close buttonclose buttonclose button
ความระยำของข้าพเจ้า

ความระยำของข้าพเจ้า

เรื่องเสียว · 56717

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

สวัสดีครับผมมีชื่อว่า ‘นพ’ แน่นอนครับมันต้องไม่ใช่ชื่อจริงๆของผม สิ่งที่ผมจะเล่าต่อไปนี้ถ้าทุกคนได้รับรู้ต้องบอกว่ามันเป็นความเลวระยำของผมเองที่ได้ทำเอาไว้ ครอบครัวของผมเป็นครอบครัวที่มีฐานะอยู่ในระดับแนวหน้าของภาคตะวันออก ได้ตระกูลของแม่ผมเป็นตะกูลที่มีอาชีพเกี่ยวกับการขายยา เรามีร้านยาที่ใหญ่เป็นอันดับต้นๆของภูมิภาค ใหญ่แค่ไหนพวกคุณก็ลองคิดดูละกันครับ ร้านของตระกูลทางแม่ผม เราเป็นเซลล์ส่งยาให้แก่โรงพยาบาลกว่า 80% และร้านยากว่า 92% ของภาคตะวันออก
ส่วนทางพ่อผมนะหรือครับ พ่อผมนั้นเป็นตระกูลเก่าแก่ของเชียงใหม่มีฐานะระดับแนวหน้าเหมือนกันแถมยังมีที่ทางอยู่ที่ภาคเหนือตอนบนทุกจังหวัดเป็นจำนวนมาก พ่อกับแม่ผมเค้ามาเจอกันตอนที่แม่ของผม ท่านเอ็นฯติดเภสัชฯที่ มช. ตั้งแต่ปี 28 พอดีตอนนั้นพ่อผมเค้าไปเรียนอยู่ที่อังกฤษและได้กลับมาเยี่ยมที่บ้านเลยได้เจอกับแม่ผมโดยบังเอิญ ตั้งแต่นั้นพ่อผมท่านก็พยายามที่จะตามจีบแม่พอท่านกลับไปอังกฤษก็ยังส่ง จม. มาให้แม่ผมทุกเทียวเมล์อีกต่างหาก จนสุดท้ายเมื่อแม่ผมท่านได้ไปต่อที่อังกฤษ แม่ผมเลยตกลงใจที่จะอยู่กินกับพ่อผมที่นั่นและจดทะเบียนฯอยู่ด้วยกันก่อน พอพ่อกับแม่ผมเรียนจบ พ่อเลยมาขอขมาก๋งและย่าผมที่ชลบุรีแล้วจึงจัดพิธีแต่งงานอยู่ด้วยกันอย่างเป็นทางการ ก่อนที่พ่อผมจะกลับไปรับราชการอยู่ที่กระทรวงเกษตรฯ
ทีแรกก็ทำงานที่กระทรวงในกรุงเทพฯ สุดท้ายเมื่อแม่ผมเค้าต้องมาดูธุรกิจของตระกูล พ่อผมเลยขอย้ายมาประจำอยู่ที่ อ.หนองใหญ่ในจังหวัดชลบุรี แต่พอมาอยู่ที่นี่ได้ไม่เท่าไหร่พ่อผมท่านก็มีเรื่องกับหัวหน้าหน่วยจนท่านทนไม่ไหวเลยลาออกมา แล้วจึงหาที่ทางแถวพนัสฯของชลฯ และเขต อ.สนามชัยของแปดริ้วมาปลูกพืชทั้งมัน มะม่วง มะม่วงหินมะพาน กับพวกไม้ยืนต้นจำพวกยางพาราฯ ต้นสัก แล้วก็ยูคาฯ ประมาณกว่า 3,000 ไร่ แบ่งเป็นแปลงๆก็ได้ประมาณ 12 แปลง
เรื่องของเรื่องมันเริ่มตั้งแต่ผมเรียนอยู่แค่ชั้นประถม ตอนนั้นเมื่อผมมักจะตามพ่อไปอยู่กับท่านที่ไร่ของพ่อผมในช่วงปิดเทอมเป็นประจำ ทำให้ผมได้รู้จักกับหนัง X เพราะหัวหน้าคนงานของพ่อผม แกชื่อว่าลุงสุข แกชอบดูหนังพวกนี้มากและทุกๆครั้งที่ดูแกก็มักจะให้ผมเข้าไปดูกับแกด้วยโดยที่พ่อผมเองท่านก็ไม่ได้ว่าอะไรผม แค่บอกผมว่า
‘เรามันลูกผู้ชายไอ้เรื่องแค่นี้มันต้องเรียนรู้เอาไว้’
แต่อยู่ที่บ้าน ผมไม่มีโอกาสที่จะดูเรื่องพวกนี้เลย เพราะแม่ผมท่านห้ามเอาไว้ มันจึงทำให้ผมรู้จักการชักว่าวตั้งแต่เด็กๆ(หมอยยังไม่ขึ้น) จนตอนผมอยู่ ป.6 ความระยำของผมมันก็เริ่มขึ้น ในตอนนั้นผมจะมีพี่เลี้ยงคนหนึ่งจะเรียกว่าเป็นคนใช้มันก็ไม่ค่อยจะถูกเพราะพ่อกับแม่ผมสอนให้ผมเรียกเธอว่า ‘พี่’ เธอชื่อว่า ‘พี่หน่อย’ อายุมากกว่าผมประมาณ 7 ปี พี่หน่อยเธอเป็นลูกสาวของคนงานในไร่ ชื่ออะไรผมก็จำไม่ได้ พอดีตอนผมเด็กๆ ทางไร่เกิดเรื่องขึ้น พ่อของผมถูกดักยิง แล้วพ่อพี่หน่อยที่ตอนนั้นขับรถให้พ่อผมถูกลูกหลงตายไป แต่พ่อผมท่านรอดมาได้ ต่อมาแม่พี่หน่อย แกก็ตรอมใจตายตามผัวแกไปอีกคน เลยเหลือแต่พี่หน่อย พ่อผมท่านสงสารเลยรับพี่หน่อยมาอุปการะที่บ้านส่งเสียให้พี่หน่อยได้เรียนและรับผิดชอบค่าใช้จ่ายทั้งหมดของพี่หน่อยแถมยังเรียกพี่หน่อยว่า ‘ลูก’ ด้วย แล้วยังสอนให้ผมเรียกพี่หน่อยว่า ‘พี่’ อีกต่างหาก เพียงแต่พ่อผมท่านไม่ได้จดทะเบียนรับพี่หน่อยเธอเป็นลูกบุญธรรมเพราะก๋งท่านไม่ยอม ทั้งๆที่แม่ผมท่านก็รักและเอ็นดูพี่หน่อยมาก ด้วยเหตุผลที่ว่า แม่ผมท่านเป็นมะเร็งที่มดลูก เลยต้องตัดมดลูกทิ้งแม่เลยมีลูกให้พ่อผมอีกไม่ได้ ทั้งๆที่ท่านทั้งสองอยากได้ลูกสาวอีกคน
แม่ผมท่านเลยให้พี่หน่อยมาอยู่ที่บ้านและให้เป็นพี่เลี้ยงผมกลายๆแล้วยังให้นอนอยู่ห้องเดียวกับผมเพื่อคอยดูแลสอนการบ้านให้ผมอีกต่อหนึ่ง จนคืนวันหนึ่งผมดันตื่นมากลางดึกเลยได้เห็นพี่หน่อยซึ่งตอนนั้นเธออายุได้ 18ปี แล้วเธอนอนหลับอยู่ด้วยแสงของโครมไฟข้างทางที่ได้ส่องรอดเข้ามาในห้องทำให้ผมได้เห็นหน้าอกของพี่หน่อยที่มันไม่หน่อยสมชื่อ กระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะการหายใจของเธอ ตอนนั้นผมจึงได้มองพี่หน่อยต่างออกไปจากที่เคย ด้วยความอยากรู้และอยากลองหลังจากที่เมื่อกลางวันผมได้ดูหนังอย่างว่าก่อนที่จะกลับบ้าน ผมจึงค่อยๆเอามือไปสัมผัสที่หน้าอกสาวคนแรกของผมความรู้รู้สึกถึงเนินเนื้อหยุ่นๆแข็งๆของพี่หน่อยทำให้ผมในตอนนั้นมีอารมณ์มากผมจึงค่อยๆยื่นหน้าเข้าไปหาที่เนินหน้าอกของเธอ และเริ่มสูดกลิ่นเนื้อสาวแรกของพี่หน่อยแต่แล้วสวรรค์ของผมก็ต้องสะดุดลงเพราะพี่หน่อยเธอดันตื่นขึ้นมาก่อน
พี่หน่อย – “คุณต้น!!! นี่จะทำอะไรพี่?”
พี่หน่อยเธอลุกขึ้นมาและรวบผ้าห่มขึ้นมาปิดหน้าอกเธอทันที ผมเองก็ได้แต่นั่งคุกเข่านิ่งๆข้างฟูกนอนของพี่หน่อยและตื่นกลัวในความผิดที่ได้ทำไป เมื่อพี่หน่อยเปิดไฟเธอคงเห็นว่าผมหน้าซีดและด้วยเหตุที่ตลอดเวลาผมนั้นเป็นเด็กดี (แต่ในใจเต็มไปด้วยราคะ) พี่หน่อยเธอเลยนั่งนิ่งๆและด้วยว่าเธอคงสงสารมั่งเธอเลยพูดว่า
พี่หน่อย – “ทีหลังอย่าทำอีกนะค่ะมันไม่ดี ครั้งนี้พี่จะไม่บอกนายแม่แต่คราวหน้าพี่คงต้องบอก”
แล้วเธอก็นิ่งไปพักก่อนที่จะไล่ให้ผมกลับไปนอน
หลังจากวันนั้นความรู้สึกของผมต่อพี่หน่อยก็ไม่เหมือนเดิมอีก ผมมักจะแอบมองพี่หน่อยเธอตลอดเวลาและบางทีผมก็แอบเอาชั้นในของพี่หน่อยที่เธอทิ้งไว้ในตะกร้ารอซักขึ้นมาแอบดมกลิ่นปิและเนินหน้าอกของพี่หน่อยอยู่บ่อยๆ จนมาวันหนึ่งไปได้ยินเกี่ยวกับเรื่องยานอนหลับแล้วทำให้ได้ลักหลับสาวๆได้ ผมจึงมีความคิดที่จะหามาลองใช้กับพี่หน่อยดู หลังจากนั้นผมก็เลยเริ่มที่จะตะล่อมจากเภสัชฯที่ทางร้านจ้างมา ทีละนิดโดยที่ไม่ให้พี่เขาสงสัย จนในที่สุดผมก็แอบจิกยาที่พี่เขาเผลอบอกมาได้ 1 ขวดขนาดกลางก็ประมาณ 500 เม็ด ไม่บอกนะครับว่ามันเป็นยาอะไร แต่ผมจะบอกฤทธิ์ของมันให้ คือเมื่อคนกินมันเข้าไปแค่เม็ดเดียวมันก็จะมีผลทำให้คนกินหลับไปประมาณ 3 - 4 ชม. ซึ่งตามปกติมันจะเอาไว้ใช้กับคนที่นอนไม่หลับหรือมีอาการทางประสาทและเวลาซื้อต้องมีใบสั่งจ่ายยาจากแพทย์เท่านั้นถึงจะขายให้ได้
ในระหว่างที่ยาออกฤทธิ์นั้นถ้าเราทำอะไรคนกินไปก็จะไม่รู้สึกตัว ด้วยความอยาก ผมเลยรอเวลาจนวันหนึ่งแม่ผมท่านไปสัมมนากับบริษัทยาที่หัวหิน 4 วัน แรกๆท่านก็กะจะเอาผมไปด้วย แต่ว่าในตอนนั้นผมติดเรียนแม่เลยไปกับพ่อผม 2 คน เลยเหลือผมกับพี่หน่อยแล้วก็พวกคนใช้อีก 3 คน พอวันรุ่งขึ้นหลังจากที่พ่อกับแม่ไปแล้วผมก็เอายามาบด 1 เม็ดและผสมกับน้ำมะนาวผสมน้ำแดงปั่นของชอบของพี่หน่อยซึ่งเธอจะไปซื้อมากินเป็นประจำเวลาที่เธอกลับจากวิทยาลัย ซึ่งตอนนี้พี่หน่อยเธอเรียนพยาบาลอยู่แถมยังเป็นดาวของชั้นปีนั้นอีกต่างหาก

พอตกคืนนั้นผมก็แกล้งเอาไปให้พี่หน่อยกินก่อนนอน โดยแกล้งพูดทำนองที่ว่าผมเอามาให้แกเพื่อเป็นการขอโทษในคืนนั้น พี่หน่อยเธอก็ไม่ว่าอะไร เธอยิ้มให้ผมและก็ยกแก้วขึ้นดื่มไปจนหมด แล้วจึงไปบ้วนปากและเข้านอน
ผ่านไปได้สักครู่นึงผมจึงเข้าไปนั่งคุกเข่าข้างๆฟูกที่นอนของพี่หน่อย ก่อนที่จะเขย่าตัวของเธอแต่พี่หน่อยเธอก็หลับไม่ยอมตื่นอย่างที่ผมคิดเอาไว้ผมจึงยิ้มออกมาแล้วดึงชายเสื้อยืดแขนกุดที่พี่หน่อยเธอชอบใส่นอนขึ้นไปจนพ้นหน้าอกของเธอ แล้วผมจึงก้มหน้าลงไปที่เนินหน้าอกของพี่พี่หน่อยแล้วจึงสูดดมความหอมของกลิ่นเนื้อสาวของเธอก่อนที่ผมจะสอดมือไปที่หลังของเธอและสะกิดตะขอยกทรงจนมันหลุดออกจากกันเพียงแค่นี้เต้านมอวบของพี่หน่อยเธอก็ปราศจากสิ่งปกป้องผมจึงสามารถดูดเลียปานสีแดงอมชมพูของพี่หน่อยจนเจ้ายอดเต้าของเธอแข็งตัวและกลายเป็นเม็ดขนาดเม็ดถั่วลิสงให้ผมได้ดูดเลียจนชุ่มโชก แล้วผมจึงล้วงมือผ่านกางเกงสามส่วนขอบยางตัวใหญ่ที่พี่หน่อยชอบใส่นอนลงไปสำรวจเนินเนื้อหน้าขาของเธอสิ่งที่ผมเจอก็คืนเนินเนื้อขนาดใหญ่ที่มือเล็กของเด็กอายุ 11 ปี ในตอนนั้นได้สัมผัสถึงความโหนกนูนของเธอ
ก่อนที่ผมจะล้วงผ่านผ้าลื่นๆของกางเกงชั้นในเข้าไปสัมผัสถึงความสากของขนหมอยที่ปกคลุมเนินนั้น แล้วจึงส่งนิ้วกลางเข้าไปในร่องผ่ากลาง เนื่องจากในตอนนั้นมันเป็นครั้งแรกของผมที่ได้สัมผัสกับร่างกายของเพศตรงข้ามที่ไม่ใช่มารดา ผมจึงอยากที่จะรู้ว่ารูไหนของผู้หญิงที่ผู้ชายเอาไอ้นั่นสอดเข้าไป ผมเลยงอนิ้วกลางและกดลงไปในร่องเนื้อของพี่หน่อยแบบมั่วๆแบบคลำสุ่มไปทั่วคงเข้าใจกันนะครับกับเด็กแค่ 11 คงไม่รู้เรื่องพวกนี้มากนัก แต่แล้วในขณะที่ผมกำลังดูดนมของพี่หน่อยเพลินๆ นิ้วของผมมันก็ผุดเข้าไปในร่างกายของพี่หน่อยเมื่อนิ้วของผมมันผลุดเข้าไป พี่หน่อยเธอก็สะดุ้งขึ้นมา
ตอนนั้นผมตกใจมากนึกว่าพี่หน่อยตื่น แต่เมื่อดูอีกทีพี่หน่อยเธอกลับยังหลับอยู่ผมเลยได้ใจเอามือออกจากกางเกงเธอและรูดกางเกงของพี่หน่อยออกทางปลายขาพร้อมๆกับกางเกงชั้นในสีฟ้าอ่อนของเธอแล้วจึงหันไปถอดเสื้อและยกทรงของพี่หน่อยออกก่อนที่จะรุกออกมาจากห้องตรงไปที่ห้องแม่ ด้วยว่าผมกลัวว่าพอทำไปแล้วพี่หน่อยเธอจะไปฟ้องแม่ ผมเลยไปเอากล้องถ่ายวีดีโอที่พ่อของผมท่านซื้อมาไว้และไม่ได้เอาไปด้วย ถือมาที่ห้องก่อนที่จะตั้งมันเก้าอี้ตัวเล็กที่พี่หน่อยเธอใช้เวลาทาเล็บโดยหันกล้องมาที่ผมกับพี่หน่อยแล้วผมจึงจัดการยกขาและแขนของพี่หน่อยทั้งสองข้างถ่างออกจากกันก่อนที่จะหันไปหยิบกล้องมาถ่ายสภาพของพี่หน่อยในตอนที่ไม่มีอะไรมาปกปิดก่อนที่เธอจะโดนผมจับเย็ดเอาเธอเป็นเมียคนแรก เมื่อถ่ายมาถึงร่องเนื้อของเธอ ผมก็ค่อยแหวกรีบเนื้อที่ปิดสนิกของพี่หน่อยออกจากกันจนเห็นเนื้อในสีชมพูที่มีรูเล็กๆอยู่เหนือติ่งเนื้อเม็ดเล็ก ขนาดเม็ดส้มที่ตอนนี้มันเป็นมันเงาจากน้ำเมื่อของเธอที่ได้ขับออกมาจนเยิ้มไปหมด เมื่อถ่ายลงมาผมก็ได้เห็นเยื่อบางๆสีแดงอมชมพูมีรูเล็กๆตรงกลางมันขึงปิดรูขนาดใหญ่กว่ารูอื่นๆของพี่หน่อย ผมจึงลองกดนิ้วเข้าไปที่รูนั้นของเธอพี่หน่อยเธอก็สะดุ้งอีกครั้งผมจึงเริ่มที่จะมั่นใจว่าคงรูนี้ที่ผู้ชายยัดไอ้นั่นลงไป ผมเลยจัดการถอดกางเกงออก ซึ่งมันเป็นปกติอยู่แล้วที่เวลานอนผมจะไม่ใส่ กกน.
เมื่อกางเกงผมหลุดออกไปแล้วผมก็จัดการเอาเจ้าดุ้นกาเจียวของผมซึ่งตอนนั้นมันยังเล็กอยู่ คงจะประมาณ  3 - 4 นิ้วได้มั่งครับไปจ่อเข้าที่รูนั้นของพี่หน่อยแล้วจึงกดลงไป แรกๆมันก็ไม่ยอมเข้าผมเลยกดลงไปแรงๆจนผมเจ็บดุ้นกาเจียวแต่เพราะความอยากรู้ผมเลยออกแรงกดลงไปมากขึ้น จนเลือดของพี่หน่อยไหลออกมาจากปิของเธอใบหน้าหวานๆน่ารักของพี่หน่อยก็ขมวดคิ้วเข้าหากันแล้วส่ายหน้าไปมา แต่เธอไม่ร้องคงเพราะฤทธิ์ยา ถ้าผมไม่ได้ให้พี่หน่อยเธอกินมีหวังคงร้องลั่น เมื่อเจ้าส่วนหัวของผมไหลเข้าไปผมเองก็ต้องหยุดเพราะผมก็เจ็บกาเจียวมากเช่นกันผมเลยดึงมันออกมา ที่หลังส่วนหัวของกาเจียวผมเส้นที่เคยดึงอยู่ใต้หนังกับส่วนหัวมันขาดเลือดของผมเลยไหลออกมาด้วยผมตกใจมากเจ็บด้วยน้ำตาไหลเลย (ตอนหลังผมถึงรู้ว่าตอนนั้นเส้นสองสลึงผมมันขาด)
แรกๆผมก็ว่าจะเลิก แต่พอเห็นสภาพหีของพี่หน่อยแล้วผมเลยเลิกไม่ได้ (ไม่งั้นผมโดนแม่ตีฟรีแน่ ถ้าพี่หน่อยไปฟ้องเข้า) ผมเลยตัดสินใจเอากาเจียวของผมไปจ่อที่อีปิของพี่หน่อยอีกครั้งแล้วออกแรงกดลงไปอีกทีคราวนี้มันเข้าง่ายกว่าครั้งที่แล้วแยะพอเข้าไปหมดผมก็จัดการยกขาที่ข้อพับของพี่หน่อยเอาไว้แล้วจึงเริ่มบดฐานกาเจียวของผมกับอีปิของเธอจนฐานกาเจียวเละเลือดสาวของพี่หน่อยไปหมด ทีแรกๆก็เจ็บแต่พอทำไปทำมามันก็ค่อยๆเสียวขึ้นเรื่อยๆ ผมเลยเปลี่ยนเป็นกระเด้าเธอสั้นๆแทน แต่เนื่องจากความฟิดและแรงตอดดูดของร่องเนื้อของพี่หน่อย ผมเลยต้องออกแรงดึงออกมากขึ้นพอตอนสวนกลับมันเลยแรงจนตัวพี่หน่อยสะเทือนไปมาแต่ในบางจังหวะเพราะความไม่เคยเจ้าเจียวผมเลยหลุดออกมาจากรูที่เจิ่งนองไปด้วยน้ำเมือกและเลือดของพี่หน่อยเธอ ผมเลยต้องกดมันกลับลงไป แรงขึ้นจนในที่สุดเมื่อความเสียวของผมมาถึงที่สุด ผมรู้สึกเสียวที่หัวกาเจียวมากเหมือนกับเวลาที่เล่นรถไฟเหาะตอนที่กำลังดึ่งลงมาเลย ทันทีที่เกิดความรู้สึกนี้ผมชะงักไปพักก่อนที่จะค่อยๆหมดแรงปล่อยขาเลียวขาวของพี่หน่อยลงไปซบหน้าลงไปหอบที่เนินหน้าอกของพี่หน่อย เมื่อซบลงไปแล้วด้วยความติดใจในความรู้สึกที่ได้รับผมเลยดูดนมของพี่หน่อยทั้งสองเต้าอีกครั้งพอหายเหนื่อยผมก็จัดการกระเด้าพี่หน่อยอีกครั้ง ครั้งนี้ผมทำแรงขึ้นเพราะรูของพี่หน่อยมันลื่นขึ้นมากจนสามารถที่จะชักกาเจียวไปได้อย่างคล่องตัวจนผมเสร็จอีกครั้ง และพอหายเหนื่อยแน่นอนครับผมต้องเบิ้ลอีกครั้งสรุปแล้วคืนนั้นพี่หน่อยเธอตกเป็นเมียผมไปถึง 4 ครั้งด้วยกันก่อนที่ผมจะหมดแรงและหลับคาอกของพี่เขา

พอเช้าของวันรุ่งขึ้น ผมมาตื่นเพราะถูกพี่หน่อยเธอผลักออกจากตัวเธอ ทันทีที่ผมรู้สึกเต็มตัวผมก็ได้เห็นพี่หน่อยเธอร้องไห้ยกใหญ่พร้อมกับด่าว่าผมต่างๆนาๆ พร้อมทั้งบอกผมว่า เธอจะไปฟ้องแม่กับพ่อผม ตอนนั้นผมไม่รู้จะทำยังไงเลยผลักพี่หน่อยนอนลงอีกครั้งแล้วจึงขึ้นคร่อมตัวเธอเอาไว้ก่อนที่จะสอดขาเข้าไปที่หว่างขาของเธอและพยายามแยกมันออก ตอนนั้นพี่หน่อยเธอตกใจมากพยายามที่จะฝืนและดันผมออกให้ได้แต่แรงของเธอมีไม่พอที่จะเอาชนะผมได้ ถึงแม้ว่าผมจะแค่เด็ก 11 ขวบ แต่ผมออกกำลังกายเป็นประจำแถมยังชอบเล่นกล้ามตามพ่ออีกต่างหาก พี่หน่อยเธอเลยสู้แรงผมไม่ได้และแล้วในที่สุดผมก็สามารถส่งกาเจียวกลับเข้าไปในหลุมอีปิของพี่หน่อยได้อีกครั้งท่ามกลางเสียงร้องไห้ของพี่หน่อย พอผมเริ่มกระเด้าตัวเธอ พี่หน่อยเธอสะดุ้งทุกครั้งและร้องแต่ว่า ‘พี่เจ็บ’ ตอนนั้นผมมันหน้ามืดแล้วเลยกระเด้าเธออย่างรุนแรงและถี่ยิบเพราะความชำนาญที่เกิดขึ้นเมื่อคืน จนในที่สุดพี่หน่อยเธอก็เกร็งตัวและกระตุกพร้อมๆกับอาการตอดรัดที่รุนแรงภายในร่างกายของเธอ
จากที่เธอพยายามข่วนและจิกหลังผมเธอก็เปลี่ยนมาเป็นโอบกอดผมเอาไว้ ตอนนั้นผมก็ไม่รู้ว่าพี่หน่อยเธอเป็นอะไรแต่พอเธอปล่อยตัวผม ผมก็เลยกระเด้าเธอต่ออีกครั้งครั้งนี้พี่หน่อยเธอไม่ต่อว่าอะไรผมแล้ว เธอได้แต่หลับตาและร้องฮือๆในลำคอของเธอ จนเธอเป็นแบบตะกี้อีกครั้ง ครั้งนี้ผมก็รู้สึกเสร็จพร้อมๆกับอาการเกร็งของพี่หน่อยเธออีกครั้ง หลังจากครั้งนี้พี่หน่อยเธอได้แต่นอนร้องไห้เงียบๆในขณะที่ผมโอบกอดเธอเอาไว้จนไอ้กาเจียวของผมมันอ่อนตังลงและหลุดออกมาจากหลุมที่เจิมนองไปด้วยน้ำขาวขุ่นและเลือดสาวของพี่หน่อยที่เธอปล่อยออกมา
(ตอนนั้นผมยังไม่มีน้ำว่าวครับกว่าจะมีก็ผมได้พี่หน่อยเป็นเมียและมีอะไรกับเธอเป็นร้อยครั้งแล้ว พี่หน่อยเธอถึงได้เริ่มกินยาคุม)
พอเสร็จและผมหายเหนื่อยแล้วผมจึงค่อยๆคุยกับพี่หน่อย ขอร้องเธออย่าไปฟ้องแม่กับพ่อผมพี่หน่อยเธอส่ายหน้าไปมาและบอกแต่ว่าจะฟ้องแม่กับพ่อผม ผมเลยต้องงัดไพ่ใบสุดท้ายคือวีดีโอที่ผมถ่ายตอนเย็ดเปิดบริสุทธิ์เธอพอพี่หน่อยเห็นเท่านั้นพี่หน่อยเธอก็ช๊อกไปเลย เธอคงคิดไม่ถึงว่าเด็กที่ดูเรียบร้อยอย่างผมจะกล้าทำขนาดนี้ พี่หน่อยเธอร้องไห้และพยายามขอเทปคืนจากผม แต่ผมก็ไม่ยอมให้เธอแถมยังเอาไปเก็บในตู้พร้อมกับใส่กุญแจร็อกเอาไว้อย่างดีอีกต่างหาก พี่หน่อยเธอเลยทำอะไรไม่ได้ เธอเลยเอาแต่ร้องไห้ แรกๆผมก็เกือบใจอ่อนแล้ว แต่เพราะว่าเทปนั้นเป็นตัวประกันที่จะทำให้พี่หน่อยไม่กล้าไปฟ้องพ่อกับแม่แล้วยังใช้บังคับให้พี่หน่อยยอมเป็นเมียผมได้อีก ผมเลยไม่ยอมให้เธอไป
หลังจากวันนั้นมาหนึ่งอาทิตย์เมื่อแผลเส้นสองสลึงของผมเริ่มหายดีแล้ว ในคืนนั้นผมเลยบังคับพี่หน่อยและมีอะไรกับเธออีกผมเสร็จไป 3 ได้ พี่หน่อยเธอไม่รู้ว่าเสร็จไปกี่ครั้งแต่ที่แน่ๆมากกว่าผมแน่เพราะเธอเกร็งตัวและกระตุกมากอดผมบ่อยแต่ในครั้งนี้ผมก็ได้ลองเล่นท่าตามที่เคยดูหนัง X กับลุงสุขทุกๆท่าเท่าที่จำได้และเท่าที่เด็กขนาดผมสามารถทำได้ มาลองกับพี่หน่อยเธอจนเกือบสว่างเราถึงหลับกัน พอเช้าก็ตามสเตปครับพี่หน่อยเธอเอาแต่ร้องไห้ผมก็ไม่ได้ปลอบอะไรเธอแต่พอตกกลางคืน ผมก็บังคับเธออีก ผมทำอย่างนี้กว่าครึ่งปีพี่หน่อยเธอถึงหยุดร้องคงจะชินแล้วละครับ

ระยำ 2

หลังจากที่ผมได้พี่หน่อยเธอเป็นเมียผมแล้วเราก็มีอะไรกันมาโดยตลอดแทบทุกคืนก็เป็นเวลากว่าครึ่งปีจนผมจบ ป.6 ผมจึงต้องย้ายที่เรียนจากโรงเรียนคริสต์ในตัวเมืองไปอยู่ที่ อ. อื่น ซึ่งเป็นโรงเรียนคริสต์ที่มีชื่อเสียงที่สุดของภาคตะวันออกโดยที่ครั้งนี้ผมต้องอยู่ประจำ กลับบ้านเฉพาะวันศุกร์และต้องกลับไปหอในวันอาทิตย์ ผมเลยมีอะไรกับพี่หน่อยเฉพาะวันศุกร์กับวันเสาร์จนผ่านมา 1 เทอม กาเจี้ยวของผมซึ่งถูกรูปิของพี่หน่อยเธอบริหารดุ้นกาเจี้ยวผมเสมอมันจึงขยายใหญ่ขึ้น (ผมลองเอาไปเทียบกับของรุ่นพี่มาแล้วขนาดผมตอนนั้นกินรุ่นพี่ ม.3 ขาด) จากตอนแรกมันยาวประมาณ 3.8 – 4 นิ้ว แต่พอมาตอนนั้นมันยาวกว่า 5.2 นิ้วและอวบขึ้นเยอะ

แต่พอผมเรียน ม.1 สวรรค์ของผมก็ต้องมาล่มลงเพราะแม่ผมท่านเห็นว่าผมโตจนเป็นหนุ่มแล้ว ท่านเลยให้พี่หน่อยย้ายไปนอนที่ห้องอื่นโดยที่อยู่ห่างจากห้องของผมไปอีกปีกของตัวตึกทำให้เวลาที่ผมจะมีอะไรกับพี่หน่อยแทบจะเป็นไปไม่ได้เพราะเวลานอนพี่หน่อยเธอจะร็อคห้องตลอด ผมเลยอดความสัมพันธ์ของผมกับพี่หน่อยเลย เหมือนจะจบลงเพราะผมแอบไปมีอะไรกับเธอไม่ได้แล้ว เธอก็ไม่ยอมด้วย แต่ในระหว่างที่ผมเรียนอยู่นั้น ผมก็ได้พบกับครูท่านหนึ่งเธอชื่อว่า ‘ครูพรพิไล’ เป็นครูสอนดนตรีและเป็นครูที่ปรึกษาประจำวงโยธวาฑิตของโรงเรียน ครูผมท่านนี้จัดว่าเป็นคนสวยคนหนึ่งทีเดียว ครูพรเธออายุ 27 ปีแต่งงานแล้วครับสามีเธอทำงานอยู่ที่ศาลากลางประจำจังหวัดเป็นข้าราชการระดับ C6 อยู่ที่นั้น

เนื่องจากว่าผมเป็นเด็กหน้าตาดีเรียนเก่งดูเรียบร้อยและเชื่อฟังครูเลยเป็นเหตุนี้ทำให้ทั้งมาสเตอร์และครูที่ผมได้เรียนกับพวกท่านต่างก็รักใคร่และไว้วางใจในตัวผม แต่ด้วยโชคชะตาทำให้ผมต้องเข้าไปอยู่ในวงโยฯด้วย โดยที่ผมได้เล่น alto saxophone และเพราะผมได้มาอยู่ที่วงโยฯทำให้ผมได้รู้จักกับดรัมเยอร์ไม้ 2 ชื่อ ‘พี่ดาว’ เธอเป็นดาวสมชื่อเลยครับ ทั้งน่ารักทั้งสวยแถมยังเรียนเก่งอีกต่างหาก พี่ดาวเธอเรียนอยู่ ม.4 สาย ‘วิทย์ฯคณิตฯ’ อย่างที่บอกแหละครับ ดูภายนอกผมเป็นเด็กหนุ่มหน้าตาดีนิสัยเรียบร้อยแล้วยังเรียนเก่ง พวกผู้หญิงเค้าถึงวางใจผม พี่ดาวก็เหมือนกัน เธอให้ความสนิกสนมกับผมมาก

