close buttonclose buttonclose button
แม่...ผม..และหมอนวด

แม่...ผม..และหมอนวด

เรื่องเสียว · 164786

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: August 10, 2015, 04:21:48 pm

เรื่องราวที่เปลี่ยนชีวิตของผมเกิดขึ้นเมื่อปลายฤดูฝนปีที่ผ่านมา....ในวันที่ผมอายุย่างเข้าปีที่ 17...

แม่เดินทางไปเป็นวิทยากรในงานสัมมนาที่พัทยา แม่เลยเกิดความคิดว่า พอสัมมนาเสร็จก็อยากพักผ่อนต่ออีกสักวันสองวัน เพราะไม่ได้พักผ่อนมานานแล้ว แม่เลยชวนผมไปด้วย

ผมขอบอกเล่าเรื่องราวเกี่ยวกับครอบครัวผมเป็นพื้นฐานสักหน่อยนะครับ  แม่เป็นข้าราชการระดับรองผู้อำนวยการกองในกระทรวงที่เกี่ยวกับการค้า  ตอนนี้ท่าน อายุ 40 พอดีครับ  แต่ยังสวยและสาวกว่าอายุมาก  เรียกว่ากำลังสวยสะพรั่งเต็ม ที่  ใบหน้าหวาน ผิวขาวผ่อง รูปร่างยังอวบอัด  หนุ่มๆยังมองจนเหลียวหลัง  นั่นก็เพราะแม่เป็นคนดูแลและบำรุงความงามตัวเองอย่างดี   แต่ช่วงหลังๆ..แม่เหงาๆไปเพราะพ่อซึ่งเป็นข้าราชการเช่นเดียวกันแต่อยู่คนละกระทรวง ได้รับการเลื่อนตำแหน่ง งานจึงมากขึ้นและต้องเดินทางไปราชการต่างจังหวัดบ่อยครั้ง  ไม่ค่อยอยู่บ้าน  ครั้งนี้ก็เช่นกัน   แม่ดูเหงาๆก็เลยชวนผมไปด้วย ท่านยังบอกว่า เสียดาย...ถ้าพ่ออยู่ก็ได้ไปเที่ยวกับ3แม่ลูก

ที่จริงผมยังมีน้องสาวอีกคนหนึ่งครับ ชื่อแอล อายุ 15 แต่ไปเรียนโรงเรียนประจำที่เชียงใหม่ จะกลับบ้านปีหนึ่งไม่กี่ครั้ง นานๆจึงจะเจอกันทีหนึ่ง

เราสองคนแม่ลูกเข้าพักที่โรงแรมหรูหราแห่งหนึ่งแถวๆหาดจอมเทียน พอวันศุกร์แม่ก็ไปสัมมนาทั้งวัน  ปล่อยให้ผมนอนเล่นอยู่ที่โรงแรม พอช่วงเย็นเสร็จงานสัมมนา เราสองคนแม่ลูกก็ออกไปทานอาหารทะเลและเดินเที่ยวอย่างสนุกสนาน พอถึงวันเสาร์ก็ยังลงเรือไปเที่ยวเกาะล้าน เล่นน้ำกันสนุก กลับมาที่โรมแรมอีกทีก็บ่ายมากแล้ว พออาบน้ำอาบท่าสบายตัวดีแล้ว สองแม่ลูกก็เลยนอนเล่นคุยกัน  แม่สั่งไวน์ Michel Lynch Rose ของโปรดของแม่มาจิบเล่นๆไปด้วย  แล้วแม่ก็บ่นว่า รู้สึกเมื่อยตัวมากเพราะไม่ได้หยุดพักมานาน กล้ามเนื้อเกร็งไปหมด ผมเลยเสนอแม่ว่า  แม่น่าจะลองเรียกหมอนวดมานวดให้  เพราะเห็นในโรงแรมมีแผ่นพับประชาสัมพันธ์ว่า มีบริการนวดแบบโดaroma massage oil โดยหมอนวดที่เรียนจนด้านวิทยาศาสตร์การกีฬาโดยตรง  แม่นึกสนใจ ก็เลยให้ผมลองโทรไปสอบถามรายละเอียด

รีเซฟชั่นโรงแรมก็ให้รายละเอียดว่า มีหมอนวดทั้งหญิงทั้งชาย คิดราคา 2 ช.ม.1,000 บาท แต่ถ้าจะนวดให้ได้ผลจริงๆก็ควรเป็นหมอนวดชาย เพราะแข็งแรงและกดจุดได้ดี แขกของโรงแรมนิยมกันมาก ผมปรึกษากับแม่แล้วก็โอเค ไม่นานนัก  หมอนวดก็มาเคาะห้องเรา  เป็นผู้ชายอายุประมาณ 50 ปี  รูปร่างสูงกำยำดูแข็งแรงมาก หน้าตาเรียบๆ  ผิวเข้ม  หมอนวดแนะนำตัวว่าชื่อ คำรณ ผมขอเรียกแกว่าลุงคำรณแล้วกัน เพราะอายุมากกว่าพ่อผม  แกสุภาพมาก ทักทายพูดคุยกับแม่อย่างมือมือาชีพและแนะนำขั้นตอนต่างๆจนแม่พอใจ

ลุงคำรณยังบอกให้ผมอยู่ด้วยเป็นเพื่อนแม่ ซึ่งยังไงๆผมก็อยู่ด้วยอยู่แล้ว ใครจะทิ้งแม่ไว้กับคนแปลกหน้าโดยลำพัง  แกยังบอกว่า ให้ผมดูแกนวดดีๆจะได้จำเอาไปให้นวดให้แม่บ้างเวลาแม่เมื่อย  แม่ก็อมยิ้มอย่างพอใจ

ลุงแกขอให้แม่เปลี่ยนเสื้อผ้าเป็นนุ่งผ้าเช็ดตัวโดยจะสวมชุดชั้นในไว้ก็ได้ พอแม่เปลี่ยนเครื่องแต่งตัวเสร็จก็มานอนคว่ำบนเตียง  ส่วนผมก็นั่งจิบโค้กดูอยู่ใกล้ๆ

ลุงคำรณใช้น้ำมันอโรมากลิ่นกระดังงาหอมอ่อนๆ ลูบไล้และนวดหัวไหล่และแผ่นหลังของแม่ไปเรื่อยๆ พร้อมกับชวนคุยกันแบบเพลินๆแม่ก็นอนหลับตาท่าทางสบายตัวมาก คุยกับหมอนวดเป็นระยะ  สลับกับการจิบไวน์ที่ผมคอยรินป้อนให้ไม่ขาด   ครู่หนึ่งลุงแกก็ขอให้แม่ขยับผ้าเช็ดตัวให้เลื่อนต่ำมาที่เอวเปิดแผ่นหลังให้ชโลมน้ำมันและนวดโดยสะดวก  ทีนี้เลยเห็นแผ่นหลังขาวเนียนของแม่ชัดเลย ลุงแกชโลมน้ำมันและนวดไหล่และแผ่นหลังหนักเบาอย่างชำนาญ  แม่นอนหลับตาพริ้มแบบสบายตัวสุดๆ ผมกับลุงคำรณก็ชวนแม่คุยเรื่องนั้นเรื่องนี้ไปเรื่อยๆ
...
ลุงคำรณขอให้แม่ปลดตะขอเสื้อในออกเพราะมันเกะกะนวดไม่สะดวก แล้วยังถามว่า "คงไม่เขินลูกชายนะครับ แม่ลูกกัน?" แม่อมยิ้มน้อยๆแล้วก็บอกว่า “ไม่เป็นไรค่ะ เขินก็เขินหรอก แต่ก็ลูกนะ คงไม่เป็นไร” ลุงแกเลยปลดตะขอยกทรงออกจนแผ่นหลังแม่เปิดโล่งตลอด อวดเนียนเนื้อของแม่ที่ขาวใสไร้รอยตำหนิ  แล้วบรรจงนวดแบบตั้งใจ แกยังสอนเทคนิคการนวดการคลายจุดต่างๆกับผม และให้ผมลองนวดไหล่และต้นแขนของแม่ด้วย ทำให้แม่มีความสุขมาก นอนอมยิ้มสบายไปเลย  เนื้อแม่ยังเต่งตึงมากครับ ยังกะสาวรุ่นๆ เวลาผมได้นวดแม่แล้วได้อารมณ์อย่างบอกไม่ถูกเลย

อารมณ์เสียวของผมเริ่มเกิดขึ้น...เมื่อลุงคำรณนวดต่ำลงมาเรื่อยๆจนถึงเอวและเนินตระโพก ตอนนั้นผ้าเช็ดตัวก็เริ่มหลุดเลื่อนต่ำลงจนถึงขอบกางเกงในสีเนื้อเห็นเอวคอดขาวผ่องของแม่ชัดเจน  ลุงนวดที่เอวอยู่นานพร้อมคลึงเคล้นไปที่เนินตระโพกและให้ผมช่วยชโลมน้ำมันหอม  พร้อมกับสอนเทคนิคต่างๆให้ผมไปด้วย  ผมตื่นเต้นมากตอนที่ขอบกางเกงในเริ่มขยับเพราะแรงนวดจากปลายนิ้วจนเห็นร่องก้นแม่โผล่ออกมานิดหน่อย ไม่น่าเชื่อว่า ภาพนั้นทำให้ผมแข็งไปเลย สงสัยจะโรคจิตนะเรา

ลุงคำรณขออนุญาตแม่ให้ผมลองนวดที่เอวและเนินตระโพก แม่ก็อนุญาต สัมผัสนั้นทำให้ผมรู้สึกถึงความเต่งตึงเนียนนุ่มของเนินเนื้อตรงตระโพกของแม่  ผมบรรจงนวดและพยายามจดจำเทคนิคต่างๆ  ตั้งใจไว้ว่า กลับบ้านก็จะเป็นหมอนวดประจำตัวของแม่เสียเลย

ตอนนั้นชายผ้าเช็ดตัวเริ่มเลื่อนต่ำลงเรื่อยๆตามจังหวะการนวด  แม่ก็เขินๆนะครับ เพราะพยายามดึงผ้าเช็ดตัวขึ้นมาปิดก้น  แต่เดี๋ยวก็เลื่อนลงไปอีก ในที่สุด ลุงคำรณก็เลยขออนุญาตแม่ออกผ้าเช็ดตัวออกไปเลย เพื่อความสะดวกในการนวดและไม่ให้เปื้อนน้ำมัน  แม่ไม่มีทางปฏิเสธได้ เพราะการนวดยังไงก็ต้องไม่มีผ้าปิดอยู่แล้ว ในที่สุดทั้งเนื้อทั้งตัวของแม่ก็เลยเหลือแต่อันเดอร์แวร์เล็กๆตัวเดียว และยังเนื้อผ้าค่อนข้างบางเสียด้วย มองดีๆจะเห็นร่องก้นแม่รำไร  ผมเห็นแล้วเกิดอารมณ์มาก  ไม่รู้ว่าลุงคำรณเกิดเกิดความเสียวด้วยหรือเปล่า  แต่แกเห็นมามากคงไม่มีอะไร  แม่ผมออกอาการเขินอย่างเห็นได้ชัดแต่การพูดคุยที่สุภาพนุ่มนวลน่าฟังของลุงคำรณทำให้แม่รู้สึกผ่อนคลายขึ้น

ลุงคำรณเริ่มต้นนวดที่ตระโพกกลมกลึงของแม่ และยังชมไม่ขาดปากว่า ก้นแม่ยังสวยมากๆสาวๆสู้ไม่ได้ แม่อมยิ้มอย่างพึงใจระคนขวยเขิน  แต่การนวดก้นทำให้แม่สบายตัวและชอบมาก ลุงแกคลึงเคล้นลอนก้นของแม่จนบิดย้วยไปมา  ผมเห็นแล้วเสียวอย่างบอกไม่ถูก แล้ววินาทีที่ผมรอคอยก็มาถึง เมื่อลุงคำรณเอ่ยปากบอกว่า "คุณนายครับ ผมขออนุญาตให้น้องเค้าทดลองนวดที่ก้นดูบ้างนะครับ น้องจะได้นวดเป็น  อยู่บ้านก็ช่วยดูแลคุณนายได้  ตรงก้นนี่ศูนย์รวมประสาทของช่วงล่างเลยครับ  แม่ลูกกันคงไม่ถือนะครับ?"  แม่ทำหน้าเขินๆแต่ก็พยักหน้าตกลง"..เอางั้นเหรอคะ?  อืม..ค่ะ  เอาสิ ลองดูก็ได้   ช่วยสอนแกดีๆหน่อยนะคะ  น้องเอ็มน่ะเป็นเด็กฉลาด สอนง่าย.."

ลุงให้ผมเอาฝ่ามือแตะที่แก้มก้นของแม่และแนะนำวิธีการถ่ายน้ำหนักไปที่แก้นก้นทั้งสองด้านอย่างมีจังหวะมีหนักมีเบา โดยแกจะทำให้ดูเป็นตัวอย่างทุกขั้นตอน  ตอนนี้เลยมีมือ 4 มือ กดและคลึงเคล้นอยู่ที่ก้นขาวของแม่ทั้งสองข้าง ยิ่งนวดยิ่งเพลินและทำให้แม่มีความสุขมาก  แม่อมยิ้มตลอด...บางทีครางออกมาเบาๆอย่างมีความสุข  ยิ่งนวดของกางเกงในก็ยิ่งเลื่อนต่ำจนเห็นด้านบนสุดของร่องก้นแม่ซึ่งเนียนสวยมาก

ลุงคำรณเอานิ้วไปคลึงที่ก้นกบของแม่แล้วกดเบาๆ "ตรงก้นกบนี่นะครับ คุณเอ็ม เป็นจุดสำคัญเลยครับ เลือดลมเส้นประสาทจะรวมอยู่ตรงนี้  ลองกดเบาๆแล้วคลึงนะครับแต่อย่าแรง คุณแม่จะสบายก้นมากๆ ลองดูนะครับ" ผมเลยเอานิ้วโป้งไปกดที่ก้นกบบริเวณบนสุดของร่องก้นแล้วกดคลึงวนๆ ในขณะที่ลุงแกก็บีบคลึงเบาๆที่ลอนตระโพก "..ดีไหมครับ คุณนาย รู้สึกสบายก้นไหมครับ"...ลุงคำรณถาม แม่อมยิ้มเขินๆแล้วตอบเบาๆ”..ค่ะ  ดีค่ะ  ร้อนวูบเบาไปหมดเลย   นันทน์ สบายตัวมากๆค่ะ....ลุงเก่งจัง” ลุงคำรณหัวเราะเบาๆแล้วบอกว่า"..ก็ฝีมือน้องเค้าด้วยครับ เนี่ย สอนแป๊บเดียวก็เก่งแล้ว” พูดจบเราสามคนก็หัวเราะเบาๆอย่างมีความสุข

ลุงแกสอดปลายนิ้วเข้าไปนวดวนๆที่ร่องก้นของแม่ "ผมขออนุญาตนวดที่ร่องก้นนะครับ  เวลาเดินแยะๆกล้ามเนื้อตระโพกจะเกร็งตัวครับ เลือดจะมาคั่ง  ถ้านวดตรงนี้จะช่วยได้มาก"  "ค่ะ...ได้ค่ะ นันทน์ก็เมื่อยมากจริงๆ เดินทั้งวัน แต่ตอนนี้นันทน์ชักจะเขินลูกแล้วสิ  มันจะโป๊ๆมากแล้วล่ะค่ะ"  ลุงคำรณอมยิ้มมองหน้าผม “อย่าไปเขินเลยครับ  แม่ๆลูกๆกัน  ไม่ใช่คนอื่น   ไหนๆ เสียเงินจ้างผมแล้ว ก็ให้ผมนวดแบบสุดฝีมือเลยนะครับ  คุณนายจะได้สบายตัว"  แม่ได้ยินดังนั้นก็อมยิ้มอายๆแล้วก็พยักหน้าแบบปล่อยตัว

ลุงคำรณให้ผมหยิบหมอนมาสอดที่ท่อนล่างของแม่  จนก้นขาวผ่องของแม่ลอยเด่นขึ้น แล้วสอดปลายหัวแม่โป่งเข้าไปกดคลึงบริเวณร่องก้นของแม่จนอันเดอร์แวร์ขยับเลื่อนต่ำลงทีละน้อย  พร้อมกับสอนเทคนิคการนวดผมไปไม่ขาดระยะ ผมดูก้นขาวๆของแม่แล้วเกิดอารมณ์จนท่อนเนื้อแข็งชันไปหมด  เลยรินไวน์ให้แม่และช่วยผสมโรงนวดเอว นวดต้นขาแม่ไปด้วย

" ผมพูดตรงๆเลยนะครับว่า แทบไม่น่าเชื่อว่า  คุณนายจะอายุสี่สิบแล้ว และมีลูกโตขนาดนี้ เนื้อหนังยังตึงเปรี๊ยะ เหมือนสาวรุ่นๆนะครับ ผมนวดมาหลายปีไม่เคยเจอแบบนี้" ลุงคำรณพูดชมขณะที่บรรจงนวดไปเรื่อยๆ ทำเอาแม่อมยิ้มอย่างพึงใจ "แหม...ลุงก็พูดเข้า ยังไงก็ 40แล้วค่ะ สู้สาวๆไม่ได้หรอก ก็หย่อนๆยานๆไปตามวัยแหละค่ะ" "ไม่จริงเลยครับ คุณนายยังสวยมาก เนี่ย ก้นงี้ขาวเนียนไม่มีไฝฝ้า รอยตำหนิอะไรเลย ไม่เชื่อคุณนายลองถามลูกชายดูสิครับว่า ผมพูดจริงไหม"  แม่ชักสนุกเลยหันมาถามผม "เอ็มว่าไง แม่ยังสวยแบบที่ลุงเค้าชมจริงเหรอ?"  ผมรีบตอบทันใด "จริงครับแม่  แม่ยังสวยมาก  เพื่อนผมยังแซวเลยว่า แม่เหมือนพี่สาวผมเลย " ...."แล้วก้นของคุณแม่ล่ะ เห็นใกล้ๆอย่างนี้เลย สวยไหมครับ?" ลุงแกล้งถามผมเหมือนจะสร้างอารมณ์อะไรสักอย่างหนึ่ง "..โอ...สวยสิครับ ก้นแม่ขาวมาก แล้วยังใหญ่ดีด้วย ผมชอบมากๆครับแม่” แม่ได้ยินคำพูดผมก็หัวเราะเขินๆ”ชมแม่ใหญ่เลยนะ ชอบล่ะสิ ได้เห็นแม่โป๊แบบนี้? ” ผมยิ้มอายๆ "อิอิ..ก็..ก็ชอบครับ ก็แม่สวยจริงๆนี่ครับ"

การพูดคุยโต้ตอบกันสามคนแบบทีเล่นทีจริงๆแบบนี้ทำให้บรรยากาศไหลรื่นไปได้อย่างดี  แล้วทำให้แม่รู้สึกผ่อนคลาย  ผมดีใจมากครับที่เห็นแม่มีความสุขแบบนี้  และยิ่งมีความสุขมากขึ้น เมื่อลุงคำรณให้ผมช่วยนวดที่ร่องก้นของแม่ซึ่งในตอนนั้นโผล่พ้นขอบอันเดอร์มาเกือบครึ่งหนึ่งแล้ว  ได้เห็นก้นแม่แบบชัดๆห่างแค่ 2 คืบแบบนี้ มันสร้างอารมณ์ให้ผมจนบอกไม่ถูกเลยจริงๆ  เวลานิ้วผมเลื่อนไปสัมผัสร่องลึกกลางแก้มก้นของแม่ช่างน่าตื่นเต้นอย่างที่สุด  ผมไม่รู้ว่า แม่รู้สึกอย่างไรบ้างในตอนนั้น แต่แม่นอนจิบไวน์พร้อมอมยิ้มน้อยๆ บิดตระโพกไปมาเป็นระยะๆ

ตอนนี้ลุงแกสอดฝ่ามือผ่านขอบอันเดอร์แวร์จากด้านขาขึ้นไปบีบแก้มก้นแม่แบบเต็มๆ แม่ถึงกับครางไปกับการนวดถึงเนื้อถึงหนังนั้น " ดีไหมครับ คุณนาย หายเมื่อยไหมครับ" ....แม่พูดเสียงอู้อี้...”ดีค่ะ..ดีมากๆเลย...นันทน์รู้สึกสบายมากๆ”...”งั้นผมขอนวดแบบสุดฝีมือเลยนะครับ....”..”ค่ะ..ค่ะ..เอาเลยค่ะ”แม่พูดเบาๆตาหลับพริ้ม ผมเลยก้มลงจูบเบาๆที่แก้มแม่แล้วบอกว่า “ผมดีใจจังที่เห็นแม่มีความสุขครับ” แม่เอามือมาลูบหัวผมอย่างรักใคร่”...ค่ะ ลูก  แม่มีความสุขมากๆค่ะ..แต่..แม่ก็เขินๆยังไงไม่รู้  เนี่ย ต้องมานอนอนแก้ผ้าให้คนอื่นนวด...”…ถ้าแม่มีความสุข แม่ก็ปล่อยตัวสบายๆนะครับ  ผมรู้ว่าแม่เขินผม  ไม่ต้องเขินนะครับ..รูปร่างของแม่สวยจะตาย  ผมชอบจัง....นานๆทีแม่จะมีความสุขแบบนี้  แม่ก็ทำไปเถอะครับ”...”จ๊ะ ลูก...”แม่อมยิ้มให้ผมอย่างแสนรัก ผมก้มลงจูบแก้มแม่อีกครั้งและช่วยลูบไล้คลึงเคล้นไปทั้งแผ่นหลังแม่

บรรยากาศในตอนนั้นบรรยายไม่ถูกนะครับ ผมได้เห็นแม่ตัวเองอยู่ในสภาพกึ่งเปลือยนนอนให้คนอื่นนวดเฟ้นไปทั่งร่าง ปนเปกันไปหมดทั้งความรู้สึกหวงแม่ตัวเอง ความรู้สึกตื่นเต้น และความอยาก สำหรับแม่เองผมก็ไม่รู้ว่าแม่รู้สึกอย่างอื่นหรือไม่นอกจากความสบายเนื้อสบายตัว  แต่ดูแม่มีความสุขจริงๆ

ตอนนั้นฝ่ามือของลุงคำรณขยับเลื่อนบีบนวดไปมาจนทำเอากางเกงในตัวน้อยของแม่เลื่อนลงเหลือแค่ครึ่งก้น  อวดความขาวผ่องของลอนตระโพกสวยให้เห็นเต็มตา ร่องก้นของแม่ที่เปียกชุ่มด้วยน้ำมันอวบอิ่มสวยไร้ที่ติจนผมอดไม่ได้ที่จะเอื้อมมือไปช่วยลุงคำรณบีบนวดเบาๆจนสัมผัสถึงความเนียนนุ่มของรอยผ่านั้น  แม่ขยับตัวครางๆเบาอย่างมีความสุข ลุงคำรณมองหน้าผมด้วยแววตาแปลกๆ แกคงรู้ว่าผมกำลังตื่นเต้นมาก มือกร้านของแกก็ยังคงกดคลึงบนแก้มก้นทั้งสองข้างสลับกับการใช้หัวแม่โป้งกดไล่ไปตามร่องก้น บางจังหวะปลายนิ้วก็มาเบียดกับนิ้วผม มันช่างตื่นเต้นเป็นที่สุด

ในที่สุด บรรยากาศก็มาถึงจุดที่ทำให้อารมณ์ของทุกคนปะทุร้อนแรงถึงขีดสุด   เมื่อลุงคำรณเอามือทั้งสองข้างแตะที่ขอบอันเดอร์แวร์แล้วบอกว่า “ผมขออนุญาตเอากางเกงในนี้ออกนะครับ คุณนาย จะได้นวดถนัดๆ”แม่ผมอุทานเบาๆเอามือดึงขอบกางเกงในไว้ “อุ๊ย เอาขนาดนั้นเลยเหรอคะ..นันทน์ก็โป๊หมดสิคะ คุณลุง อายค่ะ นันทน์อายคุณลุงและอายลูกด้วย...”ลุงคำรณหัวเราะเบาๆ” ..ไม่ต้องอายหรอกครับ  ผมเห็นมามากมายแล้วครับคุณนาย  ปกตินวดแบบนี้ต้องเปลือยหมดอยู่แล้ว แล้วก็อย่าไปอายลูกครับ...ลูกเราเองไม่ใช่ใคร แม่ลูกกันไม่คิดอะไรกันอยู่แล้ว....จริงไหมคุณเอ็ม? ”ลุงแกหันมาถามผม ผมก็ไม่รู้จะตอบยังไงได้แต่พยักหน้ารับ..."นะครับ ทำตัวให้สบายๆ ผมจะนวดอย่างสุดฝีมือให้คุณนายมีความสุขที่สุด  ฝรั่งยังบอกผมเลยว่า การเปลือยกายทำให้ร่างกายและจิตใจเปิดโล่งปรอดโปร่งครับ นะครับ ทำตัวสบายๆและมีความสุขกับการนวดให้เต็มที่ครับ” พูดจบลุงแกก็ค่อยๆดึงขอบอันเดอร์แวร์ลงช้าๆ ในขณะที่แม่เอามือดึงไว้แต่ก็ดูขัดขืนแบบไม่จริงจังนัก  ปากก็ส่งเสียงอุทานเบาๆอย่างขวยเขินไปด้วย  ตอนนั้น ควยผมแข็งแทบระเบิด  จนในที่สุด อันเดอร์ตัวน้อยก็หลุดพ้นไปจนได้ ในตอนนี้ เรือนร่างของแม่จึงอยู่ในสภาพเปลือยเปล่าล่อนจ้อน ไร้อาภรณ์ใดๆปกปิด.....

