close buttonclose buttonclose button
เพื่อนสาว ไฮโซ มหาลัยใกล้กัน

เพื่อนสาว ไฮโซ มหาลัยใกล้กัน

เรื่องเสียว · 16040

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

หวัดดีครับผม บล็อคนี้เป็นบล็อคแรกของผมเลยครับ อาจเล่าไม่เก่งนะครับ แต่จะพยายามเรียบเรียงและเล่าให้ดีที่สุดครับ
คือเรื่องนี้เกิดขึ้นตอนผมเรียนมหาลัยครับ ผมเรียนอยู่มหาลัยชื่อดังย่านรังสิต วิศวะภาคอินเตอร์ ก็ได้มีโอกาสรู้จักเพื่อนๆ สาวๆมากมาย
พูดกันตรงๆก็ น่ารักๆ คุณหนูค่อนข้างเยอะครับ ช่วงนั้นผมมีแฟนอยู่แล้วด้วย = =
จนวันนึงผมมีโอกาสได้รู้จักเพื่อนของเพื่อนคนนึง เรียนมหาลัยเอกชนที่อยู่ใกล้ๆกับ ม.ผม เธอน่ารักมากกกก ขาว หุ่นดี สวยอย่างกะนางฟ้า คิคิ
สมมุติให้ชื่ออ้อมนะครับ ผมก็มีโอกาสได้รู้จักอ้อมจากการแนะนำของเพื่อน แล้วได้แอ๊ดไลน์กัน ก็คุยกันมาเรื่อยๆครับ
จนวันนึงผมก็ชวนอ้อมมาที่ห้องของผม อิอิ บอกชวนมาดูหนังกันนน (ตอนมหาลัยผมอยู่หอคนเดียวครับ) แล้วอ้อมก็มาครับ
พอมาถึงผมก็เปิดหนังดูกัน และชวนอ้อมมานั่งดูด้วยกันบนเตียง พอดูไปสักพัก ผมก็เขยิบๆๆ มาตัวติดแล้วกอดอ้อม
อ้อมก็ไม่ว่าอะไร ทีนี้ผมก็เลยจูบปากอ้อม มือก็ลงมาล้วงหอยอ้อม หอยอ้อมแฉะมากกครับ
หลังจากนั้นผมก็ถอดกระโปรงอ้อมลง หอยอ้อมสวยยมากกกกๆๆ กลีบปิดสนิท เส้นหมอยเรียงตัวกันปิดกลีบโหนกนูนแบบเป็นระเบียบ
เรียกได้ว่า หอยสวยกว่าของแฟนผมทุกๆคน หรือกิ๊กๆผมที่ผ่านๆมาอีกครับ
หุ้นอ้อมดีมาก เอวคอดทรงนาฬิกาทราย มีก้นแต่ไม่อ้วนนน หลังจากนั้นผมก็เอานิ้ววนบนเม็ดแตดอ้อม และเอานิ้วเข้าไปในรูของอ้อม
เธอเสียวมากกๆๆ รเสียงร้องของอ้อมเพราะมากกครับ ฟังแล้วได้อารมมากๆๆๆ อีกมือนึงผมก็ปลดกระดุมนักศึกษาของอ้อมออก
นมอ้อมใหญ่กว่าที่ผมคิดมากกๆ นมสวย หัวนมชมพู ผมไม่รอช้าครับมือข้างนึงเกี่ยวเบ็ดเธอ ปากก็เลียนมอ้อมไป
หลังจากนั้นเราทั้งคู่ทนไม่ไหวครับ ผมจับน้องชายผมยัดหอยอ้อมมม ด้วยท่าเบสิค เข้าได้ยากมากกครับ (อ้อมเคยมีไรกับแฟนแค่คนเดียวตอนมัธยมแล้วเลิกไปนาน)
หอยอ้อมฟิต อุ่นและตอดมากๆๆ ผมเอาอ้อมท่านี้อยู่สักพักก็เปลี่ยนไปเอาท่าหมา ซึ่งท่านี้อ้อม sexy มากด้วยเอว ด้วยหุ่น สุดยอดมากครับ
วันนั้นผมเอากับอ้อมไปสองยกครับ มันมากก พอค่ำๆอ้อมก็กลับบ้านแล้วเราก็มีโอกาสได้เอากันอีกสองรอบ
เธอก็ไปมีแฟน แต่ผมกับอ้อมก็เป็นเพื่อนที่ดีต่อกัน อ้อมจะแต่งงานเร็วๆนี้แล้วด้วยครับ ใจหายเหมือนกัน 5555