close buttonclose buttonclose button
ก็อย่าช้าซิคะ ครูเงี่ยน

ก็อย่าช้าซิคะ ครูเงี่ยน

เรื่องเสียว · 142979

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เนื่องจากบ้านผมอยู่ไกลผมจึงต้องมา เช่าหอพักอยู่ในสถาบัน ซึ่งเป็นหอชายล้วน โดยผมอยู่กับเพื่อนเอกดนตรี แต่เพื่อนคนนี้มันไม่ค่อยอยู่ห้องสักเท่าไร เพราะมันต้องตระเวนเล่นดนตรีตามงานบวช งานแต่ง เป็นอาชีพเสริม หอพักแห่งนี้มีอาจารย์ผู้หญิงเป็นเจ้าของหอ แกชื่อว่า "มาลินี" แกเป็นแม่หม้ายผัวตาย แกมีลูกชาย 1 คน แต่ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ต่างประเทศ อาจารย์มาลินี อายุประมาณ 49-50 ปี แต่ยังดูสาวกว่าอายุจริงมาก แกมีรูปร่างที่สูงใหญ่ ความสูงประมาณ 165 ซม. และออกจะท้วมนิด ๆ แต่ไม่ถึงกับอ้วน สะโพกแกใหญ่มาก กะว่าประมาณ 40 นิ้วเห็นจะได้ ส่วนหน้าอกก็ใหญ่เช่นกัน ราว ๆ 35-36 นิ้ว หรืออาจจะเกินด้วยซ้ำไป มันออกจะคล้อย ๆ นิด เพราะว่าแกอายุมากแล้ว ที่สำคัญแกมีผิวขาวมาก ขาวแบบที่คนโบราณบอกว่าขาวเหมือนหยวกกล้วย ขนาดแก่ ๆ อย่างนี้แต่ถ้าใครเห็นหุ่นแกแล้วต้องหำลุกทุกคน โดยเฉพาะพวกที่ชอบคนแก่ เวลาผมชักว่าวก็เคยแอบนึกถึงหุ่นแกอยู่บ่อยๆ อาจารย์มาลินีเป็นคนที่ระเบียบจัด หน้าตาแกดุ ไม่เคยยิ้มเลย และเวลาที่นักศึกษาคนไหนค้างค่าเช้าหอแกจะตามไปทวงถึงห้องทันที จนไม่มีใครกล้าติด แต่มีอยู่เดือนหนึ่ง ผมเกิดเอาเงินไปกินเหล้าจนหมด ครั้นจะขอยืมเพื่อนร่วมห้องมันก็ไปเล่นดนตรีต่างจังหวัดหลายวัน อาจารย์มาลินีก็ทวงเช้าทวงเย็น ผมก็ผัดแกไปเรื่อยจนแกยื่นคำขาดว่าถ้าพรุ่งนี้ไม่เอามาให้ผมก็ขนข้าวของออก ไปจากหอได้เลย ผมกลุ้มใจมาก ตระเวนหายืมเพื่อน แต่ก็ไม่มีใครมีสักคน คืนนั้นผมนอนไม่หลับก็เลยเอาหนังสือโป๊ะออกมาอ่านเล่นแก้เซ็ง อ่านไปอ่านมาก็หำลุกก็เลยสาวว่าวไปด้วยแล้วจินตนาการว่าได้เย็ดสาวใหญ่เจ้า ของหอ กำลังเสียวได้ที่ถึงกับคราง … “ซี๊ด..มาลีนี...จ๋า..ขอเย็ดหน่อยนะ” ทันใดนั้นมีเสียงเรียกที่ทำให้ผมช็อคแทบหัวใจวาย เมื่อมีเสียงเรียกแบบดุ ๆ ....”เอก!!!” อาจารย์มาลินีนั่นเอง แกเข้ามาในห้องตอนไหน ผมไม่รู้ตัวเลย คงเป็นผมแค่กดล็อคประตูห้อง แต่ไม่ได้ลงกลอน ขณะที่อาจารย์แกมีกุญแจสำรองอยู่แล้วก็เลยเปิดเข้ามาได้ไม่ยาก ผมได้แต่ตกตะลึง แกก็ตกตะลึงจนตาค้าง ควยผมยังลุกเด่อยู่เลย ผมอายมากแต่ก็เรียกสติกลับคืนได้แล้วรีบไปเอาผ้าเช็ดตัวมานุ่งแล้วถามแกไป ว่า "อาจารย์มีธุระอะไรหรือครับ".... แกบอกว่าจะมาทวงค่าห้องพักจากเธอน่ะสิ” ผมตอบว่า "ผมยังติดต่อเพื่อนร่วมห้องไม่ได้เลย ขอเวลาผมอีกสักหน่อยเถอะครับ คิดว่าอีก 2-3 วันเขาคงกลับจากเล่นดนตรีแล้วคงมีเงินจ่ายค่าห้องให้อาจารย์" อาจารย์มาลินีนิ่งอึ้งไปพักหนึ่งแล้วแกก็ก้มหน้าพูดขึ้นมาว่า "เมื่อกี้เธอเอ่ยชื่อฉันใช่ไหม" ไม่รู้แกมาไม้ไหน ผมได้แต่อ้าปากค้างกระอึกกระอักตอบไม่ถูก อาจารย์มาลินียิ้มหวานตาเยิ้ม ”เธอไม่จ่ายค่าห้องก็ได้ แต่ทำอะไรให้ฉันสักหน่อยได้ไหม“ ผมดีใจมากก็เลยบอกว่า "อะไรครับ ผมยินดีทำให้อาจารย์ทุกอย่างขอให้อาจารย์บอกมาก็แล้วกัน" อาจารย์มาลินีตอบแบบอาย ๆ ว่า "ช่วยทำให้ครูมีความสุขหน่อยซิ ครูห่างเรื่องนี้นานแล้ว เห็นควยใหญ่ของเธอแล้วรู้สึกเงี่ยน" ผมได้แต่อึ้ง แต่ในใจนั้นตื่นเต้นมาก เพราะหลายครั้งที่ผมชักว่าวจะต้องนึกถึงหุ่นของอาจารย์มาลินีทุกที ด้วยรูปร่างที่สูงใหญ่อวบอัด และขาวราวกับหยวกกล้วยของแกทำให้ผมคลั่งไคล้มาก ผมจึงไม่รอช้ารีบเดินไปปิดประตูลงกลอนแล้วดึงแกมากอดพร้อมกับหอมที่ซอกคอ แล้วไซ้ไปทั่วตั้งแต่ใบหน้า ติ่งหู ซอกคอ จากนั้นก็ไปประกบปาก อาจารย์ได้แต่ครางอู้อี้ ส่วนมือซ้ายของผมอ้อมไปบี้สะโพกผายของแกที่กะว่าประมาณ 40 นิ้วเห็นจะได้ ขณะที่มือซ้ายก็บีบนมที่ใหญ่จนคล้อยของแก ผมบดปากและบี้หัวนม แกดูดปากตอบอยางเมามันพร้อมแอ่นตะโพกมาด้านหน้า บดโคกหีแกเสียดสีกับควยผมไปมา ผมบี้หัวนมแกจนมันมือ แกก็แอ่นอกโตรับและครางเบา ๆ “ซี้ด...