close buttonclose buttonclose button
Life Story 2

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 18, 2009, 08:23:16 pm
เอนหลังหลับตา ขาข้างนึงวางราบกับเตียงงอเข่าเล็กน้อย อีกข้างชันเข่าขึ้นแบะออกนิดนึง นกดึงชายกระโปรงขึ้นจนผมมองเห็นกลีบเนื้อขาวนวลของจิ๋มเธอ จิ๋มของนกน่ารักมากอวบอูมแบบเด็กๆแต่มีขนอ่อนๆอย่างที่ผมคิดไว้ไม่มีผิด มือข้างนึงของนกเลื่อนลงมาลูบเบาๆบนจิ๋มน้อยๆของตัวเอง " อื้มมมม..." นกครางเบาๆขณะที่ผมมองด้วยใจระทึก จากนั้นนิ้วกลางของนกก้อเริ่มแทรกลงไประหว่างกลีบเนื้ออวบอูมแล้วถูไปมาในร่องเสียวนั้น " อ้าาา...ซี้ดด...." นกเริ่มบิดตัวพร้อมกับครางเบาๆผมมองขึ้น ไปก็พบตาปรือๆของนกมองอยู่ก่อนแล้ว นกใช้นิ้วชี้กับนิ้วนางแบะกลีบเนื้อนูนออกข้างๆเผยให้เห็นเนื้ออ่อนสีชมพูแดงข้างในและตุ่มคลิสตอริสเล็กๆ แล้วนกก็ใช้ปลายนิ้วกลางถูวนไปบนตุ่มเสียวของเธฮเอง "อ้าาา....ซี้ดด...ฮ้าา..." นกครางดังขึ้นและบิดตัวไปมาด้วยความเสียว นกใช้นิ้วกับตัวเองจนจิ๋มเริ่มเยิ้มเปียก ผมขยับเข้าใกล้ขึ้นจนผมนอนคว่ำอยู่หว่างขาเรียวเล็กของนก ผมใช้มือลูบขาเรียวขาวของนกขึ้นไป แล้วเลิกกระโปรงเธอขึ้น "ซี้ดด...อ้าาา..พี่บอยช่วยนกหน่อยซิคะ.." นกปรือตาบอกผมเสียงกระเส่า ผมยิ้มตอบแล้วดึงมือเธอออก ทำออรัลให้ผ้หญิงเป็นความใฝ่ฝันของผมมานานแล้ว ผมก้มลงจูบเบาๆบนกลีบเนื้อที่เบียดแน่นระหว่างขาเธอ " อ้าาาา...." นกสะดุ้งและครางเบาๆทันทีที่ปากผมสัมผัสกับกลีบเนื้ออันอ่อนละมุนของเธอ มือผมเลื่อยลงมาใต้ขาอ่อนของนกแล้วแยกขานกออกอย่างง่ายดาย นกงอเข่าขึ้นผมเลยเอามือหนุนใต้เข่าเธอแล้วจับขาของนกแยกและแบะออก " จิ๋มนกน่ารักมากรู้มะ..." ผมบอกนก นกผงกหัวขึ้นมองแล้วยิ้มอายๆผมมองตานกแล้วค่อยๆแลบลิ้นออกมาเอาปลายลิ้นเลียบนร่องระหว่างกลีบเนื้อของเธอ " อี้ยยยยยย์....." นกร้องเบาๆในขณะที่ผมเลียไปรอบๆ บนกลีบอ่อนทั้งสองข้างออกมาถึงช่วงขาพับเรื่อยต่ำลงไประหว่างจิ๋มกับรูก้นของนกแล้วกลับขึ้นมาใหม่จนนกเริ่มหายใจสะท้าน แล้วลิ้นผมก็เริ่มชอนแทรกเข้าไปในร่องจิ๋มของเธอ " อ้าาาา...." นกร้องและสะดุ้งสุดตัวเมื่อผมกระดกปลายลิ้นไปโดนตุ่มสยิวของเธอเข้า จิ๋มนกเริ่มลื่นไปด้วยน้ำหล่อลื่นของเธอบวกกับน้ำลายของผม ผมเลยกระดกและรัวปลายลิ้นผมซ้ำเข้าไปจนตัวนกเริ่มสั่น "ฮ้าาา....