Reply #1 on: August 10, 2015, 04:22:30 pm
พูดจบลุงแกก็ค่อยๆดึงขอบอันเดอร์แวร์ลงช้าๆ ในขณะที่แม่เอามือดึงไว้แต่ก็ดูขัดขืนแบบไม่จริงจังนัก  ปากก็ส่งเสียงอุทานเบาๆอย่างขวยเขินไปด้วย  ตอนนั้น ควยผมแข็งแทบระเบิด  จนในที่สุด อันเดอร์ตัวน้อยก็หลุดพ้นไปจนได้ ในตอนนี้ เรือนร่างของแม่จึงอยู่ในสภาพเปลือยเปล่าล่อนจ้อน ไร้อาภรณ์ใดๆปกปิด

แม่อุทานเบาๆเอามือปิดหน้า"..ว๊าย!!..หมดกัน  นันทน์โป๊หมดแล้ว..อายจัง “ลุงคำรณหัวเราะเบาๆเอาฝ่ามือกร้านไปลูบไล้ที่ลอนก้นของแม่”....อย่าอายเลย  คุณนายสวยออกอย่างนี้  ดูสิ คุณเอ็มมองใหญ่แล้ว แกชื่นชมแม่ของแกจะตาย...”แม่ได้ยินดังนั้นเลยยื่นมือมาตีเพี๊ยะที่ต้นแขนของผมอย่างขวยเขิน  ผมทั้งขำทั้งตื่นเต้นกับท่าทีของแม่เลยก้มลงกระซิบเบาๆ “แม่อย่าอายผมเลยนะครับ....ผมฝันอยากเห็นรูปร่างของแม่แบบนี้มานานแล้ว เห็นแล้วผมรักแม่จัง   แม่สบายๆนะ..อยากให้แม่มีความสุขแยะๆ..ผมก็มีความสุขด้วยนะครับแม่” แม่บีบจมูกผมแล้วพูดว่า..”ทำยังไง ได้ ก็แม่โป๊หมดแล้วนี่....แม่เขินมากๆเลย  อือ...เอาเถอะ ถ้าลูกมีความสุข..แม่ก็  เอ้อ..แม่ก็จะตามใจสักวันนะ แต่ลูกอย่าบอกพ่อนะ..” ผมจูบแม่อีกครั้ง”ครับแม่ ผมสัญญา"

ในท่ามกลางแสงสว่างแดดยามบ่ายที่สาดกระจายไปทั่วห้อง....ภาพที่ผมเห็นอยู่ตรงหน้า  ทำให้อารมณ์ความรู้สึกของผมแทบท้นทะลักออกมา   เป็นความตื่นเต้นมากที่สุดในชีวิตวัยรุ่น  ผมไม่เคยมีโอกาสเห็นหรือสัมผัสเรือนร่างของผู้หญิงคนใดมาก่อน  นอกจากแอบเข้าไปส่องดูตามอินเตอร์เนท  แต่วินาที ผมได้เห็นแล้ว..และยังเป็นเรือนร่างที่แสนจะงดงามของแม่...ของผู้ให้เกิดกำเนิด...มันเป็นความรู้สึกที่ร้อนลึกและเร้าใจจนแทบทนไม่ไหวจริงๆ

ลุงคำรณอมยิ้มอย่างพึงใจ  แกคงมีอารมณ์มากเหมือนกันตอนนั้น  แต่แกก็คุมอารมณ์ตัวเองได้ดีเยี่ยมและรู้จักพูดคุยผ่อนคลายบรรยากาศทำให้ทุกอย่างไหลรื่นไปได้  ลุงให้ผมเดินไปรูดผ้ามานที่หน้าต่างให้พรางแสงจนสลัวลงเพื่อให้แม่ลดความเขินอาย   แล้วขยับไปนั่งที่ปลายขาของแม่และเริ่มนวดอย่างชำนิชำนาญไปไปทั่วแก้มก้นทั้งสองข้างและต้นขาขาวใส แม่นอนกอดหมอนแน่นหลับตาพริ้มครางเบาๆ ส่วนผมก็สำรวจความงดงามเปล่าเปลือยของแม่อย่างสบายตาพร้อมใช้ฝ่ามือกดคลึงนวดเฟ้นไปทั่วแผ่นหลัง เอวคอด และแก้มก้นสวย

ลุงคำรณส่งรอยยิ้มให้ผมเหมือนจะมองทะลุไปถึงอารมณ์ลึก  จะไม่รู้ได้ยังไงล่ะครับ  เพราะในขณะนั้น  ท่อนเนื้อของผมแข็งตุงกางเกงมองเห็นชัด  ลุงแกก็เหมือนจะแกล้งนะครับ แกเล่นบีบเคล้นแก้มก้นขาวของแม่เป็นจังหวะ  จนก้อนเนื้ออวบอิ่มนั้นผลิผายออกเป็นระยะ ทำให้ผมมองลึกไปถึงรูก้นสีชมพูของแม่อย่างถนัดชัดเจน  ลุงแกยังไม่หยุดแค่นั้น แกใช้หัวแม่โป้งทั้งสองข้างกดย้ำที่กลีบเนื้อใกล้ๆรูก้นของแม่จนกลีบเนื้อสีสวยผลิผายโชว์ความงามเด่นชัด  และแม่ก็ดูเหมือนจะชอบสัมผัสนั้นมาก เห็นได้จากการที่แม่บิดตระโพกไปมาไม่หยุด ริมฝีปากส่งเสียงครางแผ่วเบาๆ

"ดีไหมครับคุณนาย....นวดตรงจุดนี้?"..ลุงแกถามเหมือนจงใจยั่วอารมณ์   "แม่หลับตาปี๋ ขยับตระโพกรับการนวดที่ล้ำลึก..."โอวว..ดี..ดีค่ะ..อูย นี่ลุงนวดลึกถึงขนาดนี้เลยหรือคะเนี่ย ?"...."ครับ..ผมตั้งใจจะทำให้คุณนายมีผ่อนคลายมากที่สุด...ทำตัวสบายๆนะครับ เดี๋ยวคุณนายจะสบายตัวมากกว่านี้"...."อูย...ดีจัง..แต่อย่าลึกอะไรมากนะ  นันทน์อายคุณลุงกับอายลูกจะแย่แล้ว..." แม่พูดเสียงอู้อี้.."..ครับ คุณนาย ผมจะทำให้ดีที่สุด  งั้นผมขอนวดก้นให้คุณนายต่อเลยนะครับ ตรงนี้จะทำให้คุณนายสบายตัวมาก..."แม่อมยิ้มอายๆแต่พยักหน้าอนุญาต
   ลุงเทน้ำมันหอมไปที่ร่องก้นของแม่แล้วใช้ปลายนิ้ววนไล้ไปทั่วร่องก้นและรูลึก  จับปลายขาแม่แยกออกเล็กน้อยจากนั้นก็ใช้ฝ่ามือและหัวแม่โป้งกดไล่ตามไปร่องจนถึงรูตูด  แกกดเน้นไปที่จีบเนื้อรอบรูลึกจนรูก้นผลิเผยอออก  ผมขยับตัวไปมองภาพนั้นจนเห็นชัด และก็ดูเหมือนลุงคำรณจะรู้ใจจึงนวดเต็มที่เหมือนจะโชว์และยั่วอารมณ์ผม มุมมองนั้น  ไม่ได้เห็นแค่รูตูดสีสวยของแม่  แต่ยังมองลึกไปถึงกลีบเนื้อของเนินหีที่โผล่รอดหว่างขา  เห็นรอยผ่าที่เบียดชิดเนียนสวยและเส้นขนเบาบางที่ประกับอยู่บนร่องแคม  ภาพนั้นทำเอาน้ำผมแทบแตกออกมาในทันใด  ลุงคำรณมองหน้าผมยิ้มๆพร้อมกับนวดไปตามร่องและรูตูดของแม่แบบเบาๆสบายๆ  แม่เริ่มปรับอารมณ์ได้กับการเปลือยเปล่าลูกรุกล้ำต่อหน้าผมและชายแปลกหน้า   อมยิ้มมองหน้าผมอย่างมีความสุขระคนเอียงอาย ตอนนี้ใบหน้าของแม่น่ารักเป็นที่สุดเพราะแก้มสองข้างเป็นสีชมพูระเรื่อด้วยฤทธิไวน์  ผมไม่เคยเห็นแม่มีความสุขแบบนี้มานานแล้ว

แม่เอามือมากอดเอวผมไว้แล้วพูดเบาๆว่า "ลูกไม่ว่าอะไรแม่นะคะ..ที่แม่ปล่อยตัวขนาดนี้..."

"  ไม่เลยครับแม่...ผมกลับมีความสุขมากที่สุดที่เห็นแม่ผ่อนคลายและหาความสุขให้ตัวเองมั่ง แม่เหนื่อยมาตลอดผมรู้..."

"...ค่ะ..แม่เหนื่อยมาก..."

"...ครับ ผมรู้ว่าแม่เหนื่อย.. มีโอกาสแม่ก็หาความสุขเถอะครับ..ผมเข้าใจดี  พ่อก็ไม่ค่อยมีเวลาดูแลแม่เลย  ผมเห็นใจแม่จริงๆ  แม่ครับ..ทำตัวสบายๆนะครับ ไม่ต้องอายผมนะ..ผมเห็นลุงเค้านวดแม่แบบนี้ ผม เอ้อ..มีความสุขมากและ เอ้อ..ตื่นเต้นด้วยครับแม่"

“อื๊อ...ตื่นเต้นด้วยเหรอ...น่าจะหวงแม่นะ..”

“เอ้อ..ตื่นเต้นสิครับ...ก้อ..ผมไม่เห็นแม่เปลือยหมดแบบนี้มาก่อน อืม...ที่จริงแล้ว ผมก็ไม่เคยผู้หญิงคนไหนแก้ผ้ามาก่อนเลยครับ นอกจากส่องในเนท...ผมชอบครับ”

“...อย่างนั้นเหรอ....แต่..แม่ก็เขินนะ  แก้ผ้าต่อหน้าลูกตัวเอง แต่..ก้อ..คงไม่เป็นไรนะ เพราะยังไงก็เป็นลูกของแม่อยู่แล้ว...เอ้อ..ถ้าลูกอยากเห็น....แม่..แม่ก็อนุญาตนะคะ..อนุญาตให้ลูกดูตามสบาย...เฉพาะวันนี้เท่านั้นนะ  ถ้าลูกมีความสุข...แม่ก็มีความสุขด้วยค่ะ..สุขมากด้วย...”

“โอววว....ขอบคุณมากครับ ผมรักแม่ที่สุดในโลกเลย..”ผมก้มลงจูบแก้มหอมกรุ่นอย่างรักใคร่

ลุงคำรณฟังเราแม่ลูกคุยกับแล้วอมยิ้มอย่างพึงใจ  ผมเชื่อว่าแกเข้าใจอารมณ์ของเราแม่ลูกเป็นอย่างดี เลยทำให้บรรยากาศร้อนมากขึ้นด้วยการพูดว่า “คุณเอ็มครับ..อย่าอยู่ว่างๆสิครับ มาช่วยผมนวดให้คุณแม่กันดีกว่า...”ผมยิ้มรับอย่างตื่นเต้นมองหน้าแม่แม่ก็พยักหน้าอนุญาต  เลยขยับไปนั่งที่ท่อนล่างของแม่และเอื้อมมือไปนวดคลึงเคล้นที่ก้นขาวผ่องและต้นขาอย่างตั้งใจ

ก้นของแม่งดงามอย่างที่สุด  กลมกลึงผลิผาย ขาวผ่องไร้รอยตำหนิใดๆ ร่องก้นเนียนขาวโค้งลึกลงไปจรดรูก้นสีชมพูอ่อน...ต่ำลงไปเป็นแคมเนื้อที่รอยแยกยังเบียดชิดมีเส้นหมอยละเอียดแผ่ปกคลุมเบาบาง  นี่เป็นครั้งแรกในชีวิตของผมที่ได้เห็นอวัยวะส่วนที่ลับเร้นที่สุดของผู้หญิง

เราสองคนประสานสามัคคีกันบรรจงนวดเฟ้นแม่ไปทั่วเรือนร่าง พร้อมกับชมความงามที่แสนเย้ายวนใจ ผมได้มีโอกาสสัมผัสจุดล้ำลึกที่สุดของแม่ด้วยการนวดไปทั่วลอนก้นและคลึงเคล้นที่ร่องก้นสวยและต่ำลงเรื่อยๆจนถึงรูลึก ผมเลียนแบบวิธีการนวดของลุงคำรณด้วยการเอาหัวแม่โป่งกดเบาๆข้างๆรูก้นของแม่จนรูลึกนั้นผลิผายอวดความงามเต็มตา แม่ครางเบาๆหลับตาพริ้ม  ส่วนลุงคำรณก็อมยิ้มยกหัวแม่โป้งให้ผมแบบเชียร์เต็มที่ให้ผมทำตามที่ใจปรารถนา ตอนนี้ก็เลยเหมือนกับผมกำลังแหวกรูตูดของแม่โชว์ลุงคำรณและตัวเอง...

"อูย..ลุงขา.."แม่ครางเสียงอู้อี้...."ลูกชายนันทน์ทะเล้นใหญ่แล้วค่ะ ลุง  โอวว....ดูสิคะ..ไม่ยอมนวดเฉยๆ..ยัง เอ้อ.ยังมาแหวกก้นนันทน์ด้วย...ชอบจริงนะตรงนี้  นันทน์อายจะแย่แล้ว..."

ลุงคำรณหัวเราะเบาๆ "..เอ้อ..ลูกเค้าชอบก็ปล่อยเค้าเถอะ...แกกำลังอยากรู้อยากเห็นน่ะครับ...แกจะได้เรียนรู้อะไรใหม่ๆ  เอ้อ....พูดตามตรง...ตูดคุณนายก็สวยน่ามองน่าแหวกจริงๆครับ  อย่าไปว่าคุณเอ็มแกเลย...ผมเองเห็นมาเยอะยังชอบเลยครับ สวยจริงๆ"

แม่ได้ยินดังนั้นก็อุทานเบาๆทั้งอายทั้งเสียว

“เอา เอาเข้าไป ลุงหลานเข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ยเลยนะคะ....ไม่เกรงใจว่านันทน์จะอายแค่ไหนเลยนะ.....ตูดนันทน์น่ะ..นอกจากพ่อเอ็มแล้วไม่เคยมีใครมามองมาจับแบบนี้นะคะ..."

ลุงคำรณอมยิ้มขำๆกับความพูดของแม่

"อืม..ก็คิดเสียว่า..สนุกกันฉันท์ครอบครัวแล้วกันนะครับ คุณนาย...แม่ๆลูกๆ ไม่ใช่ใครที่ไหน ฮ่าๆๆ"
“แหม...พูดเข้า”แม่ค้อนลุงคำรณ”..ก้อ แม่ๆลูกๆนี่แหละ นันทน์ถึงอายไง  เอ้อ..มีที่ไหนคะ..แม่มาแก้ผ้าแก้ผ่อนให้ลูกดูแบบนี้...”

“ฮ่าๆๆ..ที่จริงคุณเอ็มแกช่วยผมนวดคุณนายต่างหากครับ แล้วอีกอย่าง ลูกเห็นก็ดีกว่าคนอื่นเห็นนะครับ ดูสิ ผมว่า คุณเอ็มสนุกจะตาย และคุณนายก็จะสนุกไปด้วย  นะครับ ปล่อยใจสบายๆเถอะ...ถือว่าเปิดโลกให้คุณเอ็ม...ดีกว่าแกไปดิ้นรนเรียนรู้เอง..จริงไหมครับ?”

“เอาเถอะๆๆ..ยังไงนันทน์ก็เถียงสู้ไม่ได้หรอก...ไม่งั้นจะล่อนจ้อนอยู่อย่างนี้เหรอ...นันทน์ยอมแพ้แล้วค่ะ...อยากอะไรก็ทำเถอะ..แต่อย่าเกินเลยนักนะคะ  .กลับบ้านค่อนคิดบัญชีกับนายเอ็ม..”แม่พูดแล้วหยิกผมที่ต้นแขน  ตอนนี้แม่เริ่มสนุกไปกับบรรยากาศที่แสนจะเร้าใจนั้นแล้วล่ะ

แม่จิบไวน์ที่ผมรินป้อน...แล้วนอนอมยิ้มหลับตาพริ้ม ปล่อยเรือนร่างขาวผ่องให้ผมกับลุงคำรณนวดเฟ้นตามสบายๆ ผมก้มลงจูบแก้มแม่อย่างแสนรักและยังถือโอกาสจูบแก้มก้นอีก1ฟอดเป็นของแถมด้วย ทำเอาแม่หัวใจเสียงใส

เราแบ่งกันนวดฝ่าเท้า..น่อง..ต้นขา..และก้นของแม่...จนถึงเอว..ช่วงที่กดคลึงต้นขาแม่ชอบมาก ส่งเสียงครางเบาๆอย่างมีความสุข  ผมนวดไปก็สำรวจความเปล่าเปลือยของแม่ไปด้วย ท่อนควยแข็งดันกางเกงเป็นรูป แต่ผมไม่เขินอะไรแล้วล่ะ  กลีบเนื้อของแม่สวยงามมาก เป็นหีของผู้หญิงหีแรกที่ผมเคยเห็น   ไม่น่าเชื่อว่า หีแรกจะเป็นหีของแม่ตัวเอง ผมแกล้งนวดเฉียดเข้าไปใกล้ๆจนแม่ต้องขยับตระโพกอย่างแสนเสียว  ลุงคำรณก็บรรจงนวดสุดฝีมือ ตอนนี้มันกึ่งนวดกึ่งปลุกความเสียวยังไงบอกไม่ถูก แต่ก็ไหลลื่นไปด้วยกันอย่างสนุกสะใจทั้ง3คน

ลุงคำรณพลิกตัวแม่ให้นอนตะแคงแล้วดึงหมอนลงมาที่ด้านล่าง  ดันขาของแม่ให้งอก่ายไปที่หมอน  แม่ก็ขืนตัวแบบเขินๆนิดหน่อยแต่ก็ปล่อยให้ลุงแกจัดท่าตามสบาย    ท่านี้  ทำให้ก้นของแม่ยิ่งผลิผายอวดความงามมากขึ้น  เห็นกระจ่างชัดจนหมดสิ้นไม่ว่าจะรูตูดที่แง้มโชว์อยู่ในร่องก้นขาว และร่องหีที่ผลิเผยอออกเล็กน้อยกลางสองแคมเนียนสะอาด  ยามที่เราสองคนช่วยกันนวดที่ก้นหรือต้นขา  ความงดงามในจุดลับเร้นนั้นก็แหวกเป็นระยะตามจังหวะน้ำหนักกดของฝ่ามือ  กลีบเนื้อสีชมพูอ่อนๆในร่องหีของแม่เริ่มมองเห็นรำไรและแน่นอนอย่างที่สุดตรงนั้นมีน้ำใสเปียกชุ่ม...นี่เห็นได้ชัดเลยว่า  แม่เกิดอารมณ์ไปกับการสัมผัสของลุงคำรณและลูกชายหัวแก้วหัวแหวน

ผมก้มลงจูบแก้มก้นแม่อีกครั้งแล้วนวดคลึงเบาๆพร้อมเพ่งพินิจความลับเร้นของแม่อย่างเต็มตา ก้นแม่หอมกรุ่นไปด้วยกลิ่นน้ำมันหอมและกลิ่นตัวที่แสนเร้าใจ ผมแกล้งไล้ปลายนิ้วนวดเบาๆที่ร่องก้นของแม่และแกล้งเฉียดไปโดนรูตูดเหมือนไม่ตั้งใจ แม่สะดุ้งแล้วตีผมที่ต้นแขนและก็อมยิ้มเฉยๆไม่ว่าอะไร ลุงคำรณเริ่มรุกคืบด้วยการนวดที่ก้นจนรอยผ่าแหวกอ้าออกเป็นระยะๆและเริ่มใช้ปลายนิ้วนวดเฉียดแคมหีของแม่ไปทุกที  ยิ่งเข้าใกล้ๆกลีบเนื้อเนียนสวยก็ยิ่มแง้มอวดสีชมพูอ่อนๆของร่องหลืบภายใน  นี่เป็นการนวดเพื่อปลุกอารมณ์ของมืออาชีพอย่างแท้จริง และก็แปลกที่ผมกลับไม่รู้สึกหวงแม่ แต่กลับอยากให้ลุงคำรณทำอะไรที่ล้ำลึกมากไปกว่านั้น...

