close buttonclose buttonclose button
พี่เก๋

พี่เก๋

เรื่องเสียว · 23120

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 03, 2010, 11:27:26 am

สวัสดี ครับ ผมเคยทำงานด้านการตลาดให้กับบริษัทเกี่ยวกับบ้านจัดสรรแห่งหนึ่ง หัวหน้าแผนกผมเป็นผู้หญิงชื่อพี่เก๋ครับ อายุประมาณ 28 พี่เก๋เป็นคนสวยมากเลยครับ ตัวสูง ผิวขาว ผมหยักยาวออกสีน้ำตาล พี่เก๋เป็นคนหุ่นดีมาก เวลาทำงานในออฟฟิศจะใส่กระโปรงยาว เสื้อตัวในคอกว้าง แล้วทับด้วยเสื้อสูท ถ้าวันไหนต้องไปที่ Site งานหรือออกตลาดก็จะใส่เสื้อเชิ้ต กางเกงยีน พี่เก๋พึ่งย้ายมาจากบริษัทใหญ่เกี่ยวกับบ้านจัดสรร เพื่อจะได้เป็นหัวหน้าแผนกการตลาด โดยมีผมเป็นลูกน้องคนเเรก ช่วงนั้นผมพึ่งจะเรียนจบใหม่ๆ ก็ต้องอาศัยพึ่งพาประสบการณ์การทำงานของพี่เก๋ พี่เก๋จะขับรถมาทำงานทุกวันและตอนเย็นผมมักจะติดรถพี่เก๋กลับบ้านทุกวัน ที่ทำงานผมอยู่แถวสีลม ส่วนบ้านพี่เก๋อยู่ลาดพร้าว ผมจะติดรถไปลงตรงเซนทรัลลาดพร้าวแล้วต่อรถกลับบ้านเเถวม.เกษตร ผมทำงานกับพี่เก๋ได้ 6 เดือนก็เริ่มสนิทสนมกันมากขึ้น เวลาผมนั่งรถพี่เก๋กลับบ้านก็จะฉวยโอกาส แอบมองพี่เก๋ บางทีก็มองลึกลงไปในอกเสื้อ ซึ่งทำให้ใจผมเต้นทุกครั้ง แต่พี่เก๋ก็ไม่ระแคะระคายว่าถูกแอบมองอยู่ กลับบ้านแล้วผมมักจะจินตนาการถึงพี่เก๋เวลาช่วยตัวเองทุกครั้ง วันหนึ่งผู้จัดการเรียกเข้าประชุมเรื่องการสำรวจตลาด เพราะบริษัทกำลังจะเริ่มโครงการบ้านจัดสรรแห่งใหม่ แถวถนนประชาอุทิศ ฝั่งดาวคะนอง โดยหน้าที่ที่เราได้รับมอบหมายคือออกสำรวจโครงการในละเเวกใกล้เคียง เพื่อดูถึงจุดแข็ง จุดอ่อนของโครงการคู่แข่งว่ามีอะไรบ้าง ระดับราคาแตกต่างกันมากน้อยเพียงไร หลังจากได้รับมอบหมายงาน พี่เก๋กับผมก็เริ่มสำรวจตลาด โดยทำทีเป็นลูกค้าเข้าไปสอบถามราคา ขอดูบ้านตัวอย่าง ดูการจัดสรรพื้นที่โครงการ เราออกสำรวจได้หลายโครงการ จนถึงวันพุธป็นวันสุดท้ายที่เราจะทำการสำรวจ พี่เก๋ใส่เสื้อเชิ้ตแขนยาว กางเกงยีนตามปกติ โดยเสื้อเชิ้ตกลัดกระดุมแค่ สามเม็ดโดยเม็ดบนสุดจะปล่อยไว้ เวลาผมนั่งรถไปกับพี่เก๋ ก็จะชำเลืองมองที่คอเสี้อเห็นชุดชั้นในสีขาวอยู่รำไร เนื่องจากพี่เก๋ไม่ได้กลัดกระดุมเม็ดบน ทำให้บางครั้งผมสามารถมองเห็นฐานเนินอกขาวผ่อง ซึ่งทำให้ใจของผมหวั่นไหวและท่อนเนื้อผมตื่นตัวขึ้นมา จนกระทั่งพีเก๋ขับรถมาถึงหน้าโครงการจัดสรรระดับหรูเเห่งหนึ่ง ผมจึงถามว่าจะเข้าไปดูหรือเพราะบ้านราคาระดับนี้ไม่ใช่คู่แข่งของเรา เป็นบ้านสำหรับลูกค้าอีกระดับหนึ่ง