close buttonclose buttonclose button
น้องฟางของผม

น้องฟางของผม

เรื่องเสียว · 34132

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 08, 2017, 01:44:06 am

เรื่องของผมมันออกจะหมิ่นเหม่ศีลธรรมจรรยามากไปหน่อยสำหรับบางคน เอาเป็นว่าใครที่ไม่ชอบทำผิดศีลก็ขอให้ข้ามไปเลยแล้วกันครับ ผมชื่อเด่น อายุอานามตอนนี้ก็ 31 ปีแล้ว เป็นพนักงานออฟฟิศทั่วไปที่ไม่ได้เด่นสมชื่อ แต่กลับกัน ผมค่อนข้างจะเป็นคนที่ดาษดื่นสามัญเอามากๆ หน้าตาก็ไม่ได้หล่อเหลาหรือไปวัดไปวากับใครเขาได้ สูง 170 นิดๆ มาตรฐานชายไทย ฐานะไม่ได้ร่ำรวย ทำงานในตำแหน่งระดับปานกลาง คือถ้าไปงานเลี้ยงรุ่นก็มักจะหลบอยู่มุมห้อง ไม่สามารถจะไปป่าวประกาศคุยโม้โอ้อวดอะไรได้ทั้งหน้าที่การงานและเงินทองที่มีอยู่ในแบงก์ แต่ถึงกระนั้นผมก็มีภรรยาแล้ว ฟ้าแก่กว่าผมปีนึง ผมรู้จักเธอเมื่อตอนทำงานที่เก่า ฟ้าไม่ได้เป็นผู้หญิงสวยเลิศเลอ ออกจะธรรมดาเหมือนกับผมนี่ล่ะ

ตอนแรกฟ้าก็ไม่ได้สนใจผมหรอก แต่ผมถือคติตื๊อเท่านั้นที่ครองโลก กระทั่งฟ้ายอมเปิดใจ เธอเองก็ยังไม่มีแฟน ผมเองก็ไม่มีแฟน เราเข้ากันได้เป็นอย่างดีทำให้ผมตัดสินใจขอเธอแต่งงานเอาดื้อๆ เมื่อ 3 ปีที่แล้ว เราคบกันได้ปีเดียวก่อนตัดสินใจวิวาห์ ก่อนแต่งงาน ผมต้องไปกราบสวัสดีคุณพ่อคุณแม่ของฟ้าที่จังหวัดหนึ่งในภาคเหนือ นั่นทำให้ผมได้เจอกับน้องฟาง น้องสาวแท้ๆ คนเดียวของฟ้า จะเรียกว่าเป็นลูกหลงก็ว่าได้ เพราะฟางยังเรียนอยู่ม. 4 ในตอนนั้น รูปร่างหน้าตาของฟางเหมือนดอกไม้แรกแย้ม ผิวของฟางขาวเนียนดังหยวกกล้วยแตกต่างจากพี่สาวที่มีผิวออกสองสี

ผมสังเกตเห็นว่า น้องฟางเป็นเด็กผู้หญิงที่เป็นผู้ยิ้งผู้หญิง นั่นคือชอบแต่งตัวและรักสวยรักงาม ตอนที่เห็นครั้งแรกเธอมีเรียวขายาวสวย เอวเล็ก สะโพกกลมกลึงแบบสาวแรกรุ่น หน้าอกหน้าใจยังไม่เต็มตึงเสียทีเดียวแต่ก็บ่งบอกว่าเด็กคนนี้มีแววสวยและหุ่นดีในอีกไม่ช้า ผมเจอเธออีกครั้งเดียวหลังงานแต่งงาน ด้วยหน้าที่การงานที่รัดตัวทำให้เราไม่ค่อยได้กลับไปเยี่ยมบ้านของฟ้าบ่อยนัก กระทั่งเวลาผ่านไปเกือบ 3 ปีหลังแต่งงาน ฟางสอบติดมหาลัยที่กรุงเทพฯ พ่อแม่เอ่ยปากขอให้ฟางมาอยู่ด้วยที่บ้านของผมกับฟ้าหลังนี้ระหว่างที่เธอเข้าเรียนมหาลัย ฟ้าถามผมว่าลำบากใจมั้ย ถ้าไม่โอเคก็บอกได้เลยนะ ผมบอกเธอว่าตามใจเลย ไม่ติดขัดอะไรอยู่แล้ว บ้านหลังนี้ถึงจะไม่ใหญ่โตแต่ก็พอมีที่ทางอยู่เหมือนกัน

วันที่ฟางเดินทางมาถึงบ้านทำเอาผมอึ้งไปเล็กน้อย ผมไม่ได้เจอสาวน้อยแค่ปีกว่าๆ แต่เธอโตเป็นสาวสะพรั่งเต็มตัว ผมยังจำได้ติดตาว่าฟางมาถึงบ้านผมในชุดเสื้อยืดรัดรูป กางเกงยีนส์ขายาว ไม่ได้เปิดเผยอะไรเลย แต่ให้ตายเถอะ ทรวดทรงของเธอมันเตะตาเอามากๆ หน้าอกของฟางดุนดันเสื้อออกมาเป็นก้อนชัดเจน สะโพกของเธอกลมกลึงได้รูป มันโค้งขึ้นไปถึงเอวคอดกิ่ว ฟางอายุ 18 ปีเต็ม วงหน้ารูปไข่ของเธอสวยหวานอมเปรี้ยว ผมสีดำน้ำตาลยาวสลวยเลยบ่าลงมา ผิวขาวใสปิ๊งแบบดอกไม้ที่กำลังเบ่งบานเต็มที่ ผมถอนหายใจออกมาเบาๆ ขณะช่วยเธอยกกระเป๋าขึ้นไปบนห้องนอนชั้นสอง

ไม่รู้ทำไม ผู้หญิงตอนก่อนแต่งงานกับหลังแต่งงานถึงเปลี่ยนไปได้มากนัก ฟ้ากลายเป็นผู้หญิงดุและขี้หึงมาก ทั้งๆ ที่ผมเองก็ไม่ได้มีหน้าตาดึงดูดสาวๆ เหมือนพระเอกหนังที่ไหน แต่เธอก็ไม่ค่อยชอบใจที่ผมขับรถไปส่งน้องที่ออฟฟิศ หรือถ้าผมเดินทางไปทำงานต่างจังหวัดก็มักจะโทรหาอยู่ตลอด กระนั้นผมเองก็ไม่ได้ว่าอะไรเธอหรอกครับ คิดซะว่าเธอเป็นห่วงละกัน แต่ฟ้าไม่ได้หวงหรือระแวงผมกับน้องสาวของเธอเลย บางครั้งฟางนุ่งกางเกงขาสั้นกุดที่ออกจะสั้นไปสักหน่อย ฟ้าก็แค่บอกให้น้องสาวของเธอนั่งดีๆ แค่นั้น ฟ้าคงมั่นใจว่าผมไม่กล้าทำอะไรน้องสาวของเธอแน่นอน ซึ่งผมก็ไม่กล้าจริงๆนั่นแหละ บางครั้งผมนั่งดูทีวีอยู่บนโซฟาแต่ใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัว ฟางใส่เสื้อยืดเอวลอยอยู่บ้าน ผิวขาวเนียนอมชมพูของเธอที่แทบจะเห็นเส้นเลือดรำไรทำเอาสมาธิแตกซ่าน ผมรู้ว่าฟางไม่ได้มีเจตนาจะยั่วผม แต่คงคิดว่าผมเป็นพี่เขยที่เชื่อฟังภรรยาแต่โดยดี และคงเพราะเห็นผมเป็นผู้ชายเนิร์ดๆ ไม่ได้โฉบเฉี่ยวเหมือนวัยรุ่นสมัยนี้

แต่นั่นยังไม่ทำให้ผมใจเต้นเท่ากับตอนที่เห็นเธอในชุดนักศึกษาครั้งแรก ฟางใส่เสื้อฟิตรัดตามสมัยนิยม กระโปรงรัดรูปสั้นเต่อที่ผ่าหลังบ้าง ผ่าข้างบ้าง บางครั้งเป็นแบบกระโปรงพลีทที่ทั้งบานทั้งสั้น ตกกลางคืน ขณะผมนั่งดูบอล เธอยังไม่ไปอาบน้ำแต่มักนั่งขัดสมาธิอยู่บนโซฟาโดยใช้หมอนปิดบังไว้หมิ่นเหม่แบบนั้น ชายกระโปรงเลิกขึ้นทำให้เห็นหัวเข่าและต้นขาที่ขาวสะท้อนแสงไฟ ผมต้องลุกไปสูบบุหรี่หน้าบ้าน เหม่อมองต้นไม้อย่างปลงๆ เฮ้ออ รู้สึกเหมือนเป็นแมวหิวโซแต่มีแค่ปลากระป๋องอยู่ตรงหน้า

