close buttonclose buttonclose button
0004 เรื่องที่ผมชอบที่สุด

0004 เรื่องที่ผมชอบที่สุด

LAMBERG · 104559

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline LAMBERG

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 35
  • คุณอยากได้อะไรมากที่สุด...?
    • View Profile
เรื่องเสียว Safe Sex 1
### ตอน 1 ###
เรื่องของผมมันเกิดขึ้นแบบฟลุคๆ คือมันเริ่มต้นจากการที่ผมเล่น icq แล้วก็ได้รู้จักผู้หญิงคนหนึ่ง แรกๆเราก็คุยกันแบบธรรมดา แต่ด้วยที่ว่าผมเป็นคนที่ชอบพูดอะไรสองแง่สองง่าม แบบทะลึ่งน่ะครับ ทีนี้มันก็เลยกลายเป็นคุยเรื่องเซ็กซ์กันไป คือก็โชคดีน่ะครับที่เธอเองก็ชอบเรื่องเซ็กซ์ด้วยเหมือนกัน ผมก็เลยถามเธอว่าเคย โฟน มั๊ย เธอก็ว่าเคย แต่ผมสิยังไม่เคยเลย แต่ก็อยากลองเหมือนกัน เลยขอให้เธอช่วยสอนให้ เธอก็อธิบายให้ฟังว่าเค้าทำกันยังไง แล้วหลังจากนั้นไม่นาน เราก็มีโอกาสได้ โฟนกันจริงๆ เราจูบ เรากอดกันทางโทรศัพท์ แล้วเราก็ทำอะไรกันอีกมากมายกันทางโทรศัพท์ "พี่ขาดูดนมให้นกด้วยนะ ดูดแรงๆ" จ๊ะ พี่ดูดนมให้นกนะ เอาฟันขบเบาๆที่หัวนมด้วย "อูย พี่เลียตรงนั้นให้นกด้วยนะ" "พี่เอาปากไปประกบแล้วนะ เอาลิ้นเลียตรงเม็ด เอาแยงเข้าไปในร่อง ดูดเม็ดให้นกด้วยนะ" "พี่เอานกเถอะ นกอยากแล้ว" "พี่เอาของพี่จ่อที่ร่องของนกแล้วนะ พี่ค่อยๆกดเข้าไปแล้วนะ เริ่มซอยแล้วนะ อืมมมมมม" ระหว่างที่เราใช้จินตนาการทำให้กัน ต่างคนก็เอามือช่วยตัวเองกันไปด้วย เราเปลี่ยนท่ากันหลายท่าเลยครับ จนในที่สุดเราก็เสร็จกันทั้งคู่ ครับ ผมยอมรับว่าผมเริ่มชอบโฟนแล้วล่ะครับ ทั้งที่จริงๆแล้วผมก็มีแฟน แล้วก็เคยมีอะไรกันหลายครั้งแล้ว แต่หลังๆเธอกลับไม่ยอมให้ผมยุ่งด้วย ผมก็เลยต้องอาศัยมือเอาน่ะครับ แต่ตอนนี้ ผมได้รู้จักการโฟน และมันก็ดีกว่าการช่วยตัวเองคนเดียวมากเลยครับ หลังจากที่เราโฟนกันมาได้นานพอสมควร เราก็เริ่มนัดเจอกัน ครั้งแรกที่ผมได้เจอตัวจริงของเธอ ผมตาค้างเลยครับ ไม่ใช่ว่าเธอแต่งตัวโป๊หรืออะไรหรอกนะครับ แต่เธอน่ารักมาก ผิวก็ขาว หุ่นก็ดี อืมมมม วันนั้นเราไปนั่งทานข้าวกันเฉยๆนะครับ ไม่มีอะไรเกินเลยจริงๆ เพราะต่างคนก็ต่างมีแฟนแล้ว เราคุยกันอย่างสนุกสนานมาก เรานัดเจอกันอีกหลายครั้งโดยที่ไม่มีอะไรกัน แค่ทานข้าวดูหนัง ไม่เคยถูกเนื้อต้องตัวกันเลยด้วยซ้ำไป ไม่ใช่ว่าผมไม่อยากนะ มันเป็นธรรมดาของคนทุกคนแหละครับ ที่มีความต้องการ แต่เราเคยตกลงกันไว้แล้วว่า เราคบกัน รู้จักกัน เป็นเพื่อน แล้วก็คอยเติมเต็มในส่วนที่ขาดหายไปจากแฟนของแต่ละฝ่าย ทางผมก็ขาดแคลนเซ็กซ์ จากแฟน ส่วนเธอก็ยังบริสุทธิ์ แฟนเธอไม่ค่อยทะลึ่ง และไม่ค่อยมีเวลาให้เธอด้วย และที่สำคัญที่สุด เราสองคนมีรสนิยมเหมือนกันคือชอบการเล้าโลม ผมเองก็ชอบ แล้วก็ชอบใช้ปากมากเพราะผมถือว่ามันเป็นการแสดงความรักอย่างนึง ส่วนเรื่องสอดใส่ยังไงก็ได้นะครับ ได้ก็ดี ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร เพราะผมเชื่อว่าการที่คนสองคนจะมีอะไรกันมันต้องเป็นความยินยอมพร้อมใจกัน ทั้งสองฝ่าย มันถึงจะทำให้มีความสุขที่สุดนะครับ แล้วจู่ๆวันนึง เรานัดเจอกันเหมือนเคย แล้วเธอก็ถามผมว่า ผู้ชายชอบให้ผู้หญิงทำให้ยังไงถึงจะติดใจ เธอว่าเธออยากศึกษาไว้น่ะครับ ผมก็เลยบอกเธอไปตามความรู้สึกของผม ว่าต้องทำยังไง ตรงไหนเป็นจุดเสียว เธอเองก็ฟังอย่างตั้งอกตั้งใจ เราสองคนสนิทกันมากจนสามารถพูดคุยกันได้ทุกเรื่อง เข้ากันได้ดี ความจริงถ้าได้เธอมาเป็นแฟนก็คงดีมาก แต่ทำไงได้ล่ะครับ ต่างคนต่างมีแฟนอยู่แล้ว เอาเถอะ ช่างมันเถอะครับ อย่างน้อยก็ยังดีที่ได้รู้จักกัน เธอฟังผมอธิบายไปเรื่อยๆ พอถึงบางช่วงเธอก็เริ่มซัก จนผมก็เลยแหย่เธอไปเล่นๆว่า เอามั๊ยล่ะ เดี๋ยวยอมพลีกายเป็นหุ่นทดลองให้เลย เธอก็ถามว่าจริงอ๊ะ ผมก็พยักหน้า จริงสิ เธอบอก แต่มีข้อแม้นะ ห้ามทำอะไรเธอ แม้กระทั่งแตะเนื้อต้องตัวเธอแค่ภายนอก หากเธอไม่อนุญาต ผมก็ตอบตกลง แบบว่าก็ยังไม่คิดว่าเธอจะเอาจริงๆ แล้วก็บอกเธอว่า หากว่าจะให้ชัวร์ๆเลยก็หาเชือกมามัดมือไว้เลยก็ได้ เธอก็บอก ความคิดดีง้านไปกันเถอะ ผมเลยถามไปว่า ไปไหน เธอก็บอก ก็ไปหาที่ศึกษากันไง ผมก็อึ้งเลยครับ ไม่นึกว่าเธอจะเอาจริง แล้วเราก็ไปหาโรงแรมกัน ระหว่าทาง ผมตื่นเต้นมาก พอเราเข้ามาถึงในโรงแรม ดูเธอก็กลัวๆอยู่เหมือนกัน ผมก็เลยบอกกลับเธอว่าไม่ต้องห่วงหรอก ผมจะทำตามที่ตกลงกันไว้ จะไม่ทำอะไรเธอถ้าเธอไม่อนุญาต หรือถ้าจะเปลี่ยนใจก็ได้นะ เธอก็ยังเงียบอยู่ ผมก็ชวนเธอคุยเรื่องอื่นไปเรื่อยๆ ให้เธอสบายใจขึ้น ซักพักผมก็ขอตัวไปอาบน้ำ ก่อนเข้าห้องน้ำผมก็เปิดทีวีให้เธอดู แถมยังบอกว่า ถ้ายังไง ยังไม่กล้าพอ ระหว่างที่ผมอาบน้ำจะกลับเลยก็ได้นะ แล้วผมก็เข้าไปอาบน้ำ ระหว่างที่อาบน้ำผมก็คอยเงี่ยหูฟังว่าจะมีเสียงเปิดประตูรึเปล่า จนเสร็จ ผมนุ่งผ้าขนหนูออกมาจากห้องน้ำ ก็เห็นเธอนั่งดูทีวีอยู่ มันเป็นหนังโป๊ ผมก็เลยแซวไปว่า กำลังศึกษาอยู่เหรอจ๊ะ แล้วผมก็ไปนั่งที่เตียง แล้วก็ถามเธอเป็นครั้งสุดท้ายว่า จะเปลี่ยนใจรึเปล่า เธอกลับตอบผมว่า เอามือมา ผมก็ยื่นมือไปให้ แล้วเธอก็เอาเข็มขัดผมมามัดมือสองข้างผมไว้ด้วยกัน แล้วก็ให้ผมนอนลง ผมก็ค่อยๆเอนตัวลงช้าๆด้วยความตื่นเต้น แล้วเธอก็ถาม เริ่มยังไงล่ะ ผมก็บอก ก็เริ่มจาก หอมแก้ม จูบปาก ไซ้ซอกคอก่อน เธอก็เข้ามาหาผม แล้วก็ก้มลงมาหอมแก้มผม แล้วก็ค่อยๆเอาปากมาประกบกับปากผม แล้วก็จูบกัน แลกลิ้นกัน เราจูบกันอย่างดูดดื่ม ผมเองบอกตามตรงว่าอยากกอดเธอมาก แต่ก็ทำไม่ได้ เพราะถูกมัดมืออยู่ และที่สำคัญก็คือสัญญากับเธอไว้แล้วด้วย จากจูบ เธอก็ค่อยๆเลื่อนลงมาไซ้ซอกคอ เธอจูบเบาๆไปตามซอกคอ ผมงี๊ขนลุกเลยครับ ผมเลยบอกเธอให้ใช้ปลายลิ้นเล็มเลียเบาๆด้วย เธอก็ทำตามครับ ไอ้เจ้าตัวน้อยผมก็เริ่มสู้แล้วครับ ผมบอกให้เลื่อนมาที่หูด้วย หลังหู เอาลิ้นแยงเข้าไปในรูหู เธอก็ทำตามอย่างว่าง่าย ซักพัก ผมก็ให้เธอเลื่อน ลงมาตามหน้าอก เอาลิ้นวนที่หัวนม ดูดนมผม เธอทำได้ดีมากเลยครับ ผมบอกให้เธอเอามือลูบไล้ไปตามตัวด้วย เธอก็ทำตาม เธอเอามือลูบไปตามร่างกายผม ลูบลงไปที่ขา ไล่ไปเรื่อยๆ มือเธอสั่นเหมือนกันครับ เธอก็ลูปไปมา แต่พอใกล้จะถึงที่สำคัญ เธอกลับข้ามมันไป เธอคงยังไม่กล้ามั๊งครับ แต่ก็มีถากๆไปมานอกผ้าขนหนู ไอ้หนูผมแข็งมากเลยครับ ปากเธอก็ยังคงไซ้ตามแผ่นอกผม ผมเองก็เริ่มครางออกมาเบาๆ แล้วผมก็บอกเธอให้เอามือมาจับที่ไอ้หนูผม เธอก็ค่อยๆลูบไล้มือไปมา แล้วก็สอดเข้ามาใต้ผ้าขนหนู ไล่ตามขึ้นมาถึต้นขา จนมือเธอมาเฉียดที่ไอ้หนูผม ผมงี๊เสียวจนไอ้หนูสะดุ้งเลย แล้วเธอก็ค่อยๆเอามือที่สั่นของเธอมาจับของผม แล้วผมก็ให้เธอเอามือรูดขึ้นรูดลง เธอก็ค่อยๆทำตาม มือเธอนุ่มมากครับ ผมเองก็เสียวมากเลย ผมเองก็เริ่มเด้งเอวสู้มือเธอ ตอนนี้เธอคงเริ่มสนุกกับการได้เห็นผมเสียว เธอละปากออกจากหน้าอกผม ลุกขึ้นมานั่งแล้วก็ค่อยๆปลดปมผ้าขนหนูผมออก ผมเห็นเธอจ้องตาไม่กระพริบเลยครับ มือเธอก็รูดขึ้นลงเร็วขึ้นเรื่อยๆ ปมก็บอกเธอให้ใช้ปากไซ้ต่อให้ทั่วตัวเลยครับ แล้วก็ให้เอามือลูบลงไปที่พวงสวรรค์ด้วย เธอก็ทำตาม ปากก็ก้มลงไซ้ ลงมาที่สะดือ ไล่ลงไปตามต้นขา มือก็ทั้งกระตุก ทั้งลูบพวงสวรรค์ผม ผมครางออกมาดังขึ้นเรื่อยๆ อีกมือเธอก็ลูบไปตามแผงอกผม แล้วก็เลื่อนมาที่หน้าผม ผมก็เลยเอาปากดูดนิ้วเธอ เหมือนเธอจะรู้ว่าผมต้องการอะไร เธอก็ค่อยๆเลื่อนปากเธอมาที่ไอ้หนูผม ผมเลยบอกเธอว่าจูบมันหน่อยสิ เธอก็ค่อยๆเอาปากจูบมันที่หัวเบาๆ ปากนุ่มของเธอสัมผัสกับของผมเป็นครั้งแรก แล้วผมก็บอกให้เธอจูบให้ทั่วทั้งลำ ทั้งพวงสวรรค์ด้วย เธอก็ทำตาม เธอจูบเบาๆไปทั่วลำ แล้วก็ไล่ลงไปที่พวงสวรรค์ ผมบอกให้เธอเลีย แล้วก็ดูดที่ไข่ ไล่ลงไปตามฝีเย็บ จนถึงรูก้น เธอก็จูบ เอาปลายลิ้นเลียแผ่วๆที่ไข่ เอาปากประกบดูดไข่ เอาลิ้นดุนไปมา เธอจับสะโพกผมยกขึ้น แล้วก็เลียไล่ลงไปถึงรูก้น เอาลิ้นแยงลงไปที่ปากรู แล้วก็ดูดดังจ๊วบ มือเธอก็ยังไม่หยุดกระแทกไอ้หนูผม แต่อีกมือเธอเริ่มลูบไล้ไปตามตัวเธอเอง ตามหน้าอก บีบไปมา แล้วก็เลื่อนลงไปตรงหว่างขาของเธอเอง เธอเริ่มคราง เอวเธอเริ่มส่ายไปมา ผมบอกให้เธอเอาปากเห้มแล้วอมรูดไปตามลำแท่งของผม แต่ระวังอย่าให้โดนฟัน เธอก็ค่อยๆเอาปำมาประกบจูบที่หัว แล้วก็ค่อยๆอ้าปากอมมันเข้าไป ผมรู้สึกได้ถึงความอบอุ่นจากปากเธอ เธออมเข้าไปแค่หัว แล้วก็ค่อยๆรูดขึ้นรูดลงช้าๆ ผมเองก็ครางดังขึ้นเรื่อยๆ ผมบอกให้เธอเอาปลายลิ้นเขี่ยวนไปมา แล้วก็ดูดด้วย เธอก็ทำตามที่ผมบอก ผมเสียวที่หัวมากเลยครับ ตอนนี้ผมเห็นมือเธอหายเข้าไปในกางเกงในแล้ว (เธอใส่กระโปรงสั้นมาน่ะครับ) เธอครางดังมากส่ายเอวแรงขึ้นเรื่อยๆ ผมเลยถามเธอว่าผมเลียให้เอามั๊ย นอกกางเกงในก็ได้ เธอก็หมุนเอวเธอมาคร่อมตรงหน้าผม ผมได้กลิ่นหอมจากตรงนั้นของเธอ มันหอมมาก ผมเองก็ชอบเลียอยู่แล้ว ก็เลยเอาปากประกบลงไป ตรงนั้นของเธอแฉะมากเลยครับ ตอนนี้เราอยู่ในท่า 69 กันแล้ว ปากเธอก็ยังคงอม ดูด ของผมอย่างเมามัน เร็วขึ้น แรงขึ้นเรื่อยๆ ปากผมก็จูบ ดูด เลียให้เธอนอกกางเกงใน เอาลิ้นดุนที่เม็ดให้เธอ แล้วก็พยายามแยงเข้าไปตามร่องเธอ เธอเองคงเสียวมาก ส่ายเอวไปมา แล้วก็คราง อือ อื อยู่ในลำคอ เอวผมก็เริ่มกระเด้งใส่ปากเธอ เธอก็กดเอวลงมาบดกับปากผม ผมแทบหายใจไม่ออก แต่ก็ยังสู้ขาดใจครับ จนในที่สุด เธอก็กระตุกเอวถี่ๆ แหนงหน้า แล้วก็ครางดังมาก ผมก็เลยทั้งดูดทั้งเลียเป็นการให้เพราะรู้ว่าเธอใกล้แล้ว มือเธอก็กำรูดของผมอย่างแรง แล้วเธอก็กระตุกสองสามทีก่อนจะฟุบลงไปที่ตัวผม ตรงนั้นของเธอก็ยังอยู่ตรงหน้าผม ผมหยุดใช้ปากให้เธอเพื่อให้เธอได้พัก ผ่านไปซักครู่ มือเธอก็เริ่มรูดขึ้นรูดลงตามลำแท่งของผมอีกครั้ง ส่วนเองเธอก็เริ่มบดเบียดไปมาที่หน้าผม เหมือนเป็นสัญญาณเริ่มยกสองของเธอ ผมก็เลยใช้ปากทำให้เธอต่อ เราทำกันอยู่นานมาก จนผมเองก็ใกล้เต็มที่แล้ว ผมก็บอกเธอ ว่าผมใกล้แล้วนะ เธอก็เร่งดูดเป็นการใหญ่ ผมก็บอกเธอว่าจะออกแล้วนะ เธอก็เอาปากออก แล้วก็เอามือรูดแทน ปากผมก็ยังเลียให้เธอนอกกางเกงใน ตอนนี้มันเปียกมาก เธอเองก็ใกล้เหมือนกัน ผมเลยบอก เสร็จพร้อมกันนะ เธอก็ตอบ อือ แล้วเราต่างคนก็ต่างเร่งทำให้กันและกัน จนเธอเกร็งกระตุกอย่างแรง ผมเองก็พุ่งกระฉูดออกมาคงเลอะหน้าเธอเหมือนกัน มือเธอกำของผมแน่น แล้วก็พักกันซักครู่ แล้วผมก็ให้เธอไปล้างหน้าล้างตา แล้วก็ล้างตรงนั้นด้วย พอเธอล้างเสร็จ ก็ออกมาปลดเข็มขัดออกจามข้อมือผม แล้วผมก็เข้าไปล้างบ้าง ออกมาผมก็ใส่กางเกง ใน แล้วก็นุ่งผ้าขนหนู นั่งพักนั่งคุยกับเธอต่อ เธอเองดูท่าจะอายๆอยู่ ผมก็เลยชวยคุยโน่นคุยนี่ จนเธอเริ่มเป็นปกติ แล้วผมก็ถามเธอว่า เป็นไงบ้าง มีความสุขมั๊ย เธอก็ก้มหน้าหลบตาผมแล้วก็พยักหน้าอย่างอายๆ แล้วเธอก็ถามแล้วพี่ล่ะ ไม่รู้สึกขาดๆไปบ้างเหรอ ไม่ได้สอดใส่น่ะ ผมก็บอกไม่หรอก ผมชอบการออรัลมากกว่า แต่เสียดายอย่างเดียว ไม่ได้กอดเธอ เธอก็เลยลุกขึ้นมานั่งตักผมเอามือโอบรอบคอผมไว้แล้วก็บอกว่า เอ๊ากอดสิ นกอนุญาต ผมก็เลยเอามือขึ้นมากอดเธอ กอดอย่างแนบแน่น ผมบอกตามตรงนะ ผมเสียดายมาก ถ้าเราได้มารู้จักกันตั้งแต่ตอนที่เรายังไม่มีแฟน ก็คงจะดีนะ ผมกอดเธออยู่นาน พยายามกอดเธอให้อบอุ่นที่สุด แล้วเธอก็มาหอมแก้มผม ผมก็เลยขอหอมเธอบ้าง หอมกันไปหอมกันมา ก็เปลี่ยนมาจูบปากกัน เธอเองก็เริ่มมีอารมณ์อีกครั้ง ส่วนผมเองไอ้หนูก็เริ่มแข็งแล้ว ผมก็เลยกระซิบเธอที่ข้างหูเบาๆว่า นกพี่ของอีกทีนะ แต่ทำแค่ข้างนอกโดยที่ไม่ถอดเสื้อผ้านกแล้วก็ไม่ถอดกางเกงในพี่ด้วย พี่สัญญา เธอก็พยักหน้า แต่เธอบอกว่า ได้ แต่ห้ามจับตรงนั้นของนกนะ จับได้แต่หน้าอกนอกเสื้อด้วย ผมก็ตกลง ผมก็เลยเริ่มจูบปาก ไซ้ซอกคอเธอ มือก็ลูบไปตามแผ่นหลังเธอ เธอเริ่มครางออกมาเบาๆ แล้วมือผมก็ค่อยๆ เลื่อนมือมาจับหน้าอก ซึ่งเป็นสิ่งที่ผมชอบมาก ผมชอบจับหน้าอกผู้หญิงมากกว่าจับตรงนั้นซะอีก มือผมสั่นน้อยๆ แล้วก็ค่อยๆวางทาบลงไปบนหน้าอกเธอเบาๆ อืมมม นุ่ม แน่นดีจัง ผมใช้สัญชาตญาณ เดาว่าหัวนมเธออยู่ตรงไหน แล้วก็เอามือคลึงลงไปตรงนั้น ผมจับตัวเธอให้หันมานั่งคร่อมผมแบบหันหน้าเข้าหากัน ปากก็ยังคงจูบกัน มือผมก็โอบเอวเธอไว้แน่น แล้วก็ค่อยๆ จับเอวเธอให้โยกบดกับไอ้หนูของผม ซักพัก เธอเริ่มเรียนรู้ เริ่มโยกบดคลึงเอง ผมก็เลยเอามือขึ้นมาคลึงที่หน้าอกเธอ ตอนนี้เธอแหงนหน้า ซู๊ดปาก อย่างเมามัน ผมก็ก้มลงไปฟอนเฟ้นหน้าอกเธอนอกร่มผ้า แล้วผมก็จับเธอนอนหงายลง แล้วก็ขึ้นทาบบนตัวเธอ แล้วก็เอาไอ้หนูผมบดคลึงลงไปตรงนั้นของเธอ เราทำกันอยู่หลายท่า ไม่ว่าจะเป็นกวางเหลียวหลัง ลิงอุ้มแตง แต่เราก็ไม่ถอดกางเกงในออกเลย ยังคงแค่เอาตรงนั้นมาบดเบียดกัน จนใกล้ที่จะไปถึงจุดหมาย ผมก็จับให้เธอนอนหงาย เอาขาเธอแยกออกแล้วก็เอาตรงนั้นเข้าไปบดขยี้ โน้มตัวลงไปกอดเธออย่างแนบแน่น เธอก็กอดผมแน่น ปากก็ประกบจูบ แล้วเราก็เกร็งกระตุกเสร็จไปพร้อมๆกัน เรากอดกันอยู่ซักพัก ต่างผ่ายต่างแอ่นตรงส่วนนั้นให้แนบสนิทชิดกัน เหมือนกับว่ามันได้ใส่เข้าไปจริงๆและไม่อยากให้มันหลุดออกมา ซักพัก ผมก็หอมแก้มเธอ แล้วก็กระซิบบอกกับเธอว่า พี่รักนกนะ พี่มีความสขมากเลย แล้วนกละ มีความสุขมั๊ยคะ เธอก็ตอบว่า นกก็มีความสุขมาก แล้วก็ขอบคุณพี่ด้วยที่รักษาสัญญา ไม่สอดใส่เข้ามาจริงๆ ทั้งๆที่พี่มีโอกาสทำได้ตลอดเวลา ผมก็เลยก้มลงไปหอมแก้มเธออีกที ก็พี่สัญญากับนกไว้แล้วไงจ๊ะ ครับ หลายท่านอาจจะคิดว่าผมโง่ แต่ผมรู้สึกภาคภูมิใจตัวเองมากเลย ที่ผมมารถรักษาสัญญาไว้ได้ แล้วมันก็มีความสุขและตื่นเต้นมากกว่าที่สอดใส่จริงๆด้วยซ้ำไป อย่างงี๊คงเรียกว่า Safe Sex ได้นะครับ

