close buttonclose buttonclose button
กระฉูดนอกจิ๋ม

กระฉูดนอกจิ๋ม

เรื่องเสียว · 17511

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 04:26:16 pm
ตั๊ก....คือผู้หญิงคนทำให้ผมรู้จักรสชาติของความเสียว เราได้รู้จักรู้เพราะพี่สาวเธอเป็นแฟนพี่ชายผม และเราก็เรียนอยู่โรงเรียนเดียวกัน ตอนนั้นผมกำลังเรียน ม. 6 ส่วนตั๊กอยู่ ม.4 ผนตามจีบเฃะอประมาณสองเดือเธอถึงยอมรับผมเป็นแฟน ตั้งแต่นั้นทุกเช้าเราจะนั่นรถโรงเรียนพร้อมกัน ยิ่งคบกันนานๆ เราก็ยิ่งเข้าใจและเริ่มรักกันมากขึ้น ไม่ว่าจะมีอะไรเกิดขึ้นเราจะไม่เคยปิดบังกัน ตั๊กเป็นผู้หญิงที่ผิวสวยมาก ขาวเนียนไปทั้งตัว ความสูงของเธอประมาณ จ ซม. ช่วงขาของเธอทั้งสวยทั้งเรียวไร้ริ้วรอย แถมมีขนอ่อนขึ้นเป็นไรๆตามเรียวขา ลำแขน ดูเซ็กซี่มากเวลาเธอนุ่งสั้นๆ ผมมักจะชอบมองเป็นประจำทำให้เธอเขิน จนถามว่า \"เอ๊...พี่โอนี่ก็...มองอยู่ได้ไม่เบื่อบ้างหรือไง\" \"น้องตั๊กสวยไปทั้งตัวอย่างนี้...พี่มองยังไงก็ไม่มีวันเบื่อหรอกจ๊ะ\" กระทั่งวันหนึ่งช่วงปิดเทอม เพื่อนๆ ในห้องผมจัดนำเที่ยวต่างจังหวัด ผมชอนตั๊กไปด้วย กว่าจะกลับถึงกรุงเทพฯก็มืดแล้ว เราสองคนชักติดลม ยังไม่อยากเข้าบ้านเลยชวนกันเที่ยวต่อ แต่ไม่รู้จะไปไหนกันดี ผมนั่งนึกอยู่สักพักใหญ่ๆ จึงนึกได้ว่าชวนเธอดูหนังที่โรงหนังใกล้ๆ บ้านดีกว่า ซึ่งเป็นโรงหนังชั้นสองและส่วนใหญ่จะฉายหนังประเภทเรท R แต่ตั๊กก็ยอมเข้าไปดูกับผมเพราะเธอเองก็นึกไม่ออกเหมือนกันว่าจะไปเที่ยวที่ไหนกันต่อ ผมเลือกนั่งแถวหลังสุดเพราะไม่ค่อยมีคน ถ้าจะรวมคนดูที่อยู่ในโรงหนังมีสักประมาณไม่ถึง 20 คนเสียด้วยซ้ำไป พอหนังเริ่มฉายเนื้อเรื่องก็จะเป็นรักๆ ใคร่ๆ กอดจูบกันแล้วก็ขย่มกัน แต่มองไม่เห็นหี เห็นควย สาวเข้าสาวออกแบบ จะจะกันหรอก พอหนังฉายไปได้ยังไม่ทันถึงครึ่งเรื่อง ผมก็เริ่มออกลายโดยการดึงมือตั๊กมาจับ พร้อมทั้งบีบไปด้วย เธอไม่ว่าและไม่ชักมือหนีผมจึงจับขาของเธอแล้วค่อยๆ ลูบไปมา ตั๊กยังเฉยตาจ่องดูแต่หนังจนกระทั่งผมเรามือลูบท้องเธอ ลูบไปเรื่อยๆจนถึงนมของเธอแล้วบีบครึงเบาๆ นมของเธอเต็มมือผมพอดี ตั๊ก คงเริ่มมีอารมณ์แล้วจึงเอามือมาจับขาผมบีบ ผมบีบพร้อมกันก้มหน้าลงจูบที่หัวนมของเธอ จูบไซ้ไล้ลงมาจนถึงกน้าท้องเธอ เลยมาหาหม้อของเธอซึ่งวันนั้นเธอให้แค่กางเกงขาสั้นเอวยางยืดหลวมๆ ธรรมดา ผมลูบไล้ลงไปเรื่องๆ จนถึงเนินเนื้อที่มีขนขึ้นไม่มากนัก มือผมลูบไล้ไปมาแล้วไปมาแล้วดันให้มันต่ำลงไปอีกก็เจอรอยแยก ซึ่งปรากฏว่าตามแนวมันเปียกแฉะมีน้ำเหนียวเยิ้มอยู่ร่องของเธอเติมไปหมด ขนาดจองหม้อเธอเต็มจนล้นอุ้งมือผมเลย ชวนให้ผมต้องขยำเล่นด้วยความมันเขี้ยว