close buttonclose buttonclose button
เมียเพื่อนขอขย่ม

เมียเพื่อนขอขย่ม

เรื่องเสียว · 121520

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 14, 2010, 04:05:44 pm

หวัดดีครับเพื่อนๆ มาแล้วครับสำหรับตอนที่ 2 ของผมกับเมียเพื่อนคนสวย เริ่มกันเลยนะครับ
หลังจากที่ผมกับอุ้มได้เย็ดกันในคืนวันนั้น ทุกอย่างก็เป็นเหมือนปกติครับ แต่มีที่เพิ่มเข้ามาก็คือ
เวลากินข้าว ส่วนใหญ่ผมจะนั่งกินกับไอ้ต้น เพื่อนผม หรือไม่ก็กลุ่มเพื่อนๆพี่ๆในแผนกเดียวกัน
แต่มาคราวนี้ผมได้นั่งกินข้าวในกลุ่มของอุ้ม ซึ่งเป็นกลุ่มที่พนักงานหนุ่มๆอยากเข้ามารู้จัก
มากที่สุดกลุ่มหนึ่งในส่วนของออฟฟิศ กลุ่มเพื่อนของอุ้มนั้นมี 5 คนครับ คือ นุ่น ปุ้ย ดา หลิว
แล้ว อุ้มเมียเพื่อนสุดสวยของผม ทั้งหมดอายุไล่เลี่ยกันครับ 26 - 28 ปี โดยอุ้มนั้น อายุน้อยที่สุด
1 อาทิตย์ หลังจากคืนนั้น มีอยู่วันนึง ไอ้ ต้น เพื่อนผม มันเดินมาหาผมที่ห้องทำงาน แล้วพูดว่า
"ไอ้อิงค์..พักนี้ไม่มาแดกข้าวกับกูเลยนะมึง ไปนั่งแดกกลุ่ม อุ้ม มึงเล็งใครไว้เปล่าวะ"
ผมนึกในใจ (ก็เมียคนสวยของมึงไง) แล้วมันก็พูดต่อว่า "อย่ายุ่งกับ น้องหลิว ของกูนะโว๊ยกูเล็งอยู่"
เวรกรรม มันกะเอาทั้งออฟฟิศเลยเหรอไง ผมบอกปัดไปว่า ไม่มีอะไร แค่กินข้าวกัน มันก็หัวเราะ
แล้วเดินออกไปจากห้อง ช่วงนี้โรงงานของผมยุ่งมากเพราะต้องเร่งผลิตสินค้าล็อตใหม่ให้เสร็จ
ไอ้ต้นมันเลยได้พักแค่ ครึ่งชั่วโมงคือตอน 11 โมง ถึง 11 โมงครึ่ง แล้วเปลี่ยนให้พนักงาน
ชุดต่อไป ออกมาพัก ในส่วนของโรงงานนั้นพอเที่ยงก็ต้องเข้าไปทำงานเหมือนเดิม ทั้ง 2 ชุด
แต่ในส่วนของ ออฟฟิศเองนั้น ยังพักเวลาเดิม แต่งานผมเต็มโต๊ะเลย สงสัยจะไม่ได้ออกไปกินข้าว
ที่โรงอาหารแน่ๆ ชั่งมันไม่เป็นไร เดี๋ยวขอขนมปังที่แม่บ้านกินแทนก็ได้... ชีวิต
เที่ยง 10 นาที โทรศัพท์บนโต๊ะผมก็ดัง ผมรับขึ้นมาพูด แล้วเสียงในสายก็คือ อุ้ม
"พี่อิงค์ไม่ออกมากินข้าวเหรอ อุ้มสั่งไว้ให้แล้วนะ" ผมตอบกลับไปว่า "งานพี่ยังไม่เสร็จเลย คงไม่ได้ออกไปหรอก"
อุ้มเงียบไปแปบนึงแล้วพูดว่า "ไม่เป็นไรค่ะ" แล้วก็วางสายไป ตอนนี้ออฟฟิศผมปิดไฟมืดหมดแล้ว เพราะมีนโยบาย
ประหยัดพลังงาน ปิดไฟตอนพักเที่ยง แต่ผมจะปิดได้ไง ในเมื่องานยังไม่เสร็จ ผมก็นั่งทำแผนการผลิตต่อไปเรื่อยๆ
สักพักมีเสียงเคาะประตู ผมเงยหน้ามอง คนที่ผมเห็นคือ น้องอุ้มเมียเพื่อนคนสวยนั่นเอง "ขยันจังเลยนะ" อุ้มพูด
แล้วอุ้มก็เดินมาเอาก้นพิงที่ขอบโต๊ะ "อ่ะ อุ้มซื้อขนมมาให้ กินรองท้อง" ผมยิ้ม บอกขอบคุณ แล้วผมก็มองนาฬิกา
มันเพิ่งประมาณ เที่ยง 20 ผมเลยพูดว่า "พี่อยากกินอุ้มมากกว่า" อุ้มยิ้มอย่างอายๆ ในเมื่ออุ้มไม่ห้ามหรือบอกปัด
ก็เข้าทางเลยครับ ผม Save งานที่ทำค้างไว ปิดจอคอม แล้วรีบเดินไปปิดไฟ ล็อคประตู แล้วเดินมาหาอุ้ม
บรรยากาศตอนนี้ ดีมากเลยครับ มืดกำลังดี แล้วก็ไม่เงียบเกินไป เพราะบริษัทของผมจะเปิดเพลงทางวิทยุ
ให้พนักงานฟังตอนพักเที่ยง เสียงเพลงก็ลอดเข้ามาในห้องเล็กน้อย ผมดูปากแลกลิ้นกับอุ้ม มือของอุ้มตอนนี้
โอบคอผมไว้ทั้ง 2 ข้าง ผมบอกกับอุ้มว่า เหลือประมาณ ครึ่งชั่วโมง ขอแบบหลักสูตรเร่งรัดเลยนะ
อุ้มเอานิ้วยาวเรียวสวยไว้เล็บยาวกำลังดี มาแตะที่ปากผม แล้วพูดว่า "อุ้มกลัวไม่เสร็จแล้วก็ไม่อยากรีบทำด้วย"
ผมเลยตามใจอุ้ม เราดูดปากกันต่ออย่างเร่าร้อน มือผมก็ล้วงเข้าไปในเสื้อยูนิฟอร์มของอุ้มบีบเค้นคลึงนมของอุ้ม
แล้วไซ้ซอกคอแต่ไม่ใช้ลิ้นเลีย เพราะกลัวอุ้มเลอะ อุ้มครางเบาๆ มืออุ้มตอนนี้ลูบคลำควยของผมอย่างแรง
