close buttonclose buttonclose button
ของขวัญครบรอบ

ของขวัญครบรอบ

เรื่องเสียว · 32446

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: August 09, 2016, 11:18:45 pm

สวัสดีครับ ผมกับแฟนคบกันมาหลายปี ยังเป็นวัยรุ่นอายุยี่สิบกลางๆ มีอะไรกันบ่อยจนเบื่อแล้วแทบจะเหลือแค่เดือนละครั้ง และแต่ละครั้งก็เป็นเซ้กส์ที่ไม่หวือหวาเหมือนแรกๆเอาซะเลย ผมไม่รู้ว่าแฟนผมรู้สึกยังไง แต่สำหรับผมแล้วการได้เย็ดกับแฟนของผมเองไม่ได้ทำให้มีความสุข เพราะว่าในใจลึกๆแล้วผมอยากเห็นแฟนของผมไปเย็ดกับผู้ชายคนอื่นซะมากกว่า แต่ก็ไม่กล้าเอ่ยปากชวนเธอซักกะที

แฟนผมเธอชื่อ ป่าน อายุ27 มากกว่าผม 3 ปี ป่านค่อนข้างสูง ผิวขาว ผอมเพรียว หน้าอกกำลังพอดีมือ เราคบกันผมเป็นแฟนคนแรกของเธอ เธอไม่เคยมีอะไรกับคนอื่นเลยนอกจากผม ด้วยประสบการณ์บนเตียงร่วมกับผมทำให้เธอมีลีลาที่เร่าร้อนพอตัว  โดยภาพรวมเธอเป็นคนที่เซ็กซี่มากจนผมห่วงเธอเวลาเธอออกไปทำงานต่างจังหวัดและกลับดึกๆ แต่ก็จะมีคนที่ทำงานคอยช่วยมาส่งเสมอ เธอก็คงไม่ได้คิดอะไรนอกจากเป็นเพื่อนร่วมงานกันิ่งไปซักพักพร้อมกับน

หลังๆมานี้ การเย็ดกันของเราเริ่มน่าเบื่อเข้าไปทุกทีๆ จนแทบจะสองเดือนครั้ง แต่ว่าผมจะแอบช่วยตัวเองอยู่บ่อยๆพร้อมกับนึกภาพของป่านเย็ดกับชายอื่นเสมอ วันนั้นเป็นวันเกิดของเธอ ถือว่าเป็นโอกาสพิเศษที่พอจะทำให้เราอยากเย็ดกันมากขึ้น เป็นเวลาเกือบสองเดือนแล้วที่ไม่ได้มีอะไรกัน ในระหว่างที่กำลังเย็ดกันอยู่นั้น ป่านดูตอบสนองต่อผมมากกว่าหลายๆครั้งที่ผ่านมา และสักพักพี่ที่ทำงานของเธอโทรเข้ามาเพื่อแฮปปี้เบิดเดย์เธอ ป่านทำท่ารีบจะลุกอออกไปแต่ว่าผมไม่ให้เธอไป และบอกให้เธอนอนหงายคุยต่อไป ระหว่างคุยผมก็จะซอยเข้าๆออกๆอย่างช้าๆ ผมตกใจมากเมื่อน้ำของเธอไหลหลั่งออกมาเปียกเยิ้มแบบที่ผมไม่เคยสัมผัสมาก่อนตั้งแต่ครั้งแรกที่มีอะไรกับเธอ หลังจากนั้นเราก็เย็ดกันจนเสร็จ และเมื่อผมเอามือถือเธอมาดูปรากฏว่าคนที่โทรหาเธอนั้น เป็นผู้ชายที่หน้าตาไม่ธรรมดาแบบสุดๆ และเป็นรุ่นพี่ที่รู้จักผ่านเพื่อนมาอีกที ซึ่งแน่นอนว่าผมอยากเห็น อยากเห็นป่านเย็ดกับผู้ชายคนนี้มาก แต่ทำได้เพียงคิดและสาวมือคัวเองในห้องน้ำเท่านั้น