ฟางเข้าเรียนมหาลัยได้ไม่นานก็เริ่มกลับบ้านค่ำบ่อยครั้ง ไม่ต้องบอกก็รู้ว่า เด็กสาวรูปร่างหน้าตาดีอย่างเธอย่อมมีหนุ่มๆ มาพัวพันมากมาย ภรรยาของผมมักกลับบ้านดึกเพราะทำโอที ผมจึงเป็นคนที่ได้เห็นหนุ่มมากหน้าหลายตามาส่งฟางที่บ้าน รถเก๋งหลายยี่ห้อหมุนเวียนกันมาส่ง แต่มีอยู่คันนึงที่ดูจะมาบ่อยกว่าใคร นั่นคือบีเอ็มดับเบิลยู สปอร์ตสีแดง ไอ้หนุ่มบีเอ็มเข้ามาในบ้านครั้งแรกเพราะขอเข้าห้องน้ำ วันนั้นฟ้า ภรรยาของผมยังไม่กลับ ท่าทางไอ้หนุ่มบีเอ็มเหมือนลูกเศรษฐีทั่วไป หน้าตี๋ แต่งตัวสะอาดสะอ้าน พูดจาดี สวัสดีครับพี่เด่น มันไหว้สวัสดี ผมรับไหว้ ฟางยิ้มให้แล้วชี้ให้ไอ้หนุ่มไปเข้าห้องน้ำ

“พี่เด่นอย่าบอกพี่ฟ้านะ...ว่าฟางพาพี่เพชรมาที่นี่...” สาวน้อยกระซิบบอก ผมพยักหน้าหงึกๆ ตอบรับ คิดในใจว่าขนาดชื่อยังต้องตั้งให้มันไฮโซเลย ฟางว่าต่อ “พี่เด่นน่ารักที่สุดเลย...ขอบคุณค่ะ..” เธอพูดแล้วมาซบที่แขนของผมอย่างออดอ้อน กลิ่นน้ำหอมจางๆ ลอยมา เฮ้ออ ถอนหายใจออกมาเฮือกใหญ่ ผมไม่ได้บอกฟ้าเรื่องไอ้หนุ่มนั่นตามที่รับปากกับฟาง ดูแล้วไม่คิดว่ามันจะจริงจังกับฟางอะไรนัก หน้าตากวนเท้าดีเหลือเกิน แถมยังรวยขนาดนั้น ประสบการณ์ที่ผ่านมาทำให้ผมรู้ว่าผู้ชายรวยๆ หน้าตาดีๆ อายุน้อยๆ แบบนั้นไม่หยุดแค่ผู้หญิงคนเดียวแน่ ถึงแม้มันจะไม่ใช่กงการอะไรของผม แต่ก็อดเสียดายน้องฟางไม่ได้ ไม่รู้เธอจะไปถึงไหนต่อไหนกับไอ้หนุ่มหน้าตี๋นั่นแล้ว

เวลาผ่านไปเกือบ 2 เดือนหลังจากวันที่เจอไอ้หน้าตี๋ ฟ้าซึ่งไปสัมมนาที่ต่างจังหวัดก็โทรมาหาผม บอกให้ออกไปรับฟางหน่อยที่ร้านอาหารแห่งหนึ่ง เวลาเกือบ 3 ทุ่ม ผมงงเล็กน้อยว่าเกิดอะไรขึ้น แต่ก็ออกไปที่ร้านตามที่ภรรยาของผมบอก พอไปถึงก็เจอสาวน้อยนั่งกึ่งหลับกึ่งตื่นอยู่ในร้านอาหารกึ่งผับ ในโต๊ะมีเพื่อนของเธออีก 3-4 คน ผู้หญิงล้วน มีผู้ชายที่เป็นเกย์อีกคน พอผมบอกว่าจะมารับฟางกลับ พวกน้องๆก็ยินดีแล้วบอกว่าฟางดื่มไปหนักมากเลย จนต้องโทรหาพี่ฟ้าให้มารับ ผมเข้าใจแล้ว ฟ้าคงโทรมาหาผมต่อให้มารับน้องสาวกลับบ้าน

“ทำไมดื่มกันหนักขนาดนี้...” ผมถาม ผู้ชายบนเดียวในโต๊ะบอกด้วยเสียงแจ๊ดแจ๋

“ก็อีฟาง... เอ้ย...ฟางมันอกหักน่ะพี่... พี่เพชรทิ้งมันแล้ว...”

ผมพยุงตัวฟางกลับเข้ามานั่งในรถ เธอบ่นพึมพำอะไรก็ไม่รู้ ดูเหมือนจะไม่ได้หลับไปซะทีเดียว ฟางอยู่ในชุดสายเดี่ยวสีดำ กระโปรงสั้นสีขาว ผมเหลือบมองเธอแวบนึงขณะขับรถกลับบ้าน ชายกระโปรงมันเลิกขึ้นสูงจนเกือบถึงโคนขา เนินอกเบียดกันเป็นร่องสวยอยู่ใต้เสื้อสายเดี่ยว พยุงเธอเข้าไปในบ้านดูจะยากเย็นยิ่งกว่าเพราะดูเหมือนฟางจะไม่ได้สติแล้ว ผมต้องอุ้มเธอไว้ในอ้อมแขน รีบเดินเข้าบ้านก่อนที่จะมีคนเห็นเพราะเกรงจะเป็นขี้ปากชาวบ้าน ตอนแรกกะจะวางบนโซฟา แต่ตัดใจออกแรงทีเดียวขึ้นไปบนห้องนอน วางร่างอ่อนปวกเปียกลงบนเตียงในห้องของเธอ

“พี่....พี่เพชรอะ...ทำ...ทำไม” ฟางพึมพำในลำคอ

ผมส่ายหัวเบาๆ คิดไว้แล้วไม่มีผิด สุดท้ายก็ถูกไอ้หมอนั่นฟันแล้วทิ้ง เฮ้อ คิดแล้วก็เสียดายปะปนกับสงสาร ผมกลืนน้ำลายเอื้อกเมื่อเห็นเธอบิดตัวไปมาเบาๆทำให้กระโปรงสั้นเต่อของเธอเลิกขึ้นจนเห็นชั้นในสีดำวับแวมอยู่ภายใน ตัดกับต้นขาขาวเนียนของเธอ ผมทำท่าจะลุกขึ้น แต่ฟางก็ดึงแขนของผมไว้แล้วดึงเข้าไปกอด สาวน้อยยังหลับตา คิ้วขมวดเล็กน้อย ผมจะลุกขึ้นแต่เธอก็กอดหลังของผมไว้ไม่ปล่อย กลิ่นเรือนกายของเธอหอมกรุ่น ตัวของเธอนุ่มนิ่มและร้อนผ่าวด้วยฤทธิ์แอลกอฮอล์ ปากของผมจ่อที่พวงแก้มแดงระเรื่อ หัวใจเต้นไม่เป็นจังหวะขึ้นมาทันใด มือของฟางลูบแผ่นหลังของผมเบาๆ เธอยังหลับตาขณะหันมาหอมแก้มผม สาวน้อยหายใจแรง ผมไม่รู้ตัวเลยว่าท่อนควยลุกขึ้นมาตั้งแต่ตอนไหน ครู่เดียวฟางก็หันหน้าไปอีกด้าน ต้นคอของเธอขาวจนไม่รู้จะบรรยายยังไง ผมจ้องมองไรผมบนต้นคอของเธอ พลางกลืนน้ำลายเอื้อกหลายรอบ เสี้ยววินาทีนั้นความดีกับความชั่วมันตีกันยุ่งเหยิงอยู่ในหัวของผม เรือนร่างระทวยของฟางอยู่ในอ้อมกอด ห้องนอนเปิดไฟสลัว แอร์เย็นเฉียบแต่ใจของผมร้อนระอุ

ความอดทนในหัวอกขาดผึงเมื่อฟางหันกลับมา ปากของเราประกบจูบกันแผ่วเบา ผมสอดลิ้นเข้าไปพัวพัน ลิ้นน้อยๆของฟางตวัดรับทันควันแล้วผ่อนลมหายใจออกมา เราบดปากจูบกันเนิ่นนาน ควยของผมแข็งแทบระเบิดอยู่ใต้กางเกงยีนส์ มือของผมลูบไล้ไปที่หัวไหล่ มาถึงหน้าอกอวบ ผมบีบคลึงเบาๆ มันแข็งเต่งสู้มือจนผมขนลุกออกมา หน้าอกอวบของเธอที่ดุนดันเสื้อสายเดี่ยวเป็นลูกนั้นของจริงล้วนๆ ไม่มีการเสริมฟองน้ำใดๆ ผมบีบเคล้นนอกเสื้อจนฟางแอ่นหน้าอกขึ้นรับ ผมถอนปากออกมาแล้วไซ้ที่ซอกคอ ลิ้นสากเลียที่ต้นคอขาวผ่อง

หัวใจเต้นสะท้าน เรือนร่างของฟางตึงแน่นและเนียนลื่นไปหมดทุกตารางนิ้วที่มือของผมเคลื่อนผ่าน  ผมดึงสายเดี่ยวของเธอลงจากหัวไหล่ทั้งสองข้าง ฟางนอนระทวยปล่อยให้ผมทำตามต้องการ ผมจ้องมองบราสีดำที่ห่อหุ้มหน้าอกของเธอแทบไม่มิด มันเบียดชิดเป็นร่องงามจนแทบเพ้อ ผมพรมจูบเลียที่ร่องอกนั้น พลางขยับมือไปด้านหลังแล้วปลดตะขอบราออก ปลายถันสีชมพูระเรื่อปรากฏสู่สายตา ผมกลืนน้ำลายลงคออย่างฝืดเคือง ใช้สองมือคลึงเคล้นเต้านมที่แทบล้นมือ มันแข็งหยุ่นอะไรได้ขนาดนี้ ลิ้นสากตวัดเลียหัวนมแล้วขบดูดจนมันชูชัน ฟางผ่อนลมหายใจหนักๆ ออกมา เธอกอดที่ท้ายทอยผมไว้ ผมดูดดื่มความหอมหวานจากทรวงอกสาวแรกรุ่น ความเงี่ยนง่านพุ่งกระฉูดจนรู้สึกหน้ามืด เรือนกายของเธอหอมหวลและเย้ายวนอย่างที่สุด

