close buttonclose buttonclose button
หมอผีสีเหียบ

หมอผีสีเหียบ

เรื่องเสียว · 100587

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 05, 2015, 02:40:24 am

หมอผีสีเหียบ ตอนที่ 1 - หมอกำมะลอ

Assasin008 13/02/2009

..............................................................................

ณ บ้านหลังใหญ่ห่างไกลจากชุมชน นาฬิกาที่ข้างฝาห้องกระดิกเข็มไปที่หมายเลข 12 บ่งบอกเวลาเที่ยงคืนตรงตามหน้าที่ของมัน
ตึกรามบ้านช่องและห้องพักอื่น ๆ ต่างก็ปิดไฟเข้านอนพักผ่อนคลายความเหนื่อยล้ากันอย่างเงียบสงบ แต่แสงไฟในห้องของผมยังคง
เปิดสว่างจ้าอยู่โดยไม่รู้จักหลับนอน ผมนั่งอยู่หน้าคอมพิวเตอร์คู่ใจเสียงกดแป้นพิมพ์และเมาส์ดังกิ๊ก ๆ ร้องระงมราวกับนกแตกรัง

"เฟรชชี่ ปีนี้เด็ดดวงจริง ๆ ขาว ๆ ทั้งนั้นเลย" ผมมองภาพสาวสวยในชุดนักศึกษาที่ปรากฎอยู่บนจอภาพคอมพิวเตอร์ อย่างเร้าอารมณ์
รูปส่วนใหญ่จะเป็นรูปที่ถ่ายมาจาก ตอนช่วงงานรับน้องใหม่เมื่อเดือนที่แล้ว ในฐานะประธานชมรมถ่ายรูปของมหาวิทยาลัย ผมเลยมีรูป
พวกนี้อยู่ในครอบครองจนหนุ่ม ๆ หลายคนอิจฉา ภาพบนจอเปลี่ยนสลับไปเรื่อย ๆ ตามเสียงกิ๊ก ๆ ที่ผมกระแทกนิ้วใส่เมาส์ นักศึกษา
สาวสวยคนแล้วคนเล่าผลัดกันมาโชว์ตัวอวดเนื้อหนังมังสาต่อสายตาผมโดยที่เจ้าตัวไม่ได้รับรู้แม้แต่น้อย หลายรูปเป็นรูปถ่ายหน้าตรง
และรูปเต็มตัว ที่แสดงให้เห็นถึงความน่ารักสดใสของบรรดาสาว ๆ น้องใหม่บริสุทธิไร้เดียงสาทั้งหลาย

"อื้อ หืออ คนนี้ซิน่ารักสุดยอด ..." ผมหยุดกดแป้นพิมพ์ เมื่อรูปนางฟ้านางหนึ่งปรากฎขึ้นบนหน้าจอคอมพิวเตอร์ ใบหน้าของเธอนั้นช่าง
สวยหวานจับใจ ดวงตาใสกลมโต ผมสีดำยาวสลวย ลักยิ้มเล็ก ๆ ที่มุมปากบางสีชมพูอ่อนของเธอช่วยเพิ่มเน้นความน่ารักให้เจ้าตัวราว
สวรรค์ช่วยเติมแต่ง แก้มสวยใสสีชมพูระเรื่อนั้นทำเอาผมอยากซุกไซร้ สูดดมความหอมหวานจากเธอเสียให้ได้
"น่ารักแถมยังเอ็กซ์อีก หูยยย ...." ผมมองเลื่อนต่ำผ่านลำคองามระหงลงมา ก็เห็นเรือนร่างอวบอัดราวนางแบบที่โดนห่อหุ้มไว้ด้วยชุด
นักศึกษาฟิตรัดขนาดเล็ก สองเต้าขาวอวบดันผ้าสีขาวบางเบาออกมาเป็นก้อนกลม หากคะเนด้วยสายตาแล้วเธอคนนี้มีหน้าอกไม่ต่ำกว่า
34 - 35 นิ้วแน่ ๆ ความบางของเนื้อผ้าตามสมัยนิยม เพียงพอที่จะทำให้ผมเห็นรูปร่างของยกทรงที่ดุนดันออกมาจนกระดุมนักศึกษาเม็ด
เล็ก ๆ แทบจะปริหลุดออก รูปใบนี้ถ่ายตอนที่เธอกำลังซ้อมเชียร์ลีดเดอร์ เธออยู่ในท่ายืนแอ่นอกแอ่นเอว ทำให้สามารถสังเกตเห็นสัดส่วน
สุดเซ็กส์ของเธอได้โดยง่าย เอวบางคอดกิ่วราวกับแจกันใบสวย สะโพกผายงอนเด้งจนแทบจะล้นออกมาจากกระโปรงสีดำฟิตเปรี๊ยะสั้น
เต่อนั้น สีขาวผ่องของน่องขาเรียวสวยช่างตัดกับกระโปรงสีดำแสนฟิตสั้นนั้นอย่างเหมาะเจาะ

"น้องแพร สวยยังกับนางฟ้าเลย ... อูยยย" ผมครางกระเส่าเมื่อล้วงมือลงไปในกางเกงกำเอาท่อนเอ็นที่แข็งจนชี้เด่ด้วยความพิศวาสใน
เรือนร่างของน้องแพร ผมออกแรงรูดท่อนเนื้อที่กำลังโตเต็มที่ไปมาอย่างสะใจในอารมณ์ ในหัวจินตนาการไปไกลว่ากำลังจัดการกับสาว
ดาวหมาลัยคนนี้อย่างร้อนแรงถึงพริกถึงขิง ความสวยใสของเธอช่างสร้างความกำหนัดให้เพศตรงข้ามได้ดียิ่งนัก แถมนอกเสียจากเรือน
ร่างแสนสวยสดที่ฟ้าประทานให้แล้ว เธอคนนี้ยังคงกิริยามารยาทอ่อนหวานราวกับกุลสตรีไทย รอยยิ้มสดใสเป็นกันเองนั้นบ่งบอกได้ถึง
ความไร้เดียงสา และอ่อนต่อโลกของเธอ ซึ่งมันก็ไม่แปลกอะไร เพราะเธอเองก็เป็นลูกสาวคนเดียวของนักการฑูตชื่อดังคนหนึ่ง ย่อมที่
จะต้องได้รับการเลี้ยงดูฟูมฟักมาเป็นอย่างดีที่สุดอยู่แล้ว

"อูยยย นมขาวจริง ๆ " ผมคลิกเปลี่ยนรูปถัดไป ภาพนี้ถ่ายตอนที่เธอก้มตัวลงมาข้างหน้า จนคอเสื้อเปิดกว้างปล่อยให้ผมมองลอดเข้า
ไปเห็นร่องอกขาวอวบที่โดนสองเต้าเบียดจนแน่นได้อย่างชัดเจน ผมล่ะอยากจะเอาท่อนควยเบียดเข้าไปในร่องอกขาว ๆ คับแน่นนั้น
แล้วกระเด้าเอวใส่ซะให้หายอยาก ผมคลิกเปิดหนังโป๊ญี่ปุ่นขึ้นมาช่วยประกอบจินตนาการเสียว ร่างสาวญี่ปุ่นโดนดุ้นอวบใหญ่กระแทก
เสียบใส่จนส่งเสียงร้องครวญครางดังลั่นห้อง เสียงร้องลั่นอย่างสุขสมนั้น ช่วยเร่งเร้าให้ผมจินตนาการเห็นภาพน้องแพรนอนเปลือยกาย
อ้าขาออกปล่อยให้ผมกระเด้าเอวอัดใส่เนื้อหน้าอกเธอตามอำเภอใจ ยิ่งคิดมืออีกข้างก็ยิ่งรูดถอกท่อนเนื้อเข้าออกเร็วและแรงขึ้นตาม
ระดับของอารมณ์เงี่ยนที่กำลังพวยพุ่งจนแทบกระฉูด

"น้องแพรจ๋า อูววว ซี้ดสสสส" ผมมองภาพถ่ายถัดไป เป็นภาพที่ผมแอบถ่ายตอนเธอเผลอนั่งอย่างไม่ทันระวัง สองขาของเธออ้าออก
ทำให้ผมมองลอดลึกเข้าไปในร่องหลืบจนเห็นกางเกงในสีขาวสวยอย่างชัดเจน ท่อนขาขาวเรียว และโคกเนินเนื้อที่ดันตัวออกมาเป็นลอน
สวยงามทำเอาผมยิ่งเพ้อคลั่งเข้าไปกันใหญ่ ภาพน้องแพรคนสวยนอนแหกแข้งแหกขาให้ผมกระหน่ำเกมรักใส่ปรากฎขึ้นในจินตนาการ
อย่างชัดเจนยิ่ง ราวกับว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องจริง ผมเร่งรูดกระถอกท่อนเอ็นลำเขื่องเร็วและแรงขึ้น
"อะ อูยยยย ซี้ดสสสสส" ผมรูดกระถอกทรมาณตัวเองได้ครู่ใหญ่ ปลายหัวบานแดงโร่ ก็กระดกหงึก ๆ ฉีดอัดเอาลำน้ำสีขาวขุ่นที่กักเก็บไว้
กระจายออกมาภายนอกอย่างเต็มที่ ความเสียวซ่านที่ได้รับช่างสุขสมยิ่งนัก นี่ขนาดแค่ผมจินตนาการนะเนี่ย หากได้จัดการกับเธอจริง ๆ
คงจะสะใจน่าดู ... แต่ผมก็คงจะได้แค่ฝันเท่านั้น เพราะเธอคนนี้มีดีกรีเป็นถึงดาวมหาลัย และที่สำคัญอีกอย่างก็คือ ตอนนี้ดูเหมือนว่าเธอ
จะกำลังคบอยู่กับไอ้ชัยคู่แค้นของผมอยู่ซะด้วย ซึ่งก็ไม่แปลกอะไรเพราะว่าไอ้ชัยมันทั้งหล่อรวยแถมมีพ่อเป็นรัฐมนตรีรวยล้นฟ้า เรียกได้
ว่ามันมีดีทุกอย่างเท่าที่ผู้ชายควรจะมี แถมเท่าที่รู้ครอบครัวของไอ้ชัยและแพรก็สนิทสนมกันดีเสียด้วย ดูไปก็เหมือนจะเหมาะสมกันดีอยู่
แต่จะเสียก็อย่างเดียว เรื่องที่มันมักจะฟันหญิงแล้วทิ้งขว้าง ทำเอาสาว ๆ ตรอมใจไปซะหลายคน และนั่นก็รวมถึงน้องดาวอดีตแฟนสาว
สุดเอ็กซ์ของผมด้วย เธอทิ้งผมไปเพราะหลงเสน่ห์ไอ้ชัย แต่เพียงแค่ 2 เดือน มันก็เขี่ยเธอทิ้งเพราะความเบื่อ ตามสันดานของมัน คิดไป
แล้วก็น่าสงสารน้องแพรเหมือนกันหากเธอจะต้องเสร็จคนชั่วอย่างไอ้หมอนี่

"ตายห่า" ผมร้องลั่นห้อง เมื่อเหลือบเห็นว่าคราบน้ำขาว ๆ นั้นพุ่งกระจายไปเลอะเต็มหน้าจอคอมพิวเตอร์ที่ตอนนี้แสดงรูปใบหน้าสวยหวาน
ของน้องแพรอยู่เต็มจอ ผมหยิบเอาผ้าขนหนูกะจะมาเช็ดคราบนั้นออก แต่แทนที่ผมจะรีบเช็ดน้ำว่าวนั้นออกไป เมื่อมองแล้ว ภาพสาวสวย
เปรอะเลอะไปด้วยน้ำเงี่ยนของผม มันยิ่งกระตุ้นอารมณ์หื่นของผมขึ้นมาจนผมต้องเริ่มรูดถอกท่อนเอ็นใหม่อีกครั้งด้วยความหลงไหลใน
เสน่หาอันล้นเหลือของน้องแพรสาวสวยดาวมหาลัย และไม่นานนักน้ำกามระลอกใหม่ก็กระฉูดออกมาเต็มใบหน้าของน้องแพรคนสวยที่อยู่
ในหน้าจอคอมอีกครั้ง

ผมนั่งหอบแฮ่ก ๆ แอบชำเลืองมองไปทางขวดโหลแก้วใสเล็ก ๆ ที่ภายในบรรจุยาเม็ดกลม ๆ คล้ายยาลูกกลอน แต่เป็นสีขาวนวลแทนที่
จะเป็นสีดำอัดอยู่สามเม็ด พ่อผมที่ประกอบอาชีพเป็นหมอเสน่ห์ยาแฝดชื่อดังบอกว่า มันคือยาแฝด ยามหาเสน่ห์ ซึ่งทำขึ้นมาโดยใช้น้ำ
เงี่ยนของผมเป็นส่วนผสมหลักตามสูตรเก่าแก่ของครอบครัว หากหญิงคนใดกินเข้าไป จะบังเกิดความรักและลุ่มหลงในตัวผู้ทำเสน่ห์
ซึ่งในที่นี้ก็คือตัวผมนั่นเอง ความรักความโหยหาจักบังเกิดต่อเหยื่อสวาทอย่างไม่รู้จักจบสิ้น จนกว่าผู้ถูกยาแฝดนั้นจะมาอยู่ใกล้ชิดสนิท
สนมกับผู้ทำเสน่ห์ และโดนน้ำกามขาวข้นร้อน ๆ ราดรดใส่ จึงจะลดอาการโหยหาลงไปได้บ้าง ใครถูกยาแฝดอยู่ไกลได้ไม่เกินสามวัน
จะทนอยู่ไม่ได้ ต้องรีบมาหาท่อนควยเพื่อดับร้อนให้หายอยาก ... หากมันเป็นของจริง อย่างที่พ่อผมว่าล่ะก็ ผมก็อยากจะเอาใช้กับน้อง
แพรสุดสวาทขาดใจของผมเหมือนกัน หากทำให้เธอคนนี้มาเป็นทาสรักทาสสวาทของผมได้ล่ะก็ จะยังไงก็ยอม

"ไร้สาระน่า ..." ผมแอบคิดไปไกลถึงภาพน้องแพรนอนครางหงิง ๆ ให้ผมอัดกระแทกควยใส่อย่างสบายอารมณ์ แต่ก็ต้องแว้บกลับมาสู่ความ
เป็นจริง แม้ว่าพ่อผมจะเป็นหมอเสน่ห์ยาแฝดชื่อดังก็ตามเถอะ แต่ผมไม่เคยเลยที่จะเชื่อในเรื่องแบบนี้ เพราะเท่าที่เห็น พ่อผมไม่ได้มี
ลูกศิษย์ลูกหาพวกผู้ชายเท่าไหร่นัก จะมีก็แต่เพียงบรรดาคุณนายไฮโซมีกะตังค์ ที่หวังจะมาทำเสน่ห์สามีแสนเจ้าชู้ให้อยู่กับบ้าน แต่ไป ๆ
มา ๆ กลับกลายเป็นว่า โดนพ่อผมจับทำพิธีเสกเด็กเข้าท้อง จนส่ายเอวดิ้นพราด ๆ ร้องครวญครางติดใจในรสสวาทซะเอง จะโทษพวกคุณ
หญิงคุณนายพวกนั้นก็ไม่ได้หรอก ก็พ่อผมน่ะรูปหล่อใช่ย่อยซะเมื่อไหร่ ทั้งคารมดี แถมแก่ปูนนี้ร่างกายยังแข็งแกร่งเหมือนนักกีฬามาราธอน
ส่วนไอ้ที่เด็ดสุด ก็น่าจะไม่พ้นไอ้เจ้าท่อนควยอันใหญ่โคตร ๆ นั่นแหละ ผมเคยแอบเห็นพ่อเสียบมันใส่คุณนายคนหนึ่ง เธองี้ดิ้นพราด ๆ
ร้องครวญครางเรียกผัวจ๋า ๆ เอวร่อนไม่ติดพื้นเลย ผมเองก็สืบทอดมาจากพ่อไม่น้อยเหมือนกัน เรื่องความหล่อผมไม่แพ้แน่ ๆ แต่ว่าเรื่อง
ท่อนควยนี่ผมยอมแพ้จริง ๆ ของผมว่าใหญ่พอดูแล้วเมื่อเทียบกับของเพื่อน ๆ ที่รู้จัก แต่ของพ่อนี่ต้องยกระดับพ่อม้าพันธ์มหาหื่นให้ไปเลย

... ถึงผมจะพยายามพร่ำบอกตัวเองว่าไม่เชื่อ แต่ในความรู้สึกลึก ๆ ของผม กลับรู้สึกว่ายาเม็ดสีขาวหม่นนี้มันมีพลังอำนาจอะไรบางอย่างอยู่
มันจะเป็นของจริงหรือของเก๊ก็ตามแต่ แต่ว่ามันก็เปรียบได้กับแสงหิ่งห้อยตัวน้อยในคืนเดือนมืดสำหรับผม โอกาสที่จะได้ใกล้ชิดและครอบ
ครองน้องแพรสุดสวยที่กำลังยิ้มอย่างสดใสร่าเริงอยู่ในหน้าจอคอมพิวเตอร์ของผม ... แต่ปัญหาใหญ่ก็คือ ผมจะหาทางให้น้องเค้ากินยาเม็ด
บ้า ๆ นี้ได้ยังไงกัน? ขนาดแค่คุยยังแทบไม่มีโอกาสเลย ... เฮ้อ ... ผมถอนหายใจอย่างหมดหวัง ก่อนที่จะผลอยหลับไปด้วยความเหนื่อยอ่อน
แต่สบายตัวอย่างสุด ๆ

........................................................................

ยาม เย็นหลังเลิกเรียนของมหาวิทยาลัยชื่อดัง ผมนั่งเล่นอยู่กับกลุ่มเพื่อน ๆ ชมรมถ่ายรูปที่ม้านั่งที่ประจำ ปกติแล้วผมไม่ได้สนใจนั่งในที่
ที่คนเยอะ ๆ เสียงดัง ๆ แบบนี้ซักเท่าไหร่หรอก แต่ที่มานั่งเนี่ย เพราะว่าอยากจะมาเห็นหน้าน้องแพรก็เท่านั้น และนั่นไงนั่งรอไม่มนานนัก
เธอก็มาแล้ว น้องแพรเพิ่งเลิกเรียนวิชาสุดท้ายของวัน เดินออกมาพร้อมกับกลุ่มเพื่อนผู้หญิงหลายคน หลายคนก็ดูสวยน่ารักอยู่หรอก แต่ว่า
พอเทียบกับน้องแพรแล้ว มันคนละชั้นกัน เหมือนพวกเธอเหล่านั้นเป็นแค่ไม้ประดับที่เสริมความงาม ให้กับสาวสวยดาวมหาลัยคนนี้ยิ่งขึ้น
ไปอีก ใบหน้าสวยหวานปานนางฟ้า ผิวพรรณขาวผ่องใสแทบไร้รอยตำหนิ แถมยังมีสัดส่วนอวบอัดแสนยั่วยวนนั่นอีก ทันทีที่เธอปรากฎตัว
เสียงคุยดังจอแจก็เงียบลงไปส่วนหนึ่ง เพราะบรรดาผู้ชายทั้งหลายต่างก็หันไปจับจ้องมองชื่นชมความงามอันแสนโดดเด่นของเธอแทน
การพูดคุย ... เธอจะรู้มั้ยหนอว่าเทพธิดาจากสรวงสวรรค์คนนี้ทำเอาบรรดาหนุ่ม ๆ ทั้งหลายใจเต้นระส่ำแทบคลั่งตายเพราะความเพ้อรัก
อยู่แล้ว อย่างน้อยก็มีผมคนนึงล่ะ ที่แอบมองตามพลางคิดจินตนาการไปไกลถึงไหนต่อไหนแล้ว

สวรรค์วิมานในอากาศของผมอยู่ได้ไม่นานนักก็พังทลายลงอย่างรวดเร็ว เพราะน้องแพรสาวสวยในฝันของผมโบกมือลาเพื่อน ๆ ก่อนที่
จะเดินก้าวขึ้นไปนั่งบนรถสปอร์ตราคาแพง โดยมีไอ้เหี้ยชัยเป็นคนขับ ผมเพ้อมองตามเงาร่างของแพรผ่านกระจกรถคันหรูไปจนเธอลับตา
ตอนนี้รู้สึกเหมือนหมามองเครื่องบินยังไงยังงั้นเลยทีเดียว ... โบร๋ววว ... ขอหอนให้สมกับเป็นหมาหน่อยเถอะวะ ผมหยิบเอายาแฝดสีขาว
ขุ่นออกมาถือเล่นในมือ พลางคิดฝันไปต่าง ๆ นา ๆ ว่าไอ้ยาบ้านี่จะเป็นของแท้หรือของเทียมกันแน่ ถ้าเป็นของแท้ก็ดีไป แต่ถ้าเป็นของ
เทียม แล้วทำเอาน้องแพรท้องเสียไปจะว่ายังไง ... เฮ้อ ไอ้บ้าเอ๊ย คิดไปซะไกล ความจริงแล้วมันมีปัญหาใหญ่ข้อแรกและเป็นปัญหาข้อ
เดียวเท่านั้น ก็คือ ผมจะเอายาบ้านี่ไปให้น้องแพรกินได้ยังไงวะเนี่ย

" แม่ง ขึ้นรถไอ้ปีศาจนรกไปซะแล้ว นางฟ้าคนสวยของพี่โก้" เสียงไอ้โก้เพื่อนร่วมชมรมของผมเพ้อรำพัน ไอ้นี่รูปร่างอ้วนเตี้ยตัวดำเซ้กส์จัด
แต่ยังเสือกฝันเรียกว่า น้องแพรของพี่โก้ ไอ้เหี้ยโก้เอ้ยไม่ดูตัวเองเลย ที่บอกว่ามันเซ็กส์จัด ก็เพราะว่าไอ้นี่มันไปเที่ยวหาสาว ๆ ในอาบอบ
นวดบ่อยมาก มันบอกว่าง่ายดี น้ำแตกแล้วแยกทาง ไม่ต้องปวดหมอง แต่มันก็มีข้อดีข้อนึงของมันคือพ่อมันรวย แถมมันยังใจป้ำซะด้วย
" เสียดายจริง ๆ ว่ะ ไอ้ชัยแม่งโชคดีเหี้ย ๆ น้องเค้าสวยเหมือนนางเอกหนังเลย เห็นข้างนอกยังสวยขนาดนี้ ข้างในจะขนาดไหนวะ" ไอ้ตี๋่
หนุ่มเชื้อจีน ผอมขาวสูงท่าทางขี้โรคช่วยผสมโรงอีกคน
" ถ้าเป็นกูนะโว้ย น้องแพรไม่ได้ไปไหนแน่ กูจะแช่ควยเสียบไว้ทั้งวันทั้งคืนให้หีบานเลย" ไอ้โก้พูดอย่างหื่นกระหาย ทำเอาผมรู้สึกหวง
น้องแพรขึ้นมาจับใจ นี่ขนาดเพื่อน ๆ ผมเห็นเธอแล้วยังหื่นกันขนาดนี้ แล้วนี่นางฟ้าของผมไม่โดนไอ้ไอ้เหี้ยชัยเสียบทะลวงจนเละเทะ
ไปแล้วเหรอเนี่ย

"นี่พวกแก เกรงใจ สุภาพสตรี อย่างชั้นบ้างซิ พูดมาได้ไม่อายปาก สงสารน้องเค้าออกแต่ก็นะ ไปกับไอ้เหี้ยชัยแบบนี้ไม่รอดหรอก" เสียง
ของดาวสาวหน้าหมวยดังขึ้น พร้อมกับทำหน้าดุใส่ชายหื่นทั้งโต๊ะ ก่อนที่จะแอบปรายตามามองทางผมจนผมต้องเบือนหน้าหนี ใช่แล้ว
ดาวสาวสวยคนหนึ่งของคณะบัญชีคนนี้นี่แหละที่เคยเป็นแฟนผม เธอเป็นอดีตแฟนสาวที่เคยทำร้ายน้ำใจผมอย่างรุนแรงมาก่อน เธอ
เรียนปี 4 เหมือนกับผม หน้าตาสวยน่ารักประเภท ขาว หมวย สวย เซ็กส์ ทรวดทรงองค์เอวของเธอก็ช่างเต็มไม้เต็มมือ จนจัดได้ว่าเข้า
ขั้นนางแบบหนังเอ็กซ์ได้เลยทีเดียว เธอเองก็เคยเป็นอดีตดาวเฟรชชี่มาก่อนเหมือนกับน้องแพรที่ผมเฝ้าฝันถึงเมื่อคืนที่ผ่านมา หาก
แต่สาวสองคนนี้ต่างกันแบบคนละเรื่องเลยทีเดียว หากแพรเป็นเหมือนสาวสวยหวานเรียบร้อยน่าค้นหาล่ะก็ ดาวคนนี้ก็เปรียบเหมือนสาว
เปรี้ยวจี๊ดที่พร้อมจะแสดงออกทุกอย่างออกมาอย่างมั่นใจในตัวเอง ข้อเสียคือเธอคนนี้นิยมชมชอบในการแต่งเนื้อแต่งตัวและเครื่อง
ประดับราคาแพงมากทีเดียว จนเรียกได้ว่าโคตรฟุ่มเฟือย ทั้ง ๆ ที่บ้านเธอมีฐานะธรรมดาเอามาก ๆ และนั่นก็คือสาเหตหนึ่งที่เธอผละ
จากผมไปหาไอ้ชัยที่มีเงินให้เธอผลาญเล่นได้

แม้ว่าจะเป็นสาวใช้เงินเปลืองซะยิ่งกว่าน้ำ แต่เรือนกายสุดเอ็กซ์ของเธอยังคงเร้าอารมณ์ชายหนุ่มได้ดีเสมอมา ทำให้มีหนุ่ม ๆ วนเวียน
เข้ามาซื้อของแพง ๆ ให้เธอเพื่อหวังเคลมสวาท แต่จนแล้วจนรอดเท่าที่ผมรู้ ก็ยังไม่มีหนุ่มคนไหนได้แอ้มแม่สาวปลาไหลใส่เสก็ตคนนี้
ซักกะที เพราะถึงเธอจะเป็นสาวใจแตกบ้าวัตถุ แต่เธอก็ไม่ได้เป็นสาวร่าน ที่จะทอดกายให้ชายคนไหนก็ได้ฟาดฟัน และนั่นก็ทำให้ผมยัง
คงมองเธอในแง่ดีได้บ้าง แถมยังอดภูมิใจนิดหน่อยด้วย เพราะว่าผมเคยเสพสมกับร่างกายอวบอัดสุดแสนจะเซ็กส์ซี่ของเธอมาแล้วหลาย
ต่อหลายครั้ง ทุกซอกมุมของเรือนกายสุดเอ็กซ์นั้น ไม่มีส่วนไหนเลยที่ยังไม่เคยผ่านการเล้าโลมของผม แน่นอนผมยอมรับว่าเธอสวยและ
มีเสน่ห์มาก หากเพียงแต่อารมณ์แค้นที่เธอได้ฝากรอยแผลไว้นั้นไม่ใช่จะเลือนหายไปง่าย ๆ วันนั้นที่เธอทิ้งผมไปหาไอ้ชัยเธอมองผม
เหมือนกับคนไม่เคยรู้จักกัน เธอบอกว่าผมเป็นคนดีเพียงแต่ไม่รวยพอเท่านั้นเอง เธออยากได้แฟนที่มีรถขับมีเงินให้เธอเยอะ ๆ ซึ่งนั่น
เป็นสิ่งที่เธอคิดผิด เธอไม่เคยรู้เลยว่าพ่อผมต้มตุ๋นเงินจากพวกไฮโซมาได้มากแค่ไหน เพียงแต่ผมไม่ใช่พวกที่จะเอาเงินมาใช้อวดสาว
ก็เท่านั้นเอง ไอ้โก้บอกผมว่าตอนที่ดาวรู้ความจริงว่าผมมีเงินเหลือใช้ขนาดไหนก็ถึงกับตาลุกวาว และเมื่อเธอโดนไอ้ชัยเฉดหัวทิ้ง เธอก็
สะบัดตูดงอน ๆ กลับมาอยู่กับกลุ่มเพื่อนเพื่อของ้อคืนดีกับผมได้อย่างไม่รู้จักอายแม้แต่น้อยนิด ... ผมไม่รู้เหมือนกันว่าระยะเวลา 2 เดือน
ที่เธอระเริงรักกับไอ้ชัย เธอจะโดนมันถลุงซะจนยับเยินแค่ไหนแล้ว

บ่อยครั้งที่เธอพยายามมองผมด้วยแววตาหวานซึ้ง แต่เธอไม่รู้หรอกว่า ดาวผู้เป็นที่รักของผมนั้นได้ตายไปใจของผมเรียบร้อยแล้ว เธอคน
นี้เป็นดาวอีกคนหนึ่ง คนที่ผมแทบจะไม่รู้จักเลยซักนิดเดียว ... ผมไม่คิดจะญาติดีกับแม่มดใจดำอย่างเธออีกแม้แต่นิดเดียว แต่ก็เอาเถอะ
อย่างน้อยดาวก็เป็นญาติกับไอ้โก้เพื่อนซี้ผม และท่าทางไอ้โก้หนุ่มตัวดำจะแอบชอบดาวสาวสุดเซ็กส์คนนี้ซะด้วย

"นั่นอะไรน่ะต้นกล้าน่าอร่อยนะ ดาวขอล่ะกัน" ดาวมองมาทางเม็ดยาแฝดที่อยู่ในมือของผม แล้วก็คว้าหยิบออกไปเอาเข้าปากเคี้ยวหยับ ๆ
อย่างที่ผมไม่ทันจะได้ตั้งตัวซักนิด ผมมองเธอด้วยอาการตกใจ ยาแฝดมหาเสน่ห์ที่ผมอยากจะใช้กับน้องแพร โดนเธอคนนี้คว้าไปกินซะ
เฉยเลย
"รสชาติปะแล่ม ๆ นะ คาว ๆ กลิ่นมันแปลก ๆ เหมือนอะไรซักอย่างคุ้น ๆ นะ ..." ดาวทำหน้าเบ้เล็กน้อย ท่าทางยาแฝดที่พ่อให้ผมมา จะ
รสชาติห่วยแตกสิ้นดี แต่ก็นะคงจะคุ้นอยู่หรอก ก็นั่นน่ะมันทำมาจากน้ำเงี่ยนที่ผมเคยแตกกระฉูดใส่ปากเธอบ่อย ๆ นั่นแหละ ผมเฝ้ามอง
ใบหน้าสวยของเธอด้วยใจระทึก อยากจะรู้เหมือนกันว่าจะเกิดอะไรขึ้น ยาเม็ดบ้า ๆ นี่เป็นของจริงหรือปลอมกันแน่ แต่ก็ไม่เห็นจะมีอะไร
เปลี่ยนแปลงแม้แต่นิดเดียว
" เฮ้ย ไอ้กล้า จ้องหน้าดาวเหมือนจะกลืนกินแบบนี้ ถ่านไฟเก่าลุกโชนแล้วหรือไงวะ" ไอ้โก้พูดดังขึ้น เมื่อเห็นว่าผมจ้องหน้าดาวอยู่

"เฮ้ย เปล่า ... กูจะกลับแล้ว ... ดาว เรากลับก่อนล่ะ" ผมพูดแก้ตัว พลางหยิบหนังสือบนโต๊ะ แล้วลุกขึ้นยืนอย่างเซ็ง ๆ ในอารมณ์ ไม่เห็น
ไอ้ยาบ้านี่จะมีอะไรเลย ความไม่สมหวังในตัวน้องแพรก็ทำร้ายจิตใจพออยู่แล้ว นี่ผมยังกล้ามาคาดหวังกับไอ้ยาบ้า ๆ ที่พ่อของผมให้มาอีก
เหรอเนี่ย ผมเดินฉับ ๆ ไปทางที่จอดรถซึ่งไม่ค่อยจะมีผู้คนอยู่ สักพักดาวก็แอบเดินตามมาโดยที่ผมไม่รู้ตัว
"ต้นกล้า ... ดาวขอโทษนะ ถ้าจะทำให้กล้าหายโกรธล่ะก็ ให้ดาวทำอะไรก็ได้ ... ดาวให้ต้นกล้าทำอะไรก็ได้จริง ๆ นะ " เธอร้องเรียกผม
พร้อมกับขยับตัวเบียดเข้ามาใกล้จนเนื้อหน้าอกของเธอบดเบียดกับตัวผม กลิ่นหอมจาง ๆ ของน้ำหอมราคาแพงที่เธอชอบใช้ยั่วยวนผู้ชาย
โชยกลิ่นไปมาเขย่าประสาทสัมผัสของผมอย่างรุนแรง ความนุ่มนิ่มของเนื้อหน้าอกทำเอาอารมณ์เงี่ยนของผมเริ่มลุกโชนอย่างควบคุมไม่อยู่
ผมรู้ดีว่าดาวหมายความว่ายังไง เพียงแต่รู้สึกแปลกใจในกิริยาอาการของเธอ ผมรู้ว่าเธอยังคงชอบผมอยู่ แต่เธอก็ไม่เคยทำกิริยาอาการยั่ว
สวาทถึงเนื้อถึงตัวกับผมขนาดนี้ ส่วนใหญ่จะแค่แกล้งเปิดโน่นเปิดนี่ให้ผมเห็นซะมากกว่า เพิ่งจะเริ่มมีอีกครั้งก็วันนี้แหละ หรือจะเป็นเพราะ
ฤทธิ์ของยาแฝดที่เธอเพิ่งกินเข้าไป ? ... ไม่มั้ง เพราะถึงเธอจะไม่ได้แสดงออกอย่างชัดเจนแบบนี้ แต่สายตาของเธอที่มองผม ก็พอที่จะ
อ่านออกว่าเธอยังคงคาดหวังอยู่ เพียงแต่ไม่รู้ว่าเพื่อผม หรือว่าเพื่อหาคนซื้อของให้กันแน่

"ดาว จริง ๆ เราก็พูดเรื่องนี้กันไปหลายครั้งแล้วนะ ... เราไม่มีทางเหมือนเดิมได้หรอก" ผมพูดปฎิเสธเสียงหนักแน่น ความเจ็บปวดรวดร้าว
ที่เคยประสบมาทำเอาผมแทบจะเสียผู้เสียคน แล้วเธอจะมาบอกให้ผมลืมมันไปง่าย ๆ นี่นะ ผมผลักตัวเธอออกไปก่อนที่สมองส่วนล่างจะมี
อำนาจมากกว่าสมองส่วนบน

"ต้นกล้า ลืมดาวได้จริง ๆ เหรอ ... งั้นทำไมต้นกล้าถึงได้ซื้อรถคนนี้ล่ะ คนนี้คือคนที่ดาวเคยบ่นว่าอยากให้ต้นกล้าซื้อมาขับไม่ใช่เหรอ"
ดาวชายตามองรถคันหรูที่ผมเพิ่งซื้อมาได้ไม่นาน และเธอพูดถูก ตอนนั้นผมอยากจะประชดเธอจริง ๆ ที่เธอหนีผมไปเพราะเรื่องเงิน
ผมเลยถอยรถคันหรูนี้ออกมากะว่ามันคงจะทำให้เธอรู้สึกเสียใจในสิ่งที่เธอได้ทำไว้บ้าง
"... ใครว่าล่ะ เราอยากได้คันนี้มานานแล้ว ไม่เกี่ยวอะไรกับดาวทั้งนั้น" ผมอ้อมแอ้มตอบ แอบหลบสายตาวิบวับเป็นประกายของเธอ
"ถ้าต้นกล้าซื้อแบบนี้มาตั้งแต่แรกล่ะก็ ดาวไม่หนีไปหาคนอื่นให้โง่หรอก คนอะไรทั้งหล่อ แข็งแรง แถม ... ยังรวยด้วย" ดาวเดินวนไปมา
มองรถคันหรูผมอย่างพินิจพิเคราะห์ เธอพูดหน้าตายแต่คำพูดของเธอน่ะทำเอาผมรู้สึกโกรธอย่างที่สุด สรุปว่า เธอไม่วายเป็นผู้หญิง
หน้าเงิน ... ทำไมผมถึงได้หน้ามืดเคยรักเคยชอบผู้หญิงคนนี้ไปได้นะ

"... ต้นกล้า ชอบน้องแพรล่ะซิ ดาวเห็นนะ แววตาที่ต้นกล้ามองน้องแพรน่ะ มันเหมือนตอนที่ต้นกล้าเคยมองดาวเมื่อก่อนนี้เลย" ดาวมอง
ผมด้วยแววตามีเลศนัย ผมล่ะเกลียดจริง ๆ ที่เธอสอดรู้สอดเห็นเรื่องผมไปได้ซะทุกเรื่อง ความเขินพวยพุ่งออกมาจนผมเถียงอะไรไม่ออก
"ใช่จริง ๆ ด้วยซิ ... จะบอกอะไรให้นะ ถ้าทำดีกับดาวล่ะก็ ... ต้นกล้าอาจจะมีโอกาสได้ใกล้ชิดน้องแพรคนสวยด้วยน้า ..." เธอสรุปทุกอย่าง
เอาเองอย่างรวดเร็ว แถมยังพูดอะไรแปลก ๆ ที่ผมรู้สึกสนใจ เธอพูดเหมือนว่าเธอรู้จักกับน้องแพรด้วยงั้นแหละ ถึงจะสามารถช่วยเปิด
โอกาสให้ผมได้?
"... ขอโทษนะ เราจะไปแล้ว ... " ผมพูดแล้วสะบัดตัวหันหลังกลับแล้วรีบขึ้นรถตะบึงขับออกไปให้ไกลเธอให้มากที่สุดและเร็วที่สุดด้วย
อารมณ์ขุ่นเคือง แต่กระนั้นเจ้าสมองท่อนล่างที่ทำงานโดยไม่ยึดถือจากสมองส่วนบน พยายามพองตัวประท้วงการกระทำที่ไม่ยอมให้มัน
ได้ระบายน้ำเงี่ยนออกมา ... ผมโกรธเธอจริง ๆ โกรธมากด้วย แต่ก็ไม่วายแอบรู้สึกว่า ผมก็ยังแอบหลงไหลใคร่เสน่ห์ในตัวเธอคนนี้อยู่

.................................................................................

ในบ้านหลังใหญ่ อันเป็นสำนักทรงของพ่อหมอเสน่ห์ยาแฝดชื่อดัง เวลาล่วงเลยไปเกือบ 2 ทุ่มแล้ว แต่ผมยังคงสลัดความว้าวุ่นในใจออก
ไปไม่ได้ ภาพน้องแพรโดนไอ้เหี้ยชัยกระทำชำเราผุดขึ้นมาในสมองอย่างไม่อาจควบคุม ความโกรธเกรี้ยวหึงหวงพวยพุ่งออกมาจาก
ส่วนลึกของจิตใจเหมือนเพลิงไฟร้อนแรง ผมพยายามปล่อยวางด้วยการนุ่งขาวห่มขาวไปนั่งหน้าหน้าโต๊ะหมู่บูชากลางบ้าน ที่ซึ่งพ่อใช้ใน
การทำพิธีแหกตาหาเงินจากลูกค้าเป็นประจำ วันนี้พ่อผมไม่อยู่ ผมไม่รู้เหมือนกันว่าไปทำพิธีเสกเด็กเข้าท้องให้คุณนายไฮโซไฮซ้อที่
ไหนอีกหรือเปล่า ผมลองนั่งสมาธิได้ซักพักก็ได้ยินเสียงรถยนต์วิ่งมาจอดที่หน้าบ้าน ตอนแรกสุดนึกว่าเป็นพ่อกลับมาแล้ว แต่กลับมอง
เห็นเป็นชายหนุ่มในชุดนักศึกษา 3 คนแทน และหนึ่งในนั้นคือไอ้เหี้ยชัย ... ผมไม่รู้หรอกว่าพวกมันมาที่นี่ทำไม แต่ไม่ใช่มาเพื่อพบผม
แน่ เพราะพวกมัน ไม่น่าจะรู้จักบ้านผมซะด้วยซ้ำ ... หรือว่า พวกมันจะมาหาพ่อผม ? พอนึกขึ้นได้ผมก็รีบวิ่งกลับไปนั่งที่อาสนะหน้าโต๊ะ
หมู่บูชาที่มีแต่รูปปั้นศิวะลึงค์พร้อมกับหยิบหน้ากากไม้รูปศิวลึงค์ที่พ่อใส่ประจำเวลาทำพิธีขึ้นมาสวมใส่ปิดบังหน้าตา

"สวัสดีครับพ่อหมอ" เสียงที่ผมจำได้ว่าเป็นของไอ้อ้วนลูกสมุนของไอ้ชัยร้องทักทายผมที่ใส่หน้ากากปลอมเป็นพ่ออยู่ รูปร่างมันสูงใหญ่
เกือบ 190 เซนเห็นจะได้ เรียกว่าใครไปมีเรื่องกับมันล่ะก็คงจะต้องคิดหนักหน่อย เพื่อน ๆ ที่มหาลัยนิยมเรียกไอ้อ้วนว่าไอ้ยักษ์หรือ
ไจแอนท์มากกว่า เพราะความบ้าพลังของมัน แถมดูท่าทางมันจะชื่นชอบกับชื่อนี้ซะด้วยซิ
"มาถูกที่ป่าววะ ไอ้อ้วน เงียบ ๆ ไม่เห็นมีคนเลย เห็นบอกว่าเป็นหมอเสน่ห์ยาแฝดชื่อดัง" เสียงไอ้เบี้ยว ชายปากเจ่อผู้ได้รับสมญานามว่า
ซูเนโอะปากหมาจอมกะล่อนดังขึ้นตามมา มันกวาดสายตามองไปรอบ ๆ บริเวณบ้านที่เต็มไปด้วยผ้าและสายสิญจน์สีขาวโยงใยเต็มไปหมด
ดูท่าแล้วไอ้เบี้ยวมันไม่ค่อยจะเชื่อเรื่องแนวนี้ซักเท่าไหร่ ไม่เหมือนไอ้อ้วนที่แสดงสีหน้าและท่าทางบ่งบอกอย่างชัดเจนว่ามันเชื่อและศรัทธา
อย่างที่สุด

" ไอ้อ้วน มึงแน่ใจนะ ว่าที่นี่น่ะของจริง" เสียงไอ้ชัยหนุ่มเจ้าสำอางค์ หัวหน้าไอ้สองตัวนั่นที่ผมเกลียดแสนเกลียดดังตามมา มันมองมาทางผม
อย่างพินิจพิเคราะห์ด้วยท่าทางเต๊ะจุ๊ยเหมือนปกติ สันดานของมัน แต่มันก็ยังคงไม่รู้อยู่ดีว่าผมเป็นใคร แล้วผมจะเอาไงดีล่ะเนี่ย ผมยังนึกไม่
ออกเลยทำท่านั่งสมาธิไปเหมือนจะไม่สนใจไอ้บ้าสามตัวนี้

" เฮ้ย พวกมึงอย่าลบหลู่ นี่หมอผีสีเหียบ เป็นหมอผีเขมรชื่อดัง หมอผีประจำตระกูลเจ้าสีหนูเลยนะเว้ย แม่กูมาอาศัยไหว้วานให้พ่อหมอเค้า
ทำเสน่ห์ ให้พ่อกูอยู่บ้านประจำ" เสียง ไอ้อ้วนดังขึ้นอย่างชื่นชม นี่ผมก็เพิ่งรู้นะเนี่ยว่า พ่อผมใช้ชื่อว่า อะไรหว่า สีเหียบ แถมยังอ้างว่าเป็น
หมอผีเขมรซะด้วย ทั้ง ๆ ที่เกิดในสลัมคลองเตยแท้ ๆ
"แล้วเป็นไงวะ พ่อมึงน่ะ ยอมอยู่บ้านเรอะ" ไอ้ชัยถามลูกสมุนตัวโตด้วยความอยากรู้อยากเห็น
" ใช่แล้ว ตั้งแต่นั้นมา พ่อกูงี้อยู่ติดบ้าน ไม่ออกไปหาอีหนูที่ไหนนอกบ้านเลยเว้ย สุดยอดมั้ยล่ะ" ไอ้อ้วนพูดต่อ ทำเอาไอ้ชัยตาลุกวาว ผม
เดาว่าถ้าเรื่องนี้เป็นเรื่องจริงล่ะก็ คงจะเป็นเพราะพ่อผมสอนท่าดีลีลาเด็ดให้แม่ของไอ้อ้วนเอาไปใช้ยั่วสวาทพ่อมันอย่างช่ำชองซะมากกว่าล่ะมั้ง
"พ่อหมอจ๊ะ ผมไอ้อ้วน หลานแม่ปริก ที่มาหาพ่อหมอบ่อย ๆ ไงล่ะจ้ะ" ไอ้อ้วนพูดน้ำเสียงสุภาพที่สุดเท่าที่มันจะทำได้ เสียงของมันทำเอาผม
ขนลุกกราว แทบอยากจะวิ่งไปอ้วกในห้องน้ำซะเดี๋ยวนั้น ผมอยากจะไล่พวกมันไปให้พ้น ๆ ซะ จะได้ไม่ต้องเปิดเผยตัวเอง แต่ในใจก็อยากรู้ว่า
พวกมันจะมาหาพ่อผมทำไมกันแน่

"เออ แล้วพวกมึงมาหากู มีธุระอะไร" ผมแกล้งทำเสียงแหบ ๆ เหมือนคนแก่หลอกพวกมัน
"คือว่า ... ลูกพี่ บอกพ่อหมอเค้าไปซิ" ไอ้อ้วนอ้ำอึ้ง โบ้ยบอกไปทางไอ้ชัย
" ของจริงหรือเปล่าเนี่ย แค่เรื่องที่พวกเรามาก็ยังไม่รู้เลยว่ามาทำไม" เสียงไอ้เบี้ยวปากแหลมแถมปากหมาพูดขัดจังหวะ ปากหาเรื่องสมชื่อจริง ๆ
"ไอ้ปากเบี้ยว ... มึงอย่าปากหมาให้มากนัก วันก่อนมึงต้องรับเคราะห์ปากแตก เพราะความปากหมาของมึงไปยังไม่หลาบจำอีกเรอะ" ผมรู้สึก
โกรธนิด ๆ ก็เลยตะเบ็งเสียงดังขู่ใส่มัน ผมรู้มาว่าเมื่อไม่กี่วันก่อนนี้ ไอ้เบี้ยวไปปากหมาใส่นักเลงคนหนึ่งเลยโดนรุมต่อยจนปากแตกเย็บไป
หลายเข็ม
"... เอ่อ ... พ่อหมอ รู้เรื่องนี้ได้ไง ...." ไอ้เบี้ยวทำหน้าจ๋อย ๆ ท่าทางมันเริ่มเกรง ๆ ผมหน่อย ๆ แล้ว ที่ไปรู้เรื่องของมันเข้า

