close buttonclose buttonclose button
หนัก...กับแฟน ม.5

หนัก...กับแฟน ม.5

เรื่องเสียว · 25903

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: May 31, 2014, 11:59:27 pm

วันนี้มีเรื่องมาเล่าให้ฟันคับเปงเรือนของผมเองตอนยังเรียนอยู่นะคับตอนนั้นยังอายุได้ 19-20ปีนะคับกำลังอยากรู้อยากเห็นนะคับ ตอนนั้นได้vdo มาจากเพือนคนหนึ่ง
มันบอกว่าหนังอะไรไม่รู้ดูแล้วรับไม่ได้ ละให้ผมมาลองดูคับแน่ละคับผมเอามาดูแน่ๆๆ พอเปิดผมก็ตกใจมากคับใจหนึงก็กัวอีกใจก็อยากลองมาก เปงหนังฃาดิตส์คับ
ในหนังผู้หญิงโดนมันและน้ำตาเทียนคับ..โดนสวนก้นด้วย...

ตอนนั้นผมมีแฟนคนหนึ่งรุ่นน้องเปงคนมีความต้องการพอได้เลยคับ ผมอยากลองแบบในหนังคับเลยวางแผน..ว่าให้แฟนมาบ้านแล้วมีไรกัน เหมือนเดิม....แต่ผมได้ไปเตียมของพิเศษเอาใว่คับ.มีเทียน ผ้ายาวๆๆเอามามัน และแตงกวา..วันนั้นพอแฟนผมมาผมก็เอาเบียร์มาให้กิน...กะให้เมานิดๆๆง่ะ และก็เริมเหมือนทุกทีคับก็กอดจูบเหมือนทุกทีที่เคยทำ แต่สักพักผมก็บอกแฟนว่าลองแบบใหม่ดูไม๊...เห็นเพือนๆๆบอกว่าดีกันนะ..แฟนผมบอกว่าไงเหรอ ผมบอกว่าต้องปิดตาก่อน(ที่ให่ปิดตาเพราะผมเปงคนขี่อายมากเลยอายตอนจะหยิบอะไรเอามาทำกับเธอนะคับ) แฟนผมไม่ว่าไร ที่นี้ผมก็ดูดนมเธอใหญ่เลยคับแบบแรงก่วาทุกที่เคยทำมา เธอบอกว่าเจ็บนะเบานิด ผมไม่พูดอะไรเอาผ้ามามัดแขนเธอให้...แฟนผมยิมแล้วบอกว่า นี้เล่นอะไรนะเด๋วโดนมั้งนะ แต่ก็ไม่ว่าอะไรผมเลยมัดขาให้แยกออกจากกันและก็เลียที่ของเธอคับ...ก็ปกติเธอก็ชอบอยู่แล้วเลย ไม่ว่าไรได้แต่บิดไปบิดมาคับ แต่ผมค่อยๆหยิบเอาแตงออกมาคับ ใจเต่นมากๆๆเลยเลยกลัวเธอว่าเอาหรือโวยวายออกมา ผมเอาแตงกดลงไปในของๆเธอคับเธอร้องว้ายออกมาแต่เบาๆคับ ผมได้ใจรีบเร่งมือใหญ่เลยคับดูเธอจะพอใจคับ..แต่ผมเองสิคับทำไรไม่ถูกไม่รู้จะต่อไงดีพอดีเห็นในหนังเอาไม้หนีบผ้ามาเล่นเลยรีบไปหามา ผมเอามีหนีบที่หัวนมเธอเลยคับ..ที่นี้เธอร้องว่าเจ็บเลยละคับแต่ก็ไม่ว่าอะไรต่อผมเลย หนีบอีกข้างเลยคับ อีกมือก็ยังคงชักแตงอยู่เธอหายใจแรงมากๆๆ..ผมหยิบเอาเทียนออกมาจุดคับ และทำตายในหนังคับ...น้ำตาเทียนทำให้เธอร้องดังมากๆๆคับสงสัยจะร้อนไปนะคับแต่ผมไม่สนใจแล้ว เอาไม้หนีบผ้าออกมาอันหนึ่งคับและเทนำตาเทียนลงบนหัวนมจนปิดหมดคับ แล้วผมก็เอาแตงออกมาและเอาของผมลงไปแทน ทำไปได้5นาทีผมหยุดและลงไปเลียแล้วก็เอาต่อคับ(มันมาก)ไม่นานผมก็น้ำแตกในของเธอคับ หลังจากนั้นเธอก็ไม่พูดอะไรคับเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นคับ...

