close buttonclose buttonclose button
ที่จริงเมียผมก็อยากสวิง

ที่จริงเมียผมก็อยากสวิง

เรื่องเสียว · 52633

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ปีกว่าที่ผมกับเมียได้แต่งงานกัน ผมก็ต้องย้ายไปอยู่กันคนละจังหวัดกันและเรายังเข้าใหม่ปลามันกันอยู่เลยแต่ เพราะหน้าที่บังคับจึง ทำให้ผมต้องทำใจ แต่ผมก็เวียนกลับมาเจอเมียผมอย่างน้อยก็สองอาทิตย์ครั้ง แต่เราก็โทรคุยกันเป็นประจำ ด้วยความที่เราพึงจะ แต่งงานจึงทำให้ผมเป็นคนทีขี้หึงขึ้นมาอย่างไม่มีเหตุผล แต่ผมก็ต้องเก็บกดมันไว้อย่างหนักไม่ได้แสดงให้เมียผมได้รู้ให้ไม่สบายใจ เพราะเธอก็เป็นเมียที่ผมไว้ใจได้ไม่ต้องกังวลเรื่องชู้สาวแต่อาการความหึง หวงของผมมันกับเหมือนผีห่าซาตานที่ตามหลอกตามหลอน ความรู้สึกผมอยู่ทุกเวลานาที ทุกครั้งที่ผมได้กลับมาหาเมีย สิ่งที่ผมดูก็คือคราบเมือกบนกางเกงในของเมียผม มันทำให้ผมได้กลาย เป็นคนโรคจิตไปเสียแล้ว ที่ดูเพราะความหึงหวงเมียกลัวว่าเธอจะแอบไปเอากับผู้ชายอื่นจุดสำคัญที่สุด ที่ผมพิจารณาเป็นพิเศษก็คือรู รักของเมียผมเอง พอกลับถึงผมก็แทบวิ่งเข้าไปจับเมียมานั่งบนตักแล้วก็ลูบไล้รูรักเมียเพื่อจะ หาคราบเมือกที่ผมคิดว่าเธอแอบไปเอา กับใครต่อใครมาก่อนที่ผมจะมารออยู่ที่ห้อง มันเกาะกินความรู้สึกของผมทีละนิด ทีละนิด โดยที่ผมก็ไม่รู้สึกตัวในเวลาต่อๆมาว่าผม กำลังตามดูเพื่ออะไร แต่ถ้าหากตอนนั้นใครเป็นผมก็คงต้องมีอาการแบบผม เพราะเมียผมก็ไม่ใช่คนสวยอะไรนักแต่เธอกับเป็นคนน่า รักๆแต่ส่วนหนึ่งที่ผมต้องยอมรับว่าเหตุความที่ผมหึงหวงก็คือรูปร่างของเธอ เมียเป็นคนรูปร่างเล็กๆสูงร้อยห้าสิบกว่าๆแต่เธอก็อึ๋มทั้ง นมและสะโพกที่อวบอัดยังกับมันจะรองรับการเอาที่หนักหน่วงได้เป็นอย่างดี วันหยุดที่ผมกลับมาเราจะเอากันไม่น้อยเมียผมเธอนั้นค่อนข้างเซ็กส์จัดและ เป็นคนกล้าที่จะพูดคุยในเรื่องเซ็กส์ผิดกับผมเพราะบางที เธอจะเป็นฝ่ายชวนผมเอาเองเลยถึงแม้ผมจะเป็นคนที่ได้เปิดร่องรักเธอเป็นคนแรก ก็ตาม แต่เธอก็พร้อมที่จะเป็นโสเภณีบนเตียงให้กับ ผม