close buttonclose buttonclose button
โดนปิดปาก

โดนปิดปาก

เรื่องเสียว · 26630

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: August 21, 2018, 01:05:34 am

สวัสดีครับ เหมือนเช่นเคย หายไปนานตามฟอร์ม ธรรมดาครับ ผมไม่ได้ว่างงานนี่ 5555 แต่ก็ทุกครั้งครับ เวลาไม่เกิดเรื่องอะไร ผมก็ไม่มีอะไรจะเล่า ต้องรอให้เกิดก่อนค่อยเล่าเพราะมันเป็นเรื่องจริง

ตอนที่แล้วหลังจากที่ผมได้น้องเหมียว แล้วก็ยังไม่ช่วยคลายเสียวอยู่บ่อยๆ แต่ทว่า เหมียวและใครหลายๆคนในช่วงนี้ดูไม่ค่อยแฮปปี้เท่าไหร่ เพราะที่บริษัทมีการตั้งฝ่ายใหม่ขึ้นมาใหญ่กว่าแผนกเดิมตามขนาดของบริษัทที่ใหญ่ขึ้น และมีการรับพนักงานเข้ามาใหม่ในฝ่ายนี้ด้วย ที่ว่าทุกคนไม่ค่อยแฮปปี้ก็คือ ฝ่ายที่ว่าเนี่ย เป็นฝ่ายกฎหมายครับ คนที่เข้ามาใหม่ชื่อน้องพลอย ประมาณว่าหล่อนมีแฟนเป็นระดับบริหารในนี้แต่ยังแค่คบกันเฉยๆ เลยเข้ามาแบบไม่ค่อยเห็นหัวใครเท่าไหร่ แต่ผมก็ชอบแอบมองอยู่บ่อยๆเวลาช่วงเช้าก่อนเริ่มงานที่หล่อนมักจะเดินผ่านมุมที่ผมชอบไปนั่งส่องสาวๆเพื่อเข้าไปทานข้าวตอนเช้า ไม่ให้แอบมองได้ไง หน้าเรียวยาว ผิวสีชมพูใสสมชื่อพลอย แถมชอบใส่กางเกงรัดรูปเอวสูงแบบยืดๆมา ทำให้เห็นรูปโค้งโหนกนูนแบบชัดๆ ผมนี่มองทะลุไปถึงไหนๆเลยทีเดียว บางทีก็ใส่กระโปรงสั้นเหนือเข่ามา เวลานั่งงี้ ผมแอบกวาดตามองทุกครั้งไป

หน้ที่ของพลอยคือจัดการด้านกฎหมายกับพนักงานที่ชอบฝ่าฝืน มาสาย ประมาณว่ามาจับผิดพนักงานกับแบบนี้ ทำให้พนักงานบางคนก็ไม่ค่อยพอใจ โดยเฉพาะกับเหมียว ที่มาสายๆหลายครั้งก็จะถูกพลอยรายงาน แม้แต่ผมเองเวลาสั่งงานลูกน้องให้ทำการสั่งซื้อของบางอย่างก็โดนเพ่งเล็งเช่นกันจนอึดอัด

เหตุการณ์ผ่านไปหลายเดือนครับ จนกระทั่งวันนั้นเป็นวันทำงานก่อนจะถึงวันหยุด ปกติผมจะต้องเข้าไปเช็คในห้องคอนโทรลที่มีจอภาพจากกล้องวงจรปิดเพื่อตรวจสอบความเรียบร้อยก่อนวันหยุด ซึ่งปกติในตัวอาคารจะมีทุกจุด แต่ช่วงก่อนหน้านั้นผมแอบเอาไปติดที่ห้องเก็บของเล็กๆใต้บันไดของออฟฟิศไว้ด้วย เพราะอยากจะจับผิด รปภ.ที่เข้าไปแอบหลับ ซึ่งกล้องนี้ ไม่มีใครรู้มาก่อนว่าผมแอบเอาไปติดไว้ วันนั้นได้รับรายงานจาก รปภ.ว่ากะกลางวันจะกลับเย็นและกว่ากะกลางคืนจะมาก็สี่ทุ่ม เนื่องจากทางบริษัท รปภ.มีการเปลี่ยน รปภ.ใหม่ ผมก็เลยบอกว่าไม่เป็นไร เดี๋ยวผมอยู่แทนให้ เพราะพรุ่งนี้ก็เป็นวันหยุดแล้ว