ซี้ด...” ผมค่อยปลดกระดุมเสื้อข้าราชการสีกากีของแกออกทีละเม็ดจนหมด ผมเห็นบราเซียร์ตัวใหญ่ที่ห่อหุ้มหน้าอกที่อวบใหญ่ของแก ซึ่งเป็นก้อนเนื้อที่ขาวน่าหลงใหลมาก ๆ ผมกลืนน้ำลายอย่างฝืดคอ จากนั้นก็รีบปลดตาขอทางด้านหลังออก นมก้อนโตก็หลุดมาอวดสายตาผม “โอ้โห เต้าของอาจารย์ใหญ่มากครับ หัวนมน่าดูดจังเลย” ผมอุทานด้วยความตื่นตาตื่นใจ ส่วนป้านนมนั้นเป็นสีน้ำตาลค่อนข้างโตเล็กน้อย หัวนมแม้จะไม่สีชมพูเหมือน ๆ สาว ๆ เพราะแกอายุเกือบ 50 ปีแล้ว แต่ก็ชูชันและแข็งเป็นไตน่าดูดน่าเลียมาก ผมรีบงับทันที ปลายลิ้นเริ่มทำงานของมันทันที แกสะดุ้งเบาๆ พร้อมกับคราง "ซี๊ด....เอกจ๋า..ฉันเสียวจังเลย อย่าทรมานครูนักเลย จะทำอะไรก็ทำเถอะ " ตอนนี้ผมต้นหลักได้แล้ว ตั้งใจจะแสดงฝีมือเย็ดให้สมใจอยาก ผมดันตัวแกลงไปนอนบนที่นอน แล้วก็ไซร้ไปทั่วตั้งแต่ซอกคอลงมาที่หน้าอกอันอวบอัด ลงมาถึงหน้าท้อง แล้วผมก็ค่อย ๆ รูดซิบกระโปรงแกออกไปจนเหลือเพียงบิกินี่สีชมพู ผมเอาจมูกไปสูดดมตรงกลางหว่างขาของแก แผ่นหีแคมใหญ่นูนเต็มกางเกงใน ผมได้กลิ่นหอมแปลก ๆ โชยมา สร้างความกระสันให้ผมอย่างมาก แกบิดตัวหนีไม่ให้ผมจูบโคกหีแก “อย่า..เอกจ๋า...มันสกปรก” ผมไม่พูดอะไร ขืนตัวอาจารย์มาลินีจนสำหรับ ยอมให้ผมจูบโคกหีโดยดี พร้อมบิดตัวด้วยความเสียวซ่าน “อุ๊ย..อุ๊ย..ซี้ด...ซี้ด...สะ...สะ...เสียวหี...เอกจ๋า..ช่วยพี่ด้วย” สำหรับผ้าเช็ดตัวที่ห่อหุ้มร่างกายของผมนั้นหลุดไปตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ ผมเอาจมูกและลิ้นลงไปคลึงเคล้นที่จิ๋ม เอาลิ้นดุนเลียไปตามร่องพร้อมขยี้ปลายลิ้นตรงเม็ดแตดใหญ่ของอาจารย์ทั้งที่ ยังไม่ได้ถอดกางเกงในออกมา ดูแกเสียวมากจนตัวสั่น ผมให้แกนอนบนเตียงแล้วเอาขาพาดห้อยลงมาที่พื้น ส่วนตัวผมนั่งแทรกกลางที่หว่างขาแก มือผมค่อย ๆ รูดบิกินี่ของแกออก โดยแกแอ่นตะโพกอำนวยความสะดวก แล้วผมต้องตะลึงอีกครั้งเมื่อนาผืนน้อยของแกโผล่ออกมาอวดโฉม มันไม่เล็กเลย คิดว่าหีผืนนี้โอ่โถงมาก มีหญ้าสีดำปกคลุมอยู่ทั่ว แต่อยู่อย่างเป็นระเบียบ “อย่ามองนานซิคะ ครูอาย” แกเอามือปิดโคกหีอย่างเอียงอาย ผมเอามือแกออกแล้วบอกแกอย่างชื่นชม “ไม่น่าเชื่อหีของอาจารย์จะสวยอย่างนี้” แกเอามือออกเปิดโคกหีให้ผมชมอย่างเต็มตาพร้อมอ้าให้เห็นน้ำเงี่ยนที่เยิ้ม วาววับ “ของครูตอนนี้ไม่ค่อยสวยเหมือนตอนสาว ๆ ” “ตอนนี้ก็ยังสวยอยู่ครับเป็นพูใหญ่น่าเล่นจังเลย” “น่าอะไรคะเอกจ๋า พูดมาตรง ๆ ก็ได้พี่ชอบ ได้ยินคำหีควยแล้วมันเสียวดี..พูดใหม่ซิคะหีพี่น่าทำอะไร” “หีครูน่าเย็ดมากเลยครับ” ผมพูดพร้อมเอาปลายนิ้วสะกิดเม็ดแตดเบา ๆ ครูสาวสายแอ่นหีให้ผมเต็มที่ สองมือเกาะไหล่ผม สูดปากด้วยความเสียว “ซี้ดดดด. .. ก็อย่าช้าซิคะ ครูเงี่ยน” ผมไม่รอช้ารีบเอามือแหวกดูซิว่าหีแห่งนี้มีรอยใช้งานไปมากน้อยแค่ไหนแล้ว ก็พบว่ามันยังปิดสนิทดี อาจเป็นเพราะแกห่างเหินเรื่องนี้มานานหลายปี ถึงแม้จะผ่านการมีบุตรมาแล้ว 1 คนแต่สภาพยังดีอยู่ หีครูนลินีมันโหนกนูนเหลือเกิน ยังกับหลังรถโฟล์กเลยครับ แถมขนหมอยยังเบาบาง ยิ่งมองเห็นความโหนกนูนได้ถนัดตา “โคกหีครูสวยจังเลยครับ...น่าเลียน่าเย็ดเหลือเกิน...” ครูนลินีมองผมด้วยสายตาเยิ้มหวาน “เรียกพี่ซิคะ จะทำยังไงก็ทำเร็วเข้าเถอะ...อย่ามัวพูดอยู่เลย...ครู..อุ๊ย..พี่นี ...เงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้ว...” ผมจูบโคกหี ลากลิ้นเลียตามร่องแคม แล้วค่อยๆ เอานิ้วแหวกแคมหีออก จนปากร่องอ้าออกเห็นรูหีแยกกว้างออกอย่างง่ายดาย เมือกเสียวไหลออกมาเป็นทาง ผมรีบเอาลิ้นตวัดเลียเมือกเสียวเข้าปากก่อนที่มันจะไหลลงพื้นด้วยความ เสียดาย ร่างครูนลินีถึงกับสะท้านเฮือก กระดกร่องหีกระแทกหน้าผมอีกที ปากก็ร้องครวญครางเสียงดังระงมลั่นห้อง “เอกจ๋า...เอาลิ้นแยงเข้ารูเลยสิจ๊ะ...พี่อยากเสียวมากกว่านี้...เอกควาน ลิ้นในรูแล้วดูดเม็ดให้พี่ด้วย...โอวววว...อย่างนั้นแหละ...ดีจริงๆ ...ซี๊ดดดดดด...” “พี่ให้ผมเอาลิ้นควานที่ไหนครับพูดให้ชัดซิครับ ผมฟังแล้วมีอารมณ์” “พี่ให้เอกเลีย รูหี ให้พี่ด้วย เลีย แตะ..แตะ..แตด ให้พี่ด้วย..ซี้ด...ซี้ด..” ผมได้ยินคำว่าหีคำว่าแตดก็ยิ่งเงี่ยน เอาลิ้นเซาะร่องนาผืนนั้นเบา ๆ แล้วเกร็งลิ้นเย็ดรูหีด้วยความเมามัน น้ำเงี่ยนไหลออกมาจนในร่องหีเป็นเงาวับ ครูมาลินีนอนบิดกายไปมาปากก็ครางด้วยความเสียว "อูย...เสียวมากเลย น้องจ๋าพี่เสียวหีจังเลย โอย.....เสียวจะขาดใจแล้ว....” " ผมละเลงลิ้นอย่างสุดฝีมือตามแบบที่เคยอ่านมาจากหนังสือและจากที่เคยทำกับแฟน สาวมา 2-3 ครั้ง ขณะที่มือซ้ายของผมก็เอื้อมไปบีบนมอันอวบใหญ่ของแก ส่วนมือขวาก็แทงเข้าไปใน หลืบรูของแกหนัก ๆ จนแกต้องบิดตัวไปมาด้วยความทรมาน กลิ่นน้ำหอมฝรั่งเศส ผสมกับกลิ่นคาวของเมือกเสียว ยั่วยวนอารมณ์ผมดีเหลือเกิน “พ..พ..พี่..ส...ส...เสียวเหลือเกิน อยากถูกเลียหี ดูดแตด มานาน....ซี๊ด...อูยยย....โอว...เอกจ๋า...ขบเม็ดแตดให้พี่ด้วย...อย่างนั้น แหละ ...อูยเสียวแตดจังเลย...เอกจ๋า...” ไม่ต้องบอกผมก็อยากทำอยู่แล้วครับ ผมแยงลิ้นพรวดเข้าไปในรูหีครูนลินี แล้วตวัดลิ้นควานไปรอบรูถี่ยิบ ดูดเม็ดแตดอย่างอร่อยปาก จนพี่นีแอ่นเอวขึ้นส่ายร่อน กระดกเอวกระแทกหน้ากับปากผม สองขาแกหนีบหัวผมแน่น สองมือกดหัวผมลงไปอัดกับร่องหี จนแทบจะจมหายเข้าไปข้างใน ถ้ามันเข้าไปได้แกคงอยากให้มันเข้าไปหละครับ “โอยยยย...เอกจ๋า...อูยยยย...ทำไมเลียเก่งอย่างนี้...เสียวดีจังเลย ...ซี๊ดดดดด...อูยยยย...ต้องเลียหีเลียแตดให้พี่ทุกวันเลยนะ...โอยยยย ...เสียวอะไรอย่างนี้...ซี๊ดดดดดด...น้ำหีจะแตกแล้ว” ผมพูดไม่ออกเลยครับ ทั้งหน้าทั้งปากผมโดนร่องหีพี่นีถูขึ้นถูลงเต็มไปหมด เมือกเสียวแกเปียกหน้าผมจนเยิ้ม แต่ก็อร่อยดีครับ "ซี๊ด....เลย...ซี๊ดดดดด...อูยยยย...เอกจ๋า.... ผัวจ๋า.....พี่เสียวทนไม่ไหวแล้ว น้ำหีพี่จะออกแล้ว ว้าย....ผัวจ๋า...ช่วยเมียด้วย...น้ำหีเมียแตกแล้ว “ ผมเร่งมืออีกพักนึงร่างของแกก็กระตุกเบาๆ หน้าของแกเชิดขึ้นและตาค้าง แสดงว่าแกเสร็จไปแล้ว จากเพลงลิ้นของผมปล่อยมาเลย ”ปล่อยออกมาเลย...เมียจ๋าผัวจะดูดน้ำหีเมืยให้หมดเลย ...น้ำหีเมียอร่อยจังเลย ” ผมดึงตัวไปนอนคู่กับแก ครูนลินี ประคองใบหน้าผมด้วยความประทับใจ ยิ้มอย่างมีความสุข เอามือป้ายเช็ดน้ำเเงี่ยนของแกบนใบหน้าผม “ดูซิหน้าเธอเปื้อนน้ำหีพี่หมดเลย” แล้วแกเอามือไปจับควยผมที่แข็งโด่อยู่นานแล้ว “โอ้โห ...ควยเอกใหญ่จังเลย” แกเริ่มรูดลำควยอย่างมันมือ “อูย.....ครูครับอย่ากระทอกควย...” “พูดใหม่นะไม่งั้นเมียรูดควยให้น้ำออก” ผมกลัวคำขู่ปนยิ้มของแก รีบบอกอย่างอารมณ์ดี “เมียจ๋า...อย่ารูดควยผัว ...มันเสียวเดี๋ยวน้ำมันจะออก ผัวอยากให้ออกในรูหี” ครูนลินียิ้มหวานอย่างสาววัยรุ่น “เอาซิจ๊ะหีเมียก็อยากกินควยเหมือน แต่..