close buttonclose buttonclose button
หึงผัวจนเจอรุม

หึงผัวจนเจอรุม

เรื่องเสียว · 84099

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 09, 2010, 03:11:09 pm

ผมพักอยู่หมู่บ้านแถวๆรามอินทรา ไม่บอกแล้วกันกิโลอะไร อยู่กับแฟนสองคน หมู่บ้านผมคนไม่มากเท่าไหร

รู้จักกันเกือบหมดข้างบ้านผมติดกับบ้านพี่ชัยแกอยู่กับเมียแล้วก็พ่อแก น้องชายแกอีกคน ผมไปกินเหล้าที่

บ้านแกบ่อยเหมือนกัน เพราะเมียแก ทำกับแกล้มอร่อยมาก แฟนผมก็ไปด้วยแต่ไม่บ่อยเท่าไหร ช่วงหลังเมีย

แกท้องออกลูกเลยไปเลี้ยงลูกที่ต่างจังหวัดนู้น อ้อเมียผมชื่อเจี๊ยบ หน้าตาก็ธรรมดาๆ แต่รูปร่างเธอดีครับอก

โต ตูดใหญ่ ยิ่งพอมีลูกแล้วเธอยิ่งน่าเอากว่าเดิมอีก โดยเฉพาะ บั้นท้ายอวบใหญ่ผายงอน ชนิดสุดเสียงสังข์

เลย เราอยู่ด้วยกันเฉยๆไม่ได้แต่งงานกัน เราเป็นคนต่างจังหวัดทั้งคู่ คบกันได้หลายปีแล้ว คนเราน่ะคบกันนาน

มันก็เบื่อน่ะ อยากลองอะไรแปลกบ้าง ชวนเมียไปสวิงโดนด่ากลับมาทุกครั้ง ช่วงหลังมาทะเลาะกันประจำ ไม่

รู้เรื่องอะไร เครียดกับอะไรหลายๆอย่าง แฟนผมนิสัยเลยน่ะทะเลาะกัน ถ้าไม่ตีกันก็หนีไปเฉยๆ หายไปไม่นาน

หรอกสาม สี่ชั่วโมงก็มา ตอนแรกผมเป็นห่วงมากๆตอนหลังๆก็ไม่คิดมากเท่าไหร แต่ก็ห่วงน่ะเมียทั้งคน

เพื่อนๆว่าไหม วันนั้นไปทานอาหารเย็นที่แฟชั่นกัน นั้งกินไปซักพักดันไปเจอแฟนเก่าเข้า มาทักผมผมก็คุย

ด้วย แฟนผมโม้โหมากว่าผมไปคุยกับมันทำไม จะไปตบแฟนเก่าผมอีก ผมห้ามไว้เธอเลยวิ่งร้องไห้ออก

จากร้านไปเลย ผมกำลังจะลุกไปตาม แฟนเก่าผมดึงมือไว้ บอกอยาากจะคุยด้วย ผมบอกว่าจะไปตามแฟนผม

แล้ว แต่เธอไม่ยอมให้ผมไปอีก ผมเลยนั้งอยู่กับเธอซักพัก อีกเดี๋ยวมีผู้ชายอีกคนมาเรียกแฟนเก่าผมไป เธอ

ลุกไปเฉยๆเลย แล้วหันมายิ้มเยาะผมอีก ผมโมโหมากโดนแกล้งแล้วกู ผมรีบตามเมียผมไป หาไม่เจอ ผม

รฮอยู่ที่รถรออยู่สองสามชัวโมงไม่มา ผมคิดว่าคงกลับบ้านไปแล้ว แต่คิดว่าจะเข้าบ้านยังไง เพราะกุญแจอยู่

กับผม ผมรีบบึ่งมาเลย รถโครตติดเลย กว่าจะถึงบ้านเกือบสี่ทุ่มแล้ว มาจอดที่หน้าบ้านไม่มีใครเลย ไฟยังดับ

สนิทแฟนผมยังไม่มาเลยแล้วไปไหนล่ะ ผมโมโหตัวเองมากรอ อยู่ซักพัก เลยเดินไปบ้านพี่ชัย จะถามแกว่า

เห็นเมียผมไหม ไฟหน้าบ้านดับสนิท แต่ไฟบนบ้านเปิดอยู่ แต่ยังมีแสงไฟจากถนนอยู่ ผมเดินเข้าเคาะประตู

เงียบไม่มีใครตอบเลย ผมมองดูรองเท้า อ้าวรองเท้าส้นตึกแฟนผมนี่หว่า มาอยู่นี้ได้ไงว่ะ ผมพยายามเรียกอีก