พอห้าโมงเย็น พนักงานก็เริ่มทยอยกลับไปจนน่าจะเหลือแต่ผม ผมก็เลยกลับเข้าไปนั่งในห้องคอนโทรลอีกครั้ง ตาก็มองภาพจากกล้องวงจรปิดไปเรื่อยๆ จนเห็นคุณใหญ่ ผู้จัดการฝ่ายกฎหมาย เดินอยู่หน้าลิฟท์ชั้นแปดกับน้องพลอย ผมได้แต่อิจฉาคุณใหญ่ ที่ได้น้องพลอยเป็นแฟน น่าเย็ดซะขนาดนั้น ถ้าผมมีโอกาสนะ จะเลียให้ร่วงเลยคอยดู

แต่เหตุการณ์มันก็ดันเป็นใจให้ผมเป็นผู้โชคดีอีกแล้วครับ สองคนนั้นแทนที่จะเดินเข้าลิฟท์ กลับพากันเดินออกไปด้านข้างลิฟท์ “เฮ้ย นั่นมันห้องเก็บของนี่หว่า” ผมอุทานในใจ สังหรณ์ใจว่าจะได้ดูอะไรดีๆแน่ แล้วก็เป็นจริงครับ ในจอภาพที่ผมดูอยู่กำลังกลายเป็นหนังสดทันที คุณใหญ่ดูกระหายมาก เข้าไปนัวเนียหอมน้องพลอย มือก็ปลดกระดุม ปลดเสื้อใน ปลดตะขอกางเกงเอวสูง น้องพลอยก็หน้าแดงเป็นลูกตำลึงสุกยืนนิ่งตัวสั่นอย่างเดียว ผมเห็นนมน้องพลอยสวยมากครับ เต้าเต่งตึงแบบนมสาวอายุยี่สิบต้นๆ ก่อนจะเห็นคุณใหญ่ก้มลงรูดซิปกางเกงน้องพลอย แล้วรูดกางเกงพร้อมกางเกงในลงมาถึงข้อเท้าน้องพลอยท่าทางตกใจรีบเอามือปิดหีโหนกนูน คุณใหญ่ก็ไม่รอช้า รีบจับมือคุณพลอยสองข้างออก ทำให้ผมเห็นหีน้องพลอยแบบเต็มๆตา หมอยดกดำปกคลุมหีโหนกนูนตามธรรมชาติ ขาซ้ายขาวเรียวกำลังโดนคุณใหญ่ยกขึ้นพาดบ่า คุณใหญ่ย่อตัวเล็กน้อยก่อนมุดหน้าเข้าไปเลียหีน้องพลอย ผมเห็นสีหน้าน้องพลอยตอนนี้ นี่มันสาวเก็บกดชัดๆเลย คนละคนกับพลอยฝ่ายกฎหมายที่หน้าเชิดอยู่ตลอดเวลา ตอนนี้กลับทำหน้าเคลิ้มไปตามลิ้นของคุณใหญ่ที่บรรจงเลียแบบไม่ปราณี สักพักนึงผมเห็นคุณใหญ่เปลี่ยนท่ามาถอดกางเกงบ้าง แกก็ไม่ด้อยกว่าผมเท่าไหร่ แต่ขาวกว่าผมเท่านั้นเอง แกเอาดุ้นควยยื่นให้น้องพลอย โอ้โห ดูดควยไปตาเยิ้มไป นี่มันร่านชัดๆเลย จนกระทั่งคุณใหญ่สั่งให้น้องพลอยคลานลงกับพื้นทำท่าหมาโก่งตูด ตูดกลมขาวเนียนน่าเย็ดจริงๆ ก็ได้เห็นคุณใหญ่เอาดุ้นควยเสียบเข้าทันที เหมือนฟ้าเป็นใจให้ผมอีกแล้ว ตอนที่คุณใหญ่กำลังซอยเข้าๆออกๆนั่นเอง มือแกก็จับแหกขาซ้ายน้องพลอยขึ้น ทำให้ผมได้เห็นดุ้นควยกำลังเสียบเข้า เสียบออกรูหีน้องพลอยแบบเต็มตา แกซอยสักพักนึงแกก็เสร็จ น้องพลอยก็เอาทิชชูจากกระเป๋าถือออกมาเช็ดทำความสะอาด จากนั้นทั้งสองคนก็แต่งตัวเดินออกมาจากห้องเก็บของ คุณใหญ่เข้าไปลิฟท์แล้วกดลงเลย ส่วนน้องพลอยเห็นเดินเข้าห้องน้ำที่อยู่ด้านซ้ายของลิฟท์ ซึ่งผมเดาว่าน่าจะเข้าไปล้างหีชัวร์ๆ จนกระทั่งคุณใหญ่ขับรถออกไปนอกบริษัท