ในที่สุดนิ้วโป้งของลุงคำรณก็มานวดคลึงอยู่แถวๆแคมอวบอิ่มของแม่  ผมเพ่งมองด้วยตาที่ไม่กระพริบ  มันเป็นความงดงามเร้าใจที่จ่ออยู่ตรงหน้า แม่บิดตัวเบาๆเอามือปัดนิ้วของลุงคำรณแบบไม่จริงจังนัก  แต่ลุงแกก็ยังนวดคลึงอยู่แถวๆนั้น  ผมเลยช่วยสร้างอารมณ์ด้วยการบีบเบาๆพร้อมลูบไล้ไปทั้วแก้มก้นขาว เฉียดไปเฉียดมาอยู่แถวรูตูด พอเจอแบบนี้น้ำใสๆของแม่เริ่มไหลย้อยออกมาจากจากร่องหีมองเห็นชัดเจน  ภาพนั้นทำให้ผมเสียวจนสุดตัว

ในที่สุดแม่ก็ทนไมไหว...”อูย...ลุงขา ชักนวดลึกเกินไปแล้วนะ นันทน์..รู้สึกยังไงไม่รู้...”

“..เอ้อ..ผมก็อยากนวดให้คุณนายเสียวสนุกที่สุดน่ะครับ  ตั้งใจยังงั้นจริงๆ....แล้วก้อ..เอ้อ...อะไรต่อมิอะไรของคุณนายก็ช่างน่านวดเสียจริงๆ ให้ผมนวดฟรีผมยังยินดีนวดเลยครับ”

แม่ปรายสายตาคมหวานมามองหน้าลุงคำรณ..”แหม..ลุงก็ช่างพูดเน๊าะ...เอ้อ..นันทน์ว่า มันชักจะยังไงๆแล้วนะ...เนี่ย..นิ้วของลุงเกือบจะโดนตรงนั้นของนันทน์แล้วนะ....”

“จะโดนตรงไหนก็อย่าไปสนใจเลยนะครับ  คุณนาย  เผมอยากทำให้คุณนายเบาสบายตัวมากที่สุด  เดี๋ยวพอนวดเสร็จคุณนายจะคลายเมื่อยหมดทั้งตัวนอนหลับสบายแน่ครับ ผมรับรอง”

“งั้นเลยเหรอ..”แม่พูดยิ้มๆ”...ลุงนะ..เข้าใจพูดจาหว่านล้อมเสียจริงๆ...เอ้อ..ไหนๆก็มาถึงขั้นนี้แล้ว ไม่รู้จะอายอะไรนะ  งั้นลุงนวดดีๆก็แล้วกันนะคะ ไม่เบาตัวจริงๆล่ะก้อน่าดูนะ”

“ผมรับรองเลยครับ คุณนาย”ลุงคำรณพูดอย่างมั่นอกมั่นใจ

ทีนี้การนวดเลยเริ่มกลายเป็นการสร้างความเสียวไปเสียแล้ว ลุงคำรณไล่นิ้วอย่างชำนิชำนาญไปตามร่องก้นแล้ววนไล้ไปมาที่แคมอวบอิ่ม กดนิ้วหนักเบาสลับไปมาอย่างรู้จุด ผมเพ่งมองด้วยตาแทบไม่กระพริบพร้อมกับนวดน่องนวดต้นขาให้แม่ไปด้วย  แม่หลับตาครางเบาๆอย่างมีความสุข  ก้นขาวสวยขยับไปมาน้อยๆตามอารมณ์และจังหวะการไล่นิ้วของลุงคำรณ  ผมทนไม่ไหวต้องเอามือไปกดท่อนเนื้อที่แข็งตั้งอยู่ในกางเกงวอร์ม  ลุงแกมองเห็นแต่ก็อมยิ้มให้ผมอย่างเข้าใจ  ครู่หนึ่งลุงคำรณก็จับตระโพกแม่แล้วดันให้แม่พลิกมานอนหงาย  แม่อุทานเบาๆและพยายามบิดตระโพกขัดขืน จนลุงคำรณต้องพูดจาหว่านล้อมอยู่ครู่หนึ่ง แม่จึงยอม แต่ก็ดึงผ้าเช็ดตัวมากกองปิดตรงส่วนกลางลำตัว    มือยกขึ้นปกปิดดอกบังคู่งาม แต่เมื่อโดนลุงคำรณไล้ฝ่ามือนวดเคล้นไปจนทั่วเรือนร่างท่อนบนแม่ก็ทนแรงสัมผัสนั้นไม่ไหวจึงยอมให้ดอกบัวคู่วามเป็นอิสระจากการปกปิด  อวดความกลมกลึงเหมือนนมสาวๆกลางแสงไฟกระจ่าง  หัวนมเล็กๆของแม่ยังสีสวยอยู่เลย...

ลุงคำรณเอ่ยปากขออนุญาตแล้วคลึงเคล้นเบาๆที่สองเต้าอะร้าอร่ามของแม่  จนหัวนมแม่ชูชันสู้ปลายนิ้ว ผมเห็นดังนั้นเลยก้มลงกระซิบกับแม่

“แม่ครับ  เอ็มขอดูดนมแม่หน่อยได้ไหม  เอ็มไม่ได้ดูดมานานแล้ว...”

แม่อุทานเบาๆอย่างขวยเขิน ส่ายหน้าปฏิเสธ แต่พอโดนผมคะยั้นคะยออ้อนวอนอยู่ครู่ใหญ่ก็โอนอ่อนผ่อนตาม  ผมเลยนอนกอดแม่พร้อมดูดหัวนมอย่างมีความสุขจนบรรยายไม่ถูก  หัวนมแม่แข็งชันและเอร็ดอร่อยอย่างที่สุด  แม่อมยิ้มเขินๆลูบไล้หัวผม จูบที่เส้นผมและปล่อยให้ผมดูดนมทั้งสองเต้าเหมือนสมัยที่ผมยังเด็ก  ผมตื่นเต้นและมีความสุขจนแทบคลั่ง....ผมดูดนมข้างหนึ่งและเอามือลูบไล้เบาๆที่นมอีกข้างหนึ่ง  หัวนมแม่แข็งขันอย่างรู้สึกได้ชัด

“....ลูกจ๋า...พอหรือยัง ดูดนมแม่ยังกะเด็กเลยนะ...แม่ชักจะอายลุงแกแล้วนะ  “

“ไม่..ไม่พอครับแม่  เอ็มอยากดูดนมแม่นานๆ เอ็มมีความสุขจัง อยากดูดนมแม่มานานแล้ว”

“โอววว.....คิดอะไรก็ไม่รู้  ลูกน่ะโตจนจะเป็นหนุ่มแล้วนะ เค้าเลิกดูดนมไปตั้งนานแล้วนะ”

“ผม..เอ็มเป็นลูกแหง่ไงครับ แม่  ...”

“จ้าๆๆๆ”แม่พูดยิ้ม ลูบหัวผมอย่างรักใคร่..”ลูกแหง่ของแม่..ถ้าลูกอยากดูด แม่ก็จะให้ดูดนะ แต่เฉพาะวันนี้นะ  จะนอนให้ลูกดูดนมทั้งคืน  แต่วันอื่น  นมนี้พ่อเค้าเป็นเจ้าของนะ...”แม่พูดจนทำเอาผมอดหัวเราะเบาๆออกไม่ได้

ผมเอาใบหน้าเกลือกกลิ้งที่สองเต้าของแม่ ทั้งดูดทั้งสูดดมความหอนหวานจนสะใจ ส่วนลุงคำรณก็นวดต่ำลงไปที่เอว  ที่ลอนตระโพกและต้นขาของแม่ แม่ก็ปล่อยตัวตามสบายจนผ้าเช็ดตัวที่กองปิดกลางลำตัวเริ่มไหลหลุดไปทีละน้อย  ลุงคำรณเอื้อมมือสอดเข้าไปใต้ผ้าเช็ดตัวนวดคลึงต้นขาและขาพับของแม่  ผมไม่รู้ว่าปลายนิ้วของลุงไปโดนอะไรมั่งแต่แม่ก็บิดตัวและส่งเสียงครางเบาๆไม่ขาดปาก  ท่อนบนก็ถูกผมรุกล้ำดูดชิมความหอมหวานจากบัวคู่งาม หัวนมแข็งชันของแม่ที่อยู่ในปากผมเป็นอะไรที่ให้รสชาดหวานหอมที่สุด

ในนาทีนั้น ผมรู้สึกเหมือนตัวเองกำลังท่องอยู่บนสวรรค์....

Reply #2 on: August 10, 2015, 04:23:21 pm
ผมเอาใบหน้าเกลือกกลิ้งที่สองเต้าของแม่ ทั้งดูดทั้งสูดดมความหอนหวานจนสะใจ ส่วนลุงคำรณก็นวดต่ำลงไปที่เอว  ที่ลอนตระโพกและต้นขาของแม่ แม่ก็ปล่อยตัวตามสบายจนผ้าเช็ดตัวที่กองปิดกลางลำตัวเริ่มไหลหลุดไปทีละน้อย  ลุงคำรณเอื้อมมือสอดเข้าไปใต้ผ้าเช็ดตัวนวดคลึงต้นขาและขาพับของแม่  ผมไม่รู้ว่าปลายนิ้วของลุงไปโดนอะไรมั่งแต่แม่ก็บิดตัวและส่งเสียงครางเบาๆไม่ขาดปาก  ท่อนบนก็ถูกผมรุกล้ำดูดชิมความหอมหวานจากบัวคู่งาม หัวนมแข็งชันของแม่ที่อยู่ในปากผมเป็นอะไรที่ให้รสชาดหวานหอมที่สุด

ในนาทีนั้น ผมรู้สึกเหมือนตัวเองกำลังท่องอยู่บนสวรรค์....

เหลือบตามองเบื้องล่างก็เห็นลุงคำรณกำลังนวดแม่อย่างตั้งใจ ผ้าที่ปกปิดกลางลำตัวแม่เลื่อนเปิดเผยอจนเหลือแค่ปกคลุมเนินนูนเท่านั้นและตอนนี้เส้นไหมสีดำขลับเริ่มปรากฏให้เห็นบ้างแล้ว แต่แม่ไม่รู้ตัว เพราะหลับตาพริ้มกอดผมอยู่   ลุงคำรณเลื่อนฝ่ามือไปบีนนวดใกล้ๆเนินนูนของแม่เข้าไปทุกที และในที่สุดฝ่ามือของลุงแกก็ค่อยๆปัดผ้าเช็ดตัวผืนน้อยให้พ้นไปจากร่างขาวผ่องของแม่

แม่อุทานเบาๆพยายามเอามือถึงผ้าเอาไว้  แต่ก็ช้าไปเสียแล้ว ตอนนี้ท่อนล่างของแม่ก็เลยไร้สิ่งใดๆปกปิด  มองเห็นเนินนูนของแม่ที่มีเส้นหมอยดำขลับแผ่ปกคลุมชัดถนัดตา  อวบอูมโคกนูนท้าทายสายตา

“ว๊าย!!...เอาผ้าออกทำไมคะ ลุง....”แม่อุทานเสียงสั่นระริก”โอย..นันทน์โป๊หมดแล้ว...”

ลุงคำรณหัวเราะเบาๆ “..ถึงขนาดนี้แล้ว...คุณนายจะอายทำไมครับ?...ปล่อยตัวปล่อยใจตามสบายเถอะนะครับ...”

“...แหม...จะไม่ให้อายยังไงคะ  ลูกนันทน์อยู่ทั้งคน “

“..อืม....คุณเอ็มก็เห็นหมดแล้วน่ะครับ คุณนาย  ผมว่าแกมีความสุขจะตายนะครับ ได้เห็นแม่เปลือยแบบนี้  มานวดกันให้สนุกดีกว่า  ปล่อยคุณเอ็มแกได้เรียนรู้อะไรใหม่ๆเป็นประสบการณ์ชีวิตเถอะครับ”ลุงคำรณหว่านล้อมด้วยใบหน้ายิ้มละไม

ผมเลยผสมโรงด้วยอีกคน..

“ถูกของลุงแล้วครับแม่...แม่ไม่ต้องอายหรอก  แม่สวยจะตาย  ผมก็เพิ่งได้มีโอกาสเห็นผู้หญิงโป๊นี่แหละครับ  ผมตื่นเต้นจัง แม่ไม่ต้องอายผมนะครับ”

เราช่วยกันปลอบใจให้แม่คลายความชวนเขิน...จนในที่สุดแม่ก็ยิ้มออกมา  ผมคิดว่าจริงๆแม่ก็สนุกไปกับบรรยากาศในตอนนั้นมากครับ แต่ความเขินอายก็เป็นวิสัยของผู้หญิง

“....เฮ้อๆๆๆสามัคคีกันดีจัง....เอ้า...ไหนก็ไหนๆแล้ว นันทน์ยอมก็ได้  งั้น เอ้อ ก็นวดนันทน์ดีๆแล้วกันนะ  นันทน์จะตามใจสักวัน”

“ได้เลยครับ คุณนาย” ลุงคำรณรับคำพร้อมอมยิ้มละไม

แม่มองหน้าผมด้วยแววตารักใคร่  ก่อนจะดึงผมไปซบที่หน้าอก เหมือนเขินอายที่จะให้ผมเห็นของสงวนของแม่  ผมเลยเกลือกกลิ้งใบหน้าที่สองเต้ากลมกลึงแล้วดูดชิมอย่างแสนสุข  เหลือบตาลงมองข้างล่างก็เห็นลุงคำรณนวดเฟ้นไปที่ต้นขาของแม่และขยับฝ่ามือเฉียดไปมาที่เนินนูนอำไพ ผมเลื่อนฝ่ามือไปวนไล้นวดเบาๆที่เอวและหน้าท้องของแม่  ก่อนจะกระซิบแม่ว่า

“แม่ครับ  เอ้อ  เอ็มขออนุญาตไปดูลุงเค้านวดแม่นะครับ  เอ็มอยากเห็น เอ็มตื่นเต้นครับ”

แม่อมยิ้มอย่างรู้ทัน

“...แน๊....อยากดูลุงนวดแม่ หรืออยากดู...เอ้อ..อยากดู..ตรงนั้น..ของแม่นะ บอกมาตรงๆ”

คำพูดของแม่ทำเอาผมตื่นเต้นสุดๆ

“ก้อ....ทั้งสองอย่าง..อ่ะครับแม่..เอ็มอยากเห็น..อ้า  เอ็มยังไม่เคยเห็นของจริงเลยครับ ให้เอ็มดูนะ”

“ลูกพูดแบบนี้  แม่อายลูกจัง  นี่แม่ก็อายลุงแกจะแย่อยู่แล้ว  ..เอ้อ...ก็เอาเถอะ..แม่ก็โป๊หมดแล้ว ลูกอยากดูอะไรก็ตามใจ  แต่อย่ามองนานนะ แม่อาย...”

“ครับแม่” ผมรับคำพร้อมจูบแก้มแม่ฟอดใหญ่

ผมขยับตัวมานั่งข้างๆลุงคำรณและก้มลงมองสิ่งที่อยากเห็นที่สุดในชีวิตและก็อยู่ตรงหน้าผมนี่เอง เนินหีของแม่ปรากฏอยู่ห่างแค่คืบ เป็นเนินเนื้อรูปสามเหลี่ยมที่งดงามอย่างที่สุด  โคกนูนอวบอิ่มท้าทายสายตา   มีเส้นหมอยสีดำแผ่ปกคลุมไปทั่วฐานและกลีบแคมแต่ไม่ก็มากจนเกินไป ร่อยผ่าของร่องหียังเบียดสนิท มีรอยคล้ำเล็กน้อยแต่ก็เนียนสวยสะอาด....นี่เป็นหีแรกในชีวิตที่ผมเห็น......
...แม่จ๋า...”ผมครางออกมาอย่างลืมตัว...” เอ้อ..หีแม่สวยจัง”

แม่อุทานเบาๆอย่างขวยเขิน

“ โอววว ลูกพูดซะแม่อายเลย...โอววว...จ้า..สวยก้อสวย...สวยก็ดูสิ...”

“ครับ..ขอบคุณครับแม่...แม่ของเอ็มใจดีที่สุด “ผมพูดเสียงสั่นและจ้องสำรวจเนินหีของแม่อย่างตื่นเต้นสุดขีด

แม่ปรือตามองหน้าผมและลุงคำรณด้วยแววตาที่หวานระยิบระยับ  และคงตื่นเต้นมากๆกับบรรยากาศในขณะนั้น  จึงขยับขาแยกออกเล็กน้อยเหมือนอยากจะอวดความลับเร้นของเนินเนื้องาม

ร่องรักของแม่งดงามที่สุด  สียังสวยและขาวเกลี้ยงเกลาสะอาด  ตรงกลางร่องชุ่มฉ่ำด้วยน้ำใสๆ  ผมนึกไม่ถึงเลยว่าหีผู้หญิงจริงๆจะสวยงามกว่าที่ผมเห็นในเน็ทมาก และที่สำคัญ...นี่คือหีของแม่ตัวเอง  หีที่ให้กำเนิดผมขึ้นมา

ลุงคำรณใช้หัวแม่โป้นวดเฉียดไปที่ซอกขาและแคมหี  กดเบาๆจนแม่ต้องขยับตระโพกอย่างแสนเสียว ผมก็ผสมโรงด้วยการช่วยนวดที่ต้นขาและเพ่งมองความงดงามเร้าใจตรงหน้าด้วยตาเขม็ง

“...แม่ครับ...ผมชอบหีของแม่จัง..มันสวยที่สุดเลยนะครับ..ไม่น่าเชื่อเลยครับ  ผมว่าจะมาจากตรงนี้ มันเล็กนิดเดียวเอง  ผมออกมาได้ยังไงเนี่ย???..ผมพูดไปตามอารมณ์ความรู้สึก

“อุ๊ย!! ดูพูดเข้า...แม่เขินเลยนะเนี่ย...เล็กไม่เล็ก..ลูกก็โผล่ออกมาจากตรงนี้นี่แหละ..”

“..น่าแปลกใจจริงๆนะครับแม่..หีแม่เล็กกว่าฝ่ามือเอ็มอีก  แต่เอ็มก็ออกมาจากตรงนี้จริงๆ ขอบคุณแม่มากนะครับที่ให้เอ็มเกิดมาเป็นลูกแม่...เอ็มรักแม่มากครับ...”

“จ้า....แม่ก็รักลูกมากจ้ะ”แม่พูดยิ้มๆอย่างซาบซึ้ง

ลุงคำรณยิ้มกว้างอย่างพอใจกับบรรยากาศแม่ๆลูกๆ แกกดคลึงซอกขาของแม่แล้วค่อยๆเลื่อนเข้าไปกดนวดเบาๆที่แคมของแม่ทั้งสองข้าง ทำเอาแม่บิดตัวอย่างเสียวสยิวแต่ก็ปล่อยตัวตามสบายไม่ขัดขืน แรงกดของลุงคำรณทำให้กลีบเนื้อของแม่ผลิผายแหวกเล็กน้อยจนผมมองเห็นติ่งเนื้อน้อยสีแดงระเรื่อที่ชูชันสั่นระริกอยู่เหนือปากแคมและความเยิ้มฉ่ำในร่องลึกนั้น

“แม่..ครับ...แม่มีความสุขไหมครับ  คุณลุงนวดเก่งจังนะเม่..”ผมถามขึ้นยั่วอารมณ์แม่

แม่อมยิ้มอายๆ”..เอ้อ..เก่งจ้ะลูก ลุงเก่งมาก  ทำเอาแม่เคลิ้มปล่อยให้นวดไปถึงไหนถึงไหน...แม่ยังงงๆตัวเองอยู่เลยนะเนี่ย?”

“ดีครับแม่..ผมดีใจมากๆเลย ที่คุณลุงนวดเก่งและทำให้แม่มีความสุข  ผมเห็นแม่เหนื่อยมาแยะครับ..เห็นแม่มีความสุขแล้วผมยิ่งสุขกว่าแม่อีกครับ...เอ้อ..แม่ครับ ผมถามนิดนะ..เอ้อ...แม่รู้สึกเสียวด้วยใช่ไหมครับ?"

แม่ผมยิ้มแบบอายมาก เอาฝ่ามือมาตีต้นแขนผมดังเพี๊ยะ!!

“ตายละ มาถามแบบนี้แม่ก็อายตายสิ!!....”แม่พูดเสียงอู้อี้...”ดูไม่ออกหรือไง..แม่เสียวหรือไม่เสียว...ยังจะให้แม่พูดอีก เดี๋ยวเถอะ”

คำพูดของแม่ ทำให้ผมกับลุงคำรณหัวเราะพร้อมๆกัน

“ลุงครับ...ผมว่าคุณลุงกำลังทำให้แม่ผมเสียวนะครับ  แต่ผมว่าแม่ชอบ งั้นคุณลุงช่วยทำให้แม่ผมเสียวแยะๆนะครับ..”

“ได้สิครับ คุณเอ็ม ผมก็ตั้งใจอย่างนั้นอยู่แล้ว ผมปล่อยหมดฝีมือเลยครับ  ไม่ต้องห่วง”

เราพูดกันแม่หน้าแดงด้วยความขวยเขิน ลุงคำรณกดปลายนิ้วคลึงเคล้นไปทั่วกลีบแคมของแม่  บางจังหวะปลายนิ้วก็ไปแตะโดนร่องกลางจนทำให้เอาแม่ผมต้องบิดตระโพกอย่างเสียวสยิว  ผมทนไม่ไหวท่อนควยแข็งจนโด่อยู่ในกางเกง เลยก้มลงจูบที่หน้าท้องของแม่และเลื่อนใบหน้าไปกระซิบข้างหูแม่

“แม่ครับ ผมเห็นแล้วตื่นเต้นมากๆเลยครับ  แม่..ผมขออะไรอย่างหนึ่งนะ..?”

