close buttonclose buttonclose button
ใจมันชอบ

ใจมันชอบ

เรื่องเสียว · 30475

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 16, 2010, 09:59:17 am

ผมมีแฟนชื่อแดง อายุ 40 ส่วนผมเองชื่อโอ อายุ 38 เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงครับ คือผมเองนั้นมีอารมณ์อยากสวิงอยู่นานแล้วตั้งแต่ดูหนังโป๊ ใหม่ๆ อยากลองแบบ2รุม1บ้าง แต่ไม่เคยพูดกับแดงซะที แล้วเหตุการณ์ที่ผมไม่เคยคิดก็เกิดขึ้น ประมาณปี 2544ต้นปี ผมกับแดงได้ไปรับญาติของแดงที่ดอนเมือง ซึ่งเขาไปได้ผัวฝรั่งที่สวีเดนผัวเขาชื่อทอม ส่วนญาติของแดงชื่อน้ากิ่ง เป็นคนอิสานผิวคล้ำ ตัวเล็ก เหมือนแดง แต่แดงหุ่นดีกว่ามาก แดงสูงประมาณ 155 หุ่นแบบน้อง ป๊อก ปิยธิดา ดารานั่นแหละ เราได้พาน้ากี่งกับผัวไปพักโรงแรมแถวหลักสี่ แล้วแยกกลับบ้าน ปกติ ผมกับแดง ก็เย็ดกันอาทิตย์ละ2-3ครั้ง ผมจะเสร็จเร็วกว่าแดงบ่อยคร้งที่แดงไม่เสร็จ แต่เธอก็ไม่ว่าอะไรควยของผมจัดว่าเล็กครับ แค่5.5นิ้วเอง แต่พอเย็ดกับแดงก็ฟิตพอดีเพราะแดงตัวเล็ก
แต่หีของแดงเป็นหีคว่ำเล่นท่าโก้งโค้งมันมาก แดงจะไม่ค่อยมีลีลาเท่าไหร่เพราะโดนผมเป็นคนแรกของเธอ คืนนั้นหลังจากส่งน้ากิ่งเราก็กลับมาเอากันเหมือนเดิม รุ่งอีกวันเราไปรับน้ากิ่งและทอมไปเที่ยว ตกกลางคืนก็ไปเที่ยวผับแถวสะพานใหม่ต่อ( boom) ประมาณ5ทุ่มน้ากิ่งเมามากแดงก็มึนๆเหมือนกันผมเลยชวนทอมกลับ แต่ทอมยังไม่อยากกลับผมเลยบอกแดงว่าให้อยู่ที่นี่กับทอมก่อน ผมจะพาน้ากิ่งไปนอนที่บ้านก่อนเดี๋ยวมา แดงบอก ตกลงผมพาน้ากิ่งมานอนที่บ้านผม แล้วผมก็กลับไปที่ผับ พอกำลังจะจอดรถผมเห็นทอมประคองแดงมาขึ้นแทกซี่แล้วผมก็ขับรถตามมาห่างๆ ทอมพาแดงไปที่ที่พักของเขา คงคิดว่าผมกับน้ากิ่งอยู่ที่นั่น พอถึงหน้าห้องทอมก็เคาะประตูสักพักทอมก็ไขกุญแจเข้าไปไม่ได้ล็อกประตูแค่งับ ไว้เฉยๆ ผมแอบเข้าไปตอนที่ทอมเข้าห้องน้ำ
ผมไปแอบที่ระเบียงข้างนอกผมเห็นแดงนอนบ่นแบบคนเมามาก สักพักทอมก็ออกมาจากห้องน้ำนุ่งผ้าเช็ดตัวมานั่งข้างๆแดง มือหนึ่งเอื้อมลูบโคนขาแดง แดงใส่กระโปรงครับ ผมนี้ขนลุกทั้งตัวจิตใจคิดว่าจะห้ามดีหรือเปล่า แต่อีกใจก็อยากดู เลยเฉยๆก่อนถ้าแดงร้องแล้วค่อยไปขวาง อีกมือของทอมค่อยๆบี้นมแดง หน้าอกแดง