close buttonclose buttonclose button
นิตยาผู้รู้ค่าของร่างกายตน

นิตยาผู้รู้ค่าของร่างกายตน

เรื่องเสียว · 52765

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมเองก็หนุ่มใหญ่36แล้วและเพิ่งได้เมียมาเปลี่ยนแปลงชีวิตครั้งสำคัญก็เมื่อ เราแต่งงานมาอยู่ด้วยกัน และที่ผมไม่ลืมเลือนจำจนวันนี้จากเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นเมื่อสองปีที่แล้วก็ มาเปลี่ยนแปลงชีวิตคู่เราครั้งสำคัญอีกครั้ง

เมื่อเราย้ายมาทำงาน ลงทุนซื้อที่ปลูกอ้อยที่ต่างจังหวัดไม่ห่างกรุงเทพเกิน4ชั่วโมงเมื่อห้าปี ก่อน ผมทุ่มทุนไปทั้งหมดได้ผลมาพอควรจนขยายซื้อที่เพิ่มอีกเท่าตัวงานเริ่มมากจน ต้องรับคนงานมาวิ่งรถตัดอ้อยเข้าโรงงานเพิ่มและเป็นพวกงานโยธาอีกสามคนประจำ ที่ไร่ โดยปลูกบ้านคนงานให้อยู่เฉพาะแรงงานที่ไม่มีปัญหาเปลี่ยนงานบ่อยให้ปวดหัว ผมยุ่งกับงานจนแทบไม่มีเวลาเพราะระหว่างสร้างตัว เมียผมเองก็เพิ่ง26ปีก็ทำงานครัวช่วยอีกแรงทำอาหารให้คนงานสามมื้อเป็นงาน หลักของเธอ นิดเมียผมทั้งขาวอวบแบบที่หลายคนมองเหลียวหลัง เรื่องเซ็กซ์เราก็ธรรมดามีบ่อยๆไม่ขาดหายแถมเธอจุดติดง่ายซะด้วยยกเว้นผม ยุ่งวิ่งรถมากๆเท่านั้นอย่างช่วงที่ตัดอ้อยส่งโรงงาน

ปีที่สามเราก็ เริ่มสบายตัวบ้างจ้างผู้ช่วยบ้านมาช่วยเธอและได้รับคนงานที่ผู้ใหญ่บ้านฝาก มามันซื่อและออกโง่ๆ มาเป็นคนงานช่วยเมียผมเรื่องที่ต้องออกแรงในครัวและงานบ้าน ประวัติมันก็ไม่มากกำพร้าเพราะแม่มันเป็นเมียเช่าฝรั่งคงเป็นนิโกรแน่เพราะ ผมหยิกตัวดำแบบนั้นและไม่มีบ้านอยู่อาศัยงานรายวันไปเรื่อยๆ จนมาอยู่กับผมมันก็เริ่มทำตัวสอาดขึ้นทั้งที่มันดำเมื่อมร่างสูงใหญ่ลำ่ปึก แบบคนทำงานหนัก เมียผมก็เมตตามันที่ออกบ๊องๆอารมย์สนุกตลอดเวลาชื่อมันเรียกว่า ไอ้เป่งมาจากคำว่าป๋องเป่งแต่ผมถนัดเรียกว่า ไอ้มืดมากกว่าตามลักษณะของมัน ผมให้มันอยู่ที่ชั้นล่างห้องใต้บันไดที่เก็บเครื่องมือหนักทั้งเกษตรเครื่อง ยนต์หนักกองอยู่ แบ่งกั้นให้มันห้องหนึ่งแยกออกมา ถัดไปก็เป็นห้องครัวและซักล้างที่ทำงานเมียผม ครั้งแรกเมียผมก็บ่นความเซ่อๆที่ใช้งานสั่งหลายครั้งจึงเข้าใจเหมือนเด็กไม่ จำ แต่ก็ไม่บ่อยนักที่มันผิดพอทนได้

วันหนึ่งเมียผมมากระซิบเรื่อง ที่เห็นมันนั่งเล่นจู๋ของมันตอนซักผ้าคนงานเธอบอกว่าหน้าร้อนผ่าวทันทีเพราะ มันเป็นท่อนเท่าแขนเธอดำเมื่อมยาวออกมาจากกางเกงบอลที่มันสวมประจำเป็นเพราะ มันเป็นหนุ่มวัย18เต็มที่แล้ว แถมมันไม่อายทั้งที่เมียผมยืนดู เธอจึงด่ามันมันก็ทำหน้างงๆแล้วก็ซักผ้าต่อ เธอบอกว่าเห็นแอบไปยืนชักว่าที่หลังบ้านแทนประจำ มีอยู่คืนหนึ่งเมียผมลากแขนผมเข้าห้องจนผมต้องกระชวกใส่เธอไม่ยั้งสองรอบทำ เอาเธอค่อยนอนหลับไปได้ ตื่นเช้ายังแอบอมท่อนผมล้างหน้าไก่ให้เธอก่อนสว่างแถมให้อีก ทำเอาผมหอบซีกโครงบานที่เดียว นำ้เปรอะเลอะที่นอนไปทั่วเพราะหากเมียผมเต็มที่ก็ประจำแบบนี้ ทำผมแปลกใจแต่ก็ไม่ถามอะไรเพราะกำลังยุ่งตัดส่งอ้อยเข้าโรงงาน

จน มาสังเกตุเมียผมซึมๆไปเห็นบอกว่าไม่สบายแค่นอนพักก็หาย สองสามอาทิตย์ถัดมาเราก็ฉลองรายได้จากเงินก้อนใหญ่หลังตัดอ้อยเลี้ยงกินกัน เมาพอควรจนดึกกับคนงาน เมียผมก็ทำกับแกล้มเสริพและดื่มด้วยกันกับคนงานของผมสามคน
มีไอ้ชดคนขับ รถมือหนึ่งร่างใหญ่กว่า180*75กก.อาวุโสกว่าคนอื่นๆเกือบ36ปีแล้วชาวใต้คลำ ้ดำแบบคนใต้พูดห้าวๆไม่พูดมากและสั่งงานแทนผมได้ เมียหนีไม่รู้สาเหตุอยู่คนเดียวทำงานกับผมมาเกือบสามปี ดื่มหนักเอาการแต่ไม่ออกอาการ
แล้วอีกคนชื่อไอ้สักคุมคนงานตัดอ้อยรับ จ้างที่จ้างมาเป็นครั้งๆและกองเตรียมลำเรียงวัย28เงียบไม่พูดมากเช่นกันและ ยังโสด เนื้อตัวสักเสือเผ่นไม่กลัวใครพร้อมลุยหากมีเรื่องในไร่
คนสุด ท้ายก็มือขับรถไถชื่อไอ้โย่งยังหนุ่มแต่สูงโย่งประเภทยอดขุนพลวัย25ปีชอบคุย สนุกจีบสาวตัดอ้อยไปเรื่อยแถมปากหวานจนสาวๆหลงมันมีมาหามันบ่อยๆ
พวก เราก็ก๊งกันประสาชาวไร่เฮฮาไปตามเรื่อง ช่วงสามทุ่มกว่าๆที่ผมออกมาฉี่ข้างไร่ก็เห็นมันไอ้มืดยืนสาวควยมันยึกๆ จนผมต้องด่ามันแตะเบาๆทีหนึ่งก่อนที่มันจะวิ่งหายไปหลังบ้าน พรรคพวกที่ดื่มอยู่ก็ฮาตึงกับพฤติกรรมบ้องๆของมันก่อนที่ผมจะกลับมาดื่มต่อ สักพักก็หันหาเมียผมไม่เจอ คิดว่าเธอคงไปทำกับมาเพิ่ม ชั่วโมงกว่าได้ผมก็ไปฉี่อีกรอบก่อนที่จะเดินหานิดเมียผมที่ครัวก็ไม่เห็น จึงวนมาที่ห้องไอ้มืดได้ยินเสียงร้องแบบกัดฟันดังอืบๆพร้องเสียงกระแทกดัง ปึกๆหนักๆในห้องมัน ผมปีนขึ้นบนผานไถที่วางข้างห้องไอ้มืดชะโงกหน้าดูที่ช่องลม

แสงไฟ ลอดจากใต้ถุนเข้ามาเห็นไอ้มืดคล่อมร่างเมียผมที่นอนหงายบนที่นอน หน้าเหย่เกขบริมฝีปากแน่นร้องอืบๆ..อืบๆ...สลับเสียงก้นไอ้มืดที่กระแทกลง หว่างขานิดดังหนักๆปึกๆอัดนิดจมที่นอนทุกครั้ง ตัวมันใหญ่ลำ่ปึกกอดรัดเมียผมใต้ตัวมันจมมิดเห็นแต่หน้านิดโผล่ออกเล็ดน้อย บนบ่าพอมองเห็น ตอนแรกผมหน้าร้อนผ่าวใจเต้นระรัวจะวิ่งไปเอาปืนมายิงหัวมัน แต่พอหันหลับมาดูอีกทีนิดเองกลับกอดคอมันแน่นปลายเท้าจิกงอเกร็งถ่างเด้งเอว ขึ้นให้มันกระแทกซะอีกอย่างเสียวซ่านสุดๆของเธอแสดงออกเต็็มที่ ผมชักไม่แน่ใจเพราะมือเธอโอบรอบคอมันแน่น ปากก็สูดลมเกร็งราวกับกลัวเสียงรอดหลุดออกมา บางทีก็เม้มปากกัดแน่น แสดงว่าเธอร่วมมือกับมันอย่างเต็มใจมากกว่ามันข่มขืนเธอ ทั้งคงเย็ดกันมานานพอควรแล้วด้วย

ผมเลยถอยออกมาไปกินเหล้าทำใจ อีกรอบว่าจะทำไงดี แต่อีกใจหนึ่งก็เมียผมและผมเคยคุยกันเรื่องหาคนมาสนุกกันแบบนี้สร้างอารมย์ กันบ่อยๆระหว่างที่เรามีเซ็กซ์กันเพื่อกระตุ้นอารมย์แล้วก็ได้ผลทุกครั้ง แต่ไม่คิดว่าเธอจะแอบมาทำแบบนี้โดยไม่บอกให้ผมรู้

เกือบชั่งโมงเราก็ เลิกลาเก็บจานชามก็พอดีเมียผมตามออกมาช่วย คืนนั้นผมก็เลยรวบนิดมากระชวกได้อย่างเมามันส์อารมย์ผมมันสู้อย่างที่ไม่เคย มาก่อนสองครั้งรวดก่อนที่จะแซะถามสร้างอารมย์แบบที่เราคุยกันครั้งก่อนๆ เรื่องจินตนาการนิดโดนคนอื่นเย็ดมา เมียผมเร่าร้อนได้บรรยากาศ หีแฉะนำ้เมือกออกมากมายคงจากนำ้ควยไอ้มืดที่หลั่งในร่องเธอจนลื่นพรวดๆเข้า ออกแบบไม่มีขัด จนเธอเผลอหลุดชื่อไอ้มืดออกมา ผมได้ทีก็ตามติดจนนิดยอมรับว่าโดนเย็ดมาแล้วแล้วก็ร้องไห้ขอโทษจนผมต้องปลอบ ใจยอมรับเธอว่าไม่มีปัญหาระหว่างเราทั้งสอง นิดก็ดีใจที่ผมไม่ว่าเธอและเธอบอกจะตามใจผมบ้างในทุกๆเรื่องที่เธอจะทำได้ แล้วผมก็ค่อยหยอกเย้าให้หายเคลียดก่อนที่จะล้วงให้เธอบอกผมเล่าออกมาเรื่อยๆ นิดก็ยอมรับว่าโดนมันปลำ้เย็ดช่วงที่ผมส่งอ้อยไม่ว่างกลับดึกๆสามอาทิตย์ ก่อน โดนครั้งแรกตอนเผลออาบนำ้เสร็จลงมาเรียกมันให้หยิบผ้าขนหนูที่ตากนอกชานบ้าน มาให้ก็ถูกมันกระชากจับเย็ดตรงชานบ้านหน้าห้องนำ้นั้นเองทั้งเจ็บแสบไปทั้ง ร่องหีราวกับฉีกเพราะควยมันทั้งยาวใหญ่กว่าผมเป็นเท่าๆตัวกำไม่รอบ จนไม่สบายอย่างที่ผมรู้ จากนั้นเธอก็พยายามหลบไม่ให้มันอีก

แต่ก็ เผลออีกจนได้ครั้งที่สองมันแอบเข้ามาข้างหลังกอดเธอแน่นตอนที่เก็บผ้าที่ ตากอยู่ชานบ้านกระเด้ายิกๆใส่ก้นเธอที่หลบจนผ้าถุงหลุด ควยมันถาดร่องหีตอนที่เดิี้้นหนีมันจนเธอยอมรับว่าเสียววาบๆ นำ้แฉะอาบลำควยมันแล้วก็พรวดจมเข้าหีนิดดิ้นไม่ออก ถูกมันเกาะเอวกระแทกจนเสร็จจนได้ มันกระเด้าอย่างแรงจนหัวคลอนไปกับแรงมหาศาลของมัน แล้วนำ้มันก็ฉีดเข้าร่องเต็มที่ร้อนวูบๆจนเผลอ..เผลออีกแล้วเมียผม..เด้งรับ ควยมันต้องกัดฟันเสียวจนราวกับร่างหล่นจากหน้าผาหน้ามืดเอาดื้อๆ วูบๆไม่รู้จบทรุดกับพื้นไม่รู้ตัว

มารู้ตัวอีกทีก็อยู่ในห้องมัน ท่อนควยฝังเต็มร่องถูกมันคล่อมเย็ดบนที่นอน ครั้งนี้นิดยอมรับว่าเล่นกับมันไปด้วยเพราะมันอัดควยแต่ละครั้งทำเอาเสียว ร่องหีวูบๆอัดแน่นเต็มที่ลึกถึงมดลูกอย่างที่ไม่เคยโดนมาก่อนและไม่จุกอีก แล้วมีแต่เสียวหีตัวร้อนวูบๆหัวนมเต่งเต็มที่ราวกับตอนเมนต์มา ทั้งแสบทั้งคับยิบๆไปทั้งร่องหีมันขยำ้เต้านม35นิ้วขยี้กดบดอัดไม่ยั้ง ไม่เจ็บหีเท่าครั้งก่อนมีแต่เสียววาบๆตอนที่ควยมันรูดเนื้อหีข้างใน นิดกลับเสียวซ่านไปทั้งตัว ยอมให้มันฉีดนำ้ควยเข้าเต็มหีอีกรอบคราวนี้นิดแทบสลบคาที่นอนมันเพราะนำ้มัน ร้อนวูบๆฉีดตรงๆเข้าข้างในแรงจนเสียวถึงสันหลังซ่านไปทั้งช่องท้องอร่อยมาก จนต้องเด้งหีรับควยมันให้กดแน่นเข้ามาอีก กว่านำ้มันจะหมดนิดก็เสียวจนหายใจแทบไม่ทันต้องนอนพักเอาแรง แต่ก็ต้องรีบออกมาตอนที่มันนอนพักเหนื่อยกลัวจะโดนอีกรอบเดี๋ยวผมกลับมาเห็น พอเธอเล่าผมก็ตั้งโด่จัดการนิดอีกครั้งได้นานเกินกว่าที่เคยลากเมียผมไป สวรรค์กันอีกรอบ