โอ้วววว......." นกเงยหน้าอ้าปากร้องดังลั่นบิดตัวไปมาแต่ผมตรึงขาของเธอแบะไว้แล้วทรมานเธอต่อจนนกต้องเอามือมาจิกหัวผม " อ้าาา....พี่บอยขา....อี้ยยย์...นกจะถึงแล้ว.....ออ้าาาาาา" นกร้องบอกผมเสียงสั่นพร้อมกับแอ่นตัวขึ้นผมเลยเอาปากผมประกบลงไปบนจิ๋มอันอ่อนวัยของเธอแล้วดูดเบาๆพร้อมกับกระดกลิ้นเลียบนตุ่มเสียวของเธอ นกร้อง "ฮะ...ฮ้าาา.....อ้าาาาา....." ตัวเล็กๆของนกกระตุกอย่างแรงเพราะความเสียวสุดยอด มือนกจิกแน่นบนหัวผมซ้ำยังกดหน้าผมลงบดกับจิ๋มของเธอซึ่งแอ่นขึ้นมา ซักพักนึงนกจึงเริ่มคลายมือออกพร้อมกับถอนใจยาว ผมจึงเลียเบาๆบนกลีบเนื้อของเธอ จากนั้นผมก็เขยิบตัวขึ้นคร่อมร่างเล็กๆอันระโหยของนก ผม ก้มลงจูบเบาๆที่แก้มเธอ " เป็นไงบ้าง " ผมถามเบาๆ นกหันมาช้าๆแล้วยิ้ม " พี่บอยแกล้งนก...ดูซิ...หมดแรงเลย " นกต่อว่า " อ้าว..ก็ตัวเอง บอกให้เขาช่วยนี่ " นกยิ้มแล้วกระพริบตาถี่ๆ " ถึงสุดกว่าช่วยตัวเองอีกพี่ " นกอธิบาย ผมเลยแกล้งถามต่อ " อย่างนี้เหรอ?? " ว่าแล้วนผมก็เอานิ้วกลางผมลงไปถูตรงร่องจิ๋มของเธอ " ฮุ้ย......พี่บอยนะ...." นกสะดุ้งวาบแต่แล้วก็เริ่มหายใจแรงขึ้นเมื่อผมเริ่มถูไปเรื่อยๆ " อ้าาา....พี่บอยนะ...เดี๋ยวนกก็ถึงอีกหรอก.....อื้อออ....." นกเริ่มครางพร้อมกับกัดริมฝีปากด้วยความเสียว " ถึงแล้วไม่ดีเหรอจ๊ะ " ผมถามยิ้มๆนกยิ้มตอบแล้วหลับตาซี๊ดปาก " ซี๊ดดดสส์...ดีคะ... " แล้วนกก็เริ่มเงยหน้าอ้าปากหายใจ ผมได้ทีเลยเอานิ้วผมแทรกลงไประหว่างร่องเนื้อสาวน้อยๆของเธอ ถูต่ำลงไปจนถึงปากถ้ำรักงอปลายนิ้วนิดนึงแล้วลากช้าๆกลับขึ้นมาจนถึงตุ่มเสียวของนกแล้วคลึงเบาๆด้วยปลายนิ้ว " ฮะ..ฮ้าาาา......ซี๊ดสสส....พี่บอยขาา...นกเสียว..... " นกครางออกมาสุดเซ็กซี่จริงๆ ผมทำซ้ำไปมาจนนกเริ่มหายใจเร็วขึ้นๆ ผมอยากลองอย่างอื่นอีกเลยกระซิบกับหูนก " แล้วเคยทำแบบนี้มั้ยจ๊ะ " ว่าแล้วผมก็ถูนิ้วผมลงจนถึงปากถ้ำรักเล็กๆของนกซึ่งเยิ้มไปด้วยน้ำหล่อลื่น แต่แทนที่จะถูย้อนกลับมาผมแหย่นิ้วเข้าไปช้าๆ " อ้าาา.....อุ้ย...พี่บอยทำอะไรคะ...อ้าา..." นกร้องออกมาเมื่อผมสอดเข้าไปได้ครึ่งนิ้วของผม "ลุกขึ้นดูซินก.." ผมบอกนกก็เลยยันศอกขึ้นมา นกตาโตเมื่อเห็นนิ้วผมแทรกอยู่ในจิ๋มเธอ " เคยทำแบบนี้มั้ยนก " ผมถามแล้วก็ชักนิ้วผมเข้าออกช้าๆ " มะ..ไม่เคยคะ..นกกลัวเจ็บ..อ้าา..." นก
