close buttonclose buttonclose button
ไม่น่าเลย

ไม่น่าเลย

เรื่องเสียว · 44124

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 05:13:37 pm
เรื่องนี้เกิดขึ้นกับผมอย่างไม่น่าเชื่อ
เมื่อปีที่ผ่านมาหลานสาวผม (ลูกของพี่ชาย)
ได้เข้ามาเรียนต่อมหาลัยที่กรุงเทพ
โดยมาพักที่บ้านผมซึ่งเป็นบ้านเดี่ยวมี 2 ห้องนอน
หลานสาวผมอายุ 19 ปี ชื่อน้องภัทร ผมชื่ออ้วนอายุ 36 ปี
ส่วนแม่น้องภัทรอายุ 42 ปีชื่อ พี่ภา ซึ่งอยู่ต่างจังหวัด
เรื่องนี้เกิดขึ้นตอนผมอายุ 17 กำลังเรียน ม6
อยู่ที่ต่างจังหวัด ตอนนั้นพี่ภาอายุ 23
ได้แต่งกับพี่ชายผมได้ปีกว่าๆ แล้ว
ในช่วงนั้นพี่ชายผมทำงานรับเหมาก่อสร้างต้องไปคุมงานที่จังหวัดอื่น
เดือนหนึ่งจะกลับบ้านสัก 3 วัน
ซึ่งกลับมาที่ผมแทบไม่ต้องนอนเลยครับ
เพราะแกเอากับพี่ภาทุกคืน แต่ตอนหลังๆ
รู้สึกว่าพี่ผมจะกลับมาผิดเวลาคือเป็นช่วงที่พี่ภามีเมน
จึงไม่ค่อยได้มีอะไรกัน
ในตอนนั้นผมกำลังแตกเนื้อหนุ่มก็คบเพื่อนและออกเที่ยวบ่อยๆ
และชอบพาแฟนมาทำอะไรกันที่บ้านประจำ
จนวันหนึ่งขณะที่ผมกำลังเอากับแฟนอยู่
ผมก็สังเกตเห็นคนเอาไม้มาเขี่ยผ้าม่านห้องผมเพื่อแอบดู
ซึ่งผมก็เดาว่าน่าจะเป็นพี่ภา
เพราะพ่อกับแม่ผมอยู่บ้านอีกหลัง
หลังจากที่ผมเอากับแฟนเสร็จก็ไปดูที่หน้าต่างซึ่งเป็นหน้าต่างบานเกร็ดและมีมุ้งลวดกับ
ผ้าม่าน
แต่ที่ผมเห็นคือมุ้งลวดถูกฉีกออกเป็นช่องขนาดใหญ่ผมจึงมั่นใจว่าพี่ภาต้องมาแอบดูผม
แน่
ซึ่งผมก็เฉยๆ
จนตอนเย็นผมกินข้าวเสร็จก็ช่วยพี่ภาล้างจานอยู่ผมก็ถามแกว่า
เมื่อกลางวันแอบดูผมใช่ไหม แกบอกว่าใช่
แล้วจะฟ้องพี่ชายผมด้วย
เพราะผมกับแฟนยังเด็กไม่ควรทำแบบนี้
ผมบอกว่าใครบอกว่าเด็กผมเย็ดกับแฟนมาเป็นปีแล้ว
(ผมพูดหยาบๆ ตามตัวอักษรเลย)
พี่ภาถามว่าไปเอาอย่างใครมามันไม่ดี
ผมตอบก็เอาอย่างพี่อ๊อด (พี่ชายผม) กับพี่ภาไง
ผมเลยเล่าให้ฟังว่าวันนั้นผมกับบ้านมากับแฟนแล้วแอบดูพี่ทั้งสองเย็ดกันก็เลยทำตาม
ถ้าไม่ดีทำไม่พี่ภาถึงชอบให้พี่อ๊อดเย็ดละ
พี่ภาก็ดุผมว่าไม่ใช่เรื่องของเด็ก
ผมเลยโกรธไม่ช่วยล้างจานและเข้าห้องไป
ประมาณสี่ทุ่มผมออกมานั่งดูวีดีโอโป้
คนเดียวพร้อมกับชักว่าวไปด้วยจนเสร็จผมจึงปิดและเดินกลับห้องผม
แต่ตอนเดินกลับผมผ่านห้องพี่ภาซึ่งประตูเปิดอยู่และเห็นพี่ภานั่งพิงปลายเตียงนอน
กำลังช่วยตัวเองอย่างเมามันจนไม่เห็นว่าผมยืนดูอยู่
ซึ่งผมคิดว่าแกคงเปิดประตูแอบดูหนังและช่วยตัวเองเพลินจนไม่รู้ว่าผมปิดเครื่องและ
มายืนดูแกอยู่
ในตอนนั้นผมเห็นหีแกแล้ว
ควยผมแข็งขึ้นมาทันที่ก็หีแกทั้งโหนกนูนและไม่มีขนอีกต่างหาก
ผมยืนดูจนทนไม่ไว้ก็เลยแก้ผ้าแล้วย่องเข้าไปจนถึงตัวแก
ผมคว้าไปที่เต้านมแกซึ่งไม่ใหญ่มากแต่กลมกลึง และขาว
แกตกใจและร้องด่าผมพร้อมกับผลักผมออก
แต่ตอนนั้นผมถอยไม่ได้แล้วจับแกล็อค
และเวี่ยงแกไปบนเตียงแต่แกดิ้นจึงล้มช่วงลำตัวฟาดกับขอบเตียงจนแกจุก
ผมจึงเข้าไปกอดรัดฟัดที่นมก็สลับไปมาทั้งสองข้าง
ส่วนมือข้างหนึ่งผมก็พยายามล้วงไปที่หีแก
ซึ่งต้องใช้เข่าของผมแทรกเพื่อง้างขาแกออกจนสำเร็จ
ผมทั้งควักทั้งล้วง ตอนแรกแกก็ร้องไห้และด่าผมตลอด
และขู่ว่าจะร้องไห้คนช่วย ผมก็บอกถ้าอยากอายคนก็ร้องเลย
แต่ผมก็เอาอุ้งมือกระแทกท้องน้อยแกไปอีกทีเพื่อความไม่ประมาทจนแกจุกและมีแต่
เสียงสะอื้น
ผมไม่สนใจใช้มือล้วงหีแกซึ่งมันเปียกเยิ้มอยู่แล้ว
ปากก็ดูดนมแกไปมาอยู่ซักพัก
แกเริ่มออกอาการมีเสียงครางในลำคอและขาก็ไม่หนีบเหมือนตอนแรก
แถมถ่างออกเองอีกตั้งหาก
ผมเริ่มเอานิ้วไซชอนเข้าไปข้างในหนักขึ้น
พี่ภาเริ่มหายใจแรงเสียง ขาดๆ หายๆ ผมดูดนมแกเบาๆ
เลียไปรอบๆ หัวนม นมพี่ภาใหญ่กว่าแฟนผมน่าจะประมาณ 34 ได้
ผมชอบที่มันเต็มไม้เต็มมือดี แล้วพี่ภาก็พูดเบาๆว่า อ้วน
พอเถอะอย่าทำพี่เลย...อูยๆๆ อ้วน พอเถอะนะ...
