close buttonclose buttonclose button
0003 ความบังเอิญ ลองอ่านเรื่องเชิงสร้างสรรค์กันบ้าง

0003 ความบังเอิญ ลองอ่านเรื่องเชิงสร้างสรรค์กันบ้าง

LAMBERG · 69675

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline LAMBERG

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 35
  • คุณอยากได้อะไรมากที่สุด...?
    • View Profile
ตอนที่ 1 เริ่มปฏิบัติการ

หวัดดี ผมชื่ออาร์ม อายุ 16 ปี ผมอยู่กับพ่อแค่ 2 คน แม่ผมเลิกกับพ่อไปหลายปีแล้ว เพราะพ่อเอาแต่กินเหล้า ไม่สนใจทำงานทำการ แต่พอแม่เลิกกับพ่อไป พ่อกลับมาคิดได้ เลิกเหล้า หางานหาการทำ เพราะต้องเลี้ยงผมด้วย คนเรามักจะนึกขึ้นได้ก็เมื่อสาย หรือตอนเสียสิ่งที่รักไปแล้วนั่นแหละนะ

ทางบ้านผมไม่ค่อยมีฐานะนักหรอกครับ เพราะพ่อผมความรู้ก็ไม่ค่อยจะเยอะนัก ก็เลยทำงานเป็นกรรมกรก่อสร้าง เงินก็ได้ไม่เยอะเท่าไหร่แต่ก็พอจะใช้กินไปวัน ๆ ได้ ส่วนผมก็ขอทุนเรียนหนังสือเอา ไม่งั้นก็คงไม่ได้เรียนเพราะไม่มีตังค์ เอาล่ะมาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่า

ผมเองเป็นคนเก็บกด เนื่องจากรู้สึกว่าตัวเองมีปมด้อย บ้านจน พ่อเป็นกรรมกร ผมเลยไม่กล้าจีบสาวที่ไหน อายุปาเข้าไป 16 ปีแล้วแต่ยังไม่เคยมีแฟน หรือมีอะไรกับผู้หญิงที่ไหนเลย น่าสมเพชจิง ๆ ว่ามั้ย ที่มันแย่ก็คือว่าผมเป็นคนมีความต้องการทางเพศสูงเอามาก ๆ เลย ผมต้องชักว่าวช่วยตัวเองทุกวัน ใจอยากจะลองของจริงก็ไม่กล้า ไม่รู้จะทำไงดี

เวลาเล่นคอมที่โรงเรียนเวลาไม่มีใครอยู่ผมก็จะนั่งหาเวปโป๊ดูตลอด หาเรื่องเสียวอ่าน จนวันนึงผมก็ได้เจอเรื่องทำนองที่ว่าลวนลามผู้หญิงบนรถเมล์แล้วก็ได้มีอะไร กับเธอด้วย ผมตาโตเลยทีนี้ มันมีจริง ๆ หรือเปล่าวะ แต่บอกตรง ๆ ว่าตอนนั้นผมอยากจะทำบ้างทันทีเลย ความอยากทำให้คนเราลืมคิดหน้าคิดหลัง ผมตัดสินใจลองทำอย่างในเรื่องที่อ่าน แต่ผมยังมีสติดีอยู่ตรงที่ว่า ยังรู้ว่าไม่ควรทำอะไรแถวบ้านตัวเอง

ผมนั่งรถไปที่ ๆ มันไกล ๆ บ้าน เผื่อผิดพลาดยังไงก็น่าจะไม่มาถึงตัวได้ง่ายนัก ผมลงรถตรงป้ายรถเมล์ที่คิดว่ามันไกลจากบ้านพอสมควรแล้ว และนั่งสังเกตดูว่ารถเมล์สายไหนบ้างที่แน่น คนเยอะ เพราะจำได้ว่าในเรื่องมันทำได้เพราะรถแน่น

ผมนั่งดูอยู่นาน เห็นรถสายนึงมันมีคนแน่นตลอดเลยน่าจะใช้ได้แหละ ผมก็เลยขึ้นรถสายนั้นไป พอขึ้นไปก็เบียดเสียดเข้าไปอยู่กลาง ๆ ของรถ และคอยสังเกตุว่ามีใครน่าสนใจบ้าง ก็มาสะดุดใจกับสาวออฟฟิตคนนึง เธอแต่งชุดทำงานดูสวยดี ผมไม่เห็นหน้าเธอหรอกครับ เพราะไม่กล้ามองมากเดี๋ยวจะผิดสังเกตุ แต่รู้ว่าเธอหุ่นดีพอสมควร และอีกอย่างนึง จะสวยไม่สวยไม่สำคัญสำหรับผมหรอกครับตอนนี้ เพราะทำข้างหลังก็ไม่เห็นหน้าอยู่แล้ว ขอให้ได้เสียวก็พอ

ผมรีบเดินเบียดเข้าไปยืนอยู่หลังเธอทันที คนที่ยืนอยู่ตรงนั้นก่อนคงจะนึกหงุดหงิดแน่นอนเลยที่ผมมาเบียดให้มันแน่น เข้าไปอีก แต่ผมก็ทำเป็นไม่สนใจ กลิ่นตัวเธอหอมดีเหมือนกัน เอาไงเอากันวะ ขอลองดูซักที ถ้าเกิดเธอร้องขึ้นมาก็จะรีบวิ่งลงรถไปคงไม่เป็นไร

ผมขยับตัวช่วงล่างเข้าไปชิดกับก้นเธอทันที แล้วลองส่าย ๆ ดูแล้วก็หยุดเพื่อรอดูว่าเธอจะมีปฏิกิริยายังไงบ้าง เธอก็ยังเฉย ๆ คงคิดว่ารถมันแน่น ก็คงเกิดขึ้นได้เลยไม่ได้สนใจอะไร คราวนี้ผมลองทำนานขึ้นและเริ่มเน้นมากขึ้น คราวนี้เหมือนเธอจะเริ่มรู้ตัวแล้ว เพราะเริ่มจะหันหน้ามามองข้างหลังบ้างแล้วแต่ไม่ได้หันมามองจริงจังอะไร แล้วก็เริ่มขยับตัวไปข้างหน้าเพื่อให้ก้นเธอห่างออกไปจากตัวผม

แต่ไม่รอดหรอก เพราะผมตามติดเข้าไปใหม่อีก คราวนี้เริ่มทำแรงขึ้น แสดงเจตนารมณ์ไปเลยว่าคนข้างหลังเธอกำลังจะทำอะไร เพื่อให้เธอตัดสินใจว่าจะร้องหรือแสดงปฏิกิริยาออกมาในแง่ไหน ยิ่งตอนนี้ควยผมยิ่งแข็งเอามาก ๆ มันก็เลยทำให้การสัมผัสชัดเจนมากขึ้น เธอเริ่มขยับตัวกระสับกระส่ายแล้วตอนนี้ จะขยับไปข้างหน้าอีกก็ไม่ได้แล้ว จะร้องให้ใครช่วยก็คงอาย

ผมยิ่งได้ใจ มือผมที่ว่างอยู่เริ่มล้วงลงไปจับก้นเธอแล้วลูบเล่น เธอสะดุ้งโหยงเลย แต่กลับไม่ร้อง ผมลูบไปได้ซักพักก็เริ่มอยากสัมผัสกับเนื้อจริง ๆ เลยล้วงเข้าไปในกระโปรงเธอเลย เธอใส่กระโปร่งไม่ถึงกับสั้นมาก และที่สำคัญเป็นกระโปรงบานด้วย เลยทำให้ผมล้วงได้ง่ายมาก

พอมือผมได้สัมผัสกับก้นเธอแต่ก็ยังติดที่มีกางเกงในขวางอยู่ แต่ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ มือก็บีบก้นเธอไป เอวก็กระเด้าตูดเธอไป เธอเริ่มหายใจแรงขึ้น ๆ ไม่รู้ว่าเพราะกลัวหรือมีอารมณ์ก็ไม่รู้ แต่เธอก็ดีเหลือใจ ไม่ร้องซักนิดเลย จับก้นมาพอแล้ว คราวนี้ผมอยากจับหีเธอเธอดูบ้างว่าเป็นยังไง ตั้งแต่เกิดมายังไม่เคยสัมผัส ผมล้วงมือไปข้างหน้า สิ่งแรกที่ผมสัมผัสได้ก็คือความเปียกแฉะตรงเป้ากางเกงใน นี่แสดงว่าเธอเริ่มมีอารมณ์ร่วมแล้วแน่ ๆ

ผมรีบสอดนิ้วเข้าไปตรงขอบกางเกงในเพื่อสัมผัสกับสิ่งที่ผมใฝ่หามานาน มันนุ่มมือมากในความรู้สึกผม ผมเริ่มคลึงเนินหีของเธอ จากช้าไปเร็ว จากเบาไปแรง จนรู้สึกว่าขาเธอเริ่มสั่น แต่เธอก็ยังไม่ส่งเสียงอะไรออกมาเลย ตอนนี้ผมอยากจะเห็นหน้าเธอจริง ๆ ว่าหน้าเธอเป็นยังไงบ้าง

ผมเริ่มแยงนิ้วเข้าไปในร่องหีเธอ ร่องหีเธอแฉะมากครับ และตอดนิ้วผมดีซะด้วย ผมชักเข้าชักออกจนทนไม่ไหว ควยผมแข็งจนปวดไปหมด ผมรูดซิบควักควยออกมาและสอดไปในง่ามขาของเธอ เธอตัวสูงกว่าผมเล็กน้อยครับ เลยทำอะไรได้สะดวก มือที่แยงหีเธออยู่เอามาจับควยผมนาบไปกับร่องหีของเธอแล้วเริ่มกระเด้า น้ำหีเธอชโลมควยผมจนลื่นไปหมด เธอยิ่งตัวสั่นมากยิ่งขึ้น คงเพราะเสียวนั่นแหละ

ผมเริ่มกระเด้าแรงขึ้น ๆ มันเสียวมากเลยครับ ถึงแม้จะแค่ข้างนอกไม่ได้ใส่เข้าไปก็ตาม และผมก็เสียวแปล๊บไปถึงสมอง ผมกับเธอสะดุ้งขึ้นพร้อมกันเมื่อหัวควยผมเริ่มมุดเข้าไปในหีของเธอ สาเหตุที่หัวควยผมเข้าไปในหีเธอโดยที่ผมไม่ตั้งใจก็เพราะว่ามันเป็นจังหวะ ที่ผมสาวควยออกมายาวและมือที่กดควยแนบกับหีกดตรงบริเวณหัวควยตรงกับรูหีเธอ พอดี เลยเข้าล็อคครับ ทั้ง ๆ ที่ไม่ตั้งใจเลย

มันเข้าไปได้แค่หัวหยักครับ เพราะควยผมก็ไม่ได้ยาวอะไรขนาดที่จะเสียบเข้าไปข้างหลังโดยที่ผู้หญิงไม่ได้ โก้งโค้งให้จะเข้าไปได้มิด แต่แค่นี้ก็สุดยอดแล้วสำหรับผม ผมพยายามกระเด้าให้หัวควยมุดรูหีเธอตลอดจะด้วยความตื่นเต้นหรือความที่ว่า ไม่เคยมีอะ
ไรกับใครมาก่อนทำให้ผมรู้สึกน้ำ ควยผมจะพุ่งออกมาแล้ว ทั้ง ๆ ที่กระเด้าหัวควยเข้ารูหีเธอได้ไม่นาน

ผมรู้สึกเสียดายและยังไม่อยากเสร็จเลยครับ แต่สุดท้ายก็กลั้นไว้ไม่ไหว ผมอัดหัวควยเข้ารูหีของเธอพร้อมกับอัดน้ำควยพุ่งเข้าไปในหีเธอ เธอสะดุ้งอย่างแรงเลยครับ คงรู้สึกเหมือนกันว่ามีอะไรพุ่งเข้าไปในตัวเธอ ผมรู้สึกว่าน้ำควยผมมันออกมาเยอะมากครับ เยอะกว่าทุกครั้งที่ผมช่วยตัวเอง และที่สำคัญมันเสียวสุดยอดกว่าหลายเท่าเลยด้วย

ผมกดหัวควยค้างไว้ตลอดช่วงเวลาที่พ่นน้ำควยเข้าหีเธอ ควยผมกระตุกหงึก ๆ พร้อมกับความรู้สึกที่ปากรูหีเธอบีบตอดหัวควยผมตลอดเหมือนกันเวลาที่ผมฉีด น้ำ เข้าไปข้างใน จนความเสียวเริ่มลดน้อยลง แต่ผมก็ยังไม่เอาควยผมออกหรอกครับ เพราะถึงผมจะน้ำแตกไปแล้ว แต่ควยผมก็ยังแข็งอยู่ไม่อ่อนตัว เธอเองก็ไม่ได้ว่าอะไร ผมก็เลยแช่ไว้อย่างนั้น สบายไป

จนใกล้จะถึงที่เธอลง เธอจึงขยับตัวให้ควยผมหลุดจากหีของเธอ พร้อมกับเอามือมาดึงมือผมที่ยังจับหีเธอออก และจัดกางเกงในให้เข้าที่ และเธอก็เบียดตัวออกไปและลงจากรถโดยที่ไม่หันมามองผมเลย ผมพยายามหันไปมองเพื่อจะดูว่าหน้าตาเธอเป็นยังไง แต่ก็ต้องผิดหวัง เพราะผมเห็นแต่ข้างหลังเธอเท่านั้น ผมลงป้ายต่อไปและนั่งรถเมล์กลับบ้าน พร้อมกับความรู้สึกสมใจในสิ่งที่ทำในวันนี้ ผมหลับเป็นตายเลย แต่ในใจก็ยังนึกถึงเธอผู้ได้รับความบริสุทธิ์ของผมไปคนนั้น....

ตอนที่ 2 จะครั้งเดียวได้ไง??

หลังจากเหตุการณ์ในวันนั้น ทุกครั้งที่ผมว่าง ผมพยายามที่จะไปขึ้นรถเมล์สายเดิม เวลาเดิม เพื่อหวังจะได้เจอกับเธอผู้นั้นอีก แต่ผมก็ต้องผิดหวังทุกครั้ง เพราะผมไม่เคยเจอเธออีกเลย และทุกครั้งก็ดูเหมือนสถานะการณ์จะไม่เป็นใจให้ผมมีโอกาสทำอะไรกับใครได้ อย่างนั้นอีกเลย หรืออาจจะเป็นเพราะว่าผมตั้งเป้าหมายไว้ในใจว่าต้องเป็นเธอเท่านั้นหรือ เปล่าผมไม่แน่ใจ จนเวลาผ่านล่วงเลยไป ผมเริ่มรู้สึกท้อและหมดหวัง คิดว่าคงจะไม่ได้เจอเธอผู้นั้นอีกแล้ว เลยคิดที่จะหาเป้าหมายใหม่ ๆ แทน

ผมจึงเปลี่ยนสถานที่ใหม่ ผมพยายามอยู่หลายวันจนมาถึงวันที่ผมมีโอกาสได้ทำในสิ่งที่เคยทำ วันนี้รถเมล์แน่นพอสมควร แต่ไม่ถึงกับแน่นมาก ผมพยายามเบียดเข้าไปใน ๆ เพื่อหาเป้าหมาย และผมก็สะดุดตาเข้ากับผู้หญิงคนนึง จากการแต่งตัวคงเป็นสาวออฟฟิต

ผมไม่รอช้ารีบเข้าประกบเข้าด้านหลังเธอทันที สงสัยผมจะติดใจแต่สาวออฟฟิตซะละมั้งเนี่ย คราวนี้ผมจู่โจมเธอเลย ไม่รีรอดูท่าทีเธอเหมือนอย่างที่เคยทำครั้งแรก เหมือนกับว่าผมรู้สึกว่าเธอต้องไม่ขัดขืนแน่ ๆ แต่ถ้าผมคิดผิดล่ะซวยแน่ ผมเอื่อมมือไปข้างหน้าลูบไล้หน้าขาเธอไปมา เธอสะดุ้งครับ แต่ไม่ว่าอะไร สงสัยความรู้สึกของผมจะถูก

เมื่อเห็นเธอไม่ว่าอะไรมือผมเลยฉกวูบเข้าไปตรงเป้าของเธอเลย เธอหนีบขาแน่นเลยครับ จนผมไม่สามารถจะล่วงเข้าไปตรงหว่างขาเธอได้ ผมพยายามอยู่นานก็ยังไม่สามารถล้วงเข้าไปได้ เลยต้องเปลี่ยนเป้าหมายมาเป็นข้างบนแทน

ผมเลื่อนมือขึ้นไปแล้วล้วงเข้าไปในเสื้อทำงานของเธอ แล้วไปขยำขยี้นมเธอโดยมีบราเซียขวางอยู่แทน เธอตัวงอเลยครับ แต่ก็ไม่สามารถปิดป้องอะไรได้ เนื่องจากมือนึงเธอต้องจับราวไว้ อีกมือก็ต้องถือกระเป๋าสะพาย จึงทำได้แค่ห่อตัวลงเพื่อให้ผมจับนมเธอไม่สะดวก แต่ก็ไม่ได้ผลหรอกครับ เพราะผมล้วงมือเข้าไปในบราเซียของเธอเรียบร้อยแล้ว

หัวนมของเธอตั้งชันเลยทีเดียว เมื่อโดนผมจับแบบเต็ม ๆ นมเธอไม่ใหญ่มากครับ แต่แน่นดีจัง ไม่เหลว เธอแหงนหน้าขึ้นเลยทำให้หัวมาซบที่บ่าของผม แต่ผมก็ยังไม่เห็นหน้าเธอหรอกครับ เพราะเธอหันหน้าไปอีกทางนึง คราวนี้ผมอยากจะโจมตีเธอทั้งข้างบนและข้างล่างพร้อม ๆ กัน เลยปล่อยมือที่จับราวลงมาล้วงเข้าไปในกระโปรงเธอทันที

ตอนนี้ผมเลยต้องใช้ตัวเธอเป็นที่ยึดเหนี่ยวไม่ให้ล้มแทน เธอมีอาการตอบสนองเพิ่มมากขึ้น จนขาที่หนีบกันแน่นเริ่มคลายตัวออกเล็กน้อย ผมรีบล้วงมือเข้าไปทันที เธอสะดุ้งหนีบขาเข้าหากันแต่ไม่ทันแล้ว เพราะมือผมจับหีเธอได้เต็ม ๆ แล้ว

ผมคลึงเคล้าเนินหีเธอนอกกางเกงใน และรู้สึกถึงความเปียกแฉะตรงเป้ากางเกงในของเธอ ทำให้รู้ว่าเธอมีอารมณ์ร่วมด้วยแล้ว ผมรีบเหนี่ยวขอบกางเกงในของเธอออกไปไว้ด้านข้าง แล้วดึงมือกลับมารูดซิบกางเกงตัวเองลง ดึงควยออกมาเสียบไปในหว่างขาเธอแล้วเอื่อมมือกลับไปกดให้ควยผมแนบไปกับร่อง หีเธอแล้วเริ่มกระเด้าทันที

เธอคนนี้ตัวสูงกว่าผมเหมือนคนก่อนเลยครับ ไม่รู้ว่าเพราะเดี๋ยวนี้ผู้หญิงตัวสูงขึ้นหรือเพราะเธอใส่ส้นสูงกันแน่ แต่จะยังไงก็ช่างเถอะั มันก็เท่ากับเป็นการอำนวยความสะดวกในการกระเด้าของผมแหละ

ผมกระเด้าควยถูกไถไปตามร่องหีของเธอ โดยเน้น ๆ ให้หัวควยครูดกับแตดเธอไปด้วย (คุณคงสงสัยกันใช่มั้ยครับว่าผมไม่ค่อยมีประสบการณ์แต่ทำไมตอนนี้ดูเก่งขึ้น นั่นก็เพราะว่าหลังจากครั้งแรก ผมก็ไปศึกษาหาความรู้เพิ่มเติม เพราะครั้งแรกผมไม่รู้ว่าผมทำให้เธอผู้นั้นเสร็จด้วยมั้ย หรืออาจจะเป็นเพราะผมสนใจแต่ความต้องการของตัวเองอย่างเดียวเลย จึงทำให้ผมเสร็จเร็วมากในครั้งแรก แต่คราวนี้ผมไม่อยากให้เป็นแบบนั้นอีก ผมต้องการให้ทั้งผมและคนที่ผมทำให้มีความสุขไปกับผมด้วย ถือเป็นการตอบแทนที่จะต้องมาเสียตัวให้ผมทั้ง ๆ ที่ไม่รู้จักกัน)

เธอจะสะดุ้งทุกครั้งที่ควยผมครูดกับแตดของเธอ ผมทำโดยไม่รีบร้อน จนเธอเริ่มเด้งสะโพกตอบกลับมา ผมคิดว่าเธอคงพร้อมที่จะรับการสอดใส่จากผมแล้ว ผมจึงสาวควยออกมาแล้วกดหัวควยให้ตรงกับรูหีแล้วกดเข้าไปในหีเธอ เธอสะดุ้งโหยงเลยครับ อ้าาาาา ความรู้สึกที่คุ้นเคย หัวควยผมมุดเข้าไปในหีเธอแล้ว ถึงแม้จะแค่หัวหยักก็เถอะ

ผมเริ่มกระเด้าต่อทันทีไม่ให้อารมณ์ขาดช่วง "อึ้ยยยย" เสียงเธอร้องออกมาเบา ๆ ตอนนี้หัวของเธอก็ยังซบอยู่ที่บ่าของผมอยู่ จึงทำให้ผมได้ยินเสียงครางของเธอ ผมรู้สึกว่าเธอค่อย ๆ แอ่นก้นสูงขึ้นมากกว่าเดิม ทำให้รูหีเธออยู่ในระนาบที่ควยผมจะมุดเข้าไปได้มากกว่าหัวหยัก เธอคงอยากให้ควยผมเข้าไปลึก ๆ กว่านี้ล่ะมั้ง

ผมรีบตอบสนองเธอทันที ผมค่อย ๆ กดควยเข้าไปอีกช้า ๆ จนรู้สึกว่าควยผมมันมุดไปได้ครึ่งลำ แต่ก็ดันเข้าไปอีกไม่ได้แล้ว เพราะมันติดแล้ว แต่ถ้าเธอโก้งโค้งหรือแอ่นก้นได้มากกว่านี้ ควยผมคงเข้าไปได้มิด แต่ได้แค่นี้ก็สุดยอดแล้ว ผมเริ่มกระเด้าแรงขึ้น ๆ มือนึงก็ขยำขยี้หน้าอกเธออยู่ อีกมือนึงก็กลับไปจับราวเอาไว้จะได้กระแทกได้ถนัด

ผมและเธอหายใจแรงด้วยกันทั้งคู่ ผมเริ่มรู้สึกถึงน้ำควยที่เริ่มจะเคลื่อนออกมาเตรียมจะฉีดเข้าไปในหีเธอ จนผมต้องกลั้นไว้สุด ๆ เพราะอยากให้เธอเสร็จด้วย และก่อนที่ผมจะทนไม่ไหว เธอก็มีอาการกระตุกอย่างแรง หีเธอตอดรัดควยผมแน่นเลย เธอน่าจะเสร็จแล้ว เพราะเท่าที่รู้มาเวลาผู้หญิงเสร็จก็จะมีอาการแบบนี้

ผมดีใจมาก กระเด้าต่ออีก 2 ที ก่อนที่จะอัดควยฉีดน้ำเข้าไปในหีเธออย่างแรง เธอสะดุ้งเมื่อผมฉีดน้ำควยเข้าไปในตัวเธอ จนทุกอย่างสงบลง ผมกะจะแช่ควยไว้ในหีเธอก่อน แต่เธอกลับดึงตัวออกให้ควยผมหลุดออกมา ผมรีบเอาควยผมเก็บทันที เพราะกลัวคนเห็น และกลัวเรื่องกลิ่นคาวจะโชยออกมาด้วย ผมนึกว่าเธอจะลงแล้วแต่ก็เปล่า เธอยังยืนอยู่ไม่ขยับเขยือนไปไหน

ผมอยากจะคุยกับเธอแต่ไม่รู้จะเริ่มยังไงจึงไปกระซิบบอกเธอว่า "ขอบคุณนะครับ" เธอไม่ตอบและไม่หันมามองด้วย แต่ผมรู้สึกปวดแปลบขึ้นมาเมื่อรู้สึกว่ามีมือมาบีบควยผม ผมก้มลงไปดูก็พบว่าเป็นมือของเธอนั่นเอง เธอไม่ได้บีบอะไรแรงมากนักแล้วก็ปล่อย ผมรู้สึกโล่งใจและมีความสุขมาก ๆ ที่เธอไม่ว่าอะไรผม ดูเหมือนจะเล่นด้วยด้วยซ้ำไป แล้วเธอก็ลงรถเมื่อถึงป้ายบ้านเธอ

ผมรีบหันไปมองเผื่อจะได้เห็นหน้าคนที่ผมพึ่งเย็ดไปเมื่อกี้ แต่ก็มองไม่เห็นเพราะคนบนรถมันยืนบัง ผมได้แต่ถอนใจ และก็แปลกใจว่าทำไมผมถึงไม่เคยเห็นหน้าคนที่ผมมีอะไรด้วยเลย ผมก็ได้แต่นั่งรถกลับบ้าน หลับเป็นตายและหวังว่าจะได้เจอกับเธออีก....

