close buttonclose buttonclose button
เอ้าดอร์กับผัวและเพื่อนผัว

เอ้าดอร์กับผัวและเพื่อนผัว

เรื่องเสียว · 41218

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

สวัสดีค่ะ วันนี้เอ็นจะมาเล่าประสบการณ์outdoorให้เพื่อนๆพี่ๆฟัง  วันนั้นเป็นบ่ายวันธรรมดาค่ะ พี่เจแฟนเอ็นมีนัดกับเพื่อน ว่าจะไปดื่มกันที่ห้วยตึงเฒ่าค่ะ พี่เจเลยชวนเอ็นให้ไปด้วยกัน เอ็นเลยแต่งตัวโนแพนตี้ เสื้อแนบลำตัวเลยโนบราไปด้วยค่ะ เพราะใส่แล้วร้อนอึดอัด เพราะอากาศครึ้มเหมือนฝนจะตกและอบอ้าวมากๆ เอ็นทำหน้าที่เป็นคนขับค่ะ พี่เจเลยเลียแขน ล้วงหีเอ็นสบายเลย พี่เจยิ้มขำ “แล้วจะไปนั่งพื้นยังไงล่ะคะ ใส่กระโปรงมา” ปรกติ เอ็นก็ไม่ใส่แพนตี้อยู่แล้วแต่โดนแซวๆแบบนี้ ก็มีเขินสิคะ จนมาถึงที่ร้านอาหารเพื่อนพี่เจ ชื่อพี่เอ็มค่ะ ก็มาถึงก่อนแล้วพอไปถึงก็สั่งอาหารสั่งเบียร์มาดื่ม พี่เจก็ชวนเอ็นดื่มสปายค่ะ ตอนแรกเอ็นก็อิดออดไม่อยากดื่มค่ะ แต่ก็ตามใจแฟน ไหนๆก็นั่งดื่มกันอยู่แล้ว แล้วสองหนุ่มก็นั่งคุยตามประสา นั่งถามสารทุกข์สุขดิบกัน จนดื่มเริ่มได้ที่ พี่เอก็ได้คุยเรื่องกล้องกับพี่เจ คุยไปคุยมาสองหนุ่มก็หันมาหาเอ็น แฟนเลยบอกถ่ายรูปกัน  ลองกล้องหน่อย วันนั้นคนไม่ค่อยเยอะค่ะ เอ็นเลยค่อยๆเลิกกระโปรงให้ถ่ายค่ะเพราะโนแพนตี้มาอยู่แล้ว สองหนุ่มก็ช่วยกันถ่ายใหญ่เลย ปรกติถ้าพี่เจถ่ายให้เอ็นก็อายจะแย่อยู่แล้วนะคะ พี่เจก็บอก “เอาเลยๆ” เอ็นก็อายๆค่ะ เลยเลิกเสื้อขึ้น ทีนี้เลยถ่ายกันหลายช๊อตเลยค่ะ พอสองคนได้รูปแล้วก็นั่งคุยกันต่อค่ะ

พี่เอ็มก็เปลี่ยนฝั่งมานั่งฝั่งเดียวกับเอ็น เลยล้วงมาที่หีเอ็นบอก “แฉะแล้วหรอ” เอ็นเป็นคนน้ำหีเยอะค่ะ เจออะไรนิดอะไรหน่อยก็เงี่ยน พี่เอ็มก็ล้วงหีเอ็นไปไซ้ที่ซอกหูไปค่ะ เอ็นก็เสียวมากค่ะ เสียวจนดิ้นเลย แฟนก็คอยดูต้นทางให้ว่ามีคนผ่านมารึเปล่า พี่เอ็มเขี่ยแตดจนเอ็นเงี่ยนไปหมด

เขี่ยไปเขี่ยมาแฟนก็บอกเจอคนรู้จักเดี๋ยวไปคุยด้วยก่อน เอ็นเลยได้พักหายใจหายคอหน่อยค่ะ เลยได้คุยกับพี่เอ็มไปบ้างเรื่องถ่ายรูปเอ้าดอร์ แฟนไปคุยซักพักใหญ่ๆก็กลับมานั่งดื่มกับพี่เอ็มต่อค่ะ นั่งคุยไปคุยมา พี่เอ็มได้มานั่งเขี่ยหีเอ็นต่อค่ะ แฟนตัวดีเลยบอกเลียเลย เอ็นก็ตกใจค่ะ เพราะตอนนั้นมันบ่ายแก่ๆเอง ลูกค้าในร้านก็ตั้งหลายโต๊ะ ที่นั่นจะเป็นซุ้มเหมือนแคร่มีหลังคาค่ะ แล้วก็มีโต๊ะอยู่กลางซุ้ม แล้วพี่เอ็มก็ก้มมาเลียหีเอ็นจริงๆค่ะ แฟนเลยบอก “อมของพี่เอ็มด้วยสิคะ” เอ็นเลยมองหน้าแฟนแบบไม่ค่อยกล้า แฟนบอก “พี่เอ็มเพื่อนผัวเอง ไม่ต้องเกรงใจนะคะ”