ประมาณ32-33เองแดงก็นอนครางแบบคนเมาเหมือนเดิม ทอมเล่นสักพักแล้วหันมาถอดกระโปรงและกางเกงในของแดงหีแดงก็ปรากฏต่อหน้าทอม หีแดงมีขนไม่ค่อยเยอะหีแดงยังดีมากเพราะผ่านผมคนเดียว ทอมมองดูแล้วใช้มือแบะขาแดงเล็กน้อยแล้วใช็ลิ้นกับหีแดง แดงร้องในลำคอเบาๆ แล้วลืมตาดูแล้วบอกทอมว่า อย่าน้าทอม ไม่รู้ทอมฟังรู้เรื่องหรือเปล่า ดูดหีแดงต่ออีกอีกมือก็ล้วงไปในเสื้อบีบนมแดงเล่น อีกมือก็ใช้นิ้วแหย่หีแดงไปด้วย เลียแตดไปด้วยแดงเอาสองมือของแดงขยุ่มผมของทอม และครางในลำคอ ผมงี้ควยลุกแข็งโป๊ก ทอมเล่นใช้ปากกับหีแดงอยู่ประมาณ 30นาที แดงก็ไม่มีผ้าติดกายเลย ทอมก็เอาผ้าขนหนูออก ผมเห็นควยของทอม ใหญ่มาก ประมาณ7นิ้วได้ ( เท่าแขนผม) มันตั้งโด่น่ากลัวจริงๆทอมค่อยๆ ลงลิ้นไปทั่วร่างแดงทั้งดูดนม เลียหู ซอกคอ แต่พอจะดูดปากแดงแดงกลับขยับหน้าหนี ทอมเลยลุกเปลี่ยนท่าเอาควยไปจ่อที่ปากแดง แดงถึงกับผงะ ทอมจ่อไห้แดงดูดควยแต่แดงส่ายหน้า ทอมก็จับมือแดงมาจับควยเขาแล้วชักว่าวให้ทอมแดงก็รูดขึ้นลง
มือแดงอีข้างก็มาร่วมจับควยเพื่อนๆครับ สองกำยังโผล่แนะ แดงก็รูดควยเรื่อยทอมก็ค่อยเอนตัวลงหันหน้าเข้าหาหีแดงอีกครั้งทอมทั้งเลีย แล้วใช้นิ
้วแหย่รูหีแดง อีกนิ้วแย่รูตูดแดง แดงสะดุ้งนิดหน่อย แต่ก็ชักว่าวต่อ สักพักผมเห็นแดงครางแรงขึ้นชักว่าวแรงขึ้นทอมก็คราง สักพักแดงก็ใช้ปลายลิ้นเลียรอบๆหัวควยสงสัยใกล้ถึงจุดแล้ว และแล้วแดงก็เอามือออกข้างหนึ่งจับควยเข้าปากแทน ควยเต็มปากแดงเลยครับ แดงดูดควยสักพักแดงก็กระตุกมือข้างที่ว่างจิกผ้าปูที่นอนแน่น สักพักทอมก็ถอนควยจากปากแดง จับแดงอ้าขาออก ค่อยๆเอาหัวควยถูที่หีแดงที่เยิ้ม แดงหีคว่ำครับทอมต้องเอาหมอนมารองตูดแดง แล้วค่อยๆยัดควยเข้าหีแดงช้าๆแดงร้องระงมเลย ไม่เคยเจออันใหญ่ๆทอมพยายามอยู่สักพักก็เข้ามิดลำ ทอมซอยช้าๆ แดงเริ่มครางและลอยสะโพกรับ มือแดงโอบคอทอมทอมกระแทกแรงขึ้นเรื่อยๆแดงก็ครางแรงขึ้นเรื่อยๆทอมเปลี่ยน ท่าเป็นให้
แดงขึ้นคล่อม หันตูดมาทางผมพอดีแดงโยกแรงมากผมเห็นแคมแดงปลิ้นเข้าออกตามจังหวะโยก ซึ่งเธอเย็ดกับผมหีเธอไม่เคยปลิ้นเลย ผมนั่งชักว่าวตามแดงเล่นท่านั้นได้สัก10 นาทีทอมก็เปลี่ยนเป็นท่าโก้งโค้ง ทอมกระแทกแดงแรงมาก แดงร้องระงมเลยสักพักทอมก็ถึงจุดกระตุก3-4 ครั้งโดยที่ฝังควยไว้ในหีแดง ส่วนแดงไม่รู้ว่าเสร็จกี่ครั้ง
