close buttonclose buttonclose button
ลองสาวทอมสุดฟิน

ลองสาวทอมสุดฟิน

เรื่องเสียว · 25356

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 23, 2018, 02:06:59 pm

สวัสดีครับสมาชิกมีวันหนึ่งได้มีทอมเข้ามาทัก..ขอนัด..มีอะไรด้วยน้องทอมพึ่ง19ปีเอง ผมก็สอบถามความสมัครใจตามๆว่าคิดดีแล้วหรอ อยากเปลี่ยนแนวหรือแค่อยากลองครับ น้องเค้าก็บอกว่าเคยทำให้แต่แฟนเสร็จหนูไม่เคยเสร็จเลย เลยอยากลอง...กับผู้ชายดู แล้วก็นัดกันตอนแรกๆก็นัดเจอที่ รร. นัดไปนัดมาบอกผมว่าที่มาหาห้องหนูเลยแฟนไม่อยู่ ผมก็ไปเจอกันที่ห้องน้องเขา น้องทอมน่ารักครับเป็นหญิงนี้สวยเลยก็ว่าได้ครับ พอเข้าห้องผมก็บอกน้องเขาว่าขออาบน้ำก่อนนะอาบน้ำเสร็จ น้องทอมนอนที่ที่นอนผมค่อยเดินไปที่ที่นอนก็เริ่ม จากไซส์คอแล้วค่อยถอดเสื้อน้องออกพอถอดเสื้อผ้าออกหมด นมน้องสวยมากครับ ก็ค่อยๆดูดหัวนมลงไปที่หอยโคกใหญ่สีชมพูที่กลีบปิดสนิทของน้องทอม ลงลิ้นๆน้องทอมครางดังมากๆ เลียหีใหญ่ของน้องจนเสร็จ พร้อมน้ำหีที่เลอะออกมาเต็มหว่างขา แล้วผมก็ค่อยจับควยผมดันเข้าไปค่อยๆดันเหมื่อนไม่สุดผมก็ดันแรงๆน้องทอมร้องกริ๊ด กอดคอผมแน่นสักพักผมก็ค่อยๆโยกๆ เบาๆแล้ว ค่อยๆแรงขึ้นๆ น้องครางร้องได้อารมณ์มาก แล้วผมก็ถามน้องลองขย่มผมดูไหม น้องบอกไม่เคย บอกบอกน้องว่าเอ่าน่ะลองๆครับจะได้ฟินๆนะ สักพักก็เปลี่ยนท่าให้น้องนั่งขย่มๆ สุดๆเลยครับท่านี้ น้องทอมสุดยอดโยกๆขย่มๆครางร้องใหญ่เลย ....สรุปคืนนี้ผมเสร็จสอง น้องทอมเสร็จไปสี่รอบ....ถามน้องทอมว่าโอเครไหมน้องก็พยักหน้า...ว่างมานัดแบบนี้อีกนะน้องเค้าบอกผม