close buttonclose buttonclose button
แป้งไม่อยากให้พวกพี่ทำบาปไปมากกว่านี้

แป้งไม่อยากให้พวกพี่ทำบาปไปมากกว่านี้

เรื่องเสียว · 57524

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

หลังจากวันนั้นผมก็ย้ายเข้ามาอยู่บ้านของพี่เอกได้ 1 วัน แล้วตามคำชวน ของตัวพี่เอกเอง
\"ฉ่าๆๆๆๆๆ\" ผมค่อยๆ หันไปเสียงทำกับข้าวที่ดังออกมาจากในครัว แป้งในชุดผ้ากันเปื้ยนเปลือย ก้นช่างกลมและขาวเนียนน่าดูผมค่อยๆ ลุกขึ้นเดินเข้าไปกอดแป้งทางด้านหลัง \"อุ้ย\" ควยผมแข็งมากๆ เพราะตื่นเช้าด้วยและเพราะตื่นมาก็เห็นนางฟ้าของผมแก้ผ้าให้ดูอีก \"ตื่นแล้วเรอะ ที่รัก หิวยังแป้งทำกับข้าวให้อยู่น่ะ\" \"ยังอะเงี่ยนมากกว่า\" ผมไม่พูดเปล่าค่อยๆ เอาควยดันเข้าไปในหีแป้งจากทางด้านหลัง \"อ้าาาาาา ป๋องอย่าๆๆๆๆเดี่ยววววว ปลาาาาาาไหม้ๆๆๆๆ\" แป้งเสียงสั่นคงเพราะเสียวที่อยู่ๆ ก็โดนเย็ดแต่เช้า \"ไอ้ห่าป๋องมึงทำไรว่ะ\" พี่ปานเดินเข้ามาในครัวแบบไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ย \"ป่าวครับพี่ปาน\" ผมพูดไปว่าเปล่าแต่ควยผมยังซอยแป้งอยู่อย่างนั้นไม่หยุด \"มึงจะทำอะไรก็ระวังบ้างสิว่ะห่าเดี่ยวไฟไหม้หมด\" พี่ปานไม่ว่าอะไรเรื่องที่ผมเย็ดน้องแป้งแกเอื่อมมือไปปิดแก๊ส แล้วหันมาจูบกับน้องแป้ง \"อืออออ พี่ปานนนนน\" แป้งเสียงสั่นเครือ คงจะเสียวมาก \"ไอ้ห่าป๋องมึงแม่งไม่ชวนเลยน่ะ\" “นิดเดียวเองพี่” พี่ปานเอามือข้างนึงของแกบีบปากแป้งออกแล้วแกถุยน้ำลายลงไปในปากแป้ง “ไงหอมไมจ๊ะน้องแป้งขี้ฟันพี่” “อ้าๆๆเหม็นนนนจะตายยยยย” แป้งพูดอย่างนั้นแต่ก็กลืนลงไปอย่างไม่รังเกลียจ “ป๋องมึงจับน้องแป้งไว้ดีๆ น่ะ” พี่ปานบอกผม ผมเลยจับสะโพกน้องแป้งไว้มั่น แกงัดควยของแกออกมามันเด้งออกมาทันทีเพราะว่ามันแข็งมาก แกค่อยๆ ดันควยแกเข้ามารูเดียวกับผม “อ้าๆๆๆพี่ปานนนนเบาๆๆเดี่ยวของงงงแป้งงงงฉีก อ้าๆๆๆๆๆๆ” “ไม่ฉีกหลอกคนดีของพี่ปานหีบานจะตายแค่นี้ไม่เท่าไหร่หลอก อ้าๆๆ” “ถ้าแป้งหีบานนนนน อ้าพี่ปานนนนก็กกไม่ต้องเอาสิ อ้าๆๆ” ควยแกตอนนี้เข้ามาอยู่รูเดียวกับควยผมแล้ว ผมกับแกซอย น้องแป้งเร็วมากแต่จังหวะของเราสองคนก็ สัมพันกันของแกเข้าของผมออก ส่วนแป้งแทบขาดใจเลย