ครั้ง ยังเหมือนเดิมผมรีบกับบ้าน ไปปีนระเบียงหลังบ้าน ข้ามไปบ้านพี่ชัย เพราะบ้านมันติดกับ ผมปีนข้ามไป

เกือบตกไปตายก่อนเหมือนกัน ข้ามไปอยู่ที่ระเบียงหลังบ้านได้ ผมก็แอบดูตรงช่องหน้าต่างด้านหลังที่มีช่อง

ของผ้าม่านอยู่ มันเป็นห้องคาราโอเกะที่ผมมาร้องบ่อยๆ เสียงเพลงดังไม่มากเท่าไหร ไฟไม่ได้ปิด แต่ที่ผม

ตกใจมากกว่า มีคนอยู่ในสี่คน ทุกคนผมรู้จักทั่งนั้น มีแฟนผม พี่ชัย ลุงทองพ่อพี่ชัย ไอ้เล็กน้องพี่ชัย แต่ที่

สำคัญแฟนผมและทุกคนไม่ได้ใส่เสื่อผ้าเลย ผมตกใจมากเลย อยากจะเข้าไปฆ่าแม่งทุกคนเลย แต่ขามันไม่

ไป ใจอีกใจมันก็อยากรู้ว่าจะเป็นไงต่อไป ผมได้แต่ยืนใจสั่นดูอาการต่อไป เมียผมโดน ไอ้เล็กลงลิ้นอยู่ เมีย

ผมท่าทางเสียวมากเอามือกดหัวไอ้เล็กไว้ แบะขาอ้าออก ปากไม่ว่างที่จะร้องได้แต่ครางอยู่ในลำคอ ควยพี่ชัย

จ่ออยู่ในปาก เมียผมอมควยพีชัยจนเต็มปาก ลุงทองนอนหมดแรงอยู่ข้างๆ พวกมันคงเสร็จกันไปหลายยก

แล้ว เพราะแฟนผมก็คงมาถึงนานแล้ว พี่ชัยสลับกับไอ้เล็กมา ที่หีแฟนผมผมเห็นของแกผมยังตกใจเลยใหญ่

กว่าผมจริง แฟนผมเจอท่าหมา ปากก็อมของไอ้เล็กต่อเลย แต่แปลกทำไมเธอไม่ขัดขืนเลย พี่ชัยค่อยๆกด

ควยแกเข้าหีแฟนผมแฟนผมแอ่นสะโพกตอบแก ค่อยๆชอยเข้าออกช้าๆ แฟนผมเด้งตอบเป็นจังหวะ ปากยัง

อมควยไอ้เล็กมือยังจับควยมันถอกออกมาอม แฟนผมๆยอมรับว่าอมควยเก่งมาก พี่ชัยเหมือนจะเส็จอีกครั้ง

แกกระแทกอย่างเร็ว พร้อมกับซบที่หลังแฟนผม นำเงี่ยนไหลย้อยออกมาจากหีแฟนผม ไอ้เล็กเข้าไปต่ออีก

ครั้ง มันจับแฟนผมนอนหงาย แล่นท่ามาตราฐาน กบดาน มันดันที่เดียวมิดเลย แต่แฟนผมนอนเฉยๆคงจะเสร็จ

กับพี่ชัยไปแล้ว ไอ้เล็กซอยไม่นานก็เสร็จอีกครั้ง พี่ชัยกับไอ้เล็กไปนั้งกินเหล้าต่อ ผมคิดว่ามันคงจะจบแล้ว

แต่ที่ไหนได้ ลุงทองลุกมาอีกครั้งเอาควยมาจ่อที่ปากแฟนผมอีกครั้ง ของแกใหญ่พอกับพี่ชัย แฟนผมไม่ปฎิ

เสธ คว้าควยแกเอามาอม จับหัวควยที่ตอนนี้มันเริ่มมีชีวิตอีกครั้ง ค่อยรูดขึ้นลง ลุงทองทำหน้าเสียวสุดๆ จับหัว

เมียผมเข้าออก เมียผมดูดควยลุงทองอย่างเมามัน หันหีมาทางผม หีบานเป็นรูกลวงนำไหลย้อยมาหยดที่พื้น

หม่อยที่เคยดกดำไม่มีเลยซักเส้น พวกมันจับโกนจนเกลี้ยง ผมเห็นแล้วอยากจะเข้าร่วมด้วย แต่ก็สงสารเมีย

เพราะคงโดนมาหลายยกแล้ว ไม่งั้นไม่บานขนาดนี้หรอก อยากจะให้มันจบๆไปซ่ะที ลุงทองกดหัวเมียผมให้