" ส่วนเอ็ง ... ไอ้หนุ่มสำอางค์ มาหากูเรื่องผู้หญิงล่ะซิท่า มึงน่ะทำร้ายผู้หญิงมามากแล้ว ระวังกรรมจะตามทัน" ผมลองเดาสุ่มต่อ ปัญหาสำหรับ
ไอ้เวรคนนี้คงหนีไม่พ้นเรื่องสาว ๆ อยู่แล้ว ผมเลยทำเสียงดังขู่ใส่ไอ้ชัยที่เริ่มจะทำหน้าเลื่อมใสขึ้นมาบ้าง
"พะ พ่อหมอ รู้ด้วย ..." ไอ้ชัยพูดเสียงสั่นเครือ ท่าทางเริ่มเกรงขามในตัวผมมากขึ้น
" เออ กูรู้ แต่กูรู้แค่คร่าว ๆ กูไม่เก่งขนาดรู้รายละเอียด ว่ามึงทำอะไรกับใครท่าไหน ดังนั้นถ้ามึงอยากให้กูช่วย ก็จงบอกมาให้ละเอียด" ผมขู่
ต่อจนไอ้สามตัวนั่นเริ่มตัวสั่นน้อย ๆ พวกมันคงเริ่มหลงไปกับความขลังของสถานที่แล้ว และแล้วไอ้ชัยก็เริ่มปริปากบอก มันบอกผมว่ามันพบ
รัก กับสาวสวยคนหนึ่ง แต่เธอไม่เล่นด้วยเท่าไหร่นัก แม้จะได้ชื่อว่าแฟน คอยตามรับส่งไปโน่นไปนี่ แต่มันก็ไม่เคยได้ล่วงเกินอะไรคุณหนูคนนี้
เลย เพราะคุณหนูสุดสวยที่ท่าทางดูเป็นสาวสมัยใหม่นี้ กลับหวงเนื้อหวงตัวอย่างที่สุด และเธอไม่มีทีท่าว่าจะรักมันตอบด้วย แต่ที่ยังคบกันฉันท์
แฟนก็เพราะว่าครอบครัวของทั้งสองคนสนิทกัน และอยากให้มันและน้องแพรเกี่ยวดองกัน เท่าที่มันเล่าน้องแพรยอมให้มันทำมากที่สุดก็แค่จับ
มือเท่านั้น นอกเหนือจากนั้นก็ไม่มีโอกาสแม้แต่นิดเดียวที่เธอจะยอม ... ผมฟังแล้วรู้สึกเบิกบานใจอย่างที่สุด อารมณ์ขุ่นมัวเมื่อก่อนหน้านี้หาย
ไปจนหมดสิ้น น้องแพรคนสวยของผมยังคงบริสุทธิ์ผุดผ่องรอให้ผมเป็นคนเปิดซิงอย่างแน่แท้

"ผมหลงไหลเธอแทบบ้าอยู่แล้ว ผมเลยมาหาพ่อหมอ อยากจะขอยาเสน่ห์ยาแฝด ไปใช้กับผู้หญิงคนนี้น่ะครับ" ไอ้ชัยพูดออกมาพลางทำหน้าเขิน ๆ
".... อืมม ... กูเห็นแล้ว สาวสวยราวกับนางฟ้าคนนี้ล่ะซิ .... ชื่ออะไรนะ ... แพร ใช่มั้ย" ผมแสร้งหลับตาเหมือนเข้าสมาธิแกล้งทำเล่นไปตามบท
หมอผีผู้รอบรู้ แต่ในใจร้องด่าไอ้เหี้ยชัยไปแล้วไม่รู้กี่ร้อยรอบ นี่มึงคิดจะวางยาเสน่ห์น้องแพรงั้นเรอะ ไอ้เหี้ย ไอ้เลว ... แต่ เอ๊ะ เดี๋ยวก่อน ....
ผมนึกอะไรบางอย่างขึ้นมาได้ ... น่าสนใจ ... น่าลองดูเหมือนกันแฮะ

" พ่อหมอรู้ด้วย !!! ของจริง ๆ แน่ ๆ งั้นได้โปรดช่วยผมด้วยนะครับ ผมจะให้พ่อหมอ 1 ล้านทันทีถ้าทุกอย่างสำเร็จ" ไอ้ชัยรุกต่อ มันเห็นเงินยัง
กับเป็นเศษกระดาษ เงินล้านนึงมันเอาใช้กับเรื่องชั่ว ๆ แบบนี้ได้แบบไม่ทุกข์ร้อนอะไรเลย แต่เสียใจผมไม่สนใจเงินนั่นหรอก ก็แค่เงินที่พ่อ
ผมให้เป็นค่าขนมน่ะ มันก็เหลือกินเหลือใช้อยู่แล้ว
"... กูเห็นแก่แม่ไอ้อ้วนฉุนี่ล่ะกัน กูจะยอมช่วย แต่ให้ยาแค่เม็ดเดียวเท่านั้น เอาไปให้นังนั่นกิน แล้วมันจะรักจะหลงมึงไปจนกว่าชีวิตจะหาไม่"
ผมแกล้งทำท่าลังเลแต่ยอมให้เหมือนกับคนเห็นแก่เงินหน่อย ๆ แต่เปล่าหรอก ผมสนใจในตัวน้องแพรต่างหาก และผมก็มียาแฝดที่เก็บ
ไว้ในห้องนอน ถึงจะไม่แน่ใจเท่าไหร่นักว่ามันจะใช้ได้หรือเปล่า แต่อย่างน้อยก็มีคนที่พอจะเอาไปให้น้องแพรกินได้ไปให้ลองแล้ว หึ หึ

"ขอบคุณครับพ่อหมอเสียบหี เอ้ย สีเหียบ ชื่อยากจัง" เสียงไอ้ชัยเริงร่าดีใจอย่างที่สุด
"แต่เดี๋ยวก่อน กูต้องขอตัวประกอบตัวยาที่สำคัญตัวหนึ่งก่อน นั่นก็คือน้ำว่าวของมึง และต้องเป็นน้ำว่าวที่มึงคิดถึงแต่ผู้หญิงคนนั้น ไม่งั้นไม่ขลัง"
ผมแกล้งทำให้เรื่องหลอกลวงดูน่าเชื่อถือขึ้น และสร้างทางรอดให้พ่อผมไม่เสียชื่อหน่อยนึงด้วย ไอ้ชัยก็ดูจะเชื่อฟังดี มันเดินไปเข้าห้องน้ำหาย
ไปราว ๆ  15 นาที ก็ถือขันใส่น้ำว่าวของมันออกมา ผมรับมาแล้วพาไปโยนทิ้งหลังบ้าน ก่อนเดินไปด้านบนห้องนอน แล้วหยิบเม็ดยาสีขาวกลม
หม่นออกมา 1 เม็ด จากที่เหลืออยู่เพียง 2 เม็ด แล้วพาไปให้พวกหื่นกามที่อยู่ด้านล่าง

" เอาล่ะ เสร็จแล้ว ยาแฝด มหาเสน่ห์ ... จำไว้ ยาจะได้ผลหรือไม่ก็ขึ้นว่าเมื่อกี้มึงคิดถึงแต่สาวคนนี้หรือเปล่า ถ้าไม่ฤทธิ์ยาจะลดลงไป" ผมยื่น
ยาเม็ดลูกกลอนสีชาวให้ไอ้ชัย ที่ยื่นมืออันสั่นเทาออกมารับเอาไปด้วยความตื่นเต้นเหมือนกับเป็นของล้ำค่า
"เอ่อ ... พ่อหมอครับ ... งั้นผมขอลองใหม่ได้มั้ยครับ คือเมื่อกี้นี้ ผมเปิดหนังโป๊ในมือถือ แล้วช่วยตัวเอง ..." ไอ้ชัยพูดน้ำเสียงไม่มั่นใจ
"ไอ้พวกโลภมาก ได้คืบจะเอาศอก กูมีให้พวกมึงเม็ดเดียวเท่านั้น มึงคิดถึงใครก็ ก็เอาไปให้คนนั้นแดกซิวะ" ผมทำเสียงขู่ฟอด ๆ จนไอ้ชัย
ทำหน้าถอดสี มันรีบเอายาแฝดยัดเก็บใส่กระเป๋าเสื้ออย่างรวดเร็วเหมือนกลัวว่าจะโดนแย่งชิงไป

"งั้น ขอพวกผมคนละเม็ดด้วยได้มั้ยครับ ... นะครับพ่อหมอ" ไอ้เบี้ยวพูดขอมีส่วนร่วมด้วย ในขณะที่ไอ้อ้วนก็ยื่นมือเหมือนผีขอส่วนบุญด้วยคน
"กูมีให้เม็ดเดียว ถ้าพวกมึงจะเอา ก็เอาเม็ดนั้นคืนมา แล้วกูจะทำให้พวกมึงใหม่" ผมทำเสียงดุ ๆ ใส่อีก
"... ไอ้อ้วน .. มึงไม่ต้องห่วง ไว้กูเบื่อน้องแพรคุณหนูสุดสวยเมื่อไหร่ ก็จะยกให้พวกมึงสองคน เหมือนกับอีดาวน่ะแหละ" ไอ้ชัยพูดหน้าตา
เฉยแต่แววตาของมันจริงแท้แน่นอน ไอ้พวกเหี้ยสองคนนั้นนั้นก็ยิ้มดีใจกันใหญ่ ที่จะได้ฟาดของสูง เลือดของผมเดือดปุด ๆ ไหนจะเรื่อง
ดาว ไอ้พวกนี้ยังคิดจะทำเรื่องเลว ๆ ใส่น้องแพรอีกคนเรอะ หากว่าตอนนี้ไม่มีหน้ากากสวมทับไว้ล่ะก็ พวกมันคงเห็นใบหน้าแดงกล่ำของคนที่
กำลังโกรธจัดไปแล้ว

"พวกมึงจะไปไหนก็ไป กูรำคาญแล้ว ไปให้พ้นโว้ย ..." ผมตะคอกเสียงดังสนั่นด้วยความโกรธ จนไอ้พวกเวรสามตัวนั้นสะดุ้ง พวกมันคงเข้าใจ
ว่า ผมโกรธเรื่องที่พวกมันโลภมากกระมัง พวกมันเลยรีบตาลีตาเหลือกลุกขึ้น วิ่งออกไปจากบ้านแล้วก็ซิ่งรถจากไปอย่างรวดเร็ว ... ผมอยากรู้จัง
ว่าไอ้ พวกนั้นจะวางแผนให้น้องแพรกินยาเม็ดบ้า ๆ นั่นเข้าไปได้ยังไงกัน แต่ยังไงก็ตามแต่ที่ผมอยากรู้มากกว่าก็คือ น้องแพรจะเป็นยังไง เมื่อ
ได้กินยาเสน่ห์ที่ทำมาจากน้ำเงี่ยนของผมเข้าไป เธอจะมาเป็นทาสสวาทให้ผมหรือเปล่า ... แต่ยังไงก็แล้วแต่ แค่ให้น้ำกามของผมได้มีโอกาส
เข้าปากของคุณหนูสุดสวยคนนี้เข้าไป ผมก็พอใจแล้ว หึ หึ

................................................................

Reply #1 on: February 05, 2015, 02:41:06 am

หมอผีสีเหียบ ตอนที่ 2 - ความแค้น ความใคร่

...............................................................

ยามเช้า ที่มหาวิทยาลัยชื่อดังแห่งหนึ่ง

"อรุณสวัสดิ์จ้ะต้นกล้า" เสียงใส ๆ ของดาวสาวสวยเอ็กซ์ร้องทักออกมาทันทีที่ผมจอดรถตรงที่ประจำเหมือนกับว่าเธอมาดักรอผมอยู่นานแล้ว
"อ้าว ดาว หวัดดี" ผมอดแปลกใจไม่ได้ ที่เธอคนนี้จะมาตั้งแต่เช้าตรู่อย่างนี้ได้ แต่ก็ร้องทักสาวต้นเสียงอย่างขอไปที พร้อมก้าวลงจากรถ
แต่ทันทีที่เท้าถึงพื้น ดาวก็ขยับตัวเอาเรือนร่างอวบอัดราวนางแบบของเธอเข้ามาใกล้ตัวผมเหมือนเจตนาจะยั่วยวน เธอคนนี้ชื่อดาวเป็น
อดีตแฟนที่เคยทำร้ายน้ำใจผมอย่างรุนแรงมาก่อน เธอเรียนปี 4 เหมือนกับผม หน้าตาสวยน่ารักประเภท ขาว หมวย สวย เซ็กส์ ทรวดทรง
องค์เอวของเธอก็ช่างเต็มไม้เต็มมือจนจัดได้ว่าเข้าขั้นนางแบบหนังเอ็กซ์ญี่ปุ่นเลยทีเดียว เธอเองก็เคยเป็นอดีตดาวเฟรชชี่มาก่อนเหมือน
กับน้องแพรที่ผมเฝ้าฝันถึงเมื่อคืนที่ผ่านมา หากแต่สาวสองคนนี้ต่างกันแบบคนละเรื่องเลยทีเดียว หากแพรเป็นเหมือนสาวสวยหวานเรียบ
ร้อยล่ะก็ ดาวคนนี้ก็เปรียบเหมือนสาวเปรี้ยวจี๊ดที่พร้อมจะแสดงออกทุกอย่างอย่างมั่นใจในตัวเอง เธอคนนี้นิยมชมชอบในการแต่งเนื้อ
แต่งตัวมากทีเดียว โดยเฉพาะเสื้อนักศึกษารัดรูปที่เธอใส่อยู่ นอกจากความฟิตรัดตามสมัยนิยมแล้ว มันยังบางเฉียบซะจนมองเห็นเนื้อ
ขาว ๆ ที่อยู่ภายในได้ไม่ยาก แถมวันนี้กระดุมเม็ดบนสองเม็ดโดนปลดออกไปเหมือนกับว่าจงใจเป็นพิเศษ จนทำให้ผมมองลอดเข้าไปเห็น
ยกทรงสีดำชูเด่นดันออกมาตามรูปทรงของสองเต้าเต่งขาวกลมกลึงอันน่าขยำขยี้ กลิ่นหอมจาง ๆ ของน้ำหอมราคาแพงโชยไปมาในอากาศ
ส่งกลิ่นเขย่าประสาทสัมผัสของผมอย่างรุนแรง อารมณ์เงี่ยนเริ่มลุกโชนอย่างควบคุมไม่อยู่

"อะ ... เอ่อ" ผมส่งเสียงขัดคอเมื่อรู้สึกว่าดาวขยับตัวเข้ามาใกล้จนแทบจะเรียกได้ว่ากอดกับผมอยู่แล้ว
"ต้นกล้า ดาวคิดถึงต้นกล้า" ดาวทำหน้าจริงจังมองผมด้วยสายตาอ้อนวอน ดวงตาของเธอดูฉ่ำเยิ้มผิดปกติ เหมือนกับว่าเธอกำลังอยู่ในห้วง
แห่งความรักแสนหฤหรรษ์ นี่เธอเป็นบ้าอะไรขึ้นมาล่ะเนี่ยวันนี้ ความสวยเอ็กซ์ของเธอแทบจะทำเอาผมห้ามใจไม่อยู่  หากแต่ความเจ็บปวด
ที่เคยได้รับมันยังปวดร้าวเพียงพอที่จะทำให้ผมทำใจยอมรับมันไม่ได้ เธอคนนี้คือคนที่ผมหลงรักอย่างสุดหัวใจตั้งแต่ตอนเข้ามหาวิทยาลัย
ผมคบกับเธอด้วยความบริสุทธิ์ใจและหวังว่าจะได้แต่งงานกับเธอคนนี้ ผมเฝ้าถนอมดูแลเธอมาอย่างดีตลอดเวลาที่คบกัน แม้ว่าการกอดจูบ
ลูบสัมผัสและมีเพศสัมพันธ์จะเป็นเรื่องธรรมดาของเราสองคน ทุกสัดส่วนของดาวต่างเคยผ่านมือ ลิ้นและลำควยอันยาวใหญ่ของผมมาจน
หมดแล้ว ยกเว้นเสียก็แต่ผมยังไม่เคยฉีดน้ำเงี่ยนเข้าไปราดรดข้างในตัวเธอแม้แต่ครั้งเดียว ผมกะจะเก็บไว้จนกว่าเราจะแต่งงานกัน อาจ
จะมีหลายครั้งที่ผมเกือบจะยับยั้งห้ามใจตัวเองไม่ได้เพราะหลงไหลในเสน่ห์เรือนกายของเธอ แต่ผมก็พยายามเต็มที่ที่จะยับยั้งใจไว้ ส่วนผล
ตอบแทนที่ผมได้รับจากความอดทนอดกลั้นนี้ก็คือ ดาวหลงเสน่ห์ไอ้ชัยถึงขนาดหอบผ้าหอบผ่อนไปอยู่กับมันที่บ้านพักส่วนตัว สถานที่ซึ่งกลาย
เป็นรังรักของเธอและมันอยู่นานถึง 1 เดือนเต็ม ก่อนที่ไอ้ชัยจะเบื่อดาวและเฉดหัวออกจากบ้านไป เท่าที่ผมรู้เธอไม่ได้เสียทีให้แต่ไอ้ชัยคน
เดียวเท่านั้น เธอยังโดนไอ้อ้วนและไอ้เบี้ยวลูกสมุนของไอ้ชัยอีก 2 คน ร่วมกระทำชำเราด้วย ... ผมไม่รู้หรอกว่าเธอจะยินยอมหรือไม่กับการ
กระทำนั้น แต่ดาวผู้เป็นที่รักของผมนั้นได้ตายไปจากใจของผมเรียบร้อยแล้ว เธอคนนี้เป็นดาวอีกคนหนึ่ง ที่ผมแทบจะไม่รู้จักเลย

"ดาว วันนี้เป็นอะไรไปเนี่ย ทำไมท่าทางแปลก ๆ" ผมพยายามผลักร่างของเธอที่บดเบียดยั่วยวนเข้ามาออกไป เริ่มนึกสงสัยว่าไอ้ยาแฝดบ้าบอ
นั่นจะเป็นต้นเหตของเรื่องนี้หรือเปล่า
"รู้มั้ยเมื่อคืนนี้ดาวนอนไม่หลับเลย เพราะดาวคิดถึงต้นกล้า ดาวอยากใกล้ชิดกับต้นกล้าเหมือนที่เคยเป็น ดาวทนคิดถึงต้นกล้าไม่ไหวแล้ว"
ดาวขยับตัวเบียดสู้แรงผลักของผม เธอจ้องหน้าผมท่าทางเอาจริงเอาจังอย่างที่สุด ... คิดถึงผมเนี่ยนะ ? ... วันนี้เธอมาแปลก แอบมีแผน
อะไรหรือเปล่าเนี่ย

"ดาว จริง ๆ แล้วเราก็พูดเรื่องนี้กันไปหลายครั้งแล้วนะ ... เราไม่มีทางเหมือนเดิมได้หรอก" ผมพูดปฎิเสธเสียงหนักแน่น ความเจ็บปวดรวด
ร้าวที่เคยประสบมาทำเอาผมแทบจะเสียผู้เสียคน แล้วเธอจะมาบอกให้ผมลืมมันไปง่าย ๆ นี่นะ
"ต้นกล้า ... ดาวขอโทษ" เธอเบือนสายตาหนีการจ้องมองของผมเหมือนกับไม่กล้าสู้ความจริงที่ผ่านมา
"... ถ้าอยากให้ดาวขอโทษ ดาวก็จะขอโทษจนกว่ากล้าจะพอใจ ขอแค่กล้ายอมยกโทษให้ดาวก็พอ" เธอมองหน้าผมอีกครั้ง
"...." ไม่มีเสียงตอบจากผม
"... หรือถ้าหากกล้าอยากจะลงโทษดาว ไม่ว่าจะทำอะไร ดาวก็ยอมทั้งนั้น เพราะหัวใจของดาว ร่างกายของดาว ดาวยกให้ต้นกล้าไปแล้ว"
เธอไม่พูดเปล่า มือนุ่ม ๆ ของเธอจับสองมือของผมขึ้นมาแปะที่เนื้อหน้าอกอวบใหญ่ทั้งสองลูกของเธอพร้อมกับแอ่นอกรับ
"..." ผมแอบคิดในใจ หัวใจเน่า ๆ ของคนทรยศน่ะ ผมไม่ต้องการหรอก แต่มาสะดุดหูกับไอ้คำว่าร่างกายสุดเอ็กซ์ของเธอนี่แหละ ถึงแม้ว่ามัน
จะเคยเปื้อนราคีย์คาวจากไอ้ชัยและผองเพื่อนของพวกมันมาแล้ว แต่ความสดใหม่ของเรือนร่างสายวัยรุ่นของเธอ ก็ยังคงเย้ายวนเพศตรงข้าม
ได้ทุกผู้คน สองมือของผมขยับทำงานด้วยตัวเองโดยไม่รอการสั่งการจากสมอง ผมออกแรงบีบขยำเคล้นคลึงทรวงอกเต่งตึงที่มีเสื้อนักศึกษา
สีขาวบางรัดรึงอยู่อย่างมันส์มือ

"อืมมมม" ดาวเผยรอยยิ้มออกมา ดูเธอจะพออกพอใจที่ยั่วยวนผมได้สำเร็จ ใบหน้าของเธอตอนแอ่นหน้าอกตอบสนองรับการบีบคลึงของผมนี่
มันช่างยั่วอารมณ์ผมได้ดีจริง ๆ สัมผัสเต่งตึงที่เด้งรับสองมือทำเอาผมรู้สึกพอใจอย่างรุนแรง ความเงี่ยนร่าน ความต้องการ ความใคร่ ความ
โกรธ ความสมเพชเวทนา ผสมผสานคลุกเคล้ากันไปมาอย่างแยกไม่ออก ผมโกรธเธอ เกลียดเธอ สมเพชเธอ แต่ผมก็ชอบเธอ ผมอยากจะ
ร่วมรักกับเธอ ผมอยากจะกระแทกอัดใส่ให้เธอร้องระงม ให้สาสมกับสิ่งที่เธอทำกับผมไว้

ไวกว่าความคิดของสมองด้านบน สมองด้านล่างสั่งการร่างกายเรียบร้อยแล้ว ท่อนเนื้อแข็งชูชันพองตัวออกมาจนผมรู้สึกปวดหนึบ ๆ เธอเหลือบ
ตามองลงไปเบื้องล่างพร้อม ๆ กับเผยรอยยิ้มดีใจเสมือนว่าได้กระทำการบางอย่างสำเร็จไปแล้ว ความคิดชั่วร้ายแว้บผ่านเข้ามาในหัวสมองของ
ผมราวกับเป็นคำสั่งจากปีศาจนรก ผมจะไม่ยอมยกโทษให้เธอ แต่ผมจะลงโทษเธอด้วยร่างกายของเธอเอง ผมจะกระหน่ำอัดความแค้นเข้าไป
ในรูสวาทของสาวมากรักอย่างเธอให้หมด ดูซิว่าเธอจะรับไหวมั้ย

"เฮ้ย ๆ อีดาว มาพรอดรักกับใครที่ไหนวะ ลืมพวกกูผัวเก่าทั้งสามคนแล้วเหรอวะ ฮ่า ฮ่า ฮ่า" เสียงไอ้ชัยและพวกที่เดินผ่านมาเมื่อไหร่ก็ไม่รู้
ส่งเสียงร้องแซวดาวเสียงดังลั่น พวกมันส่งเสียงหัวเราะฮาอย่างไม่ต้องเกรงใจใคร ยังดีที่ตอนนี้บริเวณนี้มีแต่ผม ดาว และพวกไอ้ชัยเท่านั้น
ดาวที่กำลังเคลิบเคลิ้มกับความเสียวซ่านรีบขยับตัวหลบมายืนด้านหลังผม ตัวเธอสั่นเทาราวกับลูกนกตกน้ำ ไม่รู้เหมือนกันว่าเธอไปโดน
ไอ้พวกนี้ทำอะไรมาบ้าง ... ผมแอบรู้สึกสะใจในอารมณ์ที่ผลตอบแทนที่เธอจากการทรยศผมนั้นเป็นความปวดร้าวและหวาดกลัว แต่อีกใจ
หนึ่งก็รู้สึกสงสารที่อดีตสาวคนรักของผมต้องไปเจอกับอะไรบางอย่างที่มันโหดร้ายอย่างล้นเหลือ

"คืนนี้พี่ ๆ ยังว่างนะจ๊ะ เดี๋ยวจะช่วยรุมโทรมให้อย่างเคยดีมั้ย หรือว่าจะเป็น 4-1 ดี ให้ไอ้หน้าจืดนั่นมันแจมด้วย ฮ่า ฮ่า" เสียงไอ้อ้วนชาย
ตัวใหญ่ที่เดินตามไอ้ชัยดังขึ้นอย่างไม่เกรงใจดาวและผมแม้แต่น้อย ผมแอบหัวเราะในใจ มันไม่รู้หรอกว่าเมื่อคืนน่ะมันเพิ่งจะกราบไหว้
ตีนผมในฐานะหมอผีกำมะลอประหลก ๆ เสียยิ่งกว่าผมเป็นพ่อบังเกิดเกล้าของมันเสียอีก
"ใครนะ เคยร้องว่า พี่เบี้ยวขารีบกระเด้าแรง ๆ แรงอีก ๆ" ไอ้เบี้ยวชายหนุ่มร่างเล็กอีกคนส่งเสียงร้องแซวดาวอย่างย่ามใจ จริง ๆ แล้ว ไอ้สอง
คนนี้ไม่ได้เรียนที่นี่หรอก เพราะพวกมันโง่เป็นควาย ที่พวกมันอยู่ที่นี่ก็แค่ทำตามหน้าที่บอดี้การ์ดที่ต้องคอยเดินติดตามไอ้ชัยหนุ่มเจ้าสำอางค์
อยู่ตลอดเวลาเท่านั้น ส่วนไอ้ชัยวัน ๆ มันก็ไม่ได้คิดจะเรียนอยู่แล้ว ปกติไม่ค่อยเห็นมันที่มหาวิทยาลัยด้วยซ้ำ น่าแปลกอยู่เหมือนกันที่วันนี้มัน
มาเรียนได้ หรืออาจจะมีเจตนาอย่างอื่น ผมเหลือบมองเห็นไอ้ชัยถือกระปุกแก้วใสขนาดเล็ก ภายในบรรจุยาแฝดที่พวกมันได้มาเมื่อวาน ผมเดา
ว่าพวกมันคงกำลังหาทางให้น้องแพรกินยาแฝดซะมากกว่าจะมาร่ำเรียนเหมือนชาวบ้านชาวช่องเค้า

"ไอ้กล้า ถ้ามึง อยากจะรับของเหลือเดนจากพวกกู กูก็ไม่ว่าอะไรนะโว้ย อีดาวนี่ของเหลือ พวกกูฟาดจนเบื่อแล้ว ฮ่า ฮ่า" ไอ้ชัยส่งเสียงอย่าง
คึกคะนอง จนดาวสาวสวยบุคลิคมั่นใจในตัวเอง ทำได้แค่ร้องไห้กลัวจนตัวสั่นหลบอยู่ที่หลังผม ความสงสารแล่นขึ้นมาจับใจ ความโกรธแค้น
ที่มีต่อไอ้ชัยทะลักล้นออกมาจากก้นบึ้งของจิตใจ ผมไม่อยากจะโทษมันที่แย่งชิงดาวไปจากผม หากแต่ผมโกรธแค้นที่มันทำกับดาวอดีตคนรัก
ของผมแบบนี้

"ไอ้ชัย ... กูขอเตือนแค่ครั้งเดียว ถ้ามึงลามปามอีกคำเดียว ได้เลือดกลบปากอีกรอบแน่" ผมมองขมึงใส่ไอ้ชัยด้วยอารมณ์โกรธเกรี้ยว สองหมัด
กำแน่น พร้อมที่จะอัดปากพล่อย ๆ ของมันให้เลือดกลบปาก
"...." ไอ้ชัยเมื่อเจอท่าทีเดือดดานของผมเข้าไป ก็ถอยกรูดไม่เป็นท่า สองลูกสมุนของมันก็ออกแนวกระอักกระอ่วนเหมือนกัน พวกมันสามคน
เคยโดนผมระเบิดอารมณ์ใส่ไปแล้ว 1 ครั้ง ก็ตอนที่มันแย่งดาวไป แล้วก็มาหัวเราะเยาะเย้ยผมนี่แหละ ความโกรธแค้นของผมทำให้ผมพุ่งไป
สาวหมัดใส่พวกมันอย่างบ้าคลั่ง ทั้ง ๆ ที่อยู่ในโรงอาหารที่ผู้คนพลุกพล่าน จนเกือบจะโดนพักการเรียน แม้ว่าไอ้อ้วนและไอ้เบี้ยวจะเป็นคนแข็ง
แรง แต่ผมเองก็ไม่แพ้กัน เพราะที่ด้านหลังบ้านของผมเป็นค่ายมวยไทย ผมเลยร่ำเรียนเกี่ยวกับวิชาการต่อสู้มาเยอะ ผมอาจจะตัวไม่ใหญ่เท่า
ไอ้พวกนี้ แต่ร่างกายก็แข็งแรงกำยำและมีแม่ไม้มวยไทยพอที่จะอัดพวกมันจบสลบเหมือดได้ไม่ยาก

"เออ กูไม่ยุ่งกับหมาบ้าอย่างมึงหรอก กูไปหาน้องแพรนางฟ้าของกูดีกว่า" พวกมันก้าวถอยหลังไป 3-4 ก้าว ก่อนที่จะรีบหันหน้าเดินฉับ ๆ หลบ
ออกไปอย่างเร็ว เหมือนกลัวว่าจะโดนบทเรียนแบบเดิมอีกครั้งหนึ่ง

.........................................................................

"ฮืออ ... ฮือออ ... ต้นกล้ายกโทษให้ดาวนะ ยกโทษให้ดาวด้วย ดาวรักต้นกล้าคนเดียว ดาวจะไม่ทำผิดอีกแล้ว ดาวขอโทษ ฮือ ฮือออ" เมื่อเห็น
ว่าอดีตชู้รักทั้งสามคนจากไป เธอก็โอบเอวของผมแน่นพร้อมกับร้องไห้ฟูมฟายอย่างหนัก เนื้อหน้าอกนุ่ม ๆ ของเธอบดเบียดกับแผ่นหลังของ
ผมอย่างเย้ายวนใจ มือเล็ก ๆ ของเธอลูบไล้ไปทั่วหน้าท้องผมอย่างแผ่วเบาจนผมสั่นสะท้าน มือผมกุมมือของเธอไว้เพื่อปลอบใจในสิ่งเลวร้าย
ที่เธอได้รับรู้มา ผมไม่เคยเห็นเธอร้องไห้เลยแม้แต่เพียงครั้งเดียว นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นหยดน้ำตาใส ๆ ไหลออกจากดวงตาของเธอ มัน
เหมือนกับน้ำเย็นที่มาดับเพลิงไฟแห่งความโกรธแค้นของผม จนเริ่มมอดดับลงไปอย่างช้า ๆ หากเพียงแต่ความรักที่ผมเคยมอบให้เธอมันคง
ไม่มีทางกลับไปเหมือนเดิมได้ ผมยืนปล่อยให้เธอกอดผมอยู่อย่างนั้น รอจนกว่าเธอจะพอใจ

แต่แล้วก็เหมือนสวรรค์จะกลั่นแกล้ง รถ BMW คันหรู ทะยานมาจอดตรงพื้นที่ว่างข้างรถที่ผมจอดไว้อย่างพอดิบพอดี และคนที่ผมไม่อยากจะ
ให้เห็นภาพเหตการณ์แบบนี้มากที่สุดก็ดันเป็นคนขับซะด้วย ท่อนขาขาวเรียวที่ตัดกับกระโปรงสีดำก้าวลงมาจากรถอย่างเชื่องช้า ใบหน้าสวย
หวานจ้องมองมาทางผมและดาวอย่างงง ๆ เธอแสดงสีหน้าตกใจและตะลึงน้อย ๆ ดวงตากลมโตสวยของเธอผสานเข้ากับสายตาของผมอยู่
เนิ่นนาน สติของผมเหมือนจะโดนดูดหายเข้าไปในดวงตากลมโตสีดำสดใสนั้นเสียให้ได้ นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้เจอะเจอกับน้องแพรแบบ
ใกล้ชิดแต่มันแย่ตรงที่ว่าผมดันอยู่ในสถานะการณ์ที่เลวร้ายสุดขีด มีผู้หญิงกอดผมไว้อย่างแน่นหนา แถมยังร้องไห้ฟูมฟาย ผมไม่อยากจะคิด
เลยว่าน้องแพรคนสวยนั้นกำลังคิดอะไรอยู่ สักครู่น้องแพรก็ขยับตัวไปหยิบของที่อยู่เบาะหลังรถ แล้วเดินสะบัดก้นงอน ๆ จากไป ด้วยท่าทาง
งง ๆ ปล่อยให้ผมอยู่กับดาวตามลำพังต่อไป

ผมพยายามแกะมือของดาวออก แล้วหันไปมองใบหน้ายั่วสวาทของเธอ
"ดาว ... ต้นกล้ายอมอภัยให้กับสิ่งที่ดาวทำ เพียงแต่ต้นกล้าไม่สามารถทำให้เราเป็นเหมือนเดิมได้ เราเป็นเพื่อนกันดีกว่านะ" ผมมองนัยย์ตา
คมสวยที่เต็มไปด้วยน้ำตาใส ๆ ของเธออย่างอ่อนโยน ใบหน้าขาวผ่องเย้ายวนเสน่ห์ของเธอทำเอาผมเกือบลืมตัวก้มหน้าลงไปบดจูบซะแล้วซิ
ดีนะที่ยั้งใจไว้ได้ทัน

" ... ต้นกล้า ... ได้ค่ะ ถ้าอย่างงั้นดาวก็จะรอวันที่ต้นกล้ายอมรับดาว" เธอพูดพร้อมกับดึงผ้าเช็ดหน้าออกมาซับน้ำตาที่ไหลนองหน้าออกไป
"ต้นกล้า ช่วยปิดตาแว้บนึงนะ" เธอพูดแฝงรอยยิ้มเย้าเสน่ห์ เมื่อเช็ดคราบน้ำตาออกไปหมดแล้ว
"หือ ... ได้ซิ" ผมหลับตาอยากรู้ว่าเธอจะมาไม้ไหนเหมือนกัน
"อืมมม" เธอขยับร่างอวบอัดนั้นมากอดผมแน่น พร้อมทั้งประกบปากบาง ๆ นั้นมาที่ปากของผมอย่างรวดเร็ว สัมผัสวาบหวามที่ได้รับทำเอา
เธอครางอือในลำคอเบา ๆ ผมปล่อยให้เป็นไปตามธรรมชาติ เพียงอ้าเผยอปากออกเล็กน้อย ลิ้นนุ่ม ๆ ของเธอก็ฉวัดเฉวียนแหย่แยงเข้ามา
อย่างรวดเร็ว พร้อมทั้งตวัดเกี่ยวพันไปมาทั่วในโพรงปากของผมราวกับแม่งูน้อยร่านสวาท ลีลารักของเธอเปลี่ยนไปมาก จากรสจูบที่ผมจะ
เป็นคนเดินเกมเป็นหลัก ตอนนี้เธอกลับทำมันได้อย่างเชี่ยวชาญ เธอคงได้มันมาจากการอยู่กับไอ้ชัย ยิ่งคิดก็ยิ่งรู้สึกแค้นใจตัวเอง ผมตวัด
ลิ้นพัวพันกลับอย่างดูดดื่มราวกับต้องการจะสูดดมความหอมหวานในโพรงปากของเธออกมาให้หมด สองมือใหญ่บีบเคล้นเนื้อสะโพกอวบ
เต่งอย่างแรงจนกระโปรงนักศึกษายับยู่ยี่ด้วยความสะใจ

"อืมมม อือออ อืมม อาาา" ดาวร้องครวญครางในลำคอรับความเสียวซ่านในรสรักที่ได้รับ เธอบิดตัวไหวไปมาแอ่นอกดันเข้าเสียดสีกับด้านหน้า
ของผมอย่างร่านสวาท ไม่รู้เหมือนกันว่าเราจูบกันอย่างดูดดื่มนานแค่ไหน แต่มารู้ตัวอีกที ก็ตอนที่ได้ยินเสียงรถยนต์อีกคันวิ่งเข้ามาจอดในที่
ว่างอีกด้าน ผมเลยพยายามผลักตัวเธอออกไปเพราะกลัวว่าจะมีใครมาเห็นเข้าจะไม่เหมาะ แต่เธอยังคงกอดผมไว้แน่น ดูเหมือนว่าตอนนี้
เธอจะไม่อยากแยกออกจากผมแม้สักวินาทีเดียว เธอไม่สนใจสายตาคนอื่นที่มองมาด้วยซ้ำ

"ต้นกล้า ... เราไปหาที่เงียบ ๆ สานความสัมพันธ์ฉันท์เพื่อนได้มั้ย ดาวอยากจะ ..." ดาวหน้าแดงซ่านพูดเอ่ยเชิญชวนผมแบบซึ่งหน้า ดวงตา
ของเธอหวานหยดเยิ้มฉ่ำราวกับหญิงร่านสวาท ผมเข้าใจความหมายของคำเชิญชวนนี้ดี แต่ผมและเธอต่างก็มีเรียนช่วงเช้าเหมือนกัน
ความอยากและความคิดกำลังตบตีกันอย่างหนักในห้วงความคิด แต่แค่เพียงผมเหลือบมอบลงไปเห็นเรือนร่างสุดเซ็กส์และสองเต้าอวบที่สั่น
กระเพื่อมไหวไปมา ผมก็พาเธอขึ้นไปนั่งบนรถ แล้วตะบึงรถออกไปจากมหาลัยทันที ทั้ง ๆ ที่ยังไม่ได้เข้าห้องเรียนแม้แต่นาทีเดียว

.....................................................................................

ที่โรงแรมม่านรูดแห่งหนึ่ง

สาวสวยในชุดนักศึกษาสุดเซ็กส์นอนแผ่หราอยู่บนเตียงนอนนุ่มกลางห้องหับที่เต็มไปด้วยกระจกล้อมรอบทุกด้านไม้เว้นแม้แต่เพดาน เธอปล่อย
ให้ชายหนุ่มในชุดนักศึกษามหาวิทยาลัยเดียวกันกำลังนั่งคร่อมเอวของเธออยู่
"อะ อืมมม ต้นกล้า บีบดาวแรง ๆ เลย ลงโทษดาวให้สาสมเลย อ๊าา อืมม" ดาวบิดเอวแอ่นอกเร่า ๆ ตอบสนองความเสียวซ่านจากการโดนบีบ
เค้นสองเต้าอวบจากมือหยาบใหญ่แบบเต็ม ๆ มือ สาบเสื้อนักศึกษาแบะอ้าออก พร้อมทั้งยกทรงสีดำสวยก็โดนถลกขึ้นไปกองที่ด้านบนเนินเนื้อ
ทรวงอกเต่งตูมเด้งชูชันท้าทายให้ผมขย้ำเล่นได้เท่าที่ต้องการ ความอวบตูมและหนั่นแน่นของก้อนเนื้อทำเอาผมยิ่งรู้สึกสะใจมากยึ่งขึ้นเรื่อย ๆ
สองมือบีบกำสองเต้ารุนแรงราวกับจะดึงให้มันฉีกขาดออกมาด้วยอารมณ์ร้อนแรงแห่งความเงี่ยนร่านและความแค้นใจ สองเต้านี้เคยเป็นของผม
คนเดียวเท่านั้น แต่แล้วไอ้ชัยและพวกมันกลับได้ไปเสพสมเอาซะเฉย ๆ พอคิดไปว่าพวกมันจะทำยังไงกับสองเต้าอวบใหญ่เร้าเสน่ห์นี้ ก็ยิ่ง
เร่งเร้าอารมณ์รักของผมให้มากขึ้นไปอีก
"อะ โอยย กัดเบา ๆ อึ๊ยยยย กล้าจ๋า อู้ยยย"  ผมก้มหน้าลงไปดูดดุนปลายถันที่แข็งเป็นเม็ดเสียงดังจ๊วบ ๆ เหมือนเด็กทารกที่อยากกินนมของแม่
พร้อมทั้งละเลงลิ้นสาก ๆ ไปรอบหัวนม ก่อนที่จะปากออกงับเบา ๆ ที่ปลายถันสีชมพูสวยหวาน ทำเอาเธอแอ่นอกขึ้นมาสุดตัวราวกับโดนไฟช๊อต

"ต้นกล้า จ๋า อืมมมมม" ดาวสะดุ้งตัวเฮือกเอามือกดหัวผมไว้แน่น เมื่อผมออกแรงดูดและบีบเคล้นสองเต้าอวบนั้นอย่างแรงจนเนื้อขาวผ่อง
กลายเป็นรอยสีแดงจ้ำ ๆ ตามรอยบีบของมือและรอยกัด มือผมยังคงเค้นคลึงสองเต้างามต่อไป ผมลากลิ้นลงต่ำมายังหน้าท้องเนียนราบ
ซุกไซร้วนรอบสะดือขาวสวยอยู่ครู่ใหญ่ ผมละมือจากเต้าสวย นั่งลงแล้วมองหน้างามของเธอ เธอเหนื่อยหอบหายใจหนักจนทรวงอกงาม
สะท้อนขึ้นลงตามจังหวะหายใจ เธอมองมาที่ผมอย่างสงสัยว่าทำไมถึงหยุดมือไป

ผมเลิกกระโปรงของเธอขึ้นไปกองที่สะโพกโดยที่เธอให้ความร่วมมือด้วยการยกสะโพกขึ้น กางเกงในสีดำขลับลอยเด่นขึ้นมาท้าทาย
สายตาผมทันที ผมใช้นิ้วเกี่ยวที่ขอบกางเกงในลายลูกไม้นั้นแล้วรูดลงไปตามเรียวขาขาวอวบของเธออย่างระรานใจ ผมรูดมันออกจากขาขวา
ของเธอ โดยยังคงปล่อยให้มันเกี่ยวค้างอยู่ที่ข้อเท้าซ้าย ผมว่ามันดูเร้าใจดีที่ทำอย่างนี้ เนินหีได้รูปเป็นลอนสวยปรากฎออกมาท้าทายสายตา
ผมทันทีมันยังคงดูสวยงามอย่างที่มันเคยเป็น กลีบแคมที่ผมคิดว่าคงจะพังยับเยินจากพวกไอ้ชัย ปรากฎว่ายังคงมีสภาพดีอยู่ มันอาจจะไม่ได้
ปิดสนิทเหมือนอย่างเคย แต่มันก็ยังคงเป็นสีชมพูสวยดูดีน่าลิ้มลองอยู่เหมือนเดิม ผมรู้สึกเสียดายที่ไม่ได้เป็นคนเดียวที่ได้ทะลวงกลีบเสียว
ของเธอคนนี้เสียจริง
"อะ อ๊าาาา กล้าจ๋า อย่าคว้านน อึ๋ยยยย" ผมเสียบชำแรกนิ้วเขาไปในร่องหลืบ พร้อมกับเขี่ยติ่งเสียวของดาวอย่างเชี่ยวชาญ ทำเอาเธอเสียวซ่าน
จนร้องครวญครางออกมาเสียงกระเส่า  มืออีกข้างของผมก็ลูบคลำไปทั่วตามลำขาอ่อนเกลี้ยงเกลาไร้รอยตำหนิอย่างสะใจ
"อา อือออ ซี้ด …" สาวสวยถ่างอ้าขาออกกว้างอย่างรู้งาน เธอส่ายร่อนเอวรับนิ้วมือที่เสียบทะลวงเข้าออกร่องรูของเธออย่างกระสันร่าน
ผมทั้งเสียบทั้งคว้านนิ้วไปมาภายในร่องอย่างสะใจในอารมณ์อยู่พักใหญ่ จนอารมณ์รักร้อนของเธอพุ่งทะยานถึงจุดสุดยอด

"ต้นกล้า ต้นกล้า อ๊าาา ดาวไม่ไหวแล้วว ต้นกล้าาาา อ๊าาาาาาาา" ดาวร้องเสียงหลงเมื่อความเสียวทะลักจุดสุดยอด ร่างกายของเธอแอ่นกระตุก
ร่อนไปมาอย่างร้อนแรง เธอกรีดร้องออกมาอย่างสุขสมด้วยความสุขที่ไม่ได้รับมานาน อย่างน้อยเท่าที่ผมรู้ ก็น่าจะตั้งแต่ที่เธอโดนพวกไอ้ชัย
มันทอดทิ้งซึ่งก็มาผ่านมาเกือบ 3 เดือนแล้ว และด้วยเหตผลนี้กระมังที่ทำให้ร่องสวาทที่เคยถูกใช้งานมาอย่างหนักกลับคืนสภาพสดสวยตาม
เดิมได้ ผมปล่อยให้เธอนอนตาปรือ หายใจเหนื่อยหอบ ตัวอ่อนระทดระทวยอยู่บนเตียงนอน ในขณะที่ผมกำลังถอดเสื้อและกางเกงออกไป
จากร่างช้า ๆ

ผมจับจ้องไปที่เรือนร่างงาม ที่นอนแผ่เปลือยกายขาวโพลนอยู่บนเตียงนอน เหมือนกับเป็นของหวานจานโปรดที่รอให้เข้าไปลิ้มชิมรส เรือน
กายของเธอบิดไหวไปมาเบา ๆ เธอจ้องมองมาที่ผมด้วยแววตาลุกวาวเมื่อเห็นเจ้าท่อนเอ็นลำเขื่องของผมที่กำลังผงกหัวหงึก ๆ อยู่อีกครั้งหลัง
จากวันที่เราแยกจากกัน ดูเธอจะพอใจในขนาดของท่อนลำอันเขื่องที่ยาวกว่า 8 นิ้วนี้อยู่มิใช่น้อย อีกทั้งท่อนลำยังอวบอ้วนพอ ๆ กับข้อมือของ
เธอเห็นจะได้ ปลายหัวบานแดงโร่ราวกับเหล็กที่ร้อนจนติดไฟ
"อยากได้นี่ล่ะซิ หือ" ผมใช้มือรูดถอกหนังหุ้มเข้า ๆ ออก ๆ เบา ๆ จนน้ำเงี่ยนใส ๆ เอ่อล้นที่เต็มปลายหัวบานใหญ่
"ดาวอยากได้ ต้นกล้ารีบเย็ดดาวแรง ๆ เลย ลงโทษดาวแรง ๆ เลยนะ" เธอออดอ้อนร้องขอพร้อมส่งสายตาอ้อนวอน ให้ผมรีบหยุดความทรมาณ
ของเธอซักที แน่นอนเราต่างก็รู้ว่าเธอต้องการมัน และผมเองก็ต้องการจะระบายอารมณ์ใคร่ใส่ตัวเธอด้วย