ในขณะนั้นมือของตั๊กบีบขาผมแน่น โดยเฉพาะตอนที่ผมเอานิ้วค่อยๆ แยงลงไหในร่องฉ่ำของเธอ ทะแยงซ้ายทีขวาที จนมันเข้าไปได้หนึ่งข้อนิ้ว ตั๊กเกร็งร่างมือบีบกระชับผมแน่นมากขึ้นหายใจแรงขึ้น ผมทั้งล้วงทั้งแยงจนหนังจบ เวลานั้นควยผมแข็งจนไม่รู้จะแข็งยังไงแล้ว แต่ไร้จะทำยังไงดี คั้นจะล่อกันตรงนั้นก็จะใช่ที่ เมื่อออกจากโรงหนังผมก็พากันเดินกลับบ้าน ระหว่างเดินมือผมกอดเอวตั๊กไปตลอด สักเดี๋ยวก็ล่วงลงไปยังหน้าท้อง และที่หี เอาเขี่ยติ่งแตดไปเรื่อย ผมคิดตัดสินใจชวนเธอไปแอบเล่นเสียวกันหลังต้นไม้ ซึ่งอยู่ในระยะทางที่เดินกลับบ้านแต่มันมืดมาก เมื่อเข้าไปถึงด้านหลับของโคนต้นไม้ ผมรีบดึงรูดกางเกงของตั๊กลงถึงช่วงเข่า จากนั้นก็จัดการกับกางเกงของผมบ้าง และบอกให้เธอดน้มตัวเอามือยันต้นไม้ไว้ โก่งก้นให้โด่งขึ้นพร้อมกับแยกขาออกกว้างๆ ผมประคองควยที่แข็งแร่งของผมค่อยๆ ดันเข้าๆปตรงปากหีของตั๊กจากทางด้านหลัง น้ำหล่อลื่นของเธอออกมาเยอะมาก เธอคงเงี่ยนพอๆกับผม ผมพยายามดันมันเข้าไปที่ละนิด ทีละหน่อยอย่างในเย็นเพราะกลัวว่าเธอจะเจ็บจนขยาดแล้วไม่ยอมให้ผมแทงต่อ ท่าทางของตั๊กมันบ่งบอกถึงความเจ็บหรือเสียวผมเองก็ไม่อาดรู้ได้ แต่ดูเธอจะพยายามสู้กับอย่างที่สุด ในยามนี้สิ่งที่ได้ยินมีเพียงเสียงหายใจอย่างหื่นกระหายของเราทั้งสองคนเท่านั้น ขณะที่ผมดันไป ปากผมจะคอยกระซิบบอกเธอว่า \"ทนเอาหน่อยนะจ๊ะที่รัก... อีกหน่อยเดียวก็จะหายเจ็บแล้ว\" ตั๊กพยักหน้ารับ เธอกัดฟันเม้มปากแบบชนิดสู้ตาย ในที่สุดผมก็ดันเข้าไปจนมิดทั้งดุ้น มือสองข้างของผมยึดจับบั้นเอวเธอแล้วกระชากมันเข้ามาหาควยผม ทำเอาตั๊กถึงกับสสะดุ้งผวาหัวแทบขมำ ต่อจากนั้นก็เริ่มขยับซอยช้าๆ ก่อน แล้วจึงเร่งส่งแรงกระทุ้งให้แรงและเร็วขึ้น จนตั๊กร้องคราง...อูยยๆ ออกมา ผมเลยเร้งส่งเรงกระทุ้ให้แรงขึ้นอีก ถึงเวลานี้ตูดเธอเด้งรับอัดสู้กับควยผมด้วยความมันส์ เสียงกระแทกกระทบใส่กันดังป้าบๆๆ ถี่ขึ้น แรงขึ้น กระทั่งตั๊กบอกว่า \"ไม่ไหวแล้ว...น้ำจะออกแล้ว...โอยย\" ภายในร่องเนื้อขนองเธอมันดูดควยผมแน่นดีมากจนผมทนเสียวไม่ไหวกระทุ้งกระทั้นแรงๆ ก่อนจะร้องบอกเธอว่า \"โอ้วว....ตั๊กพี่จะออกแล้ว...โอ้ยย...อ่อ...ออกแล้ววว...\" ตั๊กรีบถอนบั้นท้ายออกจากควยผมอย่างรวดเร็ว เพื่อให้ผมพ่นน้ำข้างนอก น้ำกามผมพุ่งกระฉอกเลอะเต็มบั้นท้ายเธอเป็นระลอกๆ พอผมปล่อยน้ำจนหมดลำก้อง ผมก็เอากางเกงผมเช็ดคราบน้ำกามของผมออกจากก้นเธอ แล้วเราก็เสื้อผ้าให้เข้าที่เรียบร้อย แล้วเราก็กลับบ้านกัน

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: October 29, 2011, 07:07:30 am
 (50;thank you