close buttonclose buttonclose button
เล่นกับ....ครูสาว

เล่นกับ....ครูสาว

เรื่องเสียว · 46022

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 05:23:49 pm
ตอนเกิดเหตุ ผมเป็นนักเรียน ม.4 ย่านรังสิต ชื่อเอกครับ โรงเรียนผมใหญ่ครับ มีครูคนนึง สวยดีครับผมเรียกเธอว่า แพท บ้านครูอยู่หนองแค สระบุรี ครูนั่ง บขส. มาสอนทุกวัน อาจารย์แพทโคตรเอ็กซ์เลยครับ ชุดข้าราชการก็กระโปรงสั้นดี ขางี้ขาวจั๊วเลย ถ้าไม่ใส่ชุดข้าราชการ ก็สุดๆเลย สาวออฟฟิศยังอาย นั่งสอนนี่ผมมองไปก็อยากล่อมากๆ หุ่นดีด้วย นมกลมสวย ก้นงอน เอวเล็กดี อายุ24 ครูหนุ่มๆในโรงเรียนก็แอบมองกันหลายคนครับ แต่อาจารย์แพทไม่สน พ่อผมเป็นกัปตันเรือเดินสมุทร ช่วงไม่อยู่บ้านพ่อให้เอารถมาใช้ได้ ผมก็ดำเนินแผนการครับ มาหาครูตอนเย็น มาปรึกษาเรื่องเรียนต่อ ปรึกษาไปเย็นจัด ก็เข้าแผนครับ บอกว่าเย็นแล้ว เดี๋ยวผมไปส่งอาจารย์นะครับ ตอนแรกอาจารย์แพทบอกว่าไม่ต้องหรอก ผมก็ตื้อจะไปส่งให้ได้ ผมก็ไปส่ง สังเกตุบ้านแล้ว อยู่คนเดียวครับ ขอเข้าห้องน้ำแล้วสังเกตุเสื้อผ้า หุ่นดีๆอย่างนี้ ใช้ได้ครับ ดูราวตากผ้า เสื้อในเบอร์ 75 คัพ C เอว24 สะโพก36 จากกางเกงยีนส์ เป็นบ้านสวน ต้องต่อรถเข้าไปข้างในจากถนนใหญ่ ตอนนี้ได้เห็นสมรภูมิแล้ว วางแผนเข้าตีครับ วันศุกร์ต่อมา ผมเตรียมของเป็นยานอนหลับ ยาปลุก+กล้องโซนี่ไว้พร้อม เข้าไปปรึกษาตอนเย็นอีก คราวนี้ดึงให้ค่ำๆ แล้วขอไปส่งอีก อาจารย์แพทก็ยอมให้ไปส่ง แล้วทีนี้มันเย็น ผมก็ชวนอาจารย์แพทกินข้าวเหนียวไก่ย่างข้างทางวังน้อย แล้วกินน้ำในรถที่ผมผสมยาไว้ ซักพัก ยาเริ่มได้ผล อาจารย์บอกว่า ง่วงจัง รีบๆขับหน่อยจะได้ถึงบ้าน อาจารย์อยากพักแล้ว ผมช่วยปรับเบาะให้เอนๆ กระโปรงก็ถกขึ้น ขางี้โคตรขาวเลย น่าจับมากๆ ผมก็ขับไปเรื่อยๆ แกล้งเข้าทางด่วนไม่ได้ วิ่งคู่ขนานตลอด ติดสิบล้อ วิ่งช้าๆ พอยาได้ที่ ผมสะกิดไหล่อาจารย์แพท เงียบ.. สะกิดที่เข่า.... ไร้การตอบสนอง ผมได้ที ก็ลูบขาอ่อน เช็คแล้วว่าหลับชัวร์ ยาได้ผล ก็รีบบึ่งไปที่บ้านอาจารย์แพทเลยครับ ค้นที่กระเป๋า เจอกุญแจบ้านก็ไขเข้าไป อุ้มอาจารย์เข้าบ้าน ผมไม่รีบร้อนครับ ยังไงคืนนี้สนุกแน่นอน ผมก็จัดการเปลือยแพทออก อู้ว แพทตอนเปลือยนี่ สวยจริงๆนมกลมตึงชิดกันด้วยหัวนมสีชมพู ถ่ายวีดีโอไว้ แล้วไล่ต่ำมาที่เอวเล็กบาง ผิวขาวจั๊ว ต่อมาที่สะโพกผายดีจัง