close buttonclose buttonclose button
ฟันลูกลุง

ฟันลูกลุง

เรื่องเสียว · 50231

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 30, 2014, 11:36:28 am

### ตอนที่ 1 ###

สวัสดีครับเรื่องที่จะเล่าต่อไปนี้เป็นรื่องที่เกิดขึ้นจริงนะครับ ตอนประมาณต้นปี47 ผมเป็นคนชอบดูหนังมากจะไปเช่าหนังมาดู เป็นประจำ แล้วมีมีอยู่วันนึงผมไปเช่าหนังไทยมาเรืองหนึ่ง ตอนไปเช่าไปเช่ากับลูกของลูงอะครับเธอชื่อ แมวครับ
แมวอายุ ประมาณ14เรียนอยู่ ม.ต้นแมวมีพี่น้อง 3คนครับเป็นผู้หญิงหมดเลย ทั้ง3คนเป็นลูกสาวของลุงแท้ๆของผม
แต่ละคนน่ารักทั้งนั้นเลย แมวเป็นลูกคนที่2 คนโตชื่อมิ้น เรียนป.ว.ช. แล้วส่วนคนเล็กชื่อเม คนนี้ยังป.5 อยู่เลย เอ้ามาเข้าเรื่องดีกว่า ผมเช่ามา1เรื่อง เป็นหนังไทยเรื่องตะลุมพุก เรื่องนี้แมวอยากดูมากผมเลยเช่ามา วันนั้นผมบอกแมว ว่าเย็นอาบน้ำก่อนแล้วค่อยมาดูห้องพี่ พอตอนสัก 1ทุ่มครึ่งผมก็กำลังเล่นคอมเปิดดูเวปโป๊ไปเรื่อยๆ ห้องก็ไม่ได้ล๊อค ลืมบอกไปผมอยู่บ้านคนเดียวพ่อกับแม่อยู่อีกหลังใกล้ๆกัน พอผมเล่นไปได้สักพัก ก็ต้องตกใจแมวมาเมื่อไหร่ไม่รู้มายืนข้างหลังผม ผมถามว่ามานานหรือยัง แมวบอกนานแล้วเห็นพี่นกกำลังดูรูปลามกอยู่เลยไม่อยากเรียก กลัวเสียอารมณ์ ผมก็เลยจะปิดคอมแต่แมวบอกว่าดูไปเถอะไม่ต้องปิดหลอก อยากดูเหมือนกันผมก็เลยดูต่อผมเลยลองถามว่าแมวเคยดูรึป่าวแมวบอกเคยดู กับเพื่อนที่โรงเรียน ตอนไปทำรายงานบ้านเพื่อนชื่อกิ๊บ กิ๊บมันเปิดให้ดูบอกว่าพี่ชายมันชอบดูคือแอบใช้คอมของพี่อะ ผมเลยถามว่าแล้วเป็นไงชอบไหม แมวบอกน่าเกลียดอะไรไม่รู้ฝรั่งอะไม่ชอบชอบดูของญี่ปุ่นน่ารักดี น้านผมดูไปสักพักก็มีอารมณ์ อยากฟันแมวบ้างเลยกดเข้าไปอ่านในเวปสุดสวิง ที่มีเรื่องเกียวกับเอาญาติกันเองดูแมวจะสนใจมาก ถามผมว่าเรือ่งจริงหรือป่าวผมบอกจริง เดียวนี้เขามีกันเยอะไป เมืองนอกเขาเป็นเรืองปกติ น้านว่าไปนั่น แมวหน้าแดงแล้วๆ แมวถามผมว่าเคยนอนกับใครบ้างไหมผมบอกเคยกับแฟนเก่า เดียวนี้ไม่ได้นอนกับผู้หญิงมานานแล้ว แล้วถามแมวว่าเคยมีอะไรกับแฟนรึป่าวแมวบอกไม่เคยไม่กล้ากลัว พ่อตีถ้าพ่อรู้ สักพักผมก็ชวนแมวดูหนังที่เช่ามา เราดูกันอยู่ครู่หนึงผมดูไม่รู้เรื่องแล้วคิดถึงเรื่องที่ดูคอมเมื่อกี้ คิดไปไกลเลยพอจบแผ่น1 แมวหลับซะแล้วผมเลยมีความคิดอยากจะลักหลับแมวดู