สรุปนิดยอมรับว่าวันนี้ที่แอบเย็ดกับมันช่วงกิน เลี้ยงกันเพราะเผลอตอนกำลังทำกับแกล้มให้ผม..เผลออีกแล้วเมียข้อย...ถูกมัน ดึงเข้าห้องอย่างที่ผมเห็น นิดโดนไปอีกสองรอบติดๆกันเพราะมันล็อกกอดเธอแน่นไม่ปล่อยให้เธอแอบหนีควยมัน ไปได้อย่างครั้งก่อน นิดบอกว่าเสียวอร่อยกว่าครั้งก่อนๆต้องกัดฟันไม่ให้เสียงลอดออกมาอย่างที่ผม แอบเห็นและไม่อยากแอบหนีอีกมีแต่เด้งหีอัดใส่ควยมันจนแข็งอีกรอบให้มัน กระแทกจนนำหีแตกไปกับมันด้วยสามสี่ครั้ง จนนำควยมันแฉะเต็มร่องออกมาเดินเก็บจานก็ไหลจนถึงข้อเท้าเปลียกเหนอะทั้วซอก ขา เดินขาสั่นริกๆเก็บจานชามคุมแทบไม่อยู่กลัวผมจะรู้

ตอนนี้เธอก็ สบายใจที่ได้พูดออกมาและผมก็ใจดีไม่ต่อว่าเธออย่างที่เธอคิดตอนแรกว่าถ้าผม รู้เธอตายแน่ สองวันต่อมาผมอยู่ที่บ้านตลอดเพราะต้องคิดค่าแรงคนงานไม่ออกนอกบ้าน ได้แต่เห็นไอ้มืดเดินพร่านงุดๆราวหาอะไรจนต้องไล่มันออกห่างๆเพราะรำคราญตา เมียผมก็ไม่เบามุดลงใต้โต๊ะบัญชีที่ผมทำงานรูดกางเกงบอลผมลงอมควยดูดยิบๆจน ผมต้องบอกว่าขอทำงานให้เสร็จก่อนเพราะคนงานมันรอเงินอยู่ เธอก็มุดออกเดินหายไปห้องครัว สักพักผมก็เสร็จเก็บสมุดนับเงินใส่ซองจนครบก็ออกไปที่บ้านคนงานห่างไปไม่มาก แจกจนเรียบร้อยก็กลับมาบ้าน

เดินหานิดข้างบนไม่เจอ เอาแล้วคงเผลอให้ไอ้มืดเสียบเข้าไปแล้วมั้ง คิดเสร็จก็ทำใจเย็นไม่วู่วามใหนใหนก็ใหนใหนแล้วเมียเราเสร็จควยไอ้มืดไปแล้ว เรียกคืนยังไงไม่ได้ ก็เดินออกไปที่ริมรั้วหลังบ้านมีที่นั่งใต้ต้นไม้มีพุ่มบังพอมองไม่เห็น ผมเดินเลาะข้างๆ เจอะเต็มตาเมียผมเกาะกิ่งไม้ยึดแน่นขาแหกออกข้างยืนข้างหนึ่งก็ถูกไอ้มือกอด รั้งดึงขึ้นเกาำะพาดแขนมัน มันสอยควยดำลำเท่าแขนนิดรูดเนื้อหีปลิ้นตามออกมาเมือกเยิ้มหยดแมะๆลงดินที่ ยืนเห็นชัดเพราะกลางวันแสกๆ นิดตาเยิ้มปากกัดก้อนผ้าที่อุดอยู่มิน่าเสียงไม่ร้องไม่รอดออกมา

ไอ้ มืดก็หน้าบิดเบี้ยวคงเสียวถึงสันหลังเพราะหีรัดควยแน่นจนปลิ้นตามอย่างนี้ มันเกาะเอวนิดอัดควยได้ยินดังป้าบๆหนักๆแต่ละที่นิดสบัดหน้ากัดก้อนผ้าคง เป็นกางเกงในนิดเองถ้าผมจำไม่ผิดสีแบบที่เธอชอบใส่ นำเมือกข้นขาวฟองฟอกออกมาเต็มร่องหีที่อ้าออกเต็มที่หยดย้อยลงพวงไข่ดำที่ เขม็งขึ้นสองลูกเท่าไข่ห่านได้ เมียผมเปลี่ยนมาโหนบ่ามัดกล้ามของมันสบัดหน้าเร่าๆเปลือกตาปิดแน่นกระตุก เฮือกๆคงไปสวรรค์กลางแดดไปแล้ว แต่มันไม่หยุดราวกับจะหยุดไม่ได้ผมได้จังหวะนั้นเกล้งเดินเข้าไป ไอ้มืดตกใจมองผมตาเหลือกโพนเอวกระเด้ายึกๆ ขามันอ่อนยวบทรุดลงควยหลุดจากหีเมียผมพรวดออกมากระตุกเด้งดึ่งๆพ่นนำ้ควยออก ไปไกลราวปืนฉีดนำ้ปลีดๆเป็นจังหวะระรัวปืนกล ผมเตะโคลมเข้ากลางตัวมันผละออกไปได้มันก็คว้ากางเกงบอลตัวเก่งวิ่งปลูดๆหาย เข้าดงอ้อย เมียผมทรุดลงกองกับดินกระตุกทั้งตัวราวกับคุมไม่อยู่ตาค้างปลือมองมาที่ผม ครึ่งหลับครึ่งตื่นอย่างนั้น ไม่รู้ว่าเขาเรียกอาการฮิสทีเรียหรือเปล่าผมก็ไม่รู้ได้แต่ยินมา จนผมต้องประคองเธอขึ้นตัวร้อนผ่าวสั่นระริกๆชั่วครู่ก็คลายตัวลง

ผม ต้องประคองกลับเข้าบ้านตัวเปื้อนดินมอมแมมพาไปห้องนำ้ชั้นบนราดนำ้จนเธอ เริ่มรู้ตัวร้องไห้ระริกๆ พากลับมาเช็ดตัวนอนพักเห็นร่องหีนิดบานแบะออกปลิ้นหุบไม่ลง ผมออกไปดื่มเบียร์เย็นๆสักครู่พอสบายใจ กลับมานิดก็แต่งตัวเสร็จพอดี เกาะขาผมทำหน้าปูเลี่ยนๆไม่อยากบรรยาย ผมใจเย็นฟังเธอเล่าอีกครั้งว่า พอดูดควยผมใต้โต๊ะก็มีอารมย์เต็มที่กะไปหาที่หลบคายหงี่ก็พอดีเห็นไอ้มืดมัน ก็คว้าเมียผมดึงเข้ากอดแน่นทำเอาใจเสียววาบๆอีกดันเข้าผนังห้องครัวเสียบควย พรวดจมมิดที่เดียวเพราะมันแหวกกางเกงในออกข้าง เสียวจนเผลอตัว..เผลออีกแล้วชักบ่อยไป....ปล่อยมันอุ้มเดินเย็ดออกหลังบ้าน เสียวจนทนไม่ใหวเกาะบ่ามันไปด้วยกันอร่อยลืมตาไม่ขึ้นไม่สนว่ามันจะพาไปใหน แล้วมันอุ้มมาเย็ดที่ต้นไม้ในพุ่มที่ผมเห็น ถูกมันกระเด้าจนนำแตกไปตามแรงอัดควยของมันจนนำ้ควยเข้าหียิ่งเต็มที่เสียว เพราะมันร้อนวาบมากมายจนทรุดลงกับพื้น มันไม่เลิกตามทิ่มควยอัดใส่นิดท่ากบดานเต็มๆที่พื้นดินจนตัวเปลื้อนปอนคลุก กับดินไปทั้งร่าง ก่อนที่จะดึงนิดขึ้นกระเด้าเย็ดท่าโหนต้นไม้ควยงัดจนหีเต็มที่จนเสียวเกินทน หีปลิ้นตามควยมันจนเสร็จกับมันไปอีกรอบซึ่งนิดบอกว่าถึงกับเสียววูบๆราวตก เหวไม่ถึงพื้นซะทีก็พอดีผมเดินมา

ไอ้มืดก็ควยหลุดจากร่องหีขณะที่ มันกำลังฉีดนำควยเข้าหีนิดพอดีกึ่งๆกลางมันคงยังไม่สุด เธอก็ควบคุมตัวเองไม่ได้เพราะเสียวสุดๆเต็มที่เลยกระตุกอย่างที่เห็น ควยผมก็ทะลึ่งโด่ตามที่เธอเล่าเลยเสร็จปากนิดดูดจนนำแตกนำ้แตนใส่ปากนิดที่ ดูดไม่เหลือออกมาให้ดูมากน้อยแค่ใหน ดูจากที่นิดกลืนก็หลายอึกเอาการก่อนที่จะแลบลิ้นเลียปากยั่วผมอีก แถมแซวผมว่ามาช้าอีกนิดนำควยมันคงเต็มมดลูกทะลักล้นหีเกินเก็บอีกแน่ ผมก็แซวกลับกลัวจะอิ่มซะก่อนแล้วลืมควยผัวตัวจริงนะซีถึงต้องออกมาหยุดมัน ก่อน

ไอ้มืดหายไปไม่รู้ไปใหนจนมืดคำ่ผมก็ลากเมียเข้าขยำ้เย็ดตามความ หงี่ที่เห็นมา ดูมันโล่งๆพิกลไม่เหมือนเดิม แต่นิดเด้งสู้เย็ดดีกว่าเมื่อก่อนที่เหนียมๆทั้งเร่าร้อนกล้าแสดงออกมากขึ้น เล่นไปสามรอบจนหอบเมียผมถึงได้หลับกันจนฟ้าสาง ผมก็ลงมาข้างล่างเห็นไอ้มืดมันด้อมๆออกมาจากที่ซุกหัวนอนโผล่มองดูผมที่ บันไดทางขึ้นชานบ้าน ผมก็มองดูมัน ก่อนที่มันจะค่อยๆคลานมากราบที่พื้นที่ผมยืน มันพนมมือทำหน้าละห้อยแบบยอมรับผิด มันบอกว่ามันหน้ามืดแบบผิวมันจนต้องปลำนิดเพราะทนไม่ใหว ทำเอาผมยิ้มออกมาจนได้ ก็มันของมันเสียไปแล้วไม่รู้จะเอาคืนอย่างไรก็ได้แต่ปลง

สามสี่วัน ที่ผมว่าไม่ยุ่งนักปล่อยคนงานพักกลับไปเที่ยวบ้านกันอาทิตย์หนึ่งก่อนที่จะ มาทำงานกันให้ มีแต่ไอ้เป้งหรือไอ้มืดที่ผมชอบเรียกมันที่ไม่มีที่ไปก็วนเวียนช่วยเก็บทำ ความสะอาดเครื่องมือเกษตรกับผม หลายครั้งที่แอบเห็นมันมองเมียผมตาปลอยๆอย่างกับทำใจตลอดเวลา ตกกลางคืนผมกับเมียก็เล่นจับช่อนลงรูกันอยู่ ผมก็รู้สึกว่ามีเงาตะคุ้มๆบนช่องลมห้องนอน และก็แอบหลืบดูขณะที่เมียผมร้องระริกๆเด้งส่ายรับไม่หยุดเป็นไอ้มืดจริงๆที่ แอบชะโงกอยู่

ผมก็กระชิบนิดว่าไอ้มืดแอบดูบอกว่าน่าสงสารที่มันคง ยืนว่าวไปคนเดียว นิดทุบปึกใส่หลังผมหาว่าผมยุให้เธอไปให้มันเย็ดซะเองแต่ก็ไม่โกรธอะไรผม ผมจึงอัดเต็มแรงโชว์มันซะเลยจนนิดร้องลั่นบ้านเด้งรับยึกๆไม่ถอยก่อนที่ผมจะ เสร็จอย่างที่ห้ามไม่อยู่ นิดเด้งยอยๆบอกผมให้ต่ออีกแต่ไอ้ท่อนน้อยของผมมันถอดใจหดออกซะแล้ว นิดร้องฮือๆไม่ยอมหากไม่ทำต่อจะไปหาไอ้มืดเลย ผมก็ได้แต่ปลอบใจขอเวลานิดพักออกมาสูบบุหรี่ซักมวนก่อน นิดก็ลงไปเข้าห้องนำ้ชั้นล่างตามผมลงมาสูบบุหรี่ พอนิดเข้าห้องนำ้ไอ้มืดก็ออกมาจากห้องมันยืนหน้าสะเร่นมือกุมหว่างขามองผมตา ปลอยๆ ผมก็ไม่รู้คิดอย่างไรไปพยักหน้าทักมัน ที่ไหนได้มันพรวดสวนเข้าห้องนำ้ที่นิดอยู่ ผมได้ยินเสียงร้องว้ายของนิดแล้วก็เสียงด่าให้มันออกไปตามมา

ผมยืน ตะลึงกับความบ้าบอของมัน เสียงด่าของนิดหายไปมีแต่เสียงดิ้นราวกับสู้กันในห้องนำ้้้้้้้และเสียงตุบ ตับนิดคงตีมันไปด้วยเพื่อป้องกันตัว แต่เปลกแทนที่ผมจะช่วยผมกลับอยากดูซะมากกว่าว่าจะเป็นอย่างไร ผมทิ้งบุหรี่เมื่อเสียงร้องของนิดหายไปเดินมาที่ประตูห้องนำ้้ที่เปิดอยู่ ไอ้มืดมันยืนประกบนิดยกขาข้างหนึ่งของเธอใว้ที่แขนมันก้นกระเด้าอัดใส่ชอกขา นิดที่แหกอยู่ มันมองหน้าผมตาปลือๆขณะที่นิดร้องอึบๆตัวติดผนังห้องนำ้ปากขบแน่นร่างกระดอน ตามแรงเด้าจนตัวลอยขึ้นลงตามจังหวะตาไม่ลืมหลับแน่น มือจิกเกาะบ่ามัน

ไอ้ มืดพอเห็นผมไม่ทำอะไรมันก็รวบขานิดอีกข้างยกร่างนิดลอยก้นติดกระเบื้องห้อง นำ้กระแทกดังป้าบๆราวจะโชว์ให้ผมดูบ้างนิดเด้งตามแรงกระเด้าอย่างเงี่ยนง่าน สุดๆของมัน ทำเอานิดกรีดๆออกมาไม่หยุดมือรวบรัดคอมันแน่นราวกลัวตกเพราะร่างกระดอนตาม แรงเด้างัดควยของมันที่กระแทกเข้าร่างนิดไม่ยั้ง

ผมยืนตะลึงดูมัน ยิ่งกว่าเย็ดกันแล้วเพราะทั้งเมียผมก็กอดคอมันโหนกระเด้งตามจังหวะไม่พราด ร่างนิดกระดอนลงมันก็อัดเด้าเข้าใส่เด้งลอยขึ้นไปอีกเต็มแรงเพราะตัวสูงใหญ่ กว่า 180อุ้มร่างนิดราวของเบาๆ มันถอยเก้าออกมาจากผนังห้องนำทำให้มีที่ให้เมียผมเอนตัวโหนคอมันเป็นรูปตัว วี เด้งส่ายเอววนรับดังป้าบๆยิ่งกว่าเดิม สอดรับกันอย่างเข้าขา เมียผมตอนนี้ไม่รู้ว่าลอยไปสวรรค์กับมันแค่ใหนเห็นแต่หลับตาร้องกรีดๆเกาะ โหนคอมันเด้งส่ายไม่ถอย

ไอ้มืดอุ้มเย็ดออกมาจากห้องนำ้ที่อาจแคบไป มันเด้าไปเดินไปพาเมียผมเข้าห้องมัน ก็ไม่เห็นเธอดิ้นรนหนีมีแตดิ้นส่ายรับไม่หยุด ผมตามไปอย่างเป็นห่วงเมียผมจะใหวใหม มันวางนิดลงที่นอนพร้อมตามอัดกระเด้าให้ผมมองเห็นท่อมดำมืดอัดเข้าร่องหีนิด ปลิ้นเข้าออกดูแทบไม่ทัน คราวนี้มันสาวควยอัดป็าบๆเต็มแรงกว่าสิบนาที นิดก็ดิ้นพร่านกระตุกเฮือกตะกายกอดหลังมันร้องกรีดๆเมื่อไอ้มืดอัดส่งครั้ง สุดท้ายหยุดนิ่งก้นมันขมิบถี่ๆคงฉีดนำ้ควยเข้ามดลูกเมียผมสุดลำกล้องแน่ เพราะนิดเด้งเอวระริกๆไม่หยุดก่อนที่จะซาลงพร้อมก้นที่มันขมิบช้าลงไป เรื่อยๆจนหยุดหอบหายใจกันทั้งคู่ ขาเมียผมถึงรูดลงราบกับที่นอนราวหมดแรงปล่อยมันทับบนอกเธอคาควยในร่องไป อย่างนั้น