กว้างแบบนี้ โยกไม่มีหล่น แล้วไล่มาถึงจิ๋มแพท สวยมากๆ เยื่อไม่อยู่ แต่สภาพแบบนี้ ถึงโดนก็โดนมาไม่มากแล้วก็โดนมานานแล้ว ผมไม่รอช้า แก้ผ้าตัวเองออก คลึงนมคัพซีของแพท ควยผมเริ่มแข็งแล้ว เอาควยใส่ปาก ก็ยังไม่แข็งเต็มที่เพราะคนหลับไม่ยอมดูด เลยเอามาแทงร่องนมแทน โคตรมันเลย ร่องนมขาวๆโดนควยแทงไถ่เล่น ทีนี้พอควย5.5คูณ5.5ของผมแข็งเต็มที่(ก็ผมอายุ15เองนี่) ทีนี้ ได้เวลาซะที ผมแหวกขาอาจารย์แพทออกจากกัน เลียจิ๋มแสนสวย ที่อีกไม่นานจะโดนควยผมถล่ม เลียไปซักพัก น้ำเริ่มออกมาเอ่อๆ ก็ใช้ควยแทงเข้าไปได้แต่หัว มันไม่เข้ามันฝืด จะจับเอวไว้ไม่ให้เลื่อนก็เสียดายนมสวยๆ ตั้งกล้องไว้ข้างเตียง เลยแหกขาแพทผูกขาแพทไว้กับขาเตียงทั้ง2ข้าง มือ2ข้างเอาเสื้อผู้ไว้กับหัวเตียวแล้ว ทีนี้ ผมจับนมแล้วกดควยเข้าไปในจิ๋มแพท พรวดเดียวหมดลำ แพทสะดุ้ง ผมก็เริ่มซอยจิ๋มแพทด้วยลำควย ผมคลึงบีบบี้นมแพทอย่างกระหาย ขยำก้นอย่างเมามัน จิ๋มแพทโคตรฟิตเลย รัดควยผมอย่างแน่น นุ่มไม่สากหยาบเหมือนกะหรี่ ผมกระเด้าจิ๋มแพทเนิบๆ ดูดนมขยำก้นไปเรื่อยๆ ผมเริ่มทนไม่ไหว คิดหาท่าตอนจะเสร็จ จะเสร็จท่าไหนดี ก็เลยเสร็จข้างในจิ๋มอาจารย์แพท ถ้าแตกใส่นมต้องเช็ดนม เสียเวลาเช็ด กระตุกไปหลายเฮือก ควยผมเริ่มอ่อนลงนิดหน่อย แต่ผมไม่ถอนควยออกหรอก แช่เอาไว้เลย จะชักออกทำไม ก็นอนทับแพทแช่ควยไว้อย่างนั้น มือก็คลึงก้นงอนๆ ปากก็ดูดนมดูดซอกคอไปเรื่อยไม่นาน จนควยแข็งอีก เริ่มอยากเล่นท่าครับ ปลดผ้าผูกมือออก แล้วจับแพทโก่ง จะเล่นท่าหมาซะหน่อย แต่ตัวไม่ยอมตั้ง จะล้มจะล้ม ก็เลยจับคว่ำที่ขอบปลายเตียง พอจ่อปลายควยเข้าไปได้ ทีนี้เข้าง่ายแล้ว ผมก็ออกแรงกระแทกซอยเข้าไปไม่ยั้ง เตียงกระเทือนเลยครับ ปลายเตียงนี่ดีครับโยกหนีไม่ได้ แต่เสียดาย ได้แต่จับนม ไม่ได้ดูด ผมใส่เต็มแรง ท่านี้ลึกสุดๆ ทำอยู่ครึ่งชั่วโมงทนไม่ไหวแตกในจิ๋มแพทอีกครั้ง ผมไม่ถอนควยออกอีกเช่นเคย ได้โอกาสทั้งที ควยผมต้องอยู่ในจิ๋มแพทให้ได้นานที่สุดถึงจะคุ้ม ผมรอเวลาควยแข็ง ไม่นานเท่าไหร่แค่2-3นาที ควยผมแข็งอีกแล้ว จะไม่ให้แข็งเร็วได้ยังไงหละครับก็อาจารย์แพทสวยน่าเอาออกปานนี้ จับแพทพลิก นั่งทับควยผม แล้วผมลุกขึ้นมือประคองหลังแพท เล่นท่าลิงอุ้มแตง นมแพทกระเด้งล่ออยู่แถวปากผม ผมก็ไล่งับหัวนมแพทดูดนมไปเรื่อย ตอนนี้นมแพทเป็นรอยฟันผมไปหมดแล้ว แหม ก็หัวนมน่าดูดปานนั้น