close buttonclose buttonclose button
แปดปียี่สิบสี่คน

แปดปียี่สิบสี่คน

เรื่องเสียว · 48588

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: May 14, 2016, 08:48:44 pm

ตอนที่ 1 ปฐมกาม
ผมชื่อตั้มครับ จะเล่าเรื่องราวชีวิตเซ็กส์ของผมให้เพื่อนฟังสักหลายตอน แม่ผมเคยไปดูหมอมาตั้งแต่เด็ก หมอดูบอกว่าผมมีดวงแบบนักรักตัวยง มีเสน่ห์สาวติดเพียบ ฯลฯ ผมไม่รู้เรื่องหรอกครับว่าเค้าพูดอะไรกัน มารู้ก็เมื่อผมเรียนอยู่ม. 1 อายุ 12 นั่นแหละ
เรื่องมีอยู่ว่า ที่บ้านผมซึ่งก็มีฐานะอยู่ขั้นมีอันจะกินเนื่องจากที่บ้านขายเครื่องไฟฟ้าและเครื่องก่อสร้างอยู่จังหวัดชลบุรี แม่ผมได้รับอุปการะเด็กผู้หญิง เธอชื่อนกครับ อายุก็ 15 เธอน่าสงสารครับ เพราะว่าเป็นลูกแม่ครัวที่บ้านผมเอง พ่อเธอหนีไปตั้งแต่เธอยังเด็ก แม่ผมเลยเลี้ยงไว้และส่งเสียให้เรียนด้วย และก็ให้เธออยู่ดูแลผม ไม่ว่าจะซักเสื้อผ้า อาหาร จะว่าไปก็คือคนใช้ส่วนตัวเลยแหละ ผมเรียกว่าพี่นกๆ มาตลอด
พี่นกมีหน้าที่เอาเสื้อผ้าผมไปซักทุกวันเสาร์ ก็แค่เอาเข้าเครื่องแหละครับ มีก็แต่กางเกงในและถุงเท้าเท่านั้นที่แยกซักต่างหากด้วยมือ และแล้ววันแรกในชีวิตผมก็มาถึง วันนั้นผมจำได้ดีเป็นวันศุกร์ กลางคืนผมฝันประหลาดมาก ฝันว่ามีคนมาลูบไอ้จู๋ของผมไปมา ผมก็ไม่ได้ทำอะไร มันสบายดี จนมันเริ่มเสียวขึ้นๆ จนกระทั่งผมระเบิดน้ำแรกของผมออกมา ผมตื่นขึ้นมาตอนเช้าปรากฎว่า กางเกงในผมเปียกทั้งตัวเลย ผมตกใจสุดขีด นึกว่าตัวเองฉี่รดที่นอน ผมรีบถอดกางเกงในออก ฉี่ผมคราวนี้เหม็นคาวอย่างมาก ผมเอามาดูยังมีเมือกๆหลงอยู่ที่เป้าเลย มันไม่ใช้ฉี่หรอกครับมันคือฝันเปียกของผมครับ ผมโยนใส่ตะกร้าผ้าทันทีแล้วรีบวิ่งไปอาบน้ำ พอกลับออกมา พี่นกเอาเสื้อผ้าผมไปซักแล้ว ผมรีบวิ่งตามออกไปที่ห้องซักผ้าก็พอดีเห็นพี่นกเอากางเกงในผมที่เปียกอยู่มาดม แล้วก็พูดว่า “เลอะอะไรเนี่ย กลิ่นแปลกๆ” ผมก็รีบหนีไปเลย อายมาก
เรื่องนี้ก็หายไป พี่นกก็ไม่มาถามผมว่ามันคืออะไร เวลาผ่านไปอีกสองอาทิตย์ ผมฝันเปียกอีกครั้งแต่คราวนี้ผมทิ้งกางเกงไว้จนกระทั่งแห้ง คราบน้ำกามผมก็กลายเป็นสีเหลืองขึ้นมา ผมก็ไม่ทันสังเกตมารู้ก็เพราะพี่นกมาถามผมในวันเสาร์ตอนเย็น (ปกติพี่นกจะขึ้นมาหาผมตอนประมาณสี่ทุ่มทุกวันเพื่อเอานมมาให้ผม) พี่นกก็เลยถามผมว่า กางเกงในคุณตั้มไปโดนอะไรมา คราวก่อนก็เปียกเหม็นคาวเชียว คราวนี้ก็เป็นคราบอะไรก็ไม่รู้เหลืองอีกแล้ว ผมก็เลยเล่าให้ฟังอย่างอายๆ พี่นกหัวเราะคิกๆ และก็บอกว่า นึกแล้วเชียว คุณตั้มยังเด็กๆมีกะเค้าด้วยเหรอ ผมก็ยิ่งอายหนักขึ้นไปอีก พี่นกก็เลยแกล้งผมโดยการเอามือพุ่งมาจับท่อนผม บอกว่าไหนดูซิ ใหญ่แค่ไหน ผมไม่ทันหลบก็โดนเลยครับ แต่ผมก็กระโดดหนีออกมาไม่ให้แกจับนาน พี่นกบอกว่าไม่เห็นต้องอายเลยไม่ดูหรอกน่า อยากลองจับดูเฉยๆ แล้วแกก็เอามือมาจับของผมอีก ไอ้ผมมันไม่เป็นเรื่องอะไรเลยพอโดนมือแปลกๆเข้าก็พองสุด ตอนนั้นก็ไม่ได้ใหญ่มากเท่าไร่ พี่นกว่า แข็งจัง และแกก็บอกว่าขอดูถึงกางเกงในได้มั๊ย ว่าแล้วแกก็รูดกางเกงแพรผมออกมาเลย ท่อนน้อยผมอยู่ในกางเกงในสีขาวแข็งเต็มกางเกง พี่แกจับผมมาแล้วก็ลูบเล่นไปมา แล้วก็บอกว่าน่ารักจังเลย แกลูบวนหัวและแท่งอยู่สัก 10 นาทีผมก็ร้องลั่นบอกว่าไม่ไหวแล้วพี่นก พี่แกหัวเราะอีก บอกว่าไหนลองฝันเปียกให้พี่ดูสิ แล้วแกก็เน้นเฉพาะหัวเลย ผมทนไม่ไหวน้ำแตกออกมาในกางเกงในนั่นแหละ เป็นครั้งที่สามในชีวิต แต่เป็นครั้งแรกที่ไม่ใช่ฝันเปียก และที่สำคัญผมไม่ได้ทำเอง ผมจำได้ว่าน้ำไหลออกมามากๆๆๆๆ จนเปียกกางเกงในหมด พี่นกก้มลงไปดม และก็บอกว่าใช่แล้วเนี่ย น้ำว่าวจริงๆ โอโห ทำไมคุณตั้มเป็นหนุ่มเร็วจัง ผมไม่พูดอะไรลุกไปเปิดตู้เสื้อผ้าหยิบกางเกงในตัวใหม่ออกมาทันทีและวิ่งไปห้องน้ำเพื่อเปลี่ยน พอออกมาพี่นกก็กลับลงไปแล้ว
เรื่องนี้ก็เกิดซ้ำอีกในอาทิตย์ต่อไป พี่นกขึ้นมาวันศุกร์อีกและก็รุกรานผมแบบเดียวกันจนผมน้ำแตกคากางเกงในเช่นเคย พี่นกถามผมว่า คุณตั้มเคยชักว่าวหรือยังเนี่ย พี่แกกำลังถามเด็กอินโนเซ้นต์ 12 ขวบนะ ไอ้เพื่อนผมยังไม่รู้อะไรเลยมั๊ง ผมก็บอกยังไม่เคยเลย ไม่รู้ทำไง แกถามว่ามีขนขึ้นหรือเปล่า ผมก็บอกว่าอือ เริ่มมีแล้ว พี่แกหัวเราะอีกแล้ว และบอกว่า ขอดูขนได้มั๊ย ผมรีบปฏิเสธทันที และรีบลุกเข้าห้องน้ำเปลี่ยนกางเกงในเหมือนเดิม พอกลับออกมาพี่นกยังนั่งอยู่ที่เตียงผม บอกว่า พี่ขอดูหน่อยไม่ได้เหรอ พี่ยังไม่เคยเห็นเลย แกเข้ามาลูบควยผมอีก ความที่ผมยังสดใหม่ ไม่ต้องรอเลย พี่นกจับปุ๊บของขึ้นมาอีก แกลูบไปๆมาๆสักครู่ก็เอามือจู่โจมเข้าไปสัมผัสกับท่อนเนื้อจริงๆของผมเลยผมหนีไม่ทันครับ พี่แกก็ไม่ปลดกางเกงในผมออก ลูบคลำในกางเกงในผม และก็บอกว่าเห็นมั๊ย ไม่เห็นมีอะไรน่ากลัวเลย ว่าแล้วแกก็ดึงกางเกงในผมออกเลย ครั้งแรกที่ท่อนผมเปิดเผยต่อหน้าหญิงสาว พี่นกแกปล่อยมือมันมีแล้วรีบเดินไปที่โต๊ะผม หยิบไม้โปรมาวัดท่อนผมทันที 4 นิ้วครึ่ง จำไว้นะ แล้วจะดูว่าต่อไปจะใหญ่แค่ไหน แล้วแกก็ชักว่าให้ผมจนผมถึงเป็นครั้งที่สองน้ำพุ่งกระจายเต็มไปหมด โดนหน้าพี่นกด้วย พี่นกลวนลามผมจนพอใจแล้วก็กลับลงไป
วันรุ่งขึ้นพี่นกมาส่งนมตามเดิมและก็ลวนลามผมอีก ผมเองก็เริ่มติดใจเพราะว่าตอนที่น้ำแตกนั้น มันขึ้นสวรรค์จริงๆ วันนี้พี่นกแกก็ทำแบบเดิม เพียงแต่แกเอาหน้าเข้ามาใกล้ท่อนผมเหลือเกิน จนสักพักพี่แกก็ก้มลงเอาปากอันจิ้มลิ้มครอบลงบนแท่งของผมอย่างช้าๆ ริมฝีปากอันนุ่มนิ่มสัมผัสส่วนหัวและท่อนลงมาจนอมหมดในที่สุด ผมเสียวจนสะท้านเข้าหัวใจเลย ยังไม่ทันหายใจพี่แกก็รูดปากเข้าออก และดูดอย่างรุนแรงมากๆ ผมเสียวทนไม่ไหวแล้ว รีบบอกพี่นกว่า พี่ผมจะแย่แล้ว พี่แกถอนปากออกแล้วก็บอกว่าปล่อยเลยตั้มจ๋า แล้วก็ระดมดูดผมอย่างหนักอีกไม่นานผมก็ถึงอย่างหนักหน่วงเข้าปากพี่นก พี่แกคายออกมาเลอะไปหมด แกบอกว่าเหม็นไม่อยากกิน
พี่นกก็หาโอกาสช่วงก่อนนอนมาดูดให้ผมทุกคืน ผมไปรู้ภายหลังว่าพี่นกรู้เรื่องพวกนี้มากเพราะว่าพวกคนงานผู้หญิงมักคุยกันถึงบรรดาแฟนๆแล้วพี่แกแอบได้ยินมาเลยเอามาทดสอบกับผม ยังต่อไปอีกสักตอนนะครับ

ตอน 2 ความรู้ใหม่
พี่นกมาช่วยบริหารท่อนของผมแทบไม่เคยขาด พ่อแม่ก็ไม่เคยรู้ความสัมพันธ์ระหว่างผมและพี่นกเลย พี่นกปรนนิบัติให้ผมอย่างดี แกเรียนเทคนิคการดูดมาจากไหนไม่รู้แต่เอาผมเสียวแทบตายทุกครั้ง ผมเคยพยายามขอพี่นกทำอย่างอื่น พี่นกไม่ยอมบอกว่าผมยังเล็กไป (แท่งของผมน่ะ) ไว้ได้หกนิ้วแล้วถึงจะให้
เวลาผ่านไปหนึ่งปี ผมขึ้นม.2 แล้ว ไอ้บรรดาเพื่อนๆของผมเริ่มมีบางคนที่เอาหนังสือโป๊มาโรงเรียน แบ่งกันดู แต่ผมมั่นใจว่าไม่มีใครคืบหน้าไกลเท่าผมเลย วันหนึ่งพี่นกก็หยิบไม้โปรมาอีกแล้วก็เอามาวัดแท่งผมอีกครั้ง 5 ครึ่งแล้วคุณตั้ม หนึ่งปีโตมาตั้ง 1 นิ้วแน่ะ ผมก็ไม่รู้หรอกว่ามันใหญ่แค่ไหน ที่รู้คือมันไม่เท่ากับไอ้ที่เห็นในหนังสือโป๊เลย แต่เท่าที่ไอ้บรรดาเพื่อนๆวัดกันแล้วมาอวดกันฟังได้ยินยาวสุดแค่ 4 ครึ่งเอง ผมนำหน้าไปตั้งนิ้วนึงแล้ว พี่นกบอกว่า ที่เค้าดูดผมทุกวันจะบริหารทำให้ของผมใหญ่เร็วๆ แล้ววันหนึ่งผมจะต้องขอบใจพี่เค้า
วันแห่งประสบกามครั้งแรกของผมก็มาถึง วันนั้นเป็นวันสอบเสร็จ พี่นกก็ไม่มากวนเลยเป็นอาทิตย์กว่า เพราะผมอ่านหนังสือสอบ ผมกะว่าวันนี้จะปล่อยผีหลังสอบเสร็จ ให้พี่นกดูดสักสองสามรอบเลย พอดีผมสอบเสร็จครึ่งวัน ไอ้พวกลามกเพื่อนผมได้ชักชวนผมไปดูหนังโป๊ที่บ้านมัน บ่ายวันนั้น เพื่อนผมทนไม่ไหวไปชักว่าวออก เก็บใส่ขวด M-sport รวมกันปรากฏว่าเกือบเต็มขวด อย่างว่าแหละ ผมไม่ได้ร่วมกิจกรรมนี้ เพราะง่วงจากดูหนังสือสอบ เลยหลับไป พอค่ำผมกลับมาแล้วรีบแอบขึ้นห้องบอกจะกินข้าวที่ห้อง ไม่สบาย แม่ก็เลยส่งให้พี่นกเอาข้าวมาให้
ผมมารอที่ห้อง แต่นานมากจนผมหลับไปด้วยความเพลีย พี่นกมาเปิดประตู เห็นผมนอนปลดซิบออก จนกางเกงในแพลมออกมา พี่นกรีบปิดล้อคประตูแล้วเริ่มบุกรุกผมอีก พอแกเข้ามาชิดตัวผม พี่นกแกไม่รอผมอาบน้ำเลย ถอดกางเกงนักเรียนออก เปิดกางเกงในแล้วลุยเลย ของผมไม่ต้องรอนาน แป๊บเดียวก็แข็งแล้ว พี่นกดูดอยู่สักครู่ก็หยุดแล้วเอาไม้โปรมาวัดอีก แกบอกว่า ไม่เจอกันสองอาทิตย์เนี่ย ใหญ่ขึ้นอีกเป็น 6 นิ้วแล้วหรือเนี่ย ดีจัง แล้วแกก็ดูดผมต่อ ผมเริ่มรู้สึกตัวเพราะความเสียว และพอจะรู้ว่าใครอยู่ที่ควยผม ผมนึกถึงหนังโป๊เมื่อบ่าย เลยคิดว่า วันนี้น่าจะลุยพี่นกซะเลย ว่าแล้วก็ลุกนั่งขึ้น แล้วดึงพี่นกขึ้นมา พี่นกถามว่า จะทำอะไรพี่คุณตั้ม ผมบอกว่า จะขอทำอย่างอื่นนะ แล้วก็ไม่รอคำตอบเลย ผมผลักพี่นกนอนลงและลุกขึ้นคร่อมตัวพี่นกไว้ พี่นกดิ้นอย่างมาก บอกว่ายังไม่เอาคืนนี้นะ ผมบอกว่า ไม่ทำอะไร ขอดูนมพี่นกเท่านั้นเอง ว่าแล้วก็เปิดเสื้อขึ้น พี่นกไม่ใส่เสื้อใน แค่นี้ยังไม่พอมือผมก็ตะลุยเข้าส่วนล่างทันที คราวนี้พี่นกดิ้นเป็นบ้าไปเลย ผมแม้จะเด็กกว่า แต่แรงแยะกว่า ก็กดตัวพี่แกนอนติดเตียง ถอดเสื้อนักเรียนออก แล้วเอาตัวทาบลงบนพี่นก พี่นกพยายามสุดฤทธิ์จะหนีไปให้ได้ ผมเอามือจับแขนสองข้างแกไว้ แล้วก็เริ่มสูดกลิ่นหอมจากคอ ไซร้ไปมาที่ติ่งหู มันเก้ๆกังๆ แต่ว่า พี่นกดิ้นน้อยลง ร้องว่าอย่าๆๆ เท่านั้น ผมเอามือขยำนมที่ขึ้นเต้าใหญ่พอควร ขาวสะอาดและที่สำคัญหัวนมสีชมพูที่ไม่เคยผ่านมือใครมาเลย ผมเริ่มบี้ที่หัวนมและลองเลียดู พี่แกร้องซี๊ดเลยครับ ทำอยู่สักพัก พี่แกอ่อนลง ยอมผมหมด ผมได้ใจก็เริ่มจูบปาก และมือก็รุกรานส่วนล่าง พี่แกยังอู้อี้ได้ความว่า “อย่าเพิ่งนะ ไม่เอานะ อย่านะ พี่กลัว” อะไรนี้หละ ผมไม่สนแล้ว ผมโจมตีเข้าจุดสำคัญเลย กางเกงในตัวจิ๋วของพี่แกช่วยอะไรไม่ค่อยได้ ผมแทรกนิ้วลงข้างกางเกงในและสัมผัสขนปุกปุยของพี่นก สักครู่ผมก็เจอปากทางที่เปียกชุ่มไปด้วยน้ำ พี่นกแอ่นอกขึ้นด้วยความเสียวสุดยอด ร้องแต่ว่า “คุณตั้มอย่า อย่าทำพี่เลย” ผมเริ่มเล่นลิ้นกับพี่ (ทั้งหมดตามไอ้หนังโป๊นั่นหละ) ตั้งแต่ปาก หู คอ อก ท้องสะดือจนมาถึงที่กางเกงในพี่นก แกพยายามจะลุกหนี แต่ผมผลักตัวแกไว้ ด้วยท่านี้ผมเสียเปรียบและพี่แกทำท่าจะหนีได้ ผมเลยลุกขึ้นทาบลงตัวพี่นกอีกครั้ง ผมเริ่มอยากแล้ว เลยรูดกางเกงในผมลง ท่อนของผมแข็งสุดๆ ผมพยายามจะดึงกางเกงในพี่นกลงมาแต่ว่าก็ไม่สุดเพราะว่าพี่แกไม่ให้ความร่วมมือ ผมไม่สนแล้ว ตอนนี้ด้วยความเงี่ยนสุดๆ ต้องเอาพี่นกให้ได้ ผมเลยรูดแท่งผมมาที่บริเวณนั้น แต่ผมไม่เคย เลยไม่รู้ว่าตรงไหนกันแน่ แต่ก็ลองจิ้มๆลงไปดู พี่แกร้องและยังพยายามดิ้นอยู่ ผมอาศัยความรู้สึกจากปลายแท่งผม ผมเจอช่องที่ดูละเข้าได้ลึกมากที่สุดและมีน้ำเปียกๆ และเดาว่าน่าจะอันนี้ ก็เริ่มกดเลย ไม่เข้าครับ พี่นกร้องลั่น ดิ้นพราด ผมถามว่า ไม่ใช่เหรอ พี่แกกลับบอกว่าใช่แต่มันเจ็บมากและดิ้นจะหนีท่าเดียว พอผมได้รับการยืนยันผมก็กดหนักเลยคราวนี้ หัวมันผ่านเข้าไปแล้ว รูบริสุทธิ์ของพี่นก ฟิตมากๆๆๆ ดีที่ผมเคยถูกพี่นกใช้ปากมาบ้างแล้ว ความรู้สึกเสียวก็เลยไม่รุนแรง ไม่งั้นคงล่มไปแล้ว ผมยังพยายามกดลงท่ากลางความเจ็บปวดของพี่นก แกไม่สามารถดิ้นหนีได้เพราะผมตรึงมือทั้งสองไว้ ส่วนล่างพยายามขยับหนี แต่ผมก็ไล่บดขยี้ตาม ตอนนี้ผมสัมผัสกับสิ่งกีดขวางในตัวพี่แก ผมคิดว่าทางตันแล้ว ก็เลยคาไว้ พี่นกยังคงดิ้นรนเพราะยังเจ็บอยู่ ผมก็พยายามไล่กดลง จังหวะนั้นทำให้ท่อนยักษ์ผม พลาดพุ่งลึกลงไปในตัวพี่นก มันดังกรึบ พี่แกสะดุ้งสุดตัวร้องกรี๊ดลั่น น้ำตาไหลพราก ร้องว่า “เอาออก ไม่ไหวแล้ว เจ็บที่สุด พอแล้วพอเหอะ” พอผ่านตรงนั้น ผมก็รู้สึกว่าช่องนั้นยังเข้าไปได้อีก ผมไม่ได้สนใจความเจ็บพี่นกมากเพราะพุ่งความสนใจมาที่ท่อนควยผมที่กำลังผ่านเข้าไปในช่องที่นุ่มแน่นและเปียกชื้น มันเหมือนแทงผ่านชั้นต่างๆเข้าไปเลย จนสุดท้ายผมก็ชนกึกเข้าที่ปากมดลูก แต่คราวนี้ผมกลับคิดว่ามันยังน่าจะไปได้อีกเลยพยายามดันเข้าอีก ลองคิดดูพี่นกสิครับ น่าสงสารมากเลย ผมไม่มีประสบการณ์เลยทำให้พี่แกเจ็บมากๆในครั้งแรกของเธอ พี่แกบอกว่า “อย่าๆๆ เข้าไม่ได้อีกแล้ว เข้าไม่ได้แล้ว โอ๊ย แน่นมากเจ็บที่สุด เอาออก “ ผมหยุดขยับเพื่อซึมซับความรู้สึกแรกในตัวผู้หญิง มันบอกไม่ถูกจริงๆ ผิดกับที่พี่เค้าอมเพราะว่าตอนอมมันจะเสียวเฉพะส่วนที่โดนริมฝีปาก แต่ตอนนี้คือทั้งแท่งมีอะไรมาบีบรัดแน่นไปหมด ผมก้มลงไปที่ซอกหู มือทั้งสองยังไม่ปล่อยให้พี่แกเป็นอิสระ ผมกระซิบถามว่าเป็นไงมั่งพี่ แกส่ายหน้า น้ำตาเต็มหน้า บอกว่า “ไม่เอาแล้ว พอเหอะ เจ็บที่สุด” ผมไม่ปล่อยง่ายๆหรอกครับ ผมเริ่มบิดท่อนของผมไปมา มันลากเบียดถูกับส่วนในสุดของพี่นก พี่แกร้องซี๊ดด้วยความเสียวสุดขั้ว ท่อนควยผมรับรู้ว่ามันเหมือนเอาอะไรมาบีบๆแน่นมาก ผมค่อยๆถอนลำออกมา มันยากลำบากน้อยกว่าเอาเข้า แต่ก็ไม่ง่ายเลย จนพอมันออกมาจนถึงคอหยักผมก็แทงลงไปใหม่ พี่นกตัวลอยตามแรงที่ผมดึงควยออกมา อาจเป็นเพราะว่ามันแน่นมากเกิน ดังนั้นพอผมสวนลงไปควยก็ปักลงอย่างรวดเร็วจนพี่นกร้องโอ๊ย เจ็บบบ แกบิดตัวหนี ผมอัดซ้ำอีกทีจนสุดท่อนผมและเข้าสุดรูพี่นก แกร้องเจ็บอีกครั้ง ผมคาลำควยไว้ไม่ต้องถามผมนะครับว่าเสียวขนาดไหน ผมแทบจะตายให้ได้เหมือนกัน เลยหยุดปักลำลึกในตัวพี่นกและเริ่มจูบปากเลียนม พี่นกดิ้นไปมาด้วยความเสียวทั้งบนและล่าง สักพักพี่แกก็เริ่มคลายขาออก ผมถอนลำออกมาอีกครั้งและกดลงไป พี่นกยังเจ็บอยู่ แต่ผมก็ยังปฏิบัติการเปิดบริสุทธิ์พี่นกต่อไป พี่นกนั้นหน้าตาบอกไม่ถูกว่าเสียวหรือเจ็บกันแน่ แต่ที่รู้ๆ พี่แกหยุดดิ้นแล้ว แสดงออกทางสีหน้าเท่านั้น ภายในของพี่นกน้ำแยะมากๆ ผมรู้สึกว่ามันไหลออกมาทุกทีที่ผมยัดท่อนควยผมเข้าไป ผมเคลื่อนตัวเข้าสู่พี่นกหลายครั้งจน พี่นกเสียวมากขึ้น แกร้องว่า เร็วตั้ม เร็วๆอีก ผมเลยปั๊มพี่แกไม่ยั้งเลย ลำควยผมวิ่งเข้าออกตัวพี่นกอย่างรวดเร็วสะดวกขึ้นด้วยน้ำของพี่นก จนกระทั่งผ่านไป 20 นาทีพี่นกแกร้องกรี๊ดลั่น เกร็งไปทั้งตัว หลับตาสนิท ปากแกซี๊ดยาว รูพี่นกบีบลำควยผมแน่นและรุนแรง ผมยังฝืนอัดเข้าอย่างหนักหน่วงจนรูพี่แกตอดผมถี่ยิบ ยาวนานพี่นกถอนหายใจเมื่อทุกอย่างหยุด ผมถามว่า พี่นกเป็นไงมั่ง พี่แกบอกว่าเจ็บสุด แต่เสียวสุดๆ แกถามผมว่าเสร็จหรือยัง ผมบอกว่ายังเลยพี่ แล้วก็ลุกขึ้น ลำควยยังอัดแน่นในรู พี่นกคิดว่าผมจะเลิกแกก็เลยชันตัวขึ้นนั่น ควยผมจึงหลุดออกจากตัวพี่นก เสียงดังพล้อก สิ่งแรกที่ผมเห็นคือ ท่อนผมมีรอยเลือด เตียงผมเลอะไปด้วยเลือดมากมาย กางเกงในสีขาวที่ผมรูดลงไม่หมดก็เลอะไปด้วยเลือด ที่ปากช่องพี่นกเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนและเลือดสาวบริสุทธิ์ รูกลวงโบ๋เพราะเพิ่งผ่านการกระหน่ำมาพี่นกตกใจมากๆ แกลุกขึ้นไปห้องน้ำรีบล้างออกพี่แกบอกว่าแสบมากเลย ผมยืนรอพี่นกพอพี่แกออกมาพี่แกจะหาเสื้อมาใส่ ผมเลยเข้าไปรวบตัวเอามาที่เตียงอีก พี่นกบอกว่า ”พอเหอะ พี่ไม่ไหวแล้ว เจ็บมากนะ” ผมบอกว่า “พี่จะทิ้งผมไปเหรอ ขออีกเดี๋ยวนะพี่” ว่าแล้วผมก็จับพี่นกนอนลง พี่แกเริ่มขัดขืนอีกแล้ว ผมไม่ฟังแล้วหละคราวนี้ พอท่อนควยจ่อปากทางได้ก็กดพรวดเดียวเลย พี่นกร้องลั่น ความเจ็บปวดเริ่มถาโถมสู่พี่แกอีกครั้ง ผมซอยอีกสัก 5 นาทีผมก็เปลี่ยนท่า พลิกตัวแกให้นอนตะแคงแล้วผมก็อัดเต็มที่เลย พี่นกเจ็บมากกว่าเสียวแน่งานนี้ แต่ปฏิกิริยาจากรูพี่นกเป็นตรงกันข้าม มันตอดรัดอย่างรุนแรงโต้ตอบการรุกเข้ามาของผมตลอดเวลา เลือดยังคงซึมออกมาทุกครั้งที่ผมกดลำลงไป ผ่านไปอีกพักใหญ่ผมเริ่มไม่ไหวแล้ว เร่งเครื่องอย่างไม่คิดถึงพี่นก พี่แกร้องตลอดเวลาจนท้ายที่สุดรูพี่นกตอดรัดผมอย่างรุนแรงอีกครั้ง ผมอัดเข้าสุดลำปลายกระแทกเข้าที่ปากมดลูกอย่างแรงพร้อมทั้งส่งน้ำที่เก็บไว้เกือบสองอาทิตย์เข้าตัวพี่นกอย่างแรง พี่นกสะดุ้งร้องว่า “ไม่นะ เดี๋ยวท้อง” แต่ช้าไปแล้วน้ำผมออกมากกก สุดๆ เท่าที่จะมีเลย จำได้ว่าผมถึงอยู่สักสิบห้าครั้งหนักๆมั๊ง รูที่ตีบแคบพี่นกไม่สามารถรับน้ำที่พังทะลายราวเขื่อนแตกของผมได้ มันไหลแทรกลำควยกับผนังรูของพี่นกออกมานองอยู่ที่เตียง ผมยังอัดควยเข้าตอกย้ำความสะใจอยู่อีกครู่จนของผมอ่อนลง และหลุดออกมา ทันทีที่ของผมหลุดมา น้ำของผมไหลออกมาพร้อมของพี่นกและเลือดจางๆ ผมนอนลงข้างตัวพี่นก และถามว่าเป็นไง พี่นกร้องไห้ กลัวว่าจะท้อง ผมบอกว่าเดี๋ยวจะซื้อยามาให้ พี่นกบอกว่าเจ็บมากเลยครั้งหลังนี้ แต่พี่นกก็เสียวมาก บอกว่าของผมใหญ่เกินไปแล้ว (อ้าว) ตอนที่น้ำพุ่งเข้าไปแกร้อนไปหมดเลย รู้สึกวาบๆ ทุกครั้งที่ผมพ่นเข้าไปและมันลึกมากๆด้วย เรากอดกันจนหลับด้วยความเพลียจากสมรภูมิสาวบริสุทธิ์ที่รบกันเกือบชั่วโมง