ผมถอยออกมาปล่อยมันพักเพราะนิดดูไม่เป็นอะไรแน่เป็นแต่ เสียวสุดชีวิตจนหมดแรงคาควยมันมากกว่า ผมกลับไปที่ห้องนอนกะพักสายตาค่อยลงมาตามนิดแต่ไม่รู้อีท่าใหนเผลอหลับไปจน ฟ้าสางซะแล้ว ก็ลุกขึ้นมางงๆก่อนที่จะนึกได้ก็รีบลงมาดูนิดที่ชั้นล่าง พอเปิดประตูก็เห็นนิดนอนคล่อมทับไอ้มืดหลับอยู่มองข้างล่างท่อนควยดำมันยัง คาที่ร่ิองหีที่บวมเปล่งแดงเปอะนำ้เมือกแห้งกรังเต็มหมอยของทั้งคู่ คงเล่นกันจนหลับคาควยแบบนี้ไม่ต้องปลุกกันเลยดีกว่า ผมก็เลยปล่อยตามเลยออกไปในเมืองหาซื้อสะเบียงเก็บตุนก่อนที่พวกคนงานจะกลับ มาจากวันหยุดยาว เกือบเย็นผมก็กลับมาไอ้มืดวิ่งมาท้ายกระบะช่วยขนของออกไปเก็บราวกับปกติ

เย็น นั้นเมียผมก็โผล่ออกมาจากห้องนอนหลังพักเต็มอิ่มทำกับข้าวกินกัน เธอไม่คุยอะไรเอาแต่เอียงหน้าหลบอายไม่กล้าคุยอะไรกับผมเท่าไรจนกินข้าว เสร็จนั้นเหละ เราจึงเข้าห้องได้คุยกัน เมียผมบอกว่าตอนเข้าห้องนำ้กำลังจะล้างคาบของผมอยู่ไอ้มืดก็เข้ามาเธอไล่มัน ด่าให้มันออกไปแต่ไม่รู้มันบ้าขึ้นมาหรือไงไม่รู้ คว้าเธอขึ้นกดเข้าฝาผนังห้องนำ้

เธอเลยทุบมันไปจนมือชามันก็ไม่ หยุดเด้าเอวส่งควยแข็งโป็กของมันทิ่มไปทั่วจนเธอดิ้นไม่รู้อีท่าใหนเผลอ ...เผลออีกแล้วไม่น่าเชื่อ...ท่อนควยมันก็จมพรวดเพราะนำ้เมือกยังไม่ล้างส่ง ลื่นปลืดเต็มช่องท้องจุกไปเลย แถมมันยกขาเธอควยจึงงัดกว่าเดิมทำเอาเธอเสียววาบๆ กับที่ค้างไม่เสร็จกับพี่จากพี่มามันเลยต่อเนื่องวูบวาบในร่องทั้งเสียวแสบ ซ่านอร่อยจนปล่อยมันกระเด้า

ไม่รู้เป็นไรมันยิ่งเสียวหนักหน่วงที่ มันกระแทกแรงก็ยิ่งเสียว โดนมันอัดควยเต็มแรงจนลอยกระเด้งขึ้นลงแปลกกว่าที่เคยเจอมาร้อนวูบวาบๆไป ทั้งตัว รู้สึกนมเต่งคัด เลือดลมวิ่งพร่านไปทั้งตัวและตอนที่หัวนมสีกับแผงอกของมันยิ่งเสียวไปทั้งบน ล่าง กระเด้งรับควยมันเสียดสีร่องหีเต็มเพราะงัดเม็ดยิ่งอร่อยทวีคูณ จนมารู้ตัวก็ลงหงายบนที่นอนแล้ว ตอนนั้นรู้แต่ว่าอยากให้มันกระแทกหนักๆ ยิ่งแรงยิ่งเสียวทวีคูณ ไม่เจ็บอีกแล้วมองเห็นมีแต่แสงแวววาวกระพิบเต็มไปหมดเหมือนหน้ามืดก็ไม่ใช่ มันลางๆเลือนๆตัวเบาลอยๆและเสียวจากช่องท้องวนเวียนพร่านทั่วหน้าขาทำให้ อยากเด้งสวนควยที่รูดหีให้อัดเต็มๆไปเลย ราวตัวลอยบนฟ้าแล้วก็เสียวตกวูบแบบไม่ถึงพื้นดินสักที่ จนต้องร้องออกมาไม่ยั้งยิ่งตอนที่มันอัดฉีดนำ้ควยร้อนทั้งรูหีทำเอาเธอเสียว สุดอร่อยไม่อยากให้มันทำอะไรนอกจากกดควยให้ลึกๆกดบดให้จมมิด จนต้องกดก้นมันเด้งหีรัดควยมัน สองมือกอดรัดดึงก้นมันให้กดส่งควยเข้าลึกมาอีกได้แต่ร้องบอกมันกดควยลึกๆ เพราะตอนที่นำเชื้อมันฉีดเข้ามดลูกก็หดตัวแล้วคลายตัวดูดขมิบเข้ามันอร่อย ราวสวรรค์ก็ไม่ปาน ยิ่งมันฉีดมากถี่ๆยิ่งเสียวอร่อยจนต้องกอดรัดก้นมันด้วยสองมือสองขาดึงเข้า มาแน่นกระชับยิ่งแน่นยิ่งดี

นิดบอกถึงสิ่งที่เธอไม่เคยเป็นมาก่อน เนื้อตัวร้อนวูบวาบแบบร้อนผ่าวๆสลับอุ่นสบายตัวมันเหมือนได้สิ่งที่เธอโหยหา ลึกๆเธอบอกว่าสวรรค์ลอยลงมาให้เห็นๆกันเลย นำ้ควยมันเต็มแน่นร่องหีไปหมดมันอบอุ่นในช่องท้องแบบสบายตัวคล้ายอิ่มข้าวก็ ไม่เชิงอิ่มแบบนั้น มันอิ่มแบบยังอยากกินต่อ แล้วมันก็ฉีดเชื้อส่งให้ตรงพอดีๆกับปากมดลูกเธอที่เปิดอยู่ก็ได้ดูดอย่าง เต็มที่ นิดพยายามอธิบายว่ามันเกิดแบบนี้มากขึ้นเรื่อยเมื่อเย็ดกับไอ้มืดแต่ละครั้ง ที่ผ่านมาความรู้สึกนี้ก็เพิ่มมากขึ้นๆตามจำนวนครั้งที่เย็ดกับมัน

มัน แช่ควยได้ไม่นานมันก็แข็งขึ้นมาอีกจดปากมดลูกเลย นิดต้องส่ายหีออกไม่อยากให้โดนตรงๆเพราะมันเสียวแบบจุกๆ ปรากฎว่ากลับไปเร่งมันจับเธอกระเด้าต่ออีกมันคงยังไม่สมอยากที่ไม่ได้เย็ดมา หลายวัน อีกทั้งยังหนุ่มแน่นแรงเต็มที่ เสียงนำ้เมือกดังราวเครื่องสูบท่อแตกดังแป๊ปแพลดๆรอดรูหีออกมาสวนควยมันจน เยิ้มเปียกหมอยหนืดไปหมด มันพลิกตัวขึ้นจับเธอบิดตัวลงคร่ำเด้าอัดด้านก้นกระแทกหีเธอบดกับที่นอนมัน ครู่เดียวเธอก็บอกว่าความเสียวพุ่งปลี๊ดๆทันทีต้องแอ่นก้นรับควยที่อัดแน่น เข้ามาอย่างอดไม่ได้ มันเย็ดท่านี้เกือบชั่วโมงทำเอานิดบอกว่าอร่อยหีจนถึงไม่รู้กี่ครั้งต่อกี่ ครั้ง จนนำ้ควยมันออกอีกรอบเข้ามดลูกเสียวสุดๆทนไม่ใหวจนฟุบหลับไปเลย

ไม่ รู้หลับนานเท่าไหร่ก็มารู้ตัวเสียวร่องหีจนต้องลืมตาเพราะตัวโยกไปตามแรงมัน ที่กระทุ้งแทงตัวนิด มันเด้งควยใส่ขณะที่นิดคล่อมบนตัวมัน อดร้องเพราะเสียวไม่ได้กลายเป็นเร่งเร่ามันรั้งเอวนิดกระแทกลงสวนท่อนควยที่ เบียดแน่นร่องหีลงดังสนั่นห้อง จนนิดเผลอ..เผลอบ่อยอีกแล้ว...ยกก้นกระแทกใส่มันเองไม่นานเท่าไหร่สิ่งที่ นิดต้องการก็พุ่งขึ้นมาเข้ามดลูก เหมือนมันรู้ทันบดควยอัดล่อนนำ้เชื้อมันเข้ามดลูกนิดตรงๆไม่พราด นิดต้องร้องตัวสั่นอย่างควบคุมอารมย์ไม่ได้อร่อยสุดสุด จนต้องกอดร่างรัดตัวมันแน่นเท่าที่จะทำได้เพื่อดูดความอบอุ่นที่พุ่งขึ้นมา ไม่ขาดสายให้นิด จนหมดอิ่มสบายฟุบหลับคาควยบนอกมันอย่างที่พี่เข้ามาเห็นไง นิดเธอเล่าย้อนให้ฟังได้เห็นภาพชัดเจน

ขณะที่เธอเล่าผมก็สวนทิ่ม ท่อนควยผมมันได้อารมย์สะใจตามไปกับเมียผมอย่างเมามันส์บางครั้งผมก็ถามนิด ยังอยากไปเย็ดกับมันอีกใหม นิดเขินตอบไม่รุ้ เอียงหน้าหนีแบบอายๆ ผมบอกว่าไม่มีใครรู้เราก็สนุกกันสามคนพร้อมกันก็ได้ นิดตอบว่าตามใจผมเธออย่างไรก็ได้เพราะรักผมที่สุด แบบใว้เชิงการตอบนิดๆ คืนนั้นผมทำการบ้านไปสามรอบแบบไม่รู้เหนื่อยแต่รู้สึกมันโล่งๆพิกล ทั้งแฉะลื่นเพราะร่องเก็บนำเชื้อไอ้มืดคงล้างไม่หมด แต่ก็ได้ความมันส์ที่เร้าอารมย์เราลึกๆ ผมเลยแกล้งถามหากว่าไอ้ชดคนขับรถเรามันมาปลำ้เย็ดจะทำอย่างไรเพราะขนาดเมีย มันยังหนี นิดก็ย้อนว่าเธอได้ยินสาวตัดอ้อยบอกว่าควยชดใหญ่มากแถมฝังมุกหลายเม็ดคงตาย แน่ แต่ก็ไม่รู้นะเวลานั้นเกิดขึ้นจะเป็นอย่างไร อาจอร่อยก็ได้ ทำเอาผมเสียววาบ แต่เธอก็ยิ้มอายๆ เราก็หยุดกันแค่นั้นใว้อ่านต่อตอนต่อไป

ระยะหลังเมียผมเริ่งแต่งตัวดูดีและเซ็กซี่มากผิวพรรณดูอิ่มเอิบกว่าเดิมขึ้น อีกทั้งหน้าตาดูก็ระริกระรี้ชอบคุยเล่นกับพวกคนงานของผมไม่เหมือนเมื่อก่อน แต่ผมก็ยุ่งงานมากขึ้นเช่นกันอย่างเมื่อวันอาทิตย์ถัดคนงานกลับมาเราก็เปิด ไร่อีกด้านเตรียมตัดพร้อมคนงานอิสาญสิบกว่าคน ไอ้สักพาที่ไอ้โย่งไปเปิดแนวใว้ก่อนเมื่อเช้าตรู่ ผมเตรียมรถไปติดต่อโรงงานเพื่อจัดคิวจองต้องออกแต่เช้า เลยสั่งให้ชดดูแลคนงานและคุมแทนเพราะกว่าจะกลับก็คงมืดคำ่ไปแล้ว ทั้ังวันติดต่อหน้าร้านจัดคิวได้เจอพรรคพวกชาวไร่อ้อยก็คุยกันเรื่องราคาและ ผลผลิตแลกเปลี่ยนความรู้กันและกัน จนได้คิวก็มืดกว่าจะกลับถึงไร่ก็สี่ทุ่มกว่าแล้ว ผมจอดรถหน้าบ้านเดินเข้ามาทุกอย่างเงียบเชียบไปหมดคงนอนกันแล้ว เลยเข้าบ้านอาบนำ้โดยที่ไม่เห็นนิดว่าอยู่ใหน เสร็จก็ออกมาสูบบุหรี่คายเคลียดที่ชานบ้านก่อนที่จะลงมาชั้นล่างเดินหาไม่ เห็นใคร เลยเดินไปที่บ้านคนงานไม่ไกลนักเห็นพวกมันก๊งเหล้ากันอยู่นิดเมียผมก็อยู่ ด้วยเธอบอกว่าวันนี้ให้สักกับไอ้มืดพาออกไปซื้อเสบียงกลับมาเลยทำกับข้าวให้ เขาและเหงาๆเลยมานั่งคุยด้วย ผมดื่มและคุยคิวส่งอ้อยสักพักก็กลับกับนิด มาสังเกตุุนิดใส่ชุดนอนไม่สวมชั้นในเดินนมเกว่งสบัดก็ขนาด35กว่านี่ ถึงบ้านแล้วแต่ก็ไม่คิดอะไรเพราะง่วงนอนมากกว่า สามสี่วันที่ผมเทียวเข้าออกเมืองเพื่อจัดหานำ้มันและติดต่อเรื่องงานโรงงาน อ้อยไม่ว่างอยู่ที่ไร่กลับก็มืด จนวันนั้นรถเสียที่ปากทางต้องเดินเข้ามากะเรียกไอ้ชดไปแก้ให้ เดินไปที่ห้องมันก็ไม่เห็น ก็เลยเรียกไอ้โย่งไปทำแทนในตอนเช้าทิ้งกุญแจให้มัน ผมกลับมาที่บ้านกะอาบนำ้แล้วนอนเพราะเดินมาเพลียเอาการ ผ่านห้องไอ้มืดก็ไ้ด้ยืืนเสียงที่ผมต้องหันมาดูไฟเปิดอยู่ เมียผมคงเผลอตัวให้ไอ้มืดเย็ดอีกแล้วเพราะเสียงนิดสูดปากร้องระงมห้อง ผมก็ปีนเก้าอี้ชะโงกดูช่องลมอีกครั้ง ครสวนี้ลมแทบใส่ เพราะที่ผมเห็นกลายเป็นว่านิดนอนหงายขาแบะออกที่หว่างขาแแทนที่จะเป็นไอ้มืด กลายเป็นไอ้ชดนั่งกระแทกควยลำใหญ่ดำฝังมุกพราวเข้าหีที่อ้ารัดท่อนควยมัน เด้งไปมา ส่วนไอ้มืดก็นอนประกบดูดเค้นเต้านมใหญ่แทบเหลกเหลวกับปากและฝ่ามือมัน มือเมียผมกำท่อนควยดำยาวใหญ่ของไอ้มืดถอกเข้าออกเต็มกำมือเธอ

