close buttonclose buttonclose button
หาดใหญ่

หาดใหญ่

เรื่องเสียว · 31248

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 10, 2014, 10:25:05 pm

...................................เช้าวันศุกร์ผมรีบออกเดินทางจากกรุงเทพฯทันทีเพราะหมายกำหนดการเดิมผมต้องขึ้นเครื่องตั้งแต่เมื่อวานตอนเย็นแล้ว......
ด้วยงานที่ผูกพันทำให้ผมต้องเรื่องไฟต์บิน....ผมมาถึงดอนเมืองก็เกือบเครื่องจะออกอยู่เหมือนกัน....ผมกึ่งเดินกึ่งวิ่งมาที่ประตูทางออกขึ้นเครื่อง...ผมสายพอดู
ทำเอาพนักงานสาวมองค้อนทีเดียว.....เวลาชั่วโมงนิดหน่อยผมก็มาถึงสนามบินหาดใหญ่....อืมม...ดูอากาศไม่ค่อยดีเลยฝนตกหนาเม็ดทีเดียว....ผมเห็นเจ้าหน้าที่
โรงแรมชูป้ายชื่อผมอยู่ตรงทางออก.....ผมยิ้มให้เขาพร้อมส่งกระเป๋าให้เขานำไปที่รถ....เส้นทางจากสนามบินไปตัวเมืองดูไม่ไกลนักถนนดูดีทีเดียว....รถวิ่งผ่านแนว
ป่าต้นยางเป็นทิวสวยงามดูแล้วสบายตา...นี่เกือบสิบโมงแล้วหรือ....โอยยผมสายมากจริงๆ....ดีว่าผมติดต่อบอกทางงานไว้แล้ว....ผมเลือกโรงแรมเซ็นทรัลฯเป็นที่พัก
เพราะอยู่กลางใจเมือง....ส่วนลีการ์เด็นที่หมายตาครั้งแรกก็ต้องเปลี่ยนเพราะเพื่อนผมทางนี้มันรู้ว่าผมไม่ชอบคนพลุกพล่าน....ผมเงยหน้ามองอาคารโรงแรมที่สูงพอดู...
ลิฟต์ขึ้นชั้นหก....อืมม..บรรยากาศดีมาก....ฟร๊อนท์มีพนักงานสาวคอยต้อนรับ...สวยตามแบบสาวใต้ผิวสีแต่หน้าคมเข้ม...บางคนแต่งกายตามท้องถิ่นดูแปลกตา...
แต่โดยรวมพวกเธอสวยมาก...ผมได้ห้องชั้นเก้าเลขสวยนะครับ....ผมรีบจัดเสื้อผ้าแล้วออกเดินทางต่อไปยังงาน....ผมเสร็จงานก็นั่งคุยต่อกับเพื่อนๆ...
เย็นวันศุกร์แบบนี้ต้องมีอะไรดีๆบ้างล่ะ.
...............ผมนัดหมายว่าคืนนี้จะย่ำราตรีหาดใหญ่...จะใช้ชีวิตแบบสบายๆคือแบบ"เมียไม่มาเมียไม่มีแบบนั้น"ผมกลับโรงแรมที่พักก็หาอะไรลองท้องสักหน่อยก่อน
เดี๋ยวคืนนี้ดื่มจนท้องว่างกันเพราะเพื่อนผมแต่ละคนมันนักดื่มทั้งนั้น....ผมเห็นมุมอาหารที่ข้างฟร๊อนท์ดูดี...มีทั้งร้านอาหารญี่ปุ่น...อาหารไทยในช๊อปและเลาจ์นั่งดื่มใกล้กัน....
ผมเลือกกินปลาดิบกับซาบะย่างลองท้องคงจะดี ดูแล้วไม่หนักเกินไป...ผมตรงไปที่ร้านอาหารญี่ปุ่นทันที....อืมพนักงานในชุดประจำชาติญี่ปุ่นดูน่ารัก
แต่แหมหน้าตาเธอใต้แท้ๆเชียว.
...............สองทุ่มเพื่อนผมโทรฯขึ้นมาตามกันแล้ว....คืนนี้คงสนุกน่าดู....ในลิฟต์ผมเจอสาวใต้คนหนึ่ง โอวว...เธอสวยมากครับ...ถ้าผิวเธอขาวกว่านี้ใบหน้าเธอนาตาลีจริงๆ...
สวยครับ...สวยมาก...รูปร่างเธองามจริงๆ..สูงไม่เบาทีเดียว....เธออยู่ในชุดพนักงานแต่ไม่ท
ราบสังกัดอะไร....ผมยิ้มให้เธอและเอ่ยทักแบบมนุษย์สัมพันธ์เป็นเลิศ...เธอคุยด้วยครับ...แต่ที่ทำเอาผมแทบละลายก็รอยยิ้มนี่แหละ...เธอยิ้มสวยจริงๆ...อ่อ!และที่สำคัญมากๆ...
กลิ่นไอเธอหอมจริงๆ...ผมคุยไปนึกไปไกลแสนไกลเลยทีเดียว....ผมกล่าวลาเธอที่ชั้นล่าง...ผมเลยไม่รู้ว่าเธอทำอะไรที่ไหน...แต่ก็พอรู้ว่าเธออยู่ที่นี่แน่นอน.
................ผมเที่ยวสนุกมากๆ...จนเช้ายังไม่อยากตื่น...ผมดื่มไปมากพอดูเล่นเอาเพลียๆเหมือนกัน....บ่ายนี้จะต้องกลับเพื่อนๆโทรฯมาหาแต่เช้ามันกลัวผมยัง
ไม่ตื่นแบบนั้น...ผมลงมาทานอาหารที่ช๊อป...ทานไม่มากเลยเพราะท้องอืดพอควร....โอว..นั่นสาวสวยเมื่อวานนี้...ผมลุกไปหาเธอในขณะที่เธอยืนรอลิฟต์...ผมเอ่ยสวัสดี
...ดูเธอก็คงดีใจไม่น้อยที่เจอผมอีกครั้ง...ผมชวนเธอทานอาหารแต่เธอปฏิเสธเพราะยังอยู่ในเวลางาน....ผมไม่ละความพยายามผมชวนเธออีกครั้งในมื้อเที่ยง