“ขออะไรหรือลูก?”แม่ผมปรือตาถาม

“ผม เอ้อ...ผม อ้า..อยากแตะหีแม่มั่งได้ไหมครับ ทีเดียวเองครับ ผมไม่เคยได้แตะหีใครเลย”

แม่อุทานเบาๆอมยิ้มด้วยสีหน้าแปลกๆ

“โอววว  ลูกแม่....ทำไมคิดอยากแบบนี้!!...อูย ลูกอยากจริงๆเหรอ นี่แม่ของลูกนะ แต่..แม่ก็เข้าใจความรู้สึกของลูก เอ้อ..เอาสิ ถ้าลูกอยากแม่จะอนุญาตสักครั้ง แต่เอาแค่..เอ้อ..แค่..ขนของแม่ก็แล้วกัน อย่าลึกกว่านั้น มันไม่ดีนะจ๊ะ”

“ครับ  ได้ครับแม่..ผมขอบคุณแม่มากครับ..”

พูดจบผมก็ค่อยๆเลื่อนปลายนิ้วไปที่เนินนูนของแม่  เอาปลายนิ้วไปแตะที่ปอยเส้นหมอยบนฐานสามเหลี่ยมที่อวบอิ่มและสัมผัสความอ่อนนุ่มของเส้นขนยาวสลวย ผมเกลี่ยไล้ปลายนิ้วอย่างตื่นเต้นจนแทบจะทนไม่ไหว

“โอววว...หมอยแม่นุ่มมือจัง...ยาวสวยด้วย....”ผมวนไล้ปลายนิ้วไปทั่วปอยขนของแม่

“..ลูกคงชอบนะจ๊ะ..”แม่กอดหัวผมอย่างรักใคร่

“ชอบมากครับ  ผมมีความสุขมากๆครับที่ได้แตะตรงนี้ของแม่...และผมก็..เอ้อ...เสียวด้วยครับ”

แม่หัวเราะเบาๆ

“แน๊...!!...ลูกแม่มีเสียวด้วยนะ....จ้ะ แม่เข้าใจจ้ะ ลูกยังเด็ก ยังไม่เคย เจอแบบนี้ลูกของเสียวแน่ๆอยู่แล้ว..แม่เอง อยู่กับพ่อมาตั้งนาน..แต่..แต่เจอแบบนี้...แม่...เอ้อ..แม่ยังเสียวเลย...”แม่สารภาพความรู้สึกอย่างปล่อยตัวปล่อยใจ
ลุงคำรณได้ยินเราพูดกันก็อมยิ้มกว้างอย่างพีงใจ และพูดแทรกขึ้น

“...ผมรู้สึกดีจัง..ที่เห็นแม่ๆลูกๆเข้าใจกันและรักกันแบบนี้......งั้นก็ตามสบายนะครับ คุณนาย..คุณเอ็ม..ผมรู้ว่า กำลังตื่นเต้นและมีอารมณ์ไปกับเรื่องนี้ เอ้อ..เป็นเรื่องธรรมดามากครับ อย่าไปเขินไปอายเลย ปล่อยอารมณ์หาความสุขกันเถอะครับ....โอกาสเป็นของเราแล้ว..”

แม่และผมมองหน้าลุงคำรณด้วยความรู้สึกดีๆที่ลุงแกเข้าใจและเป็นตัวจัดการเรื่องราวทั้งหมด

“..ค่ะ..ขอบคุณที่คุณลุงเข้าใจนะคะ..”

ลุงคำรณอมยิ้มให้แม่แล้วบรรจงสร้างความสุขให้แม่ต่อไปด้วยการกดปลายนิ้วไปทั่วกลีบแคมและเลื่อนไปวนรอบๆเนินนูนด้านบนที่ปกคลุมด้วยเส้นขนยาวสลวย บางจังหวะนิ้วของลุงก็ไปแตะที่เม็ดน้อยสีชมพูสดจนแม่สะดุ้ง   แม้ผมจะไม่มีประสบการณ์อะไรมาก่อน..แต่ผมก็พอรู้ว่า ส่วนนั้น คือที่ซ่อนของติ่งเนื้อเล็กๆที่เรียกว่า แตด  ผมเองก็ยังอยากสัมผัสตรงนั้นบ้างเลยแต่ยังไม่กล้า เลยได้แต่วนปลายนิ้วไปเฉียดๆ  ช่วงจังหวะหนึ่งแม่ขยับมือไปมาๆจนมาโดนเป้ากางเกงของผม แม่อุทานเสียงระริก

“โอ๊ะ!!..นี่อะไรจ๊ะนี่  ลูกแข็งด้วยเหรอ??.."

“ว้า ผมอายแม่จัง...แต่มันแข็งจริงๆครับแม่ ผมขอโทษแม่ด้วยนะ มันแข็งมานานแล้ว แม่อย่าว่าผมนะครับ..ผมขอโทษ”

แม่ทำหน้าบอกไม่ถูก จ้องหน้าผมนิ่งก่อนจะยิ้มออกมา

“อืม...ก้อยังไงดีล่ะ..เอ้อ..แม่ก็รู้นานแล้วล่ะ..ว่าของลูกแข็ง...ก็มันแบบนี้นี่นะ แม่โทษลูกไม่ได้หรอก ลูกยังเด็ก แม่ว่า ลูกไม่แข็งคนเดียวหรอก  คุณลุงแก แม่ว่าก็แข็งด้วย ใช่ไหม..?”แม่คาดคั้นลุงคำรณจนแกหัวเราะเบาๆท่าทางเขินๆ

“เอ้อ...ครับ..ผม..คงปฏิเสธไม่ได้ครับ  คุณนายสวยขนาดนี้  ถ้าผมไม่แข็ง ผมคงผิดปกติแล้วครับ..”

แม่หัวเราะคิก และเอาฝ่ามือตีแขนลุงเสียงดัง

“..ตกลงเลยมีอารมณ์กันหมดทั้งสามคน  นันทน์จะทำยังไงดีนะ..เนี่ย?”แม่พูดล้อๆ

“..ไม่ต้องยังไงหรอกครับ ก็ปล่อยตัวสบายๆ ถือว่าเป็นเรื่องธรรมชาติ  เอ้อ..เอางี้ดีไหมครับ ผมเสนอนะ  ไหนๆก็พอจะเข้าใจกันแบบนี้แล้ว  ผมว่า คุณเอ็มแกคงตื่นเต้นและเสียวแย่แล้วล่ะ  ก็ตามใจแกเถอะครับ  ให้แกได้ปลดปล่อยมั่งนะครับ”ลุงคำรณพูดยิ้ม

“ยังไงเหรอคะ”..แม่ถาม

“อืม...ผมเสนอนะ อาจดูแปลกๆหน่อย  แต่ผมคิดว่าน่าจะดีครับ...เอ้อ  คือผมจะนวดให้ทั้งสองคนพร้อมๆกันเลยดีไหม...แม่ลูกก็คุยกันไปสบายๆ  ผมก็นวดให้ผ่อนคลาย  ผมว่าดีนะ...”

เราแม่ลูกสองคนมองหน้ากัน ข้อเสนอของลุงแกดูแปลกดีแต่ก็ทำให้ผมตื่นเต้นมาก แม่ก็เช่นเดียวกัน

“..อืม น่าสนใจนะ..”แม่พูดยิ้มๆ..”แต่คุณลุงไม่เมื่อยแย่เลย นวดเพิ่มอีกคนน่ะ”

“ไม่เลยครับ ผมเต็มใจ ผมอยากให้แม่ลูกมีความสุขกันน่ะครับ  ผมเองก็อยากลองด้วย  ไม่เคยนวดแม่ลูกพร้อมกันอย่างนี้มาก่อนเลย..”

แม่หันมาถามความสมัครใจของผม ผมก็โอเคอย่างไม่ลังเล มีคนนวดให้ผมชอบอยู่แล้ว แม่เลยตอบตกลง

“โอเค..งั้นแจ๋วเลย แต่ผมคิดว่า ไหนๆก็นวดแล้ว คุณเอ็มก็ควรทำแบบคุณแม่นะครับ เอ้อ..ควรแก้ผ้าออกให้หมดแล้วผมจะนวดให้สบายสุดๆไปเลย

ข้อเสนอของลุงคำรณทำเอาผมใจหายวูบและตื่นเต้นแบบสุดๆ ผมคิดว่าแม่คงคัดค้าน แต่ที่ไหนได้ แม่กลับพูดว่า

“..เอ้อ..ใช่ๆๆๆ ลูกควรจะแก้ผ้าออกด้วยนะ จะได้เป็นเพื่อนแม่ ไม่เอาเปรียบแม่เกินไป”

ไปๆมาๆผมก็เลยไม่มีทางเลือก(แต่จริงๆผมชอบมาก) เลยต้องถอดเสื้อผ้าออกจนเหลือแต่ตัวล้อนจ้อน  ท่อนควยแข็งปั๋งอย่างน่าอับอายมาก  แม่มองควยแข็งชันผมแล้วทำหน้าบอกไม่ถูก  ลุงแกเลยให้เราสองคนนอนคว่ำข้างกัน  แล้วเริ่มนวดด้านหลังของเราสลับกันไปมา  น้ำหนักมือและลีลาการนวดของลุงแกทำเอาผมรู้สึกดีมากๆแกเป็นหมอนวดระดับสุดยอดจริงๆ  โดยเฉพาะตอนที่แกนวดก้นและต้นขา ผมทั้งสบายและเสียวจนแข็งโด่ตลอด  มือกร้านๆของผู้ชายด้วยกันนี่มันช่างแปลกจริงๆ แม่ก็เช่นเดียวกัน แม่นอนอมยิ้มอย่างมีความสุขตลอดเวลา ผมเลยเอามือไปกอดแม่ไว้

“ดีจังเลยนะครับแม่ ผมชอบจัง ลุงแกนวดเก่งจริงๆ”

“ค่ะ..แม่ก็ชอบ แม่สบายตัวสุดๆเลยจ้ะ “

ผมเลยจูบแก้มแม่ฟอดใหญ่

“แม่ครับ แล้วตอนที่ลุงเค้านวดก้นนวดหีแม่น่ะ แม่ชอบไหมครับ?”

“แหม ช่างซักจริงๆ  ชอบสิจ๊ะ...มันเสียวอย่างบอกไม่ถูก แม่ยังไม่เจอแบบนี้เลย”

“อืม ดีจัง ผมเห็นแม่โดนนวดแบบนั้น ผมก็เสียวมากๆครับ และมีความสุขมากๆด้วย งั้นเดี๋ยวแม่ให้ลุงแกนวดอีกสิครับ  นวดตรงหีเลย แม่จะได้เสียวสบายๆ”

“อื๊อ..เอางั้นเลยเหรอ ..ไม่หวงแม่เลยนะ ลูกคนนี้ อืม..ถ้าลูกไม่ว่า และแม่ก็จะให้ลุงแกนวดจ้ะ เพราะแม่ก็มีความสุขมากๆ สุขอย่างบอกไม่ถูกเลย  ลูกไม่ว่าแม่นะ ที่ถูกลุงแกมานวดแบบนี้..”

“ไม่ว่าเลยครับ ผมอยากเห็นเสียอีก แม่ครับ ผมบอกแม่ตรงๆเลยนะ  ผมเห็นแม่ทำแบบนี้แล้ว ผม..เอ้อ..อยากชักว่าวปล่อยน้ำออกมาเลยครับ”

แม่อุทานเบาๆกับคำพูดซื่อๆของผม

“อุ๊ย!! พูดจนแม่เขินเลย...ค่ะลูก แม่รู้ความรู้สึกของลูกแม่ดี  งั้นแม่อนุญาตนะจ๊ะ..ถ้าลูกทนไม่ไหว เอ้อ..อยากชักว่าว ลูกก็ทำไปเถอะ อย่าไปเก็บกดไว้”

“โอววว..แม่ของผมดีที่สุดเลย”ผมพูดอย่างซาบซึ้งในน้ำใจของแม่สุดที่รัก และกอดร่างเปล่าเปลือยของแม่ไว้แน่น......

Reply #3 on: August 10, 2015, 04:24:19 pm
“ไม่ว่าเลยครับ ผมอยากเห็นเสียอีก แม่ครับ ผมบอกแม่ตรงๆเลยนะ  ผมเห็นแม่ทำแบบนี้แล้ว ผม..เอ้อ..อยากชักว่าวปล่อยน้ำออกมาเลยครับ”

แม่อุทานเบาๆกับคำพูดซื่อๆของผม

“อุ๊ย!! พูดจนแม่เขินเลย...ค่ะลูก แม่รู้ความรู้สึกของลูกแม่ดี  งั้นแม่อนุญาตนะจ๊ะ..ถ้าลูกทนไม่ไหว เอ้อ..อยากชักว่าว ลูกก็ทำไปเถอะ อย่าไปเก็บกดไว้”

“โอววว..แม่ของผมดีที่สุดเลย”ผมพูดอย่างซาบซึ้งในน้ำใจของแม่สุดที่รัก และกอดร่างเปล่าเปลือยของแม่ไว้แน่น

ในตอนนั้น  ผมไม่ต้องอายอะไรอีกแล้ว...จึงสอดมือเข้าไปกุมท่อนควยที่แข็งชันแทบระเบิดและสาวช้าๆเบาๆ   เสียวจนแทบแตกออกมา แม่อมยิ้มมองผมล้อๆ  แววตาฉ่ำหวาน  กอดผมไว้แล้วลูบไล้ทั่วแผ่นหลังจนถึงก้น  ผมกัดฟันแน่นเพื่อระงับความเสียว  แม่จูบแก้มผมเบาๆ แล้วกระซิบ

"ชอบมั๊ย...ลูกแม่"

"อูย!!...ชอบสิครับ   เอ็มเสียวสุดๆเลยครับแม่..."

"ดีแล้วค่ะ...ธรรมชาติก็เป็นแบบนี้แหละ...ลูกก็กำลังจะเป็นหนุ่มแล้ว...เอ้อ..แม่ถามสักนิดนะ...แล้วปกติ  ลูก..เอ้อ...ชักว่าวบ่อยไหมจ๊ะ?"

"เอ้อ...ก้อ..ก้อ..เกือบทุกวันครับ..แม่" ผมตอบอายๆ

แม่หัวเราะพร้อมจูบแก้มผมเบาๆ

"ลูกแม่ตัวร้ายเหมือนกันนะ....ทำไม..จึงมีอารมณ์บ่อยอย่างนั้นล่ะจ๊ะลูก?"

"ก้อ...ไม่รู้เหมือนกันครับแม่...เอ็มอยากตลอดเลย แล้วเอ็มก็ไปดูเว๊ปโป๊แล้วช่วยตัวเองอ่ะครับ..แม่ไม่ว่าเอ็มนะ.."

แม่อมยิ้มจ้องตามองอย่างแสนรัก  เอามือลูบหัวผมอย่างนุ่มนวล...

"ไม่หรอกจ้ะ...วัยรุ่นก็แบบนี้แหละ..แต่อย่าบ่อยเกินไป ร่างกายจะทรุดโทรม...เอ้อ...แล้วเข้าไปดูเว๊บแบบนั้นบ่อยๆ  จะหมกหมุ่น..เสียการเรียนนะจ๊ะ ไม่ดีหรอก."

"ครับ..แม่...เอ้อ...ถ้าแบบนี้....ผมไม่ดูเว๊บโป๊..ก้อได้ครับ...แต่...เอ้อ...เวลาผมอยากช่วยตัวเอง..แม่..ก้อ..แก้ผ้าให้ผมดูได้ไหมครับ??.."ผมพูดไปตามอารมณ์ในส่วนลึก

"แน๊...ลูกแม่ชักทะเล้นใหญ่แล้วนะ....แต่...เอ้อ...ก้อ..ก้อได้จ้ะ..ถ้าลูกรับปากแม่ว่าจะไม่เข้าไปดูเว๊บโป๊อีก...แม่จะตามใจลูกจ้ะ...แต่ห้ามลูกบอกพ่อนะ  เรารู้กันสองคน..."

ผมจูบแก้มแม่ฟอดใหญ่อย่างดีใจและมีความสุขที่สุด

"ขอบคุณมากครับแม่...ผมรักแม่ที่สุดในโลกเลย" พูดจบเราสองแม่ลูกก็กอดกันอย่างแสนสุข

ลุงคำรณคงจะได้ยินคำพูดของเราแม่ลูกโดยตลอด  แกหัวเราะเบาๆในขณะที่ยังนวดเฟ้นเราสองคนไปด้วย

"ผมเห็นแม่ลูกรักกัน..เข้าใจกันอย่างนี้  แล้วมีความสุขแทนคุณนายกับลูกจริงๆ  สุดยอดแล้วครับ สร้างความสุขกันในครอบครัว  ใครจะรักและจริงใจต่อเรายิ่งกว่าคนเป็นแม่ลูกกัน....น้องเค้าโชคดีนะ...ที่ต่อไป..จะมีแม่ช่วยประคับประคองให้น้องเค้าโตแบบปลอดภัย....คุณนายใจกว้างจริงๆ....เอ้อ...ไหนๆก็มากันถึงตรงนี้แล้ว...ก็น่าทดลองให้น้องเอ็มเค้าได้มีประสบการณ์ใหม่ๆบ้างนะครับ?"

"ประสบการณ์ใหม่ๆ.??"แม่ผมถามอย่างสงสัย..."เป็นยังไงหรือคะ..คุณลุง  มีอะไรมาแกล้งนันทน์อีกเหรอเนี่ย??"

"เปล่าหรอกครับ..."ลุงพูดกลั้วเสียวหัวเราะ ".."เอ้อ..แบบว่า...คุณนายไม่คิดจะจับของลูกชายดูบ้างหรือครับ??..ลองดูว่า เค้าเป็นหนุ่มหรือยัง"

แม่อมยิ้มอายๆ แต่ดวงตาประกายเยิ้มหยาดไปหมด...

"เอางั้นเลยเหรอ??."แม่พูดช้าๆ..."..แต่..เอ้อ...ก็น่าลองนะ...นันทน์เห็นของลูกแล้ว...ใหญ่ยังกะของหนุ่มๆ...โอเค..ได้ค่ะลุง...เอ้อ..เอ็ม..แม่ขอจับหน่อยนะ..." พอแม่พูดจบแม่ก็สอดมือลงมาเกาะกุมท่อนเนื้อของผมในทันที  ผมเสียววาบจนสะท้านไปทั้งตัว  เป็นครั้งแรก...ที่ท่อนเนื้อของผมโดนสัมผัสจากมือของผู้หญิง..

"โอว... ควยของลูกใหญ่จัง...อายุแค่นี้เอง..แต่...เอ้อ..ทำไมใหญ่เกือบเท่าของพ่อเลยล่ะเนี่ย??"แม่พูดอย่างตื่นเต้น  มือบีบขยำท่อนเนื้อของผมไม่หยุด  "ไหนๆ ขอแม่ดูให้เต็มตาหน่อยสิ.." พูดจบแล้วก็พลิกร่างนอนคะแคงแล้วจ้องเขม็งมาที่ท่อนควยของผม  ใบหน้าแม่แดงระเรื่อด้วยความตื่นเต้นในห้วงอารมณ์ลึก  มือลูบไล้ไปทั่วแท่งเนื้อและปอยขน..."..โอวว.ลูกแม่..ควยลูกทั้งใหญ่..ทั้งสวย..แม่เห็นแล้วตื่นเต้นเลยนะ..."

ผมบิดตัวด้วยความเสียวสยิวจนเต็มขีด  ฝ่ามือเรียวงามที่นุ่มนวลนั้นสร้างความรู้สึกหฤหรรษ์อย่างถึงที่สุด...ผมกอดแม่พร้อมกับแอ่นกายให้แม่สัมผัสควยของผมอย่างเต็มไม้เต็มมือ  ลุงคำรณใช้ฝ่ามือกร้านลูบไล้ไปทั่วร่างกายของแม่   ที่สองเต้า  ลอนก้น และเนินนูนอวบอิ่ม  แม่ปล่อยตัวให้ลุงสัมผัสเรือนร่างได้ตามใจ  ไม่มีการปิดป้องขัดขืนอะไร  แต่บางจังหวะ แม่ก็บิดตัวสะท้านเยือกเมื่อถูกรุกล้ำในจุดเสียว
"เห็นไหมครับ  คุณนาย..น้องเอ็มเป็นหนุ่มแล้ว ควยกำลังใหญ่เต็มที่ ผมว่า อีกปีสองปี น้องเค้าคงใหญ่ขึ้นจนถึง 6 นิ้วแน่ๆ ใครได้เป็นแฟนหลงตายเลย..."ลุงแกพูดยิ้มๆ

"นั่นสิคะ...นันทน์ไม่เคยเห็นควยลูกมาหลายปี  เห็นอีกทีตกใจเลย ใหญ่จริงๆ  ใหญ่เกือบเท่าพ่อแล้ว...ดูสิ  คงเสียวมากนะ  น้ำเยิ้มหัวเลย.."แม่พูดยิ้มๆ ตาจ้องมองควยผม มือก็บีบคลึงและสาวช้าๆ

คำพูดของแม่และลุงคำรณ พร้อมกับสัมผัสที่ผมได้รับอยู่ในขณะนั้น  มันช่างแสนเสียวจนน้ำแทบแตกออกมา...

"แม่ครับ..เอ็มเสียว..."ผมพูดเสียวเหมือนละเมอ..."แม่..เอ้อ..แม่อย่าหยุดนะ...เอ็มกำลังมีความสุขมากที่สุดเลยแม่..."

"จ้ะ..ลูก...แม่จะทำให้ลูก...."แม่พูดพร้อมสาวท่อนเนื้อผมอย่างแผ่วเบานุ่มนวล

ในวินาทีนั้น  ไม่รู้ผมคิดอะไรขึ้นมา  อาจจะเป็นเพราะอารมณ์ที่ลุกโชนถึงขีดสุด  หรือเพราะสายตาผมเหลือบไปเห็นท่อนลำของลุงคำรณแข็งชันดันกางเกงเป็นรูป ผมเลยพูดออกไปว่า...

"แม่ครับ..แม่ดูให้ดีสิ...ไม่ใช่มีเอ็มคนเดียวหรอกนะที่แข็ง...แม่ดูคุณลุงสิครับ  คุณลุงควยก็แข็ง..."

แม่ได้ยินคำพูดผมก็อุทานเสียวเบาๆ คำพูดนั้นคงไปจี้จุดเสียวในใจของแม่พอดี  แม่ชายตาไปมองท่อนเนื้อของลุงคำรณที่แข็งดันกางเกงมองเห็นชัดแล้วหน้าแดงซ่าน...

"เอางี้ไหมครับแม่...."ผมตัดสินใจพูดออกไปด้วยอารมณ์ดิบ...."ผมว่า  เราขอให้คุณลุงแก้ผ้ามั่งดีไหมครับ?..เราแก้หมดทั้งสามคนเลย...เอ็มอยากเห็นควยคุณลุงว่าใหญ่แค่ไหน...แม่ว่าดีไหมครับ?..."

แม่ผมหายใจลึก...เธอคงตื่นเต้นสุดๆไปกับข้อเสนอที่พิสดารของผม แล้วแม่ก็พูดด้วยน้ำเสียงอายๆว่า..