ด้วยซ้ำเพราะว่าเสียวอยู่ตลอดเวลาเลย “อ้าๆๆๆๆพี่ปานป๋องแป้งจะๆๆไม่ไหววววแล้ววววอ้า” “อู้ย แป้งผมก็เสียวโอ้ย” “เออแม่งเสียว โว้ยๆๆๆ” ควยของผมยังคงทำงานอย่างหนักผมรู้สึกได้เลยว่าควยผมถูกับควยพี่ปานตลอดเลย “แชะๆ” “ฮ่าๆๆๆพวกมึงทำไรกันว่ะแต่เช้าเชียว” พวกพี่เอกและพี่คนอื่นๆ ตื่นกันแล้วคงเพราะเสียงเราเย็ดกันดัง “ไงน้องแป้งของพี่เอก” พี่เอกพูดแล้วก็ยกกล้องในมือขึ้นมาถ่าย แป้งเองก็ไม่อายเลยกลับ หันหน้าให้กล้องยกนิ้วสู้ตายอีกต่างหาก “อ้าๆๆๆๆๆพี่เอกแป้งเสียวๆๆๆๆอ้าๆๆๆๆ” “ไอ้ห่าพวกมึงเอารูเดียวกันเลยเรอะว่ะ” พวกพี่คนอื่นๆก็รีบมาดู \"โหเฮ้ยจริงว่ะ\" พี่คนนึงก้มลงดู \"แหมน้องแป้งนี้ดอกทองจังน่ะ กระหรี่ชั้นต่ำยังไม่ยอมเลย2อันรูเดียวนี้\" ทุกคนหัวเราะกันยกใหญ่ \"อือใช่แป้งงงงงมันนอ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆกระหรี่่่ชั้นต่ำ กระหรี่ของพวกพี่ๆๆไง\" พี่เอกได้ยินอย่างนั้นก็ยิ้มแล้วเอามือลูบหัวแป้ง \"ใช้แล้วล่ะน้องแป้งเป็นกระหรีของพวกพี่ ตลอดมา และตลอดไป\" แป้งหันไปยิ้มให้พี่เอก \"ใครเค้าจะเป็นกระหรี่ตลอดไปให้พวกพี่เย็ดล่ะ เดี่ยวพวกพี่เรียนจบก็ไปมีเมียแต่งงานเดี่ยวก็ลืมแป้งแล้ว อ้าๆๆ พี่ปานเบาหน่อยแป้งเสียวๆๆๆ\" \"โหไม่หลอก\" ทุกคนตอบเป็นเสียงเดียวกัน \"พี่เอกไม่ทิ้งแป้งหลอก\" ผมเร่งซอยใหญ่เพราะว่าเสียวมากแล้ว หีของแป้งเองก็ตอดตุบๆ คงใกล้จะเสร็จ \"อ้าๆๆๆๆ กูไปก่อนน่ะไอ้ป๋อง \" พี่ปานพูดแล้วซอยเร็ว 2-3 ครั้ง แกก็ฉีดน้ำเงี่ยนของแก เข้าไปเต็มมดลูกแป้งเลย \"อ้าพี่ปาน\" แกดึงควยออก ทันที่ที่แกดึงออกหีแป้งหลวมขึ้นมาทันทีเลย \"อ้าป๋องแป้งเสร็จแล้วอ้าๆๆๆๆ\" น้องแป้งเองก็เสร็จแล้วหีเธอตอดตุบๆๆเลย \"ฮ่าๆๆๆๆไอ้ป๋องช้าสุดเว้ยเร็วๆๆ เร่ง เลยมึง ฮ่าๆๆ\" พี่ทุกคนเชียร์ผมใหญ่ผมเองก็เร่งซอยแบบลืมตายเลย \"อ้าแป้งผมอัดนำ้เงี่ยนเข้าไปเต็มมดลูกแป้งเลย ผมค่อยๆว่างแป้งลง \"ไงมึงป๋องหมดแรงเลยเรอะ\" พี่ปานถาม \"น้องแป้งล่ะเสียวไหม \"สุดๆเลยล่ะ\" แล้วเธอก็ยิ้มให้ทุกคน \"พี่เอกเดี่ยวแป้งทำกับข้าวให้น่ะ\" แป้งค่อยๆลุกขึ้นแต่เธอเซ พี่เอกเดินมาจับมือแป้งไว้ \"ไม่เป็นไรหลอกเดี่ยวเราไปกินที่มหาลัยกันน่ะ\" พี่เอกอุ้มแป้งไป \"เฮ้ยไปแต่งตัวให้น้องแป้งกัน\" พี่เอกชวนพวกผมเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำให้แป้งกัน \"น้องแป้งมาอาบน้ำกัน\" พี่เอกวางแป้งลงกลางวงแล้วแกก็งัดควยออกมา แกฉี่รดลงไปบนตัวแป้ง พวกพี่คนอื่นๆก็ทำด้วย \"เอ้ยอะไรกันพี่\" \"ปกติน่าไอ้ป๋องมาเร็ว\" แป้งเองก็ไม่ทีท่าทีรังเกลียจไรเลยกลับอาบมันเหมือนอาบน้ำปกติ ผมเองกำลังจะเอาด้วย “เดี่ยวไอ้ป๋องมึงรอก่อน” พี่เอกเดินไปหยิบแก้วมาให้ผมใบนึง “มึงใส่นี้สิเดี่ยวจะให้น้องแป้งแปรงฟัน” แล้วแกก็เดินไปหยิบแปรงกับยาสีฟันมาให้แป้ง “จะดีเรอะพี่” “อ้าวมึงนี้ ที่น้องแป้งฟันแข็งแรงอย่างนี้เพราะใช้เยี่ยวพวกพี่บ้วนปากทุกวันโว้ย ใช้ไหมจ๊ะน้องแป้ง” แป้งไม่ตอบอะไรไรกลับยิ้มให้ผมแถมยังใช้ลิ้นเลียริมฝีปากตัวเองอีก “ไอ้ป๋องเอ็งไม่รู้สึกเรอะว่าเวลาน้องแป้งพูดปากน้องแป้งไม่หอมเหมือนสาวคน อื่น แต่มีกลิ่นฉี่อ่อนๆ ที่พอได้กลิ่นแล้วอยากจะเย็ดปากน้องแป้งขึ้นมาเลย”
ถ้าพี่ปานไม่พูดผมก็ไม่รู้สึกหลอกผมพึงรู้สึกว่าจริงอย่างที่พี่เด้าพูด เวลาแป้งมาพูดใกล้ๆ จะได้กลิ่นฉี่อ่อนๆ ที่ทำให้รู้สึกอยากเอาควยยัดขึ้นมาเลย ผมเลยไม่ลังเลฉี่ใส่แก้วที่แป้งถืออยู่ในมือ “ฉี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ” เยี่ยวสีเหลืองของผมลงไปอยู่ในแก้วในมือแป้งแล้ว แป้งยกมันขึ้นจิบ แล้วก็เริ่มแป้งฟันอย่างหน้าตาเฉยเลย ผมเองก็อึ้งๆ แป้งทั้งอมทั้งบ้วนเยี่ยว พอแป้งแปรงเสร็จก็เหลือเยี่ยวอีกนิดหน่อยในแก้ว “ป๋องนี้ล่ะเคล็ดลับฟันดีของแป้ง” แป้งพูดแล้วยกแล้วขึ้นแล้วกระดกหมดเธอกลั้วคอเหมือนว่ามันเป็นน้ำยาบ้วนปาก ย่างดีอย่างนั้น พอเธอพอใจก็กลืนมันลงคอไป “อ้า เสร็จแล้ว” รอยยิ้มน่ารักไม่เคยหมดไปจากใบหน้าแป้งเลย “ไหนไอ้ป๋องดมสิหอมไหม” พี่ปานตบไหล่ผม ผมก้มลงไปตรงหน้าแป้ง แป้งเบาลมเบาๆ ใส่หน้าผม มันมีกลิ่นฉี่อ่อนๆ ยิ่งทำให้อยากเย็ดแป้งขึ้นมาเลย “เฮ้ยมาอาบน้ำกันจริงๆ สักทีว่ะจะได้ไปมหาลัย” พี่เอกพูดขึ้น เราทุกคนแก้ผ้าอาบน้ำกันรวมทั้งแป้งด้วย แป้งจะคอยถูหลังให้คนทีทีคนนู่นที อมควยให้บ้าง เลียไข่ให้บ้าง เลียรูตูดให้บ้าง
พวกเราก็ช่วยกันอาบน้ำให้แป้งเป็นการตอบแทน อาบน้ำล้วงตูดไปบ้างล้างหีไปบ้าง
12.10น.
