close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรกของเมียกับชายเดี่ยว

ครั้งแรกของเมียกับชายเดี่ยว

เรื่องเสียว · 92914

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เรื่องที่ผมจะเล่าให้ฟังต่อไปนี้ เป็นเรื่องจริงที่เกิดกับภรรยาผม ที่จริงผมไม่น่าจะนำมาเปิดเผย แต่ที่นำมาเสนอก็เพราะอยากระบายอารมณ์และรู้สึกเสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิด ขึ้นโดยผมเป็นต้นเหตุ แต่ผมก็ไม่ปฏิเสธว่าในส่วนลึกของจิตใจแล้วผมก็มีความสุขกับเหตุการณ์ครั้ง นี้เมื่อได้พูดคุยกับภรรยาขณะที่ร่วมรักกัน ภรรยาผมเป็นคนสวย รูปร่างดีหน้าตาดี เหมาะกับบุคคลิกในการทำงานที่ต้องติดต่อกับลูกค้าในตำแหน่งสำคัญในธนาคาร แห่งหนึ่ง แม้อายุจะย่างเข้าวัยกลางคนแต่ ความงามของเธอกลับเปล่งรัศมีเฉิดฉายในวัย 36 ปีที่เบ่งบานเต็มที่ไม่แพ้สาวๆเลย ส่วนผมอายุแก่กว่าภรรยา 3 ปี รับราชการในหน่วยงานสำคัญแห่งหนึ่ง เราอยู่กินด้วยกันตั้งแต่เธอยังเรียนอยู่มหาลัยปีสุดท้าย จนปัจจุบันเรามีลูกด้วยกัน 2 คน เป็นลูกสาวทั้งคู่ อายุ 14 และ 12 ปี ตามลำดับ ลูกสาวคนโตสวยเฉียบคมเหมือนแม่ไม่มีผิด...
เมื่อได้อยู่กินกันมาสิบกว่าปี ก็เริ่มเกิดความเบื่อหน่ายในชีวิตคู่ ความที่ผมเป็นคนเจ้าชู้ผมได้ยอมรับผู้หญิงคนหนึ่งในที่ทำงานเดียวกันเป็น เมียน้อย สามีเธอเป็นเพื่อนกับผมแต่ได้หย่าร้างกันไปแล้ว แต่เธอก็ไม่ได้มีผมคนเดียว ผมเริ่มมีอารมณ์สวิงกิ้งก็เพราะเมียน้อยคนนี้ และมีอารมณ์เต็มที่เมื่อรู้ว่าเธอนอกใจผมไปร่วมรักกับชายอื่นด้วย ต่อมาภรรยาผมทราบเรื่องเธอก็รู้สึกเสียใจมาก เธอไปเปลี่ยนคำนำหน้าเป็น น.ส. ทันที และออกเที่ยวเตร่กับเพื่อนชายในที่ทำงานบ้าง แล้วในที่สุดผมก็เริ่มมีอารมณ์สวิงกิ้งกับภรรยาตัวจริงเสียงจริงโดยอยากเห็น เธอร่วมรักกับชายอื่น ผมค้นหาคนที่มีอารมณ์เดียวกันในเว็บต่างๆซึ่งภรรยาผมก็ตื่นเต้นและเห็นดี เห็นงามไปด้วยจนเธอลืมเรื่องเมียน้อยของผมไปสนิท แล้วเธอก็ติดต่อกับชายเดี่ยวคนหนึ่งทางเว็บสวิง ซึ่งผมก็ไม่ขัดข้องและนัดเจอกันในเวลาต่อมา...เมื่อเจอตัวจริง
ภรรยาผมตกลงใจขอแค่ทดลองโดยหากจะสอดใส่ต้องได้รับความยินยอมจากผมและภรรยา ก่อน...เราจึงพากันไปที่โรงแรมม่านรูดแห่งหนึ่งแถวรัตนาธิเบศร์ ทั้งผมและภรรยาออกอาการตื่นเต้นทั้งคู่ แต่ชายเดี่ยวหน้าตาดี อายุ 26 กลับมีท่าทางปกติ เขาชวนพูดคุยด้วยความสุภาพตลอดเวลาจนเราคลายความกังวลและรู้สึกเป็นกันเอง ดูเขาพอใจภรรยาผมมาก เขาชมว่าสวยกว่าในรูปและบอกว่าเต็มใจทำให้ผมและภรรยามีความสุขที่สุดเท่าที่ ได้รับอนุญาตและจะไม่มีเกินเลย ผมตกลงให้กอดจูบและภรรยายอมให้ใช้ปากใช้ลิ้นกับทุกส่วนตามที่ชายเดี่ยวต้อง การ.... พอเข้าไปในห้องเขารีบจัดการทำความสะอาดร่างกายทุกส่วนรวมทั้งการแปรงฟันบ้วน ปาก ส่วนผมกับภรรยานอนกอดกันอยู่บนเตียงโดยยังไม่ถอดเสื้อผ้าเพราะผมอยากเห็นชาย เดี่ยวถอดเสื้อผ้าภรรยาผมออกทีละชิ้น...