"อ๊า" ดาวร้องเสียงหลง ผมจับท่อนเอ็นจ่อที่ปากร่อง และขยับเบา ๆ ไปมาให้มันเขี่ยติ่งเสียว เร้าอารมณ์เธอ เธอส่ายก้นไปมาเบา ๆ
"ซี้ดส์ ดะ ดาวเสียวว อือ " ผมใช้ท่อนเอ็นลาเขี่ยไปตามร่องเสียวเร็วขึ้น เธอยิ่งส่ายก้นไปมาเร็วขึ้น เหมือนหญิงร่านสวาทช่ำชองเกมรัก
จริง ๆ แล้วถ้าดูจากปริมาณน้ำรักที่เอ่อล้นออกมา ผมคิดว่าไม่จำเป็นที่จะต้องอุ่นเครื่องอีกต่อไป เธอคนนี้โดนจุดไฟรักติดไปเรียบร้อยแล้ว
หากแต่ผมเองแค่อยากจะแกล้งเธอให้สาแก่ใจผมซักหน่อยก็แค่นั้นเอง

"ตะ ต้นกล้า อย่าหยุดซิคะ อืออ" ผมแกล้งหยุดการรุกเร้าไว้ชั่วคราว ดูเธอเหมือนจะขัดใจอย่างรุนแรง จนต้องส่ายสะโพกแรงขึ้นเพื่อให้สัมผัส
กับท่อนเอ็นของผม เธอสอดเอื้อมมือลงมาจับปลายหัวบานของผมให้บดครูดไปที่กลีบเสียวของเธอราวกับกระหรี่ร่านรัก
"ต้นกล้า ... ได้โปรด อย่าทรมาณดาวเลยนะ อืมมม" สาวสวยส่งสายตาหวานหยดเยิ้มพยายามยั่วยวนอย่างสุดความสามารถ ก้นยังคงส่ายไปมา
หาท่อนเอ็นที่จรดจ่ออยู่ ปากร่องเสียวของเธอตอดรัดตุบ ๆ ที่ปลายหัวควยของผมอย่างรุนแรง ผมรอสักครู่ก็ออกแรงดันบั้นเอวยัดท่อนเอ็นใส่
เข้าในร่องหลืบพรวดเดียวสุดแรงทันที
"อ๊า ซี๊ดดดส์" เธอตัวกระตุกทันที เมื่อผมพยายามกดท่อนเอ็นเข้าไปในกลีบเนื้อนั้น เธอกัดฟัน สองมือตวัดรัดคอดึงเข้าหาเธอ สองขาฉีกกว้าง
ตวัดรัดเอวเหมือนจะกลืนเป็นเนื้อเดียวกันกับผม

"อึ๊ยยยย มันแน่นจัง เจ็บ แล้วก็เสียว อ๊า" ดาวร้องครางขณะที่ผมค่อย ๆ ขยับเอวดันท่อนเอ็นชำแรกเข้าไปทีละน้อย ผิดจากที่ผมคาดไว้มิใช่
น้อยที่โพรงสวาทของเธอยังคับคับแน่นขนาดนี้อยู่ หรือว่าพวกไอ้ชัยมันจะมีจู๋เล็กกันทั้งนั้นล่ะเนี่ย พอมาเจอของแท้อย่างผมเข้าไปก็เลยแน่น
จนดันแทบจะไม่เข้า ใบหน้าสวยหวานของเธอกำลังบิดเบี้ยวเหยเกเพราะความเจ็บและเสียว ผมก้มลงไปจูบแลกลิ้นกับสาวสวย พร้อมทั้งกด
ท่อนเอ็นผมเข้าไปช้า ๆ
"อาาา อือ ดาวเสียว" เธอครางอือด้วยความพอใจ
"อื๊อออ" ตัวเธอกระตุก เธอครางอือในลำคอ อย่างสุดเสียง มือจิกแน่นไปที่ผ้าปูที่นอน เพราะผมเร่งกดท่อนเอ็นอันเขื่องเข้าไปจนสุดลำในที
เดียว ผมรู้สึกได้ถึงการตอดรัดภายในอย่างรุนแรง
"ซี๊ดดดส์ ผัวขา เมียเสียว" เธอเริ่มคุมตัวเองไม่อยู่ด้วยความเสียวซ่าน หน้าแดงแหงนเชิดขึ้น ผมค้างท่อนเอ็นไว้อย่างนั้นชั่วคราว เพื่อให้ดาว
ปรับตัวได้ก่อน ผมถอนปากออกขยับตัวอยู่ในท่านั่ง ผมยกเอวของเธอให้ลอยขึ้นนิดนึง เพื่อให้ได้ระดับความสูงเดียวกันกับท่อนเอ็น ตอนนี้ขา
ข้างหนึ่งของเธอพาดอยู่บนไหล่ผม ส่วนอีกข้างอยู่ข้างเอว ผมเอามือตะปบไปที่อกอูม แล้วขยำขยี้อีกครั้ง ผมไม่รู้สึกเบื่อเลยที่ได้ขยำขยี้อกงาม
คู่นี้
"อูย ฟิตจริง ๆ" ผมก้มลงมองดูท่อนเอ็นที่เสียบมิดลำเข้าไปในร่องสวาทของดาวอีกครั้ง ร่องหลืบฟิตคับกำลังตอดตุบ ท่อนเอ็นของผมอย่างรุนแรง

"อือออ อา อูยย" ดาวร้องครางอือ เมื่อผมเริ่มกระเด้าเอวซอยเข้าออกอย่างเบา ๆ ร่องหลืบของเธอยังคงตอดรัดผมอย่างรุนแรงอยู่ ด้วยความ
สะใจในอารมณ์ผมค่อย ๆ เร่งความเร็วขึ้นเรื่อย ๆ อัดกระหน่ำบั้นเอวเข้าใส่ร่างของเธอหนักขึ้น ๆ
"อา ผัวจ๋า มันคับจังเลย เมียเสียววววว อ๊า" ผมเร่งความเร็วขึ้นเรื่อย ๆ สะโพกขาวผ่อนเด้งขึ้นลงรับการกระเด้าเอวของผมอย่างรู้งาน เธอคงรู้สึก
เสียวกระสันอย่างรุนแรง เสียงเนื้อกระทบกันดัง พั่บ พั่บ พั่บ สองมือผมบีบบี้บดขยี้ไปที่อกอูมต่อไปอย่างไม่คิดทะนุถนอม

"อาา ซี๊ดดส์ ผัวจ๋าเย็ดเมียแรง ๆ เลย" สาวสวยในชุดนักศึกษาร้องดังลั่นอย่างลืมตัวว่ายังเป็นนิสิต ขณะที่ผมยังคงกระเด้าต่อไป อย่างไม่หยุดยั้ง
กลีบแคมสีชมพูสดปลิ้นเข้าออกตามจังหวะการอัดกระหน่ำเข้าใส่ของผม เธอส่ายร่อนก้นเข้าใส่ท่อนเอ็นผมอย่างไม่กลัวว่าจะเจ็บ ใบหน้าสวย
หลับตาพริ้ม หัวสะบัดไปมาผมเผ้าดูยุ่งเหยิง เธอร้องเรียกหาผัวอย่างไม่เหลือมาดของอดีตดาวเฟรชชี่ผู้สวยเริ่ดเชิดหยิ่งแม้แต่น้อยนิด
"อ๊า ซี๊ดดดดส์ ไม่ไหวแล้ว"ร่างงามของเธอกระตุกส่ายแอ่นก้นเข้ารับการกระเด้าอย่างรุนแรง สองขาเกี่ยวตวัดรัดเอวผมไว้ เธอดันตัวขึ้นมากอด
คอผมในท่านั่ง สองมือจิกไปที่แผ่นหลังและต้นคอผมอย่างรุนแรง เธอแลกจูบกับผมอย่างดูดดื่ม ดาวถึงจุดสุดยอดกับผมเป็นครั้งที่ 2 แล้วใน
วันนี้ แต่ความเงี่ยนและความแค้นของผมยังอัดแน่นอยู่เต็มอก และผมจะระบายมันออกมาใส่ร่างบอบบางของเธอจนกว่าผมจะหนำใจ ผมเริ่ม
ขยับซอยเอวอีกครั้ง เพื่อดื่มด่ำรับความซาบซ่านของรสสัมผัสเนื่อเยื่ออ่อนนุ่มในโพรงสวาทของดาวที่ตอดรัดแก่นกายของผมอย่างแนบแน่น
และแล้วเสียงร้องครวญครางกระเส่าของนักศึกษาสาวที่โดดเรียนมาเข้าคอร์สเรียนพิเศษเรื่องวิชารักอยู่ ก็ดังลั่นห้องพักในโรงแรมม่านรูด
อีกครั้ง ทั้ง ๆ ที่ยังอยู่ในชุดนักศึกษายับยู่ยี่

.........................................................................................

ตื้ด ตื้ด ตื้ด

เสียงโทรศัพท์มือถือของผมดังขึ้น ผมงัวเงียตื่นขึ้นมามองหาต้นเสียง ผมขยับตัวลงจากเตียงนอนล้วงเอาโทรศัพท์มือถือออกมาจากกางเกง
ขายาวที่กองอยู่กับพื้นห้องใกล้ ๆ ขอบเตียง

"เออ ว่าไงไอ้โก้" ผมพูดน้ำเสียงงัวเงียเล็กน้อย รู้สึกหัวยังมึน ๆ อยู่เลย
"มึงอยู่ไหนวะ วันนี้แม่งโดดเรียนเฉย" เสียงไอ้โก้ดังมาตามสาย
"เอ่อ .... กูนอนอยู่บ้าน วันนี้ไม่ค่อยสบายเท่าไหร่" ผมโกหกไป มองนาฬิกาที่ฝาผนัง นี่มันทุ่มกว่า ๆ แล้วเหรอเนี่ย
"มิน่าเสียงแหบ ๆ เออ มึงนอนพักผ่อนเหอะ ... เฮ้ย มึงรู้ป่าวว่าดาวไปไหน วันนี้เห็นโดดเรียนเหมือนกัน" ไอ้โก้ถามต่อ
"... ไม่รู้ว่ะ ... กูนอนต่อล่ะนะ ไว้เจอกันพรุ่งนี้" ผมพูดโกหกแล้วกดปิดโทรศัพท์มือถือ ไม่อยากจะบอกมันเลยว่า สาวสวยคนที่มันคิดอยากจีบ
แต่เธอไม่เล่นด้วย เพิ่งจะโดนผมทะลวงสวาทอยู่แหมบ ๆ เมื่อกี้นี้เอง ผมนั่งมองสาวสวยเซ็กซ์สุดหยิ่งประจำมหาวิทยาลัยนอนหลับถ่างขาอ้าซ่า
กลีบเสียวสีสวยที่แทบจะปิดสนิทก่อนหน้านี้ ตอนนี้บวมแดง แง้มอ้าออก จนมองเข้าไปเห็นเนื้ออ่อนสีชมพูด้านใน คราบน้ำกามสีขาวขุ่นล้นทะลัก
ออกมาจากร่องรูเสียวของเธออย่างไม่ขาดสาย อันเป็นหลักฐานบ่งบอกว่าเพิ่งผ่านเกมรักร้อนแรงมาได้ไม่นานนัก เธอหลับตาพริ้ม นอนหลับด้วย
ใบหน้ายิ้มแย้มอย่างมีความสุขที่สุด ส่วนผมเองก็รู้สึกสะใจเหมือนกัน ที่ได้ทำให้นักศึกษาสาวสวยอย่างเธอ อยู่ในสภาพเหมือนกะหรี่ข้างถนนไร้
ราคาแบบนี้ได้

พอได้ระบายอารมณ์ออกไป ก็พอจะมีสติคิดเรื่องราวอะไรสักหน่อย ผมเริ่มคิดทบทวนใหม่อีกครั้ง ว่าทำไมวันนี้ดาวถึงได้ร้อนแรง และดูจะลุ่ม
หลงในตัวผมมากมายเหลือเกิน วันนี้เธอไม่ได้สนใจมองในสิ่งประดับรอบกาย เช่น รถยนต์คันหรู อย่างที่เธอเคยมองเป็นประจำ วันนี้ดวงตา
หยาดเยิ้มของเธอจับจ้องมองมาที่ตัวผมโดยตรง เหมือนกับว่าผมเป็นเพียงสิ่งเดียวที่เธอต้องการ ไม่มีอาการหยิ่งผยอง อาการไว้ตัว หรืออาการ
เสแสร้งใด ๆ แสดงออกมา ... หรืออย่างน้อย ผมก็ไม่อาจจะรับรู้ถึงมันได้

แถมวันนี้เธอยังตอบสนองในทุกท่วงท่าของเกมรักอันหนักหน่วงอย่างไม่อิดออด ทั้ง ๆ ก่อนหน้านี่ที่เราเคยคบกัน เธอเคยหวงเนื้อหวงตัวกลัว
ว่าจะหากทำรุนแรง ร่างกายของเธอจะหย่อนคล้อยไม่สวย จึงยอมให้ผมทำกระทำการได้เพียงแบบเบา ๆ เท่านั้น ซึ่งตอนนั้นผมเองก็อยากทะนุ
ถนอมเธอไว้เหมือนกันจึงยินดีปฎิบัติตาม ... นี่เธอเปลี่ยนใจมารักผมจริง ๆ งั้นเหรอ ... ไม่มีทางหรอก ผู้หญิงบ้าเห่อวัตถุนิยมอย่างเธอ ใช่จะ
เปลี่ยนแปลงกันง่าย ๆ ... หรือ หากจะมีอะไรที่ทำให้คนอย่างดาวเปลี่ยนใจจากวัตถุนิยมมาชมชอบในตัวผมอย่างจริงจังได้ล่ะก็ เท่าที่ผมนึก
ออกก็มีเพียง ยาแฝดมหาเสน่ห์เม็ดสีขาวขุ่นที่เธอกินไปเมื่อวานนี้เท่านั้น ... หรือว่ามันจะได้ผลจริงๆ  ? เลยทำให้สาวเริ่ดเชิดหยิ่งอย่างเธอ
เปลี่ยนไป?

... ถ้างั้นหากไอ้ชัยทำสำเร็จ ให้น้องแพรได้กินยาแฝดเข้าไปจริง ๆ ล่ะก็ ... ผมแอบคิดไปถึงใบหน้าสวยหวานของน้องแพร หน้าอกอวบตึง
ท่อนขาขาวเรียว ผิวพรรณขาวละเอียดแบบคุณหนูแสนน่าหลงใหล ภาพในจินตนาการที่คุณหนูสุดสวยแสนเรียบร้อยนอนร้องครางหงิง ๆ
ส่ายเอวส่ายก้นร้องเรียกหาผม ดูเหมือนจะเป็นจริงได้ในไม่ช้า ... ยิ่งนึกไป เจ้าท่อนเอ็นที่เหนื่อยอ่อนจนปวกเปียกคอพับคออ่อน ก็เริ่มแข็ง
ตัวชูชันขึ้นมาอีกครั้ง

ผมขยับตัวไปทางดาวที่นอนสลบไสลไม่ได้สติอยู่ ร่างขาว ๆ ของเธอเต็มไปด้วยรอยจ้ำแดงจากการบีบขย้ำ โดยเฉพาะที่สองเต้าอวบนั้นผมเน้น
บีบขยี้อย่างแรงเป็นพิเศษเลยทีเดียว ใบหน้าแสนยั่วยวนนั้นเลอะเทอะเปรอะเปื้อนไปด้วยคราบน้ำกามที่ผมได้ปลดปล่อยออกมาจนเป็นมันปลาบ
ผมลูบไล้เรือนร่างของดาวที่ยังสลบไสลอยู่ แต่กลับจินตนาการถึงใบหน้าของน้องแพร อารมณ์กระหายอยากเร่งเร้าให้ผมจับแยกสองขาเรียวของ
เธอออกจากกัน ก่อนที่จะยัดท่อนเอ็นดุ้นใหญ่เสียบพรวดกลับเข้าไปในร่องหลืบที่เปียกชุ่ม แล้วโยกเอวบดใส่ดาว จนบังเกิดเสียงเนื้อกระทบ
เนื้อดัง ปั่บ ปั่บ ปั่บ อีกครั้ง ... ทั้งผมและเธอกำลังดำดิ่งลงไปสู่ห้วงหฤหรรษ์แห่งความใคร่ของกามโลกีย์อย่างมิอาจจะถอนตัว

............................................................................................

Reply #2 on: February 05, 2015, 02:41:38 am

หมอผีสีเหียบ ตอนที่ 3 - รักเอย

Assasin008 04/04/2009

.........................................................

แสงแดดอ่อน ๆ ยามเช้าแหวกฝ่าความมืดมิดของค่ำคืน ลงมากระทบพื้นโลกจนเป็นประกายสดใสเจิดจ้า เป็นสัญญาณบ่งบอกถึงวันใหม่ที่กำลัง
จะเริ่มต้นขึ้นอีกครั้ง นกตัวน้อยค่อย ๆ เริ่มออกจากรังโผบินไปมาตามต้นไม้ใหญ่ พวกมันส่งเสียงร้องจิ๊บ ๆ ประสานระงม ... ผมยืนบิดขี้เกียจ
อยู่บริเวณสวนหย่อมของมหาลัยเพียงคนเดียว ยามเช้าแบบนี้ยังไม่ใช่เวลาที่นักศึกษาเริ่มมาเรียนกัน แต่ผมชอบมามหาวิทยาลัยตอนเช้า ๆ
แบบนี้แหละ เพราะว่าการที่ไม่มีคนมากนัก ทำให้ผมสามารถหามุมถ่ายรูปเก็บไว้ได้โดยไม่โดนใครรบกวน อีกทั้งผมชอบแสงแดดยามเช้า
ที่เป็นอย่างที่สุด โดยเฉพาะเวลาที่มันสาดส่องกระทบกับใบไม้ใบหญ้าที่มีหยดน้ำค้างอยู่ และโดยเฉพาะวันนี้ วันที่ผมรู้สึกปลอดโปร่งสบาย
เนื้อสบายตัวอย่างไม่เป็นมานาน ซึ่งนั่นก็คงเป็นเพราะว่าผมเพิ่งได้ระบายอารมณ์กระหาย และความแค้นที่กักเก็บไว้มานานใส่ดาวจนแทบจะ
หมดเนื้อหมดตัว

พอนึกถึงเรื่องนี้แล้ว ผมก็เริ่มรู้สึกคึกคักขึ้นมาอีกครั้ง เมื่อวานนี้ผมโดดเรียนไปอยู่แต่ในม่านรูด เฝ้าวนเวียนกอดจูบลูบคลำขยำขยี้เรือนร่าง
สุดเซ็กส์ของดาวตั้งแต่เช้ายันค่ำ สาวสวยที่ขึ้นชื่อว่าเป็นดาวยั่วสุดหยิ่งประจำมหาวิทยาลัย พอมาเจอกับยาแฝดมหาเสน่ห์ของพ่อผมเข้าไป
ก็กลายร่างเป็นสาวร่านสวาทดี ๆ นี่เอง ความหยิ่งที่เคยมีหายไปหมดสิ้น เหลือก็แต่เพียงความร่านสวาท ที่ทำให้เธอได้แต่อ้าขาออกเพื่อรับ
ท่อนเอ็นอันเขื่องของผมที่กระแทกอัดใส่แบบไม่ยั้ง น้ำเชื้อขาวข้นที่ผสมผสานไปด้วยความแค้นและความใคร่ของผม อัดฉีดใส่เข้าไปในร่อง
หลืบอุ่น ๆ ระลอกแล้วระลอกเล่าอย่างนับไม่ถ้วน เรือนร่างขาวผ่องโดนบีบขย้ำจนเห็นรอยแดงเป็นจ้ำ ๆ จวบจนกระทั่งยามดึก ผมจึงต้องจับ
ร่างเปลือยกายอ่อนปวกเปียกไร้เรี่ยวแรงของเธอใส่เสื้อผ้าให้จนเรียบร้อยทั้ง ๆ ที่เธอยังคงสลบไสลไม่รู้เรื่องราว ความจริงแล้วผมเองก็อยาก
จะหาความสุขจากเรือนร่างสุดเอ็กซ์ของเธอต่อ แต่ติดที่ว่าผมต้องพาเธอไปส่งที่บ้านไม่งั้นอาจจะโดน พ่อและแม่ของเธอเล่นงานเอาได้
โชคยังดีนัก ที่เมื่อคืนบ้านของเธอยังคงปิดไฟมืดทั้ง ๆ ที่ยังดึกแล้ว ดูเหมือนว่าพ่อและแม่ของเธอยังคงไม่กลับมาจากข้างนอก ไม่งั้นหาก
ได้เห็นสภาพลูกสาวตัวเองตาหวานเยิ้ม เดินโซซัดโซเซ ในสภาพผมเผ้ายุ่งเหยิงกระเซอะกระเซิง เสื้อผ้ายับยู่ยี่ ล่ะก็ผมคงจะโดนจับให้รับ
ผิดชอบแต่งงานกับเธอแหง ๆ เพราะว่าผมเองก็เคยไปที่บ้านเธอหลายครั้งแล้วตอนที่เราคบกันในช่วงแรก ๆ และดูเหมือนว่าพ่อกับแม่
ของเธอจะชอบผมมากเสียด้วยซิ

.....

ผมบิดตัวไล่ความเมื่อยขบออกอีกครั้ง ก่อนที่จะหันไปหยิบเอากล้องถ่ายรูปตัวโปรดออกมาจากหลังรถ แล้วใช้ผ้าเนื้อนุ่มเช็ดถูทำความสะอาด
เลนส์ราคาแพง ก่อนที่จะเดินลัดสนามหญ้าออกไปหามุมสวย ๆ เพื่อเก็บรูปวิวยามเช้า อย่างที่ตั้งใจจะทำตั้งแต่เมื่อวานนี้ ผมเดินไปมาไม่นาน
นักก็ได้ทำเลสำหรับทำการ ผมตั้งกล้องส่องไปที่นกน้อยสีสวยสองตัวที่กำลังซุกไซร้ทำความสะอาดขนให้แก่กันและกันอย่างรักใคร่บนกิ่งไม้
ที่ไม่ไกลจากผมนัก แสงแดดยามเช้าที่สาดส่องลงมายิ่งทำให้สีสันของพวกมันยิ่งสดใสมากยิ่งขึ้น ผมรู้สึกอิจฉาพวกมันไม่น้อย ทั้ง ๆ ที่ตอนนี้
ผมก็มีสาวสวยสุดเซ็กส์อยู่ในครอบครองแล้วทั้งคน แต่ผมว่าสำหรับดาว เธอคงเป็นได้แค่ที่ระบายอารมณ์แก้เหงาเป็นครั้งคราวซะมากกว่า
ความสัมพันธ์ของเราสองคนนั้นอยู่ที่ความสัมพันธ์ทางกายเป็นหลัก ผมไม่ได้รู้สึกแม้แต่น้อยว่า เราจะมีหัวใจที่ผูกพันธ์กัน ดังนั้นแม้ว่าผมจะ
กอดก่ายกับดาวทั้งคืน ผมก็ยังคงรู้สึกเหงา เหมือนขาดอะไรในชีวิตไปสักอย่างอยู่ดี

แต่ไม่รู้ว่าทำไม เวลาที่ผมเหงา ใบหน้าสวยหวานของน้องแพร ก็จะวนเวียนเข้ามาในห้วงแห่งความคิดซะทุกครั้งไป ทั้ง ๆ ที่ความจริงแล้ว ผม
และน้องแพรนั้น แทบจะเรียกได้ว่าเป็นคนแปลกหน้าซะด้วยซ้ำ ผมรู้จักเธอดี ประวัติคร่าว ๆ ของเธอผมก็รู้ หรือแม้แต่ข้อมูลทั่ว ๆ ไปของทางบ้าน
ของเธอผมก็เคยอ่านผ่านตา แต่เธอไม่มีทางที่จะรู้จักผมหรอก แล้วทำไมผมถึงได้ฝังใจไปกับผู้หญิงคนนี้นัก  ผมแอบนึกไปไม่ได้ว่าหากนกน้อย
สองตัวที่กำลังกระโดดโลดเต้นไปมาเคียงข้างกันนั้นคือผมและน้องแพร ผมคงจะมีความสุขมากเลยทีเดียว ... ผมถอนหายใจหันมาสนใจกับการ
ถ่ายรูปต่อ เพียงครู่เดียวเสียงชัตเตอร์ก็ดังระรัว เพื่อเก็บรูปภาพของนกน้อยทั้งสองตัวที่กระโดดโลดเต้นไปมาตามกิ่งไม้ ราวกับเป็นดารานักแสดง

เจนเวทีที่กำลังเล่นกับกล้องอย่างไม่รู้จักเบื่อ จนเวลาผ่านไปนานเท่าไหร่ก็ไม่รู้ พอรู้สึกตัวอีกครั้งก็ถ่ายไปแล้วทั้งหมดสองร้อยกว่ารูป แสงแดด
ที่ส่องสว่างจ้ามากขึ้นเรื่อย ๆ ทำให้ผมเริ่มรู้สึกร้อนจนเหงื่อซึมที่แผ่นหลังและฝ่ามือ ผมคิดอยากจะเอากล้องไปเก็บและเตรียมไปเข้าเรียน
แต่พอเหลือบมองไปด้านข้าง ก็ทำเอาผมแทบหยุดหายใจเมื่อนางฟ้าที่ผมถวิลหามากที่สุดมายืนอยู่ใกล้ ๆ โดยที่ผมไม่ได้รู้เนื้อรู้ตัวเลยแม้แต่น้อย

น้องแพร นักศึกษาสาวดีกรีดาวมหาวิทยาลัยในชุดนิสิตสีขาวสะอาด ยืนมองผมแบบอมยิ้ม ความงามของเธอสะพรั่งราวกับเทพธิดาแห่งสรวง
สวรรค์ โดยเฉพาะอย่างยิ่งในตอนนี้ที่แสงแดดอ่อน ๆ ยามเช้าส่องกระทบเรือนร่างขาวผ่องเธอจนเป็นประกายระยิบระยับ ราวกับอัญมณีแห่ง
พื้นพิภพ เธอสวยงามยิ่งกว่าภาพถ่ายใด ๆ ที่ผมเคยถ่ายเก็บไว้ รอยยิ้มน้อย ๆ เผยให้เห็นฟันสีขาวสะอาด และลักยิ้มเล็ก ๆ ที่ข้างแก้มสีชมพู
ใสระเรื่อ เรือนผมสีดำขลับยาวสลวยประบ่า เรือนร่างสมส่วนโค้งเว้าราวกับนางแบบระดับโลก แม้ว่าชุดนักศึกษาของเธอจะค่อนข้างเรียบร้อย
แต่ผมก็ยังคงพอจะมองเห็นทรวดทรงองค์เอวแสนอวบอัดของเธอได้อยู่ดี เสื้อนิสิตสีขาวโดนสองเต้าอวบอิ่มชูชันดันขึ้นมาเป็นก้อนกลมสวยงาม

ขนาดของมันดูจะพอฟัดพอเหวี่ยงกับสองเต้าของดาวสาวเซ็กส์บอมบ์ที่ผมฟอนเฟ้นเล่นเมื่อคืนเลยทีเดียว สิ่งที่ต่างกันก็แค่เสื้อผ้าที่ดูเรียบร้อย
กว่ากันเท่านั้น ภาพลักษณ์ปานนางฟ้านางสวรรค์ของเธอทำเอาผมได้แต่จ้องมองเธอจนแทบลืมหายใจ ตอนนี้ในหัวของผมขาวโพลนไปหมด

"ขอโทษที่รบกวนค่ะ พอดีแพรเห็นพี่กำลังตั้งใจถ่ายรูปนกอยู่ เลยอยากจะมาดูด้วย" สาวสวยยิ้มหวานกว่าเดิม เธอช่างไม่รู้เลยว่ารอยยิ้มแสน
หวานของเธอนั้นทำเอาผมแทบจะละลายลงไปกองกับพื้นซะเดี๋ยวนั้นเลย ริมฝีปากบาง ๆ แต่งแต้มด้วยลิปสติคสีชมพูอ่อน ๆ ราวกับกลีบกุหลาบ
แรกแย้มนั้นช่างน่าบดจูบใส่ซะเหลือเกิน
" เอ่อ ... ปะ เปล่ารบกวนครับ พี่ถ่ายรูปเสร็จพอดี" ผมพูดตะกุกตะกักทำตัวไม่ถูก ก็นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้พูดคุยกับสาวสวยในฝันเลยนี่นา
ผมพยายามเก็บซ่อนอารมณ์ตื่นเต้นของตัวเองไว้อย่างมิดชิดที่สุดแล้ว แต่ก็ไม่วายต้องเผลอละเมอไปกับความน่ารักสดใสของตัวเธอ

" พี่ชอบถ่ายรูปเหรอคะ แพรเห็นพี่ต้นกล้ามาถ่ายรูปในมหาลัยทุกเช้าเลย" แพรถามด้วยน้ำเสียงแสนไพเราะ เอ๊ะ นี่เธอรู้จักชื่อผมได้ยังไงกัน
"ครับ พี่ชอบถ่ายรูปน่ะ แล้วตอนเช้าวิวมันก็สวยดี ... ว่าแต่ น้องแพร รู้จักชื่อพี่ด้วยเหรอ?" ผมรู้สึกแปลกใจไม่น้อยทีเดียว
"... พี่ต้นกล้าลืมแล้วจริง ๆ ด้วย ... แต่ช่างเถอะ ยังไงก็ตามแฟนของพี่ดาวแพรก็ต้องรู้จักอยู่แล้ว  เพราะบ้านแพรอยู่ตรงข้ามกับพี่ดาว" แพรพูด
ขณะหันไปมองทางนกน้อยสองตัวด้านข้าง แววตาของเธอทำให้ผมรู้สึกเหมือนเธอน้อยใจเล็กน้อย แต่เธอจะน้อยใจเรื่องอะไรล่ะ
"... ลืม? เราเคยคุยกันด้วยเหรอ เอ๊ะ แล้ว แพรรู้จักกับดาวงั้นเหรอ ?... แถมอยู่บ้านตรงข้ามด้วย !!" ผมทำหน้างง ๆ ผมไม่เคยรู้เรื่องนี้มาก่อน
เลยแม้แต่นิดเดียว ... แล้วที่เธอบอกว่าผมลืมนี่คือลืมอะไรกันแน่ ? ผมเคยคุยกับเธอมาก่อนงั้นเหรอ ... แล้วนี่ยายดาวไปพูดอะไรกับน้องแพร
บ้างล่ะเนี่ย ... แล้วเมื่อคืนน้องแพร จะเห็นผมอุ้มประคองร่างของดาวเข้าไปในบ้านหรือเปล่า คำถามมากมายวิ่งวนไปมาในหัวอย่างไร้คำตอบ

"ถึงแพร จะไม่รู้จักกับพี่ดาว ก็รู้จักพี่ต้นกล้าอยู่ดีล่ะคะ แพรเห็นพี่ไปช่วยถ่ายรูปตอนลีดซ้อมเต้นกันทุกวันเลย" น้องแพรพูดเสียงสดใส คำพูด
สั้น ๆ ง่าย ๆ ที่ไม่ได้แฝงความหมายอะไรเป็นพิเศษของเธอทำเอาหัวใจของผมพองโตด้วยความยินดี ที่อย่างน้อยนางฟ้าคนนี้ก็รับรู้ถึงการ
มีตัวตนของผมอยู่  ดวงตาสวยของเธอดึงดูดให้ผมเผลอมองสบตาอย่างห้ามไม่อยู่ แววตาหวานซึ้งน่ารักสดใสกินใจทำเอาใจผมสั่นสะท้าน
รุนแรงด้วยความตื่นเต้นอยู่่แทบจะตลอดเวลา
"... พี่ต้นกล้า อย่าจ้องแพร อย่างนั้นซิคะ ..." แพรใบหน้าแดงซ่าน เธอเบือนหน้าหลบสายตาของผม ทำให้ผมตื่นจากพะวังขึ้นมาได้ ผู้หญิง
อะไรกัน สวยหวานยังกับนางฟ้า น่ารักยังกับเทพธิดา แถมยังมีเสน่ห์ตามธรรมชาติอันแสนเหลือร้ายอีก

"เอ่อ ขอโทษครับ ... " ผมบอกขอโทษ แต่สายตาคมกริบยังคงจับจ้องที่ดวงหน้าสวยของเธออย่างต้องการสื่อความหมาย ผมนึกถึงทฤษฎีที่
ไอ้โก้บอกผม มันบอกว่ากับสาวเรียบร้อยอย่างน้องแพร ที่เอาแต่เก็บการแสดงออก เราเป็นผู้ชายต้องแสดงออกเปิดเผยให้เต็มที่ เขาถึงจะ
สนใจในตัวเรา ผมเคยกะว่าอยากจะทำตามคำแนะนำนั้น แต่ว่าเวลาอยู่ต่อหน้าเธอคนนี้จริง ๆ ผมกลับทำอะไรไม่ถูกเอาซะเลยจริง ๆ นอก
เสียจากได้แต่จ้องตาของเธอ
"......" ความเงียบงันสอดแทกเข้ามาคั่นกลางในการสนทนา ผมเขินจนพูดไม่ออก ส่วนแพรก็เบือนหน้าไปมองทางอื่น ใบหน้าหวานของเธอ
แดงระเรื่อ แต่ผมก็ไม่รู้ว่าเพราะความเขิน หรือแดงเพราะแสงแดดกันแน่

"คือ ... พี่ขอถ่ายรูปน้องแพร ได้หรือเปล่า" ผมพูดใจเต้นระรัวมือจับกล้องคู่ใจจนแน่น ลืมคิดไปเลยว่าหากเธอปฎิเสธผมจะเอาหน้าไปไว้ที่ไหน
"... ก็ได้ค่ะ แต่ว่าไม่นานนะคะ เพราะว่า ใกล้เวลาเรียนแล้ว" แพรเงียบอยู่นานและทำท่าครุ่นคิด จนผมใจแป้วตกไปอยู่ที่ตาตุ่มนึกว่าเธอจะไม่
ยอมเสียแล้ว แต่เมื่อเธอตอบตกลง ก็ทำเอาเท้าผมแทบจะลอยไม่ติดพื้น ผมแทบอยากจะร้องไชโยออกมาดัง ๆ ซักสามครั้ง ที่มีโอกาสได้ใกล้
ชิดกับนางฟ้าแสนสวยคนนี้

................................................................

ผมพาน้องแพรเดินลัดสนามหญ้าไปด้านหลังอาคารเรียนแห่งหนึ่ง ผมเลือกที่นี่เพราะว่ามีร่มเงาไม้ใหญ่ ทำให้น้องแพรไม่ต้องโดนแสงที่กำลัง
แรงขึ้นทุกขณะมากเกินไป และอีกอย่างก็คือแถวนี้คนจะผ่านไปผ่านมาน้อยกว่า ทำให้ผมมีความเป็นส่วนตัวกับน้องแพรมากกว่าที่เดิม

"เอาเลยนะครับ น้องแพร โพสท์ท่าได้เต็มที่เลยครับ" ผมบอกก่อนที่จะเริ่มกดชัตเตอร์ไปเรื่อย ๆ แรก ๆ ดูน้องแพร ออกจะเก้ ๆ กัง ๆ ขัดเขิน
อยู่บ้าง แต่พอผ่านไปซักพัก ก็เหมือนกับเธอจะเริ่มหายจากอาการอายบ้างแล้ว ผมจึงได้เห็นกิริยาอาการแบบอื่น ๆ นอกจากการยืนหรือนั่งตัวตรง
ของสาวสวยดีกรีดาวมหาลัยคนนี้ได้อย่างเต็มที่ ตอนนี้ทุกท่วงท่าของเธอช่างเต็มไปด้วยความงามอย่างยากอธิบาย เรือนร่างดุจนางแบบระดับโลก
ขยับตัวซ้ายทีขวาทีจนหน้าอกอวบอูมเบียดเสื้อนักศึกษาที่ค่อนข้างฟิตจนแทบจะปริแตกออก ขาอ่อนขาวผ่องที่โผล่พ้นออกมาจากกระโปรงนักศึกษา
สั้่นเต่อนั้นก็ช่างยั่วยวนอารมณ์ผมซะเหลือเกิน แล้วไหนจะยังมีใบหน้าสวยที่มีรอยยิ้มแสนหวานจนแทบจะทำให้ผมหยุดหายใจ ผมกดชัตเตอร์เสียง
ดังระรัว แทบจะพยายามบันทึกทุก ๆ อิริยาบทของน้องแพรให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ ผมกำลังดำดิ่งอยู่ในห้วงแห่งความสุข จนเวลาผ่านไปเนิ่น
นานเท่าไหร่ ก็ไม่อาจจะรู้ได้ มารู้ตัวอีกที ก็ตอนที่มีลมพัดผ่านมาวูบหนึ่งแล้วเห็นน้องแพรร้องอุทานพร้อมกับยกมือเล็ก ๆ ขึ้นมาขยี้ตา

"อุ๊ย ....." เสียงแพรร้องพร้อมกับที่เธอก้มหน้ายกมือขึ้นมาขยี้ตาตัวเอง
"เป็นอะไรครับ น้องแพร !!" ผมตกใจรีบวิ่งเข้าไปใกล้ ๆ เพื่อดูอาการของเธอทันที
"สงสัยฝุ่นจะเข้าตาค่ะ แพรแสบตา" เธอพูดขณะที่พยายามกระพริบตาถี่ ๆ พลาง ใช้นิ้วขยี้ตาตัวเองเพื่อเอาฝุ่นผงออกไป
"อย่าขยี้มากนะ เดี๋ยวตาเป็นแผล มา เดี๋ยวพี่ช่วยนะ อยู่นิ่ง ๆ เอามือออกก่อน" ผมจับดึงข้อมือของน้องแพรออก ใช้มือโอบเอวเธอไว้ให้เธอยืน
อยู่นิ่ง ๆ แล้วใช้ปลายนิ้วมืออีกข้างขยับไปถ่างเปลือกตาของแพรให้เปิดออก พร้อมกับขยับหน้าเข้าไปใกล้ ๆ แล้วเป่าลมใส่เบา ๆ เพื่อไล่เศษ
ฝุ่นที่อยู่ภายในออกไป

"ดีขึ้นหรือเปล่าครับ ... " ผมลองถามดูเมื่อเห็นแพรกระพริบตาถี่ ๆ ซักครู่และเริ่มลืมตาได้เหมือนเดิม ดวงตาของเธอแดงเล็กน้อย
"หายแล้วค่ะ ... ตะ แต่ว่า ... เอ่อ" แพรตอบน้ำเสียงอึกอัก ตอนนี้หน้าของเธอแดงซ่านเลยทีเดียว ทำเอาผมเริ่มงง ๆ ว่าเกิดอะไรขึ้น แต่พอมา
ดูอีกทีก็เพิ่งนึกขึ้นได้ว่าตอนนี้ผมโอบเอวของเธออยู่ จนร่างของผมแนบชิดบดเบียดกับเนื้อตัวนุ่มนิ่มของน้องแพร สัมผัสหยุ่นนุ่มแสนเต่งตึงของ
สองเต้าอวบที่มีเพียงเสื้อนักศึกษาและเสื้อชั้นในกางกั้น ส่งผ่านความรู้สึกเสียวซ่านสุดสยิวจนผมแทบคลั่ง กลิ่นกายหอมรัญจวนแสนยั่วยวนใจ
ในระยะประชิดแทบจะทำให้ผมหยุดหายใจ ใบหน้าสวยหวานของสาวในฝันอยู่ห่างจากหน้าของผมออกไปเพียงคืบ ผมรู้สึกคอแห้งผากใจเต้น
แรงระรัวจนแทบระเบิดออกมาจากร่างกายอยู่แล้ว

ความจริงแล้วผมควรจะปล่อยเธอออกไป แต่ไม่รู้ผีห่าซาตานที่ไหนมาดลใจ ทำให้ผมก้มหน้าขยับปากเข้าไปหาริมฝีปากเรียวสีชมพูอ่อนที่เม้ม
ปิดสนิทอยู่เบื้องหน้าอย่างช้า ๆ ดวงตากลมโตของเธอจ้องมองผมอย่างตื่นตระหนกตกใจ แต่ก็เหมือนเธอจะทำอะไรไม่ถูกจึงได้แต่ยืนนิ่งตัวสั่น
เป็นลูกนกตัวน้อยรอให้ผมเป็นฝ่ายกระทำ ผมมั่นใจว่านี่จะต้องเป็นจูบแรกของเธอคนนี้แน่ ๆ ผมขยับหน้าเข้าไปใกล้จนปลายจมูกของเราสัมผัส
กัน ผมเริ่มสามารถรับสัมผัสลมหายใจอุ่น ๆ ที่กำลังหอบหายใจอย่างหนักหน่วงของเธอได้ ตอนนี้น้องแพรหลับตาปี๋พร้อมกับเม้มริมฝีปากปาก
แน่น ผมขยับตัวเข้าหาต่อเมื่อไม่เห็นปฎิกิริยาต่อต้านของเธอ แต่แล้วก็เหมือนมีบุญแต่กรรมดันมาบัง เมื่อเสียงหวูดบอกสัญญาณเริ่มเรียนดัง
ขึ้น จนทำให้น้องแพรตกใจและตื่นจากพะวัง เธอลืมตาขึ้นอย่างตระหนกพร้อมกับใช้มือผลักร่างของผมออก แล้วรีบหันหลังวิ่งหายไปทางตึก
เรียน โดยที่ไม่ได้หันมามองทางผมอีกเลยแม้แต่แว้บเดียว ผมยืนงงอยู่พักใหญ่ ก่อนที่จะเดินไปเข้าห้องเรียนตามคาบเรียนปกติด้วยความ
รู้สึกแสนเสียดายอย่างบอกไม่ถูก

..............................

