close buttonclose buttonclose button
เด็กน้อยเห่อหมอย

เด็กน้อยเห่อหมอย

เรื่องเสียว · 75414

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 01, 2013, 10:44:16 pm

ตอนที่ 1

ทุกวันนี้ธุระกิจเปิดรีสอร์ท   มีเปิดกันอย่างแพร่หลาย   ไม่ว่าจะเป็นในเมือง  นอกเมือง  หรือแม้กระทั้งอยู่ในป่าในเขาก็ยังมี รีสอร์ทให้บริการ  ผมเองก็ชอบการบริการแบบนี้  เพราะมันไม่ต้องแอบ  และไม่ ต้องสนใจว่าใครจะรู้  แค่ขับรถมุ่งสู่รีสอร์ทอีกอำเภอหนึ่งเพื่อใช้บริการก็ ไม่มีปัญหาอะไร  และการมีรีสอร์ทที่สะดวกสบายแบบนี้นี่เอง  จึงเกิดมี เรื่องที่ผมจะนำมาเล่าให้เพื่อนๆได้ฟัง  ตัวผมทำธุระกิจส่วนตัวงาน อิสระ  จึงไปไหนมาไหนได้โดยไม่มีปัญหา  และยังโสด  ไม่มีพันธะ  และผมมี เพื่อนอยู่คนนึ่ง  เปิดอู่ซ่อมรถ อยู่คนละอำเภอกัน  แต่เราก็อยู่ไม่ห่างกันนัก  เพื่อนผมซ่อมรถทุกชนิด  แต่ ที่มาให้ซ่อมบ่อยๆ น่าจะเป็นรถจักรยานยนต์  และส่วนมากจะเป็นเด็กๆ วัยรุ่น  (วัยรุ่นหญิง)  เด็กผู้ชายมักจะไปซ่อมที่ร้านแต่งรถ   แต่เด็กผู้หญิงมักจะมาซ่อมที่ร้านเพื่อนผม  เพราะมันไม่แต่งรถ  รับซ่อม อย่างเดียว  เรื่องจึงเกิดกับเพื่อนผมและผมก็ได้อานิสงค์จากมันด้วย วันหนึ่งในช่วงเปิดเทอมใหม่ของนักเรียน  น้องแป้งเด็กนักเรียนชั้น ม.1 ในโรงเรียนมัธยมแห่งหนึ่งในอำเภอที่เพื่อนผมอยู่  ในช่วงเวลาพักเที่ยง  เธอ เดินจูงรถมอเตอร์ไซร์เข้ามาที่อู่ของเพื่อน  ซึ่งวันนั้นผมก็ได้ไปเล่นกับ เพื่อนพอดี  น้องแป้งพามอเตอร์ไซร์ที่ยางรั่วพร้อมกับคราบน้ำตาเดินเข้ามา อู่  เพื่อนผมชื่อไอ้โต  ไอ้โตก็ดูอาการของรถ  ก็บอกว่าต้องเปลี่ยนยาง ใหม่  เพราะรถโดนกีดยางมาหลายแผล  น้องแป้งจึงถามว่า  "ต้องจ่ายเท่า ไหร่"  ไอ้โตก็บอกว่า  มันต้องเปลี่ยนทั้งยางนอกยางใน  เพราะเสียหาย หนัก  ราคาพันกว่าบาท  พอพูดว่าราคาพันกว่าบาท  