ผมจับอุ้มขึ้นนั่งบนโต๊ะทำงาน ถกเสื้อที่ทับในของอุ้มขึ้นซุกหน้ากับเนินอกคู่สวยที่ตอนนี้กำลังชี้หน้าผมอยู่
อุ้มกลัวผมไม่ถนัดเลยบอกผมว่า "เอาตะขอออกก็ได้พี่อิงค์" ผมเอื้อมมือไปด้านหลัง แล้วก็ งง ตะขอมันไปไหนหว่า
อุ้มหัวเราะ แล้วหอมแก้มผม แล้วพูดว่า "อยู่ข้างหน้า ตาบ๊อง" ผมเลยเอามือปลดตะขอยกทรงด้านหน้าของอุ้มออก
เห็นนมอุ้มซึ่งขาวตัดกับความมืด ผมพูดว่า "เจอกันอีกแล้วนะ" อุ้มยิ้มอย่างพอใจ ต้องทำเวลาละ ผมทั้ง ดูด เลีย
บีบเค้น นมคู่งามของอุ้ม อุ้มครางในลำคอ หายใจแรงเกร็งตัว โอบคอพร้อมกับลูบหัวผมจนผมยุ่งไปหมดตอนนี้
ผมเริ่มเอามือล้วงเข้าไปใต้กระโปรงลูบหีของอุ้ม แต่ความรู้สึกมันหนามาก คงเป็นเพราะ กางเกงในกับถุงน่อง
ที่สวมแบบกางเกงที่อุ้มใส่ ผมพูดขึ้นว่า "หลายชั้นจัง" อุ้มหัวเราะ อุ้มพูดขึ้นว่า "อดแหล่ะ ดีแล้ว" แล้วก็หัวเราะคิกคัก
ผมมองอุ้มตอนนี้ น่ารักมากครับ ผมนึกขึ้นได้ว่า ในคืนนั้น อุ้มพูดอะไรกับควยของผมในห้องน้ำ ผมเลยจับมืออุ้ม
มากุมที่ควยผม อุ้มมองหน้าผม แล้วผมก็ดัดเสียงให้เล็กเหมือนการ์ตูนแล้วพูดว่า "มาทวงสัญญาคับๆ" อุ้มเอามือปิดปาก
หัวเราะ แล้วบอกให้ผมไปนั่งที่เก้าอี้ทำงาน ก่อนผมจะนั่ง อุ้มคุกเข่าลง เอามือลูบคลำควยของผมแล้วรูดซิบเอามือ
ล้วงควักควยของผมออกมาซึงเอาออกมาค่อนข้างยากเพราะมันแข็งจนบวมเป็ง อุ้มลากลิ้นเลียตั้งแต่โคนจนถึงปลายหัวควย
เอาลิ้นวนๆ ผมเสียวมากครับ เหลียวมอง นาฬิกา เหลืออีกประมาณ 15 นาที จะบ่ายโมง อุ้มผลักผมเบาๆให้นั่งลงที่เก้าอี้
ผมนั่งลง อุ้มคลานชิ้ดเข้ามา แล้วเอานิ้วชี้แตะไปที่ปลายหัวควยของผมแล้วพูดว่า "พร้อมนะเจ้าตัวเล็ก" อุ้มพูดจบ
ผมได้เผชิญกับความตื่นเต้นและเสียวครั้งยิ่งใหญ่ อุ้มก้มหน้าก้มตาดูดควยผมแบบไม่ยั้งเลยครับ ผมร้องครางออกมาเลย
ทั้งลิ้นของอุ้ม ริมฝีปาก ดูดเข้าไปจนเกือบมิดโคน รูดด้วยปากขึ้นลงอย่างเร็วและแรง ระหว่างนี้มือผมก็ขย้ำบีบคลึงนมของอุ้ม
อย่างแรง เพราะผมเสียวที่หัวควยจากการดูดของอุ้ม ช่วงพักของอุ้มคือการดูดที่หัวควยผม แล้วรูดปากออก เสียงดัง โบ๊ะ!!
อุ้มทำแบบนี้อยู่หลายรอบโดยไม่มองผมเลยว่า ผมเสียวจะตายอยู่แล้ว อุ้มเหลียวมองนาฬิกาบนผนัง เหลืออีกประมาณ 10 นาที
ผมไม่ยอมแน่ถ้าค้างไว้ตรงนี้ เวลากระชั้นชิด มันยิ่งทำให้อุ้มดูดเร็วขึ้นผมนั่งตัวเกร็งมือข้านนึงจับหัวอุ้มไว้ อีกมือนึงบีบนมอุ้ม
อย่างมัน ระหว่างที่อุ้มดูดควยผมอยู่ อุ้มครางออกมาเบาๆ คงเป็นเพราะเสียวที่ผมบีมแล้วเขี่ยที่หัวนม มันยิ่งทำให้ผม
มีอารมณ์มากยิ่งขึ้น และแล้วสัญญาณของเวลาเขื่อนแตกก็เริ่มขึ้น ผมบอกอุ้มว่า เดี๋ยวพี่ปล่อยลงพื้นนะให้อุ้มเตรียมถอย
อุ้มไม่ฟังเสียง ยิ่งเร่งจังหวะในการดูดควยผมเร็วขึ้นอีก เอาล่ะ เป็นไงเป็นกัน ทนไม่ไหวแล้ว!! น้ำเงี่ยนของผมพุ่งทะลัก
เข้าไปในปากของอุ้มซึ่งตอนนี้อุ้มรูดปากขึ้นลงช้าลงแต่ก็ยังไม่หยุด ผมแตกในปากผู้หญิงเป็นครั้งแรก ในที่ทำงาน และที่สำคัญ
คือน้ำแตกในปากเมียเพื่อนคนสวย ผมเกร็งอยู่สักพัก ก็ผ่อนคลายลง ตอนนี้อุ้มก็ยังไม่เอาปากออกจากควยผม ผมรู้สึกที่หัวควย
ว่าลิ้นของอุ้มมันตวัด เลีย อยู่ตลอด อุ้มเอามือรูดน้ำเงี่ยนจากโคนในลำควยของผมอีกหลายครั้ง แล้วก็รูดปากออกจากหัวควยผม
เสียงดัง โบ๊ะ!! เหมือนเดิม ผมมองหน้าอุ้ม อุ้มอมยิ้มและพูดอะไรไม่ได้ เพราะตอนนี้อุ้ม อมน้ำเงี่ยนของผมอยู่เต็มปาก ผมบอกอุ้มว่า
เดี๋ยวพี่หยิบกระดาษทิชชูก่อนนะ พอผมหันกลับมา ผมเห็นอุ้มเอามือรองที่ปากแล้วค่อยๆคายน้ำเงี่ยนของผมออกมาเต็มอุ้งมือเล็กๆ
