close buttonclose buttonclose button
พี่ไม่เคยนะ

พี่ไม่เคยนะ

เรื่องเสียว · 47562

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: May 24, 2014, 09:14:37 pm

ผมชื่อ หลง ผมเป็นลูกคนเล็ก แม่ไม่คิดว่าจะมีผมแล้วแม่บอก ผมมีพี่สาวอายุห่างกว่าเกือบ20ปี พี่ผมดูแลผมมากกว่าพ่อแม่ผมเสียอีก เรียกว่าตอนผมเด็กผมโดนพี่ นุช พี่สาวผมทุบตีประจำเรียกว่าทำผิดไม่ใด้เลย พี่นุชแต่งงานตอนอายุ26แต่แกแต่งได้แค่สองวันผัวแกก็รถคว่ำตาย แกคงรักผัวแกมากแกไม่เคยมีสามีอีกเลย ผมก็เลยเป็นทั้งน้องทั้งลูกของพี่นุช พี่นุชมาอยู่กรุงเทพฯก็เอาผมมาด้วยมาเปิดร้านเสริมสวยส่งเสียให้ผมเรียนจนผม มีงานทำ มีเพื่อน หญิงก็ธรรมดานะครับผู้ชายก็มีอะไรๆกัน ซื่งพีนุชพี่สาวผมก็ไม่ว่าอะไรแต่บางครั้งพอแฟนผมกลับไป พี่นุชก็บ่นต่อว่า ว่าทำอะไรกันนะเสียงดังลงมาถึงชั้นสอง ผมก็ไม่รู้จะพูดยังไงก็คนเอากันยิ่งแฟนผมเขาชอบร้องครางเสียงดังเวลาใกล้ เสร็จ ผมเลยรำคาญเวลาเจอกับแฟนผมก็เลยต้องใช้โรงแรมเป็นที่เสพสมกัน ซื่งพีนุชก็รู้และก็ว่าผมอีกว่าทำไมไม่พามาบ้านไปโรงแรมทำไมให้เปลืองเงิน ผมเลยเอาใจพี่แกไม่ถูกแต่คิดในใจว่าสาวใหญ่วัยทองก็แบบนี้แหละแล้วยิ่งแกไม่ มีผัวด้วยอารมณ์คง เปลี่ยนแปลงเอาแน่เอานอนไม่ใด้ คงเป็นเพราะความที่ผมอยู่กับพี่นุชมาแต่เด็กผมเลยมองไม่เห็นความสวยของแก จนวันหนึ่งแกชวนกึ่งบังคับให้ผมไปเป็นเพื่อนในงานแต่งงานของลูกค้าที่มา เสริมสวยที่ร้าน เวลาแต่งตัวแต่งหน้าเข้าจริงๆพี่นุชสวยมาก จนผมอดมองแกไม่ได้งานแต่งงานจัดที่สโมสรแห่งหนึ่งเขาก็เลี้ยงเหล้าด้วยผมเลย ซดไปหลายแก้ว แต่ก็นั่งมองพี่นุชซื่งนั่งโต๊ะติดๆกัน จนพี่นุชแกถามผมว่า ไอ้หลงมึงมองทำไมมองกูอยู่ได้ตั้งแต่ออกจากบ้านมาแล้ว ก็พี่นุชสวยอะพี่สาวหลงสวย จริงๆเลยวันนี้ ผมตอบแก แกยิ้มแก้มแทบปริเลยเมื่อผมชมว่าสวย ตอนที่ผมกระซิบบอกแกกลิ่นหอมมันทำให้น้องชายผมแข็งโชนเลยแต่ผมก็อดตำหนิตัว เองที่คิดเลวๆกับพี่สาวที่ดูแลผมมา ผมไม่ควรคิดแบบนี้กับพี่นุช จนงานไกล้เลิกเราก็กลับ ผมขึ้นบนชั้นสามอาบน้ำเสร็จพี่นุชก็มาเรียกผมที่ประตู หลงลงไปเปลี่ยน เปลี่ยนหลอดให้พี่หน่อย ผมเปิดประตูออกมาเห็นพี่นุชอยู่ในชุดนอนบางๆจนผมเห็นยอดประทุมของแกชูชัน ยิ่งแกออกคำสั่งเร็วๆเข้า ผมเลยต้องลงไปที่ห้องแกทั้งที่ยังนุ่งผ้าเช็ด ตัว หลอดนีออนมันคงเสียติดๆดับๆ พี่นุชแกนอนเปิดไฟเพราะแกกลัว พอผมเปลี่ยนเสร็จ ผมก็ยังไม่ออกจากห้องของพี่นุช ไฟสว่างมันทำให้ผมมองเรือนร่างพี่สาวตัวเอง ทั้งชุดดนอนก็บางๆเนื้อนิ่มจนแนบลำตัวผมของแก อ้าพี่นุชไม่ใด้ใส่ชั้นใน