ตอนที่ 3 คนที่สอง
คืนแรกของผมไม่จบเพียงแค่นั้น แม้พี่นกจะรูฉีกไปมากเกือบเซ็นต์ เลือดไหลตลอดเวลา แต่ความเงี่ยนของผมทำให้ผมอัดพี่นกซ้ำไปอีก 2 ที แล้วพี่นกลงไปตอนเที่ยงคืน ผมหลับเป็นตาย จากวันนั้น พี่นกก็เป็นเมียผมโดยสมบูรณ์ ผมจะเอาพี่นกบ่อยมาก เรียกได้ว่าแทบทุกวัน ควยผมได้บริหารจากของจริงมาแทบทุกวันตอนช่วงผมอยู่ ม.2 บางวันก็สองทีสามทีแล้วแต่ความเงี่ยน ควยเริ่มใหญ่ขึ้นมาก จนเกือบ ๆ จะเจ็ดนิ้ว กางเกงในที่มีอยู่คับแน่นเป้าทุกตัว พี่นกกับผมเก่งขึ้นแยะ เราเล่นทุกท่าที่มีในหนัง ใช้ถุงยางมั่งไม่ใช้มั่งแล้วแต่รอบเดือน ที่สำคัญไม่มีใครรู้เลยว่าเราทำอะไรกันจะกระทั่ง.......
วันหนึ่งผมเริ่มเงี่ยน แต่พี่นกไม่ขึ้นมา ผมเข้าใจว่าพี่แกมีเมนส์ แต่ก็อยากเอา ผมกับพี่นกฝ่าไฟแดงกันประจำ ผมเลยลงไปดูที่ห้องพี่นก ซึ่งระหว่างทางต้องผ่านห้องของไอ้โก๋เด็กส่งของของที่ร้าน ระหว่างที่เดินผ่านผมดันแว้บไปเห็นความผิดปกติในห้องไอ้โก๋ ไอ้โก๋กำลังเอาผู้หญิงอยู่แน่เลย แม้ว่ามันจะปิดม่านแต่ว่ามีช่องเล็กๆที่พอมองเห็นได้ ตอนนั้นก็สักประมาณเกือบเที่ยงคืนแล้ว ไอ้โก๋แสดงบทรักอย่างดุดันมาก ผมได้ยินผู้หญิงร้องโอ๊ยๆตลอดเวลา ควยผมแสดงกำลังตั้งเด่สุดๆตึงเต็มกางเกงใน สักพักจึงเห็นหน้าผู้หญิงและรู้ว่าเธอคือพี่นกของผมนั่นเอง หน้าผมร้อนผ่าวทันที พี่นกเก็บอาการความเงี่ยนไม่อยู่ เจอไอ้โก๋ระดมควยเข้าออกถึงกับกรี๊ดร้องด้วยความสะใจ สักพักไอ้โก๋ก็ลากเอาควยของมันออกมาพ่นน้ำจำนวนมากใส่หน้าพี่นก (ผมอยากจะอ้วก ดูดปากพี่นกนี่ไม่รู้ดูดน้ำควยไอ้โก๋ไปด้วยหรือเปล่า) ผมรีบเดินออกไปกะว่าจะต้องไปชักว่าวเอาน้ำออกสักหน่อย แต่ทันทีที่เลี้ยวมุมห้องผมก็ชนกับยัยเก๋ น้องไอ้โก๋ ทั้งสองคนนี้เป็นลูกแม่บ้านอีกคน เก๋เรียนหนังสือรุ่นเดียวกับผม อายุก็ราวๆ 13-14 เนี่ยพอกับผม เก๋หน้าตาตื่นเนื่องจากว่าไม่ได้ชนกับผมอย่างเดียว แต่ปะทะกับแท่งควยที่แข็งมากของผม เธอหลบตาผม ทันใดนั้น ผมแวบความคิดชั่วขึ้นมาทันที ให้ยัยเก๋ตามผมขึ้นมาที่ห้องเดี๋ยวนี้
เธอเดินก้มหน้าจนถึงห้องผม พอเข้าห้องผมก็สัมภาษณ์ว่าไปทำอะไรมา เธอยังไร้เดียงสามาก บอกว่าเห็นพี่โก๋กับพี่นกเข้าห้องกันไปรูดม่านปิดเลยแอบดูว่าเค้าทำอะไร แล้วยัยนกก็บรรยายเรื่องที่เกิดขึ้น ผมแกล้ง บอกว่าเนี่ย ไอ้โก๋ข่มขืนพี่นก (จริงๆสมยอมกัน) จะบอกแม่ผมให้ไปบอกตำรวจ ยัยเก๋ยิ่งหน้าซีด กลัวพี่ชายจะถูกจับข้อหาข่มขืนผู้หญิง ผมบอกว่ามาแสดงให้ผมดูว่าเค้าทำยังไงกัน ยัยเก๋ก็บอกว่าพี่นกเอามือจับเป้าไอ้โก๋ แต่เธอทำเป็นเอามือวนๆรอบเป้า แต่ไม่โดนควยผม ผมบอกว่าทำให้เหมือนจริง แล้วกดมือเธอโดนเป้าผม เธอก็ตกใจเพราะว่าขนาดผมก็ไม่ใช่ย่อย สักครู่ก็เริ่มขยำ ผมผลักเธอไปติดกำแพงและเริ่มจูบปาก เก๋ขัดขืนแต่ผมก็บอกว่า หากไม่ทำให้ผมดูต่อ ผมต้องบอกแม่แน่นอน เธอจำใจหลับตาและรูดตัวลงมาดึงกางเกงบอลของผมลง และเอาหน้ามาแนบที่กางเกงในของผม และเริ่มถูไถไปมา เก๋ทำไม่เป็น แต่ผลก็เสียวขึ้นจนควยตุงอัดแน่นเต็มกางเกงใน ผมบอกว่า เอามันออกมาสิ เธอเปิดกางเกงในออกแล้วร้อง โอ้โห พี่ตั้ม มันใหญ่น่าดู โอ๊กกก ผมอัดควยเข้าปากของเธอทันที บอกว่าให้เก็บฟันและดูดเลียเหมือนไอติม เธอทำอย่างว่าง่าย ผมเสียควยใจจะขาด เด้าเข้าออกปากเด็กสาวอย่างช้าๆ ผมได้ยินเสียงอ้อกๆๆ เพราะควยผมเข้าจนสุดปากเธอไปจ่อคอหอย ผมลากควยออกมาจากปากเธอ เก๋ร้องไห้ ผมบอกว่าพอแล้ว ถอดเสื้อออกแล้วไปนอนที่เตียง แล้วทำแบบไอ้โก๋กัน เธอยิ่งร้องไห้ แต่ก็ทำตามที่ผมบอก ยัยเก๋ยังเด็กๆอยู่เลย นมเล็กนิดเดียว แต่สะโพกเริ่มขยาย มีขนบางๆ แม้จะเป็นลูกแม่บ้านแต่ก็ไม่ได้ดำมากนัก ผม ถอดกางเกงในออก โชว์ควยเต็มความยาว 7 นิ้ว แล้วก็เปิดลิ้นชักเอาเจลออกมา ผมก้มลงเลียหียัยเก๋ แบบเน้นๆแตดอย่างเดียว เธอเสียวร้องลั่นและถึงจุดอย่างเร็ว ด้วยความไม่เคยปนความกลัว ผมไซร์เธอไปทั้งตัวจนปากผมมาถึงกกหูเธอ ผมบอกเธอเบาๆว่า “ยัยเก๋ พี่จะทำแบบไอ้โก๋แล้วนะ” ผมเอาเจลทาปากหีเธออย่างหนาแล้วก็ชโลมควยมากพอควร แล้วก็เอาควยจ่อและเริ่มเปิดซิงยัยเก๋ หีเด็ก 13 กับควย 7 นิ้วมันไม่น่าจะไปด้วยกันได้ ผมไม่รู้สิ ไม่เคยลองหญิงอื่น แต่ในหัวผมมีแต่รูปไอ้โก๋ที่เย็ดพี่นกเมียผมอย่างหนักหน่วง ยิ่งทำให้อารมณ์ผมร้อนขึ้น ควยผมแข็งเป๊ก ผมเงี่ยนสุดแล้ว และไม่สนว่าอะไรจะเกิดขึ้นอีกต่อไป ผมกดลำควยลงตัวยัยเก๋ เธอดิ้นสะบัดหนีการเข้ามา แต่ผมก้มลงนอนทับเธอ เอามือประคองควยให้ตรงรูแล้วอัดลงอีกครั้ง หีที่แน่นจัดเริ่มเปิดออก หัวควยผมอัดลงไปในช่องบริสุทธิ์ เก๋ร้องลั่นจนผมต้องเอาผ้าห่มมายัดปาก และกดซ้ำลงไป ปลายควยผมกระแทกพรหมจรรย์ของเธอขาดสะบันดังกึ๊บ เก๋น้ำตาไหลเป็นทางร้องอู้อี้ ดิ้นสะบัดด้วยความเจ็บปวดอย่างไม่คาดคิด มือผมเลอะเลือดบริสุทธิ์ของเก๋ ด้วยความคับแน่นปนความเงี่ยนและอยากจะแก้แค้นไอ้โก๋ที่เย็ดเมียผม ผมกดควยอย่างแรงอีกครั้ง มันแหกผ่ารูที่แน่นอย่างพี่นกเทียบไม่ได้เธอร้องตลอดเวลาคงจะเจ็บมาก ผมอัดสั้นๆลงไปเรื่อยๆจนสุดทาง หีเธอยังเล็กไม่สามารถรับควย 7 นิ้วผมได้หมด ผมขยี้ควยกับปากมดลูกมันกรึบๆในตัวเก๋ เสียวโคตรรๆ แต่เก๋คงจะเจ็บโคตรรๆเหมือนกัน ผมช่วยยัยเก๋โดยเลียนมให้ แต่เหมือนว่ามันไม่ทำให้อะไรดีขึ้นเลย ผมเลยเริ่มเด้าเข้าออกลำควยเสียบผ่านความคับแน่นด้วยความเร็วที่เพิ่มขึ้นตามลำดับ และไม่สนใจความเจ็บของเด็กสาวอีกต่อไป ยัยเก๋เจ็บสุดๆ จนผมรู้สึกว่าเธอกำลังจะเป้นลม เลยลดความรุนแรง ดึงควยออกจากรู ผมก้มไปดูสภาพแล้วน่าตกใจ หีแดงฉานไปด้วยเลือดสาวบริสุทธิ์ หน้าขาผมและยัยเก๋ เปรอะไปหมด และที่สำคัญปากรูหีมีเลือดสดๆไหลมาไม่ขาดสาย ผมคิดว่าผมของทำเธอตายแน่ๆ แต่ความเงี่ยนมันไม่เข้าใครออกใคร ผมสอดควยกลับเข้าไปใหม่และเริ่มเด้าอีก ผมเอายัยเก๋ประมาณ 10 นาทีผมก็ถึง พ่นน้ำออกมาราดหียัยเก๋อย่างสุดๆจนล้นรูออกมา ยัยเก๋ไม่ถึงจุดหรอกเธอเจ็บมากจนเกือบสลบอยู่แล้ว ผมถอดควยออกมา เธอนิ่งไปตาลอย น้ำตาไหลจากเหตุการณ์ที่เธอไม่เคยคิดว่าจะเกิดในเร็ววัน ผมก้มลงไปถามว่าเป้นอะไรเปล่า เธอบอกว่า “ไม่เป็นอะไร เจ็บข้างในมากๆ ขยับไม่ได้แล้ว พี่ตั้มอย่าบอกเรื่องพี่โก๋กับคุณผู้หญิงนะคะ......” “ได้แต่ต้องมีข้อแม้นะ......”

Reply #1 on: May 14, 2016, 08:49:13 pm
ตอนที่ 4 ความแปลกใหม่
คืนนั้น ผมไม่ทำเก๋อีก ปล่อยให้เธอนอนที่เตียงผม เธอคงเจ็บมากๆ สมัยที่ผมเปิดซิงพี่นก ของผมยังเล็กอยู่ และของพี่นกก็โตกว่ายัยเก๋ตอนนี้อีก เลยเจ็บไม่เท่าไหร่ ตอนเช้ามืดเก๋กลับออกไปจากห้อง เดินโซเซลงไปที่ห้องตัวเองสวนกับพี่นก ซึ่งก็โซเซขึ้นมาห้องผม พี่นกเข้ามาที่ห้องตอนเช้ามืด ห้องผมยังมืดอยู่ แกเดินเข้ามาหาผมและก็ปลุกอารมณ์ผม พี่นกบอกว่าเหม็นแปลกๆแฮะ แต่ก็ไม่สนใจอะไรเริ่มดูดควย ผมเลยจับพี่นกเย็ดล้างแค้น แต่คราวนี้ผมใส่ถุงยางครับ พอสอดเข้าไปในตัวพี่นกรู้สึกว่าลื่นควยอย่างมากและเข้าง่ายกว่ายัยเก๋เป็นกอง ผมรู้สึกว่าน้ำในหีเธอมีมากๆเลย น่าจะเป็นน้ำของไอ้โก๋ที่ปล่อยเอาไว้ แต่ผมไม่สน น้ำเยอะก็ดี เย็ดมันดี ผมเสียวเต็มที่อีกครั้ง ควยพองเต็มรูหีพี่นก ทุกครั้งที่กดลงไปจะหีมีน้ำไหลออกมา พี่นกไม่เสียวซ่านด้วย เธอคงจะเจ็บมาจากไอ้โก๋ร้องบอกให้ผมเบาๆหน่อย แต่ตอนนี้ผมเงี่ยนแล้ว เลยอัดซะเต็มเหนี่ยว สักพักใหญ่ก็น้ำแตกเต็มถุงยาง พี่นกนอนพังพาบข้างตัวผม ผมยังไม่หายเงี่ยนเลยเปลี่ยนถุงยางแล้วอัดพี่นกอีกรอบ คืนนั้นพี่นกโดนไปครึ่งโหล โดนไอ้โก๋ไป 4 ผมอีก 2 เล่นเอาหีบานไปเหมือนกัน
ตื่นมาพี่นกตกใจมากที่เห็นที่นอนแดงฉานไปหมด เธอคิดว่าเมนส์เธอมา รีบดึงเอาผ้าปูไปซัก แล้วหลบหน้าหายไปเลย พี่นกไม่รู้ว่าผมเอายัยเก๋แล้วและก็ไม่รู้ด้วยว่าผมรู้ว่าแกมีชู้ พี่นกจึงยังมาบริการผมตามปกติ ผมสังเกตว่า เดี๋ยวนี้จะมาช้ากว่าเมื่อก่อนประมาณ 2 ชั่วโมง พอผมแกล้งถามเธอบอกว่า ต้องรอให้แม่หลับ แต่แท้จริงแล้วเธอไปเอากับไอ้โก๋ก่อน ผมบอกพี่นกว่า ให้มาบริการจันทร์พุธศุกร์ก็พอ พี่นกดีใจใหญ่เลย แต่หารู้ไม่ว่า วันที่เหลือผมจะเอายัยเก๋มาเย็ดน่ะเอง พูดถึงยัยเก๋ หลังจากวันนั้นก็หลบหน้าผม ไม่มาให้ผมเห็นอีกจนผมต้องตามลงไปที่ห้องและเย็ดเธอครั้งที่สองที่ห้องเธอซึ่งอยู่ติดกับห้องไอ้โก๋ ผมอุดปากเธอตลอดเพราะสองห้องนี้กั้นด้วยไม้ ขนาดไอ้โก๋เอาพี่นกห้องยัยเก๋ยังได้ยินเลย
จนวันหนึ่งไอ้โก๋เดินสวนกับผมที่หน้าบ้านและบอกผมว่าอยากคุยด้วย ไอ้โก๋สารภาพว่าได้เย็ดพี่นกแล้ว และเพิ่งมารู้ทีหลังว่าพี่นกเป็นเมียผมมาก่อน ไอ้โก๋มันรู้สึกผิดอย่างมาก วันที่พี่นกโดนมันเย็ดนั่น เป็นเพราะว่าเมากันทั้งคู่ (ก็ไอ้วันที่ผมไปเจอน่ะหละ) แล้วก็เย็ดกันต่อมาตลอด ไอ้โก๋ถามผมว่าผมเย็ดน้องสาวมันด้วยหรือเปล่า ผมก็บอกมันไปเลยว่า “เออ กูเย็ดเอง เย็ดมันวันที่มึงเย็ดพี่นกน่ะหละ วันนั้นกูเห็นว่ามึงทำอะไรพี่นกด้วย” ไอ้โก๋มันหน้าเจื่อนไปเลย บอกว่า “ผมว่าแล้วอี เก๋แม่งเดินเป๋หลายที คุณตั้มอย่างทำมันแรงนัก มันยังเด็ก ผมสงสารมัน” ผมเลยบอกว่า “ถ้ามันไม่มาหากู พี่นกก็ไปหามึงไม่ได้” แล้วผมก็เดินหลบมันไปเลย
อาทิตย์ถัดมาไอ้โก๋โทรเข้ามือถือผม ตอนสี่ทุ่มบอกว่า “คุณตั้มมาห้องผมหน่อย” ผมก็ลงไปที่ห้องมัน แล้วก็บอกว่าจะให้ดูอะไร มันพาผมออกจากห้องไปโกดังเก็บของ ที่อยู่ลึกเข้าไปอีกในเนื้อที่บ้านผม ที่โกดังมีห้องของยามเฝ้าโกดังชื่อไอ้สัง แล้วที่เตียงไอ้สังมีเด็กผู้หญิง จากการแต่งตัวผมว่าเป็นเด็กพาณิชย์แน่ นอนหลับอยู่ ไอ้สังยกมือไหว้ผมในฐานะเจ้านายมัน แม้ว่ามันจะอายุเกือบ 30 แล้วก็ตาม ไอ้โก๋บอกว่า “เพื่อนผมเอง ชื่อเพ็ญ อีนี่เงี่ยนคุณตั้ม มันไปเที่ยวบาร์กับพวกผมแล้วก็แดกแต่เหล้า เมาแอ๋ไม่ได้เรื่อง แล้วแม่งก็ไม่กล้ากลับบ้าน ผมเลยเอามาที่นี่ คุณตั้มว่าไง” ผมตาค้าง ไอ้โก๋แม่งจะลากสาวมารุมที่บ้านผม “มึงจะทำอะไรไอ้โก๋” “ถ้าคุณตั้มอยาก ผมจะให้คุณตั้ม แต่ถ้าคุณตั้มไม่เอา ผมกับพี่สังจะเย็ดมันเอง” “เดี๋ยวพ่อกูรู้ตายห่าแน่ มึงเอามันไปส่งดีกว่า” “โธ่คุณตั้ม ถ้าคุณเอามันออกไป ก็โดนเพื่อนผมรุมมันอยู่ดีแหละ” ผมมองดูสภาพของเธอแล้วหมดรูปจริงๆ เด็กสาวยังไม่รู้เลยว่าตัวเองนมหกออกมานอกเสื้อใน กระโปรงเปิดออกเห็นกางเกงในสีขาว เชื่อว่าไอ้สงมันคงลงไปสูดกลิ่นมาแล้วแน่ๆ ผมก็ถามว่า “แล้วมึงจะให้กูทำที่ไหน” ไอ้สงตอบแทนว่าที่นี่แหละครับคุณตั้ม ไม่มีใครเข้ามาหรอก ขืนเอาขึ้นไปห้องไอ้โก๋อีพวกผู้หญิงมันรู้ตายห่ากันพอดีครับ” ผมส่ายหัวแต่ความเงี่ยนเริ่มก่อตัวใต้กางเกงแล้ว ผมลืมยัยเก๋ (วันนี้คิวยัยเก๋) สนิทเลย เดินเข้าไปที่เพ็ญเอามือจับที่หีนอกกางเกงในแล้วพบว่าเปียกแฉะ ไอ้สงเดินไปที่ปลายขาดึงกางเกงในเด็กสาวออกมา แล้วเอาไปสูดดม “น้ำอีหนูนี่แหละครับคุณ ผมขอกางเกงในแล้วกัน” ว่าแล้วมันก็ไม่เกรงใจผมถอดกางเกงลงดึงควยออกมาสาวไปพลางสูดกางเกงในสาวไปพลาง ผมตาเหลือกควยมันไม่เบาเลยครับ ประมาณ 6 กว่าๆ ดำสนิทมีมุกด้วยสองสามเม็ด พอหันหลับมาที่เพ็ญ ไอ้โก๋ลงไปที่นมเธอแล้ว เด้กสาวบิดไปมาด้วยความเสียว ไอ้สงเอามือบี้แตดเธอ ข้างบนก็โดนไอ้โก๋ที่นม ไม่นานเด็กสาวก็ถึงจุด ไอ้โก๋ถอดกางเกงของมันออกเหลือแต่กางเกงในแล้วเร่งผมว่า “หากคุณตั้มไม่เอา ผมจะเย็ดมันแล้วนะ” ผมก็เงี่ยนมาแล้ว ผมถอดกางเกงออกโชว์ควยแก่ผู้ชายด้วยกันเป็นครั้งแรก ไอ้สงตาเหลือก ไอ้โก๋ร้อง “โอ้โห ของจริงเว้ย เยี่ยมว่ะคุณตั้ม อายุน้อยๆควยขนาดนี้แล้ว ใหญ่สัตว์ มิน่าไอ้เก๋แม่งเป๋ลงมาบ่อยๆ คุณตั้มระวังหน่อย อีนี่น่าจะซิงนะ” ผมพยักหน้าแล้วจับปลายควยจ่อปากรูทีเจิ่งนองไปด้วยน้ำ ผมเอาควยไถไปมาก่อนจนเปียกดีแล้วกดเข้าไปเลย หีคับแน่นมาก แต่น้อยกว่ายัยเก๋ตอนที่ผมเปิดซิงเธอ หัวควยเข้าไปได้แล้ว ยัยเพ็ญบิดตัวด้วยความเจ็บ หีเธอตึงเปรี๊ยะอ้าเต็มที่รับขนาดควยยักษ์ของผม เธอร้องโอ๊ยๆ ครางออกมา ไอ้โก๋มองผมเย็ดหีบริสุทธิ์แล้วกลืนน้ำลาย “จะเข้ามั๊ยวะเนี่ย เบาๆคุณตั้ม เหลือให้พวกผมมั่ง” ผมอัดเข้าไปอย่างช้าๆจนควยทะลุพรหมจรรย์ของยัยเพ็ญ เธอร้องโอ๊ยลั่น สีหน้าเจ็บปวด ดิ้นไปมาแต่โดนไอ้โก๋กดบ่าเอาไว้ ผมเริ่มสาวเข้าออกช้าๆ ซึมซับความแน่นจากหีบริสุทธิ์จนควยผมอัดเข้าไปจนสุดทางของเธอ ไอ้สังเห็นเหตุการณ์มาตลอดบวกกับความเงี่ยนครับแน่นควย เห็นผมเล่นหนังสดถึงกับอดไม่ไหวน้ำแตกร้องซี๊ดลั่น น้ำของมันพุ่งไกลเป็นเมตรๆเลย และออกมากๆด้วย แม้ว่าเพ็ญจะโตกว่าผม แต่หีเธอไม่สามารถรับควย 7 นิ้วผมได้หมด ไอ้โก๋บอกว่า “เด้าเลย แต่เบาๆหน่อย ผมว่าหีมันฉีกแล้วเนี่ย” ผมเริ่มสอดแทงเข้าออกเร็วขึ้นยัยเพ็ญคงเสียวบ้างเธอซูดปากสัดพักก็กระตุกบีบควยผมเป็นระยะ เธอถึงแล้ว ผมเอาควยออกเพื่อเปลี่ยนท่า ลำควยแข็งยาวใหญ่มีคราบเลือดติด น่ากลัว ไอ้โก๋ทนไม่ไหว มันจัดให้ผมนอนลงและมันกะไอ้สงจับยัยเพ็ญขึ้นคร่อมตอ ยัยเพ็ญนั่งทับลำควยผมลงมาอย่างยากลำบาก มันเข้ายากผมเลยเสยสวนขึ้นไปปึ๊กเดียวมิดลำ เธอฟุบลงมาเลยครับผมเริ่มเด้าสวนไปเรื่อยๆ สักครู่ไอ้โก๋มีการเคลื่อนไหว มันถอดกางเกงในออกเผยควยขนาดใหญ่ทีเดียว (พอๆกับไอ้สง แต่ผอมกว่า) แล้วก็ใส่ถุงยางจากนั้นมันก็เข้าประกบแล้วสอดลำควยเข้ารูตูดเพ็ญ เด็กสาวรู้สึกถูกรุกรานที่ตูดพยายามจะเถิบตัวหนี เลยทำให้ควยผมเกือบหลุดตาม ผมเลยกอดไว้แน่น ไอ้โก๋ได้ทีเลยอัดเข้ามาเต็มๆ ยัยเพ็ญร้องลั่น หมดทางหนีตอนนี้เธอโดนรุมสองแซนด์วิชอยู่ ผมรู้สึงถึงควยไอ้โก๋ที่พุ่งเข้าออกมาชนควยผมที่อัดอยู่ในตัวเพ็ญ มันแปลกใหม่สุดๆ เร้าใจผมมากจนแทบจะทนไม่ไหว ไอ้โก๋มันแทงไม่ยั้ง สักพักใหญ่มันก็ร้องลั่น ดึงควยออกมาจากตูดถอดถุงยางออกแล้วยัดเข้าปากเพ็ญ น้ำพุ่งกระจายเต็มปาก เหม็นคาวไปหมด บางส่วนล้นมาลงที่อกผมอีกต่างหาก ผมเหลือทนแล้ว เลยเด้าเต็มเหนี่ยว แล้วส่งน้ำเข้ารูสาวซิงเต็มๆเหมือนกัน

