close buttonclose buttonclose button
ครอบครัวของพี่ชิด

ครอบครัวของพี่ชิด

เรื่องเสียว · 33766

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 11, 2017, 12:15:17 pm

ครอบครัวของผมถึงจะยากจน แต่ผมเป็นคนหัวดีเรียนเก่ง ผมจึงได้ทุนเรียนต่ออยู่เสมอ ปัจจุบันผมจบปริญญาโททางด้านการพลังงาน จาก อเมริกา และกำลังทำงานใช้ทุนอยู่เรื่องที่ผมจะเล่าต้องไปนี้ เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นในครอบครัว พูดตรงๆก็คือการมี sex ในครอบครัว ถ้าใครไม่ชอบก็กรุณาปิดเสีย ถ้าใครชอบก็เชิญติดตามต่อไป ผมพยายามเล่าตามธรรมชาติ ท่านอาจจะอ่านเพื่อเป็นข้อสังเกตุเป็นประสบการณ์ หรือจะอ่านเพื่อเพื่อการบันเทิงก็สุดแล้วแต่ท่านจะกำหนด เริ่มกันเลยนะครับ

พื้นเพอาชีพครอบครัวผมนั้นคือเช่านาเขาทำไม่มีที่นาเป็นของตนเอง ครอบครัวเรามีอยู่ 7 คน คือ พ่อแม่ พี่ชาย ผม น้องสาว น้องชาย น้องสาว(คนสุดท้อง) ครอบครัวผมค่อนข้างลำบากมากก็เหมือนกับครอบครัวคนอื่นๆในระแวกเดียวกัน อะไรทำให้มีเงินมีทองขึ้นมาได้เราก็ทำกันไปแต่ไม่ผิดกฎหมายนะครับ ลำพังตัวผมไม่เป็นปัญหาของครอบครัวเพราะได้ทุนเรียนและสามารถส่งเสียตนเองได้ แต่ก็ไม่ได้ช่วยเหลืออะไรทางบ้าน นอกจากแรงที่ช่วยกลับมาทำงานในช่วงปิดเทอม (ผมเรียนอยู่กรุงเทพ)

ตอนหลังผมได้ข่าวว่าน้องสาวคนรองเดินทางมากับสาวๆในหมู่บ้านเพื่อมาเป็นหมอนวดในกรุงเทพแต่ไม่รู้ที่ไหน ปกติจะมีคนติดต่อเสร็จ เรื่องนี้แถวบ้านผมถือเป็นเรื่องธรรมดา ใครๆก็มาหาเงินแบบนี้ทั้งนั้นมีเงินมีทองก็กลับบ้านสร้างหลักสร้างฐาน ไม่นานแม่ผมก็เดินทางไปไตหวันเพื่อเป็นแม่บ้าน โดยหวังว่าสักวันเราจะมีรถมีบ้านมีที่นาแบบคนที่เขากลับมาแล้วบ้าง เพียง 3 ปี ครอบครัวของเราก็ดีขึ้น พ่อสร้างบ้านจนเส็จ ซื้อรถเครื่อง และกำลังเริ่มเก็บเงินซื้อที่นา พ่อผมเป็นคนแข็งแรงมาก และขยันมาก ไม่เล่นการพนัน แต่ชอบกินเหล้าจนเมาแต่แกก็ไม่เคยเสียงานเลยนะครับ เมื่อครอบครัวเราเริ่มดีขึ้นก็ปรากฏข่าวร้ายในครอบครัวครับ คือ พี่ชายคนโตผมที่เป็นหัวเรี่ยวหัวแรงของครอบครัวตายลง ด้วยโรคเอดส์