ของอุ้ม อุ้มเอานิ้วเขี่ย วนๆน้ำกามของผมในอุ้งมือ แล้วผมก็เอากระดาษทิชชูเช็ดน้ำเงี่ยนในอุ้งมือของอุ้มจนหมด ตอนนี้ควยของผมมัน
หมดแรงเพราะริมฝีปากกับแรงดูดของอุ้ม ผมลุกขึ้นเตรียมจะเก็บควยผมเข้าที่ อุ้มกลับเอาปากมาจุ๊บ ที่ควยผมที่หมดแรงไปแล้ว
แล้ว พูดว่า "ไม่ติดค้างกันแล้วนะ...เจ้าตัวเล็ก" อุ้มทำเหมือนไม่รังเกียจควยผมเลยครับ ผมจับอุ้มให้ลุกขึ้น มองนาฬิกา เหลืออีก 5 นาที
ทันเวลาพอดี ผมจัดแจงติดตะขอยกทรงติดกระดุมเสื้อของอุ้มจนดูเรียบร้อยในระดับนึง อุ้มบอกว่า ไม่เป็นไร เดี๋ยวอุ้มไปแต่งใหม่
ในห้องน้ำ ผมก็ตกลง อุ้มกอดผมแล้วบอกว่า ช่วงบ่ายนี้ อุ้มจะต้อง ออกไปงานแสดงสินค้ากับเจ้านาย คงกลับช้า นี่เองเป็นเหตุผล
ที่อุ้มไม่กล้าเสี่ยงให้ผมเย็ดในช่วงเวลาที่จำกัด แต่แค่นี้ก็ตื่นเต้นแล้วก็มันส์ดีครับ ผมบอกว่า "จ่ะ" อุ้มพูดต่ออีกว่า ตอนนี้อุ้ม
กับเจ้าตัวเล็กของผมไม่มีอะไรติดค้างกันแล้วนะ มีก็แต่ตัวผม ที่ติดค้างอุ้มอยู่ ผม งง อุ้มพูดแบบยิ้มๆ เสียงเพลงในวิทยุเงียบไป
แสดงว่าพนักงานเริ่มกลับเข้ามาในออฟฟิศชั้นล่างแล้ว ( ห้องทำงานผมอยู่ชั้น 3 ) อุ้มก็ออกไปจากห้อง ผมรอให้อุ้มเดินไปสักพัก
แล้วค่อยเปิดไฟ แล้วเดินไปเข้าห้องน้ำชาย ที่อยู่ใกล้ๆห้องทำงานผม แต่งตัวให้เรียบร้อย แล้วเดินออกมา เจอพนักงานคนอื่น
เดินกลับเข้ามาพอดี เนียนครับงานนี้ ไอ้ ต้น เพื่อนจอมเพลย์บอยของผม ก้มหน้าก้มตาทำงานอยู่ในส่วนของโรงงานซึ่งห่าง
จากตึกออฟฟิศอยู่พอสมควรแต่อยู่ภายในรั้วเดียวกัน โดยที่ไม่รู้เรื่องเลยว่า เมียสาวสวยหุ่นดีของมัน มาดูดควยจนน้ำแตกให้ผม
ถึงในห้องทำงาน ถ้า ไอ้ต้น เพื่อนผมมันเป็นคนดีไม่นอกใจเมีย ผมคงคิดหนักและคงไม่กล้าทำแบบนี้ แต่นี้มันเจ้าชู้ ผมเองเลยไม่ค่อย
รู้สึกผิดมากเท่าไหร่ ผ่านไปจนถึงตอนเย็นเลิกงาน ผมเดินผ่านห้องทำงานของเจ้านายซึ่งเป็นผู้หญิง ห้องปิดไฟเงียบ โต๊ะอุ้มก็ไม่มี
คนนั่ง สงสัยยังไม่กลับ ผมรูดบัตรกลับหอ มองไปที่ประตูฝ่ายโรงงาน รถฟอจูนเนอร์ ของไอ้ต้น มันยังจอดอยู่ สงสัยวันนี้จะออกมาช้า
ผมเลยขี่มอเตอร์ไซค์กลับห้อง แวะซื้อข้าวแกงหน้าปากซอยหอ เข้าไปกิน ไม่มีอะไรทำ ผมเลยเล่นเน็ตไปเรื่อยๆ ใจนึงก็คิกว่า
อุ้มจะกลับบ้านยังนะ ขี่ไปดูที่บ้านดีไหมเผื่อได้เย็ดอุ้มอีก แต่ถ้าไป แล้ว ไอ้ต้น มันอยู่บ้านล่ะ หาข้ออ้างไม่ถูกแน่งานนี้
นั่งหงุดหงิดอยู่นาน หยิบมือถือขึ้นมา อ้าวแบตหมด เลยไปเสียบชาร์ตแบต ได้สักพัก ไอ้ต้น ก็โทรเข้ามา ผมรับ มันก็พูดว่า
"ทำเหี้ยอะไรอยู่ นอนยังวะ" ผมมองนาฬิกา 3 ทุ่มได้ ผมบอกมันว่า ยัง มันก็บอกผมว่า ให้ผมมารับอุ้มไปส่งที่บ้านหน่อย
ผมก็ตอบกลับไปว่า แล้วมึงอยู่ไหน ทำไมไม่ไปส่งเองล่ะ มันด่าผม "กูจะไปได้ไง งานเร่ง กูต้องคุมคนงานกะดึกอีกเนี่ย"
ผมหูผึ่งเลยครับ แต่เก็บอาการไว้ แล้วถามมันกลับไปว่า แล้วอุ้มอยู่ไหน มันบอกว่า ยืนอยู่กับกูเนี่ย เพิ่งกลับมากับเจ้านาย
ผมนึกขึ้นได้ อืม จึงตอบตกลงไปว่า รอกูเดี๋ยวแล้วกัน จากนั้นผมเลยรีบขี่มอเตอร์โซค์ไปหน้าโรงงานทันที พอถึง
ผมก็เห็นไอ้ต้น กับ อุ้มเมียคนสวย ยืนอยู่ที่ป้อมยาม "สวัสดีครับคุณอิงค์" ยามกะดึกทักทายผม ผมทักทายกลับไป
อุ้มเดินมาที่รถผม ขึ้นนั่งแบบไม่ต้องบอก ผมเลยบอกไอ้ต้นว่า "ไม่ต้องห่วงนะลูกตั้งใจทำงาน เดี๋ยวพ่อไปส่งอุ้มเอง"
อุ้มหัวเราะ พร้อมไอ้ต้น มันด่าผม "ครับคุณพ่อ..รีบไปเลยไอ้สัตว์" แล้วมันก็หัวเราต่อ ผมขี่รถออกมาอย่างช้าๆ จาเลยโรงงาน
ออกมาสักระยะหนึ่ง อุ้มเอามือมาโอบผมที่ท้อง แล้วเอาหน้าสวยๆ คิ้วคม ตาโต ขนตางอน มาซบที่หลังผม ผมเลยถามว่า