แต่เธอก็ปฏิเสธอีก...โอยย..วันนี้ไม่ใช่วันของผมจริงๆหรือ....ลิฟต์มาถึงเธอก็ขอตัวไป....แต่เธอบอกว่าเย็นนี้วันเสาร์พรุ่งนี้เธอหยุดงาน....คงไม่แปลกถ้าจะทานข้าวมื้อเย็นกับผม
...โอวว...แต่ผมต้องกลับกรุงเทพฯบ่ายนี้นะครับ...อุยย..ทำไงดี..เอาว๊ะ!...ผมตอบรับและบอกผมจะรอที่ตรงนี้ตอนเย็น.
.................ผมเลื่อนกำหนดการหมดและรีบโทรฯหาหัวหน้าครอบครัวทางบ้านทันที...ผมขอกลับพรุ่งนี้...อ้างงานอย่างเดียว.....ผมเข้าพักต่ออีกคืน.....บ่ายๆผมขอตัวหลับ
จนเกือบเย็นจึงลงมารอเธอ.....เธอสวยมากครับ...วันนี้เธอในชุดประจำถิ่นภาคใต้...สวยจริงๆ...อย่างที่บอก..ใบหน้าเธอนาตาลีชัดๆ...รูปร่างเธอก็เข้ารูปเข้าทรง...
อกเธอดันเสื้อจนคับแน่น...เอวคอดก้นผาย..ยามในชุดแบบนี้มันรัดก้นเป็นก้อนงามแท้...อืมม...ผมแทบใจละลายไปกับเรือนร่างเธอ...
........ผมยังไม่รู้ชื่อคุณเลยครับ....คุยสองครั้งแล้ว....ผมเอ่ยกับเธอแบบซื่อๆ......ก้อยคะ...ชื่อก้อย....เธอบอกผม.....ผมคุยกับเธอเหมือนสนิดกันมานาน...
แต่เธอเองก็คุยเก่งไม่น้อย...เราคุยกันที่ล๊อปบี้จนดูเวลาเกือบทุ่มแล้ว.
........ก้อยครับ...คืนนี้เราไปทานอาหารแบบไหนดีครับ...ก้อยแนะนำด้วยนะ...ผมไม่ค่อยรู้ที่นี่เท่าไรเลย.......ผมบอกเธอและเธอก็อาสาพาผมไปทานอาหารท้องถิ่น...
.ร้านอยู่แถวถนนธรรมนูญวิถี....จะเดินไปหรือนั่งรถตุ๊กๆไปก็ได้...ผมเลือกนั่งรถครับ....ผมมีโอกาสนั่งใกล้ชิดเธอบนรถเล็กๆแบบนี้...ดูเธอเขินๆผมพอควร...
กลิ่นหอมกายเธอมันช่างปลุกความรู้สึกเสียจริงๆ....ผมแอบมองใบหน้าเธอใกล้หลายครั้ง..ผมชอบรูปหน้าเธอมาก...ถึงผิวเธอจะแทนนิดๆแต่ดูผิวพรรณดีมาก...เรานั่งเบียดกัน
เพียงครู่ก็มาถึงร้านอาหาร...อาหารรสชาดดีบรรยากาศสบายๆ...อาหารผมแทบไม่ได้สนใจมากนักเพียงดูเธอทานผมก็สุขแล้ว...เธอเล่าเรื่องของเธอพอประมาณ...
ผมรู้จักเธอมากขึ้น...ก้อยดูผิดหวังอะไรมาบางอย่าง...ถ้าให้เดาก็คงความรัก...ก้อยไม่ใช่คนหาดใหญ่แต่เธอเกิดทางสามจังหวัดภาคใต้....ผมจึงถือโอกาสสอบถามเธอ
ถึงเรื่องร้ายๆที่ๆได้ยิน...ก้อยมีความคิดที่ดี...เธอพูดน่าฟังเกี่ยวกับเรื่องสามจังหวัดนั้น.
.......ก้อย/..มันเกิดมานาน...มันแทบอยู่ในใจของเด็กหนุ่มพวกนั้น...เขาสอนจนเด็กๆพวกนั้นคิดแบบนั้นไปแล้ว...เด็กพวกนี้ทำได้ทุกอย่างแม้ชีวิต....ก้อยก็ไม่รู้เหมือนกัน
ว่าเมื่อไหร่จะสงบ.
...................เรื่องแบบนี้ไม่ควรคุยหลังอาหารจริงๆ..ผมจึงเอ่ยชวนเธอไปเที่ยวต่อ...ผมบอกเธออยากรู้จักหาดใหญ่มากกว่านี้....เราสองคนออกมาจากร้านก็เกือ
บสามทุ่ม...เรานั่งรถเล็กๆแบบนั้นอีกครั้ง..ผมนั่งชิดเธอมากขึ้น..ผมแอบสูดดมความหอมจากปอยผมเธอ...ผมแอบชิดจมูกผมใกล้ๆไหล่เธอ...โอยย..ผมแทบคลั่ง....ผมหลงใหล
ในตัวเธอจริงๆ...เธอบอกรถจอดแถวโอเดี้ยน....เธอถามผมว่าชอบนั่งดื่มในร้านแบบไหน..OPEN AIRหรือในร้านหรูๆ...ผมเลือกอย่างแรก...เธอชี้มือไปทางถนนสายเล็กๆ
ตรงข้ามกับที่รถจอด....เธอบอกที่นั่นเป็นร้านอาหารฝรั่งพวกอิตาเลี่ยน...มีอยู่สามสี่ร้าน...พวกฝรั่งที่มาทำงานทางนี้ชอบมานั่งกัน....แถวนั้นจะมีร้านค้าเล็กๆหลายๆร้าน..
ทั้งบาร์ก็มี..นวดก็มี..ทำผมก็มี..เรียกว่ามีทุกอย่างไว้คอยต้อนรับนักท่องเที่ยว....ผมเดินตามเธอใกล้ๆ...ผมเงยหน้ามองตึกตรงข้าม...อ่อนี่เองโอเดี้ยน...มีรถจอดรอนักท่องเที่ยว..
มีบาร์อยู่ข้างล่างอาคาร...ด้านนอกมีโต๊ะนั่งดื่มสบายๆ..ผมเห็นมีแขกนั่งอยู่กันบ้างแล้ว....คนพลุกพล่านจริงๆวันเสาร์แบบนี้...เธอดึงมือผมที่ยืนเก้ๆตรงนั้นให้ตามเธอ...มือเธอนิ่มมาก...
ผมถือโอกาสจับมือเธอไม่ปล่อย...เธอหันค้อนผมควับๆเลย....ผมยิ้มแต่ก็ไม่ปล่อยมือเธอ...ผมเดินผ่านร้านต่างๆ..ผมมองไปเดินไปอย่างไม่เคยเห็น....ผมข้ามถนนเห็นร้านที่เธอบอกอยู่ไม่ไกล.