มือของผมเลื่อนลงไปด้านล่าง ต้นขาขาวเนียนที่แอบมองมานานถูกผมลูบไล้ ผิวกายของเธอเนียนนุ่มมือ ตึงแน่นไปทุกส่วนสัด ลิ้นลากผ่านหน้าท้องแบนราบและสะดือสวย ฟางแอ่นเอวบิดส่ายไปมาเบาๆ เธอยังหลับตาพริ้ม ผมไม่แน่ใจว่าเธอรู้สึกตัวเต็มร้อยหรือไม่ กระโปรงสั้นเต่อรั้งขึ้นไปที่บั้นเอว  ผมอ้าเรียวขาเพรียวสวยออกเบาๆ ซุกหน้าไปที่เนินสาวนอกกางเกงใน สูดดมความหอมหวานจนฟางสะดุ้งเบาๆ หัวใจของผมเต้นแรงจนแทบหลุดออกมานอกอก ผมแหวกชั้นในออกด้านข้าง เบิกตาโพลงจ้องมองกลีบเนื้อสาวที่ปิดสนิท เส้นขนบางเบา ร่องหีของฟางสวยจนผมเกือบหยุดหายใจ รู้ตัวอีกทีลิ้นสากของผมแตะเบาๆแล้วฉกเลียที่แคมหี

“...อือออ...” สาวน้อยครางออกมา มือจิกที่หัวของผม ลิ้นสากป้อนความเสียว ตวัดเลียซ้ายขวาสลับขึ้นลงจนหน้าท้องบางต้องเกร็งแน่น ผมขยับมือไปบีบเคล้นหน้าอกอวบไปด้วย รู้สึกเงี่ยนจนเกินจะทานทน มือปลดกางเกงยีนส์ของตัวเองเพื่อให้ท่อนควยเป็นอิสระ ขณะปากยังประกบอยู่บนเนินสาว กลีบแคมเนื้อสาวสีอ่อนถูกผมดูดส๊วบๆ กลืนกินน้ำหล่อลื่นของเธออย่างไม่รังเกียจแม้แต่น้อย

ผมสารภาพว่าทนต่อไปอีกไม่ไหวแล้ว ขยับตัวขึ้น จับท่อนเนื้อจ่อที่ปากร่องเสียว ฟางนอนหลับตาพริ้ม เหมือนเธอจะไม่รู้ตัวว่ากำลังถูกพี่เขยมอบความเป็นผัวในอีกไม่กี่วินาทีข้างหน้า

“อืออ...อือออ...เจ็บบบ..เจ็บบ...” ฟางร้องออกมาเมื่อผมกดส่วนหัวเข้าไป มันคับแน่นจนผมก็เจ็บเหมือนกัน ฟางขมวดคิ้วมุ่น เธอยังหลับตา พยายามหุบขาแต่ถูกผมถ่างอ้าออกอีก ก้มหน้าจ้องมองกลีบสาวที่อ้าออกรัดรึงท่อนเนื้อ ผมหน้ามืดจนเกินจะยอมถอย กดสะโพกเข้าไปทีละน้อย ฟางกัดปากตัวเอง เธอบิดเอวน้อยๆ ตัวเธอเดี๋ยวอ่อนระทดระทวยเดี๋ยวก็เกร็งแน่น

ท่อนลำของผมชำแรกเข้าไปอย่างยากลำบาก แต่ก็มิดด้ามจนได้ มันฟิตรัดจนขยับแทบไม่ได้เลย ผมกดแช่ไว้แบบนั้น ขมิบก้นกลั้นน้ำรักไว้ ฟุบตัวลงกอดร่างเนียนนุ่ม ประกบปากจูบ สีหน้าของฟางบ่งบอกว่าเธอยังเจ็บ แต่ลิ้นก็พัวพันบดจูบอย่างดูดดื่ม ผมขยับสะโพกเล็กน้อยเพื่อเปิดทางให้มันไหลลื่น รู้สึกว่าน้ำรักของเธอทะลักออกมาชะโลมท่อนควยของผมทำให้คลายความคับแน่นลงไปเรื่อยๆ อยู่ๆ สาวน้อยก็ปรือตามองผม แล้วขมวดคิ้ว เธอมีสีหน้าสับสน เธอกระพริบตาถี่ๆ อย่างงุนงง สองแก้มของสาวน้อยยังแดงซ่าน

“พ..พี่เด่น...” เธอพูดเบาๆ เหมือนจะรู้ตัวแล้วว่าเกิดอะไรขึ้น “พี่เด่นทำ..ทำอะไรคะ....” ฟางดันหน้าอกผม แต่เรี่ยวแรงของเธอน้อยนิด ผมกลืนน้ำลาย ฟางไม่ได้รู้ตัวเลยว่าผมได้ล่วงเกินเธอมาจนถึงตอนนี้ ลำควยของผมฝังในร่องหีเธอมิดลำ ต่อให้เอาเครื่องบินเจ็ตมาลากผมก็ไม่ถอยแล้ว ผมขยับสะโพกเข้าออก ฟางออกแรงดันหน้าอกผม ส่ายหัวเบาๆปฏิเสธการกระทำ แต่ผมไม่สนใจ ขยับสะโพกเสยลำควยเข้าออกกระทุ้งเร็วขึ้นอีก

“อืออ...ไม่..ไม่เอา..พี่เด่นน...” ฟางร้องห้ามเสียงแผ่ว แต่ก็เข้าหูซ้ายทะลุหูขวาของผมไปแล้ว ผมก้มมองท่อนควยที่เป็นมันปลาบ พุ่งเข้าออกร่องหลืบฟิตรัด ฟางกัดปากตัวเอง อ้อนวอนให้ผมหยุดด้วยเสียงที่เบาราวกระซิบ แต่ไม่นานเธอก็เงียบเสียงลงไปในที่สุด

ผมจ้องมองหน้าของเธอที่ปรือตามองผม ท่อนเนื้อกระแทกเข้าใส่จนร่างอ้อนแอ้นสะท้านสะเทือน ฟางเกาะกุมมือที่ต้นแขน กัดปากตัวเอง สีหน้าของเธอไม่มีความเจ็บปวดแล้ว ผมรู้ว่าเธอกำลังต่อสู้กับอารมณ์ความต้องการในตัวเอง ผมขยับทั้งสองมือมาบีบเคล้นหน้าอกอวบที่กระเด้งกระดอนตามแรงกระเด้าเย็ด ฟางขยับมือมากุมที่ข้อมือของผม

“อืออ...พี่..พี่เด่นน...” สาวน้อยส่ายหัวเรียกชื่อผมอย่างไม่รู้ว่าต้องการอะไรกันแน่ ผมบีบบี้หัวนมทั้งสองข้างพลางขยำอย่างเมามัน บั้นเอวยังกระเด้าเย็ดต่อเนื่องถี่ยิบ ผิวเนื้อนมของเธอที่ขาวโพลนตอนนี้เป็นรอยแดงปื้นจากน้ำมือของผม ผมเงี่ยนจนหายใจหอบ ร่องหีของเธอตอดรัดมอบความเสียวให้ผม ผมเองก็รู้ว่าเธอเองก็เสียวซ่านไม่แพ้กัน

ฟางครางอือเบาๆในลำคอ เธอเม้มปากเหมือนพยายามกลั้นเสียงครางนั้นไว้ ผมโก่งตัวกระเด้าเย็ดหนักหน่วง ระบายความเงี่ยนง่านที่สั่งสมมานานใส่ตัวเธอ ฟางตัวสั่นสะท้านไปหมด หน้าท้องเกร็งแน่น ไม่นานเธอก็จิกเล็บลงบนต้นแขนของผมแล้วร้องครางออกมา

“อ๊ออา..อืออ...ฟาง..ฟางงง..” สิ้นเสียงกระเส่าของสาวน้อย ร่างแบบบางก็กระตุกเกร็งอย่างรุนแรง เธอแอ่นเนินสาวขึ้นรับหน้าขาของผม ร่องหีตอดตุบๆ ไปทั่วลำควย โดนเข้าแบบนี้ผมก็ไม่อาจทนไหวได้อีก ผมตะบันท่อนเนื้อเข้าใส่เธอถี่ยิบเป็นการส่งท้ายก่อนจะกดจมหายมิดด้าม กระฉูดน้ำเงี่ยนเข้าใส่ร่องหีน้องสาวของภรรยาเต็มเหนี่ยว

“ซีดดส..อือออ....” เสียงครางของเราประสานกันระงม ผมฟุบตัวลงกอดร่างงอนงามนั้นไว้แนบอก ซึมซับความสุขเสียวเกินบรรยาย พ่นน้ำกามใส่ตัวเธอระลอกแล้วระลอกเล่าจนหยดสุดท้าย ความเสียวกระสันทำให้ขนลุกไปทั้งแผ่นหลัง ก่อนจะหอบหายใจด้วยความเหนื่อยอ่อน