สะดุ้งเสียวเมื่อผมดันนิ้วกลับเข้าไป " แล้วพี่ทำนี่เจ็บมั้ยจ๊ะ" ผมลองถามดู " ไม่คะ....ซซซ..เสียวมากกว่า " นกยิ้มและเริ่มเพลินกับสิ่งใหม่ๆ "พี่จะสอดเข้าไปอีกนะ..ถ้าเจ็บบอกนะ พี่จะได้หยุด " ผมบอกนก นกพยักหน้าตอบผมจึงแหย่นิ้วผมลึกเข้าไปอีกนิดแล้วดึงออก รูจิ๋มของนกคับมากแต่นุ่มและอุ่นอย่างที่ผมไม่เคยคิดมาก่อน ผมค่อยๆเพิ่มความลึกช้าๆทุกครั้งที่ดันเข้าพร้อมกับคอยดูหน้านกว่าเธอจะตอบสนองยังไง " อ้าาาา.. " นกร้องพร้อมกับสะดุ้ง " เจ็บเหรอจ๊ะ " ผมถามด้วยความเป็นห่วง " นิดหน่อยคะ...ฮ้า...แต่เสียวดี..นกชอบ " นกตอบหอบๆแต่ยังยิ้มผมเลยค่อยๆดันเข้าไปจนสุดนิ้วรูของนกบีบแน่นรอบนิ้วผม " สุดแล้วจ๊ะ " ผมบอกนกแล้วเริ่มดึงนิ้วกลับ " ซี๊สส์...." นกซี๊ดปากขณะที่ผมดึงนิ้วออกช้าๆจนเกือบสุดแล้วผมก็ค่อยๆดันกลับช้าๆ "อ้าาาาาา..." นกร้องออกมาจนผมดันเข้าไปจนสุด ผมชักนิ้วผมเข้าออกจากรูสาวอันคับแน่นของนกแล้วเริ่มเพิ่มความเร็วขึ้น นกนั้นกลับลงไปนอนราบอย่างเดิมพร้อมกับร้อง " อ้าา..อ้า...อ้าาา...."ตามจังหวะนิ้วของผม แล้วนกก็เริ่มแอ่นตัวขึ้นมาและร้องดังขึ้นๆ " อ้า..เร็วๆพี่บอย...อ้าา...นกจะถึงแล้ว....." นกร้องเสียงสั่นบอกผม ผมเขยิบเข้าใกล้เธอแล้วใช้อีกมือเลิกเสื้อของนกขึ้นเปิดให้เห็น หน้าอกสาวน้อยๆของนกกำลังอูมน่ารักกับหัวนมสีชมพูเล็กๆที่กำลังชูชัน "อะ...อ้าาาาาาา....." นกร้องออกมาพร้อมกับกระตุกด้วยความเสียวสุดยอด ผมรอจังหวะนี้แล็วก็ประกบปากผมลงดูดหัวนมสาวของนก "อ้าาา......อะ..พี่..บ..บอย...อ้าาาาา..." ตัวเล็กๆของนกกระตุกสะดุ้งพร้อมกับบิดไปมามือของนกขยุ้มหัวผมแต่กดไว้แน่นกับนมน้อยๆของเธอ อีกมือนึงจับมือผมและดันนิ้วผมไว้ไม่ให้ขยับ จิ๋มของนกรัดแน่นรอบๆนิ้วผมแล้วตอดตุบๆ ซักพักนกเริ่มผ่อนคลายลงจากไคลแมกซ์ มือไม้อ่อนเปลี้ยนอนหอบอยู่บนเตียง ผมผงกหัวขึ้นและดึงนิ้วออกช้าๆ นกสะดุ้งเฮือกน้อยๆ " เป็นไงบ้างนก.." ผมถามเบาๆ " ดีคะแต่ไม่ไหวแล้ว.....นกหมดแรง....." นกหายใจหอบตอบมา ผมจูบแผ่วๆบนริมฝีปากเล็กๆของเธอ " ว้า..นกหมดแรง...แล้วใครจะช่วยพี่ละทีนี้ " ผมกระซิบเย้านกเล่นๆ " จะให้ช่วยยังไงละคะ " นกถามมายิ้มๆตะแคงตัวขึ้นแล้วจู่ๆก็ล้วงมือเข้าไปในกางเกงผม มือเล็กๆของนกแทรกผ่านขอบกางเกงในผมแล้วก็คลำลงบนจู๋ซึ่งกำลังโตเต็มที่ " ว้าว...