ตอนนั้นแถวบ้านผมคนเป็นเอดส์กันมากเรียกว่าตายกันทุกวัน เมื่อรัฐบาลเมื่อรณรงค์ ช่วงหลังโรคนี้จึงค่อยๆเบาบางลงอาจเพราะรู้วิธีป้องกัน กันมากขึ้น แต่ทุกครัวเรือนก็ยังกลัวกันอยู่นะครับ อย่างที่บอกนะครับพ่อผมแกเป็นคนขยันดังนั้นทุกเช้าแกก็จะออกจากบ้านไปรับจ้างทำงานสารพัดเพื่อเก็บเงินอยู่ แต่เป็นคนชอบกินเหล้าเมาแล้วกลับบ้าน น้องๆที่กำลังโตก็เลยไม่ค่อยได้เอาใจใส่ ไม่นานน้องสาวคนที่เป็นหมอนวดเธอก็เลยกลับบ้าน ช่วงแรกไปๆมา หนักเข้าเลยอยู่นาน เพื่อดูแล้วพ่อกับน้องๆ เพราะพ่อเริ่มมีเงินก็เริ่มสาวๆมามอง น้องกำลังโตๆก็กลัวไปติดเอดส์ แถวบ้านมีเรื่องที่กลายเป็นเรื่องปกติอีกเรื่องที่เป็นข่าวลืออยู่เสมอจนกลายเป็นปกติก็คือ ลูกสาวที่ไปเป็นหมอนวดเมื่อกลับมาบ้านกลัวคนในครอบของตนเองเป็นเอดส์ ก็เลยเป็นคู่นอนกับคนในครอบครัวตนเสียเอง บางคนกลับมาบ่อยๆเพื่อมาให้พ่อเอา ให้พี่เอา ให้น้องเอา บางทีก็เป็นน้าๆอาๆลุงเอา ซึ่งกลายเป็นเรื่องทีขี้เกียจจะลือกันต่อไป บางครอบครัวเปิดเผยกันในวงเหล้าด้วยซ้ำ ก็ทีคนอื่นไม่รู้เป็นใครยังให้เอาได้ทำไมจะให้น้องเอาไม่ได้ ไม่ได้ทำลูกสักหน่อย นี่ก็เป็นส่วนหนึ่งที่ได้ยินได้ฟังมา แต่ผมไม่เคยคิดเลยว่าเรื่องพวกนี้จะเกิดกับครอบครัวของผม

จนเมื่อผมกลับบ้านในช่วงปิดเทอม คืนหนึ่งผมนอนไม่หลับก็ออกไปเดินเล่นนอกบ้านสูดอากาศ ปกติผมชอบดูดาวมาก เมื่อกลับเข้ามาในบ้านผมได้ยินเสียงคุยกันในห้องน้องสาวที่เป็นหมอนวดของผม ไวเท่าความคิดผมย่องเข้าไปแอบดูทันที (ฝากั้นห้องข้างบนมีช่องระบายอากาศ) ในห้องไฟจากหัวเตียงสว่าง ปรากฏว่าภาพที่ผมเห็นคือ น้องสาวสาวผมเปลือยกายล่อนจ้อนโดยมีไอ้หนุ่มที่เปลือยกายเช่นกันนอนทับอยู่ โดยบั้นเอวกระเดายิกๆ พี่ผมใกล้จะเส็จแล้ว ผู้ชายพูด น้องสาวผมก็ตอบว่าอย่า เพิ่งนะๆ..รอพี่ก่อน แล้วน้องสาวผมก็พลิกตัวขึ้นข้างบน ด้วย***ไม่หลุดจากรูหีน้องสาวผมเลย เมื่อน้องตั้งตัวตรงและเริ่มขย่ม ผมถึงได้เห็นว่า..อะไรกัน..ไอ้หนุ่มคนคือน้องชายผมเอง ทั้งคู่คงมีอะไรกันมานานแล้ว น้องสาวของผมโยกแรงมาก นมของน้องสาวผมไม่หย่อนยายเลยแถมกำลังน่าฟัด เพราะขาวมาก แกว่งขึ้นๆลงๆตามแรงขย่ม ขณะทีน้องชายก็เสยสวนเป็นระยะๆเช่นกัน แล้วน้องน้องผมก็เกร็งตวกระตุกยึกๆ 2-3 ครั้ง แสดงว่าน้องชายผมพ่นน้ำเข้าไปในท้องแล้ว แล้วน้องสาวก็ล้มลงนอนทับน้องชายโดยหียังคาบ***อยู่ แสดงว่าต้องมีรอบ 2 แน่ๆ หัวผมมึนไปหมดขณะเดินกลับเข้าห้องตัวเอง แต่ยอมรับว่าผมมีอารมณ์อย่างมาก ในวันรุ่งขึ้นผมเฝ้าสังเกตน้องชายกับน้องสาวของผม ก็ดูเขาพูดคุยกันธรรมดาเหมือนเมื่อคืนไม่มีอะไรเกิดขึ้น เหมือนผัวเมียทั่วไปที่เย่อกันเมื่อคืนตอนเช้าก็คุยกันปกติ

