close buttonclose buttonclose button
เมียเพื่อนที่เป็นดี้

เมียเพื่อนที่เป็นดี้

เรื่องเสียว · 28932

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

สวัสดีครับ บล็อคนี่ผมขอเล่าเรื่องเย็ดเเฟนเพื่อนที่เป็นดี้ต่ออีกซักหน่อยน่ะครับ
ผมกับดี้คนนี้เคยเย็ดกันมาแล้ว โดยที่เเฟนทอมยังไม่รู้ เพราะเเอบเย็ดกัน
ครั้งนี้เป็นอีกครั้งหนึ่งที่ผมประทับใจมากขอเล่าให้เพื่อน ๆ ได้ฟังกันน่ะครับ
เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงน่ะครับ ไม่ได้แต่งเติมอะไร

หลังจากที่ผมได้เย็ดดี้ ผมก็หาโอกาศที่จะเย็ดอีกเพราะติดใจมาก แต่ไม่มีโอกาศเลย
เวลาเจอหน้ากันก็ใช้ชีวิตทักทายกันตามปกติ มีวันหนึ่งแฟนผมได้ไปประชุมต่างจังหวัด
ทางปลอดโปร่ง ผมก็ได้ชวนเพื่อนทอมมากินเหล้า ที่บ้าน และเพื่อนอีกสองคน
พอมาครบเราก็สังสรรค์จนเกือบห้าทุ่ม เพื่อนก็ขอตัวกลับ  ผมเลยชวนเพื่อนทอมกินต่อ ซึ้ง
ผมได้วางแผนมอมเพื่อนทอมโดยแอบใส่ยานอนหลับลงไป  เพื่่อให้เพื่อนทอมหลับเร็วขึ้น
เพื่อนทอมกับเเฟนดี้ก็กินไป จนยาที่ใส่ให้เพื่อนทอมออกฤิทธิ์ เพื่อนทอมบอกง่วง ผมก็เลยบอก
ให้นอนค้างที่บ้านเลย ซึ่งเพื่อนทอมเคยมานอนบ้านผมอยู่เเล้ว เพื่อนทอมเลยขอตัวไปนอนกับแฟนดี้
แต่ผมบอกเพื่อนทอมว่ายังกินต่ออีกซักหน่อย เดี๋ยวค่อยนอน จะค่อย ๆ เก็บเก็บของด้วย  จนเวลา
ผ่านไปประมาณ 15 นาที ผมได้ยินเสียงห้องเพื่อนทอมเปิดประตู ปรากฏว่าเป็นดี้ออกมาเข้าห้องน้ำ
ผมเลยแอบ ๆ ไม่ให้ดี้เห็น ดี้เห็นผมไม่อยู่คงนึกว่าผมล้างจานในครัว เเล้วดี้ก็เดินไปเข้าห้องน้ำ ผมออกมา
เลยไปยืนอยู่หน้าห้องน้ำ ได้ยินเสียงดี้ฉี่ เเล้วตามด้วยกดสายยางฉีดทำความสะอาด จนเสร็จกิจ ดี้เปิด
ประตูห้องน้ำออกมาเจอผม ดี้ตกใจเล็กน้อย เอามือทุบเเขนผมเบา ๆ

ดี้ .. มายืนทำอะไรตรงนี้ ตกใจหมด นึกว่าอยู่ในครัว
ผม .. มารอดี้อ่ะ คิดถึงจัง  เพื่อนทอมหลับล่ะยัง
ดี้ .. หลับแล้ว สงสัยกินเยอะหลับเป็นตายเลย
ผม .. หรอ ดีเเล้ว จะได้มีแต่เราสองสองคน