อันเบ้อเริ่มเชียว " นกพูดยิ้มๆว่าแล้วมือเย็นๆของนกก็ดึงแท่งเนื้อของผมออกมาจากกางเกงผม ผมนอนเอนหลังลงกับเตียงขณะที่มือของนกรูดขึ้นลงตลอดความยาวของจู๋ผม ผมยกตัวขึ้นแล้วก็ดึงกางเกงออกจากขาผม นกขยับตัวเลื่อนขึ้นมาเอาหัวหนุนบนพุงผม มือเล็กๆของเธอกำหลวมๆรูดขึ้นๆลงๆแล้วผมก็รู้สึกถึงลิ้นเล็กๆนุ่มๆของนกเลียวนรอบๆบนหัวจรวดของผม " อู้ออออ...ดีจังนก.." ผมครางออมมาเบาๆ แล้วผมก็ต้องสะดุ้งเมื่อนกอมหัวจู๋ของผมเข้าไปในปากอันน่ารักของเธอ นกใช้ลิ้นวนรอบสลับกับการดูดเบาๆ ผมเพลินอยู่ซักพักแล้วก็เอื้อมมือล้วงเข้าไปในกระโปรงของเธอจากด้านหลัง ลูบและขยำเบาๆบนก้นกลมกลึง จากนั้นก็ล้วงผ่านลึกเข้าไปจนมือของผมลูบลงบนจิ๋มอันนูนอวบของนก ผมบีบเบาๆแล้วใช้นิ้วกลางแทรกคลึงลงในระหว่างร่องเนื้อ " ฮื้มมม......ฮี่มมม...." นกครางออกมาขณะที่ยังทั้งดูดและอมหัวจรวดของผมอยู่ ผมคลึงปลายนิ้ววนบนเม็ดละมุดของเธอลากนื้วลงมาจนถึงรูจิ๋มอันคับแน่น แล้วดันนิ้วช้าๆเข้าไปจนสุด "ฮื้ออออ...." นกร้องออกมายาวแต่ยังคงดูดจู๋ผมไม่ยอมปล่อยแถมยังดูดแรงขึ้นอีกต่างหาก ผมดึงนิ้วออกช้าๆจนเกือบสุดแล้วดันกลับเข้าอย่างเร็วตัวนกสะดุ้งวาบด้วยความเสียว ผมดึงออกแล้วดันเข้าอีกทีและอีกทีและอีกจนร่างเล็กของนกเริ่มสั่นและโยกรับจังหวะ ซักพักผมเอานิ้วออกแล้วก็ดึงขาของนกขึ้นมาจนนกนอนคร่อมบนตัวผมในท่า 69 ถอดกระโปรกเธอออก ผมแหวกขาเรียวเล็กของนกออกแล้วยกสะโพกเธอขึ้นมาจนจิ๋มอ่อนเยาว์ของนกอยู่ระดับเดียวกับหน้าผม มือสองข้างของผมจับขานกกางไว้แล้วผมก็ผงกหัวขึ้นเลียกลีบเนื้อนูนงามของนก จากนั้นก็เลียลึกเข้าไปในร่องสาวน้อยๆของเธอ "อ้าาาา...." นกหยุดดูดจู๋ผมแล้วเงยหน้าขึ้นร้องสุดเสียงเมื่อผมกระดกปลายลิ้นรัวลงบนตุ่มคริสตอริสของเธอ "...พี่บอยขา....ดีจังคะ...อย่าหยุดนะ...ฮ้าาา" นกครางออกมาพร้อมกับโยกสะโพกไปมาถูร่องจิ๋มของเธอกับลิ้นผม แล้วก็ก้มลงดูดจู๋ผมต่อคราวนี้นกทั้งอมทั้งเลียทั้งดูดอย่างกระหายพร้อมกับคราง "อื้มม...