close buttonclose buttonclose button
สว่างคาตา

สว่างคาตา

เรื่องเสียว · 30966

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 15, 2010, 11:16:23 am

หวัดดีค่ะ ชื่อหนิงนะคะ เข้ามาอ่านเรื่องของคนอื่นแล้ว เลยนึกอยากเล่าเรื่องของตัวเองบ้างค่ะ
หนิงชอบแชทมากค่ะ ในเวลางาน หรือ เวลาอยู่หอพักก็จะแชทแทบจะทุกวัน อยู่คนเดียวไม่ต้องกลัวใครว่า
หนิงคุยกับเพื่อนมากหน้าหลายตา ส่วนมากหนิงจะแชทเอ็มเอสเอ็นค่ะ หนึ่งในหนุ่มที่คุยกันกับหนิง
มีคนหนึ่งค่ะ เป็นพนักงานบริษัท ชื่อพี่ต๋อย พี่ต๋อยให้ดูรูป เปิดกล้องให้ได้เห็นหน้าคาตาจนหนิงวางใจ
และรู้สึกดีทุกครั้งที่ได้คุยด้วย พี่ต๋อยบอกว่ามีภรรยาแล้ว และมีลูกสาวแล้ว 1 คน เราคุยกันแทบจะทุกวัน
บางทีพี่ต๋อยก็โทรมา อ้อ ลืมบอกไปว่าพี่ต๋อยอยู่กรุงเทพฯคนเดียว ภรรยาและลูกอยู่ภาคใต้ พี่ต๋อยชวนบ่อยๆ
ให้หนิงไปหาจะได้ทานข้าวกัน แต่หนิงก็ไม่กล้าน่ะค่ะ เพราะกลัวใจตัวเอง ก่อนหน้านี้หนิงก็เคยนัดพบและมีอะไร
กับคนในแชทประมาณ 3 คนแล้ว ซึ่งก็ไม่มีที่นัดเจอซ้ำสอง เพราะยอมรับตามตรงว่าหนิงไม่ประทับใจ
จนวันหนึ่ง ทนเสียวรบเร้าของพี่ต๋อยได้ หนิงเลยยอมไปเจอพี่ต๋อยค่ะ พี่ต๋อยตัวจริงหน้าตาดี สูงผิวคล้ำ
แบบหนุ่มใต้ ยิ้มมีเสน่ห์ มุขเยอะ เราทานข้าวเสร็จพี่ต๋อยก็ชวนหนิงไปเที่ยวห้อง พี่ต๋อยพักอยู่แถวลาดพร้าว
เป็นแมนชั่นเข้าไปในซอยค่อนข้างลึกเหมือนกัน พี่ต๋อยออกมารับหนิงที่เซ็นทรัลลาดพร้าวค่ะ หนิงพอทราบ
อยู่ล่ะว่าวันนี้คงมีอะไรสนุก ๆ ทำกับพี่ต๋อย ยอมรับว่าอดตื่นเต้นไม่ได้ เพราะพี่ต๋อยใส่น้ำหอมกลิ่นสปอร์ต
แล้วแอร์ในรถก็เหมือนจะพัดอวลเอากลิ่นน้ำหอมบวกกลิ่นเฉพาะตัวของพี่ต๋อยมาทำให้หนิงเคลิบเคลิ้มเชียวค่ะ
พี่ต๋อยขับรถไปก็ชวนคุยไป มือหนึ่งกำมือหนิง แล้วลูบไล้อยู่แถวขาอ่อน หนิงนุ่งกระโปรงสั้นไปค่ะ สารภาพอย่าง
ไม่อายว่า เห็นภาพพี่ต๋อยถอดเสื้อโชว์กล้องให้ดูบ่อย ๆ หนิงก็แอบชื่นชมอยู่ในใจแล้วค่ะ พี่ต๋อยหุ่นดี แต่ไม่เคย