และแล้วช่วงกลางๆเทอม วงโยของโรงเรียนก็ได้สมัครเข้าไปแข่งขันวงโยในระดับประเทศทำให้พวกผมต้องซ้อมกันอย่างหนักโดยทางโรงเรียนให้สิทธิพิเศษ กับเหล่านักดนตรีในวงพวกผมซ้อมกันหนักมากทั้งช่วงพักเทียงและหลังเลิกเรียนยิ่งใกล้วันแข่ง พวกผมและครูที่คุมการฝึกซ้อมก็แทบจะไม่ได้พักกันเลย จนในที่สุดก็เหลือเวลาอีก 3 วันก็จะถึงวันแข่ง ในตอนนั้นทางโรงเรียนให้นักดนตรีมาค้างกันที่โรงเรียนเพื่อที่จะซ้อมกันตลอดทั้งวันจนพวกเราไปแข่งและได้ถ้วยที่ 3 กลับมา พวกครูและทางโรงเรียนเลยพาพวกผมไปเลี้ยงฉลองกัน

ในวันเสาร์ของหนึ่งอาทิตย์ให้หลังการแข่ง หลังฉลองกันจนเสร็จวันนั้นครูพรเธอกำลังจะกลับบ้านพักที่ อ.เมือง ผมเลยถือโอกาสตามกลับมากับเธอด้วยพอขับมาถึง อ.เมือง แรกๆเธอก็จะไปส่งผมเลย แต่ผมบอกเธอไปว่าผมอยากรู้จักบ้านของครูและถึงกลับไปบ้านตอนนี้ก็คงไม่มีคนอยู่ เธอจึงขับรถพาผมไปที่บ้านของเธอก่อน พอไปถึงก็เห็นว่าบ้านครูเงียบๆผมเลยถามเธอไปว่า
นพ – “อ้าวบ้านครูไม่มีคนอยู่หรอครับ?”
ครูพร – “ไม่มีจ๊ะพอดีแฟนครูเค้าไปสัมมนาจะกลับคืนนี้แล้ว”
นพ – “งั้นครูก็อยู่คนเดียวซิครับ งั้นเดียวผมอยู่เป็นเพื่อนครูก่อนได้ไหมครับ?”
ครูพรยิ้มและหัวเราะนิดๆ – “เอางั้นก็ได้จ๊ะ แล้วแบบนี้แม่เราไม่ว่าหรือ?”
นพ – “ไม่ครับถึงกลับไปตอนนี้ก็ไม่มีคนอยู่บ้านอยู่ดี”
ครูพร – “จ๊ะ เอางั้นก็ได้”

แล้ววันนั้นผมก็ได้อยู่กับครูเธอที่บ้านพักในหมู่บ้านชานเมืองสมใจ ผมอยู่ที่นั่นและได้ช่วยครูพรทำโน่นทำนี่จนถึงช่วงเย็นหลังจากที่กินข้าวเย็นกันเสร็จ ครูพรก็บอกจะไปส่งผมที่บ้าน ผมก็บอกเธอไปว่า จะอยู่จนแฟนครูกลับมา ครูพรก็ไม่ยอมเพราะกลัวมันจะดึกเกิน วันนั้นผมเลยอดมีอะไรกับครู พอกลับมาถึงบ้านผมเจอกับพี่หน่อยเธอกลับมาจากวิทยาลัยพอดี พอส่งผมเสร็จครูพรเธอก็กลับไปบ้านไป (อย่างน้อยถึงจะยังไม่ได้ครูเป็นเมียผมอีกคน แต่แผนผมก็สำเร็จไปขั้นแล้วเพราะผมได้รู้แล้วว่าบ้านครูอยู่ที่ไหน) ผมจึงเข้าไปหาพี่หน่อยและถามเธอไปว่าพ่อกับแม่ผมไปไหนพี่หน่อยเธอก็ตอบผมกลับมาว่า
พี่หน่อย – “คุณพ่อกับนายแม่ไปงานเลี้ยงที่ระยองค่ะคุณนพ”

ผมก็พะยักหน้าและมองพี่หน่อยเมียคนแรกของผมที่ตอนนี้หุ่นของเธอดูอวบขึ้นกว่าแต่ก่อนมากโดยเฉพาะทรงอกและสะโพกหน้าตาผิวพรรณเธอก็ดูสวยขึ้นกว่าปีที่แล้วมาก (คงได้น้ำของผมไปบำรุงแยะอิอิ) พอพี่หน่อยเธอเห็นสายตาผมเธอก็รีบหลบและเดินขึ้นห้องของเธอทันที ผมจึงเดินตามพี่หน่อยเธอขึ้นไป แต่ก่อนที่พี่หน่อยจะได้ทันปิดประตู ผมก็ผลักประตูห้องของเธอเข้าไปด้วย พี่หน่อยเธอตื่นกลัวมากผมเลยยิ้มออกมาและเข้าไปกอดเธอเอาไว้ พี่หน่อยเธอก็พูดขอร้องผมแต่ผมก็ไม่ฟังเสียงเธอเพราะความอยากที่สะสมมาทั้งวัน ผมจึงกอดพี่หน่อยให้เธอไปที่เตียงของเธอ พี่หน่อยเธอก็ไม่ยอมท่าเดียวสุดท้ายผมเลยงัดไม้ตายออกมาคือเทปที่เคยถ่ายเธอเอาไว้ พี่หน่อยเลยนิ่งและเงียบลง

ผมจึงซุกไซ้ไปที่ใบหน้าหวานสวยของเธอก่อนที่จะประกบปากจูบและส่งลิ้นของผมเข้าไปในปากของพี่หน่อย พี่หน่อยเธอก็ได้แต่อยู่นิ่งๆและร้องไห้ออกมาแล้วผมจึงใช้มือบีบครึงเต้านมอวบของเธอทั้งสองข้าง พอเธอถูกผมบีบนมเท่านั้นพี่หน่อยก็แอ่นหน้าอกของเธอขึ้นมาทันทีพร้อมทั้งครางออกมาเบาๆ เมื่อได้ที่ผมจึงเริ่มปลดกระดุมเสื้อของเธอออก พอพี่หน่อยเธอถูกปลดกระดุมเสื้อเท่านั้นเธอก็สะดุ้งและก็เริ่มตัวสั่น แต่พอผมปลดกระดุมเสื้อเธอลงมาถึงเม็ดที่สามสวรรค์ของผมก็ต้องล่มลงเพราะป้ากาบ แม่บ้านที่แม่จ้างไว้กดอินเตอร์คอมห้องพี่หน่อยพร้อมทั้งเรียกให้พี่หน่อยลงไปกินข้าว

พี่หน่อยก็บอกให้ผมหยุด ก่อนที่เธอจะรีบรวบเสื้อของเธอและไปกดตอบรับป้ากาบ ก่อนที่จะรีบเดินแกมวิ่งเข้าห้องน้ำเพื่อล้างหน้าตาของตัวเองผมซึ่งนั่งอยู่ที่ปลายเตียงของพี่หน่อยอย่างเซ็งๆ ก็ไม่รู้ว่าจะทำอะไรดีเพราะผมเองก็กินข้าวมาเรียบร้อยแล้ว จนเธอเสร็จแล้วจึงเดินผ่านตัวผมโดยที่เธอพยายามเดินให้ห่างที่สุดพอถึงประตูก็เปิดออกแล้วพี่หน่อยก็รีบลงไปทันที ผมเลยลุกขึ้นและทำท่าจะออกจากห้องตามเธอลงไปเช่นกัน แต่พอดีสายตาผมเหลือบไปเห็นลูกกุญแจที่เหมือกับกุญแจประตูห้องที่เกะของโต๊ะเครื่องแป้งพี่หน่อยเข้า ผมจึงยิ้มออกมาและรีบไปหยิบทันทีก่อนที่จะออกจากห้องของเธอลงไปข้างล่าง

คืนนั้นหลังจากที่พี่หน่อยเธอทนดูละครจนจบเพื่อไม่ให้ผิดสังเกต เธอก็รีบขึ้นนอนโดยอ้างกับป้ากาบว่าเพลียอยากพัก ส่วนผมก็นั่งดูหนังรอบดึกต่อพอ 5 ทุ่มกว่าพ่อกับแม่ผมท่านก็กลับมาถึงบ้าน ป้ากาบแกจึงไปนอนและหลังจากที่ผมไหว้สวัสดีและพูดคุยทักทายพวกท่านแล้ว พวกท่านก็ขึ้นไปพักผ่อนที่ชั้นบนส่วนผมก็ดูหนังต่อจนตี1 20 นาที ผมถึงขึ้นไปนอน แต่พวกคุณคงรู้กันนะครับผมไม่ได้ไปที่ห้องผมหรอก ผมตรงไปที่ห้องนอนของพี่หน่อย เมื่อไปถึงแล้วผมจึงลองเอากุญแจที่หยิบออกมาจากเกะโต๊ะเครื่องแป้งของพี่หน่อยมาไขดู สรุปว่าไขได้ครับมันเป็นกุญแจห้องพี่หน่อยจริงๆ เมื่อผมเปิดประตูเข้าไปก็พบแต่ความมืดผมจึงยืนอยู่เฉยๆรอจนกว่าตาผมจะปรับแสงได้ ทันทีที่ตาผมปรับแสงได้ผมก็ได้เห็นพี่หน่อยที่ดูสวยขึ้นกว่าปีที่แล้วมากกำลังหลับสบายอยู่บนที่นอนของเธอ

พอผมเดินไปถึงเตียงของพี่หน่อยและขึ้นไปนั่งบนฟูกของเธอแล้ว ผมก็จ้องดูหน้าที่หวานสวยของเธออย่างหลงใหลก่อนที่จะก้มลงไปหอมหน้าผากที่โหนกนูนแล้วจึงไล่ลงมาหาแก้มและริมฝีปากที่บางสวยได้รูปของพี่หน่อย ทันทีที่ริมฝีปากของเธอถูกริมฝีปากผมสัมผัสพี่หน่อยก็สะดุ้งตื่นทันที แต่น่าเสียดายที่เธอไม่ทันได้ร้อง ผมก็จัดการประกบปิดมันจนแนบแน่นพร้องทั้งส่งเรียวลิ้นเข้าไปสำรวจโพลงปากของเธอจนทั่วถึงพร้อมกับมือขวาของผมก็กำลังบีบทรวงอกที่ยังคงหยุ่นแข็งของเธอไปมาทั้งสองเต้า ทีแรกพี่หน่อยพยายามที่จะขัดขืนแต่พอผ่านไปสักพักอาการขัดขืนของเธอก็ค่อยๆอ่อนลง

จนในที่สุดพี่หน่อยก็เริ่มที่จะตอบโต้ผมเราทั้งคู่เริ่มที่จะจูบกันอย่างดูดดื่มเหมือนทุกๆครั้งที่ผมเป็นคนเริ่มให้เธอเกิดอารมณ์ขึ้นก่อน แล้วผมจึงเอื้อมมือไปเปิดไฟที่โคมไฟข้างเตียงแล้วจึงล้วงมือเข้าไปสัมผัสกับยกทรงผ้าที่ไม่มีลวดดันทรงที่พี่หน่อยใส่นอนทุกครั้ง แล้วใช้นิ้วชี้กะนิ้วโป้งล้วงผ่านผ้าของยกทรงเข้าไปสัมผัสกับเม็ดยอดเต้าที่ตอนนี้แข็งตัวขึ้นมาแล้ว ผมจัดการบี้เม็ดหัวนมของเธอพักนึงก่อนที่จะเลื่อนปากลงมาที่หน้าท้องที่ไร้ไขมันส่วนเกินของพี่หน่อยแล้วจึงไซ้ขึ้นมาเลื่อยๆโดยที่ผมใช้ใบหน้าเลิกเสื้อนอนแขนกุดของเธอขึ้นไปด้วยจนถึงทรงอกแล้วผมจึงซุกไซ้สูดดมความหอมของผิวเนื้อที่พ้อผ้าของเธอจนชุ่มปอดผมจึงใช้นิ้วเปิดยกทรงของพี่หน่อยขึ้นไปจนหัวนมที่เปลี่ยนสีจากชมพูอมแดงอ่อนๆเป็นสีแดงอมน้ำตาลอ่อนของพี่หน่อยปรากฏออกมาและจึงครอบปากของผมลงไปและจัดการดูดมันไปมาก่อนที่จะใช้ลิ้นบี้หัวนมของเธอที่แข็งเต็มที่เข้ากับเพดานในช่องปากของผมก่อนที่จะใช้ริมฝีปากเม้มมันไปมา พี่หน่อยก็ร้องครวงครางออกมาอย่างน่าสงสารและแอ่นหน้าอกพร้อมกับเด้งสะโพกขึ้นมา เนื่องจากมือซ้ายของผมล้วงผ่านกางเกงผ้าของเธอเข้าไปสัมผัสกับร่องเนื้อหน้าขาที่เจิมนองไปด้วยหยาดน้ำแห่งความสุขเสียวของพี่หน่อยแล้วจึงส่งนิ้วกลางของผมเข้าไปสำรวจในโพรงสวาทของรูอีปิของเธอ

พี่หน่อยก็ได้แต่ส่ายหน้าและขมวดคิ้วพร้อมทั้งร้องครางออกมาพร้อมกับแอ่นเนินนูนขึ้นลงตามจังหวะการล้วงของผมจนเธอกระตุกตัวและดึงตัวผมลงไปกอดเอาไว้กล้ามเนื้อของเธอภายในรูอีปิก็บีบรัดนิ้วของผมพร้อมกับของเหลวที่ดันออกมาจนเป้ากางเกงนอนของเธอเปียกไปหมด ผมยิ้มออกมาและรุกขึ้นมาดูสภาพของดาววิทยาลัยพยาบาลฯในสภาพที่เพิ่งถึงสวรรค์ชั้นฟ้าโดยที่ผมเป็นเทวฑูตส่งเธอขึ้นไปท่องแดนสวรรค์ แล้วผมจึงถอดกางเกงนอนตัวเก่งที่ผมจำได้แม่นเพราะมันเป็นตัวเดียวกับตัวที่พี่หน่อยใส่ในคืนแรกที่ผมได้เลือดสาวเธอและรูดกางเกงชั้นในของเธอลงพี่หน่อยในสภาพที่หอบเหนื่อยเธอก็พยายามที่จะร้องขอให้ผมหยุด แต่ตอนนี้ผมหน้ามืดและผมจึงจับเข้าที่ข้อพับของหัวเข่าเธอยกมันขึ้นมาพาดบนขาซ้ายบนบ่าขวาและใช้หัวเข่าซ้ายกดขาขวาของเธอไว้กับพื้นที่นอนก่อนจะจับดุ้นกาเจี้ยวขนาด 5.2 ที่ตอนนี้มีสีค้ำขึ้นกว่าแต่ก่อนมากมาจ่อที่รูอีปิที่เปียกเยิ้มของเธอแล้วจึงออกแรงส่งมันลงไปในหลุมสวาทของพี่หน่อย ทันทีที่หัวดอกเห็ดมุดเข้าไปในโพลงที่ฟิดแน่นพี่หน่อยก็สะดุ้งทันทีใบหน้าที่หวานสวยของดาววิทยาลัยพยาบาลก็ขมวดคิ้วเข้าหากันก่อนที่เธอจะขบริมฝีปากล้างด้านขวา พอผมออกแรงกดลงไปอีกพี่หน่อยก็รีบปล่อยริมฝีปากของเธอทันทีและร้อง ‘โอ้ยยย’ ออกมาอย่างโหยหวนพอเจ้าดุ่นไม้ของผมมเข้าไปหมดผมก็จัดการบดมันกับเนินอีปิของเธอ จนพี่หน่อยเธอแอ่นเนินอีปิขึ้นมา ผมจึงออกแรงสาวดุ้นกาเจี้ยวเข้าๆออกๆสั้นๆแต่เน้นทุกดอกจนตัวเธอเวลาที่ผมกดกระแทกลงไปจะเลื่อนขึ้นและเวลาดึงดุ้นออกมาตัวเธอจะเลื่อนลงทุกครั้ง