ตอนบ่ายหลังเลิกเรียน ที่บริเวณม้านั่งที่ประจำ ผมนั่งอยู่กับไอ้โก้ และ ไอ้ตี๋ สามเกลอสมาชิกชมรมถ่ายรูปตามปกติ
"ไอ้กล้า ทำไมวันนี้มึงเข้าเรียนสายวะ ปรกติไม่เห็นเคยมาสายกับเค้า เมื่อวานก็โดดไปทีแล้ว" ไอ้โก้ถามผม แต่สายตาของมันไม่ได้มองผม
แม้แต่น้อย มันกำลังมองกวาดหาสาว ๆ นักศึกษาที่อยู่รอบ ๆ ตัวไม่หยุด ตามวิสัยของชายไทยวัยกลัดมัน
"ไม่สบายนิดหน่อยว่ะ เมื่อวานเลยลา วันนี้ก็เลยมาสายนิดหน่อยด้วย" ผมโกหกโบ้ยมันไปงั้นแหละ เมื่อวานก็ฟาดกับดาวทั้งวันจนเพลีย ส่วนเมื่อ
เช้าก็ไปถ่ายรูปกับน้องแพรแบบสองต่อสองจนเข้าเรียนสาย ถ้าบอกพวกมันมีหวังโดนโวยวายใส่จนไม่ต้องทำอะไรแหง ๆ
"แล้วหายยังวะ งั้นเอาเลคเชอร์กูไปลอกล่ะกัน แล้วเอามาคืนด้วย" ไอ้ตี๋โยนสมุดจดของมันมาให้ผม ถ้าไอ้โก้คือหน่วยหื่นประจำชมรมล่ะก็
ไอ้ตี๋หน้าเอ๋อคนนี้ก็คือหน่วยวิชาการล่ะมั้ง หน้าตาคงแก่เรียนของมันไม่ทำให้คนอื่นแปลกใจเลย เมื่อมันสอบได้ 4.00 แทบจะทุกเทอม และ
ผมกับไอ้โก้ ก็ได้มันนี่แหละเป็นผู้ช่วยชีวิตคอยติววิชาให้ และยังเป็นที่ให้ลอกการบ้านมาตลอด
"เออ ขอบใจว่ะ" ผมหยิบเอาสมุดจดของไอ้ตี๋มาเก็บไว้ แต่ยังไม่มีอารมณ์จด เพราะว่ายังครุ่นคิดเรื่องเมื่อเช้า ไม่รู้ว่าน้องแพรจะโกรธผม
หรือเปล่าที่ไปทำอะไรกับเธอแบบนั้นเข้า โอกาสที่จะได้ใกล้ชิดกับเธอแบบนั้นคงจะมีเพียงครั้งเดียวในชีวิตซะด้วยซ้ำ แต่นี่ผมกลับทำเรื่องบ้า ๆ
แบบนี้ไปได้ ให้ตายซิงี่เง่าชะมัด

ผมนั่งเล่นอยู่ซักพัก ก็เห็นไอ้ชัยและคณะ เดินไปนั่งที่โต๊ะหินอ่อนคนละมุมกับพวกผม พวกมันคงมานั่งรอน้องแพรตามปรกติ ผมสังเกตเห็นไอ้ชัย
หยิบเอาขวดแก้วใส ที่ใส่ยาเสน่ห์สีขาวขุ่นขึ้นมามองอย่างพินิจพิเคราะห์ ดูท่าแล้วไอ้ชัยคงยังหาทางให้น้องแพรคนสวย กินยาเสน่ห์ที่ทำจากน้ำเชื้อ
ของผมเข้าไปไม่สำเร็จ นี่เป็นครั้งแรกเลยนะเนี่ย ที่ผมแอบเอาใจช่วยลุ้นให้การกระทำชั่ว ๆ ของมันให้ทำได้สำเร็จ เพราะว่าผมนี่แหละที่จะเป็น
ผู้ที่ได้รับประโยชน์จากการกระทำนี้ ผมพยายามนึกภาพคุณหนูแพรที่แสนจะสุภาพเรียบร้อย ว่าหากเธอตกอยู่ภายใต้มนต์เสน่ห์ของผมแล้ว เธอจะ
เป็นยังไงบ้าง สาวสวยหวานอย่างเธอจะเร่าร้อนได้อย่าง ดาว หรือเปล่า หรือว่า อาจจะร้อนแรงมากกว่านั้น ภาพใบหน้าของนางฟ้าประจำมหาลัย
ร้องครวญครางกระเส่าที่แว้บผ่านเข้ามาในจินตนาการ ทำเอาไอ้หนูของผมแข็งปั๋งขึ้นมาอย่างรวดเร็ว

"ไอ้ชัย มันถือขนมอะไรวะ กลม ๆ ขาว ๆ เหมือนที่มึงถือเมื่อวานซืนเลย ไอ้ต้นกล้า ขนมอร่อยป่าววะไว้กูจะหามาลองบ้าง" ไอ้โก้มองไปทางไอ้ชัย
เหมือนกับผม มันคงสังเกตเห็นสิ่งที่ผมกำลังมองอยู่
"เฮ้ย ไม่ได้ มึงห้ามกิน" ผมตกใจสะดุ้งตัวเมื่อเห็นมันพูดแบบนี้ ไม่เคยคิดเลยว่าถ้าหากมีผู้ชายกินยาเสน่ห์นั่นเข้าไปแล้วจะเป็นยังไง โดยเฉพาะ
อย่างยิ่งไอ้โก้ที่ปกติมันก็เซ็กส์จัดอยู่แล้ว นี่ถ้ามันเกิดกินยานั่นเข้าไป มันไม่กลายเป็นกระเทยควายเหรอนี่
"อะไรวะ แค่นี้ต้องตะคอกด้วย ขนมแค่นี้ มึงเป็นอะไรไอ้ต้นกล้า" ไอ้โก้ท่าทางเหวอเล็กน้อยที่ผมไปตะคอกใส่มัน
"เออ ... ขอโทษเว้ย ... คือว่า ... ไอ้ ไอ้ยา เอ้ย ขนมนี่นะ มันแพง แถมยังไม่อร่อยด้วย ไม่เห็นเหรอ ดาวกินเข้าไปเมื่อวานซืนแล้วบ่นว่าไม่อร่อย"
ผมรีบหาข้อแก้ตัวอ้างไปเรื่อย แต่ดูเหมือนว่ามันจะยังสงสัยอะไรนิดหน่อยอยู่ มันพยายามมองหน้าผมค้นหาคำตอบที่แท้จริง แต่ผมยังโชคดีที่ได้
นางฟ้ามาช่วยไว้ก่อน

"ว้าว ๆ น้องแพรนางฟ้าคนสวยของพี่โก้ออกมาแล้ว วี้ด วิ้วว" ไอ้โก้เป่าปากพร้อมกับร้องแซวเสียงดัง จนผมต้องหันตามไปดูทันที น้องแพรเดินออก
มากับเพื่อน ๆ กลุ่มเดิมของเธอ ผมเห็นเธอเหลือบมองมาทางผมจนเราประสานสายตากันชั่วครู่ ก่อนที่เธอจะรีบเบือนหน้าหนีไปทางอื่น แล้วก็เดิน
หายไปพร้อมกับกลุ่มเพื่อน ๆ เฟรชชี่ ... บ้าเอ๊ย นี่เธอคงจะยังโกรธผมอยู่แน่ ๆ เลย ไอ้บ้า ไอ้บ้า ผมด่าตัวเองในใจที่ทำอะไรไม่รู้จักกาลเทศะ

"เฮ้ย ๆ พวกมึงเห็นป่าววะ เมื่อกี้น้องแพร มองมาทางกูแล้วทำหน้าเขินด้วยเว้ย อย่างนี้งานเข้า" ไอ้โก้ เป่าปากวี้ดวิ้วไม่เลิก มันพูดเข้าข้างตัวเอง
ซะเฉย ว่าน้องแพรมองมัน น้องเค้ามองมาทางผมชัด ๆ
"ไอ้เหี้ยโก้ น้องเค้ามองกูตะหาก ใครจะไปสนของดำอย่างมึงวะ ฮ่า ฮ่า ฮ่า" ไอ้ตี๋ร้องแซวไปตามน้ำ
"เชี่ย ... ถึงกูจะดำ แต่ก็หล่อนะโว้ย รู้จักป่าว หล่อ ล่ำ ดำ เกร็ง ฮ่า ฮ่า ฮ่า" ไอ้โก้พยายามเก๊กท่าหล่อสุดฤทธิ์ จนผมเห็นฟันขาว ๆ ของมันที่ตัดกับ
หน้าดำ ๆ อย่างชัดเจน ผมมองหน้ากับไอ้ตี๋ แล้วพวกเราก็ปล่อยก๊ากกันออกมาอย่างพร้อมเพรียง

"หล่อตายล่ะแก แหวะ" ดาว นักศึกษาสาวสวยสุดเอ็กซ์ โผล่เข้ามาร่วมวงสนทนา พร้อมกับทำท่าทางล้อเลียนไอ้โก้ วันนี้เธอมาในชุดนักศึกษาบาง
เฉียบสุดเซ็กซ์ซี่แสนยั่วยวนใจตามปกติ ทรวดทรงอวบอัดที่แทบจะทะลักล้นออกมาจากเสื้อนักศึกษาตึงเปรี๊ยะ เพียงแค่เห็นเธอไอ้หนูของผมก็เริ่ม
พองโตขึ้นมาอีกแล้ว
"ผู้หญิงด่า เค้าว่าผู้หญิงรักนะจ๊ะ ดาวแอบหลงเสน่ห์พี่โก้แล้วใช่มั้ยล่ะ" ไอ้โก้ยังคงเก๊กท่าหล่อไม่เลิก ท่าทางของมันน่าขำจนดาวและพวกผมเผลอ
หัวเราะพรืดออกมาอีกครั้ง

"ไอ้ดาว แล้วนี่แก หายไปไหนมาเนี่ย เมื่อวานก็ไม่มาเรียน วันนี้ก็มาเอาตอนเค้าเลิกเรียนกันแล้ว" ไอ้ตี๋ผู้หายใจเข้าออกเป็นการเรียนถามดาวผู้ซึ่ง
แทบจะไม่เคยคิดถึงเรื่องการเรียนในหัวสมองแม้แต่น้อย
"จะเรียนอะไรมากมายล่ะ ไม่เห็นสนุกเลย สู้เอาเวลาไปหนีเที่ยวทำอย่างอื่นสนุก ๆ ก็ไม่ได้ เนอะ ต้นกล้า เนอะ" ดาวพูดพร้อมขยับตัวมานั่งข้าง ๆ
ผม เธอมองหน้าผมพยายามพูดอะไรเป็นนัย แถมที่ใต้โต๊ะเธอก็ถือวิสาสะวางมือนุ่ม ๆ แปะไว้ที่เป้ากางเกงของผมจนผมสะดุ้งตัวเบา ๆ ไม่นึกว่า
เธอจะกล้าทำเรื่องแบบนี้ในที่สาธารณะได้ ผมเลิ่กลั่กมองซ้ายมองขวากลัวว่าจะมีใครเห็นเข้า แต่ดูเหมือนจะไม่มีใครสังเกตเห็น ซึ่งนั่นก็รวมถึง
เพื่อนรักทั้งสองคนของผมที่นั่งอยู่ฝั่งตรงข้ามด้วย ดูกิริยาอาการที่เปลี่ยนไปของดาวแล้ว ทำให้ผมเริ่มยอมรับเลยว่ายาเสน่ห์ของพ่อผมนี่เจ๋งจริง ๆ
ไม่เสียทีที่ใช้ชื่อแปลก ๆ อย่าง หมอผีสีเหียบ

"เอ้อ ใช่แล้ว ... แล้ววันหยุดยาว นี้เอาไงดี ไปถ่ายรูปที่บ้านพักตากอากาศของไอ้โก้เหมือนเดิมหรือไง" ผมพยายามพูดเบี่ยงประเด็น เพราะกลัวว่า
จะมีใครจับความนัยที่ดาวพูดแหย่ออกมาได้ พลางล้วงมือลงไปด้านล่างพยายามจับข้อมือของดาวให้ออกห่างไปจากเป้ากางเกงของผมซะก่อน
"เออ ก็ไปซิ เหมือนเดิม 3 ชายโฉด รุมโทรม 1 สาวสวย " ไอ้ตี๋พูดพลางมองดาว มันแกล้งเล่นคำให้มีความหมายสองแง่สามง่าม เพราะปกติแล้ว
พวกเรา 3 คน ก็รุมดาวจริง ๆ น่ะแหละ แต่ว่าเป็นแค่การรุมถ่ายรูปเท่านั้น เรียกว่านางแบบ 1 คน แล้วก็ตากล้องชายโฉดอีก 3 คน

"เหรอ แต่ดาวเห็น 3 ชายโฉด หมดแรงข้าวต้มก่อนทุกทีเลยนี่นา ดาวไม่ทันหายอยากก็หยุดกันแล้ว" ดาวเล่นมุขกลับพร้อมทำหน้ายั่วยวนใส่
ไอ้ตี๋แต่ที่ด้านล่างเธอฝืนมือไว้สุดฤทธิ์ไม่ให้ผมดึงออก ก่อนที่เธอจะเริ่มบีบขยำท่อนเนื้อของผมที่กำลังแข็งปั๋งจากด้านนอกกางเกงเบา ๆ
อย่างมันส์มือ ความเสียวซ่านจากมือนุ่ม ๆ ทำเอาผมตัวกระตุกเบา ๆ จนเกือบจะเผลอร้องซี้ดออกมา
"แหม ก็พวกเรามีแต่ของใหญ่ ๆ ยาว ๆ นี่นา แบกไปแบกมาก็เลยเหนื่อยเร็วหน่อย" ไอ้โก้เล่นมุขต่อ ยาว ๆ ใหญ่ ๆ ที่มันว่าน่ะ ก็บรรดา
เลนส์ถ่ายรูปอันยาวใหญ่และหนักอึ้งที่พวกเราต้องแบกเดินตามนางแบบไป ๆ มา ๆ นั่นแหละ
"ช่าย แล้วก็ยังมีนางแบบแค่คนเดียวเอง เบื่อแล้ว น่าจะมีนางแบบอีกคนมาช่วยเพิ่มความตื่นเต้นในการสวิงกิ้งหน่อยจะได้มันส์ ๆ" ตี๋แว่นทำ
ทีเป็นพูดว่าเบื่อ แต่ผมเห็นสายตามันพยายามจ้องลอดเข้าไปในร่องกระดุมเสื้อนักศึกษาของดาวเหมือนกับที่ไอ้โก้กำลังทำอยู่

"อืม ... นั่นซินะ ... งั้นเดี๋ยวดาว ไปชวนน้อง ๆ เชียร์ลีดไปให้แกสองคนดีกว่า เราจะได้มีเวลาให้ต้นกล้าเต็มที่ เอามั้ย" ดาวพูดพลางหันมามอง
หน้าผมทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ แต่ที่ใต้โต๊ะกลับออกแรงบีบขยำท่อนเอ็นของผมแรงขึ้น ทำเอาอารมณ์หื่นของผมยิ่งพุ่งพรวดขึ้นเรื่อย ๆ นี่ถ้าไม่ได้อยู่
ในที่สาธารณะแบบนี้ล่ะก็ ผมคงจะจับดาวมากระเด้าเอวใส่ให้หายอยากแล้ว
"ไม่สวยไม่เอานะ หล่อ ๆ อย่างพี่โก้น่ะ ต้องระดับน้องแพรเท่านั้นถึงจะเหมาะสม ถ้าแกชวนไปได้ล่ะก็โก้ยอมทำทุกอย่างเลย" ไอ้โก้เก๊กหล่อ
ไม่เลิกมันพูดยังกะการชวนแพรไปด้วยเป็นเรื่องง่าย ๆ งั้นแหละ ... แต่ผมเองก็ไม่วายแอบคิดแอบหวังอยู่เหมือนกัน
"นั่นซิ แต่ใครจะไปชวนได้วะ ลูกคุณหนูแบบนั้น แถมยังมีพวกไอ้ชัยคอยตามติดซะขนาดนั้นอีก" ไอ้ตี๋พูดพลางส่ายหน้าอย่างไม่เห็นวี่แวว อาการ
ของมันยิ่งตอกย้ำความหวังแสนริบหรี่เหมือนหมาเห่าเครื่องบินของผมให้มอดดับลงไปอีก

"น้องแพรงั้นเหรอ ... เอ .. แล้วถ้าชั้นชวนได้ พวกแกต้องทำอะไรก็ได้ ตามที่เราบอกเอามั้ย .. รวมถึงต้นกล้าด้วยนะ" ดาวทำหน้าตามีเลศนัย เธอ
ปรายตามองมาทางผมพร้อมกับขยับมือที่กำท่อนเอ็นของผมอยู่ไปมา
"ตกลง ยอม" ไอ้โก้ กับ ไอ้ตี๋ พูดตกลงแทบจะพร้อมกัน พูดเสร็จพวกมันก็หันมามองหน้าผมเพื่อคาดคั้นเอาคำตอบทำเอาผมเหวอไปนิดหน่อย ไม่นึก
ว่าพวกมันจะขนาดนี้
"เออ ... ได้ ๆ ตกลง" ผมมองหน้าไอ้โก้ ไอ้ตี๋ แล้วไปหยุดที่ดาว ก่อนจะยอมรับข้อเสนอ ซึ่งผมอยากรับอยู่แล้ว เพียงแต่ยังกลัวว่า ดาวจะสั่งให้ไปทำ
อะไรแปลก ๆ เท่านั้น แต่ถ้าแพรไปด้วยจริง ๆ จะยังไงผมก็ไม่สนหรอก
"โอเค เป็นอันตกลง งั้นก็เตรียมตัวรอรับนางแบบสุดสวยอย่างน้องแพรได้เลย" ดาวพูดอย่างมั่นใจเต็มเปี่ยม แพรเคยบอกผมว่าแพรรู้จักกับดาว
และนั่นอาจจะเป็นสาเหตที่ทำให้ดาวมั่นใจมากก็ได้ ... แต่ไม่ว่าจะด้วยสาเหตอะไรก็ตาม ตอนนี้ผมรู้สึกปวดหนึบที่กลางเป้าเต็มทีแล้ว ท่อนเอ็นที่
โดนมือของดาวเล้าโลมพยายามพองตัวออกสุดฤทธิ์ แต่ก็ติดหนึบกับกางเกงในที่ใส่อยู่จนรู้สึกอึดอัด แถมดูท่าทางดาว ก็ไม่ยอมหยุดมือซะด้วยซิ
ผมไม่อยากจะน้ำแตกใส่กางเกงในแบบนี้เท่าไหร่ซะด้วย

"ไอ้ต้นกล้า วันไหนพ่อมึงอยู่บ้านบ้างวะ" ไอ้โก้หันมาทำหน้าตามีเลศนัย
"ไม่รู้เหมือนกันว่ะ ไม่เจอมาหลายวันแล้ว ... แล้วมึงจะทำอะไรวะ" ผมพอจะเดาได้ว่ามันอยากจะไปหาพ่อผมทำไม
"พ่อมึงเป็นหมอเสน่ห์ กูก็อยากจะไปให้ทำเสน่ห์ให้น่ะซิวะ แต่ขอสองคนเลยนะเว้ย น้องแพร กับไอ้ดาว" ไอ้โก้ทำหน้าทะเล้นมองไปทางดาว
"ไอ้โก้ แกจะบ้าเหรอ ... ชั้นน่ะ ต่อให้โดนทำเสน่ห์ ก็ไม่มีวัน สนพวกอ้วนดำ อย่างแกหรอก เชอะ" ดาวสะบัดหน้าเชิดใส่ ดูเธอจะยังไม่รู้ตัวด้วยซ้ำ
ว่าเธอน่ะโดนทำเสน่ห์ไปเรียบร้อยแล้ว ไม่งั้นคงไม่มานั่งลูบไอ้เจ้าท่อนควยของผมกลางที่สาธารณะแบบนี้หรอก ตอนนี้ที่เป้ากางเกงมันปวดหนึบ
จนผมเริ่มทนไม่ไหวแล้ว

"เออ เดี๋ยวกูไปห้องน้ำหน่อยดีกว่า แล้วจะเลยกลับบ้านด้วยเลย ไว้เจอกันพรุ่งนี้" ผมดึงมือดาวออก โบกมือลาเพื่อน ๆ พร้อมกับรีบลุกขึ้นยืน
"รีบไปไหนวะ แม่งสงสัยขี้แตก แหง ฮ่า ฮ่า ฮ่า ... เออ ไว้เจอกันพรุ่งนี้" ไอ้โก้ร้องทักด้วยความสงสัย แต่มันก็โบกมือลาตอบ

....................................

"ฟู่ ...." ภายในห้องน้ำที่มีผมอยู่เพียงแค่คนเดียว ผมงัดเจ้าท่อนเอ็นอันเขื่องออกมาจากกางเกงในเพื่อคลายความอึดอัด ก่อนที่จะแหงนหน้า
แล้วจัดท่อนลำเพื่อปล่อยน้ำลงในโถฉี่อย่างสุขสมสบายอารมณ์
"แหม ดาว ก็นึกว่าต้นกล้าจะแอบมาช่วยตัวเองซะอีก ที่แท้ก็มาฉี่" เสียงหวาน ๆ ดังขึ้นจากด้านข้าง ทันทีที่ผมฉี่เสร็จ และยังไม่ทันที่จะจัดเก็บ
อาวุธคู่ใจเข้าไปในกางเกง
"เฮ้ย ดาว เข้ามาได้ไง นี่มันห้องน้ำชายนะ" ผมสะดุ้งตัวเมื่อหันไปมองเห็นดาว ที่กำลังจรดจ้องมองท่อนเอ็นผมอย่างไม่วางตา ยังดีนะที่ตอนนี้ใน
ห้องน้ำมีผมอยู่แค่คนเดียว นี่ถ้าคนอื่นอยู่ด้วยล่ะก็ ได้เป็นข่าวใหญ่แน่ ดาวสาวสุดเซ็กส์ร่านสวาทเข้าหาผู้ชายถึงในห้องน้ำ

ดาวไม่พูดตอบอะไรทั้งสิ้น ดวงตาของเธอฉายแววฉ่ำเยิ้ม ก่อนที่จะเดินเอาร่างแสนอวบอัดนุ่มนิ่มมากอดผมไว้แน่น ขณะที่มือซ้ายของเธอก็ล้วง
ลงไปจับกุมท่อนลำที่อยู่ด้านล่างแล้วรูดถอกเข้าออกเบา ๆ มือนุ่มลูบคลึงไปมาทั่วหัวบานอย่างช่ำชอง ไม่นานนักดุ้นเอ็นของผมก็พองตัวใหญ่
ขึ้นมาอีกครั้งจนมือน้อย ๆ ของเธอกำไม่รอบ ความเสียวซ่านที่ได้รับทำเอาผมถึงตัวงอแทบจะน้ำแตกออกมาเลยทีเดียว

"อะ อูยยย ... ดาว เดี๋ยวเราไปทำกันที่อื่นนะ คนจะมาเห็นเข้า อืมมม" ผมพยายามรั้งอารมณ์ตัวเองไว้ แต่ด้วยความเสียวทำให้ได้แต่ส่งเสียง
กระท่อนกระแท่นออกไป ความจริงผมเองก็อยากจะเย่อกับเธอในห้องน้ำอยู่หรอก ฟันดาวยั่วประจำมหาลัยในห้องน้ำชาย มันคงจะตื่นเต้นพิลึก
แต่ความเสี่ยงมันก็มากเกินไปหน่อย ถูกจับได้ล่ะก็เป็นเรื่องใหญ่เลย
"ดาวรอไม่ไหวแล้วล่ะต้นกล้า ดาวคิดถึง ดาวอยากทำแบบนี้กับต้นกล้าทุกชั่วโมง ทุกนาที และตลอดไป" ดาวนักศึกษาสาวสวยไม่มีทีท่าว่าจะหยุด
การกระทำแม้แต่น้อยนิด เธอกลับยิ่งกอดรัดผมแน่นมากขึ้นกว่าเดิม เรียวปากสวยพรมจูบซุกไซร้ไปทั่วซอกคอของผมอย่างเร่าร้อนกระหายอยาก
จนผมขนลุกซู่ ดาวเปลี่ยนไปมากจริง ๆ เธอคนเดิมไม่เคยทำอะไรร้อนแรงแบบนี้ เธอเริ่มเปลี่ยนไปตั้งแต่เมื่อสองวันที่แล้ว ... หรือก็คือตั้งแต่เธอ
ได้กินยาแฝดมหาเสน่ห์สีขาวขุ่นที่ทำจากน้ำเชื้อของผมเข้าไป ตอนนี้ผมเชื่อแทบจะ 100% แล้วว่า ไอ้ยาเสน่ห์ที่พ่อบ้า ๆ ให้มานั่นเป็นของจริง
ถึงขนาดทำให้สาวสวยอย่างดาว ถึงกับร้อนเป็นไฟได้ขนาดนี้ ... ผมกำลังคิดจะปล่อยเลยตามเลย จัดการเธอในห้องน้ำนี้ซะเลย ก็ได้ยินเสียงกลุ่ม
คนกำลังเดินมาจากข้างนอก ผมหันซ้ายหันขวา แล้วก็รีบดึงตัวดาวที่ไม่มีท่าทีว่าจะสนสิ่งอื่นใด นอกจากท่อนควยของผมเข้าห้องน้ำด้านในสุดทันที
ดูเหมือนผมจะยังมีโชคดีอยู่ เมื่อผมปิดประตูห้องน้ำปุ๊บ ก็ได้ยินเสียงกลุ่มคนเดินเข้ามาในห้องน้ำทันที ผมทำปากจุ๊ ๆ ใส่ดาว เป็นสัญญาณบอกว่า
ห้ามส่งเสียงนะ แล้วก็เงี่ยหูฟังเสียงสนทนาข้างนอก กะจะรอให้พวกมันออกไปให้หมดแล้วผมจะรีบพาดาวออกไปจากห้องน้ำซะที แต่ดาวตอบรับ
ด้วยการส่งรอยยิ้มหวานแว้บนึง ก่อนที่จะทรุดตัวลงไปนั่งชันเข่ากับพื้นห้องน้ำ พร้อมกับรูดเอาเข็มขัดกางเกงนักศึกษาของผมออกไป

........................

"แล้วตกลง มึงว่าใครน่าฟันที่สุดในมหาลัยวะ เมื่อกี้กูเพิ่งเดินสวนกับยายแอนคณะเภสัช แม่งหุ่นน่าฟัดสุด ๆ" เสียงพูดของหนึ่งในนั้นดังเข้ามา
ดูเหมือนไม่ว่าที่ไหน ๆ บทสนทนายอดฮิตของนักศึกษาหนุ่ม ๆ คงจะไม่แคล้วเรื่องสาว ๆ ในมหาลัย
"ยัยแอน ก็สวยนะเว้ย แต่กูว่า มหาลัยเรามีสองคนที่เป็นสุดยอดของสุดยอด 2 สาวสวยที่น่าฟันที่่สุด"
"อ๋อ ไม่ต้องบอกกูกู้รู้ สองสาวที่ว่า แต่แม่งคนนึงก็สวยเริ่ดเชิดหยิ่ง ส่วนอีกคนก็คุณนู้ คุณหนู สูงเกินเอิ้อมว่ะ"
"ใครวะ กูยังไม่รู้เลย"
"ไม่ไหวเลยมึงนี่ ก็มีดาวคณะบัญชีปี 4 แล้วก็แพรเฟรชชี่ปี 1 ไง กำลังดังเลย"
"ใครวะ กูไม่เคยเห็น สวยขนาดนั้นเชียว"
"เออ ซิวะ อย่างยายดาว นี่ต้องเรียกว่าดาวยั่วตัวแม่เลย แม่งเนื้อตัวนี่ยังกะนางแบบน่าฟัดไปหมด แถมยังแต่งตัวเปรี้ยวจี๊ดล่อเข้แบบไม่กลัวว่าจะ
โดนฉุดไปข่มขืนบ้างเลย เรียกว่าคุณเธอเดินผ่านไปทางไหนล่ะก็ หนุ่ม ๆ ต้องเกิดอาการจู๋โด่วิ่งเข้าห้องน้ำกันทั้งบาง"
"โห แม่งสุดยอดขนาดนั้นเลย"
"เออ รายนั้นเซ็กส์สุดยอด หน้าตาอ้อนควยสุด ๆ แต่แม่งหยิ่งชิบ วันก่อนไอ้โจเอาดอกไม้ไปให้ แม่งโยนดอกไม้ลงถังขยะ แล้วเชิดหน้าใส่ แถมด่า
ว่าไม่เจียม แม่งไม่ถนอมน้ำใจกันบ้างเลย"
"หยิ่ง แบบนี้ กูชอบว่ะ จับมาตบจูบ ๆ ให้หายหยิ่งน่าจะดี"
"ส่วนอีกคน น้องแพรดาวเฟรชชี่ปี 1 คนนี้เป็นคุณหนูมาแบบหวาน ๆ สดใสบริสุทธิ์ น่าทะนุถนอม แต่งตัวไม่เปรี้ยว แต่สวยเหมือนนางฟ้า"
"แพรดูหงิม ๆ แบบนั้น แต่ว่าแม่งหุ่นพอฟัดพอเหวี่ยงกับดาวเหมือนกันนะ แม่งเห็นแล้วเกิดอารมณ์ทุกที"
"เออ วันไหนพากูไปดูน้องแพร ของมึงบ้างซิวะ กูชอบนักหนาล่ะ พวกคุณหนูนี่ อยากจับมากระแทกให้เสียผู้เสียคนไปเลย"
"แต่กูชอบอีดาวว่ะ แต่งตัวเซ็กส์ ๆ แถมท่าทางหยิ่ง ๆ แบบนี้ ถ้าจับมาเย็ดในห้องน้ำ คงมันส์หัวควยน่าดู ฮ่า ฮ่า"
"เฮ้ย ไม่แน่นะเว้ย ท่าทางเซ็กส์จัดแบบนั้น ดีไม่ดี ตอนนี้อาจจะกำลังดูดควยให้ใครอยู่ก็ได้ " พวกมันคุยกันไปหัวเราะเฮฮากันไป โดยที่ไม่รู้เลย
ว่าสิ่งที่พวกมันกำลังพูดกันนั้นเป็นเรื่องจริง ดาวสาวสุดเซ็กส์ที่พวกมันกำลังพูดถึง กำลังอ้าปากอมท่อนเอ็นของผมจนเต็มปาก อยู่ในห้องน้ำชาย
ที่ห่างจากพวกมันแค่ไม่กี่ก้าว แต่ดูเธอจะไม่สนใจในคำพูดลามปามของพวกที่อยู่ข้างนอกแม้แต่น้อย ความจริงคือเธอแทบจะไม่สนใจด้วยซ้ำว่า
จะมีใครอยู่ข้างนอกนั่น สิ่งที่เธอสนใจมีเพียงท่อนเนื้อที่กำลังพองตัวเต็มที่อยู่ในปากของเธอ

"อูยยย ดาว ซี้ดสสส " ผมพยายามเก็บเสียงให้เบาที่สุด แต่ก็ไม่วายต้องเผลอครางออกมาจนได้ เพราะตอนนี้ดาวสาวสวยเจ้าของฉายาเซ็กส์บอมบ์
ประจำมหาวิทยาลัยที่พวกมันกำลังพูดถึงนั้นกำลังนั่งคุกเข่าอยู่ในห้องน้ำ เธอรูดกางเกงของผมลงไปกองกับพื้นห้องอย่างรวดเร็ว ก่อนที่จะจับเอา
ท่อนเอ็นอันเขื่องขึ้นมาจูบเล่นอย่างรักใคร่ แล้วอ้าริมฝีปากบางสวยงับคาบส่วนปลายหัวเอาไว้ พร้อมกับใช้ลิ้นนุ่มเลียพัวพันไปรอบ ๆ ปลายหัวหยัก
เหมือนกับเป็นไอติมแท่งโปรด ความเสียวทำเอาผมต้องจิกหัวของเธอเข้าหาพร้อมกับแอ่นเอวดันท่อนควยให้รูดเข้าไปได้มากกว่านี้ สัมผัสที่ท่อน
เอ็นครูดเข้าไปกับริมฝีปากบางยิ่งเร่งเร้าอารมณ์ของผมให้เตลิดเปิดเปิงมากยิ่งขึ้น ผนวกกับดาวที่ตั้งอกตั้งใจเร่งออกแรงดูดเลียท่อนเอ็นอย่าง
เอร็ดอร่อยสุดฝีมือ จนแก้มสวยลีบตอบด้วยแล้ว ให้ตายซิเธอดูดควยเก่งซะเหลือเกิน

"อืมมมมมม อูยยยย" ปลายลิ้นเรียวนุ่มของดาวฉกตวัดวนไปมาทั่วทั้งท่อนลำ ไม่เว้นแม้แต่พวงไข่ทั้งสองข้าง ก็โดนปากเล็ก ๆ ของเธออ้าอม
และงับเล่นอย่างสนุกปาก ในขณะที่สองมือก็ทำการรูดถอกท่อนเอ็นไปพร้อมกันอย่างไม่หยุดมือ

"ซี้ดดดสสสส อืมมมม " ความเสียวที่แล่นพล่านทำเอาผมแทบจะกระฉุดน้ำออกมาอยู่รอมร่อแล้ว สองมือของผมจิกกดหัวของเธอไว้แน่น พลาง
เด้งแอ่นเอวอัดท่อนเอ็นใส่ปากบางนั้นเร็วและแรงขึ้น เสียงพูดคุยหยอกล้อของกลุ่มนักศึกษาชายด้านนอกส่งเสียงดังกลบ เสียงดังจ๊วบ ๆ แห่ง
ความหฤหรรษ์ที่บังเกิดขึ้นอย่างแผ่วเบาภายในห้องน้ำ ผมเริ่มกลัวว่าทางด้านนอกจะได้ยินเข้า แต่ความเสียวก็มีมากกว่าความกลัว ตอนนี้หัว
สมองผมโล่งไปหมด ผมจึงไม่ได้หยุดการกระทำ แถมยังเร่งเอวให้เร็วขึ้นซะด้วยซ้ำไม่นานนัก ผมก็รู้สึกตัวเกร็ง ท่อนเนื้อกระตุกฉีดเอาน้ำเชื้อ
พุ่งเข้าไปเต็มโพรงปากของเธอ ซึ่งดูเหมือนว่าเธอจะรอรับอยู่แล้ว เธอออกแรงดูดรุนแรงขึ้น ปลายลิ้นของเธอตวัดพัวพันไปทั่วส่วนปลายหัวที่อัด
อยู่เต็มปากของเธอ พร้อมกับกลืนน้ำเชื้อลงคอไปเสียงดัง อึก อึก ... สักครู่ เธอก็ถอนปากออกมาเสียงดับ บ๊วบ ผมก้มลงมองเห็นท่อนเอ็นเป็น
มันปลาบไปทั้งลำ ขณะที่ริมฝีปากของเธอมีน้ำเชื้อไหลย้อยออกมาเล็กน้อย ดาวแหงนหน้าขึ้นมองผมด้วยแววตาฉ่ำเยิ้ม แฝงความนัยว่าให้ช่วย
เธอบ้าง ผมเงี่ยหูฟังเสียงด้านนอก พบว่าน่าจะไม่มึใครแล้ว คราวนี้ผมก็จะได้ใส่ได้เต็มที่ล่ะ

ดาวยืนขึ้นช้า ๆ พร้อม ๆ กับปลดกระดุมเสื้อนักศึกษาตัวเองออกทีละเม็ด ๆ จนเมื่อสาปเสื้อหลุดออกจากกัน ผมก็ได้เห็นยกทรงสีดำซึ่งกำลังทำ
หน้าที่ปกปิดเนื้อขาว ๆ ของสองเต้าอวบอูม สองเต้าที่หนุ่ม ๆ ทั้งมหาลัยต่างก็อยากที่จะฟอนเฟ้นเล่นให้หนำใจกันทั้งนั้น
"อืมมม ต้นกล้า ... อาาา" ดาวร้องครางรับการเล้าโลมของผมที่กำลังหน้ามืด ผมจับดันร่างอวบอัดของดาวไปติดผนังห้องน้ำ มือข้างนึงล้วงลงไป
ตะปบจับเนินเสียวอันเปียกชื้นที่มีกางเกงในบาง ๆ ขวางกั้นอยู่ ส่วนอีกข้างก็บีบขยำหน้าอกอวบอัดของเธอเล่นอย่างมันส์มือ พร้อม ๆ กับประกบ
ปากแลกลิ้นในโพรงปากนุ่มชื้นของเธออย่างกระหาย
"อูยยยย อืมมมม ซี้ดดสสสส ..." ดาวร้องครวญครางดังขึ้นเรื่อย ๆ แต่ตอนนี้ผมไม่สนแล้วว่าจะมีใครได้ยินเสียงผมและเธอหรือเปล่า ผมบีบขยำ
หน้าอกอวบอันแสนเต่งตึงแรงขึ้น พร้อม ๆ กับใช้ปลายนิ้วถูไถไปมาตามร่องเสียว  แผ่วเบาบ้างรุนแรงบ้าง
"ซี้ดดสสสส อืมมมมมม อาาาาาา ..." ดาวเด้งเอวร้องคราง เมื่อผมเสียบปลายนิ้วทะลวงแหวกลีบเสียวเข้าไปด้านใน แล้วงอนิ้วคว้านชอนไช
ไปมาในร่องเสียวอันคับแน่น

"อ๊าาาาา อืมมม" สาวสวยเนื้อตัวอ่อนครางอือในลำคอ เมื่อผมลากนิ้วไปมาแรงและเร็วถี่ขึ้นคว้านไปมาในร่องเสียว
"ซี้ดดสสส ตะ ต้นกล้า ... ได้โปรด เย็ดดาวเถอะ ดาวจะทนไม่ไหวแล้ว ... อูยยยย" ดาวร้องครวญครางขอความเห็นใจ ซึ่งผมยินดีจัดให้อยู่แล้ว
ผมขยับตัวรูดเอากางเกงในของเธอลงไปกองกับพื้น ก่อนใช้แขนรวบจับท่อนขาขาวเรียวของเธอยกขึ้นมา จากนั้นก็ดันเอวต่อท่อนเอ็นไปที่
ร่องเสียวสีแดงสดที่เธอแอ่นเอวรอรับการสอดใส่อยู่แล้ว ผมจับท่อนเอ็นแล้วออกแรงดันเอว ส่งเจ้าท่อนเอ็นอันเขื่องมุดเข้าไปในกลีบหีอย่าง
ไม่ยากลำบากนัก เพราะว่ามันทั้งเปียกชื้น และเพิ่งจะผ่านเกมกามอย่างหนักหน่วงกับผมมาเมื่อวานนี้เอง
"อ๊า ซี๊ดดดส์ .... อืม ... ดีจัง ต้นกล้าจ๋า ... " เธอตัวกระตุกทันที เมื่อผมพยายามกดท่อนเอ็นเข้าไปในกลีบเนื้อนั้น เธอกัดฟัน สองมือตวัดรัด
คอดึงเข้าหาเธอ สองขาฉีกกว้างตวัดรัดเอวเหมือนจะกลืนเป็นเนื้อเดียวกันกับผม

ดาวสาวสวยอยู่ในชุดนักศึกษา แต่มิได้กระทำตัวให้สมกับเป็นนักศึกษาแม้แต่น้อย ในตอนนี้เธอดูจะเป็นกะหรี่ร่านสวาทซะมากกว่า เธอส่ายเอว
ร่อนไปมา รับการกดกระเด้าเอวของผมอย่างไม่คิดชีวิต ดวงตาสวยหลับพริ้ม เธอกอดคอผมไว้แน่น สองขาของเธออ้าออกรัดที่เอวของผมไว้
แน่น ปล่อยให้ผมเป็นฝ่ายกระแทกเอวใส่ได้ตามที่ต้องการ  ใบหน้าสวยหลับตาพริ้ม หัวสะบัดไปมาผมเผ้าดูยุ่งเหยิง อากาศร้อนในหน้าร้อน
ผนวกกับความร้อนแรงแห่งเกมกามทำเอาร่างของเราสองคนเปียกชุ่มไปด้วยเม็ดเหงื่อ จนเสื้อนักศึกษาสีขาวสะอาดของเธอเปียกเลียบลู่ไป
กับเนื้อสาว ประตูกั้นห้องน้ำที่ทำด้วยไม้เริ่มสั่นไหวโคลงเคลงไปมาตามแรงกระแทกของผมที่อัดใส่ร่างของเธอ ท่อนควยดุ้นใหญ่วิ่งเข้าวิ่งออก
ผ่านกลีบเสียวกระแทกกระทั้นใส่ร่างบอบบางอย่างไม่คิดทะนุถนอมจนแทบจะบี้ร่างของเธอให้แบนติดกับผนังห้องน้ำ

"ผัวจ๋า ผัวจ๋า โอยยย เย็ดแรง ๆ เลย โอยยย ซี้ดดสสสสส " ดาวร้องเรียกหาผัวอย่างไม่เหลือมาดสวยเริ่ดเชิดหยิ่งอย่างที่กลุ่มคนเมื่อกี้เรียกกัน
ในขณะที่ผมกำลังดิ่มด่ำรับความสุขสมจากสัมผัสตอดรัดอันสุดยอดของเนื้อเยื่อในโพรงสวาทที่เป็นสัญญาณบ่งบอกว่าเธอกำลังจะถึงจุดสุดยอด
ในไม่ช้า
"อาาาา ซี้ดดดส์ อือออ อูยยยยย ผัวจ๋าาาาาาา" ร่องเสียวสาวสวยกระตุกเกร็งบีบตอดรัดท่อนเอ็นของผมจนสุดจะทานทน ร่างกายของเธอกระตุก
เฮือก ๆ อย่างแรงหลายครั้ง เธอส่งเสียงกรีดร้องดังลั่นห้องน้ำ สองมือและสองขาของเธอเกี่ยวกระหวัดรัดตัวผมไว้แน่น ขณะที่ผมยังคงซอยเอว
ใส่ต่อแบบไม่ยั้ง และไม่นานนัก ผมก็ได้ส่งน้ำเชื้อระลอกที่สองของวันใส่เข้าไปในช่องคลอดของเธอแบบเน้น ๆ หลังจากที่เพิ่งจะกระฉูดใส่ปาก
ของเธอไปเมื่อกี้นี้ และเมื่อผมมองใบหน้าสวยเปรี้ยวที่กำลังแดงระเรื่อ และสายตาฉ่ำเยิ้มของเธอแล้ว ผมก็รู้ได้ทันทีว่า นี่คงไม่ใช่ครั้งสุดท้าย
ของวันนี้แน่ ๆ ความต้องการของเธอดูเหมือนจะไม่มีที่สิ้นสุดเอาซะเลย แต่ผมคงต่อที่นี่ไม่ได้ พาเธอกลับไปจัดการต่อที่บ้านดีกว่า เพราะยังไง
ซะพ่อก็คงจะไม่อยู่บ้านอยู่แล้ว

ผมถอยตัวดึงเอาท่อนเอ็นที่ค้างคาในร่องเสียวออกมาเสียงดังป๊อบเบา ๆ แล้วปล่อยตัวดาวเพื่อมาแต่งตัวให้เรียบร้อยเหมือนเดิม แต่เหมือนดาว
จะไม่มีแรงแล้ว เมื่อผมปล่อยมือเธอถึงกับทรุดตัวลงไปนั่งกองกับพื้นห้องน้ำอย่างอ่อนระโหยโรยแรง สภาพของเธอตอนนี้เหมือนกะหรี่ราคาถูก
ดี ๆ นี่เอง ผมเผ้ากระเซอะกระเซิงหมดสวย เสื้อนักศึกษาที่ไม่ติดกระดุมแม้แต่เม็ดเดียวเปียกชุ่มไปด้วยเม็ดเหงื่อ ยกทรงราคาแพงโดนเลิก
ขึ้นไปกองที่เหนือสองเต้าอวบที่เป็นรอยแดงเป็นจ้ำ ๆ ด้วยแรงบีบเคล้นของผม ชายกระโปรงสีดำโดนเลิกขึ้นไปกองที่เอวคอดกิ่ว กางเกงใน
ตัวสวยหล่นหายไปอยู่ที่ผนังอีกด้านของห้องน้ำ สองขาเรียวอ้าออกเหมือนจะหุบไม่ลง ทำให้เห็นโคกสวาทที่กลางหว่างขาได้อย่างชัดเจน เส้น
ขนสีดำสวยเปียกชุ่มชื้น ส่วนกลีบเสียวนั้นตอนนี้แบะอ้าออกจนมองเข้าไปเห็นเนื้อสีแดงสดด้านในได้ชัด  ในร่องหลืบนั้นน้ำกามสีขาวขุ่นเอ่อล้น
อยู่เต็มร่อง ในขณะที่บางส่วนก็เริ่มไหลย้อนออกมานองเต็มพื้นห้องน้ำ ร่างกายของเธอเหมือนจะหมดสิ้นเรี่ยวแรงแล้ว แต่เธอยังคงมองผมด้วย
แววตาหวานฉ่ำเว้าวอน เหมือนจะบอกว่ายังไม่พอ ผมเห็นแล้วก็เริ่มเกิดอารมณ์อยากจะเอาเธออีกครั้ง แต่ก็พยายามข่มใจตัวเองไว้ก่อน ผม
จับพยุงตัวเธอลุกขึ้นยืนพร้อมกับแต่งเนื้อแต่งตัวใส่เสื้อผ้านักศึกษากลับเข้าไปให้ดูเรียบร้อยที่สุดเท่าที่จะทำได้ ก่อนที่จะพยุงร่างอ่อนระโหยโรย
แรงของเธอออกมาจากห้องน้ำอย่างระมัดระวังไปยังรถยนต์ส่วนตัว และรีบบึ่งรถทะยานกลับไปยังบ้าน สถานที่ซึ่งกำลังจะกลายเป็นสนามรัก
ให้ผมกับดาวอีกครั้งในค่ำคืนนี้

.................................................................................

Reply #3 on: February 05, 2015, 02:42:21 am
หมอผีสีเหียบ ตอนที่ 4 - ดูนางให้ดูแม่
Assasin008 26/04/2009

.................................................................

"ฮือออ ฮือออ" ในภาพจาง ๆ ของความฝัน เด็กสาวตัวเล็กหน้าตาผ่องใสกำลังยืนร้องไห้ อยู่ริมรั้วไม้ อายุของเธอราว ๆ 7-8 ขวบ
"ร้องไห้ทำไมล่ะ ยายขี้แย แค่ย้ายบ้านแค่นี้เอง" เสียงของเด็กชายอายุเยอะกว่าที่ยืนอยู่อีกฝั่งของรั้วไม้ที่กั้นกลางทั้งคู่ดังขึ้น
"ก็ ... ฮึก ... หนูจะไม่ได้เล่นกับพี่ต้นอีกแล้วนี่นา จะไม่ได้เจอกับพี่ต้นด้วย ฮืออออ" เด็กสาวขยี้ตาร้องไห้สะอึกสะอื้นต่อ
"งั้นก็บอกพ่อกับแม่ ว่าอย่าย้ายบ้านซิ ไม่เห็นจะยาก" เด็กชายพูดตอบเด็กสาวแก้มป่องขี้แย
"แต่คุณพ่อต้องย้ายงานนี่นา ถ้าเราไม่ย้าย คุณพ่อ ก็ต้องลำบากเดินทางไกลทุกวัน" เด็กสาวพูดเสียงสะอื้น
"...... อืมม งั้นเอาแบบนี้ซินะ " เด็กชายมองซ้ายมองขวา ก่อนที่จะก้มลงไปหยิบเอาใบหญ้าแห้งขึ้นมา เขาจับมันม้วนสานเป็นวงอย่าง
ปราณีตและบรรจง ขณะที่เด็กสาวขี้แยตาโตแอบชำเลืองมองผ่านมือที่ใช้ปาดน้ำตาด้วยความสงสัย
"ยายขี้แย ยื่นมือมาซิ ... เอ๊ะ มือไหนล่ะ ซ้ายหรือขวา ...ไม่ใช่มือซ้ายนี่ ... ถ้าจะหมั้นต้องเอามือขวาเนอะ" เด็กชายขยับตัวเข้าไปใกล้เด็กสาว
พร้อมกับช้อนจับมือเล็ก ๆ ของเธอขึ้นมา
"เอาล่ะ ถ้าอย่างงั้น พี่ขอสัญญา ว่าไม่ว่าเธอจะอยู่ที่ไหนนะยายขี้แย พี่ก็จะตามไปหาให้พบ แล้วเราจะแต่งงานกันตอนโต แล้วนี่ก็แหวนหมั้น"
เด็กชายบรรจงสวมใส่แหวนที่ทำจากใบหญ้าแห้งบนนิ้วนางของเด็กสาว แทนแหวนเพชรราคาแพง
"พี่ต้น สัญญา จริง ๆ นะ" เด็กสาวยิ้มแป้น แก้มแทบปริ แหวนหญ้าแห้งไร้ราคา แทบจะเป็นเสมือนแหวนเพชรล้ำค่าราคาแพงสำหรับเด็กน้อย
ดวงตากลมโตกลับมาดูสดใสอีกครั้ง ทั้ง ๆ ที่ยังมีคราบน้ำตา และน้ำมูกอยู่บนใบหน้า
"อืมม พี่สัญญา" เด็กหนุ่มยกมือเด็กสาวมาเกี่ยวก้อยเป็นสัญญลักษณ์แทนคำมั่นสัญญา ท่ามกลางกลุ่มแมกไม้ใบหญ้าที่อยู่เป็นสักขีพยาน
เด็กสาวมองแหวนตัวเองอย่างพึงใจก่อนที่จะโน้มใบหน้าข้ามช่องว่างของรั้วเข้ามาหอมแก้มของเด็กหนุ่มซะฟอดใหญ่

..................................................................

