close buttonclose buttonclose button
งานเลี้ยงบริษัท

งานเลี้ยงบริษัท

เรื่องเสียว · 36615

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 14, 2018, 11:12:57 pm

สวัสดีค่ะ ห่างหายกันไปนานเลยนะคะสำหรับเวปนี้ จริงๆก็มีเข้ามาวนเวียนเล่นบ้างแต่ก็ไม่ได้มีเรื่องอะไรมาเล่าให้ฟัง พอดีวันศุกร์นี้ที่บริษัทแอนจะมีงานเลี้ยงพนักงานค่ะ ก้เลยมีเรื่องเล่าสนุกๆมาเล่าให้ฟังว่างานเลี้ยงครั้งที่แล้วมีอะไรเกิดขึ้นบ้าง

จริงๆในบริษัทแอนก้เป็นผู้หญิงธรรมดาๆคนนึงนะ เงียบๆแถมแอบดุอีกต่างหาก แต่เวลามีงานสรรสรรค์หรือปาร์ตี้แอนก็จะเต็มที่กับมัน เพราะถือว่าเป็นการผ่อนคลายอย่างนึง จนงานเลี้ยงเมื่อสองปีที่แล้วแอนเองก็เต็มที่อยู่เหมือนกันค่ะ ก็ยอมรับนะว่าเมาแต่ก็ยังมีสติอยู่พอสมควร แต่ที่แน่ๆมีพี่อยู่คนนึงคอยจ้องแอนแบบตามเป็นมัน เค้าชื่อพี่โ้กค่ะ พีโ้กชอบแอนมาตั้งนานแล้ว ชอบมาก่อนที่แอนจะแต่งงานซะอีก ถ้าตอนนั้นพี่โก้ไม่มีแฟนแอนคงเป็นของพี๋โก้ไปตั้งนานแล้ว ในงานเลี้ยงพี่โก้เองก็คงพยายามเข้ามาคุยมาใกล้ชิดแอนอยุ่เหมือนกัน แต่เนื่องจากพี่โก้มีแฟนแล้ว แอนเองก็แต่งงานแล้ว เพื่อนๆแอนเลยไม่ค่อยชอบขี้หน้าพี่โก้ซักเท่าไหร่ ก็เลยพยายามกันๆไว้ แต่อย่างว่านะ คนเราพออยากจะได้เยอะๆก็ต้องมีวิธีที่ทำให้ได้ ในช่วงที่แอนไปเข้าห้องน้ำ พอออกมาก็เห็นพี่โก้ยืนรออยู่ข้างหน้า พี่โก้บอกตั้งใจมารอแอนค่ะ อยากอยู่ใกล้ๆ เห็นแอนเต้นแบบนั้นแล้วมันไม่ไหวจริงๆ นึกถึงเมื่อก่อนที่เคยได้อยู่ใกล้ชิดแอน แอนก็เลยบอกอย่าเลย มันไม่ดี ต่างคนต่างมีครอบครัวแล้ว มะนไม่ดีหรอกค่ะ แต่ยังไม่ทันจะพูดอะไรต่อ พี่โก้ก็เข้ามากอดค่ะ แล้วไซร้ซอกคอแอน แอนก็รีบจะดันออก แต่พี่โก้ก็ไม่ยอม แอนดิ้นยังไงก็ดินไม่หลุด พี่โก็ก็ไซร้ไม่หยุด แล้วสุดท้ายแอนก็แพ้ลมหายใจจากปากของพี่โก้ที่อยู่ทีซอกคอแอนจนได้ จากที่พยายามจะดันออก ตอนนี้มือแอนสัมผัสที่หน้าอกพี่โก้ ไออุ่นของมือแอนพี่โก้ก็คงสัมผัสได้ จากที่รุนแรง พี่โก้เลยค่อยๆไซร้เบาๆนุ่มนวลขึ้น จนแอนค่อยๆครางออกมาเบาๆ พี่โก้ขาาาา พี๋โก้ไม่ดี อย่าเลยค่ะ อืมมม...พี่โก้ พอทุกอย่างเข้าที่ พี่โก้ค่อยๆประคองแอนเข้าไปในห้องน้ำชายค่ะ เราจ้องหน้ากันอยู่ซักพัก พี่โก้ก็ค่อยๆเลือ่นปากมาจูบแอน ลิ้นของพี่โก้ๆค่อยสัมผัสเบาๆที่ริมฝีปากแอน จนเต้าส่งลิ้นเข้ามาในปากแอนได้สำเร็จ แอนจิกแขนพี่โก้อย่างตื่นเต้น ลิ้นเราสัมผัสกันแผ่วเบาแต่เร่าร้อน มือพี่โก้เองก็ค่อยๆสัมผัสหน้าอกแอนอย่างแผ่วเบา จนแอนต้องครางอู้อี้ในลำคอ พี่โก้พยายามจัวมือแอนไปจับของเค้า แต่แอนไม่ยอม แอนแลกลิ้นกับพี่โก้อยู่นานพอสมควร เค้าก็เริ่มไซร้ลงด้านล่าง หน้าอก ค่อยๆลงไปจนถึงเป้าของแอน แอนเกร็งตัวด้วยความเสียว หน้าพี่โก้ซุกไซร้อยู่ที่น้องของแอนจนแอนต้องครางออกมาตลอดเวลา พี่โก้ค่อยๆถอดกางเกงแอนลงค่ะ จนถอดกางเกงในแอนออก แอนมองหน้าพี่โก้แล้วบอกว่าอย่า แต่ก่อนจะพูดอะไรมากกว่านั้น พี่โก้ก็ใช้ลิ้นเลียน้องของแอนไปแล้ว แอนจิกผมพี่โก้ด้วยความเสียว จนบางทีต้องเอามือปิดปากเพราะมันเสียวจนจะทนไมไหว แอนโดนทั้งลิ้นทั้งนิ้วของพี่โก้ที่แหย่เข้ามาในช่องน้องแอน แอนเสียวจนสั่นไปหมด จนสุดท้ายแอนก็แพ้ลิ้นและนิ้วของพี่โก้ พี่โก้คงรู้ว่าแอนเสร็จแล้ว เพราะน้ำของแอนเลอะหน้าพี่โก้เต็มไปหมด พี่โก้ค่อยๆลุกขึ้นมาแล้วเอาเป้าของเค้ามาถูกับน้องแอนอีกที แอนเสียวมาก เสียวจนอยากให้พี่โก้ทำตรงนั้นเลย แต่พี่โก้ก็ค่อยๆดึงกางเกงแอนขึ้นมาค่ะ แล้วให้แอนใส่กางเกงให้เรียบร้อย เค้าบอกอยากเห็นแอนมีความสุขแบบนี้มานานแล้ว เค้าอยากทำให้แอนแบบนี้ ถ้าเค้าจะมีอะไรกับแอนอยากให้แอนเต็มใจและไปกับเค้าในที่ที่ดีกว่านี้ แอนเลยรีบแต่งตัวและค่อยๆออกจากห้องน้ำไปเข้างานเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แต่แอนเต้นไม่ไหวเพราะขามันสั่นไปหมดค่ะ

เป็นไงคะ พอจะเสียวมั้ย สำหรับแอนเสียวมากค่ะ ยิ่งคิดยิ่งเสียวและตื่นเต้นมากๆ เอาไว้แอนจะมาเล่าเรื่องหลังจากนี้ให้ฟังนะคะ