ตอนที่ 5 ขึ้นม. 3
คืนนั้น ผมเล่นเซ็กซ์หมู่ไปอีกรอบแต่ไม่ได้เอาตูดเพ็ญ ไอ้โก๋ซัดเต็มเหนี่ยวไปราวสี่ที ทั้งตูดทั้งหี ส่วนไอ้สงเสร็จไปสาม ผมทำเสร็จกับรูหีทั้งสองครั้งแล้วผมก็หนีขึ้นห้อง ก่อนปล่อยให้ไอ้สองคนเล่นเต็มที่ ผมจบม.2 มาพร้อมกับประสบการณ์สามหญิงซิง แต่ผมยังมีเมียสองคนอยู่ดีและก็ใช้บริการน้องเก๋มากกว่าพี่นก เพราะไม่ชอบต้องใส่ถุง ไม่ไว้ใจไอ้โก๋มัน นานๆเข้าผมก็ไม่เอาพี่นกอีกแล้ว พี่นกก็ไปเป็นเมียไอ้โก๋แทนโดยสมบูรณ์ แต่ผมก็แว่วมาว่าพี่นกเป็นขาดเซ็กซ์ไม่ได้เลย ต้องโดนเอาทุกคืนทุกวัน หลังๆผมยังได้ยินมาอีกว่า เธอเสร็จคนไอ้ชัย ขับรถส่งของบ้านผมด้วย ไว้จะมาเล่าให้ฟัง ผมบอกที่บ้านว่าให้พี่นกไปทำอย่างอื่นไม่ต้องมาดูแลผม ให้เก๋มาจัดการแทน พอดีที่บ้านได้ยินข่าวลือเรื่องที่พี่นกมีอะไรกับไอ้โก๋ ที่บ้านเลยไม่อยากให้มายุ่งกับผมและให้พี่นกไปช่วยขายที่หน้าร้านเพราะคนงานเพิ่งลาออกไปหนึ่งคน ส่วนเก๋มาดูแลผมตามขอทุกอย่างตามที่ต้องการรวมทั้งเรื่องนั้นด้วย ซึ่งไม่มีใครล่วงรู้เลยว่าผมกับเก๋มีอะไรกันแล้วนอกจากไอ้โก๋พี่ของเก๋คนเดียว แต่มันไม่ว่าอะไรผมอยู่แล้ว ทั้งปิดเทอมผมสนุกกับน้องเก๋อย่างมาก เอาแต่น้องเก๋เพียงคนเดียว (ซึ่งก็เหลือเฟือ) ตอนนี้น้องเก๋ก็กำลังจะขึ้น ม 3 เหมือนผมแล้ว อวบอั๋นซะไม่มี
เปิดเทอมมานี้ ผมเจอเพื่อหน้าใหม่ๆ น่ารักทีเดียว หลายคนเริ่มเป็นสาวมีนมมีตะโพก น่าจับมาเอาอย่างยิ่ง ผมเป็นคนเซ็กซ์จัดมาก เพราะเริ่มโดนพี่นกสอนกามตั้งแต่เด็ก ดังนั้น พอเห็นสาวๆ มากๆ ผมก็กลับมาเย็ดยัยเก๋แทบทุกวัน จนวันหนึ่ง ผมเล่นบอลกับเพื่อเสร็จ ก่อนกลับบ้านก็จะขึ้นมาเปลี่ยนเสื้อผ้าและเอาของที่ห้องเรียนด้วย ห้องผมอยู่บนสุดห้องริมสุดของตึกที่อยู่ในสุดด้วย ตอนนั้นก็สักห้าโมงแล้ว ผมขึ้นมาถึงก็เจอกับยัยพีกำลังจะปิดห้องเรียนอยู่ ต่างก็ตกใจ ผมได้ถอดเสื้อที่เปียกชุ่มเหงื่อออกเหลือแต่กางเกงบอลตั้งแต่ตอนเดินขึ้นตึก ยัยพีก็ร้องว้าย คิดว่าผมเป็นผี เพราะว่าเงียบมาก พีกำลังจะกลับ ผมบอกว่าทำไมกลับช้าจัง พีบอกว่าไม่มีใครอยู่บ้านเลยนั่งทำการบ้านรอ พอดีเห็นมีของในห้องเรียนด้วย ไม่รู้ของใคร ผมก็บอกว่าเดี๋ยวขอเปลี่ยนเสี้อแป๊บแล้วจะกลับด้วยกัน ยัยพีก็มารอหน้าห้อง ให้ผมปิดห้องเปลี่ยนเสื้อ ผมบอกว่า “เข้ามาก่อนก็ได้ไม่ต้องกลัวหรอกน่า ไม่เอาแกหรอก” ยัยพีทำหน้างอนๆแต่เดินตามเข้ามา ผมเดินไปที่หน้าต่างแล้วก็ยืนตากลมให้แห้งก่อนเปลี่ยนเสื้อ สายตาจ้องดูยัยพีที่กำลังก้มลงดึงถุงเท้า ให้ตึง ผมเห็นสะโพกที่เริ่มขยายออก และรูปร่างที่น่ารักของพีแล้วก็เกิดอารมณ์ ผมเลยกะลองเล่นเพื่อนดูสักที ผมเรียกพีมาที่หน้าต่างบานเล็กหลังห้องเพื่อมาดูวิวพระอาทิตย์ตก พีเดินเข้ามาเบียดผมที่หน้าต่าง ใกล้ขนาดได้กลิ่นตัวของพีซึ่งหอมๆตามแบบเด็กสาว ผมชวนคุยเรื่อยเปื่อย แล้วพยายามเบียดเข้าเรื่อยๆ จนยัยพีบอกว่า
“เอ๊ะ ไอ้ตั้ม แกจะเบียดเอาอะไรวะ”
“ก็อยากอยู่ชิดๆพีไง รู้สึกดีออก”
เล่นเอายัยพีหน้าแดง ผมเห็นแบบนี้ก็ได้ทีเลย
“พีมีแฟนแล้วเหรอ”
“ยัง”
“งั้นก็ยังไม่เคยเห็นนะสิ”
“เห็นอะไร”
“ของผู้ชายไง……..” พีเอามือฟาดแขนผมอย่างแรง
“ไอ้บ้าตั้ม...ทะลึ่งมากนะ”
ผมจับมือพีไว้แล้วบอกว่าไม่เป็นเป็นไรเลย แค่ดู ยัยพีสะบัดหนี แล้วไปนั่งที่มุมห้อง บอกว่า
“แล้วกลับได้ยัง....ไอ้ตั้ม” แน่ละตอนนี้ฟ้าเริ่มมืดลงแล้ว บันไดตึกก็ยิ่งมืดไปอีก
ผมบอกว่า “กลับไปก่อนดิ”
“มันมืดแล้ว ลงไปด้วยกันกะพี”
“จะกลับได้ไง เสื้อยังไม่แห้งเลย” ว่าแล้วผมก็ถอดกางเกงบอลออกอีกตัว เหลือกางเกงในเท่านั้น โดยไม่สนใจว่ายัยพีจะว่าอะไร ยัยพีร้องโวยวาย “เฮ้ย จะทำอะไร ชั้นอยู่นี่นะเว้ย”
“ไม่มีอะไร ไม่ได้ทำอะไรพีซะหน่อย เกงในจะได้แห้งด้วย”
แล้วผมก็ยืนโชว์กางเกงในสีขาวที่เป้าตุงไปด้วยควยที่ยังไม่มีอารมณ์ของผม ยัยพีจ้องตาไม่กะพริบ ผมเลยเดินเข้าไปหายืนตรงหน้าเธอเลย “อยากดูใช่ป่ะ เอ้าดูซะ” แล้วผมก็เอามือรวบคอเอาหน้ายัยพีซุกมาที่เป้าของผม ยัยพีได้กลิ่นเหงื่อของผมก็ดิ้นไปมา เธอหนีหลุดยืนพิงกำแพง
“เล่นบ้าๆอะไรไม่รู้”
ตอนนี้ผมเริ่มยับยั้งชั่งใจไม่ไหวแล้ว ผมเดินตามไปเลยเอาขาสอดหว่างขาของเธอให้กางออก แล้วเอามือปลดกระดุมเสื้อแล้วถอดเสื้อในและนอกของเธออย่างรวดเร็ว แล้วจับไปที่นมของเธอเต็มแรง
“ขอจับทีนะ” เธอดิ้นรนอย่างแรง
“ไอ้บ้าตั้ม หยุดนะเว้ย ไม่งั้นจะร้อง..............อุ๊บ..”
ผมเอาปากลงจูบพร้อมทั้งบี้ที่หัวนมจนเธอหยุดดิ้น พีคงจะสยิวมากเธอบิดตัวไปมาผมเอาควยถูไปมาเรื่อยๆที่หว่างขาเธอ จนควยผมเริ่มตื่นตัวบ้างแล้ว ยัยพีบอกผมว่า “ไอ้ตั้มไม่เอานะ หยุดสิ พีไม่เคย อย่าทำ อย่าเพิ่งเลย”
“ไม่เป็นไรหรอก ไม่เคยเหมือนกัน ลองดู”
ผมโกหกไปอย่างหน้าด้านๆเพื่อความสบายใจของเธอ ทั้งที่ผมเชี่ยวเรื่องเย็ดสาวเป็นไหนๆ ผมเอามือไปในกางเกงในได้สัมผัสขนของเธอ ผมหาทางจนเจอปากหี ซึ่งแน่นอน น้ำเธอเยิ้มออกมาแล้ว ผมเริ่มความหาจนเจอแตดและถูไปมาอย่างไม่ให้เธอหายใจ ยัยพีสาวน้อยส่ายหีไปมาหลบนิ้วของผมที่เพิ่มความเสียวขึ้นเรื่อยๆ พีใกล้ถึงจุด ยัยพีบิดตัวแล้วทำท่าจะหนีผมอีก แต่ผมกดตัวคว่ำเธอลงทาบกับโต๊ะเรียนแล้วบอกว่า “ขอชิมหน่อยนะ” แล้วก็ถลกกางเกงในสีขาวของเธอลงพร้อมกับเอาลิ้นเลียรูหี และแตดของเธอ ยัยพีโดนเข้าไปแบบนี้ร้อง “โอ๊ยซี๊ด โอ๊ยซี๊ด......” ตลอดเวลาจนผมเห็นว่าเธอคงเสร็จผมแน่แล้ว ผมลุกขึ้นรูดกางเกงในลงเอาท่อนลำควยซึ่งตอนนี้ก็ ปาเข้าไป 7 นิ้วแล้ว (ขอบคุณน้องเก๋และพี่นกที่ช่วยกันจนผมใหญ่เท่านี้) จ่อที่ปาหีแล้วกดลงทันที ปลายควยมุดเข้ารูของพีจนมิดเงี่ยง ความแน่นแบบนี้ผมเจอมาบ่อยแล้วจากน้องเก๋ แต่ที่ผมเร้าใจมากกว่าคือเธอเป็นเพื่อนห้องผมเอง ไม่ใช่คนคุ้นเคยแบบน้องเก๋ พีเจ็บปวดมากร้องลั่นบอก “อย่าเอาเข้ามา เจ็บ โอ๊ยๆๆ...” ผมกระเด้าช้าๆจนปลายควยพุ่งผ่านเยื่อพรหมจรรย์เข้าเต็มแรง เธอร้องลั่น เงยหน้าขึ้น พร้อมกับจะยืนขึ้นมา ผมกดที่บ่าเธอให้นอนคว่ำลงที่โต๊ะอีกครั้งแล้วทาบตัวกอดตามลงไป กระซิบบอกว่า “เสียวจังพี ฟิตมากๆๆเลย อย่าเพิ่งขยับนะ เดี๋ยวจะเจ็บ” ยัยพีร้องไห้เมื่อเธอหนีผมไปไม่ได้อีก ผมรอจนดูว่าเธอน่าจะพร้อมแล้วก็ค่อยๆสอดเข้าจนชนมดลูกเธอ ผมกระเด้าพีเรื่อยๆ แบบเน้นๆ ขึ้นสุดลงสุดมากกว่ากระเด้าเร็วๆแรงๆ เธอเจ็บปนเสียวจนสักพักเธอร้องมาว่า “ตั้ม เร็วๆหน่อย เสียวมาก โอ๊ย เสียวมากๆแล้ว ช่วยด้วยยยยยยย” แล้วหีน้อยของเธอก็ขมิบลำควยผมแบบไม่บันยะบันยัง ผมรู้ดีเพราะว่านี่เป็นอาการที่จะถึงจุด ผมไม่ปล่อยให้พีหนีไปได้ ผมสอดใส่เร็วขึ้นอีก รูหีบริสุทธิ์ทำงานอย่างหนักรับควยยักษ์ของผมที่พุ่งเข้าออกอย่างไม่สนใจว่าเธอยังไม่เคย สักพักหนึ่งเธอร้องลั่น
“ไม่ไหว โอ๊ย เจ็บ ซี๊ดดดดดด... เสียวจริงๆ ไม่ไหวแล้วตั้ม..............ไม่หวายแล้ววววว....โอ๊ย” รูหีบริสุทธิ์บีบรัดลำควยผมอย่างรุนแรง ร่างของพีกระตุดเป็นระยะบ่งบอกถึงความสุขสุดยอดที่มาถึง ผมกดลำควยจนสุดโพรงหีและดื่มด่ำจุดสุดยอดครั้งแรกของสาวพรหมจรรย์ จนกระทั่งยัยพีฟุบหน้าลงบนพื้นโต๊ะ หายใจหอบอย่างหมดแรง ผมดึงลำควยออก เลือดแดงไหลตามออกมา ผมพลิกตัวเธอหงายขึ้น สำรวจเบื้องล่างของเธอ ตอนนี้รู้น้อยบวมแดงอย่างมาก พีคงเจ็บ ผมเองไม่กล้าที่จะเอามือไปโดน (เจ็บมากเลยถ้าไปโดนโดยเฉพาะตรงข้างล่างฝีเย็บมักจะฉีก ระวังนะครับ) ผมเอาน้ำลายทาลงไปที่ปากรูหีแล้วขึ้นนอนทาบ
“กางขากว้างๆ พี...”
ผมเอาลำควยถูไถปากทางและพอจะรู้ว่าน้ำเงี่ยนของพีและน้ำลายของผมน่าจะช่วยพีให้เจ็บน้อยลงไปแล้ว ผมเอาควยสอดเข้าไปอีก อย่างช้าๆเรื่อยๆจนมุดไปสุดรูฟิตของพี ผมเริ่มเล่นนมของพีที่ยังโตไม่เต็มที่ แต่พอมีให้ผมเกาะเล่น ผมเอามือบี้นมเธออีกครั้ง แล้วก็ก้มลงดูดนม พีร้องลั่น ด้วยความเจ็บปวดและเสียวเมื่อผมเริ่มกระเด้า ผมเพิ่มความเร็วขึ้นตามลำดับ หีของพีตอบสนองผมอย่างไม่น่าเชื่อว่าเธอยังไม่เคยผ่านผู้ชายมา จนกระทั่งผมทนไม่ไหวแล้ว พีเองก็เกร็งไปหมดทั้งตัว เธอร้องกรี๊ดแล้วก็ขมิบหีบีบลำควยแน่นถึงจุดอย่างรุนแรงอีกครั้งจนผมต้องระเบิดน้ำเข้าฉีดเข้าในช่องของเธออย่างเต็มๆจนล้นออกมา ผมกอดเธอไว้แน่นแล้ว พีร้องไห้ด้วยความเสียดายความสาวของเธอที่เสียไปอย่างไม่เต็มใจ ผมบอกเธอว่าไม่เป็นไรเพราะว่าผมก็เสียความบริสุทธิ์ให้เธอเหมือนกัน ……….

ตอนที่ 6 ยัยพีเป็นดี้...ได้ไง??
ผมเอาควยออกจากรูหีของพี รูที่ถูกเปิดซิงมาสดๆร้อนๆแดงฉานไปด้วยเลือด และน้ำกามของผมและพี ผมลุกขึ้นเดินไปเอาผ้าเช็ดหน้าผมมาเช็ดเลือดออกไป เธอแสบมากและปวดในช่องท้อง (แน่ละ ทุกดอกเข้าเต็มๆ ชนมดลูกทุกครั้ง) ความจริงผมอยากซ้ำอีกทีแต่สงสัยเธอจะไม่ไหวแล้ว เราแต่งตัวกันแล้ว ผมพาเธอไปล้างหน้าและพยุงเธอไปส่งขึ้นแท็กซี่กลับบ้าน พีไม่มาเรียนสองวัน เพราะว่า “ระบม” จากนั้นผมก็หาโอกาสตอนเย็นๆแบบนี้กับพีอีก แต่พีเองมักกลัวและเร่งรีบเพราะว่ากลัวคนเห็น ผมล่ะไม่ชอบเลย มาเร่งๆทุกที ก็เลยชักเซ็งๆ
อยู่มาวันหนึ่งเพื่อนผมไอ้พงที่นั่งใกล้กัน มันก็มาบอกว่าได้ข่าวว่าผมโซ้ยเพื่อนในห้องนี้ไปแล้วหนึ่งคน มันพยายามเค้นจากผมว่าใคร ผมงงมาก ไม่รู้ว่าเรื่องนี้มาได้ไง ใครบอก ผมปฏิเสธเป็นพัลวัน จนกระทั่งท้ายสุดสืบไปจนเจอว่าต้นตอข่าวคือไอ้อุ๋ย เพื่อนสาวทอมขาโจ๋ของยายพีเป็นคนบอกออกไป ผมตามไปถามพีบอกว่าเรื่องของเรามีคนรู้ด้วยเหรอ พีบอกผมว่าเธอไม่เคยบอกเลย แต่ไอ้อุ๋ยบังเอิญมาเจอเธอตอนที่เธอลงจากตึกมากะผมในเย็นวันหนึ่งที่เราเอากัน แล้วเห็นพีเดินถ่างๆ เลยเข้ามาอำหลอกถาม จนเธอหลุดออกไป แต่เรื่องนี้ก็เป็นข่าวลือกันไปเรื่อยๆ จนวันหนึ่ง....
ยัยอุ๋ย ย้ายที่นั่งกะไอ้พง ซึ่งนั่งหลังมุมห้องกะผม ในชั่วโมงภาษาไทยที่โคตรน่าเบื่อมาก ผมค่อนข้างงงว่ายัยอุ๋ยมาทำไม เธอไม่ตอบบอกแค่ว่า “เออน่า” จนครูภาษาไทยเข้ามาแล้วก็เริ่มบ่น อะไรไปเรื่อง ยัยอุ๋ยเอามือเข้ามาลูบที่เป้าผม ผมหันหน้ามาทำหน้าสงสัยกะยัยอุ๋ย เธอเอนหน้ามาหาผม แล้วบอกว่า “มีคนสงสัยว่าใหญ่จิงเหอ” แล้วเธอก็จับเข้าที่เป้าเต็มๆ ผมจับมือเธอบอกว่า “อย่าน่า อุ๋ย อยากรู้จะบอกให้แต่ไม่ใช่ที่นี่” “ทำไมวะ ทีเอาไอ้พี ยังทำที่นี่เลย” “รู้ได้ไงวะ...” “เออ กูมีหลักฐาน” ว่าแล้วยัยอุ๋ยก็เอามือลูบเป้าผมคลึงไปมา จนควยผมเริ่มต้านทานไม่ไหว ท่าทางยัยอุ๋ยนี่รู้งาน เธอบี้หัวควยผม ลูบไปตามลำควยเพิ่มความรู้สึกเสียวขึ้นเรื่อยๆ ยัยอุ๋ยยังไม่สะใจ เธอรูดซิบผมลงแล้วเอามือล้วงเข้าไปลูบนอกกางเกงในผม เธอทำตาโตบอกว่า “เฮ้ย..โอ้โห อย่างใหญ่เลยว่ะ จริงอย่างที่เค้าว่า” ผมบอกว่า “ยังไม่แข็งเลย ใหญ่กว่านี้อีกแยะ” เธอทำตาโตขึ้นไปอีก “จิงดิ ต้องลองแล้ว” แล้วเธอก็ล้วงเข้าไปจับท่อนจริงผมเลย “แม่ง หยุ่นๆแข็งๆไงไม่รู้ว่ะ” ตอนนี้ผมก็แข็งสัก 60-70% แล้ว ผมกำลังนึกในใจว่าหากเธอไม่หยุดแล้วผมจะทำไงเนี่ย ทันใดนั้น กริ่งหมดชั่วโมงภาษาไทยดังขึ้นมา ทุกคนต้องยืนทำความเคารพ ผมลนลานรีบรูดซิปปิดก่อนจะยืนขึ้น แต่ควยที่เกือบใหญ่มันแสดงส่วนนูนออกมาอย่างชัดเจนจนไอ้อุ๋ย ตาเหลือก “โห แม่ง ใหญ่จิงๆว่ะ” ผมรีบนั่งลงในขณะที่เพื่อนทุกคนเตรียมกลับบ้าน ไอ้อุ๋ยรุกรานผมต่อ ผมจับมืออุ๋ยไว้แน่น หันมาทำหน้าดุ “เฮ้ย พอสิวะ แม่ง จะลูบจนน้ำแตกหรือไงไอ้อุ๋ย” ผมพูดไม่ดังมาก กลัวเป็นข่าว แต่ยัยอุ๋ยแม่งไม่เลิกจริงๆ บอกผมว่า “เออสิวะ แม่งทีทำหญิงทำได้ ทีโดนทำโวยวายนะมึง” ผมเลยบอกว่า “พรุ่งนี้มึงมานั่งนี่ใหม่เลย กูไม่กลัวมึง”
วันรุ่งขึ้นชั่วโมงสุดท้ายภาษาไทยเหมือนเดิม ไอ้อุ๋ยแม่งมาตามนัดจริงๆ ผมแกล้งทำไม่รู้ไม่ชี้ มันนั่งลงแล้วก็ลูบผมเลย “พร้อมยังไอ้ตั้ม” พูดเสร็จมันก็ผลุบหายไปใต้โต๊ะโดยที่ครูยังไม่ทันสังเกตว่าข้างผมมีคนหายไป มันแทรกตัวเข้ามาที่หน้าขาผม แล้วเริ่มเอามือลูบเป้าผม สักพักไอ้อุ๋ยถอดเข็มขัดผมออก แล้วลูบไล้ที่เป้ากางเกงในของผม มันเงยหน้ามาแล้วพูดแบบไม่มีเสียงว่า “ใหญ่ชิบหาย” แล้วกันก็ง้างกางเกงในผมออก ควยที่ยังไม่เต็มที่ผมหลุดออกมา ไอ้อุ๋ยทำหน้าแบบบอกไม่ถูก แล้วมันก็เริ่มเอาของผมใส่ปากทันที ผมสะดุ้งด้วยความเสียวที่ปลายควยสัมผัสปากนิ่มๆของยัยอุ๋ย ไม่น่าเชื่อว่าไอ้เพื่อนทอมคนนี้มันจะกล้าเล่นผมจริงๆ รู้งานมากๆ อมได้โคตรเนี้ยบ เสียวสะท้านไปทั้งตัว ลิ้นแม่งยังกะงู ดูดก็แรงเป็นจังหวะ เล่นเอาผมเสียวจริงๆ มันดูดผมไปไม่นานผมเริ่มจะใกล้ถึงมากแล้ว และมั่นใจว่าน้ำแตกคราวนี้ต้องกระจายแน่เพราะเสียวมาก เลยทำปากบอกไอ้อุ๋ยว่า “กูจะแตกแล้ว พอได้แล้ว” ไอ้อุ๋ยมันยิ้ม แล้วพยักหน้า มันดูดกระตุกๆ พร้อมเลียปลายควยอีกสักพัก ผมก็เริ่มไม่ไหวเอามือล้วงไปใต้โต๊ะกดที่ต้นคอไอ้อุ๊ยให้ดูดลึก ไอ้อุ๋ยร้องอ้อคๆๆ ควยผมไปจุกที่คอหอยมัน ผมทนไม่ไหวแล้ว ปล่อยน้ำควยพุ่งกระฉูดอย่างแรงเข้าปากไอ้อุ๋ย มันไหลออกมามากเกินที่ไอ้อุ๋ยจะกลืนทัน ฉีดออกมาเลอะเทอะปากเต็มไปหมด ไอ้อุ๋ยถอนปากออกจากควยผม เห็นสภาพหน้ามันที่เต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของผมเต็มไปหมด ผมโยนผ้าเช็ดหน้าผมลงไปให้มัน ส่วนผมเอามือเช็ดออก น้ำเงี่ยนผมมากจนเลอะที่โคนควยเต็มไปหมด ผมไม่รู้ทำไงก็ยัดควยกลับเข้ากางเกงในเหมือนเดิม เมื่อเสร็จกิจก็หมดชั่วโมงพอดี
ไอ้อุ๋ยโผล่ออกมาจากโต๊ะโดยที่ไม่มีใครผิดสังเกต มันหันมาสบตาผมเป็นเชิงถามว่า “เป็นไง” ผมพยักหน้าแทนคำตอบพร้อมโอบคอมันแล้วลงไปกระซิบข้างหูว่า “มึงเก่งโคตร ขอบใจว่ะ” มันพยักหน้าแล้วพูดว่า “ไอ้ตั้ม กูขออย่าง มึงอย่าเย็ดไอ้พีอีกนะ” ยัยอุ๋ยกับพีเป็นเพื่อนแก๊งเดียวกัน ไปไหนมาไหนด้วยกันราวกับปลาท่องโก๋ แบบไอ้อุ๋ยเป็นแฟนคอยปกป้องพี “มึงรู้มั๊ย หลังจากที่มึงเอาไอ้พีทุกครั้ง แม่งจะปวดท้องโคตรๆ กูสงสารเด็กกู ถ้ามึงเงี่ยนมาก กูจะทำให้มึงเอง” ผมตกใจและนึกไม่ถึงว่าไอ้อุ๋ยเป็นแฟนกะพี ผมมองหน้ามันอย่างงงๆ แล้วบอกว่า “ที่มึงทำมันไม่เหมือนกัน มึงทำแบบพีไม่ได้หรอก”
“อะไรที่กูทำไม่ได้ว่ามา” ไอ้อุ๋ยถาม
“มึงยอมให้กูเย็ดมึงแทนพีเหรอ...............”

