close buttonclose buttonclose button
เมียโดนเพื่อนเย็ด

เมียโดนเพื่อนเย็ด

เรื่องเสียว · 46287

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 17, 2018, 08:32:24 am

ผมกับแฟนตอนนั้น 35/31 ได้ไปเที่ยวบ้านเพื่อน ตจว ช่วงสงการ พอถึงบ้านเพื่อนประมาณช่วงเย็น6โมงก็เริ่มตั้งวงดื่มเหล้ากัน คุยกันตามภาษาเพื่อนที่ไม่ได้เจอกกันนาน เพื่อนผมคนนี้หน้าตาดีใช้ได้เลย พอดื่มกันต่อกลมที่2 ต่างคนก็ต่างเมา รวมทั้งแฟนผมด้วย ก็คุยกับเพื่อนว่า มึงจะให้กูนอนห้องไหนว่ะ เพื่อนบอกแล้วแต่มึงเลย จะนอนห้องกูก็ได้ กูจะได้นอนข้างล่างเตียง ส่วนมึงกับแฟนนอนบนเตียงเลย ซักพักหมดกลมที่2 เมากันทั้งสามคน ผมกับแฟนก็เข้าไปนอนในห้องเพื่อน ส่วนเพื่อนก็ตามมาที่หลัง ในใจผมก็คิดว่าผมชอบสวิงอยู่แล้ว แต่จะทำยังไงให้เพื่อนมาร่วมกับเราได้โดยที่ ผมไม่มีปัญหากับแฟน พอปิดไฟมืดสนิท ผมก็จัดแฟนโชว์เพื่อนในห้องเลย แต่เพื่อนมันนอนข้างล่างเตียง มันก็คงจะอยากเหมือนกันแต่ไม่กล้าทำอะไร ระหว่างที่ผมซอยๆแฟนอยู่ ก็มันนั่งมองเราซอยอยู่ ซักพักเราก็แกล้งเมาหลับ แต่ยังไม่เสร็จ แฟนก็คงจะอารมย์ค้างอยู่นะ เพื่อนมันเสือกเอามือมาจับหีแฟนผม (แต่ผมรู้นะแกล้งเมาหลับ) มันก็จับอยู่นานพอควร จนแฟนผมร้องแบบเสียวหีมากๆ ซักพักเพื่อนผมดึงตัวแฟนผมลงจากเตียง ผมได้ยินเสียงแฟนอย่าๆไม่ๆ เพื่อนผมบอกแฟน มันหลับแล้ว ซักพักเพื่อนขึ้นค่อมแฟนผมแล้วก็ซอยๆ จนไม่รู้มันเสร็จป่าว เเล้วทุกอย่างก็เงียบไปผมรู้ว่าแฟนโดนเพื่อนเย็ดแล้วเมื่อคืน พอตื่นเช้ามาผมแกล้งบอกแฟนและเพื่อนว่า เดี๋ยวกูออกไปหาซื้อโจ๊กก่อนนะเดี๋ยวมา แต่ในใจคือจะแอบดูแฟนกับเพื่อน ว่าสร่างเมาแล้วจะทำไง ผมไม่ได้ออกไปไหนแต่แอบอยู่ในบ้าน คอยแอบดูว่าจะทำไรกันมั้ย ภาพที่เห็นคือเราออกไปเสร็จ ผมเห็นแฟนกำลังอมให้เพื่อนอยู่ ซักพักเพื่อนจับเย็ดท่าหมาแฟนร้องลั้นห้องเลย แต่สิ่งที่แปลกใจคือทำไมแฟนดูมีอารมย์มากกว่าตอนเอากับเรา เป็นเพราะของใหม่หรือเปล่าไม่ทราบ นี่แหละครั้งแรกของผมและแฟน