เอกเบา ๆ ก่อนนะ เมียกลัวหีพัง” ผมพลิกตัวอยู่บนครูนลินี จูบปากแก แกอ้าปากรอรับแลกลิ้นอย่างเร่าร้อน และผมไม่รอช้ารีบจับเจ้ามังกรตัวอวบหัวบานขนาดเกือบเจ็ดนิ้วจ่อเข้ารูสวาท ของแกที่มีน้ำเสียวเปียกเยิ้มเหมือนเป็นการเชื้อเชิญให้เข้าไปทักทายทันที ครูมาลินีอ้าขารอรับควยอย่างคนรู้งาน ผมค่อย ๆ กดควยลงไปเบา ๆ มันเข้าไปได้ค่อนข้างยากแม้มีน้ำเงี่ยนเยิ้มเป็นเงาวาวเต็มหี “อูยยยย...โอยยยย...หัวควยบานคับรูหีพี่เหลือเกินเอกจ๋า...ซี๊ดดดด...เสียว ววว...โอยยยย...เข้าลึกดีจริงๆ...อูยยยยยย...” ครูนลินีตัวสั่นเทิ้ม กรงเล็บของแกจิกที่หลังของผมอย่างแรง แต่ผมไม่สนใจเดินหน้าสาวช้า ๆ "ผัวขา...ค่อย ๆ เย็ดหีเมียนะคะ....อูย...หีมันตึง แน่นรูไปหมด...อูยควยจ๋า....หีเสียว....ดันควยค่อย ๆ นะ หีเสียว...เสียวจังเลย ...เอกจ๋า....เสียวควยไหมคะ....หีเมียเย็ดมันไหมคะ...” “ซี้ด...ซี้ด...เมียจ๋า...หีเมียดูดควยผัว...เสียวควย..” “ควยของผัวคับหีเมีย อย่าเพิ่งดันแรง ๆ หีนะ... อูย....อูย...หีไม่ได้ใช้งานนาน ๆ มันเจ็บ" ผมซอยช้า ๆ เนิบ ๆ สายตาของผมกับของอาจารย์ก็ประสานกัน เราไม่เอื้อนเอ่ยวาจาต่อกัน เพราะช่วงนั้นเราทั้งคู่ต่างก็ตกอยู่ให้ห้วงของความสุขและความเสียวจนสุด ซึ้ง ผมก้มลงกระซิบที่ข้างหูแก “ซี้ด...ไม่น่าเชื่อหีขเมีย ยังฟิตขนาดนี้ มันตอดควยผัวใหญ่เลย…อูย...ซีด....มันส์ควยจังเลย” ครูมาลินียิ้มอย่างมีความสุข “หีของพี่เย็ดมันส์จริง ๆ นะ อย่าหลอกให้พี่ดีใจนะ…เย็ดหีเมียเลย...ผัวจ๋า...ซีด...อูย...เย็ดให้หีแหกไป เลย.....แรง..ง..ง.. อีก..ก..ก” ผู้หญิงไม่มีอะไรมากหรอกถ้าถูกชมว่าหีดีหีแน่นก็ดีใจแตดสั่น หีที่แน่นคับและตอดควยแน่นตลอดลำอย่างนี้ ถูกใจผมมากเลยครับ ผมชมแกตามความเป็นจริง ทีแรกผมคิดว่ารูหีครูนลินีคงจะหลวม แต่ก็คิดผิดครับ พอหัวบานผลุบเข้าไป ร่องรูก็บีบกระชับรัดท่อนควยแน่นตึ๊บ แถมตอดถี่ยิบ มันเสียวยิ่งกว่าร่องรูสาวๆ อีกครับ “โอวววว...เมียขมิบหี..ตอดดีจังเลย...เสียวกว่าเย็ดหีสาวๆ อีกครับ...อูยยยย...ซี๊ดดดด...มันควยจังเลย” ผมกระเด้าควยซอยอย่างเต็มที่ กระแทกไม่ยั้งเอว ครูนลินีก็แอ่นหีเด้งสวนอย่างไม่ยอมแพ้ ไม่กลัวหีควยพังกันเลยครับ หีครูนลินีซอยมันส์จริงๆ ครับ ยิ่งครูนลินีคอยเด้งเอวแอ่นร่องหีให้ด้วย ผมกระแทกอย่างบ้าคลั่งสุดๆ เลยครับ “โอวววว...โอยยยย...เอกจ๋า...ทำไมเย็ดมันส์อย่างนี้...อูยยยย...แรงๆ อีกจ๊ะ...เมียชอบแรงๆ...มันสะใจพี่ดีเหลือเกินเอกจ๋า....ผัวจ๋า ...ซี๊ดดดดดด...” “ได้ครับพี่...รูหีพี่ก็กระแทกมันส์จริงๆ...โอยยยย...ซี๊ดดดดด...อู วววววว....” ผมว่ากระแทกแรงแล้วนะครับ แต่มันยังไม่สะใจแกอีกครับ อย่างนี้ต้องเล่นท่านี้แล้วครับ ผมจับขาแกชูขึ้นทั้งสองข้าง จับปลายเท้าเอาไว้ แล้วกางออกกว้างสุดๆ แคมหีอ้าออกกว้างมองเห็นติ่งแตดแข็งเป็นเม็ด ผมสาวเอวกระแทกท่อนควยลงไปอย่างรุนแรง หนอกควยผมกระแทกโคกหีครูนลินีพั่บๆๆๆ จนร่างครูนลินีสั่นสะท้าน แกรีบเอามือขยุ้มผ้าปูที่นอนจนแน่น สะบัดหัวไปมา หน้าตาเหยเก ปากแกก็ครวญครางดังระงมไปทั่วห้อง “โอยยยย...เอกจ๋า...กระแทกแรงดีจัง...พี่จะไม่ไหวอีกแล้ว...โอยยยย ...ซี๊ดดดด...แรงๆ อีก...หนักๆ เลยพี่ชอบ...อูยยยย...ไม่ไหวแล้วววว...มันจะแตกอีกแล้ว…โอยยยย...อูยยยย ...อาาาา…ซี๊ดดดดดด...” ครูนลินีแอ่นเอวค้างลอยสุดขีด ร่างกระตุกเฮือกกระแทกท่อนควยผมสี่ห้าครั้ง แล้วก็ทิ้งตัวฟุบลงไป ผมยังไม่เสร็จจึงรวบขาแกมาพาดบ่าผมทั้งสองข้าง แล้วดันตัวโน้มลงไปจนหัวเข่าติดเต้านมแก แล้วให้แกจับตรงข้อพับหัวเข่าเอาไว้ ผมก้มมองข้างล่าง ผมตกตะลึงเลยครับ ไม่อยากเชื่อสายตาตัวเอง ก็แคมหีครูนลินีที่กำลังคาบท่อนควยผมสิครับ มันอวบอูมออกมามากเหลือเกิน เนื้อในแดงแจ๋ปลิ้นออกมาข้างนอกเลย ผมลองเอานิ้วไปกรีดตามซอกหลืบและรอยแยก พี่นลินีถึงกับสูดปากดังเลยครับ “อูยยยย...เอกจ๋า...อย่าทรมานพี่เลย...ใจจะขาดอยู่แล้ว...เอกจ๋า...พี่ เงี่ยนอีกแล้วรีบๆ เย็ดซิคะ...” ผมค่อยๆ ชักท่อนควยออก แค่นี้ครูนลินีก็ซี๊ดแล้วครับ ผมชักออกจนเกือบสุด แล้วกระแทกลงไปอย่างแรง ครูนลินีถึงกับกรีดร้องเสียงหลงเหมือนสาวๆ ที่เพิ่งโดนเย็ดเป็นครั้งแรกอย่างนั้นแหละครับ ผมไม่สนแล้วครับ ควยผมเกร็งจนเต็มที่ เพราะว่าแข็งมานานเป็นชั่วโมงแล้ว อยากให้น้ำแตกสักทีครับ ผมเอามือยันพื้นเอาไว้ แล้วซอยเอากระแทกท่อนควยอย่างไม่มียั้งเอว เสียงมันหนักแน่นดีเหลือเกิน ปั๊กๆๆๆ เมือกเสียวครูนลินีกระฉอกทะลักล้นออกมาเสียงดังแฉะๆ สีหน้าแกบ่งบอกถึงความเสียวสุดขีด ผมเองก็เสียวไม่แพ้กัน “อูยยยย...เอกพี่ไม่ไหวแล้ว...ซี๊ดดดด...พี่เมื่อยเหลือเกิน...ปวดขาไปหมด แล้วเอกจ๋า...โอยยยย...อูยยยยยย...” “รอแป๊บเดียวพี่...ผมจวนออกแล้ว...อูยยยย...น้ำเงี่ยนมันมาจ่อที่หัวควยแล้ว ครับพี่...โอยยยย...โอวววว...กลั้นไม่ไหวแล้วพี่...จะแตกแล้วววว...โอยยยย ...แตก...แตกแล้วววว...โอวววววว...” มันเสียวสุดๆ แล้วครับ ผมเร่งท่อนควยอย่างไม่ยั้ง กระแทกขึ้นลงสุดๆ สุดท้ายเขื่อนผมก็พังทลายพร้อม ๆ รูหีครูนลินีขมิบตุ๊บๆๆ จนน้ำเงี่ยนผมพุ่งกระฉูดเต็มรูหี ครูนลินีขมิบหีดูดน้ำเงี่ยนผม สองแขนโอบกอบผมไว้ “อย่าเพิ่งเอาออก ให้หีเมียดูดน้ำควยอิ่มก่อน อูย... เสียวหี...พ...พี่...เสียวหีอีกแล้ว..ผัวขา” น้ำควยผมออกจนหมดลำท่อนควย มันโล่งสบายตัวมากเลยครับ ผมค่อยๆ ดึงท่อนควยออกมา น้ำเงี่ยนสีขาวขุ่นๆ ล้นทะลักออกมามากมาย ครูมาลินีนอนหลับตาพริ้มหอบตัวโยน เม็ดเหงื่อผุดเต็มใบหน้าและไรผม ผมลุกขึ้นเดินควยโทงเทง ไปดึงกระดาษทิชชู่มาบรรจงซับเหงื่อ ครูมาลินีลืมตาขึ้นแล้วดึงหน้าผมไปจูบปากแลกลิ้นกันครู่หนึ่ง จากนั้นแกบอกว่า “เธอรู้ไหม เมียไม่มีมีความสุขอย่างนี้มานานแล้ว เธอน่ารักมาเลย รู้จักเอาใจเมียแถมเย็ดก็เก่ง ผัวคนก่อนยังเย็ดไม่มันเท่าเอกเลย ต่อไปนี้เมียจะมาให้ผัวเย็ดทุกวันเลย ผัวควยใหญ่ถูกใจ ทำเอาเมียแทบขาดใจเลยรู้ไหม " ครูนลินีเรียกตัวเองว่า”พี่”แบบ

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
ดูเหมือนว่าวัยเราไม่ห่างกันมาก ผมเอาฝ่ามือคลึงโหนกหีแกเป็นการยืนยันและบอกแกว่า “หีพี่ยังฟิตเหมือนสาว ๆ เลย ผมเย็ดพี่ได้ทุกวันอยู่แล้ว” ขณะพูดไปหีแกก็ตอดขมิบรีดน้ำควยสีขาวขุ่นของผมออกมาไหลตามร่องหี เห็นให้ความรู้สึกซะมัด ผมเป็นคนเย็ดทนและควยแข็งเร็ว รู้สึกเสียวหัวควย มันจึงเริ่มตื่นตัวอีกครั้ง เลยเอาควยออกมาให้แกรูดเล่น “อุ๊ย อยากเย็ดพี่อีกแล้วเหรอ พี่ยังไม่หายเหนื่อยเลย” แกพูดไปเอามือรูดควยผมไป ควยผมก็เริ่มตื่นอีกครั้ง แต่ก็อดใจไว้ให้อาจารย์นลินีหายเหนื่อยแล้วจะเย็ดให้หนำใจ เลยนอนบี้นมขยี้แตดแกเล่นไปเรื่อย จนแกเริ่มเงี่ยนอีกครั้ง นอนกระสับกระส่ายตะแคงตัวเอาแอ่นนมใหญ่มาให้ผมดูด ริมฝีปากกระซิบข้างหูผม “คราวนี้พี่จะขึ้นเย็ดเธอเอง ไม่งั้นหีพี่พังหมด" แล้วแกก็พลิกตัวขึ้นมาทับผม อาจารย์ขึ้นคร่อมบนตัวผม แต่อยากให้แกติดใจแล้วมาให้ผมเย็ดบ่อย ๆ ผมเอายกตะโพกแกแล้วดันมาข้างหน้า แกคงรู้ว่าผมจะทำอะไร บอกเบา ๆ “น่าเกลียดนะคะ” “ผมชอบหีพี่นีครับ มันสวยแล้วน้ำหงี่หอมหวานด้วย ขอผมเลียหีอีกทีนะ” แกยิ้มอย่างชอบใจและยอมตามผมเพราะอยากเสียวหี “ไม่ให้เสียเปรียบนะคะเมีย จะดูดควยให้ผัว” แล้วแกพลิกตัวลงด้านล่าง กระดกหีขึ้นพอดีปากผม หน้าแกพอดีกับควยผม แกจับกระดอใหญ่ของผมตั้งขึ้น เริ่มเลียจากหัวประประธานแล้วไปไปตามลำควย แกดูดอย่างอร่อยและไล้ลิ้นไปตามลำควยอย่างคนที่มีความชำนาญ ผมเองใช้นิ้วแหวกแคมแกออก เผยให้เห็นข้างในแดงกล่ำมีน้ำเงี่ยนเยิ้มราวจะหยดใส่ปากผม ผมเกร็งลิ้นกวาดทั้งร่องหีแก ร่องหีก็ขมิบเข้าด้วยความเสียว ต่างคนต่างดูดให้กันและกันสักพักหนึ่ง ผมถอนหน้าออกจากหอยแกแล้วบอกว่า “เมียดูดควยเก่งจัง ตอนนี้ผัวเงี่ยนแล้ว ช่วยเย็ดผัวหน่อย” แกยิ้มหวานอย่างพึงพอใจ ค่อยลุกขึ้นแล้วนั่งคร่อมจับกระดอให้ตรงหี แกค่อย ๆ จับมังกรของผมจ่อที่รูสวาทของแกแล้วก็กดลงมาเบา ๆ “อูย....