close buttonclose buttonclose button
สืบจนได้เรื่อง

สืบจนได้เรื่อง

เรื่องเสียว · 50378

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 04:41:38 pm
ผมอายุ 29มีแฟนอายุ25 แต่งงานกันมาสามปีแล้วล่ะ อยู่กันมาเรื่อยๆก็ไม่มีอะไรชีวิตก็ปกติดีทุกเรื่อง เรื่องอย่างว่า
ก็ปกติ แต่แล้ววันนึงความรู้สึกของผมเองก็เริ่มแปลกๆขึ้น จนกลายเป็นความสงสัย บ่อยครั้งที่ผมทำงานแล้วแฟนผมก็โทรมาขอไปเที่ยวกลางคืนกับเพื่อนคนนึงซึ่งเนเจ้าของร้านเสริมสวย อายุมากกว่าแฟนผมสัก 4-5ปีได้มั้งผมก็ปล่อยให้ไปจนมาคืนนึงหลังจากที่แฟนผมกลับบ้านด้วยความเมาเล็กน้อยผมเองก็เลยทำกับแฟนในตอนที่ซุกลงใหนจิ๋ม
เมียก็ได้กลิ่นเหมือนถุงยางซึ่งผมมั่นใจว่าใช่แน่ๆ ทำให้คิดว่าแฟนผมต้องไปมีอะไรกับใครมาแน่ๆ แต่ก็ทำจนเสร็จไปใ
ในคืนนั้นโดยไม่ถามอะไร ผมเองก็เลยคิดที่จะหาคำตอบซึ่งมันก็ไม่ยากนัก ผมเริ่มตามใจทุกครั้งที่แฟนขอไปเที่ยวและโทรหาบ่อยๆตอนที่ไปเที่ยว เหมือนว่าเป็นห่วง และทุกครั้งที่กลับมาผมจะทำกับแฟนทุกครั้ง สิ่งที่ได้คือพบกลิ่นถุงยางหลายครั้ง หลังจากนั้นไม่นานผมก็เริ่มแอบตามแฟนไปทุกครั้งที่ไปเที่ยวเพื่อแอบดูให้หายสงสัย ผมก็ยังไม่ได้คำตอบ เลยเปลี่ยนแผน ผมหาคนใน web นี้แหละเป็นชายเดี่ยว ให้โทรหาแฟนผมคือโทรจีบนั่นแหละ โดยบอกว่าได้เบอร์มาจากเพื่อนในผับที่แฟนผมไปเที่ยว ได้ผลครับ สองคนนั้นคุยกันทุกวันโดยชายเดี่ยวคนนั้นโทรมาเล่าให้ผมฟังทุกครั้ง แฟนผมนั้นช่วงนั้นก็เที่ยวบ่อยขึ้นกว่าแต่ก่อน จนวันนึงแฟนผมโทรมาบอกว่าวันนี้ไปกินวันเกิดเพื่อนนะ
ก็เจ้าของร้านเสริมสวยนั่นแหละ สักประมาณทุ่มนึงโทรศัพท์ผมก็ดังขึ้นแฟนผมโทรมาแต่พอรับแล้วไม่ใช่ เป็นเพื่อนแฟรโทรมาบอกว่าแฟนผมออกไปซื้อของ แต่มีเรื่องอยากคุยกับผมสิ่งที่ผมไม่คิดเลยว่าผู้หญิงจะกล้าพูดคือ เธออยากมีอะไรกับผม ผมเลยบอกว่าไปถามแฟนผมก่อนนะ เค้าบอกว่าคุยกันแล้วล่ะ แฟนผมยอมผมเองก็รับปากไป
สักพักนึงแฟนผมขึ้นมาที่ห้อง ผมเลยเล่าให้ฟังว่าเพื่อนเขาโทรมาคุยอย่างนี้ ผมถามว่าทำไมถึงยอมล่ะ
แฟนผมบอกว่าไม่รู้สิอยากให้ผมมีความสุขนะ ผมเองรู้อยู่ว่าเธอกำลังวางแผนที่จะทำอะไรสักอย่างเพื่อให้ผมว่าเธอไม่ได้ ผมเลยพูดออกไปว่า จะชอใช้ความผิดเหรอ แฟนผมทำเป็นไม่รู้เรื่อง ผมบอกว่ารู้นะว่ามีคนอื่นอยู่แต่ยังไม่แน่ใจ
เลยไม่พูด แต่ตอนนี้แน่ใจแล้ว แฟนผมร้องให้ขอโทษผมใหญ่เลย เพียงแค่นั้นมันก็ทำให้ผมเสียใจที่สุดแล้ว
คืนนั้นผมเองเมาด้วยความเสียใจที่ห้องสักพักแฟนผมเคาะประตู มาพร้อมกับเพื่อนเขานั่นแหละ ผมเองก็ทำกับเพื่อนแฟนเพื่อประชด เพียงแค่นั้น แต่สักพักเดียวเท่านั้นแหละ คนที่ผมไม่คาดฝันก็มา ก็ชายเดี่ยวคนนั้นที่ผมติดต่อ
ในwebนี้แหละ เท่านั้นเองผมได้แต่นั่งดูแฟนผมกับคนนั้นทำกันอย่างอดอาลัยตายอยากในชีวิตที่สุด
หลังจากผ่านคืนนั้นมาผมถามแฟนผมตรงๆ เพียงไม่นานช่วงที่ไปเที่ยวบ่อยๆเธอมีอะไรกันคนอื่นถึง 3คน
โดยที่ผมไม่รู้เลย เป็นเพียงเพราะว่าเพื่อนคนนั้นพาเธอไปเสียคน ผมจะโทษใครได้ล่ะ ผมเองสงสัยว่าพวกคุณที่
พาแฟนไปสวิงกันทำไมถึงสนุกและมีความสุข ในขณะที่ผมนั้นห่อเหี่ยวเสียเหลือเกิน