• *
ตอนที่ 3 เพราะความอยากรู้

หลังจากนั้นผมก็ไปรอขึ้นรถคันเดิม ที่เดิม เวลาเดิม ทุกครั้งผมก็ได้เจอกับเธอผู้นั้นตลอด และก็คงไม่ต้องบอก ผมเย็ดเธอบนรถทุกครั้งที่เจอ และเธอก็ไม่เคยขัดขืนผมเลย ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดีอีกต่างหาก เป็นอยู่อย่างนี้ร่วมเดือน

ผมมีความสุขมาก เพราะผมมีที่ระบาย ไม่ต้องเก็บกด และที่สำคัญ ผมไม่ได้รู้สึกว่าเป็นการขืนใจด้วย มันยิ่งทำให้ผมสบายใจ แต่คนเราไม่ค่อยพอใจในสิ่งที่ตัวเองได้ หรือที่ตัวเองมีอยู่ ผมก็ไม่มีข้อยกเว้น เพราะผมอยากจะรู้จักเธอ อยากรู้ว่าเธอเป็นใคร อยู่ที่ไหน และคบกับเธออย่างเปิดเผย ไม่ต้องลำบากมามีอะไรกันแบบนี้

ผมจึงเริ่มวางแผนการ วันนี้ก็เหมือนทุกวัน ผมเจอเธอบนรถเมล์สายเดิม เวลาเดิม และเราก็มีอะไรกันเหมือนเดิม แต่วันนี้ผมลงก่อนที่จะถึงป้ายที่เธอลงป้ายนึง ซึ่งระยะห่างระหว่างป้ายที่ผมลงกับป้ายที่เธอลงไม่ห่างกันมากนัก ซึ่งผมก็จะวิ่งไปดักรอเธอที่ป้ายที่เธอลง เพื่อจะได้เห็นหน้าเธอจิง ๆ ซักทีว่าหน้าตาเป็นอย่างไร

เธอจะสวยหรือไม่สวยผมไม่สนใจหรอกครับตอนนี้ ผมแค่อยากรู้จักเธอเท่านั้น ผมลงรถตรงประตูหลังเพื่อที่เธอจะได้ไม่เห็นผม พอผมลงรถเสร็จผมก็หลบเข้าไปข้างทางและรีบวิ่งเลาะถนนไปยังจุดหมายในทันที ผมวิ่งอย่างสุดชีวิตกลัวว่าจะไม่ทัน แต่ด้วยความที่รถเมล์สายนี้มันวิ่งช้า ทำให้ผมไปถึงก่อนที่รถเมล์จะมาถึง

ผมหอบตัวโยนเลยครับ หน้ามืดเหมือนจะเป็นลม จะไม่ให้เหนื่อยได้ไงล่ะครับ ก็เมื่อกี้พึ่งเสียน้ำไปหยก ๆ ผมรีบนั่งลงพักที่ป้ายรถเมล์ รอคอยที่จะเจอหน้าเธอผู้นั้น

รถเมล์ค่อย ๆ วิ่งใกล้เข้ามาทุกที ใจผมยิ่งเต้นรัว มันตื่นเต้นจริง ๆ จนรถเมล์จอดที่ป้าย คนเริ่มทยอยลง และผมก็ต้องตกใจสุดขีด เมื่อผมเห็นคนที่ผมอยากเห็นหน้าที่สุดก้าวลงจากรถมา มันเป็นไปได้ยังไง?

"ไม่จริง"

เสียงผมตะโกนก้องอยู่ในหัว จะไม่ให้ผมตกใจได้ยังไงล่ะครับ ก็คนที่ผมอยากรู้จัก คนที่ผมมีอะไรด้วยมาร่วมเดือนโดยที่ไม่รู้จักกัน คือแม่ของผมเองที่แยกทางกับพ่อผมร่วม 5 ปี ผมพูดอะไรไม่ออก ได้แต่ปากอ้า ตาค้าง จนแม่หันมาเห็นผม

"อาร์ม!!"

แม่ผมร้องเรียกอย่างตกใจเมื่อเห็นผมเช่นกัน แต่คงจะคนละความรู้สึกกับผม แล้วก็วิ่งเข้ามากอดผมร้องให้

"อาร์ม จิง ๆ ด้วย อาร์มลูกแม่" แม่กอดผมและหอมแก้มผม
"แม่คิดถึงลูกเหลือเกิน"

ผมก็ยังพูดอะไรไม่ออก ยังอยู่ในอาการช็อค จนมาได้สติอีกทีตอนที่แม่เขย่าตัวผมแล้วร้องเรียกผมแล้วถามว่าผมเป็นอะไร
"ปะ เปล่าครับแม่ อาร์มไม่ได้เป็นอะไร อาร์มแค่ตกใจ ไม่นึกว่าจะได้เจอแม่ที่นี่"
ผมได้แต่พูดกลบเกลื่อน และพยายามคุมสติตัวเอง และพยายามทบทวนเรื่องที่เกิดขึ้น นี่แม่เราเองเหรอเนี่ยที่เราเย็ดมาตลอดร่วมเดือน

หรือว่าบนรถจะมีคนที่ทำงานที่เดียวกับแม่อยู่ด้วย แต่ก็ไม่น่าจะใช่ เพราะจากที่สังเกต คนที่ใส่ชุดทำงานเหมือนแม่บนรถเมล์ก็ไม่มีแล้ว และดูจากรูปร่างแล้ว ก็ไม่น่าจะผิดพลาดไปได้หรอก
"นี่กูเย็ดแม่ตัวเองเหรอวะเนี่ยยยยย"

ผมตะโกนอยู่ในใจ แต่ก็ต้องกลับมาสู่สภาพความจริงเมื่อได้ยินแม่ถามว่ามาทำอะไรแถวนี้ ผมก็ได้แต่ตอบไปอย่างคลุมเคลือว่าจะไปหาเพื่อนแต่ขี้นรถผิดสายเลยกำลังจะหา ทางกลับบ้าน พอผมเริ่มมีสติกลับมาบ้าง ผมจึงถามแม่กลับไปบ้างว่าแล้วแม่มาทำอะไรแถวนี้

แม่บอกว่าแม่เช่าบ้านอยู่ในซอยข้าง ๆ ป้ายรถเมล์ แล้วแม่ก็ชวนผมเข้าไปในบ้านแม่ เพราะอยากจะคุยกับผม มีเรื่องจะคุยกับผมเยอะแยะ ผมก็ได้แต่ตกลงและเดินตามแม่ไปอย่างเงียบ ๆ

ผมเดินอยู่ข้างหลังแม่สายตาก็เหลือบไปมองบั้นท้ายของแม่จนทำให้นึกถึงตอนที่ เย็ดกันบนรถเมล์เมื่อซักครู่นี้ ทุกครั้งที่มีอะไรกันผมฉีดน้ำควยเข้าหีเธอ (แม่) ตลอด และตอนนี้เวลาแม่เดินน้ำควยผมคงจะไหลออกมาเต็มกางเกงใน ซึ่งแม่คงต้องรู้สึกแปลก ๆ แน่ เวลามันไหลออกมา

จากความรู้สึกผิดที่เย็ดแม่ตัวเอง กลายเป็นความรู้สึกเงี่ยนขึ้นมาอย่างแปลกประหลาด ที่ได้นึกภาพเวลาฉีดน้ำควยเข้าหีแม่ตัวเอง ควยผมเริ่มแข็งขึ้นมาอีกครั้ง แม่คงเห็นผมเงียบไปนานจึงหันกลับมามองผมและพบว่าผมจ้องมองบั้นท้ายเธออยู่ตา ไม่กระพริบ

"อาร์ม"
แม่เรียกผมเบา ๆ ผมสะดุ้งเมื่อพบว่าแม่รู้ว่าผมมองอะไรเธออยู่ ผมก้มหน้าหลบตาไม่กล้าสู้สายตาแม่
"มีอะไรเหรอครับแม่"

ผมถามกลับไปอย่างใจตุ้มๆ ต่อม ๆ ไม่รู้ว่าแม่จะว่าอะไรหรือเปล่า แม่มองหน้าผมเงียบไปซักพัก แล้วถอนใจ
"เปล่าหรอก แม่แค่เห็นว่าเราดูเงียบ ๆ เลยสงสัยว่ามีอะไรหรือเปล่า"

ผมตอบแบบไม่มองหน้าแม่ "เปล่าครับ ไม่มีอะไร อาร์ม แค่คิดอะไรเพลิน ๆ น่ะครับ"
แม่ไม่พูดอะไรแล้วเดินต่อ พอมาถึงบ้านที่แม่เช่าอยู่ก็พบว่ามันเป็นบ้านไม้ชั้นเดียว ไม่ใหญ่นัก ผมมองไปรอบ ๆ บ้าน แล้วแม่ก็เรียกให้เข้าไปในบ้าน

ข้างในบ้านแม่ที่ห้องรับแขกก็มีข้าวของไม่กี่ชิ้น มีโซฟาเก่า ๆ อยู่ 2 ตัว มีทีวีเครื่องเล็กอยู่เครื่องนึง และก็ตู้เย็นเก่า ๆ นอกนั้นก็เป็นห้องนอน และห้องน้ำ ซึ่งผมไม่ได้เข้าไปดูห้องนอนแม่ว่าเป็นไงบ้าง

แม่ให้ผมนั่งรอที่โซฟาและเอาน้ำมาให้กิน แล้วบอกเหนี่ยวตัวอยากจะอาบน้ำแล้วก็เดินเข้าห้องนอนไป คงจะไปเปลี่ยนชุด แต่ผมคิดว่าสาเหตุที่แม่จะไปอาบน้ำก็คงอยากไปล้างหีที่เลอะน้ำควยผมมากกว่า

ผมเปิดทีวีดู ก็เห็นแม่เดินออกจากห้องนอนเดินไปเข้าห้องน้ำ ความคิดอุตริของผมก็เกิดขึ้น เกิดอยากแอบดูแม่อาบน้ำขึ้นมาซะอย่างนั้น ผมรีบเดินไปที่ห้องน้ำและหาร่องรูว่ามีอยู่ตรงไหนบ้าง แต่ก็ต้องผิดหวังเพราะไม่มีรูตรงไหนที่จะมองเข้าไปได้เลย

และแล้วก็เหมือนกรรมตามสนองที่คิดไม่ดีจะแอบดูแม่อาบน้ำ ตอนถอยออกมากลับไปเตะกระป๋องน้ำที่วางอยู่หน้าห้องน้ำจนล้มคว่ำ

"ว้าย" เสียงแม่ร้องอย่างตกใจ ผมงี้ใจตกไปอยู่ที่ตาตุ่มแล้ว รีบเดินกลับมานั่งที่โซฟา ทำเป็นดูทีวีเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ซักพักแม่อาบน้ำเสร็จนุ่งผ้าถุงกระโจมอกออกมาก็หันไปมองกระป๋องน้ำที่ผมเตะ ล้ม แล้วหันมามองหน้าผมแล้วถามว่ามันล้มได้ยังไง

ผมตีหน้าซื่อ "ไม่รู้เหมือนกันแม่ ตัวอะไรมันวิ่งชนล่ะมั้ง ที่บ้านนี้มีหนูหรือเปล่าล่ะ" แม่ทำท่าขนลุกเมื่อได้ยินผมพูดถึงหนู ผู้หญิงเป็นแบบนี้ทุกคนหรือเปล่าเนี่ยที่กลัวหนู แล้วแม่ก็เดินเข้าห้องนอนไป

ผมถอนใจอย่างโล่งอกที่รอดตัวไปได้ พอแม่แต่งตัวเสร็จก็ออกมานั่งคุยกับผม ถามไถ่เรื่องความเป็นอยู่ของผม เรื่องเรียน ฯลฯ และผมก็ถามแม่ถึงความเป็นอยู่ของแม่บ้าง แม่เล่าให้ฟังว่าหลังจากที่หย่ากับพ่อผม แม่ก็มาหาบ้านเช่าอยู่ที่นี่ และหางานทำจนได้งานที่ออฟฟิตแห่งนึง เงินเดือนไม่เยอะเท่าไหร่ แค่พอใช้จ่ายไปได้เดือน ๆ นึง

แม่บอกว่าแม่อยากไปหาผมและคิดถึงผมอยู่ตลอด แต่ที่แม่ไม่ได้ไปหาผมก็เพราะว่าแม่ไม่มีเวลา ต้องทำงานหาเงินมาใช้จ่ายภายในบ้าน และที่ผมต้องอึ่งก็คือแม่บอกผมว่าแม่แต่งงานใหม่ได้ 2 ปีแล้ว แต่ยังไม่มีลูก ซึ่งผมก็สงสัยตั้งแต่เข้าบ้านมาแล้วเพราะเห็นมีรองเท้าผู้ชายอยู่ด้วย ก็คงเป็นของแฟนใหม่แม่นั่นเอง

แม่บอกว่าแฟนใหม่แม่ทำงานขับรถแท็กซี่กะบ่าย กว่าจะกลับถึงบ้านก็ 5 ทุ่มเที่ยงคืนทุกวัน แทบจะไม่มีเวลาได้อยู่ด้วยกัน แต่คนหาเช้ากินค่ำก็ต้องเป็นแบบนี้แหละ ไม่งั้นก็ไม่มีกิน และนี่ก็อาจจะเป็นสาเหตุนี้ล่ะมั้งที่ทำให้แม่เหงา ทำให้ผมมีโอกาสได้เย็ดกับแม่บนรถเมล์ เพราะแฟนใหม่แม่คงไม่ค่อยได้หลับนอนกับแม่เท่าไหร่ เพราะกลับมาก็ดึก และคงจะเหนื่อยแล้ว

ผมก้มดูนาฬิกาข้อมือปรากฎว่า 4 ทุ่มครึ่งแล้ว อีกไม่นานแฟนใหม่แม่ก็จะกลับแล้ว ผมเองมีความรู้สึกว่าไม่ค่อยอยากจะเจอแฟนใหม่แม่นัก เพราะลึก ๆ ผมรู้สึกหึงแม่อยู่เหมือนกัน เมื่อรู้ว่าไม่ใช่ผมคนเดียวทีได้เย็ดกับแม่ หีแม่มีเจ้าของแล้ว ผมเลยบอกแม่ว่าผมกลับก่อนดีกว่า เดี๋ยวแฟนใหม่แม่มาเจอเค้าอาจจะไม่ค่อยชอบและไม่พอใจก็ได้ แม่บอกว่าคงไม่หรอก และบอกให้ผมอย่าพึ่งกลับเลย เพราะแม่อยากอยู่กับผมนาน ๆ กว่านี้ เพื่อชดเชยเวลาที่แม่ไม่ได้เจอผมตั้ง 5 ปี ผมไม่รู้จะปฏิเสธยังไง เลยต้องอยู่ต่อ....

ตอนที่ 4 จุดเปลี่ยน

แฟนใหม่ของแม่กลับมาตอนประมาณอีก 15 นาทีเที่ยงคืน อ่อ ผมลืมบอกไปว่าแฟนใหม่ของแม่ชื่อ ไอ้กร ที่ผมเรียกแฟนใหม่ของแม่ว่า "ไอ้" ก็เพราะผมไม่ชอบมัน (คุณคงรู้ว่าเพราะอะไร) พอมันเข้ามาในบ้านเหลือบมาเห็นผม มันชะงักค้างไปเลย มันหันไปมองแม่ผมด้วยสายตาที่สงสัยและโกรธเกรี้ยว คงจะนึกว่าผมเป็นชายชู้ของแม่ล่ะมั้ง (แต่จิง ๆ ก็ใช่แหละนะ)

แม่ลุกขึ้นเดินเข้าไปหามันแล้วสอดมือไปควงแขน "กลับแม่แล้วเหรอพี่ เหนื่อยมั้ยวันนี้"
แม่ถามด้วยความห่วงไย แต่ไอ้กรมันไม่พูดอะไรแม้ซักคำเดียว จนแม่บอกว่าผมเป็นใครมันถึงได้มีสีหน้าดีขึ้น
"พี่กรจ๊ะ นี่อาร์ม ลูกของเหมียวเอง ที่เหมียวเคยเล่าให้ฟังไง" ได้รู้จักชื่อแม่ผมกันแล้วนะครับ

"อ่อ"
เสียงมันตอบสั้น ๆ ถึงแม้ไอ้กรจะดูมีสีหน้าดีขึ้นแต่มันก็ยังแสดงอาการไม่พอใจอยู่ให้เห็น ผมได้แต่จำใจลุกขึ้นยกมือไหว้มัน ทั้งที่ไม่เต็มใจเลย แต่เห็นแก่หน้าแม่หรอกนะ

มันยกมือรับไหว้แต่ไม่แสดงอาการสนใจผมเท่าไหร่ แล้วมันก็บอกกับแม่ผมว่ามันเหนื่อยและง่วงนอน ขอตัวไปนอนก่อน พูดเสร็จมันก็เดินเข้าห้องไปเลย แม่หน้าเสียไปเหมือนกันที่เห็นไอ้กรแสดงท่าทีแบบนี้

แม่หันมาคงอยากจะพูดอะไรแก้ต่างให้แฟนตัวเอง แต่ผมชิงตัดบทซะก่อนว่าไม่เป็นไร ไม่ต้องคิดมาก และผมก็ขอตัวกลับบ้าน เพราะดึกมากแล้ว แม่อาสาจะเดินออกมาส่งแต่ผมปฏิเสธ เพราะไม่อยากให้แม่เดินกลับเข้ามาคนเดียวมืด ๆ ผมยกมือไหว้แม่และเดินออกมาจากบ้านไป

แต่ผมไม่ได้กลับจริง ๆ หรอกครับ พอผมเดินมาซักพักผมก็หลบไปแอบข้างทางแล้วก็วกกลับไปที่บ้านแม่ ที่ผมกลับไปไม่ใช่อะไรหรอกครับ แต่แค่อยากจะรู้ว่าไอ้กรแฟนใหม่แม่มันจะว่ายังไง แม่จะมีปัญหาอะไรกับมันมั้ย

ผมย่องกลับไปบ้านแม่ตรงที่เป็นส่วนของห้องนอน พยายามหาช่องหรือรูที่จะสามารถมองเข้าไปได้ แต่ให้ตายเหอะ บ้านมันก็เก่าแต่ทำไมไม่มีรูอะไรให้ดูได้เลยวะ หน้าต่างทุกบานก็ปิดสนิท เฮ้อ ไม่มีรูให้ดูฟังเสียงเอาก็แล้วกัน ผมเอาหูไปทาบผนังเพื่อฟังเสียงภายในห้อง

"เพี๊ยะ" แล้วก็มีเสียงเหมือนมีอะไรหนัก ๆ หล่นลงบนพื้น "อีเหมียว นี่มึงกล้าพาผู้ชายเข้ามาในบ้านกูเลยเหรอวะ"
เสียงไอ้กรตวาดใส่แม่ผม ถึงแม้จะไม่ดังมากแต่ก็รับรู้ได้ถึงความเกรี้ยวกราด ผมงี้โมโหจี๊ดขึ้นมาเลย อยากจะเข้าไปกระทืบมันจิง ๆ เลย มาทำแม่ผมได้ยังไง แต่ก็ต้องอดทนไว้ รอดูสถานการณ์ก่อน

"เปล่านะพี่ อาร์มมันลูกชั้นนะ ไม่ใช่ใครที่ไหนซะหน่อย" แม่พูดเสียงสั่น ๆ เหมือนจะร้องไห้
"ลูกมึงแล้วยังไง มันไม่ใช่ผู้ชายหรือไง ห๊ะ" ไอ้กรไม่ฟังเสียง แล้วผมก็ได้ยินเสียงมันตบตีแม่ผมยกใหญ่
"โอ๊ยยย พี่กรอย่า ชั้นกลัวแล้ว ชั้นไม่กล้าทำอีกแล้ว" เสียงแม่อ้อนวอนขอร้องให้มันหยุดตบตีแม่
"อย่าให้กูรู้ กูเห็นอีกนะมึง กูเอามึงตายแน่" "จ๊ะๆ" เสียงแม่สะอึกสะอื้น และทุกอย่างก็เงียบลง

ผมกำหมัดแน่นเลย โมโหก็โมโหแต่ไม่รู้จะทำยังไงดี จะเข้าไปกระทืบมันเลยดีมั้ย (ผมก็ไม่รู้ว่าผมจะกระทืบมันหรือผมจะถูกมันกระทืบก็ไม่รู้ เพราะตัวมันใหญ่กว่าผมเยอะ) แต่อีกใจก็กลัวว่าแม่จะไม่พอใจที่ผมไปยุ่ง ไปทำร้ายแฟนใหม่เค้า และบางทีอาจจะสร้างปัญหาให้กับแม่มากกว่าที่เป็นอยู่ก็ได้

ผมไม่เข้าใจเลยว่าแม่ทนอยู่ให้มันทำร้ายอยู่ได้ยังไง ช่วงที่ผมตัดสินใจไม่ถูกอยู่นั้นก็มีเสียงครวญครางดังขึ้นภายในห้อง ผมงี้หูผึ่งเลย รีบเอาหูแนบผนังทันที
"โอ๊ยยย ซีดดดด ดูดแรง ๆ เลยอีเหมียว อ๊าาาาส"
อะไรกันเนี่ย พึ่งลงไม้ลงมือกันหยก ๆ เมื่อกี้ ตอนนี้จะมาเล่นจ้ำจี้กันซะแล้ว
"ปากมึงนี่ดีจิง ๆ เลยอีเหมียว ดูดซะกูเสียวไปทั้งลำเลย"
"แล้วชอบมั้ยล่ะพี่กร ชั้นดูดควยอย่างนี้ดีมั้ย" เสียงแม่ผมฟังดูอู้อี้ ๆ เหมือนพูดตอนมีอะไรอยู่ในปากยังไงยังงั้น (ไม่บอกก็รู้ว่ามีอะไรอยู่)

ผมฟังแล้วเสียวจี๊ดขึ้นมาเลยที่ได้ยินไอ้กรบอกว่าปากแม่ผมสุดยอด ผมนึกภาพว่าถ้าควยที่แม่ดูดอยู่เป็นควยผมนี่คงจะเสียวสุด ๆ แน่ ๆ แค่คิดก็เสียวแล้ว ผมรีบงัดควยออกมาสาวไปด้วยทันทีเลย และจินตนาการไปตามเสียงที่ได้ยิน ตอนนี้อารมณ์หงุดหงิดผมหายไปหมดแล้ว เหลือแต่ความเงี่ยนอย่างเดียวเลย

"พอแล้ว ๆ ซี๊ดด จะดูดให้น้ำกูแตกคาปากเลยเหรอไง อีเหมียว เดี๋ยวก็ไม่ได้เย็ดกันพอดี" ไอ้กรคงทนฝีปากของแม่ผมไม่ไหว
"ก็แหมพี่กรก็ กำลังเพลินเลย"
"พอแล้ว ๆ เอาหีมาให้กูเย็ดดีกว่า กูอยากน้ำแตกในหีมึงมากกว่า" แล้วก็มีเสียงขยับตัว คงจะจัดท่าจัดทางให้เข้าที่น่ะนะ

"ซี๊ดดด โอ๊ยยย พี่กร เบา ๆ สิพี่ หีเหมียวพังพอดี อ๊าาาาา" เสียงแม่ครางได้อารมณ์มาก ๆ เลย
"ไม่พังหรอกน่า ของมึงใหญ่ออกอย่างนี้ ไม่พังง่าย ๆ หรอก อูยยย เสียวควยดีจิง ๆ" ไอ้กรครางออกมาคงจะเสียวสุด ๆ แค่ผมนึกว่ามันเย็ดหีแม่ผมอยู่ผมก็เสียวสุด ๆ แล้ว พร้อมกับความรู้สึกหงุดหงิดอยู่ลึก ๆ ที่มันมาเย็ดหีแม่ผม

ผมอยากจะไปเป็นมันจริง ๆ อิจฉาเว้ยยยยย ตอนนี้เล่นว่าวไปก่อนแล้วกันวะ ผมเร่งสาวควยอย่างเร็วพร้อมกับความเสียวที่ทวีเพิ่มมากขึ้น
"อ๊าาาาา กูจะเสร็จแล้วนะอีเหมียว หีมึงตอดดีจิง ๆ"
"รอฉันด้วยพี่ โอ๊ยย เสียววว" แม่ร้องอย่างได้อารมณ์
"กูไม่ไหวแล้วเว้ย กูแตกแล้ว" แล้วไอ้กรก็ร้องยังกับควายถูกเชือดเลย แล้วเสียงก็ค่อย ๆ เงียบลงไป

"โธ่พี่กร บอกให้รอฉันด้วย ฉันยังไม่เสร็จเลยนะพี่" เสียงแม่พัดพ้อ
"ก็กูเสียวทนไม่ไหว มึงเสือกเสร็จช้าเองนี่หว่าช่วยไม่ได้เว้ย" อ้าวไอ้นี่ แม่งโคตรเห็นแก่ตัวเลยว่ะ เอาแต่ตัวเองเสร็จไม่สนใจว่าผู้หญิงจะเสร็จหรือเปล่า มิน่า มันทำให้แม่ค้างแบบนี้นี่เอง

จากที่ผมเสียว ๆ กลายเป็นความรู้สึกสงสารและเห็นใจแม่ขึ้นมาทันที และตกลงใจที่จะช่วยให้แม่พ้นจากความทุกข์ตรงนี้ให้ได้ ผมจะเติมเต็มสิ่งที่ขาดไปให้แม่เอง ผมตั้งปฏิพานไว้ในใจ ไม่ใช่เพื่อแม่อย่างเดียวหรอก เพื่อตัวผมเองด้วย แม่ต้องเป็นของผมคนเดียว ผมเก็บควยกลับเข้าที่ทั้ง ๆ ที่ยังไม่เสร็จ และเดินทางกลับบ้านทันที และเริ่มวางแผนที่จะแย่งแม่ออกมาจากไอ้กรให้ได้.