อื้มมม....." ไปด้วย ร่างเล็กๆของนกเริ่มเกร็งมากขึ้น ซักพักนกเงยหน้าขึ้นร้อง "อ้าาาาา....." แล้วยันตัวขึ้นนั่งลงบนหน้าผม สะโพกของนกกระดกถี่รัวถูไถจิ๋มน้อยๆของเธอกับลิ้นผมเร็วขึ้นๆ "อี้ยยยยย์........" นกก้ดฟันร้องออกมา ตัวของนกแอ่นขึ้นและกระตุกด้วยความเสียวสุดยอด กลีบเนื้อสาวของนกบีบรัดลิ้นผม สะโพกของเธอกระตุกช้าลงๆ ผมเอื้อมมือขึ้นไปใต้เสื้อยืดของเธอแล้วฟอนเฟ้นนมอวบนูนของนกทั้งสองข้างสลับกับใช้นิ้วบี้เบาๆบนหัวนมน้อยๆของเธอ นกถอนใจยาวออกมาหลังจากไคลแมกซ์องเธอผ่านพ้นไป (อีกครั้ง) ผมเลื่อนตัวออกมาจากหว่างขาเธอนกจึงเลื่อนตัวลงนอนเอนหลังพิงหัวเตียง ผมก้มลงจูบเบาๆบนกลีบเนื้อสาวของเธอแล้วไล่ขึ้นมาที่หน้าท้องเรียบขาว เรื่อยขึ้นมาที่ทรวงอกวนลิ้นและ
ดูดแผ่วๆบนหัวนมชูชันของนก แล้วเลยขึ้นมาที่ซอกคอจนประกบลงกับปากบางสวยของเธอ นกจูบตอบแผ่วเบาลิ้นของเราวนเข้าหากัน " พี่บอยยังไม่ถึงเลยนี่คะ " นกบอกมาขณะที่เรายังจูบกัน " ให้นกช่วยนะ....พี่บอยจะให้นกทำยังไงก็บอกมาซิคะ.." นกน่ารักจริงๆผมเลยไม่อยากขัดศรัทธา " งั้นเอางี้..." ผมว่าแล้วก็กอดนกแล้วหมุนตัวมาจนร่างเล็กๆของนกนอนคร่อมบนตัวผม " นั่งคร่อมบนตัวพี่.." แล้วผมก็จับตัวนกขึ้นนั่งบนตัวผม จิ๋มเปียกเยิ้มของนกแปะลงมาบนพุงของผม " คราวนี้เลือนตัวลงนะจ๊ะ..." นกมองผมแล้วยิ้ม " อย่างนี้เหรอคะ" แล้วนกก็เลื่อนตัวลง เอามือล้วงลงมาคว้าจู๋ตั้งชันของผมดึงขึ้นวางราบกับท้องผมแล้วนั่งทับลงมา จิ๋มของนกแปะลงบนด้านล่างของจรวดผม " อื้มม...อย่างนั้นแหละ.. ถอดเสื้อออกเถอะจ๊ะ" ผมบอกนกก็ว่าง่ายเธอถอดเสื้อเธอออก มองร่างสาวน้อยอันเปลือยเปล่าของนกซึ่งนั่งอยู่บนตัวผมแล้วทำให้จู๋ของผมแข็งเกร็งมากขึ้นไปอีก "อุ๊ย..." นกร้องออกมาเมื่อรู้สึกถึงการกระตุกเกร็งของจู๋ผมซึ่งจิ๋มของเธอกดแนบอยู่ "คราวนี้โยกสะโพกนกช้าๆนะจ๊ะ..." ผมบอกเธอ นกยันแขนเธอกับเอวผมแล้วเริ่มขยับสะโพกเธอหน้าหลังช้าๆ จิ๋มสาวอันเปียกเยิ้มถูไถลงบนจรวดยาวเกร็งของผม กลีบเนื้อสาวของนกแยกแบะออกจนเนื้ออ่อนด้านในรวมทั้งตุ่มเสียวของนกนั้นถูกับจู๋ผม " ฮ้าา...ซี๊ดด...ดีมั้ยคะพี่บอย...อ้าา..." นกครางออกมาเอียงคอถามผม " อู้อววว......ดีจ๊ะนก....ดีมากเลย...ซี๊ด....." จิ๋มเปียกลื่นของนกถูไปมาจากฐานจรวดแล้วเลยคร่อมลงบนหัวเห็ดแดงก่ำของผมซ้ำแล้วซ้ำอีก ผมเลื่อนมือขึ้นคลึงนมสาวน้อยของนก บี้หัวนมสีชมพูอันชูชันจนนกร้อง " ซี๊ดดด....." มือของนกจับมือผมแล้วกดแรงขึ้นให้ผมขยำนมอวบนูนของเธออย่างมันมือ " ฮ้าา..อ้าา....อ้าา...พี่บอยขา...ดีจังคะ...." นกร้องออกมาอย่างลืมตัว ร่างสาวน้อยของนกแอ่นร่อนโยกหน้าโยกหลังเร็วขึ้นๆ จิ๋มน้อยๆของนกแฉะเยิ้มมากขึ้นๆเคลือบลงบนจู๋ผมจนเยิ้มเลยทีเดียว "อ้าาา....