เลยลองเรียกแมวเบาๆ แมวไม่ตื่น เลยค่อยๆจูบหน้าผากแมว แล้วเอามือลูบหน้าอกแมว หน้าอกแมวกำลังสวยทีเดียว ดูแมวน่าจะรู้ตัวตอนที่ผมเลีย นมแมว แล้วแต่แมวแกล้งหลับ ผมเอามือเข้าไปในกางเกง โหแมวไม่ใส่ชั้นในด้วย น้ำนี้เยิ้มเลย ขนเริ่มมีไม่น้อยเหมือนกันผมค่อยดึงกางเกงแมว ลงมา โหน่าเลียมากผมไม่รอช้าเลยทั้งดูดทั้งเลีย น้ำแมวแยะมาก เต็มหน้าเลย แมวเริ่มครางร้องว่าพี่นกอย่า พี่นกทำอะไรแมวอะ ผมไม่สนแล้วจัดการเสื้อผ้าตัวเองออกหมด รวมทั้งของแมวด้วย ผมเลียอยู่นาน ให้น้ำแมวออกแยะๆ จะได้ยัดของผมเข้าได้จากนั้นผมค่อยแยกขาแมวออก แล้วเอา ของผมจ่อแล้วค่อยๆยัด เข้าโหสุดยอดเลยครับมันเข้าได้ไม่ยาก รู้สึกเวลาค่อยๆยัดมันดังกึดๆตลอดเลย แมวตาเหลือกเลยครับ เอามือมาดันหน้าอกผมใหญ่เลย บอกเจ็บพี่นก แมวเจ็บ ผมไม่สนแล้วมันรู้สึกเสียวไปทั้งลำเลย กว่าจะเข้าหมดเล่นเอาเกือบแตก จากนั้นผมค่อยๆซอยๆ แมวขาสั่นเลยครับ ครางอย่างเดียวเลย มือผมก็ทั้งจับทั้งบีบนมแมวไปด้วย เอาท่าเบสิกสักพักเปลี่ยนท่าเป็นท่าสุนัข ท่านี้ผมชอบมากเข้าแต่ละดอกลึกๆทั้งนั้น จนแมวบอกพี่นกแมวจุก เลยเปลี่ยนลองให้แมวอยู่ข้างบนบ้าง แมวลองขึ้นโยกอยู่สักพัก ผมทั้งจับก้นแมวกระแทกๆ แมวครางดังมากเลย จนผมต้องจูบปากแมว เอาลิ้นเข้าไปด้วยโหสุดยอด ทั้งดูดนมไปด้วยแมวกระแทกแต่ละทีไม่กลัวจะพังเลย สักพักของแมวกระตุกข้างในผมรับรู้ได้เลยแรงมากผมไม่รอช้าเร่งตามโดยให้แมวเลียนมผมไปด้วย จนผมทนไม่ไหวฉีดน้ำเข้าไปในตัวแมวแรงมากออกจนหมดเลย แล้วผมก็ให้แมวไปล้างออกในห้องน้ำ แล้วมาคุยที่เตียง ผมถามแมวว่า โกรธพี่ไหมแมวบอกไม่โกธรแมวชอบพี่นกมานานแล้วแต่พี่นกชอบว่าแมวเป็นเด็ก ทีนี่รู้รึยังละเด็กรึป่าว น้านว่าไปนั่น ผมกอดแมวแล้วจูบแมวอยู่นานจนของผมเริ่มแข็งอีก ทีนี่ผมให้แมวลองใช้ปากอมของผมแมวก็ทำให้ แต่ฟันแมวโดนบ่อยจนผมเจ็ยเลยบอกพอแล้ว เปลียนมาใส่ดีกว่าทีนี้ไม่ต้องสอนแล้วทั้งควบทั้งขี่ แมวได้หมดทุกท่า ผมเอาแมวยันเกือบ5ทุ่มเสร็จไป 2ทีส่วนแมว4เห็นจะได้จากนั้นผมให้แมวกลับบ้าน กลัวพ่อแมวสงสัย เพราะพรุ้งนี้ต้องไปเรียนแมวก็ยอมกับบ้านโดยดี ก่อนกลับแมวบอกพรุ้งนี้พี่นก ต้องไปรับแมวที่โรงเรียนด้วยผมก็ตกลง เอาละครับตอนนี้แค่นี้ก่อนแล้วจะมาเล่าต่อตอนที่ได้ฟันเพื่อนแมวที่ชื่อกิ๊บ แบบ2สาวรุม1หนุ่มเลยครับ