แต่พี่เก๋บอกว่าจะพาไปดูบ้านตัวอย่าง เพราะตกแต่งได้สวยมาก จะได้เอาเป็นตัวอย่างเวลาเราทำโครงการของเราเอง บ้านตัวอย่างของโครงการนี้น่าจะเรียกว่าคฤหาสมากกว่า เนื่องจากเราไปวันธรรมดา และ เป็นบ้านระดับหรูจึงไม่มีลูกค้ามาดูบ้านตัวอย่างเลย บ้านตัวอย่างที่นี่มีอยู่ 4 หลัง เราเดินดูตั้งแต่หลังแรกดูชั้นล่าง ชั้นบน ห้องรับแขก ห้องน้ำ ห้องนอน ซึ่งตลอดเวลาผมจะตามติดพี่เก๋ตลอดคอยหาโอกาสมองเวลาพี่เก๋ก้มๆเงยๆ ผมนึกในใจว่าถ้าได้ลองมาเล่นเสียวกับพี่เก๋ในบ้านนี้คงสนุกพิลึก เราดูบ้านตัวอย่างมาจนถึงบ้านหลังที่4 เป็นบ้านขนาดใหญ่ที่สุด เราเริ่มออกเดินดู ชั้นล่างห้องรับแขก ห้องครัว แล้วก็ขึ้นไปชั้นบนดูห้องนอน ในตอนที่เราเข้าไปดูในห้องนอนพี่เก๋ก็เดินสะดุดกับขอบประตูที่ทำยกขึ้นมาล้ม ลงขาแพลง ผมค่อยๆ ช่วยพยุงพี่เก๋ให้ไปนั่งพักที่เตียงนอนก่อน พี่เก๋ร้องครางบอกว่าเจ็บตรงข้อเท้าขวา ผมก้มลงดูไม่มีอาการบวมอะไร คิดว่าคงแค่เคล็ดเฉยๆ อีกเดี๋ยวก็คงหาย ผมถือโอกาสลองลูบ และนวดเบาๆ ที่ข้อเท้า เท้าของพี่เก๋นุ่มนิ่มมาก ผิวเนื้อก็นวลเนียน ตอนนี้ใจผมคิดไปในทางมิดีมิร้ายแล้ว เจ้าท่อนเอ็นของผมก็ตุงเป้ากางเกง พี่เก๋บอกว่าให้ช่วยพยุงลุกขึ้นหน่อย ผมจึงยื่นมือไปให้พี่เก๋จับเพี่อฉุดพี่เก๋ลุกขึ้น มือพี่เก๋นุ่มนิ่มมาก พอพี่เก๋ลุกขึ้นได้ ผมก็ใช้มือแตะเอวพี่เก๋เพื่อที่จะพยุงให้พี่เก๋เดิน พี่เก๋พยายามเขยกเดินโดยอยู่เยื้องไปข้างหน้าผม วันนี้พี่เก๋รวบผมไว้ทำให้ผมเห็นลำคอขาวนวลห่างจากจมูกผมไม่ถึงคืบ ผมได้กลิ่นน้ำหอมจางๆ โชยมาจากตัวพี่ยิ่งกระตุ้นความต้องการของผมมากยิ่งขึ้น ผมตัดสินใจว่าเป็นไงเป็นกัน แล้วผมก็รวบตัวพี่เก๋ไว้พร้อมกับซุกหน้าเข้าไปที่ต้นคอพี่เก๋ พี่เก๋สะดุ้งตกใจ พยายามจะดิ้นให้หลุดจากวงแขนของผม พี่เก๋ร้องบอกว่าอย่าแล้วร้องบอกว่าเจ็บข้อเท้า แต่ผมไม่สนใจ รัดตัวพี่เก๋ไว้แน่น พร้อมกับซุกไซ้ที่ต้นคอพี่เก๋ พี่เก๋ขนลุกซู่ร้องอุ้ยออกมา ผมซุกไซ้ดมดอมที่ต้นคอพี่เก๋ได้กลิ่นหอมนวลเนียน ผมจึงเริ่มไซ้เรื่อยมาจนถึงติ่งหู ผมใช้ปากเม้ม แล้วใช้ลิ้นแยงเข้าไปในรูหู พี่เก๋ตัวอ่อนระทวย หอบหายใจแรงเพราะความกระสันต์เสียว มือผมก็ป่ายปะไปลูบที่เป้ากางเกง อีกมือก็พยายามเคล้นคลึงที่หน้าอกอวบหยุ่นจากภายนอก ตอนนี้พี่เก๋ส่งเสียงครางเบาๆ ด้วยความสยิวจากปลายลิ้นของผม และไม่มีท่าทีขัดขืน ผมจึงค่อยๆ พลิกตัวพี่เก๋ให้หันหน้ามาหาผม มือซ้ายกอดรัดพี่เก๋ไว้ กลัวว่าพี่เก๋จะดิ้นหลุดไป ส่วนมือขวาก็เชยคางพี่เก๋ขึ้น