ด้วยความเสียวจากการกระเด้าเย็ดของผมเสียงของเราสองครางดังระงมไปทั้งห้องหลังจากที่ผมกระเด้าพี่หน่อยได้สักพัก ผมก็วางขาซ้ายของพี่หน่อยลงและจับขาขวาของเธอขึ้นมาพาดที่น่องของผมแล้วจึงใช้นิ้วโป้งกดลงไปที่ร่องเนื้อของเธอเพื่อบดเม็ดติ่งที่กำลังผุดเข้าออกร่องเนื้อตามดุ้นกาเจี้ยวของผมเสียงร้องของพี่หน่อยยิ่งดังขึ้นดังขึ้นและแล้วเธอก็กาตุกอีกครั้งพร้องกับลุกขึ้นมาดึงผมลงไปกอดกับเธอ ขาทั้งสองข้างของพี่หน่อยก็โอบรอบสะโพกของผม เนื่องจากในตอนนี้ผมกับพี่หน่อยเราสูงไล่เลี่ยกันหน้าอกของผมจึงบดเบียดหน้าอกอวบของพี่หน่อยจนรู้ถึงสัมผัสของเม็ดบัวของเธอที่กำลังบดอยู่ที่หน้าอกของผม เมื่อผมมองไปที่กระจกบานใหญ่ที่ติดอยู่ที่ผนังข้างประตูที่พี่หน่อยจะใช้ส่องดูความเรียบร้อยของตัวเองก่อนที่เธอจะออกไปข้างนอกก็เห็นภาพของผมกับพี่หน่อยที่ร่างกายของเราเต็มไปด้วยหยดเหงื่อจนมันสะท้อนกับแสงไปจากโคมข้างเตียงเป็นเงา และตัวผมกำลังสอดเข้าไปที่หน้าขาของพี่หน่อยและเราทั้งคู่กำลังกอดกันกลมโดยที่พี่หน่อยใช้เลียวขาของเธอโอบรอบสะโพกของผมอยู่

พอพี่หน่อยเริ่มเป็นปกติผมจึงเริ่มกระเด้าเธออีกครั้งพอผมกระเด้าเธอได้สักคู่พี่หน่อยก็กลับมาร้องครวงครางพร้อมทั้งสะบัดใบหน้างามไปมาบนหมอนที่เธอหนุนนอกจนเส้นผมกระจากส่วนผมก็ไซ้ลงมาหายอดเต้านมของเธอก่อนที่จะดูดดื่มมันอย่างเอร็ดอร่อยจนพี่สาวคนสวยแอ่นหน้าอกหน้าใจของเธอขึ้นมาหาใบหน้าผมพร้อมทั้งร้องครางเสียงหลง ผมเร่งที่จะกระเด้าพี่หน่อยให้เร็วและแรงกว่าครั้งแรกๆมากเมื่อเห็นว่าได้ที่ดีแล้วผมจึงจังขาของพี่หน่อยให้ออกจากการโอบลัดตัวผมพร้อมทั้งยกตัวขึ้นมาและถอดดุ้นกาเจี้ยวออกจากหลุมอีปิของพี่หน่อยพี่หน่อยก็แอนสะโพกของเธอตามดุ้นกาเจี้ยวของผมแต่เพราะว่าตอนอยู่ที่หอผมเคยได้ยินรุ่นพี่ ม.6 เค้าคุยกันว่าเวลาที่ผู้หญิงดูดดุ้นกาเจี้ยวนั้นมันเสียวสุดยอดเลย ผมก็เลยอยากลองผมจึงเอาดุ้นกาเจี้ยวขนาด 5.2 มาจ่อที่ริมฝีปากที่กำลังอ้าน้อยเพื่อหอบหายใจของเธอแล้วบอกพี่หน่อยไปว่า
นพ – “พี่หน่อยครับดูดกาเจี้ยวผมทีผมอยากลอง”

ตอนนั้นด้วยอารายผมก็ไม่อาจรู้ได้พี่หน่อยเธออ้าปากของเธอออกและเอาลิ้นเลียวของเธอมาเขี่ยที่บริเวณดวงตาของกาเจี้ยวผมแล้วจึงอมมันเข้าไปอย่างที่ผมเคยเห็นเวลาที่พี่หน่อยกินไอติมแท่งจนผมตัวงอเพราะความเสียวที่พี่หน่อยประเคนให้และแล้วผมก็ต้องดึงดุ้นกาเจียวออกมาจากโพรงปากของเธอแล้วจึงจับตัวพี่หน่อยให้หันหลังโก่งก้นของเธอมาหาผมแล้วจึงจับดุ้นกาเจี้ยวจอที่หลุมอีปิของเธอที่ตอนนี้มันล้นทะลักออกมาที่ข้างหลังจนเป็นพูเหมือนพูทุเรียน ใบหน้าหวานของพี่หน่อยตอนนี้เธอหันไปอยู่ที่กระจกพอดีทำให้ผมเห็นใบหน้าที่สะท้อนแสงจากโคมไฟเธอกำลังใช้มือมาปัดผมที่ปกลงมาออกจากใบหน้าหวานทันทีที่ผมแหวกพูเนื้อของเธอออกเจ้าดุ้นกาเจี้ยวของผมก็ถูกจ่อที่ปากหลุมและกดมันเข้าไปสีหน้าของพี่หน่อยที่สะท้อนกับแสงทำให้ผมเห็นใบหน้าเธออย่างชัดเจนตอนนี้มันเหยเกด้วยความเสียวที่น้องชายอย่างผมกำลังมอบให้เธอ

เมื่อเข้าที่เข้าทางผมก็จัดการกระเด้าเธออย่างรุนแรงเท่าที่กำลังของเด็ก 12 ที่เป็นนักกีฬาและดุริยางค์ของโรงเรียนในระดับชั้น ม.1 ทันที เสียงร้องอย่างโหยหวนของพี่หน่อยเหมือนกับเสียงเชียร์ที่ทำให้ผมมีแรงเย็ดกระเด้าเธอเต้านมที่ไม่มีสิ่งปกปิดก็แก่งไปมาผมจึงปล่อยมือทั้งสองข้างจากสะโพกเธอเปลี่ยนมาเป็นทาบร่างกางลงไปโอบกอดพี่หน่อยและใช้มือทั้งสองบีบเค้นเต้านมอวบจนพี่หน่อยสะบัดใบหน้าหวานไปมา จนที่สุดที่หน่อยก็สะดุดและเกร็งร่างกายของเธอส่วนกล้ามเนื้อในร่องรูปิของเธอก็ทั้งบีบทั้งดูดทั้งตอดท่อนกาเจี้ยวของผมจนผมทนไม่ไหวปล่อยเชื้ออสุจินับล้านเข้าไปในมดลูกที่ตอนนี้ปากทางของมันเปิดออกอย่างเต็มที่เพื่อรับเซลล์สืบพันธุ์ของผมเข้าไปในร่างกายของเธออย่างเต็มที่เมื่อเราทั้งคู่เสร็จสมอารมณ์หมายกันแล้วผมจึงโอบกอดพี่หน่อยทางด้านหลัง ซึ่งตอนนี้สติของเธอเริ่มกลับมาอีกครั้ง แน่นอนครับพี่หน่อยเธอเอาแต่ร้องไห้ออกมา ผมจึงถามเธอออกไปถึงที่เก็บยาคุม พอเธอได้ยินเรื่องยาพี่หน่อยก็รีบรุกขึ้นไปที่โต๊ะเครื่องแป้งทันทีแล้วเธอก็เปิดเกะหยิบแผงยาออกมาแกะกิน 1 เม็ดแล้วจึงรีบเข้าห้องน้ำเพื่อชำระร่างกาย ส่วนผมก็ยิ้มอย่างสุขใจที่ได้ระบายความอยากออกไปแล้ว จึงเดินกลับห้องของผมซึ่งตอนนี้เวลาจะตี 4 อยู่แล้ว พอถึงห้องผมก็อาบน้ำล้างตัวอีกทีและคลานขึ้นเตียงนอนด้วยความอ่อนเพลียและหลับไปอย่างมีความสุข

พอเช้าวันรุ่งขึ้น จะเรียกว่าเช้าก็คงจะไม่ได้เพราะกว่าผมจะตื่นก็ปาเข้าไป 11 โมงกว่าแล้ว พอตื่นขึ้นมาผมก็เก็บข้าวของและเตรียมตัวกลับหอทันที พอจัดการกับอะไรเสร็จหมดแล้ว ผมจึงไปที่ร้านขายยาใหญ่ของบ้านเพื่อไปลาแม่และขอตังด้วยครั้งนี้ผมจัดการบดยานอนหลับเตรียมเอาไว้เผื่อได้ใช้มันด้วย แต่พอไปถึงผมก็เจอแต่พนักงานของร้าน ผมจึงต้องนั่งรอแม่จนบ่ายโมงกว่า แม่ผมท่านถึงเข้ามาในร้านพร้อมกับผู้หญิงคนหนึ่ง แม่ผมท่านเนะนำว่าเธอชื่อ ‘พี่นี’ เป็นหลานสาวของน้ายุวดีที่เชียงใหม่จะมาเป็นเภสัชให้ที่ร้าน ผมก็หวัดดีเธอก่อนที่จะขอตังแม่แล้วจึงเดินทางกลับไปที่หอที่โรงเรียน ระหว่างทางในหัวผมมีแต่รูปของพี่นีเพราะเธอเป็นคนสวยมากๆแต่เพราะอะไรก็ไม่รู้ ผมว่าเธอเศร้าๆพิกร พอถึงหอก็ตามประสาเด็กในตอนนั้นผมก็เข้าไปรวมกลุ่มกับเพื่อนๆและแสดงตัวเป็นเด็กที่น่ารักไม่มีพิษภัยอะไรทั้งๆที่เมื่อคืนผมพึ่งตอกยำความเป็นผัวกับพี่หน่อยไปหนึ่งเกม

ระยำ 3

หลังจากนั้นมาครบรอบ 1 อาทิตย์แล้วผมก็ได้กลับบ้านในวันศุกร์ต่อมา โดยที่ผมไม่มีโอกาสได้ใช้ยาที่บดเตรียมเอาไว้กับใครเลย และพอมาถึงบ้านก็พบกับเรื่องเซ็งๆอีก เพราะว่าพี่บีที่มาจากเชียงใหม่เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว เธอมาค้างอยู่ห้องเดียวกับพี่หน่อยเพราะว่าระบบไฟในห้องพักแขกเกิดชำรุดและช่างไฟต้องลื้อฝ้าออกจึงทำได้ ทำให้พี่นีต้องมานอนห้องเดียวกับพี่หน่อย ผมจึงไม่สามารถที่จะเข้าไปในห้องของพี่หน่อยและมีอะไรกับเธอได้

แต่แล้วเหมือนกับว่าผมนั้นโชคดีคือในวันเสาร์ในขณะที่ผมเข้าไปช่วยหยิบจับของให้พนักงานขายที่หน้าร้าน แล้วทีนี้แม่สั่งให้ลุงนนซึ่งแกเป็นเภสัชใหญ่ของร้าน เข้าไปเช็คจำนวนยาที่ทางร้านเก็บไว้ในห้องเก็บยาและจัดการแยกยาต้องห้ามที่ทางองค์เภสัช ในตอนนั้นผมเลยได้เดินดูยาที่เก็บไว้ตามชั้นต่างๆไปด้วย จนเดินตามแกเข้าไปในส่วนลึกที่ปกติจะปิดล๊อคประตูเอาไว้แต่วันนี้ลุงนนแกต้องเข้าไปเช็ค ซึ่งในห้องนี้ส่วนใหญ่จะเป็นยาราคาแพงหรือยาอันตรายจึงเป็นส่วนที่ไม่อนุญาตให้พนักงานทั่วไปในร้านเข้าไปได้ ผมจึงได้เข้าไปเดินดูตามชั้นต่างๆจนในที่สุดผมก็เจอเข้ากับกล่องใส่ขวดยาที่มีสภาพค่อนข้างเก่าและมีแถบพลาสติกปิดเอาไว้บนผ่านพลาสติกจะเขียนว่า ‘ยาอันตรายห้ามจำหน่ายก่อนได้รับอนุญาต’ พอผมลองพลิกดูด้วยความอยากรู้ก็เห็นฉลากที่ข้างกล่องเขียนเอาไว้ว่า PT 141 ผมจึงลองเอาฉลากข้างกล่องยาอีกกล่องที่หลุดออกมาไปถามลุงนนที่กำลังเช็คยาอยู่ว่านี่มันฉลากของยาอะไร ลุงนนก็รีบถามผมทันทีว่าไปเจอที่ไหนพอผมบอกแกไปตามตรง พอรู้แกก็รีบไปดูและเอากล่องยาที่เห็นอยู่ไปรวมกับกล่องยาต้องห้ามอื่นๆ ที่แกคัดแยกออกมาและรีบส่งไปให้แม่เพื่อจัดส่งไปที่องค์การเภสัชในวันรุ่งขึ้น พอผมถามถึงกล่องยาที่ผมเจอ ลุงนนก็ให้ผมไปถามแม่ แม่ผมท่านก็ว่า
แม่ – “มันเป็นยาห้ามจำหน่ายลูก”
นพ – “มันเป็นยาอะไรครับแม่? ถึงต้องรีบส่งไปขนาดนั้น”
แม่ – “มันเป็นยาประเภทสารกระตุ้นให้เกิดอารมณ์ทางเพศนะลูกนี่ถ้าลูกไปเจออีกต้องรีบเอามาให้แม่นะ ก๋งแกสั่งมาไว้ตั่งแต่ตอนที่เขายังไม่ได้ห้าม แต่ตอนนี้เขาห้ามจำหน่ายแล้วเราต้องเก็บไปส่งให้ทางองค์การเภสัช”
นพ – “ครับแม่”

หลังจากที่ผมได้รับปากแม่ไปแล้วผมก็อยู่ช่วยท่านโดยเป็นลูกมือคอยหยิบยาต่างๆที่มีคนมาซื้อไปส่งให้ท่านและเภสัชท่านอื่นๆที่อยู่ในเคาร์เต้อขายยาจนเวลาเย็น ผมก็ได้โอกาสเข้าไปในห้องเก็บยาอีกครั้งและในครั้งนี้ผมหมายตาไปที่กล่องเก่าๆอีก 4 ใบที่เหลืออยู่ใต้ชั้นเก็บยา ที่ผมแอบเอาออกมาซุกไว้ตั้งแต่แรกและตอนนี้ผมได้รู้แล้วว่ามันเป็นยาอะไร ผมจึงแอบนำมันไปเก็บเอาไว้ในที่ๆไม่มีคนรู้ ซึ่งนั่นก็คือในซอกกำแพงข้างตู้ของห้องนอนของผมนั่นเอง เมื่อเปิดกล่องออกดูแล้ว ผมก็เจอเข้ากับขวดยาสีน้ำตาลขนาดประมาน 60 ซีซี บรรจุอยู่กล่องละ 12 ขวดเมื่อได้อ่านฉลาดดูแล้วจึงได้รู้ว่ามันเป็นฮอล์โมลสังเคราะห์ ซึ่งมันจะไปกระตุ้นความต้องการทางเพศของผู้ที่ได้รับเข้าไปโดยใช้ปริมาณแค่ 3 – 4 หยดก็ได้ผลแล้ว

ผมจึงดีใจมากที่ได้มันมา แต่ก่อนอื่นผมต้องลองก่อนว่ายามันจะได้ผลขนาดไหน ผมนั่งคิดอยู่ในห้องอยู่นานแต่แล้วก็คิดออกว่าจะลองใช้มันกับใครดีวันนั้น หลังจากที่กินข้าวเย็นกันเรียบร้อยแล้วผมจึงไปนั่งดูหนังกับทุกคนในห้องทีวีเมื่อพ่อผมท่านดูข่าวจบท่านก็หันไปอ่านหนังสือเกี่ยวกับการเกษตรที่ท่านสนใจ ส่วนผมกับแม่และพี่หน่อยกับพี่นีก็ดูละครหลังข่าวด้วยกันจนจบ แม่ก็แยกไปนอนพร้อมกับพ่อผม จึงเหลือแค่ผม พี่หน่อย และพี่นี พอเหลือแค่เราสามคน ผมก็แก้งทำเป็นจะเข้าห้องน้ำแต่จริงแล้วผมกำลังรอให้ป้ากาบเอานมมาให้พวกผมกิน ผมจึงเดินมารอแกที่ประตูทางเชื่อมไปห้องครัวก็พอดีกับป้ากาบกำลังเปิดประตูเข้ามาพอดี ผมจึงแกล้งเข้าเอาแก้วนมของผมดื่ม และทำเป็นขอให้ป้ากาบไปหยิบขนมมาให้ผมโดยอ้างว่าผมหิว ป้ากาบจึงเดินกลับไปที่ครัวเพื่อหยิบขนมปังที่มีติดบ้านมาให้

