close buttonclose buttonclose button
คะยั้นคะยอ

คะยั้นคะยอ

เรื่องเสียว · 35928

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 17, 2010, 09:31:09 am

สวัสดีครับคุณ PETER ผม กับภรรยา อายุ 45 ปี ยังไม่เคยมีประสบการณ์ ผมสนใจเรื่องสวิงกิ้งมานานแล้ว เคยชวนภรรยาให้ลองกับเพื่อนผม แต่เธอไม่กล้า เธออาย ยังทำใจไม่ได้ ตอนนี้ผมกำลังกล่อมเธออยู่คิดว่าอีกไม่นาน เพราะตอนนี้เวลาที่ผมเย็ดกับเธอ เวลาทีเธอเสียวเต็มที่ ผมจะให้เธอจินตนาการว่ากำลังเย็ดอยู่กับเพื่อนผม (ชื่อณรงค์) ให้เรียกชื่อด้วย แรกๆ เธอก็ยังไม่กล้า แต่พอผมกระทุ้งหนักๆ คราวนี้เธอร้องครางเรียกชื่อเพื่อนผมไม่หยุด “อูยสส..ซี๊ด..พี่รงค์..กระแทกแรงๆเลย..นั้นแหละ..อาาา..ซี๊ด..แมวเสียวรูหี ..ซี๊ด” “โอวว..ซี๊ด..พี่รงค์จ๋า..มะ..แมว..แมว..อูยสส…นะ..นะ..น้ำ..ออกแล้ว …อาา..ซี๊ด” เธอจะถึงจุดอย่างรุนแรง หลังๆผมก็ให้เธอจินตนาการว่าได้เย็ดกับเพื่อนผมคนอื่นๆบ้าง ตอนนี้พอผมกับเธอเย็ดกันเธอจะร้องชื่อเพื่อนผมตลอด โดยไม่ต้องบอก แต่ที่ผมแปลกใจก็คือ มีอยู่ครั้งหนึ่งหลังจากที่เธอกลับมาจากงานบวชหลานชาย ลูกของพี่สาวเธอที่สระบุรี (พี่สาวเธอเป็นหม้าย มีลูกชายคนเดียว ชื่อเบิ้ม) ผมไม่ได้ไปด้วยเพราะไปทำธุระที่ จ.ประจวบฯ เธอไปช่วยงานสามวันผมไม่ได้เย็ดเมียเลยตั้งแต่ไปทำธุระ เงี่ยนมาก เธอเองก็เงี่ยนเช่นกัน พอเธอกลับมาผมก็เลยจับเธอเย็ดให้หายเงี่ยน แบบสุดๆ เล่นเอาเมียผมร้องครางระงม แต่คราวนี้มาแปลก แทนที่เธอจะร้องเรียกชื่อเพื่อนผม เธอกลับร้องครางเรียกชื่อหลานชายเธอแทน “ซี๊ด…เบิ้ม..น้าแมวเสียวรูหี..กระแทกแรงๆ ..ซี๊ด..อูยสสส….น้าแมวชอบ..แรงอีก..โอวว..ซี๊ด” ทีแรกผมได้ยินก็ยังไม่แน่ใจ แต่พอฟังอีกทีชัดเลย “อูยสส..นั้นแหละ..ซี๊ด..อูยสส..เบิ้ม..เบิ้ม..เย็ดน้าแรงๆ..ซี๊ด” เธอร้องครางเรียกชื่อหลานชายเธอตลอด จนเธอน้ำแตกไม่รู้กี่ครั้ง ทะลักทะลาย อย่างมากมาย ชนิดที่ผมไม่เคยเห็นเธอสุดๆแบบนี้มาก่อนเลย พอเราเย็ดกันเสร็จ สักพักพอเธอหายเหนื่อย ผมก็ถามเธอว่าเธอรู้ตัวรึเปล่าที่ร้องเรียกชื่อหลานชายเธอตลอดเกมส์ที่เรา เย็ดกัน เธอบอกว่าเธอไม่รู้ตัวเลย ผมก็เลยถามเธอว่าตอนไปช่วยงานบวชมีอะไรเกิดขึ้นรึเปล่า แรกๆ เธอก็ไม่ยอมเล่าให้ฟัง เธอบอกไม่เห็นมีอะไรปกติดี แต่ผมไม่เชื่อก็เลยคะยั้นคะยอจนเธอปริปากพูดออกมาเอง เธอเล่าให้ฟังว่าวันแรกไปถึงก็ช่วยทำกับข้าวที่บ้านงาน(บ้านพ่อสามีของพี่ สาวเธอ)ตั้งแต่เช้า จนเย็นแทบไม่ได้พัก พอตอนค่ำจึงได้หยุดไปนั่งร่วมวงกับญาติๆ ได้ดื่มเบียร์เย็นๆ ก็หายเหนื่อย กินไปคุยไป เผลอแป๊บเดียวเกือบสี่ทุ่ม ก็เลยไปอาบน้ำที่บ้านพี่สาว(อยู่ไม่ห่างกัน) ที่บ้านพี่สาวไม่มีใครอยู่เลยไปอยู่บ้านงานกันหมด พอเปลี่ยนเป็นผ้าถุงจะไปเข้าห้องน้ำ(อยู่ข้างล่าง)ก็ได้ยินเสียงคนอาบน้ำ อยู่ในห้องน้ำ แต่ประตูแง้มอยู่เล็กน้อย เธอมองเข้าไปก็เห็นเบิ้ม หลานชายเธอยืนแก้ผ้าอาบน้ำอยู่ แสงสว่างจากหลอดขนาด 50 แรง