เจ็บหี...คนบ้าควยยังควยม้า” แกบ่นไปขยับหีขึ้นลงหลายครั้งจนผมชักรำคาญ ผมจึงเด้งสวนจังหวะที่ครูนลินีเอาหีรูดลง แกร้องดังลั่นว่า "อุ๊ย....เล่นบ้า ๆ ควยใหญ่ยาวอย่างนี้ เดี๋ยวมดลูกเมียพังหมด... คอยดูนะจะขย่มให้ตอหักเลย แกล้งกันดีนัก" ผมบอกว่า "เอาเลยครับพี่ ผัวตั้งควยรอหีเมียอยู่ เย็ดเต็มที่เลยเมียจ๋า เอาให้เต็มที่ " ครูมาลินีเริ่มทำหน้าที่จ๊อกกี้ควบอาชาอย่างเต็มที่ แกทั้งโยกทั้งคลึงทั้งบดทั้งขยี้จนผมเกร็งไปทั้งตัว ขณะที่แกขย่มไปนั้นหน้าอกที่ใหญ่จนคล้อยและขาวอวบของแกก็กระเพื่อมไปมา จนผมข่มอดใจไม่อยู่ต้องเอื้อมเอามือไปบีบเคล้นอย่างเมามัน พี่นลินีจับควยผมตั้งตรงแล้วอ้าขาค่อย ๆ ครอบหีลง ราวกับว่ากลัวหีจะฉีกเพราะความใหญ่ของควยผม “ขย่มลงมาเลยครับพี่...อูวววววว...หีพี่ดูดควยแน่นดีจัง” พี่นลินีชื่นชอบกับคำชมของผมก้มลงมาดูดปากกัน สักพักเอวก็เริ่มขยับขึ้นลงช้าๆ กลีบแคมบีบรัดรูดลำควยเข้าออกเสียวดีเหลือเกิน ผมเด้งเอวกระแทกเสยขึ้นไปอย่างแรงปั๊กๆๆ ตัวครูนลินีเกือบหล่นจากตัวผมเลย แกเลยเอามือยันอกผมเอาไว้ แล้วตามด้วยการควบโขยก ทิ้งตัวขย่มท่อนควยผมอย่างเอาเป็นเอาตาย จนเสียงเนื้อกระแทกเนื้อดังพั่บๆ เสียงเตียงลั่นดังเอี๊ยดๆ เต้านมกวัดแกว่งไปมาอยู่ตรงหน้า ผมเลยผงกหัวขึ้นอ้าปากงับหัวนมแล้วดูดเลียรอบๆ ป้านหัวนมสลับกันทั้งสองข้าง แกยกมือขึ้นบีบเต้านมให้ผมดูดอย่างอร่อยมากเลยครับ เอวก็ขย่มอย่างไม่ยั้งเช่นกัน “โอยยยย...เอกจ๋า...ซี๊ดดดด...เอก...พี่เสียวเหลือเกิน...อูยยยย...ควยเธอ ขย่มมันส์จริงๆ...เอกจ๋า...โอวววว...พี่น่าจะให้เธอมาเย่อแก้เหงาตั้งนาน แล้ว...ซี๊ดดดดดด...” ครูนลินีขย่มอย่างไม่หยุด ปากก็ครวญครางดังเป็นว่าเล่น ผมเลยเอื้อมมือไปจับก้นงามๆ ของแกแล้วดึงให้มันลงมากระแทกท่อนควยให้แรงขึ้นเป็นสองเท่า สะใจผมและครูนลินีเหลือเกินหละครับ แล้วแกก็ค่อยๆ ทรงตัวขึ้น ลุกขึ้นมานั่ง หันหลังให้ผม ผมรู้หน้าที่ดีว่าต้องทำอะไรครับ ผมยื่นมือไปเกาะเอวแกแล้วเด้งเสยท่อนควยซอยอัดใส่รูหีอย่างถี่ยิบ จนตัวแกสั่นสะท้านไปทั้งตัวเลย รูหีก็ขมิบตอดรัดลำควยผมอย่างแรง ตัวแกเองบิดตัวไปมาสะบัดหัวจนผมยุ่งพันกันไปหมด สูดปากเป่าปากพัลวัน มือก็บีบเคล้นเต้านมตัวเองอย่างหนัก “อูยยยย…เร็วๆ เลยเอกจ๋า...พี่จะไม่ไหวแล้ว...ซี๊ดดดด...ช่วยพี่ด้วยเอก...น้ำใกล้จะแตก แล้ว...อูยยยย...อย่างนั้นแหละ...ซี๊ดดดด...ไม่ไหวแล้ว...โอยยยย...แตกแล้ว ววว...โอยยยย...ซี๊ดดดดดด...” ผมเร่งเสยซอยอย่างถี่ยิบจนร่างครูนลินีเกร็งไปทั้งตัวเลยครับ รูหีขมิบรัดท่อนควย “ผัวเมียเมื่อยแล้วคะ หีเมียร้อนแล้วละ...” แกก็ล้มตัวลงบนบนฟูก ผมก็นอนทับตัวแกทั้งควยยังคารูหี ผมเองก็ชักเหนื่อยเหมือนกัน นอนทับแกพักเอาแรง ที่หว่างขาครูนลินีมีน้ำเสียวเป็นฟองขาวเพราะท่อนควยกับกลีบแคม มันไหลออกมาเปรอะผ้าปูที่นอนเป็นดวง “ซี๊ดดดด...รีบๆ กระแทกต่อสิเอก...อูยยยย...พี่หายเหนื่อยแล้ว ...โอ๊ะ...โอยยย...อย่างนั้นแหละจ้ะ...แรงๆ เลยเอกจ๋า...อูยยย...” แกขย่มไปสัก 10 นาทีผมก็เริ่มไม่ไหวจึงบอกแกว่า "ครูครับผมทนไม่ไหวแล้วนะ ผมจะเสร็จแล้ว" ...."