• *
เรื่องเสียว Safe Sex 2
### ตอน 2 ชักเป็นแล้ว ###
เธอก็ค่อยๆทำตาม มือเธอนุ่มมากครับ ผมเองก็เสียวมากเลย ผมเองก็เริ่มเด้งเอวสู้มือเธอ ตอนนี้เธอคงเริ่มสนุกกับการได้เห็นผมเสียว เธอละปากออกจากหน้าอกผม ลุกขึ้นมานั่ง แล้วก็ค่อยๆปลดปมผ้าขนหนูผมออก ผมเห็นเธอจ้องตาไม่กระพริบเลยครับ มือเธอก็รูดขึ้นลงเร็วขึ้นเรื่อยๆ ปมก็บอกเธอให้ใช้ปากไซ้ต่อให้ทั่วตัวเลยครับ แล้วก็ให้เอามือลูบลงไปที่พวงสวรรค์ด้วย เธอก็ทำตาม ปากก็ก้มลงไซ้ ลงมาที่สะดือ ไล่ลงไปตามต้นขา มือก็ทั้งกระตุก ทั้งลูบพวงสวรรค์ผม ผมครางออกมาดังขึ้นเรื่อยๆ อีกมือเธอก็ลูบไปตามแผงอกผม แล้วก็เลื่อนมาที่หน้าผม ผมก็เลยเอาปากดูดนิ้วเธอ เหมือนเธอจะรู้ว่าผมต้องการอะไร เธอก็ค่อยๆเลื่อนปากเธอมาที่ไอ้หนูผม ผมเลยบอกเธอว่า
"จูบมันหน่อยสิ "
เธอก็ค่อยๆเอาปากจูบมันที่หัวเบาๆ ปากนุ่มของเธอสัมผัสกับของผมเป็นครั้งแรก แล้วผมก็บอกให้เธอจูบให้ทั่วทั้งลำ ทั้งพวงสวรรค์ด้วย เธอก็ทำตาม เธอจูบเบาๆไปทั่วลำ แล้วก็ไล่ลงไปที่พวงสวรรค์ ผมบอกให้เธอเลีย แล้วก็ดูดที่ไข่ ไล่ลงไปตามฝีเย็บ จนถึงรูก้น เธอก็จูบ เอาปลายลิ้นเลียแผ่วๆที่ไข่ เอาปากประกบดูดไข่ เอาลิ้นดุนไปมา เธอจับสะโพกผมยกขึ้น แล้วก็เลียไล่ลงไปถึงรูก้น เอาลิ้นแยงลงไปที่ปากรู แล้วก็ดูดดังจ๊วบ มือเธอก็ยังไม่หยุดกระแทกไอ้หนูผม แต่อีกมือเธอเริ่มลูบไล้ไปตามตัวเธอเอง ตามหน้าอก บีบไปมา แล้วก็เลื่อนลงไปตรงหว่างขาของเธอเอง เธอเริ่มคราง เอวเธอเริ่มส่ายไปมา ผมบอกให้เธอเอาปากเม้ม แล้วอมรูดไปตามลำแท่งของผม แต่ระวังอย่าให้โดนฟัน เธอก็ค่อยๆเอาปากมาประกบจูบที่หัวบาน แล้วก็ค่อยๆอ้าปากอมมันเข้าไป ผมรู้สึกได้ถึงความอบอุ่นจากปากเธอ เธออมเข้าไปแค่หัว แล้วก็ค่อยๆรูดขึ้นรูดลงช้าๆ ผมเองก็ครางดังขึ้นเรื่อยๆ ผมบอกให้เธอเอาปลายลิ้นเขี่ยวนไปมา แล้วก็ดูดด้วย เธอก็ทำตามที่ผมบอก ผมเสียวที่หัวมากเลยครับ ตอนนี้ผมเห็นมือเธอหายเข้าไปในกางเกงในแล้ว (เธอใส่กระโปรงสั้นมาน่ะครับ) เธอครางดังมากส่ายเอวแรงขึ้นเรื่อยๆ ผมเลยถามเธอว่า
"ผมเลียให้เอามั๊ย นอกกางเกงในก็ได้ "
เธอก็หมุนเอวเธอมาคร่อมตรงหน้าผม ผมได้กลิ่นหอมจากตรงนั้นของเธอ มันหอมมาก ผมเองก็ชอบเลียอยู่แล้ว ก็เลยเอาปากประกบลงไป ตรงนั้นของเธอแฉะมากเลยครับ ตอนนี้เราอยู่ในท่า 69 กันแล้ว ปากเธอก็ยังคงอม ดูด ของผมอย่างเมามัน เร็วขึ้น แรงขึ้นเรื่อยๆ ปากผมก็จูบ ดูด เลียให้เธอนอกกางเกงใน เอาลิ้นดุนที่เม็ดให้เธอ แล้วก็พยายามแยงเข้าไปตามร่องเธอ เธอเองคงเสียวมาก ส่ายเอวไปมา แล้วก็คราง อือ อือ อยู่ในลำคอ เอวผมก็เริ่มกระเด้งใส่ปากเธอ เธอก็กดเอวลงมาบดกับปากผม ผมแทบหายใจไม่ออก แต่ก็ยังสู้ขาดใจครับ จนในที่สุด เธอก็กระตุกเอวถี่ๆ แหนงหน้า แล้วก็ครางดังมาก ผมก็เลยทั้งดูดทั้งเลียเป็นการใหญ่ เพราะรู้ว่าเธอใกล้แล้ว มือเธอก็กำรูดของผมอย่างแรง แล้วเธอก็กระตุกสองสามทีก่อนจะฟุบลงไปที่ตัวผม ตรงนั้นของเธอก็ยังอยู่ตรงหน้าผม ผมหยุดใช้ปากเพื่อให้เธอได้พัก ผ่านไปซักครู่ มือเธอก็เริ่มรูดขึ้นรูดลงตามลำแท่งของผมอีกครั้ง ส่วนเอวเธอก็เริ่มบดเบียดไปมาที่หน้าผม เหมือนเป็นสัญญาณเริ่มยกสองของเธอ ผมก็เลยใช้ปากทำให้เธอต่อ เราทำกันอยู่นานมาก จนผมเองก็ใกล้เต็มที่แล้ว ผมก็บอกเธอว่า
"ผมใกล้แล้วนะ " เธอก็เร่งดูดเป็นการใหญ่ ผมก็บอกเธอว่า
"จะออกแล้วนะ "
เธอก็เอาปากออก แล้วก็เอามือรูดแทน ปาก ผมก็ยังเลียให้เธอนอกกางเกงใน ตอนนี้มันเปียกมาก เธอเองก็ใกล้เหมือนกัน ผมเลยบอก
"เสร็จพร้อมกันนะ " เธอก็ตอบ
"อือ "
แล้วเราต่างคนก็ต่างเร่งทำให้กันและกัน จนเธอเกร็งกระตุกอย่างแรง ผมเองก็พุ่งกระฉูดออกมาคงเลอะหน้าเธอเหมือนกัน มือเธอกำของผมแน่น แล้วก็พักกันซักครู่ แล้วผมก็ให้เธอไปล้างหน้าล้างตา แล้วก็ล้างตรงนั้นด้วย พอเธอล้างเสร็จ ก็ออกมาปลดเข็มขัดออกจากข้อมือผม แล้วผมก็เข้าไปล้างบ้าง ออกมาผมก็ใส่กางเกงใน แล้วก็นุ่งผ้าขนหนู นั่งพักนั่งคุยกับเธอต่อ เธอเองดูท่าจะอายๆอยู่ ผมก็เลยชวยคุยโน่นคุยนี่ จนเธอเริ่มเป็นปกติ แล้วผมก็ถามเธอว่า
"เป็นไงบ้าง มีความสุขมั๊ย " เธอก็ก้มหน้าหลบตาผม แล้วก็พยักหน้าอย่างอายๆ แล้วเธอก็ถาม
"แล้วพี่ล่ะ ไม่รู้สึกขาดๆไปบ้างเหรอ ไม่ได้สอดใส่น่ะ " ผมก็บอก
"ไม่หรอก ผมชอบการออรัลมากกว่า แต่เสียดายอย่างเดียว ไม่ได้กอดเธอ "
เธอก็เลยลุกขึ้นมานั่งตักผม เอามือโอบรอบคอผมไว้แล้วก็บอกว่า
"เอ๊ากอดสิ นกอนุญาต " ผมก็เลยเอามือขึ้นมากอดเธอ กอดอย่างแนบแน่น
"ผมบอกตามตรงนะ ผมเสียดายมาก ถ้าเราได้มารู้จักกันตั้งแต่ตอนที่เรายังไม่มีแฟน ก็คงจะดีนะ "
ผมกอดเธออยู่นาน พยายามกอดเธอให้อบอุ่นที่สุด แล้วเธอก็มาหอมแก้มผม ผมก็เลยขอหอมเธอบ้าง หอมกันไปหอมกันมา ก็เปลี่ยนมาจูบปากกัน เธอเองก็เริ่มมีอารมณ์อีกครั้ง ส่วนผมเองไอ้หนูก็เริ่มแข็งแล้ว ผมก็เลยกระซิบเธอที่ข้างหูเบาๆว่า
"นกพี่ขออีกทีนะ แต่ทำแค่ข้างนอกโดยที่ไม่ถอดเสื้อผ้านกแล้วก็ไม่ถอดกางเกงในพี่ด้วย พี่สัญญา"
เธอก็พยักหน้า แต่เธอบอกว่า
"ได้ แต่ห้ามจับตรงนั้นของนกนะ จับได้แต่หน้าอกนอกเสื้อด้วย"
ผมก็ตกลง ผมก็เลยเริ่มจูบปาก ไซ้ซอกคอเธอ มือก็ลูบไปตามแผ่นหลังเธอ เธอเริ่มครางออกมาเบาๆ แล้วมือผมก็ค่อยๆ เลื่อนมือมาจับหน้าอก ซึ่งเป็นสิ่งที่ผมชอบมาก ผมชอบจับหน้าอกผู้หญิงมากกว่าจับตรงนั้นซะอีก มือผมสั่นน้อยๆ แล้วก็ค่อยๆวางทาบลงไปบนหน้าอกเธอเบาๆ อืมมม นุ่ม แน่นดีจัง ผมใช้สัญชาตญาณ เดาว่าหัวนมเธออยู่ตรงไหน แล้วก็เอามือคลึงลงไปตรงนั้น ผมจับตัวเธอให้หันมานั่งคร่อมผมแบบหันหน้าเข้าหากัน ปากก็ยังคงจูบกัน มือผมก็โอบเอวเธอไว้แน่น แล้วก็ค่อยๆ จับเอวเธอให้โยกบดกับไอ้หนูของผม ซักพัก เธอเริ่มเรียนรู้ เริ่มโยกบดคลึงเอง ผมก็เลยเอามือขึ้นมาคลึงที่หน้าอกเธอ ตอนนี้เธอแหงนหน้า ซู๊ดปาก อย่างเมามัน ผมก็ก้มลงไปฟอนเฟ้นหน้าอกเธอนอกร่มผ้า แล้วผมก็จับเธอนอนหงายลง แล้วก็ขึ้นทาบบนตัวเธอ แล้วก็เอาไอ้หนูผมบดคลึงลงไปตรงนั้นของเธอ เราทำกันอยู่หลายท่า ไม่ว่าจะเป็นกวางเหลียวหลัง ลิงอุ้มแตง แต่เราก็ไม่ถอดกางเกงในออกเลย ยังคงแค่เอาตรงนั้นมาบดเบียดกัน จนใกล้ที่จะไปถึงจุดหมาย ผมก็จับให้เธอนอนหงาย เอาขาเธอแยกออกแล้วก็เอาตรงนั้นเข้าไปบดขยี้ โน้มตัวลงไปกอดเธออย่างแนบแน่น เธอก็กอดผมแน่น ปากก็ประกบจูบ แล้วเราก็เกร็งกระตุกเสร็จไปพร้อมๆกัน เรากอดกันอยู่ซักพัก ต่างผ่ายต่างแอ่นตรงส่วนนั้นให้แนบสนิทชิดกัน เหมือนกับว่ามันได้ใส่เข้าไปจริงๆและไม่อยากให้มันหลุดออกมา ซักพัก ผมก็หอมแก้มเธอ แล้วก็กระซิบบอกกับเธอว่า
" พี่รักนกนะ พี่มีความสุขมากเลย แล้วนกละ มีความสุขมั๊ยคะ" เธอก็ตอบว่า
"นกก็มีความสุขมาก แล้วก็ขอบคุณพี่ด้วย ที่รักษาสัญญา ไม่สอดใส่เข้ามาจริงๆ ทั้งๆที่พี่มีโอกาสทำได้ตลอดเวลา"
ผมก็เลยก้มลงไปหอมแก้มเธออีกที
"ก็พี่สัญญากับนกไว้แล้วไงจ๊ะ"

• *
เรื่องเสียว Safe Sex 3
### ตอนที่ 3 เป็นแฟนกันเถอะ ###
หลังจากวันนั้นที่เรามีอะไรกัน ถึงแม้จะไม่มีการสอดใส่ แต่เราทั้งสองคนก็มีความสุขกับมันอย่างเต็มที่ เรานัดออกมาทำกันอีกแทบทุกสัปดาห์ ยิ่งพักหลังแฟนของน้องนกต้องเดินทางไปต่างประเทศบ่อยๆ จึงทำให้น้องนกเหงามาก ผมก็เลยอาสา คอยคลายเหงาให้เธอ เราเริ่มเจอกันถี่ขึ้น บางครั้งก็ไม่มีอะไรกัน แค่ไปเดินเล่น ดูหนัง ฟังเพลง อะไรกันแค่นั้น เพียงแต่เราเริ่มสนิทกันมาก แล้วเธอก็ไว้ใจผมมากด้วย เราเริ่มจับมือถือแขน โอบกอดกันเมื่อมีโอกาส เหมือนเป็นคนรักกันมากๆ ความจริงในใจผมก็อยากให้เป็นอย่างนั้นจริงๆ แต่ทำไงได้ล่ะครับ ต่างผ่ายต่างมีแฟนแล้วนี่นา จนเมื่อประมาณเดือนก่อน เราออกมาทานข้าวกัน แล้วก็ไปนั่งฟังเพลงต่อ เราดื่มไวน์กัน บรรยากาศในร้านก็มืดสลัวๆ เป็นใจดีเหลือเกิน ผมก็นั่งโอบเธอไว้ น้องนกเองก็อิงแอบซบไหล่ผม ผมเธอหอมมาก จนผมห้ามใจไม่ไหว ผมเลยกระซิบเธอว่า
"ผมหอมจังขอหอมหน่อยนะ "
(ถึงเราจะสนิทกันมากเพียงใด ทุกครั้งก่อนที่ผมจะถูกเนื้อต้องตัวเธอ ผมจะขออนุญาตเธอก่อน เพื่อทำตามที่ผมรักษาสัญญากับเธอไว้ตั้งแต่แรก) เธอเงยหน้าขึ้นมาสบตาผม ตาเธอปรือ ฉ่ำเยิ้ม คงเป็นเพราะไวน์ เธอดูเซ็กซ์ซี่มาก เธอมองหน้าผมแล้วหอมแก้มผมทีนึง แล้วบอกว่า
"แค่หอมอย่างเดียวเหรอจ๊ะ ผมเลยตอบไปว่า
"ขอแค่หอมก่อนละกัน มากกว่านั้นเดี๋ยวจะน่าเกลียด คือพี่กลัวคนอื่นจะมองนกไม่ดีน่ะจ๊ะ " เธอยิ้มแล้วก็บอกว่า
"เพราะอย่างงี๊ไงนกถึงได้ไว้ใจพี่ "
แล้วเธอก็หอมแก้มผมอีกทีเป็นรางวัล ผมก็เลยหอมเธอกลับบ้าง แล้วนั่นก็เป็นจุดเริ่มต้นของเราในคืนนั้น ผมหอมแก้มเธอไปหลายฟอด เธอเองก็เริ่มเบียดเข้ามาแนบแน่นยิ่งขึ้น จนผมถามเธอว่า
"เดี๋ยวจะกลับเลยรึเปล่า หรือว่าจะให้..."
ผมหยุดไว้แค่นั้น เธอมองหน้าผมยิ้มๆ แบบรู้ทางกัน ก่อนที่จะตอบว่า
"แล้วแต่พี่สิ "
เรานั่งฟังเพลงต่อซักพัก แล้วผมก็ของเพลง The One You Love ให้เธอ พอเพลงจบเราก็ออกมาจากร้าน แล้วก็ตรงไปหาสถานที่พรอดรักกัน พอเข้าไปถึงในห้อง ขออนุญาตล่วงเกินเธอตามมารยาท ตอนแรกเธอแกล้งไม่อนุญาตให้ผมทรมานเล่น แล้วตอนหลังเธอก็ยอม ผมโผเข้าไปกอดเธอให้หายอยาก เรากอดกันแน่น แล้วก็จูบปากกันอย่างดูดดื่ม ซักพักใหญ่ เธอก็บอก
"ไปอาบน้ำก่อนนะ "
แล้วเธอก็ให้ผมเข้าไปอาบน้ำก่อน ผมรีบอาบอย่างรวดเร็ว พอเสร็จ เธอก็เข้าไปอาบบ้าง ผมนอนรอด้วยความตื่นเต้นดีใจ พอเธออาบเสร็จออกมาจากห้องน้ำ คราวนี้เธอมาแปลกครับ เธอนุ่งผ้าขนหนูออกมา แล้วก็คาดว่าคงจะไม่มีอะไรอยู่ข้างในด้วย เธอคงเห็นผมมองเธออย่างสงสัย เธอเลยบอกกับผมว่า
"เดี๋ยววันนี้นกมีรางวัลให้พี่ ในฐานะที่พี่รักษาสัญญา ที่พี่ให้ไว้ตลอด" ผมถามเธอว่า
" แล้วจะให้รางวัลอะไรล่ะจ๊ะ"
เธอไม่ตอบครับ แต่เดินเข้ามานอนกอดทับผม แล้วหอมแก้มผมทีนึง ก่อนที่จะกระซิบว่า
"นกอยากให้พี่เร้าโลมนก ให้พี่เลียตรงนั้นให้นก แบบไม่มีอะไรมากั้น แต่ห้ามสอดใส่นะ"
ผมได้ฟังก็ดีใจ และภูมิใจมาที่เธอไว้ใจผม ผมก็ตอบว่า
"จ๊ะ พี่สัญญา "
แล้วก็หอมแก้มเธอ ทีนึงก่อนจะมาประกบปากจูบกับเธอ เราสองคนไม่ได้พูดอะไรกันอีกเลย มีแต่เสียงครางจากปากนก ผมจูบเธอ หอมเธอ ไซ้ซอกคอ ติ่งหู ทำอย่างนี้อยู่นานมาก ส่วนมือก็ลูบไล้ไปตามร่างกายเธอนอกผ้าเช็ดตัว ปากก็ทำหน้าที่ไป มือก็เคล้นคลึงหน้าอก จนเธอเริ่มคราง ผมค่อยๆเลื่อนปากลงมาที่หัวไหล่ เนินอก จนมาถึงปมผ้าเช็ดตัว ผมค่อยๆเอามือมาปลดปมผ้าขนหนูออกช้าๆ ผมตื่นเต้นมากที่จะได้เห็น ได้สัมผัสสิ่งที่ผมอยากเห็น อยากสัมผัสมานาน พอผ้าขนหนูหลุดออกไป ผมก็ได้เห็นเรือนร่างของเธอ สวยงามมากครับ เธอสวยอย่างที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อน ผิวขาว เนียน มีมิติ มีส่วนเว้าส่วนโค้ง หน้าอก แน่นเต่งตึง หัวนมสีชมพูระเรื่อไม่ใหญ่ กำลังพองาม เอวคอดกิ่ว ไล่ลงไปตามสะโพกผายได้รูป ตรงส่วนนั้นมีขนบางเบา เส้นเล็ก ละเอียดอ่อน น่าสัมผัส ผมจ้องเธอตาไม่กระพริบ ผมกำลังตะลึงในความงามอย่างสมบูรณ์แบบของเธอ ผมคิดในใจว่าผมคงเป็นผู้ชายที่โชคดีมากๆที่มีโอกาสได้เห็น ได้สัมผัสเนื้อแท้ เป็นคนแรก จนเธอบอกว่า
"พี่ มองอยู่ได้ นกอายนะ " ผมก็เลยตอบไปว่า
"ก็คืนนี้นกสวยมากเลยนี่จ๊ะ สวยจนพี่เคลิ้มเลยอ่ะ" เธองอนว่า
"แล้ววันอื่นนกไม่สวยเหรอจ๊ะ "
ผมก็เลยตามงอนง้อเธอ ด้วยการก้มลงไปจูบ หน้าอกเธอ ผมเห็นขนเธอลุกเกรียวเลยครับ แล้วผมก็เงยหน้าขึ้นมาบอกว่า
"นกสวยทุกวันแหละ เพียงแต่วันนี้ นกสวยจนเป็นประกายเลยจ๊ะ ยังไงเดี๋ยวพี่ไถ่โทษด้วยการทำให้นกมีความสุขมากๆเลยนะจ๊ะ"
เธอตอบ "บ้า " แล้วก็เงียบไป กลายเป็นเสียงครางเบาๆ เพราะตอนนี้ปากผมก้มลงไป ฟอนเฟ้น จูบ ดูด และขบที่หัวนมเธอ ส่วนมือก็ลูบไล้ไปตามสะโพกผายกลมกลึง ขาอ่อน ผมดูด ผมจูบ ผมเลีย ที่หน้าอก ที่หัวนมเธออยู่นาน สลับไปมาทั้งสองข้าง แล้วผมก็ค่อยๆ ไล้ปากเลื่อนลงมา จนถึงสะดือ ผมหยุด เล็มเลีย อยู่ที่สะดือ ผมเอาลิ้นแยงเข้าไปในรูสะดือ แล้วกระดกลิ้นไปมา มือก็เคล้นคลึงหน้าอกอันเคร่งครัดของเธอ เอานิ้วบีบบี้หัวนมเธอ เธอครางกระเส่า เอวเริ่มส่ายไปมา ผมค่อยๆไล่มืออีกข้างไปตามขาอ่อน จนมาหยุดอยู่ที่ของสงวนของเธอ มันฉ่ำเยิ้ม นุ่มนิ่ม ผมค่อยๆเอานิ้วลากไปเบาๆตามรอยแยก จนขึ้นมาสะดุดกับเม็ดเสียว นกถึงกับสะดุ้งเฮือก แล้วครางออกมาดังมาก นิ้วผมยังคงลากไล้ไปตามรอยแยกของเธอ แล้วก็แวะขึ้นมาบดคลึงที่ติ่งเบาๆ คลึงวนไปมา เอวเธอร่อนเร็วขึ้นเรื่อยๆ ปากก็ครางเสียงดังมาก ระหว่างที่ผมค่อยๆเลื่อนปากไซ้ลงไปตามขาอ่อนของเธอ นิ้วกลางของผมก็ค่อยๆแหวกกลีบของเธอและค่อยๆชอนไชเข้าไปในร่อง ส่วนนี้โป้งยังคงบดคลึงอยู่ที่ติ่ง เมื่อนิ้วผมชำแรกผ่านเข้าไปในร่องของเธอ ผมสัมผัสได้ถึงอาการเกร็งขมิบตอดรัด อย่างรุนแรง แค่เพียงนิ้ว ยังฟิตแน่นขนาดนี้ อืมมมม ผมค่อยๆกดนิ้วผมลงไปเรื่อยๆ เอวเธอส่ายร่อน ครางกระเส่า ปากผมยังคงวนเวียนไปมาตามขาอ่อน หน้าท้อง ผมยังไม่ยอมใช้ปากกับเธอ เพราะผมต้องการให้เธอเสียวสุดๆ จนแค่เพียงผมเอาปลายลิ้นไปสัมผัสกับของสงวนของเธอ ก็ให้เธอเสร็จทันที ดังนั้นผมจึงใช้นิ้วทำให้เธอไปก่อน จนเธอครางออกมาว่า
" พี่จ๋า พี่เลียให้นกนะคะ นกอยากให้พี่ดูด เลียตรงนั้นให้นก นกใกล้แล้ว นกอยากเสร็จคาปากพี่ นกอยากให้พี่ได้กินน้ำของนกเป็นคนแรก"
เท่านั้นแหละ ผมเองก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน ผมค่อยๆ ชักนิ้วผมเข้าออกช้าๆ ปากก็เลื่อนลงไปยังนาผืนน้อยที่แสนจะสวยงาม ผมจูบลงไปบนเส้นไหมอันอ่อนนุ่มเบาๆ ขนเธอลุกซู่อีกครั้ง ผมเอานิ้วมืออกจากร่องของเธอ เธอแอ่นสะโพกตามนิ้วผมออกมา ผมขยับท่าทางให้ถนัด ก่อนที่จะก้มหน้าลงจู่โจมเธออย่างรวดเร็ว พอปลายลิ้นผมสัมผัสกับของเธอเป็นครั้งแรก เธอถึงกับสะดุ้ง ร้องกรี๊ดออกมาดังมาก ผมได้รับรู้ถึงความหอมของนาผืนน้อยของเธอ ผมเริ่มขยับปลายลิ้นตวัดตรงติ่งเบาๆ เพียงครั้งเดียว เธอก็เกร็งกระตุกอย่างรุนแรง ครับเธอได้ไปถึงจุดหมายแล้ว ผมดูดดื่ม กินน้ำรักของเธออย่างเอร็ดอร่อย จนเกลี้ยงจึงให้เธอได้พักสักครู่ก่อนที่จะเริ่มยกต่อไป