• *
ตอนที่ 5 อย่าคิดว่าผมไม่รู้

ผมยังนอนไม่หลับ เพราะมีเรื่องอยู่ในหัวเต็มไปหมด ไหนจะเรื่องที่ได้มารู้ว่าคนที่เรามีอะไรด้วยมาตั้งนานกลายมาเป็นแม่เราเอง และไหนจะต้องหาวิธีที่จะทำให้แม่เลิกกับไอ้กรและมาเป็นของผม ถึงผมจะมีความตั้งใจอย่างนั้น แต่คิดน่ะมันง่าย แต่จะทำยังไงล่ะ

ผมมาหลับเอาก็เกือบตี 4 ด้วยความเพลีย แต่โชคดีที่วันพรุ่งนี้เป็นวันหยุด ไม่งั้นผมลุกไปโรงเรียนไม่ไหวแน่ ๆ ผมตื่นขึ้นมาประมาณเกือบเที่ยงได้ พ่อออกไปทำงานก่อสร้างแล้ว

ปกติผมกับพ่อก็ไม่ค่อยได้มีเวลาเจอกันเท่าไหร่นัก เพราะพ่อผมทำงานหามรุ่งหามค่ำเพื่อหาเงินมาใช้จ่ายในครอบครัว คิด ๆ ไปแล้วผมนี่ก็แย่นะ วัน ๆ มัวแต่ไปเย็ดผู้หญิงบนรถเมล์ แทนที่จะไปทำงานช่วยพ่อหาเงิน แต่ก็อย่างว่าแหละครับ ความเงี่ยนมันไม่เข้าใครออกใคร

ผมลุกไปอาบน้ำอาบท่า หาข้าวหาปลากิน และรอให้ถึงตอนเย็น เพราะผมจะเข้าไปหาแม่หลังจากที่ไอ้กรไปขับแท็กซี่แล้ว คงจะแปลกใจกันใช่มั้ยครับว่าทำไมผมไม่ไปขึ้นรถเมล์และเย็ดแม่บนรถเหมือนที่ เคยทำ ก็อยากอยู่หรอกครับแต่ว่ามันทำไม่ได้ เพราะว่าวันนี้แม่ผมไม่ได้ไปทำงานน่ะสิครับ แม่ผมทำงานหยุดเสาร์-อาทิตย์

ผมไปถึงก็ประมาณ 5 โมงกว่า ๆ จริง ๆ ที่ผมมาเนี่ย ไม่ใช่ว่าผมนึกแผนอะไรออกหรอกครับ แต่เป็นห่วงอยากรู้ว่าแม่เป็นยังไงบ้างแค่นั้น พอไปถึงผมยังไม่เข้าไปทันทีนะ เพราะต้องสังเกตการณ์ดูก่อนว่าไอ้กรมันไปหรือยัง

ผมดูจนแน่ใจแล้วจึงได้ไปตะโกนเรียกแม่ แม่ดูตกใจเหมือนกันที่เห็นว่าผมมา แต่ก็ไม่ได้พูดอะไร เพราะคงคิดว่าไอ้กรมันไม่อยู่บ้าน และถ้าให้ผมกลับก่อนที่มันจะกลับมามันคงไม่รู้ว่าผมมา แม่ให้ผมไปนั่งตรงโซฟาตัวเมื่อวานแล้วก็ไปเอาน้ำมาให้กิน

วันนี้แม่ใส่ชุดอยู่บ้าน เสื้อยืด กางเกงขาสั้น แต่ผมเห็นแล้วต้องน้ำลายหกเลยครับ เพราะว่าเสื้อยืดที่แม่ใส่มันเป็นเสื้อรัดรูปจนเห็นส่วนเว้าส่วนโค้งของหน้า อก และเอวแม่อย่างชัดเจน กางเกงขาสั้นที่แม่ใส่ก็สั้นเอามาก ๆ และรัดรูปจนก้นงอน ๆ ของแม่ดันกางเกงออกมาเป็นก้อนเลย ตรงเป้าก็นูนออกมาจนสังเกตุได้ ผมอยากจะเห็นจริง ๆ เลยว่าหีแม่จะเป็นยังไง เคยแต่เอาควยยัดเข้าไป แต่ผมก็ไม่อยากจะจ้องมากเกินไปกลัวแม่จะผิดสังเกต

แม่มานั่งโซฟาตัวที่อยู่ติดกันกับผม และผมก็ได้เห็นว่าหน้าแม่มีรอยฟกช้ำที่แก้ม และดูเหมือนปากแม่จะแตกด้วย มีสะเก็ดแผลอยู่ให้เห็น (ผมงงจริง ๆ นะ ปากแม่เป็นแบบนี้แล้วเมื่อคืนอมให้ไอ้กรได้ไงเนี่ย) แต่ส่วนอื่น ๆ ผมก็ไม่รู้ว่าจะมีรอยตรงไหนอีกหรือเปล่าเพราะผมไม่เห็น

ผมรีบถามแม่ทันทีว่าหน้าไปโดนอะไรมา ทั้ง ๆ ที่จริง ๆ ผมก็รู้อยู่แล้ว แม่สะดุ้ง คงจะลืมไปว่าหน้าตาตัวมีรอยช้ำอยู่ แต่ก็ยังอ้ำอึ้งกลบเกลื่อนไปว่าหกล้มในห้องน้ำเมื่อเช้า ผมถอนหายใจออกมา รู้สึกเสียใจเหมือนกันที่แม่ไม่ยอมบอกความจริงกับผม เราต่างคนต่างเงียบ จนแม่ถามผมว่าเป็นอะไรหรือเปล่า ผมจึงตัดสินใจที่จะบอกไปว่าผมรู้เรื่องทั้งหมด

"แฟนใหม่แม่ เอ่อ น้ากรน่ะครับ เค้าดีกับแม่หรือเปล่าครับ"
สีหน้าแม่สลดลงแต่ก็ยังไม่ยอมบอกความจริง
"เค้าก็ดีนะลูก ดูแลเอาใจใส่แม่ดี ขยันทำงานด้วย มีอะไรหรืออาร์ม ถึงได้ถามแบบนี้"
"ดีเหรอครับ" ผมถามย้ำ
"ทำไมแม่ต้องโกหกอาร์มด้วยล่ะครับ อาร์มรู้ว่าที่หน้าแม่เป็นแบบนี้ก็เพราะเค้าลงไม้ลงมือกับแม่"
แม่สะดุ้ง หันมาจ้องหน้าผมเขม็งเลยและถามเสียงสูง
"อาร์มรู้ได้ยังไง ใครเป็นคนบอก"

ผมจ้องหน้าแม่ตอบ
"ไม่มีใครบอกอาร์มหรอกครับ ที่อาร์มรู้ก็เพราะเมื่อวานอาร์มยังไม่ได้กลับ อาร์มได้ยินหมดทุกอย่างว่าเกิดอะไรขึ้นกับแม่เมื่อคืน"
แม่ตาโตเลย "หมายความว่าไง" ผมหลบสายตาแม่นิดนึง
"อาร์มขอโทษนะครับแม่ เมื่อคืนตอนที่อาร์มบอกแม่ว่าจะกลับบ้านน่ะ อาร์มยังไม่กลับหรอกครับ อาร์มแค่เดินออกไปนิดเดียวแล้วแอบเข้ามาใหม่ แต่ที่อาร์มทำแบบนี้เพราะอยากจะรู้ว่าแม่จะมีปัญหาอะไรเรื่องอาร์มหรือเปล่า เค้าจะว่าอะไร หรือทำอะไรแม่มั้ยแค่นั้นครับ"

แม่ผมถอนใจแล้วนิ่งเงียบไป และผมก็เริ่มถามในสิ่งที่ผมอยากรู้
"แม่ครับ เค้าทำแบบนี้กับแม่บ่อยหรือเปล่า แม่บอกผมตรง ๆ นะครับ"
แม่หันมามองหน้าผมแวบนึงก่อนจะตอบเสียงอ่อย ๆ
"ก็ ไม่ถึงกับบ่อยหรอก น้ากรเค้าเป็นคนโมโหร้ายน่ะ ถ้าโมโหทีไรก็จะคุมตัวเองไม่อยู่ แต่ถ้าปกติเค้าก็ดีกับแม่นะ"
"แล้วทำไมแม่ต้องทนอยู่กับเค้าด้วยล่ะครับ ผมขอโทษนะครับแม่ที่ผมเข้าไปยุ่งวุ่นวายกับเรื่องของแม่ แต่ผมไม่ชอบเลยที่เค้าทำกับแม่แบบนี้"

ผมถามอย่างสงสัยอยู่เต็มอก แม่ลุกขึ้นมานั่งบนโซฟาตัวเดียวกับผมแล้วโอบศรีษะผมไว้ จนหน้าผมสัมผัสกับความนุ่มนิ่มของหน้าอกแม่
"แม่ขอบใจอาร์มนะที่เป็นห่วงแม่ แต่ที่แม่ต้องทนอยู่แบบนี้ เพราะว่าแม่ไม่อยากอยู่คนเดียว แม่เหงา หลังจากที่แม่เลิกกับพ่อของอาร์ม แม่ก็ต้องอยู่คนเดียวมาตลอด จนน้ากรเค้าเข้ามาในชีวิตแม่ ช่วยทำให้แม่หายเหงา แม่เลยตัดสินใจแต่งงานกับเค้า"
"แต่แม่ยังมีผมนะครับ ผมทำให้แม่หายเหงาได้นะ" ผมโพรงออกไปอย่างลืมตัว
แม่หัวเรอะออกมา
"ขอบใจนะจ๊ะ แม่รู้ว่าอาร์มอยากช่วยแม่ แต่แม่คงเลิกกับน้ากรเค้าไม่ได้หรอกนะ เราเปลี่ยนมาเรื่องคุยกันดีกว่า"

ผมก็เลยพูดอะไรไม่ออก เราคุยกันเรื่องนู้นเรื่องนี้ไปเรื่อย จนดูเหมือนแม่จะเอะใจและนึกอะไรขึ้นมาได้ และหันมาถามผมอย่างไวเลย
"เมื่อกี้อาร์มบอกว่า เมื่อคืนอาร์มได้ยินหมดทุกอย่างว่าเกิดอะไรขึ้นกับแม่ งั้นก็หมายความว่า อาร์ม....."
เข้าล๊อคเลยครับงานนี้ เพราะผมจงใจพูดออกไปเองว่าได้ยินหมดทุกอย่าง ก็เพื่อให้แม่รู้ว่าผมรู้ว่าเมื่อคืนแม่กับไอ้กรมีอะไรกันด้วย แต่กว่าแม่จะนึกได้นี่ผมเองก็นึกว่าจะไม่ได้ผลซะแล้ว

ผมได้แต่แกล้งตะกุกตะกัก "เอ่อ ถ้าแม่จะหมายถึงเรื่อง..."
ผมหยุดไว้แค่นั้น แม่หน้าแดงเลยครับ
"แสดงว่าเรารู้" ผมได้แต่พยักหน้า
"เราได้ยินแค่ไหน" แม่ถามต่อ
ผมก็ได้แต่อ้อมแอ่มตอบไป
"ก็..ตั้งแต่ต้นจนจบเลยครับ"
"ได้ฟังตั้งแต่ต้นจนจบเลยเหรอ" แม่ร้องออกมา
"ผมไม่ได้ตั้งใจนะครับแม่ แต่มันได้ยินเองน่ะครับ" ผมรีบแก้ตัว

แม่หน้าแดงขึ้นไปอีก "แล้วรู้ว่าแม่ทำอะไรอยู่ทำไมไม่เลิกฟัง มาแอบฟังจนจบทำไม"
ผมก็แก้ตัวไปน้ำขุ่น ๆ "ผมก็ว่าจะเลิกฟังแหละครับ แต่ขามันกลับไม่ยอมขยับ ก็เลยไม่รู้จะทำไง"
แม่หันมาค้อนผมแล้วบ่นอุบอิบ ผมก็ฟังไม่ออกหรอกครับว่าแม่พูดอะไร แล้วก็หันมาคาดคั้นผมว่า
"อาร์มได้ยินแต่เสียงไม่ได้แอบดูแม่ใช่มั้ย"
"เปล่าครับแม่" ผมรีบแก้ตัว
"มันไม่มีรูให้ดูซะหน่อยครับผมจะเห็นได้ยังไง"

แต่ดูเหมือนคำตอบของผมมันกับแสดงให้แม่รู้ว่าผมอยากจะดูแต่ไม่มีรูให้ดูตะหาก แม่หน้าแดงหนักเลยครับ
"แต่อย่าว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลยนะครับแม่ ผมว่าน้ากรเค้าเป็นคนเห็นแกตัวที่สุดเลยครับ ที่เสร็จคนเดียวปล่อยให้แม่อารมณ์ค้างแบบนั้น"
เวรแล้วไง ปากไว้เท่าใจคิด พูดตรง ๆ กับแม่แบบนี้ จะโดนแม่ด่าหรือเปล่าก็ไม่รู้ แม่คงรู้สึกแปลก ๆ แหละครับที่ได้ยินลูกตัวเองคุยเรื่องอย่างว่ากับเค้า

ผมรู้สึกเหมือนใจแม่เต้นแรงมาก เพราะตอนนี้แม่ยังนั่งอยู่ข้าง ๆ ผม และโซฟามันก็ตัวไม่ใหญ่มาก ถ้านั่ง 2 คนก็คือต้องนั่งเบียดกันเลย แม่ลุกขึ้นแล้วเดินไปเข้าห้องน้ำโดยไม่พูดอะไร ผมว่าแม่คงเขินและอายแน่ ๆ ที่รู้ว่าผมได้ยินเสียงแม่เวลาร่วมรักกับไอ้กร และแต่ละคำที่พูดกันก็หยาบ ๆ ทั้งนั้น หีเอย ควยเอย ยิ่งผมมารู้ว่าเมื่อคืนไอ้กรทำให้แม่อารมณ์ค้างอีกต่างหาก

แม่หายไปในห้องน้ำนานพอสมควร พอออกมาแม่ก็ทำตัวเป็นปกติ และเปลี่ยนเรื่องคุยทันที คงไม่สะดวกใจที่จะคุยเรื่องนี้กับลูกชายตัวเอง ผมก็ไม่อยากทำให้แม่ลำบากใจก็เลยไม่พูดถึงอีก ซักพักแม่ก็ชวนออกไปหาอะไรกินกัน ผมก็ได้แต่ตามใจแก พอกินข้าวกับแม่เสร็จก็ขอตัวกลับบ้านเลย ผมว่าที่มาวันนี้ก็มีผลพลอยได้อยู่เหมือนกันนะ อย่างน้อยก็ได้ตอกย้ำข้อเสียของไอ้กรกับแม่ผมแหละ ถึงแม้จะไม่รู้ว่าจะมีผลอะไรหรือเปล่าก็เถอะ....

ตอนที่ 6 ปฏิบัติการแทรกแซง

เมื่อวานผมไม่ได้ไปหาแม่ครับ เพราะวันนี้ผมจะขึ้นไปบนรถและเย็ดกับแม่แทนต่างหาก ผมตื่นเต้นจริง ๆ ทั้ง ๆ ที่เคยทำมาแล้ว แต่วันนี้ความรู้สึกมันต่างกัน ก็จะได้มีอะไรกับแม่ตัวเองนี่หน่า จะไม่ให้ตื่นเต้นยังไงไหว

พอถึงเวลาผมก็ไปรอขึ้นรถสายเดิม แล้วก็ไม่ผิดหวังครับ แม่อยู่บนรถคันนี้ ผมรีบเบียดตัวแทรกไปประกบข้างหลังแกทันที วันนี้ผมอยากจะคุยกับแม่ไปด้วย ลวนลามไปด้วย เพื่อสร้างความคุ้นเคยกับแม่ เมื่อก่อนทำอย่างเดียวไม่เคยคุยกันเลย และโชคดีที่สมัยนี้คนชอบฟังเพลงกันบนรถ คนข้างหน้าข้างหลังก็ใส่หูฟัง ทางสะดวกเลยครับ

"สวัสดีครับ"
ผมดัดเสียงกระซิบที่หูแม่ ดูแม่สะดุ้งนิด ๆ แต่ก็ไม่พูดอะไร ผมเลยเอื่อมมือขึ้นไปจับนมของแม่โดยล้วงเข้าไปในบราเซียเลย

"นมคุณแข็งดีจังเลยนะครับ จับกี่ครั้งก็ไม่เบื่อ"
แม่เริ่มหายใจแรงขึ้น ผมย้ายไปบีบนมอีกข้างนึง โดยเอวก็เริ่มบดเบียดเข้ากับบั้นท้ายของแม่ หัวแม่เริ่มเอนลงมาพิงกับบ่าผมแล้ว แต่ก็ยังเอียงหน้าไปอีกทางเหมือนไม่อยากให้ผมเห็นหน้าเหมือนเดิม ผมบีบนมจนพอใจแล้วก็เริ่มเลื่อนมือลงมาล้วงเข้าไปในกระโปรงทำงานของแม่โดยมี จุดหมายอยู่ที่เนินหี ตัวแม่สั่นเหมือนลูกนกเลยครับ

ผมล้วงมือเข้าไปในกางเกงในของแม่แล้วลูบไล้เนินนูนอย่างไม่รีบร้อนอะไร
"ขนคุณนุ่มดีจังเลยครับ"
แม่ยังเฉยไม่ตอบโต้อะไร ผมเลยฉกนิ้วเข้าไปในรูหีแม่ 2 นิ้วเลย
"อึ้ยยย"
แม่สะดุ้งและเริ่มอ้าขาออกเพื่ออำนวยความสะดวกให้นิ้วผม ผมชักนิ้วเข้าออกรูหีแม่จนหิ้วผมเลอะไปด้วยน้ำหีของแม่ที่ไหลเยิ้มออกมา
"หีคุณแฉะดีจัง"

ผมอยากพูดคำหยาบกับแม่เพราะเวลาแม่มีอะไรกับไอ้กรก็พูดหยาบ ๆ มันได้อารมณ์ดี
"อ๊าาาห์"
เสียงแม่ครางออกมา ผมเริ่มเร่งความเร็วของนิ้วมากขึ้น เสียงแม่เริ่มครางออกมาบ่อยขึ้น แต่เบามาก ถ้าไม่ตั้งใจฟังก็ไม่มีทางได้ยิน แต่ที่รู้สึกได้ก็คือลมหายใจของแม่แรงมาก แม่คงทรมาณน่าดูที่ต้องเก็บเสียงเอาไว้ ทั้งที่เสียวใจจะขาด

"หีคุณฟิต และตอดนิ้วผมดีจัง"
เหมือนคำพูดของผมจะไปกระตุ้นอารมณ์ของแม่เข้าไปอีก รู้สึกได้จากการตอดรัดนิ้วของผมที่เพิ่มมากขึ้น แล้วแม่ก็กระตุกอย่างแรง 2 -3 ที แล้วก็นิ่งไป พร้อมกับอาการคลายตัวของรูหี

แม่หอบหายใจอย่างเหนื่อยอ่อน ผมยิ้มออกมาเมื่อเห็นว่าแม่เสร็จไปแล้ว คราวนี้ถึงตาผมบ้างล่ะ ผมรูดซิบกางเกงแล้วดึงควยที่แข็งโป๊กของผมออกมา แต่ผมยังไม่สอดเข้าไปตรงหว่างขาของแม่ทันทีหรอกครับ

ผมกระซิบบอกให้แม่แขวนกระเป๋าสะพายไว้กับมือที่ข้างจับราวอยู่ แม่ทำตามอย่างว่าง่าย ตอนนี้มือข้างนึงของแม่ก็ว่างแล้ว ผมเลยไปดึงมือของแม่มาให้สัมผัสกับควยผม ตอนแรกแม่หดมือกลับเมื่อรู้ว่าผมดึงมือมาให้จับควยผม แต่ซักพักแม่ก็ยอมจับ และรูดควยให้กับผม ผมงี้เสียวมากเลยเมื่อเห็นแม่ยอมรูดควยให้
"อ๊าาาห์ เสียวจังครับ"
ผมกระซิบบอกแม่ไป แม่บีบควยผมทีนึงเหมือนเป็นการตอบสนองกับคำพูดของผม
"ผมอยากให้สิ่งที่รูดควยผมอยู่ตอนนี้เป็นปากคุณจังเลย"
ลมหายใจแม่เริ่มแรงอีกครั้ง คงมีอารมณ์ร่วมไปกับสิ่งที่ผมพูดแน่ ๆ
"ซีดดด พอแล้วครับ ผมอยากให้หีคุณรูดควยผมแทนมือคุณแล้ว"

