close buttonclose buttonclose button
เย็ดตำรวจหญิง

เย็ดตำรวจหญิง

เรื่องเสียว · 83758

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 17, 2014, 10:13:16 pm

สมันผมเป็นร.ต.อ.ผมจีบตร.หญิงที่เป็นลูกน้องผมอยูคนหนึ่ง  เธอทำงานเป็นหน้าห้องของท่านผู้การเจ้านายผม เธอเป็นคนสวยที่สุดในที่ทำงานเลยก็ได้ เรียกว่าเป็นดาวเลยละ  ช่วงนั้นผมทำงานอยูที่ชุมพร  แต่ต้องไปเข้าเวรที่ระนองเดือนละ10วัน  ในที่สุดผมก็ตื๊อเธอให้ไปหาผมที่ระนองได้  ซึ่งผมก็ดูทำเลที่จะพาเธอไปเชือดไว้เป็นอย่างดี  เป็นรึสอร์ทริมทะเลแห่งหนึ่ง(ซึ่งขณะนี้ถูกซนามิกวาดไปแล้วแต่ความทรงจำของผมก็ยังอยู่)  ตอนเช้าผมไปรับเธอที่บ.รถทัวร์แล้วพาไปกินอาหารเช้าที่ร.ร.จันทร์สมธารา  จากนั้นก็พาเธอไปยังวิมานของผมทันที  พอไปถึงห้องพักอาบนำอาบท่านอนพักเอาแรงกันแล้วผมก็เริ่มเอาเธอทันที  โดยอาศัยมุกตลกแดก คือพูดอะไรสองแง่สองง่ามให้เธอขำๆไปพอเผลอผมก็เข้าประชิดตัวไซร้ซอกคอทันที  ดัวยความที่เธอสูงแค่ไหล่ผมจึงไม่ยากนักที่จะอุ้มเธอไปวางบนเตียง  วันนั้นเธอใส่เสื้อยืด  แต่ผมไม่ได้สนใจอะไร ไม่ได้รีบถอดอะไรเพราะใจของผมมันมุ่งไปอยู่ที่หีเธอเสียแล้ว  อดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่า  จึงทำการปลดกระดุมและรูดซิปกางเกงยีนส์ของเธอออก  บอกเพื่อนๆไว้เลยนะครับ ว่าผู้หญิงน่ะมักจะคิดว่าใส่กางเกงยืนส์แล้วจะปลอดภัยที่สุด แต่ไมมีทางพ้นมือไอ้โจรอย่างผมไปได้หรอกครับ  ผมล้วงไปด้านหลังสะโพกของเธอเอามือจับขอบกางเกงแล้วรูดออกมาทางปลายเท้าทีเดียวเลยทั้งกางเกงนอกกางเกงใน  จากนั้นก็ซุกเข้าไปที่หน้าท้องเธอทันที  เอาหนวดที่ผมไม่ได้โกนมา3วันคลุกไปคลุกมาอยู่ที่หน้าท้องและสูงขึ้นไปเรื่อยๆตามชายเสื้อที่มือผมเลิกขึ้นไป  จนถึงหน้าอกอวบขาวของเธอมือขวาก็อ้อมไปด้านหลังเพื่อปลดตะขอยกทรงของเธอ  เสียงดังปึ๊ดเมื่อตาขอหลุดออกพร้อมกับหน้าอกอวบขาวหลุดออกมาให้ผมเห็นอย่างชัดแจ้ง  หัวนมเธอสวยมากเลยสีชมพูมีติ่งเล็กๆล่อลิ้นอยู่บนสุด  ผมรีบก้มลงอมไว้ทันทีพร้อมเอาลิ้นดุนๆที่จงอยนมของเธอ  มือซ้ายใช้นิวเขี่ยวนรอบนมอีกข้างหนึ่งอย่างแผ่วเบา ส่วนมือขวาก็อ้อมไปลูบไล้ที่สะโพกด้านหลังของเธอเพื่อสร้างความคุ้นเคย  ผมเลื่อนปากไปไซร้ต่อที่ฐานนมของเธอ ทำให้เธอสะดุ้งร้องอื้อขึ้นมาทันที  นี่ละจุดอ่อนของเธอละจะรอทำไมในเมื่อพบแล้วเดี๋ยวกลับมาเล่นใหม่ก็ได้ผมจึงจูบไล้ลิ้นลงตามลำตัวของเธอมาเรื่องสู่โหนกหีของเธอขณะเดียวกันมือขวาของผมก็ค่อยๆบีบแก้มก้นของเธอไปเรื่อยๆส่วนมือซ้ายก็ยังลูบไล้นมของเธออยู่(อย่าไปขยำขยี้ทีเดียวนะครับ  เพราะเดี๋ยวเธอจะเจ็บจนหมดอารมณ์ไปเสียก่อน)  เมื่อผ่านโหนกและดงหมอยอันสวยงามไปแล้วก็แน่นอนว่าต้องพบกับรูหีอันฉำเยิ้มของเธออย่างแน่นอน  มดูดกินนำหีเธอจนแห้งให้สมใจกับที่จำเธอไปชักว่าวมาตั้งนาน  เอานิ้วแหกหีดูข้างในยังเป็นสีชมพูสดซิงอยู่เลยครับเม็ดแตดอยู่ด้านบนสุดของรูหี  ผมรีบเอาปากเม้มลงไปทันที ส่วนลิ้น็เขี่ยรัวไปที่แตดเธอเหมือนลิ้นงู  อ๊าเสียงเธอร้องออกมาอย่างสุดกลั้น  ผมจึงใช้สองมือยกสะโพกเธอขึ้นแล้วเอาหมอนมาวางไว้ข้างใต้  แบบนี้ไงครับที่เขาเรียกว่ายกซด