เอ็นเลยล้วงเข้าไปในกางเกงล้วงควยพี่เอ็มค่ะ พี่เอ็มก็ล้วงหีเอ็นด้วย ตอนนั้นทั้งเสียวทั้งตื่นเต้นค่ะ ล้วงพี่เอ็มไม่ถนัด เอ็นเลยแกล้งทำเป็นเหมือนนอนหนุนตักพี่เอ็มตอนแรกก็ไม่กล้าอมค่ะ กลัวคนเห็นมากๆ แฟนเลยให้เอ็นดื่มเบียร์อีกแก้วนึงแก้เขิน เอ็นก็อมควยพี่เอ็มต่อค่ะ แฟนก็บอก “อมให้น้ำควยแตกเลยนะคะ” ตอนนั้นเอ็นก็เงี่ยนมากขึ้นแล้วค่ะ เลยไปดูดหัวนมแฟนสองข้างจนควยแฟนเริ่มแข็งก็ก้มไปดูดควยให้แฟน พี่เอ็มก็ช่วยแยงหีเอ็นค่ะ ตอนนั้นเอ็นเงี่ยนจนปวดแตดไปหมด ไม่อยากโดนเขี่ยหีเลยค่ะ อยากโดนเย็ดมากกว่า เพราะน้ำหีแตกไปหลายน้ำแล้ว แฟนก็ถามน้ำหีแตกรึยัง พอเอ็นบอกแตกแล้ว แฟนเลยถามลืมอะไรรึเปล่า ปรกติเวลาเอ็นน้ำแตกจะต้องบอกรักผัวทุกครั้งค่ะ เอ็นเลยบอก “น้ำหีแตกหลายรอบแล้วค่ะ รักผัวค่ะ รักพี่เจคนเดียว” แฟนก็บี้นนมเอ็นจนเจ็บ พี่เอ็มก็แยงหีเอ็นบ้างตีก้นบ้าง ตอนนั้นเงี่ยนสุดๆค่ะ จนแฟนบอก “ผัวว่าเมียไม่ต้องใส่เสื้อผ้าแล้วดีกว่า” แล้วแฟนก็ถอดเสื้อผ้าเอ็นออกค่ะ คิดดูสิคะ กลางร้านอาหาร โดนจับแก้ผ้าแล้วแฟนก็จับเอ็นเย็ดเลยค่ะ