อ้าาา....อ้าาา...." นกแหงนหน้าอ้าปากร้องตามจังหวะการส่ายเต้นของตัวเธอ "ฮ้าา...ซี้ดด...พี่บอยขา..จะถึงรึยังคะ......อ้าาา.....นกจะแย่แล้วคะ....อ้าาา..." นกกรีดร้องไม่ได้ศัพท์ตัวของนกเกร็งขึ้นๆ ผมรู้ว่าเธอกำลังจะถึงจุดสุดยอดผมจึงดึงเธอลงมาจูบ นกก้มลงจูบตอบผมไปพร้อมๆกับโยกตัวไปมา ผมโอบกอดตัวเล็กๆของนกไว้ด้วยแขนข้างนึง หัวนมเล็กๆของนกถูไถกับหน้าอกผม " ฮ้าา....ไม่ไหวแล้วคะพี่บอยขา.....อ้าาาา....นกจะถึงแล้ววววว......ออ้าาาา....." นกร้องออกมา ผมใช้จังหวะนี้เอามืออีกข้างเอื้อมลงจับจู๋ของผมเอาหัวจรวดจ่อกับปากถ้ำสาวของนกในขณะที่ตัวนกกำลังขยับขึ้น พอถึงจังหวะที่ตัวนกเลื่อนลงจู๋ยาวเกร็งของผมก็ดันแทรกเข้าไปในจิ๋มสาวอันคับแน่นของนก " อ้าาาาาา......" นกเงยหน้าร้องขึ้นสุดเสียงเมื่อจู๋ของผมไหลแทรกเข้าไปในจิ๋มอันเยาว์วัยของเธอเกือบครึ่งซึ่งทำให้เธอถึงจุดสุดยอดอย่างแรง ร่างเล็กๆของนกสั่นกระตุกอย่างแรงสะโพกกลมกลึงของเธอโยกกระตุกไปมา จิ๋มสาวของเธอรัดแน่นรอบๆจู๋ของผมแล้วตอดตุบๆ ซักพักร่างเล็กๆของนกก็อ่อนระทวยลงบนตัวผม มือของนกเกาะไหล่ผมแน่น ผมโอบกอดตัวนกไว้ด้วยแขนสองข้าง " โอะ...อื้อออ...." นกครางออกมาเหมือนจะร้องไห้ " อ้าา..พี่บอยขา...ของพี่บอยเข้าไปในจิ๋มนก...อ้าาา...." นกร้องออกมาสลับกับการเสียวสะดุ้ง " แล้วไม่ดีเหรอจ๊ะ " ผมถามแล้วจูบปลอบเบาๆ " อื้อ...ดีค่ะ..แต่นกกลัวนี่.." นกบอกหน้าเสียๆ " กลัวอะไรจ๊ะ " ผมถามยิ้มๆ " ซี้ดด...นกกลัวเจ็บค่ะ...อ้าา... " เธอตอบเสียงสั่นๆ " แล้วตอนนี้เจ็บมั้ย...." ผมถามยิ้มๆอีก " นิดหน่อยค่ะ....แต่มันคับจังเลย..." นกตอบหอบๆ " อื้ม จริงๆจ๊ะ จิ๋มนกคับแน่นดีจัง พี่ชอบจังเลย เดี๋ยวพี่ขอทำต่อจนถึงเลยได้มั้ย " ผมบอกยิ้มๆแล้วกดหัวนกมาจูบเบาๆบนปากของเธอ " ค่อยๆนะคะ...นกกลัวเจ็บ.." นกบอกผมกลัวๆกล้าๆ " ถ้านกเจ็บบอกพี่นะ พี่จะได้เอาออก " ผมบอกนกยิ้มๆ นกพยักหน้าตอบ " เอาละนะ...หายใจช้าๆ อย่าเกร็งนะจ๊ะ " ว่าแล้วผมก็เกร็งจู่ผมขึ้นมันกระตุกขึ้นในจึ๋มของนกจนนกสะดุ้งร้อง " อ้าาา..." ผมโยกตัวเธอขึ้นปล่อยให้จู๋ของผมชักออกจากจิ๋มสาวของนกจนเกือบสุด " อ้าาา....ซี้ดดด....พี่บอยขาา...." นกร้องยาวออกมาหลับตาปี๋ แล้วผมก็ดึงตัวเธอกลับลงมาดันแท่งจรวดของผมเข้าช้าๆ จิ๋มของนกรัดแน่นมาก " โอ้ออ...