เวลาร่วงเลยมาหลายเดือน อีกไม่กี่วันจะถึงวันครบรอบ 6 ปีที่ผมและป่านครบกัน และมันคงเป็นอีกวันที่ช่วยสร้างบรรยากาศของการเย็ดกันได้ดียิ่งขึ้น ผมตะเตรียมตัวอย่างดีก่อนจะถึงวันครบรอบ ทั้งเสริมหล่อ จัดบ้าน เตรียมของขวัญ เพื่อความสุขในวันครบรอบ จนมาถึงวันที่ผมรอคอย มีสายโทรเข้ามาหาผม ป่านนั่นเอง .. วันนี้เรามีจ๊อบด่วนต้องไปต่างจังหวัด เลี่ยงไม่ได้เลย กลับพรุ่งนี้เย็นๆนะ .. ผมนิ่งไปซักพักพร้อมกับบอกป่านว่าไม่เป็นไร แต่ในใจจริงๆแล้วโคตรของโคตรแห่งความเซ็ง นี่มันวันครบรอบที่เราอุตส่าห์เฝ้ารอ แต่ไหนเป็นอย่างนี้ไปได้

ผมหมั่นโทรหาป่านทุกๆสองชั่วโมง ทั้งเป็นห่วงเธอแต่ก็กลัวเธอรำคาน แต่พอหลังจากสามทุ่ม โทรไปสองสายเธอก็ไม่รับ งานเธอคงยุ่งมากไม่ได้คิดมากมายอะไร เธอกลับมาอีกทีในช่วงบ่ายของอีกวันผมที่พึ่งเคลียร์งานเสร็จด้วยความล้า จึงไม่ค่อยได้สนใจอะไรเธอนักประกอบกับความไม่พอใจเล็กที่เธอไม่อยู่ในวันครบรอบ เธอเดินเข้ามาหาผม ไม่ได้พูดอะไรมากมายนอกจาก ขอโทษทีนะ ธุระมันด่วนมากเลย แล้วก็ยื่นของขวัญมาให้ผมเป็นถุงกระดาษสีน้ำตาล แล้วบอกผมว่าเป็นของขวัญวันครบรอบ สิ่งแรกที่ผมเห็นเป็นกระดาษโน็ตเล็กๆ เขียนว่า ..ป่านรับรู้และรู้สึกมาตลอดว่าเซ๊กส์มันน่าเบื่อสำหรับเรา และรู้ว่าผมต้องการอะไรแบบไหน เธอเห็นและรู้ว่าผมชอบช่วยตัวเองในห้องน้ำ รู้ประวัติในเว็บไซค์ว่าอยากให้แฟนมีชู้ .. ผมก็ไม่ค่อยแปลกใจอะไรเท่าไหร่นัก แต่สิ่งที่ทำให้ผมต้องประหลาดใจจริงๆก็คือ ซองพลาสติกที่กระดาษโน็ตนี้ติดอยู่

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: August 09, 2016, 11:19:20 pm
ผมเปิดซองออกมาถึงกับต้องตาค้าง เพราะมันไม่ใช่สิ่งของที่เราจะนึกถึงเวลาให้ของขวัญใคร มันคือ ถุงยางใช้แล้ว 3 อัน แบบยังมีน้ำว่าวอยู่ข้างใน ผมนี่ใจเต้นระรัวคิดไปไกล แต่ก็ไม่ได้คิดถึงขึ้นว่าป่านไปมีอะไรกับคนอื่น ลึกถัดลงไปในซองผมหยิบขึ้นมาเป็นกางเกงในของเธอแต่เปื้อนคราบขาวไปหมดเต็มร่อง ผมใจเต้นพร้อมกับควยแข็งชันมาก นี่คือความรู้สึกที่ไม่เคยเกิดขึ้นและไม่คิดว่าจะได้รับจากป่าน ยังมีของอีกอย่างอยู่ในถุงใบนี้ ผมไม่กล้าจะหยิบขึ้นมาดูสักเท่าไหร่ แต่ก็ล้วงหยิบขึ้นมา มันคือมือถือ แต่เป็นของใครก็ไม่รู้ผมไม่เคยเห็น ผมเปิดมือถือขึ้นมาไม่มีข้อมูลอะไรเลย จนมาเจอรูปภาพและคลิปวีดีโออยู่ในนั้น พระเจ้าช่วย!! มันคือรูปภาพของเธอ ถ่ายกับผู้ชายอยู่ในคอนโดสักแห่ง ตั้งแต่กอดคอ หอมแก้ม นัวเนียอย่างกับผัวเมียกัน และผมก็เปิดคลิปวิดีโอขึ้นมาดู