อมสุดๆอีกครั้ง พ่นนำออกมาเต็มปากแฟนผม แฟนผมกลืนกินมันจนหมด พร้อมทำความสะอาดให้ควยลุงทอง

จนเกลี้ยง ลุงทองไปนั้งพักกินเหล้า กันพี่ชัยกับไอ้เล็ก แฟนผมค่อยลุกไปเข้าห้องนำก่อนจะแต่งตัวกลับบ้าน

พี่ชัยกับไอ้เล็กยังให้ทำความสะอาดควยแกอีกครั้ง ก่อนจะให้กลับบ้านไป ผมยังยึนอยู่ ได้ยินมันคุยกันสนุก

สนาน ว่าหีอีเจี๊ยบนี้เย็ดมันฉิบหาย กูเล็งมาหลายงานแล้ว สะใจจริงๆว่ะ แม่งลาบปาก ไอ้เล็กมึงถ่ายไว้เยอะไหม

ว่ะเอาไว้แบล็คมัน เพียบเลยพี่จะๆทุกรูป ผมเห็นกล้องดิจิตอลในมือไอ้เล็ก ผมคิดในใจว่าจะต้องเอาให้ได้จะ

ได้รู้ว่าเป็นไงตอนแรก เสียงลุงทองแทรกมา มันเย็ดมันจริงวะๆ ขนาดแม่มึงกูไม่เอามานาน ยังไม่เงี่ยนขนาดนี้

เลย ถัามึงไม่ชวนเข้ามารอผัวมันในบ้านคงไม่ได้เย็ดหลอก ฮ่าๆๆ พวกมันหัวเราะกันคลื้นเคลง ผมต้องหา

โอกาสเอากล้องของไอ้เล็กมาให้ได้ คิดแล้วรีบกลับมาดูเมียดีกว่า ผมรีบมาดูเมียที่หน้าบ้านเพราะไม่ได้เปิด

ประตูไว้เมียผมนอนสลบอยู่ที่ม้านั่งหน้าบ้าน ผมประคองเข้านอนในห้อง ปล่อยให้หลับไป กะว่าตอนเช้า ค่อย

คุยกัน ผมหยุดงานเลยวันรุ่งขึ้น เกือบห้าโมงเช้าแล้วแฟนผมยังไม่ตื่นนอนเลย คงจะเพลีย เสียงใครเคาะประตู

หน้าบ้าน ผมเปิดออกมาดูอ้าวลุงทองมาทำไมว่ะ แกเห็นแกตกใจมาก ผมถามแกว่ามีธุระอะไร แกพูดตะกุก

ตะกัก เออมีจดหมายจากลูกสะใภ้น่ะ ลุงอ่านหนังสือไม่ออก จะให้หนูเจี๊ยบมันอ่านให้หน่อย ไอ้ชัยกับไอ้เล็ก

มันก็ไปทำงาน ผมแกล้งตอบแก ไปว่า เอามาให้ผมอ่านก็ได้ แกบอกไม่เป็นไรว่างๆก่อนก็ได้แล้วเอ็งไม่ไป

ทำงานเหรอ ผมตอบแกว่า เจี๊ยบมันป่วยน่ะต้องดูแลหน่อย แกแกล้งถาม เป็นอะไรว่ะ ผมอยากจะบอกไปว่าก็

พวกมึงนั้นหล่ะ แต่ไม่ได้ตอบว่าอะไร แกลากลับเฉยๆงั้นหล่ะ ผมคิดๆก็เจ็บใจเหมือนกันแต่มันก็ได้อารมณ์ไป

อีกแบบ ผมแหกหีเมียดูจนผมชักว่าวนำแตกไปหลายครั้ง ไม่รู้เป็นไรเงี่ยนมากจริง

Offline kunger

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #1 on: February 11, 2010, 03:39:37 pm
 (1;goooooooooooood

Offline payavayal

• เสียว: 1
Reply #2 on: February 14, 2010, 09:39:06 pm
DDDDD

Offline chalidcons

Reply #3 on: March 09, 2010, 02:02:35 am
 (1; (4; (8;

Offline satum

• Master Hero
  • *
    • Email
Reply #4 on: April 30, 2010, 12:47:25 pm
Thank you ...

Offline dido

• Full Member
    • Email
Reply #5 on: June 26, 2010, 12:54:49 pm
โอ้วแล้วตอนหลังเอารูปจากกล้องคืนมาได้ม่ะ

Offline gridsada

• Master Hero
  • *
    • Email
Reply #6 on: June 28, 2010, 01:24:47 am
ขอบคุณครับ

Offline mera

• Jr. Member
  • **
Reply #7 on: July 01, 2010, 11:06:37 pm
thank a lot