“ฮ่าๆๆๆ เร็วพวกพี่อะช้าอะ เร็วตามแป้งให้ทัน” น้องแป้งวิ่งขึ้นบันไดไปข้างบนห้องพี่เองโคยที่พวกผมทุกคนวิ่งไล่ตาม “หมับ” พี่คนนึงโดดคว้าตัวแป้งได้รีบจับมากอดและล่ะดมจูบยกใหญ่ “อ้าๆๆๆๆพี่อย่าสิแป้งเสียวอย่าเดี่ยวสายน่ะ” “ก็น้องแป้งหอมไปทั้งตัวจะไม่ให้เงี่ยนได้ไงล่ะ” “ มึงไม่ต้องเลยห่าเดี่ยวสายพอดี” พี่เอกพูดกับพี่ที่กำลังกอดแป้งอยู่” พวกเราเริ่มแต่งตัวไปมหาลัยกันส่วนแป้งเองก็แต่งหน้าทำผมอยู่ พวกพี่กับผมแต่งตัวกันเสร็จก็ไปช่วยกันเลือกชุดให้แป้ง วันนี้เป็นวันเสาร์เราแค่ไปทำกิจกรรมที่มหาลัยทุกคนเลยไม่ต้องใส่ชุดนัก ศึกษา “นี้พี่ปานตัวนี้ไหมน่ารักดี” ผมหยิบกางเกงขา เคฟยาวสีน้ำตาลมีลูกไม้มายื่นให้พี่ปานกับพี่เองดู “ควยเห่อะแต่งแบบนั้นไม่ใช้น้องแป้งโว้ยกางเกงนั้นน่ะของน้องแป้งตัวเก่า ตั้งแต่วันที่ ย้ายมาอยู่ที่นี้วันแรกเว้ย” พี่ปานหันมาโว้ยใส่ผม “แต่พี่ในตู้มีแต่กระโปรงสั้นจู๋ทั้งนั้นเลยน่ะ” “เออนี้ล่ะที่พวกพี่ซื้อให้แป้งกันเอง” ผมเองลองหยิบขึ้นมาดูมันสั้นมากแล้วก็เป็นผ้าบางๆ ด้วย” “เอาตัวนี้แล้วกัน” พี่เอกหยิบออกมาจากตู้ พี่คนอื่นก็มองมาที่พี่เอก “เออ เอาสิ” มันเป็นกระโปรงบานสั้นมากแค่ปิดจิ๋มได้สีชมพูอ่อน กับเสื้อเกาะอกสีขาวกว้างแต่ราวๆ 5นิ้วเอง “ไงค่ะพี่ๆ วันนี้จะให้แป้งใส่ตัวไหนเรอะ” แป้งเดินมาในห้องแต่งตัวทั้งที่แก้ผ้าอยู่ “นี้ตัวนี้ล่ะ” พี่เอกยื่นให้แป้ง “แล้วกางเกงในล่ะทำไม ให้แต่เสื้อกับกระโปรงค่ะ” “วันนี้พี่ไม่ให้แป้งใส่ชั้นใน” “ว้ายไม่เอาหลอกพี่เอกโป็ตายเลยมันบางอะ” “ไม่เป็นไรหลอกน่าน้องแป้งน่ารักก็ต้องโชว์หน่อย” แป้งเองก็หน้าแดงคงจะอายมากแต่ก็ยอมใส่อย่างโดยดิ กระโปรงมันสั้นมากจริงๆ อย่างที่คิด แค่ปิดจิ๋มแป้งได้ นิดเดียวเองพอแป้งหมุนตัวเห็นจิ๋มเต็มๆตาเลย เกาะอกสีขาวเองก็ปิดนมไม่ได้ทั้งหมด แถมหัวนมยังดันออกมาเป็นเม็ดเลย “พี่เอกแป้งอายค่ะให้แป้งใส่กางเกงในน่ะ เสื้อในก็ยังดี” พี่เอกไม่ตอบอะไรแด่ยิ้มๆ “ไม่เป็นไรหลอกน้องแป้งสวยอายอะไร” พี่เอกจูบลงบนหน้าผากแป้งอย่างแผ่วเบา พี่ปานเดินเข้ามาในมือถือปลอกคอสุนัขมาอันนึง “อะน้องแป้งใส่สร้อยด้วย” พี่ปานยื่นให้ แป้งพอเห็นสร้อยนั้นก็ยิ้มรับแล้วไปใส่ ปลอกคอมีชื่อ เขียนว่า จูดี้ติดอยู่ พี่เอกค่อยๆหยิบ โซ่ออกมาล็อกกับปลอกคออันนั้น “ไป