ป่านนั่งอยู่ที่ปลายเตียงกับผู้ชายคนนั้น เป็นเพื่อนที่ทำงานที่คอยมาส่งป่านที่บ้านตอดดึกเสมอ ชื่อพี่เพ้ง อายุค่อนข้างห่างประมาณ 32 ได้ ป่านรู้สึกมีความสุขที่ได้คบกับผมมาจนถึงวันนี้ ป่านอยากให้ผมได้มีความสุขแบบที่ไม่เคยได้รับมาก่อน ในระหว่งาที่พูด พี่เพ้งก็ค่อยๆโอบกอดป่านและลูบไล้มากขึ้น จนป่านหยุดพูดปิดท้ายประโยคว่า ป่านขอมอบสิ่งนี้ให้ผมเป็นของขวัญ จากนั้นป่านก็ค่อยๆกอดฟัดกับพี่เพ้ง ให้ผมเห็นผ่านจอเล็กๆ ทั้งเพ้งและป่านต่างถอดเสื้อผ้า นัวจูบไซร้กันอย่างเสียวซ่าน จนควยผมชูชันน้ำไหลเยิ้ม เธอตอบรับกับพี่เพ้งอย่างน่าตกใจเหมือนกับว่าเคยเย็ดกันมาก่อน ป่านค่อยๆไล่ลงมาอมควยให้กับเพ้ง โอ้วพระเจ้า ควยของเพ้งนั้นใหญ่และยาวกว่าผมมาก ไม่ต่างอะไรกับการได้เปิดซิงป่าน เพราะควยผมจัดไปทางว่าเล็ก เธอเลียและอมจนเกือบสุดลำคอยของเพ้ง แต่ได้เพียงแค่นั้น เพ้งเองก็ไม่นิ่งมือสาวนมของป่านตลอดเวลา ป่านถูกยกตัวขึ้นมากอดรัดพร้อมโน้มตัวลงที่ปลายเตียง พี่เพ้งหันมามองกล้องพูดกับผมว่า คืนนี้ป่านจะเป็นของเพ้ง ของเพ้งเพียงคนเดียว จากนั้นก็หันไปละเลงลิ้นให้หีของป่าน ซึ่งผมมองไม่เห็นจากมุมกล้อง แต่ผมรู้ได้เลยว่าป่านต้องเสียวจนแทบจะขาดใจ เพราะเธอยกตัวขึ้นพร้อมกับจิกเตียงแทบขาด ป่านร้องเสียงคราง หลงในลำคอแต่ดังมาก ผมไม่เคยได้ยินเธอร้องแบบนี้กับผมเลยสักครั้ง จนเสียงครางสุดท้ายสุดแสนจะเสียวพร้อมกับหุบขาชิดหนีบหัวเพ้ง เพราะเธอถึงสวรรค์ด้วยลิ้นของเพ้งเป็นที่เรียบร้อย เธอนอนเฉยบนเตียง เพ้งลากเธอเปลี่ยนมุมกล้องให้ผมเห็นเธอจูบอย่างดูดดื่มกับเขา แลกลิ้นกันไปมา ขยำนม ไซร็คอดูด จนช้ำเป็นจ้ำ เพ้งไซร้คอป่านพรางถามไปว่าชอบให้พี่เพ้งทำเสียวมั้ย ป่านไม่ยอมตอบเขา เขาจึงเอามือลงไปถูหีของป่านพร้อมกับบี้เม็ดสวาทของเธอจนเธอครางไม่หยุด เธอครางพร้อมกับตอบพี่เพ้งว่า ชอบมากเลย เสียว พี่เพ้งบังคับให้เธอเรียกเขาว่าผัว แต่เธอบอกว่าไม่ ยังไงก้ไม่เรียกจนเขาจูบปากเธอพร้อมกับเอื้อมมือไปหยิบถุงยางที่อยู่ข้างๆสวมเข้าที่ควยของเขา ยิ่งชัดเจนว่าควยของเพ้งใหญ่กว่าของผมมาก ป่านเองคงรู้ตัวว่าวันนี้คงมีบานแน่ๆ เพ้งค่อยๆบรรจงจูบแลกลิ้นพร้อมกับกอดรัดตัวป่านไว้แน่น เบื้องล่าง เป็นภาพเพ้งค่อยๆถูแนบชิด ควยที่ใหญ่เอาไว้ตรงร่องหีของป่าน ผมมองไม่ชัดเท่าไหร่เพราะขาของเธอบังภาพเอาไว้ แต่ผมรู้ได้ว่าควยของเพ้งนั้นได้ยุบเข้าไปในร่องสวาทของเธอเรียบร้อยเพราะเธอกอดเพ้งแน่น ยกศรีษะพร้อมร้องเสียงดังลั่นด้วยความเสียว พี่เพ้งค่อยๆโยกขึ้นและลงอย่างช้าๆ ป่านแสดงออกทางสีหน้าและท่าทางว่าไม่ไหวแล้วอยากให้มันขยับเร็วขึ้น แต่พี่เพ้งยังคงค่อยๆสาวควยของเขาเข้าและออกร่องหีของป่าน และบอกป่านให้เรียกพี่เค้าว่าผัวก่อน จนป่านทนไม่ไหวยอมเรียกพี่เพ้งว่าผัว พี่เพ้งจึงค่อยๆเพิ่มความเร็วในการโยกท่อนควยเข้าและออกร่องหีของเธอ จนเธอครางลั่น พรางตัวบิด กอดรัดแน่น เธอบอกว่าเสียวมากๆ เสียวมาก ใหญ่มาก เพียงไม่นานเธอก็ต้องสยบให้กับควยที่พยศ เธอปล่อยกายให้เสร็จด้วยท่อนพยศอันใหญ่ของพี่เพ้ง ที่เปรียบเหมือนผัวครที่สองของเธอ พี่เพ้งไม่รอช้าจับเธอมานั่งปลายเตียงขึ้นนั่งเทียน พร้อมกับพูดกับกล้องให้มองมาที่ผม เป็นภาพที่เธอหย่อนหีลงควยของพี่เพ้งในท่านั่งเทียนหันมาทางผมผมเห็นชัดเจนว่าหีของป่านของๆยวบยับลงไปที่ควยอันแสนพยศสำหรับเธอ เพ้งได้พูดกับผมว่า หีของเธอแน่นมากอย่างกับผู้หญิงเสียซิงครั้งแรก ขู่ผมว่า หีของเธอจะไม่ตอดควยผมอีกเป็นครั้งที่สอง และเธอจะติดใจควยของเขา ควยผมที่เล็กเกินไปจะหมดความหมาย ผมได้ยินรู้สึกได้ว่าผมกำลังถูกแย่งของรักที่สุดของผมไป แต่ไม่ได้ทำให้ผมหมดความรู้สึกเสียวซ่านนี้ไปเลย เธอค่อยๆโยกขึ้นลง ควยของพี่เพ้งตามจังหวะการโยกของเขา พร้อมกับส่งเสียงร้องเรียกผู้ชายคนนั้นว่าผัว และหันมาพูดกับผมว่าขอโทษที่ทำแบบนี้ เธอโยกๆ โยกไม่หยุดก็ถูกเขาจับกดลงมาและ ยัดควยเข้าไปที่หีและซอยจนสุดแรงตัวเธอยกรับตลอด จนเขาเสร็จคาหีของเธอ เขาหันมามองกล้องเดินมาที่กล้องพร้อมบอกว่า คืนนี้เขาจะทำให้เธอไม่เหลือคราบของผู้หญิงที่ผมรัก แล้วโบกมือพร้อมปิดกล้อง

ตัดภาพมาที่เธอที่อาบน้ำเสร็จตอนนี้ ผมขอดูร่างกายของเธอ ซึ่งแทบมีแต่รอยดูด เป็นจ้ำ เห็นได้ถึงความโทรมของร่างกายหลังผ่านสึกหนัก ผมขอให้เธออ้าหีให้ผมดูได้มั้ย ขอให้ผมได้ลองว่าเป็นอย่างที่เค้าพูดมั้ย เพื่อนๆครับ แฟนผม ป่าน .. หีของเธอบานใหญ่ไม่ตอดควยผมเลยครับ แววตาของเธอไม่ได้รู้สึกดีไปกับควยผมเลยครับ  .. นี่คือของขวัญวันครบรอบของผมและเธอ ที่พิเศษที่สุดสำหรับผมหรือเธอกันแน่ครับ

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: August 10, 2016, 07:29:22 am
ขอบคุณครับ