....................ตูม!!....ตูม!!....เสียงระเบิดดังมากจากข้างหลัง...ผมหันกลับไปมองที่มาของเสียง....ควันลอยหนา....ไฟลุกพรึบที่รถเล็กๆแบบที่ผมนั่ง....เสียงร้องโวยวายของผู้คน...
ผมเห็นคนออกมาดูกันมากมายเต็มถนน....ก้อยจับมือผมแน่น...ดูเธอตัวสั่นเทา....ผมเดินเข้าไปใกล้เธอเห็นหน้าเธอซีดมากๆ....ผมกอดเธอเบาๆและดึงเธอเดินออกมาจากตรงนั้น..
.ผมยังจะไปที่ร้านตามที่เธอบอก.....ผมมองไปที่นั่นเห็นทั้งฝรั่งและไทยออกมายืนมองไปที่เสียงระเบิด...มันอยู่ไม่ไกลเลยจากตรงนี้....แต่เพียงครู่......ตูม!!.....เสียงระเบิดดังอีกครั้ง...
ครั้งนี้ทำเอาผมหูอื้อเลยทีเดียว...ควันลอยหนาทึบ...เสียงหวีดร้องของคนมากมาย...รถมอร์เตอร์ไซด์ล้มระเนระนาด....โอวว...พระเจ้า...ผมเห็นร่างชายชาวต่างชาตินอนจมกองเลือด..
ร่างผู้หญิงสองสามคนนอนก่ายกอง...เสียงร้องยังคงดังต่อเนื่องจากคนเจ็บ...ผมเห็นร่างผู้หญิงแถวๆนั้นค่อยๆล้ม
ลง...อะไรกันนี่...คนนอนจมเลือดมากมาย...ผมดึงมือก้อยวิ่งออกมาจากตรงนั้น...มันคงไม่ปลอดภัยแน่ถ้าอยู่ตรงนี้....ความคิดแรกผมต้องพาเธอออกมาทางที่ไม่มีผู้คนมากนัก.....
ผมดึงมือเธอ..ก้อยดูตกใจมากๆ...เธอหน้าซีดมือเย็น...ผมวิ่งฝ่าฝูงคนที่หวีดร้อง...เสียงรถตำรวจดังมามากมาย..เสียงรถพยาบาล..รถดับเพลิง....โอยยนี่..
มันจลาจลหรืออย่างไร....ผมมองป้ายชื่อถนนตรงหัวมุม...ธรรมนูญวิถี...ผมดึงก้อยตามผมมา..ไม่รู้เหมือนกันว่าเส้นทางไหน....ผมมาหยุดตรงหน้าศาลเจ้าแห่งหนึ่ง...คน
ยังคงวิ่งไปดูเหตุการณ์...ผมกอดร่างก้อยเพราะเธอกลัวมาก...ผมหอมแก้มเธอเบาๆ....ตัวเธอสั่นเหลือเกิน.
.....................ก้อย...คุณเป็นอะไรหรือเปล่าครับ....ผมถามเธอหลายครั้ง....เธอดูตกใจมากๆ...ผมกอดเธอ....เธอกอดผมเช่นกัน....ผมพาเธอมานั่งตรงมุมหนึ่งขอ
งถนนทีดูแคบๆ....ร้านรวงแถวนี้ปิดหมดแล้ว....ผมมองเห็นร้านน้ำชาอยู่ไกลๆ....แสงไฟจากศาลเจ้าพอมองเห็น......ก้อย....คุณไม่เป็นอะไรนะครับ.....ก้อยเงยหน้ามองผม...
สายตาเธอดูหวาดกลัว....ผมจูบเธอเบาๆที่จมูกสวยของเธอ...เธอนิ่ง....ก้อนยังตัวสั่น...มือเธอเย็นมากๆ....ผมนั่งเบียดเธอ...กอดเธอ.
.......ก้อย/..ก้อยกลัวคะ....ก้อยไม่อยากเจอเหตุการณ์แบบนี้...ก้อยเจ็บมาแล้วกับเรื่องแบบนี้...ก้อยไม่อยากเจอ.
....................ก้อยพูดพร้อมร้องไห้ออกมา...เธอซบหน้ากับอกผม....เธอร้องไห้อย่างมากมาย....ผมเริ่มสงสัยในตัวเธอ...ผมถามเธอ...เธอไม่ตอบได้แต่ร้องไห้..
..ผมบีบไหล่เธอและเชยคางเธอขึ้น...ผมมองตาเธอ...ก้อยกอดผมอีกครั้ง.....เสียงสะอื้นไห้ช่างทรมานใจผมจริงๆ......ก้อยมีอะไรจะเล่าให้ผมฟังรึเปล่าครับ...
ถ้าพูดแล้วก้อยสบายขึ้นก็พูดมาเถอะครับ....ผมบอกเธอแบบนั้น.....ก้อยมองตาผม...ดูเธอสงบขึ้น....
.......ก้อย/..ถ้าก้อยบอกคุณ....คุณจะรังเกียจก้อยเหมือนคนบางคนหรือเปล่าค๊ะ.
.......อะไรหรือครับ.....ผมคงไม่คิดเช่นนั้นนะก้อย....ผมบอกกับเธอ....ผมมองตาเธอ...โอวว...เธอมีทุกข์จริงๆอย่างที่ผมคิดมาก่อน....ดูเธออยากระบายความในใจ...
ดูเธออยากฟ้องแบบนั้น...สายตาเธอดูน้อยใจ..ดูผิดหวัง....เธอดูน่าสงสารมาก.
.......ก้อย/..ก่อนที่ก้อยจะมาอยู่ที่นี่...ก้อยทำงานที่ปัตตานี...ก้อยมีคนที่ก้อยรัก....ก้อยรักเขามาก...เราจะแต่งงานกันในไม่ช้า....ที่นั่นมีแต่เรื่องร้ายๆแทบทุกวัน.
..ฆ่ากัน...ยิงกัน...ระเบิดเป็นอะไรที่หนักมากๆ...เสียหายมากๆ...เพื่อนก้อยเสียชีวิตกับเหตุร้ายก็มี....ก้อยกลัวแต่ไม่รู้จะทำอย่างไร.....คืนนั้น....ก้อยกับ