และแล้วเวลาระทึกใจก็มาถึง ชายเดี่ยวนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาจากห้องน้ำ ผมรีบผละออกมานั่งดู เขาทิ้งร่างลงไปนอนเคียงข้างกับภรรยาผมที่นอนหงายหลับตาพริ้มอยู่บนเตียง เขาค่อยๆดึงมือเธอไปลูบคลำและค่อยๆจูบไล้ไปตามช่วงแขนจนถึงไหล่และซอกคอ เขาวางท่อนแขนโอบกอดร่างภรรยาผมไว้ตรงช่วงอกอวบงาม ปากก็จูบไล้ต่อไปจนถึงซอกหูและพวงแก้ม..ภรรยาผมเริ่มเผลอตัวหันหน้ามาตาม จมูก ก็เลยโดนเขาเอาปากชนปาก เธอส่ายหน้าไปมาแต่ในที่สุดเขาก็ประกบจูบปากได้...คราวนี้มือเขาก็เริ่มทำ งานลูบไล้บีบคลึงนม ผมจ้องมองตาไม่กระพริบใจเต้นแรง เขาปลดกระดุมล้วงมือเข้าไปในอกเสื้อล้วงควักเอานมสวยล้นทะลักออกมาจากเสื้อ ชั้นใน ปลายยอดถันสีชมภูแข็งตัวชูชันอวดความงามจนชายเดี่ยวต้องก้มหน้าลงอมดูดเลีย อย่างหิวกระหายทันที ท่อนเนื้อของผมแข็งตัวอัดแน่นอยู่ในกางเกง เขาเริ่มถอดเสื้อผ้าภรรยาผมออกทีละชิ้นจนเหลือกางเกงในแบบจีสตริงตัวเดียว ผ้าเช็ดตัวที่เขานุ่งอยู่ก็ถูกโยนไปกองอยู่กับพื้นจนเหลือตัวเปล่า ท่อนเนื้อยาวใหญ่ของเขาผงกหัวดูน่ากลัว เขากอดประกบร่างกับภรรยาผมแนบแน่น...ปากประกบจูบปาก...อกแนบอก...ท่อนขา เกี่ยวรัดกัน เขากอดรัดภรรยาผมพร้อมกับพลิกตัวไปมาอย่างมีความสุข นมใหญ่อัดแน่นจนปลิ้นออกมาด้านข้าง เขาเลื่อนตัวลงมาต่ำใช้มือแหวกกางเกงในให้เห็นร่องหีที่เปียกชื้นของภรรยาผม แล้วซุกหน้าลงไปประกบจูบปากล่างอย่างไม่รังเกียจ เขาเริ่มใช้ลิ้นเซาะไซ้ไปตามร่องหลืบ ปลายลิ้นของเขาตวัดขึ้นลงเหมือนแปรงทาสีระหว่างเม็ดแตดกับรูตูด เขาจับขาภรรยาผมยกขึ้นจนก้นลอยสูงพ้นจากพื้นเตียงเพื่อให้ลิ้นของเขาทำงาน ได้สะดวก ผมถอดกางเกงดึงท่อนเนื้อออกมาลูบคลำด้วยความรู้สึกอยากเย็ดภรรยาเต็มแก่ จนกระทั่งผมทนไม่ไหวรีบเดินเข้าหาภรรยาจัดการจูบปากดูดนมแข่งกับชายเดี่ยว ที่กำลังเลียตูด ดูดแตดอยู่ทางส่วนล่าง ภรรยาผมตัวสั่นไปทั้งร่างด้วยความเงี่ยนจัด เธอกระซิบบอกผมด้วยเสียงสั่นเครือ “พอเถอค่ะ พ่อขา แม่ทนไม่ไหวแล้ว พอแล้ว” ผมรีบกระซิบตอบ “ให้เขาเย็ดเถอะนะ” เธอส่ายหน้า “ไม่เอา ๆ ปออยากให้พ่อทำ...อูย..ซี๊ด..โธ่..ปอทนไม่ไหวแล้วนะ จะเอาใครก็เอา” ผมรีบสะกิดบอกชายเดี่ยวว่าพอแล้วและโบกมือให้เขาไปนั่งดู เขาละหน้าออกจากโคกหีเกลี้ยงเกลาขนาดใหญ่ที่มีขนนุ่มปกคลุมบนเนินนิด หน่อยอย่างสุดแสนเสียดาย น้ำหีเมียผมเลอะเป็นมันเยิ้มทั้งจมูกปาก เขาลุกไปนั่งดูผมบรรเลงต่ออย่างไม่มีข้อโต้แย้ง ผมรูดกางเกงในจีสตริงตัวจิ๋วที่เปียกชื้นจากน้ำหีเมียผมโยนไปให้เขา แล้วประกบร่างสอดใส่ทันที เพียงครู่เดียวภรรยาผมก็กรีดร้องเมื่อผมฉีดน้ำจากท่อนควยพุ่งเข้าไปในปาก มดลูกเธอจนหมดสิ้น เป็นจังหวะเดียวกับที่ชายเดี่ยวชักว่าวจนน้ำออกพุ่งกระฉูดถึงขอบเตียงเกือบ โดนผมและภรรยา.....หลังจากวันนั้น ผมรู้สึกมีความสุขทุกครั้งที่ร่วมรักกับภรรยาเมื่อหลับตาเห็นเธอโดนปล้ำกอด จูบจากชายเดี่ยว ผมรู้สึกเสียดายที่ไม่ได้เห็นภรรยาร่วมรักกับชายเดี่ยวในวันนั้น แต่แล้วอยู่มาวันหนึ่งความฝันของผมก็เป็นความจริงซึ่งคนที่โชคดีเป็นใครผมจะ เล่าให้ฟังในตอนต่อไป........

Offline YAI BA

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 13
สุดยอด ครับ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11

Offline jjaayyzzzzz