"เป็นไง เหนื่อยเหรอ" อุ้มตอบกลับว่า "เพลียนิดหน่อยลูกค้าเจ้านายเรื่องมาก" ผมเลยบอกว่างั้นก็นั่งดีๆนะ เกาะพี่แน่นๆระวังตก
อุ้มทำตาม มือโอบที่ท้องผมไว้แน่น ผมขี่ไปเรื่อยๆ เสียงโทรศัพท์อุ้มดัง อุ้มก็รับ คนในสายคือ ไอ้ต้น มันโทรมาบอกว่า ซื้อ
ก๋อวเต๋ยวแห้งมาฝากมันที อุ้มกดวางโทรศัพท์ แล้วบอกผม ผมก็เลยถามว่า "แล้วอุ้มล่ะ หิวเปล่า" อุ้มบอกว่าหิว
ผมเลยแวะร้านก๋วยเต๋ยวริมทาง สั่งก๋วยเตี๋ยวมากินกับอุ้มพร้อมกับสั่งให้ ไอ้ต้น มันด้วย ผมกินหมดก่อน แต่อุ้มยังกินไม่หมด
เพราะอุ้มกินช้า (ก็ผู้หญิงนี่นา) ก๋วยเตี๋ยวที่ไอ้ต้นมันส่งก็ทำเสร็จแล้ว ผมเลยบอกอุ้มว่า เดี๋ยวพี่ขี่กลับเอาไปให้มันเองนะ
อุ้มอมตะเกียบแล้วยิ้มๆ ผมขี่กลับไปที่หน้าโรงงานอีกครั้ง โทรศัพท์สายในเข้าไปในโรงงานจากป้อมยาม
สักพักไอ้ต้นก็เดินออกมา โดนคุยมือถือไปด้วย มันยิ้มแล้วยักคิ้วให้ผมซึ่งเป็นอันรู้กันว่า คนในโทรศัพท์นั้น ต้องเป็น น้องแคท
ของมันแน่นอน มันรับก๋วยเตี๋ยวแห้งจามือผม พร้อมกับ ส่งเงินให้ ผมทำภาษามือ ประมาณว่าไม่เป็นไร มันก็ทำมือกลับมา Ok !!
ไม่ต้องให้ค่าก๋วยเตี๋ยวหรอก มึงจ่ายให้กูด้วยเมียสาวสวยของมึงก็พอแล้ว ก่อนกลับผมร้องออกมา เมี้ยว!! มันยกขาจะเตะผม
ผมเลยรีบขี่รถหนีออกมา พอมาถึงร้านก๋วยเตี๋ยว ผมเห็นอุ้มยืนรอผมอยู่หน้าร้าน พอผมจอดอุ้มก็ขึ้นมานั่ง แล้วพูดขึ้นว่า "อิ่มจัง"
ดูเหมือนอุ้มจะหายเพลียและอารมณ์ดีขึ้น ขี่ไปได้สักพักก็ถึง 3 แยก ซึ้งทางซ้ายจะไปบ้านอุ้ม ทางขวาจะไปหอผม ผมชลอรถ
แล้วหันไปถามเมียเพื่อนคนสวยว่า เลี้ยวซ้ายหรือเลี้ยวขวาดี อุ้มอายเล็กน้อย แล้วบอกว่า "ซ้ายน่าเบื่อ ไปขวามั่งก็ได้" เท่านั้นละ
ผมควยแข็งเลยครับ เลี้ยวขวาทันทีขี่ไปก็เร็วพอสมควร แต่ไม่เร็วมา เพราะไม่รู้ว่าอุ้มจะกลัวหรือเปล่า พอถึงที่หอ อุ้มถามผมว่า
ผมพักที่นี่เหรอ ผมบอกว่าใช่ แล้วอุ้มก็ถามต่อว่า มีคนในบริษัทเรามาพักด้วยไหม ผมบอกว่าไม่มี มีแต่คนบริษัทแถวนี้
กอพักผมมี 4 ชั้น ผมอยู่ชั้นบนห้องริมสุด ที่สำคัญยังมีคนมาพักไม่เต็มด้วยครับ มีไม่กี่ห้องเอง ยิ่งชั้นบนของผม มี 2 ห้อง
คือห้องผมกับอีกห้องนึงที่อยู่คนละฟาก ผมจอดรถเข้าที่ล็อคกุญแจเรียบร้อย พาอุ้มเดินขึ้นมาบนห้อง เปิดไฟ อุ้มชมทันที
ว่าห้องสวยจัง เป็นระเบียบดี ผมเลยบอกไปว่า ผมจัดไว้รอให้อุ้มมา "อุ้มนั่งก่อนนะเดี๋ยวพี่เอาน้ำมาให้ กลับมาเหนื่อยๆ"
อุ้มขำ แล้วบอกว่า "ก็มาด้วยกันนี่ ทำเหมือนอุ้มกลับมาเองเลยนะ" อุ้มนั่งกึ่งพับเพียบบนที่นอนของผมที่เป็นฟูกหนานุ่มลายการ์ตูน
ที่วางอยู่กับพื้น อุ้มเห็นลายที่นอนของผมแล้วก็หัวเราะ ผมก็บอกไปว่า ตอนไปซื้อมันมีแต่ลายแบบนี้ อุ้มดูผ่อนคลายหยิบหมอน
มาวางที่ตัก แล้วคุยกัน "มีเน็ตด้วยเหรอพี่อิงค์" "อื้มมีจ่ะ..พี่ขอเจ้าของหอติด ไว้เล่นแก้เซ็ง" "แล้วไม่เล่นเหรอ" ผมตอบกลับไป
"ตอนนี้พี่มีอะไรที่น่าสนใจกว่าเน็ตแล้วล่ะ" อุ้มเขิน ผมเดินอ้อมไปข้างหลังอุ้มที่นั่งอยู่บนที่นอนของผม ผมเริ่มปัดผมที่ยาวตรงสลวย
ของอุ้มไปไว้ข้างหนึ่งแล้วฝังหน้าลงไปบนซอกคออันขาวเนียน อุ้มหายใจถี่ มือผมก็เอื้อมไปจับบีบนมของอุ้ม อุ้มไม่ขัดขืน
ปล่อยให้ผมลุยได้อย่างเต็มที่ผมทำแบบนี้อยู่สักพัก ก็กระซิบที่หูอุ้มว่า ผมอยากเย็ดอุ้มในชุดทำงานนี่มานานแล้ว ผมถอดเสื้อผ้าออก
อุ้มยิ้มแล้วพูดขึ้นมาว่า "โรคจิต" ผมลุยต่อเลยครับ ถอดเสื้อแขนกุดสีดำตัวนอกของอุ้มออก แล้วปลดกระดุมของเสื้อเชิ้ตแขนยาว
สีขาวออกจนหมด อุ้มปลดตะขอยกทรงด้านหน้าออกอย่างรู้งาน ผมไซ้คออุ้มจากด้านหลังมือก็เค้นบีมนมของอุ้มอย่างกระหาย
