close buttonclose buttonclose button
โคโยตี้โดนเย็ด

โคโยตี้โดนเย็ด

เรื่องเสียว · 39934

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 28, 2017, 10:02:20 pm

คือ วันที่ 12 พฤษภาคม 2560 นํ้ารับจ็อบเต้นโคโยตี้ที่ต่างจังหวัดค่ะ ไปกันที่จังหวัดนนทบุรี ไปถึงกันตอนบ่าย3โมงนิดๆก็เข้าที่พักกันก่อนเพราะเต้นกันดึกเลยว่าค้างสักคืนค่อยกลับวันรุ่งขึ้น ก็จัดแจงห้องพักผู้ชาย2ห้องหญิง2ห้อง นํ้านอนกับเอ
นํ้ากับเอก็เตรียมชุดกันก่อนของนํ้ามีถุงน่องสายรัดเสื้อแขนกุดเอวลอย ขาดๆ กางเกงยีนขาสั้น(มาก) พอถึงเวลางานก็เดินทางกันไปของนํ้าได้ขึ้นเวทีตอน2-4ทุ่ม ก็เต้นกับเอกันมันส์มากผู้ชายที่มาดูก็ถ่ายรูปกกันน้วแทบหักเลย อิอิ เอบอกว่ามึงนะมึง มึงขึ้นพร้อมกูกูดูหมองเลยไอบ้า นํ้าบอกนิดนุงๆ พอเต้นเสร็จ4ทุ่มเริ่มหิวแล้วก็เหนื่อยมากด้วยเหงื่อแตกยังกับตากฝนเลยหล่ะเสื้อผ้าเปียกโชกพอลงเวทีไปนํ้ากะเอวิ่งไปหาไรกิน ที่หลังเวทีกินกันจนอิ่มก็เดินทางกลับห้องพักพี่โจ้ก็เดินมาหานํ้าบอกว่านํ้าเต้นสวยมากsexyสุดๆ นั้าก็เขินสิคะโดนชมต่อหน้างี้ พี่โจ้บอกหน้าแดงแล้วนะเรา เราก็ขึ้นรถกลับไปโรมแรมที่พักพี่โจ้เป็นป๋าค่ะจ่ายค่าแท็กซี่ให้หุหุ พอถึงหน้าห้องนํ้ากะลังจะเดินเข้าห้อง เอบอกฉันขออาบนํ้าก่อนนะยัยนํ้านํ้าบอกเอาเลยจ้า เอรี่เข้าห้องไปเลยพี่โจ้รีบเดินมาคว้าแขนนํ้าแล้วบอกว่ามีเรื่องอยากคุยหน่อย นํ้าก็งงว่าเรื่องไร พี่โจ้บอกอยากเห็นนํ้าเต้นอีก นํ็าบอกไปว่าพี่โจ้วันนี้เต้นจนหมดแรงแล้วง่ะสิ พี่โจ้บอกว่าถ้าไม่เต้นให้ดูจะหักเงินค่าแรง (งานเข้าสิคะเรา) นํ้าก็เลยตกลง พี่โจ้บอกให้รอตรงนี้ห้ามไปไหน นํ้าก็รอพี่โจ้แก่รีบไปเปิดอีกห้อง พอมาถึงให้นํ้าไปบอกเอว่านอนเลยนํ้าไปเดินซื้อของ (ต้องไปหลอกเพื่อนอีกเวงกำฉ้านนน) ก็จะไปบอกยัยเอสลบไปแล้วส่วนเพื่อนพี่โจ้อีกคนก็ลงไปอยู่ที่บาร์ของโรงแรม พอนํ้าเดินกลับไปหาพี่โจ้พี่โจ้ไม่พูดไม่รอช้าคว้าข้อมือนํ้าเข้าห้องไปเลย พี่โจ้บอกเต้นเลยจ้านํ้าสุดสวย เอาให้เต็มที่นะ นํ้าก็ใช้แรงงทั้งหมดที่เหลือ เต้นเต็มที่ค่ะพี่โจพูดว่า เอวนํ้านี่ดีที่เดียว นํ้าเต้นได้สักช.