==========

### ตอนที่ 2 ###

สวัสดีครับ พวกพี่ๆทุกท่านหวังว่า คงชอบเรื่องที่ผมจะเล่า ต่อจากนี้นะครับ หลังจากที่ผมได้ฟันแมว ครั้งหนึ่งทีนี้ก็ง่ายต่อการที่จะเอาอีกผมเอากับแมวแทบทุกครั้ง ที่มีโอกาสเลยแมวก็ดูเหมือนจะชอบมาก บางทีหลังเลิกเรียนก็โทรหา ผมให้ไปรับ แล้วเราก็ไปเอากัน ตามโรงแรมบ้าง ที่บ้านแมวบ้าง แล้วแต่โอกาสอำนวย ผมให้แมวกินยาคุมกัน เอาไว้ก่อนอะครับ ดูแมวจะรัก ผมมากตามใจผม ทุกอย่างเลย ไม่ว่าจะเอาท่าไหนจนวันหนึ่งผมก็เอาแมวที่ห้องผม เราเล่นท่าอยู่นานผมก็ไม่เสร็จสักที ผมเลยมีความคิดลอง เอาก้นแมวดูบ้าง ผมเลยบอกแมวว่าเปลี่ยนท่าเ อาท่าหมา ให้แมวหันหลัง แมวก็ทำตามเท่านั้นแหละครับ ผมรีบหยิบ น้ำมันออยใส่ผม มาทาก้นแมวแต่ตอนทาควยผมก็ยังเอาแมวอยู่ โดยแมวไม่รู้เลยว่ากำลังจะโดนอะไรพอได้ที่แล้วผมก็เอาควยยัดก้นแมวเลยครับ โห ลื่นปื้ดเลยครับ แต่แน่นนึบเลย แมวร้องลั่นเลย ตาเหลือก บอกพี่นก อย่าทำ อะไร อะเอาออกแมวเจ็บผมก็บอก ไม่เป็นไรลองดู ก้นแมวขมิดแน่นดี จริงๆผมซอยมันเลย ผมเอานิ้วบี้เม็ดแตดแมวไปด้วย แมวครางใหญ่เลย ทีนี้คงมันมากเลยลืมเจ็บ แล้วผมใกล้จะเสร็จแล้วเลย ให้แมวร้องดังๆ ผมกะแทกแต่ละทีเน้นๆเลย แล้วผมก็แตกข้างในก้นแมวเลย ขาวข้นเลยครับไหล ออกมาเป็นทางเลย ตั้งแต่นั้นมาผมชอบเอาทางก้นแมวมาก มันแน่นดี จนแมวบ่นว่า ของแมวหลวมแล้วใช่ไหม เลยต้องเอาทางก้น ผมบอกป่าวแค่เปลี่ยนดูบ้างเอาแต่ข้างหน้าเดียวหลวมหมด แมวก็ยิ้มออก ทีนี้ละครับผมกับแมวสนิทกันมากจนเพื่อนแมวสงสัยว่า แมวเป็นแฟนกับผมหรือไง จนวันหนึง กิ๊บเพื่อนแมว ถามแมว แมวก็บอกใช่ กิ๊บบอกเป็นญาตืกันแล้วเป็นแฟนได้ไง ทีนี้ละครับเป็นเรื่องกลัวกิ๊บไปบอกพ่อแมวซึ่งเป็นลุงผม เพราะกิ๊บสนิทกับครอบครัวแมวมาก ผมเลยหาวิธีปิดปากกิ๊บ โดยการฟันเธอให้ได้ เลยคุยกัยแมว แมวก็ตกลงเพราะแมว ก็กลัวพ่อจับได้ว่า เราเอากันด้วย จนวันหนึ่งแมวชวนกิ๊บมาเล่นคอมที่ห้องผม โดยบอกว่าพี่นก ไม่อยู่ให้เข้าไปเล่นได้ จะได้เฝ้าห้องให้ด้วย กิ๊บก็มา ทั้งสองคนเล่นแชตกันคุยไปทั่ว แล้วสักพักแมวก็กดเข้าเวปโป๊ ดูกิ๊บจะชอบมาก นั่งดูกันใหญ่เลย แล้วผมก็แกล้งโทร เข้ามือถือ แมวบอกให้ออกมาจากห้อง แมวก็แกล้งบอกกิ๊บว่าพ่อโทรมาให้ ออกไปรับน้องที่ปากซอยแทน ด้วยแมวเลย ให้กิ๊บเล่นไปก่อนเดี่ยวมา เท่านั้นละเข้าทางผม แมวออกไปสักพักผมก็ทำทีเข้ามาเงียบๆ โดยกิ๊บไม่รู้ แล้วผมก็ ถามกิ๊บว่าทำไรอะดูอะไรอยู๋ กิ๊บทำท่าตกใจมาก ผมก็บอกไม่เป็นไร พี่ก็ชอบดู ดูไปเถอะ กิ๊บไม่ดูทำท่าจะเดินออก ผมเลยรีบคว้าตัวมากอด แล้วไซร้ซอกคอ เลียหูดูกิ๊บไม่ดิ้นเลยท่าจะมีอารมณ์ร่วมด้วย ผมเลยจูงมือมาที่เตียง จูบปากแล้วเอามือล้วงเข้าไปในเสื้อ ลูบหน้าอก ดูกิ๊บจะชอบ นมกิ๊บเล็กกว่าของแมวหน่อยนึงได้ แต่หัวนมงี้แข็งเชียว ผมจัดการเสื้อผ้ากิ๊บจนหมด กิ๊บขาวมาก ขนยังไม่ค่อยมีเลย น่าเลียมากผมไม่รอช้าเลย รีบเลียทั้งดูด ทั้งเลีย ของกิ๊บมีกลิ่นฉี่อ่อนๆด้วย อารมณ์ ผมงี้สุด เลยน้ำเยิ้มเต็มหน้าผม เลยครับ ผมเลียนานมาก จนรูสึกว่ามีคน อยู่หลัง หันไปดูอ้าวแมวนี่เอง แมวคว้าควยผมไปดูด เลยครับ พอกิ๊บเงยหน้ามาเห็นแมวก็ตกใจ ผมบอกไม่เป็นไรแมวก็ชอบอยู่แล้ว เท่านั้นละกิ๊บถึงบางอ้อเลย สักพักผมบอกแมวพอก่อนจะเอากิ๊บแล้ว แมวจึงยอม ปล่อยควยผมออกจากปาก ก่อนที่จะแตกคาปากแมว เดียวเสร็จกันพอดี ผมค่อยๆเอาควยยัดเข้าร่องกิ๊บดูจะเข้าไม่ยาก เพราะน้ำที่เต็มหน้าขา กิ๊บเป็นตัวช่วยได้ดี ผมค่อยๆสาวซอยไปเรื่อย ๆ แมวก็ช่วยดูดนมให้กิ๊บไปด้วย สักพักกิ๊บ ก็บอกไม่ไหวแล้วๆ ก็กระตุก เป็นอันว่าเสร็จไป 1ที ทีนี้มาทางแมวบ้าง ผมกลัวแมวจะน้อยใจเลยหันมาเอาแมวบ้าง แมวไม่รอช้าเลยขึ้นขี่ผมเองเลย ควบแบบไม่กลัวตายเลย ผมก็เด้งรับเสียงดังป้าบๆ จนแมวเสร็จอีกคน ทีนี้ผมยัง ไม่เสร็จเลยหันมา เอากิ๊บเพราะติดใจในของใหม่ ผมจัดท่าเอาทางด้านหลัง ท่าสุนัขท่าโปรด ซอยมันมากกิ๊บทำท่าจะเสร็จอีกแมวก็ช่วยดูดนมกิ๊บอีกแรง กิ๊บงี้เสียวจนน้ำตาไหลเลย แล้วผมก็ฉีดเข้าไปในตัวกิ๊บจนหมดเลย ดึงออกมางี้ไหลเป็นทางเลย แมวไม่รอช้าคว้าควยผมไปดูดจนหยดสุดท้ายเลย ตั้งแต่นั้นมา ผมต้องคอยให้น้ำทั้งแมวทั้งกิ๊บ ตลอดเลย กิ๊บเริ่มเก่งขึ้นแยะบางที ผมก็ให้ทั้งคู่เลียของกันเองก่อน ก่อนที่ผมจะเอา จนเกิดเรื่องขึ้นเมื่อ ไอ้เพื่อนตัวดีของ ผมมันมาเห็นตอนที่ผมกำลังเอาแมวอยู่ แล้วจะเอาไว้เล่าตอนหน้านะครับว่าเป้นยังไงว่า ไอ้เพื่อนมันขอมีเอี่ยวด้วยงานนี้ แมวรับไหวไหมเจอ2ดุ้น แล้วรออ่านกันนะครับ

