close buttonclose buttonclose button
ณ ขณะใคร่

ณ ขณะใคร่

เรื่องเสียว · 33208

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 26, 2014, 10:43:17 am

เค้าบอกมาว่าแค่ผีเสื้อกระพือปีกก็อาจทำให้เกิดพายุใหญ่ได้ เค้าที่ว่านี่คงหมายถึงแค่เราลงมือทำอะไรเพียงเล็กน้อยมันอาจมีผลกระทบหลาย อย่างตามมาแบบไม่คาดคิด เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้ก็ไม่ได้ยิ่งใหญ่อะไรขนาดนั้น แต่มันก็ทำให้ชีวิตผมเปลี่ยนไปพอสมควรเลย เอ่อ!อย่าเครียดกันไป ไม่ได้มีเรื่องอะไรร้ายแรงหรอก มันแค่เปลี่ยนแปลงเรื่องเซ็กของผมไปเท่านั้นเอง ผมชื่อนพนะ อายุปีนี้ก็ย่าง 28 ละ แต่งงานได้ปีกว่าๆแล้ว กับแพรแฟนที่คบกันมาตั้งแต่เรียนมหาลัย ชีวิตคู่ก็โอเคเลยมีความสุขดีเรามาซื้อบ้านอยู่กันแถวชานเมือง ช่วงนี้ก็เป็นช่วงเวลาทำงานหาเงินผ่อนบ้านผ่อนรถน่ะแหละก่อนจะมีลูกกันปี หน้าตามแพลนที่เราสองคนช่วยกันคิดไว้ บ้านที่เราอยู่กันอะไรก็ดีหมด เสียอย่างเดียวมันค่อนข้างไกลจากที่ทำงานผมมาก แต่ใกล้ของแพรนะ ผมเลยต้องเสียเวลาเดินทางวันนึงหลายชั่วโมง ยิ่งวันไหนงานเยอะๆนี่กลับถึงบ้านเกือบจะเที่ยงคืน ก็ค่อนข้างเหนื่อยเลยแหละ หลังๆเลยพลอยไม่ได้ทำการบ้านกับแพรบ่อยเหมือนเก่า ถึงบ้านบางวันผมก็เพลียบางวันเธอก็หลับไปก่อนแล้ว ทำไงได้ละเนอะ เพื่อลูก เพื่ออนาคต แต่พอเสาร์อาทิตย์ผมก็ชดเชยให้เธอนะ บางวัน 3 บางวัน 4 เลยทีเดียว ลืมบอกไปว่าเมียผมนี่รูปร่างหน้าตาใช้ได้เลยนะ เข้าขั้นดีเลยแหละ สมัยเรียนก็มีคนแย่งกันจีบเพียบแต่เธอมาเลือกผมได้ไงก็ไม่รู้ยังงงๆอยู่เลย หล่อก็ไม่หล่อรวยก็ไม่รวย เรื่องเซ็กแพรก็เก่งขึ้นเยอะจากที่ผมได้เธอครั้งแรกนะนอนนิ่งทำไรแทบไม่เป็น เลย คงมาจากนิสัยเธอด้วยแหละที่ค่อนข้างเรียบร้อย ออกแนวๆลูกคุณหนู แต่เดี๋ยวนี้เก่งละ อมดูดคล่องแคล่ว ขึ้นควบเองจนผมหมดท่าบ่อยๆ ก็เอากันมาเกือบ 7 ปีละนี่เนอะจะให้ไม่เก่งขึ้นได้ไง แต่ไม่รู้คนอื่นจะเป็นมั้ย คือบางครั้งก็รู้สึกเบื่อๆไม่ค่อยมีอารมณ์นะ เพราะจำเจมั๊งคงอย่างนั้น ผมก็ไม่กล้าถามแพรว่าเธอเป็นเหมือนกันมั้ย กลัวเธอไม่เป็นแล้วน้อยใจเสียใจล่ะแย่เลย นี่ขนาดเมียผมแบบขาวอึ๋มเลยนะพูดง่ายๆว่าใครเห็นก็อยากล่อ บางวันซอยๆอยู่แล้วมันอ่อนลงเฉยยังมีเลยจนเธอถาม ผมก็บอกไปว่าคงเหนื่อยจากงานอะไรทำนองนั้น แพรเองก็ไม่ได้พูดไม่ได้แสดงอาการไรหรอก แต่ผมก็รู้อะนะว่าเธอเองก็ต้องมีเซ็งบ้างอยู่แล้ว ก็แน่ละเนอะกำลังร่อนรับกำลังครางเพลินๆอยู่พอดีต้องมาสะดุดกึ๊ก แต่ผมก็ไม่ได้ทิ้งขว้างเธอนะใช้ลิ้นส่งเธอต่อให้ถึงฝั่งจนได้ เข้าเรื่องดีกว่าเกริ่นซะยาว คือมันเกิดจากอาการนี้นะแหละวันนึงไม่รู้คิดไงอยู่ดีดีแพรก็ถามผมขึ้นมา ยังไงดี ผมจะเขียนบทสนทนาระหว่างผมกับเธอเท่าที่พอจำได้ให้อ่านกันแล้วกันนะ " นพ แพรอยากถามไรหน่อย " " ไรเหรอแพร " " แอบมีคนอื่นรึปล่าว " " ทำไมถามอย่างนั้น เรามีแพรคนเดียวนี่แหละจะบ้าเหรอ " " ก็เมื่อก่อนไม่เห็นเป็นอย่างนี้ แพรก็เลยสงสัยนี่ " " เฮ้อ เชื่อใจเราดิแพร มันเหนื่อยจากงานจริงๆ ไม่ค่อยออกกำลังกายด้วยแหละ " " อือ เชื่อก็ได้ งั้นแพรขอโทษนะที่ถามแบบนั้นไป " " ไม่ยกโทษ โกรธแพรแล้ว มานวดไหล่ให้เลยถึงยอมยกโทษ " " โห ได้ทีใช้เลยนะ ก็ได้ๆค่า แต่ห้ามมีใครเด็ดขาดนะ แพรไม่ยอมจริงๆด้วย " " อื้อไม่มีอยู่แล้วน่า ผัวเมียกันต้องเชื่อใจกันสิ " นั่นแหละที่เราคุยกัน มันก็ไม่ผิดหรอกนะที่เธอจะสงสัย ก็ดีที่ถามกันตรงๆเธอเองจะได้สบายใจ แต่มันไม่จบแค่นั้นสิ ไม่รูิ้อะไรดลใจทำให้ผมถามเธอกลับไปเล่นๆบ้างแบบนั้น " แล้วแพรล่ะ " " อะไรเหรอ " " แอบกิ๊กกับใครบ้างรึปล่าวฮึ " " บ้า แพรนี่นะ ไม่เคยคิดจะมีเลย " " โอ๊ย