สวัสดีคับ ก็เปงเรื่องต่อจากที่เคยลงไปนะคับ...หลังจากตอนนั้นแฟนผมก็ไม่พูดอะไรถึงเลยคับผมก็งง..ไม่ว่าอะไร ผมได้แต่คิดว่าเท่านี้คงรับได้ละนะ..ก็เริมหาทางก็เลยคับกลับไปดู vdo ม้วนเดิมว่ายังเหลือนอะไรบ้างที่ยังไม่ได้ ลอง(มีวีดีโออยู่อันเดียวนะตอนนั้นไม่รู้จะหาที่ไหนดีนะยังไม่มี web ขายนะคับ)..และผมก็เริมหาของในบ้าน
ว่ามีไรพอมาใช้การได้บ้าง.แต่ในบ้านผมมีแต่เครื่องเขียนเปงสวนใหญ่คับเพราะเรียนด้านนี้..สิ่งที่ได้มาคับคือ ภูกัน, ที่หนีบกระดาษ, เทบกาว,ดินสอ,ไม้ฉาก,คับวันนั้นนั้นผมทำเปงว่ากำลังวาดผลไม้อยู่ คับแน่นอนที่สุด ในผลไม้ต้างๆมีกล้วยอยู่ด้วยคับ อิอิ แฟนผมก็มาเปงปกติผมบอกว่าวันนี้จะไปดูหนังกันแต่มารอผมวาดรูปส่ง อ. แปปนะ แฟนผมก็มาดูเหมือนเดิมแล้วผมก็ถามว่าวันนั้นเปงไงบ้างรู้สึกไงเจ็บไม๊..แฟนผมไม่ตอบทำเปงไม่ได้ยินคับ ผมก็ถามอีกจนแฟนพูดว่า ไม่เอาไม่พูดได้ไม๊.. ผมเลยบอกว่าไม่ตอ้งอายนะถ้าไม่ชอบจะไม่ทำอีก(แต่ในใจน่ะจะทำแน่ๆๆ) แต่แฟนผมเงียบคับไม่ตอบผมเราถามอีกไม่ชอบเหรอก็ไม่ตอบอีกคับที่นี้ผมไม่ฟังแล้วจับตัวรวบมาหาผมเลย ดูตกใจนิดๆๆแต่ก็ไม่ว่าไรอีกคับผมรีบเอาเทบกาวมามัดมือคับที่นี้ไม่ถอดชุดคับแบบว่าผมชอบชุดนักเรียนนะคับ น้องเค้าหน้าแดงคับดูจะตกใจมาก...ที่นี้ผมไม่ปิดตาคับอยากเห็นว่าจะทำตาไงนะ.จากนั้นผมก็มือที่มัดแล้วยกไปมัดติดกับลูกบิดประตูน้องเค้านั้งกับพื้นนะคับจากนั้นก็เอาขาไปมัดกับขาโต๊และขาเตียงคับตอนนี้ขาน้องเค้ากางออกสุดๆๆคับ ยังอยู่ในชุดนักเรียนคับแต่กระโปงเปิดไปสูงแล้วคับ..ในที่สุดผมก็เอาผ้ามาปิดตาแฟนอีกเหมือนเดิมคับ..จากนั้นผมก็เอาภูกันมาลากไปตามตัว...คับน้องเค้าหายใจดังมากคับผมจุดเทียนในอีกมืนคับและหยดลงตามทางที่ลากภูกันไปคับ เริมมีเสียงออกมาจากปากน้องเค้าแล้วคับผมก็จูบลงไปที่ปากน้องเค้าแบบแรงๆๆเลยคับและกัดเบาๆๆที่ปากน้องเค้าคับ มือก็เปิดเสื้อขึ้งและดึงยกทรงขึ้งด้วยนมน้องเค้าโดนรัดจนแนนผมก็บีบอีกเต็บแรงคับจมน้องเค้าร้องออกมาผมกัดที่หัวนมแต่ไม่แรงคับ ดูน้องเค้าจะชอบมากคับ..