==========

### ตอนที่ 3 ###

สวัสดีครับ พอดีวันนี้ว่างก็เลยมา เล่าต่อละกันนะครับ หวังว่าคงชอบกันนะครับ ตั้งแต่เอาแมวและกิ๊บมา เล่นเอาผมซะซีดเลย ไม่ค่อยได้พัก ว่างปุ๊บเป็นต้องนัดเอากันตลอด จนวันหนึ่งเป็นวันเสาร์แมวไม่ไปเรียนมาหาผม ที่ห้องกะว่าจะมาดูหนัง
และก็เย็ดกันอีก พอดีวันก่อนผมไปห้างมา เลยซื้อหนังโป๊ มาดูด้วยเลยกะว่าจะมาดู กะแมวซะหน่อย เราดูกันก็เกิดอารมณ์อยากขึ้นมา อ้อลืมบอกไปช่วงหลังกิ๊บไม่ค่อยได้มาแล้วเพราะต้องช่วยแม่เขาขายของ เลย อดเย็ดกิ๊บไปพักนึง
แมวดูหนังยังไม่ทันจบ คงอยากมากปลดกางเกงผม คว้าควยไปดูด แมวดูดควยเก่งกว่าแต่ก่อนมาก ทั้งเลียทั้งดูด แถมเลียตูดผมอีก ถ้าใครเคยโดนคงรู้ว่าเสียวขนาดไหน เล่นเอาผมแทบแตก ดูดบ้างเลียบ้าง เลียหัวนมผมแล้วเอามือสาวควยผมไปด้วยสุดยอดเลย ผมกลัวจะแตกซะก่อน เลยจับแมวเย็ด ซอยไป แมวเด้งรับตลอดเลย ผมเอามือบี้เม็ดแตดแมวไปด้วย มันส์ สุดยอด และผมมีความคิดพิเรน อีกเลยเดินไปหยิดขวดโรลออน มาแล้วก็เอาน้ำมันออย ทารูก้นแมวแล้วเอา ขวดโรลออนยัด ก้นแมวโหทีนี้แน่นตึบแลยครับแมว ดูจะชอบอีก แปลกดีเล่นเอา แมวแตกแล้ว แตกอีกเลย ผมก็เสียว ชิบเลย ผมกำลังใกล้จะเสร็จอยู่แล้ว พอดีไอ้เพื่อนเวร ดันเปิดประตูมาพอดี ควยหดเลยครับ แมวรีบเอาผ้ามาปิดเลย
ขวดโรลออนยังคารูอยู่เลย ไอ้เพื่อนเวรรีบขอโทษ แล้วปิดประตูออกไปเลย ส่วนผมควยหดหมดเลยรีบใส่กางเกงเดินตามมันออกไป ไอ้เพื่อนคนนี้มันชื่อไอ้เก้ ผมถามมันว่าเองมาเอาอะไรมันบอกว่าจะมายืม mp3 ซะหน่อย ผมเลยเดินไปหยิบให้มัน แล้วบอกมันว่าอย่าไปบอกใครนะเรื่องที่กูเอากับแมว มันก็ว่าไม่บอกหรอก ผมก็ไม่ค่อยเชื่อใจมันเท่าไหร่ กลัวเวลามันเมาเดียวมันไป เล่าให้คนอื่นฟัง ผมมีหวังโดนลุงกระทืบตายแน่ ผมเลยมีความคิดให้มันเอาแมวอีกคน มันจะได้ไม่ไปพูดให้ใครฟัง ผมบอกมันว่าอยากเอาแมวไหมเท่านั้นละ มันยิ้มเลยบอกเอาๆ ผมเลยให้มันตามมาและรอที่หน้าประตูห้อง เดียวเข้าไปคุยกับแมวก่อน ถ้าได้ผมจะแกล้งไอแล้วให้มันเข้ามา เย็ดแมวได้ ผมเข้าไปในห้อง แมวใส่เสื้อผ้าแล้ว
ผมบอกแมวว่า ไอ้เก้มันมายืมของ มันไปแล้วมาเอากันต่อเถอะพี่ยังไม่เสร็จเลย แมวก็เลยดูดควยผมาต่อเราเล่นท่า69
กันอยู่จนน้ำแมว ออกเยอะแล้วผมเลย จับควยใส่ซอยไปเรือยๆ มือก้อบี้แตดแมวไปด้วย ทีนี้ผม เลยแกล้งถามแมวว่า
อยากลองเอา กับไอ้เก้ดูไหม แมวก็ว่าผมหาว่าไม่รักเธอ ผมซอยไปจนแมวเงี่ยนมาก แล้วให้แมวเอาปลอกหมอนข้าง มาผูกตา แล้วผมจะจับเธอเย็ด เพื่อเพิมรสชาติ แมวก็ชอบ ทีนี้ผมผูกตาแมว แล้วก็จับเธอเย็ดท่าโน้นท่านี้ไปเรื่อย แล้วผมก็แกล้งไอ ดังๆ ไอ้เก้มันไม่รอช้าเลยรีบเข้ามา มาถึงมันรีบถอดเสื้อผ้ามันเลย ควยมันพอๆกะของผมแต่มันยาวมาก ผมแกล้งเอาควยออกจากร่องแมว แล้วให้ไอ้เก้ เข้ามาสวนต่อเลย แมวยังไม่รู้ตัวเลยว่ากำลังจะโดน ควยอันใหม่ ของไอ้เก้