แฟนไปทานข้าวด้วยกัน...ก้อยนั่งซ้อนท้ายรถแฟน...เราไปนั่งคุยกันที่ริมสระน้ำ....เสียงระเบิดดังมากๆไม่ไกลจากก้อย....เสียงหวีดร้องของคนมากมาย...ต่างคนต่าง
วิ่ง....ก้อยวิ่งตามแฟนไปที่ริมน้ำด้านใน...มืดมาก....ก้อยเห็นคนวิ่งกันแบบไม่คิดชีวิต...แฟนก้อยกอดก้อยและหลบหลังพุ่มไม้....เราสองคนไม่กล้าออกไปถึงแม้คนจะไป
กันหมดแล้ว...เรากลัวระเบิดที่แอบซ่อนหวังฆ่าคนรอบสองอย่างทุกทีที่โจรใช้กับดัก....เสียงคนเดินมาทางเรา...มันเหมือนโจรจริงๆ...ก้อยกลัวมาก...แฟนก้อยก็หลบนิ่ง....
ชายคนหนึ่งเอาปืนจ่อหัวแฟนก้อย...อีกคนดึงก้อยออกมา...มัน...มันจะข่มขืนก้อย....ก้อยร้องขอแต่มันไม่ยอม....มันลากก้อยและผลักก้อยล้มลงนอนกับพื้นหญ้า...
มันดึงเสื้อผ้าก้อยหลุดออก..ก้อยทั้งดิ้นทั้งต่อสู้...แฟนก้อยถูกมันจ่อปืนแบบนั้น...ก้อยถูกมันข่มขืนต่อหน้าแฟน...มันทำก้อยเจ็บมาก...ปวดไปทั้งตัว....คนที่สองมันทำกับก้อย....
โอยย...มันโหดร้ายมาก...แฟนก้อยได้แต่นั่งมองก้อยที่เปลือยกายนอนให้มันข่มขืน....คนที่สองมันตัวใหญ่มาก...หน้าตามันเหมือนโจรป่า...มันแก้ผ้าออกหมด...
ก้อยร้องขอชีวิตกับมัน..ร้องขอชีวิตแฟนก้อยกับมัน....ขอร้องว่าพอแล้ว....แต่มันเหมือนหื่นกามมากมายจริงๆ....มันทับร่างก้อยที่เปลือยเปล่า...มันดู
ดนมก้อยทั้งสองข้าง..ทั้งเจ็บทั้งอาย...ก้อยมองไปที่แฟนที่นั่งตรงนั้น...มันจูบปากก้อย..ก้อยดิ้นแต่มันขู่เสียงดัง....ก้อยกลัวมาก...กลัวจนทำอะไรไม่ถูก....มันจูบก้อย...ดูดนมก้อย...
มันขยำขยี้อกก้อยทั้งสองข้าง....มันเอามือจับเนินข้างล่างก้อย...ล้วงเนินก้อย..บีบเนินก้อยจนก้อยเจ็บ...คราบน้ำกามจากคนแรกยังไม่แห้งเลยมันก็ยังลูบเนินไปมา........
ก้อยดิ้นรนแต่มันก็ทำแบบนั้น...มันสอดนิ้วเข้าข้างในก้อย...ก้อยสะดุ้งเฮือก..มันดันนิ้วลึกๆเข้าข้างใน...มันซอยนิ้วถี่ๆข้างในก้อย....มันจับก้อยอ้าขาตรงนั้น...อ้าขาหันไปทางแฟนก้อย...
เพื่อนมันที่เอาปืนจ่อหัวแฟนก้อยก็มองของก้อย...มองแบบหื่นกระหาย....มันเอานิ้วสอดเข้าออกของก้อยจนก้อยร้องเจ็บ....มันบี้ที่ตรงนั้นก้อย..บี้..เขี่ยถูที่ติ่งก้อย...ถู...บี้ไปมา
จนก้อยต้องดันมือมัน...มันไม่ยอมและทำอีก...มันเอานิ้วสอดเข้าลึกๆแล้วโยกนิ้ว
...โยก...มันเอามืออีกข้างที่ก้อยดึงไว้ออกแล้วจับนมก้อยบีบ...มันคลึงนมก้อย..คลึงบีบ..มันเขี่ยหัวนมก้อย...เขี่ยถู...บีบ...มันเอานิ้วบีบหัวนมก้อยจนก้อยเจ็บ...มันก้มดูหัวนมก้อย....
มันดูดเลีย...มันเอาปลายลิ้นเขี่ยที่หัวนมจนหัวนมก้อยแข็งแบบมากๆจริงๆ...มันยิ้มให้ก้อย...มันดันร่างก้อยล้มนอน...มันยกขาก้อยแยกออก...มันซุกหน้าที่เนินก้อย...มีจูบเนินก้อย...เลียเนินก้อย...
มันอ้าปากอมที่ติ่งก้อย...อมดูดติ่งก้อย....ก้อยต้องกัดฟันเพราะมันบอกไม่ถูกว่าเกิดอะไรขึ้น....
มันรู้สึกขึ้นมาเหมือนกัน....มันดูดแรงๆและเลีย...มันเอามือสอดขาก้อยแล้วยกก้นก้อยลอย...มันกดหน้าถูกับเนินก้อย...มันดูดกลีบก้อย..ดูดแคมก้อย.
.....................ก้อยพยามฝืนตัวเอง...ผลักร่างมันออก....มันซุกแบบนั้น...มันดันก้นของก้อยลอยแล้วมันก็ซุกหน้าไซ้ที่เนิน...มันดูดกลีบก้อย..เลียแคม..
เลียลึกๆ...มันดันลิ้นข้างใน...ก้อยแทบหยุดหายใจ....ก้อยแอบมองไปที่แฟนก้อย..แฟนก้อยมองจ้อง...ก้อยแทบจะมุดแทรกดินหนี...มันดูดแคมก้อยจนก้อยสะดุ้ง...มันเอานิ้
วสอดเข้าแล้วดูดติ่ง...ดูด..นิ้วซอยถี่ๆ....ก้อยเกร็งไปกับมัน....ก้อยต้องแยกขาตามที่มันทำ...มันสอดนิ้วเข้าออก...ปากก็ดูดติ่ง...มันดูดแรงๆ...กดนิ้วแรงๆ...
.ก้อยยกขากว้างมันดันก้นก้อยลอยแล้วดูดติ่งแรงๆ....อุยย...ก้อยแทบขาดใจกับมัน....มันลุกยืนมันถอดเสื้อผ้าออกหมด.....โอยย...นั่นมันอะไรกัน...ทำไม...ทำไมมันใหญ่ขนาดนั้น...