แล้วก้มลงประกบปากกับพี่เก๋ พี่เก๋ยังคงกัดฟันไม่ยอมให้ผมดุนลิ้นเข้าไป ผมจึงบดปากให้แนบแน่นขึ้นและพยายามแซะลิ้นไปตามไรฟัน ในที่สุดพี่เก๋ก็ค่อยๆ เผยอปากออกทำให้ผมชอนใชลิ้นเข้าไปในปากพี่เก๋ได้ และสัมผัสกับลิ้นพี่เก๋ที่เปียกชื้นนุ่มละมุน ผมรู้สึกรสชาติของน้ำลายในปากพี่เก๋มีรสหวานมาก ผมใช้ลิ้นควานอยู่กับลิ้นพี่เก๋ซักพักพี่เก๋ก็เริ่มมีอาการตอบสนองโดยตวัด ลิ้นไปมากับลิ้นของผมบ้าง เราจูบปากดูดลิ้นกันอย่างดูดดื่ม อาราณ์พี่เก๋กระเจิดกระเจิงด้วยไฟตัณหาที่ผมเป็นคนจุด มือพี่เก๋เริ่มโอบกอดผมไว้พร้อมกับลูบไล้แผ่นหลังของผมไปด้วย ผมใช้มือรั้งเอวบางของพี่เก๋ให้ส่วนกลางของตัวเราบดกัน ผมพยายามแอ่นเอวให้ท่อนเอ็นบดบี้กับหน้าขาพี่เก๋ ท่อนเอ็นของผมแข็งตัวจนผมรู้สึกเจ็บ เราจูบกันอยู่นานจนพี่เก๋เครื่องติดตอบสนองรสจูบผมอย่างเร่าร้อนแลกลิ้นกัน พัลวัน พี่เก๋ส่งเสียงครางฮือในลำคอ พร้อมกับแอ่นหน้าขาให้มาเบียดกับท่อนเอ็นของผมโดยที่ผมไม่ต้องรั้งเอวเข้ามา เราสองคนกอดกันกลมรัดกันแน่นเหมือนกลัวใครจะมาแยกเราออกจากกัน ผมเริ่มลงมือปฏิบัติการขั้นต่อไปโดยเอื้อมมือมาค่อยๆ ปลดกระดุมเสื้อเชิ้ตของพี่เก๋ออกทีละเม็ด ดึงชายเสื้อออกจากกางเกงยีน แล้วผมก็สอดมือไปลูบไล้แผ่นหลังที่นวลเนียนนิ่มมือของพี่เก๋ ผมลูบไล้ป่ายปะไปจนพบกับตะขอชุดชั้นใน ผมจึงปลดมันออกอย่างง่ายดาย เมื่อสายชุดชั้นในหลุดแล้ว ผมก็ละปากจากปากพี่เก๋แล้วดอมดมที่พวงแก้มนวลเนียนปราศจากสิวฝ้า แล้วซุกไซ้ต่อลงมาที่ซอกคอขาวผ่อง ได้กลิ่นน้ำหอมจางๆ ผสมกับกลิ่นตัวพี่เก๋ ระหว่างนั้นผมก็ค่อยๆ ดันจนพี่เก๋ล้มตัวลงนั่งที่ขอบเตียง ส่วนผมคุกเข้าลงที่ข้างเตียง ผมค่อยๆ เอื้อมมือสอดเข้าไปในชุดชั้นในสัมผัสกับหน้าอกของพี่เก๋ ที่อวบหยุ่นขนาดพอดีมือ พี่เก๋ใจเต้นแรงหอบหายใจหนักหน่วงเมื่อมือผมสัมผัสกับหน้าอกพี่เก๋ ผมเริ่มลูบไล้หน้าอกพร้อมกับบีบและขยำเบาๆ ทรวงอกพี่เก๋อวบแน่นตึงตัวสะท้อนสู้การเคล้นคลึงของผม พี่เก๋หลับตาพริ้มด้วยความสุขที่ได้รับจากผม จากนั้นผมก็ใช้นิ้วโป้งกับนิ้วชี้บีบบี้ที่หัวนมสลับกับการเขี่ยเบาๆ ที่ปลายยอด พี่เก๋ส่งเสียงร้องครางออกมาด้วยความเสียวซ่าน ผมบอกให้พี่เก๋ช่วยถอดชั้นในออกด้วย เมื่อพี่เก๋รูดชุดชั้นในออกไปทางแขนเสื้อ ผมก็ปล่อยมือจากหน้าอกพี่เก๋ลูบไล้ลงมาที่เอวคอดกิ่ว หน้าอกขาวนวลกลมกลึงก็เผยออกมาให้ผมเห็น หน้าอกพี่เก๋กลมกลึงได้สัดส่วนขนาดไม่ใหญ่มากแต่เต่งตึงอวบอิ่ม หน้าอกพี่เก๋เชิดงอนเล็กน้อย ส่วนปลายจะงอยเชิดงอนแข็งเป็นไตเพราะผมถูกผมบีบบี้ ผมค่อยๆ ยื่นหน้าเข้าไปสูดดมความหอมของปทุมถัน ผมคลอเคลียซุกหน้าอยู่กับอกพี่เก๋ได้ยินเสียงหัวใจพี่เก๋เต้นแรง ผมดอมดมจนพอใจก็เริ่มใช้ลิ้นเลียไปบนเต้าทั้งสอง ผมลากลิ้นวนไปรอบๆ เต้าแล้วค่อยๆ วนขึ้นไปถึงจะงอยที่เชิดงอน ผมใช้ลิ้นเขี่ยเบาๆ ที่ปลายยอดจากนั้นก็เริ่มระรัวลิ้น พี่เก๋ส่งเสียงครางลั่นเอื้อมมือมากดหัวผมลงพร้อมกับแอ่นอกขึ้นสู้กับลิ้น ของผม พี่เก๋กอดรัดผมไว้แน่นผมจึงอ้าปากงับแล้วดูดเลียหัวนมสีน้ำตาลอ่อนของพี่เก๋ ผมดูดนมพี่เก๋ทั้งสองข้างสลับไปมา ส่วนลิ้นก็เวียนวนกับยอดปทุมถันทั้งสองข้าง พี่เก๋ได้แต่สูดปากด้วยความเสียวซ่าน เสื้อเชิ้ตพี่เก๋หลุดออกไปตอนไหนไม่ทราบ หน้าอกพี่เก๋โลดโชนชันสู้กับปลายลิ้นของผมที่ระรัวไปทั่วทั้งสองเต้า
ระหว่าง ที่ผมยังซุกไซ้อยู่กับหน้าอกของพี่เก๋ มือผมก็รีบถอดเสื้อและกางเกงของผมออกโดยเร็ว ผมค่อยๆ ดันพี่เก๋ให้ล้มตัวลงนอน จากนั้นก็รูดซิปกางเกงยีนพี่เก๋แล้วค่อยๆ รูดออกไปทางปลายเท้าโดยที่หน้าผมยังคงฝังอยู่กับหน้าอกพี่เก๋ เมื่อกางเกงยีนหลุดออกไปเหลือแต่กางเกงในบางจิ๋วเห็นขนบางๆ รำไรและร่องที่เปียกชี้นเลอะกางเกงใน ผมเงยหน้าขึ้นมาชื่นชมสัดส่วนของพี่เก๋ เอวของพี่เก๋คอดกิ่ว หน้าท้องเนียนแบนราบปราศจากไขมันส่วนเกิน ตะโพกผายออกเล็กน้อยแต่หนั่นแน่นไปด้วยเนื้อเนียน เนินนูนพี่เก๋ซ่อนอยู่ภายใต้กางเกงในแต่ก็เห็นสัดส่วนชัดเจน เนินโคกไม่ใหญ่มากแต่โหนกนูน ช่วงขาของพี่เก๋เรียวยาวนวลเนียน พี่เก๋นอนหลับตาพริ้มขนตางอนยาว มือวางอยู่ข้างๆ ลำตัว ผมค่อยๆ เอื้อมมือไปลูบไล้ที่ใบหน้าพี่เก๋แล้วก็ลูบเลยผ่านมาที่หน้าอกทั้งสอง ริมฝีปากบางรูปกระจับเม้มลงด้วยความเสียวซ่าน พี่เก๋ลืมตาขึ้นประสานกับสายตาของผม แล้วก็พริ้มตาลงพร้อมกับห่อปากส่งเสียงครางเมื่อผมใช้นิ้วเขี่ยที่หัวนม ผมเลื่อนมือมาลูบไล้ที่หน้าท้องนวลเนียน ผิวกายของพี่เก๋เรียบลื่นนุ่มนิ่ม ผมค่อยๆ ไล้มือลงมาจนถึงเนินเนื้อ ผมวางมือลงไปบนกางเกงใน แล้วลูบไล้เนินเนื้อพี่เก๋ผ่านกางเกงในตัวบางจิ๋ว ผมควานจากภายนอกจนพบร่องเสียวจึงเริ่มใช้นิ้วเขี่ย พี่เก๋นอนบิดตัวด้วยความเสียวมือขย้ำผ้าปูที่นอนเมื่อผมเขี่ยจนเจอเม็ด เสียวกลางร่อง ตอนนี้กางเกงในของพี่เก๋เปียกชื้นไปด้วยน้ำเสียวที่ฉ่ำเยิ้มออกมา ผมลูบอยู่ภายนอกสักครู่จึงใช้มือล้วงเข้าไปในกางเกงในผ่านทางด้านบน สัมผัสแรกคือขนนุ่มบนเนินเนื้อ ผมไล่นิ้วลงไปที่ร่องเสียวแล้วจึงเริ่มขยับนิ้วลงไปเขี่ยที่ปุ่มกระสันต์ พี่เก๋เสียวจนต้องแอ่นเนินขึ้นสู้กับนิ้วผมนิ้วของผมเปียกชุ่มไปด้วยน้ำ เสียวของพี่เก๋ จากนั้นผมจึงเริ้มใช้นิ้วกลางชำแรกผ่านรอยแยกเข้าไป พี่เก๋ส่งเสียงร้องออกมาบอกว่าเจ็บพร้อมกับขยับก้นถอยหนีออกไป ผมจึงชะงักค้างไว้พร้อมกับก้มหน้าลงไปดูดเลียปทุมถัน จนเมื่อพี่เก๋ผ่อนคลายลงและส่งเสียงครวญครางอีกครั้ง ผมจึงเริ่มดันนิ้วเข้าไปอีกครั้งจนมันเข้าไปจนสุดโคนนิ้ว ร่องสวาทพี่เก๋นุ่มนิ่มเปียกชื้นไปด้วยน้ำเสียว บางจังหวะก็บีบรัดนิ้วผมที่แช่คาไว้อยู่ ผมค่อยๆดึงนิ้วออกมาช้าๆ พี่เก๋ส่งเสียงครางแอ่นเนินเนื้อตามนิ้วผมเหมือนกลัวว่ามันจะหลุดออกมา ผมเห็นดังนั้นจึงเริ่มชักนิ้วเข้าออก โดยใช้นิ้วโป้งบี้ลงไปที่เม็ดเสียวด้วย พี่เก๋ส่งเสียงครางด้วยความเสียว เอื้อมมือมาจะถอดกางเกงในออก ผมจึงใช้มือซ้ายช่วยพี่เก๋รูดกางเกงในออก ผมเห็นเนินเนื้อพี่เก๋แดงฉ่ำเยี้มไปด้วยน้ำเสียวที่ไหลเปรอะนิ้ว ผมหยุดแล้วชักนิ้วออกมา พี่เก๋ผ่อนลมหายใจด้วยความเหนื่อยอ่อน ผมจับขาพี่เก๋แยกออกแล้วก็ก้มหน้าลงไปจัดการชิมรสชาติของน้ำเสียว ผมกวาดลิ้นดูดกินน้ำเสียวของพี่เก๋จนหมด มันมีรสชาติเค็มๆ และส่งกลิ่นคาวกระตุ้นกำหนัด ผมฝังหน้าลงไปที่ร่องเสียวใช้ปลายจมูกเขี่ยปุ่มกระสันต์ จากนั้นจึงเริ่มละเลงลิ้นลากขึ้นลงไปตามร่องเสียว บางครั้งก็ระรัวลิ้นลงบนเม็ดเสียว พี่เก๋ส่งเสียงครางระงมแอ่นเนินสู้กับลิ้นของผม น้ำเสียวพี่เก๋เริ่มไหลนองออกมาอีก ผมจึงสอดนิ้วกลางเข้าไปในร่องเสียวพี่เก๋อีกครั้ง โดยที่ปากก็ยังขบเม้มเม็ดเสียวอยู่ พี่เก๋ถึงกับแอ่นเอวส่ายร่อนด้วยความเสียว ผมเริ่มชักนิ้วเข้าออกเร็วขึ้น ตอนนี้พี่เก๋ใช้มือกดหัวผมให้แนบกับเนินสวาทพร้อมกับแอ่นเอวร่อนรับลิ้นที่ ระรัวลงไป พี่เก๋ร้องครางไม่เป็นส่ำสะบัดหน้าไปมาแล้วร้องออกมาว่าพี่เสร็จแล้ว นิ้วผมสัมผัสถึงการขมิบเกร็งของร่องเสียวพี่เก๋ พร้อมๆ กับที่พี่เก๋ส่งเสียงครางยาวแล้วแอ่นเนินเสียวมาบดบี้กับปากของผมแนบแน่น เมื่อพี่เก๋เสร็จแล้วก็นอนตัวอ่อนระทวยอยู่บนเตียงนอน ผมยืนรอพี่เก๋สักครู่ก็ฉุดมือพี่เก๋ให้ลุกขึ้นนั่งที่ขอบเตียง แล้วบอกพี่เก๋ว่าให้ทำให้ผมด้วย พี่เก๋ทำหน้างง ผมจึงขยับเข้าไปยืนตรงหน้าพี่เก๋ แล้วดึงมือพี่เก๋มาจับท่อนเนื้อของผม พี่เก๋กำท่อนเอ็นของผมไว้ ผมจึงบอกให้พี่เก๋รูดท่อนเนื้อแล้วให้ใช้ลิ้นเลีย พี่เก๋ทำตามที่ผมบอกด้วยการแลบลิ้นออกมาเลียที่ปลายท่อนเนื้อ ลิ้นนุ่มพี่เก๋เริ่มเกี่ยวกระหวัดไปรอบท่อนลำ ผมส่งเสียงครางด้วยความเสียวเมื่อพี่เก๋ลากลิ้นผ่านรายแยกที่ปลายยอด