สักพักผมจับอุ้มหันหน้าเข้ามาหาผม สองมือโอบเอวที่คอดของอุ้มเอาไว้ แล้วบดหน้าลงบนนมของอุ้มทั้งเลีย ทั้งดูด หัวนม
อุ้มครางกระเซ่าออกมาอยาง Sexy มือก็กดหัวผมเอาไว้ หายใจแรง และถี่ตัวเกร็ง ผมไม่รอช้า จับให้อุ้มนอนลง แล้วถกกระโปรง
สั้นสีดำขึ้นไปที่เอว กางเกงในสีดำตัวเล็กเข้าชุดกับยกทรง มันทรมาณใจผมมากๆ ผมค่อยๆถอดถุงน่องสีเนื้อของอุ้มออก ไปคาไว้
ที่ขาข้างหนึ่ง แล้วใช้นิ้วรูดที่กลางร่องเสียวผ่านกางเกงในตัว Sexy อุ้ม ส่ายร่องเสียวตอบโต้กับนิ้วของผม พร้อมกับครางออกมา
แล้วซี้ดปากเป็นระยะๆ จากนั้นผมล้วงมือเข้าไปผ่านเจ้ากางเกงในตัวน้อยสีดำสุด Sexy ของอุ้มเมียเพื่อนสุดสวย ใช้นิ้วเกี่ยวตวัด
ในร่องเสียวอย่างช้าๆ แล้วเร็วขึ้นเรื่อยๆ อุ้มโอบคอผมไว้อย่างแน่นจิกเล็บที่คอผมด้วย คงเพราะเสียวมาก ปากก็ร้องครางไม่หยุด
อุ้มครางอยู่สักพักแล้วก็พูดกับผมว่า "ไม่ไหวแล้วพี่อิงค์ถอดออกเหอะ" ผมไม่ถอดตาที่อุ้มขอร้อง แต่ใช้วิธีแหวกเจ้ากางเกงในตัวน้อย
ให้พ้นทางร่องหีของอุ้ม ตอนนี้มันสุดยอดมากเลยครับ ผมไม่รอช้า เอาหน้าก้มลงไปถูไถกับร่องหีของอุ้ม อุ้มเริ่มตัวสั่น ครางออกมา
พร้อมกับซีดปาก เรียกอารมณ์ให้กับผมมากเลยครับ สักพัก อุ้มก็เอามือจับหัวผมขึ้นมามองหน้าแล้วพูดว่า "ทำให้อุ้มทีพี่อิงค์" ผมรู้เลย
ว่า ที่อุ้มบอกว่าผมติดค้างอุ้ม คือเรื่องอะไร ผมจึงทำต่อ เลื่อนหน้าลงไปที่ร่องหีของอุ้ม แล้วบอกกับหีอุ้มว่า "เตรียมตัวนะสาวน้อย"
พูดจบ ผมเริ่มบดหน้ากับร่องหีของอุ้มซึ่งตอนนี้ มีน้ำเยิ้มออกมาจนชุ่มรูไปหมด ผมลากลิ้น ตวัด เอาฟันขบที่ ติ้งเสียว สบัดลิ้น
กับร่องหี และติ้งเสียวอย่างหนักหน่วง อุ้มตอนนี้ดิ้นเลยครับ เอวเด้งส่ายตามแรงดูดหีของผม ปากร้องครางไม่หยุดมือจิกที่นอน
ไม่ ก็มาจับที่หัวผมแล้วกดบี้เหมือนจะให้หัวผมเข้าไปในรูหีอุ้มซะอย่างงั้น ผมเร่งจังหวะลิ้นของผมให้ตวัดไปโดนเม็ดเสียวของอุ้มหนักขึ้น
อุ้มดิ้นส่ายไม่เป็นท่าเลยครับ ปากครางซี้ดซาด ยาวๆ อุ้มก็ร้องครางออกมาดังมากๆ ในจังหวะสุดท้าย แล้วอุ้มก็หยุดนิ่ง ตัวสั่นกระตุก
หายใจแรง หอบ เหมือนคนเหนื่อยมากๆ ปากขบ สั่น มือก็ปล่อยจากหัวผม ไปจับที่ผมตัวเอง เหมือนกับผ่านอะไรที่ตื่นเต้นสุดๆมา
ตอนนี้ร่องหีของอุ้มตอดและกระตุกกับลิ้นของผมอย่างมาก ผมรุกต่อ ลากลิ้นตั้งอต่ร่องหีของอุ้ม ขึ้นไปที่หน้าท้องแบนสวย
ไปวนที่รอบสะดือ อุ้มเกร็งท้องเป็นจังหวะ แล้วผมก็ลากลิ้นขึ้นไปที่หัวนมข้างซ้าย ตวัดลิ้นที่หัวนม แล้วงับ ดูดต่ออย่างไม่ปราณี
ประเคนความเสียวให้กับเมียเพื่อนคนสวยที่มาให้ผมเย็ดถึงห้อง อุ้มเริ่มครางอีกครั้ง ผมเลื่อนหน้าขึ้นไปดูดปากกับอุ้ม ซึ่งรออยู่
เหมือนรู้งาน อุ้มมองหน้าผมแล้วบอกว่า "สุดยอดเลยที่รัก" ผมก็เลยตอบกลับไปว่า "พี่เงี่ยนมากเลย อุ้มทำพี่ใจจะขาดอยู่แล้ว"
เราเริ่มกันต่อ ดูดปากกันอย่างดูดดื่ม และรุนแรง สักพัก อุ้มลุกขึ้นจับให้ผมนอนลง แล้วบอกผมว่า "พี่อิงค์พักก่อนนะ อุ้มเอง"
น้องอุ้มเมียเพื่อนหุ่นดี ขึ้นคร่อมผม แล้วดูดปาก ไล่ลิ้นลงไปที่ซอกคอ หัวนม ของผม เลยลงไปที่ท้อง เสียวมากๆครับยอมรับเลย
อุ้มเลื่อนลงไปเรื่อย จาถึงแท่งควยผม อุ้มไม่รอช้า เอามือรูดขึ้นลงอย่างชำนาญ แล้วเลียไปที่ไข่ของผม พร้อมกับดูดเบาๆทีละใบ
ผมเสียวมา ขาเกร็งจนเกือบเป็นตะคิว อุ้มยังลุยต่อ ลากลิ้นกับลำควยผมอย่างคนไม่เคยเห็น อุ้มอมและดูดอย่างเร็วพร้อมกับ
เอามือรูดขึ้นลง อย่างถนัด ผมทนแทบไม่ไหว เลยบอกอุ้มว่า "อุ้ม เอาหีอุ้มมาให้พี่ พี่ไม่ยอมแพ้หรอก" อุ้มยิ้มทั้งๆที่ควยผม