มรู้สึกว่าหมดแรงเอามากๆๆยืนยังจะไม่ไหวพี่โจ้บอกหมดแรงแล้วเหรอจะ นํ้าพยักหน้าพี่โจ้บอกไม่เป็นไรมานั่งข้างพี่ก่อนก็ได้พักๆๆถ้าวันนี้นํ้าทำตามใจพี่พี่จะ+โบนัสพิเศษให้อีก 10000 (ตั้งหมื่นนุงเบยเหรอ) พี่โจ้แก้กมลงมาตรงไหล่นํ้าแล้วสูดหายใจลึกบอกว่ากลิ่นเหงือนํ้าหอมจังนะนํ้าก็อายจิพูดงี้นํ้าบอกขอไปอาบนํ้าแปปนะคะพี่โจ้พี่โจ้แก้ดึงต้นแขนนํ้าบอกไม่เป็นไรจ้าพี่โจ้ก่เริ่มเอามือมาลูบไลค์ขานํ้าลูบมาถึงต้นขานํ้าก็ถามพี่โจ้จะทำไรง่าพี่โจ้บอกว่า ขอนิดนุงนะนํ้า นํ้าบอกว่าไม่ได้นะพี่โจ้เจ้านายรู้โดนแน่ๆ พี่โจ้บอกว่าพี่เป็นตัวแทนมาที่นี่เพราะฉะนั้นตอนนี้พี่คือเจ้านาย (ก็จริงนะคุมเงินนี่นา) พี่โจ้แก่เลียต้นคอเลียหูเป่าหูจนนํ้าเคลิ้มมารู้อีกที่เสื้อโดนถอดไปแล้วแงะพี่โจ้เอามือข้างซ้ายมาเขี่ยวนๆ รอบหัวนมของนํ้า นํ้าซี้ดสะดุ้งเลยพี่โจ้บอกเด๋วให้เสานํ้าเต้นนะนํ้าก็งงค่ะพี่โจ้อุ้มนํ้ไาปที่เตียงพี่โจบอกว่าตัวเบาาจังหนักเท่าไหรเนี่ย พี่โจ้วางนํ้าลงบนเตียงช้าๆนิ่มๆแล้วถอดกางเกงขาสั้นนํ้าออกเลย นํ้าบอกขออาบนํ้าก่อนได้ไหมตัวสกปรกง่ะพี่โจ้บอกไม่เป็นไรพี่ชอบ พี่โจ้แก่ไม่รอช้าถอดยกทรงแหวกกกนนํ้าออก (กกนมันถอดไม่ได้ง่ะค่ะมันต้องเอาสายรัดออกสงสัยพี่โจ้แก่ขี้เกียจ) พี่โจ้เล่นก้มลงมาเลีย อมดูด นมนํ้าอย่างสนุกนํ้าก็ได้แต่เสียวร้องซี้ดๆๆ พี่โจ้แก่เอานิ้วมาจ่อหีของนํ้าพี่โจ้บอกพี่จะทำให้นํ้าเสร็จก่อนนะนํ้าพยักหน้า พี่แก่เล่นเอานิ้วใส่เข้าไปงอนิ้วเหยียดนิ้วอย่างเร็วไม่ถึง2นาทีนํ้านํ้าพุ่งปรี๊ดๆเอาซะเตียงเปียกเลยพี่โจ้บอกเสร็จไวงี้เหนื่อยนะนํ้าเอากะพี่พี่โจ้แก้เอานิ้วออกนพี่โจ้โชวนิ้วชี้ที่ใส่ไปในหีของนํ้าให้ดูนํ้าของนํ้าหยดจากนิ้วของพี่โจ้ติ๊งๆๆๆ พี่โจ้แก่ก้มไปเลียดูดหีนํ้านํ้าพยายามอั้นเอาไว้แต่มาตายตรงพี่โจ้ขบเม็ดแล้วดึงเบาๆนํ้าสะดุ้งเฮือกตัวกระตุกอย่างรุนแรง นํ้าแตกใส่หน้าพี่โจ้พี่โจ้บอกเสร็จอีกแล้วเหรอ