ผมก็ดันคิดแผนชั่วในหัวทันที ผมดูจนแน่ใจว่าทั้งบริษัทมีแต่ผมกับน้องพลอย ผมเดินออกมาจากห้องคอนโทรลแล้วมายืนแถวๆประตูทางออกที่จะไปลานจอดรถ แล้วน้องพลอยก็ลงลิฟท์มาชั้นล่างพอดี ผมก็แกล้งทัก “เพิ่งกลับเหรอครับ” น้องพลอยมองผมแบบเชิดๆ “ค่ะ” เธอตอบ “งานเยอะเหรอครับถึงเพิ่งกลับ” “ค่ะ งานที่ต้องรายงานมีเยอะ โดยเฉพาะรายงานเกี่ยวกับพวกที่ชอบแซวคนนั้นทีคนนู้นทีด้วยน่ะค่ะ” เธอพาดพิงถึงผม เอาสิ เป็นเป็นกัน ผมคิดในใจ “เอ่อ งั้นผมก็มีอะไรจะให้คุณพลอยรายงานเพิ่มนะครับ” “อะไรคะ” เธอถามอย่างรำคาญ “งั้นตามมาห้องนี้เลยครับ ผมจะให้ดู” เธอเดินตามอย่างเสียไม่ได้ พอถึงห้องคอนโทรล ผมรีบเดินไปล็อกประตูทันที “นี่ พี่เอ ทำอะไรน่ะ หนูสามารถเอาพี่ออกได้นะคะ” เธอพูดพร้อมมองหน้าอย่างไม่พอใจ “คืออันนี้มันเป็นความลับอ่ะครับ พี่เลยต้องปิดห้อง” พูดเสร็จผมก็เดินไปเปิดจอภาพที่บันทึกไว้ทันที พอเธอเห็นจอภาพถึงกับยืนนิ่งเหมือนต้องมนต์ “นี่แหล่ะครับที่ผมอยากให้น้องพลอยดู คือจะว่าไปที่นี่ก็บริษัทนะครับ ไม่ควรทำอะไรแบบนี้นะครับ” “พี่ หนู..หนูขอร้อง อย่าเอาเรื่องนี้ไปบอกใคร พี่ลบออกเถอะ หนูไหว้ล่ะพี่” น้องพลอยเริ่มเสียงอ่อนลง ผมเริ่มได้ใจ “ขอพี่ทีสิ นะ เดี๋ยวลบออกเลย” “นี่พี่คิดลามกกับหนูเหรอ” “ตอนแรกก็ไม่ได้ลามก แต่เห็นจากกล้องก็รู้ว่าน้องพลอยชอบ ดูหน้าน้องในนี้สิ” ผมชี้ให้ดูภาพที่บันทึกไว้ “ถ้าหนูยอมให้พี่ พี่จะเก็บเรื่องนี้ใช่มั้ย” ผมพยักหน้า “ก็ได้ ครั้งเดียวนะ”  ผมนี่ยิ้มเลย พอน้องพลอยพูดแบบนั้น “ไหน แก้ผ้าให้หมดสิ” ผมพูดแบบคนมีชัย น้องพลอยก้มหน้าแบบหมดอาลัยตายอยาก พร้อมๆกับค่อยๆถอดเสื้อ เสื้อใน แล้วตามด้วยกางเกงเอวสูง ผมไม่รอช้าถอดไปด้วย