ผมไม่ตอบแต่ยิ่งไซ้ไปทั่วหน้าอก หน้าท้อง
ไล่ลงมาที่ตรงร่องหี เนินหีของพี่ภาสวย
ตอนแรกผมว่าไม่มีขนแต่ดูใกล้ๆ เห็นมีขนขึ้นเพียงเล็กน้อย
แต่โหนกมากจนผมคิดว่าถ้าผมได้เมียที่โหนกนูนอย่างนี้ผมคงเอาได้ทั้งวันไม่มี
เบื่อ ผมใช้จมูกผมสัมผัสกับขนสากๆ
ลิ้นผมสัมผัสกับแคมที่ยื่นออกมา
(กับแฟนผมไม่เคยเลียให้เลย) แล้วก็เลียเข้าไปตามซอกกลีบ
\"อ้วน.......อูวว์.. อ้วนพี่ไม่ไหวทำไมมันเสียวจัง
ผมเลียลากขึ้นลงไปทั่ว
ผมเลียดูดที่เม็ดของพี่ภาจนแกร้องเรียกผมไม่เป็นภาษา
\"อ้วน..ทำไมเสียวยังงี้พี่จะไม่ไหวแล้ว...ช่วยพี่ด้วย..\"
ผมก็ถามแกว่า \"พี่ภาเสียวตรงไหนเหรอ\"
\"ก็เสียวตรงที่เลียนะซิ...อูย....\" \"ตรงไหนละพี่ภาบอกผมซิ
ผมจะได้เลียให้ถูกที่ไง\" \"ก็ตรงหีพี่ไง
อูย...อ้วนพี่จะเสร็จแล้วทำไมมันเสียวอย่างนี้ ซี๊ด.....\"
ผมไม่รอให้พี่ภาเสร็จ
เพราะหากแกเสร็จแกก็คงจะไม่ให้ผมทำอะไรต่อ ผมถอนปากออก
พี่ภาหายใจดังๆ พร้อมกับเป่าปากหลายที \"
อ้วน..หยุดทำไมละพี่กำลังจะเสร็จอยู่เชียว...\"
\"อ้าวตอนแรกไม่ยอมให้ทำแต่ตอนนี้ยอมแล้วเหรอพี่\"
\"จ๊ะอ้วนอยากทำอะไรก็ทำเถอะพี่ยอมทั้งนั้น
แต่ขอให้พี่มีความสุขก็พอนะ\"
ผมได้ยินดังนั้นผมจึงขึ้นค่อมทันทีด้วยความแปลกใหม่ของหีพี่ภาผมจึงเผลอตัวดันควย
เข้าหีพี่ภาที่เดียวมิดด้ามเลย
\"...ว้ายอูย..ซีด....อ้วน....อูยๆๆๆๆๆๆ\" พี่ภาสดุ้งตาม
ผมดันเข้าออกด้วยความเสียวสุดยอด
ถึงตอนนี้มีแต่เสียงครางระงมของเราสองคน
ผมขยับตัวจับแกพลิกอยู่ในท่าหมา
และผมจับก้นแกเอาไว้แล้วกระแทกควยผมเข้าหีแกแบไม่พักเลย
เสียงดัง ป้าบๆๆ จนน้ำในรูแกออกมาเป็นฟอง
\"อ้วน..อูยเย็ดแรงๆ แบบนั้นแหละ
อืมม์ๆๆๆ....โอวอ้วน....พี่...พี่....พี่จะจะๆ ....ว้าย
ซีด...เสียวที่สุดเลย\"
พี่ภาเสร็จแล้วผมรู้ได้ถึงการตอดขมิบของรูหีของแกได้ทันที
ซึ่งมันทั้งดูดทั้งตอดควยผมจนเกือบทนไม่ไว้
แต่เพราะผมพึ่งชักว่ามาจนยังทนอยู่ได้
จากนั้นผมจับตัวแกให้อยู่ด้านบน
ผมจับก้นแกเอาไว้แล้วแกก็เริ่มบดและถูหีไปมาโดยควยของผมยังคาอยู่ข้างในหีแก
ท่านี้ผมทั้งเสียวทั้งเจ็บจากการที่ขนมันบดขยี้กัน
แกบดเร็วมาก (ถ้ามันติดไฟได้คงลุกพรึบไปแล้ว)
ผมถามแกว่าเมื่อกี้แกดูหนังหรือเปล่า \"อูย...ดูจ๊ะ
ทำไมเหรออ้วน จะให้พี่ทำอะไรอีกละ...อูย..ซี๊ด\"
\"ผมอยากให้พี่ขย่มผมแบบในหนังนะครับ\" \"ได้จ๊ะ
แหมจอมลีลาเหมือนกันนะเรา
ไม่เหมือนพี่ชายเราเอาแต่ท่าธรรมดา
แล้วไม่เคยเลียหีพี่เลย\" \"แล้วพี่ชอบให้ผมเลียไหมครับ\"
\"ชอบจ๊ะ\" \"งั้นวันหลังให้ผมเลียอีกก็แล้วกันนะพี่\"
\"แหมจะขอเย็ดพี่อีกละซิ
อูย....ซีด....แต่ถ้าอ้วนทำให้พี่มีความสุขอย่างนี้...ซีด...อ้วนอยากเย็ดพี่เมื่อไรก็ได้จ๊ะ
อูย....เสียวจังเลย\"
หลังจากนั้นก็ไม่มีเสียงจากปากแกอีกมีแต่เสียงกระแทกของโหนกหี
ผลับๆๆๆๆ จนแกก้มลงมาซุกหน้าอกผม ร่างกายกระตุกๆ
ไปมาหายครั้ง ผมรู้ว่าพี่ภากำลังจะเสร็จอีกครั้ง
ผมรีบเอาปากดูดปากกับแก เราแลกลิ้นกันเหมือนหนุ่มๆ สาวๆ
ผมรีบจับแกพลิกลงข้างล่างในท่ามาตรฐาน

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: November 18, 2009, 05:14:03 pm
และกระแทกควยเข้าหีแกเข้าออกอย่างเร็ว \"อ้วน เร็วๆ แรงๆ
เลย พี่ไม่ไหวแล้วอูยๆ เสียวหีจนขาชาหมดแล้ว\"
ผมยิ่งเร่งควยเย็ดหีแกเพราะผมเองก็จะไม่ไวแล้วเหมือนกัน
\"พี่ภาผมจะออกแล้วนะครับ ผมขอออกข้างในนะครับ\"
\"อ้วน..อย่าปล่อยข้างในนะ เดี่ยวยุ่ง\"