ยย.....เบาๆค่ะ....อ้าาา...." ผมดันจู๋ผมเข้าไปลึกกว่าเดิมเล็กน้อยแล้วแช่ไว้จนนกรู้สึกชิน จากนั้นก็ดึงออกช้าๆแล้วดันกลับลึกเข้าไปอีก "อ้าา...โอ้ยย..." นกหลับตาแน่นร้องออกมามือเล็กๆของเธอบีบไหล่ผมแน่น " เจ็บเหรอนก...งั้นพี่เอาออกนะ.." ผมกระซิบ " อย่าค่ะ...อย่าเอาออก...ไม่เป็นไรค่ะ.." นกกัดฟันบอกเสียงสั่น ผมดึงออกช้าๆอีกครั้งแล้วดันเข้าช้าๆ "อ้าาา....พี่บอยขา.....อ้าาาาาา...." นกร้องยาวขึ้นสุดเสียงขณะที่ผมดันจู๋ผมลึกเข้าไปในจิ๋มอันคับแน่นและลื่นจนสุด "ฮะ..ฮ้าา.." นกหายใจหอบ " สุดแล้วจ๊ะ....อู้วว.....นกจ๊ะ...แน่นดีจังนะเรา..." ผมบอกยิ้มๆ " ทีนี้นกต้องช่วยพี่แล้วล่ะ" ผมบอก " จ..จะให้ทำอะไรคะ...ซี้ดด.." นกถามตาปรือ " เอาล่ะ..ค่อยๆลุกขึ้นนั่งนะจ๊ะ..." ผมบอกแล้วจับไหล่นกดันขึ้น นกยันตัวขึ้นนั่งช้าๆ " อ้าาาาา......" นกร้องออกมาเพราะจู๋ผมดันลึกเข้าไปอีกในจิ๋มเล็กๆของเธอ " คราวนี้ทำอย่างเดิมนะจ๊ะ....ช้าๆก่อนแล้วจากนั้นตามใจนกนะคะ.." ผมบอกแล้วก็อดชมความน่ารักของร่างรุ่นๆอันเปล่าเปลือยของนกไม่ได้ ยิ่งความสาวอันคับ แน่นด้วยแล้ว..สุดจะบรรยาย นกหลับตากัดฟันยันตัวเธอขึ้นแล้วเริ่มโยกร่างเล็กๆของเธอ สะโพกน้อยๆของนกเลื่อนไปด้านหลังช้าๆ " ซี้ดด....อ้าาา..." นกซี้ดด้วยความเสียวเมื่อจู๋ผมสไลด์ออกจากจิ๋มอันรัดแน่นของเธอจนเกือบหลุดออกมา จากนั้นนกก็โยกกลับมาข้างหน้าช้าๆกลืนจู๋อันยาวใหญ่ของผมกลับเข้าในจิ๋มสาวของเธอจนสุดพร้อมกับกัดฟันร้องยาว " อี้ยยยย.........." ผมเอื้อมมือขึ้นคลึงเคล้นนมสาวอวบอูมของนก คลึงบี้หัวนมเต่งสีชมพูด้วย
นิ้วของผม นกจับแขนผมไว้แล้วโยกสะโพกเธอไปมารูดตลอดความยาวของจู๋ผมด้วยจิ๋มอันรัดรึงของเธอ "อ้าา....อ้าา....อ้าาาา....."นกร้องดังขึ้นๆตามจังหวะการโยกของตัวเอง ความเสียวที่สั่งสมของผมเริ่มมากขึ้นๆ "อ้าา....อ้าา..พี่บอยขา....อ้า....ถึงยังคะ....อ้า...นกจะไม่ไหวแล้วนะคะ...อ้าาา...." นกเงยหน้าอ้าปากร้องบอกจนแทบจะตะโกน ผมบ็อบสั้นของเธอกระจายลงมาปรกหน้าอันน่ารักของเธอ ร่างสาวน้อยของนกส่ายร่อนเร็วขึ้นๆ "อื้มม....นกจ๋า...อย่าหยุดนะ....พี่จะถึงแล้ว.....อื้มมมม...."