อีก 2-3 วันต่มา ช่วงเช้าๆ ขณะลุกจากที่นอนจะไปฉี่หลังบ้าน ผมแอบได้ยินพ่อกับน้องสาวคนเดิมคุยกันหลังบ้าน หลังบ้านเป็นไร่ข้าวโพดสูงท่วมหัวและไม่มีคนผ่าน นอกจากจะเข้ามาเก็บข้าวโพด พ่อพูดกับน้องสาวผมว่า ลูกเอ้ย..เย็นนี้พ่อไปกินเหล้าบ้านเพื่อนแล้วจะนอนโนน่เลยนะ น้องสาวผมเหมือนรู้ทัน เลยบอกว่า ไม่ได้นะพ่อ..จะแอบไปเที่ยวไปนอนกับผู้หญิงไม่ได้นะ..เดี๋ยวติดเอดส์ หนูมีพ่อคนเดียวนะพ่อนะ….พ่อรีบปฏิเสธ เปล่าๆ..ไม่ได้ตั้งใจแบบนั้น……อย่านะพ่อ หนูรู้ทันหรอก น้องสาวสวนทันควัน พ่อไม่ได้นอนกับหนูเป็นอาทิตย์แล้ว ตั้งแต่พี่ชิดกลับมาอยู่บ้าน(พี่ชิดคือตัวผม) ตอนนี้พ่ออยากละซิ…แต่กลัวพี่ชิดรู้
ว่าแล้วก็เอามือจับเป้ากางเกงขาก๋วยขาพ่อ ซึ่ง***พ่อแข็งสู้มือน้องสาวผมอย่างรวดเร็ว นี่ไง..เห็นไหม…น้องซึ่งกำ***พ่อจากนอกผ้ากำลังพยายามชักอย่างสนุก พ่อรีบเอามือไปกลุ้มมือลูกสาวไว้ แต่ลูกสาวก็เหมือนแกล้งกลับยิ่งเร่งชักเอาๆ พ่อร้องร้องออกมาอย่างหมดอาย โอ๊ย..ย…ย…ลูกเอ้ย พ่อเงี่ยนจะตายอยู่แล้ว ยังจะมาแกล้งกันอีก แล้วพ่อก็จับน้องสาวผมคว่ำหน้าหันหน้าเข้าผนังบ้าน โดยมือน้องสาวผมต้องยันผนังบ้านไว้ พ่อถลกโสร่งน้องสาวขึ้น(น้องสาวไม่ใส่กางเกงในก้นน้องสาวผมขาวเนียนมาก) แล้วปลดปมกางเกงขาก๋วยของพ่อออก กางตกลงไปอยู่ปลายเท้าทันที ในขณะทีพ่อนำ***เข้าจ่อตรงร่องหีของน้องสาวผม(***พ่อใหญ่มากใหญ่กว่าผมอีก) น้องสาวร้องเสียงหลง…ไม่ได้นะพ่อ…นี่มันนอกบ้าน เดี๋ยวใครมาเห็นเข้า…..ใครเห็นช่างมัน…ตอนนี้พ่อไม่สน ขอ***ก่อนแล้วกัน