พี่ภาร้องห้ามแต่มือแกยังกอดรัดผมแน่น
ผมกระแทกควยเข้ารูหีแกอย่างลืมตัว สองมือขยำ
เต้านมแทบแหลกคามือ พี่ภาเองก็ลืมเจ็บ
\"อูยอ้วน..พี่เสียวหี น้ำพี่จะออกแล้ว....อ๊า...โอย\"
สิ้นเสียงรูหีพี่ภาก้อตอดควยผม ตุ๊บๆๆ อย่างแรง
เล่นเอาผมเสียวจนถึงวาระสุดท้ายผมกระแทกควยเข้าหีแกจนมิดด้ามแล้วฉีดน้ำเงี่ยน
เข้าปะทะกับปากมดลูกของแกอย่างมากมาย ผมกดควยแช่ไว้
พี่ภาเองกอดผมแน่น รู้สึกถึงความอุ่นซ่าและการตอดรัดในรูหี
ผมค่อยๆ ถอนควยออกช้าๆ \"อูย..อ้วนจ้าพี่มีความสุขจังเลย \"
พี่ภาพูดพร้อมกับทำหน้าเหยเก แล้วก้มลงดูหีตัวเอง
อ้าโบ๋มีน้ำเมือกไหลย้อยออกมา \"วันหลังทำให้พี่อีกนะ\"
\"ไม่ต้องวันหลังหรอกพี่ ตอนนี้เลยแล้วกัน\"
ผมกับพี่ภาก็จูบกันอย่างดูดดื่มจนผมแข็งขึ้นมาอีกคืนนั้นผมเสร็จ
4 ครั้งพี่ภา 6 ครั้ง
เกือบเช้าเลยเรานอนแก้ผ้ากอดกันอยู่ในห้องพี่ภาจนเช้า
หลังจากนั้นผมก็ช่วยทำให้พี่ภามีความสุขแทนพี่ชายผมประมาณปีกว่าจนผมเข้าไปเรียน
ต่อในกรุงเทพก็ไม่ได้มีอะไรกับแกอีก
ซึ่งเป็นช่วงเดียวกับที่พี่ชายผมเสร็จงานแล้วกับมาทำงานแถวบ้านพอดี
หลังจากผมมาอยู่กรุงเทพได้เกือบปีพี่ภาก็คลอดลูก
คือน้องภัทร นั้นเอง
จนผมเรียนจบคณะวิศวแล้วทำงานในกรุงเทพได้หลายปีจนสามารถซื้อบ้านอยู่ได้
จนกระทั่งเมื่อปีทีแล้วพี่ชายผมก็ส่งน้องภัทร
เข้ามาเรียนมหาวิทยาลัยในกรุงเทพ ซึ่งอยู่ใกล้บ้านผม
(แถวรังสิต) จึงให้มาอยู่ในความดูแลของผม
หลังจากน้องภัทรมาอยู่บ้านผมได้ห้าหกเดือน
บ้านผมก็มีสีสันต์ขึ้นเยอะ เพราะแกชอบพาเพื่อนๆ
มาเที่ยวที่บ้านและบ้างครั้งก็นอนค้างด้วยกัน
ในกลุ่มเพื่อนแกก็มีกันสามคน คนหนึ่งชื่อ จีจี้
คนนี้เซ็กซี่ มากอวบขาว เข้าสูตรผมยาว ขาว สวย หมวย อวบ
เห็นทีไรผมต้องเก็บไปชักว่าวทุกที
อ้อผมลืมบอกเมื่อก่อนผมอยู่กับแฟนแต่ไม่ได้แต่งงานเพิ่งเลิกกันเมื่อปลายปี
46 สำหรับน้องภัทร แกดูน่ารักไม่หวือหวาเหมือนเพื่อนแก
แต่ก็แต่งตัวใช้ได้เลยตามสไตล์วัยรุ่นสมัยนี้เลยครับ
จนปัจจุบันแกขึ้นปี 2
แกก็เริ่มแต่งตัวตามสมัยนิยมคือชุดนักศึกษารัดรูปรัดนม
กระโปรงสั้นๆ รัดรูป
ซึ่งปกติตอนเช้าผมมักจะขับรถไปส่งแกที่มหาลัยเพราะเป็นทางผ่านทุกวัน
ส่วนตอนเย็นก็แล้วแต่ว่าวันไหนกลับตรงกัน
เวลาผมขับรถไปส่งก็แอบมองขาขาวๆ ของน้องภัทรเสมอ
โดยผมซื้อโทรศัพท์มือถือและจ่ายเห็นให้แก
เพราะเห็นเพื่อนแกมีทุกคนก็เลยไม่อยากให้แกรู้สึกน้อยหน้าเพื่อน
เดี๋ยวกลายเป็นปัญหาทำให้แกต้องหาเงินมาซื้อเองด้วยวิธีที่ไม่ดีนัก
ซึ่งผมรักและเป็นห่วงแกมากคอยสอนแกตลอด
แกเองก็เชื่อฟังผมดีครับ เวลาแกไปเที่ยวกับเพื่อนๆ
แกก็จะบอกผมตรงๆ และชวนผมไปด้วย
ผมก็ไปเพื่อจะได้ดูแลแกเพื่อนๆ
แกก็ชอบเพราะมีเจ้ามือเลี้ยง แต่ผมซิลำบากใจมากเพราะ
จีจี้เวลาไปเที่ยวแต่งตัวเรียกว่าเอ็กซ์เลยละ
ด้วยเสื้อสายเดี่ยวเอาลอยกระโปรงก็สั้น
หรือไม่ก็กางเกงขาสั้นจู้
กลับมาบ้านทีไรผมต้องเสียน้ำไม่ต่ำกว่าสองครั้งและบางครั้งเพื่อนของหลานสาวผมก็จะ
มาค้างที่บ้านผมหลังจากเที่ยวเสร็จเพราะเกรงใจผมที่ต้องขับรถไปส่งดึกๆ
มีอยู่ครั้งหนึ่งหลังจากเที่ยวกลับมาผมลืมล้อคประตูหลังบ้านจึงลงมาปิดประตูที่ชั้นล่าง
เสร็จเรียบร้อยผมก็ขึ้นนอนแต่หูผมได้ยินเสียงครางกระเส่าอยู่ในห้องหลานสาวจึงแนบ
หูแอบฟังที่ประตูห้อง
ก็ได้ยินเสียงครางและ
\"อูย...จี้...ช่วยเราด้วยเราเสียวจังเลย\"
ซึ่งเสียงนั้นเป็นเสียงของน้องภัทรนั้นเอง