ผมทนไม่ไหวบอกให้พี่เก๋กลืนกินท่อนเนึ้อเข้าไป พี่เก๋กำรอบโคนท่อนเนื้อแล้วก็อ้าปากอมส่วนหัวเข้าไป ผมสัมผัสกับปากที่นุ่มนิ่มของพี่เก๋ จากนั้นผมก็ค่อยๆ ดันท่อนเนื้อของผมเข้าปากพี่เก๋ ผมบอกพี่เก๋ให้ห่อริมฝีปากเพราะฟันพี่เก๋ครูดกับท่อนเนื้อผมจนเจ็บ พี่เก๋จึงห่อปากค่อยๆรูดปากกับท่อนเนื้อของผม มันเข้าไปได้แค่กลางลำก็สุดคอหอยพี่เก๋ ผมจึงชักออกโดยบอกให้พี่เก๋ดูดไว้ด้วยจากนั้นพี่เก๋ก็เริ่มผงกหัวดูดท่อน เนื้อของผม ผมเอื้อมมือมารวบผมของพี่เก๋เพื่อที่ผมจะได้เห็นพี่เก๋ดูดท่อนเนื่อผมได้ ถนัด ผมเห็นพี่เก๋ผงกหัวอ้าปากดูดท่อนเอ็นริมฝีปากบางโอบกระชับกับท่อนเนื้อ ยิ่งสร้างความเสียวให้ผมมากขึ้น ผมเริ่มร้องครางด้วยความเสียวสุดขีด ผมกระแทกท่อนเนื้อเข้าปากพี่เก๋อย่างเมามันโดยที่พี่เก๋ก็ผงกหัวรับทุกครั้ง สักครู่ผมรู้สึกว่าเสียวจนทนไม่ไหวแล้ว ผมจึงรีบบอกพี่เก๋ว่าจะเสร็จแล้วให้กินน้ำของผมเข้าไปเลย ผมกระเด้าต่ออีก2-3 ทีผมก็กระฉูดเข้าไปในปากพี่เก๋ พี่เก๋ตกใจเมื่อรู้รสชาติของน้ำของผม จึงคายท่อนเนื้อออกมาทำให้น้ำที่เหลือพุ่งกระฉูดเต็มหน้าพี่เก๋ ผมครางด้วยความพอใจที่แตกคาปากพี่เก๋ แถมน้ำยังพุ่งใส่หน้าพี่เก๋อีก ผมค้นกระดาษทิชชู่จากกระเป๋าถือมาช่วยพี่เก๋เช็ดหน้า จากนั้นผมก็ล้มตัวลงนอนข้างๆพี่เก๋เริ่มกอดจูบพี่เก๋อีกครั้ง ด้วยเพราะเป็นความกระสันต์ในรสชาติแห่งความเสียวที่ได้รับจากพี่เก๋ ทำให้ท่อนเนื้อผมแข็งตัวขึ้นอย่างรวดเร็ว ผมลูบไล้โลมเลีย จู่โจมไปที่จุดเสียวบนร่างกายที่ขาวนวลของพี่เก๋ เริ่มจากไซ้ซอกคอ เรื่อยลงมาที่ปทุมถันทั้งสองข้าง ลากลิ้นลงมาที่หน้าท้อง ส่วนมือก็ลูบคลำที่เนินเนื้อพร้อมกับใช้นิ้วลากไปตามรอยแยก และเขี่ยที่เม็ดเสียวบนร่องสวาท เพียงชั่วครู่ พี่เก๋ก็เริ่มร้องครวญครางออกมา น้ำหล่อลื่นจากร่องสวาทเจิ่งนองออกมาอีกครั้งหนึ่ง ผมยังใจเย็นจูบไซ้ไปทั่วตัว เริ่มจากลากลิ้นผ่านหน้าท้องแบนเรียบ ผ่านเลยเนินสวาทโดยลากลิ้นไปที่หว่างขา แล้วเลียเลยลงมาที่ขาอ่อน พี่เก๋บิดตัวเกร็งด้วยความเสียวที่ได้รับจากปลายลิ้น ผมยังคงลากลิ้นต่อลงมาที่ข้อพับ ละเลงลิ้นผ่านปลีน่องนวลเนียน พี่เก๋ขนลุกซู่ร้องครางไม่เป็นภาษา ผมลากลิ้นมาจนกระทั่งปลายเท้า แล้วผมก็อมหัวแม่เท้าเรียวนุ่ม พร้อมกับดูดดุนลิ้นเข้าไปที่ซอกนิ้ว พี่เก๋ดิ้นพล่าน ระล่ำระลักว่า พอเถอะพี่เสียวจนทนไม่ไหวแล้ว ผมยังคงทรมารพี่เก๋ด้วยการจูบไซ้ไปทั่วทั้งตัวจนพี่เก๋ตัวเกร็งตัวด้วยความ เสียวสุดๆ เมื่อผมเห็นว่าพี่เก๋พร้อมเต็มที่แล้ว