ผมกัดฟันพูดเต็มที่พยายามรั้งการหลั่งเอาไว้ให้ถึงที่สุด เพราะความรู้สึกมันดีเหลือเกิน นกได้ยินอย่างนั้นก็ยิ่งโยกตัวเธอแรงขึ้นและเร็วขึ้น ผมเลื่อนมือลงมาจับที่สะโพกน้อยๆของเธอแล้วช่วยนกโยกเร็วขึ้นๆ นมอวบอูมของนกเด้งขึ้นๆลงๆตามแรงโยก " อ้าาาาา.....เร็วๆค่ะพี่บอย....อ้าาา.....นกจะถึงแล้ว......อี้ยยยยยย......." นกร้องออกมาลั่นห้องพร้อมกับดันตัวมาข้างหน้าแล้วร่างสาวอันน่ารักของนกก็กระตุกอย่างแรงกว่าทุกครั้ง จิ๋มของนกบีบรัดแน่นตลอดความยาวของจู๋ผม ผมนั้นกลั้นจนถึงขีดสุด ว่าแล้วก็ยกตัวขึ้นนั่งคุกเข่าพร้อมกับดันตัวนกให้นอนลง จับเข่าเธอขึ้นยันหน้าอกแล้วซอยสะโพกดันและดึงจู๋ผมเข้าออกจิ๋มน้อยๆของนกอย่างเร็ว " ฮ้ากกกก........อึ้อ.....อึ้ออ...." ผมร้องออกมาแล้วปล่อยน้ำเชื้อขาวข้นออกมาอย่างแรงในจิ๋มสาวคับแน่นของนกที่กำลังตอดตุบๆ " อ้าาา.......โอ้ววว.....พี่บอยขาาา...." นกครางออกมา ผมดันจู๋ผมลึกเข้าไปเป็นครั้งสุดท้ายแล้วปล่อยน้ำรักเข้าไปในจิ๋มอันน่ารักของนกจนหมดบางส่วนล้นออกมาจนเลอะเตียงผม ผมฟุบลงบนร่างสาวน้อยอันเปล่าเปลือยของนก ก้มลงจูบปากบางสวยของเธออย่างดูดดื่ม เรานอนกอดกันอยู่อย่างนั้นจนจู๋ของผมหดตัวหลุดจากจิ๋มน้อยๆของนก เรานอนพักเหนื่อยกันพักนึงแล้วก็อาบน้ำให้กันและช่วยกันและกันจนถึงจุดสุดยอดอีกคนละครั้ง จากนั้นเราแต่งตัวเหมือนเดิม ทานข้าวเย็นแล้วผมก็เดินไปส่งนกที่บ้าน.

Offline bigkito

• เสียว: 1
Reply #1 on: November 26, 2009, 10:18:45 pm
ขอบคุณคับ

Offline tumcia

• Hero Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: March 12, 2010, 08:04:19 am
thankkkkkkkkk

Offline ppp4

• Hero Member
Reply #3 on: October 04, 2011, 08:46:48 pm
 (39; (39;ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ (39; (39;

Offline korntaiton

• เสียว: 7
Reply #4 on: October 10, 2011, 10:42:49 am
 (39;ใจจ้า

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #5 on: January 07, 2012, 10:02:35 pm
(007; (007; (007; (007;

Offline payavayal

Reply #6 on: January 11, 2012, 08:13:14 pm
 (003; (8;

Offline loveminnie

• Master Hero
  • *
Reply #7 on: March 17, 2012, 12:46:46 am
dddddddd

Offline applej2k

• Jr. Member
  • **
    • Email
Reply #8 on: October 19, 2014, 05:18:06 pm
Thanks you ขอบคุณมากครับ