พอถอนท่อนเนื้อออกมา ผมก็เห็นมีสีแดงจางๆ ไหลย้อนออกมาพร้อมกับน้ำกามของผมด้วย ทำเอาอึ้งไปชั่วขณะ ฟางหน้าแดงก่ำ เธอดันตัวผมออกแล้วบอกให้ผมออกไปจากห้องเธอเดี๋ยวนี้ ผมเก็บเสื้อผ้าแล้วเดินออกไปอย่างงุนงง

เวลาผ่านไปหลายวัน ฟางไม่คุยเล่นกับผมเหมือนเคย ผมเองก็พยายามทำสีหน้าให้เป็นปกติเวลาอยู่ต่อหน้าทั้งกับฟ้าและฟาง แน่ล่ะว่าผมเองก็รู้สึกผิดอยู่เหมือนกัน อารมณ์ตอนนั้นมันเลยเถิดไปเพราะความเงี่ยนโดยแท้ แต่ถ้าย้อนเวลากลับไปได้ ผมก็ไม่แน่ใจว่าจะห้ามใจตัวเองได้หรือเปล่า ผมยอมรับว่าไม่รู้จะเริ่มต้นคุยและปรับความเข้าใจกับเธอยังไง ปล่อยไว้แบบนี้อาจไม่ดีเท่าไหร่ โอกาสที่จะอยู่กันสองคนก็หาไม่ได้ง่ายๆ เหมือนฟางพยายามหลบหน้าผมด้วยซ้ำไป ผมเองก็มีงานการยุ่งเหยิงต้องทำมากมาย

กระทั่งฟ้ามาบอกผมว่าน้องสาวของเธออยากจะย้ายออกไปเช่าหออยู่เอง ตอนแรกที่ผมได้ยินก็ใจหายวาบ เก็บอารมณ์ให้เป็นปกติแล้วถามภรรยาว่าทำไมล่ะ ฟ้าบอกว่าเพราะฟางรู้สึกเกรงใจผมนั่นเอง จึงอยากจะย้ายออกไปดีกว่า ฟ้าบอกด้วยว่าให้ผมไปคุยกับฟาง ให้บอกเธอว่าไม่ต้องเกรงใจผม อยู่ที่นี่ได้ตามสบาย ผมตอบรับภรรยาของผมไปก่อนโดยที่ยังไม่รู้ว่าจะพูดยังไงหลังจากเรื่องคืนนั้น

พอถึงวันเสาร์ ฟ้าออกไปเคลียร์งานที่ออฟฟิศแต่เช้า ผมตื่นและอาบน้ำเสร็จนานแล้ว พอเห็นว่าฟางในชุดนักศึกษากำลังจะออกไปข้างนอกในตอนเที่ยง ผมก็ถามว่าจะไปไหน ฟางบอกว่าต้องไปทำธุระที่มหาลัยแล้วตระเวนดูอพาร์ทเมนท์ ผมก็เลยบอกว่างั้นพี่จะไปส่ง ฟางอึกอัก แต่ผมก็ตัดบทด้วยการเดินไปสตาร์ทรถรอทันที

“ทำไมถึงอยากออกไปเช่าหออยู่ล่ะ..” ผมถามฟางไปตรงๆถึงแม้จะรู้เหตุผลอยู่แก่ใจ เธอเงียบ ผมไม่พูดอะไรต่อแต่ขับตรงไปที่มหาลัยของเธอ จอดรอฟางทำธุระอยู่ในรถ แปปนึงเธอก็เดินกลับมา จากนั้นเราแวะดูอพาร์ทเมนท์กัน 2-3 แห่งซึ่งอยู่ใกล้กับมหาลัยของเธอ ดูแล้วไม่น่าอยู่เลยเพราะวุ่นวายและคนเยอะแยะไปหมด ผมบอกเธอว่าไม่ต้องไปอยู่เองหรอก อยู่ที่บ้านนั่นแหละดีแล้ว ฟางไม่ตอบอะไร ผมพูดอีกว่าประหยัดเงินด้วยนะ ไม่ต้องจ่ายค่าเช่า

“ให้อยู่กับพี่เด่นหลังจากที่พี่เด่นทำกับฟางแบบนั้นน่ะเหรอ..” เธอหันขวับมาพูด “พี่เด่นทำ...เอ่อ...ทำแบบนั้นไปได้ยังไง...ฟางเป็นน้องพี่ฟ้านะ...”

“แล้วฟางไม่ชอบเหรอ...” ไม่รู้อะไรดลใจให้ผมหลุดถามกลับไปแบบนั้น สองแก้มของฟางแดงซ่านขึ้นมาทันใด ผมกลืนน้ำลายเอื้อก สาวน้อยทำหน้าคว่ำ กอดอกแล้วหันกลับไป อากัปกิริยากระดายอายของฟางทำให้ผมมีอารมณ์ขึ้นมาซะอย่างนั้น เหลือบมองต้นขาขาวเนียน เธอนั่งไขว่ห้าง ชายกระโปรงนักศึกษาพลีทบานรั้งขึ้นมาทำเอาใจเต้นตุบตับ คิดถึงความขาวเนียนนุ่มมือจับใจ

ปีศาจร้ายในตัวผมมันตื่นขึ้นมาอีกแล้ว ผมเหลียวมองถนนข้างหน้าแวบเดียว มือก็หักเลี้ยวเข้าโรงแรมม่านรูดทันที

“อะไรเนี่ยพี่เด่น...” ฟางหันมาถามด้วยสีหน้าตกใจ ผมบอกว่าอยากจะคุยกับฟางให้รู้เรื่องน่ะ ผมเปิดประตูลงจากรถไปจ่ายตัง แล้วเดินอ้อมมาเปิดประตูด้านคนนั่ง ฟางนั่งนิ่ง สาวน้อยหน้าแดงก่ำด้วยความอาย บอกเบาๆ ว่าฟางจะกลับบ้าน

“ไม่อายพนักงานเหรอ... ถ้าจะเดินออกไปเองน่ะ...” ผมแกล้งแหย่ ท่าทางฟางจะไม่เคยเข้ามาในสถานที่แบบนี้ เธออึกอัก ผมบอกอีก “ลงมาเถอะ..พี่อยากคุยด้วยเฉยๆ..” ฟางยอมลงมาโดยดี ถึงแม้แดดข้างนอกจะร้อนเปรี้ยงในตอนบ่ายแบบนี้ แต่ในห้องเปิดแอร์เย็นฉ่ำ บรรยากาศมืดสลัว กระจกติดแทบจะรอบด้าน รวมถึงเพดาน ฟางยืนเก้ๆกังๆ จนต้องบอกให้นั่งลงที่ปลายเตียงทรงกลม ผมเดินไปเข้าห้องน้ำแล้วออกมานั่งข้างๆเธอ

“ตกลงเลิกกับเพชรแล้วเหรอ..” ผมถาม ฟางนิ่งไปนิดนึงแล้วพยักหน้า “ทำไมล่ะ... ทำไมถึงเลิกกัน..” ผมถามอีก

สาวน้อยมองหน้าผมเหมือนครุ่นคิดแล้วพูดเบาๆ “พี่เพชรเค้าอยากได้ในสิ่งที่ฟางยังไม่อยากให้...” ผมถามว่าแล้วคืออะไรล่ะ ตอนแรกไม่ได้เอะใจอะไร แต่แวบเดียวก็พอจะเดาๆ ได้ ฟางไม่ได้ตอบอะไร เธอเม้มปาก นั่งตัวเกร็งอยู่ข้างๆ ผมเหลือบมองหน้าอกอวบที่ดุนดันเสื้อนักศึกษา ความเงี่ยนง่านสะสมอยู่ในหัวอกอย่างไม่รู้ตัว ผมโอบไหล่ฟางไว้ เธอเอียงตัวหนี ผมกระซิบบอกว่าพี่ขอโทษเรื่องคืนนั้นนะ แต่ฟางน่ารักมาก น่ารักจนพี่ทนไม่ได้

ฟางหันมามองหน้า “ถ้าพี่ฟ้ารู้จะเป็นยังไง..” เธอถาม

“ก็อย่าให้พี่ฟ้ารู้สิ... เรารู้กันสองคนนี่..” ผมพูดด้วยอารมณ์หื่นที่กลบมิดความรู้สึกผิดชอบชั่วดี แล้วดึงร่างอ้อนแอ้นในชุดนักศึกษาเข้ามากอด ฟางเบี่ยงตัวหนีแล้วพยายามจะลุกขึ้น แต่ผมรวบกอดไว้แนบอกก่อนจะดันตัวเธอให้นอนลงบนเตียง ฟางทุบหน้าอกผมเบาๆ แล้วบอกให้ปล่อย แต่อ้อยเข้าปากช้างเสียแล้ว จะง้างออกมาได้อย่างไร