"เอางั้นเลยเหรอ..ลูกแม่...อืม...ที่จริงก็ดีนะ....แม่กับลูกแก้ผ้าให้คุณลุงแกดูมานานแล้ว  เราดูมั่ง  จะได้ไม่เสียเปรียบกัน...แม่ก็ชักอยากเห็นเหมือนกัน...เอ้า...ลุงขา...แก้ผ้าออกเดี๋ยวนี้เลย..."แม่สั่งลุงคำรณพร้อมอมยิ้มล้อๆ

ลุงคำรณหัวเราะแหะ แหะ...แต่ก็ตามใจเราแต่โดยดี...คนผ่านโลกมาแยะก็ดีอย่างนี้แหละ...ลุงแกลุกขึ้นยืนแล้วค่อยๆถอดเสื้อถอดกางเกงออก  แป๊บเดียวก็เปลือยล่อนจ้อนเหมือนผมกับแม่  ผมเห็นแล้วตะลึงไปเลย   เพราะรูปร่างของลุงแกยังดีมาก  กล้ามเนื้อเป็นรูปเด่นชัด  ไม่มีไขมันตรงไหนเลย  ผิวเข้มคล้ำแต่ดูสะอาดสะอ้าน  และที่สำคัญท่อนควยของแกที่กำลังแข็งชัน..ใหญ่ทมึน...มีเส้นเอ็นสีเข้มปูดโปน  ปกคลุมด้วยเส้นหมอยหยิกคล้ำ  ขนาดของมันใหญ่กว่าของผมแบบเทียบกันไม่ได้เลย..

"โอววว...ลุงขา..ทำไมควยลุงใหญ่และน่ากลัวอย่างนี้คะ??..."แม่พูดเสียงแผ่วต่ำ..."..ใหญ่กว่าผัวนันทน์มากเลย...แล้วผู้หญิงเค้าจะทนไหวหรือเนี่ย?.."

ลุงคำรณหัวเราะเขินๆ..."..ก้อ..ไม่รู้สิครับ...แต่..เค้าก็ทนได้นะครับ  ลำบากแค่ตอนแรกๆ...แต่ส่วนใหญ่เค้าก็ชอบกันครับ..."ลุงแกพูดพร้อมกับดึงฝ่ามือของแม่มานวดเบาๆ

"โอว...นันทน์ว่า..คงต้องเจ็บกันมั่งแหละ....เป็นไงลูก...เห็นควยคุณลุงแล้ว  ชอบมั๊ย??"แม่หันมาถามผม อมยิ้มล้อๆ

"ชอบครับแม่...ควยคุณลุงใหญ่ดีครับ  เอ็มอยากใหญ่แบบนี้บ้างจัง....พอแก้ผ้าแล้ว  ลุงเค้าดูไม่แก่เลยนะแม่...กล้ามสวยเลย...โอว..ดีจังเลยนะ  แก้ผ้ากันหมดแบบนี้...ไม่ต้องเขินกันแล้วหล่ะทีนี้.." พูดจบผมก็หอมแก้มแม่อย่างแสนรัก

ลุงคำรณนวดฝ่ามือและนิ้วของแม่เบาๆ แล้วพูดขึ้นว่า..

"คุณนายครับ....เห็นของผมแล้ว...อยากจะลองจับดูบ้างไหมครับ?....."

แม่สะท้านไปด้วยความเสียว....แก้มระบายไปด้วยสีชมพูของไฟอารมณ์....หันมามองหน้าผม...ผมก็อมยิ้มให้แม่พร้อมพยักหน้าน้อยๆ...ดวงตาแม่มีระกายระยิบระยับ...มองตาลุงคำรณ..แล้วก็พยักหน้าตอบรับด้วยรอยยิ้มขวยเขิน..

ลุงคำรณสูดหายใจลึก...แล้วแกก็จับมือแม่ไปเกาะกุมท่อนควยของแก...แม่จับควยใหญ่ทมึนนั้นแน่น...บีบเบาๆ จนลุงแกบิดตระโพกอย่างเสียวสยิว

"อูย....ควยแข็งมากๆเลย...ร้อนมือนันทน์ไปหมด....แต่...น่าจับมากๆเลยค่ะ ลุงขา.....โอว...ตายละ ควยลุงก็แข็ง  ควยลูกนันทน์ก็แข็ง...."แม่พูดเบาๆน้ำเสียงสั่นพร่า..ฟ้องว่า  แม่กำลังเกิดอารมณ์แบบสุดๆเลยในนาทีนั้น

"..ซีดส์ส์...."ลุงคำรณสูดปากแบบทนไม่ไหว...."...อยู่กันแบบนี้  เป็นใคร...ใครก็แข็งทั้งนั้นแหละครับ....คุณนายก็ตื่นเต้นนะครับ  ผมรู้....เอ้อ...ผมเห็นน้ำคุณนายไหลเยิ้มไปหมดเลย....เนี่ย..ดูสิ" พูดจบลุงแกก็ทำสิ่งที่ผมคาดไม่ถึง  แกเอาปลายนิ้วแหย่ไปที่ร่องหีของแม่แล้วยกขึ้นมาอวดสายตาพวกเรา  ที่ปลายนิ้วนั้นมีน้ำใสๆเปียกชุ่ม...

แม่อุทานเสียงใสระริกอย่างขวยเขินสุดขีด..

"ว๊าย.....ลุงทำแบบนี้  นันทน์อายนะ....ยังเอามาโชว์อีก....ก้อ..ก้อ...ให้นันทน์จับควยตั้งสองอันแบบนี้..นันทน์ก้อตสิคะ...นันทน์ไม่เคยแบบนี้เลย....วันนี้  มาเจอคนลามก.."แม่พูดด้วยน้ำเสียงงอนๆแบบทีเล่นทีจริง   ทำเอาผมกับลุงคำรณอดหัวเราะออกมาไม่ได้

"เรื่องธรรมชาติครับ...อย่าอายเลย.."ลุงพูดเสียงแผ่วต่ำ..."ปกติคนที่ผมตั้งใจนวดจริงๆ ส่วนใหญ่ก็จะมีอารมณ์กันทุกคนแหละครับ.....คุณนายน่ะ...ผมเห็นน้ำเยิ้มตั้งแต่ตอนแรกๆแล้วล่ะ   เรื่องปกติครับ...บรรยากาศแบบนี้...เป็นใคร..ใครก้อ..เอ้อ...เงี่ยนกันทุกคน.."ลุงแกปล่อยคำพูดแบบตรงไปตรงมา...เหมือนจะแกล้งโฟมไฟอารมณ์ให้เรา..แล้วแกก็หันมาถามผม..."คุณเอ็มหล่ะครับ  เงี่ยนไหม?"

"เอ้อ..เงี่ยนสิครับ  คุณลุง.."

"แล้วคุณนายหล่ะครับ  เงี่ยนด้วยหรือเปล่า??"

แม่ผมสะท้านเยือกไปกับคำถามที่จี้จุดเสียวนั้น...เธออมยิ้มอายๆแล้วตอบเสียงเบาๆว่า..

"..เอ้อ...ก้อ..เงี่ยน...เงี่ยนค่ะ...เงี่ยนมากๆด้วย..."

"เห็นไหมหล่ะครับ  เงี่ยนกันทุกคน  ผมน่ะเงี่ยนตั้งแต่เห็นคุณนายแก้ผ้าแล้ว..งั้นก็ไม่ต้องอายกันหรอกนะครับ...มาถึงขนาดนี้แล้ว....ปล่อยตัวปล่อยอารมณ์หาความสุขกันดีกว่า...ชีวิตมันของเราอยู่แล้ว....."

คำพูดตรงไปตรงมาของลุงคำรณ...แทงลึกตรงจุดที่ลึกสุดของห้วงอารมณ์...แล้วด้วยคำพูดและจังหวะการรุกทีละเล็กทีละน้อยของแก...ทำให้พันธนาการของกรอบ..จารีต..และความเขินอาย ถูกสลัดไปจนเกือบหมดสิ้น...จากนี้ไป..ก็เหลือแต่ความหฤหรรษ์...ที่ผมไม่เคยคิด..ไม่เคยฝัน

ผมเหลือตามองใบหน้าของแม่....ในนาทีนี้..แม่ผมสวยอย่างที่ผมไม่เคยเห็นในก่อน...สวยหวาน..เต็มไปด้วยประกายของความเสียวและความสุข....เป็นใบหน้าของหญิงสาวที่ผมรักที่สุด และเป็นคนเดียวที่ผมรัก  เพียงไม่นานก่อนหน้านี้  แม่ยังเป็นผู้หญิงที่ระมัดระวังและควบคุมตัวทุกกระเบียดนิ้ว  วางตัวสมฐานะข้าราชการระดับสูงที่มีอนาคตไกลอย่างยิ่ง  ผมอยู่กับแม่มาตลอดทั้งชีวิต  ยังไม่เคยเห็นแม่โป๊หรือเปลือยให้ผมหรือใครๆเห็น...แต่ในขณะนี้...แม่ผมคนนั้นกำลังเปลือยเปล่าล่อนจ้อน...เต็มไปด้วยไฟอารมณ์ที่ไม่ปกปิด..และสัมผัสกับการรุกล้ำที่พิสดารล้ำของชายสองคนพร้อมๆกัน  หนึ่งในนั้น  คือคนแปลกหน้าที่เพิ่งเจอกันเมื่อชั่วโมงก่อนหน้า....

Reply #4 on: August 10, 2015, 04:25:46 pm
ผมเหลือบตามองใบหน้าของแม่....ในนาทีนี้..แม่ผมสวยอย่างที่ผมไม่เคยเห็นในก่อน...สวยหวาน..เต็มไปด้วยประกายของความเสียวและความสุข....เป็นใบหน้าของหญิงสาวที่ผมรักที่สุด และเป็นคนเดียวที่ผมรัก  เพียงไม่นานก่อนหน้านี้  แม่ยังเป็นผู้หญิงที่ระมัดระวังและควบคุมตัวทุกกระเบียดนิ้ว  วางตัวสมฐานะข้าราชการระดับสูงที่มีอนาคตไกลอย่างยิ่ง  ผมอยู่กับแม่มาตลอดทั้งชีวิต  ยังไม่เคยเห็นแม่โป๊หรือเปลือยให้ผมหรือใครๆเห็น...แต่ในขณะนี้...แม่ผมคนนั้นกำลังเปลือยเปล่าล่อนจ้อน...เต็มไปด้วยไฟอารมณ์ที่ไม่ปกปิด..และสัมผัสกับการรุกล้ำที่พิสดารล้ำของชายสองคนพร้อมๆกัน  หนึ่งในนั้น  คือคนแปลกหน้าที่เพิ่งเจอกันเมื่อชั่วโมงก่อนหน้า....

แม่ลุกขึ้นนั่งพับเพียบกลางเตียงกว้าง  มือยังเกาะกุมท่อนเนื้อของผมและลุงคำรณ  สายตาก็จ้องสำรวจสลับไปมา  ผมกับลุงขยับตัวเข้าไปชิดเปิดทางให้แม่ใช้มือได้โดยสะดวก  ลุงแกยังนวดเบาๆที่ไหล่และต้นแขนของแม่  บางจังหวะก็เลื่อนไปลูบไล้เบาๆที่นมทั้งสองเต้าที่อวบอิ่มอยู่ในแสงกระจ่าง  หัวนมแม่ชูชันเป็นสีชมพูเข้ม  พอถูกรุกล้ำมากเข้าแม่ก็สูดปากและส่งเสียงครางเบาๆได้ยินชัด  ผมเลยยื่นใบหน้าไปจูบที่แก้มอิ่มฟอดใหญ่... ลุงคำรณพูดขึ้นว่า..

"คุณเอ็มครับ  คุณแม่ใจดีถึงขนาดนี้...จูบแบบนั้นได้ยังไงล่ะครับ..."

"อ้าว..แล้วจะให้จูบยังไงครับ??.."ผมถามงงๆ

"ก้อจูบแบบหวานๆซึ้งๆเหมือนคนเป็นแฟนเค้าจูบกันสิครับ.."ลุงคำรณพูดยิ้มๆ

"เหรอ....เอ..ทำยังไง..ผมไม่เคยจูบผู้หญิงด้วยอ่ะครับ  ไม่เคยมีแฟนเลย.."

ลุงแกยิ้มละไม.."..อืม...แบบนี้  คงต้องสอนกันหน่อยแล้ว...จริงมั๊ยครับ คุณนาย??"

"...ลุงจะแกล้งนันทน์อะไรอีกนะ??"แม่พูดเสียงอู้อี้ แต่ยังอมยิ้มหวานใส

ลุงคำรณสบตาแม่ผมอย่างหลงไหล แล้วก็ดันร่างผมให้เข้าไปชิดร่างของแม่ จับมือผมไปกอดแม่ไว้หลวมๆ แล้วให้ผมเอาปลายจมูกไปแตะที่แก้มอิ่ม จูบและเลื่อนไล้ปลายจมูกไปทั่วแก้มจนถึงใบหู ผมก็ทำตามอย่างตื่นเต้น แก้มแม่หอมหวานอย่างบอกไม่ถูกเลย แม่หลับตาพริ้ม ขนลุกเกรียวไปทั่วร่าง มือกอดผมแน่น

"ดีครับ..คุณเอ็ม จูบที่แก้มนานๆครับ แล้วจูบที่ใบหู..ซอกคอด้วยนะครับ  อย่างนั้นๆ....คุณแม่คุณเสียวใหญ่แล้วล่ะ..ทำไปเลยครับ..."

ผมทำตามคำบอกของลุงคำรณอย่างตื่นเต้น จูบวนเวียนที่แก้ม..ซอกคอ..ใบหู...ดมดอมกลิ่นหอมละมุนอย่างมีความสุขที่สุด....แม่ก็ไม่ขัดขืน...หลับตาแล้วกอดผม...ลูบไล้ร่างกายผม เป็นความรู้สึกที่พิเศษสุดจริงๆ

"อยากให้ผู้หญิงเค้ามีความสุข  มือก็อย่าอยู่ว่างๆสิครับ.."ลุงแกพูดแล้วจับมือผมให้ไปเกาะกุมนมคู่งาม  แม่สะดุ้ง...ปรือตามองหน้าผมและลุงคำรณแต่ไม่ได้พูดอะไร  ใบหน้าแสดงความซ่านเสียวอย่างเต็มขีด

ผมเห็นอย่างอย่างนั้น..จึงมั่นใจที่จะสัมผัสเรือนร่างของแม่มากขึ้น  เอามือลูบไล้ดอกบัวงาม..ลิ้มรสขาดความเต่งตึงจนเต็มมือ..ปลายนิ้วบดคลึงเบาๆที่หัวนมชูชัน  แม่ผมสูดปาก..ครางออกมาเบาๆ

"..โอวว....ดีครับ..บี้หัวนมแบบนั้น..ยอดไปเลยครับ...ตรงนั้นน่ะ..จุดเสียวของผู้หญิงทุกคน.."ลุงคำรณพูดอย่างพึงใจ  ตาจ้องเขม็งมองการเล้าโลมของผม  ควยดำทมึนของแกตั้งชันอย่างน่ากลัวและถูกฝ่ามือเรียวงามของแม่เกาะกุมลูบไล้ไม่ยอมหยุด

ผมกอดแม่..จูบแม่..และโลมไล้สองเต้าอย่างตื่นเต้นเต็มขีด...ความรู้สึกซ่านเสียวซ้อนทับระหว่างประสบการณ์แรกที่ได้สัมผัสเพศตรงข้าม..และความรู้สึกเร้าลึกเมื่อรู้อยู่ตลอดเวลา  ผู้หญิงที่ผมกำลังสัมผัสอยู่ในขณะนี้คือแม่ของผมเอง  แม่ที่ให้กำเนิดและเลี้ยงดูผมมาด้วยความรัก....

ที่สำคัญ....เกมรักที่เกิดขึ้น...เกิด..ต่อหน้าต่อตาชายอื่น...ที่กำลังมีส่วนร่วมเป็นสิ่งหนึ่งส่วนหนึ่งในเกมอันสุดแสนหฤหรรษ์นี้...

บรรยากาศในตอนนั้นเร่งเร่าไฟอารมณ์ของเราสามคนให้ลุกโชนแรงขึ้นและแรงขึ้น....แม่ถูกผมจูบ..และโล้มไล้ที่สองเต้าสวย..โดยมีลุงคำรณนวดเฟ้นเบาๆที่หลังไหล่...ในขณะที่ควยของผมและลุงคำรณก็ถูกแม่บีบคลึงสาวชักอย่างช้าๆ.... เราสามคนต่างๆช่วยกันเติมความเสียวอย่างสุดหัวใจให้แก่กันอย่างปล่อยใจปล่อยอารมณ์...

ในที่สุด..ลุงคำรณก็พูดขึ้นว่า.
.
"...คุณเอ็ม..อยากทดลองจูบปากคุณแม่ดูบ้างไหม?.."

"จูบปาก....โอวว..อยากสิครับ..แต่..แต่ผมทำไม่เป็นอ่ะ.."ผมพูดด้วยความตื่นเต้น

"ไม่ยากหรอกครับ เดี๋ยวผมกับแม่คุณจะสอนให้..."พูดจบลุงก็หันไปพูดกับแม่..."ดีมั๊ยครับ..คุณนาย..ช่วนสอนลูกชายให้โตเป็นหนุ่มเสียที??.."
แม่สะท้านไปทั้งร่างเมื่อได้ยินข้อเสนอของลุงแก...ยิ้มอายๆพูดเสียงอู้อี้..

"โอยย....เอาอย่างนั้นเลยเหรอ....นันทน์...นันทน์ไม่กล้า...เอ้อ..อายลูกมากๆเลยค่ะ...เอ้อ...ลุงอยากทำ..อยากสอนอะไรก็ว่าไปเถอะค่ะ  ตามสบาย..แต่นันทน์เป็นผู้ตามดีกว่านะ..."

ลุงหัวเราะเบาๆอย่างเข้าใจความรู้สึกทั้งหมดทั้งมวลของแม่ "..ได้สิครับ  เดี๋ยวผมจัดการเอง..คุณนายก็ปล่อยตัวสบายๆนะครับ..ผมจะทำให้ลูกศิษย์ของผมเก่งเลย.."
....
พูดจบ..ลุงแกก็ดันเบาๆให้ผมกับแม่หันหน้าเข้าหากัน  จับมือเราไปกอดกันไว้หลวมๆ ยื่นหน้าเข้าไปชิด

"เอาล่ะครับ...เริ่มเลยนะ...คุณนายกับคุณเอ็มแลบลิ้นออกมาสิครับ..ครับๆๆอย่างนั้นๆๆ.....ทีนี้ก็ลองเอาปลายลิ้นไปแตะกันนะ.."

ผมกับแม่ทำตามคำสั่งของลุงคำรณ...ยื่นปลายลิ้นไปแตะกัน  ผมก็รู้สึกเหมือนถูกกระแสอะไรสักอย่างหนึ่งไหลเข้าจู่โจมที่ปลายลิ้น   ซ่านเสียวและสร้างอารมณ์จนร้อนเร่าอย่างถึงที่สุด แล้วโดยไม่รู้สึกตัวปลายลิ้นของเราทั้งสองก็เริ่มวนไล้เสียดสีกันอย่างหอมหวาน

"โอววว.....ดีครับ...คงเสียวและมีความสุขมากๆทั้งสองคนนะครับ...ผมชอบจัง..ได้เห็นแม่-ลูกรักกันอย่างนี้..."ลุงพูดปลุกอารมณ์   ก็เลยยิ่งทำให้เราเสียวซ่านมากยิ่งขึ้น ริมฝีปากและปลายลิ้นเริ่มขยับเข้าใกล้กันมากขึ้นมากขึ้น...และในที่สุด..แม่ก็ประคองใบหน้าของผมแล้วประทับริมฝีปากจูบผมอย่างลืมตัว รสสัมผัสนนั้นทำเอาผมแทบคลั่ง...ริมฝีปากของแม่หอมหวานเคล้าไปด้วยกลิ่นไวน์อ่อนๆและนุ่มนวลอย่างที่สุด..ผมจูบตอบแลกลิ้นกับแม่และกอดแม่เต็มวงแขน  บดริมฝีปากโลมไล้ดูดชิมกันเหมือนลืมหายใจ  ท่อนควยแข็งชันแทบระเบิด..

ลุงคำรณขยับร่างเข้ามาจนชิด กอดเราทั้งสองไว้หลวมๆ เพ่งมองการแลกลิ้นด้วยแววตาตื่นเต้น...ใช้มือกร้านลูบไล้แผ่นหลังของผมและแม่พร้อมกับพูดจายั่วยุปลุกอารมณ์อย่างถูกจังหวะจะโคน..จนทำให้เราเฝ้าเวียนจูบปากกันอย่างดูดดื่มเนิ่นนาน...และเต็มไปด้วยอารมณ์แห่งรัก

"..เยี่ยมเลย..เอาล่ะ...คราวนี้  คุณเอ็มก้มลงนะครับ  ลองจูบคุณแม่ที่นมบ้าง..แม่คุณต้องชอบแน่ๆ.."ลุงคำรณบอก ผมทำตามในทันที  ค่อยๆจูบวนเวียนจากริมฝีปากเลื่อนต่ำลงที่เนินอกและคลอเคลียริมฝีปากที่หัวนม...ก่อนจะดูดชิมเม็ดทับทิมน้อยนั้นอย่างหวานอร่อยที่สุด..

แม่กอดผม...ครวญครางออกมาเบาๆ...เสียงใสเสนาะหู  แอ่นอกให้ผมดูดชิมอย่างลืมตัว  ลุงคำรณขยับร่างไปนั่งเบียดที่ด้านหลังของแม่  ควยดำทมึนทิ่มแทงที่ก้นขาว สองมือบีบคลึงที่หัวไหล่และต้นแขน...แม่เจอการรุกล้ำที่สอดประสานจังหวะแบบนั้นก็หลับตาพริ้มสูดปากอย่างซ่านเสียว..ก้นส่ายไหวเมื่อรู้ว่ากำลังสัมผัสท่อนเนื้อมหึมาของลุงคำรณ  ผมไล้เลียปลายลิ้นวนไปรอบหัวนม  สลับกับการดูดเม้มเป็นระยะๆ มือทั้งสองคลึงเคล้นสองเต้าอวบ  อกของแม่เนียนนุ่มและหอมหวานที่สุด  หัวนมหวานอร่อยลิ้น ยิ่งผมได้ยินเสียงครางของแม่  อารมณ์ก็ยิ่งปะทุท้นจนแทบทนไม่ไหว

แม่ลูบหัวผมและจูบเบาๆอย่างแสนสุข  ดวงตาคู่งามหลับพริ้มและมีเสียงครางรอดออกมาจากริมฝีปากงามได้ยินชัด  ผมก็ไม่รู้ว่าอะไรมาดลใจให้ผมเลื่อนปลายจมูกจากทรวงอกของแม่คลอเคลียต่ำลงไปสู่หน้าท้องขาวสนิทและรอยบุ๋มของสะดือ   แม่สั่นสยิว อุทานเสียงเบาๆแล้วเอามือจับหัวผมเอาไว้...