ผมก็หยดน้ำตาเทียนลงบนหัวนมอีกคับเอาแบบให้หนาๆๆเลย.จากนั้นก็เอาไม้หนีบผ้ามาหนีบคับ ไม่ได้เอาที่หนีบกระดาษคับกัวจะแรงไปคับแล้วผมก็ลงมาที่ของน้องเค้าคับยังมีกกน.คับผมยังไม่ได้ถอดออกไปเพราะคิดว่าจะตัดออกไปเลยคับ..วันนี้ไม่ต้องใส่กกน.กลับบ้านคับผมเอาดินสอด้านที่ไม่ได้ใช้เขียนมาลากตามกลีบกกน.คับและ บ้างทีก็ออกแรงกดลงไปแรงๆคับทำเอาแฟนผมร้องไปร้องมาเลยคับลากจนมีน้ำออกมาแฉะแล้วผมก็เริมเอามีดมาค่อยๆๆ ตัด.กกน.ออกที่ละนิดดูน้องเค้าจะเสียวมากคับผมเองก็มันมากคับผมตัดจนขาดหลุดออกมาได้เลยคับ..ผมเอามือมาลูบเบาๆๆให้น้องเค้าเสียวเล่น..น้องเค้ามีขนไม่มากคับแต่ก็พอตัวผมคิดว่าอยากเอาขนออกให้หมดเลยเดินไปในห้องน้ำไปเอาที่โกนหนวดของผมมาคับ(แบบว่าผมชอบแบบไม่มีขนนะคับ)ผมโกนขนของน้องเค้าคับน้องเค้าไม่ว่าไรร้องแต่ ว้ายๆๆพี่เบาๆๆกัว....แต่มันเปงโกนที่ยากมากคับขอบอกเลยไม่ง่ายเหมือนในหนังเลยคับคงจะเปงเพราะท่าที่นั้งกันอยู่ด้วย ผมกลับมาดูที่เทียนคับคงจุดนานน้ำตาเทียนออกมาเยอะมากคับถ้าหยดลงที่เดียวคงจะหนักไปแน่ผมเลยค่อยๆลาดจากหน้าขาขึ้งมาจนถึงของน้องเค้าคับแต่ไม่ได้ลงไปที่ของเค้าตรงๆนะคับ..ผมเอาดินสอกดเข้าไปในของน้องเค้าคับ จาก1อันก็เปง2อันและ3อัน(ผมมีดินสอหลายอันนะคับ)แล้วชักเบาๆผมกดลงไป5อันคับตอนนี้ผมเอาของผมให้น้องอมอยู่คับ วันนี้แฟนผมดูดแรงมากคับแบบไม่ยังเลยคับ..ผมดึงดินสอออกแล้วหยิบเอากล้วยมาเล่นแทนคับปอกออกแล้วใส่ลงไปในถุงยางคับ กล้วยก็ลูกใหญ่พอได้เลยคับผมหามานะคับเอาแบบลูโตๆๆเลย..ผมกดกล้วยลงไปแรงมากเลยคับทำแฟนผมร้องเลยคับ ผมชักเข้าออกแรงๆๆจนกล้วยไม่เปงทรงเลยคับ(มันสุดมากเลยออน่นะคับ)ผมหาอะไรมาลองก้นแฟนให้สุงๆๆคับจะได้เอาง่ายคับ แล้วก็เอาของกดลงไปแทงคับอัดแรงๆๆอยู่นานมากคับจนแฟนผมตอบไม่ไหวแล้วก็จึงอัดอีก2-3ทีแล้วรีบเอามาแตกใส่ที่หน้าและปาก น้องเค้าคับ.......

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
    • View Profile
Reply #1 on: June 06, 2014, 10:00:21 pm
ขอบคุณครับ