ผมเลยก้มลงไปจูบปากดี้ ดี้ขัดขืนเล็กน้อย  บอกไม่เอาน่ะ ผมเลยดันดี้เข้าไปในห้องน้ำ แล้วปิดล็อคประตู
ดันดี้ไปติดกับฝาผนังห้องน้ำ ปากผมก็จูบปากกับดี้อยู่ มือผมก็อยู่ไม่สุข มือข้างหนึ่งก็ล้วงไปจับนม
เขี่ยหัวนมเล่น อีกข้างก็อ้อมไปปลดเสื้อยกทรง พอปลดยกทรงได้เเล้ว ผมก็ดึงออก วันนี้ดี้ใส่แบบไม่มีสายมา
จึงเอาออกได้ง่าย ตอนนี้ดี้เริ่มแลกลิ้นกับผมเเล้ว  ผมเลยค่อย ๆ ถอดเสื้อดี้ออก เเล้วถอดเสื้อตัวเองด้วย
พอเสื้อดี้หลุดไปเเล้ว นมที่คุ้นเคยเด้งออกมา หัวนมดี้เเข็งมาก ผมก็เลยก้มลงไปดูดนมดี้อย่างอดอยาก
มือก็จับนมทั้งสองข้าง ปากก็สลับดูดทั้งซ้ายและขวา มือดี้ก็อยู่ไม่สุข ปลดกระดุมกางเกงขาสั้น แล้วรูดกางเกง
ผมลง แล้วลวงควยผมเอาออกมารูด ดี้คราง อ๊า ... เสียวจัง  เป็นระยะ เสียดี้ครางมันเร้าใจมาก ผมค่อย ๆ ไล่ลงไป
ที่หน้าท้องดี้ มือก็ปลดกระดุมกางเกงยีนขาสั้นดี้ แล้วรูดลงไป หีของดี้มาอยู่ตรงหน้าผม หี้ดี้สวยงามจริง ๆ เพราะเเว๊กซ์
ขนออกด้วย ผมไม่รอช้าอ้าปากงับที่หีของดี้ทันที กลิ่นฉี่อ่อน ๆ ผสมกับกลิ่นหีของดี้มันหอมจริง ๆ ผมทั้งดูดทั้งเลียหีดี้
อย่างอดอยาก ผมนั่งยอง ๆ เงยหน้าเลียหีดี้ ทั้งดูด ทั้งเลีย จนดี้ใกล้จะเสร็จ

ดี้ .. อ๊าาา  เสียวหีจัง น้ำจะแตกแล้ว ไม่ไหวเเล้ว อ๊าา

ซักพักดี้ก็กระตุกสองสามที น้ำดี้ออกเยอะมาก เต็มปากผมไปหมด ผมก็เลียและดูดกินน้ำหีของดี้จนหมดก็
ลุกขึ้นมา ดี้รู้งานไม่รอช้า นั่งลงอมควยให้ผม ลีลาการอมควยดี้นี้สุดจริง จนผมเสียวเกือบจะเเตก เลยบอกให้พอ
ผมให้ดี้ลุกขึ้นเเล้วก้มตัวลงไปที่อ่างล้างหน้า ผมค่อย ๆ เสียบควยเข้าทางด้านหลัง ยกขาดี้อีกข้างเหยียบชักโครกไว้
ผมค่อย ๆ ซอยท่านี้ช้าบ้าง เร็วบ้าง มือก็เอื้อมไปจับนมดี้ ดี้ครางตลอดเวลา