ตอนนี้ร่างเราทั้งสองเปลือยทั้งคู่ ผมเอามือลูบไล้หีน้องพลอย มีหมอยดกดำสากๆปกคลุม ก่อนจะก้มลงดูนนมซ้ายแล้วเอามือขวาคลำนมขวา น้องพลอยได้แต่ยืนทำหน้านิ่งๆ ผมรู้สึกหมั่นใส้ เลยก้มลงไปแยกในร่องหี เท่านั้นแหล่ะ น้องพลอยเริ่มร้อง “อ่าส์...โอว” หน้าตาเริ่มบิดเบี้ยวเหยเก ลำตัวบิดไปบิดมา ช่วงที่เลียมือสองข้างก็จับคลึงก้นขาวๆงามงอน มันน่าฟัดซะจริงๆ “โอย พี่เอ..ทำไรก็ทำเถอะ หนูจะรีบกลับบ้าน” “ได้จ้า งั้นอมให้พี่หน่อยสิ” ผมจับน้องพลอยนั่งคุกเข่าลงพร้อมยื่นดุ้นควยดำหกนิ้วครึ่งให้ “ของพี่มันน่ากลัวจัง” “น่า ลองเถอะ แล้วจะติดใจ” น้องพลอยยอมอมแต่โดยดี ผมจับหัวน้องพลอยให้อมรูดเข้าออก  สักพักนึง จับน้องพลอยนอนหงาย เอาดุ้นควยเสียบมิดทันที “โอวววว เบาๆสิพี่” ผมเลยเอาควยคารูหีน้องพลอยไว้สักครู่ แล้วเริ่มซอยเข้าออกแบบช้าๆ จนน้ำเมือกน้องพลอยเริ่มออกมา ทำให้เริ่มซอยได้ง่ายขึ้น ผมซอยถี่ขึ้นเรื่อยๆ นมคู่สวยกระเพื่อมตามจังหวะ ผมจับน้องพลอยหันหลังทำท่าหมาบ้าง แล้วความนี้ซอยแบบไม่ยั้ง ดัง ปับๆๆๆ “โอ้วๆๆๆๆๆ” น้องพลอยร้องลั่นห้องคอนโทรล จนผมใกล้เสร็จ ผมไม่รอช้า จับน้องพลอยพลิกมานอนหงายแล้วซอยรูหีถี่ๆอีกครั้งจนเสร็จคารูหี แถมผมยังจับดุ้นควยไปพ่นใส่นมกับหน้าน้องพลอยได้อีกหน่อยนึง พอเสร็จผมก็ปลอบน้องพลอยที่นอนร้องไห้กับพื้น “ถือว่าให้พี่เป็นค่าปิดปากละกันนะ” “พี่ลบคลิปออกรึยัง” เธอทวงสัญญา “พี่ลบจากระบบบริษัทแล้ว แต่ในมือถือพี่ยังมีอยู่นะ” ผมตอบยิ้มๆ “ทำไมพี่เหี้ยแบบนี้” เธอมองผมตาแดง “น้องพลอยมาหาพี่ที่คอนโดอีกครั้งสิ แล้วพี่จะลบทุกอย่างเลย พี่สัญญา” เธอไม่ตอบครับ แต่งตัวเสร็จก็เดินไปที่รถ แล้วขับรถออกไปทันที

พอถึงวันหยุด เธอโทรมาแต่เช้าครับ ผมดีใจมาก รีบแชร์พิกัดไปให้ทันที พอเธอมาถึง ผมก็ไม่พูดพล่ามทำเพลงครับ จำได้ว่าห้ารอบเลยวันนั้น ทั้งห้องรับแขก มุมห้องครัว ห้องนอน ผมกับน้องพลอยเล่นกันทุกท่วงท่า จนถึงเย็น เธอบอกว่ามีนัดไปเที่ยวห้างกับคุณใหญ่ไว้พรุ่งนี้ เลยขอตัวกลับก่อน ผมก็ลบคลิปทั้งหมดออกตามสัญญา เธอดีใจมาก ก่อนกลับเธอบอกว่า “พี่เอนี่เห็นโสดๆนี่ เอาเก่งนะ” ผมยิ้ม “แล้วชอบมั้ยล่ะ” เธอยิ้มแบบอายๆครับ

ผมรู้มาว่าคุณใหญ่กับน้องพลอยได้กันมาพักนึงแล้ว ผมเลยบอกน้องพลอยว่า ไม่ต้องกลัว นี่เป็นความลับระหว่างเรา คุณใหญ่จะไม่มีทางรู้เรื่องนี้เด็ดขาด หลังจากนั้น ทุกๆสิ้นเดือนน้องพลอยก็จะมาหาผมครั้งนึงพอให้แก้เงี่ยนครับ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
    • View Profile
Reply #1 on: August 28, 2018, 07:44:47 am
ขอบคุณครับผม