close buttonclose buttonclose button
เด็กเลี้ยงวัว

เด็กเลี้ยงวัว

เรื่องเสียว · 75064

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 18, 2010, 11:17:13 am

ผม ยังจำวันนั้นได้ดี ผมก็เลี้ยงวัวตามปกติที่ทำอยุ่ทุกวัน ประมาน 5 โมงครึ่งได้ น้องจีแฟนสาวของเพื่อนก็ขี่รถพ่านมา จึงหยุดทักทายกันผมถามจึงได้รู้ว่าเธอต้องไปเก็บทุเรียนที่สวน แต่จีบอกว่ากลัวๆอยู่จึงชวนผมไห้ไปด้วยกัน ผมจึงจัดการล่ามวัว แล้วขี่รถไปกับเธอโดยผมเป็นคนขับ ทางไปสวนขรุขระเป็นหลุมเป็นบ่อมากจึงต้องเบรกบ่อยมาก เบรกทีไรนมแข็งๆของจีก็มากระทบที่หลังผมทุกที แต่จีก๊ไม่ว่าไร ทำไห้ผมเกิดความคิดที่จะเผด็จศึกเธอเกิดขึ้นในใจทันที พอถึงสวนจึงชวนจีเดินเข้าไปลึกๆ ได้จังหวะก็ดึงจีเข้ามากอดดูจีตกใจอยู่เหมือนกัน แต่ผมไม่สนแล้วตอนนี้จึงประกบปากกับจีจนแน่นเพื่อป้องกันไม่ไห้เธอร้อง ในขณะที่กอดนั้นจีกีเสียหลักล้มลงบนพื้น จีดิ้นแรงมากแต่ร้องไม่ได้เพราะผมประกบปากไว้แน่น มือผมก็ขยำนมของจีจากภายนอกเสื้อซ้ายทีขวาทีอย่างมันมือ ขณะเดียวกันก็เอาควยที่แข็งตั้งแต่ตอนนมจีกระทบที่หลังแล้วไปถูแถวโคกหีไป ด้วย ถูไปสักพักจีมีท่าทีอ่อนลง ไม่ดิ้นขัดขืนอีกแล้วแถมมีเสียงครางเบาๆด้วย ผมจึงเลื่อนมือเข้าบีบนมจีทางด้านใน จีก็ไห้ความร่วมมือถอดเสื้อเธอออกเองเลยตอนนี้ ผมดึงเสื้อในจีออกแล้วจัดการบีบหัวนมสีชมพูเม็ดเล็กๆของจีพร้อมกับบิดไปมา ส่วนอีกข้างก็ไม่ปล่อยไห้ว่างไช้ปากจัดการดูดนมอีกข้างไปพร้อมกันเลย มือขวาก็ล้วงเข้าไปในกางเกงผ่านขนหมอยเอานิ้วเขี่ยเม็ดแตดจีเบา พักเดียวเท่านั้นน้ำหีจีก็ไหลออกมาเต็มไปหมด แล้วจัดการถอดกางเกงจีออก ก้อพบกับกลีบหีที่มิดชิดไม่มีเม็ดแตดโผล่มาแม้แต่นิดเดียว ผมก้ใช้ลิ้นเลียรอบๆหีจีก่อน แล้วใช้นิ้วอ้าแคมหีจีออกแล้วเริ่มเลียจากแคมซ้ายไปแคมขวา จนไปเจอกับเม็ดแตดเลียซะจนจีแอ่นก้นลอยขึ้นมาแล้วใช้ริมฝีปากเม้มเม็ดแตด แล้วดึงจีก็ร้อง อุ้ยๆๆ น้ำจีออกมากตอนนี้ เปียกหว่างขาไปหมดเลย จีคงอยากโดนควยเย็ดแล้วละตอนนี้ จึงจัดการเอาหัวควยจ่อที่ปากรูหีแล้วลากขึ้นลากลงจนจีบอกเย็ดได้แล้วเสียวหี มากแล้วถูอยู่นั่นแหละ ผมก็สนองความอยากของจีกดพลวดทีเดียวครึ่งลำจีร้องโอ้ย คงจะเจ็บผมค่อยๆค่อยกระเด้าเข้าออกจนเข้าสุดก็ต้องหยุดเพราะจีร้องว่าเจ็บ ผมก็หันไปดูดนมเพื่อไห้จีลืมเจ็บ พักเดียวก็ได้ผล จีเริ่มครางผมเริ่มกระเด้าเย็ดช้าๆก่อนแล้วเรื่มเร็วขึ้น เอวจีเริ่มยกร่อนและส่ายไปมา เย็ดท่าด้านหน้าสักพัก ผมจับขาจีมาแบกไว้บนบ่าข้างหนึ่งแล้วซอยต่อ ท่านี้สามารถเห็นควยเข้าออกหีได้ชัดมาก ผมเริ่มเสียวมากแล้วตอนนี้จึงจับจีคุกเข่าโก้งโค้งเย็ดท่าหมา จีก็ไห้ความร่วมมือดีและบอกว่าไห้ทำเร็วๆเธอไกล้เสร็จแล้ว ผมเอามือจับเอวจีไว้แน่นแล้วเย็ดเข้าออกอย่างเรงและเร็วมากจีครางเสียงดัง มากจนผมกลัวไครผ่านมาได้ยินเข้า พักเดียวเท่านั้นจีร้องเสียงดังตัวสั่นบอกว่าน้ำแตกแล้วผมก็เร่งซอยไหญ่และ แล้วก็มาถึงตอนจบผมเสียวหัวควยอย่างแรงกัดฟันกระเด้าอีกสามสี่ทีน้ำก็แตกฉีด ไส่ข้างในรูหีจีซอยต่ออีกสองสามทีก็ฟุบตัวลงบนตัวจีทั้งที่ควยยังคาอยู่ในหี จนมันหลุดออกมาเอง ตอนนี้ผมเห็นจีน้ำตาคลอเลยผมถามว่าเจ็บหรือจีส่ายหน้า จีถามว่าทำไมถึงทำกับเธออย่างนี้ ผมไม่ตอบแล้วพาเธอไปล้างหีในลำคลอง แล้วเย็ดจีอีกที เธอกลัวท้องก็ไปซื้อยาคุมฉุกเฉินไห้กิน
วันหลังจะเล่าตอนเย็ดจีในคลอง รอฟังเสียงตอบรับก่อน

