close buttonclose buttonclose button
ประสบการณ์เอาท์ดอร์กับเดี่ยวในคืนวันศุกร์

ประสบการณ์เอาท์ดอร์กับเดี่ยวในคืนวันศุกร์

เรื่องเสียว · 12568

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เรานัดกันที่ห้างนึงแถวบางกะปิ วันศุกร์หลินรีบเคลียร์งานแล้วแอบแว้บออกมาก่อนเวลาเลิกงาน 2 ชั่วโมง
เดี่ยวคนนี้หลินขอย่อชื่อว่า น. เคยคุยกับหลินมาก่อนนี้บ้างแล้วแต่หลินไม่เคยตอบ
น.เป็นแนวชอบแอบดูกางเกงในค่ะ ทั้งตอนใส่อยู่หรืออยู่ในตะกร้าก็ทำให้ น. มีอารมณ์ได้หมด
น. เป็นคนไม่สูงและอ้วน สูง 160 กว่า (เตี้ยกว่าหลินเยอะเลย) หนักเกือบ 100
ตอนเจอกันทักทายกันเสร็จเราก็หาร้านกาแฟนั่งคุยทำความรู้จักกันเบื้องต้น
จากนั้นหัวค่ำมีฝนตกพอดีเลยต้องเปลี่ยนแผนใหม่ น. ชวนหลินไปที่ห้องของเขา
เพราะอยู่ไม่ไกล หลินขับรถไปตามทางที่ น. บอกซึ่งห้องที่ น. อยู่ก็คือตรงแฟลตคลองจั่นค่ะ
ห้องของ น. อยู่ใกล้กับบันได หน้าต่างหน้าห้องมีแค่บานเกล็ดที่เป็นสีฝ้าใสขุ่นๆ
พอเข้าห้อง น. เสร็จ น. ก็ขอให้หลินถอดชุดออกให้เขาดูหน่อย
หลินถอดเดรสออกกองไว้กับพื้นเหลือแต่ชุดชั้นในสีขาวแบบที่ น. ขอให้หลินใส่มาวันนั้น
น. เริ่มถอดชุดตัวเองออกบ้างจนเหลือแต่กางเกงใน ของ น. ตุงกางเกงในจนหัวเลยขอบขึ้นมานิดนึงเลยค่ะ
ยาวมากและใหญ่พอควรด้วย ด้วยความอยากเห็นหลินเลยไปคุกเข่าถอดให้ น.
จนของ น. ออกมาชี้หน้าหลิน มันสีดำคล้ำใหญ่พอประมาณแต่ยาวมากค่ะ
หลินบรรจงเลียวนไปมาที่หัวก่อนจะอมจนถึงคอแต่ก็ยังไม่หมดทั้งอันเพราะความยาวนั่นเองค่ะ
หลินโม๊กให้ น. จน น. ทนไม่ไหวกดหลินลงกับพื้นแหกขาออกเอาของตัวเองมาถูวนไปมาที่นอกกางเกงในหลิน
จนกางเกงในเริ่มเปียก พอเปียกก็ลื่นกว่าเดิม น. ลากขึ้นลงตรงร่องช้าๆ หลินเสียวนิดๆหลับตาเคลิ้มไปกับสิ่งที่ น. ทำ
น. ลากไปมาแล้วค่อยๆแหวกกางเกงในใส่ถุงยางแล้วสอดเข้ามาในร่องอย่างง่ายดายเพราะน้ำของหลินที่เยิ้มเต็มร่อง
น. ดันเข้ามาจนสุดแต่ของ น. ยังเหลืออยู่ข้างนอกอยู่เลยค่ะคิดดู น. ลากเข้าออกแบบยาวๆ
จนหลินเริ่มเสียวครางในลำคอเพราะไม่กล้าครางดังกลัวคนที่เดินผ่านไปมาได้ยิน