รู้น่า เราแกล้งถามเล่นๆเฉยๆ " " นี่ๆ อย่าถามแบบนี้อีกนะ แพรไม่ชอบ " " จ้าๆ ไม่ถามแล้วสัญญา ก็เมียเราสวยอึ๋มอย่างนี้ก็กลัวจะมีใครมาแอบจีบบ้างนี่ " " ... " " ก็มีบ้างแหละ แต่แพรไม่ได้สนใจหรอก " " นั่นไงว่าแล้ว ใครล่ะ ที่ทำงานเหรอ " " อือ ก็มาคุยเล่นเฉยๆแพรไม่ได้คิดไรหรอก พอแล้วไม่คุยแล้ว แพรไปทำกับข้าวนะ " อือ จบบทสนทนาประกอบการทุบตีของเธอกับผมแค่นั้น รู้มั้ยผมรู้สึกยังไง ไม่หึงหรอกนะเพราะผมเชื่อใจเธอจริงๆที่ผ่านมาเธอก็แสดงให้เห็นแล้วว่าเธอรัก ผมมาก แต่มันกลับรู้สึกอย่างอื่นแทนน่ะสิ บอก ตรงๆนะฟังเธอพูดแล้วควยผมแข็งเลย ตอนนั้นก็ยังไม่ค่อยแน่ใจว่าเพราะอะไร แต่ที่แน่ๆคืนนั้นผมคึกเป็นพิเศษจัดการกดเธอไปซะสองรอบจนเธอเองก็คงแปลกใจ ถามผมมาว่าทำไมแรงเยอะจังคืนนี้

Reply #1 on: July 26, 2014, 10:52:44 am
- อือ หลังจากวันนั้นก็ไม่มีอะไรหรอกผมก็ไม่ได้เก็บไรมาคิดอยู่แล้ว บอกแล้วว่าผมเชื่อใจเธอ อีกอย่างงานหนักด้วย จากแค่บางวันกลับดึกจนเริ่มกลายเป็นต้องนอนค้างที่ทำงานบ้างเป็นบางคืน ก็อยากเลื่อนตำแหน่งอยากรับผิดชอบโปรเจคใหญ่ๆเองนี่จะไปโทษใครได้ ก็หมกมุ่นกับงานจนลืมคิดไปเลยว่าเราให้เวลากับเมียน้อยไปรึปล่าวนะ ผมยุ่งอยู่แบบนั้นเป็นเดือนๆ พอจบโปรเจคนี่เหมือนยกภูเขาออกจากอก วันนั้นคิดอยู่อย่างเดียวเลยอยากกลับบ้านไปหาแพรอยากชวนเธอออกไปกินมื้อค่ำ ฉลองกันซักหน่อย ถึงบ้านตอน 4 ทุ่มกว่าผิดคาดแฮะแพรยังไม่กลับ ไอ้เราก็ไม่ได้โทรบอกเธอก่อนคิดว่าคงอยู่บ้านแล้ว อือไม่เป็นไรกะว่าจะอาบน้ำให้หายร้อนก่อนเดี๋ยวค่อยโทรหาเธอ ยังไม่ทันจะก้าวเข้าห้องน้ำผมได้ยินเสียงรถ ผมเปิดม่านดูเห็นรถมาจอดหน้าบ้านเรานี่ แล้วก็เป็นแพรที่ลงมาจากรถคันนั้น นั่นรถใครวะ! แน่ล่ะผมเริ่มสงสัย ไม่รู้จะทำไงผมเลยเข้าห้องน้ำเปิดฝักบัวทำทีเหมือนกำลังอาบอยู่ แต่ในหัวนี่คิดตลอด รถใครๆๆ ใครมาส่งแพรๆๆ ผมใช้เวลาซักพักในห้องน้ำ ก่อนออกมาเห็นแพรนั่งรออยู่ด้วยสีหน้าที่มองออกเลยว่าเธอคงกังวลใจอะไรซักอย่าง " นพ กลับมานานหรือยัง " " พึ่งถึงไม่นานอะแพร ทำไมวันนี้กลับมืดละ กะว่าอาบน้ำเสร็จแล้วจะโทรหาพอดี " " ก็.. พอดีวันนี้มีบัญชีต้องรีบเคลียร์ให้เสร็จ แพรเลยต้องอยู่ต่อ " " อืม แล้วนี่แพรมายังไง แท๊กซี่เหรอ " " อื้อ จ้ะ " " เราคิดว่าแพรกลับแล้วไง เลยไม่ได้ไปรับ โทษทีนะ " " ไม่เป็นไรหรอก แพรกลับเองสะดวกกว่า นพจะได้ไม่เหนื่อย " อือเป็นปกติอยู่แล้วที่ผมจะไปส่งแพรตอนเช้าแล้วขากลับเธอนั่งแท๊กซี่กลับเอง แต่วันนี้มันไม่ใช่นี่ชักยังไงๆแล้วสิ ทำไมต้องโกหกด้วยนะ ผมยิ่งสงสัยเลยทีนี้ เปลี่ยนความคิดทันทีที่จะชวนเธอออกไปฉลอง แล้วบอกเธอไปว่างานผมยังไม่เสร็จ คงต้องยุ่งๆแบบนี้ต่อไปอีกประมาณสองอาทิตย์ แล้วขอโทษขอโพยเธอไปที่ช่วงนี้ผมไม่ค่อยมีเวลาให้เธอ มันจริงที่ไหนกันล่ะ! ปรากฎวันต่อมาผมรีบบึ่งรถกลับบ้านอย่างเร็วเลย ถึงบ้านตั้งแต่ยังไม่ 6 โมง แล้วจะทำไงต่อ ในหัวผมสับสนวุ่นวายไปหมด นี่เราทำไรอยู่ เราบ้าไปแล้วเหรอวะที่ระแวงเมียที่อยากจับผิดเมียแบบนี้ เอาวะลองดูซักวัน ถ้ามันไม่มีอะไรผมจะเลิกคิดจะไม่ทำอะไรแบบนี้อีกผมให้สัญญากับตัวเอง เท่านั้นแหละผมจัดแจงโทรบอกแพรว่าวันนี้คงกลับดึกมาก แล้วทำทุกอย่างให้เหมือนผมยังไม่กลับ เอารถไปจอดอีกซอยนึง ปิดไฟในบ้านทั้งหมด เช็ดกระจกหน้าบ้านให้ใสเลยกะมองให้เห็นซะหน่อยว่าใครที่มันมาส่งแพร หนึ่งชั่วโมงก็แล้วสองชั่วโมงก็แล้วก็ยังไม่กลับ ยิ่งนานผมยิ่งรู้สึกว่าตัวเองโรคจิตมากที่ทำอะไรแบบนี้ คิดโน่นนี่ไปเรื่อยซักพักจนได้ยินเสียงรถแล่นมาจอดหน้าบ้าน ผมรีบแง้มม่านมองทันที อ้าวยังไงนั่น! มีผู้ชายเปิดประตูรถลงมาด้วยกำลังจะเดินเข้าบ้านมาพร้อมแพร