***ของพ่อที่จ่ออยู่ปากรูหีของน้องสาวแล้วก็เสียบสวบเข้าไปจนมิดลำ น้องสาวถึงกับผวาหน้าตาแสดงออกถึงความเจ็บปนเสียวสุดๆ แล้วพ่อก็เริ่มกระเด้าอย่างรุนแรง ในขณะมือลูกสาวเกาะกำแพงแน่นและร้องครางอย่างไม่เป็นภาษา จากนั้นพ่อผมจับน้องสาวผมหันหน้ามามา แล้วอุ้มขึ้นอยู่ในท่าลิงอุ้มแตง และเสียบ***กลับเข้าไปในรูหีน้องผมอีกครั้ง พ่อเป็นคนแข็งแรงมาก รูปร่างสูงใหญ่ ส่วนน้องสาวผมตัวเล็กอ้อนแอ่น สูงแค่ 160 ซ.ม.เอง ตอนนี้น้องคอพ่อแน่นในขณะที่พ่อโยกบั้นท้ายของน้องอัดกระแทกเข้าหาตัวพ่ออย่างไม่ยั้ง ผมเห็นพ่อกระตุกยึกๆ 2-3 ที แล้วค่อยๆปล่อยตัวน้องสาวลง ส่วนน้องสาวไม่ต้องพูดถึงครับกอดแน่นเหมือนไม่อยากลงอย่างนั้นแหละ คงเกร็งไม่หาย ผมรีบกลับเข้าห้องเพื่อทำเป็นแกล้งมาพึ่งตื่นนอนออกมา
แล้วผมก็แวบเห็นหลังไวๆของน้องสาวคนเล็กของผมกลับเข้าห้องเหมือนกัน อ้อ…ลืมบอกไปตอนนั้น น้องสาวคนเล็กเพิ่งอายุ 13 ปีเอง น้องชาย 15 น้องสาว(คนเย่อกับพ่อ) 20 ผม 22 พ่อ 55 แล้ว เช้าวันนั้นเรากินข้าวด้วยกันในหมู่พี่น้อง พ่อไปทำงานแล้ว เราพูดคุยกันปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แปลกมาก หรือนี่เป็นเรื่องธรรมดาไปแล้ว(พอผมไปเรียนที่อเมริกาถึงเข้าความรู้สึกนี้) สายๆวันนั้ผมพาน้องสาวคนเล็กซ้อนรถเครื่อง เข้าเมืองเพื่อไปหาซื้อชุนักเรียน น้องสาวกำลังจะขึ้น ม.2 ขากลับเราแวะนั่งเล่นที่กว๊านพะเยา จู่ๆน้องสาวคนเล็กของผมก็ถามผมว่า พี่จ๋า…หนูไปอยู่กับพี่ที่กรุงเทพได้ไหม…หนูอยากไปทำงานแบบพี่นุช(นุชคือน้องสาวผม) จะได้หาเงินเยอะๆแล้วแม่จะได้กลับบ้านเสียที….แล้วเรื่องเรียนล่ะ ผมถาม เพื่อนๆของหนูส่วนใหญ่พอจบ ป.6 ก็เข้ากรุงเทพทั้งนั้น เขาไม่เรียนกันแล้ว เขาหาเงินส่งมาบ้านได้มากเลย ผมเลยบอกว่า ถ้าเรียนเยอะๆก็มีเงินเยอะๆได้ไม่ต้องทำงานอย่างว่าหรอก แต่ก็ต้องเรียนอีกหลายปีซิพี่ น้องอุทร…ดูอย่างพี่ซิเรียนมากี่ปีแล้ว..ต้องต่อไปเรื่อยๆ