แม่ปล่อยมือออกจากควยผมทันที แล้วกางขาออกเพื่อเตรียมพร้อมให้ผมล่วงล้ำ ผมสอดควยเข้าไปตรงหว่างขาของแม่ แต่คราวนี้ผมไม่ต้องใช้มือตัวเองมาจับควยให้มุดหีเองแล้ว เพราะมือของแม่ล้วงมาจัดการให้เสร็จสับ ผมแค่ออกแรงดันอย่างเดียวแค่นั้น แม่สะดุ้งเล็กน้อยที่ควยผมมุดเข้าไปในหี พร้อมกับแอ่นบั้นท้ายขึ้นมาให้ควยผมเข้าได้ลึกขึ้น แต่ยังไง ๆ ก็ได้แค่ครึ่งลำแค่นั้น

ผมเริ่มสาวควยเข้าออกโดยเริ่มจากช้า ๆ เพราะต้องการให้แม่มีความสุขมาก ๆ
"หีคุณสุดยอดเลยครับ อ๊าาาส"
ผมกระซิบกระซาบบอกแม่
"ถ้าควยผมเข้าหีคุณได้หมดคงจะเสียวสุดยอดเลย นี่ขนาดเข้าได้ครึ่งเดียวยังเสียวขนาดนี้"

หีแม่ตอบสนองในคำพูดผมโดยการตอดรัดที่รุนแรงและถี่ขึ้น จนผมต้องเร่งความเร็วในการสาวควย แม่หายใจแรงขึ้น ๆ
"โอ๊ยยย ผมจะไม่ไหวแล้วนะครับ หีคุณขมิบตอดควยผมจนมันแทบจะขาดแล้ว"
"อึ้ยยย ๆ"
เสียงแม่ครางออกมาก่อนที่จะกระตุก หีรัดควยผมแน่นจนแทบขยับไม่ได้ พร้อมกับน้ำควยผมที่ฉีดพุ่งเข้าไปในรูหีแม่อย่างแรง ผมกอดเอวแม่ไว้แน่นเพราะความเสียว พร้อมกับอัดควยค้างไว้ในรูหีจนน้ำควยหยดสุดท้ายพุ่งเข้าไป ผมถึงได้คลายอาการเกร็ง

"ผมเสียวจนแทบเป็นลมเลยรู้มั้ย หีคุณเย็ดมันดีจริง ๆ"
ผมหอบหายใจและกระซิบกระซาบกับแม่ แม่ไม่วายขมิบหีตอดรัดควยผมเหมือนกับเป็นการตอบรับคำชมของผม
"ผมขอแช่ควยไว้อย่างนี้จนกว่าคุณจะลงนะ"
ผมเห็นแม่พยักหน้านิด ๆ แต่ไม่พูดอะไร แต่ความที่ควยผมยังแข็ง และผมอยากให้แม่ติดใจผมมาก ๆ เลยเริ่มกระเด้าควยต่อ เพราะเห็นว่ายังอีกซักพักถึงจะถึงบ้านแม่

แม่คงตกใจที่เห็นว่าผมเริ่มกระเด้าต่อ คงคิดว่าผมจะแช่ไว้เฉย ๆ แม่เอื่อมมือมาจับเอวผมแล้วดึงไว้เหมือนอยากจะบอกว่าให้หยุด แต่ผมก็แกะมือแม่ออกแล้วไปโอบแม่ไว้โดยจับมือของแม่ไว้ด้วย แม่คงเห็นว่าคงห้ามผมไม่ได้ เลยเลยตามเลย ไม่ขัดขืนผมแล้ว แถมยังมีการเด้งสะโพกเข้าหาผมด้วย

คราวนี้ผมใช้วิธีการบดและอัดควยทุกครั้งที่กระแทกเข้าไป แม่ตัวอ่อนยวบเลยครับ คงจะเสียวมากแน่ ๆ ผมเลยต้องประคองแม่ไว้ไม่ให้ทรุดลงไป
"เสียวมั้ยครับ แบบนี้ชอบมั้ย"
ผมถามแม่อยากรู้ว่าแม่จะว่ายังไง แต่แม่ก็ไม่ตอบ ผมเพิ่มความเร็วขึ้น แต่ยังคงเน้นการบดและอัด หีแม่ตอดควยผมแรงขึ้นเรื่อย ๆ และน้ำของแม่ก็ออกเยอะมากซะด้วย (บวกกับน้ำควยของผมด้วย) จนรู้สึกไข่ผมเปียกไปหมด และผมก็ทนต่อไปไม่ไหวกระแทกหนัก ๆ 2-3 ที

"ผมจะเสร็จแล้วนะครับ ซีดด"
ผมกระซิบบอกแม่แล้วก็ฉีดน้ำควยเข้าไปในหีแม่เป็นครั้งที่ 2 แม่ก็กระตุกตามไปด้วยหลังจากผมฉีดน้ำควยเข้าไป ผมงี้เข่าอ่อนเลย เราแข่งกันหอบหายใจด้วยความเหนื่อยอ่อน ความที่ผมยังเด็ก ถึงแม้จะเสร็จไป 2 ครั้งแล้ว ควยผม ก็ยังไม่ยอมหด ยังคงคาอยู่ในหีแม่ ซึ่งแม่ก็ไม่ได้ว่าอะไร พอพักหายเหนื่อยซักพัก ผมจึงอยากจะลองมีอะไรกับแม่ที่บ้านดูบ้าง

ผมคิดว่าถ้าทำได้ล่ะก็ความสำคัญของไอ้กรในเรื่องนี้คงจะลดน้อยลงไป แม่อาจจะไม่รู้สึกว่าเหงา และในที่สุดแม่อาจจะเลิกกับไอ้กรไปเอง เพราะไม่ต้องการมันแล้วก็ได้
"ผมอยากเย็ดกับคุณที่อื่นบ้าง นอกจากบนรถเมล์น่ะ ได้มั้ย" แม่ผมสะดุ้งเลยครับ
"นะครับ ผมอยากให้ควยมุดหีคุณให้ได้หมดทั้งลำเลย บนรถเมล์มันเข้าไปได้แค่ครึ่งเดียวเองน้าาา"
"บ้า" เสียงแม่ตอบมาเบา ๆ

ผมดีใจสุด ๆ เลยครับที่แม่เริ่มพูดตอบกับผมแล้ว
"ผมขอไปเย็ดคุณที่บ้านได้มั้ย" ผมเริ่มจู่โจมทันที
"จะบ้าเหรอ" แม่ตอบมาอย่างตกใจ
"ทำไมละครับ หรือมีใครอยู่ที่บ้านเหรอถึงเข้าไปไม่ได้"
"เอ่อ" แม่อ้ำอึ้ง คงตัดสินใจอยู่ว่าจะบอกดีมั้ยว่ามีสามีแล้ว
"คือ ฉัน...มีสามีแล้ว"

แม่ตอบอย่างไม่เต็มปากเต็มคำนัก
"มีสามีแล้ว แล้วทำไมยอมให้ผมเย็ดล่ะครับ" ผมแกล้งแซว
"ใครไปยอมคุณกัน" แม่เสียงแข็ง
"คุณมาขืนใจฉันต่างหาก"

ผมหัวเราะเบา ๆ
"แต่เอ...ผมก็เห็นคุณให้ความร่วมมือดีทุกครั้งเลยนี่หน่า"
แม่ตัวสั่นเลยครับ ไม่รู้โมโหหรืออะไร
"โอ๋ ๆ อย่าโมโหสิครับ ผมแค่ล้อเล่นน่ะ ผมยอมรับว่าผมขืนใจคุณ แต่ก็เพราะคุณน่าเย็ดนี่ครับ ผมเลยอดใจไม่ไหว"
ผมหยอดคำหวานทันที ได้ผลครับ แม่ดูอ่อนลงทันที ผมเริ่มแผนต่อ

"น่านะ นะครับ ให้ผมเข้าไปหาคุณที่บ้านเถอะนะ"
"ก็ฉันบอกว่าฉันมีสามีแล้วไงล่ะ จะเข้าไปได้ยังไง" แม่ยังเสียงแข็ง
"มีแล้วก็ไม่เห็นเป็นไรนี่ครับ ผมเข้าไปตอนสามีของคุณไม่อยู่ก็ได้นี่" ผมยังตื้อไม่เลิก แม่คงลำคาญหรือไม่ก็คงคิดว่าผมไม่มีทางรู้ว่าบ้านอยู่ที่ไหนเลยตอบแบบปัด ๆ ไป จะได้จบ ๆ เรื่อง
"ตามใจ ถ้ารู้ว่าบ้านฉันอยู่ไหนนะ" นั่นแน่ ไม่รู้ซะแล้วว่าผมเป็นใคร
"งั้นแสดงว่าถ้าผมรู้ว่าบ้านคุณอยู่ไหน คุณก็ไม่ว่าอะไรใช่มั้ยครับ"

ดูแม่จะสะดุ้งนิดนึงกับคำพูดของผม ผมไม่รอแม่ตอบชิงตัดบททันที
"งั้นเป็นอันตกลงตามนี้นะครับ สามีไม่อยู่แล้วเจอกันนะ"
ผมถอดควยออกมาเก็บเข้าทีแล้วลงรถไปเลย โดยไม่รอคำตอบของแม่ แล้วนั่งรถกลับบ้าน หลับเป็นตายเลย อยากให้วันนั้นมาถึงเร็ว ๆ จัง...

• *
ความบังเอิญ 7-8
ตอนที่ 7 ทับรอยไอ้กร

ผ่านไป 4 วันที่ผมไม่ได้ไปเย็ดกับแม่บนรถเมล์ เพราะอยากจะทำให้แม่กระสับกระส่าย ไม่รู้ว่าผมจะเข้าไปเมื่อไหร่ ผมจะหาบ้านเจอมั้ย วันนี้ตอนเย็นผมจึงเข้าไปหาแม่ในฐานะ "ลูกชาย" เพราะอยากรู้ด้วยว่าแม่มีอาการยังไงบ้าง

ผมไปกดกริ่งหน้าบ้าน ตอนแม่เปิดประตูออกมาดูมีอาการดีใจอย่างเห็นได้ชัด แต่พอเห็นว่าเป็นผมก็รู้สึกจะมีอาการผิดหวังให้เห็น ผมทำเป็นไม่สนใจ เข้าไปคุยกับแม่ตามปกติ แต่ดูเหมือนแม่จะใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัวซักเท่าไหร่ ใจลอย ๆ ยังไงไม่รู้ มองไปที่ประตูบ้านบ่อยครั้ง

ผมยิ้มอยู่ในใจว่าแม่ต้องคอยให้ผมมาเย็ดแน่ ๆ ผมอยู่อีกซักพักนึงก็เลยขอตัวกลับบ้าน แม่ก็ไม่ได้เหนี่ยวรั้งผมไว้เลย ดูเหมือนจะดีใจซะด้วยซ้ำที่ผมกลับ ผมเดินออกมาแล้วก็แอบไปหลบและเปลี่ยนเสื้อผ้าและใส่หัวไอ้โม้งเตรียมมาเพราะ ไม่อยากให้แม่เห็นว่าผมเป็นใคร ผมยังไม่กล้าเปิดเผยตัวเองว่าเป็นลูกชายหรอกกลัวแม่รับไม่ได้ และก็รอเวลาที่จะเข้าไปหาแม่ในฐานะ "สามี" ของแม่อีกคน ผมรอประมาณครึ่งชั่วโมง แล้วจึงย่องกลับเข้าไปที่บ้านแม่

ผมแอบย่องปีนเข้าไปในห้องแม่ทางหน้าต่างที่ผมแอบเข้ามาเปิดแง้มเอาไว้แล้ว ตอนที่แม่เข้าห้องน้ำ เพราะปกติหน้าต่างห้องแม่จะปิดสนิทตลอด พอเข้ามาข้างในผมก็ไปเปิดประตูห้องแม่แง้มออกไปเพื่อหาจังหวะจู่โจมไม่ให้ แม่รู้ตัว

ผมมองลอดช่องประตูออกไป เห็นแม่นั่งอยู่ที่โซฟาแล้วมองนาฬิกาอยู่หลายครั้ง สลับกับมองไปที่ประตูหน้าบ้าน จนในที่สุดโอกาสผมก็มาถึง แม่ลุกขึ้นเดินไปตรงประตูหน้าบ้านแล้วเปิดประตูออกไปชะเง้อมอง ผมรีบเปิดประตูห้องแม่ออกไปทันที แล้วดึงเอาผ้าเช็ดหน้าผืนใหญ่ที่พับเตรียมมาไว้สำหรับปิดตาของแม่เอาไว้

ผมย่องเข้าไปจนถึงข้างหลังแม่แล้วจึงเอาผ้าไปผูกปิดตาของแม่เอาไว้ แม่ตกใจร้องว้ายอย่างดังเลย ผมรีบเข้าไปกอดแม่จากข้างหลังพร้อมกับกระซิบที่หู
"อย่าตกใจไป นี่ผมเองนะ"
แม่สะดุ้งแต่ก็ยังดิ้นอยู่เล็กน้อย ซักพักถึงได้สงบลง พอผมเห็นแม่ไม่ขัดขืนแล้วจึงไปปิดประตูหน้าบ้านแล้วล็อคกลอนเรียบร้อย แล้วก็เดินกลับมาหาแม่ ผมเข้าไปกอดแม่จากข้างหลัง

"คอยผมนานมั้ยจ๊ะ คิดถึงผมหรือเปล่าเอ่ย"
แม่มีอาการสั่นจนผมรู้สึกได้ แต่แม่พยายามเก็บอาการ
"ใครไปคิดถึงคุณ ฉันจะไปคิดถึงคุณทำไม" แม่ตอบอย่างไว้ตัว
"เหรอครับ งั้นเมื่อกี้ออกไปมองหาใครเหรอ"
ผมถามไปมือก็ลูบไล้แขนแม่ไป แม่ไม่ตอบแต่เปลี่ยนเรื่องทันที

"คุณรู้ได้ยังไงว่าบ้านฉันอยู่ไหน และเข้ามาในบ้านฉันได้ไง และเข้ามาทำไม"
ผมหัวเราะเบา ๆ
"แหม ถามซะหลายอย่างเลยนะครับ ผมจะตอบอันไหนก่อนดีล่ะ"
ผมจูบติ่งหูแม่จนแม่เอียงคอหนี คงจะจั๊กจี้ล่ะมั้ง
"มันก็ไม่ยากหรอกครับ ผมแค่แอบตามคุณมาผมก็รู้แล้ว"

ผมเปลี่ยนเป็นก้มลงไปจูบซอกคอแม่ ขนแม่ลุกซู่เลย
"และที่ผมเข้ามาในบ้านคุณได้ก็เพราะหน้าต่างมันเปิดอยู่"
"หน้าต่าง??"
แม่ผมคงจะงงว่าผมเข้ามาทางหน้าต่างได้ไง เพราะมันน่าจะปิดอยู่ ผมกลัวแม่จะซักไซ้เลยรีบชวนคุยต่อ
"แล้วคุณไม่รู้จริง ๆ เหรอครับว่าผมเข้ามาทำไม" ได้ผล แม่เลิกสนใจทันที
"อย่ามาทำอะไรบ้า ๆ นะ เดี๋ยวสามีฉันกลับมาเห็นเข้า" แม่ทำเป็นใส่จริต ทั้งที่ไม่ได้ขัดขืนอะไรเลย
"อย่ามาขู่ผมเลยครับ ผมรู้ว่ากว่าสามีคุณจะกลับก็เกือบเที่ยงคืนแล้ว"

มือผมล้วงไปบีบก้นแม่
"เรายังมีเวลาอยู่ด้วยกันอีกนานเลย"
"ละ แล้วทำไมต้องมาปิดตาฉันด้วยล่ะ" แม่ถามเสียงสั่น ๆ
"เรามีอะไรกันโดยไม่เห็นหน้าเห็นกันมาโดยตลอดนี่ครับ ผมเลยคิดว่าไม่เห็นหน้ากันต่อไปน่าจะสบายใจกว่า"
แม่นิ่งเงียบไป

"มาให้ผมชื่นใจหน่อยนะ"
ผมยื่นหน้าไปหอมแก้มแม่ พร้อมกับมือก็ลูบไล้นมของแม่ที่นอกเสื้อ แม่มีอาการขัดขืนเล็กน้อย โดยพยายามปัดมือผมออก แต่ก็ไม่ได้จริงจังนัก ผมไม่สนใจบีบบี้หน้าอกหน้าใจแม่อย่างเมามัน ปากก็ไซ้ซอกคอแม่ไปด้วย
"กลิ่นตัวคุณหอมมากเลยนะ พึ่งอาบน้ำมาหรือเปล่า"
แม่ไม่ตอบแต่พยักหน้าเล็กน้อย และเริ่มหยุดอาการขัดขืนแล้ว พร้อมกับลมหายใจที่แรงขึ้น
"ขอผมดูดนมหน่อยนะจ๊ะ"

ผมหมุนให้แม่หันหน้ามาทางผมแล้วดึงเสื้อยืดของแม่ออก พร้อมกับยกทรงที่ข้างในอัดแน่นไปด้วยนมของแม่ที่ผมเคยดูดตอนเล็ก ๆ ตอนนี้ผมกำลังจะได้ดูดมันอีกครั้งแล้ว หน้าอกแม่ไม่ถึงกับสวยได้รูปอะไรครับ แต่ยังเต่งตึงไม่คล้อยลงเลย น่าแปลกทั้ง ๆ ที่แม่ก็มีสามีใหม่แล้ว ไม่น่าจะยังเต่งตึงได้ขนาดนี้ หัวนมแม่ออกสีน้ำตาลอ่อนไม่ใหญ่นัก ผมมองจนพอใจและก้มลงไปดูดนมแม่อยากหืนกระหาย

แม่แหงนหน้า ซีดดปากทันที่ที่โดนผมดูดนม ผมดูดสลับไปมาทั้ง 2 ข้างอย่างเมามัน ข้างที่ว่างจากปากของผมก็จะโดนมือผมบีบบี้ไม่ให้ว่างเลย ดูเหมือนแม่จะเสียวจนยืนไม่ไหว ผมจึงช้อนตัวแม่และอุ้มแม่เข้าไปในห้องนอนทันที (ขอบอกว่าอย่างหนัก) ผมวางแม่ลงบนที่นอนแต่ก่อนที่ผมจะทำอะไรต่อ

"ปิดหน้าต่างก่อนสิ"
เสียงแม่บอกผมเบา ๆ แม่คงหมายถึงหน้าต่างบานที่เปิดอยู่จนผมเข้ามาได้ แต่จริง ๆ ตอนผมเข้ามาผมก็ปิดเรียบร้อยแล้วแหละ ผมแกล้งทำเป็นเดินไปปิด เสร็จแล้วผมก็ตามลงไปดูดนมแม่ต่ออย่างไม่รู้จักเบื่อ มือของแม่มาลูบไล้ที่หัวผม ขยำขยี้เหมือนมันช่วยให้คลายความเสียวลง

"ซีดดดด อ่าหหห์" เสียงแม่ครวญครางตลอดเวลา ผมเล่นกับนมแม่จนพอใจแล้วผมก็เลื่อนเป้าหมายไปยังหว่างขาของแม่ ที่ที่ผมเคยออกมาแทน ผมดึงกางเกงขาสั้นที่แม่ชอบใส่ประจำออกลงไปตามปลายเท้า โดยได้รับความร่วมมืออย่างดีจากแม่ จนเหลือแต่กางเกงในบาง ๆ ผมกางขาของแม่ออก และสำรวจมองร่างกายของแม่ ไม่ให้มีส่วนไหนหลุดรอดจากสายตาของผมไปได้

จนในที่สุดปราการด่านสุดท้ายที่ปิดบังความเป็นหญิงของแม่ก็หลุดออกจากปลาย เท้าโดยการถอดออกของผม พร้อมกับเสื้อผ้าของผมที่ผมถอดออกอย่างไม่ไยดี ดูเหมือนแม่จะอายจึงเอามือมาปิดหีเอาไว้ไม่ให้ผมเห็น ผมจึงเลื่อนขึ้นไปจูบปากแม่แทน

ตอนแรกแม่ไม่ตอบสนองอะไร แต่พอผมสอดลิ้นเข้าไปแม่ก็เริ่มส่งลิ้นออกมาพัวพันกับลิ้นผม มือทั้งสองของแม่ขณะนี้ลูบไล้อยู่บนแผ่นหลังของผม ทำให้ด้านล่างไม่มีอะไรปิดไว้แล้ว ผมแลกลิ้นกับแม่ซักพัก ผมก็ค่อย ๆ เลื่อนลงมาที่หน้าอก สะดือ จนมาสุดท้ายอยู่ตรงหีของแม่

มันสวยมากครับในความคิดผม ผมก็ไม่รู้หรอกว่าหีคนอื่นเค้าจะเป็นยังไงเพราะผมไม่เคยเห็น นอกจากในหนังสือโป๊ ที่คงเอามาเทียบกันไม่ได้ ขนแม่ไม่เยอะมากนัก แคมสองข้างของแม่ถึงแม้จะไม่ได้ปิดสนิทแต่ก็แทบจะมองไม่เห็นอะไรข้างใน จนผมต้องเปิดแหวกมันออกดู ภายในของแม่ออกสีชมพูจาง ๆ พร้อมติ่งเสียวที่ขณะนี้แข็งยื่นออกมาเล็กน้อย และร่องรูที่เต็มไปด้วยน้ำเสียวที่ไหลออกมา

"หีแม่สวยมากเลยครับ"
ผมพึมพำออกมาอย่างไม่รู้ตัว ไม่รู้ว่าแม่จะได้ยินหรือเปล่า ผมดูภาพนั้นอยู่ได้ไม่นานก็เหมือนต้องมนต์สะกดทำให้ผมต้องฉกลิ้นเข้าไปเพื่อ ลิ้มลองรสชาดของมันดู แม่สะดุ้งครางซีดเลยครับเมื่อลิ้นผมโดนติ่งเสียวเข้า พร้อมกับมือทั้งสองข้างกดมาที่หัวผมราวกับว่าจะกดหัวผมให้มันจมไปในหียังไง อย่างงั้น สะโพกแม่เริ่มเด้งรับการเลียของผมอย่างเมามัน

"ซีดดด เสียว โอ๊ย ทำไมมันเสียวอย่างนี้"
แม่ครางออกมาเสียงดัง ผมเลียไปทั่วหีแม่เลย ไม่ว่าจะเป็นแคมนอก แคมใน ไม่เว้นแม่แต่ตรงรูหี แต่ที่เน้นมากที่สุดก็ตรงติ่งเสียว กลิ่นหีแม่หอมมากเลยในความรู้สึกผม

"โอ๊ย เลียแรง ๆ เลย ฉันจะไม่ไหวแล้ว อ๊าาาา"
แล้วแม่ก็กระตุกอย่างแรง แอ่นสะโพกเข้าหาหน้าผม ซักพักก่อนนะนิ่งไป แต่ยังหอบหายใจอยู่ ผมเงยหน้าขึ้นมองแม่ ปากแม่อ้าออกหอบหายใจ ผมสยายเต็มหมอน แม่เสร็จไปแล้ว คราวนี้ก็ถึงตาผมมั่งล่ะ

ผมอยากให้แม่ดูดควยให้ผม ผมลุกขึ้นไปคร่อมขาลงกับหน้าแม่ และเอาควยไปจ่อไว้กับปากแม่ พร้อมกับถูไถกับริมฝีปาก
"ดูดควยให้ผมหน่อยนะครับ"
เหมือนแม่จะรู้อยู่แล้วว่าผมอยากให้ทำอะไร แม่อ้าปากออกแล้วผงกหัวขึ้นอมควยผมเข้าไปในปาก ผมเสียวจี๊ดเลยครับ ไม่นึกว่าถูกดูดควยมันจะเสียวแบบนี้

แม่ดูดควยให้ผมซักพักดูเหมือนจะทำไม่ถนัด เลยผลักผมให้นอนลงแทนแล้วแม่ก็ควานหาควยผมอมเข้าไปในปาก เนื่องจากตอนนี้แม่มองไม่เห็นเพราะถูกปิดตาอยู่ ปากแม่สุดยอดเหมือนที่ไอ้กรมันบอกจริง ๆ ครับ มันทั้งอุ่นและลิ้นของแม่ก็ไม่อยู่นิ่งเลย ขยับเลียอยู่ตลอด จนผมทนไม่ไหว

"คุณดูดควยเก่งจริง ๆ ผมเสียวจะทนไม่ไหวแล้วนะ"
แม่ไม่สนใจในสิ่งที่ผมพูดยังคงก้มหน้าก้มตาดูดควยผมอย่างเมามัน และแล้วน้ำควยผมก็พุ่งออกมาเข้าไปในปากแม่อย่างกลั้นไม่อยู่ ผมกระตุกอย่างแรง
"โอ๊ย แตกแล้ว น้ำควยผมแตกแล้ว"

แม่ดูดมันเข้าปากจนหยดสุดท้าย ผมเสียวจนตัวโกงเลย และแม่ก็ขยับตัวคลำทางไปยังหน้าต่างตรงหัวเตียง พร้อมกับผลักหน้าต่างให้เปิดออกไปเล็กน้อย แล้วก็ชะโงกหน้าออกไปบ้วนน้ำควยผมทิ้ง พอแม่บ้วนทิ้งเสร็จ ผมก็จับแม่นอนหงายและแทรกตัวไปอยู่ตรงหว่างขาแม่ แล้วก้มลงไปกระซิบ
"ผมจะเย็ดแล้วนะ คุณพร้อมให้ผมเย็ดหรือยัง"....