จุดี้” “โฮ่ง” แป้งไม่พูดอะไร กลับเห่าแล้ว ก้มลงคลานกับพื้นโดยที่มีพี่เอกเป็นคนจูงไป “อะไรครับพี่ปานทำไมอยู่ๆ น้องแป้งถึงเห่า” ผมงงกับสิ่งที่เห็น เลยเอ่ยถามพี่ปาน “อ้อแป้งเล่นบทเป็น จูดี้น่ะ หมาตัวเก่าของไอ้เอกมัน เป็นเมียไอ้บ็อบบี้มัน แป้งเองตอนที่ไอ้เอกมันชวนมาอยู่ที่นี้ใหม่ๆ ก็ไม่รู้หลอกว่าจะเจออะไรบ้าง คิดว่าจะมาเป็นนางบำเรอไอ้เอกคนเดียว ที่ไหนได้ต้องเป็นแม้กระทั้งเมียหมา “ พี่ปานพูดถึงตอนนี้ก็หยุดลงดื้อๆ แล้วแกก็หยิบมือถือของแกออกมาพร้อบกับเปิดอะไรบ้างอย่างให้ผมดู “เอ็งดูนี้แล้วกันอยู่ที่ว่าเอ็งรับได้หรือไม่ได้ถ้า รับไม่ได้ก็ออกไปจากที่นี้ซ่ะ” พี่ปานพูดดูจริงจังแบบที่ไม่เคยเห็นมาก่อนอะไรรับได้รับไม่ได้ ผมก้มลงมองคลิปในมือถือแก เป็นภาพของแป้ง ผมคงไม่แปลกใจเลยถ้าคลิปนี้จะเป็นแป้งแบบปกติแต่นี้มันไม่ปกติ “อย่าน้า ไม่ ฮือๆ พี่เอกปล่อยแป้งไปอย่าทำแป้งเลยน่ะ” แป้งตัวสั่นเป็นลูกนกสภาพเหมือนถูกข่มขืน “ไม่อย่า” แล้วภาพก็เปลี่ยนไป ครั้งนี้เป็นหน้าพี่ปาน “มาครับเชิญชมภาพหนังเย็ดกันสดๆ ครับระหว่างอีแป้ง คาวคณะ โครตโง่ ที่เห็นแก่เงินแล้วเชื่อว่าไอ้เอกจะจ่ายให้มันจริงๆ ครับ” แล้วพี่ปานก็หันกล้องออกจากตัวเองเป็นภาพแป้ง ถูกพวกพี่ๆ ที่อยู่ที่นี้แซนวิส แป้งร้องไห้แบบ ที่ผมไม่เคยเห็นปกติเธอจะยิ้มตลอด ไม่เคยสักครั้งที่จะร้องไห้ให้เห็นไม่ว่าใครจะทำอะไรแป้ง “อ้าๆๆๆๆ พอเถอแป้งไม่ไหวแล้วแสบไปหมดแล้วพอเถอะๆ” “ฮ่าๆ ก็มึงมันโง่คิดว่าไอ้เอกจะจ่ายจริงๆ เรอะ ท่านผู้ชมครับ อีแป้งถูกเย็ดมา 8 ชั่วโมงแล้วตอนนี้หีบานไปหมดแล้วครับ ฮ่าๆ” แล้วคลิปก็จบลงผมงง ไปหมดนี้มันอะไรกัน “พี่ปานเล่าให้ผมฟังหน่อยพี่” ตอนนี้พี่ๆทุกคนออกไปมหาลัยกันหมดแล้ว เหลือผมกับพี่ปาน แค่ 2คน “เฮ้อ ไงรับได้ไหมมึง” “เล่าให้ผมฟังหน่อยพี่ผมถึงจะรู้ว่ารับได้ไหม” “เฮ้อเอาก็เอา จริงๆแล้วก็อย่างที่เอ็งเห็นพวกพี่ขมขื่นแป้ง” “หาไม่จริงพี่” “เออ เอ็งไม่เชื่อก็แปลกเพราะใครเล่าถูกข่มขื่นแล้วทุกวันนี้ยังมีรอยยิ้มได้แบบ นั้นแล้วยังอยู่กับคนที่ข่มขืนตัวเองอีก แล้วการข่มขื่นครั้งนั้นก็โหดร้ายอย่างที่เอ็งเห็น พวกพี่ทำร้ายร่างกายแป้งด้วยพวกพี่มันเลว พวกพี่ไม่เคยรู้ว่าแป้งจะดีแบบนี้จริงๆ “ พี่ปานพูดพร้อมกับก้มลงร้องไห้ แกเล่าต่อว่าปกติแล้ว พวกแกจะหลอกผู้หญิงมาที่บ้านแล้ว