ตอนที่ 7 ตัวแทน
ไอ้อุ๋ยกลับไปเลย ไม่พูดอะไร มันเดินไปคุยกับพีสองสามคำแล้วก็เก็บกระเป๋ากลับบ้านไป ผมเดินไปหาพี พีถามว่าเกิดอะไรขึ้นกับอุ๋ย ผมบอกว่า “ไม่มีอะไร มันแค่งอน” พีทำหน้างงๆว่าไอ้อุ๋ยงอนผมเรื่องอะไร แต่ไม่สงสัยมากความ เย็นวันนั้นผมก็ไปเล่นบอลตามปกติกับเพื่อนๆหลังเลิกเรียน จนเกือบๆห้าโมง ขณะที่ผมจะเอาบอลไปเก็บที่ห้องพละ ไอ้อุ๋ยโผล่ออกมาจากไหนไม่รู้ บอกว่า “เฮ้ย ไอ้ตั้มหยุด กูคุยด้วยหน่อย ขอกันเอง...สองต่อสอง” ผมล่ะรำคาญแม่งจิง แต่เห็นว่าการอมของไอ้อุ๋ยนั้นระดับเทพเหมือนกัน รักษาไมตรีไว้
“เดินตามกูมานี่เลย”
ไอ้อุ๋ยเดินตามผมมาที่ห้องพละ ซึ่งผมมีกุญแจที่ยืมมาจากอาจารย์พละเพื่อรับผิดชอบเอาบอลมาเก็บ บรรดาครูพละนั้นกลับบ้านไปกันก่อน 4 โมงแล้วตอนนี้ห้องเลยเหลือผมกะไอ้อุ๋ยจริงๆ
“เอ้า มึงมีอะไรว่ามา”
ไอ้อุ๋ยบอกว่า “เมื่อกี้ไอ้พีโทรมาหากู ถามกูใหญ่ว่ากูงอนอะไรมึง กูขอบอกมึงก่อนนะ ที่กูทำให้มึงน่ะ ไม่ใช่กูชอบมึง แต่เพราะกูรักไอ้พี ไม่อยากให้มึงทำไอ้พีมัน กูสงสาร”
ผมว่าแล้ว เรื่องเดิมเลย “อ้าว แล้วมึงไม่ให้กูทำไอ้พีแล้ว มึงจะให้กูทำใคร กูไม่ได้ข่มขืนมันนะเว้ย ไอ้พีโอเค มึงเสือกอะไร หรือมึงทำจะแทนไอ้พี”
ไอ้อุ๋ยบอกว่า “กูไม่เคยกลัวมึงอยู่แล้ว เอาเลยป่ะ แต่มึงจะให้กูทำมึงกลางแจ้งเนี่ยนะ”
ผมงงในคำพูดมัน อยู่ดีๆได้มาอีกคน ความจริงผมหลอกฟันไอ้อุ๋ยแล้วก็รักษาน้องพีไว้เหมือนเดิมก็เย็ดฟรีสบายไปรายนึง คิดไปคิดมาน่าสนใจ ผมหันซ้ายขวาแล้วบอกว่า
“ไปลองห้องนั้นดู” ผมเดินไปที่ห้องเก็บเบาะสำหรับพี่ๆมอปลายเรียนยิมนาสติก แล้วบิดลูกบิดเข้าไป ปรากฎว่าห้องเปิดอยู่ มันดึงมือผมตามเข้าไปทันทีแล้วล้อคห้อง มันบอกผมว่า “กูจะทำแทนไอ้พี แต่มึงต้องสัญญาถ้ามึงยุ่งกะไอ้พีอีก กูจะฆ่ามึง”
ผมหูฝาดไปแน่นอน ไม่เชื่อว่ามันจะบ้าไอ้พีขนาดนี้จริงๆ เอาจริงเว้ย ขนาดยอมให้ผมทำมันทุกอย่าง ผมสองจิตสองใจเพราะว่าหากเลือกมัน (ซึ่งไม่ได้สวยเลย เป็นทอมอีกต่างหาก) คงต้องเลิกกะพีซึ่งน่ารักกว่ากันราวกับฟ้ากะดิน แต่เอาละวะ ยังไงก็มีคนให้เย็ดฟรีอยู่แล้ว ผมเลยแกล้งถามไปว่า “มึงยอมทุกอย่างจิงดิ แน่นะ มึงไม่กลัวเหรอ แม่งเจ็บเหมือนกันนะเว้ย”
“มึงอย่าเรื่องมาก ไงกูไม่สนความซิงของกูอยู่แล้ว แต่ถ้ากูใช้มันเพื่อช่วยแฟนกูได้ กูใช้มันดีกว่า”
โอ้โห เจอรักจริงหวังแต่งแล้ว ผมคงต้องตอบสนองมันหละ
“เอาไง” ไอ้อุ๋ยไม่รู้จะเริ่มไง ไอ้ผมก็ไม่ได้มีอารมณ์มาล่วงหน้า แถมโดนไอ้อุ๋ยดูดพิษออกไปทีนึงแล้วเมื่อก่อนเลิกเรียน
“เออ มึงอมให้กูแบบในห้องก่อนแล้วกัน” ไอ้อุ๋ยดันตัวผมให้นั่งบนเบาะแล้วก็แกะกางเกงออกไป กางเกงในผมยังเปียกจากการเล่นบอล ยิ่งเป็นสีขาวด้วยเลยเห็นเป็นท่อนลำชัดเจน ไอ้อุ๋ยดึงกางเกงในผมออกมาด้วย มันไม่ได้รังเกียจกลิ่นเหงื่อของผมเลย ไอ้อุ๋ยเริ่มเอาปากมาประกบเข้าลำควยผมแล้วเปิดหนังหุ้มปลายออกจนเห็นหัวครบ แล้วเริ่มเลียจากไข่ผมขึ้นมาที่โคนลำ ทำให้ผมเสียวสะท้านจนต้องกระเถิบตัวหนี มันเงยหน้ามายักคิ้วกะผมในเชิงว่า “เป็นไงล่ะมึง” ผมล่ะแปลกใจจริงๆว่ามันเป็นทอมทำไมเสือกรู้เรื่องพวกนี้มากนัก แต่ต้องยกให้มันจริงๆว่าอมได้เป็นเลิศประทับใจไม่ลืม มันรูดปากกับโคนแท่งผมแป๊บเดียวของผมก็ยาวแข็งสุดตัว
ไอ้อุ๋ยเอาปากออกจากควยผมบอกว่า “แม่ง ใหญ่ชิบหาย เพิ่งเห็นชัดๆตอนนี้เอง” แล้วก็ประกบปากลงลากลิ้นรอบหัวควยอย่างหนักแน่น จนผมเสียวขนลุกซู่ทั้งตัว พอควยแข็งเต็มที่ไอ้อุ๋ยเอาปากมาครอบที่ส่วนหัวแล้วเริ่มลงลิ้นฉกเล่นในรูฉี่ที่ปลายท่อนลำของผม ช่างสรรหามาเล่นจริงๆ ไอ้อุ๋ยลูกเล่นแพรวพราวชนิดพี่นก พี่ผู้อมให้ผมมามากกว่า 300 ครั้งต้องอายไปเลย ผมเสียวโคตรรรรๆ ดีที่ว่าเมื่อบ่ายมันดูดไปแล้วทีนึง เลยพอทนได้ ผมนึกได้ว่าไอ้อุ๋ยยอมให้ผมทำได้ทุกอย่างผมเลยเอื้อมมือลงไปจับนมของมัน ทันทีที่มือผมโดนนมของมัน มันสะบัดสุดแรงตามสัญชาติญาณผู้หญิงที่หวงนมไม่ให้ใครมาจับ (อ้าง ไหงว่าเป็นทอมไง) ผมบอกมันว่า “เฮ้ย เมื่อกี้มึงบอกว่าไง...ผิดสัญญากูเหรอ”
“เออ...ขอโทษทีว่ะ แม่งลืมตัว มึงอย่าขยำกูแรงนะ กูจะถอดเสื้อให้” แล้วมันก็ถอดเสื้อจริงๆ โอ้โห ถ้าผมเอามือปิดหน้ามัน ตั้งแต่คอลงมานี้สุดยอดเหมือนกัน นมใหญ่พอควร (ใหญ่กว่ายัยพีล่ะ) ตัวมันก็ขาวๆ ใช้ได้ ผมเลยบอกว่า “ถอดหมดเลยแล้วกัน กระโปรงมึงด้วย” ไอ้อุ๋ยทำตามที่พูด คราวนี้ครบทั้งตัว ผมล่ะเสียดายจริงๆที่ใบหน้ามันไม่ค่อยเข้าพวกกะร่างกายของมันเลย ไอ้อุ๋ย ก้มลงมาดูดควยผมต่อ ผมบอกให้มันขึ้นมาข้างบนบ้าง แล้วนอนราบลงบนเบาะ ผมก้มลงไปดูดนมที่แสนน่ารักของมัน สาวทอมไม่เคยโดนใครล่วงเกินมาก่อนพอเจอลิ้นผมไอ้อุ๋ยแอ่นอกร้องซี๊ด “ซ๊ด โอ๊ย...เสียว เสียวเว้ย” มือผมไม่อยู่เฉยช่วยโอบอีกเต้าคลึงเบาๆ บี้เบาๆที่หัวนม ไอ้อุ๋ยเสียวสุดๆตามประสาคนไม่เคย กลิ่นของไอ้อุ๋ยมันผู้หญิงชัดๆ ผมลงลิ้นเลียไปทั้งตัว แล้วเรื่อยลงมาจนถึงกางเกงในตัวจิ๋วสีดำของมัน ผมไม่อยากจะเลียของมันเลย แบบทำใจไม่ได้ อีกอย่างคือไม่กล้าจูบมัน ไม่แน่ใจยังไงไม่รู้ ไอ้ที่กล้าดูดนมเพราะเห็นแต่นมไม่เห็นหน้า ผมเอานิ้วเข้าไปกดร่องนอกกางเกงในถูไปมาลากขึ้นลง เขี่ยปุ่มของมันทุกครั้งที่ลากมือผ่านกะเอาให้มันเสียวตายอย่างที่มันจะทำกับผม ไอ้อุ๋ยมันเสียวมากๆ จนน้ำไหลออกมาแฉะกางเกงใน ไอ้อุ๋ยสะกิดให้ผมขึ้นไปอยู่บนเบาะกะมัน เล่นท่า 69 ผมจัดให้ตามขอเอาลำควยพาดไปที่ปาด ไอ้อุ๋ยระดมลิ้นและปากแก้แค้นที่ผมเล่นเสียวกะมันมาก ส่วนผมดึงกางเกงในด่านสุดท้ายของไอ้อุ๋ยออก ซึ่งมันก็แสดงสัญชาติญาณของหญิงอีกที่ปกปิดต้านทานไม่ให้ผมดึง ผมไม่สนแล้วดึงออกเลย แล้วเอานิ้วถูกบริเวณรอบแคมนอกของมันไปมา เขี่ยจุดเสียวสุดของมัน ผมผ่านผู้หญิงมาแล้วสี่คน แต่ผมไม่เคยสังเกตเลยว่าของบริสุทธิ์เป็นยังไง มัวแต่มูมมามจะเย็ดอย่างเดียว คราวนี้ผมเห็นของไอ้อุ๋ยแล้ว มันรักษาเครื่องของมันอย่างดี สะอาดทีเดียว หีสาวซิงนั้นทางเข้าแค่นิ้วชี้เอง ใส่สองนิ้วก็เจ็บมากๆแล้ว หากแหวกๆดูก็จะเห็นเยื่อพรหมจรรย์ปิดปากรูอยู่ ไอ้อุ๋ยยังมีครบ แสดงว่าไม่มีใครล่วงล้ำมันเลยจริงๆ ผมเพิ่งรู้วันนี้เองว่าสาวที่ผ่านผมมานั้นคงจะบาดเจ็บจากควยผมอย่างมาก ผมจึงให้เวลาเขี่ยจุดเสียวให้มัน และค่อยๆเอานิ้วเสียบเข้าไป ไอ้อุ๋ยมันคงเจ็บซึ่งมันจะบอกผมโดยการกัดควยผมเบาๆ (น่ากลัวจริงๆ ถ้าผมทำมันเจ็บมากควยผมขาดแน่) ผลเลยตัดสินใจยกเลิกการสอดนิ้วหลัวควยขาด ไอ้อุ๋ยตอบสนองจะผมเริ่มมีอารมณ์เงี่ยนมาก ผมเขี่ยแตดมันจนไอ้อุ๋ยถึงจุด น้ำแตกถล่มทลายออกมากจนไหลเยิ้มไปที่ขา ผมลุกขึ้น ลำควยแข็งชี้อย่างน่ากลัว ผมบอกไอ้อุ๋ยว่า “มึงแน่ใจที่มึงพูดนะ” ไอ้อุ๋ยทำหน้าเหมือนรอโดนเชือด “เออ..แต่มึงต้องสัญญากะกูว่าจะไม่ยุ่งกะไอ้พีอีก”
“เออ...กูสัญญา”
ว่าแล้วผมจัดที่ทางเข้าไปด้านปลายเท้าไอ้อุ๋ย เลื่อนตัวเข้าประจำตำแหน่ง ผมเอาแท่งควยปาดช่องหีไปมา ไอ้อุ๋ยตื่นกลัวอย่างเห็นได้ชัด “ไอ้ตั้ม อย่าทำกูแรงนะมึง” ผมไม่พูดอะไรแต่เลื่อนตัวเอาควยเข้าในร่องสาวซิงคนที่ 5 ของผม แน่นอน มันคับแน่นเข้าไม่ได้ (เสือกไม่ให้เอานิ้วเข้าไปนี่หว่า) ผมพยายามอัดเข้าไป แคมสองข้างลู่ตามแรงกด ไอ้อุ๋ยร้องลั่น “โอ๊ย เจ็บเว้ย ไอ้ตั้ม เบาๆ โอ๊ยๆๆๆ เจ็บ” ผมพยายามยัดเข้าสักพัก หัวใหญ่ของผมจึงผลุบเข้าไปได้จนถึงคอหยัก ผมไม่ขยับรอให้มันปรับตัวก่อน หีไอ้อุ๋ยคับแคบอย่างมากตามลักษณะของสาวซิง แม้ผมจะเงี่ยนมาต้องใจเย็นเข้าไว้ ส่วนไอ้อุ๋ยไม่ต้องพูดถึง น้ำตาไหลพรากเพราะความเจ็บแบบไม่เคยมาก่อน มันยอมทนเจ็บจริงๆเพื่อไอ้พีแฟนของมัน ผมหยุดสอดเข้าไปอยากลองใจเลยถามมันใหม่ว่า “เจ็บมากมั๊ยวะ กูเลิกก็ได้นะ มึงไม่ต้องเอาตัวมาแลกหรอก กูทำกะไอ้พีต่อได้เหมือนเดิม” มันลืมตาขึ้นมามองหน้าผม สายตาของมันไม่มีความเป็นทอมหลงเหลืออยู่เลย มันบอกว่า “กูทนได้” “เนี่ย กูเพิ่งเข้าได้แค่หัวนะเว้ย แม่งยังอีกยาวเลยมึง มึงแน่ใจนะ กูเลิกได้” ไอ้อุ๋ยพยักหน้า “มึงรักษาสัญญากะกูแล้วกัน” แล้วหลับตาเตรียมรับชะตากรรม.....
ผมเกิดสงสารมันกระทันหัน หมดอารมณ์ไปเลย ควยที่แข็งแรงราวแท่งเหล็กอ่อนตัวลงกระทันหัน ผมดึงควยออกมาจากรูของไอ้อุ๋ย แล้วนั่งลงข้างตัวมันไม่เปิดซิงไอ้อุ๋ยต่อ ไอ้อุ๋ยงง “เสร็จแล้วหรือวะ” ผมส่ายหัวอย่างหมดอารมณ์ บอกว่า “กูทำมึงไม่ลงว่ะ เสือกมาทำซาบซึ้งตอนนี้ กู...เอ่อ...กูยอมให้กับความรักของมึงกะไอ้พี กูไม่ทำมึง” เป็นการตัดสินใจที่โคตรโง่ของผมเลย เท่ากับผมเสียพีไปด้วยอีกคน ส่วนไอ้อุ๋ยงงเป็นไก่ตาแตก มันจับแขนผม ดึงผมลงนอนบนเตียง แล้วอย่างไม่น่าเชื่อมันก้มลงมาจูบที่ปากผม “งั้นกูทำให้มึง........”
ไอ้อุ๋ยใช้ปากเร่งเร้าลำควยของผมอีกครั้ง ครั้งนี้สุดยอดที่สุดในชีวิตผมแล้ว ไอ้อุ๋ยกระตุ้นไม่เสียวเกินไป ไม่จืดเกินไป พอดีๆ สบายๆ ผมเหนื่อยจากเล่นบอลมาพอดี ไอ้อุ๋ยทำได้สุดยอด ลำควยค่อยๆเพิ่มขนาดจนแข็งอีดครั้ง ไอ้อุ๋ยมันขอบคุณผมโดยการเลียท่อนควยสลับกับปลายหัว มันชอบเล่นอะไรแผลงๆ เลียไข่ไปโคนควยผม แต่ละลูกเล่นของมันทำเอาผมเสียวแบบไม่เคยเจอมาก่อนจริงๆ ไม่เกิน 10 นาทีผมก็แพ้มันอีกครั้ง น้ำกามผมพุ่งกระฉูดสาดไปทั่วทั้งหน้าไอ้อุ๋ย เลยไปตกบนผมของไอ้อุ๋ยมัน ที่หลังก็มี เสียวมาก......
หลังจากเสร็จปุ๊บ ไอ้อุ๋ยบอกผมว่า “ตามสัญญานะเว้ย” ผมพยักหน้า แล้วใส่เสื้อผ้า ตอนนี้ผมโอบไอ้อุ๋ยออกมา มันบอกว่าเจ็บที่ปากทางของมันนิดหน่อย แต่พอเดินไหว ระหว่างทางที่เดินออกจากโรงเรียน มันบอกว่า ไม่อยากจินตนาการว่าไอ้พีจะเจ็บมาแค่ไหนตอนที่ผมใส่เข้าไปทั้งอัน..........
วันต่อมาไอ้อุ๋ยไม่ไปโรงเรียน ยัยพีโทรไปถามจึงรู้ว่าเม็นส์มา (แต่ผมรู้ภายหลังว่าเจ็บปากหีเพราะว่าฉีก...) พอลิกเรียนผมบอกยัยพีว่ามีเรื่องสำคัญคุยด้วย มาที่บ้านได้มั๊ย ยัยพีกลับบอกให้ผมไปที่บ้านเธอแทนเพราะว่าไม่มีใครอยู่บ้านเลย พ่อแม่ไปประชุมกรุงเทพหมด ผมเลยได้เข้าบ้านยัยพีเป็นครั้งแรก ได้เข้าไปถึงห้องนอนเธอเลย ยัยพียังออกปากให้ผมค้างกะเธอด้วย เพราะกลัวผี เข้าทางครับผมเลยค้างกะเธอ ด้วยเกียรติของลูกผู้ชายและคำสัญญากะไอ้อุ๋ย ผมบอกว่าจะนอนข้างล่าง ซึ่งเป็นประโยคทีพีงงเป็นอย่างยิ่ง เพราะธรรมดาผมมีโอกาสเมื่อไรเป็นต้องจับเธอเย็ดไปทุกครั้ง
หลังจากเราอาบน้ำ พีเอากางเกงเลของเธอมาให้ผม กะเสื้อยืดหนึ่งตัว เราไปนั่งคุยที่ห้องยัยพี ผมเล่าให้เธอฟังความทั้งหมด ยัยพีทำหน้าซาบซึ้งปนงงๆมาก ไม่รู้ซาบซึ่งผมหรือไอ้อุ๋ยกันแน่ พีบอกว่า “ขอบใจตั้มมากนะ จริงๆแล้วพีก็ไม่ได้คิดอะไรกับไอ้อุ๋ยเพราะคิดว่าอุ๋ยเป็นเพื่อนสนิทเท่านั้น ไม่คิดเลยว่าอุ๋ยจะไปไกลขนาดนี้ แต่ก็ดีที่ตั้มไม่ได้ทำอะไรอุ๋ย ไม่งั้นพีคงเสียใจจนตาย” จากนั้นเราก็พูดอะไรหวานๆซึ้งๆถึงเรื่องอดีตของเราสองคนตั้งแต่ครั้งแรกที่เธอเป็นของผม ด้วยบรรยากาศที่เป็นใจกลิ่นหอมของสาวรุ่นจากตัวยัยพี แอร์เย็นๆ เล่นเอาผมเกิดอารมณ์ขึ้นมาอีกแล้ว
เอาไงดีระหว่างสัญญากับความไคร่ของลูกผู้ชายหน้าหม้อ...............

Reply #2 on: May 14, 2016, 08:49:51 pm
ตอนที่ 8 ลาก่อน
ท้ายสุดความหน้าหม้อก็ชนะสัญญาลูกผู้ชาย จะว่าไปสัญญาของผมกะไอ้อุ๋ยยังไม่บรรลุ (ยังไม่ได้เย็ดไอ้อุ๋ยเป็นเรื่องเป็นราวเลย) ดังนั้นผมไม่ผิดสัญญา ภายใต้แอร์ที่เย็นฉ่ำ ผมบอกพีว่า “พี เรามารำลึกเรื่องของเราดีกว่านะ เป็นครั้งสุดท้ายแล้วจะทำตามสัญญาไอ้อุ๋ยมัน” บรรยากาศที่เป็นใจทำให้พีไม่พูดอะไรเลยนอกจากจะหลับตาลงเมื่อผมเริ่มจูบปากน้อยๆของเธอ ผมกดพีลงที่นอนบดริมฝีปากพร้อมทั้งเอาลิ้นแทรกลงสัมผัสลิ้นของยัยพี เธอห่อไหล่ลู่ลงด้วยความสยิวจากสิ่งแปลกปลอมที่เข้ามาทางปาก ผมเริ่มใช้ลิ้นแทรกลงทุกแห่งในปากเธอ ส่วนมือก็ไม่มีว่างงาน ผมค่อยๆล้วงเข้าในเส้นยืดคอกลมจากด้านล่าง โอ้.....พีไม่ใส่ยกทรงได้ไงเนี่ย คงใกล้นอนแล้ว (รึว่าเพื่ออำนวยความสะดวกให้ผมหว่า) มือขวาผมเริ่มประจำเต้าขวาและมือซ้ายประจำเต้าซ้าย ผมคลึงไปมาที่นมของพี มนนิ่มมือดีจริงๆ ทีนี้ปากยัยพีเริ่มไม่อยู่กับที่แล้ว เธอระบายลมหายใจเป็นระยะด้วยความเสียว ผมเริ่มใช้ปลายนิ้วเน้นเบาๆที่หัวนม ยิ่งเพิ่มความเสียวให้สาวน้อยคนที่ 4 ของผม
“เสียว ตั้ม โอ๊ย เบาๆ เสียวจัง” พีบอก
ผมดึงเอาเสื้อของเธอออกพ้นหัวพร้อมกับถอดกางเกงเลออกไปเหลือแต่ปราการด่านสุดท้ายที่ตั้งใจว่าจะให้พีเป็นคนถอด ผมเลื่อนปากมาที่ติ่งหูและซอกคอ สำหรับพีแล้วตรงนี้เป็นจุดเสียวตายได้เลย (หญิงแต่ละคนไอ้จุดพวกนี้อยู่ต่างๆกัน) ผมใช้ลิ้นเลียติ่งหูพีเบาๆ พีเขยิบตัวขึ้นด้วยความเสียว ขนลุกทั่วร่างกาย ผมไม่รอจังหวะนี้ผ่านไป ลากลิ้นมาที่ซอกคอ พีแทบจะสิ้นกำลังต่อต้านเธอได้แต่ร้องซีดๆๆ แล้วบิดตัวไปมา เราสองคนเอากันบ่อยแต่แทบจะเรียกได้ว่าไม่เคยนอนด้วยกันบนที่นอนเลย เพราะจะเล่นกันที่โรงเรียนมากกว่า วันนี้พีเจอของจริงซะที
ตอนนี้พีอารมณ์กระเจิงแล้ว เธอเสียวจนพูดไม่ออก ผมเลื่อตัวลงเอาลิ้นมาตวัดหัวนมเล่น คราวนี้เธอถึงกับสั่นสะท้านเมื่อปลายลิ้นโดนหัวนม พีทำยังกะเป็นสาวบริสุทธิ์แม้เธอจะผ่านมาหลายครั้งกับผม แต่มันจะไม่ใช่เป็นแบบนี้ มือซ้ายของผมเริ่มลงไปข้างล่างแล้ว ปลดกางเกงเลของเธอออก อ้าว ดันมีกางเกงในแฮะ และที่แยกว่ากางเกงในคือเธอมีผ้าอนามัยติดอยู่
“พี เมนส์มาเหรอ เราจะทำได้เปล่าเนี่ย”
“ยังไม่มาหรอกแต่ใกล้แล้ว พีกันไว้เฉย”
ค่อยโล่งใจหน่อย ผมดึงกางเกงในเธอลงมา เริ่มเอานิ้วมาเขี่ยปากทาง เขี่ยแคมเล่นและหาปุ่มเสียว และก็ระดมนิ้วลงไปบนปุ่ม ปากและลิ้นไม่อยู่เฉย เลียนมของพีไปพลาง พียกตัวขึ้นด้วยความเสียวสุดขั้ว “เสียว โอ๊ย ทำไมเสียวมากอย่างงี้ตั้ม ซี๊ดดดดด โอ๊ยๆ อย่าโดนตรงนั้นเสียว อูย....” พีแสดงสีหน้าอย่างถึงใจ เสียงร้องของเธอเป็นสิ่งที่บอกส่พีใกล้จะถึงมากๆแล้ว แต่พียังจะต้องเจออิทธิฤทธิของผมก่อน ผมเลื่อนตัวลงมาประจำตำแหน่งเอาปากประกบที่ปากรูแล้ว ห่อลิ้นทิ่มตำไปที่แตดของเธอ พีแทบจะขาดใจตายด้วยความเสียวอย่างที่ผมไม่เคยมอบให้ (แน่ละ ที่โรงเรียนอย่างมากผมก็ใช้ปากให้ แล้วก็สอดใส่เอากันจนเสร็จ) ครั้งนี้ไม่รีบร้อน ไม่ต้องแอบทำให้อารมณ์ของพีปลดปล่อยออกมาเต็มที่ บวกกับความเสียวทั้งตัว พีร้องลั่นเมื่อถึงวาระสุดท้าย
“โอ๊ยยยยย ตั้ม ไม่ไหวแล้ววววววว ซี๊ดดด พีได้แล้ว พอแล้วววว โอยยย.”
พีถึงจุดอย่างแรง น้ำเสียวของเธอพุ่งเล็ดออกมาจนเห็นได้ชัด ผมไม่เอานิ้วไปยุ่งด้วยเลยเพื่อจะให้ลำควยของผมแทรกสอดเป็นอย่างแรกเพื่อความฟิตแน่นสะใจ พีลุกขึ้นนั่ง ผมลุกขึ้นยืนเดินเข้ามาหา
“พีขอแบบวันแรกนะ แต่วันนี้ลองลิ้มชิมรสหน่อย”
ผมยืนอยู่หน้าพี มีแค่กางเกงในสีขาวตัวน้อยที่ขวางระหว่างปากของพีกับควยของผม พีเองไม่เคยใช้ปากกับของผมเลย แต่วันนี้เธอไม่ปฏฺเสธเพราะว่าผมอาบน้ำแล้ว พีเอาจมูกซุกไซร์นอกกางเกงใน แค่นี้ก็เสียวสะท้านแล้วครับ ของผมเริ่มรู้ตัวว่ามีคนมารุกราน เริ่มมีการต่อสู้ออกอาการพองตัว กางเกงในจะเล็กไปแล้ว แต่ยัยพีไม่ยอมถอดมันออก เธอยังใช้ปากเม้มเน้นๆที่ส่วนหัว ซึ่งมันยืดตึงในกางเกงในจะแทบขาด พีดึงมันลงมาช้าๆ ลำขนาดใหญ่โชว์ตัวออกมากอย่างชัดเจน พีได้เห็นมาแล้วหลายครั้งแต่ไม่เคยเห็นระยะประชิดติดตัวมากขนาดนี้ เธอสะดุ้งทำหน้างง
“ตั้มอย่าบอกนะว่าใช้อันนี้ทำกับพีมาตลอด” ผมพยักหน้ารับ “มิน่าเล่า พีถึงเจ็บระบมไปเป็นวันๆเลย”
ผมกดหัวเธอเข้าใกล้ลำควย พีอ้าปากครอบมันไว้เริ่มเลีย แต่ความที่เป็นมือใหม่ พีจึงเก้ๆกังๆมาก (ฟ้ากะดินเมื่อเทียบกับไอ้อุ๋ย” บางครั้งเอาฟันโดนหัวเจ็บเชียว ผมจึงไม่รอนานกอ่นจะหมดอารมณ์ ให้พีนอนคว่ำหน้าท่าหมา ผมประกบเข้าทางข้างหลัง รูของพีที่เริ่มจะแห้งแบออกมาเล็กน้อยแต่ยังแสดงความสดของเด็กม. 3 ให้เห็นได้ ผมทาเจลลงที่ลำควยและปากรูหี
“พร้อมนะพี อย่าเกร็งนะจะเอาเข้าแล้ว” ผมไม่รอพีตอบรับจับหัวควยจ่อที่ปากทางกดมันลงหีที่คุ้นเคย มันปักเข้าตรงรูหีที่ฟิตแน่น แต่...เข้ายากมาก พีกระเถิบไปข้างหน้า “เจ็บ ตั้ม เจ็บๆๆ” ผมดึงพีมาปลายเตียง เปลบี่ยนยุทธวิธี ผมเอาควยถูไปมาที่ปากทางยัดเข้าออกช้าๆ พีรู้สึกดีขึ้น ควยค่อยๆถ่างปากทางของพีให้ใหญ่กว้างขึ้นเรื่อยๆ ตอนนี้ลำควยผมเต็มขนาดแล้ว ผมเอามือจับเอวเธอไว้แล้วปักลำควยลงไปอัดแน่น พอรู้สึกตึงก็ถอนออก ทำอย่างนี้พักใหญ่จนพีเริ่มคุ้นเคย ผมทนไม่ไหวแล้วเลยออกแรงกดแท่งลง มันเข้าไปมากกว่าปกติส่วนหัวและลำตัวเกือบนิ้วรุกล้ำเข้าในตัวพีจนหมด พีร้องลั่น “อาก....เจ็บบบ เบาๆตั้ม” ผมเริ่มกระเด้าให้ลำควยเข้าลึกไปเรื่อยๆ ข้างนอกหีแม้จะแห้ง แต่ข้างในตัวพีนั้น ร้อนผ่าวและชุ่มฉ่ำ หีน้อยที่ถูกกระตุ้นจนเต็มไปด้วยน้ำ รับการตอบสนองการเข้ามาดีขึ้นเรื่อยๆ ผมสอดควยระยะยาวขึ้นและอีกไม่กี่ทีมันก็ลงไปในหีของพีเกือบจะหมด (เท่าที่ผ่านมามีแค่ของน้องเก๋เท่านั้นที่อมควยของผมได้จนมิด อาจเป็นเพราะผมเย็ดเธอแต่เด็ก) ปลายควยชนมดลูกจะเธอต้องโย้ตัวไปข้างหน้าหลบหลีกการกระแทก ท่านี้เอาควยเข้าได้ลึกมากแต่จะเจ็บตึงมากเหมือนกัน ที่ผมเลือกท่านี้เพราะต้องการซึมซาบความฟิตแน่นของพีให้เหมือนตอนที่เปิดซิงเธอ และที่สำคัญไม่อยากให้พีเห็นตอนที่ผมสอดควยเข้าตัวเธอ ซึ่งเธออาจตกใจเกร็งและยิ่งเข้าลำบากขึ้นอีก ผมคาลำควยไว้มิดลำ ทาบตัวลงแผ่นหลังของพี กระซิบข้างหูพร้อมซุกไซร์ซอกคอ
“เป็นไงมั่ง แน่นมากมั๊ย อย่าเพิ่งขยับนะมันจะเจ็บ ให้มันปรับตัวหน่อยนะที่รัก”
ระหว่างที่พูด ผมกระทุ้งเบาๆให้หัวควยกระทบปากมดลูกเธอ
“อื้อ อื้อ อื้อ แน่นมากๆ ตึงมากๆเลยตั้ม แต่พอไหว อย่าทำพีแรงนะ ของตั้มมันยาวมาก มันเข้าลึกมากเลยนะ”

ผมเริ่มเพิ่มความแรงขึ้น ระยะสาวคือครึ่งลำควย พีเริ่มเสียวมากขึ้น ผมบรรจงจูบไซร์ซอกคอทั้งสองข้าง พีเสียวสะท้าน รูหีตอบสนองการไซร์ของผมโดยการบีบตัวกระชับเป้นระย เสียวมันส์จริงๆ ผมเริ่มกระเด้าให้ยาวขึ้นอีก ทีนี้พีร้องลั่นเลย “ไอ๊ย เสียวมาก จะมไหวแล้วนะ” ผมลุกขึ้นประกบข้างหลังเอามือจับเอวแล้วสาวเต็มกำลัง พีทรุดหน้าลงซกหมอนร้องเสียงอู้อ็แต่พอเดาได้ว่าใกล้ถึงแล้ว หีเธอพองแน่ไปหมด ลำควยผมครูดผนังภายในเธอจนทั่ว น้ำของพีไหลออกมาอย่างมากมายจนผมรู้สึกเปียกหน้าขา ควยลื่นมากๆ เสียวจริงๆ ทันใดนั้น พีก็เกร็งตัว เชิดหน้าร้องกรี๊ดลั่น “ถึงแล้ววววววววววว โอ๊ย....ตั้ม ถึงแล้ว” หีน้อยบีบรัดควยผมอย่างหนักหน่วง ผมอัดลำควยจนสุดทางของพี รอให้พายุสงบก่อน พีฟุบลงบนที่นอนทั้งตัวจนควยหลุดออกมา เธอหอบหายใจราวกับออกกำลังมากอย่างหนัก เหงื่อออกเห็นไปชัดเจน