น้องแป้งก็รู้สึกตกใจ  และ บ่ว่าจะทำยังไงดี  โดนพ่อแม่ด่าแน่ๆๆ  เพราะยืมรถขับมาโรงเรียนวันแรกก็ โดนพวกเล่นงานเสียแล้ว  แถมไม่มีเงินขนาดนั้น  จะให้พ่อแม่รู้ก็ไม่ ได้  น้องแป้ง  จึงถามว่า  พี่พอที่จะซ่อมให้หนูได้ไหม  เพราะหนูก็รู้ เรื่องของพี่  ลืมไปว่า  เพื่อนผมซ่องรถให้วัยรุ่นสาวๆๆ  และสาวๆๆ ก็ให้ค่าจ้างเป็นการเย็ดแทน ในรายที่ไม่มีตังค์จ่าย  และรู้กันเป็นการเฉพาะ  และน้องแป้งเองก็มีรุ่นพี่ แนะนำมาให้ซ่อมที่อู่เพื่อนผม  ผมและเพื่อน  เป็นพวกชอบกินเด็ก  และเด็กนัก เรียนที่โรงเรียนนี้  ตั้งแต่ ม. 2 -6 จะว่าเกือบหมดที่ถูกเพื่อนผมเย็ดแล้วก็ว่าได้  และเด็กเข้าใหม่  ม. 1 ยังไม่รู้เรื่องมากเหมือนน้องแป้ง  ก็คงยังไม่กล้ามาให้เย็ด  แต่ตอน นี้  น้องแป้ง เจอปัญหาหนักที่ต้องแก้ไขเอง  ผมมองดูน้องแป้งอย่างน่าเอ็ดดู  เพราะรูปร่าง เธอ  ตัวเล็ก  ผอมบาง  สูง 155  หนัก 35  ก.ก.  เหน้าตา  ไม่ถือว่าสวย  แต่ก็ไม่อายใคร  เพราะยังไม่สาวเต็มที่   แล้วเจ้าโต  ก็ออกฤทธิ์ว่า  พี่ก็ไม่มีตังค์  เพราะต้องเอาเงินไปซื้ออะ ไหร่ก่อน  น้องจะเอารถตอนไหน  น้องแป้งก็บอกว่า  ตอนเลิกเรียน  พอจะได้ ไหม  แล้วไอ้โต  ก็ยิงประเด้นทันที่  น้องจะให้พี่ซ้อมฟรี  และให้เย็ดใช่ ไหม  น้องแป้งก็ตอบว่า ใช่ค่ะ  พอได้ยินคำตอบ  ไอ้โตก็มองมาที่ผม  พร้อมพูดว่า  พี่ไม่มีตังค์  ไป ซื้ออะไหร่  แต่เพื่อนพี่มีตังค์  พี่เป็นค่าแรงซ่อม  น้องจะให้พี่เย็ดทั้ง สองคนปะ  น้องแป้งมองมาที่ผม  ไม่คิดว่าจะถูกเจ้าโตเล่นแบบนี้  แต่ก็ต้อง การให้รถเสร็จภายในวันนี้ น้องแป้งจึงตอบว่า  หนูยังไม่เคยนะ  แต่พี่จะช่วยหนูหรือเปล่า  พร้อมกับจะ ร้องไห้  ไอ้โต  ก็บอกว่า  พี่ช่วยน้อง  แต่น้องก็ต้องช่วยพวกพี่ด้วยได้ ไหม  น้องแป้ง  ตอบว่า  ได้  แต่ตอนนี้ขอเข้าเรียนก่อน  ตอนเย็นเลิกเรียน จะมารับรถ  และคุยกันต่อ