ขังไว้ข่มขื่นแบบนี้ล่ะ แต่ที่ผู้หญิงคนอื่น ไม่กล้าแจ้งความก็เพราะอำนาจของพ่อพี่เอก บวกกับ เทปการขมขื่นโหดที่ทำ ให้พวกผู้หญิงไม่กล้าแจ้งความ แต่พอพี่เอกหลอกแป้งมา ตอนแรกแป้งเองก็ขัดขืนเหมือนผู้หญิงทุกคนที่ผ่านมา แต่แปลกตรงที่ไม่ว่าจะทำวิตถารอย่างไรก็ไม่เคยขัด จะให้กินฉี่ ให้อมควยบ็อบบี้ ให้ฉี่กลางถนน แป้งก็ไม่เคยขัดได้แต่ร้องไห้แล้วทำตาม ผู้หญิงคนอื่นต้องให้ลงไม้ลงมือถึงจะยอมทำแต่แป้งไม่ต้อง แป้งทำตามเลยไม่รู้ว่ากลัวหรือเพราะอะไร จนวันนึงทุกคนเริ่มหลงรักแป้งไปแบบไม่รู้ตัว เพราะความน่ารักและตามใจ ใครให้ทำอะไรก็ทำ จนความสัมพันธ์กลายมาเป็น แบบวันนี้วันที่แป้งมาอยู่ในใจทุกคน พี่เอกที่คิดจะแด่หลอกเย็ด ก็ตกหลุดรัก จนจ่ายเงินให้แป้งจริงๆ ทั้งยังดูแลน้องๆ กับพ่อแม่แป้ง แถมไปบ้านแป้งในฐานะแฟนอีก พวกพี่ปานเคยถามแป้งว่าทำไมถึงได้ยอมทำตามทุกอย่างแถมไม่คิดหนีอีก แป้งยิ้มด้วยรอยยิ้มแบบเดิมที่ คุ้นเคยแล้วตอบว่า “แป้งไม่อยากให้พวกพี่ทำบาปไปมากกว่านี้เดี่ยวบาปกรรมจะตกใส่ลูกพวกพี่น่ะ ให้แป้งเป็นคนสุดท้ายที่พวกพี่หลอกมาเย็ดเถอะ แล้วที่แป้งยอมให้พวกพี่สั่งได้ทุกอย่างไม่ว่ามันจะวิตถาร อย่างไงก็ตามเพราะว่าถ้าแป้งไม่ยอมเดี่ยวพวกพี่ก็เบื่อแป้งแล้วก็ไล่แป้งไป แล้วก็ไปหลอกผู้หญิงมาทำบาปทำกรรมอีก ไม่เอาหลอกแป้งยอมทำตามดีกว่าพวกพี่จะได้รักแป้งนานๆ” “ด้วยดำพูดนั้นน่ะไอ้ป๋องทุกวันนี้พวกพี่สาบานว่าจะเลิกหลอกผู้หญิงมาฟันอีก พวกพี่จะดูแลแป้งให้ดีไม่ให้ใครมาทำร้ายได้พวกพี่ ไม่เคยลงมือกับแป้งอีก ถ้าแป้งบอกว่าเหนื่อยหรือไม่ไหวพวกพี่ก็จะไม่บังคับข่มขื่นอีก ถึงบางคนที่มีแฟนแล้วจะยังมาเย็ดแป้งแต่ทุกคนก็รักแป้งจากใจ ความสัมพัน์ของพวกพี่อาจจะแปลกแต่ก็ เป็นรักจริง” ผมได้ยินถึงกับอึ้งความสัมพันธืระหว่างพี่ปาน แป้ง พี่เอก มันมีอะไรมากกว่าที่ผมคิด ผมเองได้ยินก็สาบานว่าจะปกป้องแป้งด้วยชีวิดเหมือนกัน ผมตบไหล่พี่ปาน “อย่าคิดมากเลยพี่แป้งก็ไม่ได้โกรษแล้วล่ะไปมหาลัยกัน เถอะพี่” “อือ” พี่ปานเงยหน้าขึ้นมามองผมแล้ว ก็ลุกไปที่รถแล้วออกไปมหาลัยกัน

Offline tamsak

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 4
    • Email

Offline armerkung

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0

Offline kaeow