"เฮ้ย ไอ้ลูกหมา ตื่นได้แล้ว" เสียงเอ็ดตะโรคุ้นหูดังแว่วมาจากภายนอก เด็กสาวเพื่อนบ้านวัยเด็กและภาพเหตการณ์ในอดีตของผมจาง
หายไปพร้อม ๆ กับแรงเขย่าที่ตัว ผมยังงง ๆ อยู่ว่าทำไมถึงฝันเรื่องนี้ เพราะผมไม่เคยฝันอะไรแบบนี้มาก่อนเลย
"... อ้าว พ่อ ... วันนี้กลับบ้านได้ไงเนี่ย" ผมสะลึมสะลือร้องทัก เมื่อลืมตาตื่นขึ้นมาแล้วเห็นพ่อผมยืนเขย่าแขนผมอยู่ที่ขอบเตียง
"เอ้า กูเป็นพ่อก็ต้องคิดถึงลุกชายบ้างซิวะ แล้วนี่ก็บ้านกู ทำไมกูจะกลับบ้านไม่ได้วะ" พ่อของผมปากบอกคิดถึงลูกชาย แต่สายตาพ่อกลับ
ไม่ได้จ้องผมเลยแม้แต่น้อยนิด สายตาคมกริบของพ่อกวาดมองไปทั่วเรือนร่างเปลือยเปล่าของดาว ที่นอนหลับไม่รู้เรื่องอยู่ข้างตัวผมอย่าง
ไม่วางสายตา ซึ่งมันก็สมควรอยู่หรอก เพราะพ่อผมน่ะมักจะได้แอ้มแต่พวกสาวใหญ่ทั้งนั้น พอมาเจอนักศึกษาสาวสวยเต่งตึงเนื้อแน่นน่าฟัด
นอนเปลือยกายล่อนจ้อนสลบไสลอยู่แบบนี้ก็คงยากที่จะอดใจไหว แถมเธอคนนี้ไม่ใช่นักศึกษาสาวธรรมดา แต่เธอเป็นถึงสาวสวยที่ได้รับ
ฉายาว่าดาวยั่วตัวแม่ของมหาลัยอีกต่างหาก

"พ่อ เวลาพูดน่ะ มองหน้าลูกชายบ้าง ..." ผมแอบอมยิ้มพูดขำ ๆ ใส่พ่อ พลางใช้มือลูบไล้แผ่นหลังเรียบเนียนของดาวที่นอนตะแคงข้างกอด
แขนของผมอยู่ โดยเจตนาบอกว่าผู้หญิงคนนี้ของผมห้ามยุ่ง ตอนนี้ดาวนอนสลบไสลอยู่บนเตียงกับผมโดยที่ไม่ได้รู้สึกรู้สาอะไรแม้แต่น้อยว่า
เรือนร่างสวยสดของเธอกำลังตกอยู่ในสายตาของชายหื่นวัยกลางคนอยู่ด้วย โดยตอนนี้เธอมีเพียงผ้าห่มสีขาวผืนบางที่ปิดปกคลุมร่างกายท่อน
ล่างไว้ ส่วนร่างกายท่อนบนนั้นเปลือยเปล่า เต้านมขาวผ่องอวบอัดขนาดเต็มไม้เต็มมือกำลังเด้งชูชันสะท้อนไปมาตามจังหวะการหายใจ หัวนม
สีชมพูอ่อนเด้งไปมาท้าทายให้สัมผัส แม้นว่าตอนนี้ผมเผ้าของเธอจะดูยุ่งเหยิงไร้ระเบียบ แต่เสน่ห์ของเรือนกายและใบหน้าสุดเอ็กซ์ของเธอก็
ยังคงมากล้นเพียงพอที่จะทำให้เป้ากางเกงของพ่อตุงโด่ขึ้นมาได้

"ลูกสาวใครวะ ขาวสวย เอ็กซ์ น่าเอาเป็นบ้า" พ่อยังคงจ้องมองดาวตาแทบไม่กระพริบ ผมว่าตอนนี้พ่อคงจะคลั่งจัดจนแทบอยากจะกระโจนลง
มาฟัดเด็กสาววัยรุ่นคนนี้อยู่แล้ว เพราะผมเห็นท่อนเอ็นอันใหญ่ของพ่อมันผงกหัวหงึก ๆ ดันเป้ากางเกงออกมาเป็นลำอย่างเห็นได้ชัด แค่มอง
ด้วยตาเปล่าก็พอรู้แล้วว่าฉายาพ่อม้าของพ่อผมน่ะไม่ได้มาแบบโม้ ๆ

"แล้วนี่ พ่อหายไปไหนมาล่ะ หายไปเกือบเดือน" ผมพูดเปลี่ยนเรื่องพลางลากเอาผ้าห่มมาคลุมร่างเปลือยของดาวไว้ด้วยความรู้สึกหวง ก็เรื่อง
อะไรจะไม่หวงล่ะ ลองถ้าโดนดุ้นของพ่อเข้าไปล่ะก็สงสัยของดาวมีหวังกลวงโบ๋แหง ๆ
"ไปเที่ยวพม่า กับคุณนายไฮโซ เหมือนเดิมล่ะวะ กินฟรี อยู่ฟรี ปี้ฟรี สบายจนไม่อยากกลับ เสียอย่างเดียว มีแต่สาวใหญ่ไม่มีสาวรุ่นแบบนี้บ้าง"
พ่อยักคิ้วทำหน้าขัดใจที่ผมยกผ้าห่มขึ้นมาปิดร่างของดาว แต่ก็ยังคงพยายามมองเรือนร่างของดาวจากด้านนอกผ้าห่มผืนบางอยู่ดี
"พ่อ เอาแต่ไปหลอกเขา ระวังเหอะ กรรมจะตามทัน" ผมจับแขนดาวที่เกาะเอวผมออกไปแล้วขยับตัวลุกขึ้นนั่ง
"หลอกตรงไหนวะ เค้าก็มีความสุข เรามีความสุข ... อย่าเอาแต่ว่าคนอื่นเลยไอ้ลูกหมา มึงเอายาแฝดไปใช้แบบนี้ไม่กลัวกรรมตามทันบ้างเรอะ"
พ่อพูดพลางเผยรอยยิ้มชั่วร้ายชี้นิ้วไปที่ดาวแล้วส่งเสียงหัวเราะดังหึ ๆ เหมือนรู้ทัน

"เอ่อ ... พ่อรู้ได้ไง ..." ผมสะดุ้งตกใจ ไม่นึกว่าพ่อจะรู้ได้ ว่าดาวโดนฤทธิ์ของยาแฝดมหาเสน่ห์เข้าไป จนหลายวันมานี้เธอก็เอาแต่มาขลุกอยู่กับ
ผมทุกวันหลังกลับจากมหาลัย โดยเธอโกหกที่บ้านไปว่า ต้องไปค้างบ้านเพื่อน เพื่อเข้าแคมป์สอนน้อง ๆ เชียร์ลีดชุดใหม่ ทั้งที่จริง ๆ แล้วเธอน่ะ
มาติววิชารักอยู่กับผมทุกคืนต่างหาก พวกเราแลกเปลี่ยนรสเสียวครั้งแล้วครั้งเล่าอย่างนับไม่ถ้วนจนเหมือนกับคู่แต่งงานใหม่
"ทำไมกูจะไม่รู้วะ ก็ยานี่ ก็ทำเองกับมือ แค่มองหน้าหนูดาว กูก็รู้แล้วว่าโดนยาเสน่ห์อยู่ แล้วก็ไม่น่าจะใช่ยาเสน่ห์ของใคร นอกจากของมึง"
พ่อเอามือไปเกาคางเบา ๆ พลางทำหน้าเหมือนรู้ไปซะทุกเรื่อง
".... เอ่อ .... คือ ... " ผมรู้สึกตกใจเหมือนเด็กน้อยที่กำลังจะโดนลงโทษเวลาทำผิด
"จะอึกอักไปทำไมวะ กูก็ไม่ได้ว่าอะไรซักหน่อย แต่ใช้ยาไปแล้ว ก็ดูแลผู้หญิงดี ๆ ล่ะ เค้ารักใครไม่ได้อีกแล้ว นอกจากมึงไอ้ลูกหมา"
พ่อหัวเราะหึ ๆ ใส่ผมที่นั่งหน้าจ๋อยอยู่ พลางพูดเสียงนุ่มเหมือนพยายามสั่งสอนและไม่ได้คิดโกรธแม้แต่น้อยนิด
"...." ผมพูดอะไรไม่ออก
"ไอ้ลูกหมาทำเป็นซึม ... หรือถ้าอยากจะให้ลงโทษล่ะก็ ... พ่อขอเอาหนูดาวซักครั้งล่ะกัน " พ่อพูดพร้อมกับเดินตรงไปทางดาว
"เฮ้ย !!! หยุดเลยพ่อ หยุด ๆ เด็กผม พ่อห้ามยุ่ง แล้วก็เลิกเรียกผมเป็นลูกหมาได้แล้ว ถ้าผมเป็นลุกหมา แล้วพ่อผมเป็นอะไรล่ะ"
ผมขยับตัวไปขวางพ่อเอาไว้ เพราะท่าทางพ่อไม่ได้พูดเล่น ๆ เฉย ๆ แน่

"แค่นี้ทำเป็นหวงเว้ยไอ้ลูกเทวดา ... เออ ๆ ไม่ยุ่งก็ไม่ยุ่ง ... เดี๋ยวกูจะไปนอนพักซักหน่อย เล่นกับอีคุณนายจนเหนื่อยแล้ว" พ่อหยุดทำหน้ายิ้ม ๆ
"อ้อ ... แล้วเดี๋ยวอีกซักพักจะมีแขกมาหากู มึงปลอมตัวเป็นหมอผีไปหาเค้าด้วยล่ะ"  พ่อพูดขณะเดินออกไปทางประตูห้อง
"เฮ้ย ... อะไรพ่อ แล้วทำไมต้องให้ผมปลอมตัวเป็นหมอผีสีเหียบอะไรนั่นด้วย พ่อก็อยู่ ก็ไปเองดิ ... เอ ... หรือว่า คิดจะ ..." ผมตกใจที่อยู่ ๆ
พ่อก็โยนงานมาซะเฉย ๆ ผมไม่เคยทำแบบนี้ซักหน่อย ... แต่ก็ยกเว้นตอนที่หลอกพวกไอ้ชัยครั้งนึงล่ะนะ ผมเหลือบมองไปทางร่างดาวที่นอน
หลับอยู่หรือว่าพ่อคิดจะให้ผมไม่อยู่ห้อง จะได้มาทำอะไรกับดาวได้สะดวก
"แล้วแต่ แต่ถ้ามึงไม่ไป แล้วให้กูไปแทน อะไรจะเกิดขึ้นกับคุณหนูหน้าสวยคนนั้นก็ไม่รู้ด้วยนะเว้ย" พ่อพูดพร้อมกับชี้มือไปทางรูปน้องแพรที่ผม
ติดไว้ที่โต๊ะทำงาน
"เฮ้ย แล้วเกี่ยวอะไรกับน้องแพร ... พ่อไปรู้จักอะไรกับเค้าด้วย" ผมลุกขึ้นยืนพรวดด้วยความตกใจ หากเป็นคนอื่นพูดทักผมคงไม่คิดอะไร แต่นี่
เป็นพ่อที่มักจะเป็นคนที่มีลางสังหรณ์อะไรหลายอย่าง และทุกอย่างนั้นถูกต้องเสมอ
"เออ น่ะ เอาเป็นว่าวันนี้ มึงต้องไปทำหน้าที่แทนกู เรื่องของมึงเองกับเนื้อคู่ของมึงเอง ก็จัดการเอาเอง ไม่งั้นมึงจะเสียใจ ไอ้ลูกหมา" พ่อชำเลือง
มองไปทา-งดาวแว้บนึงประมาณว่าเล็งเหยื่อไว้รอล่าทีหลัง แล้วเปิดประตูเดินออกไป โดยไม่หันหลังกลับมามองผมด้วยซ้ำ

"เนื้อคู่ ?? พ่อว่าเนื้อคู่เหรอเมื่อกี้ ?? แล้ว แพร นี่นะ จะมาหาหมอผี หมอเสน่ห์อย่างพ่อ บ้าไปแล้ว ใครจะไปเชื่อ ..." ผมพยายามเรียบเรียงความ
คิดในหัวสมอง ภาพน้องแพรนางฟ้าในจินตนาการของผมนั้นไม่มีแม้แต่เศษเสี้ยวของความคิด ว่าคุณหนูที่สวยสมบูรณ์พร้อมทุกอย่างแบบเธอจะ
มีอะไรที่ต้องทำให้หันมาพึ่งพาหมอผีกำมะลออย่างพ่อผม จะมีก็แต่คนอื่นน่ะซิ ที่อยากจะสมหวังกับเธอ
"อ้อ ลืมไป มีอะไรจะบอกอีกอย่าง ........... " พ่อที่เดินออกน้องห้องไปแล้วเดินย้อนกลับมาหาผมอีกรอบ พร้อมกับโน้มตัวลงมากระซิบอะไรบาง
อย่างที่ข้างหูผม ก่อนที่จะขยิบตา แล้วเดินกลับออกไปอีกครั้ง ปล่อยให้ผมยิ่งงงหนักซ้ำเข้าไปอีก ว่าสิ่งที่พ่อพูดนั้นจะเป็นเรื่องจริง หรือมั่วนิ่ม
กันแน่ ... แล้วถ้าหากผมทำตามที่พ่อบอกมา มันจะดีจริงๆ  น่ะเหรอ ..... ???

...................................................................

เวลาผ่านล่วงเลยไปจนเกือบบ่าย บรรยากาศรอบข้างช่างแสนเงียบสงบ มีเพียงควันธูปสีขาวลอยตลบอบอวลไปมาในอากาศอย่างเอื่อยเฉื่อย
แต่ผมกลับต้องมานั่งลุ้นระทึกอยู่ที่สำนักทรงด้านล่างในชุดนุ่งขาวห่มขาวตามที่พ่อใส่ทุกครั้งที่ทำพิธี หัวใจของผมเต้นระรัวจนแทบจะระเบิดออก
มาจากอกอยู่แล้ว คำพูดที่พ่อกระซิบบอกยังคงดังสะท้านก้องไปมาอยู่ในหู ผมไม่อยากที่จะเชื่อ และไม่แน่ใจว่าควรจะทำตามที่พ่อบอกหรือไม่
แต่กระนั้นเบื้องลึกของจิตใจก็บอกให้รู้ว่า พ่อมักจะพูดถูกเสมอ ไม่ว่าเรื่องนั้นมันจะดูแปลกพิลึกขนาดไหน อยากรู้ก็อยากรู้ว่าเหตการณ์มันจะ
เป็นอย่างที่พ่อผมพูดจริงหรือเปล่า หรือว่าพ่อผมแค่หาเรื่องกันผมออกไป จะได้เคลมสวาทดาวที่สลบไสลอยู่ในห้องนอน แต่ไม่เป็นไรหรอกมั้ง
เพราะว่าก่อนออกมาผมก็ล็อคกุญแจประตูแถมใส่ตัวยูเข้าไปอีกชั้น อย่างน้อยถ้าพ่อคิดจะทำอะไรก็คงไม่ง่ายแน่ ๆ แถมดาวก็คงจะร้องขอความ
ช่วยเหลือจากผมได้อยู่ดี ตอนนี้ผมจึงได้แต่เก็บความสงสัยไว้ และได้แต่นั่งรอ และรอให้ถึงเวลา ... ผมนั่งสมาธิทั้ง ๆ ที่ไม่มีสมาธิเลยอยู่ได้ไม่
นานก็ได้ยินเสียงรถยนต์ดังไกล ๆ มาจากทางหน้าบ้าน ผมจึงรีบหยิบเอาหน้ากากไม้รูปศิวลึงค์ขึ้นมาใส่ปิดบังใบหน้าแล้วแกล้งนั่งทำสมาธิต่อไป
เหมือนไม่สนใจเหตการณ์รอบข้าง

"พ่อหมออยู่หรือเปล่า " ชายวัยกลางคนแต่งตัวเรียบร้อย เดินผ่านประตูเข้ามาท่าทางไม่ค่อยเป็นมิตรนัก เอาล่ะซิพ่อผมทายถูกไปหนึ่งแล้ว
พ่อบอกว่าจะมีหญิง 1 ชาย 1 มาหา ชายคนนั้นมองมาทางผมและมองไปรอบ ๆ ห้องราวกับกำลังประเมินสถานการณ์
"คุณนาย เชิญครับ พ่อหมอ นั่งอยู่พอดี" ชายคนเดิมหันไปด้านหลังแล้วโค้งคำนับเปิดทางให้คนด้านหลังเดินออกมา
"สวัสดีค่ะพ่อหมอ ..." ผู้หญิงอายุราว ๆ 30 กว่า ๆ เดินตามออกมพร้อมกับยกมือไหว้ ลักษณะการแต่งตัวบ่งบอกว่าเธอเป็นคุณนายไฮโซมีชาติ
ตระกูล เครื่องประดับประดาแต่ละชิ้นท่าทางจะแพงไม่น้อยทีเดียว ท่วงท่าของเธอดูสวย สง่า และฉลาดไม่น้อย ไม่ซิต้องบอกว่า เธอเป็นคนสวย
และมีเสน่ห์มากล้นเลยทีเดียว และผมก็คุ้นหน้าของเธอมากด้วย เพราะเธอคนนี้นี่แหละที่คอยไปรับไปส่งน้องแพรที่มหาลัยเป็นครั้งคราว ผู้หญิง
ที่สวยดุจดังพญาหงส์คนนี้ก็คือแม่ของน้องแพรนั่นเอง หากให้ผมเปรียบน้องแพรนางฟ้าของผมให้เหมือนกับดอกไม้แรกแย้มน่าค้นหาแล้วล่ะก็
แม่ของเธอก็คงจะเสมือนดอกไม้งามที่แย้มบานอย่างเต็มที่ ผิวพรรณที่ขาวเนียนสะอาดตา ใบหน้าสวยหวาน และทรวดทรงองค์เอวที่สวยได้รูป
เรียวขาขาวโผล่แว้บออกมาจากรอยผ่าด้านข้างของกระโปรง ความงามของเรือนร่างช่างยั่วยวนให้ผมอดคิดอกุศลกับคุณนายพลอย หรือแม่ยาย
ของผมในอนาคตไม่ได้

"..... กูจะหลับจะนอน พวกมึงมายุ่งอะไรกับกู ..." ผมรอให้แม่ของน้องแพร และชายวัยกลางคนนั่งลง ก่อนที่จะทำเสียงพูดเสียงแหบแห้ง
ผมแอบเผลอชำเลืองมองท่อนขาขาวเรียวงามของเธอไม่ได้ ขณะที่เธอขยับตัวลงนั่งพับเพียบ และโน้มตัวลงยกมือไหว้อีกครั้ง
"เอ่อ คือ ... นี่ พ่อหมอสีเหียบ ใช่มั้ยจ๊ะ ชั้นชื่อพลอย แล้วนี่ก็นายศักดิ์คนขับรถ คุณนายกมลเป็นคนแนะนำให้มาหาพ่อหมอน่ะจ้ะ" แม่ของแพร
พูดน้ำเสียงตะกุกตะกักออกแนวประหม่าเล็กน้อย ดูเธอจะไม่คุ้นชินนักกับการโดนพูดคำหยาบใส่ซักเท่าไหร่
"เออ ไม่ต้องแนะนำตัว กูรู้ มีอะไรก็พูดออกมา" ผมทำเสียงดุเหมือนไม่พอใจใส่
"พูดเพราะ ๆ หน่อยก็ได้หมอ ให้เกียรติคุณนายหน่อย" ชายวัยกลางคนพูดแย้งขึ้นท่าทางเหมือนจะเอาเรื่อง หมอนี่ทำตัวเหมือนเป็นเจ้าเข้า
เจ้าของของคุณนายงั้นแหละ สงสัยจะเป็นพวกแอบหลงรักเจ้านายตัวเองแน่ ๆ
"ไอ้บ่าวไม่รู้จักเจียม คิดเด็กดอกฟ้า ถ้ามึงไม่พอใจ ก็กลับไปเสีย กูจะได้พักผ่อนต่อ" ผมทำเสียงกร้าวใส่ตามลักษณะของพ่อที่ทำเป็นประจำ
ตามที่พ่อบอกมาไอ้หมอนี่แอบหลงรักเจ้านายของมันอยู่ ผมเลยถือโอกาสแขวะซักหน่อย โทษฐานที่มันจ้องหน้าหาเรื่องผม

"แฮ่ม ... นายศักดิ์ ... นั่งลงเดี๋ยวนี้ ..." คุณพลอยแม่ของน้องแพร กระแอมออกเสียงดุห้ามคนขับรถที่ทำท่าจะลุกขึ้นเดินมาหาผม ท่าทางของ
เธอเหมือนกับว่าพอจะรู้ความในใจของคนขับรถอยู่บ้าง
"แต่ว่า คุณนาย ไอ้นี่มันพูดเรื่องไร้สาระ ... ผมไม่เคยคิด" นายศักดิ์คนขับรถทำท่าจะเถียง แต่พอเห็นคุณนายตัวเองทำหน้าดุใส่ก็ก้มหน้าลงไป
นั่งแบบจ๋อย ๆ
"ขอโทษด้วยจ้ะพ่อหมอ พ่อหมอพูดตามปกติ เถอะจ้ะ ... คือว่าชั้นมีเรื่องรบกวนให้พ่อหมอช่วยสักเรื่องสองเรื่อง" คุณนายหันมาพูดกับผมด้วยน้ำ
เสียงไพเราะน่าฟัง กิริยาท่าทางผู้ดีของเธอ นั้นยิ่งทำให้ผมรู้สึกกระอักกระอ่วนใจว่าพูดแรงไปหรือเปล่า
"... ก็คงไม่พ้นปรึกษาปัญหาเรื่อง ผัว กับ ลูกล่ะมั้ง ใช่มั้ย" ผมพูดไปตามข้อมูลที่ได้รับมาจากพ่ออย่างไม่ค่อยแน่ใจ เพราะเท่าที่ผมรู้ ครอบครัว
ของน้องแพรนั้นอยู่กันอย่างมีความสุข และเป็นครอบครัวที่ดีมากในสายตาคนนอก พ่อตำแหน่งใหญ่โตรักครอบครัว แม่ก็ดูแลครอบครัวดี ส่วน
ลูกสาวก็สวยน่ารักซะจนมีแต่คนอยากสมัครเป็นลูกเขย แล้วพวกเค้าจะมีปัญหาบ้าอะไรให้หนักใจ ?
"เอ่อ ... พ่อหมอ รู้ด้วยเหรอจ๊ะ ว่าชั้นจะมาปรึกษาเรื่องอะไร" คุณนายทำท่าทางตกใจไม่น้อยเมื่อได้ยินที่ผมพูดออกไป

"กูก็รู้บ้าง ไม่รู้บ้าง แต่เท่าที่รู้ คงไม่ใช่เรื่องที่คนนอกควรจะรู้ใช่มั้ย" ผมมองไปทางด้านคนขับรถที่จ้องมองผมอย่างไม่วางตา
"... เอ๋อ ... นายศักดิ์ ขับรถไปที่อื่นก่อน ไว้ชั้นโทรตามแล้วค่อยกลับมารับ" คุณนายอ้ำอึ้งอยู่สักครู่ ก็หันไปออกคำสั่งให้คนขับรถไปที่อื่นก่อน
เรื่องราวต่อจากนี้ คงไม่ใช่เรื่องที่เธออยากจะให้คนอื่นรับรู้
"แต่ว่าหมอพวกนี้มันเชื่อไม่ได้นะครับคุณนาย ... ดะ ได้ครับคุณนาย ..." นายศักดื์มองมาทางผม ท่าทางจะไม่ยอมปฎิบัติตาม แต่เมื่อเขาหันหน้า
กลับไปมองเห็นหน้าของคุณพลอยที่ขมวดคิ้วใส่ ก็ก้มหน้าลุกขึ้นยืนเดินแล้วเดินออกไปด้านนอกอย่างเสียมิได้ พวกเรานั่งเงียบกันซักพัก ก็ได้ยิน
เสียงรถยนต์แล่นออกไปจากตัวบ้าน ... ก้างขวางคอของผมไปแล้ว

"เอาล่ะ คราวนี้ก็ ว่ามาทีละเรื่อง ข้าจะได้กลับไปนอน" ผมลดระดับความหยาบของคำพูดลงอย่างไม่รู้ตัว อย่างน้อยผมก็รู้สึกเคารพเธอคนนี้
"คือว่า เรื่องแรก เกี่ยวกับลูกสาวน่ะค่ะ ... ช่วงหลังนี้ไม่รู้ทำไม แกดื้อไม่ค่อยเชื่อฟังเลย" คุณนายเริ่มพูดเข้าเรื่อง
"ดื้อยังไงล่ะ" แค่เรื่องแรกผมก็หูผึ่งแล้ว ลูกสาวของคุณพลอย ก็มีแต่น้องแพร คนเดียวนี่แหละ แต่แพรเนี่ยนะจะดื้อ ดูเป็นเด็กดีจะตาย
"มีลูกชายของเพื่อนพ่อเค้ามาสู่ขอหมั้นหมายยายแพร ทางเราก็เห็นดีด้วย แต่ว่าลุกสาวแกไม่ยอมท่าเดียว ไม่รู้จะทำยังไง" คุณพลอยพูด
พลางถอนหายใจอย่างเหนื่อยหน่าย แต่ผมนี่ซิใจหายวูบเลย นางฟ้าของผมจะมีคนจับจองหมั้นหมายแล้วเหรอเนี่ย แถมพ่อแม่ยังจะเห็นดีเห็น
งามซะด้วย งานนี้ผมเชียร์น้องแพรสุดใจ ดื้อไปเลย ห้ามยอมเด็ดขาด
"เด็กคนนี้ก็ฐานะเท่าเทียมกัน ศักดิ์ศรีเท่าเทียมกันทุกอย่าง แต่ลูกเค้าไม่สนใจเลย พอคาดคั้นหน่อยก็บอกว่ามีคู่หมั้นแล้ว เลยไม่ยอมรับหมั้น"
คุณนายพูดไปส่ายหน้าไป แถมประโยคที่สองนี่ซิ ยิ่งทำให้ผมเหมือนดิ่งตกเหวเข้าไปอีก น้องแพรแอบไปมีคู่หมั้นคู่หมายตอนไหนกันแน่ ผมไม่
เห็นรู้เลย มันเป็นไปไม่ได้เด็ดขาด เธอคงแค่พูดแอบอ้างเพื่อยกมาปฎิเสธการหมั้นหมายมากกว่า
"ตอนนี้ก็เลยคิดว่า ยังไงก็ตาม จะจับลูกเค้าเข้าพิธีหมั้นให้ได้ แต่ก็ยังไม่แน่ใจว่าจะดีจริงหรือเปล่า... อ้าว พ่อหมอเป็นอะไรหรือเปล่า นิ่งไปเลย"
"เอ้อ .... ผมไม่ เอ้ย ข้าไม่เป็นอะไร " ผมหัวเบลอไปหมด จนใช้คำถูกคำผิด นี่เธอจะโดนบังคับให้ต้องหมั้นกับใครก็ไม่รู้โดยพ่อแม่ของเธอ
เหรอนี่ และไอ้คนที่มาสู่ขอ ผมพอจะนึกออก ว่ามันคือใคร มันจะเป็นใครไปไม่ได้ นอกเสียจากไอ้ชัย คู่แค้นตลอดกาลของผมนี่เอง มันเคยแย่ง
ดาวไปจากอ้อมอกของผมแล้ว แล้วคราวนี้มันจะยังคิดมาแย่งน้องแพรกับผมอีกเหรอนี่ แถมแม่ของแพรยังเห็นดีเห็นงามไปด้วย ความรู้สึกโกรธ
และไม่พอใจพวยพุ่งออกมาจากส่วนลึกของจิตใจ

"นางพลอย มึงฟังกู ... " ด้วยอารมณ์รู้สึกที่เดือดขึ้นมาอย่างกระทันหัน ผมเริ่มกลับมาใช้คำหยาบกับคุณนายคนนี้อีกครั้ง แถมพูดด้วยเสียงดังขึ้น
อีกหน่อยด้วย ผมจะเล่นไปตามแผนที่พ่อบอกผมมาและจะถือโอกาสสั่งสอนแม่ของน้องแพรด้วย ผมจะทำทุกวิถีทางให้คุณนายเปลี่ยนใจให้ได้
"คะ ..." คุณพลอยสะดุ้งตกใจเล็กน้อย ที่อยู่ ๆ ผมก็เปลี่ยนโทนเสียงเหมือนกำลังโกรธ
"ตอนมึงเป็นสาว มึงเชื่อฟังพ่อแม่ทุกอย่าง เป็นกุลสตรี อยู่ในกฎในระเบียบ ใช่มั้ย" ผมพูดต่อ
"ใช่ค่ะ" คุณพลอยพยักหน้า แววตาของเธอเหมือนจะออกแนวทึ่งที่ผมทายถูก แถมยังออกแนวภูมิใจในตัวเองด้วย
"ตอนนั้นมึงเจอผู้ชายที่ถูกใจ ผู้ชายที่มึงรัก และเค้าก็รักมึงใช่มั้ย" ผมไปต่อ แต่ยังอดสงสัยไม่ได้ว่าข้อมูลที่พ่อให้มาจริงหรือเปล่า
"อะ ... เอ่อ ... " คุณพลอยดูท่าทางตกใจ เธออึกอักไม่ยอมตอบ แววตาเธอมองมายังผมเหมือนจะถามว่ารู้เรื่องพวกนี้ได้ยังไง
"กูถามว่าใช่มั้ย ตอบมา" ผมทำเสียงกร้าว พอเห็นอาการของเธอแล้ว ผมยิ่งเริ่มมั่นใจว่าข้อมูลที่พ่อให้มานั้นถูกต้อง ก็แน่ล่ะอาการแบบนี้ กิริยา
แบบนี้ ไม่ต้องพูดก็บ่งบอกให้เห็นชัด ๆ เลยว่ามันเป็นเรื่องจริง เรื่องที่อาจจะทำให้คนระดับเธอมัวหมองได้

"ชะ ใช่ค่ะ" คุณพลอยก้มหน้าตอบเสียงอ่อย ๆ
"แต่ พ่อแม่ของมึง ก็ยัดเยียดให้ต้องแต่งงานกับคนอื่น ที่รวย มีฐานะทางสังคม เพื่อความสุขความสบาย ใช่มั้ย" ผมรุกไล่ต่อ
"ใช่ค่ะ ... " คุณนายตอบเสียงสั่น
"แล้วยังไงล่ะ อยู่กับผู้ชายที่ร่ำรวยมาเกือบ 20 ปี มีความสบายดี แล้วมีความสุขมั้ย ทิ้งความรัก ไปนอนอยู่บนกองเงินน่ะ" ผมพูด รู้สึกสะใจ
อย่างบอกไม่ถูกที่ทำให้คุณนายท่าทางถือตัวอย่างเธอต้องตัวสั่นเป็นลูกนกแบบนี้ได้
"....... " คุณนายตัวสั่น ก้มหน้าลงมองพื้น เหมือนกับกำลังจะร้องไห้ออกมา เธอคงไม่ได้มีความสุขเท่าไหร่นักกับชีวิตคู่

"รู้แล้ว ยังจะให้ลูกสาวตัวเอง ต้องเป็นแบบตัวเองอีกงั้นเรอะ?" ผมรุกต่อ ท่าทางงานนี้จะได้เรื่อง ข้อมูลพ่อผมแน่นจริง ๆ
"............." คุณพลอยหยิบเอาผ้าเช็ดหน้าจากกระเป๋าถือราคาแพงออกมาเช็ดน้ำตาที่ซึม ๆ  ออกไป แย่ล่ะพอเห็นน้ำตาก็ทำเอาผมแทบทำ
ตัวไม่ถูก ผมเงียบปล่อยให้เธอพรั่งพรูพูดความรู้สึกเจ็บแค้นที่กักเก็บไว้มานานออกมา ผมไม่อยากจะเชื่อเลยว่า ครอบครัวที่ดูดีมีความสุข
กลับซุกซ่อนไปด้วยความทุกข์ขนาดนี้  เธอบอกว่าภูมิใจที่มีหน้ามีตามีฐานะในสังคมชั้นสูง แต่กระนั้นเธอกลับรู้สึกอ้างว้าง เปล่าเปลี่ยวอย่าง
บอกไม่ถูก ยังดีอยู่บ้างที่เธอมีลูกสาวสุดแสนน่ารักมาให้คลายความเหงาใจได้ เธอพูดระบายอารมณ์ออกมาครู่ใหญ่ก็หยุดแล้วนั่งเงียบ
"... ขอบคุณค่ะ พ่อหมอ ชั้นรู้แล้วว่าควรจะทำยังไง ... ปล่อยให้ลูกแกเลือกคนรักของเธอเองดีกว่า" คุณพลอยวางผ้าเช็ดหน้าลงบนตัก ก่อนที่
จะเงยหน้ากลับขึ้นมาใหม่ คำตอบของเธอทำเอาผมแทบจะเผลอกระโดดตัวลอยด้วยความดีใจอยู่แล้ว

"ดื่มน้ำก่อนครับคุณนาย" พ่อในชุดลำลองธรรมดาทำตัวเหมือนเป็นคนรับใช้เดินถือแก้วน้ำออกมาให้คุณนาย ผมเห็นพ่อแอบมองเรือนร่างของ
คุณนายแบบไม่วางตา แถมยังแอบขยิบตาให้ผมหนึ่งครั้งสื่อความหมายประมาณว่าสวยแบบนี้ถ้าไม่เอากูเอาเอง และหากผมคาดไม่ผิดล่ะก็ใน
น้ำดื่มแก้วนั้น มันจะต้องมีส่วนผสมของสมุนไพรบางอย่างที่พ่อมักจะใช้เคลมสวาทเหยื่อสาวทุกคนที่ผ่านมา สมุนไพรนี้มันเป็นส่วนผสมหนึ่งของ
ยาแฝดที่พ่อทำให้ผมใช้ เพียงแต่มันจะออกฤทธิ์ได้ไม่นานเท่านั้นเองไม่เหมือนยาแฝดที่มีผลตลอดไป เพราะถูกกำกับด้วยเวทย์มนต์คาถาอีก
ชั้น ผมนั่งมองคุณนายที่หยิบแก้วน้ำขึ้นมาดื่มด้วยใจระทึก ดูเธอไม่ทันที่จะนึกสงสัยซะด้วยซ้ำว่าจะมีอะไรอยู่ในน้ำหรือเปล่า ผมลอบมองต่ำลง
ไปที่ทรวงอกอวบใหญ่ที่สะท้อนขึ้นลงตามจังหวะการหายใจของคุณพลอยขณะที่เธอกำลังดื่มน้ำอย่างกระหาย ภาพที่เห็นเล่นเอาผมรู้สึกคอ
แห้งกระหายอยากดื่มนมขึ้นมาทันที จากตอนแรกที่ไม่แน่ใจว่าจะทำตามแผนของพ่อดีหรือเปล่า กลายเป็นว่าตอนนี้ถ้ามาบอกให้ผมหยุด
ผมก็คงจะไม่หยุดแล้ว ผมอยากทำตามแผนแบบเต็มที่เลยทีเดียว ยังไงซะเพราะหากผมไม่ทำ พ่อของผมก็ต้องทำอยู่ดี ดังนั้นให้ผมทำเอง
เสียยังจะดีกว่า

"ส่วนอีกเรื่อง ก็คงเป็นเรื่องผัวใช่มั้ย ... ผัวไม่สนใจล่ะซิ ... ไม่ได้ทำอะไรกันเลยมากี่ปีแล้วล่ะ" ผมรุกเรื่องที่สองต่อทันทีเมื่อเธอดื่มน้ำผสม
ยาสมุนไพรเข้าไปจนหมดแก้ว ท่าทางเธอคงหิวน้ำมาก พ่อบอกว่าคุณนายไม่ได้มีอะไรกับสามีของเขามาเป็นสิบปีแล้ว ผมแทบไม่อยากเชื่อ
เธอยังดูสาว สวย และมีเสน่ห์ขนาดนี้ หากเป็นผมล่ะก็ คงมีอะไรกันแทบทุกวันเลย
".... คือ ... ตั้งแต่ยายหนูเกิด ... เขาก็เอาแต่ทำงานบ้าง ไปต่างประเทศบ้าง เราเลยไม่ค่อยได้ ..." คุณนายพูดหน้าแดงทำท่าอาย ๆ

"อืม มีเมียสวยขนาดนี้แต่ไม่ทำอะไรกับเมีย ดันแอบไปมีเมียน้อยนี่นะ ใช้ไม่ได้" ผมเล่นไปตามบทต่อ พ่อบอกว่าแฟนคุณนายไม่ได้แอบไปมี
เมียน้อยหรอก เพียงแต่ว่าของเค้าไม่สู้ เลยไม่ได้ทำอะไรกับเมียมานานแล้ว แถมก่อนหน้านี้พ่อยังบอกว่าคุณนายแกไม่เคยมีเซ็กส์จนเสร็จสม
เลยแม้แต่ครั้งเดียวเพราะสามีของเธอล่มปากอ่าวแทบจะตลอด ผมไม่รู้หรอกว่าพ่อรู้มาได้ยังไง แต่พ่อบอกให้ผมบอกว่าสามีของเธอมีเมียน้อย
เพื่อเป็นการกระตุ้นคุณนายให้เดินไปตามแผนที่พ่อและผมวางไว้
"ค่ะ พ่อหมอ ... เค้าแอบมีเมียน้อยจริง ๆ ใช่มั้ยคะ ... " คุณนายตอบรับเสียงสะอื้น ดูเหมือนเธอจะแอบคิดไปแล้วว่าสามีแอบไปมีเมียน้อย
พอมีคนอื่นมาช่วยยืนยันอีกครั้งเธอจึงเริ่มคิดว่ามันเป็นเรื่องจริง เธอก้มลงไปหยิบเอาผ้าเช็ดหน้าขึ้นมาซับน้ำตาใหม่อีกครั้ง ผมล่ะสงสารเธอ
เหลือเกิน เธอยังแลดูสาวและสวยอีกทั้งแสนดีขนาดนี้ แต่กลับต้องอยู่อย่างอด ๆ อยาก ๆ ไม่ได้สัมผัสรสรัก ... แต่ก็ดีแล้วล่ะ เพราะอีกเดี๋ยวผม
จะได้มีโอกาสช่วยคลายทุกข์ให้ว่าที่แม่ยายคนสวยคนนี้ซักหน่อย
"แล้วอยากให้กูช่วยยังไงล่ะ ..." ผมถามทั้งที่คิดว่ารู้คำตอบอยู่แล้ว ถ้ามาหาพ่อผมล่ะก็เกือบทั้งหมดคือเรื่องการทำเสน่ห์ให้ผัวให้เมียหลงกันทั้ง
นั้นและหากใช่มันก็เข้าทางเกมผมพอดี

"พ่อหมอ ช่วยทำเสน่ห์ให้ชั้นด้วยนะคะ ให้พ่อตัวดีเขากลับมารักมาหลงชั้นเหมือนเดิม" คุณนายตอบ ท่าทางเธออาย ๆ
".. ทำน่ะ ทำได้ แต่แน่ใจแล้วหรือ ... การทำเสน่ห์เป็นวิชาต่ำ ต้องทำแบบต่ำ ๆ ต้องแก้ผ้าต่อหน้ากู ให้กูลงรักปักทองให้ทั้งตัว" ผมถามให้เธอ
ยืนยันความประสงค์ เพราะการทำเสน่ห์ของพ่อผมน่ะ ก็คือการเขียนยันต์อะไรบางอย่างไปทั่วทั้งตัว โดยจะต้องทำทั้งที่เปลือยกาย และเกือบ
จะร้อยทั้งร้อย พอลงรักเสร็จแล้ว สาวไฮโซทั้งหลาย ก็มักจะโดนพ่อผมจับลงเสาเข็มจนดิ้นพราด ๆ ต่อทันที
"... พอจะรู้รายละเอียดมาจากคุณนายกมลบ้างแล้วค่ะ แล้วก็เอ่อ ... คิดว่าพ่อหมอ น่าจะวางใจได้" เธอหน้าแดงซ่านแม้นท่าทางภายนอกจะดูเป็น
ผู้ใหญ่กร้านโลก แต่ท่าทางขัดเขินของเธอต่อเรื่องแบบนี้ช่างดูเหมือนเด็กสาวไร้เดียงสาน่าลิ้มลอง ไม่รู้ว่าคุณนายกมลอะไรนั่น บอกอะไรกับเธอ
ไปบ้างถึงทำให้คนที่ดูไฮโซอย่างเธอมาเชื่อเรื่องแบบนี้ได้ แต่ก็นั่นล่ะ ผมเล่นเดาทุกเรื่องออกหมดโดยที่เธอไม่ต้องบอก เธอก็คงจะต้องเผลอเชื่อ
ไปบ้างอยู่แล้วเป็นธรรมดา
"งั้นก็เข้าไปในห้องด้านข้างนี้ อาบน้ำให้สะอาดแล้วก็นอนเปลือยบนเตียง อีกสักพักกูจะเดิมตามเข้าไป" ผมชี้มือไปทางห้องพิธีด้านข้าง แล้วหัน
หลังให้คุณนาย ทำทีเป็นเรื่องธรรมดามาก แต่ความจริงในใจของผมนี่มันกำลังเต้นตึกตักด้วยความตื่นเต้นอย่างที่สุด เดี๋ยวยาปลุกเซ็กส์ก็จะ
ทำงานและผมก็จะได้ทำความรู้จักกับแม่ยายในอนาคตได้ตามใจ วันนี้ผมขอถือคติที่ว่า ดูนางให้ดูแม่ ซักวันล่ะกัน แต่ถ้าจะให้แน่ ๆ ผมอยากจะ
ขอลองทั้งแม่ แล้วก็ลองทั้งนางไปด้วยเลย

...................................................................

ผมแอบวิ่งขึ้นไปดูที่ชั้นสองประตูห้องนอนผมยังคงล๊อคเรียบร้อยดีแสดงว่าดาวยังคงปลอดภัยดีอยู่ ผมจึงลงมานั่งรออยู่ด้านล่างอย่างกระวน
กระวายใจ สักพักผมก็หยิบเอาขันน้ำมนต์ และพู่กัน อันเป็นอุปกรณ์หลักที่จะใช้ทำพิธีลงรักเดินตามเข้าไปในห้องด้านข้าง ผมแกล้งเดินเปิด
ประตูเข้าไปอย่างเงียบเชียบที่สุด แล้วรีบปิดประตูห้องและใส่กลอนให้เรียบร้อยทันทีเพราะกลัวว่าพ่อจะแอบมาขอส่วนแบ่งด้วย ห้องนี้เป็น
ห้องปิดมิดชิดจึงค่อนข้างมืด มีเพียงแสงอ่อน ๆ จากเปลวเทียนเพียงดวงเดียวที่ให้ความสว่างสลัว ๆ อยู่ตรงกลางห้อง และแล้วภาพที่เห็นก็
ทำให้ผมมั่นใจว่ายาปลุกอารมณ์ของพ่อผมนั้นกำลังทำงานอย่างเต็มที่

"อืออ ... อาาาาา ... ซี้ดดดสสสส" เสียงครวญครางจากคุณนายคนสวยดังแว่วอย่างแผ่วเบา ตอนนี้เธอนอนอยู่บนเตียงไม้ที่วางอยู่กลางห้อง
ร่างกายของเธอโดนผ้าห่มผืนบางปกคลุมไว้อยู่ ผมเห็นเสื้อผ้าของเธอโดนพับจัดวางไว้ที่โต๊ะข้าง ๆ เตียงอย่างเป็นระเบียบเรียบร้อยก็พอจะ
รู้แล้วว่าตอนนี้คุณนายคนสวยกำลังเปลือยกายล่อนจ้อนอยู่ภายใต้ผ้าห่มผืนน้อยนั้น ดวงตาของเธอหลับพริ้มเหมือนจะไม่รู้ว่าตอนนี้ผมเดิน
เข้ามาอยู่ในห้องแล้ว ภายใต้ผ้าห่มนั้นผมเห็นมือข้างนึงของเธอล้วงลงไปยุกยิกที่ตรงหน้าขา ส่วนอีกมือก็วนเวียนอยู่ที่หน้าอกอวบใหญ่
ตอนนี้เธอกำลังช่วยตัวเองอยู่แน่ ๆ ท่อนควยของผมลุกชี้โด่ดันกางกางผ้าสีขาวบาง ๆ ออกมาทันที แบบนี้คงไม่ต้องทำพิธีแล้วมั้ง ผมขอ
จัดการไปเลยได้หรือเปล่าเนี่ยครับคุณแม่ยายสุดที่รัก

"อาาา ... อุ๊ยยย ตายแล้ว พ่อหมอ ...." คุณนายบิดตัวไหวไปมาด้วยความเสียวจนกระทั่งเธอเผยอเปลือกตามามองเห็นผมที่ยืนอยู่ข้าง ๆ จึงตกใจ
และรีบหยุดการช่วยตัวเองไว้ ดูท่าทางเธอจะขัดเขินมากที่ต้องมาช่วยตัวเองให้คนอื่นดูแบบนี้
"เอาล่ะ เอาผ้าห่มออก จะเริ่มพิธีแล้ว" ผมแกล้งทำเป็นไม่สนใจ ผมมองเห็นเธอตัวสั่นกำผ้าห่มไว้จนแน่น แววตาดุจนางพญาของเธออ่อนลงไป
จนเหมือนนางแมวสาวยั่วสวาท ดวงตาของเธอนั้นกำลังฉ่ำเยิ้มเต็มไปด้วยแรงปราถนาเพราะยาปลุกอารมณ์ที่กำลังทำงานอย่างเต็มที่ ผมจะไม่
แปลกใจแม้แต่น้อยหากในช่วงที่ผมยังไม่ได้เข้ามาเธอจะทนไม่ไหวจนต้องเกี่ยวเบ็ดช่วยตัวเองจนเสร็จไปแล้วซักครั้งสองครั้ง ผมกึ่งหยิบกึ่งกระ
ชากเอาผ้าห่มที่ปกคลุมร่างกายของเธอออก เพราะเธอยังคงกำมันเอาไว้ซะจนแน่นแต่สุดท้ายแล้ว ผ้าห่มผืนบาง ปราการด่านสุดท้ายของเธอก็
ร่วงหล่นลงไปกองที่ข้างเตียงนอนจนได้

ทันทีที่เห็นร่างเปลือยของเธอ ก็ทำเอาผมแทบอยากจะกระโจนเข้าไปกอดรัดฟัดเหวี่ยงในทันที แม้นว่าเจ้าของร่างจะอายุ 30 กว่า แถมยังมี
ลูกไปแล้ว 1 คน แต่เรือนร่างอรชรที่นอนสั่นน้อย ๆ อยู่ท่ามกลางแสงเทียนสลัวนั้นช่างมีเสน่ห์ดึงดูดใจอย่างหาที่เปรียบไม่ได้ เรือนร่างของเธอ
ช่างเปล่งปลั่งมีน้ำมีนวลน่าฟอนเฟ้นไปทั่วทั้งตัว สองเต้าใหญ่อวบอูมกว่าที่เห็นจากด้านนอก มันยังคงดูแน่นไม่หย่อนคล้อยไปตามกาลเวลา แน่ล่ะ
มันคงไม่เด้งดึ๋งตึงแน่นเหมือนสาววัยมหาลัยอย่างดาว แต่แค่นี้มันก็เพียงพอแล้วที่จะทำให้ผมรู้สึกคอแห้งอยากจะกินนมของคุณแม่ยายขึ้นมา
ดื้อ ๆ กลิ่นน้ำหอมราคาแพงโชยไปมาในห้องปิดทึบ ผนวกกับผิวกายขาวสะอาดเนียนไปทั่วทั้งตัว หน้าท้องของเธอไม่มีไขมันส่วนเกินมาให้
ขัดหูขัดตาแม้แต่น้อย เธอดูแลร่างกายของตัวเองมาดีจริง ๆ ตอนนี้ยังเหลือเพียงส่วนบริเวณกลีบแคมเท่านั้นที่ยังมองไม่เห็น เพราะว่าคุณพลอย
เธอเอามือปิดไว้จนสนิท

"เอาล่ะ เริ่มกันเลย" ผมพยายามแสร้งทำเป็นไม่สนใจเต็มที่ แต่ก็ยังคงไม่สามารถบังคับความยินดีที่ผุดขึ้นมาบนใบหน้าได้ หากคุณนายเธอ
สามารถมองลอดหน้ากากศิวลึงค์ที่ผมสวมใส่อยู่ได้ล่ะก็ เธอคงจะรู้ทันทีว่าไอ้หมอเสน่ห์คนนี้มันกำลังหื่นจัดขนาดไหน แถมที่สำคัญตอนนี้เป้า
กางเกงของผมกำลังโดนท่อนเอ็นที่กระตุกตุบ ๆ ดันออกมาจนเป็นลำ ผมหยิบเอาพู่กันมาถือไว้พร้อมทั้งพนมมือ และบ่นพึมพำภาษาแปลก ๆ
ออกมา โดยสมมติว่ามันคือคาถาในการทำเสน่ห์ ผมแสร้งท่องคาถาบ้าบอไปเรื่อย ๆ ประมาณ 3 นาที ก็หยุดและเอาพู่กันจุ่มลงไปในขันน้ำมนต์ที่
วางอยู่ข้าง ๆ ร่างเปลือยของคุณนายสุดสวย เธอจ้องมองผมด้วยแววตาอยากรู้อยากเห็น ว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อไป

"อุ๊ย เย็นจัง ...." คุณนายตัวกระตุกเบา ๆ เมื่อผมจุ่มพู่กันลงไปขีด ๆ เขียน ๆ ที่บริเวณหน้าผากของเธอ ส่วนที่ว่าจะเขียนเป็นตัวอักษรอะไรน่ะ
ผมไม่รู้เลย ผมได้แต่ตวัดพู่กันไป ๆ มา ๆ อย่างงั้นแหละ เพราะตอนนี้สายตาของผมนั้นจรดจ้องอยู่กับร่างเปลือยของคุณนายคนนี้ซะมากกว่า
ผมลากพู่กันผ่านหว่างคิ้ว ไปตามจมูกโด่ง ๆ ของเธอ แล้วไปหยุดที่ริมฝีปากสีแดงอวบอิ่มอย่างจงใจ เค้าหน้าของเธอนั้นแทบจะเป็นพิมพ์เดียว
กันกับน้องแพรนางฟ้าของผมเลยทีเดียว ผมระบายปลายพู่กันไปทั่วขอบปากของเธอ และอีกเดี๋ยวเถอะผมจะดูดปากบาง ๆ นี้ให้หายอยากเลย

"อืมมมมม .... อาาาา " คุณนายร้องครางเบา ๆ เมื่อผมเริ่มลากพู่กันผ่านลำคอขาวผ่องของเธอ มาหยุดที่บริเวณเหนือทรวงอก ผมแกล้งขีด ๆ
เขียน ๆ ต่ออีกเล็กน้อย ทั้ง ๆ ที่ใจจริงแล้วอยากจะไปขั้นต่อไปใจจะขาด
"เอามือออกไปด้วยคุณนาย" ผมออกคำสั่ง เพราะตอนนี้เธอใช้มือปิดหน้าอวบใหญ่ทั้งสองลูกของเธออยู่
"ค่ะ " เธอยกมือที่ปิดหน้าอกตัวเองออกไปช้า ๆ ปล่อ่ยให้ผมลุ้นระทึกแทบตาย และแล้วในที่สุด หน้าอกอวบอูมของคุณนายไฮโซคนนี้ก็โผล่หรา
ออกมาท้าทายสายตาผมแบบเต็ม ๆ อีกครั้ง หน้าอกอวบใหญ่เด้งขึ้นเด้งลงตามจังหวะการหายใจของเธอ หัวนมของเธอแม้จะไม่ได้เป็นสีชมพู
สวยเหมือนของดาว มันออกแนวเป็นสีน้ำตาลอ่อนมากกว่า แต่กระนั้นมันก็ยังแข็งเป็นเม็ดชูชันท้าทายให้ผมบีบบี้เล่นอยู่ดี แต่ยังก่อน ... รอเวลา
อีกหน่อย อีกเพียงอึดใจเดียว ผมก็จะได้ฟอนเฟ้นสองเต้านี้เล่นจนสมใจแล้ว

" ... อ๊ะ อุ๊ยยยยยย อืมมมมมม ..... ซี้ดสสสส" คุณนายคนสวยดีดตัวสะดุ้งเบา ๆ ด้วยความเสียว เมื่อผมบรรจงใช้ปลายพู่กันลากมาหยุดที่ยอด
ภูเขาไฟอย่างทะนุถนอม แล้วแสร้งขีด ๆ เขียน ๆ ไปมาเหมือนกำลังลงยันต์อักขระ ผมเห็นหัวนมที่แข็งปั๋งอยู่แล้วนั้นยิ่งแข็งตัวมากขึ้นกว่าเดิม
ผมลากไล้ปลายพู่กันสลับไปมาสลับมาทั้งสองเต้า ยิ่งเวลาผ่านไปเธอก็ยิ่งหายใจถี่และแรงขึ้นเรื่อย ๆ เธอหลับตาพริ้ม สองมือของเธอจิกกำผ้าปู
เตียงไว้จนแน่น ท่อนขาขาวของเธอทั้งสองข้างยกสลับไปสลับมาหนีบขาบ้างอ้าออกบ้าง เหมือนจะให้มันช่วยเบียดคลายความเสียวที่ตรงหว่างขา
เธอคงจะกำลังเงี่ยนมากแล้ว
"อืมมมม ... อูยยยย ... พ่อหมอ ... ซี้ดดสสสส" คุณนายพยายามเม้มปากแน่นเพื่อเก็บเสียง แต่ก็ไม่วายต้องส่งเสียงครางหลุดออกมาจนได้ ผม
เริ่มกดปลายพู่กันแรงขึ้นด้วยความมันส์ในอารมณ์ ภาพหน้าอกอวบใหญ่ยุบและเด้งไปตามแรงกดมันช่างเร้าใจผมดีจริง ๆ เชียว ตอนนี้มือของ
เธอเริ่มอยู่ไม่สุขแล้ว เธอขยับมือขึ้นมาลูบไปที่หน้าท้องแบนราบของตัวเองวนไปวนมาไม่หยุด บางครั้งมือของเธอก็เลื่อนต่ำลงไปที่บริเวณหน้า
ขา แต่เธอก็ลากผ่านเพียงชั่วประเดี๋ยวเดียวแล้วก็ดึงกลับออกมา คุณนายคนนี้ยังคงพยายามควบคุมอารมณ์ตัวเองอยู่อย่่างเต็มที่ เอาล่ะมาดูกัน
ว่าผมหรือคุณนายกันแน่ที่จะอดใจไม่ไหวก่อนกัน

"เอามือออกด้วยคุณนาย" ผมทำเสียงเข้มบอกคุณนายเมื่อลากปลายพู่กันฉวัดเฉวียนผ่านหน้าท้องลงมาหยุดที่ท้องน้อยอันเรียบเนียน เป้าหมาย
ต่อไปของผมกำลังโดนฝ่ามือน้อย ๆ ของเธอปิดเอาไว้
"..... " เธอนอนนิ่งไม่ตอบ อีกทั้งยังไม่ยอมเอามือที่ปิดเนินนูนอยู่ออกไปด้วย แต่สองขาของเธอยังคงขยับไปมาด้วยความกระสับกระส่าย เธอคง
อยากจะได้อะไรบางอย่างดับความอยากของเธอจะแย่อยู่แล้ว สายตาฉ่ำเยิ้มของเธอเหลือบมองลงไปที่เป้ากางเกงของผมซึ่งตอนนี้กำลังโดนท่อน
ควยดันจนตุงเด่ออกมา แล้วผมจะเอาไงดี ปล้ำเลยดีมั้ย เพราะว่าตอนนี้ก็เริ่มที่จะทนไม่ไหวแล้ว
"..... เอาไง หรือจะเลิก แล้วปล่อยให้ผัวหนีไปอยู่กับเมียน้อย" ผมแกล้งพูดขู่เธอ เธอนิ่งอยู่ครู่หนึ่งก่อนที่จะหลับตาปี๋แล้วเอามือที่ปิดโคกสวาท
ออกไป  ปราการด่านสุดท้ายของเธอหายไปแล้ว ตอนนี้ร่องสวาทของเธอเปิดตัวโชว์หราต่อหน้าผมอย่างเต็มที่ กลีบร่องที่เต็มไปด้วยน้ำรักแบะ
อ้าออกเล็กน้อย แต่เนื้อในยังคงมีสีแดงสดเหมือนกับไม่ได้ผ่านการใช้งานมามากเท่าไหร่ เสน่ห์ของเรือนร่างคุณนายคนนี้ทำเอาผมเริ่มหน้ามืด
ทนไม่ไหวแล้ว ผมจับที่ข้อพับขาของเธอ ก่อนที่จะจับดึงแยกออกจากกัน แล้วเอามือไปจับหมับเข้าที่โคกเนื้อโหนกนูนเบื้องหน้า

"ซี้ดดสสสส อาาาา พ ... พ่อหมอ ทำอะไรน่ะ.... อูยยย" คุณนายตัวสะดุ้งเฮือกร้องครางออกมาเสียงดังอย่างลืมอาย เธอจับที่ข้อมือของผมแน่น
แต่ไม่มีวี่แววว่าเธอจะออกแรงขัดขืนใด ๆ แถมยิ่งผมออกแรงบดบี้ปลายนิ้วไปที่โหนกเนื้อแรงเท่าไหร่ สองขาของเธอก็ยิ่งถ่างอ้าออกมากขึ้น
"พิธีเกือบเสร็จแล้ว คราวนี้จำข้อควรปฎิบัติไว้ เมียดีนอกบ้านต้องเป็นกุลสตรี แต่เป็นกะหรี่ร่านบนเตียงนอน จำไว้รับรองผัวรักผัวหลง" ผมพูด
ขณะบรรจงแหย่ปลายนิ้วเบียดเข้าไปในรูเสียวแล้วชักเข้าชักออกเบา ๆ
"อะ อาาาา ... พ่อหมอออ .... อูยยยยย แล้วเป็นกะหรี่ต้องทำยังไงล่ะ อะ ... ซี้ดสสสสสส ..." คุณนายร้องครวญคราง พลางแหงนหน้าเชิด ร่างขาว
โพลนเปลือยเปล่านั้นแอ่นกระตุกเร่า ๆ ไปมาด้วยความเสียวกระสัน สองขาขาวเรียวของเธอถ่างอ้าออกจนสุดเหยียด สะโพกดินระเบิดส่ายร่อน
ไปมารับสัมผัสของปลายนิ้วที่แหย่ทะลวงกลีบเสียวไม่หยุด สองมือของเธอขยับขึ้นไปเคล้นคลึงสองเต้าของตัวเองด้วยความเสียว ดูท่าสติของ
เธอได้ขาดผึงลงไปเรียบร้อยแล้ว

"ปล่อยตัวปล่อยใจปล่อยไปตามอารมณ์ ถ้าเสียวก็ร้องออกมาดัง ๆ รู้สึกยังไงก็บอกอย่างงั้นไม่ต้องเก็บไว้ในใจ" ผมพูดพร่ำไปเรื่อย จำได้ว่านี่
เป็นคำพูดประจำของพ่อที่ใช้บอกกับเหยื่อสวาททุกคนตอนที่ผมมาคอยแอบดูผ่านรูไม้เล็ก ๆ บนชั้นสองของบ้าน
"อืมมมม .... ซี้ดดสสสสส .... พ พ่อหมอ ... ระ แรง ..." เธอส่ายร่อนเอวไปมา ขณะที่สองมือนั้นกำลังบีบเคล้นสองเต้าอวบอย่างไม่ลดละ เสียง
กระซิบของเธอดังขึ้นอย่างแผ่วเบาจนผมฟังไม่ออก
"ว่าอะไรนะ ..." ผมร้องถามขณะใช้อีกมือที่ว่างอยู่ลูบไล้ไปทั่วท่อนขาขาวกลมกลึงของคุณนายอย่างหื่นกระหาย
".... ช่วย ... แรงอีกหน่อย  ... " เธอพูดด้วยเสียงเบาเหมือนเดิม แต่ผมพอจะเข้าใจแล้วว่าเธอต้องการอะไร
"ว่าอะไร พูดให้ชัด ๆ ดัง ๆ หน่อย" ผมหยุดมือที่กำลังชักเข้าชักออกแบบดื้อ ๆ จนคุณนายคนสวยถึงกับต้องส่ายเอวร่อนไปมาแรงขึ้่นด้วย
ความขัดใจในอารมณ์
"ช่วยทำพลอยแรง ๆ อย่าหยุด พลอยเสียว พลอยจะไม่ไหวแล้ว" คูณนายร้องขอออกมาเสียงดังลั่น แถมยังเผลอเปลี่ยนสรรพนามแทนตัวเองด้วย
นี่เธอคงกำลังจะคลั่งได้ที่แล้วกระมัง

"ได้เลย ต้องร่านแบบนี้แหละดี" ผมดันปลายนิ้วเสียบพรวดเข้าไปในร่องเสียวใหม่ แล้วชักเข้าชักออกแรง ๆ จนได้ยินเสียงดังเจ๊าะแจ๊ะ ๆ ดัง
ไปทั่วห้องหับเล็ก ๆ นี้
"ซี้ดดสสสส ... อืมมม พ่อหมอ ... อาาาา โอยยย เสียววว" คุณนายกลับมาร้องครวญครางด้วยความกระสันต่อ เนื้อตัวของเธอเริ่มผุดเม็ดเหงื่อ
ออกมาสะท้อนกับแสงเทียนจนเป็นประกายพราวพร่างไปทั้งตัว เรือนร่างของคุณนายไฮโซเด้งสะท้อนไปมาในความมืดสลัวด้วยความกระสัน
ราวกับกะหรี่ร่านสวาทตามท้องถนน เอวของเธอยิ่งร่อนเร็วขึ้นเรื่อย ๆ ตามความเร็วของนิ้วที่วิ่งทะลวงรูเสียวของเธอ และไม่นานนักอารมณ์
กระสันของเธอก็พุ่งทะยานจนเกินจุดที่เธอจะทานทนได้ ร่างอวบอัดกระตุกเกร็งส่ายร่อนไปมา สองมือของเธอขยับมาจับที่ข้อมือของผมจนแน่
พลางร้องครางออกมาเสียงดังลั่นอย่างสุดกลั้น

"อ๊าาาา อาาา ซี้ดสสสสสส พ่อหมอ พ่อหมอ  ... โอยยยย อะ อาาาาา ...." คุณนายคนสวยตัวกระตุกเกร็งไปมาสักพักใหญ่ ก่อนที่จะนอนสงบนิ่ง
หายใจหอบหนักด้วยความเหน็ดเหนื่อยแต่สุขสม ร่องสวาทคัดหลั่งเอาน้ำแห่งความสุขออกมาจนเลอะเต็มพื้นเตียง มันตอดรัดนิ้วผมตุบ ๆ เหมือน
กับเริงร่ากับอารมณ์เสียวที่เจ้าของร่างไม่ได้รับสัมผัสมานานแสนนาน ผมทนไม่ไหวอีกต่อไปแล้ว เธอมีความสุขไปแล้ว คราวนี้ก็ต้องขอให้ผม
มีความสุขเหมือนเธอบ้าง ผมรีบถอดเสื้อผ้าตัวเองออกอย่างรวดเร็ว แต่ยังคงสวมใส่หน้ากากไม้เอาไว้ แล้วขยับตัวขึ้นไปนั่งที่หว่างขาของเธอ
จนท่อนเนื้ออันใหญ่ไปสะกิดสัมผัสกับโคกสวรรค์ที่เปียกชุ่มของคุณนายไฮโซว่าที่แม่ยายของผมในอนาคต ท่อนเอ็นกระตุกหงึก ๆ อย่างร้อน
ใจในอารมณ์ พร้อมที่จะปรนเปรอรสชาติแห่งความเสียวให้กับเธอคนนี้จนกว่าจะหมดเรี่ยวแรงไปข้าง

............................................................................................

Reply #4 on: February 05, 2015, 02:42:56 am
หมอผีสีเหียบ ตอนที่ 5 - หมอผีที่รัก

....................................................................

"คุยอะไรกันนักหนาวะ หงุดหงิดโว้ย" ชายคนขับรถวัยกลางคนสบถออกมาเสียงดัง ขณะเดินกระสับกระส่ายไปมาอยู่ที่หน้าบ้าน
ไม้เก่า ๆ คร่ำครึแห่งหนึ่ง ใบหน้าของมันเต็มไปด้วยเม็ดเหงื่อเป็นมันมะเมื่อม อากาศยามบ่ายก็ร้อนพออยู่แล้ว แล้วนี่ยังครึ้มฟ้า
ครึ้มฝนอยู่อีก อากาศตอนนี้จึงร้อนอบอ้าวราวกับอยู่ในเตาอบ มันพูดพร่ำสบถด่าทอคำหยาบคายออกมาถี่ยิบด้วยความหงุดหงิด
เหมือนจะแข่งกับเสียงร้องหึ่ง ๆ ของแมลงที่แอบซ่อนตามพงหญ้า และเมื่อร่างใหญ่โตนั้นเดินไปเดินมาได้เวลาหนึ่ง มันก็ขยับ
ตัวเอาสายตามาแนบชิดกับรอยแตกของผนังบ้านอย่างแผ่วเบา แล้วสอดส่องสายตาเข้าไปสำรวจภายในด้วยความรู้สึกเป็นห่วง
เจ้านายคนสวย คนที่มันทั้งเคารพบูชา และแอบหลงรัก

"ก็ไม่มีอะไรนี่หว่า นั่งทำอะไรกันวะตั้งนานสองนาน ไอ้หมอผีกำมะลอเอ้ย ถ้ากูเห็นว่ามึงทำอะไรคุณนายกูล่ะก็ ได้เห็นดีกันแน่"
นายศักดิ์คนขับรถประจำบ้านของคุณนายไฮโซกำหมัดแน่น พลางร้องคำรามผ่านไรฟันออกมาเบา ๆ ภาพที่มันเห็นท่ามกลาง
ควันธูปเทียนสีขาวที่ลอยล่องในห้องนั้น สองร่างยังคงนั่งนิ่งไม่ไหวติงขยับเขยื้อนไปที่ใด แม้จะรู้สึกว่าภาพในห้องนั้นจะดูพร่า
เลือนแปลกตาไปอยู่บ้าง แต่ก็ไม่ได้ทำให้คนขับรถคนนี้รู้สึกสะกิดใจอะไร มันส่งสายตากวาดสำรวจตรวจตราความปลอดภัยใน
ห้องให้กับคุณนายคนสวยอีกรอบอย่างละเอียดถี่ถ้วน และเมื่อรู้สึกสบายใจขึ้นมาบ้างมันก็ย่องออกมานั่งพักที่ใต้ต้นไม้ใหญ่อีกครั้ง
โดยไม่รู้เลยว่าภาพที่มันเห็นนั้น ไม่ได้เป็นดังเช่นความจริงที่กำลังเกิดขึ้นแม้แต่น้อย

พลันที่คนขับรถถอนสายตาออกจากช่องแอบดู ภาพคุณนายและหมอผีกำมะลอที่อยู่กลางห้องพิธีนั้นก็สั่นไหวพลิ้วไปมาราวกับเงา
จันทร์บนผิวน้ำที่มีระลอกคลื่น แต่ภาพนั้นก็สั่นไหวไม่นานนัก เมื่อหมอผีตัวจริงผู้กล้าแกร่งพนมมือขึ้นร่ายคาถาพึมพำเป็นภาษา
ที่ไม่อาจเข้าใจได้ในลำคอเพียงชั่วครู่ ภาพนั้นก็กลับมาชัดเจนแจ่มชัดขึ้นอีกครั้ง

"หึ หึ ... หมูเขาจะหาม อย่าเอาคานเข้ามาสอดเลย หลงไปกับภาพมายาของกูแบบนี้ดีแล้ว อย่ามาขัดกรรมเก่าของลูกกูกับนายของ
มึงเลย ... เอาล่ะไอ้ลูกหมา ขอให้สนุกให้เต็มที่ แล้วเดี๋ยวกูก็จะขอไปตามกรรมของกูบ้าง" หมอผีตัวจริงพ่อของต้นกลาที่ยืนแอบหลบ
อยู่ไม่ไกลนักลดมือลงเมื่อเห็นว่าลงอาคมได้สำเร็จแล้ว เขาแอบมองลอดรอยแตกของฝาบ้านเข้าไปในห้องที่ลูกชายและคุณนาย
พลอยอยู่เพียงชั่วครู่ ร่างสูงใหญ่นั้นก็เผยรอยยิ้มเจ้าเล่ห์พร้อมกับเดินตัวปลิวขึ้นบรรไดไปทางห้องนอนของลูกชายที่อยู่ชั้นสอง
อย่างเงียบกริบ และเป้าหมายของเขาคงไม่ใช่ใครอื่นนอกเสียจากนักศึกษาสาวดาวยั่วสุดเซ็กส์ประจำมหาวิทยาลัยผู้เป็นแฟนของ
ลูกชายที่นอนระทดระทวยอยู่ข้างบนนั่นเอง

อากาศอันอบอ้าวและร้อนระอุภายนอกแม้นจะร้อนรุ่มเพียงใด แต่ไฟราคะในใจของต้นกล้าชายหนุ่มนักศึกษาวัย 20 ต้น  ๆ และ
คุณนายพลอยคุณแม่ลูกหนึ่งนั้นกลับร้อนรุ่มยิ่งกว่าหลายเท่านัก ด้วยทั้งคู่กำลังจะกระชับสัมพันธ์สวาทระหว่างกันอย่างวาบหวาม
ร้อนแรง ร่างเปลือยของชู้รักทั้งสองร้อนรุ่มประหนึ่งเพลิงไฟ เม็ดเหงื่อใส ๆ ไหลอาบไปทั่วทั้งตัว ผิวขาวผ่องประหนึ่งสาวชาววังของ
ฝ่ายหญิงเมื่อชุ่มโชกไปด้วยเม็ดเหงื่อแล้วมันก็สะท้อนกับแสงสว่างที่ทะลุผ่านหลังคาฝ้าเข้ามาจนเป็นประกายระยิบระยับพร่างพราว
ราวกับกับตัวแทนแห่งนางฟ้านางสวรรค์ ส่วนฝ่ายเขาร่างกำยำแข็งแรงสีเข้มที่เปียกเหงื่อเป็นมันมะเมื่อมนั้นก็แลดูแข็งแกร่งรุนแรง
ประหนึ่งตัวแทนแห่งบุรุษผู้เปี่ยมไปด้วยสัญชาตญาณแห่งเพศผู้

คุณนายพลอยรู้สึกหัวใจเต้นไม่เป็นส่ำ ใช่ว่าเธอจะไม่เคยเจอะเจอกับผู้ชายรูปร่างหน้าตาดี มีเสน่ห์เหลือร้ายเสียเมื่อไหร่ เธอเจอมา
มากนักตั้งแต่เริ่มเป็นสาวจนปัจจุบัน ผู้ชายร้อยทั้งร้อยที่เข้าหาจะพูดชมเธอว่าหน้าตาสะสวยและหุ่นดี แต่เธอก็แอบจับได้ว่าผู้ชาย
ทุกคนต่างเอาแต่สนอกสนใจอยู่กับทรวงอกที่อวบอึ๋มขนาดใหญ่ล้นมือของเธอกันทั้งนั้น ซึ่งแม้ว่าเธอจะมีสามีและลูกสาวเป็นตัว
เป็นตนแล้ว แต่ด้วยการที่สามีมักจะต้องเดินทางไปต่างประเทศบ่อย ๆ และเสน่ห์อันเหลือล้นของเธอก็มากเพียงพอที่จะทำให้
บรรดาผู้ชายทั้งหนุ่มและแก่ในสังคมไฮโซ แอบพยายามเข้าหาและหยิบยื่นไมตรีให้แก่เธออยู่ตลอดเวลา บ้างก็เป็นมหาเศรษฐี
บ้างก็เป็นดารา หรือแม้แต่บรรดาเจ้าขุนมูลนายทั้งหลายก็ไม่เว้น แต่เธอก็ไม่เคยเล่นด้วย และไม่เคยรู้สึกสนใจใคร เแม้ว่าหลาย
ครั้งจะรู้สึกห่างเหินกับสามีจนอยากจะทำอะไรสักอย่างเพื่อประชดอยู่บ้างก็ตาม แต่เธอก็วางตัวอยู่ในกรอบที่ดีงาม เพราะเธอรัก
ลูกสาวของตนเอง และต้องการเป็นแบบอย่างที่ดีให้กับลูก

แต่มาวันนี้เธอต้องแอบนึกสงสัยตัวเองไม่น้อย ที่เธอคนนี้กลับยอมเสี่ยงเสียชื่อเสียงถึงกับยอมเปลื้องผ้านอนเปลือยกายระทด
ระทวยปล่อยให้ผู้ชายแปลกหน้าที่แทบไม่รู้จักมากระทำชำเรารุ่มร่ามต่อร่างกายเธอได้ตามอำเภอใจ เธอผู้ถูกมองว่าสวยสง่าราว
กับนางพญาในสังคมชนชั้นสูงนั้น บัดนี้ทำได้เพียงนอนตัวสั่นระริกราวกับสาวรุ่นไร้เดียงสา สายตาของเธอฉ่ำเยิ้มไปด้วยอารมณ์
พิศวาทอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน

'ขอโทษนะหนูแพร วันนี้แม่ขอ' คุณนายพูดพร่ำบอกกับตัวเองในใจ

ภาพปลากรอบ เปิดระวังคนข้างหลังนะครับ

เธอเหลือบมองร่างกายกำยำล่ำสันของคนที่เธอเข้าใจว่าเป็นหมอเสน่ห์นั้นด้วยอารมณ์วาบหวามอย่างที่สุด รู้สึกเหมือนอยากจะกระโจน
เข้าไปลูบไล้เรือนร่างนั้นให้สมอยาก และเมื่อยิ่งคิดไปเธอยิ่งรู้สึกเหมือนเธอไม่เคยเข้าใจอะไรเลย เธอไม่ใช่สาววัยรุ่นแล้ว เธอไม่ใช่สาว
บริสุทธ์ เธอแต่งงานแล้ว มีอะไรกับสามีมาแล้วก็หลายครั้ง จนกระทั่งเธอมีลูกสาวเรียนถึงระดับอุดมศึกษา เธอคิดว่าที่เธอเคยได้รับจาก
สามีมาตลอดเกือบยี่สิบปีนั่นแหละคือสุดยอดแล้วแห่งความสุขของการร่วมรัก

แต่เมื่อเธอมาเจอกับเขาคนนี้ ทำให้เธอรู้ว่าสิ่งที่เธอเคยเข้าใจนั้นมันผิดทั้งหมด สิ่งที่สามีของเธอทำให้เธอนั้นแทบจะไม่ได้แม้แต่
เศษเสี้ยวของอารมณ์ความรู้สึกที่เธอกำลังได้รับอยู่ในตอนนี้เสียด้วยซ้ำ เธอแทบจะมีความรู้สึกราวกับว่าเธอไม่เคยผ่านมือชายใด
มาก่อนเลยเมื่อมาเจอกับเขาคนนี้ เบื้องหน้าเขาเธอรู้สึกราวกับเธอเป็นสาวน้อยไร้เดียงสา ไม่ประสีประสา และไม่เคยพบพานกับ
เรื่องราวทางเพศมาก่อนแม้แต่น้อย รสสัมผัสของมือหยาบกร้านที่ลูบไล้เปะปะไปมาทั่วเรือนร่างของเธอนั้นแผ่วเบาบ้างรุนแรงบ้าง
สัมผัสสยิวนั้นทำเอาเธอสั่นไหวระริก อารมณ์วาบหวิวที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อนแผ่ซ่านกระจายไปทั่วตัวอย่างไม่อาจต้านทานได้ แม้
ใจจริงจะรู้ว่าไม่ควรปล่อยตัวแบบนี้ แต่อีกใจนั้นเล่าก็อยากให้เขาคนนี้พาเธอไปให้ถึงที่สุดแห่งความหฤหรรษ์สักครั้ง

"พ ... พ่อหมอคะ ... เราไม่ควรจะทำอะไรอย่างนี้" คุณนายพลอยพูดห้ามเสียงสั่น แต่ในใจนั้นลุ้นระทึก เธอไม่ได้หมายความว่า
อะไรอย่างนั้นจริง ๆ หรอก มันเป็นเพียงจริตธรรมดาของหญิงสาวคนหนึ่งเท่านั้น เพราะทั้งร่างกาย และอารมณ์ของเธอตอนนี้นั้น
มันร้อนราวกับไฟเผา แม้คู่รักของเธอจะสวมใส่หน้ากากไม้ท่าทางน่ากลัว แต่เมื่อเธอพึงพิศจากรูปร่างที่กำยำสมส่วนแล้ว ก็สรุปเอา
เองว่าเขาคงจะเป็นคนหล่อไม่น้อย แม้จะแอบแปลกใจอยู่ที่รูปร่างของชายคนนี้ดูจะเป็นเด็กหนุ่มคราวลูกมากกว่าชายวัยกลางคน
ตามที่เพื่อนของเธอบอกเล่าก็ตาม แต่นั่นไม่ใช่สิ่งที่เธอสนใจในขณะนี้ ตอนนี้เธอสนใจมองเพียงแต่ไอ้เจ้าท่อนเนื้อแข็งแกร่งขนาด
ใหญ่บึ้กที่ชี้เด่ราวกับท่อนไม้อยู่ตรงกลางหว่างขาของเขาด้วยอารมณ์กึ่งหวาดกลัว กึ่งอยากลิ้มลอง เธอแอบกลืนน้ำลายลงคอทุกครั้ง
ที่เห็นมันกระดกหงึก ๆ ประหนึ่งมีชีวิต หากเทียบกับของสามีของเธอแล้วล่ะก็ สามีของเธอคงจะเป็นได้แค่ของเด็กประถมกระมัง
ขนาดของเขาคนนี้นั้นเรียกได้ว่าเข้าขั้นมหาวิทยาลัยไปแล้ว ขนาดมันเทียบกันไม่ได้เลย เธอแลบลิ้นเลียรอบปากอย่างไม่รู้ตัว
ด้วยความรู้สึกกระหายในรสรักที่อยู่เพียงแค่เอื้อม

ภาพปลากรอบ 2 - เปิดระวังคนข้างหลังนะครับ

"โอยย ... ซี้ดดสสสส ... พ่อหมอ ... อาาา ... สะ เสียว ... พ่อหมออย่าเขี่ย" คุณนายพลอยที่เกร็งตัวรอรับรสรักอยู่สะดุ้งร้องคราง
ด้วยความเสียว เมื่อโดนดุ้นเนื้อที่แข็งและร้อนราวกับแท่งเหล็กนั้นมากดเขี่ยลากไปมาที่โหนกนูนของเธอ ร่างเล็ก ๆ นั้นแอ่นบิดไปมา
จนหน้าอกอวบเต่งนั้นสั่นสะท้านเด้งร่อนไปมาอย่างร้อนรน

ต้นกล้าชายหนุ่มผู้แอบอ้างตนเป็นหมอผีกลืนน้ำลายดังเอื๊อก เขาไม่เคยคิดเลยว่าผู้หญิงที่มีลูกแล้วจะมีเสน่ห์เร้าใจได้ถึงเพียงนี้ คุณนาย
พลอยผู้หญิงเบื้องหน้าแม้จะไม่ได้อยู่ในวัยสาวเช่นเดียวกับดาวคู่สวาทของเขา แต่เธอนั้นก็มีเสน่ห์ร้อนแรงตามแบบฉบับของผู้ใหญ่ไป
อีกแบบ เรือนร่างงามนั้นยังคงแน่นเต่งตึงไม่หย่อนคล้อยไปตามวัยจนเกินไป ใบหน้าสวยนั้นกอปรไปด้วยดวงตาที่ฉ่ำเยิ้มเชื้อเชิญ แต่
สดใสเป็นประกายราวกับสาวรุ่นผู้ไม่ประสีประสา ใช่แล้วดวงหน้าของเธอนั้นสวยสง่าเช่นเดียวกับน้องแพรผู้เป็นลูกสาว ไม่ใช่ซิ ต้องพูด
ว่าน้องแพรนั้นสืบทอดเอาเสน่ห์แหละความงามราวกับนางฟ้านางสวรรค์มาจากผู้เป็นแม่คนนี้นี่เอง เขาอยากจะก้มลงไปบดจูบใส่ใบหน้า
และหน้าอกอวบอูมที่เด้งตระหง่านท้าทายอยู่นั้นใจจะขาด แต่ก็นึกได้ว่าตอนนี้ตนกำลังสวมใส่หน้ากากไม้เพื่อปลอมแปลงตัวอยู่จึงต้อง
ยอมอดใจเอาไว้

"อือออ ... ซี้ดดดสสสส .... พ่อหมอ .... โอยยย .... พ่อหมอ .... พลอยเสียว .... ซี้ดดสสส" คุณนายคนสวยส่ายก้นเด้งไปเด้งมา
ท่อนเอ็นอันใหญ่นั้นลากเขี่ยวนไปมาตามร่องเสียวบดบี้กับติ่งแตดถี่ยิบจนร่องสวาทนั้นเปียกชุ่มโชก เธอก้มลงมองดุ้นเนื้อที่เปียกชุ่มเป็น
มันปลาบด้วยอารมณ์พิศวงร้อนแรง มันใหญ่จนเธอหวาดหวั่น แต่กระนั้นเธอก็อยากจะลุกขึ้่นไปจับมัน สัมผัสมัน ลูบไล้มัน จูบมัน แล้ว
จับมันยัดใส่เข้าไปในตัวเธอเพื่อดับความต้องการที่พลุ่งพล่านอยู่ภายใน

ต้นกล้าจับท่อนขาขาวอวบของคุณนายคนสวยถ่างอ้าออกจนสุด ใช้นิ้วถ่างอ้าปากแคมสีแดงแจ๋จนเผยออ้าออกเล็กน้อย จนน้ำเงี่ยนของ
สาวไฮโซเอ่อล้นย้อยทะลักไหลลงไปตามร่องก้น ประตูสู่สวรรค์เปิดอ้ารอรับเขาแล้ว เขาขยับอาวุธประจำกายไปจ่อที่รอยแยกนั้น สูดหายใจ
ยาวเฮือกใหญ่ ก่อนออกแรงกดบั้นเอวเสยส่งท่อนเอ็นเข้าไปในร่องสวาทของสาวไฮโซเต็มรัก เสียงดัง "กรึ๊บ"

"โอ๊ยยยย ... ยยย จะ ... เจ็บ .... ซี้ดดดสสสส .... อะ .. อูยยยย เจ็บ ยะ หยุดก่อน อูยยย" คุณนายผู้เคยเจอมาแต่ดุ้นอันเล็กจิ๋วของสามี
ถึงกับเด้งตัวกรีดร้องลั่นห้อง เธอหายใจหายคอแทบไม่ออกไปกับความแน่นตึงเปรี๊ยะที่เหมือนจะฉีกขาดที่ตรงหว่างขานั้น ถึงเธอจะจำ
ความรู้สึกของครั้งแรกกับสามีในคืนส่งตัววิวาห์เมื่อยี่สิบปีก่อนไม่ได้แล้ว แต่เธอก็พูดได้เต็มปากว่าครั้งนี้นั้นเธอรู้สึกตึงแน่นกว่าครั้งนั้น
มากมายนัก เธอรู้สึกเจ็บแน่นไปทั้งตัว แต่ที่น่าแปลกก็คือมันเป็นความรู้สึกเจ็บที่แฝงไปด้วยความรู้สึกสาแก่ใจอย่างที่สุด

"อ๊า ซี๊ดดดส์ ... มันแน่น ... คับ .... อูยยยยย ... ทำไมใหญ่อย่างนี้" เธอตัวกระตุกอีกครั้ง เมื่อเขาไม่พูดไม่จาและไม่สนใจคำขอให้หยุด
แถมกลับยิ่งพยายามดันเอวกดท่อนเอ็นเข้าไปในกลีบเนื้อนั้นเรื่อย ๆ เธอชะโงกหน้าขึ้นมามองที่ตรงหว่างขาก็เธอให้รู้สึกแทบช๊อคจน
เป็นลมเมื่อเห็นว่าดุ้นเนื้อนั้นยังเพิ่งมุดแทรกเข้าไปในตัวเธอได้เพียงครึ่งเดียวเท่านั้น แต่แค่นี้กลีบแคมของเธอก็ดูบวมเป่งจะแย่อยู่แล้ว
เธอปล่อยตัวทิ้งลงนอนจนหน้าอกอวบใหญ่กลมกลึงนั้นเด้งกระเพื่อมไหว เธออ้าปากหายใจเข้าออกเฮือกใหญ่ ก่อนที่จะสะดุ้งจนต้องหลับ
ตาปี๋เมื่อเขาออกแรงกดเอวเข้ามาอีกครั้ง ร่างงามนั้นบิดแอ่นไปมาเหมือนกับจะขาดใจตายเสียให้ได้ แต่เขาก็ไม่ยอมหยุดการกระทำใด ๆ
ทั้งสิ้น เขากดเอวเข้าไปช้า ๆ เรื่อย ๆ จนกระทั่งดุ้นยาวใหญ่สีคล้ำนั้นประกาศความเป็นสามีของคุณนายไฮโซด้วยการมุดตัวหายเข้าไป
ในร่องสวาทของเธอจนมิดลำ

ยิ่งสิ่งแปลกปลอมขนาดมหึมานั้นแทรกตัวเข้าไปในร่างของเธอได้ลึกเท่าไหร่ เรียวลิ้นสีชมพูอ่อนของเธอก็ยิ่งเลียวนไปรอบปากตนเองอย่าง
ร้อนรน สองมือช่วยเร่งเร้าปลุกอารมณ์ดิบของตนเองด้วยการลูบไล้บีบเคล้นสองเต้าอวบอิ่มอย่างความกระหายในรสรัก ความเสียวแปลบปลาบ
ในแบบที่ไม่เคยพบเจอมาก่อนในชีวิตแล่นพล่านไปทั่วทั้งร่าง ราวกับว่าขนาดที่ไม่ธรรมดาของท่อนเนื้อนั้นได้เข้าไปสัมผัสเปิดปุ่มเสียวที่
อยู่ด้านในร่องทั้งหมดพร้อม ๆ กัน

'อูยยย แน่นจริง ๆ มีลูกแล้ว ยังแน่นแบบนี้อีกเหรอเนี่ย แน่นเกือบจะเท่ากับของดาวเลย' ต้นกล้าชายหนุ่มอายุละอ่อนคราวลูกร่ำร้องในใจ
ขณะพยายามดันเอวส่งท่อนเอ็นเบียดเข้าไปในช่องสวาทที่ฟิตคับนั้นด้วยตื่นเต้นระคนแปลกใจ และเมื่อดันไปจนติดดังกึกก็ถึงกับต้องกัด
ฟันกรอด ๆ ด้วยความเสียววาบที่สัมผัสไปทั่วทั้งลำลึงค์ เขาก้มลงมองกลีบแคมที่ยับยู่เข้าไปด้านในด้วยความรู้สึกของผู้ชนะ โคกเนื้อขาว ๆ
นั้นบัดนี้ได้อ้าอมเอาแท่งเนื้อสีคล้ำของเขาเข้าไปจนหมดลำแล้ว เขาร้องคราง ก่อนพยายามถอนเอวดึงออกมาเบา ๆ แล้วกระแทกเอวสวน
กลับเข้าไปใหม่ จนร่างของคุณนายไฮโซคนสวยกระตุกเฮือกเด้งร่อนไปร่อนมาระลอกแล้วระลอกเล่า

"อูยยย .... โอยยยย .... ซี้ดดสสสสส .... อือออออ .... อูยยยย" เสียงร้องครวญครางดังถี่ยิบเป็นระยะทุกครั้งที่โดนเขาอัดกระแทก
ใบหน้าสวยนั้นบิดเบี้ยวเหยเกด้วยความเสียวแปลบปลาบ และความคับแน่นแบบที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อนในชีวิต ความแข็งแกร่งและอวบใหญ่
ของสิ่งที่สอดใส่กระแทกกระทั้นเข้ามาในร่างกายนั้นทำเอาเธอรู้สึกจุกแน่นไปหมด ความเสียวซ่านแผ่กระจายแปลบปลาบไปทั่วทั้งร่าง
กายและจิตใจ ร่องสวาทที่เคยพานพบแต่ของสามีอันเล็กจิ๋วบัดนี้ต้องปรับตัวอย่างใหญ่หลวงเพื่อรององสิ่งแปลกใหม่ที่กำลังได้รับ โพรง
สวาทนั้นออกแรงตอดรัดใส่ท่อนลำของเขารัวระริก สะโพกผายกลมกลึงนั้นส่ายร่อนเด้งไปมาราวกับคลื่นทะเลยามมรสุมอย่างไม่เคย
เป็นมาก่อน สองมือของเธอป่ายเปะปะไปมาทั่วร่างท่อนบนของเขา บ้างก็บีบเบา ๆ แต่ก็มีหลายครั้งที่เธออดไม่ได้ที่จะระบายอารมณ์
ใส่ด้วยการใช้เล็บจิกที่ท่อนแขนใหญ่นั้น

"โอยยย คุณนาย ... ซี้ดดสสส ทำไมแน่นอย่างงี้ ตอดไม่หยุดเลย" ต้นกล้าบัดนี้หัวขาวโพลนไปหมด ลืมแม้กระทั่งการปลอมแปลงเสียงให้
แหบแห้งเหมือนเป็นคนแก่ ตอนนี้เขาพูดด้วยน้ำเสียงขวัยหนุ่มของตัวเขาเอง นอกเสียจากความเสียววาบที่ลำลึงค์และการเร่งซอยเอวยิก ๆ
เพื่อคลายความกระสันที่อัดแน่นอยู่ภายในร่างกาย แล้วเขาก็ไม่ทันได้นึกถึงอะไรอีก รวมทั้งไม่ได้สังเกตด้วยว่าแววตาฉ่ำเยิ้มของคุณนาย
คนสวยแอบฉายแววแห่งความสงสัยออกมา

ภาพปลากรอบ 3 - เปิดระวังคนข้างหลังนะครับ

........................................

