close buttonclose buttonclose button
หมอกิ่ง

หมอกิ่ง

เรื่องเสียว · 65715

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 11, 2017, 12:02:27 pm

หมอกิ่งมาเป็นหมอสาวมาทำงานใช้ทุนที่อำเภอหนึ่งที่เป็นจังหวัดใกล้เคียงกับกรุงเทพ แม้นพ่อเธอจะรวยแต่เพราะเธอเป็นคนที่ชอบทำอะไรด้วยตนเองมาโดยตลอดเธอจึงไม่ขอให้พ่อหรือโรงพยาบาลเอกชนมาซื้อตัวไป ความที่หมอกิ่งเป็นคนสวยนิสัยดีเข้ากับคนอื่นง่ายจึงมีหนุ่มๆเข้ามาติดพันพูดคุยกับหมอคนสวย โดยที่เธอก็ไม่ได้ไปใส่ใจความสวยอะไรเธอมีเพียงแป้งบางๆทาผิวหน้าและลิฟมันทาปากสีอ่อนๆ อาจเป็นเพราะเธอออกกำลังกายชอบวิ่งในทุกวันเลยทำให้รูปร่างเธอสวยผิวดีจากข้างใน รูปร่างสูงผอมเพรียวดูดีตามแบบสาวสมัยใหม่ประกอบกับการแต่งกายในชุดทำงานที่คุณแม่เลือกมาให้อย่าดีเลยยิ่งส่งผลให้สาวสวยดูภูมิฐานตามฐานะ หนุ่มน้อยใหญ่ในโรงพยาบาลได้เก็บหมอคนสวยไปทรามานจู่มาสองปีแล้วอีกไม่กี่เดือนสาวสวยก็จะกลับไปเรียนต่อเฉพาะทางที่ต่างประเทศเนื่องจากได้ทุน แต่ยังไม่มีชายใดเลยที่จะได้เรียกตัวเองว่าเป็นแฟนหมอกิ่ง อาจเป็นเพราะหมอกิ่งคนสวยทางบ้านไม่อบอุ่นเอาเสียเลยการที่เธอเป็นลูกคนเดียวแถมยังต้องมาเห็นพ่อเธอมีเมียน้อยคนแล้วคนเล่าทิ้งให้แม่เธอเสยใจเลยทำให้กิ่งเองไม่อยากเสียใจต้องกินน้ำตาแบบแม่ ประกอบกับตอนเรียนมัธยมเธอคบกับเพื่อนสนิทที่เป็นผู้ชายแต่กลับหลอกเธอไปห้องเพื่อนหวังจะลงแขกกิ่งแต่โชคดีแม่เคยให้สเปรย์พริกไทยเธอเลยรอดออกมาได้อย่างหวุดหวิด และยิ่งมาเห็นเพื่อนนักเรียนแพทย์ที่เป็นแฟนกันเลิกกันคนแล้วคนเล่าเลยทำให้หมอสาวไม่เคยปักใจเชื่อผู้ชายอีกต่อไป วันหนึ่งตอนหมอกิ่งตรวจคนไข้เธอออกมารอรับฟิลม์เอ๊กซ์สเรย์ เป็นตอนที่ไอ้พรชายแก่รุ่นพ่อของเธอเดินมาโรงพยาบาลมาขอเงินแม่ชอยเมียที่มาเป็นแม่บ้านบริษัทรับจ้างทำความสะอาดโรงพยาบาลเห็นหมอสาวสุดสวยมันต้องอุทานอุ “สวยเหี้ยๆเลยอีคนสวย” มันมองตาไม่กระพริบพอดีไอ้หนุ่มเข็นเตียงเดินมาเห็นสายตาที่ปานจะกลืนคุณหมอ “มองอะไรลุง” “มองนางฟ้าหรือคนวะ” “ผมว่าลุงอย่าไปมองนางฟ้าคนสวยคนนี้เลยใครๆมาโรงบาลก็มองหมอกิ่งทั้งนั้นแหละ” “หมอหรือวะไอ้หนุ่มกูเกิดมาไม่เคยเห็นใครสวยหยาดฟ้าขนาดนี้เลย” “ฮะๆๆลุงเอาไปฝันเถอะสวยขนาดนั้นผมก็เอาแก่ไปฝันตอนเอาเมียหลายรอบแล้ว” ไอ้หนุ่มมองยะลุงพรก่อนเดินยิ้มเข็นเตียงออกไป ไอ้พรกัดฟันคิดไอ้เวรเอ๋ยดูถูกกูเดี่ยวพ่อจะลากอีหมอมาทำเมียให้ดูในใจไอ้แก่พรคิด ก่อนที่ใยชอยจะเอาเงินที่ยืมเพื่อนมาให้มันสองร้อยก่อนดุไอ้พรพี่ใช้น้อยๆหน่อยสิฉันหาให้พี่ใช้ไม่ทันแล้วนะ ไอ้พรทำหน้าเว็งก่อนจะเดินออกจากโรงพยาบาล ใครจะรู้ว่าไอ้พรเคยเป็นแมงดาคุมซองใหญ่ยานพัฒพงษ์มาก่อนแต่โดนจับค้ายาสมัยที่ยาบ้ายังเป็นยาม้าอยู่เลยมันออกจากคุกมาอาศัยกับอีชอยเมียเก่าสมัยอยู่บ้านนอกด้วยกัน แม่ชอยติดออกติดใจในรสรักตั้งแต่สมัยไปทำงานโรงงานยานชานเมืองและด้วยความหลงไอ้พรเลยชวนมาอยู่ด้วย ไอ้พรเย็ดเก่งมาขนาดตอนนั้นมันมีสาวน้อยใหญ่กระหรี่แม่ค้าคุณนายมาขอใช้บริการวันหนึ่งสามเวลาไม่รู้มันมีอะไรดีแต่ถ้ามันไม่ยุ่งกับยาม้าละก็ป่านี้มันอาจจะรวยมีเงินหลายสิบล้านไปแล้ว วันถัดมาตาพรมาโรงพยาบาลอีกวันนี้มันรอจนห้องตรวจเหลือแต่ห้องหมอกิ่งมันจึงรีบทำบัตรแล้วเข้ามาตรวจที่ห้องตรวจหมอกิ่ง “เป็นอะไรคะคุณลุง” เสียงหวานของกิ่งทำเอามันยิ่งคลิ้มมากขึ้น “คือๆๆผมงงๆครับ” “ไหนดูความดันสิคะ” ไอ้แก่ยื้นกระดาษวัดความดันออกมาให้เธอ “ปกตินี่คะลุง แล้วมีอาการป่วยตรงไหนไหมคะ” กิ่งรีบจับชีพจรไอ้พรก็ปกติ “ลุงไปตากแดดมาไหมคะ” “อาจใช่ครับ” “ไม่เป็นไรคะสงสัยลุงจะเป็นลมแดดนะคะ เดียวหมอสั่งยาบำรุงให้แต่ต้องไปนอนพักนะคะ” พูดจบหมอสาวก็เขียนไปสั่งยาให้ไอ้แก่พรเดินไปเอาที่ห้องจ่ายยา ไอ้แก่เดิยยิ้มเพราะได้เจอเหยื่อสาวสุดสวยแบบใกล้ชิดแล้วสวยถูกใจมันยิ่งนักผิวนิ่ขาวอมชมพูสวยปากบางหุ่นน่ารักมันเจอหญิงมาก็มากแต่จะหาที่น่ามองไม่เบื่ออย่างหมอคนสวยยากยิ่งยิ่งทำให้มันอยากเอาหมอมาฉีดยามันใส่ยิ่งนัก มันนั่งรอจนเย็นก่อนบอกให้อีชอยกลับบ้านไปก่อนมันดอมๆมองๆหลังโรงพยาบาลหวัดจะหาบ้านพักหมอกิ่งให้เจอ เป็นเวลาเย็นแล้ววันนั้นกิ่งลงมาเพื่อจะปลูกต้นมะลิที่เธอถอยรถทับตาย ใช้ให้โรงพยาบาลแต่เธอไม่มีเครื่องมือพอนึกได้ก็ลืมไปขอที่ห้องคนสวนมาไว้ก่อน เอาไงดีเนี่ยเราไอ้แก่พรขี่จักรยานผ่านมาเจอ “เอาคุณหมอหรือครับ” “เอาคุณลุงไม่ไปผักผ่อนละคะ” “พอดีผมมาหาแฟนที่เป็นแม่บ้านแก่ไม่อยู่นะครับ แล้วคุณหมอจะทำอะไร” “จะปลูกต้นไม้สองต้นคะแต่ยังไม่มีเครื่องมือจะไปเอาห้องคนสวนก็ปิดแล้ว” งันผมทำให้ว่าแล้วไอ้พรก็เดินหยิบมีดที่ท้ายรถมันมาแล้วเดินไปตัดกิ่งไม้มาเหลาจนปลายแหลมก่อนจะก้มลงมือคุดดิน “ลุงป่วยอยู่ไม่ต้องก็ได้เดียวหนูคุดเองนะคะ” “ไม่เป็นไรครับหมอผมทำได้หมอแกะถุงต้นไม้เถอะครับ” สาวสวยนั่งลงในชุดกางเกงขาสั้นสีขาวเสื้อสีฟ้าฉีกถุงต้นไม้ออก ตาไอ้แก่ขุดไปก็มองขาขาวออกคับบีไม่ใหญ่เล็กไปช่างดูเป็นลูกผู้ดีมีตะกูลเสียจริงสวยเนียนยังกับนางฟ้า ทั้งคู่ช่วยกันปลูกต้นไม้จนเสร็จก่อนจะแยกย้าย ไอ้แก่พรมองไปเห็นถังสีกับแปรงเลยทัก “คุณหมอจะทาสีบ้านพักหรือครับ” “คะทามานานแล้วยังไม่เสร็จเลย” “ไม่จ้างใครมาทาละครับ” “ไม่เป็นไรคะอยากทำเอาทำบ้าเขาแก่เองก็อยากทาเองคะ” “งั้นวันเสาร์ผมมาทาให้นะครับ” “จะดีหรือคะลำบากลุงอีกแล้ว” “ไม่ลำบากอะไรหลอกผมต้องมาส่งแนแม่บ้านอยู่แล้ว” “ก็ได้คะงั้นเนี่ยคะถือว่าช่วยกันคะ” สาวสวยเอาเงินออกมาห้าร้อยให้ไอ้พรก่อนจะแยกย้ายกันไป และวันเสาร์ก็มาถึงไอ้แก่พรมาแต่เช้าแต่งตัวทะมัดทะแมงดีมาก ส่วนหมอกิ่งคนสวยวันนี้ปล่อยผมยาวประบ่าดูแล้วสวยกว่าวันอื่นๆที่รวบผมไปทำงานอีก หมอกิ่นแนะให้ลุงพรทาสีตามที่เธอต้องการตามบริเวณบ้านพักก่อนจะบอกว่าจะกลับมาตอนบ่ายแล้วถามลุงพรว่าจะกินอะไรก่อนเธอต้องไปเข้าเวรครึ่งวันเช้าเพราะหมอกลับบ้านกันหมดแล้วเหลือเธอกับหมออีกไม่กี่คน ไอ้แพรทาสีไปใจก็ลอยคิดหาวิธีจับสาวสวยขนาดมาล่อให้ได้คิดไปมาก็ยังหาแผนดีๆไม่ได้ มันตัดใจก้มหน้าทาสีต่อจนเกือบเสร็จ และเสียงสวรรค์ก็ดังขึ้น “ลุงคะบ่ายแล้วกินข้าวได้แล้วคะหนูซื้อราดหน้ามาฝากสองห่อเลยคะ” “ขอบคุณครับกำลังหิวๆอยู่พอดี” หมอสาวพาลุงพรมากินข้าวที่ครัวหลังบ้านตอนนั้นเองที่ทั้งคู่ได้พูดคุยกันสร้างความสนิทกัน