ไอ้เก้มาถึงมันไม่ยอมเย็ดเลย มันเลียหีแมว ก่อน ทั้งๆที่น้ำเงี่ยน เต็มรูเป็นคราบเลย ดูแมวจะชอบซะด้วย พอเลียจนอิ่มแล้วทีนี้ มันก็จับควยมัน ค่อยๆยัดเข้าร่องแมว ผมนั่งมองดูใจมันหวิว เหมือนจะหวงแมวยังไงไม่รู้แต่ก็แปลกดี ไอ้เก้ใส่เข้าไปไม่หมดมัน ค่อยๆซอยช้า หีแมวค่อยๆยวบ ตามแรงที่ควยไอ้เก้เข้า ทีนี้มันซอยไม่ยั้งเลย แมวคงเริ่มรู้ ถึงควย แปลก
ปลอมที่ยาวกว่าเดิม เลยเปิดผ้าออกเท่านั้นละ ผมนึกว่าแมวจะว้ากใส่แต่ป่าวเลย กับเด้งรับควยไอ้เก้ แบบไม่กลัวหีพังเลย
แมว ครางเสียงดังมาก ไอ้เก้เลยเอาปากจูบ แมวก็จูบกับมันแบบแลกลิ้นกันเลย แมวหันมามองท่าง ผมแล้วยิ้มให้อีก
ผมเลยเข้าไปร่วมวง ด้วย โยการดูดนมแมวไปด้วย ทีนี้ไอ้เก้เปลียนท่าเล่นท่าหมา ผมเลยเอาควยไปให้แมวดูด ท่านี้คงจะ
ลึกมาก ไอ้เก้ ควยมันยาว แมวเลยบ่น บอกจุก ท้องแต่ก็ไม่เปลียนท่า ไอ้เก้ท่าใกล้จะเสร็จแล้วมัน ซอยแรงมากจน นมแมวไหวตามแรงมันเลย สักพักมันก็แตกข้างในแมวเลย น้ำมันข้นมากแถมแยะชิบ ผมเลย จับแมวมาเย็ดต่อ น้ำได้เก้ ยังไหลออกมาตลอดเลย ข้างในหีแมวลื่นมาก หลวมเลย ผมเลยดึงออก แล้วยัดใหม่เข้ารูตูดแมว แทน ไอ้เก้ยืนมอง ด้วย
มันยิ้มใหญ่เลยแล้วมันก็เอาควยมัน มาให้แมวดูด ผมซอยสักพักก็แตกคาตูดแมว น้ำที่ผมแตกค่อยๆไหลมา รวมกับน้ำของไอ้เก้ แล้วผมก็เอาควยมา ให้แมวดูดบ้าง ไอ้เก้ท่าทางควยมันแข็งอีก แล้วมันค่อย ๆจับตูดแมว แล้วเอาควยมันค่อยๆ
ยัดเข้าไปแมวคงตึง ที่ตูดมาก เลยปล่อยควยผมออกจากปากเลย ไอ้เก้ไม่เบาเลยพอเข้าไปครึ่งลำเท่านั้นมันซอย ไม่ยั้งเลย ผมนั่งดูมันเอาแมว ไปชักว่าวไปด้วยแปลกดี ทีนี้ควยผมเริ่มแข็งอีกแล้ว ผมเลยบอกมันให้เปลียนท่าโดยให้แมวขึ้น บนตัวมัน แล้วผมก็เอารูตูดแมว โหท่านี้แน่นมากรู้สึกได้เลยว่า ควยไอ้เก้ ชนกับควยผม ในหีแมว แมวร้องลั่นเลยครับ
น้ำตาไหลเลย ผมซอยไม่ยั้งเลย ควยสองดุ้น ชนกันข้างในมันส์มาก แล้วไอ้เก้ขอเอาตูดแมวบ้างโดยให้ผมเอาหีแมวแทน
ผมก็เอา ไอ้เก้มันซอยแต่ละทีเน้นๆทั้งนั้นดูแมวจะชอบมาก แล้วผมก็เสร็จในหีแมวเลย ส่วนไอ้เก้ก็เสร็จในตูดแมวเหมือนกัน ส่วนแมวสลบเลย บอกเสร็จไม่รู้กี่ครั้งต่อกี่ครั้ง แล้วไอ้เก้ก็เข้าไปล้างแล้วก็กลับบ้านแบบ ตัวเบาไปเลย ผมถามแมวว่าทำไมยอมให้ ไอ้เก้เอา แมวบอกว่าอยากประชดผม อ้าวเวง ก้อจบแค่นี้ละคร้าบ ตอนต่อไปจะเล่าให้ฟังว่าไอ้เก้ เอาแฟนมันมาให้ผมล่อ โดยถ่ายรูปไว้ดูอีกต่างหาก หวังว่าคงรออ่านกันนะครับ

==========

### ตอนที่ 4 ###

สวัสดีครับพวกพี่ทุกๆท่าน อย่าเพิ่งเบื่อนะครับ เอาละครับมาต่อกันเลยดีกว่า หลังจากที่ไอ้เก้มันได้ฟันแมวแล้ว มันก็เกิด
อาการติดใจในร่องเสียวของน้อง แมวของผม มันมาหาผมบ่อยขึ้น จนผมชักจะรำคาญ คงหึงมันอะครับกลัวแมวจะติดใจมัน ก็ของมันยาว ซะขนาดนั้น แต่ผมก็กันท่ามันไว้บ้าง ส่วนแมวก็ดูจะชอบไอ้เก้ซะแล้ว ดีที่มันไม่รู้ว่ายังมีน้องกิ๊บอีกคนไม่งั้นมีหวัง มันขอเอาอีกคนแน่ จนมาวันหนึ่ง ที่บ้านไอ้เก้ มันจัดงานวันเกิดมัน เหล้าอาหารการกินเพียบมันโทรมาชวนผม
แถมให้ชวนแมวไปด้วย แต่พอดีวันนั้นแมวไปไม่ได้ติด งานต้องไปช่วยพ่อแมว ผมเลยไปคนเดียว พอไปถึงไอ้เก้มันถามหาแมวเลย ผมก็บอกแมวไม่ว่าง มันทำหน้าเซ็ง ทั้งที่มันก็มีแฟนอยู่แล้วแถมอวบ สวยซะด้วยแฟนไอ้เก้ ชื่อจิ๋ว แต่ไม่จิ๋ว อย่างชื่อ อวบมาก นม36 ได้มั่งผมชอบมองนมเธอเหมือนกัน แถมหน้าผาก งี้โหนก มาก ผมงี้คิดไปถึงข้างล่างว่าจะ โหนกอย่างหน้าผาก อะป่าว วันนั้นไอ้เก้ชวนเพื่อนมากินเหล้า 2-3คนได้ โดยมีจิ๋วเป็นแม่ครัว กินไปได้ สัก4ทุ่มเพื่อนมันก็ขอตัวกลับกันหมดเหลือผม กับไอ้เก้2คนส่วนจิ๋วหลับไปแล้ว ไอ้เก้มันอยู่ห้องเช่ากับจิ๋วแค่2คน ผมก็เมาแล้วเลย ขอตัวกลับบ้าง แต่ไอ้เก้ไม่ยอมบอกเดี่ยวมีอะไรดีๆให้ดู ผมเลยอยู่อีกสักพัก แล้วไอ้เก้มันก็เดินไปหยิบ กล้องถ่ายรูปมามันส่งให้ผมผมก็งง ถามว่าเอามาทำไม เท่านั้นละ มันเดินไปตรงที่ จิ๋ว นอนอยู่ มันปิดไฟ น้าน ผมรู้เลยว่ามัน กะเอาจิ๋ว โชว์ต่อหน้าเรา ไอ้เก้ค่อยๆ จูบปาก จิ๋ว ไซร้คอ แล้วค่อยๆเอามือล้วงเข้าในเสื้อ จิ๋ว มันบีบหน้าอกที่ ใหญ่เต็มมือมัน แล้วปลด ยกทรงถอดออก แล้วโยกมาทางผม จิ๋วคงมีอารมณ์ร่วมแล้ว เห็นครางเบาๆ แล้วไอ้เก้ก็ค่อยๆถอด กางเกงจิ๋วออก โดยที่กางเกงในยังคงอยู่ผม มอง ดูโห หีจิ๋วใหญ่มาก ขนเพียบเลย น้ำเริ่มมีเย้ม แล้ว ไอ้เก้ไม่รอช้าเลยมันเลียหีจิ๋ว ทั้งๆที่กางเกงในยังไม่ถอดเลย จิ๋วหลับตาครางใหญ่ เลยหารู้ไม่การกระทำในครั้งนี้ได้ มีคน คนหนึ่งสังเกตุการณ์อยู่ ผมนั่งมองควยแข็ง แล้ว ไอ้เก้มันถอดเสื้อผ้า มันออกหมด แล้วมันก็เอา ควยมันไปจ่อที่ปาก จิ๋ว เท่านั้น ละจิ๋วรีบคว้าไปดูดแบบ อดๆยากๆเลย ไอ้เก้งี้สูด ปากด้วยความเสียวเลย แล้วมันก็เล่นท่า 69 กับจิ๋วโดยหันหีจิ๋วมาทางที่ผมนั่งอยู่ ผมเองเพิ่งเห็นเต็มๆแบบจะๆ หีอะไรใหญ่จิงๆ น้ำงี้ไหลเยิ้มเลย เห็นไอ้เก้เลียแล้ว ซะใจจิงๆมันเอาหน้าละเลง