เพื่อนๆคนไหนเคยยหชามเกี๋ยวเตี๋ยวขึ้นซดคงรู้ดีนะครับว่าต้องทำยังไง ผมก็ทำแบบนั้นแหละทั้งซดทั้งแลบลิ้นเสีบเข้าไปดูดนำจากหีเธอที่ไหลออกมาจนเปียกชุ่มหน้าผมไปหมดซึ่งเธอก็ร้องเสียงอ๊าๆๆตลอดเวลาเหมือนกัน  ตำรวจก็ดีแบบนี้แหละครับ กล้าแสดงออกอย่างไม่ปิดบังอะไร  ดูดกินจนนำเธอแห้งแล้วก็ถึงเวลาที่จะเย็ดเธออย่างจริงจังเสียที จึงจับขาเธอแบะออกพร้อมเข้าแทรกตรงกลาง เอาควยที่แข็งโค่ของผมกรีดขึ้นกรีดลงตามรองหีเธอพร้อมกับขยี้แตดเธอเป็นพักๆจนตัวเธอบิดเป็นเกลียวเอาทือดึงแขนผมให้นอนลงทับบนตัวเธอ  แบบนี้ผมก็ไม่ขัดสิครับ จับควยตรงรูหีเธอพร้อมกับดันเข้าไปทันที  เธอทำหน้าเบ้เมือหัวสากกระเบือของผมค่อยๆแทรกความฟิตแนน่ที่ปากรูหีเธอเข้าไป พอมันหลุดเข้าไปได้หมดเธอกฌถอนหายใจเฮือกออกมาพร้อมเรียกผมว่าพี่ยุทธซึ่งผมต้องเอาคืนภายหลังแน่  เคยเขียนไว้ใว้ในเรื่องที่แล้วว่าควยผมมีลักษณะปลายบานโคนเล็ก  ดังนั้นพอหัวผ่านเข้าไปในรูหีเธอได้แล้วผมก็ค่อยๆสีซอชักเข้าขักออกแบบขึ้นสุดลงสุดเพื่อให้มันครูดรุหีของเธออย่างทั่วถึง ทำเอาเธอหลับตาพริ้มด้วยความเพลิดเพลินพร้อมกับเริ่มขยับสะโพกตอบโต้ไปมา  แบบนี้ก็สนุกสิผมคิดในใจพร้อมกับซอยหนักขึ้นเรื่อยๆจนตัวเธอกระเทือนไปตามแรงกระเด้าของผม  ภายหลังผมยกขาเธอขึ้นในท่ายกล้อพร้อมกับกระทุ้งลงไปอย่างไม่ยั้งด้วยความเคียดแค้นพรัอมทั้งคิดในใจว่าพี่ยุทธๆ นี่แน่ะพี่ยุทธ เดี๋ยวดูสิตอนนำแตกจะเรียกกูว่าพี่ยุทธอีกไม๊ ซึ่งก็ไม่นานหรอกครับพอหัวควยผมกระทุ้งปากมดลูกเธอถี่ๆเข้าพร้อมทั้งดันให้บดกับปากมดลูกเธอเป็นบางครั้งทำให้เธอส่งเสียงอ๊ะๆๆๆทุกครั้งที่ผมกระแทกควยลงไปจนในที่สุดมือเธอก็ดังเอวผมไว้ช่องหีตอดรัดอย่างแรงจนผมทนไม่ไหวบดควยเข้ากับปากมดลูดเธอเป็นครั้งสุดท้ายพร้อมกับฉีดนำเงี่ยนที่ผมเก็บไว้ตั้งแต่รู้จักเธอวันแรกออกไปจนหมดไส้หมดพุงขนาดที่ว่าพอผมชักควยออกมาแล้ว