ทำไงละทีนี้ไม่ได้เตรียมการไว้เผื่อสถานการณ์แบบนี้ซะด้วย ผมรีบมองหารีบคิด ตรงนั้นแล้วกันห้องเก็บของ ว่าแล้วผมก็รีบเดินเข้าไปหลบในนั้น นี่บ้านเราแท้ๆทำไมเราต้องทำอย่างนี้ด้วยเนี่ย! ผมได้ยินเสียงประตูเปิด โอยหัวใจจะวายซะให้ได้ตื่นเต้นอะไรนักนี่เรา คิดเข้าข้างตัวเองไปว่าแพรคงไม่เข้ามาในห้องนี้อยู่แล้วแหละโดยปกติ แสงไฟห้องรับแขกที่พึ่งถูกเปิดสว่างลอดผ่านหน้าต่างบานเกล็ดทำให้ผมพอจะมอง เห็นอะไรได้บ้างในห้องนี้ พอตาผมเริ่มปรับรับแสงได้เท่านั้นก็รีบย่องไปที่หน้าต่าง แล้วผมค่อยๆหมุนเปิดบานเกล็ดอย่างเบามือที่สุด นั่นไอ้ตี๋ที่ไหนวะ! สูงขาวหล่อมาเลย อายุน่าจะซัก25-26 มันเป็นใครเนี่ย อ่อแต่งตัวแบบนั้นคงที่ทำงานเดียวกัน แม่งมายุ่งอะไรกับเมียกูวะ ผมนี่พึ่งจะเคยหึงขนาดนี้ก็คราวนี้แหละ ตาก็เพ่งสุดๆจากมุมที่ผมอยู่ถึงจะไม่ไกลจากบริเวณโซฟารับแขกมากแต่มันก็มอง เห็นได้ค่อนข้างลำบากต้องมองแบบแทยงๆมุมอะนะ ภาพที่เห็นก็นั่นแหละ มีไอ้ตี๋คนนึงมานั่งอยู่ที่โซฟาบ้านผม แล้วนี่เมียผมไปไหน อ่อหาน้ำมาให้มันกิน แล้วแพรเธอก็นั่งลงที่โซฟาอีกตัว จากมุมนี้ผมเห็นแค่ด้านหลังเธอน่ะแต่เห็นไอ้หนุ่มนั่นชัดเลย ละนั่นคุยไรกันๆอยากได้ยินโว้ย แต่แล้วผมก็ใจชื้นขึ้นเมื่อเห็นแพรกับไอ้หนุ่มนั่นหยิบเอกสารปึกใหญ่ออกมา วางที่โต๊ะ คงมาคุยเรื่องงานกัน แต่ทำไมต้องมาคุยที่บ้านด้วยวะเนี่ย ผมจ้องมองต่อก็เห็นเค้าคุยเค้าเขียนคงเรื่องงานจริงๆ เออๆค่อยโล่งใจ อ้าวเฮ้ย!นั่นแพรก้มเขียนเอกสารบนโต๊ะแล้วไอ้นั่นมัน แอบมองนมแพรนี่หว่านั่น เอาอีกแล้ว นี่ผมโกรธอยู่นะแต่ทำไมควยถึงแข็งขึ้นมาได้ มาเงี่ยนอะไรตอนนี้ไม่ใช่เวลา นั่นคุยไรกันวะหัวเราะต่อกระซิก แล้วดูมือไอ้นั่น มันจะมาแตะแขนมาโดนตัวแพรทำไม ผ่านไปพักใหญ่ๆน่าจะราวๆชั่วโมงนึงที่ผมจ้องอยู่อย่างนั้น ร้อนก็ร้อนปวดตาก็ปวด ยังดีที่ภาพที่เห็นมันไม่มีไรเกินเลยรุนแรงไปกว่าที่ผมคาดไว้ อือผมเห็นแพรมองนาฬิกาเป็นระยะๆแล้วเธอก็คุยอะไรกับไอ้หนุ่มนั่น คงบอกให้กลับอะแหละเห็นมันเก็บเอกสารใส่กระเป๋า แล้วเมียผมก็เดินออกไปส่งมัน ผมล่ะทำไงต่อ ก็รีบเดินออกทางหลังบ้านเลยละสิ รอจังหวะมันไปแล้วแพรเข้าบ้านเรียบร้อยค่อยอ้อมออกทางหน้าบ้านเดินไปเอารถ ที่จอดไว้อีกซอย ขับรถไปหาร้านแถวนั้นหาเบียร์กินซักเหยือกฆ่าเวลา ให้ใจมันเย็นขึ้นด้วยแหละไม่ไหวตอนนั้นคิดไปต่างๆนาๆ แล้วเราจะทำยังไงดีวะเนี่ย ทำตัวใหม่จัดสรรค์เวลาดีดีให้เวลากับแพรมากกว่านี้ดีกว่าครอบครัวจะได้สงบ สุข เฮ้ยแล้วถ้าเราไม่ทำอะไรแล้วทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นละอะไรจะเกิดขึ้น

Reply #2 on: July 26, 2014, 10:53:22 am
- สรุป ผมก็เลือกตัวเลือกหลังอะนะ คงเดาถูกกันอยู่แล้วแหละ หน้ามืดมากตอนนั้นถูกผิดอะไรไม่คิดคิดแต่จะอยากรู้อยากเห็นอย่างเดียวเลย วันต่อมาผมยื่นใบลาพักร้อนกับหัวหน้ากะจะหยุดซัก 3 วัน ก็เกรงใจแกเหมือนกันนะแต่เห็นช่วงนั้นงานที่บริษัทไม่ค่อยเยอะ แต่เป็นหัวหน้าแกเองที่บอกดีแล้วที่ผมจะหยุดพักบ้างแถมเสนอให้ผมหยุดไปเลย อาทิตย์นึงอีก เออเป็นงั้นไปตกลงผมเลยลาซะหนึ่งอาทิตย์เลย เคลียร์งานที่ค้างเล็กๆน้อยๆเสร็จตั้งแต่ครึ่งวันเช้าผมก็ออกจากที่ทำงาน จากนั้นผมขับรถไปยังเป้าหมายที่คิดไว้ร้านขายอุปกรณ์กล้องวงจรปิดน่ะ! ก็อยากรู้แล้วนี่ก็เอาให้มันสุดๆไปเลยผมคิดอย่างนั้น รู้จักร้านนี้เพราะว่าเคยติดต่อกันตอนทำระบบรักษาความปลอดภัยให้บริษัทน่ะ ไปถึงผมก็บอกเฮียเจ้าของร้านแกไปว่าช่วงนี้แถวบ้านขโมยขโจรเริ่มมีเลยอยากหา ไปติดไว้ซะหน่อย เฮียแกก็แนะนำอุปกรณ์นู่นนี่ไปเรื่อยอะนะจนผมมาสะดุดที่รุ่นนึง รุ่นนี้ได้ทั้งภาพทั้งเสียงเฮียแกบอก