• *
เรื่องเสียว Safe Sex 4
### ตอนที่ 4 อนุญาตแล้วนะ ###
ระหว่างที่เธอพักเหนื่อย เรานอนกอดกัน หยอกล้อกัน จนผ้าขนหนูผมหลุดออก เจ้ามังกรของผมเลยออกมาดูโลก มือเธอก็มาจับมังกรผมเล่นจนมันเริ่มพองตัว เธอก็หัวเราะคิกคัก เราเริ่มกอดจูบกันอีกครั้ง แล้วผมก็กระซิบบอกเธอว่า
"นกทำให้พี่บ้างนะ "
แล้วเธอก็จับผมนอนหงายและเริ่มลงมือซุกไซ้ไปตามซอกคอ ไล่ลงมาถึงหัวนม เธอดูดเลียหัวนมผมอยู่นานมาก มือเธอก็จับมังกรผมรูดขึ้นรูดลง มือผมก็ลูบไล้ไปตามผิวเนียนของเธอและมาหยุดที่หน้าอก นิ้วผมก็บีบบี้หัวนมเธอเบาๆ เธอเริ่มเร่งมือรูดของผมเร็วขึ้น เสียวมากเลยครับ แล้วเธอก็ค่อยๆไล่ลิ้นลงไปตามหน้าท้องของผม ไปตามต้นขา มือเธอยังคงกำรูดของผมต่อไป แล้วเธอก็ค่อยๆเลื่อนมาพรมจูบที่ของผมเริ่มจากตรงหัว ไปตามลำแท่งจนทั่ว แล้วก็เลื่อนไปที่พวงสวรรค์ ทั้งจูบทั้งดูด ทั้งเลีย ไล่ลงไปจนถึงร่องก้น ผมงี๊เกร็งไปหมดเลยครับ ในที่สุดเธอก็เริ่ม กิน ของผม เธอก็ค่อยๆอ้าปากอมของผมเข้าไป อืมมม อุ่นครับ เธอชำนาญขึ้นมาก ทั้งดูด ทั้งเลีย แถมเอาฟันขบเบาๆด้วย ผมเริ่มครางออกมาบ้าง แล้วผมก็บอกกับเธอว่า
"หันก้นมาทางนี้สิจ๊ะ พี่อยากกินของนกอีก "
เธอหมุนตัวขยับมาคร่อมหน้าผมไว้ แล้วก็ส่ายสะโพกเป็นการทักทาย ผมเอามือทั้งสองข้างจับสะโพกเธอไว้ แล้วก็ผงกหัวขึ้นมาจูบของเธอ ทั้งดูด ทั้งเลีย เอานิ้วคลึงที่รูก้นเธอไปด้วย เธอก็ไม่ยอมแพ้ กินของผม รูดขึ้นรูดลงอย่างเอาเป็นเอาตาย แล้วผมก็ค่อยๆ เอาลิ้นแทรกเข้าระหว่างกลีบนุ่มสีแดงของเธอ เอาลิ้นแยงเข้าไป แล้วก็ตวัดปลายลิ้นไปทั่วทั้งร่อง นกถึงกับละปากจากของผม แหงนหน้าซู๊ดปากเลยครับ แล้วเธอก็ก้มลงแก้แค้นผมโดยการก้มลงไปอม ดูด ของผมต่อ ปากผมยังคงทำงานต่อไป เล็มเลียไปตามกลีบนุ่ม เอาลิ้นแยงเข้าไปในร่อง ตวัดลิ้นกวาดไปมา พร้องทั้งดูด ทั้งจูบของเธอ เอวเธอส่ายร่อน บดบี้ลงมากับปากผม เอวผมก็เหมือนกัน เริ่มเด้งสะโพกซอยใส่ปากเธอ ครับสุดยอดครับ เราผลัดกันเด้งเอวใส่ปากของอีกฝ่ายอยู่ซักพัก จนเธอใกล้เสร็จ เธอละปากออกมาจากของผม แต่มือยังคงกำมันไว้อยู่ ปากเธอครางดังมาก
" พี่ นกใกล้แล้วนะ นกจะเสร็จอีกแล้วนะ "
ตอนนี้เธอลุกขึ้นนั่งทับปากผมไว้แล้วโยกส่ายเอวบดกับปากผม ผมเองก็ละเลงลิ้นเลีย เม้ม ดูด ของเธอเป็นการใหญ่ จนเธอเกร็งกระตุกถี่ๆ เป็นสัญญาณบ่งบอกว่าเธอได้เสร็จไปแล้ว พร้อมทั้งปล่อยน้ำออกมาเต็มหน้าผม แต่คราวนี้ผมไม่ให้เธอได้พักแล้วครับ ผมจับเธอนอนหงาย รุกไล้ ไซ้ซอกคอ จูบปากกับเธอ ส่วนมือก็บี้ติ่งแยงรูของเธอ เธอคงเสียวมาก เธอครางอู้อี้อยู่ในลำคอ แล้วผมก็กระซิบถามเธอว่า
"นกเชื่อใจพี่มั๊ย" เธอพยักหน้า
"ง้านพี่จะเอาของพี่ไปถูตรงนั้นของนก ให้นกเสียวมากขึ้น แต่พี่จะไม่ใส่เข้าไปตามสัญญานะ"
ผมเดาว่าเธอเองคงไม่สนใจอะไรแล้ว ได้แต่พยักหน้า อือ อือ แล้วผมก็ก้มลงไปดูดเลียของเธออีกครั้ง มือก็เอื้อมขึ้นมาขยำนมเธอ ผมเหลือบตาขึ้นมองหน้าเธอ เธอดูเซ็กซ์ซี่มาก เธอหลับตาพริ้ม ส่ายหน้าไปมาในบางครั้ง ปากก็ร้องครวญคราง ผมบรรจงดูดเลียให้เธอจนสุดฝีมือ ทั้งดูด ทั้งขบ ทั้งเลีย ทั้งเอาลิ้นแยงเข้าๆออกๆในรูของเธอ จนเธอเริ่มครางดังมาก ผมจึงลุกขึ้นนั่ง แล้วค่อยๆจรดปลายหัวของผมลงไปตรงติ่งเสียวของเธอ พอมันได้สัมผัสกัน เธอสะดุ้ง ผมค่อยๆจับเอาปลายหัวของผมถูไถบดคลึงไปตามติ่งเสียว ตามร่องของเธอ เธอครางอย่างมีความสุข ทำได้ซักพัก ผมก็จับให้เธอเปลี่ยนท่า ให้เธอขึ้นคร่อมผมบ้าง เธอกดสะโพกเธอลงมาเอาของเธอบดคลึงกับโหนกของผมอย่างเมามัน มือผมก็ช่วยเคล้นคลึงหน้าอก บีบหัวนมให้เธอ จนเธอเสร็จไปอีกครั้ง เธอฟุบลงมานอนทับผม ผมกอดเธอ แล้วก็จับให้เธอคุกเข่า ผมเอาของผมเขี่ยไปตามร่องก้น แล้วก็จ่อเข้าไปที่ร่องของเธอ แล้วก็จับให้มันถูขึ้นถูลง ผมจับให้ขาเธอชิดกัน แล้วก็ค่อยๆ แทรกของผมเข้าไปตามหว่างขาของเธอ ท่านี้ แม้มันจะได้ได้สอดใส่เข้าไปในร่อง แต่ผมก็จะมีความรู้สึกคล้ายๆกับเหมือนได้ใส่เข้าไปจริงๆ แล้วลำแท่งของผมยังไปเสียดสีบี้คลึงที่เม็ดและตามร่องของเธออีกด้วย ผมซอยเอวใส่เธออย่างเมามันส์ เริ่มเร็วขึ้น แรงขึ้น จนบางครั้งเกือบพลาด หัวของผมมันไปสะดุดกระแทกกับติ่งของเธอ มันทำให้เธอสะดุ้งทุกครั้ง พอผมใกล้เสร็จ ผมจึงจับเธอให้นอนหงาย เพราะผมต้องการที่จะกอดเธอเวลาที่ผมเสร็จ ผมจับให้เธอนอนขาชิดติดกัน แล้วก็แทรกตัวน้อยของผมเข้าไปที่ร่องหว่างขา พร้อมทั้งซอยสะโพกใส่เธอ ดูเธอคงเสียวมาก เริ่มมีอาการเกร็งกระตุกถี่ๆอีกครั้ง ผมเองก็ใกล้แล้ว จึงเร่งเครื่องเพื่อจะให้เสร็จพร้อมๆกันกับเธอ ผมก้มลงไปจูบปากแลกลิ้นกับเธอ ลิ้นเราพันกันนัวเนีย เธอกอดผมแน่น ผมก็กอดเธอแน่นเช่นกัน แล้วเธอก็กระตุกเกร็งอย่างแรง ก่อนที่จะแผ่อย่างหมดเรี่ยวแรง ในขณะที่ผมเองก็ปล่อยน้ำรักของผมพุ่งกระฉูดออกมาเต็มปากร่องของเธอ เรานอนกอดกันอยู่นาน ผมหอมเธอ เธอหอมผม เรากอด เราหอม เราจูบกัน ด้วยความรู้สึกที่ผมสามารถรับรู้ได้ว่ามันคือ ความรัก......

• *
เรื่องเสียว Safe Sex 5
### ตอน 5 ผูกพันธะ ###
หลังจากที่ผมกับนกมีอะไรกันที่ได้เล่าไปครั้งก่อน เรายังคงจอกันบ้าง บางครั้งหากไม่ได้เจอกัน เราก็ยังเล่นโฟนเซ็กซ์กัน หลังจากที่เรามีอะไรกันครั้งแรก เวลาเราเล่นโฟนเซ็กซ์กัน มันได้อารมณ์มากขึ้นกว่าเดิมเยอะ คงเป็นเพราะเรารู้จักทุกส่วนของกันและกันมากขึ้น ต่อจากนั้นไม่นาน อยู่ๆวันนึงน้องนกก็โทรมาหาผมชวนผมไปทานข้าว ผมฟังเสียงเธอ ดูเธอเศร้าๆ เหมือนมีปัญหา ผมรีบตอบตกลงไปตามนัดทันทีด้วยความที่เป็นห่วงเธอมาก ก็ในใจลึกๆผมก็รักเธอมากนี่ครับ เมื่อผมไปถึงตามนัด ผมเห็นเธอนั่งหน้าเศร้าอยู่ ผมรีบถามเธอด้วยความเป็นห่วงว่า
"นกเป็นอะไรรึเปล่า เล่าให้พี่ฟังได้มั๊ย "
แล้วเธอก็ค่อยๆระบายความในใจออกมา เธอเพิ่งทะเลาะกับแฟนอย่างรุนแรงถึงขั้นบอกเลิกกัน เธอเสียใจมาก ทั้งที่ความจริงเธอเองเป็นฝ่ายบอกเลิก แต่เธอก็รักเขามาก แต่ด้วยความที่แฟนของเธอมัวแต่ทำงานจนไม่มีเวลาให้เธอเลย ทำให้เธอทนไม่ไหว ผมจึงโอบเธอไว้ พยายามให้เธอรู้สึกอบอุ่นที่สุด หอมเธอที่ผมเบาๆ ปลอบเธอต่างๆนาๆ จนผมบอกว่า
"ไม่แน่นะ ที่นกตัดสินใจเลิกกะแฟน อาจจะทำให้นกมีโอกาสได้เจอสิ่งที่ดีกว่าก็ได้"
เธอพยักหน้า และหยุดคิดอะไรสักครู่ ก่อนที่จะพูดกับผมว่า
" ถ้างั้นนกขอเป็นแฟนพี่ได้ป่าว เวลานกอยู่กับพี่นกรู้สึกอบอุ่นและมีความสุขมาก"
ผมตกใจมากครับ แต่ในใจลึกๆก็ดีใจนะครับ แต่ผมกลับตอบเธอไปว่า
" จะดีเหรอ พี่มีแฟนอยู่แล้วนะ" นกตอบว่า
"ไม่เป็นไรนี่นา พี่เองก็ยังไม่ได้แต่งงาน อีกอย่างพี่เคยเล่าให้นกฟังว่าเวลาพี่อยู่กับแฟนพี่รู้สึกอึดอัดไม่ใช่เหรอ นกไม่ได้ขอให้พี่เลิกกะแฟนนะ แต่นกขอเป็นแฟนพี่อีกคน นกขอเวลาจากพี่ แล้วยังไงตอนนี้ ขนาดพี่มีแฟนแล้ว พี่ก็ยังมีเวลาให้นกมากกว่าแฟนนกซะอีก"
ผมต้องคิดหนักเลยครับ เพราะจริงๆแล้วผมไม่อยากมีแฟนหลายคนหรอกนะครับ แต่ผมก็รักนก เอาไงดีล่ะ ผมนิ่งคิดอยู่นาน จนนกบอกว่า
"หากพี่ตกลง เดี๋ยวนกมีรางวัลให้แฟนนกด้วยนะ"
เธอพูดยิ้มๆ หลังจากที่คิดอยู่นาน ผมก็ตอบตกลง
"เพียงแต่ต้องมีข้อแม้ว่า วันไหนที่ผมไปหาแฟน ผมจะไม่ติดต่อไปหา แต่ถ้าวันไหนผมไม่ได้ไปหาแฟน ผมจะให้เวลากับนกเต็มๆ แล้วหากนกได้ไปเจอคนอื่นที่ดีกว่าพี่ ก็อย่าปิดตัวเองนะ "
นกพยักหน้า และยิ้มอย่างดีใจ ก่อนที่จะมาหอมแก้มผม และนั่งกอดซบไหล่ผม มันเป็นความรู้สึกที่ผมไม่เคยสัมผัสมาก่อน มันเป็นความอบอุ่น มันเป็นความเข้าใจ มันคือความรักที่สามารถสัมผัสได้ นี่ละมั๊งรางวัลที่นกให้ผม หลังจากที่เราทานอาหารและนั่งคุยกันอย่างสนุกสนาน จิบไวน์ หยอกล้อกัน มีทะลึ่งบ้างเป็นบางครั้ง เราตกลงจะไปฉลองความสัมพันธ์ใหม่ของเรากันสองต่อสอง เพราะในที่สาธารณะ ผมจะไม่ล่วงเกินเธอมากไปกว่าการโอบ หอม เพราะผมถือว่านั่นเป็นการให้เกียรติคนที่ผมรัก เราไปเปิดห้องสูทของโรงแรมชั้นดี คืนนี้เราตัดสินใจอยู่ด้วยกันทั้งคืน พอเข้ามาในห้อง ผมกอดเธอแน่น ซึ่งเป็นสิ่งที่ผมอยากทำมาก แล้วเธอก็ขอตัวโทรศัพท์ไปบอกที่บ้านว่าจะค้างบ้านเพื่อน แล้วเราก็มานอนกอดจูบกันนัวเนีย มันอบอุ่น และมีความสุข เพราะ มันมาจากความรัก ความเข้าใจ แต่แล้วจู่ๆเธอก็ผละออกพร้อมกับบอกว่า
"ไปอาบน้ำเถอะ" ผมเลยบอกให้เธอไปอาบก่อน แต่เธอกลับบอกว่า
"ไปอาบด้วยกันสิ เราเป็นแฟนกัน แล้วนกก็บอกแล้วว่าวันนี้นกมีรางวัลพิเศษให้ วันนี้นกจะปรนนิบัติแฟนนกเต็มที่เลยนะ ไปอาบน้ำกันเถอะ เดี๋ยวนกจะอาบให้นะจ๊ะที่รัก"
เธอจุ๊บผมทีนึง ก่อนที่จะเอื้อมมือมาปลดกระดุมเสื้อผมออกทีละเม็ดๆ ตามมาด้วยกางเกง ผมเองก็ไม่ยอมเสียเปรียบ เริ่มถอดเสื้อผ้าของเธอบ้าง ร่างกาย ผิวพรรณของเธอยังขาวนวลเนียนเหมือนเดิม หรือเผลอๆจะมีน้ำมีนวลกว่าเก่าเสียอีก หลังจากเสื้อผ้าของเราสองคนหลุดออกไปหมดแล้ว เรายืนกอดกัน เนื้อแนบเนื้อ หน้าอกอวบอิ่มแน่นเบียดกับแผงอกผม ส่วนล่างก็เบียดเข้าหากันและกัน เราจูบ เราลูบไล้ไปตามร่างกายของกันและกัน ซักพักเธอเหมือนเธอจะนึกอะไรขึ้นมาได้ เธอบอกให้ผมนั่งรอที่เตียงก่อน ผมทำตาม เธอเข้าไปในห้องน้ำ ไปเปิดน้ำในอ่าง แล้วเธอก็ออกมานั่งตักผม เอามือโอบคอผมไว้ ตาเราประสานกัน แต่ข้างล่าง ของเธอก็ทับอยู่บนของผมพอดี จนมันเริ่มพองตัวออก เธอหอมแก้มผมทั้งซ้ายขวา แล้วก็กระซิบบอกผมว่า
"พี่เป็นคนแรกที่นกใกล้ชิดมากขนาดนี้ พี่เป็นแฟนนกแล้ว พี่อย่าทำกับนกแบบแฟนเก่านกนะ สัญญานะ นกอยากให้พี่สัญญา เพราะนกรู้ว่าหากพี่สัญญาแล้ว พี่ไม่เคยผิดคำพูด"
" จ๊ะพี่สัญญา" ผมตอบตกลง แล้วเราก็จูบกันอย่างดูดดื่ม เพียงปลายลิ้นเราสัมผัสกัน ความหอมหวานซาบซ่ามันแผ่ซ่านไปทั่วตัว ลิ้นเราเกี่ยวกระหวัดพันกัน ทั้งดูด ทั้งดุน ผลัดกันรุก ผลัดกันรับ บางครั้งผมก็เอาลิ้นกวาดไปมาตามฟันของเธอ เราจูบกันครู่ใหญ่ เธอก็จูงมือผมเข้าไปในห้องน้ำ แล้วบอกให้ผมลงไปแช่ในอ่าง เธอค่อยๆก้าวขาตามลงมาในอ่างน้ำ เธอเข้ามาลูบไล้ขัดสีฉวีวรรณให้ผม สัมผัสของเธอช่างนุ่มนวล เธอลูบไล้ไปทั่วตัว ก่อนที่จะเริ่มลงมือชำระล้างเจ้าหนูของผม เธอค่อยๆรูดส่วนปลายลงช้าๆ ผมแอ่นก้นขึ้นให้ส่วนนั้นพ้นผิวน้ำ ให้เธอได้ถูสบู่ให้มัน เธอถูสบู่ไปทั่วทั้งลำ ทั้งพวงสวรรค์ ไล่ลงมาจนถึงรูก้น เอานิ้วเขี่ยเบา ผมขนลุกซู่เลยครับ หลังจากที่เธอถูสบู่ชำระส่วนนั้นเรียบร้อยแล้ว เธอก็ก้มหน้าลงมาจูบเบาๆที่ปลายหัว และอ้าปากกลืนมันเข้าไป เสียววาบเลยครับ เธอเก่งขึ้นมากครับ ผมถึงกับต้องเกร็งตัวแน่น ทั้งดูดทั้งเลีย แถมเอาลิ้นมาวนเลียแยงร่องก้นผมอีก เธอทำนานมากเลยครับ จนผมเองเริ่มทนไม่ไหว ผมบอกเธอว่า
"ใกล้แล้วนะ จะเสร็จแล้วนะ" เธอเงยหน้าบอกผมว่า
" แตกใส่ปากนกเลยนะ นกอยากกินน้ำของพี่ "
ก่อนที่จะก้มหน้าก้มตาดูดดมอมเลียต่อ ผมงงเลยครับ แต่ก็เอา เป็นไงเป็นกัน ผมเริ่มครางดังขึ้นเรื่อยๆ เธอเองก็ยิ่งเร่งปากเป็นการใหญ่ ผมเสียวจนต้องเอามือไปจับหัวเธอไว้ แล้วกระเด้งเอวใส่ปากเธอแทน น้ำในอ่างกระเพื่อมกระจายเต็มไปหมด จนในที่สุดผมก็หมดความอดทน ปล่อยน้ำรักใส่ปากเธออย่างแรง ตอนที่น้ำพุ่งออกมาเป็นหยดแรก ผมเห็นเธอสะดุ้งเลยครับ คงฉีดเข้าไปถึงคอหอยของเธอเลยมั๊งครับ แต่เธอก็กลืนมันเข้าไปจนหมด แถมใช้ปาก ใช้ลิ้นทำความสะอาดจนเกลี้ยง ผมหอมแก้มเธอทีนึงเป็นการขอบคุณ ก่อนที่จะจับเธอขึ้นนั่งบนขอบอ่างเพื่อที่จะตอบแทนความรักที่เธอมีให้ผม โดยการใช้ปากทำให้เธอบ้าง ผมค่อยๆแทรกตัวเข้าไปอยู่ระหว่างขาเธอที่แยกออกจากกัน ผมค่อยๆบรรจงจูบเธอที่หน้าผาก เปลือกตา จมูก แก้มทั้งสองข้าง แล้วแนบริมผีปากกับริมฝีปากนุ่มสวยของเธอ ผมแทรกลิ้นเข้าไปควานในปากเธอ ลิ้นเราเกี่ยวกระหวัดพันกัน ผลัดกันรุก ผลัดกันรับ มือสองข้างของผมก็โอบกอดเธอให้แนบแน่นเข้ามา ตรงส่วนล่าง ของผมที่แข็งชี้ขึ้นมาก็ไปจรดปลายอยู่ตรงปากทางสวรรค์ของเธอพอดี ผมกระดกเจ้าหนูของผมเป็นการทักทาย และให้มันเขี่ยสะกิดติ่งเสียวของเธอด้วย เธอสะดุ้งเล็กน้อยทำหน้าเหยเก ในขณะที่เรายังคงจูบกับอยู่ มือสองข้างของผมค่อยๆเลื่อนลงมาจับที่หน้าอกของเธอ ผมบีบเคล้นเบาๆ กลัวมันจะช้ำ ผมถนอมเธอมากที่สุดเท่าที่จะทำได้ นิ้วโป้งและนิ้วชี้ของผมค่อยๆเคลื่อนเข้าหากัน และมาบรรจบกันโดยที่มีหัวนมสีชมพูของเธออยู่ตรงกลาง ผมบีบคลึงหัวนมเธอ รูขุมขนเธอลุกเกรียว หัวนมเธอแข็งตัวขึ้นมาอย่างรู้สึกได้ เธอครางในลำคอ อีกมือของผมเอื้อมลงไปจับเจ้าหนูของผมเขี่ยไล่ไปตามร่อง และกดคลึงลงไปที่ติ่งเสียว เธอส่ายเอวเล็กน้อย ปากผมเลื่อนมาซุกไซ้ตามซอกคอ ติ่งหู เอาลิ้นแหย่เข้าไปในรูหู ขบติ่งหูเบาๆ เธอหลับตาพริ้ม แหงนหน้าเริด ปากก็ส่งเสียงครางออกมาเบาๆ เสียงเธอไพเราะมากในความรู้สึกของผมตอนนั้น มือผมยังคงทำงานต่อไป ทั้งบนและล่าง ผมรู้สึกว่า ร่องของเธอขมิบเป็นบางครั้ง น้ำหวานจากร่องของเธอไหลออกมาเลอะที่หัวของเจ้าหนูผม ผมจับมันเขี่ยและกดคลึงที่ติ่งเสียวแรงขึ้น ผมอยากให้เธอมีความสุขให้มากที่สุด เธอบอกให้ผมเอาใส่เข้าไป แต่ผมไม่ทำครับ บอกเธอว่า
"อย่าพึ่งเลยนะ รออีกสักพัก ให้นกมั่นใจในตัวเองว่ารักพี่จริงๆก่อน "
แล้วปากผมก็เลื่อนลงมาที่หน้าอกของเธอ ผมเอาลิ้นเลียวนไปรอบเนินถันทั้งสองข้าง ก่อนที่จะฉกเข้าดูดหัวนมซึ่งแข็งชูชัน ผมดูด ผมขบ ผมเอาลิ้นเลียวนไปรอบๆหัวนม เธอขนลุกไปทั้งตัว เอวเธอส่ายเร็วขึ้น ปากก็ครางดังขึ้น ผมสลับดูดเลียหน้าอกเธออยู่นานจนเธอเสร็จ ผมรู้สึกได้จากอาการของเธอ ที่ร่องของเธอขมิบ ตอดนิ้วของผมซึ่งตอนนี้เข้าไปอยู่ในร่องสวรรค์ของเธอ ผมความนิ้วไปมา เอาปลายนิ้วขูดกับผนังของช่องทางสวรรค์ของเธอ น้ำเธอไหลเยิ้มออกมาเต็มมือผม ผมถอนมือออก เธอแอ่นเอวตามและถอนหายใจดังเฮือกใหญ่ ผมเลื่อนปากลงมา เล็มเลียไปตาม เอว สีข้าง ขาอ่อน ซอกขา แล้วก็ฉกเข้าไปจูบที่ร่องของเธอ เธอสะดุ้งเล็กน้อย ผมประกบปาก จูบ เลีย ดูดดื่มน้ำหวานของเธอ ลิ้นผมก็ชำแรกเข้าไปในร่องของเธอ กระดกปลายลิ้นพลิ้วๆ ควานเข้าไปในร่องของเธอ ไล่เล็มเลียลงไปตามรอยแยกจนถึงร่องก้นของเธอ แล้ววนกลับขึ้นมาดูดื่มน้ำรักจากร่องเธอต่อ ผมดูด ผมเอาปลายลิ้นดุนที่เม็ดของเธอ ผมเอานิ้วแยง ชักเข้าชักออก เพื่อเพิ่มความเสียวให้เธอ อีกมือผมจับสะโพกเธอไว้ พร้อมกับบีบคลึงเบาๆ เอวเธอส่ายร่อน เสียงครางของเธอดังระงม ในที่สุดเธอก็ร้องกรี๊ดออกมา พร้อมกับกระตุกอย่างแรง ร่องเธอขมิบตอดรัดนิ้วผมอย่างรุนแรงอีกครั้ง ก่อนที่จะนอนแผ่อย่างหมดแรงและค่อยๆไหลลงมาอยู่ในอ่าง ผมกระซิบบอกเธอว่า
"นี่เป็นของขวัญชิ้นแรก ที่พี่ให้กับแฟนของพี่นะ "
เรากอดกันอยู่ในอ่างซักครู่ แล้วก็ลุกขึ้นมาชำระล้างร่างกายให้แก่กันและกัน พออาบน้ำเสร็จ เราสั่งอาหารและไวน์ขึ้นมาทานกันบนห้อง เราทำให้เหมือนกันเป็นคืนฮันนีมูนของเรา เรานั่งกอดกัน คลอเคลียกัน แบบไม่ยอมให้ห่างกันแม้แต่นิดเดียว เราดื่มไวน์กันจนเริ่มมึนนิดๆ ผมจับเธอให้มานั่งบนตักผม ผมเริ่มคลอเคลีย ซุกไซ้เธอไปตามซอกคอ แล้วก็ประกบปากจูบกัน จนอารมณ์ของเราเริ่มกระเจิดกระเจิง มือของผมสอดเข้าไปใต้ผ้าขนหนูที่ห่อหุ้มร่างกายเธออยู่ ผมความหาปทุมถันอันสวยงามของเธอ ผมบีบเคล้นคลึงมันอย่างทะนุถนอม ผ้าเช็ดตัวของเธอหลุดออก ส่วนล่างเอวของเธอส่ายบดบี้คลึงอยู่กับลำอันแข็งแกร่งของผม เธอลุกขึ้นจูงมือผมไปที่เตียง แล้วบอกให้ผมนอนลง เธอกระซิบข้างหูผมว่า
"พี่อยู่เฉยๆนะ เดี๋ยวนกทำให้พี่หมดทุกอย่างเลยนะ"
แล้วเธอก็ใช้เชือกรัดผ้าม่านมัดมือมัดเท้าผมแบบขึงพรืด ผมรู้สึกแปลกใจมาก และตื่นเต้นมาก อยากรู้เหมือนกันว่าเธอจะทำอะไรผมบ้าง เธอก้มลงมาจูบปาก ซุกไซ้ไปตามซอกคอผม ไล่ลงมาผึงแผงอก เธอเลียวนดูดหัวนมผม พร้อมทั้งเอื้อมมือไปปลดผ้าขนหนูผมออก และใช้มือกำรูด ลูบไล้ไปทั่วทั้งลำ ทั้งพวงสวรรค์ เธอเลื่อนปาก จูบไซ้ผมไปทั่วทั้งตัว เธอไล่ไปจนใกล้ของผม ผมอยากสัมผัสไออุ่นจากปากของเธออีกครั้ง แล้วเธอก็เหมือนจะรู้ใจผม เธออ้าปากงับของผมเข้าไปทั้งลำ ดูท่าเธอจะชอบมันมาก ทั้งดูด ดม อม เลีย เธอคล่องขึ้นเยอะจากวันที่ผมสอนให้เธอทำครั้งแรก ผมบอกให้เธอหันสะโพกมาให้ผมเลีย เธอก็ทำตาม เรากลับมาอยู่ในท่า 69 ผมดูด ผมเลียให้เธอ เธอส่ายเอวไปมา ปากเธอก็ดูดของผมอย่างเอาเป็นเอาตาย เธอเริ่มกระเด้งเอว บดบี้ส่วนนั้นกับใบหน้าผม ผมก็กระเด้งส่วนนั้นเข้าๆออกๆในปากเธอ เธอกวาดลิ้นเลียตามหัวไปด้วย จนเราสองคนเริ่มทนไม่ไหวเธอหมุนตัวกลับมาจูบปากผมแล้วก็บอกให้ผมหลับตา
"เดี๋ยวจะมีรางวัลให้ "