ผมจึงใช้จังหวะนี้หยดยาลงไปในนมที่เหลืออีก 2 แก้วทันทีแล้วจึงแกล้งทำเป็นเดินเข้าห้องน้ำและออกมาพอดีกับที่ป้ากาบกลับมา ทันทีที่ได้ขนมปังผมก็กินทันทีให้ป้ากาบแกเห็นเช่นกัน แล้วป้ากาบจึงนำนมอีก 2 แก้วไปให้พี่หน่อยกับพี่นีในห้องทีวี ผมก็แกล้งทำเป็นเดินสวนกับป้ากาบตอนที่แกกำลังจะกลับออกไป แล้วผมก็นั่งลงทำเป็นดูหนังรอบดึกกับพวกเธอและบ่นออกมาว่าหนังไม่สนุกเลยเปลี่ยนไปดูหนังจากเครื่องเล่น Cd หรือ VDO แทน โดยที่ผมแกล้งทำเป็นหาหนังจนเจอเข้ากับ VDO เรื่องเจ็บธรรมดาที่ไม่ธรรมดาภาคแรกที่ ชารอน สโตน เล่น ซึ่งเรื่องนี้ผมแอบเอามาซุกไว้ตั้งแต่ตอนหัวค่ำโดยยัดไว้ในชั้นเก็บ VDO พอเจอผมก็แกล้งทำเป็นถามพี่นีกับพี่หน่อยว่าจะดูไหมทั้งสองก็พยักหน้าผมเลยเสียบเข้าเครื่องและกด Play พร้อมทั้งกดเปลี่ยนทีวีเป็นช่อง AV ทันที

จากนั้นผมก็กลับมานั่งดูและคอยแอบเฝ้าสังเกตอาการของพวกเธอทั้งสองไปในตัวจนเวลาผ่านไปได้ประมาณ 30 นาทีซึ่งในหนังกำลังฉายฉากที่พระเอกกำลังมีอะไรกับนางเอกพอดีผมก็สังเกตเห็นใบหน้าสวยหวานของพี่หน่อยและใบหน้าสวยน่ารักของพี่นีทั้งสองก็เริ่มแดงขึ้นมาพร้อมกับอาการหายใจขัดๆแต่เร็ว ผมจึงลองเอื่อมมือไปสัมผัสขาอ่อนของพี่หน่อย เธอก็ไม่ขยับหนีและหันมามองผมด้วยสายตาที่หยาดเยิ้มแสดงถึงความต้องการบางอย่าง แต่คงติดที่พี่นี ผมเลยยิ้มออกมา แล้วผมลูบขาอ่อนของเธอไปมา

และแล้วสิ่งที่ผมไม่คิดว่าพี่หน่อยเธอจะทำถ้าสติของเธอดีก็เกิดขึ้น พี่หน่อยเธอดึงตัวผมเข้าไปหาเธอและปิดปากผมด้วยการจูบผมอย่างดูดดื่มท่ามกลางสายตาที่ตื่นตะลึงของพี่นี ผมจึงตอบสนองเธอและเริ่มใช้มือล้วงเข้าไปในเสื้อยืดตัวใหญ่ของพี่หน่อยและบีบคลึงเต้านมของเธออย่างมันมือ สักพักพี่หน่อยก็ปล่อยผมออกจากเธอและลุกขึ้นไปล๊อคประตูห้องแล้วจึงหันกลับมาหาผมอีกครั้ง พอเธอเดินมาถึงผมก็รีบรูดเสื้อยืดพีขาวลายกบเคโระตัวใหญ่ของเธอออกทางศีรษะ พอเสื้อของพี่หน่อยหลุดออกไปแล้ว เหมือนกับว่าพี่นีจะตัดสินใจบางอย่างได้ เธอจึงหันมาหาผมและมานั่งใกล้ๆผมแล้วเธอก็ดึงมือข้างที่ผมกำลังลูบเป้ากางเกงสามส่วนตัวใหญ่ของพี่หน่อยไปทาบที่หน้าอกอวบของเธอ

ทันทีที่มือผมสัมผัสถึงความหยุ่นแข็งของเต้าสาวสวยอีกคนผมก็จัดการบีบและคลึงมันทันทีพี่นีเธอก็แอ่นหน้าอกมาทางผมและเม้มปากของเธอเอาไว้เสียงครางเบาๆของพี่นีเธอเริ่มดังขึ้นในขณะที่พี่หน่อยก็จัดการรูทกางเกงนอนของผมออกไปพร้อมๆกับกางเกงในของผมแล้วเธอจึงเอาปากของเธอก้มลงไปครอบเจ้ากาเจี้ยวของผมเอาไว้แล้วจึงออกแรงดูดเข้าๆออกๆในโพลงปากสวยของเธอผมก็ได้แต่กัดฟันทนความเสียวที่พี่หน่อยเธอทำให้ผมในขณะเดียวกันพี่นีเธอก็ตัดสินใจยืดตัวขึ้นมาและถอดชุดนอนแบบเสื้อกระโปรงสีชมพูเข้มของเธอออกทันทีก่อนที่จะปลดตะขอยกทรงและรูกปรากานด่านสุดท้ายที่ปกปิดอวัยวะของเธอออกไปจากร่างกายที่เนียนขาวของเธอทันทีในขณะเดียวกันพี่หน่อยก็ปล่อยกาเจี้ยวของผมออกจากอุ้มปากที่อบอุ่นของเธอแล้วพี่หน่อยก็รีบคร่อมหน้าตักผมทันทีแล้วเธอก็จับเจ้าดุ่นกาเจี้ยวของผมจอเข้าที่น้องสาวแสนน่ารักของเธอแล้วจึงทิ้งตัวลงมาที่หน้าตักผมอย่างแรงจนกาเจี้ยวผุบเข้าไปสัมผัสกับความอบอุ่นที่ผนังรอบๆทั้งตอดทั้งดูดเจ้าน้องชายขนาด 5.2 ของผมถี่ยิบจนหมดทั้งดุ่นทันทีโดยที่พี่หน่อยเธอไม่ให้ความปราณีและไม่สงสารเจ้าน้องชายของผมเลยสักนิด (กาเจี้ยวแทบหัก) พอเธอพักแปบเดียวพี่หน่อยก็เริ่มโยกตัวขึ้นลงที่หนาขาของผมอย่างรวดเร็วและรุนแรงท่ามกลางเสียงกระทบของเนินเนื้ออวบของเธอกับหน้าขาของผมผสมกับเสียงร้องครางอย่างมีความสุขของเธอ พี่นีเธอก็ได้แต่มองดูพี่หน่อยหาความสุขจากผมด้วยสายตาที่หยาดเยิ้มแล้วเธอก็จัดการแยกขาของตัวเองออกและสอดนิ้วของเธอเองเข้าไปในกลีบดอกบัวขนาดใหญ่ที่หน้าขาของเธอทีแรกก็นิ้วเดียวต่อมาเธอก็ค่อยเพิ่มจนเป็นสามนิ้วส่วนเต้านมของเธอนั้นยอดอกสีแดงอมชมพูของเธอก็ยื่นมาที่ใบหน้าของผม ผมเลยไม่ปฏิเสธความต้องการของเธอจัดการดูดเลียมมันทั้งสองยอดอย่างอร่อยลิ้นจนเสียงร้องครางอย่างมีความสุขของทั้งสองสาวดังประสานกันและแล้วพี่หน่อยเธอก็เกร็งกระตุกโผเข้ามากอดผมเอาไว้พี่นีก็รีบดึงร่างกายที่อ่อนปลวกเปลียกของพี่ออกจาหน้าตักของผมทันทีก่อนที่เธอจะเข้ามาแทนที่ที่พี่หน่อยแล้วรีบจับเจ้ากาเจี้ยวของผมจ่อที่ปากรูอีปิของเธอและทิ้งตัวลงมา (เจ็บอีกแล้ว) ทันทีแต่เพราะความฟิดของรูเธอเจ้าน้องชายของผมเลยเข้าไปไม่หมอในทีเดียวผมเลยต้องกอดพี่นีไว้และเด้งสะโพกของผมสวนทางกับการทิ้งตัวของเธอในรอบสอง ทันทีที่เจ้าดุ้นกาเจี้ยวของเข้าไปสัมผัสกับความฟิดความแนนของหลุมน้องสาวของเธอพี่นีก็สะดุ้งทันทีแล้วผมก็เริ่มจับที่สะโพกของเธอ (พี่หน่อยทำผมค้างครับเลยต้องลงที่พี่นี) และดึงเข้าหาตัวผมพร้อมทั้งแอ่นสะโพกของผมสวนแรงดึงแล้วจึงดันสะโพกของเธอออกไปก่อนที่จะดึงกลับจนพี่นีเธอเริ่มทำเองผมจึงหันไปหาพี่หน่อยที่กำลังเข้ามาคลอเคลียกับผมอีกครั้ง ผมจึงปล่อยมือขวาที่กำลังโอบกอดพี่นีออกและจัดการตกเบ็ดให้พี่หน่อยแทนแล้วผมจึงดึงลำตัวของพี่หน่อยมาใกล้ๆกับปากผมและจัดการดูดเลียเต้านมของเธอทั้งสองข้างจนสองสาวแสนสวยร้องครางแข่งกันเสียงหลงพอพี่นีเธอเสร็จผมก็ดันตัวสาวสวยทั้งสองลงมาที่พื้อและจับให้เธอทั้งคู่นอนคล่อมทับกันโดยให้พี่นีที่ตัวเธอเล็กกว่าพี่หน่อยขึ้นมาอยู่ข้างบนและพี่หน่อยอยู่ล่างแล้วจึงจับดุ่นกาเจียวจอที่อีปิของพี่หน่อยแล้วจึงกดเข้าไปและเริ่มที่จะกระเด้าเธอเป็นคนแรกจนพี่หน่อยต้องดึงพี่นีลงไปจูบแลกลิ้นกับเธอแล้วผมก็ดึงดุ้นกาเจี้ยวออกมาเสียบเข้าที่อีปิของพี่นี ทันทีที่ผมดันมันเข้าไปจนหมดพี่นีก็สะดุ้งทันที (คงยังไม่ชินกับกาเจี้ยวของผัวคนนี้ อิอิ ) แล้วผมก็จัดการกาเด้าเธอจนเธอต้องหันไปจูบกับพี่หน่อยโดยดีและร้องเสียงครางออกมาจากลำคอของเธอจนในที่สุดผมก็ไม่สามารถทนต่อการบีบรัดของรูปิของพี่ทั้งสองคนไหวผมจึงปล่อยเชื้ออสุจิชุดแรดของสัปดาห์นี้เข้าไปในมดลูกที่กำลังบีบตัวตามคำสั่งของสมองของพี่นีในขณะที่พี่หน่อยซึ่งเธอเองก็โดนผมทะลวงรูปิของเธอด้วยนิ้วทั้งสามก็เกร็งกระตุกพร้อมๆกันทั้งสามคนพอผมปล่อยใส่พี่นีจนหมดผมก็ทรุดลงมานั่งกับพื้นด้วยความเหนื่อยอ่อนแต่ดูเหมือนว่าจากสวรรค์ของผมตนนี้มันกำลังกลายเป็นนรกไปซะแล้วเมื่อพี่ทั้งสองหันกลับมาแย่งกันดูกาเจี้ยวที่กำลังอ่อนพับลงไปให้ตื่นขึ้นมาแล้วจึงผลัดกับปีนขึ้นมานั่งทับหน้าขาของผมและออกแรงกระเด้าด้วยตัวเองจนน้ำหีของทั้งคู่แตกอีกไม่รู้กี่ครั้ง แต่เท่าๆที่รูนั่นก็คือผมโดนพี่สาวแสนสวยทั้งสองคนลากขึ้นไปที่ห้องของพวกเธอในตอนตีสอง หลังจากที่พวกเธอจัดการพื้นห้องที่เต็มไปด้วยคราบน้ำเมือกของเราทั้งสามคนเสร็จแล้ว เธอก็ลากผมไปที่ห้องและจัดการแก้อยากเพราะฤทธิ์ยาด้วยกาเจี้ยวของผมจนสว่าง พวกเธอถึงหมดแรงและหลับไปในที่สุด (ส่วนผมซีดครับซีดเพราะเสร็จไปไม่รู้กี่ครั้ง ครั้งหลังๆไม่มีน้ำเชื้อจะออกเลยด้วยซ้ำ)

พอเที่ยงผมก็ตื่นขึ้นมา พอลุกขึ้นมาก็ต้องเจอเข้ากับพี่หน่อยที่เธอกำลังนั่งร้องไห้อยู่ที่โต๊ะเครื่องแป้งของเธอ ในขณะที่พี่นีเธอเองก็นอนหันหลังให้ผม และตัวของเธอก็กำลังสั่นเพราะแรงสะอื้น พอเห็นอย่างนั้นผมก็ไม่รู้จะทำยังไงเลยรีบออกมาจากห้องของพวกเธอด้วยอาการขาสั่นๆ พออาบน้ำแต่งตัวเสร็จ ผมก็ลงมากินข้าวทันที ก่อนที่จะรีบออกจากบ้านเพื่อกลับหอพักโดยเร็ว (กลัวครับ) แต่ผมก็ไม่ลืมยาแห่งความสุขที่ทำให้ผมได้ลองรสสวาทของพี่นี (แบบว่าแอบหวังเอาไว้ว่าจะเอาไปลองกับครูพรพิไลนะครับอิอิ) แต่พอผมเข้าไปขอตังแม่ แม่ผมก็ให้ไปกับพี่วิทที่แกเป็นคนส่งยาของที่ร้านซึ่งประจวบกับแกต้องไปส่งยาที่ร้านยาแห่งหนึ่งในอำเภอที่โรงเรียนผมอยู่พอดี พอไปถึงผมก็ให้แกไปส่งยาก่อนแล้วถึงไปส่งผมอีกที ที่ร้านยาแห่งนี้นี่เองที่ผมได้เจอเข้ากับแฟนของผมที่อยู่ด้วยกันในตอนนี้จริงๆ ก่อนที่ผมจะกลับเข้าโรงเรียนอีกครั้งและกลับไปใส่หน้ากากที่ไม่มีพิษสงใดๆอีกครั้งหนึ่ง

ระยำ 4

และแล้วก็ครบรอบมาอีกอาทิตย์ หลังจากที่ผมได้พี่นีเป็นเมียอีกคน ซึ่งนั่นเป็นจุดเริ่มที่ทำให้ผมได้กระทำการอันชั่วร้ายมากขึ้น

เย็นของศุกร์นั้นหลังจากที่ผมซ้อมบาสเสร็จแล้วก็เตรียมตัวที่จะกลับบ้านเพราะผมเป็นตัวจริงในทีมเล็กของโรงเรียนนะครับ ตอนเช้าต้องมาเป่าแซกเวลาเข้าแถวเคารพธงชาติและตอนพักเที่ยงก็ต้องซ้อมดนตรี พอตกเย็นซ้อมบาส(น่าเหนื่อยไหมครับ)พอเดินมาถึงหน้าโรงเรียนก็เจอเข้ากับรถของแม่ผมที่ท่านมาจอดรอผมอยู่ผมจึงเข้าไปสวัสดีท่านและก้าวขึ้นไปบนรถ
นพ “แม่มีธุระอะไรครับถึงมารับนพได้”
แม่ “ก็แม่ว่าจะมาดูที่อยู่ใหม่ของพี่นีเขาหน่อยนะจ๊ะ”
นพ “ที่อยู่ใหม่ของพี่นี?”
แม่ “จ๊ะพี่นีเค้าได้งานเป็นเภสัชประจำโรงพยาบาล เค้าเลยมาซื้อแมนชั่นที่นี่อยู่”
นพ “เหรอครับ”
นพ ‘กรรมงันก็หมดโอกาสซิวะ’ ผมคิดอยู่ในใจอย่างหมดหวังที่จะได้ลิ้มลองรสสวาทจากพี่นีอีกครั้ง