หนึ่งชุดมีกล้องสามตัวพร้อมอุปกรณ์รับสัญญาณฟังราคาแล้วก็สูงเอาเรื่อง เหมือนกัน เอาวะไหนๆก็ไหนๆละ จ่ายเงินเสร็จพร้อมฟังแกสอนวิธีติดตั้งคร่าวๆแล้วผมก็รีบกลับบ้านเลยทันที อือวันนั้นก็ยังไม่มีอะไรคืบหน้าหรอก ผมก็แค่กลับบ้านไปมองหาที่ทางจะวางกล้องวางอุปกรณ์ ผมคิดว่าครึ่งวันบ่ายเวลามันน้อยไปนิด อีกอย่างก็ต้องเตรียมการดีดีแพรเธอจะได้ไม่สงสัย กล้องตั้งสามตัวไว้ตรงไหนดีวะ ห้องรับแขกหนึ่ง ห้องนอนด้วยละกันหนึ่ง อีกตัวนึงยังไม่รู้เก็บไว้ก่อน ผมก็อ่านคู่มือติดตั้งไปจนคิดว่าพอเข้าใจแล้ว พอซักสี่โมงเย็นก็โทรหาแพรบอกไปว่าวันนี้กลับเร็วจะแวะรับ เธอเองก็ดูดีใจอะนะที่ไปรับเธอพาเธอไปกินมื้อเย็นต่อด้วยเดินซื้อของกันนิด หน่อย แต่พอถึงบ้านผมก็ทำตามแผนที่วางไว้ต่อ บอกเธอว่างานยังเยอะอยู่เนี่ยวันนี้ก็หอบกลับมาทำ อยากย้ายเครื่องคอมพ์ลงมาข้างล่างถ้าผมทำงานจนดึกจะได้ไม่รบกวนเธอ กะว่าจะทำห้องเก็บของเป็นห้องทำงานด้วยเลยผมบอกเธอไปอย่างนั้น แพรเองเธอก็ไม่ได้สงสัยอะไรนะดูจะดีใจด้วยซ้ำคงคิดว่าอย่างน้อยผมก็กลับบ้าน เร็วถึงจะเอางานมาทำต่อก็เถอะ เธอจัดแจงช่วยผมขนย้ายจัดห้องนั้นให้เป็นระเบียบด้วย ก็ช่วยๆกันแป๊บเดียวก็เรียบร้อย เธอหาพัดลมมาตั้งให้เสร็จสรรพเลย ผมบอกเธอให้ไปอาบน้ำอาบท่าเถอะที่เหลือผมทำต่อเอง จัดแจงจัดวางเอกสารอีกพักผมก็ไปอาบบ้าง อื้มคิดอะไรไปเรื่อยเปื่อยก็ออกอาการเดิมควยผมแข็งเด่อีกแล้ว ก็ออกมาทั้งตุงผ้าเช็ดตัวแบบนั้นแหละขึ้นบันไดเปิดประตูเข้าห้องนอนก็เห็น แพรเธอนอนรออยู่บนเตียงแล้ว เมียผมเธอชอบใส่ชุดนอนลายการ์ตูนแบบเด็กๆใส่กันอะนะ เธอไม่ค่อยชอบใส่แบบเซ็กซี่ผ้าบางๆแบบที่คนอื่นเค้าใส่กันนัก ผมก็ยังไงก็ได้อยู่แล้วอย่างนี้ก็น่ารักไปอีกแบบ แพรยิ้มหวานเชียวที่เห็นควยผมตุงผ้าอย่างนั้น ถ้าเธอรู้ความจริงจะรู้สึกยังไงเนี่ยที่ผมเงี่ยนเพราะเอาเธอไปคิดซะเสียหาย ขึ้นเตียงปุ๊บก็ไม่ต้องพูดพร่ำทำเพลงผมจูบเธอไซร้เธอเลยแพรเองก็ตอบรับอย่าง เร่าร้อน มือผมกับมือเธอนี่ไม่รู้ใครเร็วกว่ากันในขณะที่ผมเริ่มลูบบีบขยำเต้าเธอก็ ควานมาปลดผ้าขนหนูแล้วกำควยผมรูด บอกไปยังหว่าว่าเมียผม 35-25-36 เมื่อก่อนเอวเล็กกว่านี้นะแต่ไม่เป็นไรอวบขึ้นก้นใหญ่ขึ้นผมยิ่งชอบ กำลังดูดเลียหัวนมอย่างมันเลยเธอก็ดันตัวผมให้นอนหงายบ้าง ตาเธอเล่นผมบ้างแล้วจูบเลียหูไซร้คอเลียหัวนมมือก็ไม่ปล่อยจากควย เธอชอบรูดมันขึ้นลงช้าๆเอาหัวควยไปถูตามหน้าท้องต้นขาร่องหีเม็ดติ่ง เล่นหัวนมผมซักพักเธอก็เลื่อนตัวลงไปหาควย จูบทักทายที่หัวบานเล็กน้อยแล้วเงยหน้ามองผมเห็นแล้วเงี่ยนชมัด ลิ้นเธอก็เริ่มปฏิบัติงานเลียไล้ทั่วลำแล้วครอบปากงามอมมันเข้าไปทั้งดุ้น อือไม่ยากหรอกเพราะของผมก็5.5เอง เธอใช้วงปากรูดขึ้นลงช้าๆสลับกับรัวลิ้นที่คอหยักมัน ผมละเป็นไงก็ซีสเลยละสิยิ่งมองหน้าเธอไปด้วยยิ่งได้อารมณ์ อืมเมื่อก่อนเธอเขินนะเวลาอมดูดนี่จะไม่อยากให้ผมมองจะอายหันหน้าไปทางอื่น แต่เดี๋ยวนี้ไม่ละมีทำตายั่วมีเอาหัวควยถูปากถูแก้มอีกต่างหาก ซักพักแหละผมถึงคิดได้ว่าจะเสียวอยู่ฝ่ายเดียวไม่ได้ละ " แพรจ้ะ หันก้นมาหน่อยสิ " เธอได้ยินก็ยิ้มตอบ ค่อยๆเคลื่อนตัวจัดท่าทางอย่างเนิบๆ ไม่นานหรอกร่องเสียวของเธอก็ลอยเด่นอยู่ใกล้หน้าผมละ รู้มั้ยผมทำอะไร ยังอะผมยังไม่ได้ลงลิ้นเดี๋ยวนั้นเลยหรอก ผมสำรวจ ดูซิว่ามีร่องรอยอะไรรึปล่าว อืมก็ดูปกตินะ สงสัยจะพินิจพิเคราะห์นานไปแฮะแพรเธอถึงได้ส่ายร่องหีถูหน้าผมซะเอง อืมผมเริ่มจัดการส่งความเสียวให้เธอบ้าง ละเลงลิ้นทั่วร่องดูดดุนเม็ดเสียวทำเอาเธอต้องถอนปากจากควยออกมาคราง แล้วครอบกลับอมดูดเนิบๆเหมือนเดิมแต่เน้นขึ้นหนักขึ้น อือแพรเธอชอบลีลาแบบเนิบๆช้าๆนะ ทั้งตอนเธออมหรือขึ้นควบเอง