• *
เรื่องเสียว Safe Sex 6
### ตอนที่ 6.รางวัลแห่งความรัก ###
ผมก็หลับตาลง ในใจก็สงสัยเหมือนกันว่าเธอจะทำอะไร จากสัมผัส จากความรู้สึกบอกผมว่า เธอเลื่อนตัวลงไปข้างล่าง ขึ้นคร่อมผม แล้วเธอก็จับของผมเอาไปเขี่ยตามร่องตามเม็ดของเธอ ผมกระดกเอวขึ้นเป็นการแกล้งเธอ ผมยังหลับตาอยู่ แล้วเธอก็หยุดเขี่ยไปมา แต่จากสัมผัสปลายหัวของผมมันจ่ออยู่ที่ปากรูของเธอพอดี แต่เธอกำลังกดตัวเธอลงมาเรื่อยๆ ผมรีบลืมตาดู เธอมองหน้าผม แล้วบอกว่า
"อยู่เฉยๆนะ นี่เป็นรางวัลสำหรับแฟนของนกไงจ๊ะ"
ผมงงมาก อยู่ๆก็มีสาวสวยน่ารักกำลังยัดเยียดความสาวให้ผม ไม่ใช่ว่าผมไม่อยากได้นะครับ ผมอยากได้มาก แล้วมันก็กำลังจะเป็นความจริงแล้ว ความแน่นเริ่มเข้าปกคลุมตรงส่วนหัว มันแน่น มันฟิตมาก นี่ขนาดมีน้ำหล่อลื่นแถมน้ำลายอีก ผมมองดูหน้าเธอ เห็นเธอหลับตาปี๋กัดฟันแน่น เธอเองก็คงเจ็บเหมือนกัน แต่เธอก็ยังไม่หยุด ยังคงกดลงมาเรื่อยๆ ผมยอมรับเลยครับว่าตื่นเต้นมาก ผมแทบจะหยุดหายใจเลย ผมผงกหัวขึ้นดูตรงนั้น ผมเห็นของผมคาอยู่ในของเธอ มันหายเข้าไปแค่หัว ผมเลยบอกให้เธอยกขึ้นกดลงซักพักให้มันคลายตัวกว่านี้ เธอก็ทำตาม ขาเธอสั่นระริก พอทำไปได้ซักพัก มันเริ่มคล่องขึ้น ผมจึงเด้งสวนขึ้นไปน้อยๆ ให้มันเข้าไปได้ลึกกว่าเดิม ตอนนี้มันเข้าไปได้ครึ่งลำแล้ว ผมรู้สึกเหมือนถูกบีบแน่นมาก แน่นจนอึดอัดอยากระเบิดออกมา แล้วจู่ๆเธอก็กดลงมาทั้งตัวจนมิด ผมตกใจมากเลยครับ เธอร้องโอ๊ยดังมาก แล้วก็ฟุบลงมาซบอกผม ความรู้สึกตอนนี้มันบอกไม่ถูกครับ มันแน่น มันฟิต จนขยับเขยื้อนไม่ได้เลย แถมมีตอดขมิบระรัวอีกต่างหาก ผมอยากเอามือมากอดเธอแต่ทำไม่ได้เพราะถูกมัดอยู่ ผมถามเธอว่า
" ทำไมถึงทำแบบนี้ "
เธอเงยหน้าขึ้นมา ผมเห็นน้ำตาคลอเลยครับ แต่สีหน้ากลับยิ้มแย้มมีความสุข ก็คงเจ็บน่ะครับ เธอตอบผมว่า
" ก็ไม่ง้านพี่ก็คงไม่ยอมใส่เข้ามาหรอก แล้วนกก็อยากให้พี่ได้สิ่งที่นกหวงแหน เพื่อแสดงว่านก รักพี่มากจริงๆ และเป็นรางวัลสำหรับที่พี่ดีกะนกและรักษาสัญญากะนกตลอด"
ผมก็เลยผงกหัวขึ้นมาหอมแก้มเธอทีนึง ก่อนที่จะบอกให้เธอปลดเชือกให้ผม เธอเอื้อมมือมาปลดเชือกให้ผม ทำให้ตรงส่วนนั้นขยับ อูยยยยย เสียววาบเลยครับ ตัวเธอเองก็สั่นๆ คงเสียวเหมือนกันแหละครับ แต่ผมกลัวจะหลุด ผมเลยยกก้นลอยตามเธอขึ้นมา เธอครางเลยครับ พอมือและขาผมเป็นอิสระ ผมก็ลุกขึ้นจับเธอพลิกตัวลงข้างล่าง แล้วผมก็ค่อยๆสาวออกมาช้าๆ แล้วถามเธอว่า
"ยังเจ็บอยู่ป่าวจ๊ะ
นกไม่ตอบแต่ส่ายหน้า ผมก้มลงไปมอง เห็นเลือดซึมออกมาเหมือนกัน แล้วผมก็ค่อยๆ ชักเข้าชักออก ผมเห็นเธอหลับตาปี๋ เม้มปากแน่น มือก็ขยุ้มผ้าปูที่นอนอย่างแรง ผมขยับช้าๆไปเรื่อยๆจนมันเริ่มคล่องตัว เธอเองคงเสร็จไปหลายครั้งแล้ว เพราะ เธอเกร็งกระตุก และภายในของเธอก็ตอดของผมถี่มาก ผมค่อยๆ เร่งสปีดเร็วขึ้นเรื่อยๆ เราเปลี่ยนท่าเป็นท่ากวางเหลียวหลัง ผมจับเธอหมุนตัวพลิกคว่ำโดยที่ไม่ยอมให้มันหลุดออกจากกัน เหมือนกลัวจะใส่กลับเข้าไปอีกไม่ได้ พอเข้าที่เข้าทางแล้ว ผมก็เริ่มซอยสะโพกใส่ก้นอันกลมกลึงของเธอ จากช้าเป็นเร็วขึ้น แรงขึ้นเรื่อยๆ เสียงครางของเธอดังมากประสานกับเสียงหน้าขาผมกระทบกับบั้นท้ายงามของเธอดัง ปั๊บ ปั๊บ ทุกครั้งที่ผมกระแทกเข้าไป ปลายมันจะเข้าไปกระทบกับมดลูกของเธอ ผมโน้มตัวลงมา เอามืออ้อมไปบีบหน้าอกเธอ เพื่อเป็นการเพิ่มความเสียวให้เธอ เธอหันหน้ากับมาประกบปากจูบกับผม เราแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์ แล้วผมก็เลื่อนปากมาจูบไซ้เธอตามแผ่นหลัง เอวก็ซอยถี่ๆ ช้าบ้างเร็วบ้าง แทงซ้าย แทงขวา เสยขึ้นกดลง ผมงัดกลยุทธทั้งหมดเท่าที่จะนึกออกมาใช้ ในท่านี้เอง เธอก็เสร็จไปอีกหลายครั้ง จนผมเริ่มเหนื่อย จึงบอกให้เธอเปลี่ยนท่า ผมเอนตัวไปด้านหลังพร้อมทั้งจับให้เธอลุกขึ้นนั่ง จนอยู่ในท่าที่เธอนั่งคร่อมโดยหันหลังให้ผม เธอยกสะโพกขึ้น กดลง บี้คลึง เสียงเธอครางกระเส่าอย่างเร้าอารมณ์ เราอยู่ในท่านี้กันนานพอสมควร ตอนนี้น้ำเธออกมาเยอะมาก ผมจึงจับเธอให้หมุนตัวหันหน้ามาหาผม แล้วก็อุ้มเธอขึ้น เดินไปรอบ พร้อมทั้งเด้งเอวใส่เธอไปด้วย เราจูบกับไป จนเดินไปถึงผนัง ผมให้เธอยืนพิงผนัง และเอาแขนช้อนขาเธอขึ้นข้างนึง เราจูบปากกัน แลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม ในขณะที่ผมเริ่มซอยสะโพกใส่เธอช้าๆ มือเธอที่โอบรอบคอผมในทีแรกค่อยๆเลื่อลูบไล้ไปตามแผ่นหลังผม จนลงมาถึงสะโพกผม เธอจับมันไว้ แล้วออกแรงกดให้ผมกระแทกเอวใส่เธอ เราเริ่มเร่งสปีด มือเธอก็จับเอวผมให้กระแทกใส่เธอแรงขึ้น เราสองคนช่วยกันครางประสานเสียงกันดังลั่นห้อง ตอนนั้นผมไม่คิดอะไรแล้ว รู้อย่างเดียวว่า สวรรค์กำลังลอยอยู่ตรงหน้าแล้ว เธอเองคงเสียวมากในท่านี้ เพราะลำแท่งของผมจะครูด ถูไถไปกับติ่งเสียวของเธอ ขาเธอสั่นระริก บางครั้งที่เธอไปถึงจุดหมาย เธอถึงกับเข่าอ่อนแทบจะทรุดตัวลงไป จนผมเองต้องรั้งตัวเธอไว้ ดูเธอจะมีความสุขมากในท่านี้ เพราะมันทำให้เธอเสร็จไปหลายครั้งติดๆกัน หน้าอกเราก็เบียดเข้าหากัน เหมือนจะให้มันกลายเป็นเนื้อเดียวกัน ผมชักจะทนไม่ไหว เลยบอกให้ไปทำต่อที่เตียง เธอยกขาขึ้นรัดเอวผมไว้ เป็นสัญญาณให้ผมอุ้มเธอกลับไป โดยที่ไม่ยอมให้ส่วนนั้นหลุดออกจากกัน พอมาถึงที่เตียง ผมจับเธอนอนหงายเอวเธอพาดกับขอบเตียง มันทำให้ส่วนนั้นของเธอแอ่นนูนขึ้นมาอย่างสวยงาม ผมขยับเอวซอยเข้าออกอย่างเร็ว และแรง ก่อนที่ผมจะถึงจุดหมาย ผมถามเธอว่า
"เมนส์นกมาเมื่อไหร่ " เธอคงเข้าใจในความหมายผม จึงตอบว่า
" พี่ปล่อยเข้ามาในตัวนกได้เลย เมนส์นกเพิ่งหมดไป นกอยากให้พี่ปล่อยน้ำของพี่ใส่ตัวนก"
พอผมได้ยินดังนั้นก็ดีใจ เพราะเป็นไปตามที่ผมต้องการ ผมกระแทกเอวเร็วมาก และแรงมาก เธอเองก็ครางออกมาดังมาก ยิ่งเวลาที่ผมชักลำแท่งของผมออกมาจนเกือบสุดแล้วกระแทกกลับเข้าไปอย่างแรง เธอถึงกับสะดุ้งเฮือก จนใกล้ถึงวินาทีสุดท้าย ผมโน้มตัวลงไปกอดเธอไว้ให้ความอบอุ่นแก่กันและกัน ผมซอยเอวให้เร็วถี่ที่สุดเท่าที่จะทำได้ เธอกระตุกร่าง ตัวเธอสั่นระริก ร่องของเธอขมิบตอดรัดลำแท่งของผมอย่างรุนแรง เธอไปถึงก่อนผมแล้ว ผมเองเมื่อโดนร่องเธอตอดรัดรุนแรงขนาดนั้น ก็หมดความอดทน มือกอดเธอแน่น เอวก็ซอยได้อีกเพียงไม่กี่ที ก็อัดกระแทกเข้าไปลึกที่สุดเท่าที่จะทำได้เป็นครั้งสุดท้าย แล้วน้ำรักของผมก็พุ่งฉีดออกมาอย่างแรง เธอสะดุ้งเฮือก แหงนหน้าตาเหลือก เล็บเธอทั้งสองมือจิกลงบนแผ่นหลังผมอย่างแรง ขาเธอก็รัดเอวผมแน่นมาก ครับเธอเสร็จไปอีกครั้งติดๆกัน ร่องของเธอขมิบตอดรัด เหมือนจะดูดน้ำรักของผมให้หมด เรานอนกอดกันแน่นิ่งอยู่ในท่านั้นอยู่นาน ต่างคนต่างหอบด้วยความเหนื่อย เราผลัดกันหอมแก้มกันและกัน แล้วก็จูงมือกันเข้าไปอาบน้ำให้กัน เธอบอกว่าเธอแสบตรงนั้นมาก ผมก้มลงไปดู เห็นมันบวมเป่งออกมา เห็นแล้วก็สงสารเธอมาก พอเสร็จ เธอเดินออกจากห้องน้ำขาถ่างๆแบบไม่ค่อยมีแรง ผมต้องคอยประคองเธอไว้ ผมเช็ดตัวให้เธอทุกซอกทุกมุม ก่อนที่จะจัดการกับตัวเอง แล้วก็อุ้มเธอขึ้นไปนอนบนเตียง เรานอนกอดจูบกันอย่างมีความสุข ผมถามเธอว่า
"นกมีความสุขมากมั๊ยจ๊ะ" เธอตอบว่า
"ที่สุดเลยจ๊ะ ที่รักของนก" ผมถามว่า
"เธอเสร็จไปกี่ครั้ง " เธอบอก
"ไม่รู้สิ ไม่ได้นับ แต่รู้ว่าเยอะมาก ตั้งแต่ที่เริ่มใส่เข้าไปแล้ว น่าจะไม่ต่ำกว่าสิบนะ "
ผมหอมเธออีกครั้งเบาๆที่หน้าผาก และกระซิบที่ข้างหูเธอเบาๆว่า
"นก พี่รักนกมากนะจ๊ะ พี่สัญญาว่าจะดูแลเอาใจใส่นกอย่างดีที่สุด" นกยิ้มและตอบว่า
"นกก็รักพี่ รักมากที่สุดเท่าที่นกเคยรักใครเลย"
แล้วเราก็นอนกอดกันหลับไปอย่างมีความสุข หลังจากที่ผมกับนกมาเป็นแฟนกันอย่างเป็นจริงเป็นจังมากขึ้น เรานัดกันออกมามีอะไรกันแทบทุกวัน แต่ถ้าวันไหนที่เราไม่ได้มีอะไรกัน เราก็จะอาศัยเล่น phone sex กัน