จากจังหวะยาวๆ น. ก็เริ่มซอยเข้าออกถี่ขึ้น หลินไม่เคยเจอคนอ้วนขนาดนี้เอามันก็ให้อารมณ์แปลกดีเหมือนกันค่ะ
น.จับหลินเปลี่ยนเป็นท่าด๊อกกี้ต่อ ตอนเปลี่ยนท่านี่ไม่มีหลุดเลยค่ะความยาวมันดีงี้นี่เอง อิอิ
ท่านี้เหมือน น. จะเสียวมากจนเสร็จ น้ำของ น. เต็มถุงยางเลยค่ะ จากนั้นหลินก็เอามือคลึงรอ
ระหว่างที่ให้ น. พักรอรอบต่อไป น. เห็นแบบนั้นเลยมาช่วยหลินเอานิ้วสอดเข้าออก
น. มากระซิบข้างหูหลินว่า พี่รู้มั้ยพี่หุ่นดีแถมสวยด้วย ผมไม่ได้ชักว่าวมาเดือนนึงพอดี
คืนนี้พี่ไม่ต้องห่วงว่าจะไม่สะใจนะ ผมจะเย็ดพี่ยันเช้าเลย พอ น. แข็งอีกรอบก็เอาใส่เข้ามา
ท่าเบสิค ความรู้สึกที่โดนคนตัวอ้วนหน้าตาไม่ดีเอานี่มันให้อารมณ์ที่เหมือนโดนข่มขืนเลยค่ะ
จากนั้นหลินก็เสร็จครั้งแรกไป รอบสองนี่ น. อึดมากค่ะ ระหว่างที่เอาไปคุยไปทำให้รู้ว่า น. เคยกับเพื่อนแค่ครั้งเดียว
เพื่อนเมาแล้ว น. พากลับแต่ น. ทนไม่ไหวเลยพากลับมาเอาที่ห้องตัวเอง แล้วเพื่อนคนนั้นก็เลิกคบ น. ค่ะ
หลินฟังแล้วก็จินตนาการตามว่าตัวเองคือเพื่อนคนนั้นของ น. ที่กำลังเมาแล้วโดน น. เอาอยู่
ก็เสร็จไปอีกรอบ หลินเตรียมถุงยางไป 3 อันแต่ น. เกินค่ะทำได้ตามปากจริงว่าจะเอาหลินทั้งคืน
รอบที่ 4 ขึ้นไปหลินเลยยอมให้เอาสดซึ่งดูเหมือนจะทำให้ น. มีอารมณ์มาก
น. ซอยเข้าออกพูดว่าพี่ดูสิพี่หุ่นดี สวย กางเกงในถูกใจผม ช่วงล่างพี่ก็ยังสวยแถมฟิต กำลังโดนควยดำๆของผม
เสียบเข้าออกจนกางเกงในพี่เปียกน้ำเงี่ยน ร่องก็ลื่นเยิ้มไปหมด ขอแตกในนะครับพี่ผมไม่ไหวแล้ว
รอบที่ 4 น.ฉีดน้ำที่น้อยกว่า 3 รอบแรกใส่เข้ามาในร่องหลิน แล้วดึงออกมาให้หลินอมให้เบาๆ
พอแข็งอีกรอบที่ 5 คราวนี้หลินขอขึ้นโยกให้เอง หลินโยกให้พร้อมก้มตัวลงมาเลียหัวนมให้ น.
ดู น. จะชอบมากและด้วยที่หลินรู้จังหวะตัวเองทำให้เสร็จไปหลายรอบเลยค่ะ
จนหลินเริ่มเบลอๆปล่อยตัวเองโดน น. เอาเรื่อยๆ เอาแล้วเอาอีกจนเกือบตี 3
ก็เผลอหลับไปทั้งคู่ ตื่นมาอีกทีหลินกำลังโดน น. ซอยเข้าออกต้อนรับเช้าวันใหม่อยู่
รอบเช้านี้ น. เอามาฉีดใส่ในปากหลินก่อนจะเหี่ยวไม่ตั้งขึ้นมาอีกเลย (คงจะหมดจริงๆ)
หลินเลยขอตัวกลับแบบเดินขาถ่างนิดๆ จบการออกรอบกับเดี่ยวค่ะ