นี่หลานเรากำลังตีฉิ่งกันหรือนี่ ไม่รู้ทำกันมานานหรือยัง
จนวันหนึ่งผมจัดงานเลี้ยงวันเกิดให้น้องภัทรโดยพากันไปเที่ยวตามเคย
ตอนกลับบ้านเพื่อนๆ
ของน้องภัทรขอกลับบ้านไม่มาค้างด้วยจึงเหลือผมกับน้องภัทรนั่งรถกลับกันสองคน
ระหว่างทางน้องภัทรก็หลับเพราะเมา ผมก็แอบมองขาขาวๆ
กับร่องอกของน้องภัทรที่กระเพื่อมขึ้นลงตามแรงหายใจ
ซึ่งจากการกะด้วยตาน่าจะซัก 34 นิ้วคงได้
ในตอนนั้นควยผมเริ่มตึงๆ จากฤทธิของแอลกอฮอร์ที่ดื่มมา
จนมาถึงบ้านผมก็ปลุกแกด้วยการเขย่าตัวแต่แกก็งัวเงีย
เดินเซไปมาแล้วทรุดลงไปนั่งที่พื้น
หลังจากผมปิดประตูรั่วบ้านแล้วก็เดินกลับมาเห็นแกนอนจมกองอ้วกอยู่
จึงอุ้มแกเข้าบ้านในลักษณะกอดและยกตัวแกขึ้นโดยหันหน้าเข้าหากัน
ในระหว่างนั้นผมรู้สึกได้ถึงความยืดหยุ่นของนมแกที่บดเบียดอยู่กับหน้าอกผมจนควย
ผมลุกขึ้นมาอีกครั้ง
แล้วผมก็พาแกมาถึงห้องจนได้แล้วก็เลยเช็ดตัวให้แก
ไอ้ตอนเช็ดตัวนี่แหละที่มันทำให้ผมต้องแทบบ้าตายพยามหักห้ามใจอยู่ตั้งนาน
ก็แกน่ารักและสดใสขนาดนี้แม้จะอยู่ในสภาพกึ่งเปลือยก็เหอะ
สุดท้ายผมก็ห้ามใจตัวเองและกลับมาที่ห้องกลับมาจินตนาการชักว่าวซะหนึ่งที่
แล้วก็เข้านอนแต่มันหลับไม่ลงจริงๆ
ครับสุดท้ายผมก็ทนไม่ไหวอีกต่อไปแล้ว ผมมองดูนาฬิกา ตี 4
แล้ว ผมลุกขึ้นไปดูน้องภัทรด้วยอารมที่เงี่ยนเต็มทน
เห็นแกนอนหลับสนิทอยู่ในสภาพที่มีแต่ชุดชั้นในผมค่อยๆ
เปิดผ้าห่มแกออกเพื่อจะได้เห็นเรือนร่างอันงดงามของแกอีกครั้ง
น้องภัทรนอนนมกระเพื่อมตามแรงหายใจดูแล้วน่าขยำมาก
ผมลองเรียกแกดู \"ภัทรๆ \" แกก็ไม่ตื่นผมลองเขย่าตัวแกแรงๆ
ก็ไม่ยอมตื่น ใจผมงี้สั้นเลยผมตัดสินใจเป็นไงเป็นกัน
ควยผมแข็งดันกางเกงนอนออกมาเป็นลำ
ผมถอดเสื้อกับกางเกงโยนลงข้างเตียง แล้วนั่งลงข้างๆ
ตัวน้องภัทร เอามือไปขยำนมบีบเบาๆ มันหยุ่นๆ
และผมก็ปลดตะขอยกทรงแกออกเผยให้เห็นนมของแกมันสวยจริงๆ
หัวนมสีชมพูเม็ดเท่านิ้วก้อยน่าดูดเลีย
มันเนียนมากหัวนมเป็นเม็ดคงเพราะอากาศมันเย็น
ผมบีบลงไปเต็มมือเลยมันเนียนและนุ่มมือมาก
จนหัวนมของแกขึ้นเป็นตุ่มไตตอนนี้คงเพราะเสียวมากกว่าอากาศเย็น
ผมบีบและคลึงหัวนมน้องภัทรไปเรื่อยๆ
ตาก็มองหน้าน้องภัทรว่าจะตื่นไหม
นมน้องภัทรตั้งแข็งด้วยแรงบีบจากนิ้ว
น้องภัทรยังไม่รู้สึกแต่เริ่มหายใจผิดปกติ
ผมอดใจไม่ไหวก้มหน้าลงไปเลียหัวนมน้องภัทรทั้งหอมทั้งหวานมันแข็งสู้ลิ้นดีจริงๆ
มือผมก็บีบเต้าข้างขวาที่ว่างอยู่
เต้านมน้องภัทรกลมกลึงเนียน ผมทั้งบีบทั้งบี้หัวนมแก
จนผมได้ยินเสียงครางของแกๆ
คงเริ่มเสียวแต่ก็ไม่มีทีท่าว่าจะตื่น
ผมเลียจนหนำใจก็เปลี่ยนจุดหมายมาข้างล่างบ้าง
ผมถอดกางเกงในของน้องภัทรออก
หีน้องภัทรโหนกนูนใหญ่ขาวเนียนเหมือนแม่ไม่มีขนซักเส้นผมเอามือไปจับมันแน่นๆ
หยุ่นๆ น้ำเงี่ยนเริ่มซึมออกมา
ผมแหกขาน้องภัทรออกเห็นรูหีแดงสดน่าลงลิ้น
ผมซุกหน้าแลบลิ้นเลียหีน้ำเงี่ยนน้องภัทรหวานจริงๆ
ผมไม่เคยคิดเลยว่าน้ำเงี่ยนของสาวรุ่นๆ จะหวานขนาดนี้
ผมเอานิ้วไปเขี่ยแตด น้องภัทร
ถึงกับสดุ้งบิดตัวผมต้องจับเอวแกเอาไว้นิ้วชี้ก็เปลี่ยนมาแหย่เข้าไปในหีแทน
รูหีน้องภัทรคับแน่นจริงๆ
ทั้งบีบตอดนี่ขนาดแค่นิ้วเดียวยังคับแน่นขนาดนี้
ถ้าเป็นควยผมละจะขนาดไหนยิ่งคิดผมก็ยิ่งเงี่ยน
หีน้องภัทรตอดนิ้วผมถี่ยิบเลยผมชักนิ้วออกมันเหมือนมีแรงดูดไม่ให้ผมชักนิ้วออก
ถึงตอนนี้น้องภัทรเริ่มมีอาการครางและเริ่มมีเสียงเรียงหาน้องจี้