• *
เรื่องเสียว Safe Sex 7
### ตอนที่ 7 รัก เดินทาง ###
ผมนัดกับนกไปเที่ยวต่างจังหวัดกัน เช้าวันนั้นผมขับรถไปรับนกที่บ้าน นกแต่งตัวน่ารักมากใส่เสื้อยืดรัดรูป กระโปรงสั้น มายืนยิ้มรอผมอยู่หน้าบ้าน ดูนกน่ารักแล้วก็เซ็กซี่มากในสายตาผม เห็นแค่นั้นอารมณ์ผมก็เริ่มคุขึ้นมาแล้ว เราออกเดินทางกันแต่เช้ามืด เพื่อที่จะมุ่งหน้าไประยอง พอเราขับรถพ้นเขตกรุงเทพมาแล้ว ตอนนั้นฟ้ายังไม่สว่างสักเท่าไหร่เลย นกคงง่วงมากเพราะต้องตื่นแต่เช้า นกนอนหลับตาพริ้ม ผมมองดูนกอย่างชั่งใจแล้วความคิดแปลก ๆ มันก็ผุดขึ้นมาในสมองผม เรื่องราวจากเพื่อน ๆ ที่เล่ากันเข้ามาว่ามีอะไรกันบนรถมันทำให้ผมอยากลอง ผมเลยค่อย ๆ เอื้อมมือไปจับที่หัวไหล่นก นกยังหลับอยู่ไม่รู้สึกตัว ผมจึงค่อย ๆ เอามือมาวางไว้ที่ต้นขาอันขาวนวลเนียน ผมค่อย ๆ เอามือลูบขึ้นลูบลงไปตามขาสวยของเธอ ตอนนั้นรู้สึกว่า ขนตามผิวหนังของนกจะลุกชูชัน ผมนึกว่านกตื่นแล้วแต่พอหันไปมองยังเห็นนอนหลับตาอยู่ จึงค่อย ๆ ลูบต่อไป ลูบขึ้นมาเรื่อย ๆ จนถึงขอบกระโปรง ผมสอดมือเข้าไปใต้กระโปรงของนกจนเจอขอบกางเกงใน ผมเอามือไปวางแปะบนสามเหลี่ยมของเธอ เหมือนเธอจะรู้สึกตัว เธออ้าขาออกเล็กน้อยให้ผมจับของเธอได้ถนัดขึ้น ผมเอานิ้ววางแนบลงไปกะว่าให้มันตรงกับร่องของเธอ กดนิ้วแล้วคลึงไปเบา ๆ ผมลากนิ้วขึ้นลงตามรอยแยก ผมทำอย่างนั้นอยู่สักพัก จึงได้ยินเสียงหายใจของนกเริ่มหอบถี่ขึ้น ผมคิดว่าเธอน่าจะตื่นแล้ว แต่ยังแกล้งหลับอยู่ ผมจึงรุกหนักต่อไปอีก เอามือสอดเข้าไปใต้กางเกงในจนได้พบกับความเปียกชื้น นกเองคงมีอารมณ์มากพอสมควร ผมเอานิ้วสะกิดที่ติ่งเสียวของเธอแล้วใช้นิ้วกลางกดลงไปแล้วคลึง จากเสียงหอบหายใจกลายเป็นเสียงซี้ดซ้าด ผมกดคลึงไปเรื่อย ๆ ขาเธอถ่างอ้าออกผมตัดสินใจดึงกางเกงในเธอออก เธอยกสะโพกช่วยผมอย่างดี ตอนนั้น ชายกระโปรงเธอได้เลิกขึ้นมากองอยู่ที่หน้าท้องแล้ว ผมเหลือบตาไปมอง ถึงแม้ว่าสิ่งนั้นจะเป็นสิ่งที่ผมเคยสัมผัสและเคยได้ลิ้มลองมาแล้วก็ตาม แต่ก็ยังไม่วายทำเอารถเกือบเสียหลัก มือข้างนึงที่จับพวงมาลัยผมกำมันไว้แน่น ส่วนอีกข้างเอาไปวางแปะอยู่ตรงหน้าขา บนนาผืนน้อยอันโหนกนูนที่มีขนเส้นเล็กละเอียด บางเบา ผมใช้นิ้วชี้และนิ้วโป้งคีบติ่งเสียวของเธอขึ้นมา นกแอ่นรับ ผมเอานิ้วบี้มันให้นกเสียวสุด ๆ ผมเห็นมือนกกำอยู่ที่เบาะแน่น ผมจึงละมือออกมาจากติ่งเสียวของเธอ แล้วมาจับมือเธอให้มาวางทาบอยู่บนเป้ากางเกงของผม ซึ่งตอนนี้สิ่งที่อยู่ข้างในมันได้ขยายตัวเต็มที่ ต้องการที่จะออกมาชมโลกภายนอกบ้าง เหมือนนกจะรู้ จึงเอามือปลดเข็มขัดผมออกแล้วค่อย ๆ รูดซิปลง ผมต้องเบี่ยงรถเข้าทางซ้าย ขับให้ช้าลง ยังดีที่ตอนนั้นยังเช้าอยู่รถยังไม่เยอะมาก ผมยกสะโพกขึ้นให้นกดึงกางเกงผมออกได้ง่ายขึ้น แล้วเจ้าแท่งเอ็นของผมก็ออกมาชมโลกภายนอก สูดอากาศบริสุทธิ์ยามเช้าอยู่ภายใต้อุ้งมืออันอ่อนนุ่มของนก นกกำมันไว้แล้วรูดมือขึ้น ๆ ลง ๆ จากช้า ๆ เริ่มเร็วขึ้นเรื่อย ๆ ส่วนมือของผมเอง ก็ป่ายไปทั่วจนได้สัมผัสกับก้อนเนื้ออันเต่งตึงภายใต้เสื้อยืดรัดรูปของนก ผมบีบมันไว้ ผมขยำมัน ด้วยความมันส์ในอารมณ์ ผมอยากจับเนื้อแท้ ๆ ของมัน ผมเลยบอกนกว่า
"นก ถอดเสื้อในออกหน่อยสิ"
นกละมือจากแท่งเอ็นของผมแล้วหันมาปลดยกทรงของตัวเองออก นกค่อย ๆ ดึงยกทรงแบบไร้สายออกมาจากเสื้อ มันน่ารักมาก เป็นสีขาวมีลายดอกไม้สีชมพูเล็ก ๆ เต็มไปหมด แล้วนกก็เหลียวซ้ายแลขวาก่อนทีจะเลิกชายเสื้อขึ้นให้มากองอยู่เหนืออก พระอาทิตย์ยามเช้าเริ่มทอแสง ส่องสะท้อนให้หน้าอกของนกเปล่งประกายเป็นสีทอง ผมต้องตะลึงในความงามที่แสนจะบาดตาผม หน้าอกเธอขาวนวลเนียน เคร่งครัดเป็นกระเปาะลูกกลม ๆ ตรงกลางมีตุ่มไตสีชมพูอ่อน ๆ หัวนมเม็ดเล็กของเธอ ผมเห็นแล้วอยากดูดมากผมเอามือไปจับมันอย่างรักใคร่ เอานิ้วเขี่ยที่หัวนมเบา ๆ นกค่อย ๆ โน้มตัวลงมาเอาริมฝีปากอวบอิ่มมาจูบเบา ๆ ที่ส่วนหัวของแท่งเอ็น แล้วนกก็อ้าปากอมส่วนหัวของแท่งเอ็นเข้าไป ความรู้สึกของผมตอนนั้นมันเสียว มันซาบซ่า สัมผัสได้ถึงความอบอุ่นและลิ้นนุ่มของนก ที่สัมผัสอยู่กับส่วนสำคัญของผม เพียงแค่นั้นผมก็อยากจะระเบิดออกมาให้เต็มปากนกแล้ว แต่ยังครับ ผมพยายามฝืนกลั้นใจไว้ แล้วก็ต้องรู้สึกเสียววูบจนต้องแอ่นเอวขึ้นมา เมื่อนกใช้ลิ้นเล็มเลียไปรอบส่วนหัวของแท่งเอ็นผม แล้วก็อ้าปากอมดูดมันเข้าไปทั้งลำ นกใช้ปากรูดชึ้นลงตามแท่งเอ็นของผม มือนกก็คลึงที่ไข่ของผมเบาๆ นกจับแท่งเอ็นของผมให้หงายขึ้น และใช้ปลายลิ้นเลียไปทั่ว ตั้งแต่หัวหยัก ไล่ลงมายังเส้นสองสลึง และเล็มเลียต่อลงมาตามลำแท่งเรื่อยๆ นกใช้มือช้อนพวงสวรรค์ของผมขึ้น จนในที่สุดปากของนกก็อ้าอม ใช้ลิ้นเลียดูดที่ไข่ของผม ขณะที่อีกมือของนกก็กำรูดของผมเบาๆ นกเองคงทุลักทุเลพอสมควร เนื่องจากมีเกียร์ขวางอยู่ พอผมผมมองไปที่บั้นท้ายของนก ชายกระโปรงสั้นของนก เลื่อนขึ้นมาจนเผยให้เห็นสะโพกกลมกลึง ผมเอื้อมมือไปจับ ผมบีบเคล้นสะโพกของนกอย่างแรงด้วยความเสียว จนสะโพกขาวเนียนของนกเป็นรอยแดง ใจผมอยากจะเอื้อมมือไปสัมผัสร่องหลืบคูหาสวรรค์ของนก แต่ก็ไม่ถึง เพราะต้องคอยประคองรถให้ขับต่อไป นกยังคงใช้ปากทำหน้าที่ ดูด อม เลีย รูดไปตามแท่งเอ็นของผม ท่าทางนกจะรักมันมาก กินมันอย่างเอร็ดอร่อย ผมเปลี่ยนมาใช้มืออ้อมไปจับหน้าอกของนกแทน ผมรักหน้าอกคู่นี้มาก ผมบีบเคล้นมันเบาๆ ผมใช้สองนิ้วบี้หัวนมนก ผมกดนิ้วลงไปบี้คลึงด้วย นกเริ่มเร่งปากเร็วขึ้นเรื่อยๆ จนผมชักจะทนไม่ไหว
"ซี๊ดดดดดด นกจ๋า พี่ทนไม่ไหว พี่ใกล้แล้วนะ"
นกละปากออกแล้วเงยหน้ามองดูผม ด้วยสายตาหยาดเยิ้ม
"พี่ก็ปล่อยน้ำใส่ปากให้นกกินเลยนะคะ"
แล้วก็ก้มหน้าลงไปทำงานต่อ นกดูดแรงขึ้น เร็วขึ้นอีก เธอใช้ริมฝีปากนุ่ม ขบเม้มแล้วรูดถี่ๆตรงส่วนหัว ในที่สุดผมก็หมดความอดทน น้ำของผมพุ่งออกมาอย่างแรงเข้าไปในปากนก นกกินมันเข้าไปจนหมด และยังดูด เลียต่อ เหมือนจะพยายามรีดมันออกให้หมด แล้วนกก็เงยหน้าขึ้นมา ผมเห็นปากนกเป็นมันเยิ้ม หน้าตาเธออิ่มเอม นกเก็บเจ้าแท่งเอ็นของผมกลับเข้าไปในกางเกง แล้วผมก็ถามนกว่า
"แล้วนกล่ะ ไม่อยากบ้างเหรอ"
"อยากสิคะ อยากมากด้วย"
"งั้นพี่ใช้นิ้วทำให้เอามั๊ยจ๊ะ"
"ไม่เป็นไรจ๊ะ นกทำเอง นกจะทำให้พี่ดู พี่ห้ามเอามือมาแตะตัวนกนะ นกจะทำยั่วพี่ให้พี่อยากม ากๆ พี่รีบขับรถให้ถึงเร็วๆนะ เราจะได้..."
นกเว้นไว้แค่นั้น แล้วก็เลื่อนมือลงไปที่เนินสวรรค์ของตัวเอง อีกมือก็เคล้นคลึงหน้าอกตัวเองไปด้วย ผมแทบจะไม่อยากมองทางข้างหน้า เพราะภาพนกตอนนี้น่าดูมาก นกใช้นิ้วเขี่ยที่ติ่งเสียว เอานิ้วกดบี้คลึงไปมา นกเริ่มครางออกมา มืออีกข้างยังคงบีบคลึงหน้าอก และบี้หัวนมไปด้วย ผมมองลงไปข้างล่าง ตอนนี้นกแบะขาอ้าออกจนสุด นิ้วกลางของนกค่อยๆ สอดเข้าไปในร่องหลืบของเธออย่างช้าๆ ผมเห็นนิ้วของนกค่อยๆจมหายลงไป จากหนึ่งข้อ เป็นสองข้อ แล้วในที่สุดนิ้วก็หายเข้าไปจนมิด มือนกขยำหน้าอกแรงขึ้นเรื่อยๆ ส่วนข้างล่างก็เริ่มซอยนิ้วใส่อย่างเร็ว เอวนกส่ายไปมา ปากก็ร้องออกมาดังมาก ผมปิดเสียงเพลงทันทีเพื่อที่จะได้ฟังเสียงนกชัดๆ นกกระแทกนิ้วใส่อย่างเมามันส์ นกเอามือกุมตรงเนินไว้ และแนบนิ้วลงไปตามร่อง โดยที่นิ้วกลางจมหายเข้าไปในร่องของเธอ เวลาที่นกชักนิ้วเข้าออก นิ้วของนกก็จะเสียดสีบดบี้อยู่กับติ่งเสียวของเธอ นกคงจะกำลังเพลินมาก เธอเอานิ้วชักเข้าชักออกอย่างเร็ว เสียงนกครางระงมไปทั้งรถ เอวก็ส่ายไปมาอย่างแรง ผมได้แต่มองและกลืนน้ำลายลงคออย่างยากเย็น แล้วนกก็เกร็งตัวอย่างแรง มือข้างที่เคล้นคลึงหน้าอกตัวเองก็ขยำนมอย่างแรง ส่วนมืออีกข้างก็กดนิ้วแช่เข้าไปจนมิด ผมเห็นสะโพกนกกระตุกเกร็ง แล้วซักครู่ นกก็แผ่ลงกับเบาะด้วยความเหนื่อย ก่อนที่จะชักนิ้วออก แล้วเอานิ้วมาจ่อที่ปากผมอย่างรู้ใจ ผมดูดเลียน้ำจากนิ้วของนกอย่างเอร็ดอร่อย ผมดูดเลียจนเกลี้ยง มันหอมหวานมากเลยครับ แล้วนกก็จัดเสื้อผ้าให้เข้าที่เข้าทาง แล้วก็นอนหลับไปด้วยความอ่อนเพลีย ผมจึงเร่งเครื่องรถยนต์ ขับไปให้ถึงจุดหมายให้เร็วที่สุดเพื่อที่จะได้สนุกสนานกับนกซะที พอไปถึงที่พัก หลังจากที่เราขนของเข้าห้องเรียบร้อยแล้ว เมื่อพนักงานยกกระเป๋าปิดประตูลง เราโผเข้าหากันอย่างรวดเร็ว เราจูบแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่มหิวกระหาย มือไม้เปะปะไปตามร่างกายของอีกฝ่าย ต่างฝ่ายต่างพยายามปลดเปลื้องเสื้อผ้าของอีกฝ่ายออก จนร่างกายของเราเปล่าเปลือย หน้าอกอวบอิ่มของนกบดเบียดอยู่กับแฟงอกของผม ช่วงล่างแท่งเอ็นของผมที่กำลังผงาดก็แนบอยู่กับหน้าท้องของนก เราจูบกัน แลกลิ้นกันอย่างหิวกระหาย มือก็ฟอนเฟ้นไปทั่ว ไม่ว่าจะเป็นส่วนไหนของร่างกาย จนเมื่อผมเอามือช้อนสะโพกของนกขึ้น นกเองก็รู้ใจ ยกขาขึ้นเกี่ยวกระหวัดรัดเอวผมไว้ทันที ทำให้แท่งเอ็นของผมนาบอยู่ตรงร่องหลืบของนกพอดิบพอดี ผมอุ้มนกเดินไปที่เตียง ทำให้แท่งเอ็นของผมเสียดสีขณะที่เดิน เพิ่มความเสียวซ่านให้นกยิ่งขึ้น พอถึงเตียง ผมค่อยๆโน้มตัวนกให้นอนลงบนเตียง แต่นกกลับไม่ยอมปล่อยมือที่โอบรอบคอผม โน้มตัวผมลงไปตาม เราแลกลิ้นกันอยู่ครู่หนึ่ง ผมจึงละปากออกแล้วเลื่อนไปเคลียคลอทั่วใบหน้า ผมบรรจงจูบที่หน้าผาก เปลือกตาสองข้าง ปลายจมูก แก้มทั้งสองข้าง ริมฝีปาก จนถึงปลายคาง และหันไปซุกไซ้ที่ซอกหู ผมพ่นลมเข้าไปเบาๆจนทำให้นำขนลุกเกรียว ผมเอาลิ้นแยงเข้าไปในรูหูของนก เอาลิ้นกวาดเลียให้ทั่ว ดูดขบติ่งหูทั้งสองข้าง มือสองข้างผมก็เกาะกุมก้อนเนื้อคู่งาม บดบี้เคล้นคลึง ปากเลื่อนมาไซ้ซอกคอ เอาปลายลิ้นเลียตั้งแต่คอขึ้นไปจนถึงปลายคาง แล้วเลื่อนมาเล็มเลียตามหัวไหล่ จูบไล่ลงไปตามท่อนแขน ผมจะกินนกให้หมดทั้งตัว เสียงหอบหายใจกระเส่าดังออกมาจากปากนก ผมเลียจูบต่อไปจนถึงปลายนิ้ว ผมไล่ดูดนิ้วของนกจนครบ แล้วจูบไล่ขึ้นกลับมาจนถึงรักแร้ ผมเอาปลายลิ้นเลียเบาๆที่รักแร้ของนก แล้วก็เลื่อนมาทำเหมือนเดิมที่แขนอีกข้าง หลังจากนั้น ผมก็ไล่ละเลียดลิ้นไปตามเนินอก เลียไปทั่วเนินถัน ผมบรรจงจูบ แล้วลากลิ้นไปตามร่องอกของนก แล้วเอามือสองข้างบีบนมให้แนบเข้าหากันก่อนที่จะกดหน้าลงไปฝังตรงกลางร่องอก แล้วดูดเลีย นกแอ่นอกรับลิ้นผมพร้อมทั้งเอามือมากดหัวปมให้แนบลึกลงไปอีก ผมทั้งดูด ทั้งขบ ทั้งเลียไปทั่ว นกคราง
"ซี๊ดดดดดดดดดดดด โอว์ พี่จ๋า นกเสียวมาก"
ผมหันมาดูดหัวนมนก เอาปลายลิ้นเลียวนเบาๆไปรอบหัวนม เอาปากเม้มขบ ดูด ตอนนี้หัวนมนกตั้งชูช่อสวยงาม ผมสลับดูดไปมาทั้งสองข้าง จนอิ่มหนำ ผมก็ค่อยๆไล่เลาะลิ้นต่อลงมาตามสีข้าง หน้าท้อง พรมจูบนกให้ทั่วทุกตารางนิ้ว ผมหยุดวนเอาลิ้นแหย่เข้าไปที่สะดือ นกถึงกับแขม่วท้องด้วยความเสียว แล้วผมก็เลื่อนปากไล่ลงมาตามหน้าท้องขาวเนียนเรียบ จนถึงหย่อมหญ้าบางเบา ขนสีออกแดงไม่ดำสนิท เส้นเล็กละเอียด มีบางๆ สวยงามมาก ผมประทับจูบลงไปตรงนั้น นกถึงกันแอ่นเอวรับทันที นกคงอยากให้ผมเลียดูดตรงเม็ดเสียวให้เธอ แต่ยังครับ ผมยังกินเธอไม่หมดทั้งตัว ผมจึงเลื่อนปากรุกไล้ต่อไปตามต้นขา เลื่อนลงไปจนถึงปลายเท้า ผมดูดเลียนิ้วเท้าของนกอย่างไม่รังเกียจ แล้วก็เอาปลายลิ้นเลียเบาๆที่ฝ่าเท้าของนก มันทำให้นกถึงกับครางออกมาอย่างลืมตัว ผมดูดเลียฟอนเฟ้นนกต่อไป พอครบทั้งสองขา ผมก็จับให้นกพลิกตัวนอนคว่ำ แล้วเล็มเลียไล่กลับขึ้นมาตามขาสวยเรียวงามของนก จนขึ้นมาถึงสะโพกแน่น ผมเอาปากขบ เลียดูด แล้วไล่ขึ้นไปตามแผ่นหลัง ผมจูบ ดูด เลียไปทั่ว ตอนนี้นกนอนเนื้อตัวสั่นระริก เจ้าแท่งเอ็นที่แข็งโด่ของผมก็ถูไถไปตามร่างกายของนกด้วย ผมเลียจนทั่วแผ่นหลัง แล้วก็จูบไล่ลงมาตามกระดูดสันหลัง ไล่ลงมาเรื่อยๆ จนถึงสะโพก ผมจับขานกให้แยกออก ผมจูบไล่เอาปลายลิ้นเลียลงมาตามร่องก้น ผมเอามือแหวกก้นของนกออกจนเห็นรูก้น ผมประกบปากลงไปทันที แล้วเอาลิ้นเลียให้ทั่ว นกครางออกมาดังมาก สะโพกส่ายไปมาจนผมต้องเอามือจับไว้ ผมพยายามจะเอาลิ้นแหย่เข้าไปข้างในรูก้น แล้วผมก็จับสะโพกของนกให้ยกขึ้น ทำให้กลีบพูของนกย้อยปลิ้นออกมาข้างหลัง พอผมเห็นผมก็รีบประกบปากลงไปทันที ผมเอาลิ้นเลียเบาๆไล่ตั้งแต่ติ่งเสียวของนก เลียขึ้นมาตามรอยแยก จนถึงรูก้นของนก นกเอามือกำผ้าปูที่นอนไว้แน่น ผมเลียต่อไปอย่างอร่อยลิ้น ผมเอามือแหวกกลีบแคมของนกออก เอาแทรกลิ้นเข้าไปข้างใน ผมกระดกรัวลิ้นใส่ร่องของนก นกถึงกับซู๊ดปากอย่างดัง เนื้อสะโพกสั่นระริก ผมเอาลิ้นแยงเข้าๆออกๆที่ร่องของนก นกส่ายสะโพกรับเป็นการใหญ่ ผมเอาหน้าซุกลงไปให้แนบแน่น แล้วสะบัดหน้าขยี้กับเนินสวรรค์ของนก นกร้องออกมาดังมากด้วยความเสียวซ่านผมเปลี่ยนท่าเป็นแทรกตัวลอดเข้าไปตาม หว่างขาของนก ทำให้เรามาอยู่ในท่า69 ส่วนนั้นของผมคงจ่ออยู่ที่หน้าของนกพอดี นกเอาหน้าเกลือกกลิ้ง เอาท่อนเอ็นของผมถูไปตามใบหน้าของนก ส่วนที่หน้าผม นกก็กดเอวบดขยี้เนินสวรรค์กับใบหน้าของผม ผมเร่งอารมณ์ให้นกด้วยการแลบลิ้นเลียไปทั่ว จนนกครางออกมาว่า
"พี่จ๋า โอยยยยย ซี๊ด นกจะเสร็จแล้ว ผัวขา เมียใกล้แล้ว"
"เมียปล่อยน้ำออกมาเลยสิจ๊ะ ผัวอยากกินน้ำเมีย เมียแตกใส่หน้าผัวเลยนะ"
แล้วนกก็เอาตรงร่องมาประกบกับปากผม ผมจึงเร่งดูดเลียเป็นการใหญ่ ในที่สุดนกก็ไปถึงจุดหมายก่อนผม น้ำของนกแตกออกมา ผมดูดเลียกินมันอย่างเอร็ดอร่อย แล้วนกก็ฟุบตัวลง โดยที่หน้าอยู่ตรงแท่งเอ็นของผม ส่วนเนินสวรรค์ก็กดอยู่ตรงหน้าผมเหมือนกัน หลังจากนั้น นกก็ลุกขึ้นกลับหัวกลับหาง ขึ้นมาไซร์ผมไปทั่วตัวเหมือนกัน แถมเอาหน้าอกมาบดเบียดไปตามร่างกายผม พอปากนกอยู่ที่ท้องผม หน้าอกนกก็จะเบียดสีอยู่ที่แท่งเอ็นผม นกเอามือจับแท่งเอ็นผมให้ถูไปตามหน้าอกเธอ เอาส่วนหัวไปบดบี้คลึงอยู่ที่หัวนม แล้วนกก็เอามือสองข้างบีบหน้าอกเข้าหากัน ให้หนีบแท่งเอ็นของผมไว้ แล้วเอาหน้าอกคู่นั้นรูดแท่งเอ็นของผมขึ้นๆลงๆ และยังก้มหน้าแลบลิ้นลงมาเลียที่หัวมันอีก ผมเสียวมากเลยครับ เสียวจนต้องเด้งเอวสู้กับการเสียดสีกับหน้าอกของนก นกทำอย่างนั้นอยู่พักใหญ่ แล้วก็เปลี่ยนเป็นใช้ปากกับแท่งเอ็นของผม นกจูบ เลียมันไปทั่ว ไม่ว่าจะเป็นส่วนหัว ลำแท่ง พวงสวรรค์ ทั้งจูบทั้งดูด ทั้งดุน แล้วนกก็จับขาผมแยกออกแล้วยกขึ้น แล้วประกบปากดูดเลียรู้ก้นของผมด้วย
"ซี๊ดดดดดด เมียจ๋า เสียวจังเลย เมียเก่งจัง" จนผมทนไม่ไหว ผมจึงร้องขอเธอ
"เมียจ๋า ผัวอยากมากแล้ว เมียขึ้นคร่อมเลยนะ"
พอผมพูดจบ นกก็ขึ้นคร่อมผมทันที นกจับแท่งเอ็นผมตั้งขึ้น เอาส่วนหัวเขี่ยขยี้ไปมาตามร่อง ตามเม็ดเสียวของเธอ แล้วก็ค่อยๆจ่อให้แท่งเอ็นของผมตรงกับปากทาง และกดสะโพกลงมาช้าๆ ความอบอุ่น ความฟิตแน่นเข้าปกคลุมตรงส่วนหัว และไล่ลงมาเรื่อยๆ จนในที่สุดมันก็เข้าไปมิดลำ มันเสียวจริงๆครับ นกกดเอวบดบี้คลึงไปทั่ว ให้ติ่งเสียวของนกขยี้อยู่กับขนของผม นกแหงนหน้าเริด ปากก็ครางออกมาอย่างลืมตัว มือสองข้างก็ขยำนมตัวเอง แล้วนกก็เริ่มขย่ม จากช้า จนเร็วขึ้นเรื่อยๆ หน้าอกนกกระเพื่อมไปตามจังหวะการกระแทก ผมเองก็กระเด้งเอวสวนขึ้นไปเป็นจังหวะ ลีลาของเราสัมพันธ์กัน สมกับที่เป็นเนื้อคู่กันจริงๆ ผมเอามือบีบคลึงหน้าอกนกไปด้วย เพิ่มเพิ่มความเสียวซ่านให้กับนก นกขย่มเร็วและแรงมาก แล้วนกก็เกร็งกระตุกตัวสองสามที ก่อนนกจะฟุบลงมาบนอกผม ครับ นกไปถึงจุดหมายแล้วอีกครั้ง แต่คราวนี้ผมไม่ยอมให้นกได้พัก ผมจับตัวนกพลิกลงข้างล่าง โดยที่ไม่ยอมให้ส่วนนั้นหลุดออกจากกัน ผมจับขานกยกขึ้นพาดบ่า แล้วเร่งซอยเอวใส่อย่างไม่ยั้ง ผมซอยถี่ๆ เร็วๆ แรงๆ
"ผัวจ๋า ผัวจ๋า"
นกร้องได้แค่นั้น ผมก็กระแทกต่อไปเรื่อยๆ จนนกเสร็จไปอีกครั้งติดๆกัน ผมจับนกเลื่อนตัวมาให้สะโพกอยู่ตรงขอบเตียง ผมจับขานกยกขึ้น แล้วซอยเอว กระแทกใส่อย่างแรงต่อไป
"ซี๊ดดดดด อ้ายยยย โอวววววววว"
นกร้องออกมาฟังไม่ได้ศัพท์ แต่นั่นก็เป็นเสียงที่ไพเราะ ฟังแล้วได้อารมณ์ดีมาก ผมยังคงซอยต่อไปเรื่อยๆ แล้วก็จับให้นกยืนดก้งโค้งฟุบหน้าลงบนเตียง ขานกสั่นระริกจนแทบยืนไม่อยู่ ผมเอามือรั้งสะโพกนกไว้ แล้วซอยเอวใส่จากด้านหลัง เสียงหน้าขาผมกระทบกับก้นของนกดัง ปั๊บ ปั๊บ ปั๊บ
"ผัวขา เมียไม่ไหวแล้ว ผัวทำให้เสร็จเลยนะ เมียจะขาดใจอยู่แล้ว ผัวแตกใส่รูเมียเลยนะคะ"
ผมเองก็ใกล้แล้วเหมือนกัน จึงเร่งซอยสะโพกเป็นการใหญ่
"เมียจ๋า ผัวใกล้แล้วนะ ผัวจะแตกแล้วนะ"
"ซี๊ด อืออออ อูยยยยยย"
แล้วภายในร่องของนกก็บีบรัดตอดขมิบอย่างแรง ผมเองก็ทนไม่ไหว ปล่อยน้ำพุ่งเข้าไปในร่องของนกเต็มที่ ร่างของนกกระตุกอย่างแรงอีกทีด้วยความเสียว ผมเองก็เสียวจนเอวกระตุกเหมือนกัน เป็นครั้งแรกในชีวิตที่ผมรู้สึกเสียวมากขนาดนี้ แล้วเราก็นอนฟุบกอดกัน แล้วก็หลับไปด้วยความอ่อนเพลียจนถึงเย็น