กดลงไป ในหีจิ๋วเลย ดูจิ่วจะชอบมากซะด้วย ส่วนผม ตอนนั้นไม่ไหวแล้ว ถอดกางเกงรอ ไอ้เก้เรียกอย่างเดียว ไอ้เก้จับจิ๋วเล่นท่า เบสิกก่อน โห สาวแต่ละที คงเสียวหีจิ๋วมากเห็น กอดคอไอ้เก้แน่นเชียว จิ๋วคงมันส์มาก ร้องดังชิบ แล้วไก้ก็เรียกผมเข้าไป ร่วมวงกับมัน จิ๋วเห็นผม แต่กลับไม่แปลกใจ แถมยิ้มแล้วเรียกไปหาอีก น้าน ผมไม่รอช้าแล้วเดินไปเอาควย ให้จิ๋วดูด ทันทีเลย จิ๋วดูดเก่งชิบ เล่นเอาผมจะแตกให้ได้ แล้วไอ้ไก้ มันถอนควยออก แล้วให้ผมเอาแทน ผมไม่รอช้าจับยัดทันทีเลย โหหี จิ๋วหลวมเหมือนกันแต่ด้วยความที่เป็นของใหม่ ไม่ทำให้เสียอารมณ์เลย ไอ้เก้ รีบหยิก กล้องถ่ยรูป ถ่ายใหญ่เลย ดูจิ๋วจะชอบมาก สู้กล้องหน้าดู ผมอัด ซอยแต่ละทีเสียงดังป้าบๆ ไอ้เก้ยืนมองด้วยความพอใจ สักพักแล้วมันก็เดินมาเอาควยให้ จิ๋วดูดอีกที
จิ๋วดูดควยไอ้เก้ บ้างแล้วหันมาจูบปากผม บ้างกลิ่นควยไอ้เก้ติดมาด้วยเลย แล้วผมก็ทนไม่ไหวแตกในหี จิ๋วเลย น้ำผมออกแยะมาก คงผิดกลิ่น จิ๋วรีบปล่อยควยอ้เก้ออกจากปาก แล้มาคว้าควยผมไปดูดแทน แบบรีดทุกหยดเลย ไอ้เก้ งี้ ถ่ายไว้หมด ไอ้เก้คง อยากเสร็จบ้างแล้ว มันรีบเอาควยมายัดร่อง จิ๋วต่อเลย น้ำที่ผมออกคาหี จิ๋วไว้ไหลเต็มหน้าขาจิ๋วเลย ผมนั่ง มองไอ้เก้เอาจิ๋ว แต่ละทีเน้น ทั้งนั้น น้ำหีผสมน้ำควยผมเกาะควย ไอ้เก้งี้เป็นฟองขาวฝอดเลย ผมถ่ายทุกรูปเลย แล้วไอ้เก้คงใกล้จะแตก มันเอามือบีบคอจิ๋วกดควย แรงติดๆกันแล้วฉีดน้ำ เข้าไปในหี จิ๋วเลย แล้วมันก็แช่ควยไว้อย่างนั้นสักพักแล้วค่อยเอาออก พอควยหลุดมาเท่านั้นน้ำงี้ไหล ออกมาเป็นทางเชียว แล้วมันก็เดินไปล้างควย ส่วนผมนั่งถ่ายรูปตอน ที่น้ำกำลังไหลออกมา จากหีจิ๋ว มันไอ้อารมณ์จริงๆ พอมันออกมาผมก็ไปล้างบ้าง แล้วออกมา นั่งกินเหล้ากันต่อ ส่วนจิ๋ว หลับทั้งๆอย่างนั้นเลย ไอ้เก้มันบอกตอบแทนที่ผมให้เอาแมว แล้วรูปที่เราถ่ายไอ้เก้มัน ก็ลบหมด บอกกลัวคนอื่นเห็น ผมเสียดายจริงๆเลย แล้วมันจะถ่ายทำไมวะ เรื่องก็มีเท่านี้ละครับ แล้วไว้จะมาเล่าใหม่อีก ขอบคุณที่อ่านนะครับหวังว่าคงชอบกัน

Offline 1111

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: July 08, 2014, 11:00:16 pm
แจ่มมากๆ

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: November 15, 2014, 11:15:19 am
ขอบคุณครับ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: November 21, 2014, 02:17:28 am
(007; (007; (007; (007;