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: February 14, 2010, 04:06:22 pm

ยังเสียบคาอยู่ในปาก อุ้มขยับตัวมาคร่อมหน้าผม แล้วเอี้ยวตัวลงไป ทำหน้าที่ของอุ้มต่ออย่างไม่เหนื่อย ตอนนี้ผมเห็นหี
ของเมียเพื่อนผมลอยอยู่ที่หน้า ไม่ลุยก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้วครับ ผมประกบปากผมกับร่องหีของอุ้ม ซึ้งมันดูจะถนัดกว่า
ท่าที่อุ้มนอนหงายถ่างขาให้ผมเลียหีตอนแรกอีกครับ เอาสิ ไม่ยอมแพ้ ผมทั้งดูดตวัดลิ้น ขบฟัน ที่แคม รูหี แล้ว เม็ดเสียว
ของอุ้ม อุ้มครางอู้อี้ใหญ่เลยครับ เพราะควยผมมันอยู่ในปากอุ้มเลยครางออกมาไม่ดังเท่าไหร่ หีอุ้มสวยมากครับ
สีขาวอวบ ขนเส้นเล็กไม่เยอะ ผมเร่งจังหวะเร็วขึ้น อุ้มก็เช่นกัน กะให้ผมแตกคาปากอีกแน่ๆ สักพักผมเลยบอกอุ้มว่า
"อุ้มจ๋า พี่ยอมแพ้แล้ว" อุ้มถอนปากออกจากควยผม แต่มือก็ยังรู้ขึ้นลงไม่หยุด "อุ้มชนะ" อุ้มพูดอย่างน่ารัก ผมบอกว่า
ยังไม่จบนะ เดี๋ยวก็รู้ว่าใครจะชนะ อุ้มยิ้ม ขยับตัวหันหน้ามาทางผม โดยที่ผมยังนอนหงายควยชี้เด่อยู่ อุ้มพูดขึ้นว่า
"เดี๋ยวจะทำให้ยอมแพ้แบบราบคาบเลย" ไม่ทันสิ้นเสียง อุ้มจับควยผม ไปถูที่ร่องหีซึ่งตอนนี้มันชุ่มไปด้วยน้ำของอุ้ม
อุ้มจ่อมันที่รูหี แล้วกดลงอย่างช้าๆ จามิกโหนกชนโหนก อุ้มซีดปากหลับตาพริ้ม ตัวเกร็ง ขนลุก แล้วอุ้มก็เอามือมา
กดที่หน้าอกผม แล้วเริ่มควบอย่างช้าๆ ตอนนี้อุ้ม Sexy มากๆครับ เงยหน้าซีดปากยาวๆ พร้อมกับครางออกมาตามแรงโยกของตัวเอง
เย็ด กันทั้งชุดทำงานนี่มันได้อารมณ์มากครับ อุ้มเริ่มครางดังขึ้นเรื่อยๆ ดูเหมือนอุ้มจะใกล้เสร็จแล้ว ผมจึงรีบลุกจับอุ้มให้ลงไปนอนแทนผม
อุ้มไม่ขัดขืน แถมยังส่งสายตา ยั่วยวนให้ผมอีก ทนไม่ไหวแล้วผมซอยควยกระหน่ำแบบสุดๆ อุ้มครางออกมาเสียงหลง มือจิกหลังผม
ปากซี้ซาดยาวและเร็วขึ้นอุ้มร้อนแรงมากครับคืนนี้ ผมเปลี่ยนท่า จับอุ้มประคองในท่าหมอบ อุ้มเปลี่ยนอย่างรู้งาน
โดยที่ควยผมไม่หลุดจากหีอุ้ม แอ่นสะโพกร่อน เหมือนท้าทายให้ผมเย็ดให้หายเงี่ยนซะที ผมซอยกระแทกหีอุ้มอย่างแรง
อุ้มรู้งานมากขึ้น กระแทกสวนกลับมา เป็นการเด้งรับที่รุนแรงของเราทั้งสองคน อุ้มร้องขึ้นมาว่า "พี่อิงค์เย็ดอุ้มแรงๆ เร็วอีกๆ"
ผมหัวแทบระเบิด มีเท่าไหร่ใส่ให้หมดครับงานนี้ เย็ดท่าโก้งโค้งกันสักพัก ผมก็เปลี่ยนท่ากลับมาให้อุ้มเมียเพื่อนคนสวย Sex จัด
นอนหงายอ้าซ่า ถ่างขารอให้ผมเข้าไปประจำที่ ผมขยับตัวเลื่อนควยขึ้นไปที่ปากของอุ้ม เพื่อให้อุ้มดูดเลียควย เพราะผมเริ่มติดใจ
ในลีลาการดูดควยของอุ้ม อุ้มดูดมันอย่างไม่รังเกียจ ดูดลึกแทบจะมิดโคน ผมเริ่มเสียว แล้วความคิดบางอย่างก็ผุดขึ้นมา
ผมลุกเดินไปที่ประตูซึ่งก็ไม่ไกลเลย แค่เอี้ยวตัวไปนิดเดียว อุ้ม งง กับสิ่งที่ผมทำ แล้วผมก็หยิบรองเท้าส้นเข็มของอุ้ม
ที่ถอดวางไว้ที่ประตู เอามาใส่ให้อุ้ม อุ้มยิ้ม + หัวเราะ บอกว่า พี่อิงค์โรคจิตจริงๆด้วย ผมยอมรับครับว่าโรคจิต
ใส่รองเท้าให้อุ้มเสร็จ ผมก็เอาควยไปให้อุ้มดูดอีก อุ้มยังทำหน้าที่ได้ดีเหมือนเดิม สักพัก ผมก็ไปประจำที่ อุ้มรู้งาน ถ่างขาออก
เพื่อให้เพื่อนผัวตัวเองมาเย็ดรูหีที่กำลังชุ่มไปด้วยน้ำกับอารมณ์ที่อยากจะขึ้นสวรรค์จากท่อนควยของผม ผมถูควยกับร่องหีของอุ้ม