"อูยยย....ลูกจ๋า...ลูกจะทำอะไรแม่น่ะ??....ไปจูบตรงนั้นทำไม??..แม่จะตายอยู่แล้ว...."

ผมจูบเบาๆที่หน้าท้องขาวผ่องของแม่..แล้วเงยหน้าขึ้นตอบว่า..

"ผม..เอ้อ..ผมอยากจูบแม่ให้ทั่วทั้งตัวน่ะครับ  ตัวแม่หอมมากๆเลยครับ...."

"โอววว....แต่..แต่แม่เสียวจะตายอยู่แล้ว...แม่อายลูก..อายคุณลุงเขาด้วย....พอแค่นี้เหอะนะ..."แม่พูดเสียงอู้อี้

"แม่จ๋า...ผมยังไม่พอเลย...ได้จูบแม่อย่างนี้  ผมมีความสุขที่สุดเลยครับ..ให้ผมจูบต่อนะแม่นะ.."ผมออดอ้อน จมูกยังวนไล้คลอเคลียที่เนียนเนื้อขาว..
ลุงคำรณที่นั่งอมยิ้มฟังอยู่นานก็แทรกขึ้นว่า...

"คุณนายครับ  ผมว่าปล่อยให้คุณเอ็มแกได้มีประสบการณ์เถอะครับ...แกอยากทำอะไร..ลองตามใจ..แล้วเราช่วยสอน..ใครจะให้ประสบการณ์ดีๆกับแกได้ดีกว่าคุณนายล่ะครับ...."

ลุงคำรณหว่านล้อมแม่ด้วยคำพูดที่นุ่มนวลอยู่ครู่ใหญ่..แม่ก็เริ่มใจอ่อน...ผมคิดว่า แม่ก็คงเสียวและเงี่ยนมากๆด้วย  เพราะในขณะที่พูด...ฝ่ามือกร้านของลุงคำรณก็ลูบไล้สร้างอารมณ์ที่ทรวงอกของแม่ตลอด..

"คุณลุงคิดว่างั้นเหรอคะ..."แม่พูดเสียงแผ่วต่ำ..."ซีดส์...นันทน์เสียวจัง....ถ้าคุณลุงคิดว่าดี...นันทน์ยอมก้อได้ค่ะ...เพื่อความสุขของลูก...แต่แค่ครั้งเดียวนะจ๊ะ...แล้วถ้าแม่บอกว่าหยุด  ลูกต้องไม่ดื้อนะ..."

"ครับแม่...ผมสัญญาครับ.."ผมรีบตอบรับอย่างตื่นเต้น

แม่เอื้อมมือมาลูบไล้ที่หัวแล้วอมยิ้มเขินๆให้ผม..ลุงคำรณช่วยประคองร่างเปลือยเปล่าของแม่ให้นอนหงายกลางเตียงกว้าง  แม่หลับตาและปล่อยให้ผมเพ่งมองภาพงามตรงหน้าอย่างเร้าระทึก  ร่างเปลือยของผ่องของแม่อวดทุกส่วนสัดลับเร้นให้เห็นจนกระจ่างตา....และนั้นคือสมบัติล้ำค่าที่สุดที่ผมกำลังได้รุกล้ำ

ผมก้มลงจูบเบาๆที่หน้าท้องแบนราบ และไล่ลิ้นมาวนรอบรอยบุ๋มของสะดือ...จูบซับความหอมกรุ่นของเนื้อแท้ๆจนเต็มปอด ครู่หนึ่งก็เลื่อนปลายจมูกต่ำลง ต่ำลงจนถึงปอยเส้นไหมสีดำสนิทของแม่....แม่สะดุ้งและอุทานเบาๆ...มือทั้งสองขิกหัวผมแน่น...ผมฝังจมูกลงไปในปอยเส้นหมอยอ่อมนุ่มที่แผ่ปกคลุมเนินเนื้ออวบอิ่มรูปสามเหลี่ยม... พร้อมสูดดมกลิ่นสาวของแม่จนเต็มปอด...กลิ่นนั้นทำให้ควยผมแข็งชันแทบระเบิด...ผมวนไล้ปลายจมูกไล่ไปตามเส้นหมอยและเอาริมฝีปากเม้มและดึงเบาๆ แม่ครางเสียงสั่น  ตระโพกส่ายไหวไม่หยุด  พยายามเอาฝ่ามือน้อยมาปิดเนินเนื้ออวบอิ่มแต่ถูกผมจับตรึงเอาไว้ 
พอใช้ปลายจมูกและลิ้นโลมไล้ปอยขนของแม่จนพอใจแล้ว ผมก็ค่อยๆเลื่อนปลายจมูกต่ำลงจนถึงแคมเนื้อเนียนสวย  ผมบดบี้ปลายจมูกลงบนรอยผ่าดมดอมกลิ่นคาวอ่อนๆที่หอมหวานอย่างที่สุด  กลิ่นนั้นปลุกอารมณ์ผมจนแทบคลั่ง  ลิ้นของผมเริ่มเลียไล่ขึ้นลงในร่องลึกและตวัดวนไปทั่วกลีบแคม  ลิ้มรสน้ำรักของแม่ที่ไหลชุ่ม  แม่บิดตระโพก...ครวญครางเสียงใสเสนาะหู  พยายามส่งเสียงอู้อี้ห้ามปรามการรุกล้ำของผม..แต่เรียวขาของแม่กลับแยกออก...จนร่องหีผลิเผยออวดสายตาอยู่ตรงหน้า

ผมจูบเบาๆที่กลางสองแคมอิ่มและก้มลงใช้ลิ้นและริมฝีปากเลียไล้ดูดชิมไปทั่วร่องลึกสีชมพูสด ปลายลิ้นตวัดขึ้นลงเบาตามร่องหีเรื่อยต่ำลงจนถึงรูตูด  รูรักของแม่ขมิบเม้มเป็นระยะ  ขับน้ำใสให้ไหลชุ่มเปียกชื้นริมฝีปากผม

"ซีดส์...นันทน์จะขาดใจแล้ว  ลุงขา...ช่วยห้ามลูกนันทน์ที....อูยยย...เสียวสุดๆ..พอ..พอเถอะลูก..แม่เสียวจะตายอยู่แล้ว..."แม่ผมครวญครางและพยายามเอามือผลักใบหน้าของผมให้พ้นไปจากเนินสวาท...

ลุงคำรณก้มลงกระซิบเบาๆกับแม่.."ปล่อยลูกเถอะครับ...น้องเค้ากำลังสนุกกับประการณ์ใหม่ๆ  คุณนายก็สนุก...ให้โอกาสสักหน่อยนะครับ...แม่ลูกกัน..สนุกด้วยกัน..ผมว่าดีที่สุดแล้วครับ.."

"แต่นันทน์จะเสียวตายสิคะ....แล้วก้อรู้สึกผิดยังไงไม่รู้...ที่ให้ลูกมาเลียหีอยู่อย่างนี้...."แม่พูดเสียงอู้อี้  แก้มเป็นสีชมพูเปล่งปลั่ง แม่คงทั้งเงี่ยนทั้งอายสับสนปนเปไปหมด

"ไม่อะไรผิดหรอกครับ...."ลุงคำรณพูดเสียงแผ่วเบา.."..คนรักกันหาความสุขกันผมว่าเรื่องธรรมชาติมากๆครับ...นะครับ..ปล่อยไปเถอะ  น้องเค้าอยากสร้างความสุขให้แม่ของเค้าครับ.."

แม่อมยิ้มอายๆอย่างอับจนถ้อยคำที่จะพูดออกมา ชายตามองหน้าลุงคำรณแล้วมองหน้าผม หอบหายใจลึก...ก่อนที่ปล่อยมือทั้งสองวางไว้ข้างกายแล้วหลับตา.. แม่ได้ให้โอกาสผมอีกครั้งหนึ่งแล้ว...

ผมบีบมือแม่แน่นแทนความรู้สึกจากหัวใจ แล้วก้มลงดมดอมความหวานหอมจากร่องหีแม่อีกครั้ง  ผมจับเรียวขาแม่ให้แยกออกเพื่อเปิดทางให้ผมใช้ลิ้นและริมฝีปากโดยสะดวก  แล้วเอาปลายนิ้วแหวกแคมหีให้ผลิแยกเผยอ  ตาจ้องมองเขม็งสำรวจกลีบเนื้อสีชมพูสดในรูลึกที่กำลังขมิบเม้มและเต็มไปด้วยน้ำใส  จากนั้นผมก็แหย่ปลายลิ้นเข้าไปตวัดชอนไชในรูลึก

ลุงคำรณแหย่ปลายนิ้วมาแตะที่เม็ดแตด บี้คลึงเบาๆแล้วพูดว่า."ตรงนี้เลยครับ..เลียตรงแตดนี่แหละ..แม่คุณจะเสียวสุดๆ"   ผมขยับปลายลิ้นไปตามที่ลุงแกบอก  เอานิ้วแหวกหีของแม่..แล้วตวัดเลียที่ปลายแตดแล้วเอาริมฝีปากดูดเบาๆ  เพียงเท่านั้นแม่ส่ายตระโพกบิดเกร็งไปทั้งร่าง  ส่งเสียงครวญอย่างแสนเสียว  ผมรู้จุดอ่อนของแม่แล้ว จึงดูดเน้นเบาๆที่ปลายแตดพร้อมเอาลิ้นเลียตวัดถี่รัว  แม่แอ่นส่ายตระโพกส่งเสียงครางดังลั่น

"เสียวดีมั๊ยครับ..คุณนาย??"ลุงคำรณก้มลงกระซิบถามแม่

"อูย...เสียวมากค่ะ..ลูกดูดแตดอย่างนี้  นันทน์..นันทน์เสียวแทบขาดใจ...ซีดส์..ทำไม..ลูกเก่งอย่างนี้..."

ลุงคำรณหัวเราะเบาๆ.."ถ้าเสียวก็ปล่อยให้คุณเอ็มแสดงฝีมือให้เต็มที่เลยนะครับ...มาสร้างสวรรค์กันเถอะ.."พูดจบลุงแกก็ถือโอกาสก้มลงจูบหน้าผากแม่เบาๆแล้วเอามือมาจับขามาแยกออก  เพียงเท่านั้น  เนินอวบอิ่มก็เปิดเผยความงดงามเร้าใจให้ผมเห็นจนหมดสิ้น  แคมเนื้ออิ่มเปียกชุ่มไปด้วยน้ำลายจนเส้นหมอยราบลู่....ร่องรักแหวกอ้าอวดสีชมพูสดในรูลึก  เม็ดแตดชูชันแดงกร่ำ  น้ำหีใสปนเมือกขาวไหลย้อยตามร่องลงไปถึงรูตูด   ผมก้มลงจูบพร้อมกับเอาปลายนิ้วแหวกหีแม่ออกจนอ้าสุด...มองเห็นชัดถึงร่องหลืบสีชมพูสดภายใน...ปลายลิ้นแหย่เข้าไปวนเวียนตั้งแต่เม็ดแตดจนถึงภายในรูลึก และคลอเคลียเลื่อนต่ำลงมาตวัดชอนไชที่รูก้นที่ขมิบเม้มไม่หยุด  แม่สั่นไหวไปทั้งร่าง  ตระโพกขาวบิดไปมาอย่างแสนเสียว

พอเหลือบตาขึ้นไปมองอีกก็เห็นแม่เอามือโน้มคอลุงคำรณให้ก้มต่ำ  ลุงคำรณรู้ซึ้งถึงอารมณ์ที่กำลังเดือดปะทุของแม่จึงก้มลงจูบคลอเคลียที่หน้าผาก...สองแก้มอิ่ม..และประทับริมฝีปากลงบนริมฝีปากของแม่..และจูบปากกันอย่างเร้าร้อน  ฝ่ามือน้อยของแม่แหย่ลงไปเกาะกุมท่อนเนื้อดำทมึนและสาวช้าๆจนลุงแกเกร็งบิดไปทั้งตัว

ภาพนั้นทำเอาผมแทบคลั่ง...ทั้งตื่นเต้น...ทั้งหวง..ที่เห็นแม่..สมบัติอันล้ำค่าสุดหวงแหนของผมและพ่อ..กำลังแสดงบทรักกับชายอื่นอย่างเร่าร้อน...และเปิดเผยอารมณ์ลึกจนหมดสิ้น....แต่ก็แปลก..ที่ความรู้สึกสับสนผสมปนเปนั้นกลับกลายเป็นความตื่นเต้น..ความเงี่ยน..ที่ท้นปะทุจนถึงขีดสุดจนน้ำแทบแตกออกมาในทันที  แม้ในใจส่วนลึกจะรู้สึกหวงจนเจ็บจิ๊ดในใจ...แต่อีกความรู้สึกหนึ่งที่รุนแรงกว่ากลับกระตุ้นให้ผมอยากเห็นภาพแบบนั้นอีกให้ล้ำลึกกว่านั้น..นานกว่านั้น....

พอถึงนาทีแล้วก็แทบไม่ต้องคิดเรื่องใดนอกจากการสร้างความเสียวให้เต็มขีด  ผมดันเรียวขาทั้งสองของแม่ให้ยกขึ้นและแยกออกจากกัน..จนก้นแม่ลอยโด่ง ท่านี้...ร่องหีของแม่ลอยอยู่ตรงหน้าและแหวกอ้าอวดสีชมพูใส  ผมก้มลงเลียลิ้นดูดชิมความหอมหวานในทุกอนูเนื้อ...วนเวียนชอนไชที่เม็ดแตดและโพรงลึกที่ชุ่มฉ่ำ ปลายนิ้วเขี่ยไล้ขึ้นลงเบาๆตามร่องแล้วไปวนเวียนคลอเคลียที่รูตูด...สายตาสำรวจความลับเร้นในส่วนลึกสุดสลับกับการเฝ้าดูแม่และลุงคำรณแลกลิ้นจูบปากกันอย่างแสนเสียว

ตอนนั้น  ผมคิดว่าแม่คงสติแตกไปแล้วก็เลยปล่อยตัวทุกอย่างไปตามไฟอารมณ์...จูบปากและโอบกอดลุงคำรณแน่นพร้อมแอ่นตระโพกรับการรุกล้ำที่เร้าใจของผม  ลุงคำรณจูบแม่ใช้ฝ่ามือกร้านเคล้าคลึงสองเต้าอิ่ม  คลึงเคล้นหัวนมน้อย  และบางจังหวะก็ไล้ปลายนิ้วมาเกลี่ยไล้ที่ปอยขนและเม็ดแตด...

"โอ๊ยย...!!!...แม่ไม่ไหวแล้ว...พอเถอะลูก...."แม่ครวญครางเสียงดัง..เรือนร่างกระตูกเกร็ง  แล้วก็พลิกร่างลงนอนคว่ำเหมือนจะหลีกจากรุกล้ำที่แสนเสียวของเราทั้งสอง  เอามือมาดันใบหน้าผมไว้  แต่ในนาทีนั้นนาฬิกาแห่งเกมรักได้เคลื่อนเข็มไปข้างหน้าอย่างไม่มีทางหมุนกลับอีกแล้ว....ผมจึงก้มลงจูบที่ลอนก้นขาวผ่องของแม่แล้วบรรจงจูบเลียไล้อย่างหิวกระหาย  กัดเบาๆที่แก้มก้นอวบอิ่ม และแหย่ปลายลิ้นไปชอนไชในร่องก้นเนียน..แม่ส่ายตระโพกหลบหลีกปลายลิ้นของผมแต่ไม่นานก็กลับแอ่นอ้าสู้ปลายลิ้น  ผมแหวกแก้มก้นขาวผ่อง...ไล้ลิ้นไปวนรอบรูตูดแล้วแหย่ลึกเข้าไปภายใน  แม่ขมิบเม้มกลีบเนื้อและสูดปากเสียงใสเสนาะ

ผมดึงก้นขาวให้ยกขึ้นจนอยู่ในท่าโก้งโค้ง  แม่ขัดขืนนิดหน่อยแล้วก็ปล่อยตัว...ท่านั้นทำให้แก้มก้นของแม่แยกออก...มองเห็นชัดตั้งแต่รูก้นสีชมพูอ่อนๆลงไปถึงกลีบหีที่เผยออ้าอวบอูมอยู่ด้านล่างและกำลังเปียกชุ่มด้วยน้ำรักเยิ้มอยู่เต็มร่อง  ผมก้มลงจูบและดมดอมความหวานหอมอย่างมีความสุขที่สุด  ใช้ปลายลิ้นและปลายนิ้วบรรจงสร้างความหฤหรรษ์ให้แม่จนเต็มขีด...ลุงคำรณช่วยเติมเต็มด้วยการลูบไล้ไปทั่วสองเต้าและบีบขยำแก้มก้นของแม่เบาๆ  บางจังหวะก็ไปสะกิดเบาๆที่รูก้น...ในนาทีนั้น..ทั้งห้องระงมไปด้วยเสียงสูดปากครวญคราง.......
ผมเงี่ยนแทบทนไม่ได้...เลียแม่ไปก็สาวควยของตัวเองไปด้วย  มันแสนเสียวจนน้ำแทบท้นทะลักออกมา และด้วยอารมณ์ในส่วนที่ล้ำลึกที่สุด...ผมจึงตัดสินใจตอบสนองอารมณ์ดิบนั้นด้วยการแอ่นกายเอาปลายควยแหย่เข้าไปถูไถไปตามร่องก้นเนียนสวย..แม่สะดุ้งสุดตัวส่ายก้นหนีการรุกล้ำและยื่นมือมาจับควยผมไว้แน่น...

"โอ๊ะ!!" ลูกขา..ลูกจะทำอะไร??...เอาควยมาแหย่ก้นแม่ทำไม??..อย่านะ.."แม่พูดพร้อมอุทานเสียงใสระริก

"เปล่าครับแม่...ผมไม่ได้ทำอะไร...แค่อยากกลองให้ควยผมแตะก้นแม่ดูเท่านั้นอ่ะครับ...ผมไม่ทำอะไรแม่หรอกครับ.."

"โอวว..ลูกแม่..แล้วถ้าเกิดมันเข้าไปล่ะ..ไม่ได้หรอกนะ..แม่-ลูกกัน...เอ้อ..เย็ดกันไม่ได้...แม่ไม่ยอมหรอก.."แม่พูดเสียงอู้อี้...

"ผมเข้าใจครับแม่...ผมจะเย็ดแม่ตัวเองได้ยังไง....แค่อยากสัมผัสบ้างเท่านั้นครับ...นะครับแม่  ขอแค่ถูไถนิดเดียวแล้วก็พอครับ...แล้วเดี๋ยวแม่ก็ช่วยชักว่าวให้ผมเสร็จนะ.."ผมออดอ้อนแม่

แม่นิ่งไปนาน..ก่อนจะพยักหน้า..."..อืม...ถ้าแค่นั้น...แม่จะยอมลูกสักครั้ง...แค่ถูไถเล่นๆสักนาทีสองนาทีพอนะ...แล้วแม่จะช่วยทำให้ลูกเสร็จ..ถ้านานไปแม่ก็ไม่ไหว...แม่ทั้งเงี่ยนทั้งเสียวแทบขาดใจ...."

"ครับแม่..ผมเข้าใจและเกรงใจแม่ที่สุดเลย...ผมจะไม่ทำให้แม่เสียใจหรอกครับ.."พูดจบผมก็ก้มลงจูบก้นขาวของแม่

ตอนนี้หนทางเปิดโล่งแล้ว...ผมจับควยของผมให้เกลี่ยขึ้นลงช้าๆไปตามร่องก้นและถูไถไปทั่วแก้มก้นอวบอิ่ม  น้ำใสจากปลายควยของผมเปียกก้นแม่เป็นทาง  พอจังหวะที่ปลายควยไปแตะที่รูก้นแม่ก็ขมิบและส่ายตระโพกอย่างสุดเสียว  แม่คงเริ่มเสียวสนุกกับการรุกล้ำของผมเลยแอ่นตระโพกส่ายน้อยๆเหมือนจะยั่ว...และยังหันมามาอมยิ้มล้อๆผมอีก....แม่ไม่รู้หรอกว่า....รอยยิ้มและการเคลื่อนไหวของแม่ยิ่งทำให้ผมเงี่ยนและเสียวจนสุดจะบรรยาย....

"ไงจ๊ะลูกแม่...พอใจหรือยัง..ได้แหย่ก้นแม่...เสียวดีไหม..?"แม่หันมาถามแล้วยังอมยิ้มยั่วผมอีก

"โอยย..เสียวที่สุดเลยครับแม่..."

"เหรอ...แม่ก็เสียวค่ะ...ลูกบอกแม่หน่อยสิ  ที่บอกว่าเสียว ลูกเสียวตรงไหน??"แม่อมยิ้มยั่วผม

"ก้อ...อูยย..เสียวที่ปลาย..ปลายควยครับแม่....แล้วแม่ล่ะครับเสียวตรงไหน??.."ผมยั่วแม่ย้อนกลับบ้าง..ทำเอาแม่หน้าแดงด้วยความขวยเขิน

"แม่เหรอ....แม่ก้อ...เสียวที่ก้น..แล้ว.ก้อ..ที่..รู..รูตูด...อูยย...ถามได้!!.."

"รูตูด...??..ตรงนี้นะครับ" ผมพูดแล้วแกล้งแม่ด้วยการเอาปลายควยไปแหย่ที่รูก้น ทำเอาแม่ขมิบรูลึกเป็นจังหวะ...

"..แน๊!!..รู้ว่าแม่เสียวยังจะมาแกล้งแม่อีก...นี่ๆๆๆๆๆ.."พูดจบแม่ก็แกล้งส่ายตระโพกให้ถูไถปลายควยผมเหมือนจะยั่ว  ความขี้เล่นของแม่ทำให้ผมกับลุงคำรณหัวเราะอย่างสนุกใจ

"แกล้งนันทน์ได้เลยหัวเราะกันใหญ่เลยนะ  ....คราวนี้นันทน์เอาคืนบ้างล่ะ...."พอพูดจบแล้วก็คว้าควยดำทมึนของลุงคำรณไปสาวเร็วๆ..แล้วทำสิ่งที่ผมนึกไม่ถึง..แม่ยื่นหน้าไปประชิดแล้วอ้าปากกัดเบาๆที่ปลายควยของลุงคำรณจนแกสะดุ้งอุทานเสียงหลง แม่หัวเราะอย่างพึงพอใจ...