เธอบอกแบบนี้เสียวกำลังดีค่อยๆบดค่อยๆขย่ม แต่ว่าตอนใกล้จะเสร็จนี่เธอก็เร่งสุดๆเหมือนกันนะ เล่นซะจนผมแตกก่อนเธอบ่อยๆเลย ถึงไหนละ อืมหลังจาก69กันซักพักผมก็จับใส่ ซอยช้าๆเน้นๆสลับกับเร่งแรงกระแทกหนักๆ จูบกันบ้างครางแข่งกันบ้างพูดคุยกันบ้าง " อืออ แพรจ๋าา นี่เราไม่ได้ทำกันนานแค่ไหนแล้วอะ " " ซีสส ก็เกือบอาทิตย์แล้ว นพขาา เสียวจัง " " อือออ แล้ว แล้วมันน้อยไปมั้ย แพรอยากให้ทำทุกกวันมั้ย ซีสสส " " อาาาา ไม่หรอก แพรเข้าใจ ซีสสสส แต่ แต่เสาร์อาทิตย์นี้นพต้องทำชดใช้ด้วย อูยยยย " " อืออ ทำซี่จ๊ะพรุ่งนี้จะทำทั้งวันเลย เดี๋ยวไม่งั้นแพรไปให้คนอื่นทำแทนละแย่เลย " " บ้า ซีสสส นพพูดอะไรอย่างนั้น น่าเกลียด อาาาา " " อูยยย เบาๆซี่แพร ซีสสส ใกล้แล้วเหรอ " " ซีสสสสส อูยๆๆๆ อื้อ อ้าๆๆๆๆ " " อาาาา งั้นเราเร่งเลยนะ อื้อๆๆๆๆๆ " " ซีสสสสส นพขาาา โอวววว อ้าๆๆๆๆๆๆ " ไม่กี่อึดใจจากนั้นผมก็แตกพุ่งเต็มรูเธอ เฮ้อยิ่งจินตนาการไปไกลยิ่งเย็ดเธอมันขึ้นบ้าไปแล้วผม ยิ่งนึกถึงอาการตอบสนองของเธอตอนผมพูดออกไปแบบนั้นควยผมยิ่งแข็งไม่ลง ปกตินะป่านนี้อ่อนปวกเปียกแล้ว นอนกอดจูบลูบไล้กันอีกพักแล้วถึงไปอาบน้ำล้างเนื้อตัว เริ่มดึกแล้วผมบอกเธอไปว่าให้นอนเถอะเดี๋ยวผมจะลงไปทำงานต่อ อืม ข้ามๆบ้างแล้วกันนะ หลังคืนนั้นหลังเสาร์อาทิตย์นั้นก็ไม่มีไรมากหรอก ผมก็ทำกับเธอนะแต่ก็ไม่ได้หลายครั้งแบบที่รับปากไว้ื แต่ก็ให้เวลากับเธอทั้งสองวันแหละคิดเอาเองว่าแพรก็ดูมีความสุขดี แต่มันก็มีอะไรมาสะกิดใจผมอีกแล้วหละ คือมีคนโทรเข้ามือถือแพร 3-4 ครั้ง ที่ผมเห็นเธอดูอาการแปลกๆ ผมก็ดูทีวีไปชำเลืองมองไปด้วยอะนะ บางทีเห็นเธอกดทิ้งบ้างบางทีเห็นเธอพูดเบาๆ ก็ไม่รู้ว่าคิดมากไปป่าวแต่ตอนนั้นอะไรนิดหน่อยก็เอามาคิดหมดแหละถ้าใครเคย เจอเหตุการณ์แบบนี้คงเป็นเหมือนกันนะผมว่า แล้ววันจันทร์ก็มาถึง ผมทำตัวเหมือนปกติอาบน้ำแต่งตัวเตรียมเหมือนไปทำงานจริงๆ ส่งเธอที่ทำงานเรียบร้อยผมก็วกรถกลับบ้านเลยทันที อืมเริ่มจากต่อเครื่องรับกับคอมพ์ก่อนแล้วกัน ไม่ยากเลยแฮะแป๊บเดียวผมก็ต่อนู่นเสียบนี่เรียบร้อย กล้องตัวแรกผมแอบๆไว้ที่ชั้นวางทีวีห้องรับแขก อีกตัวแอบไว้แถวๆกล่องใส่ของจุกจิกข้างเตียงนอน อือลองเทสดูแล้วภาพจากตัวล่างจะชัดกว่าแฮะ คงเพราะอยู่ใกล้ตัวรับสัญญาณกว่า ลองซูมเสียงดูก็มีซ่าๆอยู่บ้างแต่ไม่เป็นไรแค่นี้ก็โอเคแล้ว แต่พอลองอัดภาพลงคอมพ์แล้วผมถึงรู้ว่าพลาดอะไรไปอย่างนึง คือแค่อัดได้แป๊บเดียวมันก็กินพื้นที่ HDD ไปเกือบจะหมดทั้งลูกแล้วลืมนึกไปเลย คงต้องนั่งเฝ้าหน้าเครื่องกันละทีนี้จากตอนแรกคิดไว้ว่าดึกๆค่อยกลับมาเปิด ดู เอาวะมีเวลา 5 วันลองดูซักตั้งซิจะมีอะไรแค่ไหน ถึงเวลาแพรเลิกงานแล้วผมก็ทำเหมือนเดิม เอารถจอดไว้อีกซอย ทำบ้านให้เป็นปกติเหมือนผมยังไม่กลับ โทรบอกเธอว่าดึกนะวันนี้ไม่ต้องรอ ผมก็ทำนู่นทำนี่ฆ่าเวลาไปเรื่อย มานั่งคิดๆดูเฮ้ยถ้ามีไรเกิดขึ้นจริงทำไมจะต้องมามีที่นี่ด้วยล่ะ แต่ทำไงได้ละมันเป็นที่เดียวที่ผมพอจะรู้เห็นได้นี่เสียเวลาเสียเงินฟรีก็ ยอม เฺฮ้ยเสียงรถ! เอาแล้วไงเพลินไปหน่อย ผมรีบรุดเข้าห้องเก็บของที่ตอนนี้เป็นห้องทำงานไปแล้วด้วยในตัว ลอคประตูเรียบร้อยนั่งจ้องหน้าจอคอมพ์ทันที ใจเต้นแรงชิบหัวใจจะวายตายมั้ยเนี่ยผม วันนี้กลับเร็วแฮะ อ่ามาคนเดียว เอ้อก็ดีแล้วนี่นา พอถึงบ้านแพรเธอก็ทำนู่นนี่อะนะคงไม่ต้องเล่าหรอก ผมก็ดูเธอเดินผ่านไปผ่านมา อืมมันก็น่าเหงานะเนี่ยเวลากลับมาแล้วต้องอยู่คนเดียว แต่แบบว่าเมียเรานี่ใช้ได้เลยนะใส่ชุดทำงานอย่างนี้ นมงี้ดันเสื้อเป็นลูกเลยนี่ขนาดเธอแต่งตัวปกตินะไม่ค่อยจะชอบใส่สั้นๆหรือ รัดๆอยู่แล้ว ก็เป็นความรู้สึกที่แปลกดีไม่เคยมานั่งมองโดยที่เธอไม่รู้ตัวแบบนี้มาก่อน