“พี่เด่น... อย่าทำแบบนี้....” ฟางร้องห้าม ขณะถูกผมซุกไซ้ซอกคอ ตัวเธอหอมเหลือเกิน ชุดนักศึกษากระตุ้นความเร้าใจยิ่งขึ้นหลายเท่าตัว เรือนร่างอ่อนนุ่มและตึงแน่นถูกผมฟอนเฟ้นโดยไม่สนใจเสียงปรามของเธอเลย ฟางบอกว่าอย่า อย่า ปล่อยฟางนะ แต่เสียงของเธอแผ่วลงไปเรื่อยๆ กระดุมเสื้อนักศึกษาถูกผมปลดออกไปจนหมดโดยที่ฟางแทบไม่รู้ตัว เธอหายใจหนักหน่วง มือของผมลูบไล้ปลุกเร้าอารมณ์สาวน้อยต่อเนื่อง ผมพรมจูบบนเนินอกนอกบรา ลิ้นเลียตรงร่องอกขาวเนียน มือที่ผลักไสเมื่อครู่กลายเป็นจิกที่ท้ายทอยของผม ปากของฟางยังบอกว่าพอแล้ว พอแล้วนะคะ เดี๋ยวพี่ฟ้ารู้ แต่ร่างกายของเธอกลับตอบสนองต่อการเล้าโลม

ไฟราคะของสาวน้อยถูกผมจุดขึ้นอย่างตั้งใจ ตะขอบราสีขาวถูกปลดออกแล้วเลิกขึ้น หัวนมชมพูระเรื่อถูกผมโลมเลียจนแข็งชูชัน เรือนร่างอ่อนปวกเปียกอยู่ในอ้อมแขน ฟางปรือตามองผมขณะผมบดจูบปากแลกลิ้น ยอมรับว่ากิริยาของเธอที่ยังสองจิตสองใจและพยายามหักห้ามใจต่อความเสียวซ่านทำให้ผมเงี่ยนเต็มประดา ผมเลื่อนตัวลงมาใช้ท่าไม้ตาย ลิ้นโลมเลียร่องหีของสาวน้อยในเครื่องแบบ กระโปรงพลีทบานสั้นและเสื้อนักศึกษายังคาอยู่บนตัว ฟางถูกลิ้นสากโจมตีเน้นๆที่เม็ดแตดไม่กี่ทีก็หลุดครวญครางออกมา

“อืออ..พี่เด่น..ฟางง...อออา...” เธอร้องกระเส่าพลางยกเนินสาวขึ้นรับปากและลิ้นด้วยความเสียวซ่าน ฟางหลับตาปี๋ เธอครางกระเส่าบ่งบอกความเสียวที่ได้รับจากลิ้นของพี่เขย ฟางเกร็งหน้าท้องแน่น แอ่นหน้าอกรับมือของผมที่บีบเคล้นหน้าอกไปด้วย ปลุกปั่นความหฤหรรษ์ในตัวเธออย่างสุดฝีมือ ร่องหีของเธอเปียกเยิ้มไปหมด ตัวผมเองก็เงี่ยนจนไม่รู้จะพูดยังไงแล้ว

ผมพาสาวน้อยขึ้นสวรรค์ไปอย่างรวดเร็วด้วยลิ้นที่ตวัดเลียเม็ดแตด โพรงสวาทตอดรัดนิ้วของผมตุบๆ ร่างขาวโพลนเกร็งกระตุกรุนแรงติดๆกัน ฟางครางด้วยความเสร็จสม ผมดูดกลืนน้ำรักลงคอไปจนหมด มันช่างอร่อยราวกับน้ำทิพย์จากสวรรค์ ร่างสาวน้อยอ่อนปวกเปียกเป็นขี้ผึ้งลนไฟ ผมกอดจูบเธอต่อเนื่อง ฟางโอบแขนกอดรัดผมตามอารมณ์สาวที่ถูกปลุกปั่นไม่ให้มอดลง นิ้วของผมยังเกี่ยวที่ร่องสาวที่ฉ่ำแฉะแบบสุดๆ บ่งบอกว่าสาวน้อยพร้อมแล้ว ผมจ่อท่อนเนื้อมาที่ปากร่องหี อ้าเรียวขาออกโดยที่ฟางโอนอ่อนตาม สาวน้อยนอนหายใจหอบระทวย ปล่อยให้ผมกดลำควยเข้าไปทีละน้อย เธอกัดปาก ขมวดคิ้ว มันคับแน่นเหมือนเดิม ผมเอะใจว่าหรือผมจะเป็นคนแรกของเธอจริงๆ

เกมกามเริ่มบรรเลงทันทีที่ท่อนควยเสือกไสเข้าไปจนหมด หัวหน่าวของผมแนบแน่นกับเนินสาวของฟาง บั้นเอวส่งลำควยกระทุ้งเข้าออก ผมกอดตัวฟางไว้แนบแน่น แขนแบบบางของเธอโอบรัดแผ่นหลังของผม ลำควยทำหน้าที่กระแทกกระทั้นต่อเนื่อง ความเจ็บคงไม่เหลือหลออีกแล้ว เพราะสาวน้อยครวญอยู่ข้างหูด้วยความสุขเสียว

“พี่เด่นนอะ..พี่เด่น..ฟาง..อออา..ออา...อา...” เธอร้องละล่ำละลักไม่เป็นภาษา เตลิดเปิดเปิงไปกับความเสียวที่ผมป้อนให้ด้วยลำควย เสียงร้องอย่างรัญจวนทำให้ผมแทบจะน้ำแตกซะเดี๋ยวนั้นจนต้องกลั้นไว้ เปลี่ยนจังหวะเป็นกระเด้าเนิบช้า ฟางกัดปาก ตาปรือเยิ้มมองผม สาวน้อยตกอยู่ในบ่วงสวาทที่ผมวางไว้เรียบร้อย ผมจับเรียวขางามพาดบ่า จูบที่ข้อเท้าพลางตะบันเย็ดต่อเนื่องไม่ให้ขาดตอน ฟางยกมือขึ้นจิกหมอน หน้าสวยหวานตอนนี้เหยเกด้วยความเสียว เต้านมอวบใหญ่เกินตัวสะท้านขึ้นลง เสื้อนักศึกษาหลุดลุ่ยยับเยิน เย็ดมันที่สุดเลยน้องฟางของพี่ ผมคิดด้วยความหื่นอยากสุดขีด เสียวจนหัวใจเต้นระรัว

“ออา..ออา..ออา...ฟางง..พอ..พอแล้ว..ฟางจะขาดดใจ..อออาาา...”

สาวน้อยครางกระเส่าออกมา ผมรู้ว่าเธอกำลังจะถึงสวรรค์อีกรอบ จับขาเธอให้พาดบนข้อพับแขน แล้วเร่งกระเด้าส่งท่อนควยเข้าออกแบบนับไม่ทัน ฟางแทบจะดิ้นพราดคาเตียง ก่อนจะตัวเกร็งกระตุกอย่างรุนแรงอีกครั้ง เธอจิกที่แขนของผมจนเป็นรอยแดง ครางเสียงดังด้วยความเสียวสุดขีด ผมกัดฟันกรามรับแรงตอดในร่องหีของเธอ จ้องมองหน้าสวยหวานที่แดงก่ำและบิดเบี้ยวด้วยความสุขที่ได้จากท่อนควยของผม ช่างเป็นรสชาติที่เอร็ดอร่อยอะไรได้ขนาดนี้ เรือนร่างงามตรงหน้าสมบูรณ์แบบและมีความเสียวให้ตักตวงได้อย่างไม่มีวันหมด

“อ๊ากก..” ผมร้องออกมาแล้วกระฉูดน้ำกามเหนียวข้นเข้าใส่ร่องหลืบของฟาง ฟุบตัวลงกอด หอมแก้มเธอ มือขยำเต้านมอย่างมันสะใจในอารมณ์ ฟางครางออกมาอยู่ข้างหู เสียวจนชาดิกไปทั้งท่อนล่าง กระตุกเกร็งรีดน้ำเงี่ยนเข้าใส่ร่องหีที่ซับไว้ทุกหยาดหยด เรากอดกันแนบแน่น ฟางไม่ได้ขับไล่ไสส่งผมเหมือนคราวที่แล้ว เธอหายใจหอบ ผมมองหน้าแล้วหอมแก้มเธอเบาๆ ฟางมีท่าทีเขินอาย

“ชอบมั้ยครับ..” ผมแกล้งถาม ฟางตีไหล่ผมเบาๆ เป็นคำตอบ หน้าของเธอแดงทั้งอายและเหนื่อยจากเกมกาม พอพักได้ครู่นึงผมก็บอก “ไปอาบน้ำกัน..” ฟางไม่ยอมในตอนแรก แต่ผมก็จับเธออุ้มขึ้นแล้วเดินเข้ามาในห้องน้ำจนได้ ผมได้เห็นเรือนร่างเปลือยเปล่าของฟางเต็มตา รูปร่างสาวน้อยสวยเต็มตึงไปทุกส่วนสัด หน้าอกอวบได้รูปสวย เอวคอดที่โค้งเว้าลงมาถึงสะโพกผายงดงาม ผิวของเธอขาวอมชมพู ผมจ้องมองจนฟางบอกว่าพอได้แล้ว จะมองให้ทะลุตัวฟางเลยเหรอคะ เธอว่า

เรานุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา ฟางบอกว่าจะกลับบ้านได้เหรอยัง ผมบอกเดี๋ยวสิ ก่อนจะเปลี่ยนเรื่องไปถามว่าเพชรเค้าอยากได้ฟางเหรอ สาวน้อยนิ่งไปครู่นึงแล้วพยักหน้า “แต่ฟางไม่ได้ให้เค้านะ....” ผมยิ้มรับคำตอบของเธอ ฟางเล่าต่อ “วันที่เค้าเลิกกับฟาง... เค้าชวนฟางไปที่คอนโดแล้วพยายามทำ...แต่ฟางตบหน้าเค้าไปอย่างแรงเลย...พี่เพชรก็เลยขอเลิกกับฟาง...”