\"ซี๊ด....จี้จ๊า...ดีจังเลยเราเสียวจังเลย...อูย...\"
สงสัยคงคิดว่ากำลังโดนยายจี้ลงลิ้นให้อยู่มั้ง
ผมเลยสวมรอยต่อเลยโดยใช้มือจับเอวน้องภัทรไว้แล้วชักนิ้วเข้าออกจนน้ำเงี่ยนเริ่มซึม
ออกมาพอให้มันลื่น
ผมเร่งซอยนิ้วเข้าออกหีน้องภัทร
ลิ้นก็เลียชิมน้ำจากหีอันหอมหวาน
จากนิ้วที่แหย่เข้าไปนิ้วเดี่ยวก็เปลี่ยนเป็น 2 นิ้ว
เพื่อให้รูหีขยายตัวเพื่อให้พร้อมที่ผมจะได้เย็ดซะที
ผมเร่งซอยนิ้วเพราะเห็นว่าน้องภัทร
เริ่มครางดังขึ้นและก็เด้งสะโพกสวนกับนิ้วผม น้องภัทร
คงใกล้จะน้ำแตกแล้วผมเร่งซอยนิ้วจนน้องภัทรตัวเกร็งกระตุก
4-5 ทีแล้วก็นิ่งไปน้ำเงี่ยนน้องภัทรเต็มมือผมเลย
ตอนนั้นควยผมแข็งจนปวดหนึบๆ
ผมคิดว่าได้เวลาเย็ดน้องภัทรแล้ว
ผมเอาน้ำเงี่ยนมาทาควยจนชุ่มไปทั้งลำ
แล้วเข้าไปนั่งกลางหว่างขาจับขาแกแหกให้กว้างที่สุด
ผมเอาควยจอเข้ากับปากรูหีแล้วออกแรงกดลงไปเบาๆ
น้องภัทรสดุ้งเบาๆ
คิ้วขมวดเข้าหากันทำหน้าเหมือนคนหายใจไม่ออก ผมต้องค่อยๆ
กดควยให้มันค่อยๆ มุดเข้าไปที่ละน้อยแคมสองข้างยู่ตามแรงกด
หีน้องภัทรตอดควยผมยิบเลยมันเสียวหัวควยจริงๆ
หีแกทั้งตอดทั้งดูดจนน้ำผมเกือบแตกต้องแช่คาไว้ก่อนกลัวว่ามันจะแตกออกมาซะก่อน
ผมรอจนความเสียวเริ่มทุเลา
ก็เริ่มออกแรงกดให้ควยจมลึกเข้าไปจนมันสุด
มันฟิตมากแต่ผมว่าแกคงเคยโดนยายจี้เอาอะไรเย็ดหีแกมาบ้างแล้ว
ซึ่งตอนหลังแกบอกว่าเคยใช้ของปลอมครั้งสองครั้ง
ผมเริ่มกระเด้าควยเข้าออกหีอันตีบตันของน้องภัทรมันเสียวซ่านจนผมทนแทบไม่ไหว
ต้องซอยควยหนักๆ
เน้นๆ
จนผมเผลอตัวกดเข้าไปแต็มแรงควยเสียบเข้าไปในรูหีสุดลำ
จนน้องภัทรสดุ้งแล้วลืมตาขึ้นปากก็บอกว่า \"โอ้ย ยายจี้เบาๆ
ซิฉันเจ็บนะ\"
ปากก็ร้องแต่แขนขาน้องภัทรตวัดมารัดคอกับเอวผมไว้แน่น
ผมตกใจแกก็ตกใจที่ผมไม่ใช้ยายจี้
คู่ฉิ่งแกตอนนั้นผมไม่เปิดโอกาสให้แกได้พูดอะไร
ผมปิดปากแกด้วยปากผมพร้อมกับสอดลิ้นเข้าไปในปากแก
ส่วนเอวก็กระเด้าควยเข้าออกหีแกไปเรื่อยๆ
พักเดียวแกก็เริ่มตอบสนองโดยการแลกลิ้นกับผม
ส่วนเอวก็เริ่มส่ายรับจังหวะการกระเด้าของผม
ถึงตอนี้ผมถอนปากออกแล้วหันมาดูดนมก็ไปด้วย
ซึ่งก็ไม่มีเสียงอื่นใดนอกจากเสียงคราง
น้องภัทรเริ่มผวากอดผมอย่างลืมตัว
\"โอยอาอ้วน...หนูเสียวจังเลย ทำไมมันเสียวอย่างนี้\"
\"เสียวกว่าที่ยายจี้ทำให้หรือเปล่าจ๊ะ\" \"อูย ซี๊ด
อารู้ด้วยเหรอ\" \"ภัทรเริ่มทำกันมาตั้งแต่เมื่อไร
โอยหีภัทรแน่นจัง\" \"ประมาณสี่ ห้าเดือนนี้เองค่ะ\"
\"ภัทรเป็นเมียอาแล้วนะ..ดูซิหีหนูอมควยอาตุ่ย เลย\"
ผมเสียวควยอย่างมากนี่ถ้าผมไม่ได้ชักว่าวมาก่อนคิดว่าน้ำเงี่ยนคงออกแล้ว
ผมโหย่งตัวขึ้นมาแล้วประคองตัวภัทรให้พลิกขึ้นมาอยู่ข้างบน
น้องภัทรดูท่าทางไม่ค่อยถนัดนัก
ผมจึงจับสะโพกแกแล้วยกขึ้นลง
พักเดียวสะโพกแกขย่มควยผมเร็วกว่ามือผมอีก
ผมพยายามบดอัดหนอกควยให้แนบแน่นกับโคกหีของแก
จนหัวควยผมกระแทกกับปากมดลูกแก
ซึ่งมันก็ตอบรับควยผมด้วยการดูดตอดขมิบหัวควยผม
\"โอยภัทรจ๊า อาเสียวควยจังเลย ภัทรขย่มหีแรงๆ
เรื่อยนะไม่ต้องกลัวอาเจ็บ\" \"ค่ะอาอ้วน หนูก็เสียวหีค่ะ
ซี๊ด อาว.......อาขา..หนูเสียว..อูยน้ำหนู..จะ
ออกอีกแล้ว..\" \"อูย....อาก็จะออกแล้วเราออกพร้อมกันนะ\"
น้องภัทรพูดไปขย่มสะโพกขึ้นๆ ลงๆ
ผมเสียวจนทนไม่ไวกระเด้งเอวสวนควยรับการขย่มหีของน้องภัทรถี่ยิบ
น้องภัทรเองก็ส่ายเอวร่อนรับไปด้วยอย่างอัตโนมัติ
สองมือผมขยำเต้านมของแกแทบแหลกคามือ น้องภัทรเองก็ลืมเจ็บ.