เลย นึกว่าจะไม่มีอะไรแล้วเชียวคืนนั้น ปรากฎพอเธอขึ้นห้องนอนไม่นานหรอกก็มีโทรศัพท์มา เอาละได้ลองระบบเสียงแล้ววุ้ย " ฮัลโหล " " ป่าวค่ะ พี่อยู่คนเดียว " " ยังหรอก คงดูทีวีอีกซักพัก แล้วต้นล่ะ " " นี่ มาคิดถึงอะไรพี่ ไปคิดถึงแฟนเรานู่นไป " " ไม่เลย ฮิฮิ " " พอเลยนะเรา แล้วงานที่พี่สอนไปทบทวนรึยังฮึ " " เดี๋ยเหอะคอยดูนะ ถ้าพรุ่งนี้ยังทำไม่ถูกอีกพี่จะตีให้ " " หือ ไม่อาว สอนที่ทำงานก็พอแล้วนี่จ๊ะ " " ก็เธอน่ะ.. ซน " " ก็ลองทำอีกซิ คราวนี้พี่โกรธจริงๆด้วย " เอ่อ นั่งอึ้งเลยผม ซนอะไร ทำอะไร โอยมันทำไรเมียกูบ้างวะเนี่ย แล้วแพรก็นะคุยไปยิ้มไปพอจับใจความได้แล้วแหละว่าไอ้นั่นมันพึ่งเข้ามาทำงาน แล้วแพรเธอต้องเป็นคนเทรนให้มัน ละยังไงเนี่ยผมต้องทนเก็บความสงสัยเอาไว้อย่างนั้นโกรธก็โกรธหึงก็หึงเงี่ยน ก็เงี่ยน คืนนั้นเลยต้องชักว่าวหน้าคอมพ์ไปทีเก็บไว้ไม่ไหวอึดอัดเกิน

Reply #3 on: July 26, 2014, 10:54:11 am
อะไรๆ มักไม่เป็นอย่างใจเราต้องการ วันถัดมาเหตุการณ์ทุกอย่างเป็นปกติมาก เมียผมไปทำงานกลับมาแล้วก็ทำนู่นทำนี่อาบน้ำเข้านอนจบ จะมีก็แค่เธอกลับดึกกว่าปกตินิดหน่อยเท่านั้นเองอะนะ ส่วนผมเหรอก็รอเก้อไปสิ อืมเป็นอย่างนี้คงไม่ได้การณ์ ผมลองใหม่เช้าวันพุทธรุ่งขึ้นผมบอกเธอไปว่าวันนี้คงนอนค้างที่ทำงาน เธอก็ตัดพ้อผมนิดหน่อยอะไหนว่าจะเอางานกลับมาทำที่บ้านแล้วทำไมยังต้องค้าง อีก ตาเธอดูเศร้าๆเลยนะผมเห็นแล้วก็สงสารเหมือนกัน แต่ความสงสารมันไม่ได้ลบความกระหายใคร่รู้ออกไปนะสิ จะด่าผมเลวก็ได้นะ ยอมรับเลยว่าตอนนั้นอยากให้มีอะไรเกิดขึ้นมากกว่าไม่มีซะอีก ผมก็อธิบายไปว่างานบางอย่างมันต้องปรึกษากับคนอื่นไปด้วยทำคนเดียวไม่ได้ แพรก็บอกว่าเข้าใจแหละแต่ก็ไม่อยากอยู่คนเดียวอะนะ ส่งเธอเรียบร้อยผมก็หาไรทำเรื่อยๆฆ่าเวลา ไปร้านหนังสือบ้างเอารถไปตรวจเช็คบ้างคงไม่ต้องเล่าหรอกเนอะ ก็จนเย็นน่ะผมถึงกลับบ้าน ประจำการเหมือนเดิมเริ่มคล่องละไม่ทำไรให้เธอสงสัยแน่ผมมั่นใจ อ้า..นั่นเสียงเปิดประตูหน้าบ้านเธอคงมาแล้ว อืมทุ่มกว่าๆวันนี้กลับไม่ดึกนะ ผมก็ทำเหมือนเดิมนั่งประจำที่หน้าจอเมื่อเปิดสวิทจอคอมดูผมก็เห็นแพรเข้า บ้านมาแล้วแหละ แต่ที่ไม่เหมือนเดิมคือวันนี้เธอไม่ได้มาคนเดียว! ภาพแรกที่ผมเห็นจากกล้องที่แอบไว้ตรงชั้นวางทีวีห้องรับแขก คือเมียผมเดินมาเอากระเป๋าวางที่โซฟายาว พร้อมกับไอ้หนุ่มตี๋คนเดิมที่เดินตามเธอมาติดๆ ได้ยินเสียงแพรไกลๆว่าพี่ขอเวลาแป๊บนึงนะ แล้วไม่นานเธอก็เดินกลับเข้ามาในจอภาพพร้อมถือแก้วน้ำมาให้มัน สองคนก็เริ่มหยิบเอกสารมากองๆบนโต๊ะอะนะเหมือนที่ผมเคยเห็นคราวก่อน ต่างตรงที่ตอนนี้ผมได้ยินว่าเค้าคุยไรกันบ้าง อืมก็เรื่องงานแหละเกี่ยวกับพวกบัญชีประมาณเนี้ยผมเองก็ฟังไม่ค่อยเข้าใจ หรอก แล้วผมก็เห็นไอ้นั่นยุกยิกๆชอบกล มันคิดไรอยู่แน่ๆผมเดานะ เท่านั้นแหละไม่ทันไรมันลุกย้ายมานั่งข้างๆเมียผมที่โซฟายาวตัวเดียวกัน! แม่งเอาละไงนี่บ้านกูนะมันยังกล้า เฮ้อผมสบถไปงั้นแหละแต่ตานี่จ้องแทบไม่กระพริบเลย ละดูมันตัวเดียวกันไม่เท่าไหร่ที่ตั้งเยอะมันยังไปนั่งเบียด ตึกๆๆๆๆเลยเสียงหัวใจผมรัว เร่งโวลลุ่มเสียงสุดๆเลยทีนี้แทบจะเอาหูไปแนบลำโพงอีกต่างหาก ผมจะเขียนที่ได้ยินเค้าคุยกันให้อ่านเลยละกันนะ " นี่ ทำไมต้องมานั่งตรงนี้ด้วย " " ก็นั่งตรงนั้นมันอ่านลำบากคับ " " แล้วก็ไม่บอก เดี๋ยวพี่เลื่อนให้ก็ได้ " " จริงๆแล้ว ผมอยากอยู่ใกล้ๆพี่แพร " " บ้า พูดอะไร นี่บ้านพี่นะ " " ก็ผมพูดความจริงนี่คับไม่อยากโกหก ได้อยู่ใกล้ๆพี่แพรแล้วผมมีความสุขมาก อยากเห็นหน้า อยากคุย อยากอยู่ใกล้ๆทุกวัน พี่รู้สึกเหมือนผมบ้างมั้ยคับ " " ก็.. ก็ดี คุยกับต้นแล้วก็.. รู้สึกดี " เอ่อ..