ผมก้มลงนอนข้างตัวเธอ พลิกตัวเธอนอนหงายแล้วลุกขึ้นเอาลำควยจ่อปากทางหีอีกครั้ง “โอ๊ย พอก่อนตั้ม เมื่อกี้เสียวจะตายอยู่แล้ว” พีร้องขอความเห็นใจ แต่ความกระสันของผมยังไม่สิ้นสุด ผมสอดควยเข้าตัวพี มันคับแน่นแต่ว่าลื่นไหลเข้าอย่างง่ายดาย ผิดกับพีที่เสียวอย่างเห็นได้ชัดตลอดทางที่ผมอัดลำควยเข้าไป ผมกระเด้าอย่างแรง ผู้หญิงที่เพิ่งเสร็จเนี่ย มันส์สุดๆเลยครับ พีเสียวจะจะตาย เธอถึงจุดสุดยอดตามมาอีกสองครั้งกินห้านาที จนผมคิดว่าหากอัดเธอต่อเธออาจหมดสติด้วยความเสียว

ผมพลิกตัวพีให้นอนตะแคง เอาขาข้างหนึ่งมาพาดไหล่แล้วสอดควยเข้าไป โอ้โห ท่านี้ถ้าไม่ได้เล่นกะพี นับว่าเสียดายมาก หีแน่นมากๆ มากกว่าท่าหมาอีก และที่สำคัญควยเข้าไปได้ลึกเกือบหมด ผมเจอท่านี้เข้าผมเสียวขึ้นมาเหมือนกัน เริ่มออกแรงกระแทกอย่างเมามัน พีร้องลบั่นด้วยความเจ็บปนเสียว ท่านี้หีของพีตึงมากๆๆ คงจะเจ็บ แต่ท่านี้เป็นท่าที่จะสยบผมได้แน่ ผมกระเด้าอีกไม่นานพีถึงจุดอีกแล้ว แต่ผมไม่ปล่อยให้ท่านี้ผ่านไป ผมเด้าต่อเนื่องแทบไม่น่าเชื่อว่าเด้าเพิ่มอีกไม่เกิน 10 ทีแบบเน้นๆ พีถึงอีกรอบ ผมนอนลงข้างหลังพีลำควยยังสอดอยู่ ผมเด้าเข้าจากทางข้างหลัง เพื่อให้พีได้พักความเสียวบ้าง รวมทั้งผมก็จะไม่ถึงจุดเร็วเกินไป ค่อยๆสอดเข้าออก แต่เน้นๆ ท่านี้ควยผมครูดกับแตดเธออย่างหนัก พีเสียวมาก จนผมเพิ่มความเร็วขึ้นเรื่อยๆและพีก็ถึงอีกแล้ว เธอเกือบหมดแรงแล้ว และผมก็เห็นว่าควรจะปิดเกมส์ก่อนที่เธอจะตายคาควยผม ผมถอดลำควยออก เสียงดังพล๊อก แล้วเลือดแดงฉานก็ไหลออกมาอย่างไม่ขาดสาย เต็มหน้าขาของเราสองคน
“แย่แล้ว เมนส์มาแล้ว สงสัยเราจะเกร็งมากไป ตั้ม..ทำไงดี”

ผมจะหยุดได้ไง ตายแน่ ผมเลยลากพีลงมานอนที่พื้นห้อง “พีทนหน่อย เราจะได้แล้ว ทนหน่อยนะ” ผมรวบขาสองข้างเธอขึ้นกดขาเธอไปข้างหน้า หีเธอโดเด่นขึ้นมา เห็นเลือดไหลออกมาซึมๆ เป้นทางผมเอาขาพาดไหล๋แล้วสอดควยลง ท่านี้ก็เสียวดี หีกระชับแน่น ผมเริ่มเร่งเครื่องอย่างเมามันส์ หีของพีลื่นอย่างมากเนื่องจากประจำเดือนที่ไหลอย่างไม่ขาดสาย ควยผมทำตัวเหมือนเครื่องสูบน้ำ ผมร่งสุดกำลังด้วยความเสียวที่เพิ่มทวีคูณ หีของพีออกอาการอีกครั้งมันรัดแน่นไม่ยอมให้ผมเคลื่อนเข้าออกโดยง่าย สักพักพีถึงจุดอย่างแรง รูหีตอดกระตุกบีบรัดลำควยผมราวกับจะสั่งลาบทรักของเราสองคน ผมอัดลำเป็นครั้งสุดท้าย น้ำรักที่กระตุ้นมาเป็นเกือบครึ่งชั่วโมงพุ่งกระฉูดหลายต่อหลายครั้งเขาท้องของพี สวนทางกับประจำเดือนที่ไหลออกมา .... ผมค่อยๆถอนลำควยออกมา ผมดูสภาพของหีที่ผ่านการศึกมาเป็นภาพที่จะส่งท้ายความสัมพันธ์ของเรา

ผมพาพีไปห้องน้ำล้างตัวแล้วกลับมาเช็ดทำความสะอาดพื้นเปลี่ยนผ้าปู ผมกะว่าจะซ้ำอีกสักที แต่เห็นอาการของพีแล้วอย่าดีกว่า คืนนั้น เรากอดกันทั้งคืน พีบอกความในใจว่าครั้งที่ผ่านมานี้ดีที่สุดตั้งแต่เคยนอนกับผม เธอถามผมว่า ผมจะรักษาสัญญากะอุ๋ยจริงๆเหรอ............น่าคิดนะyeddek
Admin

ตอนที่ 9 ตัวจริง..ตัวแทน..และตัวแทน
ผมเลิกยุ่งกะพีจริงๆ ตามสัญญาของลูกผู้ชาย ซึ่งเป็นความคิดโง่ๆสิ้นดี แต่เป็นเรื่องดีที่ทำให้ไอ้อุ๋ยมองผมในแง่ดีมากขึ้น เป็นพ่อพระผู้แสนดีของหนึ่งหญิงสาวหนึ่งทอม จะว่าไป พีเองอยากมีอะไรกับผมอยู่อีก แต่เธอไม่มีโอกาสเพราะว่าพ่อแม่อยู่ และเราก็ไม่อยากไปโรงแรม พีไม่อยากทำกับผมที่โรงเรียนอีกแล้วเพราะต่างกันอย่างมากกับทำที่บ้าน ดังนั้น เรื่องของเราจึงค่อยๆจืดจางลงไป พอหมดพีไป คนที่รับภาระสุดๆคือเก๋.... ที่รักของผมนั่นเอง
ผมมีเก๋เพียงคนเดียวมาตลอดสามเดือนตั้งแต่ตุลาจนถึงเกือบปีใหม่ พอใกล้ปีใหม่ ไอ้อุ๋ยเป็นเจ้ากี้เจ้าการชักชวนพวกเราไปกางเต้นท์ที่ดอยหนึ่งทางเหนือไปกัน 4 คนคือผม ไอ้อุ๋ย พีและแปน แปนเป็นเพื่อนในแก๊งค์ของไอ้อุ๋ยเหมือนกัน ผมเป็นชายหนุ่มคนเดียวที่ต้องคุมสาวๆถึงสามคน ปัญหามันอยู่ที่ว่าจะนอนกันยังไง เรามีสองเต๊นท์เอง ไอ้อุ๋ยก็แสดงตัวเป็นผู้ปกป้องสาวๆบอกว่าจะนอนเต้นท์เดียวกะผม ซึ่งทั้งสองสาวเห็นด้วย วันแรกที่ไปถึงอากาศที่นั่นหนาวมากจริงๆ หลังจากกางเต้นท์เสร็จเราก็ต่างคนต่างนอนเพราะเหนื่อยจากการเดินทางและเราตกลงกันว่าจะรอไปร่วมวงคุยรอบแสงเทียนกับบรรดาพี่ๆผู้หญิงอีกกลุ่มที่มาจากเชียงใหม่หลังข้าวเย็น ผมนอนเต็มอิ่มทีเดียวตื่นช้าสุดด้วย ตื่นมาก็ได้เวลากินข้าวเย็นแล้ว อากาศยิ่งหนาวหนักลงไปอีก ผมไปดูเทอร์โมมิเตอร์ที่ติดไว้ตอนนี้อยู่ประมาณ 15 องศา สามสาวไปกินข้างแล้วและนั่งคุย ทั้งสามคนกอดกันตัวกลมเลย ผมงี้หนาวคนเดียว (น่าจะแบ่งยัยพีมาให้กอดมั่ง) เรานั่งคุยกับพี่ๆอยู่จนประมาณ 1 ทุ่ม แปนบอกว่าหนาวมากทนไม่ไหวจะไปนอนแล้ว ผมเลยอาสามาส่งที่เต้นท์ เพราะก็เซ็งๆเหมือนกัน คุยกันแต่เรื่องของสาวๆ สองสาวทอมดี้อุ๋ยกับพียังคงสนุกกับไวน์ที่พี่ทีมเชียงใหม่เอามาเลยไม่ค่อยอยากกลับไปนอน ไอ้อุ๋ยบอกว่า “เอางี้ ไอ้ตั้มมึงอยู่เป็นเพื่อนแปนเลย เดี๋ยวกูกลับไปแล้วจะไปปลุกมึงแล้วกัน” ผมเลยต้องพาแปนกลับมานอนเต๊นท์ ทีแรกว่าจะกลับไปเต๊นท์ตัวเองแต่ว่าแปนไม่ยอมเพราะว่ากลัวผี บังคับให้ผมอยู่ด้วยในเต๊นท์ ผมล่ะหวั่นใจจริงๆ
แปนค่อนข้างจะเมาๆด้วย ผมเข้าไปนั่งดูยัยแปนสักพัก แปนก็น่ารักดีนะ ไม่สวยแต่น่ารักประมาณนั้น แปนขดตัวเพราะว่าความหนาว ผมเลยถอดรองเท้าแล้วซุกตัวลงในถุงนอนของยัยพีที่อยู่ข้างๆ สักพักผมได้ยินเสียงปากสั่นๆ เลยถามว่า “แปนๆ เป็นอะไรหรือเปล่า” “อือ..เราหนาวมากเลย กอดหน่อยได้มั๊ยตั้ม” ผมเลยเปิดซิบถุงนอนของเราสองคนออก เอาถุงนอนเป็นผ้าห่มแล้วผมก็นอนข้างๆแปน แปนเอื้อมมือเย็นๆเข้ามากอดผมทันที ผมกอดกลับแน่นๆ “แปนรู้สึกดีจัง ตั้มนอนแบบนี้กะแปนทั้งคืนนะ” การกอดของเราทำให้อุ่นขึ้นมามาก ตอนนี้แท่งของผมเริ่มมีการเคลื่อนไหว แปนเป็นหญิงแปลกปลอมสำหรับผม เวลาเรียนก็อยู่คนละห้องเจอกันบ้างแต่ไม่สนิทเท่าไร ผมเอาหน้าไปซุกที่คอของแปน “แปนหอมจัง” “อื้อ...” ผมเลื่อนหน้ามาที่ปากของแปน และประกบจูบปากของเธอ มันเป็นไปโดยอัตโนมัติ แปนไม่ได้โต้แย้งแต่ผมรู้ได้ทันทีว่าแปนไม่เคยจูบมาก่อน เธออ้าปากมากจนผมต้องสอนจูบให้เธอ ผมเอามือที่ใส่ถุงมืออยู่ลูบไปที่แผ่นหลังของแปน แปนบอกว่า
“ตลกดีนะ ใส่ถุงมือแล้วจั๊กจี้ดี”
สักพักมือผมก็เลื่อนมาที่ส่วนหน้าของเธอ แปนไม่ได้ใส่เสื้อยกทรงแล้วทำให้ถุงมือของผมถูเข้ากับนม
“อี๊ย...เสียวแปลกๆจัง”
แปนบิดตัวไปมาเพราะว่าเสียวผมเริ่มกดน้ำหนักไปที่นิ้วบีบนมของเธอเล่นทั้งสองเต้า แปนนมไม่ใหญ่ เล็กสุดในสามสาวเลยแต่ก็พอมี ตอนนี้ส่วนล่างของผมแข็งเกือบเต็มที่แล้ว มันอัดแน่นเต็มกางเกงใน แต่ผมยังเก็บไว้ก่อน กลัวไก่ตื่นเพราะว่าแปนยังไม่พร้อม ผมบอกแปนว่า
“ตั้มขอดูนมหน่อยได้มั๊ยแปน”
“จะบ้าเหรอตั้ม...เอางี้ ดูก็ได้ ห้ามเปิดไฟฉายนะ แล้วก็ตั้มต้องเปิดให้เราดูก่อน” ผมพยักหน้า รูดกางเกงวอร์มลงไปจนพ้นกางเกงใน แปนเอามือมาจับที่กางเกงในผมทันที ของผมมันเฉียงไปข้างๆ ถ้าจับมันตั้ง คงล้นออกมานอกกางเกงในแล้ว แปนคลึงมันไปมา “ของผู้ชายเป็นงี้เอง ใหญ่เหมือนกันเนอะ”
“ตาแปนแล้ว” ผมเรียกร้อง “แปนเปิดให้ดูนิดเดียวนะ เพราะว่ามันหนาว” ว่าแล้วเธอก็เปิดเสื้อยืดออกโชว์นมให้ผมดูท่ามกลางความมืด มันก็ดีนะ เห็นรำไร ตื่นเต้นดี แต่ว่า..แปนรีบปิดมันลง
“หนาว บรืวส์..” “ตั้มอย่าขี้โกงแปนนะ เห็นของจริงของแปน แต่ตั้งยังไม่โชว์ของตัวเองเลย” โดยไม่รอผมอนุญาต แปนดึงกางเกงในผมลง แท่งควยของผมเลยออกมาจากที่ซ่อน แปนเองคงเห็นไม่ชัด มือเย็นเจี๊ยบของเธอเริ่มเปะปะมาจับที่ลำตัวของมัน
“อู๊ย...ใหญ่เนอะ กำไม่รอบเลย ใหญ่มากเลย เค้าใช้ไอ้นี่เวลามีอะไรด้วยกันเหรอตั้ม แปนตายแน่ๆ”
“แปนจะให้ตั้มทำเป็นตัวอย่างมั๊ยละ ไม่ตายหรอก มีแต่สนุก” แปนไม่ตอบ ผมเลยเอามือดันเสื้อเธอขึ้น แล้วซุกหน้าลงไปที่ระหว่างนมทั้งสอง มือ (ในถุงมือ)ยังคงเคลื่อนตัวเข้าบี้หัวนมเบาๆ ส่วนนมอีกข้างเป็นหน้าที่ที่ปากและลิ้นของผมจะทำงานแล้ว แปนเสียวจนเงยหน้าสูดปาก เธอตื่นเต้นกับประสบการณ์ที่ไม่เคยเจอ ความเย็นสบายทำให้แปนไม่เครียดและมีอารมณ์ร่วมกับผม ผมเปลี่ยนมือให้มาทำหน้าที่ที่ส่วนล่างแทน แปนรีบเอามือมาจับมือผม
“ไม่เอาดีกว่านะตั้ม แปนกลัว”
“ไม่เป็นไรหรอก” ผมไม่สนใจเอามือ(ในถุงมือ) เริ่มถูที่ปากทางของหล่อน ถุงมือผ้าเพิ่มความเสียวเมื่อกระทบจุดกระสันของแปน แปนยกอกสูงเพราะว่าเสียวส่วนล่างแต่ก็เจอกับปากและลิ้นที่รออยู่ ตอนนี้แปนหลุดโลกไปแล้ว เจอผมบรรเลงเพลงกามให้กับเธอ ผมทำแรงขึ้น ร่างกายของแปนร้อนขึ้นตามลำดับ แปนร้องแต่ “อืมม ซีดส์ โอ๊ยยยยย” ผมรู้สึกได้ว่าน้ำของแปนออกมาอย่างมาก ถุงมือที่ผมใส่อยู่เริ่มเปียก แปนเริ่มเข้าใกล้สวรรค์แล้ว ผมรูดกางเกงวอร์มของผมจนหลุดออก รูดกางเกงในลงและเลื่อนตัวประชิดแปน “แปน ลองดูนะ” แปนไม่มีคำพูดอะไรแล้ว เธอหยุดไม่ได้เพราะใกล้จะถึงจุดเต็มที ผมกระเถิบเอาปลายควยจ่อที่ปากทางของแปนแล้วกดลง “โอ๊ย ตั้ม เจ็บบบ....” ผมเบาลงก่อนที่จะเปลี่ยนเป็นเขี่ยสลับกับอัดลำควยเข้าร่องบริสุทธิ์ ทุกครั้งที่อัดลงแปนจะร้องเจ็บทุกครั้ง ของเธอเล็กกว่าที่ผมคิด แต่ไม่มีเวลาจะทำอย่างอื่นแล้วเพราะว่าผมไม่มีเจลในเต้นท์นี้ แปนต้องทนรับของผม ผมพยายามกดลงอีกครั้งแปนดิ้นหนีแต่ว่าคราวนี้ผมไม่ถอนควยออก กดดันต่อเนื่องจนปลายแท่งของผมเข้าจนมิด แปนร้องลั่นจนผมต้องปิดปากเธอไว้ “ได้แล้วแปน ใจเย็นๆนะ อย่าเกร็ง” แปนร้องไห้น้ำตาไหล ผมรู้ดีว่าเธอเจ็บมากๆ ภาพจากยัยอุ๋ยยังตรึงตาผมอยู่ และผมรู้สึกว่าปากทางของเธอเล็กกว่าบรรดาสาวที่ผ่านมาของผม ผมจูบไซร์ตามตัวของเธอลดความเจ็บ จนสักพักแปนเริ่มหายเจ็บและความเสียวเข้ามาแทน ผมยังคงคาความลึกไว้แค่ส่วนหัวเท่านั้นและกระเด้าแค่ส่วนหัวจนแปนเริ่มคุ้นเคย ความเสียวของเพื่อนสาวเริ่มเข้าใกล้สุดทาง ปากร่องของแปนเริ่มรัดแรงๆ เธอโก่งตัวขึ้นร้อง “โอ๊ย ...” ผมรู้ทันทีว่าแปนกำลังจะถึง น้ำของเธอท่วมออกมาที่ปากรูอย่างมาก ผมเอามือจับลำควย (เพิ่งรู้ว่าเวลาถุงมือโดนเนื้อมันเสียวๆแปลกๆดี) ให้ตรงปากรูแล้วกดเต็มที่ มันเป็นจังหวะเดียวกับที่แปนถึงจุดสุดยอด แท่งของผมสอดเข้าทะลุเยื่อพรหมจรรย์ของเธอจนเธอร้องลั่น ด้วยความเสียวและเจ็บอย่างมาก ผมกดลงอีกครั้ง ควยผมมุดหีแคบไปเกือบครึ่งลำในขณะที่หีน้อยๆของแปนกระตุกอย่างแรงจากการถึงจุดสุดยอด ความเจ็บอย่างมากปะทะกับความเสียวสุดยอดครั้งแรก แปนไม่อาจจะทนได้ถึงขั้นหมดสติไป....
ผมตกใจสุดๆคิดว่าแปนตาย ไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อน ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับแปน ผมเอามือมาตบๆหน้าเธอเบาๆแปนหมดสติไปแล้ว ไม่รู้อะไรเลย ทำไวดีวะ ผมตัดสินใจทำยัยแปนต่อให้เสร็จ โดยเริ่มอัดเข้ารูของเธอจนมิด แต่มันไม่สนุกเอาเลย เย็นชืดสุดๆ (ไม่รู้เหมือนกันว่าไอ้คนที่ชอบลักหลับมันสนุกตรงไหน) แปนนอนตัวอ่อนไปอ่อนมา ไม่มีการตอบสนองทั้งที่หีของเธออมของผมเกือบหมดอัน พอผมเห็นอย่างนี้ก็เลยหมดอารมณ์ ดึงลำควยออกมา ผมหาไฟฉายเพื่อจะดูว่าแปนเป็นไง พอเปิดไฟฉายก็เห็นสภาพอันน่าสงสาร และเข้าใจว่าทำไมแปนสลบไป รูน้อยฉีกออกพอสมควรมีเลือดซึมออกมารูของแปน ผมตกใจจริงๆ ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น ไม่กล้าดูอีกต่อไป ผมหันไปมาก็ค้นกระเป๋าของแปน เจอผ้าอนามัยพอดี เลยเอามาแปะไว้ ผมถอดถุงมือแล้วอังที่จมูกเธอก็ดีใจเล็กน้อยว่าเธอยังไม่ตาย ผมเลยรีบแต่งตัวให้แปนห่มผ้าอย่างหนาให้แล้วรีบหนีออกจากเต้นท์ไป
ผมยังใจสั่นไม่หายกับเรื่องที่เกิดกันแปน ผมเปิดซิงมา 4 คน (ไม่นับไอ้อุ๋ยเพราะยังไม่ไปถึงไหนเลย) ของเก๋น้องรักเมียเบอร์สองทำหน้าที่เป็นเมียหลัก เก๋คับแน่นสุดๆ เพราะตอนนั้นเก๋เพิ่งจะ 13 เอง แต่มีเจลช่วย เก๋เลยไม่เป็นไร พี่นกคนแรกของผมไม่ต้องพูดถึง เธอผ่านสบายเพราะของผมไม่ใหญ่มากเท่าเดี๋ยวนี้ เพ็ญไม่รู้สึกอะไรมากเพราะเธอเมาเละตอนเสียตัว แต่จากสีหน้าก็เจ็บเอาการอยู่ ส่วนของพีนั้นแม้จะเจ็บแต่ขนาดของพีนับว่าใหญ่สุดในบรรดาสาวๆ ของแปนนั้นไม่มีตัวช่วยอื่นเลย ผมเข้าใจว่าถุงมือผมทำเหตุเพราะคงไปซับน้ำหล่อลื่นออกมาหมด (เปียกไปทั้งนิ้ว) แถมไม่มีเจล แปนเลยเจ็บหนัก ความจริงก็อดห่วงไม่ได้กลัวแปนจะเลือดไหลข้างในหรือเปล่า แต่ก็ไม่รู้จะทำไงแล้ว..
ผมเดินมายืนที่หน้าเต้นท์ของตัวเองที่อยู่ไม่ไกลกันนัก ผมรู้สึกว่าในเต้นท์ผมมีคนอยู่ ดิ้นกันขลุกขลักไปมา ผมเลยแอบดูที่ข้างเต้นท์ เห็นยัยอุ๋ยเจ้าแม่ทอมกำลังกอดรัดยัยพี ซึ่งพีก็หลบไปมาไม่อยากเล่นด้วย (น่ากลัวฟ้าผ่าจริงๆ) ไอ้อุ๋ยรุกรานขนาดหนักถึงขั้นเอามือล้วงลงไปที่หีของพี ผมขี้เกียจจะดูจริงๆ แค่อยากจะมาเอากางเกงในเต้นท์ไปเปลี่ยนแต่ว่าไอ้อุ๋ยยังคั่วยัยพีอยู่ ไม่อยากไปกวนมัน เลยไปเข้าห้องน้ำเพราะผมรู้สึกง่วงแล้ว พอกลับจากห้องน้ำ ไอ้สองคนนี่ยังไม่เลิกอีก ผมเลยนึกอยากแกล้งไอ้สองคนนี้ ลองเข้าไปเล่นๆให้ตื่นเต้นดีกว่า ข้างนอกยิ่งหนาวด้วย ผมเลยแกล้งโง่ไปเปิดเต้นท์เลย ทั้งสองคนร้องเฮ้ยแทบจะพร้อมกัน
“ทำไรกันวะ กูง่วงนอนแล้วเว้ย ยัยพีกลับไปนอนได้แล้ว”
ไอ้อุ๋ยรีบบอกว่า “อ้าว ไหนตกลงแล้วไงว่ามึงจะไปนอนกะไอ้แปน มาทำห่าอะไรอีก”
“จะมาเปลี่ยนกางเกง กางเกงเลอะ” ว่าแล้วผมก็ถอดรองเท้าเข้าไปในเต้นท์เลย โดยไม่สนว่ายัยสองคนจะพูดอะไรอีก
“แม่ง จะบ้าเหรอไอ้ตั้ม แคบจะตายห่าอยู่แล้ว ออกไป..มึงนี่” ไอ้อุ๋ยโวยวาย
ผมบอกว่า “เปิดไฟทีซิวะ เป้กูไปไหนแล้ว จะเอากางเกง” ไอ้อุ๋ยเปิดไฟฉายที่เป็นแบบหลอดนีออนขึ้นมา ผมไม่สนใจเธอทั้งสองคนรูดกางเกงวอร์มลงไป แล้วทั้งสองสาวก็ร้องลั่น เบิกตาโพลงหนักเข้าไปอีกเมื่อเห็นลำควยอัดแน่นในกางเกงในสีขาวที่เลอะเลือดของสาวแปนเล็กน้อย
“โดนตัดหรือวะมึง” ไอ้อุ๋ยปากไม่ดี
“ตัดห่าอะไร แล้วไอ้ที่นูนๆนี่อะไร อยากดูมั๊ยล่ะ”
ทั้งสองสาวเซ้าซี้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับผม ผมเลยเล่าให้ฟังหมดเปลือก ยัยพีหน้าแดง เธอคงเสียใจในความโคตรมหาเจ้าชู้ของผมที่ได้เธอแล้วยังไปยุ่งกะอุ๋ยและแปนอีก แต่ฟ้าคงเป็นใจทำให้ผมทำไม่สำเร็จ
“กูก็เลยให้แปนมันนอนสบายๆ ว่าจะหายาไปให้กินด้วย”
ไอ้อุ๋ยบอกว่า “งั้นมึงนอนนี่ เดี๋ยวกูนอนกลางเอง แม่งเต้นท์ก็แคบชิบหาย”
ผมไม่เปลี่ยนกางเกงในเพราะว่าเดี๋ยวไม่พอ เปลี่ยนกางเกงวอร์มแทน แล้วก็นอนลงด้านข้างตามที่ไอ้อุ๋ยบอก แล้วก็เริ่มง่วงหลับไป