ผมเริ่มสงสัยว่าสาเหตุจริงๆที่น้องสาวผมไม่อยากเรียนคืออะไร เพราะปกติน้องผมคนนี้เรียนเก่งไม่แพ้ผมเลย ผมตลอมถามแกหลายอย่าง จนสุดท้ายผมถามแกว่าน้องรู้เรื่องในบ้านเราตลอดไช่ไหม ว่าแต่ละคนมีอะไรกัน คราวนี้เรื่องต่างๆก็พลั้งพรูออกมาจากปากน้องสาวผมจนหมด น้องเล่าว่าพอพี่เอกตายด้วยโรคเอดส์(พี่เอกเป็นพี่คนโต) พี่นุชก็กลับมาอยู่บ้าน พี่นุชกลัวพ่อกับพี่สัก(สักคือน้องชายผม)ติดเอดส์ด้วย เลยพาทั้งพ่อกับพี่สัก ไปตรวจเลือดที่โรงพยาบาล แต่ไม่พบทั้งคู่

หลังจากนั้นพี่นุชก็ไม่ยอมให้พ่อกับพี่สักคลาดสายตาเลย พ่อยังแข็งแรงอยู่และเริ่มมีเงิน เริ่มมีสาวๆมาติด แล้วพ่อชอบกินเหล้า อาจมีอารมณ์ไปเที่ยวผู้หญิงได้ วันหนึ่งตอนพ่อเมาและทำท่าจะออกไปเที่ยวนอกบ้าน พี่สาวห้ามเท่าไรก็ไม่ฟัง พี่สาวเลยแกล้งหกล้มในห้องน้ำผ้าถุงหลุดหมด แล้วอ้อนให้พ่ออุ้มไปส่งที่ห้อง… …..ส่วนพี่สักพี่นุชเข้าไปเห็นตอนพี่สักชักว่าวอยู่ในห้องน้ำ แล้วลืมล๊อกประตู พี่นุชคาดคั้นว่าทำไมต้องต้องชักว่าวด้วย พี่สักบอกว่าอยากไปเที่ยวผู้หญิงบ้าง ยิ่งแอบดูพี่นุชอาบน้ำยิ่งอยากไปเที่ยวมาก เพื่อนๆหลายคนเขาเคยกันแล้วแต่ผมยังไม่เคย พี่นุชเลยบอกว่าถ้าช่วยตัวเองแล้วยังอยากรู้อยากเที่ยวผู้หญิงอีก ให้มาเที่ยวกับพี่นุช เพราะตัวพี่นุชให้คนอื่นเที่ยวมาเยอะแล้ว ทำไมจะให้คนในบ้านมาเที่ยวตัวพี่นุชบ้างไม่ได้
คืนนั้นพี่สักก็ได้เที่ยวผู้หญิงจริงๆโดยผู้หญิงคนนั้นคือพี่นุช เอาล่ะๆ แล้วทำไมน้องต้องอยากไปทำงานแบบพี่นุชล่ะ ผมถามสรุป เสียงน้องเริ่มตะกุตะกัก ก็…ก็ …หนูเห็นบ่อยๆหนูก็มีอารมณ์นะซิ ….หนู…หนู…อยากลองบ้าง ตอนนี้น้องสาวผมซึ่งเป็นคนขาวอยู่แล้วหน้าแดงเป็นลูกตำลึงสวยมาก….ไปเอากับคนอื่นก็กลัวติดเอดส์ กลัวถูกเอาไปโพนทะนาว่าเด็กคนนี้ข้าฟันแล้ว…อย่างที่เพื่อนๆเขาโดนกัน..ทางที่ดีไปทำงานแบบพี่นุชดีกว่า ได้ลองด้วย ได้เงินด้วย หนูเคยพยายามยุ่งกับพี่สักแต่พี่แกก็ไม่สนใจหนูเลย มีแต่เข้าห้องพี่นุช ส่วนพ่อตอนเมามากๆหนูก็เคยเข้าไปเล่นจู๋แกจนตั้งเด่ แต่มันใหญ่มาก แล้วหนูก็ทำไม่เป็นด้วย…..ให้ตายเถอะ ตอนนี้ผมบอกได้คำเดียวผมรู้สึกมีอารมณ์มากอย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน พูดตรงๆก็คือ ผมเงี่ยนมาก เงี่ยนกว่าเห็นน้องกับน้อง***กัน เห็นพ่อกับน้อง***กัน