ผมดูอาการออก เมียผมกำลังเขินอยู่อะ ก็แน่ล่ะแม่งหยอดซะหวานขนาดนั้น ไม่แค่พูดมันกุมมือแพรด้วยมองตากันด้วย หึงโว้ยยย เฮ่ยผมเห็นมันทำท่าจะกอดแพร กอดแล้ว เต็มๆเลย แม่งกอดเมียกู " นี่ ปล่อยนะ พี่บอกแล้วไงว่าอย่าซน " " ก็ผมห้ามใจไม่ไหวนี่คับ อยากอยู่ใกล้พี่ อยากกอดพี่ นะนะ ขอผมกอดอีกนิดนะคับ " " ... ก็ได้ๆ นิดเดียวพอนะ อุ๊ยยย! " " อืมม แก้มพี่แพรนุ่มจังคับ หอมด้วย " ..... ยัง ผมยังไม่หัวใจวายตายนะแต่ก็เกือบๆแล้วแหละ เจ็บจี๊ดเสียวจี๊ดเลยมองคนอื่นหอมแก้มเมียแบบนี้เนี่ย หึงก็หึงควยก็แข็งจนปวดต้องรูดซิปงัดออกมา นี่ละมั๊งซนในความหมายของเธอ อืมแพรเองก็พยายามดันตัวมันออกอะแต่ก็นะเหมือนผลักพอเป็นพิธีมากกว่า " นี่ ไหนบอกแค่กอดไง พอแล้วๆ ปล่อยพี่นะคะ " เฮ้อออเสียงอ่อนอย่างนั้นใครเค้าจะไปเชื่อ ผมเห็นแพรมองหน้ามันแล้วพูดไปอย่างนั้นอะ แล้วไงล่ะ..ไอ้นั่นมันจูบปากแพร เธอเม้มปากหันหน้าหนี แต่ก็แค่แป๊บเดียวแหละ..จูบกันแล้ว เริ่มโกรธอะผม กี่ความรู้สึกไม่รู้ตอนนั้นวิ่งวนอยู่ในตัว หึงด้วยเงี่ยนด้วยโกรธด้วย ลิ้นมันคงกำลังพันลิ้นแพรอยู่ละสิ นั่นจูบซะเมียกูหลับตาพริ้มเลย แม่งงง..รูดควยหนักๆเลยผมระบายอารมณ์ " อื้มม ต้น พอนะ หยุดนะคะๆ " อือ..แพรเธอคงได้สติดันตัวไอ้นั่นออกถอนปากออก แต่ก็ยังถูกมันกอดอยู่อะนะ แล้วไงต่อล่ะหนักกว่าเดิมสิ คราวนี้มันเริ่มไซร้หูไซร้คอเธอละ โอย..เสียววุ๊ย เห็นเหมือนเธออ้าปากจะพูดอะไร แต่ก็เผยอค้างอยู่อย่างนั้นไม่ได้พูดไรออกมา แหงนหน้าหลับตาพริ้มอีกตะหาก " อุ๊ย " นั่นจับนมเมียกูเต็มมือเลยนะมึง แพรเธอสะดุ้งเล็กๆเลยเห็นพยายามแกะมือมันออกเหมือนกัน สนใจที่ไหนละไอ้นั่น มันทั้งคลึงทั้งไซร้ " ต้นนน ปล่อยนะคะ พี่บอกแล้วไง ไม่ให้ทำอย่างนี้อีก อื้ออ " " อื้มม ผมรักพี่แพรนะคับ ผมห้ามใจตัวเองไม่ได้ " " อื้ออออ แต่ ต้นคิดไรเกินเลยกับพี่ไม่ได้นะคะ พี่แต่งงานแล้ว อุ๊ยยย " แพรตกใจอะไรน่ะเหรอ ก็ไอ้นั่นอะ มันจับมือเธอ ไปวางกด ที่เป้ากางเกงมัน " อื้ออ ทำอะไรน่ะต้น ปล่อยมือพี่นะ " " ก็พี่จะได้รู้ ว่าผมรู้สึกกับพี่จริงๆ " " อื้ออ รู้แล้วค่ะๆ ปล่อยมือพี่นะคะ " ซีสสส ผมเกือบพุ่งเกือบกลั้นไม่อยู่ นี่มือเมียเรา วางอยู่บนควยคนอื่น ถึงจะมีกางเกงกั้นก็เถอะ เสียวจี๊ดดด โอยบรรยายความรู้สึกไม่ถูกเลยผม ยิ่งผมเห็นเธอไม่มีทีท่าจะโกรธจะห้ามมันจริงจังด้วยแล้ว " อื้อออ นี่ ถ้ายังไม่ปล่อยเดี๋ยวพี่จะบีบให้ร้องเลยนะ " " โอ้ย " " ฮิฮิ ทีนี้ปล่อยได้แล้วใช่มั้ยคะ " " พี่แกล้งผมเหรอ " แพรหัวเราะอย่างนั้นมันได้ใจเลยสิทีนี้ ก้มไปซุกไซร้เต้าเห็นเธอตกใจเขยิบร่นจนติดพนักวางแขนอะ เหตุการณ์มันเกิดรวดเร็วจริงๆไอ้นั่นก็คงช่ำชองใช่ย่อย จังหวะมันซุกหน้ามันก็ปลดกระดุมเสื้อเธอไปด้วยอะเห็นอีกทีเต้าเธอก็โผล่ออก มาแล้วถึงจะมีบราปิดอยู่ก็เถอะ " ต้น อูยย พอนะ พอนะคะ อื้ม " จังหวะมันซุกหน้าฝังเต้าน่ะ ผมเห็นแพรเม้มปาก คงไม่อยากหลุดครางมั๊งผมเดา ไอ้นั่นก็ซุกใหญ่ฟัดใหญ่เลย แน่ละ..นมเมียผมธรรมดาที่ไหน ไม่ใหญ่มากก็เหอะแต่ก็ล้นมือ ขาวอีกต่างหาก ไม่นานหรอก ผมเห็นมันถกบราเธอลงอะ เต็มๆเลยทีนี้เห็นหัวนมชัดเจน แพรเองก็ดูเหมือนไม่รู้ตัวนะคงกำลังเคลิ้มอะแหละ " ต้น พอนะคะ นี่เยอะเกินไปแล้ว อุ๊ย ซีสส " ถึงหัวมันจะเลื่อนบังแล้วแต่ก็เดาไม่ยากหรอกทำไรอยู่ เล่นหัวนมเมียผมอยู่แน่แพรถึงกับหลุดซีสเลย ดูคราวนี้เธอพยายามห้ามมันจริงๆนะเห็นเธอฝืนตัวพยายามดันไหล่มันออก ปากเธอบอกให้หยุดแต่หน้านี่เหมือนจะกำลังเสียวมากขึ้นเรื่อยๆอะ ผมเดาว่ามันคงกำลังเร่งดูดเลียเม้มแรงๆหนักๆอยู่แน่ๆ ไม่นานก็เห็นผลอะแพรเธอเริ่มนิ่ง มือจากดันเปลี่ยนเป็นจับไหล่ธรรมดา