ตอนที่ 8 ทับรอยไอ้กร 2

แม่พยักหน้า แต่ผมอยากให้แม่พูดมากกว่า
"ต้องพูดออกมาสิครับว่าพร้อมให้ผมเย็ดแล้ว ถ้าไม่พูดผมก็ไม่เย็ดนะ เอ้า"
ผมยื่นคำขาด พร้อมกับถูควยไปกับหีแม่เพื่อกระตุ้นอารมณ์ของแม่ให้มากขึ้น
"พะ พร้อม" แม่คงเขินไม่กล้าที่จะพูด

"พร้อมอะไรเหรอครับ"
ผมยังต้องการให้แม่บอกว่าพร้อมให้ผมเย็ด แม่ดูกระสับกระส่าย พยายามดันสะโพกเข้ามาหาควยผม แต่ผมไม่ให้แม่สมหวังหรอก ผมหลบตลอด จนในที่สุดแม่คงทนไม่ไหว
"พร้อม ฉันพร้อมให้คุณเย็ดฉันแล้ว อย่าแกล้งกันอีกเลย ฉันไม่ไหวแล้ว"
แม่ทุรนทุรายคงอยากโดนควยผมเต็มที่แล้ว ผมก็เต็มใจจะสนองอยู่แล้วครับ ผมจับควยจ่อปากรูหีแม่แล้วค่อย ๆ กดมันลงไป

มันให้ความรู้สึกดีกว่าบนรถเมล์เยอะเลยครับ ในที่สุดควยผมก็ฝังเข้าไปในหีแม่จนมิดอย่างที่ผมฝันไว้
"อ้าาาา มิดแล้ว ในที่สุดผมก็ได้เย็ดหีคุณจนมิดควยซะทีนะครับ ซีดดด หีคุณนี่แน่นดีจัง"
แม่จิกที่นอนแน่นเลยครับตอนที่ผมกดควยลงไป เม้มปากแน่น หน้าแหงนเชิด ผมคิดว่าแม่คงเสียวไม่แพ้กับผมเหมือนกัน

ผมแช่ควยไว้ซักพักเพื่อซึมซับความรู้สึกที่ไฝ่หามานาน จนสะโพกแม่เริ่มขยับเหมือนจะกระตุ้นให้ผมเดินเครื่อง ผมจึงเริ่มกระเด้าควยเข้าหีแม่ช้า ๆ ตอนนี้หีแม่ผมตอดควยผมได้สุดยอดเลย เพราะยิ่งลึกเข้าไปยิ่งตอดรัดมากขึ้นเท่านั้น ปกติเคยแต่อยู่แค่ตื้น ๆ

ผมก้มลงไปจูบปากแม่เพื่อลดความเสียวที่ได้รับ มือและขาทั้งสองข้างของแม่ตอนนี้ตวัดรัดพันกับผมแน่นเลย
"ทำไมหีคุณฟิตแบบนี้ล่ะ สามีคุณไม่ค่อยได้ทำการบ้านเหรอครับ"
ผมกระซิบถามแม่เพราะรู้สึกแบบนั้นจริง ๆ แม่มีสามีอยู่แล้วตอนนี้ ไม่น่าจะฟิตได้ขนาดนี้เลย
"ซีดดด จะไม่ให้ฟิตได้ยังไงล่ะ ก็ควยคุณไม่ใช่เล็ก ๆ นะ โอ๊ยยย เสียว"

ผมภูมิใจกับคำชมของแม่มากเลย จริง ๆ ของผมก็ไม่ใหญ่อะไรมากหรอกครับ แค่ 5.5x5 แค่นั้นเอง นี่แสดงว่าควยไอ้กรมันเล็กแน่ ๆ
"แล้วเค้าทำการบ้านบ่อยมั้ยครับ ซีดดด"
ผมถามไปก็กระเด้าไป พร้อมกับความเสียวที่ทวีขึ้นเรื่อย ๆ
"กะ อูยยย ก็ไม่ถึงกับบ่อยมากหรอก หยุดถามอะไรซะทีได้มั้ย อ๊าาาายย ทำไมมันเสียวอย่างนี้"

ผมนึกขำอยู่ในใจ แม่คงไม่อยากจะพูดอะไรแล้วล่ะตอนนี้ อยากเสียวอย่างเดียว ผมไม่ขัดอยู่แล้ว เพราะผมก็เสียวจนแทบไม่ไหวแล้วเหมือนกัน ผมเร่งความเร็วขึ้นเรื่อย ๆ ปั๊บ ปัปๆๆๆๆ เสียงกระแทกควยดังสนั่น
"โอ๊ย ผมไม่ไหวแล้วนะ หีคุณตอดสุดยอดเลย อ๊าาา ผมขอแตกข้างในหีคุณนะ"
แม่พยักหน้า "แตกมาเลย ฉันก็ไม่ไหวแล้วเหมือนกัน โอ๊ย ไม่ไหวแล้ว ตะ แตกแล้ว"

มือแม่บีบแขนผมแน่น ผมกดควยกระแทกครั้งสุดท้ายพร้อมกับพ้นน้ำควยเข้าไปสู่หีส่วนที่ลึกที่สุดของ แม่ มันเสียวสุด ๆ เลยครับ แม่กับผมแข่งกันกระตุก จนน้ำควยผมออกจนหมด ผมฟุบลงไปนอนทับตัวแม่อย่างหมดแรงเลย แม่กอดผมหอบหายใจ

พอหายเหนื่อยผมพลิกตัวลงมานอนข้าง ๆ แม่แล้วดึงแม่เข้ามากอด ซึ่งแม่ก็ไม่ขัดขืนอะไร
"ขอบคุณนะครับ ผมมีความสุขมากเลย คุณรู้มั้ย" ผมลูบแขนแม่ไปมา
เสียงแม่ถอนใจออกมาเบา ๆ
"ฉันก็เหมือนกัน แต่ที่เราทำกันอยู่ตอนนี้มันผิด คุณก็รู้ใช่มั้ย"
ผมสะอึกอยู่เหมือนกันพร้อมกับรู้สึกผิดอยู่ลึก ๆ ที่ทำให้แม่ต้องรู้สึกไม่ดี แต่ที่ผมทำไปก็เพื่อให้แม่ไม่ต้องทนอยู่กับสภาพแบบนี้

"ผมรู้ครับ ผมรู้ว่ามันผิดที่ต้องมาเป็นชู้กับเมียคนอื่นเค้า" ผมถอนใจเบา ๆ
"แต่ผมก็ไม่สามารถห้ามใจตัวเองได้ ผมคิดถึงคุณ คิดถึงความสุขที่มีกับคุณ จนผมต้องมาหาคุณถึงที่บ้าน"
และผมก็นึกขึ้นได้ว่ายังไม่ได้ถามชื่อแม่เลย เพราะตามหลักความจริงแล้วผมยังไม่รู้จักชื่อของแม่ ถ้าจะไม่ถามก็จะกระไรอยู่
"จริงสิครับ ผมยังไม่รู้ชื่อของคุณเลยนะ"
"เหมียว แล้วคุณล่ะ"
แม่ตอบเบา ๆ แล้วถามชื่อผมกลับ ผมนึกชื่อทันทีว่าจะเอาชื่ออะไรดี
"ผมเอ็มครับ"
ผมว่าชื่อ "เอ็ม" มันก็ไม่ห่างไกลกับคำว่า "อาร์ม" ซักเท่าไหร่ น่าจะทำให้จำง่าย

ผมก้มหอมหน้าผากแม่
"ผมอยากอยู่กับเหมียวนะครับ เหมียวเลิกกับสามีแล้วมาอยู่กับผมได้มั้ย"
ผมเองก็ยังนึกไม่ออกหรอกนะครับว่า ถ้าแม่เลิกกับไอ้กรจริง ๆ แล้วผมจะทำยังไง แต่ตอนนั้นผมแค่ต้องการให้แม่เลิกกับไอ้กรก่อนแค่นั้น อย่างอื่นค่อยว่ากันทีหลัง แม่ส่ายหน้า
"ฉันทำอย่างนั้นไม่ได้หรอก จะให้ฉันเลิกกับเค้าได้ยังไง เค้าไม่ได้ทำอะไรผิด คนที่ทำผิดคือฉันต่างหาก"
แม่พูดเสียงเศร้า

ผมฉุนกึกขึ้นมาเลย จนลืมตัว
"ทำไมมันจะไม่ผิด มันเห็นแก่ตัวจะตายไป และไม่เป็นสุภาพบุรุษเลย ตบตี แม เหมียวเนี่ยเหมียวยังว่ามันไม่ผิดอีกเหรอ"
เกือบไปแล้วมั้ยล่ะ เกือบหลุดคำว่าแม่ออกไปแล้วววว ดีนะยังมีสติยั้งไว้ทัน ไม่งั้นตายแน่

แม่ผละออกจากตัวผมร้องเสียงสูง
"ทำไมคุณถึงรู้เรื่องนี้ คุณเป็นใครกันแน่"
แม่ไม่เรียกผมว่าเอ็มนะ แต่เรียกว่าคุณ แม่พูดพร้อมกับแกะผ้าปิดตาออกเพื่อจะมาดูมาผมเป็นใคร แต่แม่ก็ไม่ได้เห็นหรอกครับ เพราะว่าผมใส่ไอ้โม้งอยู่ ผมตกใจอยู่เหมือนกัน พร้อมกับด่าตัวเองไปด้วยที่ไปพูดในเรื่องที่ไม่ควรพูด แม่มองหน้าผมเขม่งเลย พร้อมกับเอื่อมมือมาจะดึงหัวไอ้โม่งผมออก

ผมจับมือแม่เอาไว้พร้อมกับแก้ตัว
"ทำไมผมจะไม่รู้ล่ะครับ ก็ผมแอบตามเหมียวมาหลายครั้งแล้วนี่"
ดูเหมือนแม่จะเชื่อในคำแก้ตัวผม (เฮ้อ รอดตัวไป) แม่ดูเริ่มสงบลง และเริ่มร้องไห้ ผมตกใจที่อยู่ ๆ แม่ร้องไห้ เลยดึงแม่ลงมากอด แม่ร้องไห้หนักกว่าเดิม และกอดผมแน่น

"เหมียวร้องไห้ทำไมครับ" ผมถามอย่างตกใจ
"ที่คุณพูดมามันจริงทุกอย่าง สามีฉันมันไม่มีอะไรดีเลย..."
และแม่ก็เริ่มเล่าให้ฟังว่าตอนแรกที่ไอ้กรเข้ามาจีบแม่แรก ๆ ก็เหมือนจะดีพร้อมไปซะหมด สุภาพ เอาใจทุกอย่าง ขยันทำงาน ไปรับไปส่งตลอด จนแม่ตกลงปลงใจแต่งงานอยู่กินกับมัน แต่พออยู่ไปได้ซักพักมันก็เริ่มออกลาย ไม่ไปรับไปส่งเหมือนก่อน กลายเป็นคนโมโหร้าย ลงไม้ลงมือกับแม่ตลอด ยิ่งเรื่องบนเตียงไม่ต้องพูดถึง ตลอด 2 ปีที่อยู่กับมันมา แม่เสร็จนับครั้งได้เลย

แม่ดูเริ่มสงบลงแล้ว แต่ยังมีสะอึกสะอื้นอยู่บ้าง
"จนวันที่คุณมาลวนลามฉันบนรถเมล์ ฉันยอมรับเลยว่าฉันทั้งกลัว ทั้งตื่นเต้น ใจนึงก็อยากลอง ใจนึงก็อยากจะร้องให้คนช่วย แต่พอคุณปลุกอารมณ์ของฉันขึ้นมา ฉันก็ลืมทุกอย่าง มีแต่ความต้องการที่จะปลดเปลื้องอารมณ์ของตัวเอง"
แม่ลูบไล้มือกับหน้าอกผม
"และคุณก็ให้ฉันในสิ่งที่ฉันโหยหา ฉันมีความสุขมากเลยรู้มั้ย และก็เพราะเหตุนี้ฉันเลยไม่เคยปฏิเสธคุณ"

และแม่ก็เลื่อนมือลงไปลูบควยผม พอมันโดนมือแม่มันก็ลุกผงาดขึ้นมาอีกครั้ง
"รู้มั้ย ควยคุณน่ะทำให้ฉันเสียวมากเลย และก็ทำให้ฉันมีความสุขทุกครั้ง"
ผมยิ้ม "หีของเหมียวก็สุดยอดเหมือนกันครับ ถ้าผมเป็นสามีเหมียวล่ะก็ ผมรับรองว่าหีเหมียวไม่แห้งแน่ ๆ"
"หึ ทำพูดดีไปเหอะ กลัวว่าถ้าเป็นแบบนั้นจริง ๆ จะไม่ทำอย่างที่พูดล่ะไม่ว่า" แม่ทำเสียงเล็กเสียงน้อย

ผมเริ่มอยากขึ้นมาอีกครั้งเลยดันหัวแม่ลงไปตรงควยผมเพื่อให้แม่อมควยให้
"ผมจะพิสูจน์ให้คุณเห็นเอง"
แม่ไม่ขัดขืน อ้าปากอมควยผมเข้าไปในปากทันที ต้องบอกว่าคราวนี้มันยิ่งได้อารมณ์อย่างมากเลย เพราะผมเห็นหน้าแม่ตอนอมควยผมอย่างชัดเจน และที่สำคัญเวลาแม่อมควยผมอยู่ในปาก แม่จะหันมามองผมอยู่บ่อย ๆ พร้อมกับสายตาที่ฉ่ำเยิ้ม
"ซีดดด ปากเหมียวดีจริง ๆ ทำไมดูดควยเก่งแบบนี้"

ผมแหงนหน้าครางออกมาในความเสียวที่ได้รับ แม่ดูดที่หัวควยผมอย่างแรง
"ดีแต่ปากอย่างเดียวเหรอ"
แม่ถามผมแล้วปากก็ทำงานต่อ สายตายังจ้องมองผมเพื่อรอคำตอบ
"อูยยย ไม่ได้ดีแค่ปากหรอกครับ หีเหมียวก็สุดยอดด้วยเหมือนกัน ซีดดด"
ดูเหมือนแม่จะอยากแล้วเหมือนกัน แม่หยุดดูดควย แล้วลุกขึ้นคร่อมจับควยจ่อปากรูหีแล้วกดลงอย่างแรง

"ซีดดด"
ผมกับแม่ครางออกมาพร้อมกัน ผมเอื่อมมือไปจับสะโพกแม่ไว้
"อูยยย เบา ๆ สิครับ เดี๋ยวควยผมก็หักพอดี"
แม่ค้อน "หักซะได้ก็ดี จะได้ไม่มีเอาไปใช้เย็ดใครบนรถเมล์ได้อีก อ๊าาา เสียวจัง"
ฟังแม่พูดเข้า
"ผมก็เอาไปใช้กับเหมียวคนเดียวแหละครับ จะไปทำกับใครที่ไหนล่ะ"

แม่เชิดปาก
"ไม่ต้องมาพูดดี ไม่เชื่อหรอก ต้องเอาให้หัก ถึงจะเอาไปใช้กับใครไม่ได้"
"แหม อูยยย ถ้าเป็นอย่างนั้นเหมียวก็ไม่มีไว้ใช้ด้วยน้าาาา"
"ช่างสิ จะขย่มให้หักเลยคอยดู โทษฐานมาเย็ดหีฉันโดยไม่ขออนุญาตบนรถเมล์"
ปากแม่พูดสะโพกก็ยังทำงานไม่หยุด
"ถ้าใจร้ายได้ขนาดนั้นก็เต็มที่เลยครับ"
ผมเด้งสะโพกสวนรับการขย่มของแม่เป็นการตอบโต้
"ดูสิว่าใครจะไม่ไหวก่อนกัน" ผมนึกอยู่ในใจ

"คุณถอดถุงคลุมหน้าออกได้มั้ย ฉันอยากเห็นหน้าคุณน่ะ"
ผมจับมือแม่ที่กำลังจะมาดึงมันออก
"ขอเวลาผมหน่อยนะครับ ผมรับรองว่าเมื่อถึงวันนั้น คุณจะได้เห็นหน้าผมแน่ ๆ"
แม่ไม่พูดอะไรเอาแต่ขย่มควยผมอย่างเดียว ตอนนี้เราไม่พูดกันแล้วครับ แม่หลับตาแหงนหน้าครางซีดดตลอดเวลา นาน ๆ จะก้มลงมามองผมซักทีด้วยสายตาที่ผมว่าใครเห็นก็คงอยากจับแม่เย็ดซะให้เข็ด เลย

และแล้ววาระสุดท้ายก็มาถึง
"โอ๊ยย เสียว ฉันจะไม่ไหวแล้วนะ ฉันเสียวหีไปหมดแล้ว" แม่เร่งความเร็วจนนมกระเพื่อม ผมเห็นแล้วต้องไปจับประคองไว้กลัวมันจะหลุดออกมาเพราะแรงกระแทก
"อาาาา ผมก็จะไม่ไหวแล้วเหมือนกันครับ ซีดด หีเหมียวตอด และคับแน่นสุดยอดเลย"
และดูเหมือนฝ่ายที่เสร็จก่อนจะเป็นแม่ผม แม่กระตุกอย่างแรงแล้วฟุบลงมาทับตัวผม พร้อมกับอาการกระตุกเป็นระยะ ๆ ผมกระเด้งควยสวนตามไปอีก 2 ที ก็ต้องพ่นน้ำควยเข้าหีแม่อีกครั้ง....

• *
ความบังเอิญ 9-10
ตอนที่ 9 หน้ามือเป็นหลังมือ

เรานอนกอดกันพักเหนื่อย ผมเองก็ดูเหมือนจะไม่มีเรี่ยวแรงอะไรแล้วตอนนี้ เสียไป 3 น้ำ ติด ๆ กัน เล่นเอาแย่ พอหายเหนื่อยผมก็พยายามกระตุ้นให้แม่เลิกกับไอ้กรอีก แต่ก็ดูเหมือนแม่จะไม่กล้า เพราะกลัวมันจะลงไม้ลงมือกับแม่ ผมเองก็ลืมนึกถึงข้อนี้ไปเหมือนกัน

"ขอเวลาฉันหน่อยนะ และอีกอย่าง.." แม่เงียบไปพักนึง
"ฉันก็ไม่รู้ว่าจะเชื่อคุณได้ซักแค่ไหน ว่าคุณต้องการฉันจริง ๆ หรือต้องการแค่ตัวฉันไว้ปลดเปลื้องอารมณ์แค่นั้น"

ผมดึงมือแม่มาจับไว้
"ผมจะทำให้เหมียวเห็นเอง ว่าผมต้องการเหมียวแค่ไหน"
ผมตอบแม่ไปด้วยน้ำเสียงที่หนักแน่นและจริงจัง แม่มองตาผมเหมือนจะค้นหาว่าผมพูดจริง ๆ หรือเปล่า

"ผมจะให้เวลาเหมียวตัดสินใจนะ แต่ผมขอมาหาเหมียวแบบนี้อีกได้มั้ย"
ผมถามแม่เพราะติดใจอยากจะมามีอะไรกับแม่แบบนี้อีก แม่ยังเงียบไม่ตอบ
"นะครับ ขอให้ผมมาหาเหมียวแบบนี้อีกนะครับ ไม่งั้นผมคงขาดใจตายแน่เลยที่ไม่ได้เจอเหมียว" ผมออดอ้อน

"ไม่ได้มาเจอฉันหรือไม่ได้มาเย็ดฉันกันแน่" แม่ผมค้อน แต่ก็คงจะแค่แซวเล่น ๆ ไม่ได้คิดจริงจังอะไร
"และถ้าสามีฉันรู้ขึ้นมาจะทำยังไง"
แม่ดูจะเป็นกังวลในเรื่องนี้
"ผมจะแอบมาหาตอนที่เค้าไม่อยู่ เค้าไม่มีทางรู้หรอกครับ นะครับ"

แม่ถอนใจแต่ก็พยักหน้า ผมดีใจมาก ๆ เลย แม่คงติดใจผมไม่มากก็น้อยล่ะนะ และแม่ก็บอกให้ผมลุกไปอาบน้ำได้แล้ว เพราะอีกไม่นานไอ้กรก็จะกลับมาแล้ว ผมชวนแม่ไปอาบด้วยกันแต่แม่ปฏิเสธ บอกว่าจะเก็บห้องให้เรียบร้อยก่อน ผมลุกขึ้นไปอาบน้ำ และก็ต้องตกใจเพราะได้ยินเสียงแม่ร้อง
"อ๊ะ"

ผมหันหลังกลับไปก็เห็นแม่เอามือปิดปากไว้ ตาโตเป็นไข่ห่านเลย และที่สำคัญมองมาที่ผมซะด้วย
"มีอะไรเหรอครับ ร้องซะตกอกตกใจเลย"
ผมถามแม่อย่างงง ๆ แม่ส่ายหน้าและลุกหันหลังให้ผม
"ไม่มีอะไรหรอก ไปอาบน้ำ แต่งตัวเถอะ"
เหมือนแม่จะพยายามบังคับเสียงตัวเองให้เป็นปกติ ผมมองแม่อย่างแปลกใจในอาการของแม่ แต่ก็ต้องเลิกสนใจเพราะแม่เร่งมาให้ไปอาบน้ำ

ผมหยิบเสื้อผ้าและเดินไปเข้าห้องอาบน้ำอาบท่าแต่งตัวเสร็จ ก็ปรากฎว่าแม่ยังอยู่ในห้องนอน และปิดประตูซะด้วย ผมเรียกให้แม่เปิดประตู แต่ก็ต้องงงเป็นไก่ตาแตกอีกครั้งเพราะแม่บอกให้ผมกลับไปเลย แม่อยากอยู่คนเดียว อะไรกันล่ะเนี่ย อยู่ ๆ มาเปลี่ยนจากหน้ามือเป็นหลังมือ

ผมเรียกแม่อยู่อีกหลายครั้งแต่แม่ก็ไม่ตอบ ผมมองนาฬิกาก็ ห้าทุ่มกว่าแล้ว ผมเลยต้องรีบกลับ กลัวไอ้กรมาเห็นเข้าแม่จะเดือนร้อนอีก ผมกลับถึงบ้านเที่ยงคืนกว่า พ่อผมเข้านอนแล้ว ผมเข้าห้องนอนในหัวยังคิดถึงอาการแปลก ๆ ของแม่ นึกสาเหตุไม่ออกเหมือนกันว่าเป็นเพราะอะไร แต่แล้วความเหนื่อยความเพลียก็เข้ามาครอบงำ จนทำให้ผมหลับไปในที่สุด