ตอนที่ 2

พอน้องแป้งไปโรงเรียน  ไอ้โต "เอ็งจะเย็ดเด็กไหน  คนนี้กูให้  แต่ขอ 1500 นะ  กูไม่มีเงินไปซื้ออะไหร่"  "แล้วที่ว่า เย็ด 2 คนหละ" ผมถามไอ้โต  "เห็นน้องแก่มีแต่กระดูกวะ  กูสงสารให้มึงเย็ดคนเดียวแล้วกัน" สุดท้ายผมก็จ่ายไป  ถึงเวลาเลิกเรียน น้องแป้งก็พามาร้านพร้อมกับเพื่อนอีก 1 คน  ชื่อน้องครีม  น้องแป้ง "พี่โตรถซ่อมเสร็จยัง  นี้ครีม เพื่อนหนู  อยู่บ้านเดียวกัน กลับพร้อมกัน" ไอ้โต "อ้าวแล้วที่ตกลงกันไว้หละ"  "พวกหนูไม่ได้เบียวแต่หนูยังไม่เคย  ครีมก็เลย ขอมาช่วยด้วย" ผมเลยถามน้องครีมว่า "ครีมเคยโดนเย็ดมาแล้วเหรอ" ครีมตอบว่า "ก็ถูกแฟนเย็ดตั้งแต่ ป.6 แล้ว  แต่ยังไม่เจอของผู้ใหญ่  เลยอยากเจอ" "เอาพร้อมกันหรือยัง" ไอ้โตบอก แล้วพวกเราก็พากันขึ้นรถมุ่งไปสู่รีสอร์ทแห่งหนึ่งใกล้ๆ พอถึงรีสอร์ท เด็กทั้ง 2 คนก็ขอเข้าห้องน้ำ  "เอ็งเต็มที่เลยนะวันนี้ ไม่ได้เจอง่ายๆ นะงานนี้" ไอ้โตบอก  แล้วเด็ก ๆก็ออกมาจากห้องน้ำ  ไอ้โต "พร้อมกันหรือยังน้องๆ" "พี่มีถุงยางไหม  ต้องใช้ถุงยางนะ" น้องครีมบอก  เรื่องนี้ผมเตรียมไว้แล้ว จึงโชว์ให้เด็กๆดู "นี้ไง 1 กล่อง" "หนูขอคู่กับพี่คนนี้นะ" น้องครีมชี้มาที่ผมแล้วตรงเข้ามาหา   ผมกะคิดว่าจะได้เย็ดน้องแป้งเสียอีก  แต่น้องครีมดันมาเลือกเป็นคู่กับ ผม  "แต่เราต้องแลกคู่กันนะ  สวิ้งกิ้ง" ผมตอบน้องครีมเพื่อจะได้เรียกความจำ "คะรู้แต่หนูเย็ดกับพี่ก่อน" เจ้าโตก็คู่กับน้องแป้ง   พอเราได้คู่กันแล้วก็ตรงเข้าไปที่เตียงคนละมุม น้องครีมของผมพอเห็นรูปร่างแล้ว  เกินเด็กจริงๆ มีนมที่เท่าลูกซาลาเปา  ส่วนน้องแป้งมีนมเท่ากับลูกมะนาว  น้องครีมเอาปากมา ประกบจูบกับปากผม  ก็เหมือนกับการจูบของเด็กๆ จูบยังไม่เป็น ผมก็เลยแหย่ลิ้นเข้าไปในปากของน้องครีม ดูดลิ้นของแก่เข้ามาในปากผม แล้วเอามือมาบีบที่นมน้องครีม  เสียงครางของแก่เริ่มแรงและดังขึ้นเรื่อยๆ ส่วนทางน้องแป้ง  ก็ถูกเพื่อนผมเล่าโลมเหมือนกัน ดูน้องแป้งตัวส่ายไปส่ายมา  ส่วนน้องครีมของผม  ก็เจอผมเล่าโลมจนถึงสะดือ ก็เอามือมาจับที่หัวผม "พี่ตรงนั้นมันสกปรก พี่อย่าลงไปเลยนะ" ยิ่งทำให้ผมถามว่า "เคยถูกแฟนเลียหีหรือป่าว" "ไม่เคยคะ" ครีมตอบ "พี่ไม่รังเกียจ  พี่ชอบเลียหี  ครีมก็ลองดูสิ  แล้วจะชอบนะนะนะ  ปล่อยอา รมย์ไปตามสบาย" แล้วน้องครีมก็ปล่อยหัวผม ผมก็จู่โจม ลงที่หีของน้องครีมทันที