ก้อยเสียววูบเมื่อเห็นของมัน....อุยย..มันจะเอาเข้าในตัวก้อยหรือนี่...โอยย...มันจะไหวหรือ...ทำไมมันใหญ่อย่างนี้....มันแก้ผ้าหมด...มันยืนอวด
ให้ก้อยเห็นของๆมันใกล้ๆ.....มันยาวมากๆ...หัวหยักมันน่ากลัวจริงๆ....มันทับร่างก้อยแล้วมันเอามือจับของมันสอดเข้าตัวก้อย...อุยย...ก้อยสะดุ้งเมื่อมันกดเข้า
..มันกดเข้าช้าๆ...อุยย....ก้อยตึงหน้าขาและตรงนั้นมากๆ...ก้อยต้องแยกขากว้างๆเพราะเจ็บมาก...มันดันเข้าไปอีก..อีก...มันดันผลุบเข้าเกือบมิด...ก้อยสะดุ้ง...
มันดันเข้า..เข้า...มันคร่อมทับร่างก้อยแล้วกดเอวขึ้นลง...อุยย..ของมันดันข้างในก้อยจนแน่นไปหมด...ทั้งคับทั้งแน่น...มันกดขึ้นลงแบบนั้น....ก้อยเจ็บมากๆแต่พอมันทำเรื่อยๆก็ชาๆจนไม่เจ็บ...
ก้อยเห็นมันกดเอวขึ้นๆลงๆแบบนั้น..ก้อยก้มมองของมันที่เข้าคาในตัวก้อย....มันคับกลีบก้อยมากๆ....มันบอกไม่ถูกว่ารู้สึกอย่างไร
แต่ก็ต้องยอมให้มันทำ...ก้อยอยากให้มันทำเสร็จๆไปแบบนั้นจะได้กลับออกมาจากตรงนั้น....มันกระแทกเนินก้อยแรงๆจนเจ็บๆ...มันกดโยก...โยก...ก้อยทั้งเจ็บทั้งเสียว
บอกไม่ถูก...ก้อยต้องเอามือสอดขาทั้งสองแล้วยกให้มันกดเข้า...มันกระแทกไม่หยุด...กดแรงๆ..กระแทกแรงๆ....ก้อยแทบหยุดหายใจจริงๆ..มันเข้าลึกมากๆ....มันกระทุ้ง
ข้างในก้อยถึงผนังด้านใน...มันกระทุ้งเสียวจริงๆ....มันทำเร็วและแรง..ทำนาน..ทำไม่หยุด...ก้อยต้องกัดฟันเพราะมันเสียวข้างใน.....ก้อยแทบขาดใจเมื่อมันเอามือท้าวกับพื้น
แล้วเอาขาก้อยทั้งสองข้างถ่างกับมือมัน..มันกดเร็วๆ...กดแรงๆ...เอวมันขึ้นลง..ขึ้นลง...อุยย...ก้อยแทบคลั่งกับสิ่งที่เห็น...แทบคลั่งกับความรู้สึก
ที่มันป้อนให้...มันกระแทกแรงๆ..เสียงดังผับๆๆ...ก้อยต้องร้องครางเบาๆ...กลัวเหลือเกินว่าแฟนจะรู้ว่าก้อยเสียว..กลัวจริงๆว่าแฟนจะว่า ว่าก้อยอยาก...แต่มันรู้สึกแบบนั้นจริงๆ...
มันเสียวทุกครั้งที่มันกระแทก...มันกดแรงๆจนก้อยแทบขาดใจ..อีก...อีก...โอยย..ก้อยยอมรับว่าก้อยกำลังจะเสร็จ...มัน
เสียวเหลือเกิน....มันสุดๆในอารมณ์...ยิ่งก้อยก้มมองของมันที่เข้าออกในกลีบก้อย...อุยย..ก้อยยอมรับว่าเสียวมาก....เสียวเหลือเกิน....ก้อยกำลังจะเสร็จ....โอย
ย....มันก็เสียวก้อยดูมันร้องคราง...มันลุกขึ้นยืนแล้วดึงร่างก้อยที่นอนลุกนั่ง...มันเอาของมันจ่อปากก้อย...โอวว..ไม่นะ...อย่าทำแบบนั้น....มันจับของมันจ่อปากก้อย..มันดันที่ปากก้อย....
มันต้องการให้ก้อยใช้ปากกับมัน....ก้อยมองไปที่แฟน...แฟนนั่งจ้องพร้อมกับมันคนนั้น.
.......................ก้อยฝืน...หันหน้าหนี...มันจับหัวก้อยให้เอาปากกดกับของมัน....มันจับของมันดันที่ปากก้อย...ดุนเข้าปาก...ก้อยไม่ยอม..มันดัน..มันเอา
หัวกดที่ปาก..กดแยกริมฝีปากก้อย..ก้อยฝืนทั้งๆที่ปากถูกมันแยกออกแล้ว...มันดันหัวเข้าปากก้อย...อุยย...ก้อยต้ออ้าปากรับมันเข้าไป...อุยย...มันใหญ่คับปากเหลือเกิน...
ก้อยอมของมันไว้แบบนั้น...มันดันเข้าออกับปากก้อย...ดุนเข้า...มันดันเข้าออกกับปาก...มันแอ่นเอวกับปากก้อย...ก้อยต้องอ้าปากกว้างเพราะมันใหญ่เหลือเกิน...มันดัน..ดัน..
ก้อยแทบหายใจไม่ออก...มันดันอีก...มันจับหัวก้อยกดเข้า...ก้อยต้องอมของมันจนลึก....ปากก้อยต้องรูดเข้าออกกับของมัน...มันดันใหญ่..มันยืนเด้งเอวกับปากก้อย...เด้ง..เด้ง...
มันร้องคราง...มันเสียวมากมันร้องดังจริงๆ....ก้อยต้องอ้าปากอมของมันจนลึกถึงคอ...มันดุนแช่เอาไว้จนก้อยต้องดูดของมัน...ก้อย
ดูดมันจนเห็นมันเสียว...มันก้มมองก้อยพร้อมกดเอวเด้งกับปากก้อย....ก้อยอมดูดให้มัน..ดูด...ดูด...อุยย...มันเด้งแรงขึ้น....แรงขึ้น...มันเอามือจับหัวก้อยเด้ง