พอรับผมออกมาแล้ว แม่ผมท่านก็ไปที่โรงพยาบาลที่พี่นีทำงานอยู่ เรารอจนพี่นีออกเวร แม่จึงพาผมกับพี่นีไปเดินดูของใช้และของตบแต่งที่ห้าง เพื่อที่จะหาของตบแต่งห้องพักให้พี่นีเธอใช้ จนเวลาเกือบทุ่มหนึ่งผมจึงได้มีโอกาสเห็นที่อยู่ใหม่ของพี่นีซึ่งเป็นแมนชั่นที่ค่อนข้างหรูอยู่บริเวณเขตเมืองใหม่ของอำเภอ ห้องพักของพี่นีจะอยู่ที่ชั้น 8 มีระเบียงหันไปทางทะเลเห็นเกาะเล็กๆที่เป็นที่ตั้งของวัดแห่งหนึ่ง ที่ผมเคยไปดูเต่าทะเลกับเพื่อนๆตอนที่มาเรียนที่อำเภอนี้ใหม่ๆ เลยออกไปจะเห็นเรือสินค้าที่จอดรอการขนย้ายสินค้าในทะเลระหว่างแผ่นดินใหญ่กับเกาะใหญ่แห่งหนึ่ง ซึ่งเกาะแห่งนี้เป็นที่ตั้งของศาลเจ้าที่มีคนนับถือกันเป็นจำนวนมาก ห้องนอนของพี่นีก็มีผนังเป็นกระจกบานใหญ่ที่เปิดไปสู่ทะเลเช่นกันและกระจกบานนี้มีสิ่งที่พิเศษคือในเวลากลางคืนมันจะสะท้อนภาพในห้องนอนได้ค่อนข้างดีเกือบเหมือนกระจกเงา (ว่าว!!!อยากใช้ห้องนี้จัง) แต่สภาพของที่พักยังไม่เรียบร้อยเท่าไหร่นักเพราะเจ้าของยังไม่ได้จัดอะไรอย่างจริงจังพอแม่เห็นอย่างนั้นเลยถามพี่นี ที่มีทีท่าเกร็งๆ(คงเพราะผม)
แม่ “นีจะให้พี่ช่วยอะไรไหม?”
พี่นี “ไม่ค่ะพี่ไม่เป็นไรแค่นี้นีก็เกรงใจพี่พอแล้ว”
แม่ “เห็นเป็นคนอื่นไปได้ ตอนที่พี่ไปบ้านเรายังต้อนรับพี่ดีจะตาย งั้นพี่ทิ้งตานพไว้ที่นี่ละกัน จะได้ช่วยนีจัดห้อง”
พี่นี “ไม่เป็นไรค่ะพี่ นีจัดเองได้”
แม่ “ไม่เป็นไรไม่ต้องเกรงใจ”
แล้วแม่ก็หันมาหาผมและสั่งว่า
แม่ “นพหนูอยู่นี่ช่วยพี่นีเค้าจัดห้องเค้านะลูก เดี๋ยวพรุ่งนี้แม่มารับ”
นพ “ครับแม่”

ผมแอบยิ้มด้วยความดีใจที่จะได้อยู่กับพี่นีสองต่อสอง และแอบล้วงมือเข้าไปในเป้ที่ถืออยู่และกำขวดยาสวรรค์ที่ผมแบ่งเก็บเอาไว้ ในขณะที่พี่นีนั้นเธอหน้าซีดลงอย่างเห็นได้ชัดแต่แม่ก็ไม่ได้สังเกตอะไร พอพูดเสร็จท่านก็หันไปดูนาฬิกาและพอเห็นเวลาเท่านั้นแม่ก็รีบกลับบ้านทันทีโดยที่ทิ้งผมเอาไว้ที่แมนชั่นพี่นี เพื่อที่จะให้ผมช่วยเธอจัดห้อง(แต่ผมอาจช่วยอย่างอื่นแทนก็ได้คุณๆว่าไหม) พอเหลือแค่ผมกับพี่นีสองคน พี่นีก็รีบหันหลังกลับเข้าไปในห้องของเธอทันที พอผมไปเคาะประตูเธอก็ไม่ยอมตอบอะไรออกมา ผมเลยไม่รู้จะทำอะไรแต่พอมองไปรอบๆห้อง ผมเลยเริ่มจัดห้องนั้นเท่าทีแรงและความคิดของเด็ก ม.1 อย่าผมจะทำได้ พอเวลาผ่านไปเป็น 4 ทุ่มกว่าๆผมก็หิว เลยไปเคาะประตูห้องพี่นีและบอกเธอไปว่าผมจะออกไปข้างนอกซื้ออะไรกินและถามเธอไปว่าจะเอาอะไรไหม พี่นีเธอก็บอกออกมาว่าไม่เอา ทีแรกผมก็ว่าคงไม่มีโอกาสแต่เพราะความคิดระยำของผม ผมเลยไปหยิบหลอดยาในเป้และหยดยาลงไปในกระบอกน้ำในตู้เย็นของพี่นีที่มีแค่ 3 กระบอก แล้วจึงคว้าการ์ดแม่เหล็กเปิดปิดประตูแมนชั่นออกไปซื้อของกินที่ 7Eleven รวมทั้งนั่งกินก๋วยเตียวข้างทางไปด้วยจนอิ่มจึงกลับไปที่ห้องพักของพี่นี

พอผมกลับไปถึงห้องพักพี่นีและเปิดประตูห้องเข้าไปข้างใน ทีแรกก็เหมือนจะไม่มีอะไร แต่เพราะสายตาผมเหลือบไปเห็นกระบอกน้ำที่ที่เปิดฝาไว้บนโต๊ะข้างๆแก้วน้ำ(เย้!!!แผนสำเร็จ) ผมเลยเดินไปที่ห้องของพี่นี ทันทีที่ผมไปยืนอยู่หน้าห้องเธอผมก็เห็นประตูมันปิดไม่สนิทและหูของผมก็ได้ยินเสียงร้องครางดังออกมาจากห้องนอนของพี่นี(อิอิเข้าตามแผน) ด้วยประสบการณ์จากการที่ผมเคยวางยาพี่หน่อยแต่พี่โตกว่าผมเลยกลัวว่าแค่นั้นคงไม่ทำให้ผมไปเชยชมพี่นีบ่อยๆ ผมเลยยืนคิดแป็บนึงแต่แล้วความคิดชั่วๆก็เข้ามาในหัวของผมจนได้ ผมจึงเดินไปที่ตู้ทีวีที่ผมเพิ่งเก็บกล้องถ่ายวีดีโอรุ่นใหม่ตัวนิดเดียว มาที่หน้าห้องพี่นีและกดสวิตเปิดกล้องรอแป็บนึงผมก็ทำท่าว่าปิดมันไม่เป็น ผมเลยเปิดประตูห้องของพี่นีเข้าไปหาเธอ (สวรรค์โปรดการหว่านยาของผมเห็นผลด้วยครับพี่ๆทั้งหลาย) ภาพที่ผมเห็นนั่นก็คือ พี่นีเธอกำลังนั่งคุกเข่าอยู่บนเตียงขนาด King-Size กลางห้องนอนของเธอเองมือข้างขวาซุกเข้าไปในกระโปรงสั้นของชุดสูทสีเทาควันบุหรี่และมือซ้ายกำลังบีบคลึงที่ทรวงอกที่มีเสื้อเชิดแขนยาวสีชมพูอ่อนๆปกปิดเอาไว้ซึ่งชุดนี้ผมเห็นพี่นีเธอใส่ตั้งแต่อยู่ที่โรงพยาบาลพอมองดีๆจะเห็นว่ากางเกงในผ้าฝ้ายสีเหลืองที่ตอนนี้มันม้วนขดเป็นเลข 8 ติดอยู่ที่ปลายขาข้างขวาของเธอ ตอนนั้นยอมรับครับผมไม่รู้จะทำไงต่อไปแต่ความชั่วในตัวผมมันได้สั่งให้ผมร้องขึ้นมาว่า
นพ “พี่นีกล้องนี้มันปิดยังไงนพเผลอไปเปิดมันเข้า”

พี่นีสะดุ้งและเงยหน้าที่แดงกร่ำมาทางผม คงเพราะฤทธิ์ยาที่กำลังออกฤทธิ์ในร่างกายของเธอพี่นีเธอโผเข้ามาหาผมทันทีและกอดผมพร้อมทั้งพยายามถอดเสื้อยืดที่ผมใช้ซ้อมบาสฯตั้งแต่เย็นออกไป ผมแกล้งทำเป็นตกใจและร้องออกมาว่า
นพ “พี่นีพี่จะทำอะไรผม? ไม่เอานะครับพี่อย่าทำผมนะ”

แต่คงเพราะฤทธิ์ยาพี่นีเธอไม่ยอมตอบเธอก้มลงดูดหัวนมของผมก่อนที่เธอปลดเข็มขัดและปลดตะขอกางเกงของผมแล้วรูทมันลงและจัดการผักให้ผมลงนอนที่พื้น ผมแกล้งหันกล้องมาทางผมและแกล้งร้องขอให้พี่หยุด(อิอิในใจก็ไม่อยากให้หยุดหรอก) แล้วเธอก็จับดุ้นกาเจี้ยวที่ตอนนี้มันแข็งโปกให้ตังตรงและจอมันเข้าที่น้องอีปิของเธอและทิ้งตัวลงมาหาดุ้นกาเจี้ยวของผมทันที ทันทีที่เจ้ากาเจี้ยวของผมมุดเข้าไปในตัวพี่นีแล้วผมก็แกล้มทำเป็นโวยวายแกล้งทำเป็นเจ็บและในที่สุดผมก็แกล้งร้องไห้ด้วยฤทธิ์ยาพี่นีเธอไม่สนอะไรแล้วเธอขย่มตัวขึ้นลงบนตัวผมอย่าดุเดือดตามความต้องการที่สารกระตุ้นได้กระตุ้นตัวเธอ

ภาพที่ผมเห็นในตอนนี้จัดเป็นภาพที่สวยงามภาพหนึ่งคือรุ่นพี่สาวสวยน่ารักอายุประมาณ 24 -25 ปี กำลังกัดริมฝีปากล่างทางมุมขวาเพื่อข่มความเสียวที่เธอกำลังได้รับจากดุ้นกาเจียวขนาด 5.2 ของเด็ก ม.1 อย่างผมจนห้อเลือดในขณะเดียวกันผมก็ไม่สามารถทนความยั่วยวนจากผิวเนื้อที่หอมกรุ่นและกลิ่นคาวของเมือกสวาทที่หลั่งออกมาไม่ไหวผมจึงเริ่มไม่สนใจในกล้องอีกต่อไปผมเอามือทั้งสองข้างไปบีบขยำทรวงอกที่หยุ่นแข็งของพี่นีทั้งสองเต้าไปมาก่อนที่จะปลดกระดุมเสื้อของเธอออกและแปะมันออกจากกันท่านี้ผมก็ได้เห็นเต้านมของสาวรุ่นพี่ที่มีเพียงยกทรงสีน้ำตาลปกปิดเอาไว้เท่านั้น ผมเริ่มสอดนิ้วเข้าไปที่บริเวณลวดดันทรงของยกทรงตัวสวยของพี่นีและดันมันขึ้นข้างบนก่อนที่ผมจะใช้มือซ้ายยันไปที่ข้างหลังและพยุงตัวขึ้นมา

ด้วยเหตุที่ผมยังเป็นเด็ก ม.1 ความสูงของผมเลยไม่มาก(สูงกว่าหัวไหลพี่นีหน่อยเดียว) พอผมยกตัวขึ้นมาได้ปากของผมจึงอยู่ที่บริเวณปานเต้านมสีแดงอมชมพูพอดีผมจึงอ้าปากออกและเข้าไปครอบเจ้าปานสวาทที่ยั่วน้ำลายนั้นทันทีพอปากของผมจัดครอบปานเต้านมของเธอได้หมดผมก็ออกแรงดูดหัวนมของเธอทันทีพี่นีก็ได้แต่ร้อง ‘โอะๆๆ’ ตลอดเวลา พอผมหันไปมองที่ผนังกระจกของห้องที่กั้นห้องและระเบียงออกจากกันภาพที่ผมเห็นก็คือภาพของหญิงสาวสวยที่โตเต็มที่กำลังล่อนสะโพกที่มีเพียงกระโปงสั้นๆของชุดสูทและมีเสื้อเชิดสีชมพูที่ถูกถอดออกและไปค้างอยู่ที่ต้นแขนของเธอเปิดให้สามารถมองเห็นทรวงอกที่มียกทรงลายรูกไม้สีน้ำตาลที่ถูกดันขึ้นไปกองรวมกันที่เนินหน้าอกด้านบนและมีใบหน้าของเด็กชายที่อยู่บริเวณเต้านมพอดีกำลังหันมามองอยู่ สะโพกของหญิงสาวก็กำลังขับไปมาที่หน้าตักของเด็กชายคนนั้นอย่างคล่องแควเหมือนระบำหน้าท้องของชาวตะวันออกกลางที่ผมเคยดูในทีวี เสียงร้อง ‘ซีดดด’ ของผมที่เปล่งออกมาจากความเสียวที่ได้รับจากหลุมลึกกลางเนินอีปิของพี่นีทำให้ผมรู้สึกตัวอีกครั้ง ผมจึงก้มหน้าลงไปสูดดมความหอมหวานของผิวเนื้อสาวที่ทรวงอกของพี่นีต่ออย่างหลงไหล

จนในที่สุดพี่นีเธอก็กระตุกตัวอย่างแรงและโอบรับตัวผมจนผมแทบหายใจไม่ออกในขณะที่น้องอีปิของเธอก็ทั้งตอดทั้งดูดดุ้นกาเจียวของผมอย่างรุนแรงจนผมทนไม่ไหวปลดปล่อยเชื้ออสุจิที่กับเก็บมาเป็นเวลา 1 อาทิตย์เข้าไปที่ก้นหลุมอีปิของเธอทันทีท่ามกลางเสียงครางที่ดังประสานกันของผมและพี่นีแล้วพี่นีก็ค่อยๆอ่อนระทวยลงทิ้งน้ำหนักตัวทั้งหมดของเธอลงมาที่ผมและเพราะว่าผมออกแรงทั้งซ้อมบาสฯตั้งแต่เลิกเรียนและต้องมาจัดห้องให้เธอตั้งแต่หัวค่ำพอผมปล่อยเชื้อสวาทของผมเข้าไปในร่างกายที่ขาวเนียนแบบคนเหนือของพี่นีหมดแล้วผมก็ไม่มีแรงเหลืออีกผมจึงต้องปล่อยให้น้ำหนักตัวประมาณ 42 กิโลกรัม ของพี่นีดันให้หลังของผมกลับไปสัมผัสกับความเย็นของพรมบนพื้นห้องนอนของพี่นีอีกครั้งและโอบกอดเธอเอาไว้พร้อมทั้งหอบหายใจด้วยความเหนื่ออ่อนจนลมหายใจของเราทั้งสองคนประสานเข้าด้วยกันก่อนที่ผมและเธอจะหลับไปด้วยกันทั้งคู่โดยที่เหตุการณ์การสืบพันธ์ของผมและพี่นีได้ถูกถ่ายเอาไว้ด้วยกล้องถ่าย VDO ตัวจิ๋วของพี่นีทั้งหมดตั้งแต่ต้น

เช้าวันรุ่งขึ้น พอแสงตะวันของวันใหม่สองรอดผ้าม่านเข้ามากระทบกับตาผม ผมจึงเริ่มรู้สึกตัว ทันทีที่ความรู้สึกของผมกลับมา ผมก็รู้ถึงน้ำหนักตัวของพี่นีที่กำลังหลับและทับตัวผมอยู่ ในขณะที่หลุมของอีปิเธอก็กำลังอมเจ้ากาเจี้ยวของผมเอาไว้ พอหันไปดูที่กล้งถ่าย VDO ผมก็เห็นว่ากล่องนั้นหยุดทำงานไปแล้ว (พอตื่นตอนเช้าเพื่อนๆคงจะเป็นอย่างผมนะครับ) พอรู้ตัวเต็มที่เจ้าดุ้นกาเจี้ยวของผมก็ค่อยๆพองตัวขึ้นภายในหลุมที่อบอุ่นและเปียกชื้นของพี่นีก่อนที่ผมจะพลิกตัวและจับเข้าที่ข้อพับของหัวเข่าของเธอ