ตอนที่ 3

น้องครีมเด็ก ม. 1 ที่ผมกำลังจะเลียหี   ขนหมอยกำลังขึ้นเป็นขนอุยบางๆขาวๆ  ยังไม่ดำ  ขึ้นเฉพาะตรงเนินเหนือเม็ด แตดมานิดหน่อย  ผมก้มลงกัดกินหมอยเหมือนกับ "โคแก่กินหญ้าอ่อน" ยังไงก็ยังงั้น เพราะขนหมอยบางเกือบจะนับเส้นได้  ประมาณ 20  เล้น  ที่เห็นได้ชัด  และกรีบหีของน้องครีมก็ยังไม่ได้ซ้ำ  ยังแดงอย่าง เห็นได้ชัด อาจเป็นเพราะน้องแก่โดนของเล็กไม่ประถมก็น่าจะ ม.ต้น เย็ด  เด็กเย็ดกันจึงไม่รุนแรงเท่าไหร่ ผมกัดหมอยน้องครีมจนทั่ว  ก็ใช้ลิ้นเลียไปรอบๆโหนกเต่าของน้องครีม น้องครีมถึงกับหลับตาครางออกมาเบาๆ ผมไซร้ลิ้นลงไปตรงระหว่างล่องกกขา  กัดตรงกรีบหีข้างซ้ายเบาๆ ใช้ลิ้นตะหวัดขึ้นๆลงๆ อย่างเร็วๆรั่วๆ น้องครีมถึงกับบิดตัวไปมา  เอามือมากดหัวผมประกบกับหีของแก่  จนน้ำหีของ น้องครีมไหลออกมาผม็ดูดกินน้ำหีและใช้ลิ้นแหย่เข้าไปในรูหีของน้องครีมขยับ เข้าขยับออก น้องครีมกดหัวผมติดกับหีแก่อย่างแรง  พร้อมกับร้องว่า "พี่พอแล้ว  หนูเสียว" ผมยังไม่หยุดดูดเม็ดแตดน้องครีม จนแก่ยกก้นกระดกลอยขึ้นตามแรงดูดของผม แล้วขาน้องครีมก็สั่นๆ พร้อมกับหายใจถี่ๆแรงๆ ผมสำรวจดูรูหีของแก่สักพัก เห็นว่ายังเล็กอยู่ประมาณเท่า 1 นิ้วมือ ที่เข้าได้ แล้วผมก็ยกหัวขึ้นมาดูไอ้โตว่าไปถึงไหนแล้ว  ปรากฏว่าไอ้โต  มันไม่รอผม เลย  มันเสียบน้องแป้งแล้ว  ซอยเข้าซอยออก  อย่างเมามันส์ พอเห็นผมมองมัน  มันดันกวนตีนผมอีก  "อ้าวล้างหมอเสร็จแล้วเหรอ มึงช่วยล้างหมอให้น้องแป้งด้วยนะ  กูทำน้ำควยตกใส่" แล้วมันก็ประกบปากแลกลิ้นกับน้องแป้งต่อ ผมก็ตอบไปว่า  "อย่าแตกก่อนนะโว้ย  ต้องแลกคุ่นะ" "มึงก็รีบเอาสิ น้องเขาเงี่ยนจนจะตายแล้วเร็ว" "น้องแป้งเขาเป็นไงบ้างวะ"ผมถาม  "ฟิสมาก  กูจะไม่ไหวแล้ว  มึงเร็วๆหน่อย" ผมก็จับขาน้องครีมยกขึ้นพาดบ่า  แหกหีออกเต็มที่แล้วผมก็จ่ออาวุธพิฆาตผม เข้ารูหีน้องครีมทันที น้องครีมร้องเบาๆ พร้อมฉูดปาก ผมกดควยผมเข้าช้าๆ น้องครีมหลับตาเตรียมรับแรงกระแทกจากควยผมเหมือนรู้งานว่าตอนนี้จะโดนอะไร ควยผ่านเข้ารู้หีน้องครีมก็รู้สึกถึงความคับแน่น  ถือว่ายังใช้งานได้อีกนาน ยังคับแน่นหีตอดควยเป็นจังหวะๆ พอสุดลำควย  ผมก็กระแทบรับขวัญน้องครีมสะดุ้งตัวโยง "อุ้ย" ต่อจากนั้นผมก็ชอยเข้าซอยออก  เสียงหีน้องครีมกระทบกับเสียงควยผม ดังปรับๆๆ ยอมรับว่าหีเด็ก  มันฟิสจริงๆ ผมสอยไปประมาณ 5 นาที  ก็ขอเปลี่ยนน้องแป้งกับไอ้โต  ตอนนั้นไอ้โต  กำลังเล่นท่าโก้งโค้งกับ น้องพอดี