ไอ้แก่พรขอตัวหมอสาวไปดูดยาเส้น “หมอครับผมขอตัวไปสูบยานะครับ” “สูบตรงนี้ก็ได้ลุงไม่เป็นไรหลอก” “เอาแล้วคุณหมอกิ่งไม่เหม็นหรือครับ” “ไม่หลอกหอมออกสมัยตอนกิ่งวัยรุ่นก็เคยหัดสูบ” “จริงหรือครับเห็นหมอเรียบร้อยไม่น่าจะสูบ” “คือตอนนั้นหมอเครียดคะลุง พ่อแม่ทะเลาะกันจะเลิกกันเรียนก็หนักอยู่หอด้วยเห็นเพื่อนมันว่าสูบแล้วหายเครียดเลยลองสูบดูคะ” “แล้วหมอไม่ติดหรือครับ” “ปล่าวคะหนูสูบเดือนเดียวเองพอดีต้องออกไปฝึกรักษาโรงบาลชนบทเลยเลิกเดี๋ยวอาจารย์หมอรู้จะโดนเล่นงานคะ” “แล้วตอนนี้สูบไหมผมม้วนยาเส้นให้” “ไม่เอาหลอกคะแค่ดมๆก็พอแล้วคะลุงพร” ว่าแล้วไอ้พรก็มวนยาสูบโดยสาวสวยไม่สนใจอะไรหันมาอีกที่ไอ้พรก็สูบควันเข้าปากก่อนพ้นออกมาให้สาวสวยดม “หมอไหมครับคุณหมอกิ่ง” “หอมจะแต่กลิ่นมันแปลกๆนะไม่คล้ายบุหรี่ที่กิ่งเคยลงสูบ” “อ้อยาเส้นครับมันเป็นกลิ่นแท้ๆจากธรรมชาตินะครับ” หมอกิ่งหารู้ไม่ว่าที่ไอ้แก่พรมวนใช่ยาเส้นแต่มันเป็นเนื้อหรือกัญชาล้วนๆ หมอสาวดมเข้าไปเต็มๆแถมพูดคุยกับไอ้พรมันดึงเกมพูดคุยกับหมอสาวก่อนจุดเนื้อดูดมวนต่อมวนให้หมอดม “ไม่น่าเชื่อว่าคุณหมอกิ่งนะจะชอบบุหรี่แบบนี้นะครับ” หมอสาวยิ้มด้วยอาการเมาๆก่อนจะตอบ “ฮะ ลุงนะหมอก็คนนะคะถึงรู้ว่ามัดสูบจะเป็นมะเร็งแต่ก็ช่วยให้หายเครียดดีนะคะ อือมึนๆสงสัยหนูจะเมาควันแล้วลุงพรนะรมควันอยู่ได้” ไอ้พรสูบกัญชาไปสี่มวนแล้ว “คอแห้งจังครับอยากกินเบียร์ครับหมอกิ่ง” หมอกิ่คนสวยยิ้มก่อนเอาเงินออกมาสองร้อยให้ไอ้พรรีบขี่จักรยานพักหนึ่งก็กลับมาพร้อมเบียร์สี่ขวด หมอดื่มด้วยกันไหมครับ “ได้คะแต่นิดเดียวนะฮะ” “ดีครับผมดื่มเสร็จก็จะรีบไปทาสีสองคนยัง คุยออกรสก่อนหมอจิ๊บเบียร์เย็นๆไปครึ่งแก้ว ไอ้พรเอาบุหรี่สายฝนที่มันซื้อมาฝากหมอกิ่ง 5 ตัวมาให้หมอ “อะไรกันคะลุง” “ผมซื่อมาฝากหมอนะ” “แต่กิ่งเลิกแล้วนะคะไม่เป็นไรหมอเครียดๆค่อยสูบครับ” ไอ้พรสูบกัญชาอีกสองมวนให้หมอสาวดมก่อนมันจะไปทาสี หมอสาวยิ้มแป้นเดินเข้าห้องรับแขกก่อนเปิดทีวิดูหนังไปจิ๊บเบียร์ไปเพลินใจ ไอ้แก่ก็ผิวปากทาสีอยู่ด้านนอกในใจคิดแม่สมันน้อยเอ๋ยเธอเผยจุดอ่อนให้พรานล่าสวาทอย่างมันเห็นจึงไม่อยากที่มันจะจัดการ มันแค่รอเวลาที่หมอสาวสูดควันจากเนื้อที่บรรจุในมวนบุหรี่สายฝน และแล้วควันก็ลอดผ่านหน้าต่างที่มันทาสี มันยิ้มกุมควยตุงมองเห็นหมอกิ่งคนสวยในมาดขี้ยาสาวกำลังลิ้มรสเนื้อที่ถูกลอกว่าเป็นบุหรี่ม้วนมี่หนึ่ง สาวสวยตาหวานมองจอทีวีก่อนทุดกายนอนตะแคงดูหน้าจอ สบายอารมณ์ ไอ้พรคิดเดี๋ยวเถอะอีหมอคนสวยเดี๋ยวมึงจุดอีกมวนกูจะไปหาอีคนสวย @มันทาสีอีกสิบนาทีหมอสาวยิ้มหวานนอนดูทีวี ไอ้แก่พรเห็นหมอกิ่งหวานใจหยิบกัญชาม้วนสองเข้าปากมันเลยวิ่งมาที่ตู้เย็นหยิบเอาแก้วรินเบียร์เย็นๆก่อน เดินถือขวดมาที่ห้องรับแขกที่หมอสาวนอนสบายอารมณ์อยู่ในชุดทำงานสีน้ำเงินเป็นสูท แล้วเสื้อด้านในเป็นสายเดี่ยวสีน้ำตาลกับกระโปรงสั้นสีเดียวกับเสื้อ “เอ๊า…คุณลุงเสร็จแล้วหรือคะ” หมอกิ่งอมควันก่อนซุดเข้าปอด “หมอสูบบุหรี่เก่งจังครับนี่ครับเบียร์” หมอสาวค่อยๆลุกขึ้นนั้งบนโซฟา “ขอบคุณนะคะลุงพรมาดูหนังกัน” สาวสวยเรียกชายแก่อย่างเป็นกันเอง ไอ้พรก็ไม่ปฏิเสธมันรีบนั่งข้างๆสาวสวย แต่เว้นระยะห่างให้สาวกิ่งดูปลอดภัย “ลุงพรอย่าบอกใครนะว่าหนูเป็นขี้เหล้าขี้ยาแบบนี้นะ” “ไม่หลอกครับคุณหมอกิ่งโตแล้วนี่แค่เป็นการคลายเครียดนะครับอย่าคิดมาก” “นะลุงพรสัญญานะอย่าเอาเรื่องนี้ไปบอกใครนะ” “ไม่หลอกครับผมไม่บอกใครหลอกจะเก็บไว้เป็นความลับแน่นอนครับ” “ขอบคุณคะ จะให้กิ่งตอบแทนยังไง” “ตอนนี้นึกไม่ออกครับกินเบียร์กันดีกว่า” แล้วทั้งคู่ก็พูดคุยกันไปดูหนังไปแบบสนุก สาวสวยยิ้มไม่หุบด้วยฤทธิ์กัญชาคุยไปก็ขำไปบอกถึงอาการเมาได้ที่ “หมอครับผมปวดฉี่ขอฉี่ใส่ขวดได้ไหมขี้เกียจเดินไปเข้าห้องน้ำ” “อะๆๆลุงเนี่ยไม่อายหนูหรือคะ” “อายก็อายแต่มันปวดนะครับ” ไอ้พรเฒ่าจอมแสบทำซื่อก่อนจะหยิบขวดเบียร์ที่หมดแล้วหันไปอีกด้านแล้วปลดปมกางเกงแพรออก “แหมะๆๆลุงฉี่ต่อหน้าหนูก็ได้หนูเป็นหมอนะแค่นี้หนูเคยเห็นนะ” สาวสวยสนุกเพราะเมาเลยพูดหยอกไอ้แก่ ว่าแล้วไอ้เฒ่าหื่นก็หันตัวกลับมากลับไปทางที่หมอกิ่งอยู่เธอตกใจอุทานเสียงหลงเมื่อเห็นควยไอ้แก่ “ว๊ายยตายลุงไปทำอะไรกับไอ้นั้นมาคะ” สาวสวยตกใจแต่ไม่ลืมถามคำถามคาใจออกไป “ปล่าวๆครับตอนหนุ่มๆผมโดนพลุแตกใสครับ” “หรือคะน่าสงสารจังคะผิดรูปไปเลย เอาแล้วนี่เม็ดอะไรคะ” “ก็ไม่รู้ครับมันขึ้นมานานมาก็แล้ว” “มามะหนูดูให้นะคะ” หมอสาวเคยจับควยคนไข้เด็กมาบ้างเลยไม่อายอะไร เธอเชื่อสนิทเพราะไม่เคยเห็นควยหัวผ่าเบนซ์แบบนี้แถมฝังมุกไว้รอบโคนขนาดยังไม่ขยายยังดูน่ากลัวพิกล สาวสวยค่อยๆจับดุ้นควยอย่างไม่มีเขินเพราะเธอเมายาหรือความเป็นหมอก็ไม่ทราบ “สงสัยลุงจะเป็นหูดละมังคะหนูก็ไม่ถนัดด้านผิวหนังหลอกคะ” “ก็คงจะอย่างนั้นนะครับ” ควยมันอยู่ในอุ้งมืออุ่นมันยังไม่ลุกมันเตรียมจะพองแล้วเพราะมือหมอกิ่งที่แสนซนไปจับปลายหัวเงี่ยง “พอๆๆก่อนครับหมออย่าจับปลายนั้น” “ทำไมละคะ…อุยลุงมันพองแล้ว” หมอสาวเมายาจนลืมไปเลย ว่าถ้าจับที่ปลายจู้ผู้ชายจะเสียวจนควยพอง “อุยยตาย ขอโทษคะลุงหนูแค่อยากดูตรงปลายที่ลุงนั้นคะ” “ไม่เป็นไรหลอกครับจับดูสิครับผมชอบ” “ชอบอะไรกันคะลุงหนูอายนะ” “ไม่ต้องอายหลอกครับแหมหรือกลัวผมจะทำอะไรหมอ” “ปล่าวกลัวสักหน่อยนะ” “ถ้าหมอกลัวก็เอาเข็มขัดหมอมัดมือผมไว้สิแล้วหมอทำต่อได้” หมอกิ่งคงเมาได้ที่เลยหัวเหราะแถมยังถอดเข็มขัดออกมารัดมือทั้งสองของไอ้แก่พรไว้ “แน่นยังครับหมอ” “ลุงพรนะให้กิ่งเล่นอะไรบ้าๆๆน่าเกลียด” “น่าเกลียดหมอก็เล่นนิ ลองจับอีกทีสิครับหมอ” มันนั่งบนโซฟาแบบโดนมัดมือไพหลังไว้ส่วนหมอกิ่งคอยๆจะควยไอ้พรอีกรอบครั้งนี้ควยขนาด 5 นิ้วขยายตัวเป็นดุ้นควยยักย์เก้านิ้ว “อุยลุงใหญ่มากของลุงใหญ่มากเท่าแขนหนูเลย” “ครับมันใหญ่ครับสงสัยมันเจอสาวสวยถูกใจละครับ” หมอสาวเอาอีกมือที่ไม่ได้จับควยไอ้แก่ทุบออกตาพรเบาๆ “หมอเคยเห็นใหญ่ๆแบบนี้ไหมครับ” “ใครจะไปเคยคะเคยเห็นต่อของคนไม่สบายกับเด็กๆใครจะไปเคยเห็นแบบนี้ยาวเท่าไรคะ” “ไม่รู้สิไม่เคยวัดครับ” หมอสาวไม่มามัวสงสัยเธอรีบเอาไม้บรรทัดในกระเป๋าถือเธอมาวัด “อุลุงคะเก้านิ้วครึ่งใหญ่มากเลยคะ” “ลองกำดูสิครับแล้วหมอคนสวยรูดเบาๆนะ” “บ้าลุงใครจะไปทำให้” “เอ้หมอยังติดค่าปิดปากที่ไม่ให้ผมบอกใครว่าหมอกินเหล้าสูบบุหรี่นะ” “ก็ได้ลุงเจ้าเล่ห์นะ” เธอพูดแล้วยิ้มๆก่อนที่จะใช้มือที่กำควยแทบไม่รอบจับแล้วรูดแบบคนไม่เคยไปที่กลางดุ้นควย ควยมีเส้นเลือดปูดโปนพองแข็งสู้มือสาวสวย “อุ…หมอครับผมเสียวจังโอววว” “บ้าลุงอย่าครางอายเขา” “ก็ผมเสียวควยนะครับมือหมอกิ่งนุ่มรูดควยแล้วเสียวสุดขั้วเลยครับ” “บ้าลุงน๊ะ มาพูดคำหยาบคายจัง” “อูยยคนมันเสียวเขาก็พูดหยาบกันทั้งนั้นแหละครับ” หมอสาวไม่ต่อปากต่อคำเธอใช้มือเรียวสวยรูดควยไอ้แก่พร เธอเสียวจี๊ดไปที่ร่องหีเพราะควยไอ้แก่มันใหญ่โตหัวเบนซ์ก็บานโร่น่ากลัวแถมด้วยเส้นเลือดที่ปูดโปนโดยรอบมันทำเอาสาวสวยต้องใจสั้น แต่เพราะฤทธิ์เนื้อเธอจึงกล้าทำอะไร แบบที่ไม่เคยทำมาก่อนในชีวิต ตอนนี้อาการคล้ายคนอยากช่วยตัวเองเริ่มเกิดขึ้นขาสองข้างของหมอเริ่มส่ายไปมาไม่อยู่สุขในใจเธอคิด(อุยแย่แล้วเราทำไมมาอยากเวลาแบบนี้บ้าจริง) ไอ้แก่พรเห็นอาการสาวสวยก็เลยขยับตัวเข้าไปนั้งใกล้ๆแต่มือยังคงถูกผูกไว้จึงเล้าโลมไม่สะดวก “หมอกิ่งทำต่อไปสิครับดูสิมันคงชอบพองขึ้นมาสุดๆเลยครับ” “คะๆหมอจะทำให้แต่ลุงพรอย่าเอาเรื่องที่หมอทำให้ไปบอกใครนะกิ่งอาย” “ถ้าหมอร้อนก็ถอดเสื้อนอกก็ได้นะครับเห็นเหงื่อตกเชียว” หมอสาวยอมถอดเสื้อสูทคลุมออกเผยให้เห็นเสื้อสายเดียวสีน้ำตาล โดยเธอก็ไม่คิดมากว่าจะโดนทำอะไรต่อไป ก่อนเธอจะจุดดูดเนื้ออีกฟอดใหญ่และกดเร่งแอร์ให้เย็น ก่อนเอามือมากุมที่หัวควยไอ้แก่แล้วรูดควยต่อ “หมอครับหมอแต่งชุดอย่างนี้ดูเซ็กซี่กว่าเดิมมากเลยครับ” “อุยลุงนะมาชมกิ่งแบบนี้ไม่เอาอย่าพูดมากเอาบุหรี่ไปสูบไป” “หมอเขินนะสิผมแค่ชมเองหมอสวยจริงนะหนุ่มทั้วโรงพยาบาลก็แอบชอบหมอทั้งนั้น” “ลุงรู้ได้งัยกันคะ” “รู้สิผมเห็นหนุ่มๆมองตอนหมอเดินไปเดินมันตาเป็นมัน โชคดีอะไรของผมอย่างนี้มีหมอสวยๆมารูดควยชัดว่าวให้” “ดูลุงพูดเข้าสิบ้าๆๆเดียวกิ่งไม่ทำให้นะ” หมอสาวทุบไปที่ท้องน้อยไอ้แก่พรเบาๆทำให้เธอต้องหันซอกคอขาวมาทางมัน มันก็เลยสมมะนาคุณด้วยการไซร์ซอกคอขาว “อย่าลุงอย่ารังแกกิ่งนะ” ไอ้เฒ่าไม่ตอบแต่กับแลบลิ้นสากออกมาตัวเข้าซอกของงามระหงของเธอกิ่งดึงตัวกลับ แต่ไอ้แก่เบ้หน้าตามไปหอมซอกคอขาว กิ่งตกใจแต่มือยังคงกุมควยไอ้แก่อยู่ “อย่าลุงไม่ดีมังคะทำแบบนี้” “หอมเหลือเกินครับคุณหอมหมอไปทั้งตัวเลยครับขอผมหอมที่คอนะครับ” “จะๆๆดีหรือกิ่งรู้สึกแปลกๆนะคะ” “น่านะหมอผมแค่อยากดมนะครับให้คนแก่ได้ชื่นใจหน่อย” “นะแค่ดมนะลุงอย่าทำอย่างอื่นนะไม่งั้นกิ่งไม่รูดให้เนี่ยให้หลอกนะคะ” ว่าแล้วสาวสวยก็รูดควยใหญ่เบาๆแต่ไอ้แก่ไซร์ซอกคอหอมอย่างสนุกปาก ขาสาวสวยปัดไปมาอยู่ในกระโปร่งสั้นบอกถึงอารมณ์เสียวสุดรันจวนสีหน้าเริ่มแดงระเรื่อ “หอมครับหอมเหลือเกินครับหมอกิ่งครับ” “หอมได้ก็หอมไปสิคะอย่าพูดมากคะฮึยย” หมอสาวเริ่มหรี่ตาพริ้มรับอารมณ์สุดเสียว ไอ้แก่มองเห็นดังนั้นเลยอ้าปากเลื่อนขึ้นมาดูดอมติ่งหูหมอสาวเบาๆ “อุยลุงนะซนอีกแล้วนะ” “หมอครับหมอเสียวติ่งหูไหมครับ” “ถามบ้าๆลุงใครมาโดนแบบนี้ก็เสียวทุกคนแหละอือ…อ” ไอ้พรจัดการไซร์ทั้งซอกคอขาวดูดอมติ่งหูหมอสาวเริ่มหายใจขาดเป็นช่วงๆ ไอ้แก่เริ่มไซร์หน้าผ่านซอกคอทั้งสองข้างหนักขึ้นจน สาวสวยมีทีท่าจะอ่อนแรงเธอเริ่มรูดควยช้าลงตาหลับพริ้มรับอารมณ์เสียวซอกคอสุดรัญจวน ไอ้พรรูดีว่าหมอสมั่นน้อยเริ่มอยากมากขึ้นมือโดนมัดแต่มันใช้ไหล่ค่อยๆดันร่างของหมอสาวให้เอียงตัวจนเกือบจะนอน “ลุงจะทำอะไรนะแค่นี้กิ่งก็แย่แล้ว” “น่าหมอผมทำอะไรหมอไม่ได้หลอกมือก็ถูกมัดอยู่ผมทำอะไรหมอไม่ชอบก็บอกหยุดนะผมจะไม่ทำต่อ” ว่าแล้วมันก็จับผ่าเท้าคุณหมอขวัญใจขึ้นมาหอมอย่างสุดรัก ก่อนจะอ้าปากอมเล็บเท้าอย่างสุดรักไคร่ “อย่าๆลุงมันสกปรกนะ” “อะไรกันไม่สกปรกหลอกครับเท้านุ่มแบบคุณหมอผมขอดูดอมทั้งวันสบายเลย” ว่าแล้วมันก็ดูดนิ้วหมอสาวเล่นนิ้วแล้วนิ้วเล่าอย่างสนุกปากก่อนจะอ้าปากเลียผ่าเท้า หมอสาวเสียวสยิวโดนดึงขาไปมาจนหวอใต้กระโปรงสั้นเปิดเห็นกางเกงในสีฟ้าที่เป้ามีน้ำออกเป็นดวงๆ ให้มันเห็นมันมองเป้าหมายหลัก ก่อนคิดในใจอยากรีบแหกหีสดๆของหมอสาวเข้าไปเลียแต่ของสนุกให้ชุมลิ้นก่อนค่อยกินหีสดๆเวลาของมันมีถมไป “เสียวจังลุงจั๊กจี้ด้วยลุงนิทำดีจัง” “ถ้าคุณหมอชอบผมเลียให้ทุกวันเลย” หมอสาวไม่ตอบแต่ตอนนี้ไอ้แก่พรเริ่มไล่ลิ้นมาที่น่องปลี๊ของสาวสวยแล้ว มันเลียที่เข่าหมอสาวเบาๆก่อนจะไล่ลิ้นไปทำแข้งสาวสวยที่มีไรขนอ่อนสีทองประดับอยู่ มันไม่ลืมมองจุดยุทธศาสตร์ของหมอกิ่งที่เปียกปอนไปด้วยเมือกเงี่ยน “พอเถอะคะคุณลุงหนูจะไม่ไหวแล้ว” “ไม่ไหวอะไรครับหนูหมอกิ่งคนสวย” “คือๆๆถ้าลุงทำต่อกิ่งไม่ไหวคะ” “ครับผมจะหยุดครับแต่ผมขอหอมคุณหมอให้ชื่นใจนะครับ” “ก็ๆๆได้คะ” ว่าแล้วไอ้แก่คนไร้งานทำดีแต่เกาะเมียกินอย่างมันก็หอมไปที่แก้มสุกปลั่งดังลูกตำลึงของหมอสาวที่หลับตาหยี่ เพราะความกลัวปนอาย ไอ้แก่ดันจมูกไปที่แก้มสาวสวยหมอสามรู้สึกสยิวปนกลัวเกิดมาจน 25 ก็พึ่งโดนหอมที่แก้มครั้งแรก “หมอกลัวผมหรือครับ” “เปล่าๆๆคะ” “แล้วทำไมเกรงเชียวครับ” “คือๆกิ่งไม่เคยนะคะ” “หลอกกันหรือเปล่าครับหอมสวยขนาดนี้จะไม่เคยถูกหอมถูกจูบได้ไงครับ” ไอ้พรมันก็รู้แต่ทำพูดหยอกสาวสวยเล่นไปเท่านั้นเองมันนั้งที่พื้นให้หมอนอนสบายบนโซฟานุ่มก่อนหอมแก้มหอมไปอีกฟอด “อุยลุงนะเกินไปแล้วนะ” “น่านะคุณหอมคนสวยแก้มคุณหมอหอมจะตายดมอีกร้อยทีก็ไม่เบื่อหลอกครับ” ว่าแล้วมันก็หอมไปอีกฟอดตอนนี้กิ่งจะอ้าปากห้ามไอ้แก่เลยได้ทีประกบปากหนาดำกับปากบางสวยของหมอสาวแบบเธอก็ไม่ทันตั้งตัว @ เธอพยายามใช้มือผลักอกไอ้แก่ออกแต่ไอ้พรลุกเร้าด้วยการสอดลิ้นเข้าสู่โพรงปากหอมหวานของเธอ ทันใดนั้นความรู้สึกสยิวก็ทวีคูณก่อตัวขึ้นเมื่อลิ้นที่แสนชำนาญเกมกามสอดส่ายไปตามไรฟันกระพุงแก้มหอมกิ่งเริ่มอ่อนระทวยรวยรินจนเธอไม่ดิ้นรนขัดขืน ทำให้ไอ้พรเริ่มสอนเสียวด้วยการใช้ลิ้นสอดเข้าไปตวัดเอาลิ้นแดงอุ่นของคุณหมอคนสวยขวัญใจประจำโรงพยาบาลออกมาดูดเลียเล่นราวลูกอมรสน้ำผึ้งมือหมอสาวที่ดันอกไอ้พรเริ่มดันเบาลงออกแนวลูบแผงอกไอ้แก่เสียด้วย ไอ้พรมองตาหมอกิ่งแล้วดูดดันลิ้นให้ควานไปทั่วก่อนแลกน้ำลายอุ่นกับหมอสาวไปมาอย่างรวนจวนใจมันจริงๆหอมหวานแบบนี้กูไม่ปล่อยมึงไว้แน่อีคนสวย หมอสาวเริ่มพริ้มตาปล่อยอารมณ์ไป กับความรู้สึกใหม่ที่ไม่เคยได้รับรู้มาก่อน เธอค่อยๆตวัดลิ้นเบาๆในจังหวะที่ลิ้นหยาบหนาของไอ้พรรุกเร้าเข้ามาในปาก