ตอนนั้นเสียวไปหมด กลัวก็กลัว เงี่ยนก็เงี่ยน แฟนก็บอกว่า “ถ้าใครมาขอเย็ดเมีย ก็ให้มันมาเย็ดเลยนะคะ” เอ็นก็โดนแฟนเย็ดสลับกับพี่เอ็มแยงหี แฟนบอก “ร้องดังๆเลยนะคะ ไม่มีใครได้ยินหรอกค่ะ”เอ็นครางระงมเลยค่ะ ตอนนั้นฝนก็เริ่มปรอยลงมาพอดีค่ะ แฟนเห็นซุ้มนึงเป็นคู่ชายหญิง ผู้ชายมองมาที่ซุ้มเราบ่อยมาก แฟนเลยบอก “เมียไปยั่วซิ แก้ผ้าไปแบบนี้แหละ ไปถามว่าอยากเย็ดมั้ย เดี๋ยวผัวเย็ดเมียมันเอง” เอ็นก็ตกใจสิคะ ไม่กล้าขนาดนั้น แล้วผู้หญิงยังดูเด็กด้วยค่ะเหมือนพ่อลูกมากกว่า  แฟนเห็นเอ็นไม่ไปก็ไม่ได้ว่าอะไร พี่เอ็มก็เลียหีเอ็นต่อ สองหนุ่มก็ช่วยกันชมว่าหีน่าเย็ด เล่นเสียวกันไปซักพักก็เริ่มปรึกษากันว่าจะไปต่อ รร ดีมั้ย คุยไปแยงไปเลียไปอมควยไป ก็เริ่มมืดแล้วค่ะ จนสุดท้ายพี่เอ็มเลยควักชักว่าวเอ็นก็ช่วยดูดเลียหัวควยไปมือก็ช่วยจับไข่ไป จนน้ำควยพุ่งใส่ปากเอ็น เราเล่นกันจนมืดเลย แฟนเลยบอก “อยากเย็ดเมียในน้ำ” เอ็นก็บอกจะแก้ผ้าไปหรอ แฟนก็บอกถ้าเมียไปผัวก็กล้า แฟนเลยถอดเสื้อผ้าแล้วลากเอ็นไป ตอนนั้นเหลือลูกค้าอีกโต๊ะนึงค่ะ แม่ค้ากลับบ้านแล้วเพราะเริ่มมืด แล้วฝนก็ตกด้วย ตอนเดินลงน้ำไปได้ยินอีกโต๊ะโวยวาย เอ็นก็เริ่มอายค่ะ แก้ผ้าเดินไปกันสองคน แฟนก็ถามค่ะว่าชอบแบบนี้มั้ย เอ็นก็รู้สึกดีนะคะ ทั้งอายทั้งกลัวทั้งเสียวทั้งเงี่ยนมันปนกันไปหมด เอ็นเลียหัวนมแฟน แล้วก็ก้มไปดูดควยค่ะ แฟนก็สั่งให้อมลึกๆ เอ็นอมจนสุดคอยเลยค่ะหายใจแทบไม่ออก เลยกลับมาที่ซุ้มว่าจะแยกย้ายกันกลับ เพราะพี่เจมีธุระต่อค่ะ พอพี่เอ็มขับรถออกไป พี่เจก็บอกอยากเย็ดต่อพี่เจเลยพาเดินไปอีกโต๊ะนึงก็ไม่มีคนแล้ว บอกจะมาเย็ดให้ดูสักหน่อย ตอนนั้นเงี่ยนสุดๆเลยค่ะ ไม่มีคนด้วย เราเลยเย็ดกันต่อ เอ็นขึ้นบ้าง พี่เจเย็ดบ้าง พี่เจเลยถาม “เป็นไงอีกระหรี่ มึงไปเย็ดใครมา” “ไม่ได้เย็ดค่ะ เมียแค่อมควย” “ควยใคร” “ควยพี่เอ็มค่ะ” “แล้วได้กินน้ำควยมั้ย” “ไม่ได้กินค่ะ แต่แตกใส่ปากเมีย” “ดีมาก อีกระหรี่ ถ้าตอนนี้ใครมาขอเย็ดเมียนะ ผัวจะให้เย็ดเลยดีมั้ย” “ดีค่ะ กระหรี่อยากได้ควยค่ะ” “ควยใครคะ” “ควยใครก็ได้ค่ะผัวขา” แฟนก็เร่งควยกระแทกหีเอ็นใหญ่เลยค่ะ เสียวหีสุดๆ ผัวก็เห็นหมาแถวนั้นเลยบอกเอ็น  “เมียเย็ดกับหมามั้ยคะ” เอ็นก็ตกใจค่ะ เพราะหมาไม่ได้เลี้ยงเอง แล้วก็อยู่กันหลายตัวด้วย “ไม่เอา กลัวมันมากัดกัน” แฟนเลยพยายามจะเรียกหมาให้ขึ้นมาบนแคร่ค่ะ เอ็นเลยบอกแฟน “เมียสัญญาจะเย็ดกับหมาให้ผัวดูนะคะ แต่คราวหน้าก่อนนะคะ” แฟนเลยยอมหยุดเรียกหมาค่ะ เอ็นเลยดูดหัวนมสลับกับบี้หัวนมแฟน แฟนก็ชักว่าวไปพูดถึงเรื่องเอ็นเย็ดกับหมาไป จนแฟนจะแตก เอ็นเลยรีบไปดูดกกินน้ำว่าวแฟนค่ะ แฟนแตกแรงมากค่ะ น้ำควยเยอะมาก เอ็นกลืนไปอึกใหญ่ๆเลยค่ะ เลยรับแต่งตัวขับรถกลับบ้านเพราะดึกและมืดมาก เรื่องเอ้าดอร์ของเอ็นก็มีแค่นี้ค่ะ ใครมีประสบกามดีๆก็มาแบ่งปันให้ได้เสียวกันได้ค่ะ ถ้าคราวหน้าเอ็นได้เย็ดกับหมาจะมาเล่าให้ฟังอีกรอบนะคะ