close buttonclose buttonclose button
เสียวๆกับน้าสาว

เสียวๆกับน้าสาว

boardx.info · 63469

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline boardx.info

• Full Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
on: February 17, 2010, 10:25:34 pm

ดีครับ ผมอายุ18แล้วครับ บ้านผมก็อยู่กัน4คน พ่อแม่แล้วก็ผมกับน้องสาว บ้านข้างๆผมก็ มีบ้านน้าผมอยู่ เรื่องเกิดเมื่อช่วงปิดเทอมตอนม.6เทอมแรก พ่อแม่และน้องของผมเค้าไปเที่ยวทะเลกัน 1อาทิตย์ ซึ่งผมไม่ได้ไปด้วยเพราะผมต้องเรียนพิเศษเตรียมเอนทร้านและผมต้องอยู่เฝ้าบ้านคนเดียว และเดือนนั้นน้า ช ของผมก็ได้ไปทำงานต่างจังหวัดพอดี เหลือน้า ญ (เพราะจิงๆแล้วน้า ช แอบไปมี อีหนูอยู่ ต่างจังหวัด)

น้าชายไม่เคยเล่นกับน้า ญ มานานมากครับเรื่องนี้ใครๆก็รู้กันแต่ไม่มีใครพูด ผมก็เคยไปแอบดูน้า ญ ช่วยตัวเองอยู่บ่อยๆ (ผมใจจิงก็อยากเสนอตัว..แต่คิดๆแล้วเราเป็นน้าหลานกัน..อีกอย่างถ้าผมโดนปฏิเสธมาแล้วน้าเค้ากลับไปฟ้องแม่ละยุ่งเลย)ผมจึงได้แค่เก็บไปฝัน พอเข้าวันที่2หลังจากที่ทั้ง พ่อแม่น้องและน้า ช ผมไป ผมก็ต้องเฝ้าบ้านคนเดียว วันที่2ผมโดดเรียนครับนอนเล่นอยู่บ้าน (ก็เป็นธรรมดานะไม่มีคนคอบคุม..) แล้วอยู่ดีๆน้า ญ ก็โทรมาที่บ้านครับ บอกให้ผมไปดูท่อน้ำให้เพราะท่อแต่แกจะให้ไปเปลี่ยนท่อให้ครับ

ผมเลยบอกว่าครับเดี๊ยวเที่ยงผมจะไปดูให้ พอถึงเที่ยงผมก็เดินไปหาน้า ญ ที่บ้าน้าครับ อยู่ไม่ห่างกันเลย ข้างๆกันนี่เองพอผมไปถึงก็ตะโกนเรียกแกหน้าบ้านครับ น้าผมมาเปิดประตูให้ผมตะลึงเลย น้าผมใส่ชุดนอนอยู่(เป็นชุดบางๆครับเห็นถึงข้างใน)ผมก็เกิดอาการเขิลอายก้มหน้า น้า ญ เลยบอกว่าห้องน้ำชั้นล่างมันแตกให้ผมไปดูให้ แล้วน้าผมบอกว่า มีปัญหาอะไรให้ขึ้นไปเรียกน้าผมจะดูทีวีอยู่ข้างบน ผมก็เดินไปดูในห้องน้ำหาแล้วหาอีกก็ไม่มีที่แตก ผมจึงขึ้นไปหาน้า ญ ระหว่างทางมันเงียบมากเลยครับผมก็สงสัยอยู่ว่าทำไมน้าบอกจะขึ้นไปดู TV แต่ไม่มีเสียงเลย

พอเปิดประตูเข้าไปในห้องครับ น้าแกไม่อยู่ผมเลยเดินเข้าไปหาน้า ญ เลยส่งเสียงบอกว่าเปลี่ยนเสื้ออยู่ให้ผมรอไปก่อน ผมเห็นคอมเปิดอยู่เลยเดินไปดูครับ...ตกใจเลยผมเห็นเวปโป๊เป็นรูปคนกำลังเอากัน ผมก้นั่งดูพักนึงน้าผมเดินออกมาผมจะปิดหน้าเวปลงก็ไม่ทันครับ น้าผมมาเงียบมาก น้าผมบอกว่าอย่าปิดเดี๊ยวน้าไปดูด้วย ซักพักน้าผมบอกว่าให้ช่วยติดตะขอยกทรงให้แกหน่อยแกติดไม่ถึงจอนนั้นผมหันหลังไปน้าผมถอดชุดนอนออกแล้วใส่แต่ กกน กับยกทรง
ผมเดินไปกำลังจะติดตะขอ น้าผมก็ลุกขึ้นแล้วบอกว่าอันนี้ไม่สวยเด๋วเปลี่ยนใหม่ พอน้าผมลุกเท่านั้นละครับ ยกทรงหลุดเลย ผมถึงกับค้าง น้าผมเลยบอกว่า "อะไรไม่เคยเห็นหรอ" ผมตอบว่า "ไม่เคยครับ" น้าผมเลยบอกว่า "อยากลองเล่นอะไรแบบผู้ใหญ่มั้ยน้าจะสอน" ผมก็ตอบตกลงไปครับ น้าผมเลยมาประกบปากจูบ แล้วเริ่มไซ ไปทั่วเลย ซักพักน้าผมก็ลงมา อมไอ้น้องชายผมมันแข็งเป็กเลยครับแป็บเดียวเท่านั้น ผมบอกน้าว่าน้ำกำลังจะออกน้าผมไม่สนครับดูดต่อผมละปล่อยน้ำแตกคาปากน้าเลย