กับของมัน...มันเด้งแรงๆ...มันแน่นปากจริงๆ....อุ๊ย!!....อืยย...น้ำมันออกมา..มันพุ่งในปากก้อย..มันพุ่งแรงมาก...กลิ่นคาวคุ้งทั่ว....มันพุ่งฉีดในปากมากจริงๆ...
มันกดหัวก้อยไว้ไม่ให้ก้อยเอาปากออก...ก้อยหายใจแทบไม่ทัน...มันกดคาไว้แน่นจนก้อยต้องกลืนน้ำมันลงคอ...อุยย..น้ำมันมากจริงๆ...มันลงคอก้อยเยอะมาก...
ก้อยต้องอมไว้แบบนั้นจนมันดึงของมันออกมา....ปากก้อยชามากๆ....น้ำกามมันไหลย้อยมุมปากก้อย...ไหลลงนมลงหน้าท้องก้อย....มันจ้องมองใหญ่.....
พวกมันรีบออกไปจากตรงนั้นทันที.....มันปล่อยให้ก้อยระบมไปทั้งตัวอยู่ตรงนั้น....แฟนก้อยเข้ามาถามและพยุงตัวก้อยขึ้น.
........................ก้อย.....แล้วก้อยแจ้งตำรวจหรือเปล่าครับ.....ผมถามเธอหลังจากเธอเล่าเรื่องให้ผมฟัง.......ก้อยบอกไม่กล้าแจ้งตำรวจเพราะอายมาก....
แฟนก็กลัวแบบนั้น...แฟนพาก้อยมาส่งที่บ้านพร้อมกลับออกไปโดยเร็ว...ที่บ้านก้อยไม่มีใครรู้....ก้อยเก็บเป็นความลับ....ก้อยโทรฯหาแฟนแต่ดูเขาไม่กล้ามาพบก้อย.
.........ก้อย/..หลังจากนั้นแฟนก้อยก็ห่างออกไป...เขาไม่ถามก้อยเลยว่าเป็นอย่างไร...เขาไม่ติดต่อก้อย...มีแต่ก้อยโทรฯหาเขา...เขาเริ่มตีตัวออกห่าง...
ก้อยคุยกับแฟนอีกครั้งก็รู้ว่าแฟนรังเกลียดก้อย....ก้อยเสียใจมาก...ที่แฟนทำกับก้อยแบบนี้....
.........................ก้อยเลยมาอยู่ที่นี่แบบต้องการลืมเหตุการณ์ร้ายใช่มั๊ย...ลืมทุกอย่างรวมถึงแฟนก้อย...ผมถามเธอ.....ใช่เธอตอบผม...เธอดูเศร้าเมื่อผมถามเธอเรื่องแฟน....
เธอตัดบทเพราะเธอต้องการลืม....ผมพอเข้าใจแล้วว่าทำไมเธอถึงกลัวมากๆขนาดนั้น...ผมกอดเธอ...ผมจูบเธออีกครั้ง....ผมเชยคางเธอขึ้น..ผมมองสายตาเธอที่ดูอ่อนล้า...
ผมจูบปากเธอ....เธอดูฝืนๆ...ผมจูบเธอหนักขึ้นจนเธอครางเบาๆ...ผมกอดเธอแน่น...ตัวเธอเริ่มสั่นอีกครั้ง...ผมสัมผัสรู้ได้ว่าคัวเธอขนลุกชัน....ผมสัมผัสตัวเธอผ่านเนื้อผ้าแบบนั้น...
ผมลูบคลึงกายเธอแบบลึกซึ้ง...มือผมบีบเบาๆที่โคนขา...บีบก้นเธอ...คลึงก้นเธอเบาๆ...ผมจูบเธอ...ดูดปากเธอ....ผมสอดลิ้นตวัดรัดรึงใจเธอ....ผมสัมผัสกายหอมเธอทั่ว...
ผมซุกหน้าที่ไหล่เธอ...หอมแก้มเธอ......ผมกระซิบเบาๆที่หูเธอ...."คืนนี้คุณอยู่กับผมนะครับ"
.........................ผมพาเธอฝ่าวงล้อมของเจ้าหน้าที่มากมายมาที่โรงแรมที่พัก....สายตาเธอยังมองจุดเสียหายแถวนั้นที่เต็มไปด้วยควันจางๆ.....ผมดันตัวเธอเข้าห้องพัก....
ผมกอดเธอจากด้านหลัง...เธอดูตัวสั่นเทา....มือเธอฝืนมือผมที่กอดเธอจากด้านหลัง...ผมจูบที่ใบหูเธอเบาๆ....ซบที่ไหล่เธอ...ผมหอมแก้มเธอ...อืมม.
..ตัวเธอหอมเหลือเกิน....ผมสอดมือล้วงที่เนินอกเธอทั้งสองข้าง...ร่างเธอยิ่งสั่นเทา...ผมบีบนมเธอ...คลึงนมเธอ....ผมเลื่อนมือสัมผัสหน้าท้อง..ผมกดบีบคลึงที่เนียนท้อง...อุยย...
ผมแข็งไปหมดแล้ว...ผมเกิดอารมณ์มากมายจริงๆ....ผิดกลิ่นผิดตัวแบบนี้ผมดูคึกมากๆ...ผมกอดเธอและจูบเธอ...เธอหันมองผม...มือเธอดันร่างผมแบบอย่าทำเธอ...ผมจูบเธออีก...
ผมเลื่อนใบหน้ามาที่อกเธอ...ผมซุกหาเหมือนลูกกับแม่....ผมจูบที่เนินอกเธอเบาๆ..เธอเสียวสะดุ้ง...มือเธอกดหน้าผม...ผมซุกปากคลึงดูดเนื้อบนเนินอก...ผมดูดจนเนื้อตรงนั้นแดงปื้น....
ผมซุกมือคลึงบีบนมเธอ...ผมค่อยๆปลดเสื้อชุดเธอออก...โอวว...เธอฝืน...ฝืน..แต่เมื่อผมสัมผัสกายเธอ..เนื้อแท้เธอ.
..ร่างเธอดูอ่อนไหว...ผมดึงบราเธออก...โอวว...สวยเหลือเกิน....นมตั้งเต้างาม....มันดูใหญ่พอเหมาะกับเรือนร่าง..หัวนมเม็ดเล็กๆสีชมพูดูน่าดูดขบ...ผมมองและสัม