ปากห้ามก็เปลี่ยนเป็นครางเบาๆแทนไปแล้ว อะแล้วนั่นเมียผมสะดุ้งอะไร มัวแต่จ้องหน้าเธอมากไปหน่อยผมไม่ทันสังเกตุด้านล่าง เรียบร้อยละแหละ กระโปรงเธอเลิกสูงขึ้นจนเห็นกางเกงในแพลมๆแล้วอะนะ จริงๆก็ไม่ค่อยเห็นหรอกก็มือไอ้นั่นมันนาบไปแล้ว " นี่เราล่วงเกินพี่มากไปแล้วนะคะ ปล่อยนะ " " อื้มม ผมรักพี่นะคับ พี่แพรคับ ผมรักพี่นะ " " อื้อออ รักแล้วทำไมต้องทำอย่างนี้ ปล่อยพี่นะ ปล่อยเดี๋ยวนี้ " เออขอนอกเรื่องหน่อย บอกตรงๆนะถึงจะอย่างนี้ก็เถอะแต่ผมก็ยังพอใจชื้นนะ ที่เมียผมนี่ไม่ได้แสดงท่าทียินยอมมันไปหมดซะทุกอย่าง ยิ่งตอนนี้เออหน้าตาห้ามไอ้นั่นจริงจังมาก แต่มันฟังที่ไหนละ เป็นคุณหยุดมั้ย อือเป็นผมก็คงไม่หยุดเหมือนกัน มันซุกหน้าเล่นนมต่ออะ แพรก็ปากห้ามมือดันหน้ามันออกจะเหลือแรงแค่ไหนเชียวอารมณ์นั้น ละผมเห็นมันทำไรรู้มั้ย เฮ้ยมืออีกข้างมันถอดเข็มขัดรูดซิปเอาควยตัวเองออกมาอะ โหแม่ง..ใหญ่ไปมั้ยนั่น อือแล้วคราวนี้แหละผมเสียวจี๊ดดดของจริง ไอ่นั่นมันคว้ามือแพรที่ดันหน้ามันอยู่อะ มาจับควยมัน เรียกว่าเอามาสัมผัสมากดไว้ดีกว่า ดูตกใจนิดหน่อยแล้วก็นิ่งเลยอะเมียผม มองที่มืออีกข้างมันยิ่งจี๊ดดดด สอดเข้าไปในกางเกงในเธอแล้วแหละ ถูกร่องหีเต็มๆแล้วละสิทีนี้ เล่นนมจนหนำใจละมั๊งมันเลื่อนหน้าขึ้นไปจูบแพรต่ออะ อือคราวนี้เธอ จูบตอบมันง่ายไปมั้ยนั่น มือเธอเหรอ..มันไม่ต้องกดไว้แล้วแหละ ตอนนี้เธํอกำไว้นิ่งเลย ซีสสส..เกือบพุ่งอีกละอะผม อือพูดตรงๆนะ จังหวะมันเลื่อนไปไซร้หูเลียหูเธออยู่อะ ผมเห็นแพร..ชำเลืองมองควยมันด้วย อือก็ขนาดอะนะ ใหญ่ยาวกว่าผมเยอะอะแม่งเห็นละอายเลย หน้าเธอแดงแบบนั้นผมรู้แหละว่ากำลังมีอารมณ์มาก ก็แหงละโดนไซร้อยู่หีก็โดนคลึงอยู่แถมมือยังกำควยอื่นอยู่ด้วย ไม่ได้ยินแพรพูดไรละได้ยินแต่เสียงครางเบาๆจากปากเธอ ไอ้นั่นมันก็คงย่ามใจแล้วแหละเห็นปล่อยลีลาเต็มที่เลย เลียตั้งแต่คอลงมายันนมอะ แล้วมือแพรเอ่อ..รูดควยมัน ขึ้นลงช้าๆตามสไตล์เธอคงอารมณ์กระเจิงไปแล้วเมียผม ปล่อยต่อไปอย่างนี้เธอโดนมันเย็ดแน่ๆผมเริ่มคิดหวงแล้วอะ เฮ้ยนี่มันมากไปมั้ยเนี่ยอยากเห็นก็อยากนะแต่หวงก็หวงเอาไงดีวะ แต่แล้วจังหวะมันจะรูดกางเกงในแพรออกอะ อยู่ดีดีเธอก็ลุกโพล่งดึงกางเกงในกลับแล้ววิ่งออกไปจากจอเฉยเลย อ้าวงงเลยผมไอ้นั่นยิ่งแล้วกว่านั่งอึ้งเลย แล้วมันก็ลุกตามไปผมเดาว่าเธอต้องเข้าไปในห้องน้ำแน่ๆได้ยินเสียงประตู หายไปเกือบ 5 นาทีอะผมก็เดาไปเรื่อยสิเกิดไรขึ้นเริ่มเป็นห่วงแพร แล้วเธอก็เดินกลับมา แบบแต่งตัวกลับเรียบร้อยเหมือนเดิม อืมตาเธอแดงกล่ำเลยคงร้องไห้มา ไอ้นั่นก็เดินตามมาหน้าเจื่อนเลย " ขอโทษคับพี่แพร อย่าโกรธผมเลยนะ " " ต้นกลับเถอะ " " แต่ ผมอยากคุยกับพี่ให้เข้าใจก่อน " " กลับเถอะค่ะ ตอนนี้พี่ไม่อยากคุยกับใคร นะคะ ขอร้อง " เค้าว่าผู้หญิงเป็นสิ่งมีชีวิตที่เข้าใจยากที่สุดในโลก ไม่ใช่ก็ใกล้เคียงละเนอะ ไอ้นั่นเหรอจ๋อยไปเลยอะ เก็บเอกสารแล้วก็เดินออกไปเองแพรเธอก็นั่งนิ่งที่โซฟานั้นแหละไม่ได้เดินออก ไปส่งมัน อือส่วนผมเหรออธิบายยากเหมือนกัน ใจหนึ่งก็โล่งอะนะแต่อีกใจก็เหมือนแบบมันยังเห็นไม่สุด ส่วนเมียผมเธอนั่งนิ่งซักพักก็เดินขึ้นไปอาบน้ำที่ชั้นบน อารมณ์ผมเองก็ค้างคงไม่ต่างจากไอ้นั่นหรอก จะทำเป็นกลับบ้านมาหาแพรเลยดีมั้ย แล้วเธอตอนนี้จะอยู่ในอารมณ์ไหนเนี่ยไม่เอาดีกว่า ยิ่งเปิดภาพที่แคปไว้ดูยิ่งอยากอะ ตอนเมียผมกำควยมันนั่นแหละ โอยยยเงี่ยนหวะ ไม่ไหวๆลองโทรชวนพี่ที่ทำงานไปลงอ่างดีกว่าไม่ได้เที่ยวมาหลายปีละตั้งแต่ ก่อนแต่งงาน เอาวะเอาซะหน่อย

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #4 on: July 26, 2014, 11:30:49 am
ขอบคุณครับ