ไอ้พรทำหน้ายิ้มให้หมอสาวอย่างเปียมสุข หมอกิ่งเริ่มปล่อยตัวปล่อยใจไปกับรสจูบที่ไอ้แก่หื่นมอบให้เธอ (อุยนี้เราเป็นอะไรนี้ลุงแก่ทำไมทำเราอยากแบบนี้โอวววทำไงดี) หมอสาวนึกในใจแต่ปลายลิ้นเธอควานคนไปกับลิ้นสากหนาของไอ้เฒ่าอย่างสุดสุขสม ไอ้แก่ดูดปากสาวสวยจนแก้มอิ่มนวลปอดลงอย่างเห็นได้ชัดเธอโดนดูดน้ำลายจนคอแทบแห้งตอนนี้อกไอ้แก่แนบกับอกอวบได้รูปของเธอแม้นมันจะไม่มีมือมาโล้มเล้าแต่การที่อกแนบกันจนนมเธอบี้ไปมาก็สร้างความเสียวกระสันจนหมอสาวค่อยๆโอบหลังไอ้แก่จนรอบ ไอ้แก่ยิ้มก่อนจะค่อยพาตัวขึ้นมานอนทับสาวสวยบนโซฟานุ่มหนา มันดูดปากหอมกิ่งแบบไม่ให้ปากบางสวยหลุดไปหมอสาวคงกระหายไม่น้อยเพราะไอ้แก่ดูดปากเธอแบบคลั่งไคล้จนเธอแทบไม่เหลือน้ำลายไอ้แก่ถอนปากมันออกมาก่อนหอมแก้มหมอสาว “ลุงนะรังแกกิ่ง” “โถหมอครับหมอสวยขนาดนี้ผมห้ามใจไม่อยู่จริงๆปากหมอก็หอมมากๆเลยขอผมจูบอีกทีนะ” ยังไม่ทันที่หมอสาวจะอ้าปากห้ามหรือบอกว่าได้ไอ้แก่พรก็จูบแบบดันลิ้นเข้าปากสวยของหมอกิ่งแบบเต็มๆลิ้นมันจัดการคายน้ำลายออกมาให้หมอกิ่งบางตอนแรกมันก็นึกว่าหมอสาวคงไม่กล้ากินเข้าไป แต่หมอสาวกับอ้าปากดูดกินน้ำลายมันลงคอราวกับคนหิวกระหายน้ำสุดๆไอ้แก่ได้ทีอ้าปากกว้างคายน้ำลายให้ไหลเป็นทางตามเรียวลิ้นหอของมันก่อนจะไหลลงสู่ปากหมอสาวที่ดูดกินอย่างไม่มีอายแต่หน้าเธอหลับตาพริ้มบอกถึงความสุขที่ได้รับ ไอ้แก่ใช้ลิ้นเข้าพันกับลิ้นหมอสาวที่สอดรับออกมาลิ้นระบายใส่กันจนน้ำลายทั้งคู่กระเซนซึมออกที่มุมปากดูแล้วหื่นกระหาย ไอ้แก่พรจูบเชยที่ปลายคางสาวสวยก่อนจะไล่ลิ้นมาดูดคอ “อือ ลุงขา กิ่งเสียว โอยยย” “เสียวหรือครับหมอผมขอหอมส่วนอื่นบางนะครับ” “อุยย ไม่เอาแล้วคะแค่นี้กิ่งก็เสียวจะแย่แล้วโอ๊ยย” ไอ้แก่ไม่ตอบแต่ประจงประทับปากไปที่ซอกอกระหว่างไห่ปลาร้าของหมอสาว “อุยอย่าคะลุงอย่าทำตรงนั้น” หมอสาวร้องห้ามไอ้แก่หอมที่ไหล่สาวสวยที่มีสายยกทรงและเสื้อสายเดียวตัวบางปิดบังอกคู่งาม “หมอครับหมอทำไมสวยขนาดนี้โอวเกิดมายังไม่เคยเห็นใครผิวละมุนอย่างหมอเลย” “อุยยลุงนะบ้าๆๆโอววอย่าเลียอุยพอๆๆคะ” ไอ้แก่พยายามไซร้ซอกอกแต่หมอสาวก็บิดตัวหลบทำให้แผ่นหลังนวลเนียนหันให้ไอ้แก่ได้โล้มเลีย “อุหลังหมอสวยจังขาวเนียนตาดีผมขอหอมนะครับ” “อุยยได้คะแต่อย่าลวนลามหนูอีกนะ” หมอสาวเปิดทางเพราะคิดว่าแค่แผ่นหลังคงไม่เป็นไร แต่หารู้ไม่ว่ามันจะเสียวจนเธอต้องยอมมัน ไอ้แก่ใช้ปากไล่ไปตามซอกคอลงมาที่ไหล่ทั้งสองจากทางด้านหลัง “อือ ลุงจ๋า อย่าซนอย่าหอมตรงนั้นอุย” ไอ้พรหอมไปที่ซอกรักแร้ที่ดูแลจนขาวสวยให้ไอ้แก่พรได้แลบลิ้นออกมาโล้มเลีย “อุยลุงคะสกปรกคะไม่เอาไม่เลียตรงนั้นนะอุย….จักจี้จัง” “น่าคุณหอมหอมจังที่รักแรยังหอมเลยขอไอ้แก่เลียนะครับ” ไอ้พรเลียไปสาวสวยเสียวจนดิ้นไปมาแต่ไอ้แก่เอาตัวทับไว้ให้เธอส่ายไปมากมันเลยลงลิ้นเน้นได้อย่างมันในอารมณ์ ไอ้แก่กดสะโพกให้ดุ้นควยเด้าก้นงอนงามของหมอกิ่งเบาๆ หมอสาวรับรู้ได้ว่าดุ้นควยโตๆไอ้แก่มาดันก้นนิ่มๆของเธอ ทำเอาหมอสาวรู้สึกเสียวร่องหีไปหมด ไอ้แก่ค่อยคาบสายเดียวเสื้อตัวจิ๋วลงมาจนพ้นไหล่เมื่อไรไม่ทราบ ไอ้แก่พรจูบสายเสื้อในสีฟ้าสวยของหมอสาว แต่หมอสาวไม่ยอมให้ไอ้แก่เอาสายเสื้อออกจากแขนของเธอ ไอ้แก่เลยหาทางใหม่ ด้วยการถอยตัวมาที่ก้นงอนงามมันมีรอยต่อระหว่างเสื้อสายเดียวกับกระโปรงที่มีเนื้อเนียนมันจังการเสือกหัวเข้าไปจูบรอยต่อนั้นเบาๆก่อนจะดันหัวไปเอาปากคาบเสื้อสายเดียวขึ้นจนถึงตรงตะขอยกทรง “ลุงพรเกเรอีกแล้วนะ” “น่าคุนหมอขอหอมหน่อยนะ” ไอ้แก่ประทับรอยจูบไปที่ผ่านหลังสาวงามก่อนจะเลียหลังจนทั่วแล้วจึงมาให้ความสำคันกับการเลียลิ้นไปที่ซอกสีข้างที่เนียนนุ่มก่อนจะกับมาทำให้หมอสาวใจเต้นด้วยการเลียตรงตะขอยกทรงของเธอ “ไม่เอานะลุงไม่แกะนะ อุยย” “ก็ได้ครับหมอกิ่งคนสวยงั้นผมเล่นตรงนี้นะ”

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: December 11, 2017, 12:05:30 pm

ไอ้แก่เจนกามมันเลื่อนตัวออกหมอสาวเมายา นอนควัมถอนหายใจยาวคงนึกว่าจะรอด แต่ไอ้แก่กลับเอาหน้าสุดหื่นของมันมาประทับกับก้นหมอกิ่ง “อุยลุงนะแกล้งกิ่งอีกแล้วนะ” แก่ไม่พูดมากมันเห็นหมอสาวกำลังยกตัวขึ้นหนีมันมันเลยสอดหัวผ่านกระโปร่งสั้นสีน้ำตาลเข้าไป “ว้ายลุงไม่เอาแบบนี้กิ่งไม่เอา” หมอสาวพยายามบิดตัวกลับมานั้นแต่หัวไอ้แก่ยังไม่พ้นกระโปร่งของเธอ เธอพยายามเอามือจับหัวไอ้แก่ออกแต่ไอ้แก่รู้ดีว่าต้องทำอะไรมันบรรจงใช้ลิ้นสากปาดไปที่เป้าเกงเกงในตัวน้อยสีฟ้าที่เป้าเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของหมอสาว “อุยยไม่เอาลุงไม่เลียยยอุยยยกิ่งไม่อุยยย” หมอสาวโดนเลียเม็ดแตดโดจนดันกางเกงในเป็นเม็ดขึ้นมาเธอพยายามถกกระโปร่งดึงหัวไอ้แก่พรอออก แต่ตอนนี้ปากไอ้พรดูดติดเป้าเกงเกงในลูกไม้เน้นๆแบบปลาดูดกระจกก่อนจะฉกลิ้นออกมาเล่นงานเม็ดแตดที่มีผ้าบางๆกั้นอยู่ “อูยยยลุงพอเถอะอูยยยอ์อกิ่งเสียยยว ฉี่จะราดแล้วโอ๊ยยยยย” ตอนนี้เธออยู่ในสภาพนั่งกระโปร่งถกแหกขาออกโดยมีหน้าไอ้พรแนบรูหีอยู่มือก็ป่ายไปบนหน้าไอ้แก่ปากก็ร้องห้ามป่นซูดไปด้วย “อุยยยลุงงงจ๋าอูยยยอย่าเลียยยกิ่งเสียยยววโอ๊ยยยยไม่ไหวแล้ววววโอ๊ยยยยย” ไอ้แก่ไม่นมันดูดหนักอีกก่อนจะวนลิ้นไปตามร่องหีจนกางเกงในฉ่ำไปด้วยน้ำเงี่ยนของเธอจนท่วมร่องก้น หน้าท้องหมอสาวเกรงจนแข็งขับน้ำเงี่ยนออกมาสู้ลิ้นไอ้แก่ “อูยยลุงจ๋าโอ๊ยยยยอย่าอูยยยทำแบบนี้หนูเสียวโอ๊ยยยย” สะโพกเริ่มส่ายเป็นวงกลมยกขึ้นลงแบบไม่รู้เนื้อรู้ตัว ขาข้างหนึ่งเหยียดตรงจนชี้ฟ้า (โถถ้ากูไม่โดนมัดมือพ่อจะแหกหีเลียให้ดิ้นเลยอีเหี้ยเอ๋ย) ไอ้แก่พรคิดในใจแต่ปากยังคงเลียหีอย่างสนุก “อูยยลุงขาอย่าเลียตรงนั้นโอ๊ยยยหนูเสียวซี๊ดดด” “เสียวมากไหมหมอคนสวยย” “อูยยยยเสียวลุงพอเถอะทำที่อื่นก็ได้แต่ตรงนี้กิ่งไม่ไหวแล้วโอ๊ยยย” ไอ้แก่เลื่อนตัวขึ้นมาก่อนถามหมอสาวเสียงหวาน “แล้วจะให้ผมทำที่ไหนละหมอ” “อุยยที่ไหนก็ได้ลุงแต่ตรงนั้นไม่เอาแล้ว” ไอ้แก่เลยโน้มตังเอาปากประกบปากบางของหมอสาวอีกครั้ง หมอสาวก็สอดลิ้นออกมาดูดปากแต่โดยดีไอ้แก่ดันร่างหมอสาวจนติดเบาะโซฟามันเปลือยอยู่แล้วเลยสามารถใช้ควยเบนซ์ถูไถ่เป้าเกงเกงในบางรัดหีของหมอสาวได้จนหมอสาวต้องส่ายสะโพกรับเบาๆ “อูยยยลุงนะอย่าดันไอ้นั้นใส่กิ่งนะอูยยย” “น่าหมอเบาๆไม่ได้ใส่เขามานิไม่เป็นไรหลอก” หมอสาวยักหน้าก่อนจะประกบปากดูดกับไอ้แก่พรอีกรอบ ไอ้แก่ดันควยสีแตดในกางเกงในลูกไม้สวยจนเม็ดแตดโดออกมาเห็นได้ชัดส่วนน้ำเงี่ยนหมอสาวไม่ตองบอกตอนนี้ไหลจนเกงเกงในชุมโชคไปหมด หมอสาวเริ่มดูดปากแลกลิ้นหนักขึ้นบอกอาการเงี่ยนสุดจะระบาย ต้องปล่อยออกมาด้วยการกอดคอไอ้แก่รุกเร้าดูดปาจนน้ำลายหกเต็มมุมปาก ไอ้แก่ถอนปากออกดังป๊อก “ไงหมอกิ่งเป็นไงเสียวไหมเสียวมากไหม” “โอ๊ยยยลุงกิ่งเสียวลุงนะดูสิเอามันมาสีอยู่ได้อูยยย” “ก็ควยนี่ไม่สีหีแล้วจะให้สีอะไรเล่า” “ลุงนะลามกที่สุดอูยยยยโอ๊ยยย” หมอสาวทุบอกไอ้แก่ดังปึก ส่วนไอ้แก่ยังไม่ลืมส่ายเอวเด้าขึ้นลงขึ้นลงจนหัวควยเปียกน้ำเงี่ยนหมอสาวไปหมดแล้ว “อูยยยลุงนะพอนะหนูเสียววโอ๊ยยยเสียวว” “เสียยวมากไหมจ๊ะ” “เสียวลุงอูยยยยโอ๊ยยย” “เสียววอะไรจ๊ะคนสวย” “หนูเสียยวววเสียยวนั้นนะลุงโอ๊ยยย” หมอสาวทำที่ไม่กล้าตอบแบบสุดๆ ทำเอาไอ้แก่ฉุนนิดๆ มันเลยละหัวลงมาที่ซอกอกหมอสาว หมอกิ่งใจระทึกเพราะรู้ว่าเธอคงโดนจู่โจมที่นมแน่ๆ ไอ้พรจูบที่กลางซอกอกหมอกิ่ง “อย่าคะลุงกิ่งรับไม่ไหวหลอกคะอูยย” “รับไม่ไหวได้ไงอีคนสวย” “ลุงพรอย่ากัดอย่าทำหนูกลัวโอ๊ยย” ไอ้แก่ใช้ปากกัดสายเดี่ยวของเสื้อเธอจนขาดติดปากก่อนจะใช้ปากลากเสื้อจนนมในยกทรงสีฟ้าปลิ้นออกมาให้มันได้เชยชม มันอ้าปากประกบยอดอกของหมอสาวในยกทรง “อย่าลุงพอเถอะแบบนี้มันเสียวโอ๊ยยยลุงใจร้ายจังอูยยย” นี่ขนาดมันถูกมัดมือยังสามารถจัดการกับเสื้อตัวน้อยเธอหลุดมากองที่ท้องน้อยได้อย่างชำนาญจึงไม่ยากที่จะใช้ปากลากเสื้อยกทรงตัวสวยไปกองที่อกช่วงบนเท่านั้นเอง หัวนมชมพูมันวาวราวทับทิมน้อยๆก็ปรากฎตัวท้าสายตาของไอ้แก่หื่น ไอ้แก่ไม่ลังเลมันเลยรีบดูดอมหัวนมลุกตั้งชันของหมอคนสวยเข้าปาก “ลุงใจร้ายอูยยยหนูเสียยยวโอ๊ยยยยยอูยยย” “ลุงใจไม่ร้ายนะดูที่ควยลุงสิน้ำหนูออกจนติดควยลุงเปียกแล้วขอลุงดูดนมให้สนุกนะ” “อูยลุงขาลุงใจร้ายมากเลยหนูเสียววนมโอ๊ยยยลุงดูดมันเบาๆอูยยย” “แจ๊บๆๆดูดเบาๆมันไม่มันหลอกอีคนสวย” “อูยยยยค่อยหน่อยลุงนมจะหลุดแล้วอูยยยเจ็บหัวนมจังอูยยเสียยวตรงนั้นก็เบาๆลงแทงแรงจังอูยยย” “ไม่แทงหีแรงๆดูดนมแรงๆแล้วจะเงี่ยนหรือวะ” “อูยยลุงนะอย่าหื่นมากสิคะอูยยยกิ่งกลัวคนหื่นๆนะอูยยยย” “เดี๋ยวมึงก็จะชอบหื่นๆเงี่ยนๆอย่างกูมันถึงใจนะโว้ย”

ไอ้แก่พรมันเริ่มดูดสองเต้าอิ่มต่อจนหัวนมแข็งเปื้อนน้ำลายมันไปหมดแล้ว หมอสาวต้องเชิดหน้าแหงนขึ้นครางเงี่ยง ปล่อยอารมณ์เงี่ยนส่วนมือก็กดหัวไอ้แก่ให้ดูดนมทั้งสองเต้าอย่างไม่ตั้งใจ แต่ตอนนี้ก็โดนดูนมแทงเป้าเกงเกงในมาร่วมยี่สิบนาทีแล้วอาการต่อต้านจนแทบจะหมดไปแล้ว ตอนนี้เธอยอมที่จะให้ไอ้แก่รุกเร้ามากขึ้นเพราะการดูดนมแรงๆทำให้เสียวมากขึ้นมากขึ้นจนคราง “ซี๊ดอาซี๊ดอูยยยยโอวววว” อย่างไม่หยุดปากเสียทีไอ้แก่ก็มันมากเพราะนมสดๆเด้งๆแบบนี้ไม่ได้หากินกันง่ายๆ “อูยยยลุงจ๋าดูดอีกหนูเสียยยวนมจังอูยยยย” “แล้วหีเสียวไหมที่รัก” “อูยยยยเสียยวคะอูยยยยแต่อย่าให้กิ่งพูดเลยอูยยยกิ่งอายนะลุงอูยยย” “เอ้าเสียวหีก็พูดมาสิอีหมอมึงจะเก็บไว้ทำไม ดูสินำหีแตกจนหมอยออกมาดำขนาดนี้แล้ว” หมอสาวยังมาเอียงอาย ไอ้แก่พรเลยละหน้ออกไปเอาปากประกบร่องหีที่มีเกงกางในสีฟ้าหุ้มอยู่ ก่อนจะอ้าปากไล่ไปตามขอบกาเกงในที่มีน้ำเล็ดออกมาอย่างมีเชิง มันเห็นหมอสาวหลับตาครางมันเลยจัดการขั้นเด็ดขาด “อูยยยลุงจ๋าโอยยยยลุงขากิ่งไม่ไหวแล้วววววโอ๊ยยยยยอย่าสอดลิ้นเข้าไปอูยยยย” ไอ้ใช้ฟันกัดขอบกางเกงในให้เบไปทางหนึ่งก่อนจะอ้าปากไล่ไปจนสามารถดูดเม็ดแตดแดงที่อยู่กลางขนหมอยรกของหมอสาวจนเจอก่อนจะดูดราวกับดูดหัวนมและขบเบาๆเท่านั้นหมอสาวก็มีอันกระฉูดออกมาสุดสุดในชีวิต @ “อูยอาย ลุงจ๋า กิ่งอออกแล้วอูยยยยย” ไอ้แก่ไม่พูดมากรีบดูซับน้ำเงี่ยนที่หมอสาวคนสวยหลั่งออกมาให้ดื่มอย่างสุดรัก ก่อนหมอสาวจะรู้สึกตัวลุกขึ้น “ลุงนะไม่น่าทำกิ่งแบบนี้นะ” “ครับๆต่อไปผมจะไม่ทำแต่หมอสวยเหลือเกินได้กินน้ำหีหมอผมก็ตายตาหลับแล้ว หมอสาวลุกขึ้นจัดเสื้อผ้าก่อนเดินขึ้นไปอาบน้ำห้องด้านบน “หมอครับหมอจะกินอะไรผมทำให้” “อะไรก็ได้ง่ายๆคะตู้เย็นมีผักกับไข่ลุงช่วยทำหน่อยนะ” ว่าแล้วหมอสาวก็เดินเข้ามาปลดปมเข็มขัดที่มือไอ้แก่ออก แต่เธอยังเห็นควยโดของไอ้แก่กับตามันพองใหญ่เสียจนเธอคิดเสียวหีขึ้นมาอีก สาวสวยขึ้นไปอาบน้ำด้านบนในขณะที่ไอ้แก่ง่วนกับการเตรียมอาหารอยู่ด้านล่าง หมอสาวเปิดสายน้ำอุ่นกระทบยอดอกที่แดงเป้งเธอคิดถึงการดูดขบที่ไอ้แก่ทำกับเธอเมือกี๊ยังเสียวหัวนมแดงจี๊ดๆอยู่เลย พอสายน้ำมากระทบเนินหีเธอกับเสียวมากจนต้องถอดสายฟักบัวลงมาฉีดหีบรรเทาอารมณเงี่ยน “อูยยยไอ้ลุงบ้าแกจะรู้ไมฉันเสียวเพราะแกอูยยยย” หมอสาวหลับตาพริ้มรับอารมณ์เงี่ยนจากสายน้ำ “อูยยซี๊ดบ้าจังเลยมาเสียวอะไรขนาดนี้เนี่ย อูยยยย ต้องเร่งอีก อูยยยย” หมอสาวบิดเครื่องทำน้ำร้อนเร่งให้แรงขึ้นจนสุดแบบที่เธอก็ไม่เคยใช้สายน้ำแรงขนาดนี้มาก่อนกับหีเพราะกลัวกลีบสวยจะช๊ำและมีสีคล้ำไป “อูยยยยฉันเสียววโอวววอูยยยยยเหลือเกิน” หมอสาวเสียวจนอดครางออกมาไม่ได้เธอใช้อีกเมือบีบนมและนิ้วจิกหัวนมเบาๆ หมอสาวเริ่มครางระสำเธออยากแตกเร็วๆเพราะกลัวไอ้แก่พรมันรู้เธอเลยไปหยิบสายฉีดน้ำล้างก้นที่สายน้ำแรงกว่าหลายสิบเท่ามาฉีดหีอีกที ความแรงจากสายน้ำกระทบปากแคมและเม็ดแตดแรงเสียจนเสยกลีบแคมบานออกให้น้ำโดนแตดแบบจังๆ หมอสาวแหกขาออกฉีดแบบใจสั่นอีกมือต้องจับผนังห้องน้ำพยุงร่างงามไว้ก่อนจะส่ายจะโพกเป็นวงกลมแบบน้องจ๊ะคันหูทำครั้งแล้วครั้งเล่าพร้อมคราง “อูยยย อูนนนนเสียวววโอ๊ยยยอายยยอูยยยยยโอวววว” เธอทำอยู่นานน้ำหีก็ไม่ออก เป็นเวลาเดียวกับที่ไอ้แก่ทำกับข้าวเสร็จเห็นว่าหมอสาวขึ้นไปนานมากแล้วจึงเดินขึ้นไปตาม แต่ก่อนจะแคะห้องน้ำมันแนบหูฟังเสียงก็รู้ว่าหมอคนสวยกำลังใช้ธาราบำบัดเงี่ยนอยู่ มันเลยใช้มีดทำครัวที่ถือติดมือมาสะเดาะกลอนประตูห้องน้ำโดยการสอดมีกเข้าไปดันเขียวลูกบิดออกแต่โดยง่ายดาย มันค่อยๆแงมประตูห้องน้ำออก มันเห็นหมอสาวหันหลังให้เท้าหมอกิ่งเหยียบฝาชักโครกไว้ข้างหนึ่งมือก็ถือสายฉีดน้ำล้างก้นฉีดสายน้ำแรงดังฟีดใส่ร่องหีสวยแบบไม่ขาดสาย เธอส่ายก้นขาวจั๊วไปมาอย่างน่ามอง ไอ้พรเดนย่างสามขุมเข้าไปก่อนจะอ้าปากกว้างที่ง่ามขาสาวสวยมันประกบปากเข้ากับร่องหีหมอสาว “อุ…วายเข้ามาได้ไงคะ อูยยยยลุงอย่างเลียยกิ่ง” หมอสาวมีอันทรุดตัวเมื่อโดนไอ้แก่อ้าปากดูดหีปาดตาลเข้าเต็มๆ “อูยซี๊ดลุงอย่ากิ่งงงเสียวโอววววว” “แล้วที่หนูแอบมาแยงหีไม่เสียวหรือจ๊ะแพล็บๆๆ” ไอ้แก่ดูดหีหมอสาวเข้าเต็มตอนนี้มันมีสองมือที่ไม่ได้ถูกผูกไว้เลยง่ายในการล๊อคเนินหีไว้กับปากหนาโสโครกของมันหมอกิ่งพยายามพลิกตัวกลับมาทำให้ไอ้แก่พรดันร่างสาวสวยขึ้นไปนั้งบนถังกดน้ำของชักโครกส่วนมันก็นั่งอยู่บนฝาโถได้ทีนี้คงไม่ต้องเอยว่าไอ้แก่มันจะทำการเลียติ่งแตดสาวสวยได้อยางสะดวกโยธิน “อูยยลุงขากิ่งเสียวโอ๊ยยยยอูยยยลุงอย่าเลียตรงนั้นอูยยย” หมอสาวครางแต่มือยังคงกดหัวไอ้แก่พรให้แนบหีในใจก็คิดโอววมันชั่งเสียวกว่านิ้วมือเหลือหลาย เธอยอมให้ไอ้แก่ดอมดมหีอย่างสนุกสนานตามความต้องการของมันที่ดูดกิ่นเมือกเงี่ยนของเธอย่างคลั่งไคล้ “อูยยยลุงขาโอวววลุงพรอย่าเน้นตรงนั้นคะอูยยยหนูจะเสียวบ้าแล้วอยูๆๆ” “จะบ้าหรือบ้าอะไรกันจ๊ะคนสวยของไอ้พร” “ก็เสียวตรงนั้นนะคะอูยยยลุงขาอย่างดูดแรงกิ่งเสียวโอ๊ยยยย” “เอตรงไหนละลุงไม่รู้นิหนูคนสวย” “ก็ครงนั้นไงคะอูยยยยซี๊ดลุงนะเลียอยู่แท้ๆมาทำเป็นไม่รู้นะอูยยยย” “ก็บอกมาสิครับคนสวยว่าอย่าเลียอะไรก็รู้อยู่นิ” “อูยยยลุงนะอย่าให้กิ่งพูดนะอูยยยทะลึ่งจังอูยยยยเน้นเม็ดหนูอีกแล้วอาย” “ก็เม็ดอะไรละจ๊ะคนสวยพูดหยาบๆเลยลุงชอบจะตายพูดหี..ควย..แตด…เงี่ยนสะใจดีไม่เชื่อคนสวยลองพูดสิจ๊ะ” ไอ้แก่พรสอบบทพูดแสนอุบาทกับหมอสาวลูกไฮโซ เธอเอียงอายมากที่จะต้องพูดแบบนั้นแต่รสการดูดแตดของไอ้แก่มันถึงอกถึงใจเธอมาก ยิ่งตอนนี้สองมือไอ้แก่สามารถบีบบี้คลึงเคล้าสองเต้าคับบีของเธอได้ด้วยยิ่งสร้างความเสียวซานแบบสุดพบพานให้เธอ “บอกได้ยังอีหมอมึงเสียวเหี้ยอะไรพูดมาดีๆกูรู้นะมึงนะขี้เงี่ยนอย่ามาแอ๊บอยู่” “อูยยยลุงขากิ่งไม่ได้แอ๊บคะอูยยยแต่กิ่งไม่เคยพูดคะอูยยยซี๊ดดโอววว” “ไม่เคยมึงก็หัดสิอีหมอมึงไม่หัดร่านๆเดี๋ยวมึงมีผัวผัวมึงจะทิ้งเอานะมึงแพล็บๆๆๆหีหวานจริงๆแดงดีด้วยอีหมอเอ๋ย” “อูยยยลุงขาเลยหีกิ่งเบาๆหน่อยคะเสียวจนน้ำจะออกแล้วอูยยยย” “ดีมาเรียกหีตรงๆเลยยยดีแล้วตรงนี้เรียกอะไรอีหมอคนสวย” ไอ้แก่เลียขึ้นจารูแคมหมอสาวก่อนบรรจงฉกลิ้นเล่นใส่ยอดแตดหมอสาวสีแดงสด “อูยยยยลุงนะเลียแตด กิ่งอีกอย่าพอแล้วเสียวคะฉี่จะไหลแล้วโอ๊ยยย” “ก็ให้มันไหลไปเลสิอีหมอดอกทองมึงจะกลั้นไว้หาพ่อมึงหรือ” “อูยยยยลุงขาอย่าด่าพ่อหนูสิให้เลียหีขนาดนี้แล้วอูยยยลุงจ๋าหนูไม่เคยเสียวขนาดนี้เลยโอ๊ยยยย” “ทำไมมึงกูจะด่าพ่อมึงไม่ได้อีดอกทองพ่อมึงก่อพ่อตากูเย็ดแม่มึงแล้วเกิดอีร่านอย่างมึงมาไงอีหมอ” “อูยยยก็ได้คะจะด่าเหี้ยอะไรก็ด่าไปเถอะอูยยยยมึงรีบเลียหีให้กูแตกแล้วๆด้วยยยโอ๊ยยยยยอูยยยยอ๊ากกก” หมอสาวเกงหน้าท้องครั้งสุดท้ายก่อนขนหมอยลุกซู้เพราะเธอน้ำแตกแบบฉี่แตกทะลักเป็นครั้งแรกของชีวิตวัยสาวของเธอ ไอ้แก่ดูกินน้ำรักที่ไหลกระฉูดออกมาอย่างสมใจของมัน หมอสาวถูกจับให้ตัวเลื่อนลงมานั่งบนชักโครกแทนมันมันให้หลังหมอกิ่งที่อ่อนระทวยจนหน้าแดงได้พิงกับโถกดน้ำก่อนจะพูดหยาบคายใส่เธอ “ไงอีหมอโดนดูดหีดูดเม็ดแตดเข้าหน่อยทำมาสำออยเลยนะมึง” ไอ้แก่พูดไปพลางแก้ผ้าตัวเองจนเปลือยควยชี้หน้าหมอสาวแบบเธอเองก็หวั่นๆว่ามันใหญ่และน่ากลัวว่าเมื่อกลางวันมากๆ ไอ้แก่พรมันรีบอุ้มร่างเปลือยราวเทพธิดาของหมอสาวออกจากห้องน้ำเป้าหมายของมันคือห้องนอนสวยของหมอสาว แต่มันอุ้มร่างงามมาหยุดที่บรรไดขึ้นชั้นสอง มันวางร่างหมอสาวแนบข้างบันไดก่อนจะเอาขาหมอสาวพาดราวบันไดไว้ให้หีแหกออกมาทางด้านหลังจนเป็นพูลแบบทุเรียนเมืองจัน “อุยลุงจะรังแกหนูไปถึงไหนลุงกลับบ้านเถอะนะวันหน้าคอยมาใหม่นะ” “ได้ไงละอีหมอมันนี้มึงต้องเป็นเมียกูดูสิหีน้ำไหลขนาดนี้ยังไม่อยากมีผัวอีกหรือ” ว่าแล้วไอ้แก่ก็ก้มหน้าลงไปสูดดมหีทางด้านหลังที่หมอสาวแอ้นสะโพกอย่างสาใจ “อูยยพอเถอะนะลุงอูยยยเสียวววกิ่งจะยืนไม่ไหวแล้วอูยยย” “กูก็ไม่ได้ให้มึงยืนนิ่คุกเข่าลงมาสิกูจะแดกหีมึงจากด้านหลังเอง” หมอสาวละขาลงมาจากราวบันไดมาอยู่ในท่าคุกเข่าอยู่บนชั้นสองส่วนไอ้พรมันยังคงเหยียบราวบันไดก่อนโล้มเล้าก้นขาวขาวของเธอไปเธอก็ส่ายไปมาราวก้นมด “อูยยยพอเถอะคะลุงพรขากิ่งเสียวหีโอ๊ยยยย” “เสียวหรืออีคนสวยเดี๋ยวมีทีเด็ดกว่านี้อีกรับร้องส่ายตูดระริกแน่มึง” ไอ้แก่เปลี่ยนเป้าหมายใหม่จากรูหีที่แสนคุ้นเคย มันใช้สองนิ้วมือแหกรูก้นสาวสวยเบาๆก่อนจะค่อยใช้ลิ้นชำแรกลงไปอย่างสุดสะเดา “อ้ายลุงขาอย่าเลยตรงนั้นโอ๊ยยยอย่าเสียวคะอย่าไปเลียเลยยโอ๊ยยย” “เลียตรงไหนหรืออีหมอคนสวย” “อย่าเลียก้นคะอูยยยมันเสียววแล้วก็อูยยยสกปรกด้วยยโอ๊ยยยอย่าเอานิ้วแยงก้นสิคะอูยยย” “ไม่ให้กูเลียตูดมึงได้ไงกูเกิดมาก็ไม่เคยเห็นใครจะตูดแดงขนาดมึงเลยอีหมอ” “จะตูดแดงหรือดำอูยยยลุงอย่าเลียเลยคะกิ่งหวิวๆๆใจจะขาดแล้วโอ๊ยยยย” “ดีอีหมอเสียวนักใช้ไหมเอาไปสองนิ้วเลยย” ไอ้แก่มันเคยเป็นเดนคุกเรื่องล่อตูดเรื่องชอบของมันอยู่แล้วมันแทงสองนิ้วเข้ารู้ตูดหมอสาวอย่างไม่มียั่งก่อนจะจูบไซร้แก้มก้นงอนขาวใสไปมา “โอ๊ยยยลุงขาอย่าทรมานหนูเสียยวโอ๊ยยยยเจ็บตูดคะเบาๆคะลุงโอ๊ยยยย” “ไหนๆเจ็บแล้วหรือแค่นี้มึงคืนนี้มึงยังต้องมีมันปักกลางหีกลางตูดมึงอีกนะอีคนสวย” “อูยยไม่เอา ลุงแบบนี้กิ่งไม่เอาด้วยแล้ววโอ๊ยยยยเสียว” “ไม่เอาได้ไงมึงอีหมอวันนี้มึงต้องโดนอัดสองรูนี้แน่ๆ” หมอสาวโดนไอ้แก่พลิกตัวนอนหงายกับบันได สองนิ้วมันยังคงควานรูก้นสาวสวยให้ร่อนก้นไปมา ส่วนปากมันก็ดูดดันเม็ดแตดจากปากหีอย่างอร่อยลิ้นหมอสาวหายใจระทวยเธอเบ้หน้าสวยไปมาอย่างสุดกลั้นอารมณ์เงี่ยน “ไงอีคนสวยเจอแบบนี้สองรูสุกไหมมึง” “อูยยยลุงจ๋ากิ่งเสียววสุดๆแล้วโอ๊ยยยยเกิดมากิ่งไม่เคยยยยเสียยวอะไรขนาดนี้โอ๊ยยย” “ถ้ามึงเสียวจัดๆเงี่ยนสุดๆก็พูดถ่อยๆเลยยยอีดอกกิ่งกูชอบ” “อูยยยยซี๊ดดได้ไอ้แก่มึงเลียยยหีกูแทงตูดกูแรงๆๆโอ๊ยยยยยจะแตกอีแล้วววว” “ดีมากอีหมอร่านควยยยแพล็บๆๆๆไงเสียวแตดไหม” “โอ๊ยยยยยเสียยยสิไอ้แก่มึงเลียยยมันแรงๆเลยยยกูน้ำหีจะแตกแล้วววว” หมอสาวครางอย่างสุดร่านลืมความสูงศักดิ์ไปชั่วครูเพราะอารมณ์เงี่ยนประทุราวภูเขาไฟเดือด หมอสาวดึงหัวอ้แก่พรขึ้นมา ก่อนสั่งไอ้แก่พรไป “จูบบบสิจูบกูไอ้เหี้ยยยมึงทำกูเงี่ยนจูบกูสิ” “ได้อีดอกมึงอยากนักใช่ไหม” ว่าแล้วไอ้แก่ก็ประกบปากกับสาวงามอีกครั้งแต่ครั้งนี้มือยังแหกหีบี้แตดไว้แล้วนิ้วก็แยงก้นหมอสาวแบบให้ส่ายไปมาแบบไม่ติดขั้นบันได “ฮูยยยยมึงงงงไอ้แก่เหี้ยยมึงงอูยยยยยกูเงี่ยนนนหีเงี่ยนตูดเหลือเกินอูยยยย” “ใช่มึงนะดอกทองเขาอยากเย็ดมึงทั้งโรงพยาบาลเลยรู้ไหมม” “อูยยยยยจริงหรือไอ้แก่มึงรู้ได้ไงและอูยยยยยจู๊บๆๆๆ” หมอสาวพูดไปดูดลิ้นไอ้แก่ไป “ก็เวลามึงเดินผ่านใครกูเห็นแม่งควยลุกกันทั้งนั้นนิ” “จริงหรืออูยยยย แล้วววไอ้แก่พรควยยยมันลุกไหมจ๊ะ” “ถุยยยถามได้โง่ๆใครเจอสวยแบบมึงควยไม่ลุงก็ตุ๊ดแล้วววอีเวร” ไอ้แก่ไม่พูดปล่าวยังถมน้ำลายใส่ปากหมอสาวไปเธอกินไปอย่างไม่รังเกียจเลย “อูยยยยยเงี่ยยยนเป็นอย่างนี้เองงงอูยยยยไอ้แก่ขาพรขากิ่งจะไม่ไหวแล้ววววกิ่งร่านสุดๆแล้ววววโอ๊ยยยย” หมอสาวบิดเกรงเด้งตูดสู้นิ้วอีกพักใหญ่ๆก่อนจะถึงคราวที่เธอต้องกันกรามอีกครั้ง “โอ๊ยยยยยไอ้แก่กูไม่ไหววแล้วววโอ๊ยยยยยยหีแตกอีกแล้ววววโอ๊ยยยยยยยย” “หีแตกเลยยหรือน้ำกระฉูดแล้วววดีจริงอีเงี่ยน” หมอสาวน้ำแตกคาขั้นบันไดขึ้นห้องไอ้แก่ระดมดูดนมจ๊วบๆๆอย่างเมามันหมอสาวหายใจระทวยยแต่หน้าหวานยังยิ้มหวานใส่ไอ้แก่ @ มันรีบช้อนร่างหมอสาวอุ้มวิ่งเข้าห้องนอนที่มีเตียงผ้าปูสีฟ้าน่ารัก มันรีบวางร่างงามของสาวสวยลงไปอย่างใจเย็นเพราะคงไม่มีอะไรรอดมือมันแล้วสาวสวยเอื้อมมือจับรีโมตแอร์เปิดแอร์กดให้เย็นสุดๆเพื่อดับความร้อนจากราคะ “ร้อนจังคะหิวน้ำด้วยไปเอามาให้หน่อยคะลุง” สาวสวยพูดสั่งแต่ไอ้แก่ไม่ทำมันนอนลงแล้วบอกอย่างมีชัย “ไปเอาเองสิเอาเบียร์อีกขวดมากินด้วยนะ” หมอสาวค้อนงอนๆก่อนจะเดินลงไปเอาเบียร์ขึ้นมาดื่มกินเธอเห็นบุหรี่อีกมวนจึงไม่ลืมจะจุดสูบแล้วเดินขึ้นมา (เอ้เราทำอะไรเนี่ยจะยอมมันอีกทำไมเนี่ยบ้าจริงเรา) สาวสวยพอได้สติแต่เนื้อที่เธอจุดสูบมันกระตุ้นให้เธอคิดไปอีกแบบ (อุยไม่เป็นไรหลอกแฟนเราก็ไม่มีไม่ไดทำผิดกับใคร) หมอสาวตัดสินใจนำร่างเปลือยเดินมาในห้องนอนของเธอเองที่มีไอ้แก่พรนอนยิ้มควยโดอยู่ “มาแล้วหรืออีคนสวย มึงดูดอะไรอยู่มึงรู้ไหม” “ก็สูบบุหรี่ไงลุงจะมีอะไร” “อีโง่มึงดูดเนื้อหรือกัญชาอยู่โว้ยไม่รู้เลยมึงถึงได้สนุกเงี่ยนขนาดนี้” “เอ้กัญชาหรือไม่เคยแต่ก็สนุกจริงๆนะเอาลุงเจ้าเล่ห์เอาเบียร์ไป” “อ้าว่ากูหรืออีหมอดอกทอง” มันฉุดร่างหมอสาวลงไปนอนก่อนจะกัดฝาเบียร์เอาเบียร์เย็นๆราดร่างงามของหมอกิ่ง มันเริ่มที่หน้าท้องแบนราบของเธอก่อนจะจรดลิ้นลงไปเลียรอบรูสะดือสาวสวยเกรงเล็กน้อย “อุยยยลุงนะเย็นนะ” มันหยิบขวดเบียร์ขึ้นมาเล่นมันราดที่ซอกอกขาวๆ ก่อนจะดูดเลยต่อ “ไม่เอาเสียวนะอึยยยย” หมอสาวเสียวซี๊ดกับลิ้นอุ่นไอ้แก่ที่มาโล้มเล้าซอกคอขาวไล่มาถึงสองเต้าก่อนราดเบียร์ลงที่สองเต้าแล้วดูดอมเม็ดนมอย่างสมใจมัน “อุยยพอเถอะลุงจ๋าหนูเสียยวไม่ไหวแล้วว” ไอ้แก่ไม่หยุดมันราดเบียร์ลงที่แคมหีที่มีหมอยดกๆของหมอกิ่งปกคลุมจนมันชุ่มโชคไปด้วยฟองเบียร์ มันฉกลิ้นสากเข้าเลียหีหมอสาวจนเธอเดิ้นพร่านอีกรอบหนึ่ง “อูยยยยลุงบ้าจริงเมื่อไรจะเลิกเลียยยหีกิ่งเสียยยวนะอายยยย” “แพล็บๆๆก็หีมึงหวานขนาดนี้แกล้มเบียร์อร่อยดี” “อุยไม่ไหวแล้วเสียวหีโอ๊ยยยจะทำอะไรก็รีบทำเถอะอูยยย” ไอ้แก่พรเห็นหมอสาวเสียวหีจนใจระทวยมัน เลยเอาควยหัวเบนซ์ของมันมาจ่อปากหีหมอกิ่งคนสวย “อุยยยลุงจ๋ามันจะไหวหรือกิ่งไม่เคยยมาก่อนเลยอูยยย” “ถุยยไม่เคยหรืออีดอกทองสวยอย่างมึงมีหรือยังไม่เคยมีผัว” มันพูดพลาดเอาหัวควยถูเม็ดแตดหมอสาวจนน้ำหีไหลชะโลมหัวเมอร์ซีเดสมันจนเป็นเงาหมอสาวหีกระตุกแคมหียวบๆๆ “ไงเสียวหีมากไหมอีคนไม่มีผัว” “อูยยยซี๊ดเสียววคะโอ๊ยยยยอย่ามั่วเขี่ยเม็ดแตดสิคะอยากจะแย่แล้วอูยยยย” “อยากอะไรจ้า….อีหมอหมอยดก” “ก็อยากให้แกเสียบมันเข้ามาได้แล้วโอ๊ยยยยซี๊ดไอ้แก่เนี่ยโอวววว” “เขาเรียกว่าเย็ดโว๊ยยอีดอกทอง” “นั่นๆๆแหละอูยยยยเย็ดมาเถอะกูไม่ไหวแล้วโอ๊ยยยยถูแตดจนเงี่ยนจนไม่อยากเป็นหมอแล้วอูยๆๆ” “มึงไม่อยากเป็นหมอเลยหรืออีคนสวยไม่อยากเป็นหมอแล้วมึงจะเป็นอะไร” หมอสาวโดนลำควยฝังมุกถูไปมาที่ปากรูหีของเธอมันครูเม็ดแตดแคมหีไปจนถึงรูก้นจนมันเสียวมากจนเธอต้องครางหยาบๆระบายความเงี่ยนออกมา “ตอบกูมาสิมึงไม่อยากเป็นหมอมึงคิดอยากเป็นอะไร” “อูยยยเป็นอะไรก็ได้ขอให้โดนอูยยยลุงพรเย็ดโอวววววซี๊ด” ไอ้พรมันยิ้มกริ่มที่ทำหมอสาวคนสวยของโรงพยาบาลเงี่ยนจนต้องขอให้มันเย็ด ไอ้แก่มันยังดูไม่สาแก่ใจมันแกล้งเอาหัวควยไปดันแคมหีชมพูสดหมอสาวเบาแค่นี้ หมอสาวก็มีอันครางหนักว่าเก่า “อยูเข้าๆๆยังอูยยยเสียววหีนะอูยยยเล่นอยู่ได้นะแกอูยยยย” “ไหนๆบอกอีกทีสิอยากโดนอะไร” “อูยยยยไอ้บ้าฉันอยากโดนแกเย็ดไงไอ้แก่บ้าโอ๊ย” “แล้วบอกมาสิถ้าไม่เป็นหมอมึงอยากเป็นอะไร” “อูยยยยก็โอวววววเสียวววหีโอ๊ยยยเย็ดเถอะนะโอ๊ยยย” “ยังไม่บอกกูเลยมึงอยากเป็นอะไรรร” “โอ๊ยยยยมึงถามอยู่ได้ถ้ากูบอกมึงจะเย็ดกูไหมโอ๊ยยยซี๊ดดโอวววว” “บอกมาสิถ้ามึงตอบสะใจกูควยกูเย็ดหีมึงแน่อีหมอ” “อูยยยโอ๊วววฉันๆๆอยากเป็นนอูยยยยกระหรี่โอวววว” หมอสาวระเบิดอารมณ์เงี่ยนด้วยการพูดเชิญไอ้แก่ว่าอยากเป็นกระหรี่ “โอวววดีมากไม่อยากเป็นหมอก็ต้องเป็นกระหรี่ถูกๆฮะๆๆ” ว่าแล้วไอ้แก่ก็ดันหัวควยเสือกใส่แคมหีหมอสาวแต่เพราะความบานใหญ่ของควยทำให้เข้าหีไม่ได้มันปลิ้นออกมา “อูยยยไม่เข้าหรือไอ้แก่กูโอวววโดนแตดอีกแล้วว” “หือก็หีมึงฟิตจังเลยนิอีกระหรี่กิ่ง” “อูยยยปลิ้นอีกแล้ววอูยยยโอววโดนก้นกูอูยยยเสียว” หมอสาวโดนควยไอ้แก่แทงฉะแหลบมาถึงรูก้น ไอ้แก่ยังไม่ลดควมพยายามมันแหกหีจนเนื้อแดงของหีหมอสาวคนสวยแทบปลิ้นออกมาก่อนบรรจงกดหัวควยพร้อมคำรามในใจ(ทีนี้แหละมึงอีดอกทองกิ่ง) ไอ้พรกดควยลงมาหมอสาวก็แหกขาให้หีอ้ารับแต่มันก็แพล็ดไปอีกจนไปแทงสะดือสวยของหมอสาว “อูยยยยแสบบจังไม่เข้าอีกแล้วอูยยยย” “ก็ควยยกูใหญ่นิจ๊ะ” “อูยยยพอก่อนฉันขอลองทำเองบ้างไม่ไหวแบบบนี้กว่าจะเย็ดเข้าหีฉันถลอกหมดแน่ไอ้แก่อูยยย” หมอสาวลุกขึ้นส่วนไอ้พรก็เป็นฝ่ายนอนลงบ้าง “เอาแบบนี้ก็ได้อีเงี่ยนมึงลองขึ้นเองเลยย” “อูยยยก็กูเจ็บนิบอกแล้วไงว่าไม่เคยโดนเย็ดอูยยย” หมอสาวยกตัวนั่งย่องๆขึ้นส่วนไอ้แก่มันจับควยโดรอสวนหีหมอสาวที่ชุ่มชื่นด้วยน้ำเงี่ยน สาวสวยพยายามนั่งทับควยดุ้นม้าแต่มันก็ไม่วายปลิ้นออกจากร่องแคมหีไปโดนหน้าขา “อุยยยหลุดอีกแล้ววว” “หีมึงรูแม้งโคตรเล็กเลยอีหมอควยเด็กๆยังเย็ดไม่เข้าเลยย” “อูยยยยไม่เอาฉันอยากโดนอันนี้ของแกไอ้แก่จับขาฉันไว้อูยยยตรงแล้วโอววววจะลงแล้วนะ” ไอ้แก่มีอันเกรงควยแข็งไว้สองมือประคองหน้าขาหมอสาวที่ค่อยหย่อนสะโพกผ่ายลงเรื่อยๆอย่างช้าๆหวังให้แคมที่ยุบเพราะหัวควยผ่าผ่านเข้าหีไปให้ได้ แต่ก็ไม่เป็นผลเพราะควยปลิ้นออกทางรูก้นของหมอสาว จนแสบรูตูดแดง หมอสาวพยายามทำอีร่วมสิบครั้งแต่ก็ไม่เป็นผล ไอ้แก่เลยรวบร่างหมอสาวเข้ามาแนบอกก่อนดูดปากอย่างอ่อนล้า “หีมึงใหม่เย็ดลำบากจริงอีคนสวยย” “อูยยก็บอกแล้วไงว่ากูซิงอยู่ไอ้แก่แพล็บๆๆ” ทั้งคู่นอนดูปากกันพอให้หายเหนื่อย ไอ้แก่จับสาวสวยนอนควัมหน้าก่อนเอาหมอนข้างมาวางรองให้ก้นลอยเด่น ไอ้แก่จัดการเลียเสยรูหีก่อนเอานิ้วแยงหีที่ชุ่มน้ำเงี่ยนจนขนหมอยเปียกปอนไปหมดแล้ว “อูยยยเสียยยวจังงเลยยยโอวววไอ้แก่มึงเลียยอย่างเดียวก็ได้โอวววว” หมอสาวร้องครวนไอ้แก่ค่อยๆสอดนิ้วเข้ารูหีหมอสาวมันกดนิ้วชี้เข้าเบาๆยังกดไม่เข้าเลยเยื้อหีหมอสาวเหนียวแน่นกว่าคนปกติทั่วไปนี่เอง “หีมึงตันแล้วอีหมอวันหลังค่อยเย็ดวันนี้ให้กูล่อตูดมึงก่อน” “อูยยยยหีกูมันฟิตมานานแล้วนิ้วกูเคยสอดยังไม่ได้เลยโอววว” “ไว้กูจะเย็ดให้หีมึงปิดเอง” “อูยยยสัญญาแล้วนะต้องมาปิดหีกูนะไอ้แก่อูยยยย” ไอ้แก่คุยกันเสร็จก็ละเลงลิ้นลงที่รูหูรูดสีแดงสดของหมอสาวมันเลียตูดหมอสาวจนก้นสั่นระริกไปมา “เป็นไงตูดสั่นเลยโดนเลียตูดเข้าไปอีหมอ” “อูยยยถึงสั่นก็สั่นสู้นะอูยยยย” หมอสาวพูดตอบท้าทายไอ้แก่กลับมาก้นขาวส่ายไปมาเป็นวงกลมไอ้แก่พรลองสอดนิ้วเข้ารูตูดก็เข้าได้สะดวกดีมันเลยพิ่มอีกนิ้วเป็นสองนิ้วก็ไม่มีปัญหาอะไรเข้าได้ มันเลยคายน้ำลายใส่ฝ่ามือก่อนชะโลมไปทั่วลำควย หมอสาวเหลียวมามองควยไอ้แก่ที่พองใหญ่สุดฤทธิ์ ไอ้แก่บอกให้หมอสาวแหกก้นเอาไว้หมอสาวก็ทำตามอย่างไม่ขัดเขินมันบรรจงกดควยหัวเบนซ์เข้ารูตูดใหม่สดซิงของหมอสาวทีละนิดทีละนิดอย่างใจเย็น หมอสาวคนสวยเกรงก้นจนแข็งหลับตาปี้ให้ไอ้แก่ค่อยๆดันควยเข้ามาจนได้ครึ่งลำ “อูยยยมึงงกูแน่นตูดไปหมดแล้วอูยยยย” หัวควยที่จมดิ่งทำเอาสาวงามต้องร้องครางออกมา “ไงๆๆอูยยยตูดมึงดีมากถูกใจกูโอววว” ไอ้แก่พรเกรงควยเด้าเข้าไปพรวดใหญ่จนควยเข้ารูตูดหมอสาวสุดลำหมอสาวเกรงตัวจนปากบางสวยบิดเบี๊ยว “ฮุยยยหมดอยังโอ๊ยยยไอ้แก่ตูดกูบานแล้วซูดโอ๊ยยย” ไอ้แก่คายน้ำลายออกมาใส่ร่องก้นหมอสาวก่อนจะสาวควยสั้นๆเบาๆ “อูยยยซี๊ดโอววววเสียยยวจังเลยยยไอ้แก่เย็ดตูดเก่งจังอูยยยย” “อ้ากูมีดีกว่านี้อีกอีดอกทอง” ไอ้พรถึงจะวัยเกือบหกสิบแล้วแต่เรื่องเย็ดไม่เคยขาดมันชำนาญมากการทะลวงตูดสดๆแบบนี้ถ้าลองโดนมันเปิดมีอันติดใจทุกราย ไอ้แก่จับก้นงอนงามของหมอกิ่งไว้ก่อนจะออกสตาร์ทะยานเกียร์ห้าอย่งผู้มีชัย “อูยยยซี๊ดไอ้แก่อูยยยมึงกูเสียววตูดโอววววโอวววว” ไอ้แก่สาวควยเร็วจนก้นสาวสวยเด้งตามแรงควยตับๆๆๆๆแบบเพลงพี่เท้งก็ช้ากว่าหลายสิบเท่า “โอ๊ยยยอูยยยยไอ้แก่มึงโอววววสุดยอดเลยยยยไข่มึงโดนหีกูสุขหีมันส์ตูดจังโอววววว” หมอสาวเจอรักจัดหนักของไอ้แก่เข้าไปเล่นเอาเธอเองก็เสียวซูด สาวสวยไม่อยากเชื่อว่าความมันที่ไอ้แก่มันเด้ากระแทกมันสาแก่ใจที่เธอรอมาจนอายุ 25 ปี “อูยยยเสียวตูดโอวววววสะใจจังมึงไอ้แก่มึงเย็ดตูดกูมันสัดเลยยยไอ้สัดโอววววว” “อีดอกมึงแสบตูดสะใจไหมควยกูแดงหมดแล้วโอวววเลือดแตกเลย” “อูยยยยจะแตกอะไรก็รีบเอาเถอะแรงๆอีกกูชอบไอ้แก่” “อ้าเตรียมตัวเลยมึงกูมีทีเด็ดว่านี้อีกมึง” ว่าแล้วไอ้พรก็จับร่างหมอสาวคนสวยมาที่ขอบเตียงก่อนจะจับสองแขนด้วยสองมือให้ตัวบางของหมอกิ่งคนสวยโล้วมาด้านหลังสะโพกงอนงามก็ลอยเด่นเหมาะแก่การเด้าเย็ดตูดยิ่งนักมันเลยจัดการกระเด้าเสียหมอสาวเด้งก้นรับแทบไม่ทัน “อูยยยโอวววววไอ้แก่มึงโอวววววสูดยอดโอววววโอววววอ้าวววสะใจกูจริงโอวววว” “ห้ามึงสะใจกูก็สะใจตูดมึงแดกควยกูมันไหมอีหมอ” “โอววววสะใจจ้าโอววววซี๊ดโอวววไอ้แก่มึงเย็ดแรงๆไข่มึงได้โดนแตดกูอูยยยดีโอววววเสียวดีโอววว” หมอกิ่งคนสวยครางออกมาด้วยความสะใจที่ได้รับจากควยไอ้แก่ที่เด้าเย็ดตูดจนมิดก่อนจะชักออกแล้วอัดเข้าไปจนสุดทำให้เธอเสียวซาบซ่านในโพรงตูดดีแท้ ไอ้แก่พรเห็นสาวสวยมันจัดเลยหยุดเด้าแล้วให้หมอสาวทำเอง “อูยทำไมจู่ๆมึงหยุดละอูย” “อ้าอีหมอเงี่ยนก็กูจะให้มึงทำเองเลยไง” “ทำไงหรือจ๊ะไอ้แก่ที่รักของกิ่ง” “ก็ง่ายๆมึงก็ร่อนตูดใส่ควยกูไงทำได้ปล่าวมึง” “อ๊าได้คะอือๆๆๆมันไหมไอ้แก่จ๋าโอววววกูมันสุดยอดเลยโอววว” หมอสาวกระเด้งก้นใส่ลำควยแบบไม่เกรงกลังตูดน้อยๆของเธอจะแหกเพราะหัวควยเบนซ์อุ่นที่เข้าสู่ร่องก้นเธอมันสร้างความมันจนสุดจะยั้งใจกระโปกไอ้แก่ที่ยานมันส่ายสั้นใส่รูแคมหีและแตดแดงเธอได้อย่างสาแก่ใจ “โอวววไอ้แก่มันจังโอววววแบบนี้กูร่อนหีใส่ควยมึงแบบนี้ดีไหมไอ้แก่เวรโอ๊ยยยย” “ดีๆมากกูชอบอีร่านอีหยาบอีหมอดอกทองมึงมันกระหรี่ชัดๆ” “โอ๊ยยยมึงด่ากูกระหรี่ไอ้แม้งชั่วเอ๋ยแล้วมึงมาหลอกเย็ดกูทำไมอูยยยยโอ๊ยยยยกูเสียวตูดนะมึงไอ้เหี้ยแก่แมงดาโอววววว” ช่างเป็นบทรักที่แสนจะไม่น่าเกิดขึ้นสาวสวยนางฟ้าประจำโรงพยาบาลกับไอ้แก่ขี้คุกไร้งานทำจะมากระหนำเย็ดกันที่เตียงของสาวสวยเสียเองแล้วพูดคำที่สุดหื่นให้กันและกัน ไอ้แก่ได้ทีเลยนอนลงทำให้ร่างงานของหมอสาวต้องหย่อนก้นตามลงมาโดยเธอไม่รู้เลยว่าเธอต้องขย่มตูดใส่ควยโตมันอีกรอบ “อูยยยไอ้แก่มึงจะไม่เอากูแล้วหรืออูยยยย” “เอาสิกูของเปลี่ยนท่าหน่อยท่านี้กูได้ดูหีซิงๆมึงถนัดตาหน่อย” “อูยยยยมึงจะดูทำไม่กูอายนะ” “มึงจะอายหาพ่อมึงหรือกูดูดหีมึงตกกี่ทีแล้วแม่งยังมาอายอีก” “ก็อูยยยยยมึงมาแหกหีกูดูทำไม่อูยยยยโอวววเขี่ยเม็ดกูด้วยยยไอ้โอวววววสะใจอีกิ่งจังเลยโอววววซี๊ดโอววว” ไอ้แก่เอาควยเด้ยเย็ดตูดอีหมอสาวที่เด้งหีใส่หมอยรกๆสากไอ้แก่เลยเอามือไปแหกหีหมอกิ่งแล้วเอานิ้วเขี่ยเม็ดแตดให้อีหมอเสียวซานไปทั่วเม็ดแตด ไอ้แก่รูว่าตูดแน่ๆของอีหมอมันทำควยแข็งของมันแทบทนไม่ไหวความเสียวจากบ่ายมายันตีสี่มันใกล้จะจบแล้วไอ้แก่ ใช้สองนิ้วบี้แมดแตดนังหมอคนสวยจนหมอสาวหยุดร่านเกรงตัวปล่อยน้ำหีแตกซ่าน “โอวววววไม่ไอ้แก่กูเสียวเม็ดกูอออกแล้วววโอ๊ยยยโอวววววสุดยอดกริ๊ดด” “กูก็ไม่ไหวแล้วอีเหี้ยมึงขมิบตูดไว้กูจะแตกแล้ว” “อูยยยโอวววอุนตูดจังซุดไอ้แก่โอวววมึงออกแล้ว” ไอ้แก่จับก้นกลมเธอแน่นก่อนจะกระซวกควยใหญ่จนมิดลำมันระเบิน้ำกามขาวข่นออกมาเป็นสายใสร่องตูดหมอสาวจนหมด ก่อนมันจะชักควยยออกมา มีคราบสีขาวแดงเหลืองติดปลายควยอย่างสะใจก่อนเอาแก้มหมอสาวมาหมอแล้วทั้งคู่ก็หลับไหลเพราะความอ่อนเพลี่ย