แล้วน้าบอกว่าให้ผมลองใช้ลิ้นกับจิ๋มน้ามั่งผมก็เริ่มเลียครับ ซักพักน้า ครางออกมาเลย แล้วน้าก็ขึ้นมาคร่อมตัวผมไว้แล้วจับไอ้หนูผมยัดเข้าของหน้าแล้วน้าผมก็ดันจนสุดครับ แล้วเราก็เริ่ม ขย่มกัน นานพอควรครับ น้ำผมแตกอีกครั้ง น้าผมยังไม่เส็ด แกก็จับผมเอาต่อ ไอ้น้องชายผมสู้อีกครั้ง คราวนี้เราเปลี่ยนเป้นท่านั่ง แล้วครั้งนี้นานมากครับ น้าผมเสียวจนหลงพูดมาว่า พี่จ๋า เอาน้องแรกๆเลย(สงสัยน้า ญ คงคิดว่าผมเป็นน้าชาย) ผมก็สนองครับ เร่งและแรงตอบน้า ผม ครางดังมากเลยผมละยิ่งได้อารม หลังจากที่น้าผมเส็ดเราก็นอนกันต่อพักนึง น้าผมจึงชวนไปเล่นต่อในห้องน้ำ

พอเข้าไปในห้องน้ำ น้าผมชวนเล่น 69 กันครับผมไม่รู้แต่น้าก็สอน เราเล่นกันซักพักน้าก็บอกว่าอยากสนุกอีก เราก็ข่ยมกันต่อในห้องน้ำแล้วน้าผมก็เปิดฝักบัวให้ฉีดใส่(สนุกมากครับ)แล้วน้าผมก็ก้มลงพื้น ยกก้นโด่ง น้าบอก เอาท่าหมาเด้งเรวๆ ผมก็รีบยัดเลยครับ น้าบอกว่าน้าชายไม่เคยทำน้าอยากลองมานานแล้ว ผมก็ยัดเต็มที่ครับ พอเข้าสุดผมงี้ ขนลุกเลย น้าผมตอดเยี่ยมมาก แล้วผมก็เริ่มเด้ง พอเส็ดเราก็ทานข้าวเย็นด้วยกันแล้วผมก็ไม่ได้ไปเรียนเลยอาทิตนั้น น้าผมชวนเล่นทุกวันเลยครับ หลังพ่อแม่กลับมา ผมเลยบอกว่าไปดูไฟ ไปดูท่อน้ำให้น้าบ่อยๆ หลังๆน้า ญ พาเพื่อนมารุมผม 2ต่อ1 ด้วยมันมากครับ แล้วเราก็แอบมี sex กันตลอดมา แม้ผมจะไปเรียนที่อื่นแต่ผมก็กลับมาทุกอาทิตครับแล้วก็ไปหาน้าแกทุกวันเลย(คนที่บ้านไม่ค่อยอยู่ติดบ้านกัน) จบแล้วครับบาย แล้วจะมาเล่าอีก

Offline ujin

• Jr. Member
  • **
    • Email
Reply #1 on: February 18, 2010, 06:07:35 am
 (24; (24; (24; (24;

Offline red

• Email
Reply #2 on: February 19, 2010, 01:35:13 pm
 (7;ชอบครับ

Offline zagittarius

• Hero Member
    • Email
Reply #3 on: February 21, 2010, 02:12:05 am
มันส์มากเลยๆๆๆๆๆ

Offline thanan1988

• Master Hero
  • *
Reply #4 on: February 23, 2010, 03:24:37 am
Thx

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #5 on: February 23, 2010, 10:39:37 am
 (1; (1; (1; (1; (1; (1;
โอ้ จอร์ส มันยอดมาก (23; (23; (23; (23; (23;

Offline เสียวไม่หยุด

• *
    • เสียว: 5
Reply #6 on: August 28, 2010, 12:23:42 am
 (23; (23; (23; (23;

Offline finex

• *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #7 on: August 28, 2010, 04:33:23 am
ขอบคุณครับ

Offline mane

• เสียว: 2
    • Email
Reply #8 on: August 28, 2010, 08:51:43 am
 (1; (1; (4; (4; (6; (6; (7; (7; (8; (8;

Offline mg007281

• *
Reply #9 on: August 28, 2010, 02:35:28 pm
 (1; (07; (1; (1; (1;

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #10 on: August 28, 2010, 04:27:35 pm
 (07; (07; (07; (07;

?

Offline andy

• *
Reply #11 on: September 20, 2010, 08:45:07 am
ขอบคุณครับ

Offline JIMMY555

• Newbie
  • *
Reply #12 on: September 20, 2010, 09:30:04 am
ขอบคุณคับ

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #13 on: September 20, 2010, 10:14:44 am
Thanks krub.

Offline bigbad

Reply #14 on: September 20, 2010, 11:27:22 am
ขอบคุณมากครับท่าน (007;