“ซีด..... ชด...โอย...เสียวหี...อูย...อีก...อีก...เหลือเกิน...อูย...” นิดร้องลั่นเด้งหีรับจังหวะเด้าควยทุกครั้งเสียงดังป้าบๆหนักๆ เมือกหีทะลักอาบควยไอ้ชดคนขับรถบบรรทุกอ้อยของผม ที่แสะยิ้มเลียริมฝีปากอย่างอร่อยเหาะที่ได้เย็ดนิดแคมหีรัดควยแน่นรูดมุก ตามเข้าออก ครู่เดียวมันก็เปลี่ยนท่าพลิกนิดโก้งโค้งบนที่นอนโดยที่ควยงัดคาไม่หลุดออก มันคล่อมโยกตัวมันไปข้างหน้ามือเกาะบ่านิดร่างเล็กอัดควยงัดหีปลิ้นมาทางผม เห็นชัด ไอ้มืดอ้อมมาข้างหน้าคลุกเข่าแอ่นควยให้นิดดูดมือก็ล้วงลงขยำ้นมนิดปี้ดึง บิดเต็มที่ จนผมคิดว่านมนิดพังกับมือมันแน่ ส่วนชดก็กระเด้าพลางตบก้นนิดไปด้วยราวขี่ม้าไม่ปานกระแทกงัดจนหีปลิ้นเข้า ออก

“ซีด...อูย..อืบ...”เมียผมร้องไม่ออกเพราะควยไอ้มืดอัดเต็มปาก ผมเองก็เหนื่อยควยก็แข็งแทบระเบิดไม่เคยเห็นคนรุมเย็ดเมียจะเกิดขึ้นอย่าง ที่เคยคิดเคยคุยกับนิดมาก่อนจะเป็นจริง ผมลงจากเก้าอี้คงอีกนานกว่าจะเลิกเพราะไอ้ชดกับไอ้มืดคงเอาจนหมดนำ้ก่อน ปล่อยเมียผมกลับ จึงกลับไปที่ห้องอาบนำ้ให้หายเหนอะตัวแล้วค่อยคิดกันใหม่

คืน นั้นผมเอนตัวลงนอนคิดไปเรื่อยๆว่าจะทำอย่างไรดีเพราะคนงานผมก็เย็ดเมียผมไป สองคนแล้ว หากเธอไม่ชอบก็คงไม่ร่วมมือกับมันแน่ และอาจจะเย็ดกันมาพอสมควรช่วงที่ผมยุ่งงานเข้าออกเมืองก็ได้ แล้วหากคนงานที่เหลือเคยเย็ดนิดมาหละ ผมใจหายวาบก็กลายเป็นว่าเมียผมก็กลายเป็นกระหรี่ประจำไร่อ้อยผมไปแล้ว หากเธอชอบแบบนี้ก็ต้องปล่อยเธอไป ได้ยินเธอพูดถึงหน่อยน้องสาววัย19เธอจะมาอยู่ด้วยเป็นนัยๆว่าเธอเองก็เห็น ว่าน้องเธอเป็นเด็กดีหุ่นก็ดีกว่าเธออีก แต่เรียนไม่เก่งอาจมาช่วยผมอีกแรงในไร่ได้ คิดจนหลับมาตื่นเอาสว่างแล้วจึงออกมาเดินหานิดเพราะเธอไม่กลับห้อง เจอเธอทำกับข้าวมื้อเช้ากับไอ้มืดเตรียมเรียบร้อยแล้วบนโต๊ะอาหาร เธอสบตาผมยิ้มอายๆแบบที่คงรู้ว่าผมรู้เรื่องแล้ว

“พี่วันนี้หน่อย เขาจะมาอยู่กับเราที่ไร่นะ มาช่วยดูแลพี่และงานในไร่อีกคน คงมาถึงก็เที่ยงแล้วหละนิดจะออกไปรับที่ในเมืองมา” ผมรับรู้แค่นั้นก็ต้องรีบกินแล้วรีบเข้าไร่ดูมัดอ้อยที่ตัดใว้เตรียมขึ้นรถ ส่งโรงงานเช้าตรู่นี้ตามคิว กะว่างานยุ่งอีกกว่าอาทิตย์ก็คงตัดเสร็จ ตอนเย็นผมกลับมาเจอเด็กสาวที่อวบขาวสวยหน้าละหม้ายนิดมากอกอวบใหญ่ไม่แพ้นิด จากเด็กปอนๆผอมๆเมื่อสิบปีก่อนที่เห็นทำเอาผมใจระรัวเมื่อเธอยกมือใหว้ผม เธอบอกว่าอยากมาช่วยดูแลผมกับพี่สาวแล้วหน้าก็แดงระรื่อเอียงอาย นิดก็มาเสริมว่าจำน้องสาวเธอได้ใหม? เราคุยกันสารทุกสุขดิบจนเย็นก็ทานข้าวด้วยกัน นิดจัดให้หน่อยอยู่ชั้นบนห้องที่ว่างติดกันกับห้องผม

คืนนั้นนิดเล่า เรื่องที่เกิดวันก่อนให้ผมฟัง ว่าจำวันที่ผมเห็นเธอนั่งคุยกับคนงานที่บ้านพักช่วงที่ผมกลับดึกได้ใหม วันนั้นนิดไปหาซื้อเสบียงกับไอ้มืดโดยชดเป็นคนขับรถ เมียผมบอกว่าช่วงให้ไอ้มืดเดินซื้อของที่ขาดอยู่เธอนั้งรอกับชดที่รถจอดอยู่ ชดก็ประกบกอดเธอแล้วกระซิบว่ามันรู้หมดแล้วเรื่องที่เธอเย็ดกับไอ้มืด นิดเองก็ตกใจทำอะไรไม่ถูกเพราะเธอผิดเองกลัวเสียชื่อเสียงมาถึงผม จึงยอมตามข้อตกลงชด พอไอ้มืดกลับมาก็ให้มันกลับไร่กับรถประจำทางบอกว่าจะออกไปซื้ออะไหล่รถกับชด ให้มันกลับเตรียมกับข้าวก่อน

นิดก็ถูกชดพาเข้าโรงแรมม่านรูดใน เมืองที่แอร์เย็นสบายแต่ใจเธอร้อนรุ่มอยู่ภาวะทำอะไรไม่ถูก ชดสั่งเบียร์มาดื่มและป้อนเธอจนมึนพอควรแล้วก็เริ่มผ่อนคายเพราะมือมันก็ ล้วงคลึงไปเรื่อย เขาสุภาพกับนิดมากเธอว่า ค่อยปลดเสื้อคลึงอกอวบไม่เหมือนไอ้มืดที่ตระกูมตระกามทำให้นิดเคลิ้มตามอีก ทั้งเบียร์ที่ดื่มก็ช่วยเสริมบรรยากาศ จนนอนเปลือยให้ชดเลียหีบนเก้าอี้ที่กึ่งนั้งกึ่งนอนในห้องขาพาดกับที่หยั่ง ชดนั่งดูดเม็ดแตด จนนิดเกาะผมมันกำแน่นเพราะเธอบอกว่ามันเลียจนเธอเสียวทนไม่ใหวจึงยอมตามใจ มันอย่างเผลอตัว..อีกแล้ว ไอ้ชดก็ชมนิดสวยไม่ขาดปากจนนิดเองต้องเคลิ้มกับคำหวานของมัน ชดก็ลุกขึ้นควยโด่ลำใหญ่พอๆกับไอ้มืดแต่ฝังมุกหลายเม็ด นิดบอกว่าครั้งแรกที่มันสอดควยเข้ามาก็เสียววาบๆตรึงรูหีแทบปริเพราะมุกครูด แคมหีเข้าที่ละเม็ดทีละเม็ด มันทั้งเจ็บทั้งเสียวจนต้องร้องบอกมันให้ค่อยๆ ชดก็บอกให้ทนนิดเดียวเดี๋ยวก็หายเจ็บมันก็คลึงอกดูดนมไปเรื่อยจนนิดคลายตัว ควยมันก็เข้ามิดยันมดลูกถอยหลังออกไปเพราะมันยาวเอาเรื่อง พอมันงัดควยนิดก็เสียววูบๆทั้งร่องหีมันเสียวจนต้องร้องออกมาเม็ดมุกรูดแคม ทุกครั้งดีดวิ่งพร่านในร่องหีอร่อยจนลืมตัว

เรียกว่าเสียวยิ่งกว่า ควยของไอ้มืดที่เย็ดเธอประจำตรงที่ชดก็สอนเรื่องเย็ดให้นิดเมื่อตบก้นก็ให้ นิดเด้งหีรับควยที่มันกระแทกลงมาเต็มๆปะทะกับดังป้าบๆแบบมีจังหวะ อร่อยจนนิดทำตามทุกอย่างที่ชดสอนไม่ว่าจะให้ทำอะไร โดยเฉพาะตอนที่จะมันนำ้แตกพร้อมกันนิดเสียวแทบขาดใจตัวร้อนผ่าวหัวใจระรัว สมองวูบวาบราวตกเหวลงไม่ถึงพื้นซะที ชดรีบบอกนิดให้แอ่นก้นเด้งหีเกร็งสะโพกขึ้นแล้วมันก็กดท่อนควยอัดสุดลำ หัวควยจรดรูควยเข้าปากมดลูกที่เปิดอ้าพอดี ตอนนี้แหละที่นิดเคยเจอกับควยไอ้มืดมาก่อน แต่ครั้งนี้มันเป็นการฉีดนำเชื้อตรงเป๋งจนนิดรู้สึกได้ดีกว่า หน้าท้องขยับเกร็งทำให้มดลูกคงหดตัวพอเธอหยุดเกร็งมดลูกก็คลายตัวเกิดแรงดูด เพิ่มกว่าปกติตามที่ชดบอก ก็รู้สึกร้อนวาบๆเข้าในมดลูกเสียววูบวาบทั่วท้องน้อยขึ้นถึงสมองราวล่อยลอย บนฟ้า ชดเองก็ร้องเสียงหลงลั้นห้องอย่างสุดเสียวที่ปากมดลูกอ้าออกตอดปลายควยมัน ดูดทุกหยดที่ฉีดออกมา จนหมดเกลี้ยงไม่เหลือออกมามาให้เห็น

ชดบอกนิด ว่าเย็ดแบบนี้ในสัตว์เขาเรียกว่า “ผสมพันธุ์” เพราะสัตว์มันเย็ดเพื่อแพร่พันธุ์ออกลูกหลานมาสร้างเผ่าพันธุ์ ดังนั้นมันต้องฉีดนำเชื้อให้ทุกหยดผสมกับไข่ให้ได้มากที่สุดเพิ่มจำนวนพวก มันเต็มที่เพราะมีเวลาผสมไม่บ่อยตามฤดูกาลเท่านั้นมันจึงต้องสร้างความ เสียวอร่อยให้สมกับที่รอคอยเวลามานานชั่วชิวิตมัน แต่คนเราเย็ดกันไม่มีฤดูกาลเมื่อไหร่ก็ได้จนทำให้เรื่องนี้หดหายไปจนไม่มี ใครรู้นอกจากบังอิญแบบที่นิดโดนไอ้มืดเย็ดครั้งก่อนต่อมาก็ไม่เจออีก

ก่อน กลับชดก็สอนนิดผสมพันธุ์อีกท่าเป็นท่าหมาให้นิดคลานเข่าไปตามพรมพื้นห้อง มันก็เสียบควยตามกระเด้าดันนิดคลานไปข้างหน้า มือมันก็ล้วงจับนมนิดเป็นที่ยึดกำแน่นรั้งนมแบบบังเหียนม้า เพราะมือมันใหญ่กำนมนิดจนเป็นถุงยาวแบบถุงผ้าดึงรั้งตามจังหวะกระเด้าเจ็บนม มากๆตอนแรก แต่ไปสักครู่ก็ชิน นิดคลานทั่วห้องราวหมาผสมพันธุ์ตามที่ชดบอก มันอร่อยจนนำ้ตาคลอเบ้าพอตอนนำแตก ชดก็สั่งให้นิดแอ่นก้นซบหน้าลงกับแขนตัวเอง มดลูกเกร็งตัวเองเท่านั้นแหละนิดราวตกเหวอีกรอบ หน้าท้องร้อนวาบๆเสียวจนกรีดร้องเต็มที่ นำเข้ามดลูกไม่ใหลย้อนกลับให้ต้องล้างหีอีกเลย มันก็ทาบทับแช่ควยในหีสักครู่ ก็ได้เวลากลับชดก็บอกว่าจะไม่บอกใครแต่ขอให้มันมีโอกาสผสมพันธุื์กับนิดอีก นิดก็พยักหน้ารับปากมัน ถึงได้ออกจากโรงแรมกลับมาก็ทำกับข้าวกินกันกับคนงานที่รออยู่จนพี่กลับมา เห็นคืนนั้น

หลังจากวันนั้นตกเย็นทุกวันชดก็ลากนิดเข้าห้องไอ้มืด ตอนที่กินข้าวดื่มเหล้ากันนิดหน่อยเสร็จ ชดก็ไล่ไอ้มืดออกไปที่อื่น จับนิดเลียหีจนต้องยอมมันให้เย็ดแบบผสมพันธุ์ที่มันบอกทุกวันตอนเย็นจนมืด ก่อนพี่กลับมาแต่ละคืนมันต้องเย็ดนิดสองรอบเป็นอย่างน้อย มันบอกว่าไม่ได้เย็ดมาเป็นปีๆแล้ว ไปเที่ยวกระหรี่ก็ไม่ยอมพอเห็นควยมันหนีกันหมด ที่จริงนิดว่าเจ็บตอนแรกเท่านั้นหลังๆมามีแต่เสียวอร่อยกับท่อนควยฝังมุกจน ลืมไอ้มืดไปเลย ตกเย็นทีไรนำหีก็ไหลเยิ้มแฉะง่ามขาไปหมด บางวันนิดต้องคอยแอบเช็ดออกช่วงทำกับข้าวตอนเย็น นิดยอมรับว่ามีใจชอบชดแล้วก็ละอายใจต่อผมจึงชวนน้องสาวมาดูแลผมไม่ให้เหงา มีอยู่วันหนึ่งนิดโดนชดเย็ดที่หลังบ้านตอนกลางวัน ไอ้มืดก็มาช่วยผสมโรงดูดนมบ้างไล่ก็ไม่ไปจนชดปล่อยมันเลยตามเลย พอชดเย็ดเสร็จมันก็มากวนนิดลากนิดเข้าห้องมันเลียหีทั้งที่ยังไม่ล้าง มันคงแอบดูชดเย็ดกับนิดแล้วทำตาม เลยต้องใจอ่อนให้มันเย็ดอีกครั้งจนบ่ายถึงออกจากห้องมันได้ ผมดูหีเมียผมตอนนี้มันบานออกเล็กน้อยไม่หุบเหมือนเมื่อก่อนแคมเรื่มเปลี่ยน สีคลำ้ดำมากขึ้น ตามตัวเป็นรอยดูดเป็นผื่นแดงไปทั่วนมและก้นก็เป็นรอยแดงๆที่โดนชดตีก้นไป เย็ดไป นิดเองก็ชอบแบบนี้มันเจ็บๆมันส์ๆได้รสชาตกว่าธรรมดา