ซึ่งอุ้มก็กระดกสะโพกร่อนขึ้นลงอย่าง Sexy ปากก็ครางซี้ดซาด มือบีบและคลึงนมตัวเอง เหมือนกับว่า จะตายให้ได้ ถ้าไม่โดนเย็ด
ผมเสียบไปทีเดียวสุดลำ เพราะร่องหีของอุ้มนั้น พร้อมรอควยผมอยู่แล้วผมบอกกับอุ้มว่า "พี่ของแตกท่านี้เลยนะ" อุ้มบอกว่า
"พี่อิงค์...วันนี้ปล่อยข้างในได้นะ" อารมณ์ผมกระเจิงเลยครับเจอประโยคนี้ ผมเริ่มต่อ ซอยควยที่เสียบเข้าไปจนมิดหีของอุ้ม
อย่าง เร็วแล้วก็แรงขึ้นเรื่อยๆ อุ้มครางไม่ได้ศัพท์ มือโอบผมแล้วก็จิกไปที่หลัง ผมไม่สนใจ เย็ดซอยต่อไป อุ้มสั่น กระตุกเป็นบางจังหวะ
ภาพที่ผมเห็นตอนนี้คือ อุ้มคนสวยเมียเพื่อน อยู่ในชุดทำงานสาวออฟฟิศที่แค่เปลืองออกเท่านั้น กระโปรงสีดำถลกขึ้นไปอยู่ที่เอว
กางเกงในสีดำที่ผมแหวกไปไว้ข้างๆร่องหีที่ตอนนนี้คงร้อนฉ่าไปด้วยแรงกดเย็ดของควยผม รองเท้าส้นเข็มอยู่ที่เท้า ทั้งหมดนี้
มันเร่งให้อารมณ์ผมกระเจิงและเร่งเย็ดหีเมียเพื่อนผมคนนี้ให้เสร็จถึงสวรรค์พร้อมกันให้ได้ ผมยังซอยยิงไม่ยั้ง ใส่แบบเต็มๆ เน้นๆ
ทุกดอก ที่ควยผมกระทุ้งไปอุ้มจะเด้งรับแทบมุกครั้ง ทำให้อุ้มร้องครางออกมาดังมาก ปากสั่น ซีดซาดกับความเสียวที่
เพื่อนผัวอย่างผมหยิบยื่นให้ ผมเริ่มคราง บอกกับอุ้มว่า พี่จะแตกแล้ว อุ้มได้แต่บอกว่า "เร็วอีกๆ" ปาก็ร้องครางซีดซาดลั่นห้อง
ผมไม่ไหวจริงๆครับ ฉีดน้ำเงี่ยนของผมเข้าไปในรูหีของเมียเพื่อนคนสวย อุ้มกระตุกเกร็งผมเอนตัวลงไปนาบทับตัวอุ้ม
อุ้มกอดผมไว้แน่นมาก ตัวยังสั่นไม่หยุดขาอุ้มยกขึ้นมาไข้วกันไว้ที่เอวผม อุ้มหายใจแรงมาก ปากสั่น หลับตาพริ้ม
กอดผมไม่ยอมปล่อย ผมก็เหนื่อยครับ แต่ก็ไม่ทิ้งหน้ำหนักตัวลงไปทับอุ้มมากนัก สักพักใหญ่ๆ ผมก็ถอนควยผมออกจาก
ร่อง หีของอุ้ม ตอนนี้อุ้มก็เลื่อนตัวมาหนุนที่หน้าอกผม แล้วบอกว่า "วันนี้เสียวมากๆ" เรานอนคุยกันสักพักใหญ่ๆ มองนาฬิกา เที่ยงคืนกว่า
อุ้มบอกว่าขออาบน้ำที่นี้นะ ผมบอกว่า ได้สิ ทำไมจะไม่ได้ เราเข้าไปอาบน้ำด้วยกัน ดูดปากไปอาบน้ำไป
ตอนที่ผมยืนอุ้มก็คุกเข่าลงไปดูดควยผมเป็นระยะๆ เราอาบน้ำกันเสร็จก็มานั่งคุยกันที่ที่นอนผม ตอนนี้แหล่ะครับ
ที่เราเปิดอกกันทุกเรื่อง ว่าเรามีรสนิยมในการเย็ดกันแบบไหน อุ้มถามผมว่า ผมชอบชั้นในแบบไหน ผมก็บอกไปว่า
ชอบลูกไม้ครึ่งเต้า ไม่ก็เป็น ตาข่ายบางๆ ตัวเล็กๆ จีสติง สีขาวสีดำ อุ้มบอกว่าเดี๋ยวไปซื้อแล้วจะใส่มาให้ดู อุ้มถามผมอีกว่า
คืนนี้อิ่มไหม ผมบอกว่า อิ่มมาก ผมก็ถามอุ้มกลับบ้าง อุ้มบอกว่า อิ่มที่สุด แต่เจ็บแล้วก็หุบขาไม่ค่อยได้ ผมก็เลยบอกว่า
ผมขอโทษ อุ้มก็บอกว่า ไม่เป็นไร ทั้งเสียวทั้งมันส์ แค่นี้อุ้มทนได้ แล้วเราก็เข้าเว็ปโป๊ อุ้มพยายามดูและจำชุดชั้นในที่ผมชอบ
ประมาณตี 2 ผมบอกอุ้มว่า นอนนี้ดีไหม แล้วพรุ่งนี้เช้าผมจะไปส่ง อุ้มบอกว่าได้ แล้วเราก็เข้านอน แต่ชุดนอนของอุ้มไม่มี
อุ้มบอกว่าใส่ชุดผมก็ได้ ผมไม่ยอม มันไม่ Sexy อุ้มเลยใส่แค่ยกทรงกับกางเกงในสีดำตัวจิ๋วนอน ส่วนผม ไม่ใส่อะไรเลย
ปิดไฟนอน พร้อมกับ ลูบหี จับนม ของอุ้มอย่างเพลิน อุ้มก็ไม่เบา นอนลูบควยแล้วก็ไข่ผมไปจนง่วง อุ้มตั้งนาฬิกาปลุกที่มือถือ
6 โมงเช้า เพราะไอ้ต้นเพื่อนผมมันจะกลับบ้านไปเปลี่ยนเสื้อผ้า ตอน 7 โมง ผมเคยสงสัยว่า มันคุมคนงานกะกลางคืน
แล้วมาทำงานต่อตอนเช้าอีกได้ไง หัวหน้างานสามารถนอนได้ครับ แล้วตื่นมาดูคนงานเป็นระยะๆ ทำให้ไม่เพลีย ไอ้ต้นมันบอกผม