หลับไปนานแค่ไหนไม่รู้ ผมรู้สึกตัวอีกทีตอนที่เย็นๆที่ต้นขา มีมือมายุ่มย่ามแถวๆหน้าขาผม ผมลืมตามาดูพบว่าเป็นมือของไอ้อุ๋ยเพื่อนทอม ผมเลยหันไปทางมันกระซิบว่า “เฮ้ย นี่กู....ไม่ใช่ไอ้พี”
“เออก็มึงนี่หละ กูขี้เกียจกวนไอ้พี มันนอนหลับไปแล้ว”
ว่าแล้วมันก็รูดกางเกงวอร์มผมลงและก็ตามมาด้วยกางเกงใน ลำควยผมโดนอากาศเย็นก็หดตัวลงเล็กน้อยแต่ทันใดนั้น ไอ้อุ๋ยก็เอาปากอุ่นๆมาประกบที่หัวควยแล้วค่อยๆกลืนลำของผมเข้าไป เท่านั้นเอง อาการมันก็เริ่มขึ้น แท่งผมค่อยๆแข็งตัวเรื่อยๆ สักครู่ไอ้อุ๋ย เงยหน้าขึ้นพูดว่า
“แม่งเสือกไม่ล้างจู๋ กูกินของอีแปนแน่เลย เหม็นคาวจริงๆ”
ก็จริงของมัน แต่ใครจะไปล้างหนาวตาย ตอนนี้ของผมเริ่มแสดงอาการเต็มที่อีกครั้ง เมื่อสักสองชั่วโมงที่ผ่านมามันแสดงฤทธิ์จนแปนสลบไปแล้ว แต่มันยังไม่พ่นพิษออกมา ผมเองก็อึดอัด ไอ้อุ๋ยช่วยก็ดีเหมือนกัน ผมก็ปล่อยเลยตามเลย ความที่ไอ้อุ๋ยเซียนมากเรื่องการดูด ผมถึงขั้นซูดปากด้วยความเสียว มันลากลิ้นขึ้นลงตามแท่งของผม แล้วเอาริมฝีปากบดถูวนไปมาที่คอหยัก เสียวโคตรจนผมลืมว่าในเต้นท์มีพีอีกคน พีตื่นขึ้นมาแล้วแทบไม่เชื่อสายตาว่าอุ๋ยกำลังดูดลำผมอยู่ ผมทำมือบอกเธอว่า อย่าส่งเสียง ให้ดูไป ไอ้อุ๋ยแสดงโดยที่ไม่รู้ว่ายัยพีจ้องอยู่ ผมตะแคงตัวเอามือดึงคอพีมาแล้วกระซิบบอกว่า “คิดถึงพีมากเลย” แล้วก็เอาปากกดจูบยัยพีอย่างหนักหน่วง พีไม่ทันตั้งตัวเตรียมใจโดนไปก็สยิว เจอฤทธิ์จูบผมไปพักเดียวเธอก็เริ่มสยิว ตอนนี้ยัยอุ๋ยรู้แล้วว่าพีตื่น เลยหันหน้ามา “ห้ามยุ่งกะยัยพี...ไอ้ตั้ม..”
แล้วผมเองก็ไม่เชื่อหูตัวเอง พีบอกว่า “ไม่เป็นไรหรอกอุ๋ย” ผมใจชื้นขึ้นเป็นกองและมั่นใจว่าวันนี้ผมคงได้ปล่อยน้ำในตัวใครสักคนแน่ๆ (ถ้าเลือกได้ผมเอาพีดีกว่า) ไอ้อุ๋ยก็ไม่รู้ทำไงหันมาบอกว่า “งั้นไอ้ตั้ม มึงอยู่กลางกูทำให้มึงเอง” ผลสลับที่กับไอ้อุ๋ยเอาหัวไปทางส่วนล่างของพี ส่วนล่างผมนั้น ไอ้อุ๋ยรับผิดชอบ ผมถอดถุงมือออก เพราะกลัวจะเกิดเหตุการณ์แบบแปนอีก ถอดกางเกงนอนของพีและกางเกงในออก สูดกลิ่นที่ผมห่างหายไม่เจอมาหลายเดือน พีสยิวจนขนลุกชันเมื่อผมเริ่มเอานิ้วเขี่ย เราสามคนไม่มีใครคุยอะไรทั้งสิ้น ไอ้อุ๋ยเริ่มบริการแท่งของผมอย่างชำนาญ ความเสียวเริ่มก่อตัวขึ้นอีกครั้ง ผมทนกลิ่นของพีไม่ไหวเลยเลื่อนหน้าเข้าไปที่หว่างขาแล้วใช้ลิ้นทักทายจุดเสียวของเธอ พีสะดุ้งอย่างแรง เธอไม่เจอกับลิ้นผมมานานแล้วคงแปลกๆและตื่นเต้นเลยเสียวเป็นที่สุด ไอ้อุ๋ยก้าวหน้าไปอีกขั้น มันถุยน้ำลายใส่แท่งของผมแล้วเอามือบี้เฉพาะส่วนหัวของผม ผมเสียวจะแทบแตก แต่ตอนนี้เป้าหมายผมจะเป็นพีแล้ว ผมเลยรุกคืบพีโดยการเสียบนิ้วเข้าไป พีร้อง “ซี๊ดๆๆๆ...โอ๊ย ตั้ม อย่า.... เสียวมาก” ไอ้อุ๋ยตอบสนองการร้องลั่นของพีโดยการอมแล้วรูดปากกับลำควยผมอย่างรวดเร็ว พีผมเพิ่มนิ้วเป็นสองนิ้วและบี้ตรงแตดของพีเป็นส่วนใหญ่ “โอ๊ย....ซี๊ด...ไม่ไหวแล้ว ตั้มช่วยพีด้วย” พีจวนเจียนจะถึงแล้ว ผมก็จะถึงด้วย เลยเอามือผลักหัวไอ้อุ๋ยออกแล้วมาประจำที่ที่ปลายขาของพี
“เฮ้ย มึงจะผิดสัญญากูเหรอ” ไอ้อุ๋ยโวยวายขึ้น ผมขี้เกียจจะสนไอ้ทอมบ้านี่แล้ว พีตัวสั่นนอนรอผมอยู่
“ตั้มต่อเหอะ เร็วๆ เราไม่ไหวจริงๆ ตั้มอย่าปล่อยข้าง

http://sexstorythai.org/

Reply #3 on: May 14, 2016, 08:50:26 pm
ในนะ กลัวท้อง”
ไอ้อุ๋ยช้อคกับคำพูดยัยพี ผู้หญิงก็คือผู้หญิงแหละครับ ผมเอาควยจ่อที่ปากรูของพีแล้วกดลงช้าๆ พีร้องลั่น
“เจ็บๆๆๆ เบาๆ อย่าเพิ่งตั้ม โอ๊ย..”
ผมหยุดเลย นึกถึงภาพของแปนแล้วสยอง นึกได้ว่ามีเจลในเป้ผม ผมเลยเอื้อมไปเอามาชะโลมแท่งผมและบีบลงรูของพี
“เบาๆก่อนนะตั้ม”
ผมสอดเข้าใหม่ครั้งนี้ง่ายกว่าเดิมมากแต่แต่ยังคับแน่นเหมือนเดิม พีร้องตลอดที่ลำของผมเคลื่อนตัวเข้าอย่างช้าๆจนสุดทางของมัน ไอ้อุ๋ยตาเหลือก ตื่นเต้นกับสิ่งที่เกิดขึ้นตรงหน้า มันไม่คิดเลยว่าแท่งของผมจะเข้าไปในตัวผู้หญิงได้ เพราะมันเคยมานิดหน่อยแล้ว ผมก้มลงกอดพี
“คิดถึงพีมาก ไม่ได้ทำพีนานมากแล้ว เสียวเหมือนเดิมมั๊ย”
พีพยักหน้า พร้อมกับบิดเอว ทำให้ปลายควยผมขูดกับปากมดลูกของเธอ พีทำหน้าเสียวสุดบรรยาย ผมสนองตอบโดยการคลึงปลายควยกับปากมดลูก เล่นเอาพีเก็บอาการไม่อยู่ และหีเธอบีบรัดผมอย่างรุนแรงและถึงจุดสุดยอดไปอย่างง่ายดาย
“โหย..ไม่ไหวตั้ม เสียวมาก โอ๊ย เบาๆก่อน เสียว”
พอพีถึงผมเริ่มลากลำควยออกมาและเสียบเข้ารูอย่างช้าๆ ความเสียวของพีเพิ่มขึ้นอย่างรวดเร็วเพราะเธอเพิ่งถึงมาเมื่อกี้นี้เอง ไอ้อุ๋ยเห็นผมทำพีแล้วมันคงรู้สึกอ้างว้างไม่รู้จะทำอย่างไร
ผมก็บอกว่า
“ไอ้อุ๋ย มึงช่วยดูดนมพีได้เลย”
ไอ้อุ๋ยตาเป็นประกาย มันใฝ่ฝันจะเล่นนมน้องพีของมันมานานแล้ว ผมรู้ แต่พีไม่เล่นด้วย พีคงแปลกๆที่จะมี “หญิง” มาเลียนมให้ แต่คราวนี้ไม่เป็นอย่างนั้น ทันทีที่ไอ้อุ๋ยใช้ “ลิ้นเทวดา” ลงนมให้ยัยพี
พีตอบการกระทำของไอ้อุ๋ยผ่านหีเธอที่เริ่มบีบลำของผมแน่นขึ้น พีแทบเสียสติเมื่อผมเริ่มสอดควยเข้าออกเร็วขึ้นในขณะที่ส่วนบนของเธอเจอลิ้นไอ้อุ๋ย เสียวจนเธอถึงจุดอย่างแรงไปอีกครั้ง
“อุ๋ย...ช่วยพีด้วย โอ๊ย เบาๆตั้ม เสียวมาก พีจะหายใจไม่ออกแล้ว โอ๊ยๆๆๆๆๆยยยยยยยยยยย”
ผมลดความเร็วเพื่อให้พีพัก ไอ้อุ๋ยเงยหน้ามองผมเชิงขอบคุณ ผมดึงเอาท่อนของผมออกจากตัวพี แล้วลากพีมานอนกลางเต๊นท์
“ไอ้อุ๋ย สนใจของไอ้พีมั๊ย....”

ตอนที่ 10 เปลี่ยนเด็กหญิงเป็นนาง

ผมบุ้ยหน้าไปที่หีของพี ไอ้อุ๋ยรู้งาน ก้มตัวเลื่อนหน้าเข้ามาแทนและลงลิ้นที่หีของพี
“เอ้า อยากดูดอยากดมอยากเลีย เอาให้พอใจเลยมึง”
แล้วผมก็อ้อมไปด้านหลังไอ้อุ๋ย ไอ้อุ๋ยยังคงไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น ผมดึงกางเกงของไอ้อุ๋ยลง แล้วก็เอามือจับหีของไอ้เพื่อนทอม โอ้โห อย่างแฉะเลยครับ สงสัยอารมณ์มันสะสมมาตั้งแต่ก่อนผมมาถึง ผมเอานิ้วเขี่ยที่แตดไอ้อุ๋ย ไอ้อุ๋ยร้อง
“อื้ออ...”
คำรามแบบว่าอย่ามายุ่งของของกู ผมพูดว่า
“ทำให้ไอ้พีไปเหอะ ไม่ต้องสนกูหรอกเดี๋ยวมึงสบายเอง”
ผมบี้แตดล้วนๆ เล่นเอาไอ้อุ๋ยส่ายไปมาตลอดเพราะเสียวจนมันเงยหน้าขึ้นแล้วร้อง
“โอ๊ยๆๆๆๆๆ ได้แล้ว.....”
แล้วหีมันก็ขมิบพ่นน้ำออกมา ไอ้อุ๋ยก้มลงไปที่ยัยพีแล้วใช้ลิ้นเทวดาลงอย่างหนักให้พีอีกครั้ง ส่วนผมน่ะเหรอ ผมเอาเจลมาบีบใส่ควยผมและรูไอ้อุ๋ยสิครับ คราวนี้ต้องสำเร็จแน่ๆ แล้วผมก็เอาแท่งควยเข้าประกบในท่าหมา จากนั้นก็ค่อยๆเปิดซิงไอ้อุ๋ย
“โอ๊ย ไอ้เหี้-ตั้ม ทำอะไรกู อย่านะเว้ย ไม่เอา.โอ๊ย”
ช้าไปแล้วเพื่อนทอมเอ๋ย มันหันควับกับมาทำท่าจะลุกหนีผมไป ผมกดตัวมันลง พร้อมบอกว่า
“เฮ้ย ไม่มีอะไร มึงช่วยพีต่อไป อย่าให้ขาดตอนเว้ย เห็นแก่ไอ้พีมัน”
ไอ้อุ๋ยอยู่ในสภาพงงไม่รู้จะทำไงต่อไป มันมองหน้าพี พีก็พยักหน้า ไอ้อุ๋ยเลยก้มหน้ารับกรรม เอ๊ย ทำไอ้พีต่อไป ปลายควยผมแม้ว่าเข้าไปจนหมดแล้ว ผมรู้สึกถึงความแตกต่างทันที หีของพีที่เพิ่งเอามาเมื่อกี้นี้ยังคับแน่นเสียกว่าหีซิงของไอ้อุ๋ยซะอีก
เอ เมื่อคราวที่แล้วทำไมมันฟิตวะ สงสัยว่าผมเคยเอาเข้ามาบ้างแล้ว แต่ช่างมัน ผมแบะก้นไอ้อุ๋ยออกให้เห็นท่อนชัดเจนขึ้นแล้วกดลำของผมผ่านเยื่อของมันลงไป พอเยื่อมันขาดเท่านั้น ผมก็รับรู้ความฟิตจากภายในของมันทันที ไอ้อุ๋ยโดนเปิดซิงถึงกับร้อง
“อ้าก.......โอ๊ย โอ๊ยๆๆๆ เจ็บชิบหาย เบาๆ โอ๊ยๆๆ”
มันเปลี่ยนท่าจากคลานสี่ขาลงมานอนคะแคงเลย ท่อนของผมเลยหลุดออก ผมไม่รอช้ารีบตามลงไปจับไอ้อุ๋ยขึ้นมาคลานสี่ขาใหม่ แล้วสั่งไอ้อุ๋ยว่า
“ช่วยไอ้พีเร็ว”
ไอ้อุ๋ยทำหน้ายักษ์ใส่ผมแต่ยังช้ากว่าที่ลำควยผมสอดเข้าไปในตัวของมันอีกครั้ง คราวนี้ราบรื่นไหลลงจนชนผนังหีด้านในของมัน ไอ้อุ๋ยร้อง
“อ้ากกกก เจ็บโว้ย เบาๆ”
ผมไม่รอช้า ความเงี่ยนที่สะสมมาเกือบสี่ชั้วโมงเริ่มเร่งเร้าตัวเอง ผมลากแท่งออกมาเกือบสุดแล้วกดช้าๆเน้นๆ เป็นสิบๆครั้ง ไอ้อุ๋ยคงไม่เจ็บแล้วเห็นเงียบไป ได้ยินแต่เสียงของพีที่ครางซี๊ดซ๊าดตลอดเวลา จากสีหน้ายัยพีผมพอจะรู้ว่าพีใกล้มากเต็มทีแล้ว ผมก็ใกล้ ไอ้อุ๋ยก็คงใกล้ไม่แพ้กัน
ผมเร่งเกมส์ขึ้นโดยการสอดใส่เข้าออกรวดเร็ว โพรงคับแน่นบอกสัญญาณของสาวทอมว่าใกล้จะเป็นหญิงเต็มทีแล้ว
เธอกำลังจะถึง
ผมเลยซัดท่าหมาเต็มเหนี่ยวจนไอ้อุ๋ยต้องเงยหน้ามาสูดปากระบายความเสียว
“เสียวเว้ย ไอ้ตั้ม เบาๆ โอ๊ย แม่งอะไรขนาดนั้นวะ..กูไม่ไหวแล้ว เสียว...ไอ้ต้ามมมม..พอแล้วววววววว”
พอสิ้นเสียงมันฟุบลงที่หน้าท้องของพี แล้วบิดตัว หีบีบกระชับลำควยอย่างแน่น ผมสวนควยกับหีที่บีบแน่นได้อีกไม่กี่ทีก็ระบายน้ำเงี่ยนที่โดนปลุกเร้าเป็นหลายชั่วโมงเข้าหีของไอ้อุ๋ยไม่ยั้ง มันทะลักล้นจนเลอะขาอ่อนของเราสองคน
ไอ้อุ๋ยมันเป็นผู้หญิงเต็มตัวซะที ส่วนยัยพีโดนนิ้วและลิ้นของไอ้อุ๋ยถึงจุดพร้อมๆกันไป หลังจากการศึกครั้งใหญ่กับทั้งสอง เราหมดแรงกันแทบทุกคน พีเห็นท่าจะหนักกว่าเพื่อนหลับใส่กางเกงแล้วหลับไปเลย ส่วนไอ้อุ๋ยยังเจ็บปากรูของมันอยู่
“ไอ้ตั้ม มึงเสือกปล่อยน้ำในตัวกูทำไมวะ เดี๋ยวกูท้องแน่เลย”
“อ้าว กูลืม....คิดว่ามึงเป็นผู้ชายท้องไม่ได้...ฮ่าฮ่า..”
มันตบแขนผมอย่างแรง
“ถ้ากูท้อง จะทำไง ไอ้บ้าตั้ม มึงไม่คิดเลยนะ”
“มึงไม่ต้องกลัวไปหรอกน่า กูมีวิธี”
ผมเอา”ยาวิเศษ” ให้อุ๋ยไปหนึ่งเม็ด แต่แกล้งหลอกมันว่าให้มันกินพรุ่งนี้ตอนเที่ยง เพราะต้องกินกับข้าว แต่แท้จริงผมหวังจะซ้ำรอยอีกสักรอบคืนนี้ ผมยังไม่ง่วงเช่นเดียวกับไอ้อุ๋ย
ผมเรียกไอ้อุ๋ยออกมานั่งคุยรอบกองไฟเล็กๆ และได้ความจริงมาว่าไอ้แปนนั้น ไอ้อุ๋ย “จัดให้”ผมโดยเฉพาะ แต่ไม่ใช่หลอกมา เพราะไอ้แปนก็รู้เรื่องของไอ้พีกะผม และโดนเพื่อนห้องอื่นปรามาศว่า “ไร้เดียงสา” ก็เลยอยากลอง พอดีว่าจังหวะหยุดปีใหม่ยาวเลยวางแผนกันจะมาให้ผมเปิดซิง
เรื่องทั้งหมดยัยพีไม่รู้เรื่องเลย แต่ไอ้อุ๋ย บอกว่าผิดแผนไป เพราะผมเสือกไปทำไอ้แปนสลบก่อน ไอ้อุ๋ยเลยซวยแทน (เรียกว่าสนุกดีกว่า) แต่มันก็รื้อฟื้นสัญญาที่เคยคุยกันว่าผมจะไม่เอาไอ้พีอีกต่อไป ไอ้อุ๋ยจะยอมให้ผมทำแทน
“เจ็บเหมือนกันนะมึง กูไม่รู้เป็นไงมั่งเนี่ย ไม่กล้าล้าง หนาวว่ะ แม่งเหมือนของมึงยังคาอยู่ข้างในอยู่เลย เจ็บๆข้างในลึกๆ มันเป็นงี้หรือเปล่าวะ”
ไอ้อุ๋ยถามตามประสาคนไม่เคย ผมโอบมันแล้วก็บอกว่า
“มึงน่ะเบากว่าไอ้พีแยะ ตอนนั้นที่กูทำไอ้พี กูยังไร้เดียงสา ไอ้พีเจ็บโคตร แล้วยังไอ้แปนที่นอนไม่รู้เรื่องเนี่ย ตอนนี้กูพอรู้แล้วว่าเปิดซิงควรทำไง”
เราคุยกันอีกนิดหน่อยมันขอไปนอนแล้วไม่ให้ผมเข้าไปนอนด้วย
“โน่น ของมึงอยู่โน่น”
ผมพยักหน้า เดินกลับไปเอาของที่เต๊นท์ไอ้อุ๋ยแล้วกลับไปนอนที่เต้นท์ของแปน แปนยังหลับในท่าเดิม เค้าน่าจะเรียกว่าสลบมากกว่า
ผมล่ะยังไม่หายหวั่นใจกลัวว่าเลือดมันไหลออกมาหมดตัวตายไปก็ไม่รู้ รับเข้าเต้นท์ไปเปิดผ้าห่มดู ทุกอย่างยังเหมือนเดิม ตอนนี้ผมมีไฟฉายแล้วเลยเอามาส่องดูบริเวณสนามรบของแปน เห็นชัดๆว่าฉีกไปเซนต์นึงได้ ตอนนี้มันติดกันอยู่เลือดหยุดแล้ว ผมล่ะสงสารไอ้แปนจริงๆ
ขณะที่กำลังพยายามหาผ้าอนามัยแผ่นใหม่มาโปะไว้ แปนตื่นขึ้นมาพอดี
“อือ ทำอะไรอีกน่ะ ไม่เอานะ แปนเจ็บ”
ผมหันไป ยัยแปนงังเงียตื่นขึ้นมา
“แกแอบนอนกะฉันเสร็จแล้วใช่มั๊ยเนี่ย”
ผมพยักหน้า
“ไม่แอบหรอก ตอนที่ใส่ลงไปแปนตื่นอยู่ ภาษาโจ๋เค้าเรียกว่าโดนเย็ดแล้ว”
แปนบอกว่า
“ทำงี้ได้ไง...”
เธอทำหน้าเหมือนร้องไห้
“แปนไม่รู้เรื่องด้วยเลยนะ ตั้มทำได้ไง แปนจะท้องหรือเปล่า”
อ้าว..ไหงเป็นงั้น เห็นไอ้อุ๋ยพูดว่าเธออยากนี่หว่า เอ..หรือว่ามายาหญิง แต่กลายเป็นว่าแปนเข้าใจว่าผมเสร็จกิจไปเรียบร้อย เฮ้อ..หญิงที่ไม่รู้เดียงสา ผมเลยอำต่อซะเลย
“ขอโทษ แต่เราห้ามใจไม่ไหวหรอก แปนน่ารัก ตอนนี้แปนเป็นเมียเราแล้วอีกคนนะ....”
“อีกคน?? ไอ้พีด้วยเหรอ แกทำได้ไงวะไอ้ตั้ม พีรู้แล้ว ชั้นจะทำไง”
ว่าแล้วแปนก็ลุกขึ้นมาระดมทุบผม ผมพยายามรวบมือของเธอและกดติดพื้น ตัวเองขึ้นไปนอนทับบนตัวหญิงสาว ส่วนล่างผมเลยได้สัมผัสเนื้อตัวที่แสนจะนิ่มนวลของแปน
“พีรู้แล้ว และอุ๋ยก็รู้ด้วย เราก็เป็นผัวเมียกันสี่คนไง”
ยัยแปนดิ้นอย่างรุนแรงแต่คงจะหนีอ้อมแขนอันแข็งแรงผมไปไม่ได้ง่ายๆ
“ไอ้บ้า แกอย่าบอกนะว่านอนกับไอ้อุ๋ยมันด้วย ไอ้โรคจิต แกมันบ้ากาม ไอ้ชาติชั่ว อย่ามายุ่งนะ โอ๊ยยยย..”
“บ้ากามมันต้องอย่างงี้ต่างหาก...”
ว่าแล้วผมก็เอาหน้าซุกซอกคอเลย เธอดิ้นรนหนีแต่ไม่เป็นผล ผมเอาปากไปประกบกับปากเธอจูบอีกครั้ง จนแปนเริ่มอ่อนลง เธอคงไม่รู้จะดิ้นไปทำอะไรในเมื่อเธอเสร็จผมไปแล้ว คราวนี้ผมตั้งใจว่าเหตุการณ์จะไม่เลวร้ายเพราะผมหายเงี่ยนไปหน่อยแล้วจากการที่ได้เย็ดยัยพีกะไอ้อุ๋ย รวมทั้งมีเจลหล่อลื่นอีก 1 หลอดใหญ่
อีกอย่างแปนเองก็โดนผมทะลวงไปสุดทางแล้วเหมือนกัน ผมเลยมั่นใจว่าเอาเธอสำเร็จแน่ ผมเริ่มใหม่อีกรอบ แต่รอบนี้ผมถอดกางเกงเธอออกมาเลยแล้วระดมไปที่ของสงวนของเธอและเลียจุดเสียวของเธออย่างเน้นๆ ผมสลับไปมากกับการซุกไซร้ที่สะดือ ขาอ่อน และที่ท้อง
ไฟฉายแม้ว่าแสงจะเริ่มน้อยลงแต่ก็ทำให้ผมเห็นว่าแปนขาวสะอาดตาจริงๆ แปนยกตัวขึ้นด้วยความเสียวซ่านเป็นระยะๆ แต่ที่แปนร้องออกมาคือเมื่อผมเลียหัวนมของเธอ แปนเสียวจนร้อง
“ซี๊ดๆๆ...ตั้ม เสียวจัง โอ๊ยเสียวไปทั้งตัวแล้ว”
ผมตรวจสอบความพร้อมของหญิงสาวอีกครั้งโดยเลื่อนตัวลงไปที่หว่างขาของเธอ หยิบไฟฉายที่ไฟริบหรี่มาส่องดู เห็นน้ำเสียวสวาทของแปนเริ่มเจิ่งชุ่มปากรู บริเวณแผลเริ่มปริแยกออกเลือดไหลออกมานิดๆ ผมไม่รอช้า ถอดกางเกงออก แล้วเอาควยยักษ์มาเตรียมพร้อม แปนเจอหน้าไอ้ยักษ์ของผมอีกครั้งเธอเริ่มตื่นกลัวทันที
“เบาๆ นะตั้ม เรากลัวจริงๆ มันเจ็บมากเลยนะ”
ผมพยักหน้า พร้อมกับบีบเจลเย็นๆเข้ารูของแปน เธอสะดุ้ง
“เย็นวูบไปข้างในเลย ตั้มบีบอะไรเข้ามา”
“เจล จะได้ไม่เจ็บ...อืมมม์...และไม่ท้องด้วย”
ผมหลอกเย็ดสดอีกแล้ว ผมเอาเจลละเลงที่ลำควยของผมเรียบร้อยก็ก้มลงบอกกล่าวกับรูของแปนด้วยลิ้นอีกครั้ง คราวนี้ผมกะเอาให้เธอเกือบๆถึงเลย แต่ปรากฎว่าผิดคาด พอผมลงลิ้นไปได้ไม่เท่าไร แปนเสียวสุดร้อง
“อ๊าคคคคคค.....ม่ายหวายแล้วววววววว”
แล้วเธอก็บิดตัวไปมาซ้ายขวาอย่างบ้าคลั่ง เธอถึงจุดเฉยเลย น้ำไหลลั่งออกมาอีกมากกว่าเดิมอีก.....ผมไม่รอช้า รีบนั่งลงเอาปลายจ่อที่ปากทาง แปนสะดุ้งเพราะว่าไปโดนแผลเข้า
“เป็นไร ยังไม่ใส่เข้าไปเลย”
ว่าแล้วผมก็เอาควยสอดเข้าไปออกแรงกดทีเดียวปลายหัวก็เข้าไปข้างในอย่างง่ายดาย
“โอ๊ย เจ็บๆๆ แย่แล้ว ตั้มเบาๆ เจ็บมากเลย อย่าเพิ่งกดลงมานะ โอ๊ย ไอ้ตั้ม พอแล้ว ไม่เอา อย่าเพิ่งเอาออกไปก่อน โอ๊ย...”
เธอร้องขอความเห็นใจจากผม ซึ่งตอนนั้นผมหูหนวกไปชั่วขณะ ประสาททั้งหมดอยู่ที่ปลายควยที่กำลังบดขยี้ลงหีบริสุทธิ์อีกครั้ง ครั้งนี้ผิดกับครั้งแรกของแปน น้ำสารพัดน้ำหลั่งไหลออกมารองรับทำให้ควยผม “ไหล” เข้าไปได้อย่างไม่ลำบากยากเย็นอะไร
ผมกดควยอย่างระวังให้มันค่อยๆเลื่อนเข้าไปอย่างช้าๆ หีใหม่เอี่ยมตอบสนองโดยการบีบรัดเพื่อดันสิ่งแปลกปลอมขนาดใหญ่ออกมา มันเท่ากับกระตุ้นให้ลำควยผมแข็งแกร่งขึ้นอีก ตอนนี้มันพองตัว 150% แล้ว ทำให้สถานการณ์ของแปนแย่ลง
“เจ็บบบบบบบบบ..โอ๊ย อย่าดันเข้ามาสิ.. เอาออกไปก่อน ทำไมมันแน่นมากอย่างงี้ อืย ตั้มอย่าเพิ่งเลย โอ๊ย...โอ๊ย”
ผมตอกควยแบบตอกเสาเข็มคือสั้นๆแต่ถี่ๆ ควยยักษ์มุดลงไปเรื่อยๆจนสุดท้ายหีซิงของแปนก็อมของผมเกือบมิดอีกครั้ง ปลายควรเขี่ยปากมดลูกของเธอเป็นระยะ ผมหยุดนิ่งไม่ทำอะไรเลย แปนบิดพยายามหลบหนีการเข้ามาแต่ช้าไปแล้ว ผมไม่ขยับลำควย แค่กดแช่และควานไปมารอบๆปากมดลูกเธอ เพื่อให้แน่ใจว่าเธอโอเคกับมันแล้ว หีของเธอตอบรับการเข้ามาตลอดทั่วลำของผม
สักพักหีซิงก็ปรับตัวยอมรับอย่างไม่มีเงื่อนไข ผมลองสาวออกอย่างช้าๆโดยยกตัวขึ้นเล็กน้อย ทำให้ลำควยลากยาวขูดกับปุ่มกระสันต์ แปนร้อง
“ซี๊ดดดดด โอ๊ย เบาๆ เสียว”
ผมลากออกมาแค่ครึ่งลำก็กดซ้ำลงไป ความรู้สึกบอกให้รู้ว่ามีน้ำไหลออกมาจากหีน้อยของแปนจำนวนมาก
เลอะเต็มหน้าขาเราไปหมด ข้างในของเธอนุ่มแน่นลื่นควยยิ่งนัก ผมเริ่มทำเร็วขึ้นแต่กระเด้าแค่ครึ่งลำ แปนเสียวมากขึ้นตามลำดับจนท้ายสุด หีน้อยก็ไม่อาจทนไหว แปนกระตุก ร้องอ้าปากค้าง ไม่มีเสียงออกมา ส่วนล่างของเธอขยี้ลำควยผมอย่างเอาเป็นเอาตาย เสียวสุดๆ แปนถึงจุดสุดยอดอีกครั้ง
สักพัก พอเธอเริ่มคลายความเสียว ผมดึงลำควยออกจากหี แน่นอนสาวซิงของแท้ฟิตแน่น ผมจับเธอโก้งโค้งท่าหมาที่ประจำที่ผมต้องเล่นกับทุกสาว พอเข้าที่เข้าทางผมเอาปลายควยหารูสวรรค์ แล้วดันมันเข้ารวดเดียวหมดทั้งลำ
“อ๊ายยยย เจ็บ เบาๆตั้ม เจ็บ”
ผมกระแทกไปเธอก็ร้องเจ็บๆ ก็น่าจะอย่างนั้น แต่หีเธอไม่เห็นบอกว่าเจ็บเลย บีบตลอดเวลาจนผมเริ่มจะเข้าสู่ช่วงอันตรายแล้ว น้ำของแปนไหลหลั่งมากมาย ไม่รู้ว่ามาจากไหนกัน เธอคงเสียวมาก แต่มันช่วยให้ผมเล่นเธอได้อย่างราบรื่นและมันส์ในอารมณ์มาก
ผมกระเด้าเต็มความยาวของลำพักเดียวแปนฟุบหน้าลงพื้น ท่านี้ยิ่งเอื้อให้ผมสอดเข้าได้ถนัดขึ้นไปอีก ในขณะที่หีก็ฟิตขึ้นไปอีก อารมณ์หื่นของผมเริ่มขึ้นสูง ผมสาวสุดลำตลอดทุกครั้ง ปลายควยกระแทกเต็มๆจนเธอเอามือมากุมท้องน้อยเพราะเจ็บปากมดลูก แต่ตอนนี้ไม่ได้คิดแล้วครับ ผมเปลี่ยนจากคุกเข่าเป็นนั่งใช้ข้อเข่าเป็นศูนย์กลางสอดควยเข้ารูซึ่งถนัดกว่ามาก ท่านี้แปนถึงสะบัดหน้าด้วยความเสียวสะท้านและหีน้อยบีบแน่นกระตุกเป็นจังหวะอีกครั้ง ผมไม่หยุดแล้วใกล้อย่างมาก กระเด้าเต็มสูบ
“แปน..อย่าเพิ่งเสร็จรอตั้มด้วย”
หีแปนราวกับรู้เรื่องบีบรัดตลอดเวลา ราวกับรอดูดน้ำรักของผม ถึงเวลาแล้ว ผมกระเด้าเต็มที่อีกชุดพร้อมพุ่งกระฉูดน้ำรักมหาศาลเข้าตัวแปน เธอสะดุ้งเฮือกอ้าปากค้าง น้ำผมที่พุ่งเข้าไปดูเหมือนจะไม่ยอมหยุดเอาง่ายๆ มันล้นทะลักไหลมาตามง่ามขาของแปน ผมเสียวมากจริงๆ....................