ผมยังไม่กล้าออกข้างในเลย พอทอมดึงควยออกมาจากหีแดงน้ำของทอมก็เอ่อออกมาจากหีแดง แดงนอนฟุบกับที่นอน ทอมก้มลงจูบที่หลังแดง แล้วเดินเข้าห้องน้ำ เสียงทอมเปิดน้ำใส่อ่าง แล้วเรียกแดงไปอาบน้ำ สักพักก็ได้ยินเสียง แจ๊ะๆ ผมจะออกไปดูข้างห้องน้ำก็ไม่กล้า เสียงแดงร้องครางแรงกว่าตอนอยู่บนเตียงอีก ประมาณ1 ชม. ทอมก็เดินออกมา สักพักแดงก็นุ่งผ้าขนหนูออกมาแต่งตัวสักพักทอมกับแดงก็ออกจากห้อง ทอมหยิบกล้องวีดีโอไปด้าย ผมก็นึกว่าทอมจะไปที่บ้านกับแดงผมเลยไม่ได้ตามผมไปรอที่บ้านน้ากิ่งยังหลับ อยู่ ผมรอด้วยความกระวนกระวายใจแล้วเผลอหลับไปตื่นมา5โมงเช้า เห็นแดงนอนอยู่ในห้อง แต่ทอมกับน้ากิ่งกลับไปแล้ว
แต่ทอมลืมกล้อง วีดีโอ ตั้งไว้ ผมเลยหยิบมาเปิดดู ตกใจเลยครับ ในภาพแดงกำลังเย็ดกับฝรั่งอีกคนเป็นที่ในโรงแรมอีกที่ ทอมคงเป็นคนถ่ายแดงกำลังโดนท่าโก้งโค้งควยของเขาใหญ่กว่าของทอม สักพัก ทอมวางกล้องหันไปทางเตียงทอมเข้าไปนอนใต้ตัวแดงแล้วบอกให้เพื่อนถอดควยออก ทอมก็จับเอวแดงค่อยๆหย่อนหีแดงลงบนควยช้าๆจนมิดแล้วโยกเบาๆแดงยิ้มให้ทอมและ แล้วเพื่
อนทอมก็หยิบเจลยาทาควยและทาที่ตูดแดง แล้วค่อยๆดันทำอยู่นานแดงร้องระงมจนสุดท้ายก็เข้าไปได้แดงครางดังมากและแล้วแบตกล้อง
วีดีโอ ก็หมด ผมเดินไปที่แดงแล้วกระซิบว่าขอเย็ดทีนะ แดงบอกว่าเมนส์ ของเธอมา จนน้ากิ่งกลับสวีเดน แดงก็บ่นว่าเมื่อไหร่จะมาอีก (คงติดใจของนอก) แรกๆผมเอาแดงชักหลวมๆ และลองชวนเธอสวิงโดนด่าเลยครับ เอาไว้เล่าต่อวันหลังแล้วกันนะ

Offline lek nakai

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: February 17, 2010, 06:40:00 pm
 (007;ขอบคุณมากครับ

Offline chailopburi

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: February 17, 2010, 09:20:02 pm
ดีครับ ขอขอบคุณ สุดยอดเลย 

Offline pansa93

• Master Hero
  • *
    • Email
Reply #3 on: March 13, 2010, 01:15:28 pm
thank you very much

Offline pe_pon

• Newbie
  • *
    • Email
Reply #4 on: March 14, 2010, 05:54:08 pm
 (24; (24;ชอบมากๆ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #5 on: October 13, 2010, 07:24:53 pm
thank you