นำควยยังไหลรินออกมาจากหีเธออยู่เลย  ตลอดเวลาที่อยู่ที่นั่น3วันเราเอากันทั้งวัน ทุกที่ ทุกท่า  บางวันก็เหมาเรือไปที่เกาะซึ่งอยู่ไม่ไกลนักเพื่อเปลี่ยนบรรยากาศก็มี  เราเอากันที่นั่นตั้งแต่เช้าถึงเย็น  แต่ที่ประทับใจผมที่สุดคือมีคืนหนึ่งเราเอาผ้าพลาสติดไปปูนอนเอากันที่ชายหาดตอนนำลงโดยมีเสียงปูลมวิ่งไปมาทั่วไปหมด  ผมคบกับเธอนานหลายปีทีเดียวเพราะถูกใจเธอมากที่ตอบสนองผมได้ทุกที่  บางครั้งตอนไปรับเธอกลับบ้านเธอก็ดูดให้ผมในลานจอดรถของที่ทำงานเธอก็มี  มีบางวันระหว่างกลับบ้านฝนตกหนักมากผมหลอกเธอว่าถนนข้างหน้านำท่วมเลยพาหลบฝนเข้าไปในโรงแรมแห่งหนึ่ง  พอเข้าไปได้เราก็ไม่ชักช้าโผเข้าหากันทันที เพราะขณะที่อยู่ในรถผมก็ล้วงหีเธอจนนำชุ่ม ส่วนเธอก็นั่งถอกควยผมเล่นมาตลอดทางเหมือนกัน    เมื่อเข้าห้องได้หลังจากถอดเครื่องแบบตัวเองเสร็จผมก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงเครื่องแบบของเธอดึงกางเกงในเธอออกทันทีเหลือแต่เสื้อเครื่องแบบที่ผมตั้งใจจะไม่ถอดอยู่แล้วเพราะคิดไว้ว่าวันนี้อยากลองเย็ดตำรวจในเครื่องแบบดสิว่าจะเป็นยังไง  ดังนั้นผมจึงจับเธอพาดลงที่ขอบเตียงเอาหมอนหนุนสะโพกเธอขึ้นแล้วก็ลงมือเย็ดเธออย่างเมามัน  ไม่นานนักผมก็เสร็จด้วยความตื่นเต้น  แต่เราก็ต่อยกสองกันในทันทีครับ  เนื่องจากโรงแรมนี้อยู่ติดกับทางด่วนผมจึงพาเธอออกไปยืนดูวิวโดยเรามองลอดผ่านรอยแยกของม่านออกไปโดยมีผมยืนซอยควบใส่เธออยู่ข้างหลัง สนุกดีครับ  ตื่นเต้นดี  ยิ่งซอยแรงธอก็ยิ่งโย้ตัวมารับควยผมแรงขึ้นจนในที่สุดเสียงหน้าขาผมที่กระทบกับก้นของเธอก็ดังเสียงป้าบๆๆๆดังไปทั่วทั้งห้องจนนำผมแตกใสรูหีเธออีกรอบเธอถึงจุดสุดยอดแรงมากจนเมื่อผมชักควยออกมาเธอถึงกับเข่าอ่อนทรุดอยู่ตรงนั้นเลย  