พวกเราสามคนส่งรอยยิ้มให้กันอย่างแสนสนุก....แม่ยังคงส่ายตระโพกยั่วปลายควยที่ชอนไชไปมา  พอปลายควยสัมผัสรูตูดทีไร..แม่ก็ขมิบตูดตลอด..และดูเหมือนแม่จะชอบให้ผมสัมผัสตรงนั้น..เพราะจะส่ายก้นให้ควยของผมวนเวียนอยู่ตรงรูตูดตลอด  ลุงคำรณแอ่นกายให้ควยแข็งทมึนแหย่อยู่แถวๆใบหน้าของแม่เหมือนจะรอให้แม่ดูดอมท่อนเนื้อยักษ์ของแก..แต่แม่ก็เพียงแต่ลูบไล้ไปมาทั่วท่อนควยและพวงไข่ที่รกไปด้วยเส้นขน...

ผมเอาควยถูไถอยู่แถวๆร่องก้นอยู่ครู่ใหญ่ก็ค่อยๆเลื่อนปลายควยต่ำลงไป ต่ำลงไปจนไปแตะที่ร่องหีฉ่ำเยิ้ม  แม่สะดุ้งสุดตัวเอามือมาปัดควยผม...แต่พอผมถูวนเบาๆที่ร่องลึกโดยไม่ล่วงล้ำเข้าไป..แม่ก็ปล่อยมือออก...และหลับตาพริ้ม...ส่งเสียงอู้อี้มาเตือนผมว่า ให้แค่ถูไถ..ห้ามเอาเข้าไปอย่างเด็ดขาด

ผมขอบคุณแม่อย่างแสนรัก  สายตาจ้องมองกลีบเนื้อของแม่ที่ถูกปลายควยของตัวเองสัมผัส...ตรงนั้นเยิ้มฉ่ำไปด้วยน้ำใสและเมือกขาวที่ผสมกันต้องแสงไฟเป็นประกาย...รสสัมผัสที่อ่อมนุ่มและเปียกลื่นเหมือนบรรจุไปด้วยกระแสไฟที่ร้อนจ้า...ทำเอาผมเสียวจนแทบคลั่งต้องกัดฟันเพื่อข่มไม่ให้น้ำรักท้นทะลักออกมา..ปลายควยขยับช้าๆขึ้นลงกลางรอยผ่าที่ประกบชิดด้วยแคมเนื้อเนียนละมุน...

ลุงคำรณมองภาพเบื้องหน้าด้วยแววตาตื่นเต้นเต็มขีด....ผมยังเชื่อว่า แม้จะแกจะผ่านโลกมามาก แต่ก็อาจไม่เคยเห็นภาพอย่างนี้  ภาพแม่และลูกกำลังแก้ผ้าปรนเปรอกันอย่างเสียวสนุกบนพรมแดนต้องห้ามของศีลธรรมและกรอบประเพณี  แกสูดหายใจดังได้ยินชัด แอ่นท่อนควยให้แม่เคล้าคลึง  มือลูบไล้ไปมาเสริมอารมณ์ให้ไม่หยุด...บางครั้งก็วนเวียนบีบคลึงเต้านม  บางครั้งก็ลูบไล้ไปทั่วลอนก้นขาวและวนเบาๆที่รูก้น...รสสัมผัสที่กลมกลืนประสานกันอย่างลงตัวโดยไม่ต้องมีใครกำกับ...สร้างความสุขและซ่านเสียวให้แม่อย่างเต็มขีด...แม่แอ่นก้นส่ายไหวไปมา  มือน้อยสาวควยลุงคำรณ...และตอนนี้เริ่มเอาปลายควยมาวนไล้ไปมาที่แก้มอิ่ม.....

ผมเห็นภาพนั้นแล้วเสียวสุดๆ...เลยพูดออกไปว่า..."จูบเลยครับแม่!!...ควยคุณลุงใหญ่น่าจูบนะ...ผมอยากเห็นแม่จูบครับ.."

แม่ชะม้ายตามองผมและอมยิ้มเขิน  ดวงตาเป็นประกายระยิบระยับ....แล้วแม่ก็แพ้ใจตัวเอง... เธอหันหน้าไปที่ควยของลุงคำรณ เอามือสาวช้าๆ ก่อนจะก้มลงจูบเบาๆที่ปลายควย   ลุงคำรณกัดฟันกรอดแอ่นกายให้แม่สัมผัสเต็มที่  แม่จูบไล้ไปทั่วปลายและท่อนลำที่ปูดโปนไปด้วยเส้นเอ็น...แล้วแม่ก็ทำให้สิ่งที่ผมอยากเห็นที่สุด...แม่แลบลิ้นเอาปลายแตะที่ปลายควยดำเข้มและวนลิ้นไปมารอบหัวที่บานร่า...

"โอวววว..แม่เสียวจัง..."แม่ครางเบาๆแล้วหันมาอมยิ้มหวานใสให้ผม...."ลูกจ๋า..แม่ทำแบบนี้  ลูกชอบไหมคะ..??"

"ชอบ..ชอบมากๆครับแม่"ผมพูดเสียงสั่น..

"ดีละ..งั้นแม่จะแกล้งให้ลูกเสียวจนน้ำแตกเลย..."พูดจบแม่ก็อมยิ้ม  มองหน้าผมอย่างยั่วๆแล้วเอาปลายลิ้นเลียไล้ไปทั่วท่อนควยและเรื่อยๆต่ำลงไปถึงพวงกระโปก  ตรงนั้น..แม้จะดำคล้ำและปูดโปนไปด้วยเส้นเอ็นและหมอยดำหยิก...แต่แม่ก็ไม่มีท่าทีรังเกียจ..แต่ดูเหมือนกำลังพบอะไรสักอย่างหนึ่งซึ่งมีรสชาดเอร็ดอร่อยและแสวงหามานาน

"ควยคุณลุงอร่อยไหมครับแม่??"ผมแกล้งถามยั่วแม่

"อร่อยค่ะ...อร่อยมาก."แม่ตอบขณะที่เลียไล้อยู่ที่ท่อนควยยักษ์  ผมเลยเสริมความเสียวให้แม่ด้วยการถูไถปลายควยวนอยู่ตรงกลางร่องหีจนส่วนปลายสุดเริ่มชำแรกลึกเข้าไปเล็กน้อย..

แม่อุทานเสียงสยิว  หันมามองหน้าผม.."อย่านะคะ...ลูกอย่าแหย่เข้าไป..เอาแค่นี้พอแล้ว..แม่ให้แค่นี้นะ...อย่าดื้อนะ.."

"ครับแม่...แค่นี้ผมก็เสียวจะแย่แล้วครับ.."ผมรับคำแล้วกัดฟันเอาปลายควยถูไถที่ร่องกลางแคม ส่วนปลายชำแรกลึกเข้าไปเกือบๆเซ็นติเมตร..แม่ไม่ว่าอะไรแต่กลับส่ายก้นขาววนไปมาเหมือนแม่ก็พึงพอใจกับรสสัมผัสนั้น  แม่ก็ส่งสายตามองผมด้วยประกายที่ลับเร้นซึ่งผมเข้าใจสายตาของแม่ดีก็เลยอมยิ้มแล้วพยักหน้ารับรู้ความรู้สึกของแม่...แม่ยิ้มอายๆแล้วใช้ริมฝีปากอ้าอมปลายควยของลุงคำรณ  ดูดเบาๆ...ค่อยๆกลืนกินไปทีละน้อย..ไม่นานนักก็อมลึกจนเกือบมิดโคน  ขนาดของมันเต็มปากแม่พอดี  ลุงคำรณกัดฟันสูดปากและเอามือจิกหัวแม่แน่น  ผมเริ่มวนปลายควยไปที่บดบี้ที่เม็ดแตด  สองนิ้วแหวกแคมหีของแม่จนอ้ากว้าง แล้วชอนไชปลายควยให้วนไปทั่วปากร่องลึกที่ชมพูสด โดยเน้นย้ำอยู่ที่เม็ดน้อยชูชัน  ตอนนี้เสียงสูดปากของเราทั้งสามคนดังแข่งกันระงมห้อง

แม่ผมคงจะเสียวกระสันต์จนสุดใจเพราะท่อนล่างก็โดนผมรุกล้ำอย่างแสนเสียว  ทรวงอกก็โดนลุงคำรณเคล้าคลึง  ริมฝีปากก็ยังอ้าอมดูดชิมท่อนควยดำทมึนอย่างแสนอร่อย  ในบรรยากาศเช่นนั้น..ใครจะทนได้นะ???

ลุงคำรณทนไม่ไหว  แกเลยพูดเพื่อผ่อนคลายบรรยากาศว่า...

"...สนุกดีนะครับ  คุณนาย..ช่วยกันสร้างความสุขอย่างนี้  ผมเสียวที่สุดในชิวิตเลยครับ...."

"ค่ะ...นันทน์ก้อเสียวที่สุดเลยค่ะ...โอยยย...เสียวจนนันทน์ร่านไปหมดแล้ว  นันทน์ไม่เคยเป็นแบบนี้เลย...ลุงเก่งมากๆ...ลูกนันทน์ก็เก่ง...แน่ะ..ลุงดูสิคะ..ไม่ต้องสอนอะไรเลย..ตอนนี้เกือบจะเอาควยแหย่เข้าไปในหีนันทน์อยู่แล้ว...โอววว.."

"เอ้อ..คงไม่หรอกครับ  น้องเค้าคงไม่กล้าหรอก...คงแค่เล่นสนุกเสียวๆไปน่ะครับ  ปล่อยแกเถอะ..เอ้อ..แล้วถ้าน้องเค้าแหย่เข้าไปจริงๆล่ะครับ..."ลุงคำรณแกล้งพูดยั่วเย้าแม่

"โอยยย..ไม่ได้หรอกค่ะ...ลูกจะ..จะเย็ดแม่ตัวเองได้ยังไง...??"

"ได้สิครับ...ถ้าเราปล่อยตัวปล่อยใจไปตามธรรมชาติ....แม่ลูกก็ผู้หญิงกับผู้ชายน่ะครับ..ถ้าตัดกรอบประเพณีที่ยึดๆกันออกไป...ผมว่า...ลูกน่ะดีกว่าผู้ชายอื่น....ทั้งรักเรา ห่วงเรา และก็ปลอดภัย..."

"แต่..นันทน์ทำใจไม่ได้ค่ะ...อูยย...จริงๆตอนนี้..นันทน์เงี่ยนมาก..เงี่ยนสุดๆเลย...อยากได้..ควยสักอัน..แต่..นันทน์ไม่กล้าให้ลูกเย็ดค่ะ..."แม่พูดแบบสารภาพความรู้สึกจนหมดสิ้น

"ครับ..ผมเข้าใจดี..มันเป็นเรื่องทำใจยาก..ไม่เป็นไร ผมก็ถามเล่นๆไปแบบนั้นแหละ...งั้นก็ปล่อยให้คุณเอ็มแกสนุกไปดีกว่านะครับ...ทำเท่าที่ทำได้...ผมเองก็อยากดูเหมือนกันว่า  คุณนายปากแข็งอย่างนี้จะทนได้สักแค่ไหน??"พูดจบลุงคำรณก็หัวเราะเบาๆยั่วเย้าแม่  เลยโดนแม่กัดควยเบาๆจนแกสะดุ้งสุดตัว
ผมฟังคำโต้ตอบกันอย่างตื่นเต้น...ควยยังวนไล้อยู่แถวร่องหีของแม่...บางจังหวะก็แกล้งดันปลายควยให้แหย่เข้าไปในรูลึกนิดหนึ่งแล้วดึงออก...แม่ก็เหมือนจะเสียวสนุกไปกับผม..พอผมดันควยเข้าไปแม่ก็ส่ายก้นหลบแล้วแอ่นก้นยั่วผมอีก  ปากก็ดูดชิมควยของลุงคำรณสลับกับการหันหน้ามายิ้มยั่วผมเป็นระยะๆ

ลุงคำรณเริ่มปลุกความเงี่ยนของแม่ให้ลุกโชนมากขึ้นด้วยการเอาปลายนิ้วมาสะกิดเบาๆแถวๆรูตูด   วนไปวนมาอยู่แถวนั้น บางจังหวะก็แกล้งกดปลายนิ้วให้ชำแรกลึกไปในรูก้นแค่ข้อนิ้วแรก  แม่ขมิบก้นและส่ายก้นไปมาทำให้ทั้งปลายนิ้วของลุงคำรณและปลายควยของผมชอนไชวนเวียนอยู่ทั้งรูหน้ารูหลัง

ไม่รู้ว่าแม่ตั้งใจหรือลืมตัว...แต่ตอนนี้ผมแทบไม่ต้องขยับอะไร...แม่เองกลับเป็นฝ่ายส่ายก้นและขยับไปมาช้าๆจนทำให้ปลายควยของผมเริ่มแหย่เข้าๆออกๆที่กลางร่องแคมเปียกชุ่ม...ผมกัดฟันกรอดเสียวจนแทบขาดใจ...แอ่นกายให้ควยตั้งชี้ตรงไปที่ร่องหี...และให้แม่เคลื่อนไหวไปเอง...แม่คงจะรู้ว่า...อะไรที่แม่ชอบ..อะไรที่แม่อยากทำ....แม่สูดปากเสียงดังหันมามองหน้าผมแล้วยิ้มยั่ว...มีท่อนควยของลุงคำรณคลอเคลียอยู่ที่ริมฝีปากและปลายลิ้น...ก้นขาวส่ายไหวไปมากลีบเนื้อขมิบเม้มบดเบียดวนเวียนที่ปลายควยผม...แม่ขยับร่องหีเข้าชิดทำให้ปลายควยชำแรกลึกเข้าไปสักองคุลีแล้วก็ขยับออก  บางจังหวะก็คาไว้แล้ววนช้าๆ  สายตาแวววาวมองผมพร้อมรอยยิ้มยวนยั่ว...พอผมทนไม่ไหวจะดันเข้าไปให้ลึกอีก..แม่ก็ส่ายก้นหนี..แต่เดี๋ยวก็ส่ายก้นมาแอ่นอ้ายั่วปลายควยผมอีก

เราแม่ลูกเล่นสนุกแบบนั้นอยู่ครู่ใหญ่   ปลายควยของผมก็เริ่มชำแรกเข้าไปลึกขึ้นจนส่วนหัวหยักมุดเข้าไปจนหมด...คราวนี้..แม่ไม่ขยับก้นหนี..แต่กลับปล่อยให้คาไว้เช่นนั้น....รูหีขมุบขมิบถี่ยิบตอดหัวควยของผมจนเสียวสุดๆ  ผมรู้สึกได้ชัดถึงความคับแน่น...ความเนียนนุ่มและเปียกลื่นของรูหีแม่...ยิ่งแม่ส่ายก้นขาวช้าๆผมยิ่งเสียวจนต้องกัดฟันเพื่อข่มความรู้สึก

"นี่..นี่!! อยากทะเล้นกับแม่นัก..แม่แกล้งซะเลย..ไง..น้ำแทบแตกละสิ?!?.."แม่หันมาถามผมพร้อมอมยิ้มยั่ว

"เสียว..เสียวที่สุดครับแม่!!...เอ็มชอบแบบนี้จัง...แม่ทำนานๆนะ.."ผมพูดเสียงกระเส่า

"จ้ะ..เดี๋ยวแม่ทำให้แป๊บหนึ่ง  เพราะแม่ก็เสียวมาก...เอาแค่สนุกๆกันก็พอนะ.."

ลุงคำรณมองภาพที่เกิดขึ้นด้วยความตื่นเต้นเต็มขีด..."แม่ลูกคู่นี้ พอๆกันเลย..."แกพูดยิ้มๆ.."แต่..แต่ผมว่า..นี่มันเท่ากับคุณนายกับลูกชายเย็ดกันแล้วนะครับ.!!."

แม่อุทานเบาๆเมื่อได้ยินคำพูดที่ตรงไปตรงมานั้น..

"โอววว...ไม่หรอกค่ะ  ลุงขา...เอ้อ..ถ้าเย็ดกันก็ต้องเข้าไปจนมิดสิคะ..นี่แค่นันทน์แกล้งลูกน่ะค่ะ...ยังไม่ได้เย็ดกันสักหน่อย.."

ลุงคำรณหัวเราะหึหึ...เมื่อได้ฟังคำพูดนั้น...ผมเองก็ไม่สนใจอะไรแล้วครับ...สนุกกับแม่ต่อไปดีกว่า...ผมเกร็งตัวให้ท่อนควยขยับไปมากลางร่องหีแม่....แม่ก็ส่ายก้นสู้...จนรูหีของแม่และปลายควยของผมเปียกชุ่มไปด้วยน้ำใสๆของเราทั้งสองคน   ครู่เดียวแม่ก็เริ่มยิ้มไม่ออกเมื่อสัมผัสนั้นได้เร่งเร้าอารมณ์ความเสียวให้เพิ่มขึ้นทุกขณะ  แม่สูดปากเสียงดังขยับก้นสู้ควยผมจนบางจังหวะปลายควยก็ชำแรกลึกเข้าไปมากขึ้น  พอแม่รู้ตัวก็ขยับก้นให้ควยถอนออก  และอีกอึดใจแม่ก็ส่ายก้นขยับดันเข้าไปอีก จนส่วนหัวที่บานร่าของผมมิดจมลงไปในรูหีของแม่  แม่หยุดนิ่งหลับตาพริ้ม... กลีบเนื้อที่ตึงแน่นขมิมถี่ยิบตอดปลายควยของผม  ลุงคำรณเข้าใจอารมณ์ความรู้สึกของแม่...จึงใช้ฝ่ามือลูบไล้ไปทั่วแก้มก้นอวบอิ่ม  บีบเบาๆ ในขณะที่ท่อนควยของแกก็วนเวียนอยู่แถวๆริมฝีปากของแม่  ผมเสียวจนต้องกัดฟันกรอด  แช่ควยนิ่งอยู่ในร่องลึกของแม่และเกร็งควยให้กระตุกรับการขมิบเม้ม...น้ำเงี่ยนของผมและของแม่ไหลโชกชุ่มจนร่องหีมันวาวสะท้อนแสงไฟเห็นชัด

แม่ยังนอนหลับตาใบหน้าแนบหมอน...แต่ก้นขาวก็ยังขยับวนยั่วควยผมอีก  ผมเลยจับลอนก้นของแม่และสาวเอวเบาๆให้หัวควยแหย่เข้าออกช้าๆเป็นจังหวะแต่ไม่ลึกมากนัก  แม่เกร็งไปทั้งร่าง..ตระโพกเริ่มขยับรับการทิ่มแทงของผมอย่างได้จังหวะ  พอจะลึกเกินไปแม่ก็ขยับก้นหนี...แต่ด้วยการเคลื่อนไหวแบบนั้น  ในไม่ช้าท่อนควยของผมก็เริ่มชำแรกลึกเข้าไปมากขึ้น..มากขึ้น จนเกือบจะถึงครึ่งท่อน..แม่หันหน้ามามองผม ดวงตาหรี่เยิ้มหวานฉ่ำ  ผมว่า  แม่คงเงี่ยนจนไม่ไหวแล้ว...เพราะแม่ไม่ยอมขยับก้นหนีควยผมเลย..แต่ขยับส่ายไปมาช้าๆ ให้ควยวนอยู่ในรูลึกร่วมครึ่ง   แม้ว่าหีแม่จะเปียกลื่นแต่ก็ยังหนีบแน่นรัดควยผมจนแทบทนไม่ไหว...เมื่อแม่ส่ายก้นสู้ควยผม  ผมก็ไม่ยอมแพ้..กระเด้าเอวให้หัวควยมุดเข้าออกช้าๆ จนน้ำใสกลายเป็นฟองเต็มร่อง  ใบหน้าแม่เหยเก  ส่งเสียงครางใสเสนาะ บางจังหวะก็ดึงควยของลุงคำรณไปดูดอมแล้วเอามาถูไถที่แก้ม  ตอนนั้นเพียงแค่ขยับดันแรงๆทีเดียว  ควยผมก็จะมิดรูหีแม่..แต่แค่นี้ผมก็เสียวแทบจะขาดใจอยู่แล้ว...

ผมแหวกรูก้นแม่แล้วเอาปลายนิ้วแหย่เข้าไปวนสะกิดเบาๆรอบกลีบเนื้อ  แล้วสอดลึกเข้าไปแค่องคุลี  ท่อนล่างก็กระเด้าสาวเอวช้าๆ เราแม่ลูกสอดประสานปรนเปรอความสุขความเสียวให้กันในท่านั้นอยู่ครู่ใหญ่..แม่ก็เหมือนได้สติและหันมาพูดกับผมด้วยน้ำเสียงสั่นพร่า..

"อูยย...พอก่อนนะ  ลูกแม่....ถ้าทำแบบนี้ต่อแม่คงทนไม่ไหวแล้ว...เอาแค่นี้เถอะ..แล้วแม่จะช่วยใช้มือทำให้ลูกเสร็จนะ.." ขณะที่พูดแม่ก็ยังไม่ขยับก้นให้ควยผมถอนออกแต่ปล่อยแช่คาอยู่อย่างนั้น

"ครับ  ได้ครับ..แค่นี้ผมจะน้ำแตกอยู่แล้วครับ...ขอบคุณแม่มากครับที่ยอมให้ผมได้สนุกถึงเพียงนี้...."

แม่ปรือตามองหน้าผมแล้วยิ้มอายๆ.."ขอบใจลูกจ้ะ...ที่ไม่ดื้อ...ลูกรู้มั๊ย..แค่นี้แม่ก็เสร็จไปสองรอบแล้ว...แม่ไม่เคยเสร็จแบบนี้มาเป็นปีแล้วล่ะ..."

"โอวว..ดีจัง...ผมไม่รู้เลยนะว่าแม่เสร็จ...ผมยังไม่เคยเห็นเลยว่าเวลาผู้หญิงเสร็จเป็นยังไง...แต่หีแม่สุดยอดเลยครับ.....เนี่ย...รัดควยผมแน่นเลย.."ผมพูดแล้วขยับท่อนควยเข้าออกในรูหีแม่...จนแม่อุทานเสียงระริก..."อุ๊ย!!..ยังไม่หยุดอีก ไหนบอกว่าพอแล้วไง...อูยย...ลูกขา..เท่านี้ก็เหมือนลูกกำลังเย็ดแม่อยู่แล้ว...ซีดส์  ถ้าลูกทำต่อก็เท่ากับเราเย็ดกัน  มันเป็นไปไม่ได้จ้ะ..."ผมพยักหน้าเข้าใจกับคำพูดของแม่  แต่ในใจผมกลับคิดว่า  นี่ผมได้เย็ดแม่ผมแล้วนี่..ก็ท่อนควยผมมุดเข้าไปในรูหีของแม่ตั้งครึ่งท่อน...จะไม่เรียกว่าเย็ดจะเรียกอะไร...แต่แม่คงอายเกินกว่าจะยอมรับในคำๆนั้น..