บางวัน นิดถึงกับเอามือลูบเป้ากางเกงชดระหว่างกินข้าวด้วยกันสบตากันเป็นที่รู้ แล้วแอบไปเย็ดกันบ่อยๆ จนวันหนึ่งไอ้สักมันมาเห็นนิดกำลังโดนชดกระแทกควยเย็ดนิดท่าหมาในห้องอยู่ สักมาตามชดเพราะผมเรียกให้มาขับรถอ้อยที่บรรทุกเต็มแล้ว มันจะเอาเรื่องชดเกือบฆ่ากันตายเพราะมันรักเคารพพี่มาก นิดเห็นว่าเรื่องจะเลยเถิดไปใหญ่เลยขอคุยกับสักส่วนตัวให้ชดรีบไปตามที่ผม สั่งก่อน นิดยังเปลือยกายอยู่ก็ขอร้องสัก แต่สักก็ไม่ยอมจะเอาเรื่องอย่างเดียว นิดจำเป็นต้องเล่าเรื่องเราให้สักฟังว่านิดไม่เป็นเมียพี่แล้ว น้องสาวนิดต่างหากที่เป็นเมียพี่ สักถึงหยุดอาละวาด คราวนี้มันก็เลยรวบนิดบอกว่าถ้านิดเป็นเมียไอ้ชดได้ก็ต้องเป็นเมียมันด้วย ถึงจะยอม ส่วนเมียนายมันไม่ยุ่ง นิดถูกสักลากมาที่เตียงผลักเธอลงที่ขอบเตียง นิดกลัวมากเพราะมันทำท่าโกรธจัด มันถอดกางเกงออกควยเด้งออกมาใหญ่ยาวจนนิดหลับตาไม่กล้ามอง มันแหกขานิดออกจ่อควยพรวดเต็มที่ทีเดียวจมมิด่อน นิดร้องกรีดดีว่าหียังมีเมือกลื่นจากควยชดที่เย็ดค้างอยู่ วันนั้นจึงเสร็จไอ้สักอีกคนทั้งที่พยายามหนีแต่มันอารมย์ค้างจากชดที่เย็ด ไม่เสร็จแล้วสักมาเจอก็เป็นได้เลยเผลอใจ..เผลออีกแล้ว..คราวนี้สักเจอควยสัก เต็มๆขนาดมันก็ไม่แพ้ของชดแข็งเป็นท่อนไม้แถมหัวโตกว่าทุกคน มันบอกว่าไม่ได้เย็ดมานานแล้ว นิดร้องแทบตายเพราะมันแสบแป็บๆเจ็บซ่านไปทั่วร่องหีราวใบมีดมากรีดรูหีนิด แยกเป็นเสี่ยงๆ ดิ้นหนีมันมันก็ตามอัดกระแทกยังกับบาดหีนิดทุกครั้งที่ควยมันเข้าออก เจ็บจนร้องไห้ให้มันหยุด มันก็ไม่ฟังจนนิดหมดเสียงคอแห้งแสบร้อนไปทั้งรูหีกว่าชั่งโมงจนมันนำแตกถึง หยุด นิดนอนกุมหีร้องไห้เพราะมันแสบปวดร้อนเมือกที่ออกมาก็มีสีเลือดออกมาด้วย มันก็ปลอบนิดว่าครั้งแรกก็เป็นอย่างนิด นิดก็ด่ามันยังมีน่ามาพูด มันจึงยอมปล่อยนิดกลับ

นิดมารู้ทีหลังชดบอกว่าไอ้สักมันฝังแส้ม้า แล้วก็ผ่าเบ็นซ์ โดนเป็นร่องหีถูกกรีดเป็นริ้วๆ เจ็บอยู่สามวันก็ดีขึ้นรู้สึกคันคะเยอมากนำหีออกมาทั้งที่ไม่คิดอะไร ต้องแอบไปที่บ้านชดตอนสายๆที่ไม่มีใครอยู่ ให้ชดเย็ดพอทำให้หายคันได้ แต่ยิ่งเย็ดก็ยิ่งคันเสียวอร่อยไม่อยากเลิก นำหีจะไหลออกมาเรื่อยอยากโดนควยเย็ดตลอดเวลาไมอยากทำอะไรอีกแล้ว ไม่หายเสียวยังอยากตลอดไม่รู้เป็นไร นำหียังไม่หยุดไหลแบบหงี่ตลอดทั้งที่ชดเย็ดให้สองรอบแล้ว พอออกจากห้องชดก็เจอสักรอหน้าห้องมันไม่พูดอะไรก็คว้ามือนิดลากเข้าห้องมัน บ้าง มันบอกว่าเย็ดกับไอ้ชดต้องมาให้มันเย็ดด้วยไม่งั้นมีเรื่อง นิดบอกว่ากลัวมันมากแต่ก็ไม่รู้จะทำอย่างไร มันผลักนิดลงที่นอนก็โดดประกบไล่งับดูดนมนิดอย่างไม่เบามือจนนิดดิ้นพร่า นเมื่อรู้สึกว่าท่อนควยมันแหกร่องหีเข้ามาทั้งเจ็บทั้งแสบทั้งเสียวปนกันไป หมด นิดทำไรไม่ถูกนอกจากกัดฟันลดความแสบเสียวที่ประดังเข้ามา จนนิดบอกว่ารู้สึกอารมย์พรุ่งพล่านอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน จนต้องกอดมันกรีดร้องลดความเสียวที่รุนแรงมากจนต้องแอ่นหีรับควยมันที่ กระแทกลงมาอย่างเหลืออด มันอร่อยคนละแบบกับของชดที่ฝังมุก เพราะมันรูดคลูดหีเนื้อในแสบเสียงจิ้ดๆ รู้สึกเสียวเจ็บจิ๊ดๆคลูดรูหีได้เหมือนเกาถูกที่คันได้สะใจมากๆ นำหีทะลักออกมาอย่างมากจนนิดบอกว่าแฉะไปทั้งก้นลงที่นอน พอมันกดควยบดสวนในรอ่งหีนิดถึงกับผวากอดมันแน่นแอ่นตามติด มันบดสวนวนซ้ายขวาบนล่างนิดอร่อยราวคว้านรูหีตรงที่คันคะเยอมาหลายวัน ทำให้เสียวสุดๆและสบายรูหีเต็มๆจนเกาะเอวมันไล่จูบอย่างเผลอตัว...อีกแล้ว ตอนนั้นนิดรู้แต่ว่าอยากให้ควยมันบดขยี้หีให้เต็มคาบเท่าที่เธอจะเด้งตามได้ สองขารัดเอวมันแน่น สักถามอย่างไรนิดก็ตอบตามความรู้สึก มันให้เรียกมันว่าผัวนิดก็เรียกตามกลัวว่ามันจะถอนควยออกเท่านั้น พอใกล้จะออกนิดรีบแอ่นหีเด้งลอย นำควยมันฉีดเข้าปากมดลูกนิดตรงแผง นิดบอกว่าตอนนั้นได้แต่กรีดร้องปากก็บอกให้มันปล่อยนำควยมาอีกตลอดเวลา อร่อยจนแผ่หมดแรงเพราะโดนชดเย็ดไปสองทีแล้วก่อนโดนสักเย็ดอีกรอบ

สัก ก็พานิดมาที่ห้องมันแล้วจับนิดเย็ดอีกรอบคราวนี้นิดยอมรับว่าอร่อยมากๆจนแทบ ลืมชดไปเลย เพราะมันถึงใจมากกว่าทั้งแรงและตามความรู้สึกที่เธอต้องการ ราวมันอ่านนิดออกว่าชอบแบบใหนแต่ละช่วง นิดหมดแรงพับหลับที่ห้องสัก มารู้ตัวตอนเช้านึกว่าสักเย็ดอยู่ก็ปล่อยเขาทำ แต่มาเอะใจที่ควยยาวมาจนดันมดลูก พอลืมตาก็กลายเป็นไอ้โย่ง นิดเลยมีผัวอีกคนเป็นคนที่สามโดยมีผัวที่สองคอยช่วยอยู่ข้างๆดูดนมและกดตัว นิดใว้กันดิ้นให้ผัวใหม่เย็ดเธอ จนมันปล่อยนำ้เชื้อเข้าหีนิดจึงหยุด แต่โย่งก็น่ารักเพราะคุยสนุกทำให้มีอารมย์หัวเราำกันก็สนุกดีเปลี่ยน บรรยากาศไปอีกทาง บางครั้งเย็ดกันเสร็จโย่งก็เล่าเรื่องตลกคลายเคลียดให้ฟัง ทำให้ไม่เบื่อระหว่างพักผ่อนกันก่อนเริ่มกันใหม่อีกรอบ ทำให้นิดสนุกที่จะอยู่กับสักและโย่งมากกว่าไปหาชดในช่วงหลัง

นิด บอกว่ายกหน่อยให้เป็นเมียผมเพราะสงสารที่เธอไม่มาดูแลผมเพราะพวกมันไม่ปล่อย เธอมา เธอบอกว่าคุยกับหน่อยแล้วเธอก็ตกลงมาอยู่ด้วย เธอไม่อยากเสียผมให้คนอื่นยกผมให้น้องเธอดีกว่า เอาละซีผมเลยต้องตกกระไดพลอยโจน เพราะเธอบอกหน่อยว่าเธอไม่ดีพอสำหรับผม ผู้หญิงด้วยกันคุยกันได้ คืนนั้นนิดก็ให้หน่อยมาหาผม ส่วนเธอเองก็หลบไปไม่รู้ว่าไปเผลอที่ใหนกับใคร เพราะผมมีของสดมาถึงห้องก็ลืมนิดไปได้ หน่อยไม่เคยโดนเย็ดมาก่อน กว่าจะเข้าได้ก็ดิ้นกันทั่วเตียงยังสดสวยแบบสาวแรกรุ่นเจอผมครั้งแรกก็นอนซม ไปสองวัน ผมจึงค่อยๆสอนแต่เธอเป็นคนที่หัวทันสมัยจึงเรียนเร็ว แต่เธอไม่ชอบมั่วกับใครรักเดียวใจเดียวรับผมเป็นผัวออกหน้าออกตา ยกเว้นนิดพี่สาวที่เธอเคารพแม้ว่าเธอจะรู้ภายหลังแต่ก็เป็นเรื่องของพี่เธอ หน่อยก็มาแทนนิดดูแลผมและช่วยพี่สาวทำงาน ไอ้มืดก็ถูกผู้ใหญ่รับตัวกลับไปเพราะแม่มันมาตามไปอยู่เมืองนอกด้วยกับผัว ใหม่ของแม่มัน เราก็ไม่จำเป็นต้องหาใครมาช่วยอีกเพราะมีหน่อยมาอยู่เป็นเมียผมไปแล้ว ผมคลุกกับหน่อยทุกวันอย่างข้าวใหม่ปลามันแทบลืมนิดพี่สาวเธอไปเลย

ถ้า วันนั้นผมไม่กลับมาดึกเพราะคิดเงินค่าอ้อยและจ่ายค่าปุ๋ยเถ้าแก่ในเมืองกับ ไอ้ชดจนมานั่งดื่มกับพวกไร่อ้อยด้วยกันที่ร้านอาหารในเมือง ก็เจอนิดมานั่งดื่มกินอีกโต๊ะหนึ่งถัดไปผมได้แค่เหลือบดูเพราะกำลังคุยกัน ติดพันอยู่ เธอมากับไอ้สักและไอ้โย่งคุยและดื่มกินอย่างสนิทสนมแล้วก็มีพวกคนขับรถอ้อย คันอื่นมาเสริมร่วมโต๊ะเพิ่มอีกสามสี่คน ดูเธอทักทายพวกมันราวรู้จักกันมานาน พักใหญ่ผมก็กะจะเดินไปทักเธอ แต่ปรากฏว่าเธอขึ้นรถอ้อยไอ้สักออกไปก่อนเสียแล้วไม่ทันได้คุยกับเธอ ผมเลยให้ชดขับรถพากันกลับบ้าน ชดเองก็มองหน้าผมเหมือนจะพูดอะไรระหว่างมันขับรถ ผมก็เลยพยักหน้าให้มันพูดในสิ่งที่ผมเห็นนิดเื่มื่อครู่นี้ มันขอโทษก่อนหากผมไม่พอใจสิ่งที่มันจะพูดเป็นความจริง ผมก็พยักหน้าอีก มันก็บอกว่าพักหลังที่เมียผมมา..มันคงหมายถึงหน่อย...นิดก็แวะมาหาไอ้สักที่ ห้องเกือบทุกคืนบางครั้งก็มาหามันบ้างแต่ก็ไม่ปล่อยเท่าไอ้สัก ไอ้โย่งมันรู้เข้าเพราะห้องติดกันและมันก็สนิทกับสักด้วย ถ้าเดาไม่ผิดนิดคงเสร็จไอ้โย่งไปด้วยเพราะเห็นตอนเช้าออกมาจากห้องไอ้โย่ง พร้อมไอ้สักด้วยกันหลายครั้ง บางคืนก็ออกไปกับสักกับโย่งเช่นวันนี้ที่เห็น จะกลับถึงไร่ก็สว่างแล้ว ไม่รู้ไปใหนกันบ้างมันก็ไม่อยากที่จะยุ่งเพราะนิดไม่คุยเรื่องนี้ให้ฟัง ผมถึงได้รู้เพราะมีหน่อยจนไม่ได้ดูแลเธอเลย นึกๆก็เสียใจไปด้วยแต่ไม่รู้ว่านิดเธอเสียใจหรือเปล่าเพราะดูเธอก็ไม่เดือด ร้อนออกสนุกและดูร่าเริงกว่าเดิมซะอีก สักคงเล่าแบบน้อยใจนิดที่แบ่งเวลาให้มันน้อยไป ผมนึกก็ขำที่มันมีเมียร่วมกันแต่แบ่งเวลาให้ผัวแต่ละคนไม่เท่าเทียมกัน มาบ่นน้อยใจให้ผมฟัง เฮ้อแล้วผมละ?

ผมเองมาเจอเข้ากับตัวเองเมื่อไป จ่ายค่านำมันในเมืองที่ค้างเขาอยู่พร้อมกับหน่อย เถ้าแก่พอเห็นหน่อยก็ยิ้ม พูดเป็นนัยว่าจำเมียผมผิดนึกว่าอีกคนหน้าตาคล้ายกันเลยสับสน ผมเองพอเดาออกก็ออกตัวว่าคนนั้นเป็นญาติสนิทของหน่อยเมียผมทำงานที่ไร่ช่วย เรา เถ้าแก่ก็ยิ้มออกเพียงแต่พูดว่าญาติคนนั้นผมชอบออกมาเที่ยวบ่อยๆให้เห็นเท่า นั้นไม่บอกอะไรมาก จึงเงียบดีกว่า หน่อยเองก็ได้แต่เออออตามที่ผมพูดไปด้วย หน่อยเลยเล่าว่าพี่นิดของเธอดูจะชอบสักมากๆและตามไปกับเขาบ่อยมากๆเธอก็ไม่ ว่าอะไรเพราะเป็นความสุขของพี่สาวที่เธอเคารพนับถือ

คืนถัดมาหลังจาก เราทานอาหารเย็นด้วยกันทั้งสามคนพร้อมหน้าเป็นครั้งแรกหลังที่หน่อยมาอยู่ ด้วย นิดก็อยากคุยผมเป็นการส่วนตัวในขณะที่หน่อยดเก็บจานชามล้าง ผมก็เดินออกมาจากบ้านคุยกับนิดระหว่างเดินด้วยกัน นิดบอกว่าอยากจะขอผมย้ายไปอยู่ที่ห้องใหญ่ที่ว่างอยู่ในบ้านพักคนงาน จะได้ไม่รบกวนผมกับหน่อยที่เรือนใหญ่ ผมก็ได้แต่รับฟัง นิดเธอบอกว่าดีใจที่ผมกับน้องเธอมีความสุขกันเธอขอเลือกทางเดินที่เธอตัดสิน ใจเอง ผมก็ถามว่าเธอสนใจใครระหว่างที่เรานั่งที่ม้าหินคุยกัน เธอก็ตอบไม่ค่อยเต็มปากนำ้ตาคลอตอบเลี่ยงๆว่าชดเขาก็นิสัยดีเอาใจเก่งส่วน สักก็เคารพผมและน่ารักมากๆ เธอเงียบพักหนึ่งก็กลั่นนำ้ตาพูดว่าขอเธออยู่ที่นี่และช่วยแต่งห้องให้เธอ ด้วย ผมก็รับปากอดีตเมียที่น่ารักและผมก็ห่วงเธอมากเช่นกัน