ในห้องเล็ก ๆ นั้น สองร่างยังคงกอดกันนัวเนีย หนึ่งชายโยกกระเด้าเอวรุกเข้าใส่ระรัวถี่ยิบ ส่วนอีกหนึ่งหญิงก็ส่ายเด้งเอวขานรับสู้อย่างไม่
ยอมแพ้ แม้นว่าเตียงไม้ผุ ๆ ที่ทำหน้าที่รองรับแรงกระแทกกระทั้นของเกมกามจากร่างทั้งสองจะส่งเสียงเอี๊ยดอ๊าดดังประท้วงประหนึ่งจะพัง
ทลายลงสักเท่าไหร่ ทั้งคู่ก็หาได้สนใจไม่ สิ่งที่เขาสนใจมีแต่เพียงเสียงร่ำร้องอย่างสุขสมของหญิงสาว และเรือนร่างอวบอัดนุ่มนิ่มน่าสัมผัส
ส่วนเธอก็สนใจเพียงแต่ความเสียวซ่านสุดยอดและความคับแน่นในแบบที่ไม่เคยเจอมาก่อน สองมือของเธอบีบขยุ้มผ้าปูเตียงจนยับยู่
ปล่อยให้สองมือหยาบใหญ่ของชู้รักบีบเคล้นขย้ำสองเต้าอวบเต่งตามสบายใจ เขาบีบค่อนข้างแรงจนเธอรู้สึกเจ็บนิด ๆ หากแต่ความเสียว
ที่รุมเร้าจากแรงบีบนั้นช่างเสียวซ่านรุนแรงแตกต่างจากสัมผัสบางเบาทะนุถนอมของสามีเธอแบบคนละเรื่อง

สัมผัสเสียวทั้งบนและล่างทำเอาเธอได้แต่ส่งเสียงร่่ำร้องระบายอารมณ์สวาทออกมาแทบไม่เป็นภาษาคน เสียงเนื้อกระแทกเนื้อเร่งจังหวะดัง
ขึ้นตลอดเวลาจนเธอแทบหายใจหายคอไม่ทัน และแล้วเมื่อเวลาผ่านไปไม่นานนักเธอก็เริ่มสัมผัสได้ถึงความรู้สึกสุดยอดของอะไรบางอย่าง
อะไรบางอย่างที่มันรุนแรงกว่าที่เธอเคยรู้จัก อะไรบางอย่างที่ทำให้เธอสั่นระริกไปทั่วทั้งตัว เธอกรีดร้องในใจ มันใกล้เข้ามาแล้ว ใกล้เข้ามา
เรื่อย ๆ ... อีกเพียงนิดดียว ... อีกเพียงนิดเดียวเท่านั้น

"ซี้ดดดสส ทะ ... ทำไมมันเสียวอย่างนี้ ... โอยยย พ่อหมอ ... พ่อหมอออออ ... มะ ไม่ไหวแล้วว อะ ... อะ ... อ๊าาาา" คุณนายพลอย
ส่งเสียงกรีดร้องออกมาลั่นห้องเมื่อถึงปลายทางแห่งฝั่งฝัน ร่างกายของเธอเริ่มบิดเกร็งสะท้านไหวไปมาอย่างไม่อาจควบคุมได้ โพรงสวาท
บีบตัวปลดปล่อยน้ำรักไหลออกมาจนชุ่มฉ่ำเต็มร่อง เธอสัมผัสได้ถึงแรงตอดรัดตุบ ๆ ในร่องนั้น ใบหน้าสวยของเธอแดงก่ำราวกับโดน
สูบฉีดด้วยเลือดของสาวรุ่นที่เพิ่งจะเสียพรหมจรรย์ให้ชายคนรัก เธอบิดตัวไปมาจนผมยาวสลวยพัวพันจนดูยุ่งเหยิง แต่กระนั้นเธอก็ยัง
คงดูสวยสง่า ความกระสันสุดขีดที่ไม่เคยพบเจอมาก่อนในชีวิตสมรสทำเอาเธอรู้สึกเหมือนแทบจะขาดใจตายเสียให้ได้

เธอเหนื่อยจนปล่อยตัวให้นอนพักนิ่ง ๆ แต่ดูเหมือนเขาจะไม่ยินยอมให้เธอได้พัก ร่างกำยำนั้นยังคงขยับกระเด้าเอวส่งท่อนเนื้ออวบ
ใหญ่ชำแรกเข้าไปในร่องเสียวของเธอไม่หยุด สัมผัสเสียวระลอกแล้วระลอกเล่า ทำเอาก้นงอน ๆ ของเธอที่หมดแรงแน่นิ่งอยู่เมื่อกี้นี้
เริ่มขยับส่ายร่อนรับแรงกระแทกที่ไม่มีวี่แววว่าจะหยุดนั้นอีกครั้ง

"พ่อหมอ .... พลอยเสียว ... อูยยยย .... ซี้ดดสสส .... " คุณนายร้องเสียงสั่นแต่ก็พยายามรวบรวมสติเพื่อคลายความสงสัย เมื่อได้สุขสม
ไปแล้วถึงสองครั้งติด ๆ กัน เธอก็เริ่มพอที่จะมีสติขึ้นมาบ้าง เธอเริ่มด้วยการพยายามเอื้อมมือขึ้นไปดึงรั้งร่างของเขาเข้ามาทาบทับสวม
กอดกับร่างกายของเธอซึ่งเขาก็ยอมแต่โดยดี ร่างกายท่อนบนแนบชิดติดกัน หน้าท้องแนบหน้าท้อง หน้าอกอวบอิ่มแนบสัมผัสกับกล้าม
เนื้อหน้าอกของเขาจนบี้แบน ขณะที่ร่างกายท่อนล่างยังคงขยับกระเด้าใส่กันไม่หยุด ใบหน้าของเธอและเขาแทบจะแนบชิดกัน จะมี
ก็เพียงแต่หน้ากากไม้รูปร่างประหลาดที่แข็งทื่อและเย็นชาเท่านั้นที่กั้นกลางอยู่ เธอเพ่งมองไปยังดวงตาสุกใสแวววาวร้อนแรงอันแฝง
ไปด้วยความซุกซนและความต้องการของเขาที่หลบซ่อนอยู่เบื้องหลังหน้ากากไม้นั้น เธอมั่นใจว่ามันไม่ใช่ดวงตาของผู้ใหญ่แน่ ๆ
... ซึ่งนั่นเป็นสิ่งที่เธอต้องการพิสูจน์

ไวเท่าความคิด มือเล็ก ๆ ที่กำลังลูบไล้เปะปะสัมผัสไปตามกล้ามเนื้อของแผ่นหลังกำยำมหาเสน่ห์นั้นขยับเลื่อนไปบริเวณด้านหลังศรีษะ
ของชายหนุ่มที่กำลังทำหน้าที่สามีให้เธออยู่อย่างแผ่วเบา ปลายนิ้วของเธอลากไปสะกิดเจอปมเชือกที่ผูกร้อยหน้ากากบริเวณด้านหลัง
ศรีษะของเขา ก่อนพยายามแกะปมเชือกที่ผูกหน้ากากออก เธอพบว่ามันไม่ใช่งานง่ายนัก ด้วยที่เธอมองไม่เห็นด้านหลังนั้น แถมมือ
ของเธอตอนนี้ก็ไร้เรี่ยวแรงสั่นระริกจนแทบจะควบคุมไม่อยู่อยู่แล้ว หลายครั้งที่เธอรู้สึกเหมือนจะจับปมได้แล้ว แต่เมื่อสัมผัสคับแน่น
ตรงกลางหว่างขากระแทกสวนกลับย้ำ ๆ เข้ามา ความเสียวก็ทำเอามือของเธอสะดุ้งจนหลุดออกจากปมเชือกครั้งแล้วครั้งเล่า

แต่แล้วความพยายามครั้งนี้ก็ประสบผลสำเร็จ ปมเชือกหลุดออกแล้ว เธอปลดปมเชือกนั้นอย่างแผ่วเบา ก่อนเอื้อมมือไปประคองหน้ากาก
ไม้ออกจากใบหน้าของเขา และกว่าที่เขาจะรู้ตัวหน้ากากไม้ก็โดนโยนทิ้งไปข้างเตียงเสียแล้ว

แกร๊ก  ... กึก ... เสียงหน้ากากไม้หล่นลงไปกระทบกับพื้นห้องแล้วลื่นกระเด็นไปติดที่ข้างฝา ... เสียงนั้นแผ่วเบานัก หากแต่มันก็เพียงพอ
ที่จะสะกดให้การเคลื่อนไหวของเกมกามอันร้อนแรงนั้นหยุดชะงักลงได้ ห้องเล็ก ๆ ที่อบอวลไปด้วยเสียงร้องครวญครางเมื่อกี้นี้เงียบลงอย่าง
กระทันหัน สุ้มเสียงที่ยังคงมีอยู่ ก็คงมีแต่เพียงเสียงหอบหายใจเหนื่อยของทั้งคู่ ร่างเปลือยเปล่าขาวผ่องนวลเนียนของคุณนายไฮโซนั้นยังคง

นอนราบอยู่เช่นเดิม เต้านมคู่งามโดนแผงอกกำยำนั้นเบียดทับจนบี้แบน สัมผัสแนบชิดนั้นทำเอาเธอรู้สึกได้ถึงจังหวะเต้นของหัวใจชายหนุ่ม
รุ่นราวคราวลูก สองขาขาวเรียวนั้นยังคงถ่างอ้ารับท่อนเอ็นดุ้นใหญ่ที่ฝังแน่นลึกอยู่ในโคกสวาทที่เปียกชุ่มอย่างไม่ยอมปล่อย เนื้อตัวทั้งคู่ร้อน
รุ่มและชุ่มโชกไปด้วยเม็ดเหงื่อที่พร่างพราวราวกับโดนโชลมมาด้วยเม็ดฝน

ต้นกล้าหยุดกึก เขาทำหน้าเหวอเล็กน้อยเมื่อรู้ว่าหน้ากากไม้ที่ใช้ปิดบังใบหน้านั้นโดนปลดทิ้งไปแล้ว ดวงตาสดใสของคุณนายพลอยที่มอง
ดูเขาบัดนี้ดูเหมือนจะเต็มไปด้วยคำถามมากมาย แต่กระนั้นเขาก็สัมผัสได้ถึงแววแห่งความชื่นชมและหลงไหล มือนุ่ม ๆ นั้นลูบไล้ไปทั่ว
ใบหน้าของเขาเหมือนจะพยายามค้นหาความจริง คุณนายคนสวยใบหน้าร้อนวูบวาบหนักขึ้นกว่าเดิมเมื่อได้เห็นหนาของชู้รักคนนี้แบบ
เต็ม ๆ ตา สิ่งหนึ่งที่เธอคิดถูกเกี่ยวกับผู้ชายรูปร่างดีคนนี้ก็คือเขาคงจะหล่อเหลาไม่น้อย หากแต่เธอไม่ได้คิดเลยว่าสามีคนที่สองที่เพิ่งปรน
เปรอความสุขเสียวประหนึ่งล่องลอยบนสรวงสวรรค์นั้นกลับเป็นเพียงเด็กหนุ่มวัยรุ่นที่น่าจะอ่อนโลกคนหนึ่งเท่านั้น เธอมองนัยย์ตาสีน้ำตาล
เข้มของเขาที่มองตอบโดยไม่หลบสายตาแม้แต่น้อย หนุ่มน้อยคราวลูกไม่ยอมถอย แต่เป็นเธอซะอีก ที่เริ่มเคอะเขินและคิดจะหลบสายตา
เจ้าชู้คู่นั้น

"...  พ่อหมอ ???  ... " เธอเอ่ยถามด้วยน้ำเสียงสงสัยอย่างที่สุด เธอไม่สงสัยเลยในวิชาหยั่งรู้ของเขา เพราะเขารู้เรื่องทุกอย่างของเธอหมด
ทุกอย่างจริง ๆ โดยไม่เว้นแม้แต่เรื่องที่เธอเก็บไว้เป็นความลับคนเดียว เธอจึงเชื่อว่าเขาคนนี้เป็นหมอผี หรือหมอเสน่ห์ตัวจริง หากแต่ไม่
อยากจะเชื่อว่าเขายังจะสามารถลดทอนอายุตัวเองให้เหมือนอยู่ในวัยหนุ่มได้ด้วย เพราะเท่าที่เพื่อนของเธอเล่าให้ฟังนั้นพ่อหมอคนนี้น่า
จะอายุอยู่ในวัยกลางคนและแก่ว่าเธอไม่น้อย

"เปล่าครับ ผมเป็นลูกชาย หมอผีสีเหียบเป็นพ่อของผม" ต้นกล้าเผลอตอบไปตามจริงด้วยความรู้สึกผิด ก่อนที่อยากจะตบปากตัวเอง
เพราะนึกได้ว่าควรจะสวมเล่นบทละครต่อไป ... แต่มันช้าไปแล้ว

"งั้นนี่หมายความว่ายังไงกัน ทำไมเธอถึงทำแบบนี้ หลอกต้มตุ๋นกันอย่างงั้นเหรอ อย่าบอกนะว่าถ่ายรูปเอาไว้ข่มขู่ด้วย" หล่อนรู้สึกโกรธ
จี๊ดขึ้นมากระทันหัน จึงพูดขึ้นเสียงดังเลิกแสดงกิริยาสุภาพ พลางนึกด่าทอตัวเองที่โดนเด็กหลอกจนหลวมตัวได้ขนาดนี้ เธอพยายาม
หันมองซ้ายมองขวาด้วยเกรงว่าจะมีกล้องบันทึกภาพแอบติดตั้งไว้ตรงไหนสักแห่ง ซึ่งหากเป็นแบบนั้นจริง ๆ ไม่ใช่แค่เธอเท่านั้นที่จะ
เสียหาย แต่สามีของเธอด้วยอีกคน คงจะไม่มีที่อยู่ในประเทศไทยแน่ ๆ

"คุณนาย ... ไม่ใช่อย่างที่คุณคิดหรอกครับ ... ที่นี่ไม่มีกล้องหรืออะไรทั้งนั้นผมสาบานได้ ... ในที่นี้มีเพียง 'เรา' สองคนเท่านั้น"
ต้นกล้าพูดย้ำคำว่าเราขณะจ้องมองใบหน้าของตอนโกรธของเธอ คนสวยนี่ตอนโกรธยังไงก็ยังดูสวยแฮะ เขาคิดในใจ

"แล้วทำไมถึงต้องปลอมเป็นหมอผี แล้วมาทำแบบนี้" เธอพูดขึ้นเสียงพยายามแสดงอำนาจอย่างที่เธอเคยทำในสังคมชั้นสูง

"เปล่าเลย ผมเองก็เป็นหมอผีเหมือนกัน ผมมองเห็นปัญหาของคุณนาย และกำลังจะช่วยแก้ไข นี่คือเรื่องทั้งหมดไม่ใช่เหรอ"
ต้นกล้ารู้สึกหวาด ๆ นิด ๆ กับสายตาแข็งกร้าวเอาจริงนั้น หากแต่สภาพการณ์ที่เขาคร่อมร่างโดยมีอาวุธคู่ใจเสียบคาอยู่ในร่าง
ของเธออยู่แบบนี้ มันกลับให้ความรู้สึกเหมือนกับว่า ลูกกวางตัวน้อยกำลังพูดจาข่มขู่ราชสีห์ที่กำลังจะกัดกินตัวเองอยู่ก็มิปาน
เขาจึงตัดสินใจพูดปดอีกหน่อย

"ช่วยแก้ไขอะไรกัน เธอ ก็แค่วางแผนหลอกฉันมาทำ ... เรื่องแบบนี้" เธอเว้นวรรคเล็กน้อยเมื่อจะพูดถึงเรื่องอย่างว่า

"งั้นเราย้อนกันมาหน่อยนะครับ คุณนายอยากจะทำเสน่ห์ให้สามีกลับมารัก และผมก็ได้พามาสอนจนจบไปแล้วว่าเสน่ห์
หญิงนั้นควรจะทำยังไง และหากคุณนายเอาไปใช้กับสามีล่ะก็ ผมรับรองได้ว่าสามีคุณนายจะต้องหันกลับมามองคุณนายใหม่
เพราะคุณนายเองก็เป็นคนที่สวยมากอยู่แล้ว สวยยิ่งกว่าใครที่ผมเคยเจอมาอีก สวยจนผมห้ามใจไม่อยู่ แต่ที่ผมนึกไม่ถึงก็คือ
คุณนายเองดูจะเปิดใจตอบสนองอย่างร้อนแรงเสียด้วย" ต้นกล้าพูดตอบฉะฉาน กึ่งแก้ตัว กึ่งปัดความผิด และกึ่งชื่นชม ราวกับ
นักลวงโลกมืออาชีพ แต่นั่นไม่ใช่คำพูดของเขาเองหรอก มันเป็นคำพูดที่เขาได้ยินผู้เป็นพ่อพูดเจรจากับบรรดาสาวไฮโซทั้ง
หลายบ่อย ๆ เท่านั้นเอง เขาเรียนรู้ว่าในบางครั้งคุณก็ต้องทำตัวให้ดูเหมือนเลวเสียบ้าง

"นี่เธอ ... " หล่อนอ้ำอึ้งจะดุด่าเด็กหนุ่มคนนี้ก็พูดไม่ออก แล้วไหนจะยังคำชมซึ่งหน้านั่นอีก

"อุ๊ย ... อืออออ ... อย่านะ  .... ยะ .. หยุดได้แล้ว อะ อืมมม"  คุณนายพลอยตัวสั่นสะท้านเฮือกร้องห้ามเสียงสั่นเมื่อเขาขยับบั้นเอว
จนท่อนเนื้อดุ้นใหญ่ที่ค้างคาในร่องสวาทของเธอนั้นขยับเข้าออกเบา ๆ

"คุณนายครับ ผมชอบคุณนายนะครับ คุณนายเป็นคนสวยมาก ผมห้ามใจไม่อยู่แล้ว คุณนายช่วยให้ผมมีความสุขหนอยนะครับ
ผมสัญญาว่าเรื่องนี้จะเป็นความลับระหว่างเราแค่สองคนเท่านั้น" ต้นพูดเสียงหวานเชิงขอความเห็นใจ แต่ก็ถือโอกาสกระเด้าเอว
ใส่ร่างนั้นเบา ๆ ไม่หยุด

"มะ ไม่เอา ... อูยยยย ... อืมมมม ... ซี้ดดสสส" ร่างงามนั้นสั่นไหนบิดไปมาด้วยความกระสันที่แล่นพล่านไม่หยุด ใจหนึ่งก็รู้ว่าไม่ควร
แต่อีกใจนั้นเล่าก็อยากจะเชื่อฟังเด็กหนุ่มหน้าตาดีที่เธอรู้สึกถูกชะตาด้วยคนนี้สักครั้ง อยากปล่อยให้เขาสานต่อเรื่องราวให้มันจบอย่าง
ที่เขาบอกไว้ อยากจะช่วยให้เขามีความสุข

ต้นถือโอกาสก้มหน้าลงไปบดจูบกับริมฝีปากอวบอิ่มนั้นทันทีโดยไม่ให้เธอมีโอกาสคิดมากนัก ปลายลิ้นฉกระรัวเข้าไปในโพรงปากอัน
ชุ่มชื้นของคุณนายคนสวยอย่างรวดเร็ว แม้ว่าเมื่อกี้จะร้องห้ามแต่เธอก็เผยออ้าปากรับอย่างรวดเร็วแบบแทบไม่ต้องเสียเวลาคิด สองลิ้น
พัวพันดูดตอบกันอย่างดูดดื่ม โดยมีเขาเป็นผู้นำเกม และเธอคอยตอบสนอง เธอโอบกอดรอบคอของเขาไว้แน่นขณะร้องครวญคราง
ในลำคอด้วยความกระสัน จูบนี้มันช่างเต็มไปด้วยความสยิวซ่านอย่างที่ไม่เคยสัมผัสมาก่อน มันเหมือนกับว่าทุกอย่างของเธอจะเป็น
ครั้งแรกไปเสียหมดทั้ง ๆ ที่มันไม่ใช่ เธอกอดเขาไว้แน่นขณะลูบไล้มือเปะปะไปทั่วแผ่นหลังที่เต็มไปด้วยกล้ามเนื้อวัยหนุ่มของเขา
และนี่เป็นอีกครั้งที่เธอบอกตัวเองว่าสัมผัสนี้มันช่างเร้าอารมณ์กว่าสัมผัสของสามีของเธอแบบคนละเรื่อง

"อืออ ... อูยยย ... พ่อหมอ ... ธะ เธอ ... ชื่ออะไร .... อูยยย" เธอร้องถามขณะที่เขาซุกไซร้ซอกคอของเธอไม่หยุด จมูกโด่ง ๆ
และลมหายใจร้อนผ่าวที่ราดรดใส่เนื้อขาว ๆ ของเธอนั้นทำเอาเธอแทบจะคลั่งตายเสียให้ได้

"... ผมชื่อต้นครับคุณนาย ต้นกล้า ... คุณนายหอมจัง ... " ต้นเงยหน้าขึ้นมาตอบชั่วขณะก่อนที่จะก้มหน้าลงไปจูบโลมเลียไซร้ซอกคอ
ของคุณนายคนสวยต่อด้วยความหลงไหล ในความคิดของเขาแม้เธอจะอายุเกินหลัก 30 ไปเยอะแล้ว แต่เธอก็ยังดูสาวและสวยอยู่ราวกับ
สาวอายุ 20 กว่า ๆ เลยทีเดียว

"... อืมม ต้นกล้า ... ซี้ดดสสส ... ต่อไปนี้ห้ามเรียกว่าคุณนายนะ อืออ ... ต้องเรียกว่าพลอย ... เข้าใจมั้ย ... ซี้ดดสสส" คูณพลอย
พูดเสียงสั่นไม่รู้ตัวเองเหมือนกันว่าอะไรดลใจให้เธอบอกเขาไปอย่างนั้น เธอเองไม่ได้รู้ตัวเลยว่า ความอ่อนเยาว์ในเกมกามทำให้โดน
เขาชักนำให้เธอหลงทางเข้าไปอยู่ในวังวนของเกมกามอย่างที่ไม่มีทางจะถอนตัวได้อีกต่อไป และเขาคนนี้ผู้เป็นสามีคนที่สองของเธอ
ก็ได้เปิดประตูเดินเข้าไปอยู่ในหัวใจที่เปี่ยมไปด้วยความเหงาโดยที่เธอไม่รู้ตัวได้อยางง่ายดาย พูดให้ง่าย ๆ ก็คือ ตอนนี้เธอแอบหลงรัก
เด็กหนุ่มคราวลูกคนนี้เสียแล้ว

"ครับคุณพลอย ... ผมชอบคุณพลอย ... ให้ผมได้ทำแบบนี้กับคุณพลอยบ่อย ๆ นะครับ" ต้นพูดอ้อนไปตามที่เคยได้ยินพ่อพูด เขาเร่งขยับ
บั้นเอวเข้าออกเร็วขึ้นเรื่อย ๆ เนื้อกระทบเนื้อ จนส่งเสียงดัง ปั่บ ปั่บ ปั่บ แข่งกับเสียงเอี๊ยดอ๊าดของเตียงไม้ที่ส่งเสียงราวกับจะหักพังทลายลง
ท่อนเอ็นดุ้นใหญ่นั้นวิ่งเข้าวิ่งออก บดครูดคราดไปมากับกลีบเสียวจนปลิ้นเข้าปลิ้นออกผิดรูป

"โอยยย ต้น .... ทำพลอยแรง ๆ ... ซี้ดดสสสส พลอยเสียว ... ต้นกล้าทำแรง ๆ อีก" คุณนายร้องครวญครางลั่นห้องอย่างไม่มีรั้งออม
เป็นความจริงเมื่อผู้หญิงคนหนึ่งเริ่มรู้สึกรักผู้ชายสักคน แม้เพียงน้อยนิดก็ตาม เธอก็จะพร้อมที่จะตอบสนองต่อบทรักได้อย่างร้อนแรง
และเต็มที่ โดยไม่เคอะเขิน เธอโอบกอดที่แผ่นหลังของชู้รักอย่างแนบแน่น ตวัดเรียวขาเกี่ยวกับสะโพกบึกบึนไว้เหมือนจะไม่ปล่อย
ให้เขาหนีไปไหน เธอแลกจูบกับเขาอย่างร้อนแรงดูดดื่มที่สุด จูบที่ร้อนแรงที่สุดในชีวิตของเธอ รอยจูบที่แฝงไปด้วยความรัก

"โอย ... พลอย ผมจะไม่ไหวแล้ว ของพลอยมันตอด ... ซี้ดดดสสส เกือบแล้ว เกือบแล้ว " ต้นเห็นแสงสว่างของปลายทางอยู่รำไรแล้ว
ณ เวลานี้เขามีเรี่ยวแรงเท่าไหร่ก็รีดเร้นออกมากระเด้าอัดเสยท่อนเอ็นเข้าไปในร่องหลืบนั้นจนหมด ร่างอวบอัดขาวผ่องนั้นเด้งสะท้าน
ไปมารุนแรงราวกับจะแตกสลาย หากแต่เจ้าของร่างไม่ได้รู้สึกเจ็บแม้แต่น้อย เพราะเธอก็เด้งเอวรับการกระแทกใส่อย่างไม่ยอมแพ้

"อ๊าาาาาาาาาา ซี้ดดดสดสสสสส ต้นกล้า ต้นกล้าของพลอย .... อูยยยยย อือออออออออ" และแล้วคุณนายคนสวยก็ตัวกระตุกเกร็งอีก
ครั้งเป็นรอบที่สามในวันนี้ เธอกรีดร้องเรียกชื่อชู้รักออกมาเสียงดังประหนึ่งประกาศความเป็นเจ้าของโดยไม่รู้ตัว ร่องสวาทของเธอบีบรัด
ท่อนเอ็นนั้นตุบ ๆ ไม่หยุด

"ไม่ไหวแล้ว อูยยยยย อาาาาา" ต้นที่โดนตอดรัดรอบแล้วรอบเล่าก็ทนไม่ไหวอีกต่อไป น้ำเชื้อขาวขุ่นร้อน ๆ โดนฉีดพ่นเข้าไปเต็มโพรง
สวาทของคุณนายคนสวยจนชุ่มโชก เขาล้มตัวลงนอนกอดก่ายกับคุณนายพลอย แม่แท้ ๆ ของน้องแพรสาวสวยในดวงใจ ซึ่งเธอก็กอด
ตอบอย่างแนบแน่นราวกับกอดก่ายกับคนรัก เขาและเธอนอนกอดก่ายกันไม่นานนัก เสียงเอี๊ยดอ๊าดของเตียงไม้ก็เริ่มดังขึ้นอีกครั้ง

..................................................................

ล่วงเลยไปถึงยามเย็นในวันนั้น ต้นกล้าในสภาพที่มีหน้ากากไม้ปิดบังใบหน้ายืนมองดวงตะวันที่เริ่มเลือนลบหายไปจากขอบฟ้าอย่างช้า ๆ
เขารู้สึกไม่แน่ใจตัวเองว่าแสงสีเหลืองของท้องฟ้าในตอนนี้มันเป็นสีเหลืองจริง ๆ หรือว่า เขาเกิดอาการฟ้าเหลืองไปเสียแล้ว เพราะแค่เมื่อกี้นี้
เขาก็น้ำแตกใส่คุณนายคนสวยไปแล้วสามรอบ ซึ่งนี่ยังไม่รวมเกมรักของเขากับดาวเมื่อตอนเช้าและเมื่อคืนที่เขาไม่ได้นับเสียด้วย แต่ไม่ว่า
จะกี่ครั้งก็ตาม เขารู้เพียงว่าตอนนี้สองขาของเขาเริ่มหมดเรี่ยวแรงจนแทบจะหล่นลงไปนั่งกองกับพื้นอยู่แล้ว

"นายศักดิ์ กลับบ้านกัน" คุณนายพลอยผู้กลับมาแต่งกายอยู่ในสภาพคุณนายไฮโซพูดสั่งนายศักดิ์คนขับรถขณะเดินออกมาจากบ้านไม้
หลังโทรม ๆ ที่เพิ่งจะทำหน้าที่เป็นเหมือนเรือนหอให้กับเธอมาหมาด ๆ แม้ว่าก่อนออกมาจากบ้านเธอจะตรวจสอบตัวเองหลายรอบแล้ว
แต่เธอก็อดไม่ได้ที่จะมองคนขับรถด้วยความรู้สึกหวั่น ๆ ว่าจะมีอะไรที่ไม่เรียบร้อยหรือเปล่า หรือจะมีอะไรที่ทำให้เธอโดนจับได้ว่าเธอ
ทำอะไรมาครึ่งค่อนวัน และเมื่อสังเกตเห็นว่าคนขับรถไม่ได้ทำท่าทีแปลกอะไร เธอก็เริ่มรู้สึกโล่งใจ

"ครับคุณนาย" คนขับรถลุกขึ้นจากอาการสัปหงกแล้วตอบรับคำสั่งอย่างรวดเร็ว เป็นเวลาครึ่งวันแล้วที่เขานั่งพัก สลับกับย่องไปแอบดู
เหตการณ์ในบ้าน ซึ่งก็เห็นเพียงว่าทั้งนายสาว และหมอผีกำมะลอในความคิดของเขานั่งนิ่งอยู่กับที่ ไม่มีความผิดปกติอะไรเลย ยกเว้น
เสียแต่ว่ามันนิ่งเกินไปเท่านั้น แต่เขาก็ไม่กล้าพอที่จะเปิดประตูเข้าไปดูเหตการณ์ในระยะใกล้ และตอนนี้เขาเห็นเจ้านายของตัวเองออก
มาในสภาพเรียบร้อยก็รู้สึกยินดีแล้ว

"คุณนายเป็นอะไรครับ เดินกระเผลก ๆ " นายศักดิ์ร้องถามเมื่อเห็นคุณนายของตนเดินแปลก ๆ พลางแอบลองมองนายสาวอีกครั้งสองครั้ง
เขาสังเกตเห็นสิ่งผิดปกติบางอย่าง แต่อธิบายออกมาไม่ถูก เครื่องแต่งกายของเธอยังคงดูสวยสง่าเฉกเช่นเดิมเหมือนตอนที่เธอเดินเข้าไป
ไม่มีสิ่งใดผิดปกติ นอกเสียจาก ... เขาเพิ่งสังเกตเห็นรอยยิ้มเบิกบานบนใบหน้าของนายสาวที่ยิ่งขับให้ใบหน้านั้นสวยเด่นยิ่งไปกว่าเดิม
ทำงานอยู่กับนายสาวคนนี้มานานเขาเพิ่งเคยเห็นรอยยิ้มแบบนี้ก็เฉพาะเวลาที่นายสาวอยู่กับลูกเท่านั้น

"เอ่อ .... ปะ เปล่า ... ไม่เป็นอะไรหรอก ... เมื่อกี้นี้นั่งพับเพียบนานไปหน่อย ขาเลยชา" คุณพลอยพูดตะกุกตะกักก่อนจะนึกคำแก้ตัวได้ทัน
ใครจะไปบอกได้ว่าที่ต้องเดินกระเผลก ๆ แบบนี้ ก็เพราะเธอรู้สึกเจ็บ ๆ ตึง ๆ ที่ตรงกลางหว่างขา

เมื่อขึ้นรถแล้วคุณนายพลอยก็หันมาแอบส่งยิ้มให้ชู้รักหมอผีวัยหนุ่มที่มายืนส่งอยู่ตรงหน้าประตูบ้าน ในขณะที่เขาก็ยกโทรศัพท์มือถือในมือ
ขึ้นตอบรับสัญญาณทักทายนั้นโดยไม่ให้คนขับรถรู้ตัว เธอหยิบเอาโทรศัพท์มือถือของตนเองขึ้นมาดูด้วยรอยยิ้มแห่งความสุข

"หมอเสน่ห์ 081xxxxxxx" เป็นข้อความที่อยู่บนโทรศัพท์มือถือของเธอ ชู้รักต่างวัยส่งสายตายิ้มตอบให้แก่กันจนกระทั่งรถยนต์คันหรูนำพา
เธอจนหลุดพ้นสายตาของเขาไป

ต้นกล้าหนุ่มน้อยผู้แสนโชคดี ได้มีโอกาสลิ้มรสสวาทของสาวไฮโซ เดินหาวหวอดเหยียบขั้นบันไดไม้เก่า ๆ ขึ้นไปชั้นบนด้วยความรู้สึก
สบายอารมณ์อย่างที่สุด แม้จะรู้สึกผิดอยู่บ้างในการกระทำของเขา แต่ก็รู้สึกดีไม่น้อยที่ทำให้ผู้หญิงคนหนึ่งมีความสุขได้ แม่ของน้องแพร
นั้นแสดงออกมาอย่างชัดเจน ทั้งคำพูด การตอบรับ และสีหน้า ว่ามีความสุขเหลือล้น จนเขาแอบรู้สึกภูมิใจในตัวเองลึก ๆ ไม่ได้ เขาเดินเซ
ไปมาน้อย ๆ ด้วยความเหนื่อยล้า

เกมกามในค่ำคืนที่ผ่านมายันเช้ากับดาวนักศึกษาสาวสุดเซ็กส์ แล้วต่อด้วยเกมรักกับคุณนายพลอยผู้มีความสวยที่เต็มไปด้วยความอบอุ่น
ตามแบบฉบับผู้ใหญ่ในตลอดช่วงบ่ายทำให้สิ่งที่เขาอยากทำในตอนนี้ก็คือการได้นอนพักนิ่ง ๆ บนเบาะนุ่ม ๆ สักวัน เขาอ้าปากหาวหวอด ๆ
ขณะเดินมาถึงหน้าประตูห้องนอน บานประตูที่เขาล๊อคทิ้งไว้นั้นตอนนี้แง้มเปิดออกอ้าซ่า อีกทั้งยังมีเสียงร้องครวญครางของหญิงสาวแผ่วดัง
ออกมาจากข้างในห้องนั้น

'พ่อแน่ ๆ' ต้นกล้าคิดในใจขณะรีบดันประตูห้องเข้าไป เขาแอบเดาว่าคนที่อยู่ข้างในนั้นคงไม่แคล้วเป็นพ่อของเขาแน่ ๆ เพราะเขาเองก็คอย
ระแวงไว้แล้วว่าพ่อจะต้องเล่นไม่ซื่อกับผู้หญิงของเขาแน่ ๆ แต่เมื่อเห็นภาพที่ด้านในนั้นชัดเจนก็ทำเอาเขาถึงกับอ้าปากค้างตาลุกวาวด้วย
ความประหลาดใจจนลืมความง่วงงุนเหนื่อยล้าไปจนหมดสิ้น

.....................................................................

Reply #5 on: February 05, 2015, 02:43:33 am
หมอผีสีเหียบ ตอนที่ 6 - คาถาเรียกเมีย
.............................................................................
Assasin008 2012-12-16

หลังเสร็จกิจกามอันเร่าร้อนกับคุณนายพลอยว่าที่แม่ยายสุดสวยของผม ผมก็เดินยิ้มกริ่มอย่างอารมณ์ดี
ขึ้นไปบนชั้นสองของบ้าน แม้จะรู้สึกผิดอยู่บ้างที่ใช้เล่ห์กลหลอกฟันแม่ของแพรแบบนี้ แต่ลึก ๆ ผมเอง
ก็รู้สึกดีไม่น้อยที่สามารถทำให้ผู้หญิงคนหนึ่งมีความสุขได้มากขนาดนั้น แถมคุณนายพลอยเองก็ยังสวย
เอ็กซ์ เซ็กซ์ซี่ใช่เล่น เนื้อ นม ยังเต่ง ยังตึงแน่นไม่แพ้สาวรุ่นลูกเลยทีเดียว หากไม่รู้มาก่อนผมคงไม่เชื่อ
แน่ว่าเธออายุสามสิบกว่าและมีลูกแล้วหนึ่งคน

พอนึกไปถึงตอนที่ได้จัดการคุณนายไฮโซอย่างคุณพลอยเข้า ไอ้เจ้านั่นของผมก็เริ่มลุกโด่ขึ้นมาอีกแล้ว
ซิ ผมก็เลยเอามือไปลูบมันเบา ๆ กะว่าเดี๋ยวจะไปจัดการดาวที่อยู่ในห้องนอนอีกสักรอบสองรอบแล้วนอน
พักผ่อนยาว ๆ เสียหน่อย แต่พอเดินมาถึงหน้าประตูห้องตัวเองประตูห้องนอนที่ผมล๊อคเอาไว้แล้วเพื่อกัน
พ่อจอมหื่นแอบมาลักหลับดาวดันเปิดแง้มอ้าซ่าอยู่ แถมยังมีเสียงร้องครางกระเส่าของดาวแว่วออกมาจาก
ในห้องเสียด้วยซิ ไอ้พ่อเวรสงสัยอยู่แล้วเชียว ว่าทำไมยกคุณนายพลอยสุดสวยให้ผม ที่แท้แอบมาฟาด
นักศึกษามหาลัยวัยกระเตาะอย่างดาวอยู่นี่เอง

ผมรีบดันประตูเข้าไปในห้องด้วยความรู้สึกหงุดหงิด ตั้งใจจะต่อว่าพ่อจอมหื่นเสียหน่อย แต่พอเห็นภาพที่
อยู่ด้านในห้องเท่านั้นแหละ ผมก็ได้แต่ยืนงุนงงแบบไม่เชื่อสายตาตัวเอง หัวสมองเบลอไปหมด คิดอะไร
ไม่ออกเลย ว่ามันกำลังเกิดเรื่องบ้าอะไรขึ้นกันแน่

ผมขยี้ตาตัวเองสองสามครั้งก่อนเบิ่งตามองภาพเบื้องหน้าอย่างไม่เชื่อสายตาตัวเอง แต่มองยังไงภาพนั้น
ก็ไม่เปลี่ยนแปลงไป ดาวนอนเปลือยแผ่หราถ่างขาอ้าซ่าอยู่บนเตียงนอนของผม บนร่างของเธอนั้นมีชาย
หนุ่มร่างกำยำผู้หนึ่งกำลังกระหน่ำอัดกระแทกดุ้นเอ็นอันยาวใหญ่เข้าใส่ร่องรักของดาวแบบไม่มียั้ง และผู้
ชายคนนั้นเองที่ทำให้ผมเกิดอาการงุนงง เพราะใบหน้าแบบนั้น รูปร่างแบบนั้น ... นั่นมันคือตัวผมเองชัด ๆ

"ซี้ดดสสส พี่ต้นขา โอยยย ... พี่ต้นไม่เหนื่อยอีกเหรอคะ เมื่อคืนก็ทั้งคืนแล้ว แล้วนี่ก็ทำมาทั้งบ่ายแล้วยัง
ไม่เหนื่อยอีก ... โอยย อูยย"

เสียงดาวร้องครางเรียกชื่อผมดังขึ้นขณะที่ยังคงหลับตาพริ้ม หน้าตาของเธอนั้นดูอิดโรยอย่างเห็นได้ชัด
แต่ก็ยังคงดูสวยเด่นและยั่วยวนสมกับตำแหน่งดาวมหาลัยเช่นเคย แต่แม้จะเหนื่อยอ่อนเพียงใด เรือนร่าง
ที่เต็มไปด้วยความใคร่นั้นก็ดูจะตอบสนองต่อบทรักได้เป็นอย่างดี เอวบางนั้นแอ่นเด้งส่ายร่อนไปมารับการ
กดกระเด้าจนก้นลอยไม่ติดพื้นเตียง

"อูยยย ไม่พอหรอก นักศึกษาสาวรุ่นอย่างหนูดาวน่ะ ให้เอาทั้งวันทั้งคืนก็ยังไม่พอเลย เนื้อแน่น ๆ อวบ ๆ
กับกลีบหีฟิต ๆ เอายังไงก็ไม่มีเบื่อ"

ร่างต้นกล้าอีกคนที่กำลังขย่มเอวใส่พูดด้วยเสียงหื่น ขณะหันมายักคิ้วให้กับผมผู้เป็นต้นกล้าตัวจริงด้วยท่าที
กึ่งหยอกล้อเยาะเย้ย และถึงแม้ว่าคำพูดคำจาจะไม่เหมือนกับภาษาที่ผมใช้พูด แต่น้ำเสียงนั้นเหมือนกับเสียง
ของผมแบบเป๊ะ ๆ จนแยกไม่ออก ผมก็เลยได้แต่ยืนมองอย่างงง ๆ ว่าเกิดอะไรขึ้นกัน(วะ)

ผม ผู้เป็นต้นกล้าตัวจริงได้แต่มองภาพเบื้องหน้าอย่างเหม่อลอย แต่ถึงจะงุนงงสงสัยไม่เข้าใจ แต่ทั้งภาพ
และเสียงร้องครางของเกมกามเบื้องหน้าก็ทำเอาท่อนเอ็นของผมแข็งตระหง่านขึ้นมาอีกครั้งอย่างรวดเร็ว
ประสาทสัมผัสที่เหนื่อยล้าแทบจะสลบตื่นตัวขึ้นมาเต็มที่ มันเป็นความสับสนอย่างร้ายกาจที่ได้เห็นภาพ
ตัวเองกำลังมีอะไรกับผู้หญิงสวยสุดเซ็กส์อย่างดาว แต่มันก็ให้ความรู้สึกเร้าใจอย่างที่สุดเหมือนกัน กับ
การที่ได้ได้เห็นผู้หญิงแบบดาวโดนกระหน่ำรักแบบเร่าร้อนแบบแบบนี้

"อาา ซี๊ดดส์ ผัวจ๋าเอาเมียแรง ๆ เลย เมียจะเสร็จอีกแล้ว"

ดาวร้องครางลั่นห้องขณะเด้งเอวรับการกระเด้าไม่หยุด หน้าอกอวบใหญ่นั้นเด้งไปเด้งมาอย่างท้าทายสาย
ตาอย่างที่สุด ร่างของต้นกล้าอีกคนยังคงกระเด้าต่อไป อย่างไม่หยุดยั้ง กลีบแคมสีชมพูสดปลิ้นเข้าออกตาม
จังหวะการอัดกระหน่ำเข้าใส่ เธอส่ายร่อนก้นเข้าใส่ท่อนเอ็นต้นกล้าคนนั้นอย่างไม่เกรงกลัวว่าจะเจ็บ ดวงตา
สวยหลับพริ้ม หัวสะบัดไปมาจนผมเผ้าดูยุ่งเหยิง ปากก็ร้องครวญครางเรียกหาผัวไม่ขาดปาก และเพียงครู่เดียว
ดาวก็เริ่มหวีดร้องเพราะถึงจุดสุดยอดแล้ว

"อ๊า ซี๊ดดดดส์ ไม่ไหวแล้ว"

ร่างงามของเธอกระตุกส่ายแอ่นก้นเข้ารับการดุ้นเอ็นอันใหญ่ของต้นกล้าอีกคนหนึ่ง สองขาเกี่ยวตวัดรัดเอวเอา
ไว้แน่น เธอเด้งดันตัวขึ้นมากอดคอผู้ชายคนนั้นในท่านั่ง ตามที่เธอทำกับผมเป็นประจำเมื่อถึงจุดสุดยอด สองมือ
จิกไปที่แผ่นหลังและต้นคอคู่สวาทอย่างรุนแรง เธอแลกจูบกับต้นกล้าคนนั้นอย่างดูดดื่มครู่ใหญ่ ก่อนที่จะทิ้งตัว
ลงไปหลับตาพริ้มนอนหลับอย่างเหนื่อยอ่อนด้วยใบหน้าที่เปี่ยมไปด้วยความสุขสมอย่างที่สุด

ถึงจะยังมึนงงสงสัย แต่ผมก็ยังเกิดอารมณ์ขึ้นมาจนอยากจะโผเข้าไปร่วมวงฟัดดาวให้หายเงี่ยนสักรอบสองรอบ
พอนึกถึงตรงนี้ ไอ้เจ้าคนที่หน้าเหมือนผมคนนั้นก็ถอนเอาท่อนเอ็นอันเขื่องออกมาจากร่องสวาทของดาวปล่อย
ให้น้ำเชื้อสีขาวขุ่นไหลทะลักย้อนออกมาจากรูฟิต ๆ ของเธอจนเลอะเต็มไปหมด ส่วนดาวก็นอนนิ่งเหมือนจะสลบ
ไปเรียบร้อยแล้ว

ต้นกล้าตัวปลอมหยิบเอาผ้าขาวม้ามาพันรอบเอว แล้วเดินออกมายืนประจันหน้ากับผมที่นอกห้อง ผมมองด้วย
ความรู้สึกงง ๆ กับคนที่รูปร่างหน้าตาเหมือนผมเด๊ะ ส่วนมันคนนั้นก็มองผมด้วยสายตาหยอกล้อท้าทาย และเมื่อ
ประตูห้องปิดลง ไอ้เจ้าต้นกล้าตัวปลอมคนนั้นก็หัวเราะออกมาเสียงดัง ก่อนที่จะยกมือขึ้นพนม แล้วบ่นพึมพำร่าย
คาถาอะไรบางอย่าง จากนั้นภาพใบหน้าของต้นกล้าตัวปลอมก็สั่นไหวพร่ามัวอยู่ครู่ใหญ่ ก่อนที่จะเปลี่ยนแปรไป
เป็นชายวัยกลางคนที่กำลังยืนยิ้มแฉ่งโชว์ฟันขาวจั๊วะอยู่

"เอ้า งง งง ... งงล่ะซิ ไอ้ลูกหมา หึ หึ"

"พ่อ !!!!"

"เป็นไงวะ คุณนายพลอย อร่อยดีมั้ย"

พ่อของผมหยิบเอาผ้าขาวม้าอีกผืนขึ้นมาเช็ดเหงื่อบนหน้าและตามตัว แล้วทำหน้าตาเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
ทั้งที่เพิ่งจะแอบมาฟาดผู้หญิงของผมแบบต่อหน้าต่อตาขนาดนี้ ผมก็เลยโกรธน่ะซิ

"ไม่ต้องเปลี่ยนเรื่องเลยพ่อ แอบปลอมตัวมาฟาดแฟนของลูกชายแบบนี้ หมายความว่าไง"

"เฮ้ย แอบที่ไหน ไม่ได้แอบเลย มาเอากันแบบเปิดเผย ไม่เห็นเรอะ ประตูก็ไม่ได้ปิด หนูดาวเค้าก็ไม่ได้ว่าอะไร
ด้วย"

"ก็พ่อใช้ไอ้คาถาบ้า ๆ นั่นปลอมเป็นผม ดาวเค้าก็ไม่ว่าน่ะซิ"

"เอ้า ไอ้ลูกหมา เอ็งนี่มันไม่รู้อะไรเลย โลกนี้ได้อย่างก็ต้องเสียอย่างซิวะ เอ็งได้เอาคุณนายสุดสวยว่าที่แม่ยาย
ข้าก็ขอชิมเมียของเอ็งสักหน่อย ต่างฝ่ายต่างได้ไม่ดีเหรอวะ"

"ไม่เกี่ยวกันเลยพ่อ อย่ามามั่วนิ่ม"

"ไม่เกี่ยวที่ไหน เอ้า งั้นข้าถามเอ็งหน่อยไอ้ลูกหมา ถ้าย้อนเวลากลับไป แล้วเอ็งรู้ว่าข้าจะย่องมาเอาหนูดาว
ตอนที่แกกำลังเอากับคุณนายพลอย เอ็งจะยอมไม่เอาคุณนายพลอยว่าที่แม่ยายของมึงแล้วให้พ่อเอ็งเอา
แทนมั้ยวะ"

"... มันก็ไม่เกี่ยวอยู่ดีนั่นแหละ ..."

ผมอึ้งไปชั่วขณะเมื่อเจอการแถขั้นสุดยอดของพ่อบังเกิดเกล้า แต่ความจริงแล้วผมก็เลือกไม่ถูกจริง ๆ น่ะแหละ
ดาวถึงจะเป็นนึกศึกษาสาวดาวมหาลัยสุดเอ็กซ์คนหนึ่ง แต่ดาวก็คล้ายของตายของผมไปแล้ว ส่วนคุณพลอยแม่
ของแพรน่ะเป็นคุณนายไฮโซแสนสวยที่ทั้งชาติผมคงไม่มีโอกาสได้ลองชิม ดังนั้นต่อให้ย้อนเวลากลับไป ผมก็
คงเลือกจัดการคุณพลอยแล้วก็ยอมให้พ่อแอบย่องมาจัดการดาวอยู่ดีนั่นแหละ สุดท้ายผมก็เลยเถียงอะไรไม่ออก

"ฮ่า ฮ่า ไม่ต้องมาอ้ำอึ้ง เอ็งรู้อยู่แก่ใจว่าเอ็งอยากได้แบบไหน อ้อ แล้วที่ข้าทำกับหนูดาวก็เพราะช่วยหนูดาว
แล้วก็ช่วยเอ็งด้วยนะเว้ย ไอ้กล้า"

"ช่วยผม กับช่วยดาวเนี่ยนะ ช่วยอะไร ยังไง?"

"เออ ช่วยพวกมึงทั้งคู่นั่นแหละ ยาที่ข้าทำให้ดูท่าจะแรงไปหน่อย นังหนูดาวมันเลยอยากได้ตลอดเวลา ถ้าเป็น
แบบนี้นาน ๆ ต่อให้เอ็งทนทรหดแค่ไหนก็คงได้เหนื่อยฟ้าเหลืองกันพอดี คงไม่ได้ร่ำไม่ได้เรียนกันพอดี ข้าก็เลย
ถอนฤทธ์ยาออกมาส่วนนึงก่อน ตอนนี้นังหนูดาวมันยังหลงเอ็ง เชื่อฟังคำสั่งเอ็งเหมือนเดิม แต่จะร่านน้อยลงแล้ว
สองสามวันค่อยเอาครั้งนึงก็ไม่ถึงกับลงแดงเหมือนก่อนนี้ ... อ้อ แต่ถ้าเอ็งเงี่ยน อยากเห็นนังหนูดาวมันร่านตอน
ไหน เอ็งก็แค่บริกรรมคาถาเรียกเมียแล้วเป่าลมออกมาทีนึง แค่นี้ต่อให้นังหนูดาวมันอยู่ที่ไหน มันก็จะรีบแจ้นมา
หาควยเอ็งทันที ..."