ผมตื่นมาก็สายโด่ง วันนี้วันอาทิตย์ผมไม่มีเรียน พ่อไปทำงานแล้วเหมือนเคย ผมลุกไปอาบน้ำ กินข้าว แล้วก็รอเวลาที่จะเข้าไปหาแม่ในตอนเย็น โดยไม่ลืมพกไอ้โม้งติดตัวไปด้วย เผื่อมีอาการอยากขึ้นมาจะได้เข้าไปหาแม่ได้เลย

ผมนั่งรถไปถึงบ้านแม่ประมาณ 5 โมงเย็นได้ และผมก็ต้องแปลกใจหนักเข้าไปอีกเมื่อแม่มีอาการไม่อยากต้อนรับผม แม่ดูเย็นชา แม่บอกให้ผมอย่าเข้ามาหาแม่ซักพัก ด้วยเหตุผลที่ว่า แม่กลัวไอ้กรจะรู้ จะมีปัญหาตามมาทีหลัง ผมเดินมึนกลับมานั่งที่ป้ายรถเมล์ ไม่เข้าใจเลยว่าเป็นอะไร

ผมจึงตัดสินใจที่จะเข้าไปหาแม่ในอีกฐานะนึง เพื่อดูอาการว่าแม่จะมีอาการยังไง ผมทิ้งช่วงเวลาประมาณ 1 ชั่วโมง แล้วก็แอบเข้าไปบ้านแม่อีกครั้ง โดยสวมไอ้โม้งเพื่อปิดหน้าไว้ แต่คราวนี้ผมไม่สามารถเข้าไปในบ้านได้ เนื่องจากหน้าต่างทุกบานปิดสนิทหมด เพราะลืมไปเปิดแง้มเอาไว้

ทำไงดีล่ะทีนี้ ไอ้ครั้นที่ผมจะไปเคาะประตูหน้าบ้านก็คงจะไม่สะดวกนักหรอก เพราะผมมาในฐานะ "สามี" จึงต้องสวมไอ้โม้งมา และถ้าผมใส่ไอ้โม้งไปเคาะประตูหน้าบ้าน มีใครผ่านมาเห็นเข้าล่ะซวยแน่ เพราะเค้าก็ต้องนึกว่าผมเป็นโจรแน่นอนเลย

ผมเลยเคาะหน้าต่างห้องนอนของแม่และเรียกแม่
"เหมียว ๆ"
เงียบ ผมเพิ่มเสียงให้ดังขึ้นอีก เพราะแม่อาจจะไม่ได้ยิน
"เหมียวครับ"
ก็ยังเงียบอีก หรือว่าแม่ไม่อยู่หว่า แต่ก็ไม่น่าจะเป็นไปได้ เพราะผมก็พึ่งมาหาแม่ แม่จะไปไหนได้ไง ผมจึงตัดสินใจเคาะเรียกอีกครั้ง
"เหมียวครับเหมียว"

ถ้าครั้งนี้ไม่มีเสียงตอบอีกก็แสดงว่าแม่ไม่อยู่บ้านแล้ว เพราะคราวนี้ผมเรียกเสียงดังเหมือนกัน ผมได้ยินเสียงคนเดินและผมก็ได้ยินเสียงแม่ถามออกมาเบา ๆ
"ใคร"
ผมใจชื้นขึ้นมาหน่อยนึกว่าแห้วซะแล้ว
"ผมเอ็มเองครับ เหมียว เปิดหน้าต่างให้ผมเข้าไปหน่อย"

เสียงแม่เงียบไปซักพัก เหมือนผมจะได้ยินเสียงแม่ถอนหายใจ
"คุณกลับไปเถอะ"
ผมใจแป้วเลยครับ จากเมื่อกี้ที่รู้สึกใจชื้น กลายเป็นตรงกันข้ามเลย
"ทำไมละครับเหมียว ขอผมเข้าไปก่อนได้มั้ย แล้วค่อยคุยกัน ผมกลัวคนมาเห็นน่ะ"
น้ำเสียงแม่เริ่มเย็นชา
"ฉันก็กลัวคนจะมาเห็นเหมือนกันนั่นแหละ เพราะฉะนั้นฉันเลยคิดว่าเราไม่ควรจะมาเจอกันอีก เรื่องระหว่างเราขอให้มันจบลงแค่นี้ก็แล้วกัน ฉันไม่อยากทำผิดไปมากกว่านี้"

ผมอึ้งไปเลยครับเมื่อได้ยินแม่พูดแบบนี้ ทำไมมันกลายเป็นแบบนี้ไปได้เนี่ย
"เหมียวโกรธอะไรผมเหรอครับ ถ้าผมทำอะไรผิด หรือทำอะไรให้เหมียวไม่พอใจผมขอโทษนะ"
ผมไม่รู้ว่าผมไปทำอะไรให้แม่ไม่พอใจหรือเปล่า แต่ผมก็ลองยอมรับผิดไปก่อนเผื่ออะไร ๆ จะดีขึ้น

"คุณไม่ได้ทำอะไรให้ฉันโกรธหรือทำอะไรผิดหรอก แต่ถ้าจะมีคนผิด ก็คงเป็นฉันมากกว่าที่ปล่อยให้เรื่องบานปลายมาจนถึงตอนนี้"
เฮ้อ อะไรกันเนี่ย ผู้หญิงทำไมเข้าใจยากจริง ๆ หรือรอบเดือนแม่จะมาเลยอารมณ์เสียหรือไงก็ไม่รู้
"เอาล่ะครับ ถ้าวันนี้เหมียวอารมณ์ไม่ดี เราค่อยมาคุยกันใหม่วันหลังแล้วกันนะครับ"
ผมตัดบททันที เพราะยังไง ๆ วันนี้คงไม่มีอะไรดีขึ้นแล้วล่ะ แม่ไม่พูดอะไร

ผมคอตกกลับบ้าน พอกลับมาถึงบ้านเจอพ่อนั่งดูโทรทัศน์อยู่
"อ้าวไงมึง วันนี้กลับบ้านเร็วได้ด้วยเหรอ"
พ่อแซว ผมได้แต่ยิ้มแหย ๆ แล้วก็เดินขึ้นห้องไป ไม่อยากต่อปากต่อคำกับแก ผมพยายามข่มตาหลับ แต่ก็ต้องตาค้างหลับไม่ลง นึกยังไงก็นึกไม่ออกว่าแม่เป็นอะไรกันแน่

ผมพยายามนึกทบทวนถึงเหตุการณ์ในตอนนั้นที่แม่แสดงท่าทางตกใจหรือว่าที่แม่ ตกใจก็เพราะจำได้ว่าเป็นผม แม่เลยแสดงอาการแบบนั้นออกมา แต่ว่าจะเป็นไปได้ยังไง ผมไปแสดงพิรุธตรงไหนให้แม่จับได้ล่ะ หน้าผมก็ใส่ไอ้โม้งอยู่ เสียงก็ดัดแล้ว นึกเท่าไหร่ก็นึกไม่ออก จนสว่างผมก็ยังนอนไม่หลับ เลยไม่อยากพยายามที่จะนอนแล้ว

ผมลุกไปอาบน้ำแต่งตัวไปเรียน วันนี้ผมเรียนไม่รู้เรื่องเลย เพราะในหัวมีแต่เรื่องท่าทางแปลก ๆ ของแม่ ตกเย็นพอเลิกเรียนผมกลับบ้านไปเปลี่ยนเสื้อผ้าเพื่อที่จะไปดักรอขึ้นรถคัน เดียวกับแม่ เพราะบนรถเมล์แม่คงหนีผมไปไหนไม่ได้ ผมจะได้ถามให้รู้เรื่องว่ามันเรื่องอะไรกันแน่

แต่ผมก็ต้องผิดหวัง เพราะแม่ไม่ได้อยู่บนรถคันนี้ วันรุ่งขึ้น วันมะรืน รวมถึงวันถัด ๆ ไปก็เช่นกัน ผมไม่เจอแม่บนรถอีกเลย นี่มันอะไรกันแน่ แม่หลบหน้าผมทำไม หลังจากนั้นผมก็พยายามเข้าไปหาแม่ที่บ้านอีกหลายครั้งในฐานะ "สามี" แต่แม่ก็ไม่เคยให้ผมเข้าไปในบ้านอีกเลย

ผมก็ไม่กล้าไปหาแม่ในฐานะ "ลูกชาย" เพราะแม่ห้ามไว้แล้วว่าไม่ให้ผมเข้าไป ผมคงหมดหวังซะแล้ว ผมรู้สึกท้อ และคิดว่ามันคงจะลงเอยแบบนี้แล้ว แม่คงไม่ยอมมีอะไรกับผมอีก ไม่ว่าจะด้วยเหตุผลอะไรก็แล้วแต่ ฐานะ "สามี" ของผมคงต้องยุติลงแล้ว....

ตอนที่ 10 กลับมาอีกครั้ง

ตั้งแต่นั้นเป็นต้นมา ผมก็ไม่เคยไปทำอะไรกับใครบนรถเมล์อีกเลย ไม่ใช่ไม่อยากหรอกครับ แต่ไม่คิดจะให้ใครมาแทนที่แม่ผม ผมอยากเก็บความทรงจำดี ๆ ระหว่างแม่กับผมไว้ และผมก็ไม่เคยเข้าไปหาแม่อีกเลยไม่ว่าจะในฐานะไหนก็ตาม

ผมตั้งหน้าตั้งตาเรียน หาอะไรทำไปเรื่อยเพื่อให้ลืม ๆ เรื่องพวกนี้ไป แต่เวลาที่ผมอยู่คนเดียวมันก็จะแวบเข้ามาในหัวผมตลอด สิ่งที่ไม่ได้ครอบครองมักเย้ายวนใจเสมอคุณว่ามั้ย

วันนี้ก็เป็นอีกหนึ่งในหลาย ๆ วันที่ผมคิดถึงแม่ แต่ที่แปลกก็คือวันนี้ผมมีความรู้สึกที่อยากจะเจอแม่มาก ตลอดเวลาผมพยายามหักห้ามใจไม่ให้ไปหาแม่ เพราะกลัวว่าแม่จะไม่ให้การต้อนรับ แต่วันนี้ความรู้สึกลึก ๆ ของผมมันบอกว่าผมควรจะไปหาแม่

ผมเชื่อความรู้สึกตัวเองเสมอมา ผมเลยแต่งตัวและนั่งรถไปหาแม่ที่บ้าน ผมเดินไปหยุดอยู่ที่หน้าบ้านแม่ จะออกปากเรียกแต่ก็ไม่มีเสียงลอดออกมา จะเคาะประตูมือมันก็ไม่ยอมขยับ สมองก็คิดไปต่าง ๆ นานาว่าถ้าแม่เห็นผมแม่จะว่ายังไง ไม่รู้ผมยืนอยู่นานเท่าไหร่ ก็ต้องมาสะดุ้งเมื่อได้ยินเสียงเรียกผมมาจากข้างหลัง

"อาร์ม"
ผมหันไปด้วยความตกใจก็พบว่าแม่ผมมายืนอยู่ข้างหลัง ในมือถือถุงอะไรไม่รู้เยอะแยะไปหมด ผมยืนอ้าปากค้างอยู่อย่างนั้นพูดอะไรไม่ออกเพราะความตกใจ แต่ดูเหมือนแม่จะมีอาการดีใจที่เห็นผมนะ หรือผมคิดไปเองก็ไม่รู้

"เอ้า ทำไมมายืนอ้าปากค้างอยู่นั่นแหละ แมลงวันบินเข้าไปหลายตัวแล้ว"
แม่พูดพร้อมกับหัวเราะในท่าทางของผม ผมรู้สึกโล่งอกมากเลยครับเมื่อเห็นว่าแม่ไม่ว่าอะไรที่ผมมาหา ผมยิ้มพร้อมกับยกมือไหว้แม่พร้อมกับถามแม่ว่าแม่ไปไหนมา หิ้วของมาซะเยอะเลย และผมก็เข้าไปช่วยแม่ถือของเข้าบ้าน

แม่บอกว่าไปตลาดมาของในตู้เย็นหมดแล้วเลยต้องไปซื้อมาเพิ่ม ผมช่วยแม่เอาของแช่ในตู้เย็นเสร็จ แม่ก็ขอตัวไปอาบน้ำเพราะอากาศมันร้อนมาก แม่เข้าไปเปลี่ยนเป็นนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนสั้น ๆ ออกมา ทำให้เห็นเนินอกและขาอ่อนแม่รำไร

ผมก็ถึงกลับต้องกลืนน้ำลาย เหมือนกับจะได้ยินเสียงเพลงของพี่ bird ลอยมาแต่ไกล "ถ่านไฟเก่ายังร้อน รอวัน รื้อฟื้นนนน" จนแม่เดินเข้าห้องน้ำไป ผมเลยได้แต่พยายามระงับอารมณ์ตัวเอง แล้วก็หันมาดูโทรทัศน์ต่อ พอแม่อาบน้ำเสร็จ แม่ก็เข้าห้องไปเปลี่ยนเสื้อผ้า และออกมาพร้อมชุดอยู่บ้านที่ผมคุ้นเคย

จะไม่ให้คุ้นได้ไงล่ะครับ เพราะมันเป็นตัวที่แม่ใส่ในวันที่ผมเข้ามาเย็ดแม่ที่บ้าน เห็นแล้วทำให้ผมคิดฟุ้งซ่านไปถึงเหตุการณ์ในวันนั้น ปากแม่ที่ดูดควยผม หีแม่ที่ฟิตแน่น เฮ้อ คิดแล้วก็เสียดายที่ไม่มีโอกาสแบบนั้นอีกแล้ว

พอแม่มานั่งที่โซฟา ผมเลยถามแม่ว่าทำไมถึงยอมให้ผมเข้าบ้านแล้ว ไม่กลัวไอ้กรมันจะว่าเอาเหรอ และคำตอบของแม่ต้องทำให้ผมอึ้งเมื่อแม่บอกว่าแม่เลิกกับไอ้กรได้ประมาณ 2 เดือนแล้ว ผมก็ไม่รู้เหมือนกันนะครับว่าจะดีใจหรือเสียใจดี ที่ดีใจก็คือแม่จะได้ไม่ต้องมาทนอยู่กับคนอย่างมันแล้ว แต่ที่เสียใจคือมันไม่มีประโยชน์อะำไรกับผมแล้ว เพราะแม่คงไม่ยอมมีอะไรกับผมอีก

ผมเลยถามว่าเกิดอะไรขึ้น แม่เล่าให้ฟังว่าวันนั้นทะเลาะกันอย่างรุนแรง และมันก็ลงมือซ้อมแม่เหมือนเดิม แต่คราวนี้หนักกว่าทุกครั้ง หลังจากเหตุการณ์ในวันนั้นแม่เลยขอเลิกกับมัน พอมันกลับมามีสติมันก็มาขอโทษแม่ในสิ่งที่มันทำ แต่แม่ไม่ยกโทษให้ และยืนยันที่จะขอเลิกกับมัน

มันคงโมโหหรือไม่ก็คงรู้สึกเสียหน้าเลยชี้หน้าด่าแม่ใหญ่เลย มันยังพูดว่าแม่ไม่รู้จักบุญคุณที่มันคอยหาเงินมาเลี้ยงดู ด่าว่าแม่เสีย ๆ หาย ๆ และทิ้งท้ายเอาไว้ให้แม่เจ็บใจว่า
"กูไปก็ได้ กูก็ไม่อยากทนอยู่กับแก่ ๆ อย่างมึงนักหรอกวะ บุญเท่าไหร่แล้วที่กูยอมเป็นผัวมึง ไม่งั้นชาตินี้มึงหาผัวใหม่ไม่ได้หรอกเว้ย" แล้วมันก็เก็บข้าวของออกไป

จริง ๆ มันอาจจะมีสาเหตุอื่นอีกก็ได้นะผมว่า เพราะแม่โดนมันทำร้ายร่างกายมาตั้ง 2 ปีแล้ว ซึ่งแม่ก็ยังทนอยู่ได้ แต่แม่ไม่ได้บอกผมก็เลยไม่รู้ ผมได้ยินเสียงแม่ถอนหายใจ
"ก็คงจะจริงอย่างที่มันพูดแหละนะ แม่มันแก่แล้ว คงไม่มีใครมาเอาทำเมียแล้วล่ะ"
"ไม่จริงเลยครับ แม่ยังสาวอยู่เลย ถ้าผมเป็นคนอื่นล่ะก็ ผมเอาแม่ทำเมียแน่"
ผมพูดโพรงออกมา กรรมเลยผม เสือกพูดออกมาได้ว่าจะเอาแม่ทำเมีย แม่หันมามองผมด้วยสายตาแปลก ๆ แล้วก็หันไปพึมพำเบา ๆ แต่ผมก็ยังได้ยิน

"ก็เอาทำเมียไปแล้วนี่ ยังจะมาพูดอีก" ผมหูผึงเลย
"ห๊ะ อะไรนะครับ เมื่อกี้แม่ว่าอะไรนะ"
"เปล๊าาา แม่บ่นอะไรของแม่ไปเรื่อยแหละ ตามประสาคนแก่น่ะ อย่าไปสนใจเลย" แม่ลอยหน้าลอยตาตอบ

ผมว่าผมได้ยินไม่ผิดนะที่แม่พูดเมื่อกี้ นี่แสดงว่าแม่รู้แล้วว่าเป็นผมที่มอบความสุขให้กับแม่ แต่ปัญหามันก็อยู่ที่ว่าแม่รู้ได้ยังไงแค่นั้น เดี๋ยวสิ นี่ก็แสดงว่าคราวที่แล้วที่แม่แสดงอาการแบบนั้นกับผมก็แสดงว่าแม่คงจะโกรธ และรับไม่ได้ที่รู้ว่าผมมาทำแบบนี้กับแก และแม่คงไม่อยากจะให้มันเกิดขึ้นอีก

แต่แล้วทำไมคราวนี้แม่ถึงยอมให้ผมเข้ามาในบ้าน และดูเหมือนจะไม่ติดใจอะไรในเรื่องนี้แล้ว ก็แสดงว่า....ถ้าผมเข้าใจไม่ผิดล่ะก็ คืนนี้ผมคงมีโอกาสได้ทำกับแม่อีกแน่ ๆ ผมเลยลองขอแม่นอนที่บ้านกับแม่ดูว่าแม่จะว่ายังไงบ้าง โดยให้เหตุผลว่าอยากจะอยู่กับแม่นาน ๆ เพราะคิดถึง ไม่ได้เจอตั้งหลายเดือน พรุ่งนี้ผมก็ไม่ต้องไปโรงเรียน และที่สำคัญก็ไม่ต้องกังวลเรื่องแฟนเก่าแม่แล้วด้วย

ซึ่งแม่ก็ไม่ขัดข้องอะไร แต่ให้ผมโทรไปบอกพ่อให้เรียบร้อย เค้าจะได้ไม่เป็นห่วง ผมก็เลยเดินออกไปที่ตู้โทรศัพท์สาธารณะตรงหน้าซอยโทรไปบอกพ่อว่าผมไปค้าง บ้านเพื่อน ผมไม่อยากบอกแกว่าผมมาค้างกับแม่ กลัวจะไปสะกิดแผลเก่าพ่อเข้า

พอโทรเสร็จกลับมาถึง ผมบอกแม่ว่าผมจะนอนข้างนอก แต่แม่บอกให้ผมเข้าไปนอนในห้อง เพราะข้างนอกยุงมันเยอะ ไม่มีมุ้ง เดี๋ยวจะนอนไม่หลับเอา ผมก็เลยได้แต่ตอบตกลง แต่ผมขอนอนกับพื้นแล้วกัน ผมอ้างว่าผมนอนดิ้น เดี๋ยวแม่จะนอนไม่หลับ จริง ๆ ก็เป็นข้ออ้างนั่นแหละครับ เพราะผมมีแผนอยู่แล้ว

แม่ก็ไม่ได้ว่าอะไร แล้วก็ชวนผมกินข้าว พอกินข้าวเสร็จ แม่ก็ไปอาบน้ำ พอแม่อาบเสร็จแม่ก็ให้ผมไปอาบน้ำจะได้ไปเข้านอนเพราะดึกแล้ว ผมอาบน้ำเสร็จเข้าห้องไปก็พบว่าแม่เปลี่ยนเป็นใส่ชุดนอนที่เป็นชุดคลุมบาง ๆ สีเทา กำลังทาครีมอยู่หน้ากระจก

แม่กางมุ้งไว้เรียบร้อยแล้ว แต่โชคดีที่มุ้งมันใหญ่ มันเลยสามารถกางเผื่อมาตรงที่ที่ผมจะนอนได้ แม่ปูเสื่อไว้ให้พร้อมกับหมอนอีกหนึ่งใบ ผมไม่พูดพร่ำทำเพลงมุดเข้าไปนอนก่อนเลย ซักพักแม่ก็ปิดไฟและมุดมุ้งขึ้นไปนอนบนเตียง
"ราตรีสวัสดินะครับแม่ ฝันดีครับ" อิอิ แม่ได้ฝันดีแน่คืนนี้
"จ้าา" แม่ตอบ แล้วเราต่างคนก็ต่างนอน

ผมนอนรอเวลาอยู่นานจนคิดว่าน่าจะได้เวลาแล้วแหละ เลยค่อย ๆ ลุกขึ้นแล้วปีนที่นอนแม่ขึ้นไป วันนี้ผมไม่ได้เตรียมไอ้โม้งมาด้วยสิ เพราะไม่คิดว่าจะได้ทำแบบนี้ แต่ก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรเพราะห้องมันมืดเอามาก ๆ ผมเข้าไปประกบแม่จากข้างหลังเพราะแม่นอนตะแคงอยู่และเอื่อมมือไปกอดแม่

แม่สะดุ้ง
"อุ้ย อาร์มเหรอลูก"
"ชูววว์ นี่ผมเอง อย่าเสียงดังไปครับ เดี๋ยวลูกเหมียวตื่นนะ"
ผมดัดเสียงตอบแม่ไป ที่ผมเข้าหาแม่ในอีกฐานะนึงก็เพราะว่าไม่อยากให้แม่รู้สึกไม่ดี ถึงแม่จะรู้แล้วก็เถอะว่าเป็นผม

แม่ดิ้นเล็กน้อยพอเป็นพิธี
"คุณเข้ามาได้ยังไงน่ะ ออกไปนะ เดี๋ยวลูกฉันตื่นมาเห็นเข้า"
เสียงแม่กระซิบตอบแผ่วเบา ให้มันได้อย่างนี้สิแม่เรา รู้ทั้งรู้ว่าเป็นผมแท้ ๆ แต่ยังทำเป็นไม่รู้อีก
"เราก็ทำเบา ๆ สิครับ ลูกเหมียวคงไม่ตื่นหรอก"
ผมกระซิบกระซาบบอกแม่ไป มือก็เริ่มลูบไล้นมแม่ไปด้วย

"อุ๊ย อย่านะ บอกให้ออกไปไง ถ้าลูกฉันตื่นมาเห็นเข้า ฉันจะเอาหน้าไปไว้ที่ไหน"
แม่ยังคงขัดขืนอยู่ สมบทบาทจริง ๆ เลย
"เห็นก็เห็นไปเถอะครับ ผมทนไม่ไหวแล้ว ขอให้ผมชื่นใจหน่อยเถอะนะ คิดถึงเหมียวเหลือเกิน"
ผมก้มหน้าลงแล้วควาญหาปากแม่แล้วจูบปิดปากแม่ทันทีเพราะผมไม่อยากพูดอะไร แล้วตอนนี้ มือผมเริ่มล้วงไปในร่มผ้าของแม่ก็ปรากฎว่าแม่ไม่ได้ใส่ชั้นใน ไม่รู้ว่าตั้งใจอำนวยความสะดวกให้กับผม หรือปกติแม่ไม่ใส่อยู่แล้วก็ไม่รู้