• *
เรื่องเสียว Safe Sex 8
### ตอนที่ 8 ของขวัญวันเกิด ###
ไปเที่ยวคราวนั้นเราทำกันแทบทั้งวัน บางครั้งเราก็กอด เอามือจับของกันและกันในทะเล เรารักกันมากขึ้นทุกวัน จนไม่อยากที่จะแยกห่างจากกันเลย อยากจะคลอเคลียกันตลอดเวลา และตอนนี้เราสองคนตกลงใจที่จะแต่งงานกันให้เร็วที่สุด ความรักของเราที่สุกงอมเต็มที่ ความเข้าใจ ความผูกพันที่เกิดขึ้น มันแนบแน่นเกินกว่าที่จะมีอะไรมาขวางกั้นได้ ช่วงที่ผ่านมายังไม่ค่อยมีอะไรน่าตื่นเต้นเร้าใจ บทรักของเราก็ยังคงเร่าร้อนเหมือนเดิม ยังไม่มีน่าตื่นเต้น จนเมื่อไม่นานมานี้เอง เป็นวันเกิดของนก สุดที่รักของผม ซึ่งก็ตรงกับวันศุกร์พอดี เราก็เลยตัดสินใจลางานกันทั้งคู่เพื่อไปฉลองวันเกิดกันที่บางแสน เมื่อเราไปถึงบางแสน หลังจากที่หาที่พักเรียบร้อยแล้ว เราก็ลงมาเดินคลอเคลียกันที่ชายหาด เดินโอบกอด กินลมชมวิวกันอย่างมีความสุข จนค่ำเราก็หาที่นั่งทานอาหารกันริมชายหาด นั่งคลอเคล้ากันอย่างไปยอมห่างกันเลย นกจะนั่งซบผมตลอด มันเป็นความสุขที่สุดในชีวิตเลยก็ว่าได้ ที่มีคนที่ผมรักจนหมดหัวใจมาอยู่เคียงข้างกันแบบนี้ ประมาณซักสามทุ่ม ผมจึงชวนนกกลับไปที่ห้อง ซึ่งก่อนหน้านี้ผมได้โทรนัดกับทางเจ้าของบางกะโลไว้แล้ว ว่าพอหัวค่ำให้เตรียม เค๊กเนยสด ดอกเยบิลาหลากสีช่อใหญ่ๆ พร้อมทั้งไวน์ขาว เอามาไว้ในห้องเพื่อที่จะเซอไพรส์สุดที่รักของผม จริงอย่างคาดครับ เมื่อเปิดประตูห้องเข้าไป พอนกได้เห็นของพวกนั้นก็ยืนตาค้าง ผมจึงเข้าไป โอบกอดข้างหลัง แล้วหอมแก้มเบาๆ ก่อนจะกระซิบที่ข้างหูว่า
"สุขสันต์วันเกิดนะคะที่รัก ขอให้นกมีความสุขมากมากนะคะ"
นกหันมาหอมแก้มผมแล้วบอกว่า
"ขอบคุณมากนะคะ นกอยู่กับพี่แล้วนกมีความสุขมากมากเลยค่ะ"
แล้วผมก็จูงนกมานั่ง ก่อนที่จะเปิดไวน์ รินลงแก้ว จุดเทียนที่เค๊ก แล้วหยิบดอกเยบิล่าช่อใหญ่มามอบให้นก พร้อมทั้งร้องเพลง Happy Birthday ให้นก หน้านกตอนนั้นเต็มไปด้วยความปิติ ซึ่งผมก็ดีใจมากมาก เพราะสิ่งหนึ่งที่ผมตั้งใจไว้ก็คือจะทำทุกอย่างให้นกมีความสุขมากที่สุด พอร้องเพลงจบ ผมก็จับนกมานั่งตัก แล้วก็บอกว่า
"ที่รักขา หลับตาอธิษฐานสิคะ แล้วดูสิว่าจะเป็นจริงรึเปล่า"
ซึ่งตอนนั้ผมเดาเอาไว้แล้วว่านกจะต้องอธิษฐานขอให้เราได้แต่งงานกันเร็วๆ ผมจึงเตรียมของขวัญชิ้นสำคัญไว้แล้ว พอนกหลับตาลง ผมก็หยิบแหวนวงเล็กๆน่ารักขึ้นมารอไว้ตรงหน้า เพื่อที่พอนกลืมตาขึ้นมาจะได้เห็นเป็นสิ่งแรก อย่างที่บอกครับ พอนกลืมตามาก็ต้องตาค้างอีกครั้ง ก่อนที่ผมจะบอกกับนกว่า
"นกจ๋า แหวนวงนี้พี่อยากจะให้นกใส่ไว้ เหมือนกับเป็นแหวนแต่งงานของเรานะคะ แล้วพี่จะรีบพาผู้ใหญ่ไปสู่ขอนกนะคะ" นกหันมามองหน้าผมน้ำตาคลอ
"นกรักพี่ที่สุดเลย พี่ทำให้นกมีความสุขมากมาก พี่รู้ได้ไงคะว่านกจะขอให้เราได้แต่งงานกันเร็วๆ"
แล้วผมก็จับมือน้อยๆอันอ่อนนุ่มของนกขึ้นมา แล้วค่อยๆสวมแหวนให้นก พอเสร็จ นกก็โผเข้ากอดผม เรากอดกันอย่างแนบแน่น ความรู้สึกตอนนั้น มันบรรยายไม่ถูกจริงๆครับ มันเป็นความสุขที่สุดเท่าที่เคยมีมาเลยก็ว่าได้ แล้วผมก็บอกให้นกเป่าเทียนได้แล้ว เดี๋ยวจะอดทานเค๊กกันพอดี หลังจากที่ทานเค๊กกันพอเป็นพิธี เราก็มานั่งคลอเคลียจิบไวน์กัน โดยนกจะนั่งตักผมแล้วซบหน้าลงที่ไหล่ผมตลอดเวลา บางครั้งก็เงยหน้ามาหอมแก้มผมบ้าง จูบกันบ้าง จนเราสองคนเริ่มได้ที่ ผมจึงชวนนกไปอาบน้ำ โดยผมบอกว่า เดี๋ยวผมจะบริการอาบน้ำไห้ทุกซอกทุกมุมเลย แล้วผมก็จับนางฟ้าน้อยๆของผมให้ยืนขึ้น แล้วค่อยๆบรรจงปลดเปลื้องเสื้อผ้าของนกออก หน้าตาสวยน่ารักตั้งอยู่บนคอระหงส์งดงาม ผิวพรรณขาวเนียนน่าลูบไล้ หน้าอกขาวสวยได้รูป หัวนมสีชมพูระเรื่อ หน้าท้องแบนราบนวลเนียน เส้นขนละเอียดบางเบานุ่มนวล เนินนูนอวบอิ่มน่าสัมผัส ตั้งแต่วันแรกจนบัดนี้ ยิ่งวันผมยิ่งหลงไหลกับความงามแห่งเรือนร่างของนก แต่คงไม่สำคัญ เท่ากับความรักที่เกิดขึ้นในใจของเราสองคนหรอกครับ แล้วนกก็ปลดเสื้อผ้าผมออกบ้าง เจ้าหนูน้อยของผมก็ผงกหัวหงึกๆเหมือนกัน ในห้องน้ำ เราสองคนผลัดกันลูบไล้สบู่ไปทั่วร่างของอีกผ่าย อย่างรักใคร่ทะนุถนอม ผมถูสบู่ให้นก ล้วงทุกซอกทุกมุม จนบางครั้งนกถึงกับแหงนหน้าเริด ครางออกมาเบาๆ นกเองก็บรรจงขัดสีฉวีวรรณเจ้าลำแท่งของผมอย่างนุ่มนวล พอเสร็จ เราก็ออกมานอนกอดกันบนเตียงนอนภายใต้ผ้าห่มผืนนุ่ม โดยที่ไม่มีอะไรห่อหุ้มกายให้เป็นอุปสรรคอีกเลย หน้าอกเราบดเบียดเข้าหากัน ส่วนล่างก็เอาขาเกี่ยวกระหวัดกันไว้ เราแลกลิ้นจูบกันอย่างดูดดื่ม พริ้วลิ้นใส่กันเป็นพัลวัน แล้วนกก็พลิกตัวขึ้นทาบตัวผมไว้ ให้เนินสวาทถูอยู่ที่ตัวผม แล้วจูบไล้ผมไปทั่วใบหน้า กดหน้าอกให้เบียดที่แผงอกของผม และให้หัวนมถูเบาๆตามลำตัวผม พร้อมทั้งเอาโหนกนูกของเธอกดลงมาบดกับลำแท่งของผม ปากก็ไซ้ลงมาตามซอกคอ หน้าอกก็เบียดเสียดตามร่างกายของผม ปากเล็มไล้ต่อมาเรื่อยๆ แล้วมาเลียวนรอบหัวนมผม ผมเสียวมากจนต้องครางออกมา นกเลื่อนปากลงมาอีกให้หน้าอกเบียดอยู่ที่ลำแท่งของผม แล้วนกก็เอามือมาจับของผมให้ตั้งขึ้นแล้วเอาหัวนมทั้งสองข้างเขี่ยไปมาที่ หัวเจ้าโลกผมเบาๆ เมื่อหัวนมอันตั้งชูชันมาสัมผัสกับปลายเจ้าโลกผมถึงกับต้องเก็รงแอ่นสะโพก ขึ้นด้วยความเสียวสุดๆ นกจับแท่งเอ็นของผมให้เขี่ยไปตามหน้าอกของเธอ เธอเอามือกอดเอวผมไว้แน่น แล้วเลื่อนตัวขึ้นๆลงๆ ให้หน้าอกเธอบดเบียดกับลำแท่งของผม ปากก็จูบเลียไปตามหน้าท้องผม ก่อนที่จะเอาลำแท่งของผมวางทาบลงไปที่ร่องอกของเธอ นกเอามือสองข้างบีบหน้าอกเข้าหากันให้หนีบเจ้าโลกของผมไว้ แล้วรูดหน้าอกขึ้นลง ผมเสียวจนทนไม่ไหวต้องเด้งสะโพกสวนขึ้นอย่างเมามัน นกใช้หน้าอกทำให้ผมอยู่สักครู้ใหญ่ ก่อนที่จะเลื่อนหน้าลงไปใช้ปากกับของผม นกจับลำแท่งให้หงายขึ้น แล้วใช้ปลายลิ้นเล็มเลียไปทั่วลำแท่ง แล้วก็เลื่อนปากลงไปยังพวงสวรรค์ ดูด ดม อม เลียไปทั่ว มือก็กำรูดเจ้าแท่งของผมไปด้วย นกเอาปลายลิ้นดุนที่พวงสวรรค์ของผม นกจับขาผมอ้าออกกว้างๆ แล้วไล้ปลายลิ้นลงไปตามรอยฝีเย็บ นกเอามือแหวกร่องก้นผมออก แล้วเล็มไล้ต่อลงไปยังรูตูด นกเอาลิ้นดุนที่รูก้นผมเบาๆ แล้วดูดดุน เสียวมากเลยครับ เสียวจนผมต้องร่อนเอวส่ายสะโพกไปด้วย นกเอาลิ้นวนเลียตรงนั้นอยู่นาน แล้วก็เลื่อนปากไล่ขึ้นมาอมพวงสวรรค์ผมไว้แล้วดูด นกเอามือกำรูดเจ้าโลกของผม แล้วเลื่อนหน้ามาคลอเคลีย นกจับหัวเจ้าโลกผมถูไปทั่วใบหน้า ตามตา ปลายจมูก ริมฝีปาก แล้วก็อ้าปากอมส่วนหัวเข้าไปความอบอุ่นซาบซ่านเข้าปกคลุมไปทั่ว นกเอาลิ้นเล็มเลียวนไปรอบตรงคอหยัก แล้วก็รูดปากขึ้นลงไปตามลำแท่งของผม เธอเม้มริมฝีปากเข้าหากันแล้วรูดเร็วๆ ลึกๆ จนผมต้องแอ่นเอวรับ นกจับให้ผมนอนคว่ำแล้วยกสะโพกของผมขึ้น นกสอดหน้าเข้าไปหว่างขาผม นกทั้งจูบทั้งดูด ทั้งเลีย นกเอาปากดูดพวงสวรรค์ เอาหน้าไซ้ไปทั่วบริเวณ นกกลับขึ้นมาเลียตรงร่องก้นอีกครั้ง ทั้งจูบ ทั้งดูด ทั้งเอาปลายลิ้นดุน นกกลับมาดูดที่พวงสวรรค์ผมอีกครั้ง แล้วเปลี่ยนมาเป็นนอนหงาย สอดหน้าเข้ามา แล้วจับเจ้าโลกผมเข้าปากเธอ
"ผัวจ๋า กระเด้าปากเมียเลยสิคะ กระเด้าให้น้ำแตกคาปากเมียเลยนะ กระทุ้งปากเมียเลยนะคะ" พูดจบนกก็จับสะโพกผมกดลงมาให้กระเด้าปากเธอ นกทั้งดูด ทั้งเม้มริมฝีปากรูดไปตามลำแท่งของผม แถมเอาลิ้นเลียวนรอบส่วนหัวไปด้วย นกทำแรงขึ้น เร็วขึ้นอีก จนผมทนไม่ไหว
"เมียจ๋า ผัวไม่ไหวแล้วนะคะ ผัวเสียวมาก น้ำจะแตกแล้ว"
"แตกมาเลยสิคะผัวขา แตกใส่ปากเมียเลยนะ เมียอยากกินน้ำผัว"
แล้วผมก็กระเด้าเอวใส่ปากนกอย่างเร็ว นกเองก็รัวลิ้นเป็นการใหญ่ ผมกดเข้าไปลึกเหมือนกัน จนส่วนหัวไปชนคอนก นกทั้งดูดทั้งเลียให้ผม แล้วผมก็ทนไม่ไหวต้องปล่อยน้ำเข้าปากนกอย่างแรง นกกลืนมันจนหมด แล้วก็ดูดเลียทำความสะอาดเจ้าโลกของผมจนเกลี้ยง ผมเลื่อนตัวลงนอนแผ่อย่างหมดแรง แล้วก็กอดกันจูบกันอย่างดูดดื่มอีกครั้ง
"คืนนี้เมียเก่งจัง ผัวมีความสุขมากเลยนะ"
"ชอบมั๊ยคะ ผัวมีความสุขมากมั๊ย"
"ผัวมีความสุขมากเลยค่ะ ชอบมากเลยด้วย"
"งั้นเมียจะทำให้บ่อยๆดีมั๊ยคะ"
"ดีค่ะ แล้วเมียจะพักก่อนมั๊ยคะ หรือจะทำต่อเลยคะ"
"แล้วผัวล่ะคะ"
"ผัวอยากกินของเมีย เมียอยากให้ผัวกินมั๊ยคะ"
"ไม่รู้สิ" นกตอบด้วยความเขินอาย
"งั้นผัวกินของเมียนะ"
"ค่ะ กินให้ทั่วตัวเลยนะ"
พูดจบผมก็จับนกนอนหงาย เอาตัวขึ้นทาบทับให้เจ้าแท่งเอ็นของผมบดบี้อยู่ตรงขนอ่อนของเธอ แล้วเอาหน้าอกบดเบียดกัน ผมบรรจงจูบไซ้ไปทั่วใบหน้า แล้วเลื่อนปากมาไซ้ที่ซอกหู อ้าปากอมเข้าไปทั้งหูแล้วเอาลิ้นดุนเข้าไปในรูหู ผมเอามือเลื่อนมาจับหน้าอกเธอ จับแล้วบีบคลึงเบาๆ ผมเลื่อนหน้าลงมาไซ้ตามซอกคอ แล้วจูบไล่เล็มเลียแผ่วๆไปตามเนินหน้าอก เลียวนไปเรื่อยๆ แล้วฉกลิ้นไปที่หัวนมที่ตั้งแข็งชูชันน่าดูดเลีย ผมเอาปลายลิ้นเลียวนที่หัวนม ก่อนที่จะอ้าปากอมดูดมันเข้าไป ผมทั้งดูดทั้งเลียไปทั้งสองข้างอย่างเอร็ดอร่อย นกแอ่นหน้าอกให้ผมได้ดูดเลียได้ถนัดยิ่งขึ้น ผมจึงก้มซุกไซ้ใบหน้าลงไปฟอนเฟ้นที่หน้าอกคู่งามอย่างเมามัน นกเอาขาขึ้นเกี่ยวเอวผมไว้ ให้เนินสวรรค์ของเธอลอยขึ้นบดเบียดกับเจ้าแท่งเอ็นของผม ปากผมยังทำงานต่อไปอย่างไม่หยุด เอวผมก็กดบี้ลงไปเพื่อเพิ่มความเสียวให้นกมากยิ่งขึ้น
"อูยยยยยย ผัวขา ผัวเก่งจังเลย"
"เมียชอบมั๊ยคะ"
"ชอบบบบบบบ"
ผมได้ยินก็ยิ่งบดเอวหนักเข้าไปอีก ปากก็เลื่อนมาจูบไล่ตั้งแต่ร่องอก เลียขึ้นไปเรื่อยๆจนถึงปลายคาง มือก็จับขยำหน้าอกเธอ มันช่างนิ่มนวลอวบหยุ่นจับมันมือจริงๆ เอวก็ส่ายบดบี้ลงไป
"โอยยยยยยยยยย"
ผมจูบไล่ลงมาตามซอกคอ ตามหัวไหล่ ไล่ลงไปตามแขน เล็มเลียที่ข้อพับ จนไปถึงปลายนิ้ว ผมดูดนิ้วเธอ และจับนิ้วชักเข้าชักออกทีละนิ้ว ทีละนิ้ว จนครบ แล้วเล็มเลียกลับขึ้นมายังรักแร้ ผมเอาลิ้นเลียแผ่วๆไปที่รักแร้ของเธอ นกครางออกมาดังขึ้นเรื่อยๆ ส่วนล่างของผมที่บดบี้อยู่กับของเธอ สัมผัสได้ถึงความเปียกชุ่ม การเกร็งขมิบที่เกิดขึ้นจากความเสียวซ่านที่ผมมอบให้ ผมยิ่งได้ใจ ไล่ปากผ่านเนินหน้าอกไปยังที่แขนอีกข้าง และทำเช่นเดิม เสียงนกครางกระเส่าด้วยความเสียวในอารมณ์ มันดังขึ้นเรื่อยๆ เรื่อยๆ เสียงหายใจหอบถี่ สลับกับการถอนหายใจอย่างแรง เพียงแค่นี้ นกก็ไปถึงสวรรค์แล้ว ผมย้ายปากกลับมาจูบเลียให้ทั่วเนินอก เลียเป็นวงกลมไล่เข้ามาเรื่อยๆ จนถึงจุดศูนย์กลาง ผมทั้งเลียทั้งดูดหัวนมขอนก แล้วเอาริมฝีปากเม้มหัวนม แล้ว บี้ แล้วดูดหัวนมนก ก่อนที่จะย้ายมาเลียอีกข้าง ผมเอาปลายลิ้นเลียแผ่วๆ รัวระริก ทั้งดูดทั้งเลีย นกแอ่นเอวบดบี้กับเจ้าแท่งของผม ผมก็กดเอวสวนลงไปให้ลำแท่งของผมทาบทับไปตามร่องและบดขยี้ นกครางออกมาด้วยความเสียว และเกร็งกระตุกอีกรอบ ผมยังคงไล่ปากต่อไป ผมแลบลิ้นออกมา เอาปลายลิ้นเลียไปเบาๆตามร่องอก แล้วเอามือสองข้างจับนมบีบเข้าหากัน และกดหน้าลงไปบดขยี้กับหน้าอกคู่งามของเธอ นกเอามือมากดหัวผมลงไปให้แนบแน่นยิ่งขึ้น ผมสบัดหน้าไปมาฟัดกันก้อนเนื้ออวบอิ่มคู่นั้น
"ผัวชอบใช่มั๊ย"
"ชอบจ๊ะ ชอบมากเลยนะ"
"ดีค่ะ" ปากยังคงทำงานต่อไป
"ผัวชอบนมเมียมากเลย"
ผมเอาฟับขบเบาๆไปตามหน้าอกของเธอ ทั้งดูด ทั้งเลีย ทั้งขบ ทั้งเม้ม
"ผัวจ๋า ดูดข้างล่างให้เมียหน่อยสิ"
ผมได้ยินก็ค่อยๆเลื่อนปากไล่ลงไปตามหน้าท้อง หยุดเล็มเลียวนรอบสะดือ และเอาลิ้นแยงเข้าไป ก่อนที่จะเลื่อนปากลงจูบที่เส้นไหมอ่อนละมุน
"ของเมียโหนกดีจัง นุ่มมากเลยค่ะ"
"ชอบมั๊ย"
"ชอบมากเลยค่ะ"
ผมบรรจงจูบที่โหนกนูนอย่างรักใคร่ นกยังคงครางออกมาด้วยความสุขกระสันต์
"ผัวจะกินของเมียละนะ"
"เอาเลย"
ผมอ้าปากกว้าง แล้วประกบลงไป ทั้งดูดทั้งเลีย นกแยกขาอ้าออกกว้างขึ้นอีก ผมทั้งเลีย ทั้งดูด เอาลิ้นดุนที่เม็ดเสียว เอาลิ้นดูนลงไป นกถึงกับกระเด้งเอวใส่ปากผมทันที ผมเลียต่อไป เลียไปให้ทั่วสองแคม เลียไล้ไปตามขาหนีบ ผมจับขานกแยกออกแล้วยกขึ้นให้ก้นลอยขึ้นมา และกดหน้าลงไปให้แนบแน่น ทั้งดูดทั้งเลีย สบัดหน้าขยี้ลงไป นกส่ายเอวร่อนอย่างแรง และเสร็จไปอีกครั้ง เพื่อให้นกได้พัก ผมจึงละปากออกมา เปลี่ยนเป็นจูบเลียไปตามสะโพก ไล่ลงมาตามขาอ่อน ลงมาเรื่อยๆ จนถึงปลายเท้า ผมค่อยๆ อมดูดนิ้วเท้าเธอทีละนิ้ว โดยไม่รังเกียจ และเลื่อนปากลงมาเอาปลายลิ้นลากเลียแผ่วๆไปที่ฝ่าเท้า และเล็มเลียขึ้นมาตามขาด้านใน ตามข้อพับ จนถึงขาอ่อน
"ผัวขาเมียอยากแล้วค่ะ ทำเถอะนะ"
"ผัวยังกินเมียไม่หมดทั้งตัวเลยอ่ะ" "
เมียอยากแล้วอ่ะ เมียไม่ไหวแล้ว"
ผมจึงเลื่อนตัวขึ้นแทรกที่หว่างขาของนก ผมค่อยๆจรดปลายหัวลงไป ลากวนไปทั่วเนินสวาท มาหยุดเขี่ยบี้คลึงที่ติ่งเสียว และลากลงมาตามร่องสวาท ถูขึ้นถูลง แล้วกดหัวบานขยี้ที่ติ่งเสียว และกดลงมาตามร่องสวาท ผมเอามือแหวกแคมทั้งสองข้างให้อ้าออก และจรดปลายหัวกดเข้าไปช้าๆ เพียงแค่สัมผัส ก็รับรู้ได้ถึงการตอดขมิบภายใน ผมกดลงไปเรื่อยๆ ความเสียวเข้าปกคลุมส่วนหัว แล้วค่อยๆชักออกมา แล้วกดเข้าไปอีก ให้สองแคมบีบรัดตรงส่วนหัว ผมส่ายสะโพกสั้นๆถี่ๆ ให้ตรงคอหยักครูดไปตามปากทางสวาทและติ่งเสียวของเธอ เสียงนกครางออกมาดังมาก ทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้นไปอีก ผมกระเด้าหนุบๆ ถี่ๆ สั้นๆ เฉพาะตรงส่วนหัว
"อูยยยยย ผัวจ๋า" แล้วผมก็กดลึกเข้าไปอีก จนมิดลำ
"อาวววววววววววว"
เสียงนกหอบหายใจถี่มาก พอเข้ามิด ผมกดเอวแช่ไว้ และโยกเอวขึ้นลงให้บดบี้อยู่ที่ติ่งเสียว และหมุนเอวเป็นวงกลม เพื่อเพิ่มความเสียวให้เธอ ตอนนี้ภายในร่องหลืบมีอาการตอดรัดอย่างแรง นกครางออกมาไม่ขาดปาก เจ้าโลกของผมแข็งมาก ผมเกร็งมันใส่ที่ร่องหลืบของเธอ
"โอยยยยยย ดี ดี" แล้วผมก็เร่งเครื่อง ผมซอยเอวแรงๆ ถี่ๆ
"แรงๆเลยนะ" ผมยิ่งเร่งเอวขึ้นอีก ซอยถี่ๆ ลึกๆ กระทุ้งเข้าไปแรงๆ
"โอยยยย ซี๊ดดดดดดด เสร็จแล้ว เสร็จแล้ว"
นกครางออกมา ผมจึงกดเจ้าโลกเข้าไปแน่นๆ แช่เข้าไปให้มิดลำ ภายในเธอตอดตุ๊บ ตุ๊บ ผมเองก็เสียวมาก นกเอาขาเกี่ยวกดสะโพกผมลงไปให้แนบแน่นยิ่งขึ้น ผมจึงโยกเอวขึ้นลงบี้ที่ติ่งเสียวเพื่อเพิ่มความสุขให้เธอด้วย
"โอยยยย ผัวเก่งจัง ผัวเก่งที่สุดเลย"
ผมกดแท่งของผมแช่ไว้ แล้วเกร็งกระดกลำแท่งใส่ร่องของเธอ พร้อมทั้งเอามือเลื่อนลงไปบี้ที่ติ่งเสียวของเธอด้วย ผมค่อยค่อยสาวแท่งเอ็นของผมออกมาช้าๆ แล้วอัดกระแทกเข้าไปใหม่อย่างแรง เสียงนกร้องออกมาดังมาก ผมสาวออกมาอีกเป็นครั้งที่สอง แล้วอัดกระแทกเข้าไปอีก ก่อนที่จะเริ่มเร่งเครื่องเร็วขึ้น เร็วขึ้นอีก ผมกระแทกแรงขึ้นอีก จนทำให้หน้าอกนกกระเพื่อมไปตามจังหวะ
"โอยผัวจ๋า เก่งจัง เก่งจัง เมียเสียว เมียเสียว ผัวจ๋า ผัวจ๋า ผัวจ๋า"
แล้วนกก็เกร็งกระตุกเสร็จไปอีกครั้ง พร้อมกับกอดผมไว้แน่น ผมเองก็กอดนกไว้แน่นเพื่อเพิ่มความอบอุ่นให้เธอ
"ผัวจ๋า ผัวทำดีที่สุดเลย"
"เมียชอบมั๊ย"
"ชอบบบบบบบ"
เธอตอบด้วยน้ำเสียงกระเส่าอารมณ์ เราสองคนพักหอบหายใจเหนื่อยหอบ แต่ลำแท่งยังกดแช่คาอยู่ในร่องเสียว ผมกอดนกไว้แน่น สักครู่ ผมจึงสาวออกมาแล้วกระทุ้งเข้าไปบ้างเป็นบางครั้ง นกครางเรียงผมน้ำเสียงสั่นเครือ
"ผัวจ๋า เมียเสียวจังเลย"
"ให้ผัวทำต่อเลยมั๊ย"
"พักก่อนดีมั๊ยคะ"
"ได้จ๊ะ"
"เดี๋ยวค่อยเอากันใหม่นะ"
ผมกดแท่งของผมแช่ไว้คารูของเธอ ภายในของเธอยังคงตอดรัดอย่างแรง