โชว์ทะลึ่งผ่านกล้องเลยนะคะ ทำให้หนิงชื่นชอบมากเลย พี่ต๋อยชวนคุยจนถึงแมนชั่น แล้วแวะสั่งเบียร์ที่ร้านค้า
ไปดื่มด้วยสามขวด พอเข้าลิฟท์พี่ต่อยวางเบียร์กับพื้นแล้วหันมาโอบหนิงสองมือ พรมจูบที่แก้ม ที่ปาก หนิงก็รู้งาน
ค่ะ ปัดป้องนิดหน่อย ถึงชั้นพี่ต๋อยรีบขยับตัวกลัวมีคนเห็นตอนลิฟท์เปิด พอเข้าห้องได้ พี่ต๋อยเข้ามาโอบหนิง
"หนิงรู้ไหม พี่อยากทำแบบนี้ตลอดเวลาที่คุยกะหนิงเลยนะ วันนี้สมใจแล้ว" พี่ต๋อยโอบกอด จูบปากหนิง เราแลก
ลิ้นกันพัลวัล พี่ต่อยจูบเก่งมากค่ะ ดูดลิ้นเก่งมาก หนิงงี้เพลินเลยค่ะ พี่ต๋อยดูดปากหนิงนานมาก จนหนิงรู้สึกลื่น ๆ
ที่เป้ากางเกง มันให้ความรู้สึกดีมากค่ะ พี่ต๋อยค่อย ๆ ถอดกระดุมเสื้อหนิง แล้วปลดตะขอยกทรงออก พร้อมชม
"นมหนิงสวยจัง ขอพี่ดูดนะครับคนดี" ยังไม่ทันอนุญาติเลยค่ะ พี่ต๋อยก็เฟ้นฟัดสองเต้าหนิงใหญ่เลย ทั้งขบ ทั้งดูด
ทั้งเลียสองเต้าหนิงจนน้ำลายเปียกชุ่ม พี่ต๋อยเกี่ยวกางเกงในหนิงออกพ้นเท้าโดยไม่ถอดกระโปรง หนิงเอื้อมมือ
ไปแตะที่เป้าของพี่ต๋อย มันแข็งมากเลย และใหญ่มากด้วย "หนิงจ๋า คืนนี้ค้างนะ หนิงน่าเอามากเลย พี่ต้องขอหลาย
ๆ ครั้งแน่" พี่ต๋อยทำเสียงหอบกระเส่าข้างหูหนิงพร้อมไชลิ้นเข้ารูหู ทุกอย่างพี่ต๋อยทำอย่างนุ่มนวลมาก จนหนิงเคลิ้ม
เลยค่ะ พี่ต๋อยพาหนิงไปนั่งที่เตียง แล้วซุกหน้าเข้าไปที่หว่างขา เลียวนที่ต้นขาด้านในทั้งสองข้าง แล้วซุกหน้าเข้า
ร่องหนิง แล้วเลียแบบไม่รังเกียจเลยค่ะ ลากลิ้นขึ้นลงในร่องจิ๋ม พร้อมใช้ลิ้นดุนดันที่เม็ดเสียว แล้วแหย่ลิ้นเข้าร่อง
(พิมพ์ถึงตรงนี้ น้ำเยิ้มเลยค่ะ) หนิงนอนหงายตัวลงสองเท้าจิกบ่าพี่ต๋อยแน่นเลยค่ะ เสียวจนน้ำทะลักเลย ค่ะ หนิงเสร็จ
พี่ต๋อยเงยหน้ามาล้อเลียน "เสร็จแล้วเหรอ คนเก่ง ว้าเสร็จง่ายจัง" หนิงอายมากค่ะ พี่ต๋อยคลานขึ้นมานอน ข้าง ๆ
เพิ่งจะสังเกตุว่า กางเกงพี่ต๋อยไม่เหลือติดตัวแล้ว หนิงจ้องไปที่น้องชาย โห....ตัวใหญ่มากเลยนะพี่ต๋อย "นี่น้องชาย
หรือพี่ชายคะ ทำไมใหญ่จัง " หนิงทำให้พี่บ้าง พี่ต๋อยร้องขอ หนิงคลานขึ้นไปบนตัวพี่ต๋อยอย่างรู้งาน เราเล่น 69