ผัสลูบ...ผมก้มจูบที่หัวนม...จูบเบาๆ...ผมอ้าปากขบกัดแผ่วๆ...ผมดูดหัวนมเธอเบาๆ...ค่อยๆดูด...ดูด...มือผมคลึงเต้า...ปากดูดพอออกแรงๆ...ก้อยครางเสียง..ร่างเธอยืนแอ่นกับใบหน้าผม
........ก้อย/..คุณค๊ะ....อุยย...พอเถอะคะ....พอแล้ว....รังแกก้อยมากเลยนะค๊ะ...อุยย...คุณค๊ะ....คุณ...อุยย...ซีดดด......พอแล้ว...พอ.....คุณ...อุยยย....ซีดดด.....ก้อย
......ซีดดด.....
.........................ก้อยครางเสียงและพ้อต่อว่าแบบนั้น...ผมดูหัวนมเธอและระรัวลิ้นเลีย...อุยย...ร่างเธอแอ่นมากๆ...ก้อยคงเสียวเหลือเกิน....ผมดูหัวนมเธอแรงๆ....ผมบีบนมเธอ..บีบคลึง....
ผมเลื่อนมือปลดอาภรณ์เบื้องล่างเธอออก....ผมดึงบิกีนีเธอรูดลง...โอวว..พระเจ้า...ของเธอสวยเหลือเกิน....มันอูมจริงๆ....สวยมาก....เนินเนื้อช่างแน่นเนียน...ปอยขนช่างดกดำสวย....
เส้นไหมแพรดำดูน่าลูบไล้....ผมซุกหน้าหาเนินนั้น...ผมกดปากจูบที่เนิน...ผมโลมเลียปอยขน...จูบปอยขน...ผมซุกลิ้นแหวกกลีบอ่อนเธอ...ผมเลียกลีบเธอ....เลียสอดเข้าข้างใน...
ปลายลิ้นผมสัมผัสความชุ่มชื้น...สัมผัสเนื้อไตแข็งๆ...ผมขบปากลงแล้วดูด...อุยย...ก้อยสะดุ้งเฮือกและเอามือกดที่หัวผม....ผมช้อนร่างเปลือยเธอมาวางที่เตียงนุ่ม....สายตาเธอดูฉ่ำหวาน...
ริมฝีปากเธอดูชุ่มชื้น....ไรฟันสวยดูเห็นเมื่อปากเธอเผยอ้าเล็กน้อย
....ผมถอดเสื้อผ้าตัวเองออกหมด...ผมอวดเรือนร่างที่ผมมั่นใจ....ผมอวดความเป็นชายของผมที่ใหญ่ไม่แพ้ใคร...แน่นอนก้อยคงคิดแบบนั้นเพราะสายตาเธอจ้องมองของผมอย่างลืมตัว....
ดวงตาเธอดูประกาย....ผมเขยิบร่างกอดเธอและซุกตัวสัมผัสซึ่งกัน...มือผมลูบไล้เรือนรางที่ยามนี้ดูขนลุกชัน...ผมซุกไซ้ใบหน้าทั่วร่างสวย...ผมจูบพรมไปทั่วเรือนร่าง....ผมซุกใบหน้าที่เนินเนื้องาม...
ผมกดใบหน้าหาความหอมตรงนั้น...ก้อยเสียวซ่านจนเธอต้องแยกเรียวขา...ผมซุกหน้าลงและโลมเลีย...ผมจูบเนินเธอ...
ดูดเนื้อเนินสวย...ผมจูบสัมผัสปอยขน....มือผมสอดสัมผัสเนินอวบ...ผมยกแยกเรียวขาเธอกว้าง...ผมซุกหน้าลงลึก...ผมเลียกลีบเธอ...ดูดแคมเธอ....ผมเลียลึกๆ...ผมเอา
มือแหวกกลีบงามเธออ้าแล้วอมดูดติ่งเสียว....ก้อยร้องครางกระเส่า...ผมซุกดูดแน่น...มือเธอกดหัวผมเข้าหา....ผมแหวกกลีบงามอ้าออก...ผมดูดเม็ดเสียวเธอ...ดูด....
ดูด....ผมลากลิ้นเลียจากล่างขึ้นบน...เลียที่ร่องลึก...ผมสอดมือยกก้นเธอลอย...ผมอ้าแก้มก้นเธอ...ผมซุกหน้าลงแล้วเลียรูก้นเธอเบาๆ...อุยย...ก้อยร้องครวญครางดังรอด...
ผมดูดเลียทีรูร่อง...ผมกดลิ้นละเลงทั่ว....ผมกดนิ้วเข้ากลีบงามแล้วควานลึก...ปากผมยังคงดูดแบบนั้น....ก้อยร้องโหยหา...มือกดดันหัวผมแน่น....
ผมขึ้นคล่อมร่างเธอและค่อยๆกดท่อนเนื้อผมที่แข็งอย่างภูผา...มันค่อยๆแทรกเข้าช้าๆ...กลีบงามเธอแยกกว้าง...หัวบานผมมุดลงลึก...ผมกดอีก..อีก...มันผลุบเข้าลึกจนคับแน่น
...ก้อยยกเรียวขาแยกสั่นไหว...ผมกดเข้าจนสุกลำ......ก้อยสะท้านร้องเสียง...ผมกดโยกกับร่องเนิน..แคมเธอดูยู่สัมผัสลึก...ผมดันเข้ามิดแล้วดึงขึ้น..ผมกดลงอีกครั้งอย่างแรงกล้า....
ผมกดเอวขึ้นลง..ขึ้นลง...ผมเด้งแรงๆ...ผมดันแรงๆ...ผมเด้ง...เด้ง...มือผมสอดขาเธอยกแยกกว้างแล้วผมกดเอวเด้งแรงๆ...เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังรัญจวน...ผมกด..กระแทก...
ก้อยร้องคราง..มือเกาะแขนผมแน่น...ผมกระแทกอีก...ก้อยครางอย่างรัญจวน...เธอดูสุขผมดูรู้...ผมทำอีก..ทำแรงๆ...ก้อยดูชอบ..ก้อยร้องขอผมแรงๆ....
..........ก้อย/...ก้อยสุขเหลือเกินคุณ...คุณเก่งมาก...เก่งมากจริงๆ....อุยย..ก้อยสุขเหลือเกิน...สุขมากๆ....อีกคะคุณ..อีก..ทำก้อยแรงๆ...ทำอีก...ก้อยอยากเสร็จกับคุณ...