• *
เรื่องเสียว Safe Sex 9
### ตอนที่ 9 ชอบมากมั๊ย ###
เรานอนกอดกันซักครู่ น้ำของเธอออกมาเยอะมาก นกเอามือไปจับแล้วแตะน้ำมาให้ผมดูดกิน ผมดูดอย่างเอร็ดอร่อยมาก หลังจากที่เราพักกันซักครู่ใหญ่ ผมนอนจับหน้าอกนกเล่นไปด้วย ผมชอบหน้าอกงามคู่นี้มาก แล้วผมก็เอามือนกมาจับที่แท่งของผม
"ชอบแท่งของพี่มั๊ย"
"ชอบค่ะ"
"อยากกินอีกมั๊ยคะ"
"อยากค่ะ"
"งั้นก็กินเลยสิคะ"
นกให้ผมยืนขึ้น แล้วลงนั่งคุกเข่า จับแท่งผมพับขึ้นแล้วแลบลิ้นเล็มเลียตั้งแต่พวงสวรรค์ไล่ขึ้นมาตามลำแท่งจน ถึงปลายหัว นกอ้าปากอมมันเข้าไป นกเอามือจับสะโพกผมไว้แล้วโยกหัวเข้าออกอย่างเร็ว ผมเองก็เสียวจนขาสั่นไปหมด นกทำอยู่ซักครู่ ก็ให้ผมนอนหงายที่เตียง แล้วก็ขึ้นมานั่งคร่อมหน้าผม ส่ายสะโพกกดเนินสวาทของเธอให้บดบี้ไปทั่วใบหน้าผม ผมเองก็อ้าปากเล็มเลียตามซุกไซ้ที่ร่องสวาทของเธอ ผมทั้งดูดทั้งเลีย นกเองก็ส่ายเอวร่อนเป็นการใหญ่ แล้วนกก็เลื่อนตัวลงไปคร่อมที่สะโพกผมไว้ นกจับแท่งของผมให้ตั้งขึ้น แล้วเอาเขี่ยไปที่ติ่งเสียว เขี่ยไปตามร่องหลืบ นกเอามือป้ายน้ำจากร่องของเธอ แล้วเอามาทาถูไปทั่วทั้งลำ
"ของผัวยาวจังเลยอ่ะ"
"เมียชอบมั๊ย"
"ชอบ"
แล้วนกก็จับของผมจ่อไปที่ปากรูเยิ้ม และกดเอวลงมาช้าๆ ปลายหัวของผมค่อยๆถูกร่องของนกกลืนเข้าไปช้าๆ ผมเห็นกล้ามเนื้อที่ขานกสั่นระริกด้วยความเสียว นกกดลงมาเรื่อยๆจนมิดลำ นกแหงนหน้าเริ่ด ซู๊ดปาก
"ผัวจ๋า ของผัวใหญ่จัง ทำให้เมียเสียวมากเลยอ่ะ"
"เมียขย่มผัวเลยสิคะ"
แล้วนกก็เริ่มโยกสะโพกขึ้นลง ขย่มตออย่างไม่บันยะบันยัง ทั้งโยก ทั้งกด ทั้งบดขยี้ ผางครั้งเธอก็ยกก้นขึ้น ให้ร่องของเธอคาบไว้เฉพาะตรงส่วนหัวของผม แล้วโยกขึ้นลงถี่ๆให้รูดอยู่เฉพาะตรงส่วนหัว มันยิ่งเพิ่มความเสียวซ่านให้ผมเป็นอย่างมาก จนผมทนไม่ไหวต้องเด้งเอวสวนขึ้นไป ซึ่งบางครั้งนกกดเอวลงมาพอดี ทำให้เจ้าหัวของผมชนกับปากมดลูกเธอพอดี
"อูยยยยยย เสียวมากเลยค่ะ ผัวขา"
นกยังคงโยกเอวกระเด้าท่อนเอ็นผมอย่างแรง หน้าอกนกกระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะ ผมเอื้อมมือไปบีบขยำไว้ทั้งสองเต้า เอานิ้วบี้หัวนมไปด้วย นกครางออกมาดังมาก ผมเกร็งท่อนเอวรับการกระแทกของนก นกเองก็ขมิบร่องรูดขึ้นรูดลงไปตามลำแท่งของผมอย่างเร็ว ตอนนี้ เสียงคราง เสียงหอบหายใจ ของเราสองคนดังลั่นห้อง ผมลุกขึ้นเอาหน้าซุกไซ้ไปทั่วหน้าอกเธอ ผมจับสะโพกนกโยกขึ้นลงเร็วๆ ผมซุกหน้าคลุกเคล้าฟัดกับหน้าอกเธอ
"ผัวขา ผัวขา เมียไม่ไหวแล้ว เมียเสียว ผัวเอาให้เสร็จเลยนะ"
มือผมก็จับสะโพกเธอโยกอย่างเร็ว ปากก็ไล่จูบหน้าอกเธอที่กระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะการกระแทก นกครางออกมาดังมาก แหงนหน้า เกร็งตัว เสร็จไปอีกครั้ง ผมเองก็ใกล้แล้วเหมือนกัน จึงไม่ปล่อยให้เธอได้พักเหนื่อย เร่งเครื่องต่อไป เร็วขึ้นเรื่อยๆ นกเองคงเสียวมากเหมือนกัน เธอร่อนเอวอย่างแรง ผมเองก็กระเด้งสวนเอวเป็นการใหญ่ ผมจับนกให้เอาขาเกี่ยวเอวผมไว้ แล้วลุกขึ้นยืน แล้วเอามือช้อนสะโพกเธอไว้ แล้วจับโยก หน้าผมยังคงซุกไซ้ฟัดกับหน้าอกคู่งามของเธอ มือนกกอดคอผมไว้แน่น แล้วก็โยกตัวขึ้นลงอย่างแรง หน้าอกเธอบดขยี้อยู่ที่หน้าผมอย่างเมามัน ผมทั้งจูบทั้งซุกไซ้ ทั้งขบเม้ม ภายในร่องหลืบของเธอตอดรัดรุนแรงขึ้นเรื่อยๆ ผมเองก็เสียวอย่างมาก
"เมียขา เมียใกล้ยังคะ ผัวใกล้แล้วนะ เสร็จพร้อมกันนะ"
"ใกล้แล้วค่ะผัวขา เมียใกล้แล้ว เสร็จเลยค่ะ"
ผมกระเด้งเอวสวนขึ้นไปได้ไม่กี่ที ผมก็ทนไม่ไหว ปล่อยน้ำรักพุงใส่ร่องของเธออย่างแรง ภายในร่องของนกก็ตอดรัดรุนแรงมาก นกร้องออกมาอย่างดังมาก "โอยยยยยยยยยยยยยย "
ผมเองก็ถึงกับขาทรุดลงที่เตียงด้วยความอ่อนแรง แล้วเราก็นอนกอดกันหลับไหล อย่างไม่รู้สึกตัวไปจนเกือบเที่ยง
เมื่อตอนวันหยุดเทศกาลปีใหม่ที่ผ่านมานี่เอง ผมตกลงจะพานกไป Count down กันที่ หัวหิน เราเริ่มออกเดินทางกันแต่เช้าตรู่ของวันที่ 31 แต่เช้านี้เรามีเพื่อนร่วมทางมาก จนไม่สามารถที่จะมีบทรักอันเร่าร้อนได้เหมือนตอนก่อน แต่นกเองก็ยังไม่วายทำเอาผมตื่นเต้นได้อีกเช่นเคย ก็แหม ขับรถอยู่ดี ๆ เล่นปลดตะขอยกทรงแบบไร้สาย ถอดกางเกงในมาให้ผมซะนี่ แถมเป็นแบบ T-Back เข้าชุด สีดำลายลูกไม้บางจ๋อยซะอีก วันนั้นนกใส่เสื้อเชิ้ต กับกระโปรงสั้นเหนือเข่า ตอนแรกผมก็สงสัยอยู่เหมือนกันว่านกทำอะไรขยุกขยิกอยู่ใต้ผ้าห่ม แล้วจู่ๆก็เอากางเกงในสุดเซ็กซี่มากำไว้ในมือแล้วเอามาจ่อที่จมูกให้ผมดมซะ อีก ของผมก็เลยแข็งขึ้นมาทันที แต่ถึงรถจะเยอะ ผมก็ไม่วายเอามือสอดเข้าไปใต้ผ้าห่มจับๆลูบๆคลำๆบ้างเหมือนกัน ตอนแรกผมก็เอามือไปจับหน้าอกของนก ซึ่งหลังจากที่เรามีอะไรกัน หน้าอกของนกก็ใหญ่ขึ้นเป็น 35 นิ้วซะด้วย ผมเองก็ชอบหน้าอกคู่นี้ของนกมากมาก ผมทะนุถนอมมันเหมือนไข่ในหินเลย ทำให้หน้าอกของนกยังคงเต่งตึงได้รูป หัวนมยังคงเป็นสีชมพูระเรื่ออยู่นั่นเอง พอผมล้วงมือเข้าไปจับดู ก็พบว่าหน้าอกของนกแข็ง หัวนมตั้งชูชัน ผมเลยเอานิ้วบี้คลึงเล่น จนนกต้องแอ่นอก ร้องซี๊ดซ๊าด ผมเลยบอกให้นกเอาที่บังแดดมาติดไว้ที่กระจกข้างด้านที่นกนั่ง แหม ก็ผมหวงนี่ครับ ผมเอามือลูบไล้ บีบคลึง บี้บีบหน้าอกนกอยู่พักใหญ่ นกเองก็แอ่นอกให้ผมจับอย่างถนัดมือ จนนกเองซึ่งเป็นคนที่เสร็จเร็วอยู่แล้ว ได้ไปถึงสวรรค์เป็นครั้งแรกของวันนั้น นกบอกผมว่าน้ำออกมาเยอะเลยแหละ ก็แหม ครั้งสุดท้ายที่มีอะไรกันก็ตั้งคืน Christmas Eve นู่นแน่ะ ผมเลยเอามือลงไปสำรวจดู ปรากฏว่า กระโปรงของนกถูกรั้งขึ้นมาอยู่ที่เอว สะโพกของนกจึงสัมผัสกับเบาะหนังอย่างแนบแน่น ผมเอามือสอดลงไปที่หว่างขาของนก ปรากฏว่าน้ำเนืองนองไปหมดเลยครับ ผมก็เลยเอามือลูบไล้เล่นไปมาบนเนินเนื้ออวบอูมน่ารักใคร่ ผมเอานิ้วละเลียดไปตามขอบแนวหญ้าขนอ่อนสีน้ำตาล ก่อนที่จะวกลงไปยังติ่งเสียว และใช้นิ้วบี้บีบเบาๆ นกเองก็อ้าขอออกรับการสัมผัสจากนิ้วของผมเป็นอย่างดี ผมทั้งบี้ทั้งคลึงที่ติ่งเสียวอย่างมันมือ นกครางกระเส่าออกมา ตัวนกเกร็งกระตุกอีกครั้ง สองละครับ จากมือข้างซ้ายของผม แต่ยังครับ ผมยังไม่หยุดแค่นั้น ผมเอานิ้วลากปาดไปตามร่องเสียวของนก เอาน้ำที่แฉะเยิ้มละเลงไปให้ทั่วร่อง ผมไล้นิ้วปาดขึ้นปากลง บางครั้งก็วางทาบลงไปตั้งแต่ติ่งเสียวจนถึงร่องรัก แล้วก็กดนิ้วคลึงลงไป นกเริ่มครางออกมาอีกครั้ง ตอนนี้ขานกอ้ากว้างขึ้นกว่าเดิม แล้วผมก็ค่อยๆจรดปลายนิ้วแหย่ลงไปในร่องเสียวของนก นกเองก็แอ่นเนินรักให้ผมได้ใช้นิ้วชำแรกลงไปในร่องของเธอ ผมค่อยๆกดลงไปช้าๆ ผมรู้สึกถึงความอบอุ่นข้างใน ภายในเริ่มมีอาการตอดรัดนิ้วผมบ้างเป็นบางครั้ง จนเมื่อผมกดนิ้วผมหายลงไปจนหมด นกถึงกับซู๊ดปากออกมาอย่างดัง ผมกดแช่ไว้อย่างนั้นซักครู่ก่อนที่จะเริ่มกระดิกนิ้วเป็นการทักทาย แล้วก็ค่อยๆชักนิ้วออกมาช้าๆ และกดเข้าไปใหม่ ผมเอานิ้วควานไปทั่วร่องสวาทของนก นกเริ่มส่ายเอวร่อนรับนิ้วผม ผมเองก็ตามซอยนิ้วอย่างเร็ว เสียงครางของนกดังระงมลั่นรถ ผมงอนิ้วกดนาบลงไปตรงติ่งเสียวอย่างที่นกชอบ และเร่งความเร็วซอยนิ้วใส่ร่องของนก จนในที่สุดผมก็ได้รับรู้ถึงอาการตอดรัดอย่างรุนแรงภายในร่องของนก ผมจึงกดนิ้วลงไปจนสุดและกระดิกนิ้วควานไปทั่ว ร่องของนกตอดรักอย่างรุนแรงเหมือนกับว่ามันจะพยายามดูดนิ้วของผมให้จมหายลง ไปอย่างนั้นแหละ นกร้องกรี๊ดออกมาดังลั่น เกร็งตัวอย่างรุนแรง ก่อนที่จะทรุดตัวลงไปกับเบาะรถ ซักพักพอร่องของนกเริ่มคลายอาการตอดรัดนิ้วผม ผมก็ค่อยๆดึงนิ้วออกมา น้ำรักของนกเปียกเยิ้มไปทั่วนิ้วของผม อารมณ์ผมตอนนั้นมันพลุ่งพล่านเต็มที่เหมือนกัน ผมเลยเอานิ้วที่เปียกน้ำรักของนกมาดูดเลียจนเกลี้ยง ตอนนี้นกเริ่มคืนสู่สภาพปกติ นกมองมาทางเป้ากางเกงของผมซึ่งตุงเต็มที่แล้ว ผมเองก็อยากจะให้นกใช้ปากทำให้ผมเหมือนกัน แต่ตอนนั้นฟ้าสว่างมากแล้ว แถมรถยังเยอะอีกด้วย นกมองอยู่ซักครู่จึงเอื้อมมือมาตบเบาๆอย่างรักใคร่เอ็นดู พร้อมกับพูดว่า
"ใจเย็นๆนะจ๊ะ ตอนนี้ไม่สะดวก อดทนรอซักหน่อยนะจ๊ะเจ้าหนูน้อย"
ผมเลยต้องทำใจเลยครับ แถมนกยังมีหัวเราะคิกคักเหมือนจะเยาะเย้ยซะอีกแน่ะ แต่คงด้วยความอ่อนเพลีย ในที่สุดนกก็หลับไป ปล่อยให้ผมขับรถอยู่คนเดียวด้วยความงุ่นง่านพลุ่งพล่าน ได้แต่เอาชุดชั้นในของนกมาดมเล่นแก้เหงา และเร่งความเร็วเพื่อที่จะได้ถึงจุดหมายให้เร็วที่สุด ผมจะได้จัดการกะนกให้สมใจอยากซะที จนใกล้จะถึงจุดหมายปลายทางผมก็ปลุกนกให้ตื่นขึ้น และส่งชุดชั้นในคืนให้นกใส่ นกเองก็ยังไม่วายมองหน้าผมสลับกับมองที่เป้ากางเกงของผมแล้วอมยิ้มหัวเราะ คิกคักซะอีก พอเช็คอินเข้าห้องพักเรียบร้อยแล้ว ผมตรงดิ่งเข้าหานก กอดจูบนกทันที เรากอดจูบกันอย่างดูดดื่ม แล้วนกก็ผลักผมนอนหงายลงที่เตียง แล้วก็ค่อยๆเอาหน้ามาคลุกเคล้ากับใบหน้าของผม นกจูบผมไปทั่วใบหน้าอย่างรักใคร่ นกเอาหน้าอกบดเบียดไปกับแผงอกของผม และกดเอวลงมาบี้ที่เป้ากางเกงของผมซึ่งตอนนั้นมันตุงจนคับไปหมด นกค่อยๆเอามือล้วงเข้าไปในเสื้อของผมและเอามือลูบไล้ไปมาที่หัวนมของผมจนมัน ตั้งขึ้นมา นกหอมแก้มผมแล้วกระซิบที่ข้างหูว่า
"นอนเฉยๆนะคะที่รัก เดี๋ยวนกจะทำให้พี่เอง พี่ห้ามจับตัวนกนะ"
ผมก็รับปากแต่ในใจก็รู้สึกตื่นเต้นและคิดว่านกจะทำอะไรผม นกถอดเสื้อผมออก แล้วก็เอาหน้าลงมาซบที่อกผม และแลบลิ้นเล็มเลียไปที่หัวนมของผม นกเอาปลายลิ้นเขี่ยวนไปมาที่รอบหัวนมของผม ผมขนลุกไปทั้งตัวด้วยความเสียว บางครั้งนกก็อ้าปากอมหัวนมผมไว้แล้วก็ดูดดัง จ๊วบ มือของนกก็ลูบไล้ไปตามร่างกายของผมจนมาถึงหน้าท้อง นกค่อยๆปลดเข็มขัดและปลดกระดุมกางเกงของผมพร้อมทั้งรูดซิบลง นกเอามือล้วงลงไปลูบเจ้าน้องชายของผมนอกกางเกงใน นกเอามือลูบมันไปมา ปากก็ยังคงจูบไซ้ไล่ไปมาทั่วตัวของผม ผมเองก็เสียวมาก จนเมื่อนกไล่ปากลงมาถึงหน้าท้องผม นกก็เอามือมาถอดกางเกงผมออก ผมก็ยกก้นขึ้นเพื่อให้นกถอดออกง่ายขึ้น เมื่อกางเกงของผมหลุดออกไปแล้ว นกก็นอนซบเอาหน้ามาคลอเคลียที่น้องชายของผมนอกกางเกงใน ในใจผมตอนนั้นมันเสียวมากอยากให้นกใช้ปากกับของผม แต่นกก็ใจเย็นเหลือเกิน นกนอนเอาหน้าคลุกเคล้าที่เป้าของผมอย่างสุดรักสุดหวง นกเริ่มจูบไปทั่วนอกกางเกงใน นกทั้งจูบ ทั้งเลียไปทั่ว มือก็ลูบคลึงเคล้นไปมา ของผมตอนนี้แข็งจนเห็นเป็นลำนูนออกมา นกใช้ปากเล็มเลีย แถมบางครั้งก็ดูดส่วนหัวที่นอกกางเกงในซะอีก จนกางเกงในของผมเปียกแฉะไปหมด ผมพยายามเอามือป่ายไปมาตามลำตัวของนก แต่นกก็ไม่ยอม เบี่ยงตัวหลบมือของผม
"เอามืออยู่เฉยๆนะคะ อย่าซนสิจ๊ะที่รัก ไม่งั้นเดี๋ยวไม่ทำให้นะ"
ทำไงได้ล่ะครับทีนี้ ผมก็ต้องยอมอยู่เฉยๆ ไม่งั้นก็อดน่ะสิ เลยได้แต่ยกหัวขึ้นมองเวลาที่นกใช้ปากทำให้ผม ซึ่งนั่นยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้นไปอีก ก็เห็นหน้าตาอันสวยน่ารักของนก ดวงตาฉ่ำเยิ้ม กำลังแลบลิ้นเลียอมที่เป้าของผม แต่จู่ๆ นกก็ลุกขึ้นยืน และค่อยๆถอดสื้อผ้าของตัวเองจนหมด เผยให้เห็นหน้าอกขาวเนียนสวยงาม ตรงกลางมีหัวนมเล็กๆสีชมพูระเรื่อซึ่งกำลังตั้งชูชันออกมอย่างเห็นได้ชัด ต่ำลงมาก็เป็นหน้าท้องแบนราบเรียบขาวจั๊วะ และก็เนินเนื้ออันอวบอิ่มน่ารัก มีขนเส้นเล็กละเอียดสีน้ำตาลอ่อนปกคลุมอยู่เพียงบางเบา นกเอากางเกงในตัวน้อยของนกโยนมาที่หน้าผม กลิ่นหอมอ่อนๆโชยเข้ามาในจมูกผม ซึ่งเพิ่มความรู้สึกให้ผมเป็นอย่างมาก ผมจึงจับมันให้ถูไปทั่วหน้า แล้วคลี่เอาตรงเป้ามาดม จากการสัมผัส ผมรู้สึกถึงความเปียกชื้นตรงเป้ากางเกง ผมค่อยๆแลบลิ้นออกมาเลียไปทั่วเป้ากางเกง นกมองดูผมด้วยใบหน้าอันแดงก่ำ นกเลื่อนตัวมายืนคร่อมตัวผมไว้แล้วหันหน้าไปทางปลายเท้า ผมมองเห็นร่องรักที่ปิดสนิทของนกซึ่งมีน้ำเยิ้มออกมาอย่าเห็นได้ชัด ผมนึกว่านกจะเอามาให้ผมเลียให้ แต่ที่ไหนได้ นกคุกเข่าลงมาแล้วให้ผมเอามือสอดลงไปที่ขาและเอาเข่ากดมือของผมไว้ และก้มลงไปคลอเคลียกับน้องชายของผมต่อ ภาพของเนินสวรรค์อันสวยงามของนกลอยอยู่ตรงหน้า แต่ผมกลับทำอะไรไม่ได้
"นกขอพี่เลียให้นกนะ ของนกน่ากินจังเลย"
ผมพูดพร้อมทั้งพยายามผงกหัวขึ้นมาดูดเลีย แต่นกบอกว่า
"อย่านะ นกให้ดูเฉยๆ"
นกก้มหน้าเล็มเลียที่น้องชายของผมต่อไป แล้วในที่สุด นกก็ค่อยๆดึงขอบกางเกงในของผมขึ้นพร้อมทั้งดึงลงมาให้ส่วนหัวโผล่ออกมา นกอ้าปากอมส่วนหัวเข้าไป ความอบอุ่นแผ่เข้าปกคลุมไปทั่ว นกอมส่วนหัวไว้ในปาก นกเอาลิ้นเลียปาดไปทั่ว หลังๆนี่นกใช้ปากเก่งมาก เล่นเอาผมเสร็จคาปากนกทุกครั้ง นกทั้งเลียทั้งดูด เอาลิ้นดุนที่ตรงรูเล็กๆที่ปลาย เอาลิ้นปาดไปตามรอยหยัก แล้วนกก็รูดกางเกงในของผมออกไปทางปลายเท้า และใช้ปากอมน้องชายของผมเข้าไปทั้งลำ ผมรู้สึกเสียวมากจนต้องครางออกมา ในขณะที่สายตาก็จับจ้องอยู่ที่กลีบสวรรค์ที่ปิดสนิทซึ่งขณะนั้นมีน้ำแฉะไป หมดจนไหลเยิ้มออกมาที่ปากทาง นกเองก็คงเสียวเช่นกัน เพราะบางครั้งผมเห็นร่องมันขมิบ จนผมรู้สึกอยากให้ลิ้นผมได้ชำแรกเข้าไปข้างใน หัวนมแข็งของนกก็บดเบียดอยู่ที่ท้องของผม หน้าของนกก็คลุกเคล้าอยู่ที่น้องชายของผม "
นกจ๋าาาา พี่ทรมานเหลือเกิน ขอพี่นะ ขอพี่กินเถอะนะ"
แต่เหมือนยิ่งยุ ไม่เพียงแต่นกไม่ยอมให้ตามคำขอของผม มิหนำซ้ำนกยังเอามือมาแหวกกลีบรักออก เผยให้เห็นร่องรักสีชมพูสดฉ่ำเยิ้มด้วยน้ำรัก และติ่งเสียวน่าดูดเลียเป็นอย่างมาก แต่ผมก็ทำอะไรไม่ได้มากกว่าการจ้องมอง เพราะมือของผมขณะนี้ถูกเข่านกกดทับไว้ และสะโพกของนกก็อยู่สูงเกินกว่าที่ผมจะผงกหัวขึ้นมาดูดเลียได้ ปากนกยังคงทำงานต่อไป นกจูบเลียแผ่วๆไปตามลำแท่งของผม นกอ้าปากอมของผมเข้าไป แล้วใช้ริมฝีปากบางรูดขึ้นลง ลิ้นก็วนเวียนปาดไปมาอยู่ภายใน บางครั้งนกก็ใช้ปากดูดที่พวงสวรรค์ของผม ทั้งดูดทั้งดุน "พี่แยกขาออกกว้างๆนะ แล้วชันเข่ายกก้นขึ้นนะคะ" ผมทำตามอย่างว่าง่าย ตอนนั้นผมคงทำอะไรไม่ได้มากไปกว่านี้อีกแล้ว ได้แต่นอนตัวเกร็งครางออกมา นกทั้งดูดทั้งเลียไล้ ไล่ตั้งแต่เส้นขนของผม ลำแท่ง ส่วนหัว พวงสวรรค์ ฝีเย็บ ลงไปจนถึงรูก้น นกเอาปลายลิ้นดุน เลียวนไปทั่วจนผมต้องเกร็งตัวขมิบร่องก้นด้วยความเสียว หัวนมอันแข็งยังคงวนเวียนอยู่ตามหน้าท้องของผม และยิ่งไปกว่านั้น ร่องรักเนินสวาทของนก ยังคงลอยอยู่ตรงหน้าผม น้ำเยิ้มออกมาทั่วร่องเปียกชุ่มไปหมด ผมอยากจะลองลิ้มชิมรสน้ำหวานจากร่องสวาทของสุดที่รักผม แต่ก็ทำไม่ได้ ได้แต่นอนมองดูน้ำรักไหลย้อยลงมาตาขาอ่อนด้วยความหื่นกระหาย ปากนกยังคงวนเวียนอยู่ที่เจ้าน้องชายของผม ทั้งดูดทั้งเลีย รูดเข้ารูดออก จากนุ่มนวลเป็นเร็วขึ้นและแรงขึ้นเรื่อยๆ และในที่สุดผมก็ทนไม่ไหว ปล่อยน้ำรักของผมทะลักทลายพุ่งเข้าไปในปากของนก และมันก็ถูกนกกลืนกินหายเข้าไปในลำคอ แต่นกก็ยังคงดูดเลียเหมือนจะพยายามให้น้ำรักของผมออกมาหมดทุกหยด และก็ใช้ลิ้นเลียวนทำความสะอาดของผมจนเกลี้ยง แล้วผมจึงบอกกับนกว่า "
นกขอพี่เลียให้นกนะ ดูสิน้ำแฉะไปหมดแล้ว น่ากินจัง"
"พี่อยากกินน้ำของนกเหรอคะ"
"ใช่จ๊ะ พี่อยากกินมาก"
"งั้นพี่นอนเฉยๆนะคะ เดี๋ยวนกให้พี่กินน้ำของนกนะคะ"
ว่าแล้วนกก็เอามือลงมาลูบที่เนินสวาทของตนเอง เข่าของนกยังคงกดทับมือของผมอยู่ นกเอานิ้วบี้คลึงที่ติ่งเสียวของตัวเองอย่างสนุกสนาน ปากก็คราง ซี๊ด ๆ นกลากนิ้วไปมาตามรอยแยก เอานิ้ววางนาบทาบลงไปพร้อมทั้งถูขึ้นถูลง ผมเพิ่งเคยเห็นผู้หญิงช่วยตัวเองใกล้ที่สุดก็คราวนี้แหละครับ หัวใจผมเต้นแรงขึ้นเรื่อยๆ นกยังคงใช้นิ้วเขี่ยคลึงไปมาตามร่องรัก ผมเห็นร่องของนกขมิบแรงขึ้นทุกที แล้วนกก็เอามือแหวกสองกลืบรักออก แล้วเอาปลายนิ้วกลางจรดจ่อลงไปยังปากทาง นกค่อยๆกดนิ้วลงไปช้าๆ เป็นภาพที่น่าดูมาก ผมเห็นนิ้วของนกค่อยๆจมหายเข้าไปทีละนิด ทีละนิดจนหมด แล้วก็ค่อยๆชักออกมา นิ้วของนกเปียกลื่นไปหมดทั้งนิ้ว แล้วนกก็เริ่มซอยนิ้วเร็วขึ้นเรื่อยๆ ปากนกก็ครางออกมาดังมาก สะโพกก็ส่ายร่อนรับกับจังหวะการกระแทกนิ้วของตัวเอง ผมจ้องมองดูอย่างไม่กระพริบตา นิ้วเรียวยาวของนกจมหายเข้าไปร่องหลืบ และชักเข้าชักออก จนกลีบรักทั้งสองข้างปลิ้นเข้าๆออกๆตามการกระแทก ร่องรักก็ขมิบแรงขึ้นถี่ขึ้นทุกที เอวก็ส่ายร่อนเร็วขึ้น นิ้วก็ซอยเร็วขึ้น เป็นภาพที่ประทับใจมาก แล้วในที่สุดนกก็ร้องกรี๊ดออกมาดังลั่นห้อง พร้อมกับกระแทกนิ้วจมหายเข้าไปจนมิด ร่องรักเกร็งขมิบตอดรัดอย่างรุนแรง รูขุมขนบริเวณนั้นลุกตั้งชูชัน เอวก็กระตุกอย่างแรงสามสี่ครั้ง น้ำไหลเยิ้มออกมาเนืองนองไหลลงมาตามฝ่ามือ หน้านกทรุดฮวบลงบนหน้าขาของผม