ผมทนไม่ไหวแตกอีกเป็นครั้งที่3 อุ้มกระเด้งไปรอบห้องพอเข้ามาในห้องน้ำ นึกอยากลองเย็ดในน้ำดูครับ เปิดน้ำอุ่นใส่อ่างแล้วกระเด้าในน้ำดูครับ กระเด้าเหนื่อยหน่อย แต่เสียบลงทีนี่หนักๆครับเหมือนน้ำคอยส่ง มันส์จริงๆครับ ผมแตกใส่จิ๋มแพทในน้ำเป็นครั้งที่4 แล้วพาแพทมานอนที่เตียง ผมหลับทับไปบนตัวโดยควยยังคาอยู่กับจิ๋มแพท (ก็ผมเสียดายนี่) จนเช้ามืด แพทเริ่มตื่น รู้สึกตัวก็ผลักผมออกแล้วต่อว่าผม ทำอย่างนี้ได้ยังไง ผมบอกว่าอดไม่ไหวจริงๆ แพทสวยเซ็กซี่ออกอย่างนี้ และผมถ่ายวีดีโอไว้หมดแล้ว จะทำอะไรต่อก็คิดหน่อย หึหึ แพทก็ร้องไห้ครับ ผมก็ปลอบไปว่าถ้าแพททำตัวน่ารักๆจะคืนให้ ระหว่างนี้ทำตัวเป็นเมียที่ดีของผัวไปก่อนก็แล้วกันนะ คิดซะว่าเอากับผัวจะได้สนุกๆ เช้ามาก็หาอะไรกินกัน ผมเอายาปลุกใส่ในอาหารเช้าด้วย กินกันทั้งคู่เลย ผมกับอาจารย์แพท ซึ่งตกเป็นของผมแล้ว ยาเริ่มออก ผมก็ได้เวลาสนุกกับเรือนร่างแพทอีกแล้ว ผมเปิดวีดีโอเอ็กซ์ เอาแพทตามวีดีโอสารพัดท่า ตอนแรกแพทยังรู้สึกขืนๆ ต่อมาแพทเริ่มสนุกด้วย แพทกระเด้งจิ๋มเข้าสวนควยผมถี่ยิบ ผมเร่งกระเด้าจิ๋มแพทให้ทันจังหวะกระเด้งจิ๋ม มันส์มากๆ ยันบ่าย ผมเสร็จไปอีก6ที แพทบอกว่าแพทเองเสียวเป็นสิบ ผมติดใจแพทมากๆ หวงด้วย อยากเย็ดแพททุกวัน ก็เลยออกอุบายบอกพ่อว่า ไปอยู่หอพักข้างนอกใกล้โรงเรียนจะได้ไม่ต้องเดินทางไกล แล้วให้แพทมาอยู่ด้วยเลยจะได้เย็ดแพทแสนสวย เสาร์อาทิตย์ ก็บอกพ่อว่าไปเรียนพิเศษกับครู ก็แหม ครูสาวสวยแบบนั้นติวอะไรดีนอกจากติวเซ็กซ์ล้วนๆ ได้เย็ดคนสวยแบบไม่ใส่ถุงจะมีอะไรสนุกไปกว่านี้ เดี๋ยวนี้ผมนอนเอาควยแช่ไว้ให้แพทขมิบนวดควยนมแพทโดนผมคลึงจนใหญ่ขึ้นมาอีกเป็นคัพดี เพลินจะตาย คลึงนมแล้วเสียบควยแช่ให้ขมิบ เสียวก็แตกแล้วแช่คาไว้เลย ไม่ต้องกลัวว่าจะจิ๋มหลวมเพราะผมกำลังโต ควยผมขยายเรื่อยๆ ปัจจุบันนี้ ไม่ต้องเอาวีดีโอมาขู่แพทแล้ว แค่สกิดเอวก็พอ แล้วตอนนี้ผมอายุ19 ควยใหญ่ขึ้นเยอะ ตอนนี้ 7*8 แล้วแพทว่าใหญ่คับจิ๋ม ยาวจนชนมดลูก ตอนนี้ควยผมเริ่มอยู่ตัวแล้ว ถ้าจิ๋มแพทหลวมเมื่อไหร่คงจะโละ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: October 29, 2011, 10:03:11 am
 (24;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: October 29, 2011, 09:23:19 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;