\"อาขา..หนู เสียวหี..แล้ว..อ๊า...โอย\" สิ้นเสียง
น้องภัทรก็กดสะโพกของแกและบดกับหนอกควยผมจนแทบจะเป็นเนื้อเดียวกัน
พร้อมกับทีหีแกขมิบและตอดควยผมถี่ยิบ
ร่างกายแกเกร็งกระตุกเป็นระยะจนแกคลายอาการเกร็ง
ผมจึงพลิกแกลงนอนแล้วเริ่มกระเด้าควยเย็ดหีแกอย่างแรงและเร็ว
ด้วยอาการเสียวสุดๆ
ไม่กี่ทีผมก็ทำนบแตกน้ำควยผมพ่นน้ำเงี่ยน
เข้าปะทะกับปากมดลูของน้องภัทรอย่างมากมาย
ผมกดควยแช่ไว้และนอนกอดแกจนหลับไป
หลังจากนั้นแกก็ย้ายมานอนกับผมและเย็ดกันทุกคืนที่มีโอกาส
บางครั้งผมกลับมาถึงบ้านก่อนพอแกกลับมาผมก็ขอเย็ดแกทั้งที่ใส่ชุดหนังศึกษาเลย
มีอยู่ครั้งหนึ่งเสื้อแกรัดนมมากผมมันมือมากบีบขย้ำนมแกจนเสื้อแกขาดเลย
ผมเย็ดน้องภัทรมาได้สามเดือนจนเมื่อกลางเดือนที่แล้ว
แม่แกคือพี่ภา มากรุงเทพพร้อมกับ ตาภี น้องชายยายภัทร
เพื่อมาเที่ยวและมาเยี่ยมลูกสาวด้วย (พี่ชายผมมาไม่ได้ติดงาน)
หลังจากที่พี่ภาเข้ากรุงเทพเพื่อมาเยี่ยมลูกสาวคือน้องภัทร
พร้อมกับพาตาภี (อายุ 13) ซึ่งเป็นน้องชายของน้องภัทร
มาเที่ยวและมาหาที่เรียนพิเศษช่วงปิดเทอม
การมาของพี่ภาครั้งนี้ทำให้ผมรู้สึกง่อยๆ
เนื่องจากต้องห่างๆ กับน้องภัทร ตั้งอาทิตย์หนึ่ง
แต่สุดท้ายผมก็ได้ระลึกความหลังกับพี่ภาอีกครั้ง
เริ่มจากที่ยายภัทรพาน้องชายไปเที่ยวและดูโรงเรียนกวดวิชาที่สยาม
ผมจึงมีโอกาสอยู่กับพี่ภาสองคน
ซึ่งพี่ภาก็เป็นฝ่ายเริ่มต้นก่อนเสียด้วย
หลังจากผมตื่นนอนและกำลังอาบน้ำอยู่นั้น
ด้วยความเคยชินผมจึงไม่ได้ล้อคประตู กำลังสระผมอยู่ดีๆ
ก็รู้สึกว่ามีคนมาจับที่ควยผม
ตอนแรกนึกว่าเป็นยายภัทรแต่นึกขึ้นได้ว่ายายภัทรไม่อยู่บ้านนี่นา
จึงลืมตาดูจึงเห็นว่าเป็นพี่ภา
แกกำลังนั่งคุกเข่าอยู่ตรงหน้าผม พร้อมๆ
กับที่แกเริ่มด้วยการใช้ปากรูด ดูดหัวควยผม
จนมันตื่นตัวผมจึงเห็นแกเงยหน้าขึ้นมามองผมและบอกว่า
\"พี่คิดถึงอ้วนจังเลย 10
กว่าปีแล้วที่ไม่มีใครเลียหีพี่เลย อ้วนเลียหีให้พี่นะ\"
พูดแค่นั้นแกก็ดูดควยผมต่อเลย จนผมรู้สึกแย่ละเสียวมากขึ้น
ผมจึงใช้สองมือจับและดึงไหล่แกให้ยืนขึ้น
พร้อมกับประกบปากจูบกันอย่างเมามัน
ในตอนนั้นตัวแกเปียกปอนและยังไม่ได้ถอดเสื้อผ้าออกด้วย
ผมจึงนั่งลงบนขอบอ่างอาบน้ำ
พร้อมกับเอื้อมมือไปโอบเอวพี่ภา บอกให้แกมานั่งบนตักผม
ท่อนเนื้อผมก็แข็งเป็นลำเมื่อแกนั่งลงมาสัมฝัสกับก้นแก
แกเริ่มหายใจผมเลื่อนมือข้างหนึ่งปลดตะขอกางเกงแกออกแล้วแซะเข้าไปล้วงผ่าน
กางเกงในจับไปที่โคกหีของแกซึ่งผมรู้สึกว่ามันอวบขึ้นและมันร้อนๆ
แกคงจะเงี่ยนน่าดู
ผมใช้นิ้วสอดเข้าไปในรูหีแกซึ่งมันมีแต่น้ำแฉะไปหมด
น้ำแกเยอะมากแกคงมีอารมณ์มาก
ปากแกก็ครางออกมาเบาพร้อมกับสอดมือมาจับควยผมไว้แน่นเหมือนกลัวมันจะหาย
ผมเลื่อนมืออีกข้างไปจับนมแกด้านนอกผ้าและเคล้นคลึงไปมา
ดูเหมือนแกคงจะเงี่ยนเต็มที่จึงครางออกมา
\"ซี๊ด...อ้วนจ้าพี่เสียวหีจังเลย เลียให้พี่ทีนะ\"
ผมกระซิบที่ข้างหูแกว่า เราไปต่อที่เตียงกันดีกว่านะ
พี่ภาพยักหน้าพลางบอกว่า \"ตามใจสิ\"
ผมจึงจับแกลุกขึ้นและถอดเสื้อแกออกพร้อมพาแกไปที่เตียงผม
พอไปถึงเตียงพี่ภาก็นอนลงที่ขอบเตียงโดยห้อยปลายขาทั้งสองข้างไว้
ซึ่งตำแหน่งนี้ทำให้หีแกอยู่ในตำแหน่งขอบเตียงพอดี
ผมจึงเริ่มมองสำรวจเรือนร่างแกหลังจากไม่เจอกันนาน
ผิวพี่ภาขาวขึ้นคงจะไม่ค่อยโดนแดดซักเท่าไร
แต่รูปร่างแกอวบนิดๆ นมก็เริ่มคล้อยแล้วตามสภาพคนอายุ 40
กว่า แต่หีแกก็ยังมีขนน้อยเหมือนเดิม
ขณะที่ผมกำลังสำรวจเรือนร่างแกอยู่นั้น ก็ได้ยินเสียงพี่ภา
\"มั่วแต่ดูอยู่นั้นแหละไม่เคยเห็นเหรอ\" และแกค่อยๆ
กางขาออกพร้อมกับยิ้มน้อยๆ ทำสายตาเชิญชวนผมให้เข้าไปหา
ผมเองก็ไม่ปล่อยให้พี่ภาต้องรอ
ผมก้มลงไปตรงกลางหว่างขาของแกทันที และค่อยๆ
แตะปลายลิ้นเข้าเพื่อชิมน้ำรักจากร่องสวาทที่เปียกเยิ้มของพี่ภา
ผมบรรจงเลียร่องเสียวของพี่ภาอย่างหื่นกระหาย
ทั้งดูดทั้งใช้ลิ้นดุนดันเลียตรงปลายติ่งเสียว
ใช้ลิ้นแซะกลีบหีของแกออก
ก่อนจะใช้ปลายลิ้นฉกเข้าไปตรงกลางร่องหีของพี่ภา
แกถึงกับสะดุ้งเฮือกแอ่นสะโพกบดหีเข้ากับลิ้น
จนปากผมเปียกไปด้วยน้ำหีแกๆ
หลั่งน้ำหีออกมาจนล้นนองร่องหีและปากผมเปียกเยิ้มไปทั่วจนถึงร่องก้นของแกเอง
ผมเลียแทบทุกหยดที่พรั่งพรูออกมาจากร่องหีแก
จนแกคงใกล้จะทนไม่ไหว อารมณ์พุ่งพล่าน
จนถึงกับร้องครางออกมาเสียงดัง \"โอววว... ซี้ดดดด....