แม่เริ่มครางอู้อี้ ๆ ออกมาเบา ๆ เพราะถูกผมจูบอยู่ ตัวบิดไปมา ชุดคลุมของแม่ไม่รู้หลุดออกไปตอนไหน ตอนนี้แม่เหลือแต่ตัวเปล่าล่อนจ้อน ไม่กี่วินาทีต่อมาผมก็เปลื่อยเปล่าเหมือนกับแม่ ผมถอนปากออกมาจากริมฝีปากแม่ แล้วเลื่อนลงมาควานหานมแม่และดูดเลียอย่างกระหาย
"อูยยย เบา ๆ สิ ฉันเจ็บนะ"

ปากบอกว่าเจ็บแต่กลับแอ่นหน้าอกให้ผมดูดอย่างเต็มที่ มือผมเริ่มล้วงต่ำลงไปลูบไล้เนินนูนที่ปกคลุมไปด้วยขนหมอยของแม่ แล้วค่อยเลื่อนต่ำลงไปเคล้นคลึงติ่งเสียว แม่โดนโจมตีทั้งบนและร่าง คงจะทนไม่ไหว มือไม้เริ่มอยู่ไม่สุขแล้ว ทั้งบีบ ทั้งจิกแขนกับหลังผมจนเจ็บไปหมด

"ขอผมกินหีเหมียวหน่อยนะ"
ผมละปากจากนมแม่และเลื่อนลงสู่เป้าหมายด้านล่าง
"ซีดดด จะทำอะไรก็ทำเถอะ"
แม่พูดเสียงสั่น พอลิ้นผมโดนติ่งเสียวของแม่ สะโพกแม่เด้งขึ้นรับทันทีเลย เริ่มส่งเสียงครางดังขึ้น คงลืมบทบาทที่ต้องแสดงแล้วว่าลูกชายนอนอยู่ในห้อง มือทั้ง 2 ข้างลูบไล้หัวผม จนผมเสียทรง น้ำหีแม่ออกเยอะมากจนเลอะหน้าผมไปหมด แต่ผมไม่สนใจ ยังตั้งหน้าตั้งตาเลียหีให้แม่อย่างเอร็ดอร่อย

"โอ๊ยยย ทำไมเลียเก่งอย่างนี้ อาาา ใจจะขาดแล้ววว"
แล้วแอ่นสะโพกอัดเข้ากับหน้าผมจนผมต้องมือจับยึดเอาไว้ เพราะเลียไม่ถนัด
"อ๊าาาาา" แม่ร้องออกมาเสียงดังเลยพร้อมกับอาการกระตุก แขน ขา เกร็งไปหมด ผมยังไม่หยุดเลียหีให้กับแม่จนแม่สงบลงและดึงหน้าผมออกบอกให้หยุดเลียได้ แล้ว

"พอแล้ว ๆ เย็ดฉันเหอะ ฉันอยากโดยควยเย็ดหีแล้ว"
แม่พูดหยาบได้ใจดีจริง ๆ ผมบอกให้แม่โก้งโค้งเพราะผมอยากเย็ดแม่จากทางข้างหลัง แม่ไม่ขัดข้อง พอจัดท่าทางเรียบร้อยผมก็เข้าประกบทันที จับหัวควยถูไปมากับร่องหี จนแม่คงทนไม่ไหวเอื่อมมือมาจับควยผมให้ตรงกับปากรูหีแล้วดันสะโพกเข้าหาตัว ผมเองเลย จนควยผมค่อย ๆ มุดผ่านความคับแน่นของหีแม่เข้าไปช้า ๆ จนสุด...

• *
ความบังเอิญ 11-12
ตอนที่ 11 ความคิดชั่ว ๆ ในหัวผม

ความรู้สึกเสียวสุดยอดกลับมาอีกครั้ง
"อ๊าาา คิดถึงหีเหมียวจังเลย อูยย อย่าขมิบแรงสิครับ เดี๋ยวผมก็เสร็จไวกันพอดี"
ผมค่อย ๆ กระเด้าเย็ดช้า ๆ เพื่อซึมซับความเสียวที่ได้รับจากหีแม่

"ซีดดด แล้วเหมียวละคิดถึงควยผมมั้ย"
ผมอยากรู้ว่าแม่จะตอบว่าไง
"อึยยย เสียวหีจัง"
แม่ครางอย่างได้อารมณ์
"คิดถึงสิ ถ้าไม่คิดถึงจะมาแอ่นหียอมให้เย็ดแบบนี้เหรอ อ๊าาา แรงอีก เย็ดแรง ๆ เลยฉันเสียว"

คำตอบของแม่ทำให้ผมเสียวจี๊ดดไปทั้งควยเลย และเริ่มเย็ดแรงขึ้นตามคำขอของแม่
"ถ้างั้นก็ต้องให้ผมเย็ดบ่อย ๆ นะ"
"จะเย็ดเมื่อไหร่ก็บอก ฉันพร้อมให้คุณเย็ดเสมอ อูยย ของคุณเข้าลึกดีจัง"
ว้าววว สุดยอดเลย ผมกระเด้าควยถี่เร็วขึ้น หีแม่ทั้งแน่นทั้งบีบรัด ทั้งพ่อทั้งไอ้กรนี่ไม่รู้จักของดีเอาซะเลยนะ ปล่อยให้หีดี ๆ แบบนี้หลุดมือไปได้ยังไง แต่ก็ดีแล้วแหละ ไม่งั้นผมก็คงไม่ได้มีโอกาสได้มาเย็ดหีของแม่แน่ ๆ

ผมคิดไปเอวก็ยังทำงานไป มือผมบีบก้นงอน ๆ ของแม่ไปด้วยเพื่อลดความเสียว ไม่รู้เหมือนกันว่าเพราะห่างเหินกับการเย็ดไปนาน หรือเพราะความตื่นเต้นที่ได้มาเย็ดกับแม่อีกก็ไม่รู้ ทำให้ผมเริ่มจะกลั้นน้ำควยเอาไว้ไม่ไหว แต่ผมยังไม่อยากจะรีบเสร็จหรอกครับ ผมอยากจะเสียวนาน ๆ กว่านี้

ผมเลยหยุดการกระเด้าไว้ก่อน แต่เอื่อมมือไปบีบขยำหน้าอกของแม่แทน แต่เหมือนว่าแม่จะไม่รู้ว่าทำไมผมถึงหยุดไม่ทำต่อ เลยเป็นฝ่ายดันสะโพกเข้าหาผมเอง แม่คงจะกำลังมันแหละมั้งเลยไม่อยากให้ขาดตอน แต่ผมเนี่ยสิจะแย่เอา

"ดะ เดี๋ยวก่อนครับอย่าพึ่งขยับสิ"
ผมบอกแม่ไปแต่ดูเหมือนแม่จะไม่ได้ยินหรืออยากจะแกล้งผมก็ไม่รู้ สะโพกของแม่ยังคงขยับเด้งหีเข้าใส่ควยผมอย่างต่อเนื่องจนผมต้องจับยึดสะโพก แม่เอาไว้ แต่แม่ก็ยังคงส่ายสะโพกบดหีกับควยผมไม่เลิก ผมกลั้นความเสียวจนตัวโก่งเลยตอนนี้

ผมเริ่มทนต่อไปไม่ไหวแล้วครับ ขืนปล่อยไว้แบบนี้ผมเสร็จแน่ ๆ ต่อให้ผมอยู่เฉย ๆ ผมก็เสร็จเพราะแม่ไม่ยอมอยู่นิ่ง งั้นผมจะทนอยู่เฉยไปทำไมล่ะ ผมไม่ยอมทรมาณอยู่ข้างเดียวหรอก ผมเลยเด้งควยสวนกับหีแม่กลับอย่างรุนแรง ไหน ๆ ก็จะเสร็จแล้วให้มันสุด ๆ ไปเลยแล้วกัน

แต่ก็ได้ไม่เท่าไหร่ครับเพราะผมกลั้นต่อไปไม่ไหวแล้ว
"ผมจะเสร็จแล้วนะครับ อูยยย ทำไมมันเสียวควยอย่างนี้" ผมกระเด้าควยถี่ยิบ
"อ๊าาาา ผมแตกแล้ว น้ำควยผมแตกแล้ว"
ผมพ้นน้ำควยเข้าไปในหีแม่อย่างแรงเลย
"ซีดดด อย่าพึ่งหยุดนะ ฉันจะเสร็จแล้ว อย่าหยุด อึยยย"

พอผมได้ยินว่าแม่ใกล้จะเสร็จด้วยแล้วเลยกระเด้าต่อทั้ง ๆ ที่ฉีดน้ำเข้าหีแม่ไปเรียบร้อยแล้ว
"โอ๊ยยย เสียวหี โอ๊ยยย ฉันแตกแล้ว น้ำหีแตกแล้วววว"
ตัวแม่กระตุกเหมือนทุกครั้ง ผมกระแทกตามไปอีก 2-3 ที แล้วแม่ก็ฝุบลงไปกับที่นอน ผมลงไปนอนแผ่หลาหอบหายใจอยู่ข้างแม่

ผมเองก็อยากจะถามแม่อยู่เหมือนกันนะว่าทำไมถึงยอมมามีอะไรกับผมอีก แต่ถึงอยากจะรู้แต่ก็ไม่อยากจะถาม เพราะกลัวว่าจะไปปลุกความรู้สึกผิดชอบในใจแม่ขึ้นมาอีก จะเป็นผลร้ายมากกว่าผลดี แค่แม่ยอมมีอะไรกับผมอีกแค่นี้ผมก็ดีใจแล้วละครับ

ใจจริงผมก็อยากจะเย็ดแม่ต่ออีกรอบเพราะควยผมยังคงแข็งอยู่ แต่ไม่อยากหักโหมมากเกินไป วันหลังยังมีอีกเยอะ เลยไม่อยากรีบร้อน ผมหยิบเสื้อผ้ามาใส่ และเกิดอยากแซวแม่เล่นเลยก้มหน้าลงไปใกล้ ๆ แล้วกระซิบ
"เมื่อกี้เหมียวร้องเสียงดังจัง ไม่รู้ลูกเหมียวตื่นหรือเปล่านะ"

แม่เอื่อมมือมาหยิกที่แขนผม ผมยิ้มอย่างมีความสุขแล้วก้มลงไปหอมแก้มแม่
"ขอบคุณนะครับ แล้ววันหลังให้ผมเย็ดอีกนะ"
ผมขยับผ้าห่มขึ้นมาห่มให้กับแม่แล้วขยับตัวลงมานอนข้างล่าง ซักพักก็ได้ยินเสียงแม่เดินออกไปข้างนอกคงจะไปล้างเนื้อล้างตัวแหละมั้ง และผมก็หลับไปอย่างรวดเร็ว

ผมตื่นมาตอนเช้าเพราะรู้สึกว่ามุ้งมันขยับ ผมลุกขึ้นมานั่งก็เห็นแม่กำลังจะเก็บมุ้งอยู่ พอเห็นผมตื่นก็หันมายิ้มให้
"หลับสบายหรือเปล่าอาร์ม" ผมยิ้มตอบ
"หลับสบายมากเลยครับแม่ แล้วแม่ละครับนอนหลับฝันดีหรือเปล่าเมื่อคืน"
แม่หันมาค้อนผมนิดนึง
"ฝันดีสิจ๊ะ แม่ไม่ได้ฝันดีแบบนี้มานานแล้วล่ะ"

แน่ล่ะครับ ก็เสร็จด้วยลิ้น กับควยผมไปอย่างละรอบ จะไม่ฝันดีได้ยังไง แต่ผมก็ยังแกล้งถามแม่ต่อ
"แล้วแม่ฝันว่าอะไรเหรอครับเมื่อคืน"
"เรื่องอะไรจะบอกล่ะ"
แม่ทำท่าเหมือนเด็ก ๆ แล้วก็แลบลิ้นใส่ผมก่อนจะเดินออกไป ผมล้มตัวลงนอนต่ออย่างเป็นสุข เพราะผมได้แม่กลับมาอีกครั้งแล้ว

ผมตื่นขึ้นมาอีกทีตอนกี่โมงก็ไม่รู้เพราะได้ยินเสียงเหมือนใครมาโวยวายอะไรอยู่ที่หน้าบ้าน
"...นี่ก็ผลัดมา 2 อาทิตย์แล้วนะ จะผลัดไปถึงเมื่อไหร่กัน แบบนี้ฉันก็แย่สิ ถ้าหล่อนไม่มีตังค์จ่ายก็เก็บข้าวของออกไปซะ ฉันจะได้ให้คนอื่นเค้ามาเช่าแทน"
ผมงงเลย มันเรื่องอะไรกันเนี่ย
"เจ๊ฮัว ตอนนี้ฉันมีปัญหาเรื่องเงินนิดหน่อยน่ะเจ๊ ขอเวลาให้ฉันอีกซักอาทิตย์นะ ฉันรับรองว่าฉันมีจ่ายให้แน่ ๆ"

อ๋อ ผมรู้ทันทีที่ได้ยินแม่เรียกชื่อเจ๊ฮัวออกมา เพราะแม่เคยเล่าให้ฟังว่ายัยเจ้ฮัวคนเนี้ย เป็นเจ้าแม่เงินกู้ในย่านนี้ แถมเรียกดอกเบี้ยสูงเอามาก ๆ ไม่รู้จะขูดรีดขูดเนื้อกับคนหาเช้ากินค่ำไปถึงไหนกัน แต่ก็ไม่มีใครกล้ามีปัญหากับแกเพราะแกรู้จักคนใหญ่คนโตแถวนี้หลายคน และอีกอย่างนึงแกก็เป็นเจ้าของบ้านที่แม่ผมเช่าอยู่ซะด้วย สงสัยที่มาเนี่ยคงมาทวงเงินค่าบ้านแน่ ๆ แต่ทำไมแม่ถึงได้ค้างค่าเช่าบ้านยัยเจ๊หน้าเลือดนี่ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน

ผมอยากจะเห็นหน้ายัยเจ๊คนนี้ก็เลยลุกเดินออกไปดู เสียงยัยเจ๊ฮัวยังคงขึ้นเสียงไม่เลิก
"รับรอง ๆ คราวที่แล้วหล่อนก็พูดแบบนี้ แล้วยังไง แล้วก็ผลัดไปเรื่อย หล่อนไม่มีจ่ายก็บอกมาตรง ๆ แล้วก็เก็บข้าวของย้ายออกไป"
ผมออกไปยืนหน้าประตู ก็เห็นว่าแกดูมีอายุแล้วแหละ ก็ปาเข้าไป 50 ได้แล้วมั้ง หน้าตาธรรมดา ๆ แต่แค่ดูผ่าน ๆ ก็รู้เลยว่าเป็นคนจีนแน่ ๆ เพราะผิวแกขาวมาก ๆ แต่งตัวดีมีฐานะ

"โธ่เจ๊ ฉันรับรองว่าอาทิตย์หน้าฉันมีจ่ายให้แน่ ๆ นะเจ๊นะ ให้เวลาฉันหน่อย อย่าไล่ฉันออกไปเลยนะเจ๊"
ดูเหมือนแม่จะยกมือไหว้มันด้วย แต่ผมไม่แน่ใจนะเพราะแม่หันหลัง
"เสียเวลาฉันจริงจริ๊ง" ยัยเจ๊ฮัวยังโวยวายไม่เลิกพร้อมกับชี้หน้าแม่ผม
"ฉันจะให้เวลาหล่อนครั้งนี้ครั้งสุดท้ายแล้วนะยัยเหมียว ถ้าถึงเวลาหล่อนยังไม่มีจ่ายให้ฉันล่ะก็ เตรียมตัวเก็บข้าวของออกจากบ้านไปได้เลย"

ยัยเจ๊ฮัวคงเหลือบมาเห็นผมเข้าก็มองตั้งแต่หัวจรดเท้าเลยด้วยสายตาเหยียด ๆ เบะปาก แล้วก็เชิดหน้าสายตูดเดินจากไป ดูมันทำ ผมอยู่ของผมอยู่ดีดี๊ ทำไมต้องมองแบบดูถูกแบบนั้นด้วย เหมือนกับผมเป็นกิ้งกือ ไส้เดือนงั้นแหละ หรือไม่มันก็คงจะคิดว่าผมเป็นแฟนใหม่ของแม่ล่ะมั้ง

ผมโมโหตั้งแต่เห็นมันมาชี้หน้าขึ้นเสียงกับแม่ผมแล้ว ยิ่งมาเจอแบบนี้ผมยิ่งโมโหใหญ่ พอแม่เดินกลับเข้ามาผมเลยถามว่านี่มันเรื่องอะไรกัน แม่ถอนใจแล้วบอกให้เข้าไปคุยกันในบ้าน แม่บอกว่า 2 เดือนมานี้เงินช๊อต เพราะตอนนี้แม่อยู่คนเดียวแล้ว เมื่อก่อนยังมีคนช่วยแชร์ค่าใช้จ่าย แต่ตอนนี้แม่ต้องรับภาระคนเดียว

ผมก็พอจะเข้าใจแล้วว่าอะไรเป็นอะไร แต่ผมก็ยังไม่พอใจอยู่ดีกับท่าทางที่มันทำ แม่บอกว่าทุกคนแถวนี้เค้ารู้กิตติศัพท์แกหมดแหละ แกเป็นคนปากร้าย ถ้าใครไม่จ่ายเงินแกตามกำหนดล่ะก็ แกด่าไม่ไว้หน้า โดนกันมาหมดแล้ว พอผมรู้ว่าแม่มีปัญหาด้านการเงินผมก็เริ่มรู้สึกไม่ดี เพราะผมมาอยู่กับแม่ แม่ก็ต้องรับภาระที่จะต้องเลี้ยงดูผม ถึงแม้มันจะไม่ใช่เงินมากมายอะไร แต่สำหรับคนไม่มี ทุกบาทมีค่าเสมอ

"ผมมาเพิ่มภาระให้แม่หรือเปล่าครับเนี่ย"
แม่ยิ้มให้ผมอย่างอ่อนโยน
"เปล่าเลยอาร์ม แม่ไม่เคยคิดว่าอาร์มเป็นภาระนะ แม่รู้สึกดีด้วยซ้ำไปที่แม่ได้มีโอกาสดูแลลูก"
แม่ลูบหัวผม "ไม่ต้องคิดมากนะลูก แม่หาทางออกได้อยู่แล้ว"

แม่ยิ้มให้ผมเพื่อให้ผมสบายใจ แต่ผมดูออกว่าในตาแม่มีแววกังวลซ่อนอยู่ ผมต้องหาทางช่วยแม่ให้ได้ ผมคิดอยู่ในใจ แต่จะทำยังไงล่ะ เรียนก็ยังเรียนไม่จบ จะไปหางานทำก็ทำไม่ได้เพราะยังไม่ปิดเทอม จะไปขอพ่อก็คงจะไม่ได้ เพราะไม่รู้ว่าจะไปบอกว่าขอไปทำอะไร เฮ้อ คิดแล้วก็กลุ้ม

วันนี้ผมก็กะจะค้างที่บ้านแม่อีกซักคืนนึง แต่พอผมรู้อย่างนี้แล้วก็เลยไม่อยากอยู่เป็นภาระของแม่ต่อ ผมเลยบอกแม่ว่าจะกลับบ้าน แม่รั้งผมไว้ให้ค้างต่ออีกคืน แต่ผมปฏิเสธแล้วขอตัวกลับเลย ระหว่างที่ผมเดินออกมาก็คิดหาวิธีที่จะช่วยแม่ไปตลอดทาง และแล้วก็ไม่รู้ว่าสวรรค์หรือนรกกันแน่ที่ทำให้ผมได้ยินเสียงคนบางคน จนทำให้ความคิดชั่ว ๆ ของผมมันผุดขึ้นมาในหัวผมได้

เสียงที่ผมได้ยินดังมาจากบ้านหลังหนึ่งที่อยู่เกือบจะหน้าซอยแล้ว มันเป็นบ้านสองชั้นไม่ใหญ่มากนัก คนที่อยู่ในบ้านหลังนี้ก็คือเจ้าของเสียงที่ผมได้ยินนั่นแหละครับ
"ฉันไม่รู้ และฉันก็ไม่สนใจด้วย แกจะไม่มีเพราะเหตุผลอะไร แม่เสีย หรือพ่อจะป่วยมันก็เรื่องของแกไม่ใช่เรื่องของฉัน ฉันรู้แต่ว่าพอถึงเวลาจ่ายเงินแกก็ต้องจ่ายให้ฉัน"

คงพอจะเดาออกใช่มั้ยครับว่าเป็นใคร ก็ยัยเจ๊ฮัวจอมโหดนั่นแหละครับ ผมหันไปมองตามเสียงก็เห็นยัยเจ๊ฮัวยืนเท้าสะเอวอยู่หน้าบ้าน แล้วก็มีผู้ชายคนนึงเดินคอตกออกไป โอ้โห มันหน้าเลือดได้ใจจริง ๆ เลยนะ ผมเองไม่ค่อยชอบยัยเจ๊คนนี้อยู่แล้วด้วย ยิ่งมาเห็นแบบนี้ยิ่งเกลียดเข้าไปใหญ่

อารมณ์ชั่ววูบก็เลยพาให้ผมคิดจะแก้เผ็ดยัยเจ๊ฮัวมัน โดยการจะแกล้งไปปล้นบ้านมันซะเลย ไม่รู้ผมคิดไปได้ยังไงเหมือนกันนะ และผมไม่คิดถึงผลที่จะตามเลยตอนนั้นว่าสิ่งที่ผมจะทำจะก่อให้เกิดผลอะไรตาม มาหรือเปล่า ผมรู้แต่เพียงว่าผมอยากจะแก้เผ็ดมันให้ได้แค่นั้น

ผมกลับบ้านไปเตรียมการ เปลี่ยนเสื้อผ้าเป็นสีดำทั้งเสื้อและกางเกง โดยที่ไม่ลืมเตรียมไอ้โม่งที่ใส่ประจำไปด้วย และมีดทำครัวอันไม่ใหญ่มากนักติดตัวไปด้วยเล่มนึง ที่เอาไปไม่ได้คิดจะเอาไปฆ่าใครหรอกครับ แค่จะเอาไปขู่แค่นั้นเอง จะไปมือเปล่าก็กะไรอยู่

ผมรอเวลาให้มืดซักหน่อยแล้วก็นั่งรถไปยังเป้าหมายทันที ตอนกลางคืนแถวนี้ไม่ค่อยมีผู้คนเดินซักเท่าไหร่ครับ ค่อนข้างจะเปลี่ยวเลย ดีหน่อยตรงที่มีไฟส่องทาง ไม่งั้นคงอันตรายน่าดูเลยครับแถวนี้ ผมเห็นบ้านยัยเจ๊ฮัวชั้นล่างปิดไฟมืดสนิท มีแต่แสงไฟสลัว ๆ ส่องลอดออกมาจากห้องด้านบนเท่านั้น ผมใส่ไอ้โม่งทันที และย่องหลบเข้าไปตามมุมมืดของบ้านยัยเจ๊ฮัว และสอดส่องหาวิธีที่จะเข้าไปในบ้านให้ได้

ผมมองหาอยู่นานในที่สุดก็พบ เหมือนกับฟ้าดินเป็นใจให้ผมทำชั่วได้สำเร็จ ปรากฎว่ามีหน้าต่างบ้านหนึ่งปิดไม่สนิท แต่ถึงอย่างนั้นผมก็ยังต้องงัดอยู่นานเหมือนกันกว่าจะเปิดมันออกได้ แถมพอเปิดได้แล้วยังเจอมุ้งลวดขวางอยู่อีกชั้นนึงด้วย ยังโชคดีที่ไม่มีเหล็กดัด ไม่งั้นล่ะก็หมดสิทธิ