• *
เรื่องเสียว Safe Sex 10
### ตอนที่ 10 นับถึงไหนแล้ว ###
นกพักซักครู่ ก่อนที่จะเงยหน้าขึ้นมา ถอนนิ้วออกจากร่องรักแล้วลุกขึ้นหันหน้ากลับมาทางผม ทำตาปรือหวานฉ่ำ
"ไหนบอกจะให้พี่ได้กินน้ำของนกไงคะ"
"อ้าว ก็นี่ไงล่ะ กินให้หมดนะ"
ว่าแล้วนกก็เอานิ้วข้างนั้นมาจ่อที่ริมฝีปากผมพร้อมทั้งทรุดตัวนาบทับลงมา ตามร่างกายของผมอย่างอ่อนล้า ผมก็อ้าปากอม ทั้งดูดทั้งเลียน้ำรักของนกจากนิ้วของเธอ มือก็โอบกอดนกไว้อย่างแนบแน่น ผมดูดเลียนิ้วของนกจนเกลี้ยง นกนอนซบอกผม อย่างมีความสุข แล้วก็พูดออกมาแผ่วเบาว่า
"เป็นไงบ้างคะ ตื่นเต้นดีมั๊ย"
"ตื่นเต้นสิ แล้วก็ทรมานมากเลย อยากจัง"
"ใจเย็นๆนะคะ ไว้รอคืนนี้ก่อนนะ ไม่ใช่ว่านกไม่อยากนะคะ แต่นกอยากให้พี่อยากมากมากแล้วค่อยทำกันอ่ะค่ะ จะได้ทำกันให้ซะใจไปเลย"
มาถึงตอนนี้ผมก็เลยถึงบางอ้อ ว่าทำไมนกถึงทรมานผมขนาดนั้น แต่กว่าจะถึงกลางคืนน่ะสิ ไม่รู้ผมจะต้องโดนอะไรอีกบ้าง แต่ก็เอาเหอะ เดี๋ยวคืนนี้สนุกแน่ ตลอดบ่ายวันนั้น นกพยายามยั่วอารมณ์ผมตลอดเวลา เวลาเดินก็มักจะเอาหน้าอกมาชน มาเบียดผมอยู่เรื่อย บางทีก็เอามือผมไปกุมไว้แล้วเอาไปกดที่เนินเนื้อหน้าขาของเธอ บางครั้งก็แกล้งเดินข้างหน้าแล้วเอาสะโพกอวบอัดมาบดเบียดกับน้องชายของผม แถมมีการเอามือถากๆซะอีก ทำให้ผมอารมณ์ป่วนปั่นแข็งเกร็งตลอดวัน จนบางครั้งผมรู้สึกหงุดหงิด แต่ที่ไหนได้ นกกลับยิ่งหัวเราะคิกคักชอบอกชอบใจซะอีก ผมนึกในใจตลอดเวลา รอคืนนี้ก่อนเถอะ น่าดู พอตกเย็นเราก็มานั่งทานอาหารกันริมทะเล ผมเองก็ซดเบียร์ไปให้พอสนุก นกเองก็มีจิบไปบ้าง ผมนั่งโอบนกไว้ตลอด นกเองก็น่ารักมากครับ แกะกุ้งแกะปูป้อนเข้าปากผมตลอดเวลาเลย หลังจากที่อิ่มเอมกันแล้ว เราก็นั่งคลอเคลียกันอีกซักครู่ หน้านกแดงระเรื่อ คงทั้งจากที่ตากแดด และจากที่ดื่มเบียร์เข้าไป ทำให้นกดูน่ารัก และ เซ็กซี่มาก พอซักประมาณสามทุ่ม เราสองคนก็ประคองกันกลับ ตลอดเวลาที่เดินกลับที่พัก ผมใจเต้นระทึกตลอด ก็อยากมากมาตั้งแต่เช้าแล้ว มิหนำซ้ำยังโดนแหย่ทั้งวันอีกด้วย พอเราเข้าที่พัก ปิดประตูเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ผมก็ไม่รอช้ารีบคว้าตัวนกมากอดจูบด้วยความหื่นกระหาย แรกๆนกเองก็คงตกใจเลยขัดขืนบ้างเล็กน้อย แต่ในที่สุดนกก็จูบตอบแลกลิ้นกันอย่างเร้าอารมณ์ ผมเอาลิ้นชอนไชเข้าไปในปากนก เอาลิ้นควานไปทั่ว จนสัมผัสกับลิ้นนุ่มของนก เราเอาลิ้นเกี่ยวกระหวัดรัดกัน บางครั้งนกก็ดูดลิ้นของผมเข้าไปในปาก บางทีผมก็แหย่ลิ้นแล้วชักกลับเข้ามาในปากผมเพื่อให้นกฉกลิ้นตามและดูดลิ้น ของนกบ้าง ผมเอาลิ้นกวาดไปทั่วปากของนก เอาปลายลิ้นเล็มไปตามไรฟัน นกเองก็ใช่ย่อย ฉกลิ้นความไปทั่วปากผมเหมือนกัน มือไม้ของผมก็อยู่ไม่สุข ลูบคลำ บีบเคล้นไปทั่วตัวนก นกเอามือกอดคอผมไว้แน่น ผมทั้งบีบ ทั้งขยำ ตั้งแต่ สะโพกกลมกลึง ลูบไล้แผ่นหลัง แล้วค่อยๆดันให้นกไปยืนชิดกำแพง แล้วมือผมก็มาบีบเคล้นอยู่ที่หน้าอกสวยอวบอิ่ม ผมบีบเคล้นอย่างมันส์มือ อีกมือก็ค่อยๆปลดกระดุมเสื้อของนกออกจนหมด และด้วยความที่นกเป็นคนที่ชอบใส่ยกทรงแบบตะขอหน้าอยู่แล้วจึงทำให้สะดวกต่อ การปลดเปลื้อง หลังจากที่จัดการส่วนบนเรียบร้อยแล้ว มือซ้ายของผมก็ได้สัมผัสกับเนื้อแท้ๆ ที่ขาวเนียนนุ่ม ผมเอามือบีบขยำอย่างเต็มมือ ส่วนมือขวาผมก็ล้วงลงไปปลดกางเกงนกออก หลังจากที่กางเกงของนกหลุดออกไปแล้ว ผมก็เลื่อนหน้าลงมาซุกไซ้ที่ซอกคอ ทั้งดูดทั้งเลีย นกแหงนหน้า หลับตาพริ้มแล้วครางออกมาด้วยความเสียวกระสัน ผมแลบลิ้นออกมายาวๆ แล้วเอาปลายลิ้นเลียไปทั่วซอกคอ ลิ้นสากของผมเลียไล้ตั้งแต่คอขึ้นไปจนถึงปลายคาง มือสองข้างของผมขยำหน้าอกของนกไปด้วย ช่างเต็มมือดีจริงๆ แล้วปากของผมก็ค่อย ๆ เลื่อนลงมาที่เนินอก ผมทั้งดูดทั้งเลีย บางครั้งก็เอาฟันขบเบาๆ เมื่อปากผมลงมาทำหน้าที่อยู่ที่หน้าอกข้างหนึ่งแล้ว มือข้างนั้นก็ค่อยๆลูบไล้ลงมาตามลำตัว ผ่านหน้าท้องราบเรียบ จนไปเจอขอบกางเกงในสุดเซ็กส์ซี่ของนก ผมลูบต่อลงมานอกกางเกงในผ่านลงไปถึงเนินเนื้อ เนินนูนของนกช่างอวบอูมเต็มไม้เต็มมือ นุ่มนิ่มดีเหลือเกิน ปากของผมยังคงฟ้อนเฟ้นอยู่ที่หน้าอกของนก ทั้งดูดทั้งเลีย ผมเอาลิ้นเลียวนไปรอบหัวนมสีชมพูระเรื่อ สลับกับการดูดเม้ม นกยังคงหลับคาแหงนหน้าครางออกมาดังขึ้นเรื่อยๆ และเมื่อมือของผมกดลงไปกุมที่เนินหน้าขาของนก ผมก็พบกับความเปียกชุ่ม ผมกดมือแนบลงไป และเคล้นคลึงด้วยความรุนแรง ดูนกคงจะชอบมาก แค่สัมผัสจากภายนอกยังสามารถรู้สึกได้ถึงอาการบีบรัดของร่องสวาท ผมกดมือหนักขึ้นเรื่อยๆ จนนกเกร็งกระตุก และครางออกมาอย่างดัง มือของผมเปียกน้ำรักของนกไปหมด หน้าของผมยังคงซุกไซ้อยู่ที่หน้าอกคู่งาม จนอารมณ์ของนกเริ่มคุโชนอีกครั้ง นกเอามือมากอดคอผมไว้พร้อมทั้งกดหน้าของผมให้แนบแน่นลงไป ผมเอามือทั้งสองข้าง บีบนมของนกเข้าหากัน แล้วก็กดหน้ากดปากลงไปกลางร่องอก แล้วสะบัดหน้าขยี้ลงไป ดูนกจะชอบมาก กดหัวผมแน่นทีเดียว หลังจากที่ผมฟัดหน้าอกคู่งามจนหนำใจแล้ว ผมก็เลื่อนหน้าลงไปยังเนินเนื้อข้างล่าง ผมเอาปากกัดขอบกางเกงในของนกแล้วดึงลงช้าๆ ลงไปจนถึงปลายขา นกยกขาสะบัดมันออกไป แล้วผมก็ลากลิ้นเลียตั้งแต่ปลายขาขึ้นมาจนถึงเนินเนื้อสุดหวงของผม มือของผมเคล้นคลึงหน้าอกของนกไปเรื่อยๆ เอานิ้วเขี่ย บีบ บี้ ขยี้ที่หัวนมเล็กๆสีชมพูของนกไปด้วย ผมจ้องมองดูเนินเนื้อของนกด้วยความอยากกิน เนินเนื้อขาวอวบนูน มีขนอ่อนเส้นเล็กๆสีน้ำตาลอ่อนปลกคลุมอยู่เพียงบางเบา แล้วผมก็เอาหน้าของผมเข้าไปหอมที่เนินนั้น ก่อนที่จะแลบลิ้นออกมาเลียให้ทั่วเนินจนกระทั่งเส้นขนอ่อนของนกเปียกชุ่มไป ด้วยน้ำลายของผม แล้วผมก็จับขานกแยกออก และยกขาข้างหนึ่งของนกขึ้นมาพาดที่บ่าของผม ทำให้ร่องรักที่ปิดสนิทปรากฏอยู่ตรงหน้าของผม ผมจ้องมองดูด้วยความใคร่ จนนกเอามือมากดหัวของผมให้ซบเข้าไป ผมเริ่มด้วยการอ้าปากอมดูดเม้มติ่งเสียวของนก เอาปลายลิ้นดุน พลิ้วลิ้นระริกไปที่ติ่งนั้น นกร้องครางออกมาอย่างดัง น้ำของนกเยิ้มออกมาจนเลอะหน้าของผม ขาของนกสั่นระริกด้วยความเสียว ผมแลบลิ้นออกมายาวๆ เลียปาดไปตามร่องรัก เรื่อยมาและตวัดปลายลิ้นที่ติ่งเสียว
"ซี๊ดดดดดดดดด พี่ นกเสียว"
ผมกดหน้าฝังลงไปทั้งดูดทั้งเลีย ผมบอกให้นกเอามือมาแหวกร่องรักของนกออกเพื่อให้ผมได้เลียได้ถนัดยิ่งขึ้น ซึ่งก็ทำให้ผมเห็นปากร่องสีแดงที่มีน้ำเจิ่งนองน่าดูดเลียเป็นอันมาก ผมจึงแลบลิ้นแล้วค่อยๆแตะลงไปที่กลางร่อง พอลิ้นผมสัมผัสลงไปเท่านั้น นกถึงกับสะดุ้ง กระตุกเอว เสร็จไปอีกครั้งทันที พอผมเห็นดังนั้นจึงรีบประกบปากลงไปดูดกินน้ำรักของนกอย่างเอร็ดอร่อย ผมเอาลิ้นแหย่เข้าไปในร่องของนก กระดกปลายลิ้นควานไปทั่วร่อง ลิ้นของผมถูกร่องสวาทของนกตอดรัดอย่างแรง ผมยิ่งได้ใจกดลิ้นเข้าไปให้ลึกที่สุด แล้วก็กระดกลิ้นใส่ร่องของนกอย่างเร็ว ซึ่งตอนนี้จมูกของผมกดลงไปอยู่ตรงติ่งเสียวของนกพอดี นกเองก็เอามือขยุ้มผมและกดหัวผมให้แนบแน่นกับเนินของเธอ และเอวของนกก็ส่ายร่อนบดขยี้อยู่กับหน้าผม ผมก็ทั้งดูดทั้งเลียอย่างเอร็ดอร่อย นกส่ายร่อนเอวแรงขึ้นเรื่อย ๆ ผมเองก็เพิ่มความรุนแรงตามดูดตามเลีย เอาลิ้นแยงร่องของนกตลอดเวลา แล้วนกก็ร้องกรี๊ดออกมา พร้อมทั้งกดหัวผมลงไปแน่น แล้วก็กดเอวกดเนินมาขยี้กับหน้าผมอย่างแรง ผมรู้สึกได้เลยครับว่าน้ำรักของนกพุ่งฉีดออกมาใส่ปากใส่ลิ้นผม นกคงเสียวอย่างสุดยอด ผมก็ดูดดื่มกินด้วยความเอร็ดอร่อย หน้าผมก็เปียกชุ่มไปด้วยน้ำรักของนกไปหมด ผมลุกขึ้นมากอดนกไว้ เพื่อให้นกได้พัก สักครู่นกก็จับผมพลิกตัวยืนพิงกำแพง แล้วก็ระดมจูบผม มือก็ถอดเสื้อผ้าผมออกหมดจนไม่เหลือแม้แต่ชิ้นเดียว น้องชายของผมก็แข็งเกร็งตั้งโด่ออกมา นกเอาหน้าอกและเนินเนื้อขนอ่อนมาเบียดถูไปทั่วตัวผม นกจูบไซ้ซอกคอของผม และเลื่อนปากลงมาดูดเลียที่หัวนมของผม มือก็กำท่อนเอ็นของผมไว้แล้วรูดเบาๆ อีกมือก็ลูบไล้ที่พวงสวรรค์ของผม นกค่อย ๆ ย่อตัวเล็มเลียไปตามร่างกายของผม ต่ำลงเรื่อย ๆ จนหน้าอกของนกมาบดเบียดอยู่ที่น้องชายของผม นกจับเจ้าน้องชายของผมเขี่ยไปมาที่ยอดอกของนก และกดคลึงลงไป แท่งเอ็นของผมแข็งตั้งเด่ทักทายกับหน้าอกสวยของนก นกจับน้องชายของผมพับขึ้นให้แนบไปกับหน้าท้องของผม และเอาร่องอกของนกหนีบมันไว้ นกจับหน้าอกของเธอบีบเข้าหากันให้หนีบแท่งเอ็นของผม แล้วเลื่อนตัวขึ้นๆลงๆ ให้แท่งของผมรูดไปตามร่องอกของเธอ ผมยืนกันฟันแน่น มีเสียงครางรอดออกมาด้วยความเสียซ่าน นกใช้หน้าอกรูดน้องชายพร้อมทั้งก้มหน้าแลบลิ้นไปเลียที่หัวมันเบาๆเพิ่ม เพิ่มความเสียวให้ผม นกทำอย่างนั้นอยู่ซักพักก็เลื่อนตัวต่ำลงมา และในที่สุด ปากของนกก็วนเวียนอยู่ที่เจ้าโลกของผม นกเอาแก้มแนบกับแท่งของผมอย่างพิศวาส และจับมันตั้งชี้ออกมา พร้อมกับค่อยๆบรรจงประทับจูบลงไปที่ส่วนหัว นกจูบ นกหอมมันด้วยความรักใคร่และค่อยๆเอาปลายลิ้นเลียไปทั่วทั้งลำ นกทั้งจูบ ทั้งเลีย ตรงส่วนหัว ตามลำแท่ง และไล่ลงมาจนถึงพวงสวรรค์ นกอ้าปากอมดูดไข่ของผมเข้าไปในปากและเอาลิ้นดุนไปด้วย ส่วนมือก็ยังกำรูดลำแท่งของผมไปด้วย นกจับขาของผมแยกออกและเอาหน้าซุกลงไปแลบลิ้นเลียไปตามฝีเย็บของผม บางครั้งก็เลยไปเอาลิ้นดุนที่ร่องก้นของผมอีกด้วย และในที่สุดนกก็วกกลับขึ้นมาจูบที่ตรงหัวเจ้าโลกของผมอีกครั้งก่อนที่จะอ้า ปากอมมันเข้าไป ริมฝีปากบางของนกรูดเข้ารูดออกมาลำแท่งของผมอย่างเร่าร้อน นกดูด เลีย ไปทั่วทั้งลำ ลิ้นเกี่ยวกระหวัดตามส่วนหัวและลำแท่งของผม ปลายลิ้นดูดดุนตรงส่วนปลายตรงรูเล็กๆ นกกินมันด้วยความเอร็ดอร่อย ผมยืนตัวเกร็งขาสั่น บางครั้งเสียวจนแทบจะทรุดตัวลงให้ได้
"ซี๊ดดดดดดดดด นกอมเก่งจัง พี่เสียวมากเลย"
เสียงครางของผมเหมือนกับการกระตุ้นให้นกได้ใจ เร่งปากรูดเข้ารูดออกเป็นการใหญ่ ผมเสียวมากจนต้องเอามือจับหัวนกไว้ และด้วยความมันส์ ผมเริ่มซอยเจ้าน้องชายของผมเข้าๆ ออกๆที่ปากนก ปลายลิ้นของนกระริกพริ้วเลียไปทั่วส่วนหัวที่อยู่ในปากของนก ผมรูดลำแท่งของผมเข้าๆออกๆ เร็วขึ้น และแรงขึ้น ผางครั้งผมก็ซอยเฉพาะตรงส่วนหัว ให้คอหยักรูดไปตามริมฝีปากของนก ผมก้มลงมองภาพนกที่กำลังใช้ปากทำรักให้ผม บางครั้งนกก็เหลือบตาขึ้นมามองผม เป็นภาพที่น่าประทับใจมากครับ ภาพของนกผู้น่ารักกำลังอ้าอมดูดกินเจ้าน้องชายของผมด้วยสายตาปรือฉ่ำเยิ้ม แล้วในที่สุดร่างของผมก็เกร็งกระตุก น้ำรักของผมเคลื่อนตัวผ่านแท่งเอ็นออกมา และพุ่งฉีดเข้าปากนกอย่างแรง ขาผมสั่นแทบหมดแรง ส่วนนกก็ยังคงดูดเลียทำความสะอาดเจ้าโลกของผมจนสะอาด ไม่มีเหลือซักหยด แล้วผมก็รั้งตัวนกให้ยืนขึ้น ผมกอดนกด้วยความรัก แล้วมือผมก็ค่อยๆเชยคางนกให้แหงนหน้าขึ้นและประทับริมฝีปากลงไป เราแลกจูบกันอย่างดูดดื่ม ก่อนที่ผมจะอุ้มนกเข้าไปอาบน้ำด้วยกัน ในห้องน้ำ เราคุยหยอกล้อกันสนุกสนาน
"นก พี่รักนกมาก พี่จะดูแลนกให้ดีที่สุดเลยนะจ๊ะ"
"นกก็รักพี่มาก นกมีความสุขมากเวลาที่ได้อยู่กับพี่"
เราผลัดกันถูสบู่ทำความสะอาดร่างกายให้กันและกัน นกเอาสบู่มาถู ทำความสะอาดให้น้องชายของผม นกรูดเข้ารูดออก มือนุ่มบวกกับความลื่นของฟองสบู่ ทำให้มันเริ่มแข็งตัวขึ้นมาอีกครั้ง มือผมก็ทำความสะอาดให้นก ถูสบู่ที่หน้าอกของนก เอานิ้วเขี่ยวนรอบหัวนมของนก หัวนมของนกเริ่มตั้งชูช่อสวยงาม อีกมือของผมก็ลงไปทำความสะอาดที่นาผืนน้อยของนก ผมเอานิ้วลากปาดไปตามร่องและสะกิดที่ติ่งเสียว นกถึงกับสะดุ้ง เราเปิดฝักบัวล้างคราบสบู่ออก แล้วลงนอนแช่ในอ่างอาบน้ำเราสองคนนอนคลอเคลียกันในอ่างอาบน้ำ นกนอนหงายทับบนตัวผม โดยเจ้าน้องชายที่แข็งเกร็งสอดอยู่ที่ง่ามขาของนก ผมเอามือกุมหน้าอกคู่งามของนกอย่างสุดถนอม เอานิ้วเขี่ยคลึงที่หัวนมของนกไปเบาๆด้วย นกหนีบขาเข้าหากันให้รัดเจ้าน้องชายของผมไว้ นกใช้ต้นขาบี้คลึงลำแท่งของผม ผมแกล้งเกร็งท่อนเอ็นแล้วกระดกเอวให้ถูไถไปตามร่องสะกิดติ่งเสียว ร่องรักของนกเริ่มมีอาการเกร็งขมิบ ผมไล้ปลายลิ้นเล็มเลียไปตามซอกหู และเป่าลมเข้าไปเบาๆ นกขนลุกเกรียว ผมกระซิบบอกให้นกอ้าขาออก นกทำตาม ผมจับให้นกยกสะโพกขึ้น เอาหัวจ้าวโลกจ่อไปที่ร่องสวรรค์ แล้วจับสะโพกนกกดลงมาช้าๆ กลีบรักของนกอ้าอมของผมเข้าไปเรื่อยๆ จากส่วนหัวลงมา และในที่สุดก็เข้าไปจนมิดลำ ภายในมีอาการตอดรัดเป็นจังหวะ นกเริ่มส่ายเอวบดบี้กับลำแท่งของผม มือผมก็บีบบี้ขยำหน้าอกของนก ปากก็เล็มเลียไปทั่วลำคอและแผ่นหลัง นกส่ายเอวเร็วขึ้นเรื่อยๆ น้ำในอ่างกระฉอกตามแรงส่ายเอวของนก ผมเอามือช้อนสะโพกของนกขึ้นให้ร่องรักของนกรูดขึ้นมาจนถึงปลายส่วนหัว แล้วจับสะโพกนกกดลงมาพร้อมทั้งเด้งเอวสวนขึ้นไปอย่างแรง นกแหงนหน้าร้องออกมาด้วยความเสียว เรากระแทกเอวใส่กันอยู่พักใหญ่ ก่อนที่ผมจะให้นกลุกขึ้นยืนก้มโค้งเกาะฝักบัวไว้ ทำให้สะโพกขาวกลมกลึงหันมาทางผม ผมเข้าไปประกบจากทางด้านหลัง จับเจ้าหนูของผมเขี่ยไปมาที่ติ่งเสียว ลากขึ้นมาตามร่อง และเลยขึ้นมาคลึงอยู่ที่รูก้น มือของผมขยำที่บั้นท้ายของนก นุ่ม แน่น เนียนดีมากเลยครับ หลังจากที่ผมเขี่ยไปมา ขึ้นๆลงๆ ตั้งแต่ติ่งเสียวจนถึงรูก้น แล้วผมก็เอามือแหวกกลีบรักของนกออก เผยให้เห็นร่องสวาทน่ารักสีชมพู ผมจับหัวเข้าไปจ่อที่ร่องนั้น พร้อมกับกดเอวเข้าไปช้าๆ จนส่วนหัวเข้าไปจนหมด แล้วผมก็ชักออกมาใหม่ แล้วกดเข้าไปอีกเท่าเดิม ผมเร่งความเร็วซอยส่วนหัวกับร่องรักของนก นกครางออกมาไม่หยุดปาก
"ดีจัง เสียวจังเลยค่ะพี่ขาาาาาาา"
เสียงครางกระเส่าของนกเพิ่มความหื่นกระหายให้ผมขึ้นไปอีก ผมเร่งความเร็ว ซอยเฉพาะตรงส่วนหัวให้รูดไปกับปากช่องทางรักของนก นกเริ่มส่ายเอวร่อนรับการซอยของผม แล้วผมก็อัดกระแทกเข้าไปทีเดียวมิดลำแบบไม่ให้นกได้ตั้งตัว
"โอ๊ยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดด อ้าาาาาาาาาาาววววววว"
เพียงแค่นั้น นกก็เกร็งกระตุก ขมิบน้ำรักออกมาชะโลมไปทั่วลำแท่งของผม ผมเอามือล้วงลงไปเอาน้ำรักของนกมาทาที่รูก้น พร้อมทั้งเอานิ้วกดคลึงไปด้วย เอวผมก็ยังคงซอยต่อไปเรื่อยๆ
"พี่ขาาาา ที่รักขาาาาา นกเสียว เสียวมากกกก นกทนไม่ไหวแล้ว"
นกครางออกมาอย่างลืมตัว แล้วจู่ๆผมก็ค่อยๆกดนิ้วที่คลึงอยู่ที่รูก้นลงไปช้าๆ เพียงแค่ปลายนิ้วจมหายลงไปนกถึงกับสะดุ้ง แต่ก็ไม่ปริปากใดๆออกมา ภายในประตูหลังของนกฟิตแน่นอย่างมาก ผมจึงใช้นิ้วชักเข้าๆออกๆ เบาๆ สลับกับการเอามือมาล้วงน้ำรักของนกมาชะโลมนิ้วเป็นการหล่อลื่น แล้วนิ้วของผมก็ค่อยๆผลุบหายลงไปทีละข้อ ทีละข้อ เอวผมก็ยังคงซอยต่อไปเรื่อยๆ เนิบ เนิบ ตอนนี้มือนึงของผมต้องรั้งเอวของนกไว้ไม่ให้ทรุดลงไป ขานกสั่นผั่บๆ ในที่สุด นิ้วกลางของผมก็จมหายลงไปในประตูหลังของนกจนหมด นกครางระงมตลอดเวลา เสียงครางกระเส่าที่กังวานอยู่ในห้องน้ำทำให้ผมยิ่งฮึกเหิม ผมเร่งซอยทั้งเอว ทั้งควานนิ้วเป็นการใหญ่ จ้าวโลกของผมกระแทกลงไปในร่องรักจนกระทบปากมดลูกภายใน นกเกร็งกระตุกติดๆกันหลายครั้ง บอกให้รู้ว่านกไปถึงจุดหมายติดๆกัน ตอนนี้นกยืนต่อไปไม่ไหวทรุดตัวลงกับอ่างอาบน้ำอย่างหมดเรี่ยวแรง ผมจึงประคองนกขึ้นและอุ้มนกไปที่เตียง พอมาถึงที่เตียง ผมค่อยๆวางนกลงบนเตียงขาวสะอาด และโน้มตัวลงกอดนกไว้ ให้นกได้พักสักครู่ ระหว่างนั้นมือผมก็ลูบคลำไปทุกส่วนของร่างกายนก จนนกเริ่มมีแรงกลับมาอีกครั้ง และส่งสัญญาณให้ผมโดยการเอามือมาลูบคลำที่ท่อนเอ็นของผม ผมจึงจับนกนอนหงายและก้มหน้าลงไปดูดเลียที่ร่องสวาทของนก เพียงครู่เดียวนกก็ไปถึงจุดหมายอีกครั้ง น้ำรักของนกเปียกเอ่อไปทั่วทั้งร่อง ผมให้นกอยู่ในท่าคลาน แล้วผมก็จับเอาแท่งเอ็นของผมถูไถไปตามร่องรักของนก น้ำรักของนกเปียกชุ่มไปทั่วทั้งลำ แล้วผมก็เอามือแหวกแก้มก้นของนกออกเผยให้เห็นรูก้นของนก ผมก้มลงไปดูดเลีย พยายามเอาลิ้นดุนเข้าไป นกส่ายเอวร่อนรับลิ้นผม แล้วผมก็ลุกขึ้นจับจ้าวโลกของผมจรดลงไปที่ร่องสวาทแล้วกดลงไปช้าๆ นกกัดฟัดแน่น ฟุบหน้าลงกับเตียง สองมือขยุ้มผ้าปูที่นอนอย่างแรง ผมกดเอวเข้าไป กระแทกทีเดียวมิดเลยครั้ง นกถึงกับร้องออกมาด้วยความเสียว ผมจับสะโพกนกไว้แน่น และกระแทกเอวเข้าไปอย่างแรง ผมซอยเร็วขึ้นเรื่อยๆ ทั้งเสย ทั้งแทงซ้าย แทงขวา บางทีก็กดแช่ไว้แล้วบดเอวคลึงเป็นการชะลอความเสียวไปในตัวด้วย จนเมื่อผมใกล้จะถึงจุดหมายปลายทางเต็มที่แล้ว ผมก็จับให้นกนอนหงาย และรีบประกบตัวกอดนกไว้แน่น เอวก็เร่งซอยใส่ร่องสวาทของนก ภายในของนกตอดรุนแรงมาก ผมเห็นนกขนลุกไปทั้งตัว นกเองเสร็จไปไม่รู้กี่ครั้งต่อกี่ครั้งแล้ว ผมเองก็เต็มทนเหลือเกิน จึงเร่งซอยต่อไม่หยุด จนนกร้องออกมาว่า
"พี่ นกไม่ไหวแล้ว พี่เอาให้เสร็จเลยนะ เสร็จพร้อมกันเลยนะ"
ผมก็เลยเร่งเครื่องอีก ผมกอดตัวนกไว้แน่น สอดมือไปรั้งหัวไหล่นกไว้ มือนกก็จิกไปตามแผ่นหลังของผมด้วยความเสียว จนนกเริ่มครางออกมาดังมากขึ้นเรื่อยๆ มือนกก็จิกหลังผมแรงขึ้น ภายในก็ตอดรัดอย่างรุนแรงติดๆกัน ผมจึงกระแทกเอวเข้าไปอย่างไม่ยั้ง อีกเพียงไม่กี่ที่ น้ำรักของผมก็พังทลาย พุ่งฉีดเข้าไป พร้อมกับนกเกร็งสะดุ้งสุดตัวอย่างแรง ช่องทางของนกบีบรัดของผมจนแทบจะแหลก ผมยิ่งกดเอวเข้าไปอย่างแนบแน่น แล้วเราสองคนก็ฟุบลงนอนกอดกันอย่างหมดแรง ผมประกบปากจูบกับนกอีกครั้ง แล้วผมก็พลิกตัวให้นกอยู่ด้านบน โดยที่ของผมยังคาอยู่ในตัวของนก นกเองก็ไม่มีเรี่ยวแรงเหลืออีกแล้ว ผมเหลือบมองนาฬิกา ก็เป็นเวลาเที่ยงคืนกว่าแล้ว ผมเลยกระซิบที่ข้างหูนกว่า
"สวัสดีปีใหม่นะคะที่รัก พี่รักนกนะ คืนนี้เราอยู่ในท่านี้หลับกันจนถึงเช้าเลยนะคะ"
แล้วผมก็หอมแก้มนกอีกครั้งด้วยความรักอย่างสุดหัวใจ นกตอบมาด้วยเสียงอ้อแอ้แบบหมดแรงเต็มที่ว่า "อือ สวัสดีปีใหม่ค่ะ นกก็รักพี่มาก มากที่สุดในโลกเลย" แล้วเราสองคนก็หลับไป กว่าจะตื่นขึ้นมาก็บ่ายของอีกวันพอดี ของผมยังคงคาอยู่ในตัวของนก แต่ตอนนี้มันเริ่มมีแรงกลับขึ้นมาอีกครั้ง

• *
Reply #10 on: January 09, 2010, 03:58:12 pm
๑ คำว่า ควย หี แตด เย็ด เงี่ยน รู้สึกว่า เลี่ยน เอียนมาก ทำยังกับว่าคำพวกนี้มันทำให้สะใจหรือขลังนักหนา ไม่ใช่ห้ามนะครับ แต่ก็ไม่ควรฟุ่มเฟือยนัก มันก็เหมือนกับเห็นผู้หญิงที่แรด ร่านมากๆ แบบนั้นน่ะ น่าเอามั้ยล่ะ
๒ การบรรยายว่าของผู้ชายใหญ่ยาวมาก ของผู้หญิงก็เช่นกัน .....
๓ การที่ชายแทบจะเป็นสูตรตายตัวเลยว่า เมื่อได้เข้าใกล้สาวซิงแล้ว จะต้องเผด็จศึกให้ได้

เอาไว้ว่างๆค่อยมาต่อครับ

• *
Reply #11 on: February 26, 2010, 03:49:01 pm
ดูที่ด้านขวาล่าง ใต้และติดกรอบสี่เหลี่ยม จะเห็นคำว่า  Reply  |  Notify  |  Mark unread  |  Send this topic  |  Print   มีสีฟ้าเข้มเป็นสีพื้นทำให้ดูคล้ายปุ่มกด กดลงไปเลยครับ ที่คำว่า  Reply  |  แล้วรอสักพัก จะเปลี่ยนหน้าใหม่ มีกรอบสี่เหลี่ยมใหญ่ มุมซ้ายบนมีคำว่า Post reply และมีกรอบสี่เหลี่ยมว่างๆพื้นขาว  ในกรอบนี้พิมพ์ข้อความเข้าไปได้เลยครับ จะวิจารณ์ ติ ชม อะไรก็ตามสบายในกระทู้ที่ผมโพส เชิญครับ จะได้คึกคักกันหน่อย เงียบๆแบบนี้ คล้ายกับว่าส่วนใหญ่ที่เข้ามาดูเป็นคนใบ้

Offline oon1

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • Email
ขอบคุณมากครับผม

Offline daxa

• Sr. Member
 (19; (19; (19; (19;

Offline tumcia

• Hero Member
 (19; (17; (17; (17; (17; (17; (17; (17; (17;