เจอคำพูดแถขั้นเทพของพ่อเข้าไป ก็เหมือนกับว่าผมกลายเป็นฝ่ายติดค้างบุญคุณเข้าเสียอีกต่างหาก แต่ก็ช่าง
เหอะผมเองก็ไม่ได้คิดอะไรมากขนาดนั้น เพราะยังไงดาว ก็ใช่ว่าจะไม่เคยผ่านผู้ชายคนอื่นมาก่อน แล้วไอ้ที่น่า
สนใจน่ะก็คือไอ้เจ้าคาถาภาษาแปลก ๆ ที่พ่อของผมกระซิบให้ท่องจำนี่ต่างหาก ประโยคสั้นๆ แค่สิบกว่าคำจะ
สามารถทำให้ผู้หญิงคนนึงมีอารมณ์อะไรขนาดนั้นได้จริง ๆ น่ะเหรอ

พอพ่อเดินลงไปข้างล่าง ผมก็หันไปมองดาวที่นอนหลับนิ่งอยู่บนเตียง ผิวขาว ๆ หุ่นอวบ ๆ กับนมโต ๆ ของดาว
กำลังทำให้ผมเกิดอารมณ์อยากท้าทายคาถาของพ่อขึ้นมา พอคิดถึงตรงนี้ผมก็เลยรีบวิ่งลงไปหลังบ้าน วิ่งตัด
ผ่านสวนหลังบ้านลึกเข้าไปในดงกล้วยที่ค่อนข้างรกทึบ

บ้านของผมเป็นบ้านเดี่ยวอยู่ค่อนข้างห่างไกลตัวเมืองก็เลยไม่มีใครอยู่ใกล้ ๆ เลยไม่ต้องกลัวว่าจะมีบุคคลที่
สามมาก่อกวน แต่ผมก็มองซ้ายมองขวาอีกรอบก่อน ให้แน่ใจว่าไม่มีคนอยู่ พอแน่ใจก็ลองยกมือขึ้นพนม แล้ว
ก็บริกรรมคาถาเรียกเมียตามที่พ่อเพิ่งสอนเมื่อครู่ จากนั้นก็แอบซ่อนตัวอยู่หลังต้นกล้วยมองไปทางบ้านผม
อยากรู้ว่าคาถาของพ่อจะแน่ขนาดทำให้ดาวที่สลบอยู่มีอารมณ์ แล้วยอมตื่นขึ้นมาตามหาผมได้จนเจอจริง

หรือเปล่า

ผมยืนคอยอยู่เกือบสิบนาทีจนนึกว่าคาถาของพ่อไม่ได้ผลซะแล้ว แต่พอรออีกหน่อยเดียว ผมก็เห็นดาวเดิน
มองซ้ายมองขวาออกมาจากทางประตูหลังบ้าน เธอไม่ได้เดินล่อนจ้อนออกมาอย่างที่ผมคาดหวังในทีแรก
ซึ่งคิดไปก็คงดีแล้วไม่งั้นถ้าผมเรียกตอนเธออาบน้ำที่บ้านของเธอ สาวสวยสุดเอ็กซ์อย่างเธอคงโดนจับปล้ำ
เสียก่อนจะมาถึงมือผมแน่

ตอนนี้ดาวใส่ชุดนักศึกษารัดติ้วของเธออยู่ ผมแอบนึกแปลกใจเล็ก ๆ ที่ดูเหมือนว่าเธอจะใส่เสื้อผ้าได้ค่อนข้าง
เร็วทีเดียวนี่แสดงว่าพอผมร่ายคาถาจบเธอต้องตื่นขึ้นมารีบใส่เสื้อผ้าทันทีอย่างแน่นอน แถมยังมีเวลาเดินอ้อม
ไปหยิบรองเท้าส้นสูงที่วางอยู่หน้าบ้านมาใส่แล้วด้วยอีกต่างหาก ว่าแต่เธอมีเวลาพอที่จะใส่ยกทรงกับกางเกง
ในหรือเปล่านะ

ผมยิ่งมองก็ยิ่งรู้สึกทึ่งในคาถาของพ่อ เพราะดาวมองมาทางป่ากล้วยที่ผมแอบอยู่เหมือนกับจะรู้อยู่แล้วว่าผม
แอบอยู่ที่นี่ แถมเธอยังยอมเดินฝ่าพงหญ้าตรงเข้ามาหาผมอีก ทั้ง ๆ ที่ปกติแล้วผู้หญิงติดหรูอย่างดาวแทบไม่
มีทางสัมผัสพวกเศษดินเศษหญ้าให้สกปรกเลอะเทอะรองเท้าแบรนด์เนมของเธอเป็นอันขาด

"ต้นกล้า ... ต้นกล้าจ๋า อยู่ที่ไหนน่ะ"

ดาวร้องเรียกผมเสียงอ่อนเสียงหวาน เมื่อเธอเดินมาถึงตำแหน่งที่ผมยืนร่ายคาถาเรียกเมียเมื่อกี๊ แต่ผมน่ะเดิน
แอบไปหลบอยู่ในดงกล้วยอื่นแล้ว ท่าทางของดาวที่มองซ้ายมองขวาไม่รู้ว่าผมแอบซ่อนอยู่ตรงไหน ทั้งที่เธอ
สามารถรู้ได้ว่าผมแอบอยู่ในดงกล้วยนี้ ทำให้ผมเริ่มรู้ข้อจำกัดของคาถาเรียกเมียที่พ่อสอน เธอคงรู้ตำแหน่ง
ของผมแบบคร่าว ๆ แต่ไม่ได้ขนาดรู้แน่นอนว่าผมแอบซ่อนอยู่ตรงไหน แต่ถึงงั้นก็เถอะ คาถาเรียกเมียนี่มันก็
สุดยอดเกินไปแล้ว ขนาดปลุกดาวที่หมดแรงแทบสลบ แล้วทำให้เธอกล้าเดินลุยดงหญ้าฝ่าเข้ามาในดงกล้วย
แบบนี้ได้ แถมเธอยังหน้าแดงตาฉ่ำยั่วยวนขนาดนั้น เดี๋ยวก็จับข่มขืนในดงกล้วยซะเลยนี่

ข่มขืน ... ความคิดที่แวบเข้ามาในหัวสมองนี้ทำให้ผมตื่นตัวเกิดอารมณ์ขึ้นมาทันที มันเป็นอารมณ์ดิบ ๆ เถื่อน ๆ
ในแบบที่ผมเองก็ไม่เคยคิดทำมาก่อน แต่มาตอนนี้มันตื่นเต้นแล้วก็อยากลองข่มขืนนักศึกษาสาวอย่างดาวขึ้น
มาจนแทบยั้งใจเอาไว้ไม่อยู่ ถ้าทำเธอจะรู้มั้ยนะว่าผมทำ ถ้าทำเธอจะกลัวมั้ยนะ จะดีมั้ยเพราะเธออาจจะตกใจ
แย่ แต่ไม่หรอกผู้หญิงหลายใจที่เคยหักอกผมอย่างเจ็บปวดสมควรโดนผมแก้แค้นคืนบ้าง เรื่องเล็ก ๆ แค่นี้ยัง
ไม่สาสมกับสิ่งที่เธอทำร้ายจิตใจผมก่อนหน้านี้ซะด้วยซ้ำ

ความคิดหลากหลายแวบผ่านเข้ามาในหัวสมองไม่ได้หยุด ความรู้สึกเป็นสุภาพบุรุษไม่อยากข่มขืนผู้หญิงผุด
เด่นขึ้นมาในตอนแรกจนผมไม่กล้าทำอะไร แต่พอผมเห็นทรวดทรงองค์เอวสุดเซ็กส์ซี่ของดาวในชุดนักศึกษา
เท่านั้นแหละ ความเป็นสุภาพบุรุษก็ดูเหมือนจะหายไปจากหัวสมองในทันที

ผมกลืนน้ำลายลงคอไปหลายอึก ขณะจ้องมองจุกนมของดาวที่ดันเสื้อนักศึกษาตัวเล็กฟิตเปรี๊ยะออกมา ที่แท้
เธอไม่ได้ใส่ยกทรง ยิ่งมองผมก็ยิ่งจินตนาการถึงหน้าอกอวบตูมของดาวจนควยโด่แล้วโด่อีก ตอนนี้ในหัวสมอง
คิดแต่ว่าจะทำยังไงถึงจะได้ข่มขืนดาวได้โดยที่เธอไม่รู้ว่าเป็นผม

"อ้าว ต้นกล้าอยู่นั่นเองเหรอ? เอ๊ะ แล้วนี่เราเดินมาในดงกล้วยทำไมเนี่ย เบลอใหญ่แล้ว"

ยังไม่ทันจะนึกแผนการณ์ออก เสียงเรียกของดาวก็ทำเอาผมใจหายวาบ ผมก็เลยได้แต่เกาหัวอย่างเสียดาย
แล้วเดินอ้อมดงกล้วยออกไปแสดงตัวให้เธอเห็น แต่กลับกลายเป็นว่าดาวไม่ได้มองผมอยู่เธอหยีตามองไป
ไกล ๆ ทางบ้านของผม พอผมมองตามไป ผมก็เห็นใครคนหนึ่งที่รูปร่างหน้าตาเหมือนผมเปี๊ยบยืนอยู่ตรงหน้า
ต่างชั้นสองในบ้าน และใครคนนั้นก็คงจะเป็นใครอื่นไม่ได้ นอกจากพ่อจอมบ้ากามของผม

'จัดการซะไอ้ลูกหมา หยิบผ้าในย่ามมายัดปากจะได้ไม่เสียงดัง กุญแจมือก็มีในย่าม อยากทำอะไรก็ทำ '

เสียงเหมือนเสียงของพ่อดังเข้ามาในหัวจนผมงงว่าเสียงมาจากไหน ผมก็เลยล้วงมือลงไปในย่ามสีขาว เพิ่ง
นึกได้ว่าตอนนี้ผมใส่ชุดขาวของพ่อ แถมสะพายย่ามของพ่ออยู่อีก ควานมือไปมาในย่ามแวบนึงผมก็คว้าเอา
ม้วนผ้ากับกุญแจมือขึ้นมาจากในย่าม ยังไม่ทันได้คิดอะไร ดาวก็เริ่มเดินกลับไปทางบ้านโดยที่ไม่ได้ชายตา
มองสังเกตเห็นผมที่ยืนอยู่ด้านหลังเลยซักนิดเดียว พอถึงเริ่มรู้สึกว่าพ่อแอบช่วยอยู่ผมก็เลยหน้ามืดไม่สน
แล้วว่าดาวจะคิดอะไรยังไง รีบพุ่งเข้าไปประกบจากด้านหลังแล้วก็รวบเอวยัดม้วนผ้าเข้าไปในปากของดาว
เอาไว้ไม่ให้เธอส่งเสียงร้องออกมา ดูไปแล้วเหมือนกับฉากข่มขืนที่เคยเห็นในพวกหนังโป๊ญี่ปุ่นยังไงยังงั้น
เลยทีเดียว

ดาวนิ่งชะงักไปครู่หนึ่งจนผมนึกว่าเธอรู้แล้วว่าเป็นผม แต่แวบเดียวเธอก็เริ่มส่งเสียงอู้อี้ดีดตัวดิ้นรนขัดขืน
พอเธอดิ้นผมก็ยิ่งกอดเอวเธอแน่นขึ้น เธอพยายามส่งเสียงร้องแต่มีผ้าอุดปากปากเธออยู่ก็เลยไม่มีเสียง
ออกมา ซึ่งจริง ๆ แล้วดาวเป็นผู้หญิงที่ตัวค่อนข้างสูงโปร่งทีเดียว สูงราว 170 เซนได้ เรียกว่าหุ่นนางแบบ
เลยทีเดียว แต่ว่าผมน่ะตัวใหญ่กว่า แถมยังแข็งแรงกว่า ก็เลยจับเธอซะนิ่งอยู่หมัด

พออยู่ใกล้ ๆ กลิ่นตัวหอม ๆ ของดาวก็โชยมาเข้าจมูก เนื้อนิ่ม ๆ ก็เบียดเสียดสีไปมา ยิ่งเธอดิ้นรน อารมณ์
ตื่นเต้นที่จะได้ข่มขืนดาวก็ยิ่งพุ่งกระฉูดจนหยุดไม่อยู่ รู้ตัวอีกทีผมก็จับเอวของดาวอุ้มจากด้านหลังกดด้าน
หน้าของเธอเข้ากับต้นกล้วยต้นหนึ่งเข้าแล้ว อกอวบ ๆ ของเธอก็เลยกดอยู่กับต้นกล้วย ผมรีบจับแขนของ
เธอทั้งสองข้างอยู่ในท่าโอบต้นกล้วย แล้วก็จับกุญแจมือล๊อคฉับเข้าที่ข้อมือทั้งสองข้างของเธออย่างรวด
เร็วที่สุดเท่าที่จะทำได้

แผนการประสบผลสำเร็จง่ายดายอย่างไม่น่าเชื่อ ตอนนี้ดาวโดนอุดปากเอาไว้ส่งเสียงร้องออกมาไม่ได้
แถมมือสองข้างยังโดนล๊อคกุญแจมือล่ามอยู่ในท่ากอดต้นกล้วยไปไหนไม่ได้ และที่สำคัญเธอยังไม่รู้
ด้วยซ้ำว่าคนที่ทำแบบนี้กับเธอคือผมเอง

พอเห็นท่าทีดิ้นรนของดาวแล้ว ผมเริ่มรู้สึกสงสารไม่อยากทำร้ายจิตใจของดาวขึ้นมาแวบนึง แต่พอมองดู
ตูดดูสะโพกของนักศึกษาสาวสุดเซ็กส์ประจำมหาลัยคนนี้แล้ว ผมก็ยิ่งรู้สึกหน้ามืดจนไม่อยากคิดสงสาร
แล้ว และเพื่อไม่ให้มากความผมก็เริ่มลงมือข่มขืนผู้หญิงเป็นครั้งแรกในชีวิต

ผมรีบโผเข้าไปกอดประกบดาวจากทางด้านหลัง ใช้ปากซูกไซ้กลิ่นตัวหอมกรุ่นของดาวตรงท้ายทอยแล้ว
ไล่ไปตามลำคอโดยไม่ลืมระวังที่จะไม่ให้เธอเห็นหน้าของผมเข้า ส่วนสองมือก็เอื้อมไปบีบขยำนมทั้งสอง
เต้าของดาวแบบมันส์สะใจสุด ๆ ดาวตัวกระตุกเฮือกทีนึงตอนผมบี้หัวนมของเธอจากด้านนอกเสื้อนักศึกษา
จากนั้นเธอก็ดิ้นแรงขึ้นพร้อมกับส่งเสียงอู้อี้ห้ามดังกว่าเดิม

ยิ่งปลุกปล้ำดาวมากเท่าไหร่ สันดานดิบของผมก็ยิ่งพุ่งขึ้นมามากกว่าเดิม ผมยิ่งกอดเธอแรงขึ้น บีบขยี้นม
เธอแรงกว่าเดิมอย่างที่ไม่เคยทำมาก่อน นี่ผมกลายเป็นพวกโจรบ้ากามใจทรามชอบข่มขืนผู้หญิงแล้วหรือ
ยังไงกัน ความคิดก็เรื่องหนึ่งแต่การกระทำกลับเป็นอีกเรื่องหนึ่ง สองมือของผมลูบไปจับที่สาบเสื้อนักศึกษา
ทั้งสองข้างของดาว แล้วกระชากดึงออกมาจนกระดุมเสื้อนึกศึกษาร่วงหล่นปลิวว่อน

สะใจชะมัด ... พอกระชากเสื้อจนกระดุมขาด ผมก็ล้วงมือเข้าไปบีบนมของดาวแบบเนื้อต่อเนื้อ ยิ่งบีบก็ยิ่งสะใจ
ยิ่งบีบก็ยิ่งมันส์ นมของดาวมันใหญ่ล้นมือดีชะมัด แถมยังเนื้อแน่นเต่งเด้งซะขนาดนี้ ผมก็เลยขยี้ซะมันส์มือเลย
พอรู้สึกตัวอีกทีดาวก็เริ่มดิ้นรนน้อยลงแล้ว ตอนนี้เธอเริ่มส่งเสียงครางออกมา สลับกับเสียงหอบหายใจ ท่าทาง
เธอจะเริ่มมีอารมณ์ร่วมไปแล้ว ทั้งที่กำลังจะโดนข่มขืนอยู่แท้ ๆ และกิริยานั้นของเธอก็ทำให้ความสงสารเล็ก ๆ
ที่หลงเหลืออยู่หายไปในทันที

มันเป็นความรู้สึกตื่นเต้นกระสัน ผสมผสานไปกับความรู้สึกขุ่นแค้นในท่าที "ง่าย" และ "ร่าน" เกินไปของดาว
แค้นใจที่เธอดูจะปล่อยตัวปล่อยใจง่ายเกินไป ทั้งที่กำลังจะโดนใครก็ไม่รู้ข่มขืนอยู่แท้ ๆ แต่กลับแสดงท่าที
เหมือนมีอารมณ์ร่วมออกมาแบบนี้ได้ แล้วในขณะเดียวกันก็มีอารมณ์หึงหวงผสมไปด้วยในตัว ไม่รู้ว่าผู้หญิงที่
ผมเคยหลงรักจนหมดหัวใจคนนี้ได้ไปแสดงอาการร่านสวาทแบบนี้กับใครที่ไหนมาบ้าง

ยิ่งคิดก็ยิ่งแค้นจนรังเกียจความร่านสวาทของดาว แต่ยิ่งได้สัมผัสชิดใกล้กับร่างเต่งตึงของเธอก็ยิ่งรู้สึกกลัดมัน
จนอารมณ์พลุ่งพล่าน มันก็เลยกลายเป็นความรู้สึกที่แปลกประหลาดดี ผมรังเกียจผู้หญิงคนนี้ แต่ในขณะเดียวกัน
ผมก็อยากจะข่มขืนร่วมรักกับเธอจนตัวสั่น

คิดมากไปก็เปล่าประโยชน์ ผมปล่อยมือขวาจากเต้านมข้างหนึ่งของดาว แล้วล้วงต่ำวูบลงไปด้านล่างลอด
กระโปรงนักศึกษาตัวสั้นเต่อของเธอตรงดิ่งไปที่กลางหว่างขา และเมื่อมือของผมสัมผัสเข้ากับความเปียกชื้น
และความนุ่มนิ่มอ่อนบางของเนื้อสาว ผมก็ได้รู้ว่าดาวไม่ได้ใส่กางเกงใน

ดาวตัวกระตุกเฮือกส่งเสียงร้องครางออกมาเมื่อผมใช้นิ้วล้วงแยงเข้าไปในร่องของเธอ ข้างในนั้นเปียกชื้นแฉะ
แล้วก็ลื่นมาก เพราะมีทั้งน้ำรักของดาวที่เพิ่งหลั่งออกมา แถมยังมีน้ำว่าวของพ่อผมที่ฝากทิ้งไว้ในร่องของเธอ
อยู่ด้วย ผมที่กำลังมีอารมณ์เต็มที่ก็เลยไม่อยากรอคอยแล้ว เพราะผู้หญิงร่านสวาทอย่างดาวเองก็พร้อมซะขนาด
นี้แล้ว

ผมรีบขยับมือมาปลดกางเกงสีขาวของตัวเองออก แล้วถลกกระโปรงของดาวขึ้นไปด้านบน กดเธอให้อยู่ในท่า
โก้งโค้งก้มหน้าลงไปแนบกับต้นกล้วย แล้วใช้ขาดันให้สองขาของดาวถ่างออก ดาวเซเล็กน้อยทำท่าเหมือนจะ
ล้มลงเพราะว่าตอนนี้เธอใส่รองเท้าส้นสูงอยู่ ก็เลยยืนไม่ค่อยถนัด แต่เธอเองก็ไม่ได้ต่อต้านอะไรก็เลยไม่ติดขัด
พอเธอยืนทรงตัวบนรองเท้าส้นสูงได้นิ่ง ผมก็เลยขยับตัวจับควยไปจ่อที่ร่องของเธอจากด้านหลังนี่แหละ พอได้
จังหวะผมก็ล๊อคสะโพกของดาวไว้ แล้วดันเอวพรวดเข้าไปในร่องของดาวสุดแรง

ดาวสะดุ้งโหยงส่งเสียงครางอื้อยาว ๆ ออกมาทีนึง เพราะควยของผมตอนนี้มุดเข้าไปในร่องของดาวแล้วครึ่งลำ
ถึงผมจะใช้งานของเธอหนักอยู่บ้างแต่ของเธอก็ยังฟิตคับรัดควยได้มันส์สะใจเหมือนเดิม ตอนนี้ดาวยืนนิ่งตัวเกร็ง
ไม่มีท่าทีขัดขืนแล้ว ผมก็เลยใช้สองมือล๊อคเอวของดาวไว้ ดึงสะโพกออกมานิดนึงแล้วกดพรวดกลับไปเข้าอีกครั้ง
จนดาวสะดุ้งเฮือกอีกรอบคราวนี้ควยของผมเข้าไปแล้วมิดลำ

ตอนนี้ดาวเกร็งไปทั้งตัวเลย ร่องของเธอตอดควยของผมแน่นมาก แน่นกว่าปกติเยอะเลย ผมก็เลยไม่แน่ใจว่าเป็น
เพราะผมตื่นเต้นมากไป หรือเป็นเพราะดาวเองก็ตื่นเต้นมีอารมณ์ร่วมที่จะโดนข่มขืนด้วยเหมือนกัน แต่จะอะไรก็
ไม่รู้ล่ะ ผมรู้แต่ว่าร่องของเธอตอดดีชะมัด แถมยังโคตรรู้สึกสะใจเลย ที่ได้ข่มขืนนักศึกษาสาวดาวเด่นสุดเซ็กส์
ร่านสวาทอย่างดาวในป่ากล้วยหลังบ้านแบบนี้

ผมพยายามเก็บเสียงก็เลยได้แต่ส่งเสียงร้องซี้ดออกมาเบา ๆ ซักพักก็เอื้อมทั้งสองมือไปบีบขยี้เต้านมบิ๊กไซส์
ของดาวที่ด้านหน้า ส่วนบั้นเอวก็เริ่มขยับโยกกระแทกกับก้นของดาวเสียงดัง ปั่บ ปั่บ ปั่บ ระรัว ซักพักดาวก็เริ่ม
ออกอาการตัวเกร็งกระตุกส่งเสียงร้องยาว ๆ ออกมา เธอเสร็จไปแล้วหนึ่งรอบทั้งที่กำลังโดนข่มขืนแท้ ๆ

ผมยังไม่เสร็จก็เลยยังกระแทกเอวต่อแบบไม่ให้เธอได้หยุดพัก ซักพักผมก็เริ่มได้ใจเอื้อมมือไปดึงเอาผ้าที่อุด
ปากของดาวออกเพราะอยากจะได้ยินเสียงเธอร้องครางแบบเซ็กส์ซี่มากกว่าเสียงอู้อี้น่ารำคาญแบบนี้ แล้วดาว
ก็ไม่ได้ทำให้ผมผิดหวัง เสียงครางของดาวมหาลัยคนนี้เซ็กส์ซี่เร้าใจดีชะมัด

"ซี้ดดดสสสสสสส ... อูยยยยย .... ซี้ดดดสสสสสส .... อูยยยยยยย"

ดาวสูดปากร้องครางสลับกับหอบหายใจถี่ ๆ ท่าทางมีความสุขไม่เหมือนผู้หญิงที่กำลังโดนข่มขืนซักนิด แถม
ซักพักเธอก็เริ่มร่อนเอวร่อนสะโพกเด้งรับจังหวะกระแทกของผมซะด้วย ตอนนี้ผมก็เลยไม่รู้สึกผิดอะไรเลยสักนิด
ที่ข่มขืนผู้หญิงหลายใจอย่างดาว แถมยังอยากจะทำอะไรให้มันรุนแรงมากกว่านี้อีกเสียด้วยซิ

ยังนึกไม่ออกว่าจะกระทำชำเราดาวยังไงดี ผมก็เอื้อมมือยัดเอานิ้วชี้กับนิ้วกลางเข้าไปในปากของดาว แล้วดาว
ก็ทำอย่างที่คิด เธอไม่ใช้ลิ้นเลียแล้วก็ดูดนิ้วของผมตามแบบฉบับของผู้หญิงร่านสวาทคนหนึ่ง มืออีกข้างหนึ่ง
ของผมก็บีบขยำนมเธอไป ส่วนเอวก็กระเด้าถี่ขึ้นแรงขึ้น เพราะใกล้จะเสร็จอยู่รอมร่อ พอกระแทกเอวอีกสี่ห้าครั้ง
ผมก็ทนไม่ไหวต้องแอ่นสะโพกอัดน้ำกามกระฉูดเข้าไปในร่องของดาวแบบสุดตัว

ผมหยุดหอบหายใจซึมซาบจุดสุดยอด แต่ดาวน่ะยังร่อนสะโพกยิก ๆ ไม่หยุด ท่าทางของเธอเหมือนว่าใกล้จะ
เสร็จอีกรอบเหมือนกัน แต่ว่าผมดันหยุดซะก่อน เธอก็เลยไม่เสร็จแล้วก็ส่งเสียงอ้อนวอนออกมาด้วยความร่าน
สวาท

"ซี้ดดสสส อย่าเพิ่งหยุดนะ ได้โปรด อย่าหยุดตอนนี้ ... เอาดาวต่อเถอะนะ ... อย่าหยุดนะ"

ยิ่งเห็นท่าทางร่านสวาทของดาวผมก็ยิ่งรู้สึกแค้นขึ้นมา ที่แท้แล้วสำหรับดาว จะเป็นผู้ชายคนไหนก็ได้ซินะ
ไม่จำเป็นว่าจะต้องเป็นผมคนเดียวเสียหน่อย ยิ่งเธอส่งเสียงขอร้องผมก็เลยดึงบั้นเอวถอนควยออกมาจาก
ร่องของเธอซะเลย

"อย่าเอาออกไป ใส่กลับเข้ามานะ เย็ดดาวเร็ว ๆ เย็ดดาวเร็ว ๆ "

ดาวส่งเสียงหวีดร้องพลางส่ายสะโพกขาวผ่องดุ๊กดิ๊ก ผมมองน้ำกามที่ไหลย้อยออกมาจากร่องของเธอด้วย
ความสะใจ อยากโดนข่มขืนมากนักผมก็จะจัดให้ เอาแบบดิบ ๆ เถื่อน ๆ ไปเลยก็แล้วกัน

ผมพับผ้าขาวที่เคยใช้ยัดปากของดาวเป็นแผ่นยาว แล้วเอาไปปิดตาของดาวเอาไว้ไม่ให้เธอมองเห็นหน้าผม
จากนั้นก็ล้วงมือควานหาในถุงย่ามของพ่อ มีกุญแจเล็ก ๆ ดอกนึงอย่างที่ผมคาดเอาไว้ และพอลองเอาไปไข
กุญแจมือที่ล๊อคแขนดาวเอาไว้กับต้นกล้วยออกก็ไขออกได้พอดี

แต่ผมไม่ได้กะจะปล่อยมือของดาวหรอก ผมจับสองแขนเธอไพร่หลัง แล้วล๊อคกุญแจมือเอาไว้อีกครั้ง ตอนนี้
เธอก็เลยอยู่ในสภาพที่โดนปิดตา แล้วก็โดนจับล๊อคแขนอยู่ ผมจับเธอนั่งพับเพียบลงตรงโคนต้นกล้วยนั่นแหละ
จากนั้นก็จับเธออ้าปากแล้วยัดเอาควยเข้าไปในปากของดาวจนสุด

ปากของดาวที่อ้าจนสุดรองรับควยของผมได้แบบพอดิบพอดี เธอทำเหมือนจะหายใจหายคอไม่ออก แต่ใครจะ
สนกันล่ะเพราะผมตั้งใจจะลงโทษเธอแบบเถื่อน ๆ แบบนี้แหละ ผมปล่อยให้เธอได้ปรับตัวพักนึง แล้วก็เริ่มกระดก
เอวลากควยออกมาแล้วกดควยกลับเข้าไปในปากของดาวแบบไม่ยั้ง ดาวก็เลยได้แต่ส่งเสียงอึกอักอยู่ในลำคอ
ดูท่าเธอจะเริ่มปรับตัวรับดุ้นควยของผมได้แล้ว

ผมขยับสองมือมาจับล๊อคหัวของดาวเอาไว้ แล้วเริ่มขยับเอวเร็วและแรงขึ้น หัวของดาวที่โดนผมบังคับให้ใช้ปาก
ก็เลยเด้งส่ายคลอนหน้าทีหลังที ผมยิ่งกระแทกเร็วและแรงขึ้นจนดาวเริ่มดูดไม่ทัน เธอเริ่มไอแค่ก ๆ ออกมา แต่
ผมก็ไม่สนใจ อัดเอวกระแทกแบบไม่มียั้งเพราะกำลังสะใจสุด ๆ

พอซักพักผมก็เริ่มทนไม่ไหวดันหัวของดาวเข้ามาสุดแรงจนใบหน้าของเธอซุกกับหน้าท้อง พร้อมกับแอ่นเอวอัด
ดุ้นควยเข้าไปในปากของดาวจนมิดด้าม จากนั้นควยของผมก็กระตุกหงึก ๆ ระเบิดน้ำกามเข้าไปในปากของดาว
ดาวดิ้นรนไปมาเหมือนกับจะหายใจหายคอไม่ออก แต่ผมก็ไม่สนใจจับล๊อคเธอไว้อยู่ในท่านั้นเป็นการลงโทษ
จนซักพักนึงนั่นแหละผมถึงยอมถอยออกมาหน่อยนึงเปิดทางให้ดาวคายดุ้นของผมออกมา

ดาวไอแค่กออกมาหลายครั้ง สลับกับหอบหายใจฟืดฟาดสูดเอาอากาศเข้าไปเต็มปาด ผมมองน้ำกามของผมที่
ไหลย้อยออกมาจากปากของดาวด้วยความสะใจแบบโคตร ๆ ที่ได้ข่มขืนนักศึกษาสาวดาวมหาลัยสุดเซ็กส์ซี่คน
นี้คาดงกล้วยหลังบ้าน ผมปล่อยให้เธอได้พักนิดนึง แล้วผมก็เดินตรงดิ่งเข้าไป จับดุ้นควยของผมนี่แหละตบแก้ม
ใส ๆ ของเธอซ้ายทีขวาทีจนน้ำว่าวเลอะหน้าสวย ๆ ของเธอ อารมณ์เหมือนตบหน้าสั่งสอนอะไรประมาณนั้น แต่
เป็นการตบด้วยควยแทนมือแค่นั้นแหละ

พอผมใช้ควยตบสั่งสอน แทนที่เธอจะโกรธ เธอกลับส่ายหน้าเข้าหาแล้วอ้าปากงับขบควยของผมอย่างเอร็ด
อร่อยเสียอย่างงั้น ดูไปก็เลยเหมือนผมกำลังใช้กระดูกแกว่งล่อลูกหมาสักตัวอยู่เลยทีเดียว พูดไปแล้วก็เหมือน
จริง ๆ นั่นแหละ เพราะพอผมหยุดแกว่งสะบัดควยตบหน้าเธอ ดาวก็ยื่นหน้าออกมาเลียปลายควยของผม แล้วก็
อ้าปากดูดจ๊วบ ๆ แบบได้อารมณ์สุด ๆ ผมก็เลยยืนแอ่นเอวปล่อยให้ดาวดูดควยให้ทั้งที่โดนปิดตาอยู่แบบนั้นแหละ
ซักพักผมก็ถอยตัวออกมา ดาวก็ยื่นหน้าอ้าปากตามควยของผมออกมาเหมือนลูกหมาที่โดนแย่งกระดูกแสนอร่อย
ออกจากปาก

"ได้โปรด ... อย่าแกล้งดาวเลยนะ ... จะทำอะไรก็ทำเถอะ ..."

ดาวพูดร้องขอออกมาแบบไม่มีคำว่าเขินอายแม้แต่นิดเดียว แต่ผมก็ยินดีจัดให้น่ะแหละ ถ้าอยากเป็นลูกหมา ผม
ก็จะให้เป็นลูกหมาแถมจะจัดหนักกว่าเดิมด้วย ผมฉีกกระชากเสื้อนักศึกษากับกระโปรงเนื้อบางของเธอจนขาดวิ่น
เป็นชิ้น ๆ เสียงดังแคว่กคว่าก แล้วผลักดาวที่โดนปิดตาอยู่ลงไปนอนคว่ำหน้าก้นโด่งบนพื้น เสร็จแล้วก็หยิบเอา
ปลัดขิกในย่ามที่เพิ่งใช้จัดการกับคุณนายพลอยมาหมาด ๆอัดเข้าไปในรูก้นของดาว

ปลัดขิกก็เสียบค้างอยู่อย่างงั้น ส่วนผมก็อัดดุ้นควยของผมเข้าไปในรูสวาทด้านหน้าของดาวพร้อมกัน ดาวที่โดน
สองรูพร้อมกันในทีเดียว ก็เลยถึงกับตาเหลือกร้องกรี๊ดออกมา รูก้นของดาวคับมาก รัดปลัดขิกจนแทบขยับไม่ได้
ผมเสียบค้างแบบนั้นพักนึง แล้วค่อยขยับสะโพกซอยกระแทกใส่ดาว ส่วนมือก็สาวปลัดขิกวิ่งเข้าวิ่งออกยิก ๆ ไป
พร้อมกัน

ดาวคงจะเสียวมากอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน เพราะเธอดิ้นพราด ๆ ร้องครางไม่หยุด แถมแค่แวบเดียวเธอก็ตัว
เกร็งเสร็จไปอีกรอบ แต่ผมก็ไม่หยุดง่าย ๆ จนเธอเสร็จไปอีกรอบ ผมก็เลยโยนปลัดขิกทิ้งแล้วเอาควยผมยัดเข้า
ไปในรูก้นของเธอแทน รูก้นของเธอหนีบควยของผมแทนขาดแน่ะ แต่มันก็เสียวชะมัด ผมก็เลยอัดกระแทกแบบ
นั้นแหละจนผมเสร็จคารูก้นของเธอไปอีกรอบนึง

ผมถอนตัวออกมาทรุดนั่งหอบหายใจเพราะใช้เรี่ยวแรงไปเกือบหมด ส่วนดาวนั้นก็นอนคว่ำหน้าโก้งโค้งนิ่งไม่
ไหวติงท่าทางจะหมดฤทธ์เหมือนกัน ผมมองเธอตนนี้แล้วก็เริ่มรู้สึกสงสารเธอขึันมา ไม่เคยนึกภาพเลยว่านัก
ศึกษาสาวดาวมหาลัยติดหรูอย่างดาวจะโดนผมข่มขืนแล้วนอนเกลือกกลิ้งหมดสภาพเปื้อนเลอะดินโคลนอยู่
ในป่ากล้วยแบบนี้

ก้นขาว ๆ ของเธอลอยโด่งอยู่ในท่าโก้งโค้งแบบหมดสภาพนิสิตแสนสวย เนื้อตัวเปลือยเปล่าล่อนจ้อนเหลือแต่
รองเท้าส้นสูงกับกุญแจมืออยู่บนร่างกาย ผิวขาวเนียนละเอียดเปรอะเลอะไปด้วยเศษดินเศษโคลน โดยเฉพาะ
บริเวณใบหน้าและทรวงอกที่นอนกดแนบอยู่บนดิน และที่สะใจเร้าอารมณ์มากที่สุดก็คือภาพที่รูสวาทและรูก้น
ของเธอกลวงโบ๋เพราะเพิ่งโดนผมทะลวงไปหลายรอบนี่แหละ แถมยังมีน้ำว่าวเยิ้มออกมาจากรูทั้งหน้าแล้วก็
หลังของเธออีกต่างหาก

สงสารก็ส่วนสงสาร ผมมองก้นของดาวส่ายไปส่ายมาแล้วก็เริ่มเกิดอารมณ์ขึ้นมาอีกรอบ ก็เลยขยับตัวไปจับ
ดาวพลิกเปลี่ยนเป็นท่านอนหงาย มองแล้วก็ยิ่งสะใจที่ได้เห็นว่าหน้าของเธอเลอะไปทั้งดินโคลนผสมกับ
คราบน้ำว่าวที่ผมฝากเอาไว้

ผมจับสองขาของเธอถ่างออกแล้ว แล้วเอื้อมมือไปบีบขยี้นมอวบ ๆ ของเธอที่เลอะดินโคลนแบบไม่สนใจอะไร
เพราะถึงจะเลอะเทอะดินก็เหอะ แต่นมบิ๊กไซส์ของดาวก็ยังน่าบีบอยู่ดี บีบนมดาวซักพักผมก็ขยับเอวใส่ดุ้นควย
เข้าไป แล้วโยกเอวกระแทกใส่ดาวเสียงดัง ปั้ก ปั้ก แบบไม่มียั้ง ดาวเองก็เริ่มร้องครางออกมาอีกรอบแถมยังเด้ง
สะโพกสู้ซะด้วย

ผมหลับหูหลับตากระแทกเอวอีกพักใหญ่ก็ใกล้จะเสร็จอีกรอบ ช่วงที่ใกล้จะเสร็จ ผมก้มหน้าลงไปดูสภาพของ
ดาวก็เห็นเธอกำลังนอนแลบลิ้นเลียรอบปากตัวเอง พลางมองผมอยู่ด้วยสายตายั่วยวนสุดฤทธิ์ ... เอ๊ะ ... ผมเพิ่ง
สังเกตเห็นว่าผ้าปิดตาของดาวหลุดออกไปตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้ และนั่นก็หมายความว่าเธอรู้แล้วว่าผมเป็นคนข่ม
ขืนเธอ

"ต้นกล้าจ๋า อย่าหยุดซิ ... ทำต่อเร็ว ๆ ต้นกล้าอย่าหยุดนะ"

ดาวร่ำร้องมองผมด้วยสายตาเว้าวอนพร้อมกับเด้งสะโพกยุกยิกเมื่อผมหยุดการเคลื่อนไหว เพราะกำลังตกใจ
ไม่รู้ว่าเธอรู้ตัวตั้งแต่เมื่อไหร่ ผมหยุดนิ่งแต่ดาวน่ะเด้งสะโพกยุกยิกไม่ยอมหยุด พอซักพักผมที่ใกล้จะเสร็จอยู่
รอมร่อก็ขี้เกียจจะคิดแล้ว จะยังไงก็ช่างขอน้ำแตกก่อนก็แล้วกัน พอคิดแบบนี้ก็เลยเริ่มโยกเอวกระแทกใส่ดาว
อีกครั้ง ดาวก็สุดปากร้องครางออกมาไม่หยุด

"อือออ อา อูยย"

ดาวร้องครางอือ เมื่อผมเริ่มกระเด้าเอวซอยเข้าออกอย่างเบา ๆ ร่องหลืบของเธอยังคงตอดรัดผมอย่างรุนแรงอยู่
ด้วยความสะใจในอารมณ์ผมค่อย ๆ เร่งความเร็วขึ้นเรื่อย ๆ อัดกระหน่ำบั้นเอวเข้าใส่ร่างของเธอหนักขึ้น ๆ

"อา ผัวจ๋า มันคับจังเลย เมียเสียววววว อ๊า ซี้ดดสสสส อีกนิดเดียว .... ซี้ดดสสสส ต้นกล้า ต้นกล้า อ๊าายยยย"

สุดท้ายแล้ว ดาวก็หวีดร้องออกมาดังลั่นป่ากล้วย พร้อมกับที่ผมกระแทกเอวทิ้งทวนเป็นครั้งสุดท้าย แล้วระเบิด
เอาน้ำกามเข้าไปในร่องที่กำลังตอดตุบสุดฤทธิ์ของดาว นาทีนั้นผมก้มลงไปกอดรัดกับร่างเปลือยที่เปรอะเปื้อน
ไปด้วยดินโคลนและคราบน้ำกามของดาวโดยไม่สนใจอะไรอีกแล้ว

สองมือของผมรัดร่างที่กระตุกสะท้านของเธอเอาไว้แน่น สองขาของเธอก็กระหวัดรัดบั้นเอวของผมไว้สุดแรง
สองมือของดาวนั้นโดนกุญแจมือล๊อคเอาไว้ที่ด้านหลังก็เลยไม่ได้ขยับมากอดผม แต่แค่นี้ร่างของเราทั้งสองคน
ก็แทบจะเบียดหลอมรวมเป็นร่างเดียวกันอยู่แล้ว

ไม่รู้ว่าเวลาผ่านไปนานแค่ไหน แต่พอผมยันตัวลุกขึ้น ดาวก็นอนมองสบตากับผมอยู่แล้ว ดวงตาของเธอเต้นพราว
เป็นประกายคล้ายมีความสุขเปี่ยมล้น แต่ผมนี่ซิได้แต่หลบตาไม่กล้ามองเธอ เพราะสำนึกได้ว่าตัวเองเพิ่งจะทำตัว
ชั่วช้าข่มขืนเธอมาหมาด ๆ ผมไม่รู้ว่าจะทำยังไงก็เลยได้แต่ก้มหน้าขอโทษเธอ

"ดาว ... ขอโทษนะ ..."

"ขอโทษดาวทำไมล่ะ? .... ต้นกล้าจ๋า เมื่อกี๊ดาวมีความสุขมากที่สุดเลยรู้มั้ย ไม่นึกเลยว่าโดนต้นกล้าข่มขืนแล้ว
ดาวจะตื่นเต้นมีอารมณ์ร่วมขนาดนี้"

"ดาวไม่โกรธเหรอที่โดนข่มขืนแบบนี้?"

"โกรธทำไมล่ะ ก็ดาวเป็นของต้นกล้า ต้นกล้าอยากทำอะไรดาวก็ไม่ว่าหรอก แต่ตอนแรกดาวตกใจแทบแย่
นึกว่าจะต้องโดนใครที่ไหนข่มขืนซะแล้ว ดาวก็เลยดิ้นต่อสู้สุดฤทธ์ แต่พอรู้ว่าเป็นต้นกล้าแค่นั้นแหละ
อารมณ์พุ่งกระฉูดเลย"

"ดาวรู้ตั้งแต่เมื่อไหร่? ตั้งแต่แรกเลยเหรอ"

"แหม ดาวมีอะไรกับต้นกล้ามาตั้งกี่ครั้งแล้ว พอได้กลิ่นตัว ได้ยินเสียงหายใจ โดนต้นกล้ากอด โดนจับนม ก็พอ
รู้แล้วล่ะว่าเป็นลีลาของต้นกล้า แล้วพอโดนใส่เข้ามานะ ตอนนั้นก็แน่ใจเลยว่าต้องเป็นต้นกล้าแน่ ๆ ใหญ่แบบนั้น
ล่ำแบบนั้น แข็งแบบนั้น แล้วยังกระแทกแรงสะใจแบบนั้นอีก ... เอ แต่จะว่าไปก็แปลกดีนะ สงสัยดาวจะตาฝาด
ที่เห็นต้นกล้ายืนอยู่ที่บ้าน"

"เอ่อ ... แล้ว ทำไมอยู่ดี ๆ ดาวเดินลงมาในป่ากล้วยนี่ล่ะ?"

ผมโล่งใจที่ดาวไม่ติดใจโกรธเคืองกับเรื่องที่ผมทำกับเธอ แล้วก็ยังรู้สึกดีใจลึก ๆ ด้วยที่ดาวพูดเหมือนกับว่าถ้า
เป็นคนอื่นเธอจะไม่ยอมให้ทำ แต่เพราะรู้ว่าเป็นผมก็เลยมีอารมณ์ร่วม แถมที่สำคัญถึงเธอจะจับได้ แต่เธอก็จดจำ
ความเป็นตัวผมเอาไว้ได้ถึงขนาดนั้น ถึงนี่จะเป็นเพราะดาวโดนยาเสน่ห์ของพ่อผมเข้าไปก็เหอะ

"... นั่นซิ ... ทำไมนะ ... ดาวก็ไม่รู้เหมือนกัน ... รู้แต่ว่าเมื่อกี๊อยู่ดี ๆ ก็คิดถึงต้นกล้าขึ้นมากระทันหัน พอรู้สึกตัวอีกที
ก็เดินลงมาตรงนี้แล้ว ... แปลกจัง"

"นั่นซิ แปลกจัง แต่ช่างเหอะ พวกเรากลับเข้าบ้านกันดีกว่า"

พอฟังคำพูดของดาวแล้ว ก็ทำให้ผมยิ่งรู้สึกทึ่งกับคาถาเรียกเมียที่พ่อสอน เพราะดาวไม่รู้ด้วยซ้ำว่าเธอโดนผมใช้
คาถาเรียกให้มาหา แต่เพื่อกันไม่ให้ดาวสงสัยมากกว่าเดิม ผมก็เลยรีบพูดเปลี่ยนเรื่อง แล้วก็อุ้มร่างอวบเปลือยที่
เลอะไปด้วยดินโคลนของดาวเดินไปล้างเนื้อล้างตัวในห้องน้ำ แล้วเราก็เกิดอารมณ์ขึ้นมาอีกรอบ ผมก็เลยจัดการ
ดาวในห้องน้ำไปอีกหนึ่งดอก ก่อนจะพาเธอขึ้นไปนอนพักเหนื่อยบนห้องนอนแสนสุขของผม

เสียงโทรศัพท์มือถือที่วางอยู่บนหัวนอนดังขึ้นจนผมสะดุ้งตื่น พอลืมตาขึ้นมาก็เห็นดาวนอนหลับตาพริ้มอยู่บน
แผงอกของผม ร่างอวบอัดเปลือยเปล่าของเธอกอดแนบชิดอยู่บนร่างของผม ผมยื่นมือขวาออกไปควานหา
โทรศัพท์มือถือที่หัวนอนโดยไม่ขยับตัวเพราะไม่อยากจะรบกวนการนอนอันแสนสุขของดาว แต่พอกดรับสาย
แล้วได้ยินเสียงสนทนาของอีกฝ่ายเท่านั้นแหละ ผมก็ต้องโพล่งเสียงดังออกมาด้วยความตื่นเต้นตกใจ

"น้องแพร !!!"

....................................................................

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #6 on: February 05, 2015, 08:09:30 am
ขอบคุณครับ

Offline kk2fly

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #7 on: April 01, 2015, 11:00:35 pm
ขอบคุณมากครับ

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #8 on: April 05, 2015, 01:31:07 am
ขอบคุณครับ