อ้วนจ๋า พี่เสียวเหลือเกิน..ซี๊ด ทำไมมันเสียวหีอย่างนี้\"
ผมจึงไม่รอช้าเร่งรัวลิ้นจนเมื่อยปากแล้วพี่ภาก็ร้องลั่น
\"โอย อ้วนพี่น้ำออกแล้ว โอย....ซีด....อาววว\"
พร้อมกับการเกร็งตัวและกระตุกอย่างแรงจนผมรู้สึกได้ว่าลิ้นของผมถูกหีแกตอดรัดตุบๆ
เลย
พอผมเงยหน้าขึ้นพี่ภาก็ลุกนั่งแล้วโน้มคอผมไปจูบปากอย่างดูดดื่ม
ทั้งๆ ที่ปากผมยังเปียกน้ำหีแกอยู่เลย
พอแกปล่อยปากผมแกก็ขยับตัวแล้วรั้งตัวผมพร้อมกับจับควยที่แข็งเป็นหินของผมจ่อที่หี
แกทันที
\"พี่จะไม่พักหน่อยเหรอ\" \"ไม่ละพี่อยากเย็ดกับอ้วนอีก
อ้วนเย็ดพี่เลยนะ\"
ผมจึงตามใจแกโดยการดันตัวแกนอนลงแล้วเริ่มกดควยเข้าหีแกซึ่งมันรู้สึกว่าหีแกยัง
ตอดขมิบอยู่เลย
\"โอ้ยยยยย ซี้ดดดดดดด.... อาวววววววว...\"
พี่ภาร้องเสียงหลง
ดังลั่นห้องนอนเมื่อท่อนควยของผมดันพรวดเข้าไปในร่องหีของแกจนมิดโคน
ร่างกายแกเกร็งกระตุกอย่างแรง
\"ผมจะทำให้พี่มีความสุขตามที่พี่ต้องการแล้วนะครับ\"
\"จ๊ะอ้วน... เอาเลยจะทำอะไรกับพี่ก็ได้
ขอให้พี่ได้มีความสุขจากควยอ้วนก็พอแล้ว”
ผมก้มลงจูบแลกลิ้นกับแกอย่างหิวกระหาย พร้อมๆ กับค่อยๆ
กระเด้าควยเข้าออกร่องหีของแกเป็นจังหวะๆ
โดยพยายามให้ครูดด้านในโพรงหีของแกให้มากที่สุด
ทุกครั้งที่ผมกระแทกควยใส่หีแก
พี่ภาก็จะเด้งสะโพกพร้อมกับร่อนหีรับการกระเด้าของผมแบบไม่กลัวหีพังเลย
ส่วนปากแกก็ร้องครางเป็นจังหวะๆ ดังลั่นห้องนอน
ราวกับจะปลดปล่อยความรู้สึกที่อัดอั้นมานานออกมาในคราวนี้
\"ซี้ดดดดดด โอยยยยย... เสียว...เสียวหีไปหมด...แล้ว...
ซี้ดดดดดด....\" \"อ้วน... จ๋า... พี่มีความสุขเหลือเกิน...\"
\"ซี๊ดดดดด...
ควยอ้วนเย็ดมันจังเลย...คับร่องหี...พี่ไปหมดเลย...ซี๊ดดดดดด...\"
\"ทำไมมันเสียวและคันอยู่ในหีจังเลย เย็ดพี่แรงๆ
เลยจ๊ะ...พี่อยากโดนอ้วนเย็ดแรงๆ \" \"อูยยยย... ดีจัง...
พี่ไม่มีความสุขอย่างนี้มานานแล้ว\" \"พี่ครับ...
ซี้ดดดดด... ผมก็เสียวควย หีพี่ตอดควยของ....ผมใหญ่เลย...
อูยเสียว...จนจะทนไม่ไหวแล้วนะครับ\"
\"ทนไม่ไหว...โอววว...ซี้ดดดด...ก็ไม่ต้องทนสิจ๊ะ
ปล่อยออกมาเลย ให้มันออกในหีพี่เลย\"
ตอนนี้ผมยกขาของพี่ภาขึ้นมาพาดที่ไหล่ทั้งสองข้าง
ทำให้ตัวของพี่ภาตอนนี้งอเหมือนกุ้ง
\"โอ้ววววว...ท่านี้พี่เสียว...สุดๆ เลย...
ควยอ้วนแทงเข้า...มา...ซี้ดดดดด... ใน...หีพี่ลึกมาก...\"
ผมเองก็เสียวจนจะทนไม่ไหวจริงๆ \"อูววววว...
พี่ไม่ไหวแล้วอ้วน เย็ดแรงๆ เลย ซีด...พี่ออก ..ออกแล้ว
อาววว\"
ได้ยินดังนั้นผมก็ยิ่งเร่งกระเด้าบั้นเอวส่งท่อนควยทะลวงร่องหีของพี่ภาเป็นการใหญ่
หนอกต่อหนอกกระทบกัน เส้นขนของเราเสียดสีกันจนหลุดร่วง
เสียงครางระงมปนกับเสียงหนอกกระทบกันดัง ปั้กๆๆๆ
บ่งบอกความเสียวกระสันในห้วงตัณหาของเราสองคนจนในที่สุดผมก็ทนไม่ไหว
\"พี่ครับ...ซี้ดดดดดด โอยยยยย ผ...ผม...ไม่ไหวแล้ว...