ผมจึงจับพี่เก๋แยกขาออกแล้วจับท่อนเอ็นไปจ่อที่ปากถ้ำ ผมใช้ท่อนเอ็นเขี่ยไปตามร่องเสียวเบาๆ พี่เก๋เสียวจนต้องแอ่นโคกตาม ผมใช้มือป้ายน้ำจากร่องเสียวพี่เก๋มาทาที่จรวดของผม จากนั้นผมก็ค่อยๆ กดเข้าไปที่รอยแยก พี่เก๋ส่งเสียงร้องบอกว่าเจ็บแล้วขยับก้นจะถอยหนี ผมดึงเอวพี่เก๋ไว้แล้วฝืนดันเข้าไปจนถึงเงี่ยง พี่เก๋ร้องบอกว่าให้เอาออกไปก่อนเจ็บ ผมจึงทิ้งตัวลงทับพี่เก๋ไว้ปล่อยจรวดคาอยู่ในถ้ำ จากนั้นผมก็เริ่มซุกไซ้ที่หน้าอกพี่เก๋อีกครั้ง ผมเล็มเลียที่ปลายยอดปทุมถันทั้งสอง บางจังหวะก็ขบเม้ม สลับกับการจูบปากแลกลิ้นและไซ้ซอกคอ พี่เก๋เริ่มส่งเสียงครางเบา ผมจึงค่อยๆ ดันจรวดให้คืบคลานเข้าไปในระหว่างที่ยังแลกลิ้นกับพี่เก๋อยู่ ในที่สุดมันก็มุดเข้าไปจนมิดด้าม ผมรู้สึกแสบที่หัวจรวดขณะที่แทงเข้าไปเพราะถ้ำพี่เก๋รัดแน่นมาก ผมถามพี่เก๋ว่ายังเจ็บอยู่หรือเปล่า พี่เก๋ส่ายหน้าบอกว่าไม่เป็นไร ผมจึงค่อยๆ ถอนจรวดออกมาจนเกือบสุด แล้วก็ค่อยๆ ดันเข้าไปอีกครั้ง คราวนี้พี่เก๋ส่งเสียงครางฮือออกมา ผมจึงเริ่มซอยเข้าออกช้าๆ พี่เก๋ส่งเสียงครางด้วยความเสียวมากขึ้นผมสอดแขนแล้วดันให้ขาพี่เก๋ลอยขึ้น ทำให้เนินเนื้อพี่เก๋ลอยเด่นขึ้นมารับการกระเด้าจากผม ผมเร่งความเร็วและกระแทกแรงขึ้นไปอีก พี่เก๋ร้องครวญครางเสียงดังส่วนเอวก็กระเด้งรับการกระแทกของผม ผมกระแทกพี่เก๋อย่างรุนแรงจนกระทั่งพี่เก๋กระตุกเกร็ง แล้วผวากอดผมไว้แน่น ผมกดจรวดไว้ในถ้ำพี่เก๋ รู้สึกว่าร่องเสียวบีบรัดท่อนเนื้อของผมอย่างรุนแรง พี่เก๋เสร็จไปอีกรอบนึงแล้ว เมื่อพี่เก๋ผ่อนคลายลงผมก็เริ่มจูบปากกับพี่เก๋อีกครั้ง ส่วนล่างของผมก็ยังทำงานไปเรื่อยๆ เมื่อพี่เก๋เริ่มส่งเสียงหายใจหนักหน่วง ผมจึงพลิกตัวลงให้พี่เก๋อยู่ด้านบนบ้าง ท่านี้จรวดของผมแทงเข้าไปลึกสุดๆ พี่เก๋หอบหายใจอกกระเพื่อมด้วยความอึดอัดที่จรวดของผมค้ำอยู่ในตัว ผมพยักหน้าบอกพี่เก๋ให้เริ่มเคลื่อนไหวโดยผมช่วยพยุงที่ก้นพี่เก๋ให้ขยับ ขึ้นลง พี่เก๋เริ่มขยับตัวขึ้นลงช้าๆ ปากก็ส่งเสียงร้องครางเมื่อท่อนเนื้อของผมอัดเข้าไปเต็มรูสวาท พอพี่เก๋ควบได้สักพักก็เริ่มเร่งความเร็วขย่มจรวดผมตามความมันที่บังเกิด ขึ้น ผมเห็นพี่เก๋แหงนหน้าด้วยความมันในอารมณ์ที่ได้ควบขี่ผม หน้าอกพี่เก๋กระดอนขึ้นลงตามจังหวะกระแทกที่รุนแรง ผมจึงเอื้อมมือไปบีบเคล้นหน้าอกทั้งสอง จากนั้นผมชันตัวลุกขึ้นมาใช้ปากไล่งับหน้าอกพี่เก๋ โดยขณะที่พี่เก๋ขย่มผมอยู่ผมก็อ้าปากไล่งับหัวนมบางจังหวะ ผมก็เลยขึ้นไปแลกลิ้นกับพี่เก๋ พี่เก๋ขย่มผมจนกระทั่งพี่เก๋เสร็จอีกรอบพร้อมกับส่งเสียงครางดังลั่นกอดรัด ผมไว้แน่นตัวสันกระตุกด้วยความเสียว ในที่สุดพี่เก๋ก็อ่อนแรงลง ผมจึงให้พี่เก๋เอนตัวไปข้างหลังใช้มือยันที่นอนไว้ ท่อนเนื้อของผมยังคงแช่อยู่ในถ้ำสวาท ผมให้พี่เก๋ถ่างขาออกอีกหน่อยแล้วผมก็เริ่มกระเด้าจรวดเองอีกครั้ง ผมกระแทกเข้าไปในถ้ำอย่างรุนแรงจนพี่เก๋เริ่มมีอารมณ์อีกครั้ง พี่เก๋เริ่มจับจังหวะกระแทกของผมได้ก็ส่ายสะโพกเด้งรับท่อนเนื้อของผม ท่านี้ทำให้เราทั้งสองมองเห็นจรวดของผมวิ่งเข้าออกรูสวาทพี่เก๋ ผมบอกพี่เก๋ให้มองที่จรวดของผมวิ่งเข้าออกอยู่ในถ้ำพี่เก๋ เห็นแคมทั้งสองข้างของพี่เก๋ลู่เข้าออกเมื่อผมขยับจรวดไปมา พี่เก๋ก้มลงมองแล้วเชิดหน้าส่งเสียงครางดังลั่น แล้วเร่งเร้าผมให้ทำแรงๆขึ้นไปอีก ผมดึงตัวให้พี่เก๋กลับมาเป็นคนขย่มผมอีกครั้งนึง พี่เก๋จีงรีบขย่มผมอย่างรุนแรงส่วนผมก็แทงสวนทุกครั้งที่พี่เก๋ทิ้งตัวลงมา พี่เก๋ส่งเสียงระล่ำระลักบอกว่าจะเสร็จแล้ว ส่วนผมก็เสียวที่หัวจรวดอย่างมาก ผมรีบถามพี่เก๋ว่าประจำเดือนมาแล้วหรือยัง พี่เก๋ตอบเสียงสั่นมาว่ากำลังจะมา ผมจึงบอกพี่เก๋ว่าจะปล่อยออกในตัวพี่เก๋ พี่เก๋พยักหน้าพร้อมกับเร่งความเร็วขึ้นไปอีก ผมกระเด้งท่อนเนื้อสวนเข้าไปในร่องเสียวอย่างรุนแรงจนกระทั่งพี่เก๋หวีดร้อง ออกมาไม่เป็นภาษา กอดรัดผมไว้แน่น ตอนนี้หน้าผมซุกอยู่กับอกพี่เก๋ รู้สึกถึงเนินเนื้อที่บดลงมากับท่อนเนื้อและภายในถ้ำที่ดูดตอดหัวจรวด ผมเสียวที่หัวจรวดจนทนไม่ไหวต้องปล่อยน้ำแตกเข้าไปในถ้ำพี่เก๋อย่างมากมาย เรากอดกันตัวกลมพี่เก๋กระซิบบอกว่ามีความสุขมาก แล้วยังบอกผมว่ายังไม่เคยโดนอย่างนี้มาก่อน เคยแต่ช่วยตัวเองเวลามีอารมณ์ เรากอดคลอเคลียอยู่แป็บนึงจรวดผมก็คอพับคออ่อนหลุดออกมาจากรูสวาทพี่เก๋ แล้วเราก็ช่วยกันเช็ดทำความสะอาด แล้วแต่งตัวออกมา เราใช้เวลาอยู่ในบ้านตัวอย่างเป็นชั่วโมง แต่ก็ไม่มีพนักงานขายหรือลูกค้าคนอื่นเข้ามา ขากลับผมต้องขับรถให้พี่เก๋เพราะพี่เก๋ขับไม่ไหว แล้วก็รู้สึกแสบที่เนินเนื้อด้วย ตั้งแต่นั้นมาเราก็เล่นเสียวด้วยกันตลอด โดยเวลาทำงานเราก็จะแกล้งทำเป็นไม่สนใจกันเหมือนหัวหน้ากับลูกน้องธรรมดา แต่เวลากลับบ้านด้วยกันตอนพี่เก๋ขับรถผมก็จะใช้นิ้วทำให้พีเก๋ บางครั้งผมขับรถพี่เก๋ก็จะดูดท่อนเนื้อให้ ต่อมาไม่นานเศรษฐกิจบ้านเราอยู่ในภาวะวิกฤติ บริษัทเราต้องปิดตัวลงทำให้เราตกงานด้วยกันทั้งคู่ พี่เก๋จึงกลับไปทำงานที่บริษัทเดิมส่วนผมก็ได้ที่ทำงานใหม่อยู่ไกลกัน ทำให้เราทั้งสองค่อยๆ ห่างหายกันไป