close buttonclose buttonclose button
เย็ดสาวออฟฟิตน่ารักเรียบร้อย

เย็ดสาวออฟฟิตน่ารักเรียบร้อย

เรื่องเสียว · 25278

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เริ่มจากที่ผมต้องติดต่อออฟฟิตหลายที่ก็เจอทั้งสาวทั้งไม่สาว เจอสาวออฟฟิตวัย29คนนึงสวยน่ารัก ดูเป็นคนเรียบร้อยมาก มีแอดไลน์ไว้ติดต่องาน แต่ไม่กล้าจีบหรอกครับแค่มองก็พอใจแล้ว เค้าคงมีแฟนหรือไม่ก็หลายคนตามจีบอยู่ ผมคุยแต่เรื่องงานอย่างเดียว มีวันนึงเจอน้องใส่เสื้อเปิดไหล่ ผมนี่แอบมองต้นแขนเข้าไปผิวเนียนมาก "ถ้าได้สักครั้งจะเลียยันรังไข่เลย555"

วันที่ไม่คิดว่านางฟ้าจะมาโปรด555 ผมไปติดต่องานก็เจอน้องคนนี้แหละ งานเสร็จเรียบร้อยก็กลับห้อง

ประมาณ1ทุ่มมีไลน์เด้งขึ้นถามว่า "กลับยังพี่"

นั่งคิดว่าลืมอะไรไว้ที่นั่นหรือเปล่าวะ "กลับแล้วครับ"

น้องตอบมา "กินข้าวยัง" หืมมม ไม่ใช่เรื่องงานล่ะเข้าทางเลย

ชวนคุยเล่นๆไป ชวนออกมากินข้าวผมก็ขับรถไปรับ นั่งร้านเหล้าฟังเพลงเบาๆสั่งกับข้าวสั่งเบียร์กินหมด3ขวดกำลังตึงๆน้องบอกอยากกลับแล้ว เรียกเช็คบิลกลับขึ้นรถ

พอขึ้นรถปิดประตู กำลังคิดหาวิธีชวนเข้าห้องแบบเนียนๆ น้องบอกว่า"กลับห้องพี่นะ" ผมนี่ตั้งควยตั้งเลย เยดดดแน่นอนคืนนี้

แวะซื้อถุงยาง 1กล่องก่อนเข้าห้อง ถึงโรงแรมขึ้นลิฟผมหันไปเจอสายตาน้องแบบว่าคืนนี้พี่เสร็จหนูแน่ๆ มีกัดปากเบาๆด้วย ได้อารมณ์มาก ถึงห้องน้องไปอาบน้ำล้างตัวก่อน โรงแรมที่ผมอยู่จะมีกระจกหน้าต่าง2ด้าน มองจากข้างนอกจะไม่เห็นห้องน้ำ แต่มองจากในห้องแง้มผ้าม่านออกนิดนึง ผ่านระเบียงเห็นกระจกบานนี้ ผมเปิดไว้น้องคงดูแล้วว่าไม่มีใครเห็นเลยไม่ปิดม่าน ได้บรรยากาศOutdoorนิดๆ

เสร็จแล้วผมอาบน้ำต่อ พออกมาจากห้องน้ำ น้องนอนรอนุ่งผ้าขนหนูบนเตียง ให้ปิดไฟให้หมดเลย ผมเข้าไปกอดจูบมือปลดผ้าขนหนูออก

ล้วงเขี่ยหัวนม ไซร้ซอกคอ ได้เปลี่ยนกลิ่นใหม่นี่หอมตื่นเต้นจริงๆ ควยนี่แข็งเต็มที่ มือล้วงลงไปจับหีเยิ้มมากเรียกว่าแฉะไม่ได้ "น้ำท่วมหีชัดๆ" น้องบอกว่าแฉะหมดแล้วพี่ ถูร่องหีลื่นไปหมด ทนไม่ไหวลงไปซุกหว่างขา ลิ้มรสน้ำหีไม่มีกลิ่น เลียตั้งแต่เม็ดถึงรูหีแหย่ลิ้นเข้าร่อง เธอเด้งรับร้องคราง ยิ่งร้องผมก็ยิ่งเลียยิ่งโดนคริสตรอลิสยิ่งร้องดังขึ้น เลียจนตัวกระตุก ครางเบาลงเสร็จลิ้นแน่ๆ น้องจับควยผมลงไปดูดลีลาไม่ธรรมดา ดูดตั้งแต่หัวควยถึงโคนไข่ ทั้งเลียทั้งดูดเบาๆเสียว น้ำเมือกไหลออกเลียควยผมสะอาดเลย สาวสวย อมควยผมนี่ฟินนนสุดๆ

ผมใส่ถุงยางเสร็จ น้องผลักผมนอนหงาย ขึ้นคร่อมควยตั้งจ่อรู ค่อยๆกดลงมาลื่นมาก น้ำเมือกเยอะจริงๆสาวคนนี้ กดมิดควยขย่มอยู่สักพัก "โซฟาไหม" เอาสิ ย้ายไปนั่งโซฟาน้องขึ้นคร่อมโยกได้อารมณ์มากเสียงครางดังดีจริงๆ เปลี่ยนท่าบ้างจับนอนหงายเย็ดบนโซฟาไม่ถนัด จับดอกกี้หันหลังมา เสียดายท่านี้น่าถ่ายรูปแต่ปิดไฟหมดถ่ายไม่ได้ กดควยเข้าร่อง ร้องอ้าา..ออกมา ท่านี้ฟินแน่นอนเย็ดไปมือล้วงเขี่ยคริสตรอลิสไป ยิ่งครางดังจนน้องบอกไม่ไหวหนูเสร็จแล้ว ต่อบนที่นอนท่าเบสิคจนเสร็จหมดแรงตัวเบาหวิว อาบน้ำล้างตัวนอนแก้ผ้ากอดกันทั้งคืน ตอนเช้าไปส่งกลับห้อง

เจอที่ทำงานคุยกันปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น รู้กัน2คน เจอที่ห้องต้องเอาให้หมดแรง