เราคุยกันในเรื่องเซ็กส์แทบจะทุกเรื่องยกเว้นในเรื่องสวิงกิ้ง ผมก็เคยอ่านมาบ้าง เมียผมก็เคยรับรู้มาบ้าง แต่พอมาช่วงหลังผม กลับชอบการเอาเมียผมแบบเลอะๆยิ่งเลอะยิ่งมีอารมณ์หลังจากผมเอาจนปล่อยน้ำใส่ รูรักเมียผมแล้ว ผมชอบที่จะแช่ท่อนของผมคารู รักของเมียผมไว้แล้วก็ค่อยๆซอยให้คราบเมือกมันไหลออกมาตามจังหวะการโยกท่อน ของผม แล้วอยู่ๆทำไมผมถึงไปนึกว่าผมกำลัง เอาเมียผมต่อจากผู้ชายอื่นที่ได้ปล่อยน้ำกามไว้ในรูรักของเมียได้ก็ไม่รู้ กลายเป็นว่าพอยิ่งคิดหึงหวงเมียตัวเองแล้วกลับยิ่งทำให้ผมมี อารมณ์เอาเธอได้มากกว่าเดิมจนเมียผมก็แปลกใจแต่ผมก็อายเธอที่จะบอกถึงสิ่ง ที่ผมคิด ปกติถ้าหากผมไปทำงานแล้วเราก็จะโทรคุยกันตลอดทั้งกลางวันและกลางคืน ยิ่งในตอนกลางคืนเวลาเราคุยกันบางที่มีอารมณ์เราก็ จะพูดยั่วยวนกันถึงบางครั้งเราเคยสำเร็จความใคร่กันทางโทรศัพท์เลย มีอยู่ครั้งหนึ่งพอดีช่วงนั้นผมต้องติดงานไม่ได้กลับบ้านเดือน กว่า ยิ่งใกล้วันหยุดผมก็ยิ่งคิดถึงเมียผมมากขึ้น คืนนั้นก่อนที่จะได้กลับไปหาเมียผม ผมหลับฝันอะไรบางอย่างที่มันทำให้ผมได้ เปลี่ยนแปลงไปเป็นคนละคนโดยสิ้นเชิง คืนนั้นผมฝันว่าผมได้เห็นเมียผมโดนผู้ชายหลายคนรุมเอาเธออย่างรุนแรงหนัก หน่วงจนเมือก กามของหลายๆชายนั้นเยิ้มนองเต็มช่องคลอดของเธอโดยเมียผมก็เสร็จคาทับท่อน เอ็นไปกับพวกนั้นอย่างมากมาย ในฝันผมเห็นเมีย ผมร่านสวาทอย่างหนักเธอโดนเอาทั้งช่องคลอดและประตูหลังปากก็ดูดท่อนให้พวก มันอย่างยั้งอารมณ์ไว้ไม่อยู่ ผมสะดุ้งตื่นขึ้นด้วย อารมณ์ที่ปรวนแปร ความหึงหวงพุ่งขึ้นทะลุขีดสุด แต่อารมณ์ทางเพศกลับมีมากและรุนแรงผมตื่นขึ้นมารูดท่อนช่วยตัวเองแล้วแต่ก็ ไม่สงบอารมณ์มันกลับยิ่งทวีคูณขึ้นกับภาพในความฝันที่ชัดเจนเหลือเกิน ที่ผมเห็นภาพเมียตัวเองโดนชายอื่นเอาและปล่อยน้ำกามไว้ เต็มช่องคลอดของเธอ เช้าขึ้นมาผมเฝ้าโทรไปหาเมียผมไม่รู้กี่ครั้งต่อกี่ครั้ง บอกแต่คิดถึงมากอยากเจอเร็วๆจนเมียผมก็อดแปลกใจไม่ ได้ แต่ผมก็ไม่ได้เล่าเรื่องความฝันของผมให้เธอฟัง เย็นนั้นผมกลับมานั่งรอเมียอยู่ที่ห้องพร้อมซื้อเบียร์มานั่งกินรอเธอ ทุ่มกว่าเมียผมก็กลับมา เมียผมเธอรีบถอดเสื้อผ้าเหลือแต่เสื้อชั้น ในกับกางเกงในแล้วเดินเข้ามาหาผมที่นั่งเอนพิงโซฟาอยู่ เธอบอกให้ผมถอดเสื้อผ้าสองชิ้นสุดท้ายให้ ผมถอดเสื้อชั้นในก่อนแล้วเมีย ก็เก้าขึ้นมายืนคล่อมผมที่ยังนั่งพิงโซฟาอยู่จนเนินรักแทบจะชนหน้าผม กลิ่นคาววูบเข้าจมูกผมให้สะกิดใจเล็กๆ เธอดึงขอบสองข้าง ของกางเกงในลงนิดนึงแล้วเอื้อมมือมาดึงมือผมให้รูดกางเกงในเธอลง ผมก็ค่อยๆรูดมันลงช้าๆจนขอบกางเกงในเปิดพ้นเนินรักของ เธอมานิดหน่อย ให้ตายเถอะผมรู้สึกวูบเลยครับเพราะตรงบริเวณเป้ากางเกงในของเธอมันมีเมือก เยิ้มเหนียวยืดจนเป็นยางมะตูมติด ออกมาจากเนินรักของเธอ อะไรมันจะเหมาะเจาะกับความฝันของผมอย่างนี้ อารมณ์หึงหวงมันยังมีอยู่ ผมผลักเมียลงกับโซฟาแล้ว แทบจะกระชากกางเกงในของเมียผมออกจนเมียผมก็ตกใจว่าผมเป็นอะไร ผมแหวกขาเมียผมออกนั่งเอามือลูบเมือกเยิ้มที่เอ่อเต็มรู รักด้วยหัวใจที่วาบจี๊ด ผมกระชากเสียงถามเมียผมว่า น้ำเมือกอะไรเนี่ย ไปเอากับใครมาหา…เมียตกใจจนเธออึ้งไปเลย เธอก็หันหลัง ให้ผมแล้วนอนร้องให้ ตอนนั้นผมก็ฉุนขาด เราก็เลยต่างคนต่างเงียบกันไปเป็นชั่งโมงแต่ในที่สุดผมก็ฝ่ายยอมผมเข้าไปขอ โทษในที่สุด เราก็มานอนคุยกัน แล้วเมียผมถึงได้บอกกับผมว่าเธอก็มีอารมณ์ตั้งแต่เมื่อเช้าที่ผมโทรไปหาแล้ว ซ้ำตอนกลางวันเธอบอกผมว่าเธอมี อารมณ์มากจนต้องเข้าห้องน้ำแล้วกำลังช่วยตัวเองนั้นพอดีก็มีหนังสือมันตกลง มาจากซอกกระจกห้องน้ำเธอก็เลยเปิดดูปรากฎว่ามัน เป็นหนังสือโป๊แบบสุดๆ เธอลองเปิดอ่านดูเธอยิ่งอ่านยิ่งมีอารมณ์เลยช่วยตัวเองไปถึงสองทีก็ยังไม่ หายอยากก็คิดว่าจะเอาไว้รอผม แต่พอมาถึงก็ไม่รู้ว่าผมเกิดบ้าอะไรขึ้นมา พอผมได้ยินก็รู้สึกเสียใจในความมุทะลุของผมที่ไม่ได้ถามให้ชัดเสียก่อนหลัง จากปรับความ เข้าใจกันผมก็จับเธอนอนหงายอ้าขาแล้วดันท่อนเข้ารูรักของเมียผมแล้วก็นอนคุย กัน ตอนดันท่อนเข้าไปผมก็รู้สึกได้ว่ามันลื่นปรูดเข้า ไปอย่างง่ายดายแต่มันให้ความรู้สึกดีไปอีกแบบ ขณะที่ผมโยกท่อนเบาๆผมก็คุยไปด้วยเรื่อยๆ ผมถามเมียว่าอ่านหนังสือโป๊เรื่องอะไร ตอนแรกเมียผมก็อิดออดจะไม่ยอมเล่าให้ผมฟัง พอผมซักมากๆเข้าเธอบอกผมว่าเรื่องในหนังสือเป็นเรื่องของผู้หญิงผัวเผลอ โดนคน ที่ทำงานเดียวกันพาไปรุมเอา พอเล่าเสร็จเมียผมก็รีบบอกว่ามันเป็นเรื่องในหนังสือนะ อย่าไปคิดมากว่าเป็นเรื่องที่เกิดเธอเอง ผมก็ เออ ออ ด้วยและบอกว่าผมก็ฝันถึงเธอเช่นกันแต่ผมก็ไม่ได้บอกว่าผมฝันอะไรบ้าง ถึงเมียผมจะเล่าจะบอกผมยังไงผมก็ยังสังเกต อาการเธออยู่ ผมรู้สึกได้ดีว่าถึงแม้เมียผมจะบอกว่าไม่ได้สนใจอะไรนักตามเรื่องราวใน หนังสือแต่ในรูรักของเธอมันกลับแสดงอาการ ตรงกันข้ามที่มันกลับตอดท่อนผมดึบๆเหมือนจะบอกอะไรอยู่ในที เราคุยกันนานจนเราทั้งคู่เริ่มร้อนนาทีสุดท้ายผมก็เร่งจังหวะ กระแทกท่อนใส่เธออย่างลืมตัวจนทั้งเราปล่อยน้ำรักออกมาเกือบจะพร้อมๆกันผมกด ท่อนแช่ไว้แม้จะเสร็จแล้วก็ตาม จนพักใหญ่อยู่ๆ เมียผมก็ถามผมขึ้นว่าเมื่อกี๊นี้พูดอะไรออกมา ผมก็งงว่าผมพูดอะไรเมียผมก็บอกว่าผมพูดถามเธอเหมือนละเมอว่า "เป็นไงไปเอากับ คนอื่นมาน้ำออกไม๊ มันไม๊ เอาน้ำออกกับผัวอีกทีนะ" เธอก็ถามผมว่าคิดอะไรถึงพูดยังงั้น ผมก็อายปากไม่กล้าบอกเธอ ไม่รู้ว่าจะตอบ ยังไงดีก็เลยบอกว่าไม่รู้ตัวเหมือนกันว่าพูดอะไรออกไปเราเลยนอนคุยกันต่อโดย ผมยังนอนคล่อมทับแช่คาท่อนเอ็นผมอยู่ในรูรักของ เธอ เมียผมก็ถามว่า แล้วพี่ฝันถึงหนูเรื่องอะไร ผมก็อึกอักไม่รู้จะตอบยังไงเมียผมก็คาดคั้นจนจะโกรธกันอีกผมก็เลยต้องยอม เล่าเรื่อง ความฝันของผมที่มันคล้ายคลึงกับเรื่องในหนังสือโป๊ที่เธออ่านในห้องน้ำเธอหา ว่าผมอำ ผมเลยยืนยันว่าจริง เมียผมถามว่า แล้วพี่คิด อย่างไร ขณะที่เธอถามรูรักของเธอมันก็ตอดผมดึบๆอีกจนท่อนผมที่เหี่ยวคาอยู่ในรูรัก ของเธอมันเริ่มจะอ้วนขึ้นมาอีก ผมก็บอกว่าไม่รู้ เหมือนกันว่าจะรู้สึกยังไงถัาเธอโดนผู้ชายอื่นเอาเธอแล้วมาเห็นสภาพตามที่ผม ฝันผมพูดไปก็โย่งตัวดันท่อนเอ็นเข้าออกรูรักเธอคราบ น้ำของผมที่ปล่อยไว้มันก็ค่อยๆผุดออกมาจนโคนท่อนผมเป็นมันวาว ผมก้มลงไปมองดู