“คืนที่ฟางเมาไม่รู้เรื่องนั่นใช่มั้ย...” ผมถามอีก ฟางทำหน้าเขินอายแล้วพยักหน้าเบาๆ “โชคดีที่พี่ไม่โดนตบคืนนั้น..” ผมแซว ฟางตีหัวไหล่ผมอีกรอบ ตอนนี้ผมรู้สึกเหมือนถูกหวยรางวัลที่หนึ่ง ผมแน่ใจแล้วว่าผมเป็นผู้เปิดบริสุทธิ์น้องฟาง น้องสาวภรรยาของผมเอง รู้สึกภาคภูมิใจอย่างบอกไม่ถูก ผมหอมแก้มเธอเบาๆ แล้วหันไปเปิดทีวี ภาพในจอปรากฏหนังโป๊ญี่ปุ่นทันใด

นางเอกในจอกำลังก้มหน้าก้มตาใช้ปากให้พระเอก ผมเห็นน้องฟางจ้องมองไม่กระพริบ ใครที่อยู่ในสถานการณ์แบบนี้ย่อมทำเหมือนผม นั่นคือเอ่ยชวนให้น้องฟางทำแบบในหนัง สาวน้อยหน้าแดงแล้วบอกว่าเธอไม่เคยทำแบบนั้น

“ลองทำดูสิครับ....เดี๋ยวพี่สอนให้นะ...” ผมบอกเบาๆ ค่อยๆตะล่อมว่าเหมือนกับที่พี่ใช้ปากทำให้ฟางนั่นแหละ ก่อนจะจับมือนุ่มๆของเธอมาจับท่อนเนื้อของผม ครู่เดียวมันก็เริ่มผงกหัวขึ้นมาอีก ฟางกุมมันไว้ สายตายังจับจ้องในจอ แปปเดียวควยผมก็แข็งผงาดเต็มมือเธอ ฟางบีบๆคลึงๆ มันเสียวแปล๊บๆ

อาการเคอะเขินและไม่ประสีประสาของฟางทำให้ผมเงี่ยนมากขึ้น ฟางค่อยๆก้มลงใช้ปากแตะเบาๆ ลิ้นน้อยๆ เลียที่ปลายหัวแบบที่ผมบอกให้ทำ ก่อนจะค่อยๆ อมส่วนหัวแล้วรูดปากดูดอมลงไป เธอเรียนรู้ได้เร็ว ไม่นานผมก็ต้องเกร็งหน้าท้องด้วยความเสียวจากปากชุ่มชื้นของฟาง ผมรวบเส้นผมของฟางไว้ มองเรียวปากกระจับอมดูดลำควยของผม ผงกหัวขึ้นลงอยู่ที่หน้าตัก ผ้าเช็ดตัวหลุดออกจากร่างเปลือยที่ขาวสะพรั่ง ผมเคล้นคลึงหน้าอกเธอเบาๆ นิ้วเขี่ยหัวนมจนฟางถอนหายใจออกมาเบาๆ ราดรดที่ขาของผม

สาวน้อยตั้งอกตั้งใจอมดูดลำควย เสียวจนต้องสูดปากเบาๆ บอกเธอว่าเก่งจังเลยครับ ฟางช้อนสายตาขึ้นมองอย่างอายๆ มือของเธอขยำที่ลำโคน ผมบอกให้ค่อยๆ ใช้มือกระถอกรูดตามจังหวะการใช้ปากดูด ฟางทำตามอย่างว่าง่าย สาวน้อยหน้าแดงไปจนถึงใบหู

โทรศัพท์ของผมดังขึ้น ฟ้าโทรมา เหมือนฟางจะรู้ เธอหยุดการกระทำแล้วนุ่งผ้าเช็ดตัว สีหน้าบ่งบอกว่ารู้สึกผิด ผมกดรับแล้วบอกว่าพอดีออกมาซื้อของเข้าบ้านน่ะ ฟ้าบอกว่าเดี๋ยวอีกแปปจะเสร็จงานแล้ว ภรรยาของผมฝากซื้อของอีก 2-3 อย่าง ผมบอกโอเคแล้ววางหู ก่อนจะดึงสาวน้อยเข้ามากอด ฟางเบี่ยงตัวเล็กน้อย

“กลับบ้านเถอะนะคะ...ฟางเกรงใจพี่ฟ้า...” เธอว่า ก่อนจะลุกขึ้นแต่งตัว ผมไม่อยากขัดใจเธอ จึงแต่งตัวแล้วกลับบ้าน

หลังจากนั้น 2-3 วัน ผมก็ได้รู้จากฟ้าว่าฟางเปลี่ยนใจไม่ออกไปเช่าหออยู่แล้ว โดยให้เหตุผลว่าไม่อยากเสียเงินโดยเปล่าประโยชน์ ฟ้าบอกว่าดีแล้วที่คิดได้ จะได้ประหยัดเงินไว้ ผมพยักหน้าตอบรับด้วยสีหน้าเรียบเฉย ยังไม่มีโอกาสได้อยู่กับฟางสองคนเลย เหมือนฟางจะเกรงใจพี่สาวของเธอจริงๆ คล้อยหลังไปหนึ่งอาทิตย์ เป็นวันเกิดครบ 19 ปีของฟาง ตอนแรกฟ้ากะจะชวนผมและน้องสาวออกไปกินข้าวนอกบ้านฉลองวันเกิด แต่ฟ้าต้องเดินทางไปสัมมนาที่หัวหินพอดีตั้งแต่เช้าวันศุกร์จนถึงอาทิตย์ ฟ้าก็เลยออกไอเดียให้ผมกับฟางตามมาเจอเธอที่โรงแรมที่สัมมนา เพื่อที่จะฉลองกันที่นั่นไปเลย

บ่ายวันศุกร์ ผมลางานครึ่งวันแล้วไปรับฟางที่มหาลัยเพื่อที่จะตรงดิ่งไปที่หัวหิน กระโปรงนักศึกษาของฟางทั้งสั้นทั้งรัดรูป อดไม่ได้ที่จะเหลือบมองบ่อยครั้งจนสาวน้อยรู้ตัว

“พี่เด่นนี่ก็นะ...” เธอพูดขำๆ “ฟางไม่เคยคิดเลยว่าพี่จะเป็นคนแบบนี้..” คนแบบไหนผมถามกลับ ฟางหัวเราะแล้วตอบ ก็คนหื่นกามน่ะสิ

“ก็ฟางน่ามองขนาดนี้นี่...” ผมบอกแล้วขยับมือไปวางหยั่งเชิงที่หัวเข่า ฟางทำท่าจะขยับหนีแล้วดึงมือผมออก แต่ผมไม่สน ยังดื้อด้านวางต่อไปจนฟางจนใจ ปล่อยให้ผมวางมือไว้แบบนั้น พอได้คืบจะเอาศอก ผมลูบเบาๆสูงขึ้นเรื่อยๆ ฟางไม่ได้ว่าอะไร แต่เธอพูดเปรยๆ ออกมา

“ฟางก็ให้ได้เท่านี้แหละ... เกรงใจพี่ฟ้า...” เธอบอก ผมอมยิ้มแล้วล้วงมือผลุบเข้าไปที่ต้นขาด้านใน ฟางสะดุ้งเบาๆ เมื่อมือของผมลากสูงขึ้น เรียวขาของเธออ้าออกเล็กน้อย “ซนจริงๆเลยอะ..” ฟางบอกเบาๆ แล้วหันมองออกไปนอกหน้าต่าง แต่เธอก็ยังไม่ว่าอะไร

นิ้วของผมสัมผัสที่เนินสาวบนกางเกงในแล้ว ฟางเม้มปากแล้วหันมามองหน้า มือของเธอกุมที่ข้อมือของผมที่กำลังล้วงซุกซน แก้มของเธอแดงระเรื่อขึ้น ผมรู้ว่าฟางเองก็ยังลังเลว่าจะปล่อยให้ผมทำต่อไปหรือให้หยุดแค่นี้ดี ผมไม่ปล่อยให้เธอคิดนาน ใช้นิ้วบดบี้จงใจให้ถูกเม็ดแตด ฟางหนีบขาไว้แน่น ก้มหน้างุด ผมตื่นเต้นจนขับรถแบบแทบคลานอยู่เลนซ้าย

“พอ..พอแล้วนะคะ..” ฟางเอ่ยด้วยเสียงสั่นแกมวิงวอน ผมถอนมือออกมาแล้วจับมือเธอให้มาคลึงของผมแทน ฟางทำตามอย่างว่าง่าย พอผมบอกให้เอามันออกมาหน่อย ฟางก็ทำตามด้วยความอยากรู้อยากเห็น “ตาฟางเอาคืนบ้างแล้ว...” เธอว่า ก่อนจะใช้มือนุ่มๆ กระถอกรูดท่อนเนื้อของผมที่แข็งตระหง่าน ผมขับรถไปพลางเกร็งท่อนล่างไปเมื่อถูกสาวน้อยในชุดนักศึกษารูดลำควยไปด้วยแบบนี้ แต่อย่างว่า ผมเป็นประเภทได้ดอกจะเอาช่อ ผมดึงเธอให้ก้มลงที่ตักของผม กระซิบบอกให้ใช้ปากให้พี่หน่อย