ตอนที่ 4

ผมกับไอ้โตหยุดพักนิดนึงก่อนเปลี่ยนคู่กัน  น้องแป้งนอนเหมือนคนหมด แรง  ส่วนน้องครีมลุกขึ้นมาสำรวจพวกผม  โดยมองดูที่ควยเหมือนอยากให้มันมา แหย่ที่รูหีของตัวเองเร็วๆ แล้วน้องครีม ก็ขอพักกินน้ำก่อน "แป้งลุกมากินน้ำก่อน  คอแห้งแล้ว" พอทั้งสองกินน้ำเสร็จ ก็ลงมานอนเพื่อถูกเย็ดรอบต่อไป  "พี่รอบนี้ให้ออกเลยนะ เดี๋ยวพวกหนูกลับบ้านช้า  พ่อแม่ด่าตาย" น้องครีมรายงาน  พวกผมก็รับปาก  พอผมมาคู่กับน้องแป้ง  เธอยิ้มเหมือนอายๆ ผมก็ถามว่า "ยิ้มอะไร" "พี่จะเลียหีให้หนูหรือป่าว" สำหรับคำถาม  "อยากให้เลียไหมหละ" อือ  เสียงตอบ  "ทำไมหละ" "ก็เห็นครีมมันมีอารมณ์ดี เลยอยากลองมั้ง  พี่โตไม่ได้เลียให้" แล้วเสียงไอ้โต ก็สวนออกมา  "เออ  เอ็งก็เลียให้น้องเขาหน่อยสิ  กูเย็ดใส่ถุงยาง  ควยกูไม่ ได้ปล่อยน้ำเขาไปหรอก  เดี๋ยวน้องก็ว่ามังลำเอียงหรอก  จริงมะ"  พอพูดจบ ผมก็ประกอบปากจูบแก  แล้วไซ้รลงไปที่นมอันน้อยนิด  ลงไปเลียรอบๆสะดือ  และ ไหลลงไปที่เนินหีน้อยๆ ของน้องแป้ง  ขนหมอยยังไม่มี  เกลียงเกลา  แต่มีน้ำหล่อลื่นไหลออกมา แล้ว  เป็นหีไม่มีหมอย  กรีบแคบรูสวาสยังแดง  เพราะถูกเจ้าโตกระแทกมา  ผม เลียหีน้อยๆของน้องแป้งวนไปวนมา น้องแก่ก้อสายหัวไปมาพร้อมเสียงคราง อื่อ อื่อ  ในลำคออยู่ตลอดเวลา  แล้วยังวินาทีที่ผมดันลิ้นเข้าไปในรูหีของน้อง แป้ง  แกกระตุ๊กอย่างแรง  เอามือมาคว้าหัวผมไว้  ผมปรับท่าได้ก็เอามือสอง ข้างยกก้นของน้องแป้งขึ้น   กระทุ่งเข้าที่ลิ้นของผม  ดันเข้าดันออก  น้องแป้งยิ่งกดหัวผมหนักกว่า เดิม  แล้วก็ร้องออกมา  อ้าๆๆๆ  ลากเสียงยาวๆๆ  แล้วก็หายใจแรงๆ ผมวางก้นแกลง  แล้วยกขาขึ้นมาพาดบ่าจับควยผมแหย่ลงไปในรูหีของน้องแป้ง  กด ลงไปอย่างแรง  แต่ปรากฏว่าฟิตมากแล้วหีก็ตอดรัดควยผม  จนแหย่เข้าได้แค่ ครึ่งควย  เพราะน้องแป้งก็กำลังเกร็ง  เพราะน่าจะเสร็จตอนที่ผมเลียให้ ผมก้มลงไปจูบปาก ดูดเอาลิ้นแกเข้ามาในปากผม