ทำให้ภรรยาผมมองเห็นท่อนควยของหลานชายที่แข็งชูชันได้อย่างถนัด เธอบอกว่าขนาดควยของหลานชายเธอนั้น ใหญ่กว่าของผมมาก ชนิดเทียบกันไม่ติด เธอยืนตะลึงกับสิ่งที่เห็นก็เลยไม่ทันสังเกตุว่าหลานชายเธอเห็นเธอยืนแอบดู เค้าอยู่ จนเบิ้มต้องรีบมาปิดประตูห้องน้ำ เธอจึงรู้สึกตัว และรู้สึกอายอย่างมาก พอหลานชายเธออาบน้ำเสร็จ ขึ้นบ้านไปแล้ว เธอจึงเข้าอาบน้ำต่อจากเค้า ตอนอาบน้ำเธอมีอารมณ์เงี่ยน (เมียผมเวลากินเบียร์แล้วจะเงี่ยน) กอบกับภาพที่เธอเห็นเมื่อสักครู ก็เลยตกเบ็ดช่วยตัวเอง เมียผมเล่าว่าตอนที่เธอตกเบ็ด เธอจินตนาการว่าเธอกำลังถูกเบิ้ม หลานชายเอาควยม้าเย็ดกระแทกรูหีเธออย่างรุนแรงจนน้ำแตกเสร็จไปหนึ่งครั้ง พออาบน้ำเสร็จขึ้นบ้านก็พอดีพี่สาวกับญาติพี่น้องเธอ ที่มาจากลพบุรี อีกสี่คนกลับมาจากบ้านงาน พี่สาวก็เลยให้เมียผมเข้าไปนอนในห้องของเธอ เพราะเบิ้มนอนอยู่คนเดียว ส่วนญาติคนอื่นๆให้นอนทีห้องโถงข้างนอก เมียผมบอกว่าตอนที่พี่สาวกับเธอเข้าไปในห้องนอนของพี่สาวเพื่อจัดที่ให้เธอ นอนนั้น เบิ้มหลับแล้ว หลับสนิทซะด้วย ขนาดพี่สาวปลุกให้เบิ้มขยับตัวชิดเข้าไปด้านในเค้ายังไม่รู้สึกตัวเลย เบิ้มคงเพลียมาก เพราะทำงานมาทั้งวัน พี่สาวเธอพอจัดการเรื่องที่หลับที่นอนเสร็จก็กลับไปที่บ้านงานอีก (ไปเล่นไพ่) เมียผมบอกว่าเธอเองก็รู้สึกง่วงเช่นกัน แต่ไม่รู้เป็นไงกลับนอนไม่หลับ นึกเห็นแต่ภาพควยม้าของหลานชาย จนเกิดอาการเงี่ยนขึ้นมาอีก เธอก็เลยต้องใช้นิ้วมือช่วยตัวเองและจินตนาการว่าได้เย็ดกับเบิ้มอีกครั้ง แต่คราวนี้มีหลานชายนอนอยู่ห่างตัวเธอไม่ถึงเมตร เวลาเสียวมากๆ ก็ต้องเม้มปากกลัวเสียงครางจะดังออกมาให้หลานชายได้ยิน เธอบอกว่าคราวนี้เธอน้ำแตกอย่างมากมาย เสียวสุดๆ อย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน แล้วเธอก็หลับอย่างมีความสุข แต่ตอนเช้าพอเธอตื่นขึ้นมาก็พบว่าที่เนินและด้านนอกร่องเสียวของเธอมีคราบ น้ำเงี่ยนของผู้ชายติดเต็มไปหมด เธอแน่ใจว่าคราบน้ำอสุจินี้ต้องเป็นของหลานชายเธอแน่ๆ เธอคิดว่าเมื่อคืนนี้ตอนที่เธอตกเบ็ดช่วยตัวเองอยู่นั้น เบิ้มคงตื่นขึ้นมาเห็น แต่เมียผมไม่รู้ พอเธอหลับหลานชายก็เลยเปิดดูหี แล้วเงี่ยนก็เลยกะว่าจะลักหลับน้าสาวตัวเอง แต่ไม่รู้ด้วยเหตุอะไรเอาควยเย็ดน้าสาวตัวเองไม่ได้ก็เลยได้แค่ชักว่าวรดปาก รู ตอนเช้าเธอเจอกับเบิ้ม เบิ้มพยายามหลบหน้าตลอดไม่กล้าสู้หน้ากับเธอ เมียผมก็เลยยิ่งมั่นใจ ผมก็เลยบอกเธอว่าถ้าคราวหน้ากลับไปบ้านที่สระบุรี ผมอนุญาตให้เธอเย็ดกับเบิ้มได้ แต่ต้องกลับมาเล่าให้ผมฟังโดยละเอียดห้ามปิดบัง เธอหน้าแดงไม่ตอบแต่ชวนผมเย็ดกับเธออีกจนน้ำแตกอีกสองครั้ง

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: March 20, 2010, 03:19:14 pm
 (23; (8; (23; (8;

Offline mitt1999

• เสียว: 3
Reply #2 on: March 23, 2010, 11:40:44 am
แล้วมาเล่าต่อนะครับท่าน

Offline kunger

• เสียว: 0
Reply #3 on: May 08, 2010, 11:07:55 am
แหล่มมาก