หลังจาก ที่แต่งห้องพักให้เธอเสร็จนิดก็ย้ายออกไปอยู่ที่นั้น และเธอก็ยังทำหน้าที่ทำครัวเช่นเดิมกับหน่อยเป็นปกติ บางวันผมอยากรู้ก็แอบเดินเรียบเคียงไปที่ห้องเธอหากวันที่ผมกลับดึกๆเพื่อ ไม่ให้หน่อยรู้ว่าผมยังห่วงเธออยู่ ผมเดิมมาหลังห้องพักเธอที่ไฟเปิดอยู่เธออาจยังไม่นอน ผมแนบสายตามองเข้าที่บานหน้าต่างม่านปิดไม่สนิท เห็นภายในห้องชัดเจน นิดนอนกอดสักร่างดำบนที่นอนใหญ่ที่เธอต้องการนอนได้สามคนสบายๆ ปากอมท่อนควยมันดูดรูดคลึงราวของอร่อยส่งเสียงราวเผ็ดปากไม่ปานทำให้ผมต้อง มองลงมาที่ท่อนล่างนิดก็ถึงรู้มีชายหนุ่มอีกคนมุดหัวใต้ซอกขานิดที่คล่อมอ ยู่บนหน้ามัน ถ้าผมเดาน่าจะเป็นไอ้โย่งแน่ นิดขยับเอวขึ้นนิดหน่อยผมก็เห็นไอ้โย่งผัวอีกคนของเมียเก่าผมลุกออกมายืนลูบ ท่อนควยมันเองไปมา นิดลุกตาม ทำให้เห็นท่อนสักชัดเจนยาวใหญ่หัวบานกระดกกึกๆ นิดลุกคล่อมอย่างรวดเร็วกดหีเข้าควยสักก่อนแหงนหน้าราวสูดลมเข้าปากดังลั่น ห้องจนมิดลำ จากนั้นนิดก็กระเด้าหีกระแทกไม่ยั้งดังป็าบๆสวนท่อนควยมันเด้งขึ้นมา ผมทนยุงกัดไม่ใหวต้องบอกลาทั้งที่อยากดูเดินกลับบ้านอาบนำ้เข้านอนกับหน่อย พยายามลืมนิดเพราะเธอมีความสุขทางที่เธอชอบแล้ว
อ่านต่อตอนที่สาม

ต่อมาอีกสามเดือนเข้าเดือนที่สี่ หน่อยแพ้ท้องมากขอผมกลับไปหาแม่ นิดก็อาสาไปส่งในเมืองโดยที่สักขับรถผมไปส่งกับผมด้วยกัน ส่งหน่อยขึ้นรถทัวร์เราก็กลับไร่ไม่คุยอะไรกันมากนัก นับจากวันที่หน่อยกลับผมก็มีโอกาสได้รับรู้เรื่องนิดเพิ่มมากขึ้นอีก เพราะเวลาก็ว่างมากอยู่คนเดียว ผมก็ออกไปนั่งที่เรือนคนงานดื่มยามเย็นเพราะไม่มีอะไรทำ ทั้งสัก,โย่ง,ชดและนิดก็มาร่วมดื่มกันทุกครั้งแล้วแต่ว่าใครว่างก็มากันทุก เย็น ดูแล้วอิจฉาเมียเก่าผมที่มีคนแย่งเอาใจทั้งสามคน คุยกันอย่างออกรสทั้งเรื่องสองแง่เป็นตรงๆกัน นิดอารมย์ดีนั้งประกบโดยสักและชด ต่างผลัดกันโอบกอดแบ่งปันกัน มีไอ้โย่งคอยบริการรินเหล้าเสริพเรา วันหลังๆเราเริ่มคุ้นเคยมากขึ้นไม่เนียมอายกัน สักก็ลูบอกนิดข้าง ชดก็ไม่เบาจองอีกข้าง ทำเอานิดเขินๆแต่ก็ไม่ห้าม ผมสังเกตุมือเธอวางข้างล่างตลอด สักบอกนัยๆว่าพี่ยกเหล้าให้บริการเอง ก็มือนิดล้วงชักท่อนมันเล่นกันทั้งสองมือกับสองควย ผมกลายเป็นคนดูที่ดีไปเลย ไอ้โย่งหายไปไหนไม่รู้ ผมมาสังเกตุก็ตอนขาแก่วงไปโดนอะไรใต้โต๊ะทีแรกนึกว่าหมา ที่ไหนได้กลายเป็นไอ้โย่งมุดอยู่หว่างขานิดนี่เอง มิน่านั่งยิ้มตาปลือนึกว่าเมา จนนิดมองผมบอกว่าไม่ใหวแล้วโดนรังแกแแบบนี้ ชุดนอนถูกมันทั้งสองดึงลงโชว์อกอวบขาวเด้งออกมา สักก้มลงดูดหัวข้าง ชดก็ตามทันที มีแต่นิดที่ครางออกมาไม่อายคงเสียวไปทั้งตัว สามหนุ่มบริการถึงใจเธออย่างนี้ จนผมลุกตั้งแข็งคับอึดอักกางเกง

ไอ้ ชดก็ลุกยืนงัดท่อนควยดำมุกเต็มลำออกมา ผมพึ่งเห็นครั้งแรกใหญ่อ้วนยาวกว่า7นิ้วครึ่งประมาณนั้นมิน่าเมียถึงหนีไป แล้วสามคน ทั้งใหญ่อย่างนี้ยังฝังมุกอีกก็ควรแล้ว แต่นิดกลับอ้าปากอมอย่างอร่อยต่อหน้า นำ้ลายเยิ้มปากเมื่อชดเสยควยถากปากไปบ้าง จึงรู้ว่าชดฝังมุกว่า8เม็ดนับรวมกันได้ สักลุกขึ้นบ้างผมเห็นมันล้วงกางเกงออกมาแล้วถอกกางเกงออกโชว์ควยหัวบานดำยาว ไม่แพ้ชดแต่ลำเล็กว่าหน่อยส่วนหัวบานเป็นเห็ด มันปลิ้นควยออกบอกผมว่าจะใส่แส้หางม้าที่นิดชอบ จะเอาให้อร่อยให้ผมดู มันจับขนยาวแข็งสามสี่เส้นสอดเข้าเงี่ยงควยด้านล่างแล้วผูกปมรัด ทำให้หัวควยมันราวกับมีหนวดโผล่ออกรางเงี่ยงปลาดุก แล้วมันก็ถอยออกมาเมื่อนิดยืนขึ้นเพราะชดรั้งมายกขานิดเหยียบม้านั่งหินก๋อน ที่มันจะย่อตัวเสยควยเข้าร่องหีที่แฉะทั้งนำ้ลายไอ้โย่งและนำเงี่ยนเธอเอง นิดร้องลั่น “อออย....ซีด....อร่อยหี....งัดควยแบบนี้.....อีก...งัด...อีก....อูย...” ชดรัดเองนิดเด้าควยกระแทกอัดงัดวนไปมา ผมเห็นนำ้หีหยดย้อยไหลลงพื้น นิดคงเงี่ยนสุดๆกับท่อนควยของชดที่อัดดันร่องหีต่อหน้าผม มือชดประกบรวบก้นนิดรั้งเข้าออกตามจังหวะ พักหนึ่งนิดก็ครางออกมาเบาๆราวจะขาดใจดมื่อชดเริ่มกระเด้าควยกระแทกแรงขึ้นๆ

“อูย....ชดขา...กระแทกแล้วงัดๆควยอีก....อูย..เสียวหีไปหมดแล้ว ...ชด....เมียเสียว...อืย...อีก...” นิดร้องระงมปากคอสั่นระริกๆ ชดได้ใจประกบก้นนิดกระชากควยอัดเด้งสวนใส่ดังป้าบๆไม่ยั้ง

ผมก็ได้ เห็นคาตาเมื่อชดเริ่มหมุนตัวหันนิดมาเป็นท่าหมา ผลักเธอลงคลานกับกองดินที่เตรียมทรายก่อสร้างข้างม้าหิน ตัวมันรั้งบ่านิดโยกตัวขึ้นสูงคล่อมหลังนิด โชว์ควยงัดรูหีชัดเจนต่อหน้าผมจนแคมปลิ้นตาม มันเสยควยกดงัดดันร่องหี
นิด ร้องลั่นบอกชดกระแทกกดแน้นๆให้เธอ ชดรั้งตัวเองไปข้างหน้ายิ่งทำให้ควยงัดร่องหีนิดเต็มที่ มันเร่งกระเด้าควยอย่างรุนแรงจนนิดร้องเสียงลั่น ส่ายก้นไปมาเมื่อชดมันสุดๆก็ประกบใช้ฝ่ามือตีก้นนิดป้าบๆ ยิ่งเร่งนิดให้ร้องกรีดๆดิ้นพร่านเกือกกองดินไปมา
“เร็ว....อีก..ผัวขา ....เอ้า....เย็ด...แรงๆ...โฮ....ผัวขา..จะออก...แล้ว...เร็ว...อีก..อีก ...อีก..เอามาเข้าหีนิดเลย..อูยฉีดเข้ามาเลย..ผัวขา...”นิดร้องบอกมันฉีดนำ ้ควยได้เลย เธอพร้อมแล้ว ร้องกรีดๆเมื่อชดอัดควยครั้งสุดท้ายเต็มร่องหีกดแนบแน่นทาบบนหลังนิดที่ทรุด ลงกับกองทราย นิดแอ่นสะโพกสูงพอดีชดก็อัดนำควยเข้าเต็มที่พอดี นิดตัวสั่นระริก ตาปลอยสูดหายใจอย่างแรง ทรุดหน้าลงท่อนแขนตนเองตัวสั่นสะท้าน
ชดทรุดลงตามทาบร่างนิดที่กระตุก เฮือกๆตามจังหวะนำ้ควยมันที่ฉีดเข้ามดลูกนิด เธอหันหน้ามาจูบปากชดเลียลิ้นดูดปากกันอย่างกับจะขาดใจ ชดกอดรัดร่างนิดแน่นราวกับพยายามส่งนำ้เชื้อมันให้เกลี้ยงลำเข้ามดลูดนิดที่ ดูดรับเต็มที่ ราวงูที่รัดร่างนิิดแน่น นำควยคงเข้ามดลูกเธอเต็มที่เธอตามที่เธอเคยเล่าให้ฟัง เพราะทั้งสองนิ่งกดควยแนบแน่นไม่ขยับ นิดแอ่นก้นรับเกร็งตัวระริกๆคลุกบนพื้นดิน

ครู่ใหญ่ชดก็ดึงควยออก มายาวเหยียด หดห้อยหว่างขามัน นิดทรุดนอนอยู่ท่านั้นราวเหนื่อยอ่อนทรายเกาะตามเนื้อตัวดูมอมแมมไปหมด เมื่อสักก้าวเข้ามาแทนจับสะโพกนิดยกขึ้นมาโด่งจ่อท่อนควยฝังแส้ม้าและดางกระ จายสอดใส่หีนิดที่นำ้ควยเต็มร่องหีเยิ้มเปรอะปากรูหี " โฮ.....ซีด...โฮย...เบาๆ...เสียวแสบ..อูย....สักขา....ให้มันมิดก่อน...อูย ..ควยขูดหีเมีย....ออย....สักขาาาาา” นิดดิ้นส่ายเอวราวจะหลบแต่สักเกาะเอวแน่น ราวหมาตัวผู้เกาะหลังหมาตัวเมียแน่น นิดสูดปากหันมามองผมที่นั้งดูเธออยู่ตาราวลืมไม่ขึ้นปลือเยิ้มปากเปรอะนำ ้ลายตัวเอง
“ออย....สัก...มิดเลย....โฮ...อูย...อร่อย...สวรรค์ของเมีย แล้วผัวขา.....ช่วยเมียด้วย....กระเด้าเลยยย....เมียทนไม่ใหวแล้ว...ว้าย ...อีก...แสบบ..แสบ...เสียว..อูย....กระแทกแรงๆ..แรงๆ...”
สักชักควยยาว เหยียดอัดกระแทกจนนิดกระดอนไปข้างหน้า ตัวทิ่มลงกับพื้นทราย สักกระหนำ่ตามก้นกระแทกกดอัดตามจนร่างนิดจมทรายไปครึ่งตัว ผมมองร่างทั้งคู่ราวสัตว์ที่สมสู่กันบนพื้นดินพื้นทรายหาได้ใส่ใจไม่ว่าจะ สกปรกอย่างไร แล้วมันก็ดึงขานิดพาดกลับมากระชากร่างนิดหงายขึ้นแหกขานิดออก กระหนำ่ควยทะลวงเข้าหีดังป้าบๆ นิดดิ้นพร่านร้องกรีดๆ สองมือเกาะบ่ามันส่ายหน้าราวจะขาดอากาศหายใจ สักทรุดลงกอดนิดสองมือสอดลอดร่างนิดมารั้งที่ก้นเธอกระชากสวนทางควยที่ กระเด้าลงมา ร่างทั้งคู่เปลื้อนทรายเต็มไปทั้งตัวก็ดูเหมือนไม่ใส่ใจนอกจากกระแทกควยและ หีเข้าหากันอย่างรุนแรงอย่างที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อนว่าอดีตเมียผมจะเย็ดได้ เก่งขนาดรับควยพวกมันได้ สักจูบปากรัดร่างนิดแน่นกระแทกควยหนักแล้วก็เร่งขึ้นๆ นิดสบัดหน้าออกจากการจูบร้องลั้นกรีดสุดเสียงจนผมแสบแก้วหูเมื่อสักอัดสุด แรงเกิดที่มันมี ส่งควยจมมิดโหนก นิดถึงสวรรค์ไปก่อนที่ไอ้สักมันจะตามทัน

สัก ก็หยุดพักรอขณะนิดกระตุกๆถึงสุดยอดไปแล้วก็ดึงควยออกมาแข็งตั้งเป็นลำโด่ ปล่อยนิดนอนแหกขาอ้าหีนำเมือกไหลย้อยออกมาหุบไม่ลงบนพื้นทรายนั้น ผมเองควยโด่แทบระเบิดใจก็อยากลองเย็ดเธอบ้าง แต่ไอ้โย่งมาแซงหน้าก่อนมันทรุดลงนั่งหว่างขาของนิดจับควยยาวกว่า7นิ้วครึ่ง แต่ลำเล็กกว่าสักหัวบานไม่น้อยจ่อเสียบร่องหีนิดที่อ้าค้างอยู่จมมิดท่อน มันลงกอดร่างนิดกระดกก้นยิกๆราวเงี่ยนมานานกว่าจะได้คิวมันที่ทนมานาน นิดได้แต่ครางฮือๆ ไม่ตอบสนองมากเท่าไหร่ ไอ้สักเดินควยโด่มาดื่มเหล้าของมันอย่างใจเย็นที่รอไอ้โย่ง เสียงนิดร้องดังขึ้นมาอีก ผมหันไปดูกลายเป็นว่าเธอถูกตะเคงข้างไอ้โย่งเด้าควยอยู่ด้านหลัง ผมดูอีกทีก็เพิ่งรู้ว่านิดถูกมันเสียบเข้าก้นไปแล้ว ตัวเธอถูกมันรั้งยืนขึ้นขาข้างหนึ่งถูกมันเกี่ยวแขนมันใว้ยืนขาเดียวมือข้าง หนึ่งวาดไปเกาะคอมันกันล้ม โย่งใช้มือเหนี่ยวเอวนิดใว้ สักเดินไปประกบด้านหน้านิด มันก้มลงจ่อควยใส่อีกคน คราวนี้มันสองควยเข้าร่างนิดไปแล้ว นิดกัดฟันกรอดๆไม่รู้ว่าเจ็บหรือเสียวกันแน่ เพราะเอาแต่นิ่งปล่อยมันสองคนประกบอัดควยใส่ร่างเธอให้มั่นคงก่อน จนนิดเริ่มแป้หน้าห่อปากสูดลมมือเกาะที่บ่าไอ้สักเมื่อมันช้อนข้อพับขานิด ดึงขึ้นมาเกาะเอวมัน โย่งช่วยประคองก้นนิดที่อวบใหญ่