กันหนิงเพลินรูอีกแล้ว พี่ต๋อยครางอู้ ๆ ในปากทุกครั้งที่หนิงรูดปากลงถึงโคน "หนิงจ๋า พี่ไม่ไหวแล้ว " พี่ต๋อยหยิบถุง
จากลิ้นชักหัวเตียงแล้วใส่อย่างว่องไว หนิงขอขึ้นก่อน พี่ต๋อยนอนแผ่กลางเตียง หนิงขึ้นคร่อม หันหน้าเข้าหาพี่ต๋อย
หนิงค่อย ๆ กดจิ๋มลงไป โดยพี่ต๋อยช่วยจับจ่อให้ กดลงค่อนข้างลำบากค่ะ ของพี่ต๋อยใหญ่มาก พี่ต๋อยกระดกตัวขึ้น
มาประกบปากกับหนิง อีกมือบีบบี้หัวนมเล่น จนหนิงเคลิ้ม พี่ต๋อยยกตัวใส่พรวดเดียว หนิงจุกเลยค่ะ จุกมาก พี่ต๋อย
หัวเราะลั่น แต่หนิงไม่ขำค่ะ แค้นมากกว่า เลยโยกใส่ ตอนแรกคับตื้อเลยค่ะ สักพักค่อยผ่อนคลาย พี่ต๋อยยกตัวขึ้น
มาช่วยดูดปาก ดูดนมเรียกอารมณ์หนิงให้กระเจิงได้มากเลยค่ะ หนิงโยกใส่พี่ต๋อยแบบลืมอายเลยค่ะ มันมากจริงๆ
พี่ต๋อยกระซิบตลอดเวลา "หนิงเย็ดเก่งมากเลยอ่ะ หนิงจ๋า หนิง กระแทกแรง ๆ เลยจ้ะ"พี่ต๋อยก็ช่วยยกเอวกระแทก
สวนหนิง หนิงน้ำจะออกเสียให้ได้ แต่ก็กัดฟันค่ะ เพราะจะเป็นคนแปลก ๆ ว่าพอเสร็จแล้วจะไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วม
เลยอยากให้พี่ต๋อยเสร็จด้วย หนิงยกก้นขึ้นลง ๆ พร้อมมองจิ๋มตัวเองที่คาบควยพี่ต๋อย เข้า ๆ ออก ๆ หนิงคึกมากเลย
ค่ะ มันสุด ๆ เสียวรูเสียวเม็ดสุด ๆ พี่ต๋อยก็ครางฮือ ๆ ปากก็งับอยู่ที่นมหนิง แอร์ในห้องว่าเย็น แต่หนิงรู้สึกร้อนมาก
พี่ต๋อยพลิกตัวหนิงลง กระแทกเอวพั่บๆๆๆๆ เร็วและแรงจนหนิงตัวสะเทือนเลยค่ะ พี่ต๋อยแข็งแรงมาก ยกหนิงขึ้นให้
เอามือโอบคอ แบบที่หนิงยังไม่เคยทำกับคนอื่น หนิงเอาขาเกี่ยวเอวแบบที่เห็นในวีดีโอ พี่ต๋อยยกก้นหนิงขึ้นลง ๆๆ
โยนกระแทก หนิงเสร็จเลยค่ะ ร้องกรี๊ดๆๆ จนพี่ต๋อยต้องเอาปากมาปิดปากไว้ มันจนไม่ได้ยินอะไรเป็นแบบนี้เอง
พี่ต๋อยกระแทกต่ออีกแป๊บเดียวก็โถมตัวหนิงลงบนที่นอน แล้วซอยใส่อีกห้าหกที ก็กดตัวแช่กับรูหนิงนิ่ง ตัวกระตุก
เป็นจังหวะ พี่ต๋อยเสร็จแล้ว "วิเศษมากหนิง เอามันมากเลยคนดี เย็ดคนมาก็มาก วันนี้เย็ดหนิงแล้วมันควยมากเลย"