สาวน้อยอ้าปากออกอมดูดลำควยแล้วผงกหัวขึ้นลง โอย มันช่างมีความสุขเหลือเกิน เป็นการขับรถทางไกลที่มีเพลิดเพลินยิ่งกว่าครั้งใด ลิ้นน้อยๆ เลียที่ปลายหัว ลากลงมาถึงลำโคน ฟางทำตามที่ผมบอกทุกประการ ผมขยับมือไปขยำเคล้นเต้านมนอกเสื้อ มันเต่งสู้มือปลุกความเงี่ยนง่านให้ลุกโชน อยากจะแวะหาห้องพักชั่วคราวเพื่อกระหน่ำเย็ดสาวน้อยให้สิ้นเรื่องสิ้นราว แต่ภรรยาของผมรออยู่ที่โรงแรมในหัวหินน่ะสิ

ฟางอมดูดควยอย่างตั้งใจ เธอหายใจแรงบ่งบอกความตื่นเต้น ผมรู้สึกน้ำกามค่อยๆเคลื่อนตัวออกมาจนต้องบอกเธอให้พอก่อน สาวน้อยลุกขึ้น หน้าแดงไปจนถึงใบหู เรียวปากเป็นมันวาว ลุคของเธอตอนนี้เซ็กส์และน่าเย็ดเป็นที่สุดจนผมต้องถอนหายใจออกมาด้วยความอัดอั้น

ไม่นานก็มาถึงโรงแรม ผม ฟ้า และฟางคนออกไปหาอาหารเย็นกินกัน ก่อนจะกลับมาที่พัก เราสามคนนอนห้องเดียวกัน ผมเสียสละนอนเตียงเสริม  ฟ้าทำหน้ามุ่ยแล้วบอกว่าเธอเป็นเมนส์ ปวดท้องจังเลย ตัวรุมๆด้วย เดี๋ยวขอกินยาแก้ปวดท้องกับยาแก้ไข้กันไว้ก่อนแล้วก็นอนพัก พรุ่งนี้ตื่นมาสัมมนาครึ่งวันเช้า แล้วบ่ายค่อยออกไปเที่ยวกัน

ผมกระดกเบียร์อยู่ในห้องพัก ฟ้านอนหลับไปนานแล้ว นาฬิกาบอกเวลา 5 ทุ่มกว่าๆ แสงไฟในห้องมืดสลัว ฟางเพิ่งอาบน้ำเสร็จ ผมเหลือบมองเธอที่อยู่ในชุดเสื้อยืดขาสั้น ความเงี่ยนจากเมื่อบ่ายยังคุกรุ่นอยู่ในตัว แสร้งทำทีว่าจะลุกไปเข้าห้องน้ำ แต่เดินมาที่เตียงของฟาง สาวน้อยมองหน้าผมแล้วตกใจเมื่อผมดึงแขนเธอให้ลุกขึ้น

“ออกไปเดินเล่นกัน...” ผมกระซิบบอก กะว่าจะพาฟางไปตักตวงความเสียวในรถหรือริมชายหาดซะเลย แต่เธอบอกว่าฟางอาบน้ำแล้ว ขี้เกียจออกไปข้างนอก เดี๋ยวพี่ฟ้าตื่นนะ เธอพูดเสียวแผ่วเบาจนแทบไม่ได้ยิน ผมคิดวูบนึง ความเงี่ยนมันบดบังความกลัว ผมดึงเธอให้เข้ามาในห้องน้ำ

“พี่เด่น...จะบ้าเหรอ..เดี๋ยวพี่ฟ้าตื่น..” เธอบอกเบาๆ ด้วยความวิตก

“ฟ้าไม่ตื่นหรอก... หลับเป็นตายแล้วล่ะ..” ผมกระซิบบอก ก่อนจะจับตัวเธอให้นั่งบนเคาท์เตอร์อ่างล้างหน้าทรงยาว กอดจูบซุกไซ้ฟาง สาวน้อยปัดป้องเป็นพัลวันแล้วบอกว่าไม่เอา เดี๋ยวพี่ฟ้าตื่นมาก็ตายกันพอดี ผมไม่สนใจ ล้วงมือผลุบเข้าไปใต้กางเกงขาสั้นปลายบานที่เป็นชุดนอนของฟาง นิ้วเกี่ยวที่ปากร่องสาว ส่วนอีกมือบีบเคล้นเต้านมนอกเสื้อ

ฟางทำท่าจะพูดห้ามอะไรอีก แต่ผมประกบปากเธอไว้ก่อน สอดลิ้นเข้าไปแล้วล้วงมือเข้าไปใต้เสื้อยืด บีบคลึงหน้าอกคู่สวยเน้นๆ ฟางไม่ได้ใส่ชั้นในทั้งบนและล่าง เปิดทางให้ผมเล้าโลมได้อย่างสะดวกโยธิน มือของฟางยังดันหน้าอกผมออกแต่ก็ไม่อาจทำให้ผมเปลี่ยนใจได้ ครู่เดียวร่องหีของเธอก็เปียกแฉะจากการถูกปลุกเร้า ผมถลกกางเกงตัวเองลงไปที่หน้าขา ถอดกางเกงขาสั้นของเธอออก แล้วจ่อท่อนควยที่ปากร่องก่อนจะกดผลุบหายเข้าไปทันที ฟางสะดุ้งแล้วกัดปากตัวเอง ผมจ้องมองสีหน้าของเธอที่ยังตกใจอย่างไม่เชื่อว่าผมจะกล้าทำแบบนี้

การลักลอบทำกับน้องสาวภรรยาโดยที่ภรรยาของผมนอนหลับอยู่ห่างไปไม่กี่เมตรทำให้ผมตื่นเต้นสุดขีด หัวใจเต้นกระหน่ำแรง กดสะโพกยัดเยียดท่อนเนื้อเข้าไปทีละนิดจนหมด ร่องหลืบของเธอเปียกอย่างมาก ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าฟางเองก็ตื่นเต้นไม่แพ้กัน

สองแขนของฟางโอบรอบคอของผม ผมยกเรียวขาขาวสล้างของเธอขึ้นวางบนเคาท์เตอร์ ขยำสะโพกหนั่นแน่นที่พาดอยู่บนขอบแล้วกระเด้าเย็ดเนิบช้า ไม่กล้าทำเร็วเกินไปเพราะกลัวเสียงดัง อีกอย่าง ผมรู้สึกเหมือนน้ำกำลังจะแตกอยู่รอมร่อเพราะมันเสียวและตื่นเต้นเหลือเกิน ฟางก้มลงมองท่อนเอ็นของผมที่ค่อยๆถอนออกแล้วยัดเข้าไปแบบเข้าสุดออกสุด ควยเป็นมันจากน้ำหล่อลื่นที่เคลือบชะโลมไว้

เสียงไอดังมาจากในห้อง ผมหยุดกึก หัวใจร่วงลงไปอยู่ที่ตาตุ่ม เรานิ่งเงียบจนแทบได้ยินเสียงหัวใจเต้น แต่แล้วก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมกลืนน้ำลาย ล้วงมือเข้าไปบีบเคล้นเต้านมแล้วกระเด้าเย็ดเร็วขึ้น เสียวจนจับขั้วหัวใจ ฟางเม้มปาก ปรือตามองผมด้วยแววตาเยิ้มฉ่ำ บ่งบอกความเสียวกระสันซ่าน

เราบดปากจูบกัน แลกลิ้นอย่างดูดดื่ม ฟางกำลังเตลิดไปกับความเสียวซ่านจนลืมพี่สาวตัวเองที่นอนอยู่ในห้อง ผมเองก็ได้รับความสุขเสียวจนไม่ได้คิดถึงภรรยาแม้แต่น้อยในชั่วขณะนี้ ขยับบั้นเอวส่งท่อนเนื้อเข้าใส่ร่องหีฟิตรัดต่อเนื่อง พยายามยืดความสุขออกไปให้นานที่สุดแต่ดูเหมือนมันยากเย็นซะเหลือเกิน

“อือออ...”