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: January 20, 2010, 02:35:18 pm
 (5; (6; (6;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: February 04, 2010, 10:45:45 pm
 (1; (1; (1; (1;

Offline roberto

• *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: February 10, 2010, 01:11:10 am
thank youssssssssssssssssssssssss

Offline payavayal

Reply #4 on: February 18, 2010, 05:25:43 pm
 (19; (07; (17; (39;

Offline eak_1

• *
Reply #5 on: February 20, 2010, 12:12:32 am
ขอบคุณครับ

Offline kingkub

• *
Reply #6 on: February 20, 2010, 12:23:15 pm
 (23; (23;

Offline tamsak

• *
    • เสียว: 4
    • Email
Reply #7 on: April 18, 2010, 01:35:51 am
 (007; (007; (007;

Offline genxxx

Reply #8 on: April 20, 2010, 03:39:44 pm
คอยอยู่นะ อย่าเป็นเด็กเลี้ยงแกะละ

Offline caliben

• Jr. Member
  • **
Reply #9 on: December 02, 2010, 11:06:28 pm
 (1; (1212;

Offline rungroj111

• Newbie
  • *
    • Email
Reply #10 on: January 04, 2011, 06:26:04 pm
thank you

Offline kaeow

• *
    • Email
Reply #11 on: December 04, 2011, 09:29:43 am
 (003;thankyou

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #12 on: December 10, 2011, 09:17:04 am
(50;