คราวนี้พี่โจ้ถอดกางเกงพี่โจ้ออก เผยของพี่โจ้งัดกางเกงออกมาเด้งเลย ยาวมากแข็ง แล้วยังกระตุกงึกๆๆ นํ้าตาค้างเจอของพี่โจ้นึกในใจว่าใส่ไม่เข้าหรอก ปลายของพี่โจ้มีนํ้าใสๆเยิ้มหยด พี่โจ้บอกนี่ไงรางวัลพิเสษสุดของน้องนํ้าแสนน่ารักพี่โจ้แก้จ่อแล้วค่อยๆกดเข้ามาช้าจนหัวมุดเข้ามานํ้าร้องลั่นด้วยความเจ็บ+เสียว พี่โจ้บอกเจ็บหรอกนํ้าพยักหน้าพี่โจ้บอกทนนิดนะเด๋วจะดีเองพอจบคำพี่แก่กระแทกทั้งดุ้นเข้ามาจนมิดนํ้าตัวแอ่นจนจะเป็นสะพานโค้งรู็สึกเหมือนใครกำลังดึงมดลูกออกไปเลยนํ้าเด้ง3-4ที่ด้วยความจุก+เจ็บ+เสียว พี่โจ้ก็ร้องโอ้วโครตคับเลยไอฉิบหายเอ้ยตอดเชี้ยๆ นํ้าาลูกสึกว่าปลายของพี่โจ้จะดันมดลูกเข้าไปนิดนึง พี่โจ้บอกจะขยับแล้วนะพี่โจ้แก่ขยับช้าๆเบาๆตอนนั้นนํ้าในหัวคิดไรไม่ออกมันเบลอมันมึนโลกหมุนเลย พ่โจ้แก่รู้จุดอ่อนนํ้าแก่เอามือไปเขี่ยเม็ดนํ้า นํ้ารู้สึกเหมือนไฟช็อตไปทั้งตัวเสียวกระสั๊นมากๆ และแล้วก็ตามเคยค่ะแตกอีกรอบ นอนตาลอยหมดแรงเลยเตียงเปียกชุ่มไปด้วยนํ้าของนํ้าเลย่คะครึ่งเตียงล่างพี่โจ้แก่ก็จับนํ้านั่งเอากันในท่านั่งมันกระทุ้งจนจุกเลยหล่ะ พี่โจ้แก้ดูด ปากกับนํ้าแลกลิ้นกันมันส์มากค่ะนํ้าลายเหนียวเลยหล่ะมือข้างซ้ายโอบเอวนํ้าไว้อีกข้างบีบเค้น และหมุนหัวนมนํ้าอย่างเมามัน พี่แก่ก็อุ้มนํ้าเอากันในท่าลิงอุ้มแตงน่ะ่คะ กะเล่นโยกไม่พอแก่เล่นขย่มเตียงเอาสปริงเตียงช่วยอีกงานนี้นํ้ารู้สึกเหมือนโดนไรแข็งกระทุ้งมดลูกเป็นจังหวะๆๆและแล้วก็แตกอีกพี่โจ้แก่จับตูดนํ้าไว้ นํ้าหมดแรงมากเลยทรงตัวไม่อยู่ล่วงลงไปกะเตียงหีไปงัดกะควยพี่โจ้อย่างแรง ตอนนั้นมันเบลอเหมือนคนเมาเหล้าเลย ตอนควยหลุดจากหีนํ้าเงี่ยนของนํ้ากะพี่โจ้ออกมาเป็นสายเลยค่ะ ติดปลายของพี่โจ้กับหีของนํ้า