เราเหมือนกับเป็นคู่ที่ฟ้าสร้างมาจริงๆเช้ากันดีได้ทุกเรื่องไม่ใช่เฉพาะเรื่องบนเตียงเท่านั้น  บางครั้งเราก็หวนกลับไปรำรึกความหลังกันที่ระนองอีกครั้งโดยมีเพื่อนเธอติดไปด้วย  แต่ไม่มีปัญหาสำหรับคู่เงี่ยนอย่างเราหรอกครับผมนอนอยู่บนพื้นข้างเตียงเธอ ส่วนเพื่อนเธอนอนอีกเตียงนึง  สะกิดทีเดียวแม่ยอดรักของผมก็ไผล่หัวลงมาดูดให้ผมอย่างรู้ใจทั้งที่ตัวเธอพาดอยู่บนเตียง  จนในที่สุดผมทนไม่ไหวต้องดึงเธอลงมาทั้งตัวแล้วเราก็เริ่มเอากันโดยมีเธอเป็นฝ่ายบดและซอยใส่ผม  แต่ไม่ดีตรงที่เราต้องพยายามเก็บเสียงไว้ให้มากที่สุดเท่านั้นเองเธอเป็นผู้หญิงที่สุดยอดที่สุดตั้งแต่ผมเคยมีมา  แต่ในที่สุดด้วยหน้าที่ราชการทำให้เราต้องแยกกันโดยผมถูกย้ายไปอยู่ต่างจว.แล้วในวันเกิดเธอปีหนึ่งผมไม่สามารถมาร่วมงานได้ทันทำใหเธอโกรธผมมาก  หลังจากนั้นไม่นานผมก็ต้องไปทำงานที่ต่างประเทศหนึ่งปีเต็มๆ  เมื่อกลับมาผมไปหาเธอที่ที่ทำงานพอเธอเห็นหน้าผมเธอรีบวิ่งมาจับมืผมด้วยความดีใจพร้อมทั้งถามขึ้นด้วยนำตาคลอเบ้าว่าพี่ไปอยู่ที่ไหนมา  ผมมาทราบตอนหลังว่าระหว่างที่ผมไม่อยู่นั้นทางบ้านเธอบังคับให้แต่งงานกับผู้ชายที่ทางบ้านเลือกให้  ซึ่งเธอก็บอกผมว่านึกว่าผมลืมเธอไปแล้วเพราะหายเงียบไป  ถ้าช่วงนั้นผมอยู่เมืองไทยเธอจะไม่มีวันแต่งงานแน่นอน ตอนนี้ผมย้ายมาอยู่ชะอำ  เมื่อหลายปีมาแล้วผมเห็นเธอจูงเด็กผู้ชายอายุประมาณ7ขวบมาเดินอยู่ในตลาดที่นี่ ผมรีบหลบ ไม่กล้าเข้าไปทักเธอครับ เพราะกลัวจะทำให้เราต้องเจ็บชำมากกว่านี่เพราะเรารักกันมากครับ

Offline 1111

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: July 08, 2014, 11:11:32 pm
แจ่มมากๆ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: July 26, 2014, 02:40:36 pm
ขอบคุณครับ