“โฮ้...พี่สัก ...แน่นไปหมดแล้ว....ออย...เสียวเหลือเกิน..ออย..อูย...อร่อย..ซีด...โย่งกด ควยใว้ก่อน..อูย....หีแหกตูดแหกแล้ว....อูย...แน่นเต็มท้องเมียแล้ว..ซีด... ค่อยๆ...ก่อนนะ...อูย..”
“ชอบท่านี้ใหม?...เมียจ๋า...เป็นผัวพร้อมกันสองคนทีเดียว...”สักร้องถาม
“ดี...อยู่...ได้สองควยพร้อมกันเสียว...ไปหมดแล้ว....เป็นผัวนิดพร้อมๆกัน...ยิ่งดี....อร่อยแบบสวรรค์ของนิดแล้ว..”
นิด ร่างลอยขาเกาะเอวสักมือโหนคอมัน โย่งยืนงอขาแอ่นก้นส่งควยยาวจมหายในก้นนิด แสงไฟส่องสว่างพอให้ผมเห็นภาพชัดเจน ขณะที่ท่อนควยฝังเข้าร่างนิดมีนำ้เมือกหยดออกมาใหลตามพวงไข่สักลงพื้นเป็น จังหวะติ่งๆยาวยืดลงมา ทั้งสามหยุดนิ่งปล่อยนิดอร่อยกับควยที่จมหายในร่องทั้งสองของเธอเพื่อให้นิด ปรับตัวก่อน มือโย่งอีกข้างก็ล้วงมาขยี้นมอวบใหญ่เต็มกำมือ นิดจูบปากสักอย่างดูดดื่มแลกลิ้นตวัดเลียกัน สักนาทีได้สักก็เริ่มสาวควยอกมายาวตามด้วยเสียงสูดปากนิดดังเสียงลากยาว โย่งก็ทำตามสองควยสวนเข้าร่องหีร่องก้นนิดพร้อมๆกันอย่างมีจังหวะช้าๆแต่อัด แรงใส่นิดดังป้าบๆ บางครั้งก็สลับอัดสวนหีและก้นเป็นจังหวะ นิกได้แต่ดิ้นเร่าๆร้องกรีดๆอย่างคุมตัวเองไม่ได้เป็นเป้าให้มันอัดควยไม่ ยั้ง

ผมต้องยกเหล้าดื่มเพราะคอแห้งผาดราวผุยผงที่เห็นอดีตเมียโดนมัน รุมยำอย่างไม่เกรงใจต่อหน้าต่อตา แต่สมองกลับอยากดูอยากเห็นนิดเพราะเธอเร่าร้อนรุนแรงมากกว่าที่ผมเคยเย็ดกับ เธอเทียบกันไม่ได้ ก็น่าจะสร้างความเสียวสนุกสุดยอดให้เธอเพราะมันสมกับเป็นการเย็ดแบบที่เธอ เรียกว่าผสมพันธุ์จริงๆ ไม่อายไม่แคร์ว่าจะเย็ดกันที่ไหนทั้งกองดินกองทรายก็ไม่สนปล่อยใจให้อร่อย กับการเย็ดอย่างเดียว ผมเหมือนส่วนเกินที่อยู่ในเหตุการณ์ก็เมื่อชดเดินไปช่วยดูดนมนิดขยำ ้ปลุกอารมย์ให้เธอสุดๆมือนิดอีกข้างก็มาคว้าคอชดเหนี่ยวตัวใว้ ครู่ใหญ่สักก็เอนตัวลงนั่งพร้อมๆกับโย่งสามคนลงพื้นทราย นิดก็เป็นนั่งคล่อมควยสักมีโย่งประกบควยฝังก้นตามไม่ปล่อย และท่านี้เองนิดก็ใช้มือเกี่ยวเอวชดปากก็อมควยที่โด่แข็งปั๊งเต็มปาก หมดทั้งสามรูในร่างเธอเป็นของพวกคนงานของผมไปแล้ว เรียกได้ว่านิดเก่งขนาดมีผัวพร้อมกันสามคนในเวลาเดียวกัน แสดงว่าที่เธอขอเตียงใหญ่ในห้องเธอก็เพิ่งเป็นคำตอบวันนี้เอง กว่าครึ่งชั่วโมงทั้งสามก็ประเคนนำควยให้นิดทั้งสามทางพร้อมๆกันทรุดเงียบบน กองดินที่ลานหน้าบ้านร่างเปลือยเปล่าเปรอะเปลื้อนดินไปทั้งหมดราวสัตว์ที่ สมสู่กันไม่เลือกที่เลือกเวลา

นิดคลานมาหาผมก่อนขณะที่พวกมันทั้ง สามคนก็เดินมารายล้อมร่างนิดรอบๆ นิดเลียหัวควยอมดูดผมราวทำความสะอาดแล้วก็วนไปหาไอ้สักตามด้วยชดและโย่งจน ครบทั้งสี่คน กลิ่นร่า่งนิดคาวคละคลุ้งไปทั่วดูเธอพอใจยิ้มอย่างมีความสุขลูบไล้ตัวเองไป มา ปากก็อมควยพวกเราวนไปทีละคน จนควยชดโด่แข็งยาวยืดออกมาก่อนเพื่อนนิกก็ก้มเลียไข่ชดสลับไปหาโย่งและสัก ผมเห็นควยพวกมันโด่ตามๆกัน แต่ละคนสาวควยว่าวไปเรื่อยสลับกับจังหวะรอนิดวนมาดูดเลียควยเมื่อถึงคิวมัน แต่ละคนรวมทั้งผมก็พลอยตามไปด้วย โย่งดูเหมือนจะสูดปากตาลอยก่อนเพื่อนมันเกร็งตัวแอ่นเอวจ่อหัวควยไปที่หน้า นิดที่อมควยผมอยู่ นิดหลับตาปล่อยควยผมออกจากปากหันหน้ามาทางโย่งที่ร้องครางในคอสาวควยถี่ยิบ ทันใดนำควยมันก็พุ่งกระฉูดออกจากปลายหัวควยเป็นลำขาวใส่หน้านิดที่รออยู่ เต็มหน้าเธอ นิดแลบลิ้นเลียปากรับนำควยที่ย้อยลงมาตามใบหน้าเห็นกับตาว่าเมือกย้อยลงมา ที่ลิ้นนิดตวัดนำ้ควยเข้าปากก็พอดีชดร้องครางบ้างนิดรีบหันหน้ามาตรงชดที่ พุ่งนำ้ควยใส่หน้าเธออีกคนเป็นลำยาวกระซูดมากมายพอๆกับสักที่พ่นตามที่หลัง ใบหน้านิดเต็มไปด้วยเมือกนำ้เชื้อขาวข้น ผมเองก็สุดทนครางออกมาไม่รู้ตัวเสียววาบๆพ่นนำ้ควยเป็นสายอย่างแรงอย่างที่ ไม่เคยมาก่อนจะมากขนาดนี้ คราวนี้นิดอ้าปากออกนำควยผมก็พุ่งไปที่ปากและลิ้นที่รออยู่เต็มนิดกลืนทัน มั่งไม่ทันก็ติดตามปากเธอจนหมดลำ นิดก็ลูบไล้นำ้ควยที่ใบหน้ามาที่อกอวบแล้วเอานิ้วมือที่เปรอะเมือกควยมาดูด ทีละนิ้วอย่างอร่อยปากไม่ปาน ดูแล้วหัวใจเต็มโครมๆได้อารมย์แปลกๆที่ไม่เคยมาก่อน

สักส่งเบียร์มา ให้ผมอีกแก้วขณะที่นิดเดินมานั่งที่พื้นดินข้างสักก้มหน้าซบตักปากอมท่อนควย สักดูดดุนเข้าออก มืออีกข้างก็เอื้อมมาจับควยชดกระตุกไปมา ผมเห็นสักราดเบียร์ลงไปที่หน้าท้องตัวเอง เบียร์ไหลรินผ่านหมอยมันลงมาที่ควย นิดก็ดูดเบียร์ไล่เลียตามท่อนควยอย่างอร่อยปาก สักมองหน้าผมและอมยิ้มบอกว่าเป็นวิธีดื่มเบียร์ของนิด เสียงนิดดูดเบียร์ดังจ๊วบๆปากก็อมควยไปด้วย จากนั้นนิดก็หันมาดูดควยชดที่ราดเบียร์ตามมาเช่นกัน ไอ้โย่งลุกยืนแกว่งควยมาใกล้หน้านิดมันรูดควยไปมาสองสามครั้ง นิดคายควยชดออกยิ้มมองหน้าเขาอ้าปากแลบลิ้นออกมา โย่งยกขาเหยียบที่เก้าอี้ม้าหินที่ชดนั่งอยู่ข้ามหัวนิด นิดก็เงยหน้าซบเข้าซอกก้นเมื่อมันโก้งตัวลง ผมแทบไม่อยากเชื่อสายตาตัวเองที่นิดเอามือแบะแก้มก้นมันออกมองเห็นรูก้นไอ้ โย่งดำคลำ้ที่ลิ้นของเธอตวัดเลียแยงเข้ารูก้นมันอย่างไม่รังเกียจ ไอ้โย่งครางระรัวราววัวเชือดควยมันห้อยลงมาที่คางนิด นิดจับหัวควยมันมาคลึงเล่น

ผมมึนพอได้ที่เมื่อพวกมันลุกที่ละคนออกจากร่างนิด สักเดินมาหาผมบอกว่านิดชอบแปลกๆอีกหลายอย่างวันนี้เป็นโอกาสที่ดีที่ผมมา อยู่ในเหตุการณ์จะได้รู้ได้เห็นกับตา พอจะอ้าปากถามสักก็จูงมือผมไปที่ร่างนิดนอนเปลือยอยู่กลิ่มเมือกคาวโชยเข้า จมูก

“นายช่วยล้างทรายออกให้เมียพวกผมหน่อยครับ” ผมมองหน้าสักงงๆก็พอดีนิดลืมตามามองผมพร้อมขยับตัวขึ้นมารูดกางเกงบอลผมลง ก่อนที่จะทันพูดอะไรนิดก็อมควยที่ดูเล็กที่สุดในบรรดาพวกมันจมมืดโหนกควยผม ผมถึงกับซูดปากเพราะนิดระรัวลิ้นเล่นงานหัวควยที่แข็งแทบระเบิดไม่เท่าไหร่ ผมก็ทนไม่ใหวพ่นนำ้ควยใส่ปากที่ดูดตอดควยผมจมหายในคอนิดหมดเกลี้ยงจนสบายตัว นิดคายควยผมออกยังจับลำควยผมใว้มือเกาะขาผมเงยหน้ามองอย่างยั่วยวน

“พี่...ช่วยล้างตัวนิดซิ...” ก่อนที่จะตอบนิดก็เอนตัวนั่งเหยียดขายาวสบายๆลงพื้นทรายมือยันไปข้างหลังแลบ ลิ้นเลียปากกินนำ้ควยผมที่ล้นออกมาจากมุมปากอย่างยั่วสวาท ผมหันไปหาสักจะถามก็ต้องหยุดเพราะสักเอามือกำควยตัวเองเช่นเดียวกับชดและ โย่งที่ยืนรอบๆตัวนิด ทันใดนำ้เยี่ยวพวกมันก็พุ่งเป็นสายยาวไปที่หน้าอกนิดราวนัดกันใว้ แรงเหยี่ยวพุ่งประทะหน้าอกอวบขาวกระเซ็นไปทั่วร่างนิดที่แอ่นอกรับส่ายวนไป มา ผมเองก็ตลึงกับความพิศดารมันที่ทำกับนิดแต่ดูเหมือนนิดกลับพอใจส่ายอกให้โดน สายนำ้ที่พุ่งมาทั้งสามทาง ทำให้ทรายที่ติดตัวนิดค่อยๆไหลตามทางนำ้ลงมา ผมเองก็ปวดฉี่ขึ้นมาทันทีไม่ทราบด้วยเหตุใด มือผมก็กำท่อนควยชี้เป้าไปที่ร่างนิดสายเยี่ยวปลดปล่อยผ่านลำกล้องยิงอย่าง แรงไปที่นิดทันทีเช่นกัน มันเป็นความรู้สึกที่บอกไม่ถูก “อา...อุ่นสบายตัวจังเลย...ซีด....” นิดร้องครางเบาๆในลำคอ กว่าผมจะปลดปล่อยหมดร่างนิดก็ฉำ่แฉะไปด้วยนำสีทองราดรดทั้งตัวจากสี่คนที่ ใส่ให้เธอ เธอลูบมือไปที่หน้าอกอวบกับสายนำ้สีทองที่ฉีดใส่ราวอาบนำ้จากฝักบัวสี่ทิศ ทางลูบเม็ดทรายออกจากร่างขาวนวลจนทั่วร่างพร้อมก้มลงคลานสี่ขาช้าๆเมื่อสาย นำ้แต่ละสายค่อยลงและหยุดไป

นิดคลานมาหาผมก่อนขณะที่พวกมันทั้งสามคนก็เดินมารายล้อมร่างนิดรอบๆ นิดเลียหัวควยอมดูดผมราวทำความสะอาดแล้วก็วนไปหาไอ้สักตามด้วยชดและโย่งจน ครบทั้งสี่คน กลิ่นร่า่งนิดคาวคละคลุ้งไปทั่วดูเธอพอใจยิ้มอย่างมีความสุขลูบไล้ตัวเองไป มา ปากก็อมควยพวกเราวนไปทีละคน จนควยชดโด่แข็งยาวยืดออกมาก่อนเพื่อนนิกก็ก้มเลียไข่ชดสลับไปหาโย่งและสัก ผมเห็นควยพวกมันโด่ตามๆกัน แต่ละคนสาวควยว่าวไปเรื่อยสลับกับจังหวะรอนิดวนมาดูดเลียควยเมื่อถึงคิวมัน แต่ละคนรวมทั้งผมก็พลอยตามไปด้วย โย่งดูเหมือนจะสูดปากตาลอยก่อนเพื่อนมันเกร็งตัวแอ่นเอวจ่อหัวควยไปที่หน้า นิดที่อมควยผมอยู่ นิดหลับตาปล่อยควยผมออกจากปากหันหน้ามาทางโย่งที่ร้องครางในคอสาวควยถี่ยิบ

ทันใดนำควยมันก็พุ่งกระฉูดออกจากปลายหัวควยเป็นลำขาวใส่หน้านิดที่รออยู่ เต็มหน้าเธอ นิดแลบลิ้นเลียปากรับนำควยที่ย้อยลงมาตามใบหน้าเห็นกับตาว่าเมือกย้อยลงมา ที่ลิ้นนิดตวัดนำ้ควยเข้าปากก็พอดีชดร้องครางบ้างนิดรีบหันหน้ามาตรงชดที่ พุ่งนำ้ควยใส่หน้าเธออีกคนเป็นลำยาวกระซูดมากมายพอๆกับสักที่พ่นตามที่หลัง ใบหน้านิดเต็มไปด้วยเมือกนำ้เชื้อขาวข้น ผมเองก็สุดทนครางออกมาไม่รู้ตัวเสียววาบๆพ่นนำ้ควยเป็นสายอย่างแรงอย่างที่ ไม่เคยมาก่อนจะมากขนาดนี้ คราวนี้นิดอ้าปากออกนำควยผมก็พุ่งไปที่ปากและลิ้นที่รออยู่เต็มนิดกลืนทัน มั่งไม่ทันก็ติดตามปากเธอจนหมดลำ นิดก็ลูบไล้นำ้ควยที่ใบหน้ามาที่อกอวบแล้วเอานิ้วมือที่เปรอะเมือกควยมาดูด ทีละนิ้วอย่างอร่อยปากไม่ปาน ดูแล้วหัวใจเต็มโครมๆได้อารมย์แปลกๆที่ไม่เคยมาก่อน