เหรอจ๊ะที่รัก เมียก็กำลังจะเสร็จเหมือนกัน" แกขย่มเต็มที่จนเฮือกสุดท้าย น้ำของผมก็ฉีดเข้าไปในรูสวาทของแกอย่างเนืองนอง ขณะที่แกเองก็มีน้ำทะลักออกมาอย่างมากเหมือนกับฉี่แตกเลย จนที่นอนผมเปียกไปหมด เราเข้าเส้นชัยพร้อมกันทั้งคู่ อาจารย์พลิกตัวมานอนแนบอกผม มือไล้หัวนมผมเล่นเบา ๆ "พี่มีความสุขจังเลย เหนื่อยแต่ก็มีความสุข เมียจะมาให้เย็ดบ่อย ๆ นะคะ" ผมตอบไปอย่างไม่ลังเลว่า "ได้ซิครับ ก็ตอนนี้ครูเป็นเมียผมแล้วนี่ ผมอยากจะบอกความจริงว่าก่อนหน้านี้เวลาผมชักว่าวผมจะแอบคิดถึงหุ่นของครู เสมอ". “เหรอจ๊ะ พี่ไม่เชื่อหรอก แก่อย่างพี่ยังมีหนุ่ม ๆ สนใจ"...." ก็ผมนี่ไงครับ และวันนี้ฝันผมก็เป็นจริง ได้เย็ดพี่ เวลาพี่เผลอผมชอบแอบดูนมดูตะโพกพี่ มันใหญ่ถูกใจผมมากเลย” ครูนลินียังคงเล่นหัวนมผมอยู่ ผมเลยแก้เผ็ดบี้หัวนมแกคืนบ้าง “เมียจ๋า ผัวมีความสุขมากที่ได้เย็ดพี่ แล้วพี่มีความสุขไหมจ๊ะ"...."เดี๋ยวหยิกให้เนื้อเขียวเลย บอกให้เรียกเมียก็ไม่เชื่อ เมียก็มีความสุขมากเลยคะ ต่อไปผัวต้องเอาเมียทุกวันนะ"..."ได้ซิจ๊ะ แค่ตอนนี้กระดอผัวเริ่มแข็งอีกแล้ว เรามาเย็ดต่อกันดีกว่าครับ" "อะไรกันเพิ่งเย็ดกันหยก ๆ จะเอาอีกแล้วเหรอ นี่คิดจะแกล้งคนแก่ล่ะซิ....อุ๊ย ทั้งล้วงทั้งควักหีอย่างนี้ เมียก็เงี่ยนซิคะ..... อูยยย.....เสียวหี....ผัวขา.......ซี้ด..." ผมจับแกให้พลิกนอนโก้งโค้ง แกก็พลิกตามที่ผมจัดให้โดยง่ายดาย ภาพที่ผมเห็นยิ่งทำให้ควยยิ่งลุก หีเป็นพูใหญ่สองพูประกบกัน ตะโพกขาวเนียน ไม่มีแผล จนผมอดใจไม่ไหว ก้มลงจูบตะโพกแก แล้วเลียที่พูหีลากลิ้นเลยมายังรอยตะเข็บจนไปถึงรูทวารหนัก เอาปลายลิ้นดุนเข้าไปในช่อง แกกระตุกรูตูดด้วยความเสียว “อุ๊ย..ไม่เอานะคะ น่าเกลียด มันสกปรกนะคะ” “ไม่หรอกครับผมรักเมียคนนี้ ผมชอบจูบของเมีย จูบได้ทุกส่วนเลยนะจ๊ะ” ผมไล่จูบเลียจากรูตูดลงมาถึงโคนขาด้านหลังแล้วไล่ขึ้นไปเลียประตูหลังแล้วลง ที่โคนขาอีกข้างหนึ่ง พี่นีของผมเสียวจนเห็นตุ่มขึ้นเต็มตะโพกขาวใหญ่ของแก “ผัวจ๋า เมีย..ชื่นใจจังเลยที่ผัวชอบของเมีย เมียยอมผัวทุกอย่าง ขอเพียงให้ผัวเย็ดเมีย” อาจารย์สารภาพความรู้สึกอาจเพราะอำนาจเงี่ยนกำลังครอบงำหรือเพราะรักก็ได้ ผมเลียไล่จากพูหีจนถึงแนวตะเข็บระหว่างรูตูดกับรูหีแล้วเกร็งลิ้นเย็ดเข้าไป ในรูตูดแกอย่างไม่รังเกียจ “อูย ผัวขา เมียเสียวไปหมดแล้ว อย่ามัวเลียอยู่เลย เย็ดเมียซิคะ เย็ดแบบไหนเมียยอมทุกอย่าง อย่าทรมานเมียอย่างนี้เลย” เมียสาวใหญ่ของผมโอดครวญอย่างน่าสงสาร ผมเห็นตูดขาวผ่องใหญ่ของแกแล้วอยากลองประตูหลังเลยอ้อนเมียสาวใหญ่ “เมียจ๋า” “จ๋า..ผัวขา” “ขอให้ผัวเย็ดประตูหลังนะครับ.. ผมยังไม่เคย... เห็นก้นเมียใหญ่ แล้วเงี่ยน นะคนดีของผัว” สาวใหญ่ลังเลนิดหนึ่งด้วยความไม่เคยเย็ดแผลง ๆ แบบนี้ “บ้าจังเอกเนี่ย รูหีมีก็ไม่เอาจะไปเอารูตูด” “ก็เมียหีใหญ่ตูดใหญ่ ขาวจั๊วะอย่างนี้ ใครเห็นแล้วอยากเย็ดทุกคน” ผมอ้อนเสียงหวานพร้องเลื่อนมือคลึงบนโคกใหญ่ขยี้เส้นหมอยผ่านไปยังรูหีและ นิ้วกลางเขี่ยที่รูตูด ครูนลินีเสียวปนสยิวอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน หันหน้ามายิ้มหวาน แอ่นโคกให้ผมขยี้อย่าง “จริงเหรอ เอกจ๋า..เมียน่าเย็ดทั้งหีทั้งตูด” “น่า..เมียจ๋า....คนหีดูดตูดใหญ่ ผัวรับรองถ้าเมียเจ็บผัวจะหยุดนะจ๊ะ...เมียจ๋า” ผมอ้อนเสียงหวาน ในขณะเดียวกันเอานิ้วเขี่ยปากรูตูดเบา ๆ ครูสาวใหญ่เสียววูบวาบที่ปากประตูหลัง ขมิบตูดอย่างลืมตัวดูดนิ้วผมแน่น เอกเลยความนิ้วเข้าลึกเข้าไปอีก “ซี้ด ผัวจ๋า เมียเสียวตูด เมียก็ไม่เคยให้ใครเล่นตูด ต้องทำเบา ๆ ก่อนนะ เมียเคยแต่ในหนังเอ็กซ์ ผัวเย็ดเบา ๆ ก่อนนะ พ่อควยม้า” ผมรีบลุกขึ้นจับสาวใหญ่นอกโก่งก้นขึ้น เอามือแบะแก้มก้นมันทำให้ลิ้นของผมมันชอนเข้าแตะปากรูประตูหลังของครูนลินี ได้อย่างถนัด ทำเอาครูนลินีซ่านสยิวมากขึ้นขึ้นมาจนสั่นระริกไปทั้งตัวและส่ายบั้นท้ายไป มาอย่างระงับไม่อยู่ “ ผัวจ๋าพี่..