close buttonclose buttonclose button
ถูกใจเสียจริงๆ

ถูกใจเสียจริงๆ

หนูอยากลองของ · 24109

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 18, 2009, 08:00:48 pm
 ตัวผมชื่อ ชัย อายุ20ปี เรื่องนี้เกิดมาได้ประมาณ3ปีมาแล้วแต่ผมก็ยังจำได้แม่น ตอนนั้นผมอยู่ม.ปลาย ก็ได้ไปเที่ยวห้างกับเพื่อนๆผม ผมก้ได้เจอสาวคนหนึ่งซึ่งใครๆเห็นแล้วก็ต้องคิดอย่างผมเพราะว่าหุ่นเธอน่าฟัดมาก ผมเองก็ไม่ค่อยกล้าจีบผู้หญิงหลอกครับ เลยให้เพื่อนเข้าไปขอเบอร์ให้ เธอก็ยอมให้นะครับโดยที่เพื่อนผมบอกว่าคนนั้นให้มาขอ(หมายถึงตัวผมน่ะครับ) เธอก็หันมามองๆแล้วเธอก็จดเบอร์ให้เพื่อนผมมา จากนั้นก็โทรคุยกันมาเรื่อยๆ จนมีอยู่วันหนึ่งเป็นวันเกิดของผม ผมจึงได้โทรไปชวนเธอให้ไปด้วยโดยที่ผมจะไปเลี้ยงกันที่ RCA วันนั้นก็ไปกันประมาณ 20 คนเห็นจะได้ เธอคนนั้นก็ไปด้วย ไปถึงผมก็สั่งเหล้ามากิน และให้เธอกินด้วย ตอนแรกเธอก็ไม่ยอมกินหลอกครับ แต่ผมก็คะยั้นคะยอให้เธอกินจนได้ เธอกินไปได้ประมาณ4-5แก้วผมสังเกตเห็นเธอเริ่มมีอาการมึนๆเล็กน้อย เลยให้เธอกินเข้าไปอีก จนเธอกระซิบบอกผมว่าไม่ไหวแล้ว ผมเลยบอกให้เธอนอนไปก่อน โดยให้เธอฟลุบหลับที่โต๊ะน่ะครับ จนร้านเลิก ผมก็ได้ปลุกเธอแต่เขย่าตัวเธอเท่าไหร่ก็ไม่ตื่น ผมเลยต้องผยุงเธอออกจากร้านน่ะครับ มาขึ้นรถ วันนั้นผมต้องแวะไปส่งเพื่อนที่บ้านก่อนน่ะครับ ตัวผมเองก็รู้สึกมึนนิดๆ จะไม่มึนได้อย่างไหร่ล่ะครับ ก็กินกันไปตั้ง 4-5ขวดน่ะ พอไปถึงบ้านเพื่อนผม ผมรู้สึกว่าตัวเองขับรถต่อไม่ไหว เลยหันไปสะกิดเธอว่าขับรถไม่ไหวแล้ว เราค้างกันที่นี่นะ เธอเองก็อยู่ในอาการมึนๆเลยได้แต่พยักหน้า ผมเลยพาเธอขึ้นไปนอนครับ แต่ผมน่ะสิ กลับนอนไม่หลับ เพราะเวลาที่เธอนอนนั้นกระโปรงที่เธอใส่มันดันร่นขึ้นไปเกือบเห็นของสงวนของเธอแล้ว ผมยิ่งเห็นก็สะกดใจตัวเองไม่อยู่ บวกกับเหล้าที่กินเข้าไปเยอะด้วยทำให้ผมได้ใช้มือลูบขาเธอไปเรื่อยๆ จนน้องผมนั้นลุกตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ จนผมทนไม่ไหวอีกแล้วได้เปิดกระโปรงเธอขึ้น และได้เห็นกางเกงในที่เธอใส่เป็นลายลูกไม้ครับ สีดำ เห็นแล้วอารมณ์ผมยิ่งไปใหญ่เลย ผมก็ได้ดึงกางเกงในเธอลงช้าๆ โอ้โห ! ผมแทบส่างเลยครับ เพราะของเธออูมใหญ่มาก ผมก็ได้ลงไปดมก่อน ก็ได้กลิ่นแปลกๆ แต่ก็สร้างความเสียวให้กับผมเป็นอย่างมาก ผมได้ใช้นิ้วค่อยๆลูบ แล้วก็ใช้มือค่อยๆแยกขาเธอออกแล้วก็ลงไปใช้ลิ้นกับเธอ รู้สึกเธอมีอาการหายใจแรงขึ้นน่ะครับ แต่ก็ยังไม่ตื่น จนผมทนไม่ไหวแล้วก็ได้ลุกขึ้นมาจัดการกับเสื้อผ้าตัวเอง แล้วก็เอาน้องผมมาจ่อกับน้องของเธอ ผมได้ไถไปไถมาก่อน จากนั้นก็ค่อยๆกดลงไป ระหว่างที่กดลงไปเธอก็ได้ตื่น และถามผมว่า ทำอะไรกับเราน่ะ อย่านะ แต่ผมสิครับ ไม่ไหวแล้ว ต่อให้เอาช้างมาฉุดก็ไม่อยู่แล้วครับ ผมก็ได้กดลงไปทีเดียวมิดเลย เธอร้องจ๊ากเลยครับ แล้วน้ำตาก็ไหลออกมาผมไม่รู้จะทำอย่างไรดีก็ได้แต่ปลอบเธอพร้อมกับบอก เรารักเธอนะ ถึงได้ทำแบบนี้ ยอมเป็นของเราเถอะนะ แต่เธอก็เงียบ ผมก็เลยไซร้เธอต่อจนรู้สึกว่าเธอเริ่มครางในลำคอ ผมเลยเริ่มที่จะขยับจากช้าๆเป็นเร็วขึ้นๆ จนเธอเริ่มตอบสนองผมกลับ มาโดยการโยกไปด้วย ผมรู้เลยว่าเธอมีอารมณ์สุดๆแล้วเลยเริ่มโยกแรงและเร็วขึ้นๆ ในไม่กี่นาทีต่อมาทั้งผมและเธอก็เกร็งกระตุกพร้อมๆกัน ผมรู้ได้ทันทีเลยว่าเธอได้เสร็จแล้ว พอเสร็จแล้วเธอก็ร้องไห้เลย บอกว่าทำไมทำกับเธอแบบนี้ ผมก็ได้แต่ปลอบเธอน่ะครับ เสร็จแล้วผมก็ขอเธอต่อยก2เลยครับคราวนี้เธอยอมครับ พร้อมกับเป็นคนขึ้นโยกเองเลยครับ แต่เธอก็ยังเก้ๆกังๆครับจนเราเสร็จอีกครั้ง ก็เช้าพอดีผมก็ได้ขับรถไปส่งเธอและถามเธอว่าโกรธเราหรือปล่าวแต่เธอเงียบ แล้วเธอก็ลงจากรถไป แต่ก่อนลงเธอได้หันมาหอมแก้มผมก่อนหนึ่งที เท่านี้ผมก็รู้แล้วว่าเธอไม่ได้โกรธผมเลย จนปัจจุบันนี้เราก็ยังคงคบกันอยู่ เพื่อนๆอ่านแล้วก็ติชมมาได้นะครับ ถ้าใครมีรูปก็ช่วยส่งมาด้วยนะครับ แล้วผมจะส่งของผมกับแฟนไปให้ดูนะครับ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
    • View Profile
Reply #1 on: December 22, 2014, 08:08:26 am
ขอบคุณครับ