พวกเราก็กลับมานั่งม้าหินดื่มเหล้าแก้กระหายต่อ ขณะที่นิดสนุกกับนำควยพวกเราลูบมือไล้ไปทั่วๆร่างเธอ ผมรู้จากสักว่าเป็นครั้งที่สามที่นิดโดนแบบนี้ เพราะครั้งแรกเป็นการบังเอิญที่สักดื่มเบียร์มากไปหน่อยพอยืนเย็ดนิดเสร็จ ควยยังคาหีในท่ายืนอยู่ ปวดฉี่ขึ้นมานิดไม่ยอมให้ไปจนสุดท้ายมันทนไม่ใหวต้องดึงควยออกก่อนที่นำ ้เหยี่ยวจะแตกในร่องหีนิดก็ไม่ทันการ พอควยหลุดจากหีนำ้ฉี่ก็พุ่งใส่ตัวนิดแรกๆเธอก็ตกใจเบี่ยงหลบแต่แล้วไม่รู้ อย่างไรใหนๆก็เปียกแล้วเธอเลยหันกลับมาสนุกกับมัน ปล่อยสักฉี่ใส่อกเธอ เธอก็บอกว่าอุ่นสบายตัวเลยเป็นที่มาแบบนี้

อีกครั้งก็ตอนที่สักกับโย่งพานิดไปในเมืองที่ผมกับชดเห็นพวกเขาที่ร้านอาหาร ในเมืองเมื่อเดือนก่อนพร้อมขับพวกคนขับรถอ้อยอีกสามสี่คนพอเมาได้ที่แล้วมี อารมย์ก็ไปต่อกันที่แคมป์คิวที่จอดรถในโรงงานหีบอ้อย แรกๆสักกับโย่งหาที่ไม่ได้อีกทั้งเงี่ยนจนทนไม่ใหวก็อาศัยกระบะท้ายรถบรรทุก อ้อยเย็ดกับนิดสนุกจนลืมตัวคงร้องเสียงดังไปหน่อย พวกโซเฟอร์รถอ้อยที่จอดรอคิวใกล้ๆกันคงรู้จึงพากันมาอีกสี่คนขอเย็ดนิดบ้าง แรกๆก็ไม่ยอมพวกมันแต่ดูเหมือนจะเป็นได้เรื่องแน่ๆ นิดเองก็เลยยอมให้พวกมันเย็ดดีกว่ามีเรื่องแล้วล้อมวงตั้งดื่มเบียร์กันที่ กระบะท้ายกันเลย พวกที่เย็ดก็เย็ดไปเหนื่อยก็มาพักดื่มเบียร์รอคิวเย็ดต่อ คืนนั้นพวกมันคงยัดยาบ้าใส่รูหีนิดแน่เพราะดูนิดสนุกกับการเย็ดไม่เลิก พวกโซเฟอร์สี่คนมันเย็ดแล้วไม่พอลากเพื่อนมันอีกสี่คนตามมาร่วมวงอีกกว่าจะ ครบก็เกือบสว่างนิดก็ยังได้เรื่อยๆไม่หยุด จนปวดฉี่กันเพราะดื่มเบียร์มามาก นิดขอให้ลองฉี่ใส่ร่างเธอทั้งหมดก็ทำตามดูนิดสนุกมากับฉี่ที่ราดรดตัวเธอ ทั้งสิบคนบนกระบะรถนั้นทำให้เธอติดใจมาจนวันนี้ อีกทั้งการรุมเย็ดกันคืนนั้นมาก

หลังจากวันนั้นมานิดก็ชอบพิศดารมากขึ้นดูไม่อิ่มกันเรื่องเย็ดเลย บางทีกลางวันที่สักคุมงานตัดอ้อยอยู่นิดก็มาจูงแขนมันกลับห้องพัก จับมันดูดควยจนต้องเย็ดทั้งๆที่ฟ้าสว่างจ้ากลางวันแบบนั้นแล้วต้องเบิ้ลตลอด จึงอาศัยโย่งมาช่วยประจำ บางคืนเย็ดกันเสร็จหลับไปจนสว่างหันมานิดก็หายไปแล้วมารู้อีกทีก็ไปอยู่ห้อง ชดซะแล้ว ดีว่าได้ห้องใหม่ที่ผมสร้างเตียงใหญ่หน่อยให้เลยมาอยู่ด้วยกันไปเลยสี่คนนอน เตียงเดียวกัน เลยสนุกกันทั้งหมดมีความสุขกันเต็มที่ไม่เกี่ยงงอนกันอีก

สักส่งเบียร์มาให้ผมอีกแก้วขณะที่นิดเดินมานั่งที่พื้นดินข้างสักก้มหน้าซบ ตักปากอมท่อนควยสักดูดดุนเข้าออก มืออีกข้างก็เอื้อมมาจับควยชดกระตุกไปมา ผมเห็นสักราดเบียร์ลงไปที่หน้าท้องตัวเอง เบียร์ไหลรินผ่านหมอยมันลงมาที่ควย นิดก็ดูดเบียร์ไล่เลียตามท่อนควยอย่างอร่อยปาก สักมองหน้าผมและอมยิ้มบอกว่าเป็นวิธีดื่มเบียร์ของนิด เสียงนิดดูดเบียร์ดังจ๊วบๆปากก็อมควยไปด้วย จากนั้นนิดก็หันมาดูดควยชดที่ราดเบียร์ตามมาเช่นกัน

ไอ้โย่งลุกยืนแกว่งควยมาใกล้หน้านิดมันรูดควยไปมาสองสามครั้ง นิดคายควยชดออกยิ้มมองหน้าเขาอ้าปากแลบลิ้นออกมา โย่งยกขาเหยียบที่เก้าอี้ม้าหินที่ชดนั่งอยู่ข้ามหัวนิด นิดก็เงยหน้าซบเข้าซอกก้นเมื่อมันโก้งตัวลง ผมแทบไม่อยากเชื่อสายตาตัวเองที่นิดเอามือแบะแก้มก้นมันออกมองเห็นรูก้นไอ้ โย่งดำคลำ้ที่ลิ้นของเธอตวัดเลียแยงเข้ารูก้นมันอย่างไม่รังเกียจ ไอ้โย่งครางระรัวราววัวเชือดควยมันห้อยลงมาที่คางนิด นิดจับหัวควยมันมาคลึงเล่น

“พี่นิด..อูย..ผมจะฉี่ราดแล้วพี่..อีกหน่อย...อา..อา..”ไอ้โย่งร้องเบาๆมัน เกร็งตัวเสียงนำ้ไหลพุ่งออกมาจากควยมันที่นิดหันหัวควยมันมาที่หน้าอกตัวเอง “ฉี่เบ่งแรงๆเลยโย่ง...อูย..สบายดีจังเลย....ราดหน้าอกเสียวหัวนมพี่ดี .....อูย....ดีจัง...”

ผมหันไปดื่มเบียร์อีกทีก็ได้ยินเสียงแปลกๆคล้ายเสียงเลียดังแผ่บๆ สักยิ้มมองหน้าผมเพราะชดจูงไอ้เกรดเดนหมาพันธุ์ตัวใหญ่ตัวเท่าคนร่างใหญ่ที เดียวที่ผมเลี้ยงใว้ชื่อไอ้พันมายืนเลียหน้าอกนิดที่นั้งอยู่กับพื้น เพราะกลิ่นฉุนตัวเธอคงทำให้มันสนใจเลียเต้านมนิดด้วยลิ้นใบพานขนาดใหญ่ของ มันพร้อมจมูกมันก็มีหนวดดุนไซ้เต้านมนิดสบัดไปมาอย่างแรง ทำเอานิดสูดปากเร่าๆคงเสียวไม่น้อย สักกระซิบบอกว่ามีดีให้ดูเพิ่งเริ่มมาเพื่ออาทิตย์กว่านี้เอง

นิดโหนคอไอ้พันที่ปลอกคอมันส่ายอกรับปากจมูกลิ้นมันที่พันละวันกับอกเธอ โย่งจับขาหน้ามันทีละข้างใส่ถุงเท้าอย่างที่สักบอกว่ากันเล็บมันถูเนื้อ นิ่มๆของนิดจะเจ็บเอา ชดคอยดึงเชือกรั้งคอมันใว้เพราะแรงมหาศาลของมัน มันโลมเลียนิดไปทั้งตัวด้วยลิ้นทำเอานิดดิ้นพร่านทั้งเสียวทั้งจักกะจี้ตาม ที่ดูอาการเธอ แล้วนิดก็ลุกยืนมันเงยหน้าตามเข้าซอกขานิดดุนจมูกเลียหีที่แฉะนำควยเยิ้มราว พยายามดูดเอามันออกมา นิดร้องครางเร่าๆจนโย่งต้องช่วยประคองร่างนิดที่ถูกแรงดุนแทบล้มเอาใว้

“อูย...เสียว...ซีด...หีพังหมดแล้วไอ้พัน...เบาๆหน่อย..ออย...ซีด....”นิด ร้องบอกมันแต่ไม่เป็นผลชดก็ช่วยรั้งเชืกก็ไม่อยู่ มันถลาตามจนนิดหลบเบี่ยงตัวออกล้มลงบนกองทราย เท่านั้นเองมันกระโจนคล่อมร่างนิดทันทีสองขาทาบเอวเกาะแน่น แม้ชดจะช่วยดึงก็ไม่อาจทานแรงมันได้

“ว้าย.....พันเบา....ออย..โอ้ยหนักนะพัน...”ผมลุกยืนดูให้ถนัดเห็นโย่งลง ช่วยประคองร่างนิดขึ้นมาอยู่ท่าคลานเข่าแทนที่ทรุดลงไป ไอ้พันระรัวเอวใส่บั้นท้ายนิดมองแทบไม่ทัน นิกส่ายก้นไปมา ปากก็ร้องปรามมัน แต่แล้วนิดก็กรีดร้องสุดเสียง

“ว้าย....เข้าแล้ว...โอย....เบา...พัน..ออย...จะตายแล้ว.....เบาหน่อย ....ซีด.....”สิ้นคำนิดสูดปากไอ้พันก็หยุดนิ่งแต่ก้นมันประกบแน่นก้นนิดที่ โด่งอยู่ มันหันมองไปมาที่พวกเราราวขอความเห็น

ไอ้ชดปล่อยเชือกที่รั้งคอมันหย่อนลงให้มันไม่รัดคอมันนัก เท่านั้นเองเอวมันก็กระดกกระเด้าใส่นิดดังพาบๆติดต่อกันอย่างรวดเร็ว

“ว้าย..ลึก..อูย...เสียว...เบา...ออย....เสียวจังเลย...ซีด....อูย.....สุด ลึก..มดลูกนิดแล้ว....ออย...ซีด.....เสียว...ว้าย..” นิดทรุดแขนตัวเองลงหน้าทาบท่อนแขนตัวเองแต่ก้นยังโด่งเป็นเป้ารับควยมัน ผมเห็นท่อนควยมันวันนี้เองใหญ่ไม่นอ้ยกว่าของไอ้โย่งแต่คงยาวมากดูจากการชัก แต่ลงทีรูดหีนิดปลิ้นเข้าออกตามควยแดงโร่ของมัน

“โฮ....ไม่ใหวแล้ว...ซีด..โอย..ลึกจังเลย...แสบเสียวหมดหีแล้ว...ช่วยนิด ด้วย....ออย....จะออกแล้ว...โอย...ซีด....ออกแล้ว....มันแตกแล้ว...โฮ... เสียวแสบหี...ออย....” นิดร้องครางฮือๆ ผมเหลือบลงไปมองนำ้หีนิดไหลย้อยหยดติ่งๆลงพื้นอย่างมากมายราวท่อหีรั่วทุก ครั้งที่ควยมันชักออกมาแล้วอัดสวนเข้าไป ไอ้พันแลบลิ้นห้อยนำ้ลายหยดลงหลังนิดเป็นทางเยิ้มทั่วแผ่นหลังขาหน้ามันล็อด เอวนิดแน่นเกาะติดโก่งตัวเด้าเอวอย่างรุนแรงกว่าคนอีก เพราะร่างมันใหญ่เต็มด้วยมัดกล้ามเนื้อวัยหนุ่มแน่นปั้งก้น มันกระเด้าไม่หยุดจนหอบลิ้นแลบแบบนี้ เห็นกับตานิดดิ้นพร่านใต้ร่างมันมือตะกุยกำทรายรูดไปมาราวหาที่ยึดอย่าง เสียวซ่านเพราะควยหมาซอยถี่ยิบยิ่งกว่าควยคน ดูจากนำ้หีที่เริ่มไหลออกมามากมาย

“ว้ายยยย.....ช่วยด้วย...แน่นหีจะฉีกแล้ว..โอย...โอ้ย....เอามันออกที ....ช่วยนิดด้วย..ไม่ใหว..ว้ายแน่นหีจะฉีก....โอ้ย....” นิดกรีดร้องสุดเสียงเมื่อไอ้พันกดควยแนบก้นนิดแน่นหยุดนิ่ง

นิดดิ้นพร่านราวจะขาดใจตายผมก็เพิ่งรู้จากไอ้สักว่าไข่ไอ้พันพองขยายในรูหี นิดเมื่อมันสุดยอดแล้ว ไม่มีใครช่วยได้เพราะไอ้พันคำรามลั่นไม่ยอมให้ใครเข้าใกล้แม้ว่านิดจะร้อง ให้ช่วยอย่างไรก็ตามไม่มีใครกล้าเสี่ยงกับเขี้ยวโง้งของมันที่ขู่ฤอดๆอย่าง นั้น นิดอยู่ใต้ร่างมันร้องโอ้ยๆไม่หยุดจนเสียงเบาลงบ้าง มันก็ก้าวขาข้างหลังข้ามก้นนิดเป็นท่าหันก้นติดกันครู่เดียวสียงดังบั๊วลั่น ราวเปิดจุกขวด ควยแดงโร่ก็หลุดออกจากรูหีนิดไข่สองใบที่โคนควยมันเท่าไข่ห่านติดเป็นก้อน ลูกหมากออกมาจากร่องหีนิด

ผมเห็นนิดทรุดลงกับพื้นทรายหีบวมแดงอ้ากลวงโบ๋แคมอ้าปลิ้นออกมามีเมือกไหล ย้อยจากรูหีไม่หยุด นอนหอบหายใจระรัวก้นโด่งอยู่ท่านั้นตรงนั้น ไอ้ชดรีบลากคอไอ้พันไปขังกรงก่อนที่จะมันพื้นตัวอีกครั้งแล้วนิดจะเสร็จมัน อีก ไอ้สักบอกว่าเพิ่งครั้งที่สองที่นิดโดนไอ้พันเย็ด ครั้งแรกลองสนุกๆไม่ขนาดที่ลูกหมากมันจะฝังเข้าหีได้พวกเขาช่วยดึงออกทัน แต่คราวนี้ไอ้พันมันคงไม่ยอมจึงขู่คำรามขอปล่อยนำควยเข้าหีนิดเต็มที่คง เหมือนคนที่นำ้จะแตกไม่มีใครยอมเอาควยออกให้เสียความเสียวกันหรอกมันว่า อย่างนั้น ชดเดินกลับมาอุ้มพานิดไปที่ห้องพักหายไป ผมเมาได้ที่ก็กลับห้องพักหลับยาวเลยจนสว่าง

Offline YAI BA

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 13
เจ๋งครับ   (41; (41;

Offline lek nakai

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
 (7;ของดีน๊า