แล้วทันใดนั้นอารมณ์ผมมันก็จี๊ดพุ่งทะยานขึ้น มาอีกจนผมต้องประคองหัวเมียผมขึ้นให้ดูตาม ผมโยกเบาๆยาวๆจนเมียผมซี๊ดด้วยความเสียวจนเอามือจับเอวผมไว้ แล้วเมียผมก็ ถามผมว่า "พี่คิดว่าหนูไปโดนคนอื่นเอามาแล้วพี่มาเอาหนูซ้ำพี่เห็นน้ำหนูแล้วพี่มี อารมณ์ใช่ไม๊" เมียผมถามผมเสียงสั่น พอผมได้ยิน คำถามผมก็วูบวาบเหมือนจะเป็นลมแต่อารมณ์กลับพุ่งขึ้นอย่างมากจนผมประคอง สะโพกเมียผมแล้วก็กระแทกท่อนเอ็นอย่างรุนแรง "แล้วหนูละ ชอบไม๊ให้คนอื่นเอามาแล้วมาให้ผัวเอาซ้ำชอบไม๊" ผมพูดถามเมียผมเหมือนเป็นบ้าไปแล้ว ส่วนเมียก็รับปากสั่น "ชอบจ๊ะ ชอบจ๊ะ" จับเอวผมแน่นให้ผมกระแทกท่อนเอ็นเร็วขึ้นจนผมก็ทนไม่ไหวอัดท่อนถี่ๆแล้ว ปล่อยน้ำรักอีกครั้งพร้อมๆกับเธอจนผมเองรู้สึก ได้ว่าเหมือนผมเสร็จมากที่สุดเท่าที่เคยเอาเมียมาเลย ผมนอนกอดคล่อมเธอไว้หอบซี่โครงบานแช่คาท่อนเอ็นที่ดูเหมือนมันจะไม่เหี่ยว ลงเลยคารูรักของเธอที่ยังตอดท่อนผมถี่ๆเป็นระยะๆอยู่ตลอด ผมรู้สึกรักเมียผมมากขึ้นมาในทันทีทันใด เมียผมก็คงไม่ต่างจากผมนัก เธอกอดผมไว้แน่นหอมแก้มผมอย่างแรงบอกผมว่า หนูรักพี่จังเลย แต่ผมกลับเหมือนใบ้กินอีกพอเสร็จแล้วไม่กล้าคุยต่อ เรานอนกอด กันนิ่ง นาน จนผมกลัวอึดอัดผมเลยขยับให้เธอขึ้นมานอนทับตัวผมแทน เธอหอมแก้มผมกระตุ้นให้ผมคุยต่อ คุยต่อซิ เธอบอกผม คุย อะไรดีละ ผมถาม อยากให้เมียโดยคนอื่นเอาเหรอ เธอชักจับไต๋ผมได้ว่าผมอายปากแต่อยากเห็นว่างั้นเถอะเธอพูดไปก็โยกสะโพกใส่ ท่อเอ็นผมเป็นระยะๆ เธอซักไซ้จนผมต้องสารภาพว่ามันคงเป็นความต้องการลึกๆไม่อย่างนั้นผมก็คงไม่ ฝันเห็นเธอโดนลงแขกหรอก คืนนั้นเราใส่กันอีกยก ก่อนนอนเมียผมก็บอกกับผมว่าอย่าไปคิดอะไรมากให้มันเป็นแค่จินตนาการของเราก็ พอแล้วไม่ต้องกลัวว่าเธอ จะไปมีปัญหาอย่างนั้น ผมก็พยักหน้าแต่ในใจก็เสียดายเล็กๆที่เมียผมไม่ได้คล้อยตามที่ผมคิดและต้อง การผมซะเท่าไหร่

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1

Offline sua_ha

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
ขอบคุณครับ

Offline thep59