ตอนที่ 11 ว่าด้วยเรื่องพี่นก

ผมยังกอดสาวน้อยเมียคนล่าสุดจนลำควยเริ่มอ่อนแรงลง พอมันหลุดจากรูซิง น้ำสารพัดอย่างก็ไหลออกมา ผมไม่รู้หรอกมีน้ำอะไรบ้างเพราะไฟฉายผมดับไปนานแล้ว ผมจูบปากแปนพร้อมบอกว่า
“สุดยอดเลยแปน เป็นไงมั่ง”
“โอ๊ย ปวดๆข้างใน เจ็บจิ๋มมากๆ แต่ไม่นึกเลยว่ามันส์สะใจได้ขนาดนี้... เราจะท้องมั๊ยนี่”
ผมจูบปากเธออีก กอดเธอไว้แน่น บอกเธอว่า
“ไม่หรอก พรุ่งนี้แปนกินยาคุม เรามี เราชอบแปนเหมือนกันนะ ไว้คราวหน้าเราว่ากันใหม่นะ แปนหนาวมั๊ย คืนนี้เรากอดแปนนอนแล้วกัน”
แปนพยักหน้าแล้วก็ซุกลงที่อกผม ผู้หญิงทุกคนต้องการแบบนี้ครับ ไม่ใช่เสร็จปุ๊บเช็ดควยเก็บกลับบ้าน ด้วยเหตุนี้มัง สาวๆทั้งหลายจึงติดใจผมมาก เป็นอันว่าตอนนี้ผมมีเมียไปหกคนในรอบสองปี จะว่าไปก็เป็นเรื่องของบุญพาฟ้าส่งซะมากกว่า แต่หกคนนี้ ตอนนี้ก็มีเพียงเก๋ และแปนเท่านั้นที่ผมยังคงมีอะไรด้วย พี่นกผมหยุดไปนานมากแล้ว เพราะดูเธอจะชอบนอนกับผู้ชายมากหน้าหลายตา
ยัยเพ็ญก็ไม่รู้จะไปตามที่ไหน (ป่านนี้เธอจะรู้หรือเปล่าว่ามีผมเป็นผัวคนแรกเนี่ย) ส่วนยัยพีและไอ้อุ๋ย ที่เราได้กันบนดอยนั้น คือครั้งสุดท้ายในชีวิตของพวกเราเลย แต่เราก็เป็นเพื่อนกัน บางครั้งผมเองก็หวิดหลุดอารมณ์แต่มักจะเกิดขึ้นสั้นๆ เพราะยัยพีไปไหนกับไอ้อุ๋ยตลอด (เปลี่ยนเป็นตีฉิ่งกันแทนมั้ง) ไอ้อุ๋ยยิ่งไม่สนใจเรื่องผัวๆเมียๆอยู่แล้ว จะว่าไปแล้วผมมีแปนที่โรงเรียนและมีเก๋ที่บ้าน สบายไปตลอด ม. 3 แม้ว่าจะมีหญิงอื่นๆผ่านมาแต่ไม่มีโอกาสอีก (แค่นี้ก็ชั่วจะแย่แล้ว)
ทีนี้ผมจะย้อนเล่าเรื่องของพี่นกอีกสักที พี่นกหลังจากที่ผมไม่สนใจเธออีก พี่นกก็เป็นเมียไอ้โก๋โดยสมบูรณ์ เก๋เล่าว่า นอนกับพี่นกทุกคืน เสียงดังลั่นจนเก๋ได้ยิน พอพี่นกย้ายมาพนักงานขายหน้าร้านแทนการดูแลผมก็เท่ากับเปิดตัวให้กับบรรดาเสือหิวและเสือกระหายทั้งหลายที่เป็นคนงานบ้านผม ว่ากันตั้งแต่พนักงานขายที่เป็นผู้ชาย คนขับรถ คนเฝ้าโกดัง ใครต่อใครเต็มไปหมด
พี่นกเองก็เซ็กซี่ไม่หยอกชอบแต่ตัวเสื้อคอกว้างมั่ง ทำนมหกมั่ง ส้มหล่นมั่ง จนมาวันหนึ่ง ลูกค้าซื้อทีวีจอยักษ์ไปแล้วไม่ได้เอาใบรับประกันไป ที่บ้านผมเลยให้พี่นกไปส่งให้ที่บ้านพร้อมกับของแถมอีกแยะโดยให้ไอ้ชัยขี่รถเครื่องไปให้ ขากลับมาไอ้ชัยไม่ตรงกับบ้าน เสือกออกนอกเส้นทางโดยหลอกพี่นกว่าจะไปเก็บเงินให้แม่ แต่ท้ายสุดพาพี่นกเข้าม่านรูด พี่นกเสร็จไอ้ชัยไปเรียบร้อยโดยมีข้อแม้เดียวกับไอ้ชัยคือให้ใส่ถุงยาง กลัวน้ำไหลออกมาตอนกลับไปทำงาน
ไอ้ชัยก็หน้าตามันดีแบบบ้านๆ และที่สำคัญพี่นกชอบแปลกใหม่อีกด้วย เรื่องนี้ผมรู้เพราะไอ้โก๋มาเล่า และไอ้โก๋มันก็ไม่รู้ว่าโดนพี่นกสวมเขา
จนกระทั่งวันหนึ่งหลังจากที่มันกลับจากส่งตอนเย็นของเกิดเงี่ยนขึ้นมา เลยมุ่งตรงไปที่ห้องพี่นก แต่มันได้ยินพี่นกกำลังโดนใครสักคนเอาอยู่ ห้องพี่นกมิดชิดไม่มีรู มันเลยแอบเฝ้าจนเห็นไอ้ชัยออกมาจากห้องพี่นก
ไอ้โก๋ก็เลยเข้าไปเคาะห้องและเค้นความจริง ไอ้โก๋เล่าว่าพี่นกไม่ยอมบอก มันเลยข่มขืนพี่นกไปทีนึงและรู้ได้ว่าพี่นกโดนไอ้ชัยเอาแน่นอนจากหลักฐานน้ำเต็มตัว ไอ้โก๋ไม่รู้จะว่าไงเพราะว่าไอ้ชัยมันก็ทีมส่งของเหมือนกัน นี่แหละ วงเวียนกรรมของไอ้โก๋ที่แย่งแฟนผมไป แต่เรื่องมันไม่จบแค่นี้...........
ไอ้โก๋และไอ้ชัยยอมรับได้ทั้งสองคนไม่มีใครว่าอะไร ใครอยากเอาพี่นกก็ว่าไป พี่นกเลยสนุกกันเข้าไปใหญ่ แต่ทั้งสองยังโดนสวมเขาอีกครั้งภายในเดือนเดียวกัน
ทั้งคู่หาพี่นกไม่เจอในเย็นวันหนึ่ง สอบถามที่ร้านพบว่าออกไปกะลูกค้าเห็นว่าลูกค้าตามไปดูทีวีว่าผิดปกติ ไอ้ชัยแปลกใจว่าทำไมลูกค้าไม่ตามช่าง แต่เสือกตามพนักงานขาย แต่ก็ไม่รู้ว่าจะไปตามพี่นกที่ไหน ไอ้โก๋เลยบอกไอ้ชัยใช้อุบายเดิมของมัน...และครั้งนี้ผมได้เป็นแขกรับเชิญติดตามไปดูด้วย ทันทีที่พี่นกกลับมาตอนสักหกโมง ไอ้ชัยเข้าไปหาแล้วรีบพาเข้าห้องของไอ้ชัยทันที
ไอ้ชัยไม่พูดอะไรเพียงแค่บอกว่า
“คิดถึงทั้งวันเลย พร้อมยัง”
ซึ่งพี่นกบ่ายเบี่ยงตามคาด ไอ้ชัยไม่พูดอะไรเริ่มปฏิบัติการปล้ำพี่นก พี่นกเกิดหวงตัวขึ้นมาอีกแล้ว ไอ้ชัยไม่สนมันปล้ำอย่างหื่นจัดจนเสื้อผ้าพี่นกหลุดออกหมด ยังไม่ทันที่จะทำอะไร ไอ้โก๋ก็เปิดประตูเข้ามาและร่วมวงอีกคน พี่นกร้องลั่น แต่โดนสองหนุ่มปล้ำหีบี้นมจนกระทั่งพี่นกคุมตัวเองไม่ได้ ไอ้ชัยเอานิ้วล้วงลงไปในรูหีของพี่นก น้ำขุ่นขาวจำนวนมากติดมือมันออกมา ไอ้ชัยมองหน้าพี่นกราวกับจะกินเลือดกินเนื้อ
“ไปโดนใครเย็ดมาอีนก ไอ้เสี่ยนั่นใช่มั๊ย มึงถึงไม่ยอมให้กูเย็ดมึง มึงอยากมีผัวกี่คนว่ามา.....”
ว่าแล้วมันก็ตบหน้าพี่นกฉาดใหญ่ จนพี่นกปลิวไปที่เตียง ไอ้ชัยใส่ถุงยางแล้วเข้ามาที่ปลายเตียงในขณะที่ไอ้โก๋ถอดกางเกงในออกให้พี่นกอมควยของมัน ไอ้ชัยใส่แท่งควยหกนิ้วลงโดยไม่ยั้งควยไว้ไมตรี
พี่นกร้อง”อ้ากก” ลั่นซึ่งเป็นจังหวะที่ไอ้โก๋ยัดลำเข้าไปปากพี่นก
“อมนะอีนก กัดเป็นเจ็บอีกรอบ”
ไอ้โก๋ข่มขู่พร้อมอัดแท่งควยเข้าปากพี่นก ผมยืนแอบดูนอกห้องจนควยแข็งตุงแน่น ไม่น่าเชื่อว่าพี่นกบ้ากามไปได้ขนาดนี้ พี่นกโดนไอ้ชัยอัดเต็มที่อย่างไม่ยั้ง มันกระเด้ารุนแรงจนพี่นกสะเทือนไปทั้งตัว พี่นกร้องไม่ออกเพราะว่าที่ปากก็มีควยไอ้โก๋อยู่ รูหีที่มีน้ำของเสี่ยอยู่เต็ม พอไอ้ชัยเอาอย่างหนักเริ่มมีฟองขาวขึ้น ไอ้ชัยเปลี่ยนท่า บอกไอ้โก๋ว่า
“เฮ้ย ก๊อปปี้อีนกทีวะ”
ว่าแล้วมันก็ดึงพี่นกลุกขึ้นจากเตียงไอ้โก๋ใส่ถุงยางอีกคนแล้วลงไปนอนบนเตียง พี่นกรู้งานขึ้นขี่แล้วกดหีลงควยที่อวบหนาของไอ้โก๋ พี่นกแสดงความชำนาญบนตัวไอ้โก๋สักพักไอ้ชัยก็เข้ามาข้างหลัง มันพยักหน้ากับไอ้โก๋ ไอ้โก๋ดึงตัวพี่นกไปโอบทำให้ตูดพี่นกเผยอขึ้น แต่แทนที่ไอ้ชัยจะทำเอง มันส่งสัญญาณให้ผม
ผมเลยเปิดประตูเข้ามาอีกคน พี่นกหันหน้ามาดูแล้วร้องลั่นบอกว่า
“คุณตั้ม..เอ่อ นก อย่านะคุณตั้ม”
ไอ้ชัยบอกผมว่า
“คุณตั้มจะทำเองมั๊ย...”
ผมไม่พูดอะไรเดินไปที่ปลายเตียง ควยผมใกล้จะทะลักกางเกงมานานแล้ว ผมรูดกางเกงนักเรียนลง ลำควยชี้พุ่งตุงกางเกงในออกมา ไอ้ชัยยื่นถุงยางมาให้ ผมเอาลำควยออกมาใส่ถุงยาง ควยอวบใหญ่ของผมพร้อมแล้ว ไอ้ชัยเอามือแหวกตูดพี่นกเอาเจลบีบอัดเข้าไป พี่นกร้องลั่น
“คุณตั้มอย่าทำนะ อย่าทำไม่เอา... มันเจ็บนะ อย่านะคุณตั้ม”
แต่ผมควยแข็งจนปวดแล้ว หนังสดเล่นเอาผมต้องระบายออกให้ได้ ผมเอาลำควยไปสัมผัสตัวพี่นกหลังจากที่ไม่ได้เจอกันมานาน ผมกดลงรูตูดของผู้หญิงเป้นครั้งแรกในชีวิตผม พี่นกร้องลั่น
ไอ้ชัยเดินไปเอาผ้าเช็ดตัวมาผูกปากพี่นก กลัวคนงานที่บ้านคนอื่นได้ยินแล้วกลายเป็นพี่นกโดนรุมโทรม
“เอามันเต็มที่เลยคุณตั้ม สั่งสอนอีนกหน่อย อยากมีผัวหลายๆคน ไม่ต้องกลัวมันตายหรอก ใครๆเค้าทำกันงี้ทั้งนั้น”
ผมไม่สนแล้ว อัดควยเข้าตูดซึ่งเข้ายากสุดๆ ตูดพี่นกซิงไม่เคยมีอะไรมาสวนเข้าไป เจลช่วยผมได้บ้างแต่ดูจะไม่ช่วยพี่นกเท่าไหร่ พี่นกร้องอู้อี้ในคอ เจ็บปากทวารหนักอย่างบอกไม่ถูก
ไอ้โก๋ซึ่งควยแข็งเสียบคารูพี่นอกอยู่ก็กระเด้าสวนเข้ามาจนพี่นกหลบถอยหลังมาเจอควยผมในจังหวะเดียวกับที่ผมอัดเข้า
ลำควยขนาดยักษ์ก็เลยพุ่งเสียบแน่นรูตูดพี่นก ไอ้ชัยร้องเฮลั่น
“เข้าว่ะ คุณตั้ม ไม่น่าเชื่อเลย คิดว่าเข้าไม่ได้ซะอีก คุณตั้มลองอัดมันเข้าไปอีก ไม่ต้องกลัวหรอก อีนกชอบหลายๆคน”
ผมเองเสียวมากมันรัดแน่นมากๆจริงๆ จนผมว่ามันแน่นมากเกินไป นี่ถ้าไม่ใช้เจลคงไม่เข้าแน่ๆ ผมไม่กล้าอัดแรงกลัว ถุงยางแตกเลยกระแทกเบาๆ พี่นกตูดฉีกเหมือนกัน (ทีแรกคิดว่าตูดฉีกไม่ได้ซะอีก อย่าเข้าใจผิดนะ
ถ้าใครใหญ่ๆแล้วอยากลองระวังด้วย) ส่วนข้างล่างไอ้โก๋ไม่บันยะบันยัง กระเด้าเสยเข้าจนน้ำไหลมาเต็มหนอกของมัน
สักพักลำควยผมเข้าลึกจนสุด ไอ้ชัยผู้กำกับการแสดงกดให้พี่นกฟุบหน้าลงกับไอ้โก๋ ทำให้ตูดพี่นกลอยสูงขึ้นมาเข้าทางควยผมเลย ผมอัดเข้าออกได้อย่างสะดวก มันไม่เหมือนเอารูของจริงหรอก ผมว่ามันรัดแน่นมากๆๆตรงบริเวณปากรูตูด แต่ข้างในกลวงๆหน่อย แต่ถ้าเป็นรูหีล่ะก็ แน่นตลอดทาง ผมไม่สนแล้ว รู้เพียงแค่ว่าตูดพี่นกรัดแน่นดีจริงๆ
ไอ้โก๋กระเด้าหนักซักพักมันก็ร้อง
“โอ๊ยๆๆๆๆ”
แล้วมันก็เสร็จ ไอ้ชัยบอกให้ผมขยับตัวเพื่อเปลี่ยนที่ผมเลยดึงพี่นกขึ้นมาสู่ท่ายืนลำควยผมยังติดแน่นในตูดเธอ ไอ้ชัยมายืนข้างหน้า
“เป็นไงนก เจอสามคน ควยใหญ่ๆกันหมด สะใจมั๊ย”
แล้วมันก็เอาควยขนาดสูสีกะไอ้โก๋เสียบหีพรวดเดียวมิด ตอนไอ้ชัยมันเข้ามาผมรู้สึกได้ว่าควยมันชนควยผมเลย ทีนี้เราสามคนเย็ดกันท่ายืน มันส์มาก แต่ขอบอกว่าพวกจู๋สั้นๆอย่าเล่น ควยหลุดง่ายมาก ขนาดพวกเราสามคนถือว่าใหญ่ๆกันแล้วยังหลุดบ้างเลยโดยเฉพาะรูหี พอหลุดกันบ่อยต่างคนต่างก็เลยสวนเข้าออกอย่างไม่เกรงใจพี่นก เสียงอู้อี้ในลำคอตลอดเวลา ผมเริ่มทนไม่ไหว บอกไอ้ชัยว่า
“ไอ้ชัย มึงเอาออกก่อน กูไม่ถนัด”
ไอ้ชัยทำตามที่บอก ผมผลักพี่นกเอามือยันเตียงไว้ ผลเสียบเข้ารูตูดรวดเดียวมิดลำเลย เป็นครั้งแรกที่ควยเข้ามิด โอ๊ย อย่าบอกใครโดยเฉพาะตอนที่ตูดพี่นกบีบโคนควยผม ผมสาวเข้าออกเร็วขึ้น ไอ้ชัยกำลังมันเลยถอดถุงยาง
ดึงผ้าออกจากปากพี่นกให้พี่นกอมต่อ ส่วนไอ้โก๋หลังจากพักเริ่มมีแรงก็ลงมาก้มเลียนมพี่นก ผมไม่ไหวแล้ว ตูดพี่นดสุดบรรยายจริงๆ ท้ายสุดผมกระฉุดพุ่งเต็มถุง
ส่วนไอ้ชัยก็พุ่งตามมาติดๆเต็มปากพี่นกไหลลงมาจนเกือบโดนหัวไอ้โก๋ เราสองคนถอนตัวออก ไอ้โก๋ใส่ถุงเข้าประจำที่แทนผม มันเสียบตูดพี่นกรวดเดียวจบเหมือนกัน พี่นกร้องลั่น
“นกเบาๆ ถ้าร้องดังกว่านี้ คนงานทั้งร้านคงได้เล่นกะนกตามที่อยากแน่ๆ พี่รักนกนะ แต่นกรักมากมายหลายคนไปหน่อยแล้ว ขอพี่สนุกกับเพื่อนๆสักวันนะ”
ว่าแล้วมันก็เย็ดตูดอย่างเมามัน ผมมานั่งดูไอ้สองคนนี้ สักพักใหญ่มีคนมาเคาะประตู
“เฮ้ย พี่สังมาแล้วมั๊ง”
ไอ้โก๋พยักหน้าให้ไอ้ชัยไปเปิดประตู ไอ้สังมาจริงๆด้วย
“อ้าวคุณตั้มอยู่ด้วยเหรอ แฮะๆ ไอ้โก๋มันตามผมมา บอกว่ามีของดีให้มาช่วยหน่อย ไหนขอดูของดีหน่อยดิพวกมึง”
มันก็เดินเข้ามาดู หญิงโก่งตูดให้ไอ้โก๋เย็ดอยู่
“อีนกนี่หว่า เฮ้ย แม่งข่าวลือก็เป็นจริงน่ะดิ”
มันหันหน้ามาเชิงถามไอ้ชัย
“จริงสิวะ พี่สัง แม่งเมื่อกี้ควานรูอีนก น้ำเงี่ยนใครไม่รู้ไหลมาเพียบ”
“เฮ้ย ไม่จริงหรอกมั๊ง พวกมึงรู้จักน้ำเงี่ยนด้วยเหรอ มานี่ ให้กูพิสูจน์ดีกว่า”
ว่าแล้วไอ้สังก็บอกให้ไอ้โก๋ลงนอนกับเตียงลำควยปักแน่นคารูอยู่ เผยรูหีขึ้นมาด้านบน ผมเห็นจะๆตอนนี้เอง หีบวมช้ำจากการโดนเอาอย่างหนักมาเกือบชั่วโมงแล้ว น้ำไหลซึมออกมาตลอดเวลาด้วยความที่พี่นกมีอารมณ์ แตดสั่นไปมาราวกับจะยั่วไอ้สัง ซึ่งได้ผล ไอ้สังถอดกางเกงออก โชว์ควยแข็งโด่ที่มีมุกประดับอย่างน่ากลัว
“อี นก...มาบอกกูหน่อยสิว่ามึงเลวอย่างที่เค้าพูดกันหรือเป่า”
“ไม่นะน้าสง อย่าทำนก นกกลัว โอ๊ยๆๆ ไม่เอา เจ็บนะน้า เบาๆ โอ๊ยๆๆๆๆ”
เสียงร้องห้ามของพี่นก ช้ากว่าลำควยของไอ้สงที่ยัดเข้า มันสอดลำขนาดใหญ่ลงไปอย่างไร้ปราณี หีพี่นกฉีกออกเต็มที่เพื่อรับลำอวบของมัน มุกไอ้สงเขี่ยลากแคมเข้าออก ไอ้สงไม่ปราณีจริงๆ มันทั้งหมุนทั้งควานลำควยอย่างรุนแรง พี่นกร้องราวกับเสียสติเมื่อโดนกระทำอย่างหนักทั้งหน้าและหลัง ไอ้สงพูดขึ้นว่า
“แฉะเชียวนะอีนก โดนไปกี่ควยแล้วละเนี่ย เจอของน้าสะใจมั๊ยล่ะหา”
ไอ้สงพูดไปก็ออกแรงกระแทกเข้าไปไม่ยัง ควยที่ไม่มีถุงและแข็งราวกับท่อนไม้เล่นเอาพี่นกร้องไม่หยุด ผมดูแล้วควยตั้งอีกรอบ แต่ในใจก็ไม่อยากเล่นด้วยแล้ว พี่นกเละเลยครับ น้ำกามของไอ้ชัยเปรอะหน้า ที่รูหีก็ควยสดๆของไอ้สง ปักอยู่คาดว่าคงจะต้องแตกในแน่นอน แต่ผมอยู่ดูว่าพี่นกจะจบอย่างไร
สักพักไอ้โก๋ก็เข้าวินน้ำแตกเต็มถุงเหมือนกัน พอมันเอาควยออกมาพี่นกกับไอ้สงก็หลุดออกจากันด้วย พี่นกฟุบลงบนเตียงอย่างหมดแรง แต่ไอ้สงไม่เหมือนว่าจะเป็นอย่างนั้น
“ไอ้โก๋ มึงเอาตูดอีนกด้วยเหรอเนี่ย มึงแม่งเลว รู้มั๊ยเย็ดตูดมันเจ็บนะเว้ย กูจะทำให้ดูว่าเย็ดยังไงไม่เจ็บ”
ไอ้สงจับพี่นกโก่งตูดอีกครั้งหนึ่ง มันถุยน้ำลงลงที่ควยอันน่ากลัวของมัน จับเข้าจ่อที่ปากทางแล้วกดเข้ารูตูดทันที แม้ว่าพี่นกจะผ่านการเย็ดตูดมาสองควยยักษ์แล้ว แต่มันยังไม่สามารถปรับสภาพกับควยใหญ่ๆได้อยู่ดี
“โอ๊ยยยย...ตายแล้ว น้าสงอย่าทำอีกเลย นกกลัวแล้ว พอแล้ว นกกลัว...”
พี่นกกลัวจนเห็นได้ชัด แต่ไม่ได้ช่วยให้ไอ้สงหมดอารมณ์เลย มันกระชากเอวเข้ามาแล้วกดอย่างรุนแรง
ลำควยพุ่งเข้าไปจนติดที่ ”มุก”
“เจ็บนิดนึงนะหลานรัก มุกมันเสียวเดี๋ยวหลานจะชอบเอง”
แล้วกันก็กระแทกสุดแรงลำควยพุ่งเข้าไปจนมิดลำ พี่นกพังพาบลงบนเตียง แต่หนีไม่พ้น ไอ้สงเล่นตูดพี่นกเดี่ยวๆ อย่างถนัดควย จนพี่นกเริ่มหมดแรงตอบโต้ ไอ้สงอัดหนักอยู่อีกไม่กี่ที มันก็กระชากควยออกจากรูตูด พี่นกไม่พูดอะไรแล้ว ไอ้สงพลิกตัวพี่นก แทรกตัวเข้าตรงกลาง
“ อย่าเพิ่งหลับ อีนก เพลียเหรอมึง รอเดี๋ยว ขอกูเสร็จก่อน”
ไอ้สงอัดควยที่เพิ่งออกจากรูตูดเข้าในรูหีของพี่นก พี่นกกระตุกเฮือกแต่ไม่มีการตอบโต้ ไอ้สงเล่นเต็มที่จนมันน้ำแตก
“ไม่ไหวแล้ว เสียวดีเหลือเกินเว้ย โอ๊ย อีนก เป็นเมียกูนะ...”
ว่าแล้วมันก็พ่นน้ำเข้าพี่นกเต็มๆ เต็มจริงๆ ผมเห็นกะตาว่าน้ำล้นออกจากรูตอนที่ควยติดอยู่เป็นยังไง อย่างว่า ไอ้สงไม่ค่อยได้เย็ดหญิง พอเจอสาวๆรุ่นอย่างพี่นก อารมณ์มันมากมายจริงๆ ยิ่งพอมันถอดควยออกมาเท่านั้น น้ำกามของมันไหลออกมาไม่ขาดสายไอ้ชัยกับไอ้โก๋มองไอ้สงจนเหว๋อแบบเดียวกับผม
ตามแผนของไอ้สองคนนี่คือจะมารุมพี่นก ช่วยกันเอาแต่ไม่ใช่ช่วยกันข่มขืน พอไอ้สงมามันคงเก็บอารมณ์ไม่อยู่เล่นพี่นกจนพังพาบไป ผมเองอยากสุดขั้ว แต่ไม่ไหวแล้ว ทั้งสองรูพี่นกเละเทะไปหมดผมเลยขออำลา ก่อนไปบอกไอ้ชัยว่า
“เฮ้ยกูไปแล้ว อย่าเล่นพี่นกจนตายนะเว้ย”
ระหว่างเก็บลำควยที่อ่อนตัวลงเล็กน้อยเข้ากางเกง ผมเห็นไอ้ชัยเข้าประจำการใส่ถุงยางเตรียมเย็ดหีพี่นกอีกรอบ ส่วนไอ้โก๋ก็ใส่ถุงยางเตรียมเย็ดตูดพี่นกอีกรอบ ไอ้สงนั่งสูบบุหรี่รอเป็นคิวต่อไป
ส่วนผมไปตามหาน้องเก๋เอาน้ำออกอีกสองที............พี่นกตายแน่วันนี้

Reply #4 on: May 14, 2016, 08:50:50 pm

ตอนที่ 12 กว่าจะถึง...พี่หวาน

หลายวันต่อมาผมเจอไอ้โก๋ ไอ้โก๋เลยได้เล่าเรื่องทั้งหมดให้ฟัง และบอกผมว่าวันนั้น ทั้งสามคนเอาน้ำออกรวมกันที่พี่นกนับไม่ถ้วน ไอ้โก๋เองเล่นไปสาม ไอ้ชัยอีกสาม ไอ้สงอีกสาม ผมอีก 1 เป็น 10 ที มันบอกว่ารูตูดพี่นกเลือดไหลด้วย ส่วนพี่นกนอนซมไปหนึ่งวันที่ห้องไอ้ชัย
พอสิ้นเดือนพี่นกเดินมาหาผมและบอกว่า พี่นกจะไม่อยู่ที่นี่แล้ว เพราะว่าเรื่องราวรู้กันไปทั่ว เว้นก็แต่พ่อแม่ผมเท่านั้น ผมถามพี่นกว่าจะไปไหน พี่นกบอกว่าพี่แสงเถ้าแก่ใหญ่ที่ได้เสียกะพี่นก ซึ่งเป็นคนที่ชวนพี่นกไปที่บ้านน่ะหละ มีโรงแรมที่พัทยาชวนให้ไปทำงานที่นั่น แม่ผมไม่ว่าอะไร พี่นกไปคนเดียว ส่วนแม่พี่นกยังเป็นแม่ครัวที่บ้านเหมือนเดิม พี่นกบอกผมว่า
“คุณตั้มควยใหญ่มากๆ พี่นกผ่านผู้ชายมา 7 คน (อ้าวเฮ้ย มากกว่าที่ผมรู้นี่หว่า) ของคุณตั้มใหญ่สุด เวลาเอาผู้หญิงต้องระวังอย่ารุนแรง มันเจ็บมากๆนะ”
แล้วก็คุยเรื่องเก่าๆของเราในฐานะที่เป็นเมียคนแรกของผม พี่นกกลัวการรุมตั้งแต่เหตุการณ์ในวันนั้น พี่นกรู้ว่าผิดกับผัวของพี่นกทุกคน แต่พี่นกห้ามใจตัวเองไม่ได้ ตัดสินใจไปดีกว่า พี่นกบอกว่า พี่นกจะไม่มีวันขายตัวเด็ดขาด ผมให้ตังค์พี่นกไปด้วยห้าพัน
พี่นกบอกว่าว่างๆจะมาหา แต่เชื่อหรือไม่....ชะตาลิขิตให้ผมไปเจอกับพี่นกอีกครั้งแต่ในรูปแบบอื่นๆ......

