close buttonclose buttonclose button
โดน..สอนซะเอง

โดน..สอนซะเอง

หนูอยากลองของ · 20526

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 17, 2009, 11:32:48 pm
หวัดดีครับ เรื่องนี้เกิดขึ้นกับผมไม่นานนัก   ผมมี่เพื่อนผู้หญิงที่แอบรักอยู่คนหนึ่งชื่อ นอ เธอเป็นคนเรียบร้อยมาก แต่เหตุการณ์ก็เกิดขึ้น ในวันนั้นเป็นเวลาเย็นแล้ว ฝนตก เรานั่งทำรายงานกันสองคนในห้องตอนนั้นผมไม่คิดอะไรเลย พอฝนหยุดตก เรากำลังจะเดินออกจากห้องนั้นกัน แต่ประตูกลับล็อค ผมก็ปลอบใจเธอว่าไม่เป็นไรเดี๋ยวก็ต้องมีอาจารย์เวรมาตรวจตึก แล้วเราค่อยออกตอนนั้นก็ได้ แต่นอกลับพูดว่านอกลัวนะ  สอห้ามทิ้งนอด้วยแล้วนอก็เข้ามากอดผม ตอนนั้นไอ้โลกผมตั้งเด่เลยครับ คล้ายๆกับว่านอจะรู้ว่าของผมมันตั้งเด่  นอเลยบอกกับผมว่าสอเดี๋ยวนอสอนให้ เท่านั้นแหละนอจับผมขึงไว้กับโต๊ะ แล้วใช้เชือกมัดแล้วนอก็ขึ้นคร่อมผม  ถอดเสื้อผมออก แล้วเริ่มจัดการถอดกางเกง   จนผมเปลือยล่อนจ่อน นอเขาก็สำรวจร่างกายผมทุกอณู แล้วมากระซิบที่เจ้าโลกผมบอกว่าน่ารักจัง แล้วเธอก็เลียขึ้นเลียลง ผมเสียวไปทั้งตัวเลยครับ น้ำรักก็พุ่งออกมา เธอก็จัดการกินมันซะ ผมไม่สามารถทำอะไรเธอได้เลย เพราะเธอมัดเชือกผมให้นอนแผ่หลากลางโต๊ะ จากนั้นนอเริ่มถอดเสื้อผ้าของตนเองบ้าง   แล้วก็ใข้นม2เต้าของเธอมาคลึงที่ปากผม  ผมก็ดูด  เธอก็ยิ่งเอาเข้ามาใกล้เข้าจนทับหน้าผมสนิทแทบหายใจไม่ออก เธอคร่อมร่างผมแล้วขย่มอย่างเมามัน แล้วเธอก็หันก้นมาที่หน้าผม หันไปสนใจหับเจ้าโลกของผมแทนเธอกัดของผม ผมครางเลยครับ แล้วเธอก็ยืนขึ้นแล้วค่อยๆ นั่งให้รู้รักของเธอสอดเสียบลงพอดี แล้วเริ่มขย่ม เธอขย่มแรงมาก จนหนังของผมถลก เราเสร็จพร้อมกัน  แต่เธอยังไม่หมดไฟ เธฮยังมานั้งคร่อมที่คอของผม แล้วเอารูรักของเธอมาให้ผมใช้ลิ้นสอดเข้าไป   พอผมสอดเข้าไปเธอก็ยิ่งเข้ามาใกล้เหมือนอยากให้ผมสอดอีก ผมใช้ลิ้นตวัดเล่นอยู๋ในนั้นก็หมดแรง แต่เธอยังมีไฟอีกตลอดทั้งคืนนั้นเธอเล่นกับร่างอันล่อนจ้อนของผม แม้ว่าผมจะหลับไปแล้วแต่เธอก็ยุงขย่มผมอยู่อย่างนั้นจนเสร็จได้ด้วยตนเอง  ผมไม่อยากเชื่อเลยว่านอที่แสนเรียบร้อยจะเป็นแบบนี้ สรุปผมโดนผู้หญิงข่มขืนครับ มันส์เป็นบ้าเลย    หลังจากนั้นเราก็เล่นรักกันทุกวัน จนรูของเธอบานมาก ผมบอกให้เธอขมิบครับ เราก็มีความสุขกัน จนถึงทุกวันนี้

Offline darkofangel

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: December 15, 2009, 02:16:01 pm
ขอบคุณค้าบ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: November 14, 2011, 09:30:32 pm
 (28;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: November 15, 2011, 11:31:22 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;