ผมเริ่มสำรวจเรือนร่างของน้องสาวตนเอง ก็พบว่าแกเริ่มโตเป็นสาวแล้วจริงๆ ไม่ได้กะโปโลเหมือนเมื่อก่อน..บ่ายวันนั้นผมพาน้องสาวเข้าโรงแรม นมของน้องแข็งเป็นไตจับแล้วมันมาก ขนาดลูกมะนาวผลใหญ่ หัวนมยังบอดอยู่เลย ที่สำคัญจิ๋มของน้องนูนมากถ้าจะเรียกว่าหีก็คงได้ แต่มันยังไม่มีขนสักเส้น ผมเริ่มเร้าโลมตามแบบที่ดูจาก vdo ผมดูดนมที่กำลังโต และเลียจิ๋มที่ยังไม่มีขน น้องดิ้นยักย้ายและร้องครางอย่างมีอารมณ์มาก ทีแรกผมตั้งใจว่าจะทำให้แกเส็จโดยใช้ลิ้นกับนิ้วของผมเท่านั้น ขนาดนิ้วผมยังคับแล้ว***ผมผมจะเข้าได้หรือ แต่กลายเป็นว่าผมเอง ทนที่จะ***น้องสาวตัวเองไม่ได้
….กว่าผมยัด***เข้าไปได้ครึ่งลำหีของน้องก็เล่นผมน้ำแตกคารู้ไปเสียหนึ่งหน ของน้องทั้งรัดทั้งดูด ดูดแรงจริงๆ ผมรู้แกเสร็จไป 2 หนแล้ว แต่ผมก็ยังไม่ยอมเอา***ออกจากรูหีของเธอ ผมแช่เอาไว้จนแข็งอีก ผมต้องพิชิตรูของน้องผมให้ได้ คราวนี้ผมยัด***เข้าไปเกือบมิดลำ แต่รู้สึกได้ว่า***ผมไปยันกับมดลูกของน้องแล้ว น้องสาวจับเอวผมแน่นแล้วแกก็ส่ายเอวของแกไปมา ตอนนี้ผมเสียวและเงี่ยนแบบสุดๆจริงๆ ผมไม่สนใจแล้วว่าตอนนี้***ผมไปยันปากมดลูกของน้องแล้วหรือไม่ ผมพยายามกระแทก***ของผมเข้ารูให้หมดลำ(แล้วก็หมอลำจริงๆ) ดูเหมือนว่าผมยิ่งกระแทก น้องก็ยิ่งเด้งรับ เราสองคนร้องครางกันลั่นห้อง แล้วผมก็อุ้มน้องสาวขึ้นในท่าลิงอุ้มแตง อย่างที่พ่อทำกับน้องสาวอีกคน โดย***ผมไม่หลุดจากรู้หีของน้องสาวเลย แล้วผมก็กระแทกเอวน้องสวนกับกระกระเด้าเสยของผมอย่างไม่ยั้ง
น้องกอดคอผมแน่นและกรีดร้อง…เมื่อผมพ่นน้ำของผมเข้าไปในท้องของเธออย่างมาก(จริงผมกะจะหลั่งข้างนอกแต่ความเสียวไม่เคยปราณีใคร) วันนั้นผมเล่นกับน้องสาวแค่เกมเดียวเท่านั้น ผมเหนื่อยแทบขาดใจ น้องสาวผมก็คงระบมไปหมด

เมื่อผมได้ทุนไปเรียนต่ที่อเมริกา ผมหาซื้อ ของผู้ชายเทียม ตามร้าน sex shop ส่งมาให้ แต่น้องตอบกลับมาว่าไม่ต้องใช้ เพราะตอนนี้สามารถใช้ของจริงในบ้านได้แล้ว ทิ้งท้ายคุณจะเชื่อหรือไม่ก็ตาม ที่อเมริกาตอนไปเรียนมีผลการวิจัยชนิดปกปิดออกมาว่า ครอบครัวอเมริกันกว่า 40% หรือ 10 หลัง มีอยู่ 4 หลัง มี sex ในครอบครอบครัวแบบครอบครัวผม และมีต่อไปว่า 90% ของครอบครัวที่มี sex กันเอง ลดปัญหาของลูกที่เป็นวัยรุ่นและการหย่าร้างของพ่อแม่ได้
แต่ต้องต้องเข้าใจนะครับว่าเขามี sex ก็เพื่อการสอนซึ่งกันและกัน ไม่ได้มี sex เพื่อขยายเผ่าพันธ์เมื่อผัวเมียทั่วไป มีบรรยายสรุปตอนจบว่า หมอเอาอะไรแหย่เข้าไปในช่องคลอด ก็ไม่ต่างกับนำจู๋เข้าช่องคลอด เพราะเป็นวัตถุเหมือนกัน อยู่ที่ว่าเจตนาอย่างไร ต้องสมยอม ต้องไม่รู้สึกถูกย่ำยี มันต่างกับการข่มขืนนะครับ….จบแล้วสวัสดีครับ