ก้อยอยากสุขกับคุณ...ทำแรงๆคะคุณ...ทำก้อยแรงๆ...สุขเหลือเกินคุณขา..ก้อย....โอยย...ก้อยสุข...จะทนไม่ไหวแล้ว...คุณขา...ก้อยจะทนไม่ไหวแล้ว...อีก..อีก....โอยยยย....
ก้อยไม่ไหวแล้ว....อุยยย...ซีดด....ซีดดด......ก้อย.....ซีดด....อืยยย......อืยย.....คุณ.....คุณ...อื๊ย...
.....................ผมกดแรงๆจนเธอเสร็จ....น้ำเธอหลั่งมากมาย...มันมากจนล้นหยาดเยิ้มออกมา.......ผมทำอีก...ทำเรื่อยๆ...ก้อยเหมือนขาดใจ...เธอกอดผม...จูบผม...ผมกดอีก...
โยกแรงๆ...เอวผมเด้งจนเธอร้องครวญ....ผมกดแรงๆ...แรงๆ.....ผมพลิกร่างเธอ...ผมดันเธอก้มโค้ง...ก้อยรู้ท่วงท่า...ก้นหันก้นให้ผม...โอยยเยี่ยมจริงๆ....ผมสอดท่อนเนื้อเข้าช้าๆ...
ค่อยๆกระแทก...เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังผับๆๆๆ...ผมซอยเอวถี่ๆ...ผมกระแทกก้นเธอจนแดงจ้ำ...มือผม รั้งเอวเอกดเข้าหา..ผมกระแทก..ผมกระแทก...ผมร้องครวญเมื่อใกล้เสร็จ....
ผมกระแทก..กระแทก...อุยย...ไม่ไหวแล้ว....ผมจะเสร็จแล้ว...ผมเกร็งแล้วกดแรงๆ...ผมจะออกแล้ว....อุยย...ก้อยเธอรับรู้เธอรีบหันหน้ามาหาผม...ก้อยอ้าปากอมดูดท่อนเนื้อของผม...
เธออมรูดๆ...รูด...ปากเธอดูดแรงๆ...ปากเธออมรูด...อุยย...ผมกดเด้งกับปากเอจนน้ำแตกพร่าง...ผมพุ่งใส่ปากเธอมากมาย...โอวว..ก้อยเธอเยี่ยมมาก....เธอดูดกลืนน้ำผมจนแทบหมด...
เธอดูดหัวบานผมระรัว...ลิ้นโลมเลีย....ดูดลึกๆถึงโคนลำ...ปากอมดูด...อมดูด.....ผมเด้งกับปากเธอจนผมหมดน้ำ....อุยย...สุขจริงๆ....ผมกอดเธอ...นอนกอดก่ายกัน....
ผมรู้ว่าผมชอบเธอมากๆแล้ว...ผมจูบเธอ....ก้อยดูสนองมากมาย
...เรากอดจูบอย่างดูดดื่ม...ก้อยจับของผมรูดเล่น...เธอชอบมาก...ก้อยอ้าปากอมแล้วดูดให้ผม...ดูด....เธอดูร้อนแรงจริงๆ.....แน่นอน...เราสองคนสุขกันอีก...สุขกันอีกหลายครั้ง...
ผมหลงเธอเสียแล้ว.....ผมคิดว่า"ถ้าหาดใหญ่จะมีระเบิดอีกกี่ลูก..ผมก็ไม่กลัว...ผมขออยู่คอยระวังภัยให้กับก้อยตลอดไป"

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #1 on: December 13, 2014, 09:24:59 pm
ขอบคุณครับ

Offline warahok

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: December 19, 2014, 07:16:40 pm
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจจ้า (24; (23;

Offline 1111

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: January 07, 2015, 01:50:33 am

ลิ้งดาวโหลดง่ายๆ
DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyV5

DOWNLOAD ==> http://DownloadPorn.com/Sjygf

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjykY

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjyne

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjyri

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyvA

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyyZ

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjz0h

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyV5

DOWNLOAD ==> http://DownloadPorn.com/Sjygf

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjykY

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjyne

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjyri

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyvA

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/SjyyZ

DOWNLOAD ==>  http://DownloadPorn.com/Sjz0h