นํ้าล้มลงเตียงนอนขาถ่างตัวกระตุกประมาณ1นาทีได้ พี่โจ้แก้ลงนอนข้างนํ้าแล้วจับตัวนํ้าไปนอนบนตัวพี่โจ้แล้วแล้วเอาของพี่โจ้ใส่เข้าไปอีก นํ้าก็ครางแบบคนหมดแรงเสียงแผ่วเบามาก พี่โจ้แก้ล้อคแขน2ข้างนํ้าแล้วซอยใส่เข้ามาพี่โจ้บอกตายตอนนี้กูกะยอมโว้ย แล้วพี่โจ้เอามือดันหลังนํ้าให้นั่ง แล้วซอยตัวนํ้าเอียงซ้ายที่ขวาที่ไม่มีทิศทางเพระาหมดแรงสุดๆพี่โจ้เอษวะนํ้าแตกอีกรอบเลย
รู้สึกเหนื่อยมากหายใจไม่ทันเลยพี่โจ้แก่ถามว่าไหวไหมนํ้าส่ายหน้าพี่แก่บอกพักก่อนนะนํ้าพยักด้วยความดีใจ แต่แก่เล่นพักแบบว่าคาไว้ไม่เอาออก อึดอัดสิคะที่นี้มีดุ้นใหญ่ยาวๆคาไว้ พี่โจ้บอกยังตอดไม่หยุดเลยนะที่รัก แก้พักคาก็แย่แล้วนี่ยังมีขยับนิดๆ ผ่านไป5นาที พี่แก่ไม่ถามเลยว่าต่อไหวไหม แก่เล่นจับนํ้ายืนทั้งๆทียังคาอยู่แก่ก็เอาต่อเลยในท่ายืนหันหลังให้พี่โจ้ ตัวแนบติดกับตัวพี่โจ้แล้วพี่โจ้แขนข้าง1 โอบใต้นมไว้อีกข้างเขี่ยเม็ด นํ้าคิดในใจพอไๆด้แล้วอย่าเล่นเม็ดนํ้าเลย และแล้วก็พุ่งปรี๊ด ตอนนํ้ากำลังเสร็จพี่โจ้แก่ซอยสุดริดนํ้าร้องลั่นเลยพี่โจ้บอกเบาเด๋วคนข้างๆห้องมเาห็นแย่เลยนะ นํ้าก็เอามือมาปิดปากตัวเอง พี่โจ้บอกจะแตกแล้วโว้ยๆๆๆ นํ้าจะบอกว่าอย่านะพี่โจ้วันีน้ห้ามแตกในแต่ด้วยอาการหมดแรง เลยพูดแบบเบามาก และแล้วพี่โจ้แก่ก็ฉีดมาซะเต็มท้องเลย ตอนแก่ฉีดนํ้ารู้้สึกได้เลยว่ามันเข้าไปในมดลุกเลย มันร้อนมากๆ พี่โจ้แก้ดึงออกมาบอกโหหีนํ้าเป็นรูเลย
(โดนขนาดนี้ไม่เป็นรูโบ๋ก็บ้าแล้ว่คะ)
นํ้ามันไหลออกมานิดเดียวเอง ที่เหลือนํ้าคงคิดว่า คาอยู่ในมดลุก พี่โจ้เลยเอายาคุมฉุกเฉินมาให้กิน (เหมือนแก่เตรียมไว้ไงไม่รู้)
แต่ก็นีั้นแหละค่ะโดนยันเช้า เอาซะระบมเดินไมได้เลย แต่เตียงโรมแรมนี่จิ ชุ่มโชกเปียกไปหมดเลย เละเลย่คะห้อง
ป.ล ไอท่าที่นํ้ายืนหันหลัง แล้วพี่นโจ้เอาจากด้านหลังแล้วมือโอบตัวให้แนบติดกับตัวพี่โจ้เรียกว่าท่าไรใครรู้บอกที่ค่ะ