มองอะไร หลง เมาก็ไปนอนได้แล้ว แกไล่ผมเบาๆแต่ยิ้มๆ ก็มองพี่สาวผมนะครับผมตอบมองแกยิ้มๆแบบมีความหมายแล้วอดที่จะทดลองขยับตัว เข้าไกล้โอบเอวพี่นุช จนใบหน้าแกมาชิดกับผมแกไม่ได้ขัดขืนผมเลยอะครับ ผมเลยได้ใจจมูกก็ซุกไซร้ผม แทบไม่เชื่อเลยพี่นุชโอนอ่อนตาม วัย40กว่าแต่พี่นุชสวยจริงๆเพียงไม่นานทั้งผมทั้งพี่นุชก็เปล่าเปลือยทั้ง คู่บนเตียงผมทั้งคลุกทั้งเคล้าสองเต้าอวบหัวนมชูชันแดงระเรื่อ แกร้องอย่าเบาๆเมื่อผมเริ่มต่ำลงจนถึงหน้าท้องแล้วต่ำลงไปเรื่อยๆขนที่ดกดำ ซอยเอาไว้สั่นๆผมเกลิ่ยใบหน้าบนโคกของพี่นุชแกสดุ้งเมื่อปากผมอมเม็ดกระสัน แล้วลิ้นละเลงรัว แกร้องอย่าๆจนสิ้นเสียงเอามือมาขยุมหัวผมกด คราวนี้พี่นุชร้องดีๆจัง รสชาดแบบนี้เองลิ้น ผมฟังแกครางแล้วยังรู้สึกแปลกๆแต่ก็ยังละเลงต่อจนผมเอง ก็เต็มทนแล้วขยับตัว ขึ้นมา เจ้าน้องชายผมก็จ่อปากรูพี่นุช แกพยายามปัดลำเนื้อของผมไม่ให้เข้ารู อย่าพี่ไม่เคย แต่ผมก็ไม่ได้ฟังมันสุดกลั้นแล้วแค่จ่อตรงปากรูน้ำผมก็แตกเลย คราวนี้มันเหมือนนำร่องผมเลยดันเบามันเข้าอย่างง่ายๆจนมิดยันโคน พี่นุชผวาเฮือก โอ้ยหลงพี่บอกอย่าพี่เจ็บนะ แต่ของผมก็เข้าไปแล้วเรามองหน้ากันผมจูบปากพี่นุชเบาๆ บ้าจังหลง พี่ไม่เคยนะ พี่นุชพูดเบาทำท่าอายๆ ก็พี่แต่งงานแล้วไม่เคยได้ไง ผมถามเบา ก็วันที่พี่แต่งงานพี่มีรอบเดือนพอดีพอรุ่งอีกวันแฟนพี่ก็ขับ รถไปชน พี่นุชบอกผม ผมแทบไม่เชื่อแต่พี่นุชไร้เดียงสาจริงๆกับเรื่องบนเตียง แต่มันก็อย่างว่าแหละครับผมต่อในครั้งที่สอง และครั้งที่สาม พี่นุชได้แต่กัดริมฝีปากหลับตาแต่ถ่างขาให้ผมบรรเลง เกือบ7นิ้วของผมมันพ่นน้ำใส่ร่องรูพี่สาวตัวเอง3ครั้ง แกนอนร้องให้ ผมเลยต้องหยุด และออกจากห้องแก ผมรู้สึกเสียใจมากเลยตอนนั้น รุ่งเช้าผมยังไม่เห็นพี่นุช ออกจากห้องเลย จนเกือบเที่ยงผมจึงเห็นแกเดินขาถ่างออกมาอาบน้ำ แกมองผมทำท่าดุๆเหมือนเดิม ไม่พูดกับผมหลายวันเลยคงอายผมนะ แต่พอวันต่อๆมา ผมก็เริ่มอีกคราวนี้พี่นุชไม่ขัดเลยเต็มใจเลยครับ จะว่าผมเลวก็ไม่ว่าหรอก ก็ผมไม่เคยเจออายุตั้ง40กว่าแต่ยังไม่เคยโดนผมเป็นคนแรกของแกเลยครับ ขนาดผมต้องเอาหนังxให้ดู แต่ก็อย่างว่าแหละครับเรื่องแบบนี้ไม่ยากแค่ไม่กี่เดือนพี่นุชก็คล่องแคล่ว ทั้งยังบังคับให้ผมทำให้ ยังขู่ผมว่าต้องรับผิดชอบต้องเป็นน้องที่ดี จะพาแฟนมาเอากันแกก็ไม่ว่า แต่ต้องทำการบ้านให้พี่ด้วยไม่งั้นพี่นุชจะให้คนอื่นเอาแทน โธ่ผมจะขัดได้ไง

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
    • View Profile
Reply #1 on: May 26, 2014, 08:46:39 am
ขอบคุณครับ