จะ...ออก...แล้ว....ออกแล้วครับ...โอววววว…. \"
\"อ๊ายยยยยยย... เอาเลย...เอาเลยอ้วนจ๋า... เย็ดพี่...
ปล่อยน้ำควยเข้า...ซี้ดดดดด...มาให้เต็ม...ห...หี...หีพี่เลยจ๊ะ...
ซี๊ดดดดดด...\"
แล้วผมก็กระฉูดน้ำรักเข้าเต็มรูหีของพี่ภาอย่างแรง
ในจังหวะเดียวกับที่พี่ภาเองก็ถึงจุดสุดยอด
ตัวแกเกร็งร่างกระตุกร้องกรี๊ดเป็นครั้งสุดท้าย
ก่อนจะถึงสวรรค์ตามผมมาติดๆ เป็นรอบที่ 2 \"โอ้ววววววววว
ซี๊ดดดดดดดด... อาววววววว......\"
ผมยังไม่ยอมลงจากตัวแกแม้ท่อนควยของผมจะอ่อนตัวลงแล้ว
น้ำรักขุ่นข้นที่ปล่อยเข้าไปเต็มโพรงหีของแกต่างค่อยๆ
ไหลออกมาจากร่องหีจนเปรอะที่นอน
ผมกับพี่ภายังแลกจูบกันอย่างดูดดื่ม
แล้วเราก็หลับไปมารู้สึกตัวอีกครั้งก็บ่ายกว่าๆ แล้ว
ผมจึงปลุกพี่ภาแล้วแกก็กลับห้องแกไปอาบน้ำแต่งตัวเตรียมทำกับข้าวรอลูกๆ
แก ส่วนผมนั้นยังคงนอนพักเอาแรงต่ออีกงีบหนึ่ง
ผมหลับนานแค่ไหนไม่รู้มารู้สึกตัวก็รู้สึกว่ามีคนกำลังนั่งทับตัวผมอยู่
พอผมลืมตาดูจึงเห็นว่าเป็นยายภัทร
หลานสาวสุดที่รักของผมนั้นเอง
สภาพของแกตอนนี้คือแกกำลังนั่งขย่มหีเย็ดกับทอนควยผมอยู่
ใบหน้าแกแหงนเชิดขึ้นคงจะเงี่ยนเต็มที่ สะโพกของยายภัทร
ทั้งบดทั้งร่อนจนผมเองเสียวสุดๆ
ทนไม่ไหวจึงใช้มือทั้งสองข้างขยำเต้าอวบที่ลอยเด่นอยู่ข้างหน้าอย่างมันมือ
จนนึกขึ้นได้จึงถามน้องภัทรว่า \"ไม่กลัวแม่เรารู้เหรอภัทร
อูย\" \"ซีด..แม่ไปตลาดกับภีจ๊ะอาอ้วน...ซีด...อา...\"
แล้วหนูเข้ามาเย็ดอาตอนไหนละเนี่ย\"
\"ภัทรกลับมาเห็นอาอ้วนเย็ดกับแม่ตอนบ่าย เงี่ยนมากเลย
อูย..พอแม่ออกไปภัทรเลยเข้ามาลักหลับอานี่แหละ\" \"อ้าว
แล้วตาภีเห็นหรือเปล่า\" \"ไม่เห็นหลอกจ๊ะ\"
\"อืม...ซีด..โอย.อาคิดถึงหีเราจังเลยภัทร\"
\"แหมตอนบ่ายเห็นเย็ดกับแม่ภัทรอยู่เลย ทำมาพูดดี
เดี๋ยวไม่ให้เย็ดซะเลย\" \"โอ้ๆๆ อย่างอนเลยนะ ซีด...ภัทรจ๊า
บดหีหน่อยจ๊ะอาเสียวจังเลย\"
ผมพูดพร้อมกับขยำเต้านมอวบของน้องภัทรไปด้วยจนแกครางออกมา
ผมต้องเอามือปิดปากแกเพราะแกร้องเสียงเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ
\"ดีไหมล่ะจ๊ะ... ซี้ดดดด หีแม่สู้หีภัทรได้ไหมล่ะ
ซี้ดดดดด\" \"สู้เส้อ อะไรกันจ๊ะ
หีของภัทรดีจนใครก็เทียบไม่ติดเลย... ทั้งแน่น ทั้งตอด
อูยอาเสียวควยจังเลย\"
ขณะที่ยายภัทรกำลังขย่มท่อนควยผมอยู่นั้น
พี่ภาก็เปิดประตูห้องเข้ามาพร้อมกับร้องว่า \"หยุดนะยายภัทร
เราทำแบบนี้กับอาอ้วนไม่ได้นะ\"
ยายภัทรถึงกับสะดุ้งแล้วแกก็รีบขยับตัวลงจากตัวผมและเอาผ้าห่มมาคลุมตัวไว้พร้อมกับ
ร้องเรียกแม่แก
\"แม่....หนูๆ\" แกอึกอัก พูดอะไรไม่ออก
ส่วนผมนั้นควยที่เมื่อกี้ยังแข็งเหมือนหินถึงกับเหี่ยวเลย
ผมมองหน้าพี่ภาเห็นน้ำตาแกไหลเต็มหน้ากำลังพูดขอโทษแก
พี่ภาก็พูดสวนขึ้นมาก่อนว่า \"ไม่ต้องพูดอะไรทั้งนั้น
เดี๋ยวค่อยคุยกัน รีบแต่งตัวแล้วลงไปข้างล่างซะทั้งสองคน
ก่อนที่ตาภี จะรู้เรื่องนี้เข้าอีกคน\"
แล้วแกก็หันหลังเดินเช็ดน้ำตาออกไป
ผมมองหน้ายายภัทรแล้วพยักหน้าให้แกไปแต่งตัวและบอกแกว่าผมจะคุยกับแม่แกเอง
คืนนั้นหลังจากกินข้าวกันแล้วผมก็ปลีกตัวมาคุยกับพี่ภาที่บริเวณหน้าบ้าน
พี่ภาถามผมว่ามีอะไรกับยายภัทรมานานหรือยัง ผมบอกว่าประมาณ
5 เดือนแล้ว แกร้องไห้ใหญ่เลย
ยังไม่ทันที่ผมจะพูดอะไรแกก็พูดขึ้นมาว่า
\"อ้วนรู้ไหมว่ายายภัทรเป็นอะไรกับอ้วน\"
\"ก็เป็นหลานสาวผมนะซิครับ\" \"ไม่ใช้\"
พี่ภาเงียบไปพักแล้วพูดว่า
\"แกเป็นลูกของพี่ที่เกิดกับอ้วนต่างหาก\"