close buttonclose buttonclose button
เพราะคิดถึง

เพราะคิดถึง

เรื่องเสียว · 22330

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 19, 2018, 11:53:58 am

ผมมีหลานอยู่คนไม่ได้เจอกันนานแล้วผมเลี้ยงแกมาตั้งแต่เด็ก ตอนนี้อยู่ มหาลัยปี 1 พอดีผมต้องไปเซ็นสัญญาไม่ไม่ห่างจากที่ออยอยู่ก็  ออยรู้ก็เลยให้แวะไปหาจนผมต้องไปหา พาไปกินข้าวกัน ออยน่ารักขึ้นมากนั่งกินข้าวคนมองกันเยอะ ผมก็ยังมองเลย แต่ไม่ได้คิดอะไร เพราะเลี้ยงมาตั้งแต่เด็ก พอเสร็จออยบอกวันนี้จะอยู่กะน้าทั้งวันนะ ไม่ไปเรียนละก็คุยกันนานสุดท้ายก็มาอยู่ดี ก็เลยพาไปช็อปแต่ออยก็ไม่ค่อยซื้ออะไร จนตอนเย็นผมก็จะไปหาที่พักแล้วก็จะแยกกับออย แต่ออยก็ไม่ยอมบอกจะไปด้วยพูดจนผมต้องยอม เปิดห้องเสร็จก็ลงมาหาไรกินกัน ก็ขึ้นห้อง เราก็คุยกันใหญ่เพราะไม่ได้เจอกันนานแล้ว จนดึก ผมอาบน้ำแต่ออยไม่อาบ ผมก็นอนดูหนัง ออยก็ขยับมานอนติดกับผม ผมก็บอกมันเบียดออยก็บอกก็คิดถึงนี่นาไม่เจอตั้งนาน  แล้วก็กอดผมก็มองโตแล้วนะ ไม่ใช่ตอนเด็กออยบอกก็ช่าง ก็คิดุถึง คิดถึงจริงๆ นะ  ผมก็มองหน้า สักพักออยก็หอมแก้มผม ผมก็มองหน้า เยอะแล้วนะ ออยบอกก็คิดถึงไม่รู้จะทำไงให้หายก็เลยหอมไง งั้นให้หอมคืน ผมก็หัวเราะ ไม่ๆ ออยก็พยายามให้ผมหอมจนได้ ออยก็ถามหอมไม่ได้เหรอ ผมก็มองหน้า ได้ไม่ได้ว่านิ แล้วออยก็หอมใหญ่เลย แล้วผมก็สะดุ้งเพราะออยมาประจุ๊ปปากแล้วพยายามจูปเอาลิ้นดันเข้ามา ผมเลยพลักออก เพราะอย่างที่บอกผมไม่ได้คิดอะไรจริงๆ ควยผมก็ไม่ได้แข็งด้วย ออยก็ดึงผ้าออกขึ้นมานั่งคล่อมเลย ตอนนี้ควยผมกับหีออยมีแค่กางเกงในออยกางเกงในผมแล้วก็กาเกงขาสั้นบางๆ ของผมกั้นอยู่ ออยก็ค่อยๆ ปลดกระดุมต่อหน้าผมเลย ผมก็พยายามห้ามแต่ควยก็เริ่มแข็ง ผมรีบพลิกออยลง ก่อนที่ออยจะรู้ว่าควยผมเริ่มแข็ง คุกันอีกไม่นานเพราะผมก็ไม่อยากทำขนาดนั้นแต่ผมก็เริ่มมีอารมแล้วหล่ะ ออยก็บอกรักผมมากก็ไม่รู้จะทำยังไงตอนนี้มีโอกาศแล้วไม่รู้จะมีอีกมั้ย พูดไปก็ลูบไปควยผมก็เริ่มแข็งจนเต็มที่ ออยเหมือนจะรู้แล้วเลยบอกเห็นมั้ยชี้แล้วอะ แล้วเราก็คุยกันอีกพักสุดท้าย ไม่ไหวต้องยอมจริงๆ ออยบอกน้าไม่ต้องทำอะไรเดียวออยจัดการเอง แล้วออยก็ให้ผมนอนลง คอยก็ขึ้นคล่อมอีกครั้ง แล้วออยก็ปลดกระดุมจนหมด ผมมองตลอด ในหัวก็ยังลังเลอยู่ แต่ก็มองจนออยถอดจนหมด นมออยไม่ใหญ่นะครับ หัวนมไม่ชมพูด้วย คล้ำๆ ผมก็ถามหัวนมดำขนาดนี้แฟนดูดบ่อยเหรอ ออยบอกไม่แฟนไม่ค่อยดูด ผมก็ถามไปเรื่อยจนออยขี้เกียจตอบแล้วก็ก้มมาจูปเลย ผมก็รู้สึกแปลกๆ แต่ก็ปล่อยอารมไปเรื่อยๆ จนเริ่มได้ที่ออยจูปไม่เท่าไหร่ แต่ก็เลียอมใช้ได้เลย แล้วออยก็ขยับขึ้นมาเอาควยจ่อแล้วค่อยๆ นั่งลงควยผมค่อยๆ มุดเข้าไปอย่างข้าๆ มันแน่น ของน้ามันใหญ่กว่าแฟนออยอะ แน่นมากเข้าไปได้ไม่มากออยเริ่มทำหน้าไม่ดีผมเลยค่อยๆ พลิกออยลง แล้วค่อยๆ ถอดควยออก แล้วผมก็ก้มลงเลียออยครางมือจิกหัวผมแน่น ผมแหย่นิ้วไปด้วย ดีจัง ดีจังเลย พูดตลอดสลับกับครางผมเร่งนิ้วและเลียเร่งจนออยกระตุก กรีดด้วยดังมาก โหไม่เคยทำใครเสร็จแล้วร้องดังแบบนี้มาก่อน ควยผมงี้แข็งกว่าเดิมอีกมันพองโตเลย ผมค่อยๆ กดควยผมเข้าไปสวนกับน้ำไสๆที่ไหลออกมา หีออยตอดควยผมตลอดจนถึงครึ่งทางออยงี้ซ๊ดปากตลอด ผมค่อยๆ กดเข้าไปต่อมันค่อยๆ ไหลเข้าไปช้าๆ พร้อมทั้งการตอดตุ๊บๆ ตลอด จนสุดลำผมกดเข้าไปแช่ไว้ ออยซีดปากเกรงหีตอดตุบๆๆๆ เสร็จเฉยเลย ถอนหายใจเฮือกใหญ่ อะไรออย ยังไม่ได้ทำอะไรเลย ออยบอกก็มันเสียวนี่นา ไม่เคยโดนเลียเลยแถมของน้าแน่นจนจุกเลยอะ แล้วออยก็มีความสุขมากด้วยที่ได้ทำกับน้านิ รักน้าที่สุดเลย แล้วอออยก็ดึงผมไปกอดหอมใหญ่เลย ควยผมก็คาอยู่ แป๊บนึงผมก็เริ่มขยับ มันแน่นมากคนผมปวดควยแค่ก็เสียวมากๆ ผมต้องบี้หัวนมออยพร้อมอีกมือก็บี้โคนหีออยด้วยเพื่อให้น้ำออยออกมา จะได้ไม่แน่นมาก แล้วผมก็ซอยจนเริ่มไม่ไหวก็กระหน่ำเลย ผมกะว่าจะแตกใส่ตัวใส่หน้าแล้วให้อม แต่พอจะแตกจริงๆ ออยบอกแตกเลยนะอย่าถอดนะ หนูอยากให้แตกในนี้นะ แล้วกอดผมไว้ผมก็แรงทั้งบอกว่าไม่ได้ แต่ออยก็อ้อนอยู่นั่น จนสุดท้ายมันไม่ทันแล้วผมอัดเข้าเต็มๆ น้ำผมไหลออกมาข้างนอกเลยเพราะมันแน่นออยนี่กรีดเลยตอนผมแตกเพราะออยก็เสร็จพร้อมผม ผมต้องเอามือปิดปากไว้ด้วย มันดังมากจริงๆ แต่ก็เพราะเสียงนี่แหล่ะทำให้ทำตื่นเต้นสุดๆ พอเสร็จเราก็พักหายใจนอนทับควยก็แช่ไว้ เหงื่อท่วมทั้งคู่ เราคุยกันไปหอมกันไปจูปกัน ส่วนใหญ่ก็มีแต่ออยผมนอนเฉยๆ พอเราหายเหนื่อยก็เลยเข้าไปอาบน้ำ ผมกำลังอาบออยก็มาเคาะบอกเดี่ยวอาบให้ผมก็เลยให้ออยมาอาบให้ผมก็ยืนให้ออยจัดการตั้งแต่หัวยันเท้าเลย ทุกซอกเลยก็ว่าได้ แล้วออยก็นั่งคุกเข้าต่อหน้าผมแล้วก็อมควยผมต่อ จนแตกคาปากออยไม่คายเลยสักนิดกลืนจนหมดแล้วก็ล้างควยให้ผม บอกขอนอนแบบไม่ใส่เสื้อผ้านะ อากนอนกอด ผมก็ตามใจ แต่ก็ได้ไม่นานควยผมก็แข็งอีก ก็เลยจัดอีกรอบแต่รอบนี้แตกใส่ตัวและหน้าแล้วก็ให้ออยอม ออยอมจนควยผมไม่แข็ง คิดดูจะนานแค่ไหน เสร็จแล้วเราก็นอนคุยกัน จนหลับตอนเช้าแต่งตัวแต่ก็ไม่วายจัดโดยผมนั่งที่ขอบเตียงแล้วให้ออยมานั่งโยกจนแตกคาอีกรอบในชุดนักศักษานั่นแหล่ะ กว่าจะออกจากห้องได้ ทั้งกอดทั้งจูป ถ้าไม่ติดว่าผมต้องเซ็นงานมีหวังไม่ต้องไปไหนกัน ช่วงเมษาออยบอกจะไปหา เดี่ยวคงได้มาเล่าอีกครับว่าเป็นไง กลับมาออยโทรมาบอกยังปวดตรงนั้นอยู่เลย ผมก็หัวเราะบอกเดี่ยวถ้ามาจะเป่าให้