close buttonclose buttonclose button
เมียโดนน้องชายเอา

เมียโดนน้องชายเอา

เรื่องเสียว · 39489

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 10, 2010, 03:34:21 pm

ผมจะมีอารมณ์มากว่าแฟนผมโดนชายอื่น กระทุ้ง ยิ่งจินตนาการว่าได้เห็นท่อนเอ็นขนาดใหญ่ๆกระทุ้งร่องเธอแล้วน้ำแทบแตกเลย หล่ะ ประกอบกับผมได้รับรู้ว่าอดีตที่ผ่านมา แฟนผมเธอเคยผ่านชายอื่นมาแล้ว 1 คน ซึ่งชายคนนั้นตัวใหญ่มาก สูง 185 และที่สำคัญเป็นน้องชายเธอ และเธอเล่าให้ฟังว่า ทุกครั้งที่มีอะรกันเขาในช่วงนั้น(ติดต่อกันเกือบปี) เธอโดนแบบแตกในตลอด ผมจะรู้สึกหึงปนเสียวกระสันทุกที ผมก็ไม่เข้าใจตัวเองเหมื่อนกันว่าจริงๆแล้วผมต้องการอะไรกันแน่ แต่ที่แน่ๆ ทุกๆ ครั้งที่ผมคุยเรื่องนี้กับเธอ ผมจะมีอารมณ์อยากมาก ครั้งหนึ่งผมถามถึงขนาดของน้องชายเธอ เธอก็บอกว่า 7x6.5" ผมถามว่าแล้วถึงจุดสุดยอดมั้ยตอนเอากับน้องชาย เธอกลับตอบว่าเจ็บจะตาย เลือดออกเกือบทุกครั้งเลย ทั้งที่มีอารมณ์ร่วมและก็เสียว แต่ไม่ถึงมันเหมือนเสียวเกินไป แล้วแบบนี้หมายความว่าไงครับ ผมละงงปนหึงจนสับสนไปหมด ใจนึงก็ยังหึงอยู่ อีกอย่างนึงก็ยังเดาใจเธอไม่ออกว่าถ้าผมชวนเธอสวิงกิ้งเธอจะเล่นด้วยหรือ เปล่า สำหรับทุกวันนี้ผมกับเธอ เรื่องเซ็กส์เราก็ร่วมกันสัปดาห์ละ 1-2 ครั้งแต่ทุกครั้งผมมักจะต้องเลีย แล้วใช้นิ้วหรืออุปกรณ์สอดใส่ ช่วยให้เธอถึงก่อนเสมอ เช่น มะเขือยาวชนิดใหญ่ยาวสุดๆ ขวด spray ขวด โลออน์ หมูยอ ขนาด 7x6.5" เพราะของผมค่อนข้างเล็ก (หรือเปล่าไม่แน่ใจ ยาว 5.5 นิ้ว รอบวง 4.5นิ้ว) ผมจะใช้นิ้วทั้ง 5 นิ้ว เรียงชิดติดกัน สอดใส่ให้เธอ ใส่เข้าไปลึกจนถึงบริเวณสันหมัด(สุดนิ้ว) แม้แต่ตอนผมสอดใส่เองผมยังต้องแหย่นิ้วเข้าไปพร้อมกับสอดใส่อีก 3-4 นิ้ว แบบนี้แสดงว่าแฟนผมเซ้กส์จัดและน่าจะมีอารมณ์ร่วมสวิงหรื่อไม่ครับ หรือเป็นแค่เธอไม่ถึงใจเพราะเคยโดนของใหญ่มาก

Offline yeebaig

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #1 on: February 16, 2010, 06:23:10 pm
ขอบคุณครับ (003;

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: February 18, 2010, 05:20:28 pm
 (21; (21; (21; (21;

Offline nummg

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: February 20, 2010, 03:26:50 pm
ขอบคุณครับ