คงชมอย่างนี้ทุกคนซีพี่ต๋อย พี่ต๋อยยิ้ม "เกลียดคนรู้ทัน แต่จริง ๆ นะหนิงเอามัน" เรานอนก่ายกอดกันสักพัก แล้ว
พากันไปอาบน้ำ พี่ต๋อยปลุกหนิงด้วยปากอีกครั้ง แปลกใจตัวเองที่เตลิดกับพี่ต๋อยได้ง่ายมาก พี่ต๋อยจะมีคำพูดหวานๆ
มาหยอกล้อตลอดเลย แล้วจะนุ่มนวลมาก อิจฉาภรรยาเค้าจังค่ะ วันนั้นพี่ต๋อยสั่งข้าวมากินบนห้อง เราหยอกล้อกันไป
เย่อกันไป สักพักนอนหลับเอาแรง ตื่นเพราะพี่ต๋อยปลุกด้วยปากด้วยลิ้นก็งัวเงียขึ้นมาให้พี่ต๋อยขย่มอีก ระบมเลย
ค่ะ แต่มันส์แบบไม่รู้จะเปรียบกับอะไรดี หนิงเย่อกับพี่ต๋อยแบบลืมวันเลยค่ะ พี่ต๋อยเก่งมากๆ ขยันเย็ดโดยไม่เกี่ยง
เลยค่ะ บางคนที่หนิงมีอะไรด้วย จะออกแนวขี้เกียจให้หนิงขึ้นทำ แต่พี่ต๋อยจะทำเองแทบจะทั้งหมด หนิงนอนรับ
อย่างเดียว พี่ต๋อยก็ติดใจหนิงมาก บอกหนิงว่ามาได้ตลอด แต่ขอให้โทรมาบอกก่อน เพราะบางครั้งภรรยาจะขึ้นมา
เยี่ยม ตอนนี้หนิงเย่อกับพี่ต๋อยทุกศุกร์เลยค่ะ พี่ต๋อยจะตื่นไปส่งก็ตอนเที่ยง ๆ วันเสาร์ ยอมรับว่าหนิงติดใจดุ้นพี่ต๋อย
มาก เราวางใจกันจนไม่ใส่ถุงเย่อกันแล้วค่ะ พี่ต๋อยก็ออกข้างในหนิงบ้าง แต่หนิงก็ทานยาคุมเอา เพิ่งรู้ว่าการแตกใจ
แบบที่เขาว่ากันนี่ มันส์สุดยอดจริง ๆ ศุกร์นี้เหงาแล้วก็ว่างค่ะ พี่ต๋อยกลับใต้ หนิงก็เลยเหงา แต่ไม่อยากหาใครคุยค่ะ
กลัวใจตัวเองจัง ติดใจพี่ต๋อยจนอยากได้เค้าอ่ะค่ะ แย่จัง ทำไงดี ใครมีคำแนะนำบ้างอ่ะคะ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: February 16, 2010, 05:04:06 pm

OOOOO.NO

Offline bornmarch

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: February 19, 2010, 12:23:19 pm
ขอบคุณครับ

Offline eak_1

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #3 on: February 19, 2010, 11:54:42 pm
ขอบคุณครับ  (19;

Offline chalidcons

• เสียว: 0
Reply #4 on: March 09, 2010, 01:26:53 am
 (23;

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #5 on: March 16, 2010, 10:35:27 pm
 (1;