"ครับ..ได้ครับแม่..แค่นี้ผมก็สุขที่สุดแล้ว   งั้นผมขอแม่นิดนะครับ   ขอผมทำแบบนี้อีกสักแป๊บ....แป๊บเดียว  ผมกำลังมีความสุขมาก  แต่ไม่ทำลึกกว่านี้แน่ครับ..นะครับแม่"ผมออดอ้อน

แม่แกล้งทำหน้าดุๆใส่ผม..แล้วก็ยิ้มออกมา..

"แน่ะ...มีต่อรองด้วย  ตอนนี้ควยยังคาอยู่เลย...อืม...ก้อได้ค่ะลูก...ถ้าลูกกำลังมีความสุข  แม่จะให้ลูกทำอีกแป๊บเดียวแล้วก็พอแล้วนะ..."

"ครับแม่..อีกนิดเดียวผมก็พอแล้วครับ.."...พูดจบผมก็เริ่มสร้างความสุขเสียวรอบใหม่ด้วยการจับเอวแม่แล้วกระเด้าช้าๆให้ท่อนควยซอยเข้าออกเบาๆประมาณครึ่งลำ...แม่ปล่อยให้ผมสาวควยอยู่ครู่เดียวก็ทนไม่ได้เริ่มขยับก้นแอ่นอ้ารับการทิ่มแทง...ก้นขาวส่ายไหวไปมาเหมือนจะยั่วควยผม...คราวนี้ผมไม่เพียงแค่ซอยควยเข้าออกเท่านั้น..แต่ยังพยายามงัดปลายควยให้ชอนไชหมุนวนในโพรงหีของแม่  ทำเอาแม่เสียวจนต้องไปกอดเอวลุงคำรณแน่น   ลุงแกก้มลงจูบเรือนผมดำขลับแล้วช่วยสร้างอารมณ์ให้พวกเราด้วยการยื่นมือมาจับแก้มก้นของแม่แล้วดันให้ขยับไปมารับกับจังหวะกับการซอยควยของผม   แม่เจอแบบนั้นถึงกับครวญครางอย่างแสนเสียว  ร่องหีอ้าอมควยผมจนบวมตุ่ยเวลาผมดึงออกกลีบแคมก็ลู่ตามควยออกมาแล้วผลุบหายไปเมื่อผมดันเข้า  ในตอนนี้ควยของผมเข้าไปอยู่ในรูหีแม่เกินครึ่งแล้ว....แม่ไม่ห้ามไม่ว่าอะไรแต่กลับขยับก้นไปตามแรงมือของลุงคำรณ  ร่องหีขมิบตอดรับควยผมไม่ยอมหยุด

Reply #5 on: August 10, 2015, 04:26:20 pm
จนในที่สุดแม่ก็ทนไม่ไหวแล้วขอให้ผมหยุดเพียงเท่านี้....ผมไม่ดื้ออยู่แล้ว..ก็เลยหยุดกระเด้าแล้วเอ่ยปากขอร้องแม่ว่า

"แม่ครับ...ก่อนจะเลิก  ผมขออะไรสักอย่างได้ไหมครับ?..."

"ได้สิจ๊ะ..ถ้าลูกพอแค่นี้ ขออะไรแม่จะให้ลูก..."

ผมนิ่งอยู่ครู่หนึ่ง..ก็ตัดสินใจเอ่ยปากขอแม่.."ผมขอ...ขอนิดเดียวครับ...ก่อนที่ผมจะหยุด..ผมขอ..เอ้อ..ขอ..ใส่แม่จนมิดสักครั้งไหมครับ  แค่ทีเดียว..ผมอยากรู้ว่า  เวลาเอาควยใส่หีผู้หญิงแบบเต็มๆน่ะมันจะเสียวขนาดไหน...ให้ผมนะแม่.."

แม่อึ้งไปนานเมื่อเจอข้อเสนอที่คาดไม่ถึง..แล้วส่ายหน้าเป็นเชิงปฏิเสธ...ผมเลยออดอ้อนขอแม่อยู่ครู่หนึ่งแม่ก็เริ่มมีท่าทีอ่อนลง  ลุงคำรณช่วยพูดหว่านล้อมแม่  แกบอกว่า ตอนนี้ควยผมก็เข้าไปลึกแล้ว  ถ้าจะแทงจนมิดโคนก็ไม่มีอะไรแตกต่างกัน  แม่ควรยอมให้ผมได้มีประสบการณ์ใหม่ๆจะดีกว่า..."มีประสบการณ์กับแม่ตัวเองดีกว่ามีกับคนอื่นที่ไม่รู้จักและควบคุมไม่ได้.."แกพยายามกล่อมแม่ในทำนองนี้  แม่นิ่งคิดอยู่ครู่หนึ่งแล้วก็ยินยอมให้ผมทำตามใจปรารถนา..

"..แค่ใส่เข้าไปจนมิดและก็รีบเอาออกมาเลยนะ...แค่นี้...เราก็สนุกกันมาพอแล้ว.."แม่พูดสำทับด้วยเสียวสั่นๆ วางหน้าไม่ถูกกับเหตุการณ์เร้าลึกที่รออยู่เบื้องหน้า

"ครับแม่...นิดเดียวครับ"ผมพูดแล้วยิ้มอย่างดีใจก้มลงจูบแผ่นหลังของแม่แทนคำขอบคุณ....มือทั้งสองจับแก้มก้นขาวเอาไว้และจ่อปลายควยไปที่ร่องลึกสีชมพูสด...แม่หลับตาเอามือกอดหมอนแล้วแอ่นตระโพกน้อยๆจนร่องหีเปิดอ้า   น้ำใสเอ่อท้นไหลเป็นทาง  ผมค่อยๆออกแรงดันเบาๆให้ท่อนควยชำแรกลึกเข้าไปทีละน้อย...สัมผัสได้ถึงความคับแน่นและการขมิบเม้มของแม่   ค่อยๆดันและสาวควยเข้าออกช้าๆจนปลายควยแทรกลึกเข้าไปเรื่อยๆ..ยิ่งลึกก็ยิ่งแน่นยิ่งเสียว....เราสองแม่ลูกสูดปากออกมาพร้อมๆกันด้วยความซ่านเสียว..แม่เริ่มขยับก้นเหมือนจะลืมตัวแล้วแอ่นอ้าออกเต็มที่... จนในที่สุดท่อนเนื้อแข็งชันของผมก็ชำแรกลึกเข้าไปรูรักของแม่จนมิดด้าม ณ จุดนั้น  ผมเสียวจนน้ำแทบแตกต้องกัดฟันข่มความรู้สึกไว้อย่างสุดกลั้น...รูหีแม่กระตุกตอดท่อนควยจนเสียววูบวาบไปทั้งท่อนลำ....สัมผัสถึงความคับแน่น  ความอุ่น และความเปียกลื่น เป็นความรู้สึกสุดยอดที่สุดในชีวิตของผม  แม่ก็คงรู้สึกไม่แตกต่างกัน  แม่สะท้านเยือก   มือกอดหมอนแน่น  ขนลุกกรูเกรียวไปทั้งร่าง...ผมจับเอวแม่ดึงเข้าหาแล้วกดเน้นท่อนควยให้ลึกสุดและดันคาอยู่อย่างนั้น...

"โอวววว...แม่ครับ...สุดยอดเลย  เอ็มเสียวสุดๆเลยแม่....."ผมครวญครางอย่างแสนเสียว

"ซีดส์....แม่ก็เสียวมากๆจ้ะลูก..อูยยยย....หีแม่แน่นไปหมดเลย  ควยลูกใหญ่จัง..."

"อูยยย...แม่ครับ..ผมจะไม่ไหวแล้ว..น้ำจะแตก...ผมเอาควยออกนะครับ.."

"เอ้อ...อย่า..อย่าค่ะ  อย่าเพิ่งเอาออก  ปล่อยไว้อย่างนั้นสักแป๊บนะ...แม่ไม่เคยโดนใส่แบบนี้มาเป็นปีแล้ว...เอ้อ..ลูกใส่ไว้เฉยๆนะ ไม่ต้องทำอะไร...ให้แม่เสียวอีกสักพัก..." พูดแล้วแม่ก็อมยิ้มอายๆ  เอาใบหน้าลงไปซบหมอนด้วยความขวยเขิน

คำขอของแม่ทำเอาผมเสียวสุดๆ....ลุงคำรณอมยิ้มอย่างตื่นเต้น...ลูบไล้เรือนผมยาวสลวยของแม่แล้วเอาฝ่ามือกร้านนวดคลึงเบาๆที่หัวไหล่..แผ่นหลัง..และลอนก้น....แม่ครางเบาๆ...หลับตาพริ้ม  กลีบเนื้อในรูรักขมิบตอดรัดควยผมไม่หยุด  แล้วแม่ก็เริ่มปล่อยตัวปล่อยอารมณ์ไปกับความรู้สึก...ก้นขาวเริ่มส่ายช้าๆให้ปลายควยชอนไชในร่องลึก...ผมเห็นอย่างนั้น..จึงดึงควยออกเล็กน้อยแล้วดันเข้าไปเบาๆ..แม่สะท้านเยือกก้นส่ายอัดแน่นกับท่อนล่างของผม ผมเกร็งตัวจับก้นแม่แน่น...แม่ค่อยๆขยับก้นแล้วซอยสั้นๆช้าๆใส่ท่อนควยผม  บางจังหวะก็กดแช่นิ่งแล้วเริ่มขยับซอยอีก  ผมกัดฟันด้วยความเสียวจนสุดหัวใจ  ในนาทีนี้  บรรยากาศการเย็ดจริงๆกำลังจะเริ่มขึ้นแล้ว...โดยแม่ของผมเองเป็นฝ่ายเริ่มต้น

ผมถอนควยออกเกือบครี่งแล้วดันช้าๆเข้าไปใหม่  แม่ขยับก้นตามและแอ่นอ้ารับเมื่อผมแทงสวนกลับไปจนมิด  ริมฝีปากส่งเสียงครวญคราง   ผมซอยสั้นๆอยู่สามสี่ที..ก็ดึงท่อนควยออกมาจนเกือบหลุดจากร่องหีเอาปลายควยวนบดบี้ที่เม็ดแตดจนแม่ส่ายก้นอย่างแสนเสียว...พอได้จังหวะผมก็ดันควยจนแทงลึกไปจนสุดโคน...แม่สะท้านเยือก  เรือนร่างกระตุกเกร็ง ... เส้นบางๆที่ขีดกั้นในห้วงอามณ์ลึกได้ขาดผึงออกแล้ว...ผมเริ่มกระเด้าเอวซอยควยทิ่มแทงรูรักของแม่เป็นจังหวะหนักเบา...แม่ก็แอ่นก้นส่ายรับการกระเด้าของผม...ร่องหีกระตุกตอดท่อนควย...และขับน้ำใสๆท้นทะลักจนเปียกเส้นหมอยและท่อนควยเป็นฟอง...
.
"เสียวไหมครับแม่....?..ผมทำอย่างนี้ดีไหมครับ?.."ผมถามด้วยน้ำเสียงสั่นพร่า

แม่มองหน้าผมพลางสูดปากอย่างแสนเสียว.."ซีดส์...เสียว..เสียวสิคะ...แม่จะขาดใจแล้ว..โอววว...นี่แม่โดนลูกเย็ดแล้วหรือนี่...??"

"ผมต้องขอโทษแม่ด้วยครับ..ผมทนไม่ไหวจริงๆ..."

"อูยยย....ไม่หรอกจ้ะ...ลูกไม่ผิดหรอก...ซีดส์...แม่เองที่ห้ามใจตัวเองไม่ไหว....ลูกจ๋า...แม่ไม่โดนเย็ดมาเป็นปีแล้ว....โอวว..แต่ตอนนี้..แม่มีความสุขที่สุด.."

ผมบีบมือแม่ "โอ....ผมดีใจจังที่ทำให้แม่มีความสุข...งั้นแม่ให้ผมเย็ดนานๆเลยนะ...อูยยย...ผมก็มีความสุขมากครับ.."

แม่พยักหน้าให้ผมแล้วยิ้มทั้งอายทั้งเสียว  ผมจึงเปิดเกมกระเด้าควยใส่หีแม่อย่างเสียวสุดๆ  ลุงคำรณขยับใบหน้ามาที่ท่อนล่างของแม่  จ้องเขม็งที่ร่องรักสีสดที่กำลังโดนควยกระหน่ำแทง

"เอ้อ...ขอผมดูชัดๆสักหน่อยเถอะ..ได้เห็นแม่ลูกเย็ดกันอย่างนี้เป็นบุญตาผมจริงๆ..."ขณะที่พูด..สายตาของแกก็สำรวจไปทั่วร่องหีและควยของผมที่กำลังอ้าอมสอดใส่กัน....มือก็สาวควยตัวเองไปด้วย  คำพูดและกริยาของลุงคำรณยิ่งเพิ่มความอายและความเสียวให้แม่จนต้องตีต้นแขนลุกคำรณด้วยความเขิน  ผมกับลุงคำรณอดหัวเราะออกมาไม่ได้

ครู่หนึ่ง  ผมก็จับร่างแม่ให้เปลี่ยนมานอนหงายแล้วแทรกตัวลงไปหว่างกลางและเย็ดต่อในท่านั้น...ลุงคำรณคอยเตือนให้ผมรู้จักคุมจังหวะ  ผ่อนหนักผ่อนเบา  ก่อนที่น้ำจะแตกออกมากลางคัน  ผมกับแม่กอดกัน  จูบปากและแลกลิ้นกันได้อารมณ์ที่สุด ไม่มีอะไรหอมหวานไปกว่าริมฝีปากของแม่ผมอีกแล้ว บางช่วงผมก็ดึงจังหวะให้ช้าลงและชวนแม่คุยใช้คำพูดปลุกอารมณ์แม่...เหมือนคนรักกันคุยกัน...แม่ปล่อยตัวตามสบายไม่เขินอายอะไรแล้ว.... เราแม่ลูกเย็ดกันอย่างแสนสนุก   ลุงคำรณเป็นพี่เลี้ยงที่ดีที่สุด...ช่วยลูบไล้..ดูดนม...คลึงเคล้นเม็ดแตด  เสริมความสุขให้แม่จนเต็มขีด  แม่ก็ตอบแทนด้วยการสาวควยให้ลุงคำรณจนแกต้องส่งเสียงสูดปากไม่ขาดระยะ   ครู่หนึ่ง...ลุงก็ค่อยๆจับร่างแม่ให้พลิกขึ้นไปนั่งคร่อมตัวผม  แม่ดูจะอายๆที่ต้องเป็นฝ่ายแสดงเองแต่ก็ไม่ขัดขืนอะไร  ยกตระโพกขึ้นแล้วเอาควยผมไปจ่อที่ปากรูแล้วหย่อนก้นลงจนควยแทงลึกเข้าไปจนมิด  แล้วแม่ก็สาวเอวกระเด้าเป็นจังหวะจนผมต้องกัดฟังข่มความเสียวที่ท้นทะลัก   ท่อนล่างขยับเด้งรับรูหีแม่...เรากอดกันแน่นจูบกันอย่างเสียวสุดๆ  ลุงแกเข้ามาร่วมผสม...จูบไล้ไปทั่วแผ่นหลังขาวเนียนและลอนก้นสวย  ฝ่ามือกร้านลูบไล้ไปทั่ว ..แกก็ขยับไปนั่งที่ปลายเท้าเอามือคลึงเคล้นบีบนวดเบาๆมี่ลอนตระโพกทำเอาแก้มก้นขาวของแม่แหวกอ้า  สายตาแกจ้องเขม็ง  มือทั้งสองข้างช่วยจับดันให้ก้นขาวส่ายไหวกระเด้าใส่ควยผม  บางจังหวะก็ใช้ปลายลิ้นเลียไล้รูตูดแม่เพื่อเสริมอารมณ์รัก   แม่เสียวจนสะท้านไปทั้งร่าง....กอดผมแน่น  ท่อนล่างขยับไหวไปตามจังหวะมือของลุงคำรณ  ผมรู้ว่าแม่กำลังมีความสุขที่สุดและกำลังตักตวงความอร่อยล้ำของเกมรักที่หิวกระหายมาเนิ่นนาน  และด้วยการเคลื่อนไหวที่สอดประสานกันอย่างรู้จังหวะ  เกมรักของเราสามคนก็เริ่มเร่าร้อนมากขึ้น..มากขึ้น..จนในที่สุดผมกับแม่ก็ถึงจุดสุดยอดของความหฤหรรษ์น้ำแตกออกมาพร้อมๆกัน....ท่ามกลางเสียงครวญครางดังลั่นห้อง...
เราสามคนนอนกอดกันกลางเตียงกว้าง...ผมกับแม่หอบหายใจอย่างอ่อนเพลียแต่กำซาบซ่านไปด้วยความสุขแสนสุข  ใบหน้าแม่ระบายไปด้วยรอยยิ้มแห่งความอิ่มเอมในรสรัก  ลุงคำรณช่วยนวดเฟ้นให้แม่ในขณะที่ควยของแกยังแข็งทมึน  ผมกอดจูบแม่อยู่ไม่กี่นาทีควยก็แข็งขึ้นมาอีก  เลยเอ่ยปากขอแม่เปิดเกมรักรอบสอง  แม่บ่ายเบี่ยงนิดหน่อยแล้วก็ตามใจและเย็ดกับผมอย่างสนุก...ริมฝีปากงามอ้าอมท่อนควยของลุงคำรณที่ขยับซอยสั้นๆใส่ปากแม่....แม่ทั้งดูดทั้งเลียและพูดจาหยอกล้อยั่วเย้าลุงคำรณและผมอย่างแสนสนุก...ไม่มีอะไรต้องปิดบังหรืออายกันอีกแล้ว...มีแต่การร่วมหาความสุขกันให้เต็มขีด....ลุงคำรณแนะนำท่าทางต่างๆกับผมและผมก็ทำตาม...พาแม่ลอยละล่องไปกับเกมรัก..ทั้งบนเตียงกว้าง...บนโซฟา..หรือแม้แต่พื้นห้อง...

การเย็ดกันในรอบนี้สนุกและเสียวสนุกยิ่งกว่าครั้งแรก...เป็นเพราะเราปลดปล่อยอารมณ์ใส่กันอย่างเต็มที่โดยไม่ต้องปิดบังอำพราง  และผมก็รู้สึกว่า..ผมกับแม่ตื่นเต้นอย่างสุดๆสำหรับบรรยากาศการเย็ดกันท่ามกลางสายตาของบุคคลอื่น เหมือนกับเราสองแม่ลูกกำลังเย็ดโชว์ลุงคำรณ   ความรู้สึกนั้นก็ยิ่งเร้าให้ผมกับแม่ตื่นเต้นและเสียวมากเป็นร้อยเท่าทวีคูณ  เวลาลุงแกก้มลงจ้องมองร่องหีและท่อนควยที่กำลังอ้าอมสอดใส่และแกล้งพูดวิจารณ์ยั่วเย้าอารมณ์  แม่ก็ยิ่งเสียวจนครวญครางออกมาไม่หยุด  สองแก้มแดงระเรื่อด้วยตวามอายและความกำหนัด  ท่อนล่างส่ายไหวแอ่นอ้าเหมือนจะอวดงามให้ลุงแกเห็นจนเต็มที่  ไม่นานนักเราก็น้ำแตกพร้อมๆกันอีกครั้งด้วยความเสียวจนสุดใจ....และคราวนี้  ลุงคำรณก็ปลดปล่อยน้ำรักขาวข้นออกมาด้วย  แกร้องดังลั่นห้อง  น้ำขุ่นข้นไหลเปรอะแก้มและทรวงอกอิ่มของแม่....

หลังจากนอนพักอยู่ครู่ใหญ่  ผมกับลุงคำรณก็อุ้มแม่ไปห้องน้ำและช่วยกันอาบน้ำให้แม่จนแม่สดชื่นหอมฟุ้งไปทั้วตัว  พอเสร็จแล้วลุงคำรณก็สวมเสื้อผ้าเตรียมตัวกลับ...แม่กอดจูบลุงคำรณด้วยความกำซาบซ่าน  ลุงแกเลยประกบริมฝีปากแลกลิ้นกับแม่อย่างดูดดื่มที่สุด  ทั้งคู่กอดจูบกันอยู่นาน...ผมคิดว่า  แม่และลุงคำรณคงเงี่ยนและอยากเย็ดกันอย่างที่สุด...แต่หัวใจของแม่คงยังไม่พร้อมและลุงคำรณก็เข้าใจ...

ก่อนออกจากห้อง  ลุงแกเอามือผมไปบีบแน่น  มองหน้าผมยิ้มๆ และพูดด้วยน้ำเสียงทุ่มต่ำว่า

"ขอบคุณมากนะครับ  คุณเอ็ม..ที่ให้โอกาสผมอย่างนี้...ผมมีความสุขที่สุดครับ...ฝากดูแลคุณแม่ด้วยนะครับ  อย่าปล่อยให้แม่เหงา...และถ้ามีโอกาสผ่านมาทางนี้.....นึกถึงผม...ก็โทรหาผมได้นะครับ" พูดจบลุงคำรณก็เอาโบรชัวส์ของโรงแรมไปเขียนเบอร์โทรให้ผมเก็บไว้

"ผมสิครับ..ที่ต้องขอบคุณคุณลุง  ถ้าไม่มีคุณลุง  ผมกับแม่ก็คงไม่มีโอกาสมีความสุขกันเช่นนี้...ขอบคุณมากๆครับ" แล้วเราก็ยิ้มให้กันอย่างประทับใจ...

พอลุงคำรณกลับไปแล้ว...ทั้งโลกก็มีแต่ผมกับแม่...แม่ที่ผมรักที่สุด..และตอนนี้ได้กลายมาเป็นผู้หญิงคนแรกบนเส้นทางแห่งชีวิตรัก..และเป็นเมียผม....เราสองคนนอนกอดกันจูบกันอย่างแสนหวานและพูดคุยหยอกล้อถึงเกมรักที่เพิ่งผ่านมาอย่างแสนสนุก  ไม่นานไฟรักแบบแม่ลูกก็คุโชนขึ้นมาอีก...ผมกับแม่เริ่มเย็ดกันเป็นรอบที่สาม...แต่คราวนี้เป็นการเย็ดที่นุ่มนวลละมุนละไม  อ่อนหวาน และเนิ่นนาน   ดื่มด่ำลงไปลึกสุดในห้วงแห่งไฟปรารถนาที่งดงามราวสรวงสวรรค์....

ในคืนนั้น  เราสองคนวนเวียนหาความสุขร่วมกันอยู่นานจนหมดเรี่ยวแรงและหลับไป....ก่อนผมจะหลับตาเข้าสู่นิทรารมย์  ภวังค์ความคิดสุดท้ายบอกกับผมว่า ...เมื่อแสงแรกของวันพรุ่งนี้...ชีวิตของผมกับแม่ก็ไม่เหมือนเดิมอีกต่อไปแล้ว..   

จบบริบูรณ์

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #6 on: August 12, 2015, 02:44:54 am
ขอบคุณมากครับ