ฟางครางออกมาเบาๆ เมื่อผมหมุนวนสะโพก คว้านท่อนเนื้อในร่องหลืบของเธอ สาวน้อยขยับปากบอกว่าฟางเสียวนะ เสียวว อืออ ซีดดส เธอหลุดครางออกมาจนต้องยกมือขึ้นปิดปากตัวเองเมื่อผมกระแทกเร็วขึ้นอีก มือของผมเกาะกุมที่เอวคอดกิ่ว หน้าขาของผมกระทบเนินสาวถี่ยิบ

และแล้วผมก็ไม่อาจทนได้อีก ผมกระแทกเร็วขึ้นอย่างลืมตัวแล้วกดท่อนเนื้อเข้าไปมิดลำส่งน้ำกามกระฉูดแตกใส่ร่องหีของสาวน้อย ฟางส่ายเอวรับเบาๆ เธอกอดผมไว้แนบแน่นแล้วกระตุกเกร็งตามผมมาติดๆ เราสองคนเสร็จสมแทบจะพร้อมกัน กอดกันแน่นแทบกลืนเป็นร่างเดียว กลั้นเสียงครางเอาไว้อย่างสุดความสามารถ

พอถอนท่อนลำออกมา น้ำกามขุ่นข้นของผมก็ย้อนออกมาจากปากร่องหีที่เปิดอ้าเล็กน้อย มันหยดแหมะลงบนพื้น ผมหอมแก้มเธอแล้วบอกพี่เสียวมาก ฟางยิ้มอย่างอายๆ แล้วดันตัวให้ผมออกไปข้างนอกห้องน้ำก่อน ผมค่อยๆ เดินมานอนบนเตียงเสริม หันไปมองฟ้า เธอยังหลับไม่รู้เรื่อง

ช่วงสายของวันรุ่งขึ้น ระหว่างที่ฟ้าเข้าอบรมสัมมนา ฟางขอไปว่ายน้ำออกกำลังกายก่อนที่แดดจะส่องมาถึงสระ ผมนั่งรออยู่ริมสระ แม้จะสวมเสื้อยืดทับชุดว่ายน้ำแบบทูพีซ แต่หุ่นของสาวน้อยดึงดูดสายตาดีเหลือเกิน ผิวของเธอขาวผ่องเป็นยองใย หน้าอกอวบ สะโพกกลมกลึง เรียวขาขาวยาวสวย น่าจับกระแทกเย็ดตรงนั้นให้รู้แล้วรู้รอดไปเลย แต่ตลอดทั้งทริปนั้น ผมไม่ได้มีโอกาสตักตวงความเสียวและป้อนความสุขให้สาวน้อยอีก เพราะฟ้าสัมมนาเสร็จแล้วเราก็ไปเที่ยวกันตลอดทริปจนกลับกรุงเทพฯ จริงๆแล้วผมไม่มีโอกาสได้อยู่กับฟางสองต่อสองอีกเป็นเวลาเกือบ 3 อาทิตย์ต่อมาเมื่อได้รู้ว่าเมนส์ของฟางขาดไปหลายอาทิตย์แล้ว

ผมเครียดจนไม่เป็นอันทำการทำงาน ฟางเองก็เครียดเหมือนกัน ผมลืมไปเลยว่าระเบิดใส่เธอถึงสามครั้งสามคราแบบไม่ได้ป้องกันใดๆ ผมรอหาโอกาสเหมาะๆ เพื่อที่จะซื้อเครื่องตรวจครรภ์มาตรวจให้รู้แล้วรู้รอด ผมคิดไปจนถึงกระทั่งวิธีการสารภาพผิดกับภรรยาของผมแล้ว ทำยังไงไม่ให้ผมถูกฟ้าเชือดคอได้นะ แล้วไหนจะพ่อแม่ของฟ้าและฟางอีก พวกเขาคงจับผมหมกป่าเป็นแน่

แต่วันเดียวก่อนที่ผมจะไปซื้ออุปกรณ์มาตรวจ ฟางก็บอกว่าประจำเดือนของเธอมาแล้ว มาแบบถล่มทลายเลยทีเดียว ผมโล่งอกเหมือนยกภูเขาออกไป อารมณ์ดีทั้งวันจนภรรยาผมถามว่าถูกหวยเหรอไง หลังจากนั้น ผมก็พยายามหาโอกาสได้อยู่กับฟางอีก ผมไปรับเธอที่มหาลัย ฟางลังเลเพราะไม่อยากกังวลเรื่องเมนส์อีก ผมต้องบอกให้เธอกินยาคุมเป็นประจำ ก่อนจะพาเธอกลับบ้าน เมื่อฟ้ายังไม่กลับ ผมก็ได้เย็ดฟางแบบเต็มๆ อีกยก บนเตียงของเธอที่ผมเคยเปิดบริสุทธิ์ไปเมื่อไม่นานนี้

ผมสอนเกมกามให้ฟางทุกกระบวนท่า ผมยอมรับว่าหลงหัวปักหัวปำกับเรือนร่างสุดระทวยของน้องสาวภรรยาเสียแล้ว ฟางเองก็เต็มใจตอบสนองผมทุกอย่าง จนรู้สึกเหมือนกลับไปเป็นวัยรุ่นอีกครั้ง แต่ผมก็ต้องทำการบ้านกับภรรยาด้วยเพื่อไม่ให้เป็นที่ผิดสังเกต

ฟางทำตัวเป็นปกติทุกอย่างเมื่อเราอยู่กันสามคน แต่พอผมได้อยู่กับฟางสองคน เราเหมือนคู่ผัวตัวเมียดีๆ นี่เอง บางคราวผมแวะไปหาเธอที่มหาลัยในตอนพักเที่ยง ฟางใช้ปากดูดควยให้ผมในรถ เธอเชี่ยวชาญมากขึ้นเรื่อยๆ จนทำให้ผมระเบิดใส่ปากเธอโดยที่ผมไม่ต้องทำเองเลย สาวน้อยกลืนกินน้ำกามของผมลงคอไปจนหมดทุกหยาดหยด แล้วเลียทำความสะอาดให้จนเกลี้ยงเกลา

ลีลาการขย่มตอของฟางก็ใช่ย่อย ครั้งแรกที่เธอทำดูเก้ๆกังๆ อย่างบอกไม่ถูก แต่ครั้งต่อๆมา ฟางควบเอวบดสะโพกอย่างร้อนแรงมากขึ้น ภรรยาของผมเคยโทรมาตอนที่ถูกฟางขย่มลำควย สาวน้อยอมยิ้มแล้วแกล้งร่อนเอวเข้าออกให้ผมต้องพูดตะกุกตะกักใส่โทรศัพท์เพราะเสียวจนต้องขมิบก้น ผมเอาคืนเธอด้วยการเย็ดท่าหมาใส่เธอซึ่งเป็นท่าที่เธอเสร็จสมแทบทุกครั้งที่ถูกผมทำ

ผมเสพสุขเกมกามกับฟางได้เกือบ 2 เดือน อยู่มาวันหนึ่ง ผมติดประชุมแล้วต้องกลับมาบ้านดึกหน่อย มาถึงก็เห็นภรรยาของผมนั่งหน้าเครียดอยู่กับฟางที่โซฟาเหมือนรอผมอยู่ บนโต๊ะมีแผงยาคุมวางอยู่ หัวใจผมร่วงลงไปที่ตาตุ่มแต่พยายามใจดีสู้เสือ

“เกิดอะไรขึ้น..” ผมถาม พยายามระงับไม่ให้เสียงสั่น ฟ้าหันขวับมา หน้าของเธอดุเหมือนยักษ์ ส่วนฟางก้มหน้างุดเหมือนเด็กถูกจับได้ว่าทำความผิด

“จะเกิดอะไรขึ้นล่ะ... น้องสาวฟ้าพกยาคุมน่ะสิ..” ภรรยาผมว่า

ผมอึกอัก “แล้ว...แล้วยังไงล่ะ..” ถามต่อ

ฟ้าขมวดคิ้ว  “แล้วยังไงล่ะ..ถามมาได้... ฟางยังเรียนหนังสืออยู่...พกยาคุมแบบนี้หมายความว่ายังไง...แถมยังกินไปแล้วด้วย..” ภรรยาผมพูดเสียงดังแล้วชูยาคุมขึ้นให้ผมเห็นยี่ห้อชัดๆ แน่ล่ะ ก็ผมซื้อให้เธอเองนี่นา

ผมกลืนน้ำลาย แกล้งเขียนเสือให้วัวกลัว “แล้วยังไงล่ะ.... มันก็ยังดีกว่าไม่คุมหรือเปล่า... น้องสาวฟ้าจะทำอะไรก็เรื่องของเขา...โตแล้ว... ไม่เห็นจะต้องไปยุ่งกับชีวิตเขาเลย...ของแบบนี้ยิ่งห้ามน้องจะยิ่งเตลิดไปกันใหญ่น่ะสิ...” ผมว่าด้วยเสียงเด็ดขาด แล้วแสดงปาฐกถาอีกยกใหญ่ออกทะเลไปถึงเรื่องยุคสมัยเรากับยุคสมัยของเด็กรุ่นนี้ที่แตกต่างกัน ภรรยาของผมอึ้งกิมกี่ไปเลย ร้อยวันพันปีผมไม่เคยมีปากเสียง คงทำเอาเธอฉุกคิดขึ้นมาได้ เธอหันไปบอกฟางว่า ที่พี่เด่นพูดก็ถูก แต่ยังไงพี่ก็ไม่ชอบนะที่ฟางทำแบบนี้ ยังไงก็รอให้เรียนจบก่อนก็ได้ ฟ้าว่า แล้วบอกให้ฟางกลับขึ้นห้องไปก่อน ผมแอบถอนหายใจออกมาเฮือกใหญ่ รู้สึกเหมือนเป็นวัวสันหลังหวะยังไงยังงั้น

ตอนที่ฟางเดินขึ้นบันไดไป ผมแอบเห็นสาวน้อยอมยิ้มอย่างขี้เล่นมาที่ผม

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
    • View Profile
Reply #1 on: March 09, 2017, 07:37:58 am
ขอบคุณครับ