(เป็นไงครับสำหรับเรื่องราวของผม แอบเย็ดเมียเพื่อนตอนที่ 2 ยังมีอีกนะครับ ผมจะค่อยๆทยอยเอามาให้อ่านกัน )
(ขอบอกเลยว่า นึกถึงทีไร ควยแข็งทุกทีครับ ตอนที่พิมพ์นี่ก็ยังแข็งเลย ติดตามต่อนะครับ ชอบไม่ชอบยังไงบอกกันได้ครับ)

Offline lek nakai

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #2 on: February 14, 2010, 09:51:28 pm
ขอบคุณมากครับ

Offline chailopburi

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: February 17, 2010, 09:15:12 pm
ดีครับ ขอขอบคุณ สุดยอดเลย

Offline ujin

• Jr. Member
  • **
    • Email
Reply #4 on: February 18, 2010, 06:14:04 am
 (24; (24; (24; (24;

Offline payavayal

• Super Master Hero
Reply #5 on: February 20, 2010, 09:25:20 am
 (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6;

Offline nukol

• *
Reply #6 on: March 13, 2010, 11:51:18 am
 (24;

Offline pansa93

• *
    • Email
Reply #7 on: March 13, 2010, 12:37:53 pm
thank very much

Offline kman007

• Hero Member
    • Email
Reply #8 on: March 27, 2010, 05:30:59 pm
thank

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #9 on: March 31, 2010, 01:14:01 am
 (24; (24; (24; (24; (24;

Offline daxa

• Sr. Member
Reply #10 on: April 25, 2010, 09:46:02 am
 (19; (00; (19;

Offline satum

• *
    • Email
Reply #11 on: April 26, 2010, 02:55:12 pm
Thank you ...

Offline beloved2

• Sr. Member
Reply #12 on: August 03, 2010, 04:23:49 pm
 (011; ชอบครับ อยากให้มีต่อเรื่อย เสียวจังคับ

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #13 on: August 04, 2010, 05:51:11 pm
Thanks krub.

Offline finex

• *
    • Email
Reply #14 on: August 07, 2010, 06:40:43 pm
ขอบคุณครับ