ดี้ .. โอ้ย ยย เสียวหีจัง แรง ๆ หน่อยผัว  จะเเตกอีกเเล้ว ใกล้จะเสร็จแล้ว อ๊าาาา

ผมเร่งซอยจนผมจะเเตกเหมือนกัน 

ผม .. จะแตกเเล้ว เสียวเหลือเกิน
ดี้ .. แตกนอกน่ะ
ผม .. ขอแตกปากน่ะ

ผมซอยอีกสิบกว่าครั้งก็ดึงออกมา แล้วดี้ก็รู้งาน นั่งลง คว้าควยผมไปอมจนแตกคาปากดี้ พอเสร็จดี้ก็คายทิ้ง
ผมกับดี้พอหายเหนื่อย ผมกับดี้ก็อาบน้ำด้วยกัน ผมก็ถู่สบู่ให้ดี้ มือก็ล้วงหีดี้ เพื่อปลุกอารมณ์อีกรอบ จนดี้เริ่มมีอารมณ์
ผมจูงมือดี้ออกมาจากห้องน้ำในสภาพเปลือยกายทั้งคู่ ไปที่โซฟาหน้าทีวี ผมให้ดี้นอนลงแล้วชันเข่าขึ้น  แล้วผมก็ก้ม
ตัวไปเลียหีดี้ต่อ  จนดี้ครางขึ้นมา  อ๊าาา เสียวหีจัง มือก็เอื้อมไปบีบนมดี้ อีกข้างก็ล้วงหีดี้ ผมเลียหีดี้จนรู้ว่าดี้ใกล้เสร็จ
ผมก็เเกล้งดี้ให้ไปดูเพื่อนทอมว่าเป็นไงบ้าง ไปแบบไม่ได้ใส่อะไร

ดี้ .. ขอเสื้อผ้ามาใส่หน่อย จะไปดูเเฟนในห้อง
ผม .. ไปเเบบนี้เหละ ตื่นเต้นดี
ดี้ .. บ้า เดี๋ยวแฟนตื่นมาเห็นทำไง
ผม .. ไม่ตื่นหรอก เชื่อดิ น่า น่ะ

ผมอ้อนดี้จนดี้ใจอ่อน ลุกขึ้นมาเเล้วเดินไปที่ห้องที่เพื่อนทอมหลับอยู่ ผมก็ลุกเดินตามดี้ไป ดี้เปิดประตูดูแต่ไม่เข้าไป
ผมเลยดั้นดี้เข้าไปในห้อง ผมก็เดินตามหลังดี้เข้าไป ดี้เข้าไปยืนดูข้างเตียงแล้วจับตัวเพื่อนเขย่าสองสามที เพื่อนทอมผม
ยังหลับเป็นตายเพราะฤิทธิ์ยา ผมเข้าไปกอดดี้จากด้านหลัง มืออีกข้างก็จับนม อีกข้างก็ล้วงหีของดี้ โดยมีเพื่อนทอม
นอนหลับอยู่ตรงหน้า มันเป็นอะไรที่ตื่นเต้นมากตอนนั้น  ใจผมตอนนั้นอยากจะเย็ดดี้โดยมีเพื่อนทอมนอนอยู่ข้าง ๆ
ผมขอดี้เอากันในห้องนี้ แต่ดี้ไม่เอาด้วย เลยพาดี้ออกมาจากห้อง เสียดายเหมือนกัน แต่กลัวคราวหลังจะไม่ได้เย็ดดี้
อีก ผมเลยพาดี้เข้ามาที่ห้องนอนผมเเทน  พอเข้าห้องผมได้เเล้ว ผมก็นั่งลงบนขอบเตียง ให้ดี้คุกเข่ากับพื้นอมควยให้ผม
ลีลาการอมควยของดี้ยอมรับว่าเก่งจริง เก่งว่าเมียผมอีก ทั้งรูด ทั้งขบเบา ๆ ตรงปลาย อมพวงไข่ด้วย จนผมทนไม่ไหว้ดึง
ดี้ขึ้นมาบนเตียง แล้วเล่นท่า 69 กัน โดยให้ดี้อยู่บน จนดี้ทนไม่ไหว บอกอยากเอาแล้ว ผมเลยให้ดี้อยู่ข้างบน ดี้มานั่งยอง ๆ
เเล้วค่อย ๆ หย่อนหีลงจนสุดควยผม ดี้ค่อย ๆ โยกสะโพกจากช้า ๆ เป็นเร็วขึ้น ขย่มเป็นบางครั้ง มือผมก็จับที่ก้นของดี้
แต่ดี้เอามือมาคลึงนมตัวเองทั้งสองข้าง ปากก็กัดริมฝีปากไปด้วย ครางตลอดเวลา อ๊าา เสียวหีจัง ผมเย็ดกับดี้สามสี่ตรั้ง
ผมไม่เคยเห็นดี้ทำแบบนี้ซักครั้งเลย ดี้โยกจนเหนื่อยเลยบอกให้เปลี่ยนผมทำบ้าง ผมเลยพลิกให้ดี้นอนลงผมอยู่ข้างบนบ้าง
ยกขาดีพาดบ่า ค่อย ๆ ซอยจากช้า ๆ ผมก็ก้มไปจูบปากกับดี้ มือทั้งสองก็เค้นที่นมดี้ อ๊าาา เสียวหีจัง ดี้ครางได้ใจมากตอนนั้น
ผมขอดี้เเตกใน เพราะผมวางแผนซื้อยาคุมฉุกเฉินมาเเล้ว