แล้วก็ดันควยเข้าไปอย่างแรง  น้องแป้งกระตุ๊กเล่นน้อย  แล้วผมก็สอยเข้า สอยออก  ควยผมรับรู้ถึงความฟิตแน่นได้  มันร้อนไปหมด  ข้างในหีน้องแป้งก็ ตอดรัดควยผมแน่น  สมแล้วที่ยังไม่เคยโดนเย็ด  ถ้าผมวันนี้ไปผมคิดว่า  น้อง แป้งต้องมาใช้บริการพวกผมอีกแน่นอน  เพราะฉะนั้นวันนี้  มีไม้ตายอะไร  ใช้ ให้หมด  (ผมคิด) จึงลากน้องแป้งมาที่ขอบเตียง  เอาก้นแกพาดกับขอบเตียงไว้ แล้วผมก็ลงไปยืนข้างเตียงทำให้การสอยถนัดขึ้น  ยกขาน้องแป้งมาพาดบ่า  สาว ควยออกมาสุดแล้วกระแทกเข้าไป  ผมโน้มตัวเข้าหาน้องแป้งเพื่อไปจูบปากแก่  จน ขาน้องแป้งแนบกับลำตัว  หัวเขาติดกับนม  ผมกดควยเข้าไปอย่างลึกมาก  จนน้อง แป้งคราง อื่อ  อื่อ  ออกมา  ผมสาวควยเข้าออกถี่และเร็วขึ้น  จนได้ยินเสียงเหมือน ตด  แต่มันออกมาจากรูหีของน้องแป้ง  ดัง  ป้าด ๆๆๆๆ  เป็นระยะ ๆ แล้วในรูหีของน้องแป้งก็ตอดรัดผม  ผมกลั้นไว้ไม่อยู่  กดไปอีก 4-5 ที  ก็ปล่อยน้ำใสรูหีของน้องแป้งทันที  จนเข่าอ่อน น้ำควยไม่รู้มาจากไหน ออกจากควยผมมากเป็นพิเศษ  มากกว่าทุกครั้งที่เคยเย็ดมา  ส่วนน้องแป้งตอน นี้ เหมือนคนไปวิ่งมาราทอนจากไหน  หายใจเหมือนคนเหนื่อย ผมมองไปที่ไอ้โต  ก็เสร็จเหมือนกัน  พอดูเวลาแล้วเราเย็ดน้องแกเกือบ  2 ชั่วโมง เข้ารีสอร์ทตอน  บ่าย 3 โมงครึ่ง  ตอนนี้ 5  โมงเย็นเกือบจะถึง  6 โมงเย็น แล้วน้อง ๆ ก็ขอตัวไปอาบน้ำ  "เป็นไง  สนุกมะเพื่อน"  ไอ้โตถาม "วันนี้สุดยอดวะ  คราวหน้าจัดอีกไหม" ผมตอบไป  พอน้องๆ ออกมา  พวกผมก็ขอเบอร์ติดต่อไว้  เผื่อวันข้างหน้า  มีเรื่องเดือดร้อนพวก พี่ยินดีช่วย  น้องๆ ก็ให้เบอร์มา  แล้วก็ยอมมีตอนต่อไปครับ

(จบบริบรูณ์)

Offline 1111

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 05, 2013, 01:06:47 am
ขอบคุณ-แจ่มมาก

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: November 06, 2013, 03:43:15 pm
ขอบคุณครับ