ทันทีที่ตัวพี่นีถูกพลิกเธอก็รู้สึกตัวทันทีแต่มันก็สายไปซะแล้วเพราะพอจัดท่าเสร็จผมก็จัดการสาวดุ้นกาเจี้ยวเข้าออกหลุมอีปิที่แสนจะฟิดของเธอทันทีพี่นีได้แต่เอามือของเธอทั้งสองข้างมายันที่หน้าอกของผมก่อนที่จะเปลี่ยนมาเป็นจับที่มือของผมแทนพร้อมทั้งร้องครวงครางออกมาอย่างน่าสงสาร แล้วผมจึงรุกขึ้นมานั่งยองๆและออกแรงยกขาของเธอขึ้นจนในที่สุดหัวเข่าของเธอก็ไปชนกับทรวงอกที่เต่งตึงของพี่สาวแสนสวยแล้วผมจึงยืดตัวและออกแรงกดกระแทกอย่างรุนแรงในท่ายกล้อ พี่นีก็ได้แต่สะบัดใบหน้าที่แสนจะน่ารักของเธอไปมาและกรีดร้องอย่างสุดเสียงจนที่สุดแล้วผมก็ไม่อาจจะทานทนกับความเสียวได้ผมจึงฉีกน้ำเชื้อขาวข้นเข้าไปในร่างกายของเธอจนหมดแมคในขณะที่พี่นีเองก็กระตุกตัวและแสดงออกมาว่าเธอเองก็เสร็จเหมือนกันกับผม

พอทุกอย่างสงบลง ผมก็คลายตัวและปล่อยพี่นีให้เป็นอิสระอีกครั้ง ทันทีที่เธอเป็นอิสระพี่นีเธอก็ส่ายหน้าไปมาและร้องไห้ออกมาทันที ส่วนผมก็ต้องนั่งพักให้หายเหนื่อยบนเตียงนอนของเธอ พอหายเหนื่อยผมจึงได้แอบลุขึ้นมาเก็บกล้องถ่าย VDO และซุกเอามันออกมาข้างนอกโดยที่พี่นีเธอไม่รู้ก่อนที่จะเปิดเอาตลับเทปออกมาเก็บไว้ที่เป้แล้วจึงเดินกลับเข้าไปในห้องของพี่นีอีกครั้งเพื่อหยิบผ้าเช็ดตัว ก่อนที่จะออกมาเข้าห้องน้ำด้านนอกเพื่อชำระคาบไคและคาบคาวสวาทตามตัวของผม พอเสร็จแล้วผมจึงเดินไปที่ตู้เย็นและหยิบเอาขวดน้ำกินของพี่นีอีก 2 ขวดและบนโต๊ะอีกขวดไปเททิ้งก่อนที่จะล้างและกอกน้ำกินกับเข้าไปใหม่อีกครั้ง แล้วจึงเอาไปแช่คืนให้เธอ แล้วผมจึงลงไปหาซื้อข้าวมาเตรียบให้พี่สาวที่มีฐานะเป็นเมียคนที่สองของผม แล้วจึงเดินไปที่ห้องนอนของพี่นีอีกครั้ง

พอเปิดประตูผมก็เห็นพี่นีเธอกำลังร้องไห้อยู่ที่โต๊ะเครื่องแป้งโดยที่ร่างที่ขาวสะอาดและมีหยดน้ำแกะอยู่ที่ผิวสาวที่เนียนขาวแบบชาวเหนือของเธอ ผมยิ้มนิดหนึ่งแล้วจึงเข้าไปบอกเธอว่า
นพ “ผมกลับแล้วนะครับ ผมซื้อข้าวมาทิ้งไว้ให้ที่โต๊ะนะครับพี่นี หวัดดีครับ”

แล้วผมก็ไม่ฟังอะไรต่อเดินออกมาจากห้องของเธอและหยิบเป้ขึ้นมาสะพายที่หลังแล้วจึงเดินออกจากแมนชั่นของพี่นีกลับไปที่บ้านในอำเภอเมือง พอถึงบ้านผมก็ถามป้ากาบถึงพี่หน่อย แกก็บอกผมว่าพี่หน่อยไปฝึกงานที่โรงพยาบาล ผมก็ไม่พูดอะไรอีก ได้แต่สั่งให้แกไปเตรียมข้าวให้ผมแทน พอกินข้าวเสร็จแล้วผมก็ไปหาแม่ที่ร้านและอยู่ที่นั่นสักพักก่อนที่จะกลับมาที่บ้านและอาบน้ำอีกครั้ง พอเสร็จแล้วผมจึงไปที่ห้องเมียคนแรกของผมแล้วใช้กุญแจที่ผมได้มามาเปิดล๊อกประตูห้องของเธอเข้าไปในนั้นแล้วล้มตัวลงนอนคอยเมียคนแรกของผม แต่คงเพราะความเพลียผมจึงเผลองีบหลับลงไป

พอห้าโมงกว่าผมก็สะดุ้งตื่นขึ้นมาเพราะเสียงไขประตูห้อง ผมรีบลุกขึ้นไปยืนซ้อนตัวอยู่ที่ข้างประตู ประตูเปิดออกมามันก็บังตัวผมเอาไว้ และทันทีที่ประตูปิดลงอีกครั้ง ผมก็ได้เห็นสาวสวยดาวของวิทยาลัยพยาบาลก้าวเข้ามาในห้องด้วยชุดพยาบาลฝึกหัดและเธอก็หันไปหยิบรีโมดแอร์และเปิดแอร์ห้องก่อนที่จะปิดประตูลง โดยที่ไม่ได้มองมาทางผมเลย ผมจึงยื่นมือไปกดล๊อกลูกบิด แล้วจึงเข้าไปโอบกอดเธอด้านหลังทันที พี่หน่อยสะดุ้งตกใจทันทีที่ถูกผมกอดจากด้านหลัง แต่ก่อนที่เธอจะทันได้ร้องอะไรออกมา ปากของเธอก็ถูกมือของผมปิดซะแล้ว ทีแรกพี่หน่อยพยายามที่จะแกะมือผมออกจากปากเธอ แต่ผมก็กระซิบบอกเธอว่า ‘เป็นผมเอง’

พอเธอรู้แล้วว่าเป็นผม พี่หน่อยก็อยู่นิ่งๆ พอผมเห็นว่าเธอนิ่งแล้วผมจึงปล่อยปากเธอ แต่ผมไม่ได้ปล่อยตัวเธอไป มือของผมทั้งสองข้าง ตอนนี้มันว่างแปะลงที่เนินหน้าอกของเธอและบีบเต้านมของเธอไปมา จนพี่หน่อยต้องห่อไหล่แล้วเธอก็พูดออกมาด้วยเสียงสั่นๆว่า
พี่หน่อย “อย่าค่ะคุณนพ”
นพ “พี่หน่อยคงยังจำเทปม้วนนั้นได้นะครับ? ยอมเถอะครับ อย่าให้ผมส่งไปให้หมอเต้เค้าเลย”
พี่หน่อยเธออึ้งไปทันทีที่เธอได้ฟังผมพูดจบ ทำไมนะหรือครับเพราะว่าหมอเต้เค้าเป็นหมอหนุ่มที่ประจำอยู่ในโรงพยาบาลที่พี่หน่อยเธอไปฝึกงานอยู่และทั้งคู่ก็กำลังคบกันเป็นแฟนกันอยู่นั่นเอง พี่หน่อยเลยไม่มีทางเลือกอื่นเธอยืนนิ่งๆและสะอื้นร้องไห้ออกมา ผมจึงดันให้เธอหันหน้าไปที่ผนังที่อยู่ด้านข้างตู้เสื้อผ้าของเธอและดันให้เธอไปที่ผนังห้องและจับมือทั้งสองข้างของเธอไปยันที่ผนังของเธอ ก่อนที่จะล้วงเข้าไปใต้กระโปรงยาวสีฟ้าของชุดพยาบาลฝึกหัดจนถึงสะโพกของพี่หน่อยแล้วจึงเกี่ยวขอบยางของกางเกงในสีเขียวของเธอลงมาจนถึงหัวเข่าแล้วผมก็ดันแผ่นหลังของเธอจนเธอโก่งตัวไปข้างหน้าแล้วจึงก้มลงไปดูเนินน้องสาวของเธอที่ล้นออกมาทางข้างหลัง (น้องสาวของพี่หน่อยโหนกกว่าพี่นีอีกครับ) พอเห็นมันชัดเจนดีแล้วผมจึงมุดเข้าไปหาน้องสาวของเธอจนได้กลิ่นอับและฉี่ของพี่หน่อย (ตอนนั้นผมว่าหอมนา)

ทันทีที่น้องสาวของเธอถูกลิ้นของผมสัมผัสพี่หน่อยก็สะดุ้งทันทีก่อนที่เธอจะร้องครางออกมาเบาน้ำหล่อลื่นของพี่หน่อยเริ่มที่จะไหลออกมาจากล่องเนื้อของเธอผมก็จัดการดูดกินมันทันทีอย่างไม่มีการรังเกียจพี่หน่อยเธอก็เขย่งเท้าขึ้นทันทีที่ถูกผมดูดซดจนมีเสียง ‘ซูดดดด’ ดังขึ้นมา
พี่หน่อย- “คุณนพ พี่เสียว โอ้ยยย พะพี่เสียว คะ คุณนพซีดดด”

เสียงร้องของพี่หน่อยที่เธอร้องออกมาเบาๆเธอคงกลัวว่าเสียงจะดังไปข้างนอก (แต่ห้องที่บ้านเป็นห้องแอร์มันเลยเป็นห้องเก็บเสียงไปด้วย) และขาดเป็นช่วงๆแสดงออกมาทันทีว่าพี่หน่อยเธอคงจะเสียวมาก พอผมเห็นว่าน้ำมันหล่อลื่นของเธอออกมามากพอแล้วผมจึงรุกขึ้นและถอดกางเกงออกแล้วจึงจับเจ้ากาเจี้ยวที่เพิ่งผ่านสมรภูมิกับพี่นีเมื่อคืนและเช้านี้และตอนนี้มันพร้อมที่จะออกสู่สมรภูมิอีกครั้งเข้าที่ร่องลึกของน้องสาวแสนสวยของพี่หน่อยพอตรงดีแล้วผมก็ดันมันเข้าไปทันที พี่หน่องสะดุ้งทันทีที่สัมผัสได้ถึงสิ่งบุกรุกเข้ามาในน้องสาวของเธอเธอถอยสะโพกของเธอหนีดุ้นกาเจี้ยวของผมทันทีเช่นกันผมเลยต้องเอามือทั้งสองข้างไปจับที่สะโพกของพี่หน่อยกันไม่ให้เธอหนีไปได้และขยับสะโพกของผมให้เจ้ากาเจี้ยวที่ตอนนี้มันแข็งเป็นเสาหินไปแล้วจอให้ตรงกับน้องสาวของพี่หน่อยอีกครั้งและกดมันเข้าไปทันทีพอเจ้ากาเจี้ยวของผมเข้าไปสัมผัสกับความฟิดของน้องสาวพี่หน่อยเท่านั้นตัวที่หน่อยก็สั้นสะอื้นร้องไห้ทันทีแต่ผมก็ไม่สนใจผมค่อยๆกดกระเด้าเธอไปเรื่อยๆเจ้ากาเจี้ยวของผมก็ค่อยๆแทรกตัวเข้าไปในน้องสาวของเธอลึกขึ้นลึกขึ้นพี่หน่อยก็ได้แต่กัดฟันทนความคับของกาเจี้ยวผัวคนแรกที่ขยายใหญ่ทุกวันแต่เพราะความคับและความฝืดกาเจี้ยวผมเลยเข้าไปได้แค่ 3 ใน 4 ของความยาวของมันพี่หน่อยเธอร้อง ‘โอ้ยยยย’ ออกมาผมเลยต้องดันเข่าของผมแทรกขาเข้าไประหว่างหัวเข่าที่มีชั้นในสีเขียวของพี่หน่อยที่มันทำหน้าที่ยางคอยดึงขาเรียวสวยของพี่หน่อยให้ชิดกันเอาไว้ พอแทรกเข้าไปได้ผมก็ใช้เข่าแยกขาพี่หน่อยให้กว้างขึ้นและเริ่มที่ดึงสะโพกของเธอเข้ามาหาหน้าขาของผมแล้วทางผมก็ดันหน้าขาเข้าหาสะโพกของเธอเจ้ากาเจี้ยวของผมมันเลยหายเข้าไปในน้องสาวของพี่หน่อยจนหมดทั้งดุ้น ผมจึงได้ปล่อยสะโพกของเธอและโน้มตัวลงไปโอบกอดพี่หน่อยแทนพร้อมทั้งแช่เจ้ากาเจี้ยวของผมในน้องน้อยของเธอและรอจนน้องสาวของพี่หน่อยเริ่มชินกับจอเจี้ยวจ้าวของผม(อิอิ) พอเธอเริ่มชินแล้วผมก็ค่อยดึงเจ้าดุ้นขนาด 5.2 ออกจากน้องน้อยแสนสวยของพี่หน่อยท่ามกลางแรงดูดจากภายในของเธอ จนถึงหัวดอกเห็ดผมก็จัดการกระแทกมันกลับเข้าไปในร่างกายของเธออีกครั้งจนดัง ‘ตับบ’ เสียงของหน้าขาผมที่กระแทกกับแก้มก้นที่เป็นก้อนเนื้อขนาดใหญ่จนสามารถบีบมันได้อย่างสบายมันคงไม่ดังไปกว่าเสียงร้อง ‘โอ๊ยยย’ ของพี่หน่อยไปได้พอพี่หน่อยหยุดร้องผมก็จัดการสาวเจ้ากาเจี้ยวออกมาอีกครั้งและกดกระแทกอย่างเดิมจนพี่หน่อยต้องโน้มตัวเอาใบหน้าสวยใสของตนไปที่มือทั้งสองข้างที่ตอนนี้เธอไขว้มันไว้ที่ผนังห้องก่อนที่จะใช้มือของเธออุดปากตัวเองไว้เพื่อกันไม่ให้เสียงร้องดังออกมาอีก เมื่อเป็นอย่างนั้นมือทั้งสองของผมก็ทำหน้าที่โอบกอดเธอก็เปลี่ยนมาเป็นนวดคลึงเต้านมขนาดเต็มกำมือของพี่หน่อยแทนเมื่อผมทำไป 8 ครั้งเจ้ากาเจี้ยวก็เริ่มที่จะลื่นและคล่องขึ้นผมจึงเริ่มที่จะสาดกาเจี้ยวเป็นช่วงสั้นๆแต่เร็วขึ้นจนพี่หน่อยต้องปล่อยปากและร้องครางออกมาเบาและตัวของเธอก็สั่นสะเทือนตามแรงกระหน่ำของผม เสียงร้องครางของเราทั้งสองคนเริ่มที่จะดังขึ้นเรื่อยๆอย่างไม่อาจควบคุมได้และแล้วก็ถึงวาระสุดท้ายของผมเมื่อผมสามารถส่งให้พี่หน่อยไปท่องเทียวบนสวรรค์ชั้น 7 ได้ 1 ครั้งแล้วผมก็จัดการปลดปล่อยน้ำอสุจิที่ยังมีเหลืออยู่ในร่างกายเข้าไปในก้นหลุมสวาทของพี่หน่อยจนหมดแมคและพี่หน่อยก็กระตุกร่างกายของเธออีกครั้งหนึ่งส่วนผมหลังจากที่ฉีกน้ำขาวขุนเข้าไปในตัวของพี่หน่อย 7-8 ครั้ง ผมก็ได้แต่โอบกอดพี่หน่อยทางข้างหลังและหอบหายใจอย่างเหน็ดเหนื่อยโดยที่มือของผมมันไม่ได้ปล่อยเต้านมของเธอเลยมันยังคงบีบคลึงเต้านมของเธอต่อไปอย่างหลงใหล ในขณะที่เราทั้งสองคนกำลังหอบหายใจแข่งกันนั้นเสียงป้ากาบก็ดังผ่านเครื่องอินเตอร์คอมที่ใช้ติดต่อภายในว่า
ป้ากาบ “คุณหน่อยค่ะข้าวเตรียมพร้อมแล้วค่ะลงมาทานได้แล้ว แล้วอย่าลืมเรียกคุณนพด้วยนะค่ะ ป้ากดไปแล้วไม่มีเสียงตอบกลับมาเลย คุณหน่อยเรียกเธอให้ป้าทีนะค่ะ”
พี่หน่อย “ค่ะป้า”
เสียงหอบๆของพี่หน่อยที่ตอยกลับไปทำให้ป้ากาบเธอคงสงสัยเลยถามพี่หน่อยต่อว่า
ป้ากาบ “ทำไมเสียงคุณหน่อยหอบๆละค่ะ”
พี่หน่อย “หนูเพิ่งออกกำลังกายเสร็จค่ะ เดี๋ยวจะอาบน้ำแล้วค่อยลงไปนะค่ะป้าอาจช้าหน่อย”
ป้ากาบ “ค่ะคุณหน่อย”
แล้วป้ากาบก็ตัดสายไปส่วนพี่หน่อยเธอก็หันมาหาผมที่กำลังนั่งบนที่นอนของเธอด้วยดวงตาที่แวววาวไปด้วยหยดน้ำตา
พี่หน่อย “คุณนพออกจากห้องพี่ได้แล้วค่ะ เดี๋ยวป้ากาบแกขึ้นมาแล้วความจะแตก”