ส..เสียว พี่...ยอมแล้ว จะเย็ดประตูหน้าประตูหลังพี่ยอมเอกแล้ว” เอกจัดแจงจดจ่อปลายท่อนลำเกลี่ยกับปากทวารแล้วค่อยๆ กดควยอย่างช้าๆ ครูนลินี ก็รู้สึกเจ็บปวดปนเสียวอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน เมื่อส่วนหัวของเขามันชำแรกผ่านปากรูหูรูดที่ขมิบมิบๆเข้าไป ผมเสียวหัวควย “ซี๊ด.....อูย....รูตูดพี่ดูดควยผมแน่นจังเลย ...เมียจ๋า...ผัวเสียวควย...อูย...เสียวจริง ๆ ๆ” พอครูนลินีสูดปากเพราะยังเจ็บ เขาก็หยุดคาไว้ก่อนแค่หัวหยักแล้วเปลี่ยนกลยุทธโดยหันมาใช้มือซ้ายคลึงเต้า นมและขยี้นมเบาๆส่วนมือขวาก็อ้อมลงลูบไล้ที่ร่องแคมและสะกิดสะเกาเร้าเม็ด ละมุดของครูนลินี “อูย...ผัวจ๋า...ผัวของเมีย ....เมียเสียวแตดเสียวตูด ...เย็ดซิคะ ...เย็ดตูดเมียให้ฉีกไปเลย” ครูนิลนีเสียวสะท้านเพราะถูกกระตุ้นหลายๆ จุดพร้อมๆ กัน ขณะที่แกเผลอไผลไปกับความร่านร้อนนั้น ผมก็ค่อยๆ ฉวยจังหวะแทรกท่อนลำเข้ารูประตูหลังทีละน้อยขณะที่นิ้วก็กระตุ้นที่เม็ด ละมุดของฉันไปด้วย ความรู้สึกในตอนนั้นครูนิลีนีบรรยายไม่ถูกเลยเพราะมันผสมปนเปกันระหว่างความ อึดอัดคับแน่นและความเสียวซ่าน มันรู้สึกแปลกๆเหมือนกับกำลังถูกผู้ชายสองคนร่วมสวาทพร้อมกัน คนหนึ่งด้านหน้าส่วนคนหนึ่งด้านหลังยังไงยังงั้นเลยรู้สึกอร่อยสองเท่าเมื่อ ผมแยงนิ้วเข้าประตูหน้าพร้อมกับกระดกเด้าท่อนแกร่งที่ประตูหลัง “ผัวจ๋า...ช่วยเมียด้วยเมียเสียวตูด...เสียวแตด....ซ๊ด....อูย...เสียวจะขาด ใจแล้ว..ผัวจ๋า” ครูนิลินีเสียวสยิวอย่างไม่เคยพานพบมาก่อนความเจ็บหายไปเหลืออยู่แต่ความ ซ่านแซ่บจนต้องครวญครางออกมาอย่างลืมตัวลืมใจ ผมเองก็เช่นกัน พึมพำอยู่ตลอดเวลาว่าประตูหลังครูนิลลีนีวิเศษจริงๆทั้งรัดทั้งขมิบตอดให้รส ชาติยอดเยี่ยม “เมียจ๋า...ประตูหลังเมียยอดจังเลย....ผัวเสียวควยทั้งลำเลย....อูย...แน่น อะไรอย่างนี้..ผัวใกล้จะออกแล้วจะ... อะ...ออะ...อกแล้ว” “รอเมียด้วย....เมียเสียว...เมีย ..ถะ..ถึ....ถึงแล้ว” “ อูยคาควยไว้ในตูดเมียเลยผัวจ๋า ...อูย..น้ำควยผัวอุ่นจังเลย” ครูนลินีพูดปนหอบเพราะถึงจุดสุดยอดไปก่อนถึงสองครั้งเพราะทนเสียวไม่ไหว เมื่อถูกสอดใส่ทั้งสองทางไปพร้อมๆกันอย่างนี้ ผมจูบแก้มครูนลินี "ผมรักเมียที่สุดเลย" "เมียก็รักผัวจ๊ะ เมียไม่เคยมีความสุขแบบนี้มาก่อนเลย เอกจ๋า เสียดายจริงไม่น่าปล่อยเวลาให้ผ่าน มาตั้งหลายปีถ้ารู้ มันแบบนี้ เมียมานอนให้เอกเย็ดตั้งนานแล้ว” ครูนลินีหลืบไปเห็นเวลา “ต๊าย..เย็นมากแล้ว..พี่ต้องกลับก่อน” พูดจบแกก็ลุกขึ้นสวมกางเกงใน แต่งตัวกลับสู่ชุดปกติของแก “เอกจ๋า พี่ต้องไปก่อนนะ อยู่ในห้องเอกนาน เดี๋ยวมีคนสงสัยนะค๊ะ” “ครับพี่ แต่ก่อนพี่จะออกไป ผมขออะไรสักอย่างนะพี่" แกมองหน้าผมอย่างสงสัย และขยับมาใกล้เตียงที่ผมกำลังนอนอยู่ แล้วผมลุกขึ้นนั่งแล้วเลิกกระโปรงแกขึ้นแล้วก้อมลงจูบแผ่นหีใหญ่ของแกฟอด ใหญ่ กลิ่นคาวน้ำกามของเราสองคนหอมชวนให้เงี่ยนอีก แล้วกอดเอวจูบหีแผ่นใหญ่อย่างคลั่งไคล้ ครูนลินีโน้มตัวมาหอมแก้มผม ผมจึงกระซิบข้างหูแกเบา ๆ “ผมจะเอาค่าเช่าไปให้พี่ถึงบ้านเลย” แกยิ้มหวานจูบปากผมอย่างรักใคร่ “ค้า..เมียจะรอ จะล้างหีล้างตูดรอให้ผัวเย็ดด้วยละ”

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
 (1; (1; (1; (1;
สุดยอดเลยครัย

Offline hurricane101

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
เจ๋งอ่ะ