มาถึงเรื่องของผมต่อ
ผมอยู่กับสองสาวหลักของผมคือแปนกับน้องเก๋ผู้น่ารัก ผมยอมรับว่าผมเริ่มรักยัยเก๋ เธอเป็นเด็กที่ดูแลผมอย่างดีจริงๆ รวมทั้งเรื่องนั้นด้วย ที่สำคัญเธอคงมีดวงผัวหลงมั๊ง หีเธอราวกับสาวบริสุทธิ์ตลอดเวลาที่ผมเอามาทุกครั้ง ผมเย็ดน้องเก๋มาปีครึ่งแล้วแต่ของน้องเก๋ไม่เคยหลวมเลย
เก๋ปฏิบัติตัวเป็นเด็กดีของผมมาโดยตลอด ยอมให้ผมเย็ดทุกเวลา เธอได้ยินเรื่องของพี่นกด้วย เธอบอกว่าจะไม่เป็นอย่างนั้น
พอขึ้นม.4 ชีวิตผมเปลี่ยนแปลงครั้งยิ่งใหญ่อีกครั้ง เนื่องจากผมเรียนดีที่บ้านก็เลยให้ไปสอบโรงเรียนชื่อดังมากในกรุงเทพฯ อยู่กลางเมืองใกล้มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง ก็สอบได้ พ่อรีบไปจัดการซื้อคอนโดขนาด 4 ห้องนอน (ใหญ่โคตร) ที่ไม่ไกลจากโรงเรียนให้ผม และที่สำคัญแม่ส่งน้องเก๋มาอยู่ด้วย (ว้าว...รู้ใจจริงๆ) เพราะน้องเก๋ก็เข้าโรงเรียนพานิชย์แห่งนึงไม่ไกลจากคอนโดเหมือนกันในกรุงเทพฯ น้องเก๋เรียนแบบเดินไปเรียนได้เลย
แม่ให้มาดูแลคอนโดรวมทั้งอยู่เป็นเพื่อน (และเมีย) ผมเลยจำเป็นต้องจากแปนมา แปนเรียนต่อที่โรงเรียนเดิมรวมทั้งยัยอุ๋ยและพี เป็นอันว่าผมก็เหลือน้องเก๋คนเดียวน่ะสิ ว้า แย่จัง ผมต้องเริ่มย้ายมาอยู่ที่คอนโดตั้งแต่ต้นเดือนพฤษภา เพื่อเตรียมพร้อม ช่วงแรกแม่มาดูแลซื้อข้าวของเข้าบ้านให้
1 อาทิตย์ น้องเก๋มาอยู่ด้วยแล้ว แม่จัดสรรห้องให้เก๋ 1 ห้อง ส่วนห้องของผมน่ะเหรอ ราวกับวิมานใหญ่มาก มีห้องน้ำใหญ่มากในห้อง มีส่วนแบ่งเป็นห้องทำงานด้วย ที่ระเบียงห้องมีจากุซซีขนาดลงไปได้ 4 คนสบายๆ ส่วนอีกสองห้องที่เหลือนั้นแม่จัดไว้ให้เป็นห้องพ่อแม่ 1 ห้องอีกห้องไว้รับแขก
ผมเริ่มเปิดเทอมปลายๆพฤษภา พร้อมๆกับน้องเก๋ เราสองคนราวกับสามีภรรยาจริงๆ เก๋ไม่ได้นอนในห้องของเธอหรอก ผมเรียกเข้ามา “เอา” ทุกคืน ไม่ต้องกลัวท้องครับเก๋เป็นคนมีวินัยมาก กินยาคุมตลอดเวลาทุกวัน ช่วยประหยัดค่าถุงยางได้เป็นอย่างดี เก๋ดูแลผมได้ดีมาก เอาใจใส่ไม่มีบกพร่องเลยจริงๆ พอเริ่มเรียนได้เข้าที่ผมเริ่มมีกิจกรรม มีเพื่อนใหม่หลายคน และเริ่มมีอะไรทำมากขึ้น ทำให้บางวันเหนื่อยจนหลับไป เก๋ก็จะกลับไปนอนห้องของเธอเอง ไม่ยุ่งกับผมไม่กวนใจใดๆ น่ารักเลยแหละ
ผมเริ่มคุ้นเคยกับสภาพกรุงเทพฯอันแสนวุ่นวาย โชคดีเหลือเกินที่ไม่ต้องเดินทางไปไกล นั่งรถสี่ห้าป้ายก็ถึงโรงเรียนแล้ว ทำให้ผมมีเวลาที่โรงเรียนมากขึ้น ผมเลยเตะบอลกับเพื่อนๆเช่นเคยทุกเย็น เนื่องจากผมเป็นนักบอลมาก่อนเลยเข้าชมรมบอลได้อย่างรวดเร็ว
ช่วงม.4 นี้สาวเพียบจริงๆ แต่ว่าไม่ค่อยคุ้นเคย จะมีก็สี่สาวแก๊งออฟโฟร์ ซึ่งหัวโจกคือพี่แก๋ม ลูกเจ้าของโรงสีที่พิจิตร
พี่แก๋มนี้มีแฟนเป็นหัวหน้าชมรมบอลของผมเอง พี่แก๋มและเพื่อนทั้งสามน่ารักโคตร ทั้งสี่คนอยู่ ม.6 แล้วเป็นเชียร์ลีดเดอร์ แถมมีแฟนกันหมดแล้วด้วย ผมได้แต่ดูเล่นน่ารักไปวันๆจนวันหนึ่ง...ระหว่างที่พักครึ่ง ผมนั่งกินน้ำอย่างเดียวดาย นั่งพักลมเย็นๆไปปล่อยอารมณ์เรื่อย จนต้องตกใจเมื่อมีคนมาพูดกับผม
“น้องชื่อไรคะ เล่นบอลเก่งมากเลย พี่ชื่อหวานนะคะ มาดูอยู่หลายวันแล้ว”
พี่หวานหนึ่งในแก๊งเดินเข้ามาคุยกับผม ผมยกมือไหว้ฐานะที่พี่เป็นรุ่นพี่ผม พี่แกยิ้มน้อยยิ้มใหญ่
“ผมตั้มครับพี่ เป็นน้องใหม่เข้ามาปีนี้ครับ อยู่ม 4/2 ตึกนู้นครับ”
“อ้อ..พวกเด็กเรียนนี่........”
พี่หวานนี้หน้าตาจีนๆ ผิวขาวแต่น่ารักอย่างบอกใครเชียว พี่แกสูงราวๆ 165 ไม่อ้วนไม่ผอมไป จากภายนอกเดาว่านมน่าจะใหญ่พอควร มีเอวมีสะโพก ระหว่างที่คุยผมสังเกตว่าพี่หวานไม่ค่อยมองหน้าผม มองข้างล่างซะมากกว่า เพื่อความแน่ใจผมเลยแกล้งนั่งถ่างขาออกไปอีก พี่แกทำตกใจละสายตาไป แล้วแกก็กลับมามองใหม่อีก จนหัวหน้าทีมร้องเรียกพวกเราลงสนาม
ครึ่งหลังนี้ ผมไม่ค่อยจะมีจิตใจเล่นเท่าไร สังเกตพี่หวานซะมาก จิตใจเริ่มไม่อยู่กะร่องกะรอย จนพี่หวานกลับไปแล้วน่ะหละ ผมถึงตั้งใจเล่น ผมติดใจพี่หวาน แต่ได้ยินมาว่าพี่เค้ามีแฟนแล้ว เลยไม่อยากตาย ก็คุยเล่นไปเรื่อย แต่พี่หวานก็จะมาคุยกับผมทุกวันตอนพักครึ่ง
วันหนึ่งผมรวบรวมความกล้าถามพี่หวานไปว่า
“แฟนพี่ไม่มาด้วยเหรอครับ”
“อ้อ ไอ้บ้านั่นน่ะเหรอ”
โอ้โห พี่หวานตอบแบบท่าทางจะมีปัญหา
“พี่ไม่เคยคิดหรอกว่ามันเป็นแฟน คนอะไรวะมีแต่ตัวเอง ตั้ม น้องคิดดูนะ เย็นขนาดนี้ถ้าเป็นแฟน มันต้องพาพี่ไปส่งบ้านสิใช่มะ นี่ สี่โมงปุ๊บกลับบ้าน มีมันแหละคิดว่าพี่เป็นแฟน พี่ไม่สนมันหรอก แต่คบไว้เล่นๆ กันคนอื่นมาจีบ..รำคาญ”
ฟังปุ๊บคอย่นเลย กะจะจีบนะเนี่ย แต่อย่างผมแล้วไม่ถอย
“ถ้าพี่รอได้อีกสักครึ่งชั่วโมง ให้ผมเล่นเสร็จผมไปส่งก็ได้ครับ”
หม้อโคตรๆเลยผม แต่ด้านได้อายอดนะครับ
“พี่ไม่รอหรอกที่บ้านรอกินข้าวเย็น จะไปส่งก็ไปตอนนี้เลย ไม่งั้นก็ไม่ต้องไป พี่กลับเองได้”
เล่นมุขนี้ผมก็กล้าพอที่จะเดินไปบอกเพื่อนๆว่า วันนี้ผมกลับก่อน ผมเปลี่ยนเสื้อเรียบร้อยนั่งพักกินน้ำและคุยกับพี่หวานจนเหงื่อแห้ง ผมรู้สึกว่าจะคุยถูกคอกับพี่หวานจัง อยากคุย”ลึกๆ”กว่านี้ แต่ต้องเก็กหล่อรักษาภาพไว้ก่อน
เย็นวันนั้นผมนั่งรถกลับกับพี่หวานซึ่งบ้านอยู่คนละปีกเมืองกับผม บ้านพี่หวานอยู่ราวคลองสานต้องข้ามเรือไป นึกในใจว่าแฟนพี่หวานแม่งแย่จัง ปล่อยให้สาวสวยเดินทางกลับบ้านเองได้ไง ผมเพิ่งรู้ว่าพี่หวานนั้นพ่อเป็นผู้ว่าอย่ต่างจังหวัด ส่วนแม่ทำงานในกระทรวงในกรุงเทพ มีพี่ชายหนึ่งคนชื่อพี่วิน เรียนวิศวะที่เชียงใหม่ แล้วก็มีน้องชายเรียน ม4 เหมือนผมแต่อยู่โรงเรียนอื่น
ผมกับพี่หวานเริ่มสนิทกันมากขึ้น ผมเล่นบอลแค่ครึ่งเดียว ครึ่งหลังต้องไปส่งพี่หวาน เป็นอย่างนี้มาสองอาทิตย์แต่คืบหน้าอย่างมากเลยครับ พี่หวานยอมให้ผมจับมือ ทำตัวเป็นแฟน แต่อย่างว่า ผมมันประเภทได้คืบจะเอาศอก คิดไปไกลถึงตอนพี่หวานถอดเสื้อออกนู่นแล้ว..
จนฟ้าก็บันดาลให้เกิดเรื่องแบบนั้นขึ้นจนได้ วันศุกร์หนึ่งระหว่างทางกลับบ้าน แม่พี่หวานโทรมาบอกว่าแม่กะน้องจะไปหาพ่อที่ต่างจังหวัด ให้พี่หวานอยู่กวดวิชาที่กรุงเทพคนเดียว พี่หวานบอกไม่เป็นไร จะไปค้างบ้านแก๋ม ซึ่งแม่บอกว่าโอเคเลย ดี จะได้ไม่ห่วง
“พี่จะไปเที่ยวบ้านผมมั๊ยล่ะ”
เข้าทาง แต่ว่าพี่หวานไม่ใช่อะไรที่ง่ายๆอยู่แล้ว
“ตั้มจะได้ข่มขืนพี่น่ะสิ ไม่เอาหรอก พี่กลับบ้านนี่แหละ”
“ไม่หรอกพี่ ที่บ้านผมมีน้องอยู่อีกคนนึง จะไปทำงี้ได้ไง อื้อฉาวแย่”
“น้องชายสิ พี่น้องได้ช่วยกันรุมพี่.. ไม่เอา ไม่ไป กลับบ้าน”
“น้องผู้หญิงครับ พี่นอนห้องอีกห้องก็ได้ ผมมีตั้งสี่ห้องแน่ะ”
พี่หวานครุ่นคิด แล้วก็หันมาบอกว่า
“ได้ แต่กลับบ้านเอาของพี่ก่อนนะ ตั้มต้องสัญญาว่าจะไม่ทำอะไรล่วงเกินพี่นะ”
“สัญญาครับ”
ปากพูดไปมือก็จับมือพี่หวานมาบีบแน่น จ้องตาพี่หวาน ถ้าพี่แกมีญาณวิเศษคงรู้ได้ว่าผมคิดยังไง

ผมโทรมาบอกเก๋ล่วงหน้าว่าให้ซื้อข้าวเพิ่มอีก 1 พี่หวานมากินข้าวเย็นด้วยกันกับเรา เก๋ทำหน้างงๆเล็กน้อยเมื่อผมพาผู้หญิงเข้าบ้านมา ผมลากยัยเก๋ไปคุยข้างๆครัว
“เก๋ อย่าพูดมากนะ พี่เค้าจะมานอนด้วยคืนนี้ ไม่นอนห้องพี่หรอก เดี๋ยวจัดห้องให้พี่หวานเค้า คืนนี้เก๋นอนห้องเก๋นะ”
เก๋พยักหน้า ทุกอย่างราบรื่น หลังกินข้าวพี่หวานอาบน้ำแต่งชุดนอน มานั่งดูทีวีจอยักษ์กับผม เก๋นั้นไปนอนตั้งแต่หัวค่ำ
ผมเปิดแอร์อย่างหนาวเลย พี่หวานนั่งขนลุกตลอดเวลาผมสังเกตได้ชัด แกพยายามที่จะไม่หันมาสบตาผมเลย แถมเลือกนั่งโซฟาเดี่ยวอีกต่างหาก ท่าทางพี่หวานคงกลัวผมเล่นเธอจริงๆ แหละ จังหวะที่ผมลุกขึ้นเดินไปเอาน้ำมากิน วินาทีนี้เองผมสังเกตว่าพี่หวานจ้องมองที่เป้าผมตาไม่กระพริบ
กางเกงบอลที่ผมใส่สีขาว แล้วแถมผมเองก็ไม่ใส่กางเกงในด้วยเพราะว่าใกล้จะนอนแล้ว
“พี่ไปนอนดีกว่า”
พี่หวานพูดขึ้นมาแม้ว่าหนังยังไม่จบดี ผมก็เลยลุกขึ้นไปส่งพี่หวานเข้านอน พี่หวานตอนง่วงนี่สุดยอดเลย หวานสมชื่อจริงๆ จนผมอยากจูบพี่เค้าจริงๆแล้ว พี่แกก็ยิ้มๆ เดินเข้าห้องไป
ผมเดินตามไปดึงมือพี่หวานไว้ บอกว่า
“พี่ ผมชอบพี่ตั้งแต่วันที่พี่มาคุยกะผมวันแรกแล้ว...”
พี่หวานยิ้มแต่ก่อนจะบอกอะไร มีเสียงโทรเข้ามือถือพี่หวาน พี่หวานผละไปรับสายทันที
“อ้อ แก๋มเหรอ เออว่าไง...หา..อะไรนะ แม่ฉันโทรไปหาเธอเหรอ เออ..เออ. แล้วแกว่าไง อ้าว แย่ล่ะสิ ทำไงล่ะเนี่ย เออๆ ได้ ๆ เออ..รีบมาแล้วกันนะ มาเจอที่บิ๊กซี เออ..จะรอ....”
พี่หวานพอวางสายก็บอกผมว่า
“แก๋มโทรมาบอกว่าแม่พี่ โทรไปหาแก๋ม แล้วอยากคุยกับพี่ แต่พอดีพี่ไม่อยู่ยังไม่กลับ แม่บอกเดี๋ยวสี่ทุ่มโทรมาใหม่ เดี๋ยวพี่แก๋มจะมารับ”
เธอลุกขึ้นจะไปแต่งตัว แล้วหันมาถามว่า
“พี่คงต้องไปค้างบ้านพี่แก๋มจริงๆล่ะ”
ผมงงไปเลย สวรรค์ลอยไปทันที แต่ผมย่อมไม่ปล่อยให้เรื่องเป็นอย่างนั้นหรอก
“พี่ เอางี้ดีกว่า ผมไปกะพี่ด้วย แล้วชวนพี่แก๋มมานอนที่คอนโดผมก็ได้ มีตั้งหลายห้อง พี่ได้ไม่ต้องขนของมากมาย”
พี่หวานหยุดคิดนิดนึงแล้วก็บอกว่า
“โอเค...ก็ได้ รีบเปลี่ยนเสื้อ”

พี่หวานรอแม่อยู่จนสี่ทุ่มครึ่ง แม่ก็โทรเข้าเบอร์คอนโดพี่แก๋มจริงๆ หลังจากที่แม่ได้คุยกับทั้งสองคนแล้วค่อยวางใจ พี่หวานก็ชวนพี่แก๋มมาที่คอนโดผม แต่พี่แก๋มบอกว่านัดแฟนไว้แต่เช้าจะไปเที่ยวกัน เลยไม่มา พี่แก๋มจะขับรถมาส่งพวกเรา แต่ผมบอกว่าไม่เป็นไรหรอกเพราะขากลับมันจะดึกมาก เราจะกลับแท๊กซี่เอง
คอนโดพี่แก๋มไกลจากถนนใหญ่และไม่มีแทกซี่ผ่านมา เราเลยไปมอไซด์ซ้อนสามไปหน้าปากซอย ผมนั่งกลาง พี่หวานปิดท้าย ออกมาได้ไม่นานฝนก็ตกหนักเลย แล้วมอไซด์ก็เสียจังหวะลื่นล้ม พี่หวานโดดหนีทัน คนขับก็โดดออกทัน ผมคนเดียวที่ซวยหนีไม่ทันล้มไปพร้อมรถ พี่หวานตกใจไม่รู้ทำยังไง ผมสำรวจตัวเองพบว่าไม่เป็นไรมากยืนขึ้นมาได้ แต่มีเลือดออกที่แขนขวา พอดีแท๊กซี่ผ่านมาเลยไปโรงบาล หมอดูแล้วก็พบว่าที่ขาขวาผมเขียวเข้มเลยสัก 1 ฝ่ามือ ที่แขนขวาไปขูดโดนอะไรไม่รู้ยาวสัก 1 เซนเป็นแผลต้องเย็บ พร้อมเขียวเป็นจ้ำเบ้อเร้ม ไปเอกซ์เรย์ดูกระดูกก็ไม่เป็นไร หมอเลยล้างทำแผลให้ฉีดยาแล้วกลับบ้านได้
เรากลับมาถึงคอนโดผมเกือบๆตีหนึ่ง
“ไม่น่าเลยนะตั้ม พี่ขอโทษเธอจริงๆ ถ้าเธอไม่ไปกะพี่ คงไม่เป็นไร”
“มันผ่านไปแล้วพี่หวาน ผมก็ไม่ตายหรอก โชคดีที่เค้าขับไม่เร็ว ไม่งั้นได้ไปวัดกันแล้ว พี่ผมอยากอาบน้ำ พี่ช่วยผมถอดเสื้อได้มั๊ย แขนยกไม่ขึ้น”
พี่หวานพยักหน้า ขณะที่กำลังจะเข้ามาถอดพี่แกชะงัก
“ไปในห้องดีกว่า เดี๋ยวน้องเค้าตื่นมาเห็นจะคิดว่าเราทำอะไรกันอยู่”
“เอาสิพี่ ห้องผมมีห้องน้ำ พี่มาอาบที่ห้องผมด้วยก็ได้นะ”
พอเข้ามาในห้องพี่หวานช่วยถอดเสื้อออกให้เรียบร้อย
“กางเกงถอดเองนะ”
“โอ๊ยพี่ ขอร้องหละ เสื้อยังยากเลย แล้วกางเกงยีนเปียกน้ำเนี่ย ผมจะถอดออกมั๊ยล่ะ”
พี่หวานยังไม่ยอมมาถอด มองมาที่เป้าผม
“...อ๋อ..... พี่คงกลัวผมข่มขืนพี่ละสิ พี่หวาน แขนก็เจ็บ ขาก็เดี้ยงจะเอาแรงอะไรที่ไหนไปทำพี่ จะเดินยังไม่ค่อยจะไหวเลยพี่”
พี่หวานคิดสักครู่แล้วก็พยักหน้าเดินมาปลดเข็มขัด ปลดซิบให้ค่อยๆรูดกางเกงลงมา ผมล่ะเสียวจริงๆ พี่หวานค่อยๆปลดเข็มขัด ปลดซิบกางเกง แล้วค่อยๆรูดลงมาจนเห็นกางเกงในสีขาวที่ชื้นจึงรัดรูปเห็นลำชัดเจน พี่หวานเบือนหน้าหนี
“โอ๊ย พี่ เบา เบาครับ พี่ดูด้วยแผลผม โอ๊ย พี่..”
พี่หวานสะดุ้งตกใจ ก็พี่แกเล่นไม่ดู ดึงกางเกงมาโดนแผลที่ขา เจ็บโคตรรร ท้ายสุดการถอดเสื้อผ้าก็สำเร็จ ผมอยู่สภาพกางเกงในตัวเดียว โชว์สัดส่วน 100% ต่อหน้าพี่หวาน พี่หวานยังไงก็ผู้หญิง พอเธอเห็นอย่างนี้ก็หน้าแดงทันที ผมพยายามลุกยืนเพื่อเข้าห้องน้ำ แต่ด้วยความที่ขายังเจ็บมากอยู่เลยเสียหลักล้มลง พี่หวานเข้ามาประคองผมขึ้นเดินไปส่งให้ที่ห้องน้ำ โอ้โห สวรรค์เลยครับ ตอนประคองเนี่ยเนื้อนิ่มๆของพี่หวานแนบติดตัวผม
“พี่หวานอย่าล้อคห้องนะ ผมกลัวลื่นล้ม”
ผมอาบน้ำได้อย่างลำบากจริงๆ เพราะมือขวายกได้ยากมากเนื่องจากมันตึงๆ ไงไม่รู้ส่วนขาขวารับน้ำหนักได้ไม่มาก แต่ก็ต้องทนทรมานอาบน้ำ นึกไปนึกมา ทำไมไม่ให้พี่หวานมาช่วยด้วยล่ะวะ
“พี่หวาน ช่วยผมสระผมหน่อยได้มั๊ย”
“ตั้ม เธอจะบ้าเหรอ เธออาบน้ำอยู่นะ พี่จะเข้าไปได้ไง”
“พี่หวาน ผมสระผมไม่ได้จริงๆ เจ็บแขน ช่วยผมเถอะ สระผมอย่างเดียว ผมใส่เกงในอยู่ไม่ต้องกลัวหรอก”
เสียงเงียบไปนานมากครับ จนผมคิดว่าพี่เค้าคงไม่มาแน่ สักครู่ได้ยินเสียงเปิดประตู พี่หวานเดินเข้ามาชะโงกดูผม เธอชะงัก มองผมส่วนล่างอย่างจริงจัง ตอนนี้กกน.โดนน้ำเปียกโชกรัดเข้ารูปเห็นท่อนลำชัดเจนขึ้นไปอีก ผมโดนจ้องเต็มๆ ก็เขินเหมือนกัน พี่หวานเดินเข้ามา
“เอ้า จะให้ทำอะไร เร็วๆ บ้าจริงๆ เธอนี่ เบาๆน้ำหน่อย พี่เปียกแล้ว”
ผมแกล้งหยับฝักบัวแล้วทำน้ำสะบัดเปียกพี่หวานอย่างเต็มๆ พี่หวานหลบไม่ทันเลยเปียกชุ่ม
“โอ๊ย โทษทีพี่ มือมันปวดถ้าบิดแขน”
พี่หวานใส่เสื้อยืดสีขาว พอโดนน้ำเข้าเต็มๆเห็นทะลุไปถึงเสื้อยกทรงพี่หวานเลย ผมจ้องไม่ลดละลายตาราวกับไม่เคยเห็นนมมาก่อน
“ไอ้ตั้ม แกดูอะไร จะบ้าเหรอ ไม่เอาแล้ว พี่จะออกไปแล้ว”
ผมรีบนั่งขวางทางออกไว้ หัวอยู่ระดับมือของพี่หวาน
“พี่ช่วยผมเถอะนะ...”
พี่หวานถอนหายใจเอาแชมพูเทใส่หัวแล้วเริ่มสระผม ตอนนี้ผมกำลังจะแย่เพราะว่าหน้าผมอยู่ที่ตรงนั้น จิ๋มพี่เค้าพอดี แย่หน่อยตรงที่พี่หวานก็ใส่กางเกงยีนส์ ผมต้องหลับตารวบรวมสติไม่งั้นของผมมันพองขึ้นมาพี่หวานคงรู้แน่ๆ ไม่นานพี่หวานก็ล้างฟองออก ผมลุกขึ้นยืนแล้วกดพี่หวานลงนั่งบ้าง
“ผมสระผมให้พี่แทนแล้วกันนะ”
พี่หวานนั่งลง ซึ่งแน่นอน หน้าพี่หวานก็อยู่ตรงเป้าของผมเหมือนกัน ต่างกันตรงผมใส่กางเกงในตัวเดียว ผมขยับจนแท่งผมห่างจากหน้าพี่หวานไม่กี่นิ้วแล้วเริ่มสระผมให้พี่หวาน บางตอนผมแกล้งดึงหัวพี่หวานมาชนควยผมมั่ง คราวนี้ผมเอามันไม่อยู่แล้วจริงๆ มันเริ่มขยายตัวหลังจากถูกหน้าพี่หวานถูสักระยะ มันอัดแน่นในกางเกงในจนไม่มีที่ไปอีกแล้ว
“ตั้ม พอเหอะไม่เอาแล้ว พี่เลิกดีกว่า”
พี่หวานลุกขึ้น เตรียมออกจากห้องน้ำ ผมดึงแขนพี่หวานเข้าจนกอดพี่หวานในฝักบัว
“พี่....ผมชอบพี่หวานจริงๆ นะ”
ไม่รอคำตอบผมกดริมฝีปากจูบพี่หวานทันที พี่หวานตั้งตัวไม่ทัน ตาเบิกโพลงแทบช้อคเมื่อเจอผมเล่นมุกนี้ พยายามดิ้นหนี แต่ผมดันพี่หวานไปติดกำแพงห้องน้ำและจูบอย่างหนักหน่วง พี่หวานพูดอู้อี้ในคอ มือซ้ายผมคืบหน้าไปยังนมพี่หวาน บีบนมพี่หวานจากภายนอกเบาๆ
“ตั้ม ไม่เอานะ อย่าทำพี่สิ”
ผมล้วงมือเข้าไปในเสื้อพี่หวานปลดตาขอเสื้อยกทรงอย่าชำนาญ พอมันหลุดออกมือผมก็เข้าถึงนมพี่หวานแล้ว พี่หวานตั้งตัวไม่ทันเจอมือของผมเข้าไปเธอสะดุ้งพยายามเอามือปัดป้องมือผมออกไป แต่มันไม่ไปไหนเลย ยังคงโอบเต้านมพี่หวานไว้
“เพี๊ยะ เพี๊ยะ”

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #5 on: May 15, 2016, 05:15:55 pm
ขอบคุณครับ