ผมก็ยิ้มออกมาและรุกขึ้นจับเจ้าจอเจี้ยวจ้าวของผมเก็บเข้าที่ แล้วจึงเดินออกจากห้องของพี่หน่อยและตรงไปที่ห้องของผมก่อนที่จะเริ่มอาบน้ำใหม่อีกครั้งและลงไปรอพี่หน่อยที่ห้องอาหารโดยที่ป้ากาบเธอคอยตักข้าวให้ผมอีกต่อ พอผมถามถึงแม่และพ่อ ป้ากาบแกก็บอกว่า แม่กับพ่อผมวันนี้ท่านกลับดึกไม่กินข้าวบ้านให้ผมกินกับพี่หน่อยได้เลย ผมก็พะยักหน้าและนั่งรอพี่หน่อยจนได้ยินเสียงของป้ากาบที่ทักพี่หน่อยว่า
ป้ากาบ “คุณหน่อยทำไมตาบวมอย่างนี้ละค่ะ”
เสียงตอยแบบอู้อี้ของพี่หน่อยก็ดังตอบไปว่า
พี่หน่อย “พอดีตอนลงมาฝุ่นมันเข้าตานะค่ะป้ามันหน่อยเลยต้องกลับไปล้างตาอีกทีเลยช้า”
ป้ากาบ “อ๋อ ค่ะงันป้าตักข้าวให้นะค่ะ”

พี่หน่อยเธอพยักหน้าป้ากาบเลยตักข้าวให้ผมและพี่หน่อยพร้อมทั้งออกไปยืนคอยดูแลให้พวกเรากินข้าวจนอิ่ม ป้ากาบก็เลื่อนผลไม้และนมให้ผมและพี่หน่อยจนเราทั้งสองอิ่มกันแล้ว พี่หน่อยจึงขอตัวกับป้ากาบและบอกป้ากาบไปว่าเธอเพลียมากอยกนอนแล้ว เธอเลยเดินขึ้นห้องของเธอและผมก็ไปดูทีวีรอพ่อกับแม่ในห้องทีวีอีกต่อหนึ่งจนสามทุ่มกว่าๆพ่อกับแม่ผมท่านถึงกลับมาด้วยกัน พอผมได้ยินเสียงรถของท่านผมก็รีบไปรับท่านที่หน้าประตูบ้านทันทีพอพ่อกับแม่เข้ามาใกล้ผมก็หวัดดีท่านทั้งสอง พ่อผมก็ยิ้มทักก่อนที่หยุดคุยกับผมสองสามคำแล้วจึงตามแม่ไปที่ชั้นบน ส่วนผมก็กลับมาดูหนังต่ออีกพัก พอแม่และพ่อลงมาดูด้วยผมก็ขอตัวขึ้นนอนโดยบอกพวกท่านว่าเพลีย พอเข้ามาในห้องผมก็นึกถึงเรื่องเลวๆที่ผมได้ทำกับพี่นีและพี่หน่อยก่อนที่จะคิดว่าอยากมีอะไรกับพี่นีอีกครั้ง ผมจึงไปที่เป้และหยิบเอาเทปออกมาก่อนที่จะจัดการเสียบเข้ากับเครื่องเล่นและดูผลงานที่ผมถ่ายเอาไว้ มันเหมือนกับว่าผมโดนพี่นีเธอข่มขืนยังไงยังงันเลยครับผมยิ้มออกมาที ก่อนที่จะหันไปนอนและทันทีที่หลังผมถึงฟูกที่นอนผมก็หลับไปเลย

เช้าวันรุ่งขึ้น วันนี้เป็นวันอาทิตย์ความจริงผมต้องกลับโรงเรียนแล้ว หลังจากที่ผมตื่นขึ้นมาแล้วผมก็แอบไปเอาเครื่องเล่น VDO อีกตัวที่ว่างอยู่มาพวงเข้ากับเครื่องในห้องผม ก่อนที่จะทำการ Copy เทปเอาไว้อีกหนึ่งม้วน แล้วจึงยกเครื่องเล่นไปเก็บ ก่อนที่จะเตรียมตัวที่จะกลับโรงเรียน แต่วันนี้ผมอยากที่จะเก

หลังจากที่ผมไปลาแม่แม่ผมท่านก็ให้พี่ชิตขับรถไปส่งผมที่โรงเรียน พอมาถึงอำเภอที่โรงเรียนอยู่ผมก็ให้พี่ชิตคนขับรถขับไปส่งที่ตลาดโดยอ้างว่าผมจะซื้อของไปทำงานฝีมือก่อนแล้วจึงจะเข้าโรงเรียนเองอีกที พอพี่ชิตขับถึงตลาดผมก็ให้แกกลับไปเลย ส่วนผมก็แกล้งทำเป็นเดินเข้าไปซื้อของพอเห็นว่าพี่ชิตขับรถไปแล้วผมก็เรียกรถตุกตุกไปส่งที่แมนชั่นของพี่นี แต่แล้วก็ต้องผิดหวังเพราะพี่นีเธอยังไม่กลับมาจากโรงพยาบาลที่เธอทำงานอยู่ ผมจึงต้องนั่งรอเธออยู่ที่ชั้นล่างจนถึงหกโมงกว่าพี่นีเธอถึงเดินเข้ามาในอาคาร แต่ทันทีที่เธอเห็นผมพี่นีเธอก็ผงะทันที แต่ผมก็ไม่ปล่อยเวลาให้ผ่านไป ผมเข้าไปหาเธอและยกมือขึ้นหวัดดีเธอและบอกเธอไปว่า
นพ “ผมมีเรื่องอยากคุยกับพี่นีนะครับ”
พี่นี “อะไร?”
นพ “เปิดประตูซิครับพี่นี พี่น่าจะรู้นะครับ”

พี่นีเธอเงียบไปพักหนึ่งก่อนที่เธอจะตัดสินใจใช้การ์ดแม่เหล็กเปิดประตูแมนชั่นเข้าไปที่ลิฟล์ผมจึงตามเธอเข้าไปด้วย ทันทีที่เราสองคนอยู่ด้วยกันตามรำพังในห้องของเธอ พี่นีเธอก็ถามทันที
พี่นี “เรื่องอะไรนพ?”
ผมยิ้มนิดหนึ่งก่อนที่จะเสียบปลั้กไฟชุดโฮมเธียเตอร์ของพี่นีและเสียบเทปที่ผมอัดมาเข้าไปในเครื่องเล่น ทันทีที่พี่นีเห็นภายบนจอทีวีขนาด 24นิ้วของเธอ พี่นีเธอก็ยืนนิ่งและอึ่งไปทันทีก่อนที่เธอจะพูดว่า
พี่นี “นพเธอถ่ายเอาไว้เหรอ”
ผมยิ้มนิดนึงก่อนที่จะพยักหน้ารับและบอกว่า
นพ “ม้วนนี้ ผมให้พี่ครับ ผมมีอีกแยะ”
พี่นีเธอร้องไห้ทันทีก่อนที่เธอจะตะคอกถามผมมาว่า
พี่นี “แกต้องการอะไร?”
นพ “อย่าขึ้นแกซิครับพี่นี”
พี่นี “ฮืออออๆๆ แล้วเธอทำอย่างนี้ทำไม”
เสียงสะอื้นร้องไห้ออกมาของพี่นีมันยิ่งทำให้ผมมีความรู้สึกอยากมีอะไรกับเธอให้เร็วขึ้นไปอีกผมจึงเดินเข้าไปหาพี่นีและพูดไปว่า
นพ “แค่พี่นีทำตัวดีๆ นพก็จะไม่ให้ใครเห็นเทปแล้ว”

แล้วผมจึงเอามือไปลูบใบหน้าสวยน่ารักของเธอ ก่อนที่จะดันให้พี่นีไปที่โซฟาตัวใหญ่ที่สามารถปรับเป็นเตียงก็ได้ พอแผ่นหลังของพี่นีสัมผัสกับโซฟาแล้ว ผมเลยจัดการปลดกระดุมเสื้อของเธอออกจะผมหมด แล้วจึงล้วงมือไปด้านหลังเพื่อปลดตะขอยกทรงของเธอเธอออกไป พี่นีเธอได้แต่อยู่นิ่งๆและร้องไห้สะอื่นออกมาอยู่ตลอดเวลา ส่วนผมก็ก้มหน้าลงไป หาเต้านมอวบของเธอก่อนที่จะจัดการดูดเลียหัวนมและปานสีชมพูอมแดงของพี่นี แรกๆเธอก็ไม่มีปฏิกิริยาอะไร แต่พอถูกผมดูดไปได้พักนึงพี่นีก็เริ่มที่จะแอ่นหน้าอกของเธอเข้าหาผมและร้องครางเบาๆในลำคอของเธอ พอเริ่มหนำใจผมก็จัดการล้วงมือเข้าไปในกระโปรงของพี่นีก่อนที่จะถอดกางเกงชั้นในของเธอออกมาแล้วก็จัดการยกขาทั้งสองข้างของเธอขึ้นก่อนที่จะแกะมันออก

สิ่งที่ผมเห็นนั่นก็คือน้องสาวที่แทบจะไม่มีเส้นผมเลยของพี่นี(พี่นีเป็นคนขนน้อยนะครับ)และกลางรอยแยกของเธอก็มีน้ำซึมออกมาให้เห็นวาวๆผมจึงก้มหน้าลงไปดมดู(กลิ่นของพี่นีไม่แรงเท่าพี่หน่อยแต่ก็หอมดี)แล้ว ผมก็ส่งลิ้นเข้าไปสำรวจรอยแยกนั้นพอลิ้นผมสัมผัสกับเนินเนื้อของพี่นีเท่านั้นเธอก็สะดุ้งทันที พอผมลากลิ้นลงมาจนสะดุดเข้ากับตอเนื้อในร่องน้องสาวของเธอพี่นีก็เปล่งเสียงร้องครางออกมาทันทีมือทั้งสองข้างของเธอเริ่มที่จะเอามากดที่หัวของผมเพื่อไม่ให้หัวของผมหลุดออกจากน้องน้อยของเธอ น้ำหล่อลื่นที่ร่างกายพี่นีสร้างออกมาก็ไหลซึมให้ผมได้ลิ้มลองรสชาติของมันก่อนที่ผมจะประกบปาดเข้าที่รูเนื้อทางเข้าของเธอและจัดการดูดกินของเหลวที่ร่างกายพี่นีสร้างออกมาจนดัง ‘ซูดดดด’ ท่ามกลางเสียงร้องกรีดร้องคลวงครางของพี่นีเมื่อเห็นว่าพี่สาวแสนสวยของผมเธอพร้อมแล้วผมจึงจับให้พี่นีหลิกตัวอีกครั้งก่อนที่จะใช้มือยึดสะโพกที่ขาวเนียนของเธอเอาไว้แล้วจึงเอาเจ้ากาเจี้ยวไปจ่อที่ร่องเนื้อของน้องสาวเธอและออกแรงดันมันเข้าไปทันทีที่เจี้ยวผมเริ่มไหลเข้าไปในร่างกายที่เพรียวบางของพี่นีกระจกบานเลื่อนที่กั้นห้องเอาไว้กับระเบียงใหญ่ก็สะท้อนใบหน้าหวานสวยน่ารักของพี่นีที่ขมวดยุ่งออกมาลางๆให้ผมได้เห็น

ทันทีพอเจ้าดอกเห็ดเข้าไปได้หมดพี่นีก็ร้อง ‘โอ๊ยยยย’ ออกมาทันทีด้วยความเมาในอารมณ์ผมจึงกดกระแทกเขช้าไปอีกทีอย่างรุนแรงจนตัวพี่นีเด่งไปข้างหน้าเสียงร้องของพี่สาวแสนสวยก็ดังขึ้นอย่างแสดงอาการเจ็บอีกครั้ง เจ้าเจี้ยวของผมก็ไหลเข้าไปในตัวพี่สาวเกินครึ่งทันทีเมื่อเข้าไปได้แล้วผมจึงเริ่มสาวเข้าออกสั้นๆเริมจากช้าแล้วจึงค่อยเร่งให้เร็วขึ้นเลื่อยจนร่างกายของพี่นีบิดไปมาและอ่อนลงจนเธอต้องใช้พนักพิงเป็นที่รองรับร่างกายของเธอและใช้มือทั้งสองข้างที่จับพนักพิงเพื่อยันตัวเองไว้แต่แรกก็เกรงและจิกลงที่หนังหุ้มโซฟาเสียหวานใสของพี่นีก็เริ่มกลับมาและดังขึ้นดังขึ้นในขณะเดียวกันกับเจ้าเจี้ยวของผมก็ได้ไหลเข้าไปในตัวของพี่นีมากขึ้นเรื่อยๆจนในที่สุดมันก็เข้าไปจนหมด คราวนี้เสียงที่ดังขึ้นในห้องแมนชั่นของพี่นีก็มีอยูสามเสียงคือหนึ่งเสียงกรีดร้องคลวงครางของพี่นี สองเสียงสูดปากของผม สามเสียงของเนื้อที่กระทบกันตลอดเวลาของหน้าขาผมและแก้มก้นของพี่นี

เมื่อใช้ท่านี้ได้สักพักพี่นีก็มีอาการเกรงและกระตุกอย่างรุนแรงพร้อมเสียงกรีดร้องที่ดังกว่าทุกครั้งผมจึงได้หยุดการกระแทกและจับร่างกายที่เพียวบางของพี่นีให้พลิกกลับมาและยกขาซ้ายของเธอไปพาดกับพนักพิงของโซฟาและคร่อมขาขวาของเธอก่อนที่ผมจะกดเจี้ยวกลับเข้าไปในโพลงสวาทที่เต็มไปด้วยน้ำหล่อลื่นของพี่นีอีกครั้งแล้วจึงเร่งกระเด้าตัวเธออย่างหนักหน่วงจนพี่นีต้องกรีดร้องคลวงครางอย่างไม่อาจจะหยุดตัวเองได้ ท่านี้ผมได้ดูดนมของพี่นีและแถมยังได้จูบปากเธอด้วยจนพี่นีชิงตัดหน้าไปสู่สวรรค์ชั้นฟ้าอีกครั้งผมก็เลยจับร่างกายที่อ่อนปวกเปียกของเธอให้กลับมาที่ท่าเดิมก่อนที่จะออกแรงกระแทกอย่างหนักหน่วงและรวดเร็วเท่าที่แรงของเด็ก ม.1 อย่างผมจะทำได้และแล้วผมก็ได้ส่งเธอเราสองคนที่ใช้โซฟาหนังในห้องแมนชั่นของพี่นีเป็นที่รองรับร่างกายของเราทั้งคู่เสร็จสมไปด้วยกันอีกครั้ง

หลังจากที่ได้พักเหนื่อยแล้วผมจึงพาร่างที่อ่อนปวกเปียกที่แทบจะไม่มีแรงทรงตัวของหลานสาวเพื่อนของแม่ผมไปที่ห้องนอนของเธอก่อนที่ผมจะใช้เตียงนอนที่แสนจะนุ่มสบายจัดการส่งพี่นีไปเที่ยวแดนสวรรค์อีกกว่าสิบรอบส่วนผมก็ได้ส่งเซลล์สืบพันของผมเป็นล้านๆเซลล์เข้าไปในร่างกายที่เพียวบางของพี่นีอีกกว่า 4 ครั้ง(หมดตัวเลยครับ) กว่าผมและพี่นีเราจะได้นอนก็เลยเที่ยงคืนและเข้าสู่วันใหม่มาเป็นเวลากว่า 2 ชั่วโมงแล้วครับ พอเช้าขึ้นมาผมก็ต้องหยุดเรียนเพื่อพักกับพี่นีและล้างหน้าไก่ในตอนสายไปอีก 3 รอบก่อนที่จะหลับไปเพราะความเพลียและตื่นอีกทีก็เกือบ 4 โมงเย็นถึงได้เตรียมตัวกลับโรงเรียนในตอน 5 โมงกว่า

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
    • View Profile
Reply #1 on: February 15, 2015, 01:59:01 pm
ขอบคุณครับ