ดี้ .. ผัวจ๋าเสียวควยไหม เมียเสียวหีสุด ๆ เลย อ๊าา
ผม .. เสียวมากเลย จะไม่ไหวเเล้ว ขอเเตกในได้ไหม
ดี้ .. อ๊าา ไม่เอา เดี๋ยวท้องทำไง อ๊าาา
ผม .. ซื้อยาคุมฉุกเฉินมาไว้ให้แล้ว น่ะ ๆ ขอเเตกในน่ะ
ดี้ .. อ๊าา ตามใจงั้น ครั้งนี้ครั้งเดียวน่ะ กลัวท้อง

ผมเลยเปลี่ยนเป็นท่าด๊อกกี้ ซอยจนผมเหนื่อยเเล้วพลิกดี้มาอยู่ข้างล่างอีกครั้ง ดี้ก็ครางตลอดเวลาจนผมใกล้จะเเตก

ผม .. จะเเตกเเล้วเมียจ๋า ขอเเตกในหีน่ะเมียจ๋า
ดี้ .. อือ ๆ อ๊า าา น้ำจะออกอีกเเล้ว

ซักพักดี้ก็ตระตุก ผมรู้เลยว่าดี้เสร็จเเล้ว ผมเลยซอยเเรง ๆ อีกสิบกว่าครั้งก็เเตก ผมก็เเช่คาไว้จนน้ำผมออกจนหมด
ปากผมก็ยังจูบปากกับดี้อยู่ จนเราสองคนหายเหนื่อย ผมถอนควยออกมา น้ำควยผมไหลออกหี้ดี้มา ดูเเล้วสวยงามมาก
ผมชวนดี้ออกไปล้าง ดี้ไม่ไป ผมเลยเอาทิษชู่เช็ดน้ำที่หีดี้เเทน แล้วผมก็นอนกอดดี้ ผมก็สารภาพกับดี้ว่าผมใส่ยานอนหลับ
ให้เเฟนทอมของดี้ เพื่อที่จะได้อยู่กับดี้ ดี้ก็ไม่ว่าอะไร ดี้บอกรู้อยู่เเล้วมากินเหล้าที่บ้านผม ยังไงผมก็ต้องมอมให้เพื่อน
ทอมหลับแน่ ๆ เรานอนกอดกันจนเผลอหลับไป สดุ้งตื่นอีกทีตีห้าครึ่ง ดี้ปลุกผมบอกจะไปนอนกับเพื่อนทอมผมล่ะ กลัวเพื่อน
ทอมตื่นแล้วไม่เจอดี้ เดี๋ยวจะเป็นเรื่องเป็นราว ผมเลยเอายาคุมฉุกเฉินให้ดี้ไปกิน ดี้แต่งตัวเสร็จแล้วก็ก้มลงมาจูบปากผมแล้ว
ออกไป ผมก็นอนต่อจนถึงสายเลย ผมยังไม่รู้เลยว่าเพื่อนทอมผมกลับไปตอนไหน