ผมค่อย ๆ ออกแรงดันมุ้งลวดให้เปิดอ้าออก พยายามให้เกิดเสียงน้อยที่สุด จนในที่สุดผมก็เข้ามาอยู่ในบ้านได้ ที่ผมเข้ามาเป็นในส่วนของห้องครัว มันค่อนข้างมืดครับ แล้วผมก็ดันลืมที่จะเอาไฟฉายติดตัวมาด้วย ลืมอะไรไม่ลืม ดันลืมไฟฉาย ผมต้องหลับตาอยู่พักเพื่อให้สายตาเคยชินกับความมืด ก็พอจะทำให้เห็นอะไรได้ลาง ๆ

ผมเดินออกจากห้องครัวไปก็เจอกับห้องรับแขก และบันไดที่ขึ้นสู่ชั้นบนอยู่ทางด้านซ้ายของห้อง ผมไม่มีเวลาสำรวจมองอะไรมากนัก รีบเดินขึ้นไปชั้น 2 ทันที พอขึ้นไปถึงด้านบนผมเห็นประตูห้อง ๆ นึงเปิดอ้าอยู่มีแสงลอดออกมา แล้วมีเสียงเหมือนมีคนอาบน้ำดังมาจากห้องข้าง ๆ ที่ขณะนี้ประตูปิดสนิท ผมมองไปอีกฝั่งนึงก็เห็นประตูบานนึงปิดอยู่เลยไม่รู้ว่าข้างในเป็นห้องอะไร

ผมค่อย ๆ ชะโงกหน้ามองลอดประตูที่เปิดอ้าอยู่เข้าไป ก็พบว่ามันเป็นห้องนอนครับ เสียงที่เหมือนมีคนอาบน้ำคงจะมาจากห้องน้ำที่อยู่ห้องข้าง ๆ นั้นเอง ซึ่งจะเป็นใครไปไม่ได้นอกจากยัยเจ๊ฮัว เพราะเท่าที่ผมรู้มายัยเจ๊ฮัวอยู่ตัวคนเดียว ไม่มีลูก ไม่มีผัว

ผมรีบเข้าไปข้างในห้องทันทีแล้วยืนรออยู่ข้างประตูที่เปิดอ้าอยู่ ซึ่งถ้ายัยเจ๊ฮัวเข้ามากว่าจะเห็นผม ผมก็คงประชิดตัวได้แล้ว ผมชักมีดที่เสียบไว้ด้านหลังออกมาถือไว้ เสียงอาบน้ำในห้องข้าง ๆ เงียบลงแล้ว ยัยเจ๊ฮัวคงจะเข้ามาในไม่ช้า มือข้างที่ถือมีดอยู่เริ่มมีเหงือซึมออกมา ใจผมเริ่มเต้นแรงเพราะความตื่นเต้น

ผมเริ่มกลัวในสิ่งที่ตัวเองกำลังจะทำ จนคิดที่จะหันหลังกลับ แต่เหมือนจะไม่ทันเสียแล้ว เพราะเสียงประตูห้องน้ำได้เปิดออก พร้อมกับมีเสียงคนเดินใกล้เข้ามา แล้วร่างยัยเจ๊ฮัวเริ่มปรากฎให้เห็นแต่ก่อนที่แกจะหันมาเห็นผม ผมก็ตัดสินใจจู่โจมทันที

ผมยื่นมีดไปข้างหน้าพร้อมกับตวาดใส่แต่ไม่ถึงกับดังมากนัก
"หยุด!!! อย่าขยับ"
แล้วสิ่งที่ผมไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นเมื่อยัยเจ๊ฮัวตกใจพร้อมกับชูมือทั้ง 2 ข้างขึ้น ทำให้ผ้าเช็ดตัวแกหลุดไปกองอยู่กับพื้น จนผมได้เห็นเรือนร่างขาวอวบของแกเต็ม 2 ตา....

ตอนที่ 12 จนได้สิน่า

ผมมองอย่างตกตะลึงกับสิ่งที่เห็นอยู่ตรงหน้า ลืมไปเลยว่าผมมาทำอะไร หน้าอกหน้าใจแกใหญ่มากทีเดียวครับ แต่ก็คล้อยลงพอสมควรตามกาลเวลา หน้าท้องแกเป็นชั้น ๆ จากไขมันที่สะสมแต่ไม่มากนัก และสิ่งที่ทำให้ผมตกตะลึงมากที่สุดก็คือเนินสามเหลี่ยมตรงหน้าขาของยัยเจ๊ ฮัวไม่มีขนปรากฎให้เห็นเลยซักเส้นครับ เหมือนของเด็ก ๆ ยังไงยังงั้นเลย

ไม่รู้ผมมองตะลึงอยู่นานเท่าไหร่ จนมาได้สติอีกทีตอนที่ได้ยินเสียงยัยเจ๊ฮัวร้องว๊ายออกมากพร้อมกับจะก้มไป ดึงผ้าเช็ดตัวขึ้นมาปิดร่างกายเอาไว้ ผมจึงตวาดใส่
"หยุด ห้ามขยับเขยื่อนอะไรทั้งนั้น" ยัยเจ๊ฮัวชะงัก
"แกเป็นใคร แล้วเข้ามาในบ้านฉันทำไม ออกไปเดี๋ยวนี้นะ ไม่งั้นฉันจะแจ้งตำรวจให้มาลากคอแกออกไป"

ยัยเจ๊ฮัวขึ้นเสียงใส่ตามนิสัยแก ใจผมเสียอยู่เหมือนกันครับเมื่อมันยกอ้างตำรวจขึ้นมาขู่ แต่จะให้ถอยไปง่าย ๆ ได้ไงครับ เสียฟอร์มแย่เลย
"ก็ลองดูสิ ถ้าแจ้งตำรวจเมื่อไหร่ ก็เตรียมตัวตายได้เลย"
ผมขู่ตอบกลับไป (แต่ถ้าแกแจ้งตำรวจจริง ๆ ผมคงต้องเผ่นแหละ)

ยัยเจ๊ฮัวหน้าเสียลงเหมือนกันเมื่อโดนผมขู่กลับ แต่ก็ยังไม่ยอมเลิกครับ
"กะ แกรู้มั้ยว่าฉันเป็นใคร แถวนี้นะ ฉัน ฉันรู้จักคนใหญ่คนโตหลายคน ถ้าแกยังไม่อยากเดือดร้อนล่ะก็ รีบ ๆ ใสหัวออกไปจากบ้านฉันเดี๋ยวนี้" แหม คิดว่าผมจะไม่รู้เหรอไงเนี่ย
"หึหึ คุณจะเป็นใครมันก็เรื่องของคุณ และคุณจะรู้จักใครมันก็เรื่องของคุณอีกนั่นแหละ ผมไม่สนใจหรอก ผมสนใจแต่สิ่งที่ผมอยากจะได้แค่นั้น"

ยัยเจ๊ฮัวเริ่มรู้แล้วว่าขู่ผมไม่ได้คงจะเริ่มใจเสีย
"ละ แล้วแกต้องการอะไร"
"เงินไงล่ะ ผมต้องการเงิน" ผมพูดพร้อมกับแกว่งมีดไปมา
ยัยเจ๊ฮัวสะดุ้งโหยงเลยแล้วมองมาทางผมอย่างหวาด ๆ
"อย่าทำอะไรฉันเลยนะ จะเอาอะไรก็เอาไปเลย แต่อย่าทำอะไรฉันเลยฉันขอร้อง"
แกพูดเสียงสั่น ๆ พร้อมกับเอามือมาปิดบังร่างกายเอาไว้ให้พ้นจากสายตาผม

เริ่มหงอแล้วครับงานนี้ เก่งอยู่ได้ไม่เท่าไหร่ ผมเล่นตามบทของผมต่อ
"เงินอยู่ที่ไหน ไปเอามาเดี๋ยวนี้" ผมตวาดใส่เบา ๆ
"ได้ ๆ เดี๋ยวฉันไปหยิบมาให้นะ ตะ แต่ว่า ขอให้ฉันใส่เสื้อผ้าก่อนได้มั้ย"
ยัยเจ๊ฮัวก้มลงมองผ้าเช็ดตัวที่กองอยู่บนพื้น เหมือนกับอยากจะหยิบขึ้นมา แต่ก็ไม่กล้า

"จะใส่ไปทำไม อย่ามาทำโยกโย้ชักช้า ไปเอาเงินมา เร็ว"
ผมอยากจะแกล้งแกครับ ให้มันต้องอายที่มายืนแก้ผ้าต่อหน้าใครก็ไม่รู้ สะใจดีจริง ๆ
"เร็ว ๆ"
ผมตวาดสำทับอีกที พร้อมกับยื่นมีดไปใกล้ ๆ ยัยเจ๊ฮัวตกใจจนต้องถอยหลังไป แล้วรีบเดินเปลือยเปล่าไปที่ลิ้นชักบนหัวเตียง

ผมเดินตามไปติด ๆ มีดจ่อจี้อยู่ที่หลัง ระหว่างที่แกกำลังดึงลิ้นชักออกมา แกเหลือบมามองผมท่าทางมีพิรุธอยู่เหมือนกัน ผมเริ่มคิดว่าในลิ้นชักน่าจะมีอะไรบางอย่างที่ไม่ส่งผลดีกับตัวผมแน่ ๆ เลยบอกให้แกหยุดอยู่แค่นั้นพร้อมกับสั่งให้แกถอยออกไปก่อน ยัยเจ๊ฮัวหน้าเสียเหมือนกันครับ แต่ก็ต้องทำตามที่ผมบอกเมื่อผมยื่นมีดไปใกล้ ๆ

ผมค่อย ๆ เปิดลิ้นชักออก ก็พบกระป๋องขนาดเล็กเหมือนกับเป็นสเปรย์อะไรซักอย่างที่ใช้ฉีดใส่ตาคนแหละ มั้งครับ นี่ดีนะที่ผมเอะใจก่อน ไม่งั้นล่ะแย่แน่ ผมหยิบมันออกมาเก็บใส่กระเป๋ากางเกง แล้วก็หันไปมองหน้ายัยเจ๊ฮัวที่ขณะนี้หน้าซีดปากสั่น

"นี่คิดจะเล่นกันแบบนี้ใช่มั้ย พูดดี ๆ ไม่ชอบใช่มั้ย ต้องให้ใช้กำลังใช่มั้ย ถึงจะพูดกันรู้เรื่อง ห๊ะ"
ผมปรี่เข้าหาพร้อมกับชี้มีดไปที่แก ยัยเจ๊ฮัวร้องเสียงหลงพร้อมถอยหนีไปติดมุมห้อง โบกไม้โบกมือห้ามผมเป็นการใหญ่
"ยะ อย่าทำฉันเลย ฉันไม่กล้าแล้ว ฉันผิดไปแล้ว"
แล้วแกก็ชี้มือไปยังลิ้นชักอีกฝั่งนึงบนหัวเตียง
"งะ เงินอยู่ในนั้น จะเอาก็เอาไปเลย นะ นะ แต่อย่าฆ่าฉันเลยนะ"

ยัยเจ๊ฮัวพูดลิ้นพันกัน ตอนนี้แกคงลืมไปแล้วว่าตัวเองยืนเปลือยเปล่าอยู่ เพราะมือทั้ง 2 ข้างไม่ได้ยกขึ้นมาปิดนมกับหีไว้แล้ว เห็นแบบนี้แล้วก็สงสารแกเหมือนกันนะ แต่มาถึงขึ้นนี้แล้ว ผมก็ต้องเล่นต่อไปให้สมบทบาทแหละ

ผมเดินไปตรงลิ้นชักที่แกชี้ให้ดูแล้วค่อย ๆ เปิดออก ตาก็ยังคงจ้องมองยัยเจ๊ฮัวสลับกับในลิ้นชักไปมา มีเงินอยู่ในลิ้นชักจริง ๆ อย่างที่ยัยเจ๊ฮัวบอกครับ เท่าที่เห็นมีอยู่หลายปึกเหมือนกัน ดูเหมือนจะมีทั้งแบงค์พัน และแบงค์ห้ารอย ผมไม่ได้อยากจะได้เงินอะไรมากนักหรอกครับ เพราะที่ผมมานี่ก็เพื่อจะแก้เผ็ดยัยเจ๊ฮัวหน้าเลือดมันเท่านั้น แต่ก็ถือเป็นผลพลอยได้ก็แล้วกัน

ผมหยิบแบงค์พันออกมาปึกนึงใส่กระเป๋ากางเกงไว้ แล้วปิดลิ้นชักไว้ตามเดิม ยัยเจ๊ฮัวคงจะงงที่เห็นผมหยิบเงินไปแค่นั้น แต่คงจะไม่โง่ที่จะถามผมหรอก และอยู่ไม่อยู่แกก็วิ่งไปทางประตูห้องที่เปิดอ้าไว้อยู่อย่างกระทันหันเลย ครับ

ผมยืนตกใจอยู่ครู่เดียวก็มีสติกลับมา ถ้าปล่อยให้แกออกจากห้องไปได้ล่ะผมซวยแน่ ๆ ผมเลยกระโดดขึ้นไปบนเตียงแล้วกระโดดลงไปดักหน้าแกเอาไว้ทันก่อนที่แกจะวิ่ง ไปถึงประตู
"คิดจะไปไหน" ผมตวาดใส่แก
แกผงะถอยหลังไปเมื่อเห็นผมมายืนดักอยู่ข้างหน้า หน้าแกซีดหนักเข้าไปอีกเลยครับตอนนี้ ผมเองก็ใจหล่นมาอยู่ตาตุ่มแล้วเหมือนกัน

มาถึงตอนนี้ใจนึงผมก็อยากจะพออยู่แค่นี้เพราะคิดว่าแค่นี้ก็น่าจะได้แก้เผ็ด พอแล้ว แต่อีกใจกลับไม่อยากเลิกครับ ยังคงสนุกที่ได้แกล้งแก มันสะใจดี ร้ายกับคนอื่นเค้าดีนัก ต้องเจอแบบนี้ซะมั่ง แล้วผมก็ตัดสินใจที่จะอยู่ต่อ เพราะยังไง ๆ ผมก็ไม่ได้กะจะทำร้ายอะไรแกอยู่แล้ว

ผมค่อย ๆ เดินย่างสามขุมเข้าไปหาแกอีกครั้ง พร้อมกับสายตาที่จับจ้องมองแกอย่างกับจะกินเลือดกินเนื้อ ยัยเจ๊ฮัวทำหน้าเหมือนกับจะร้องไห้ ส่ายหน้าไปมา ปากพึมพำอะไรอยู่ไม่รู้ แล้วค่อย ๆ ถอยไปด้านหลังเรื่อย ๆ โดยรักษาระยะห่างกับผมเอาไว้ จนแกเดินถอยหลังไปสะดุดเข้ากับเตียงนอนจนหงายหลังขาชี้ฟ้า

และนั่นก็ทำให้ผมได้เห็นหีขาวเนียนของแกอย่างเต็มตาเป็นครั้งแรก กลีบแคมทั้งสองข้างอ้าออกจากกันเล็กน้อยเพราะขณะนี้แกนอนหงายกางขาอยู่บน เตียง จนเห็นภายในที่เป็นสีชมพูเข้ม ผมยืนชะงักอยู่อย่างนั้นตาก็จับจ้องอยู่ตรงเนินหีแบบเด็ก ๆ ของแก

จากที่ไม่คิดก็เริ่มคิดแล้วครับตอนนี้ ควยแข็งโด่โดยไม่ต้องสั่ง ยัยเจ๊ฮัวยังคงไม่รู้ตัวว่าเปิดหวอออกมาอ้าซ่า เพราะมัวแต่ตกใจตะเกียกตะกายถอยหลังกางขากว้างอยู่อย่างนั้น จนแกเริ่มจะสังเกตุเห็นอาการของผมที่ยืนจังงังอยู่ พร้อมกับสายตาที่จับจ้องมองหว่างขาแกอยู่ไม่กระพริบ

แกก้มลงมองตามสายตาของผมก็ร้องว้ายออกมาเสียงดังพร้อมกับเอามือมาปิดเนินหี ไว้แล้วหุบขาลงอย่างเร็ว ผมพยายามควบคุมสติตัวเองไม่ให้คิดฟุ้งซ่าน แต่ความอยากมันเกิดขึ้นมาแล้วนี่สิครับ แถมรุนแรงมากซะด้วย

ผมขยับเดินเข้าไปหาแกอย่างไม่รู้ตัวพร้อมกับควยที่แข็งตุงจนดันกางเกง โป่งออกมา ยัยเจ๊ฮัวมองผมที่ขยับเข้าใกล้ด้วยสายตาที่เบิกกว้าง แต่กลับไม่ได้ขยับหนีไปไหน จนผมมายืนอยู่ตรงขอบเตียง

"งะ เงินก็ได้ไปแล้ว แกปล่อยฉันไปเถอะนะ ฉันรับรองว่าจะไม่แจ้งตำรวจ นะ อย่าทำอะไรฉันเลย"
ยัยเจ๊ฮัวให้คำรับรอง เหมือนแกจะรู้ชะตากรรมตัวเองนะว่าผมจะทำอะไรกับแก ตอนนี้ผมไม่สนใจอะไรแล้วครับ มีแต่ความเงี่ยนเพียงอย่างเดียวเท่านั้น

ผมชี้มีดไปข้างหน้าแล้วสั่งแกให้แกนอนลง แกส่ายหน้าตัวสั่น จนผมตวาดใส่แกถึงได้ยอมนอนลงบนเตียง
"กางขาออก" ผมสั่งต่อ
แกยังคงขัดขืนไม่ทำตามที่สั่ง แน่ละใครจะยอมง่าย ๆ
"ถ้าไม่อยากเจ็บตัวล่ะก็ทำตามที่สั่งได้ยินมั้ย"
ผมขู่แกไป แต่แกก็ยังไม่ยอมทำตามครับ ผมเลยต้องจับอ้าออกเองซะเลย แกคงไม่ทันตั้งตัวเพราะนึกไม่ถึงว่าผมจะจับอ้าเอง

ขาแกอ้าออกตามแรงมือของผมและก่อนที่แกจะมีโอกาสหุบขาลงผมก็แทรกตัวเข้าไป เรียบร้อยแล้ว แต่มือของแกก็เอื่อมลงมาปิดหีขาว ๆ ของแกไว้ไม่ให้ผมเห็น ผมสั่งให้แกเอามือออกแกก็ไม่ทำตามเหมือนเดิมครับ ดื้อจริง ๆ ผมเลยต้องจับออกเองอีก

แกขืนอยู่นานแต่ก็สู้แรงผมไม่ไหว กลีบหีเนียน ๆ ของแกก็เลยโผล่ออกมาให้เห็นอีกครั้ง บอกตรง ๆ ตอนนี้ผมรู้สึกเงี่ยนมาก ๆ ครับ ไม่เคยรู้สึกอยากอะไรขนาดนี้มาก่อนเลย ควยผมแข็งจนปวดไปหมด ผมรูดกางเกงลงให้ควยผมได้เป็นอิสระแล้วจ่อเข้าปากรูหีแล้วกดเข้าไปเลย

มันเข้าไปได้แค่หัวหยักเท่านั้นแกก็ร้องโอ๊ยออกมาดังลั่นเลยครับ แกคงจะเจ็บและตกใจที่อยู่ไม่อยู่ผมก็ใส่เข้าไปเลย หีแกยังไม่พร้อมที่จะรับการสอดใส่เพราะไม่มีน้ำหล่อลื่นอะไรออกมาเลย มันก็ต้องเจ็บเป็นธรรมดาครับ

ผมเองก็เจ็บที่หัวควยเหมือนกันเพราะความที่มันฝืดจึงทำให้ดันเข้ายาก แต่ความที่หน้ามืดผมก็ยังคงดันควยผมเข้าไปโดยไม่สนใสเสียงร้องห้ามด้วยความ เจ็บปวดให้ผมหยุด
"อย่า เอาออกไป ฉันเจ็บ อย่า โอ๊ย เอา..ออกไปนะ"
แล้วแกก็ด่าผมยกใหญ่และเริ่มขยับถอยหนีแต่ผมก็ยึดจับสะโพกแกไว้ ตอนนี้น้ำหีแกเริ่มไหลออกมาแล้วครับ ผมขยับดึงควยออกมาแล้วดันเข้าไปใหม่ มันเริ่มคล่องตัวขึ้นเพราะมีน้ำหีมาช่วยหล่อลื่น

หีแกมันฟิตแน่นเอามาก ๆ ครับ ฟิตกว่าของแม่ผมอีกนะผมว่า
"ไอ้บ้า แก ฉันบอกว่าให้เอาออกไป โอ๊ยย ฉันเจ็บ ฮือ ๆ"
แกดิ้นใหญ่เลยครับตอนนี้ น้ำตาไหล ถีบขาไปมาจนผมต้องจับล็อคขาแกเอาไว้ มือแกดันอยู่ตรงหน้าท้องผมเพื่อไม่ให้ควยผมเข้าไปลึกมากกว่านี้ แต่ไม่มีประโยชน์หรอกครับ เพราะผมยังคงหลับหูหลับตาดันเข้าดึงออกอยู่อย่างนั้น จนในที่สุดควยผมก็ไปฝั่งเข้าไปอยู่ในหีแกได้จนมิดโคน

สุดยอดจริง ๆ ครับ หีแกตอดรัดควยผมแรงมาก ๆ แถมถี่อีกต่างหาก ไม่น่าเชื่อครับว่าผู้หญิงอายุ 50 อย่างแก หีจะยังฟิตได้ขนาดนี้ หรืออาจจะเป็นเพราะแกไม่เคยมีผัวมาก่อนก็ได้ ถ้าเป็นอย่างนั้นจริงก็สุดยอดเลยครับที่ผมได้เปิดซิงคนอายุ 50

ตอนนี้แกเริ่มหยุดดิ้นแล้วครับ คงคิดว่าไม่มีประโยชน์อะไรแล้ว เพราะควยผมเข้าไปได้จนมิดแล้ว แต่น้ำตายังคงไหลพรากอยู่ เอามือปิดหน้านอนสะอึกสะอื้น คงทั้งเจ็บและเสียใจเลยแหละ ผมแช่ควยไว้แปปเดียวก็เริ่มขยับเข้าออกช้า ๆ

มันแน่นเอามาก ๆ เลยครับ มันเหมือนกับควยผมถูกรีดยังไงยังงั้น จนผมเสียวไปทั้งลำ
"อูยยย หีสุดยอดจริง ๆ เลย ทำไมมันถึงฟิตได้ขนาดนี้ อ๊าาา" ผมครางออกมาอย่างลืมตัว
ยัยเจ๊ฮัวคิ้วขมวดกัดฟันแน่นเลยครับเมื่อผมเริ่มซอยควย มือทั้งสองข้างจิกที่แขนผม มันเจ็บครับ แต่ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ (สงสัยผมคงจะโรคจิตแน่ ๆ)

ผมก้มลงไปดูภาพควยผมที่วิ่งเข้าออกหีแกจนแคมในสีชมพูเข้มปลิ้นเข้าปลิ้นออก ดูเหมือนจะมีเลือดออกมาด้วยนะครับแต่ก็ไม่แน่ใจ มันยิ่งทำให้เงี่ยนหนักขึ้นไปอีก ตอนนี้ยัยเจ๊ฮัวจะรู้สึกยังไงผมไม่สนใจแล้ว แต่ผมรู้ว่าผมเสียวควยมาก ๆ ครับ จนผมต้องเร่งความเร็วขึ้นเรื่อย ๆ

ตัวแกโยกไปมาเพราะแรงกระแทกของผมจนนมกระเพื่อม เห็นแล้วอดไม่ไหวเลยเอื่อมมือที่ว่างอยู่ไปบีบบี้นมแก มันนิ่มดีมากเลยครับ เต็มไม้เต็มมือไปหมด ยังเหลืออีกข้างที่ว่างอยู่ผมเลยก้มลงไปดูดเลีย แต่ผมก็ดูดอยู่ได้ไม่เท่าไหร่ก็ต้องเลิกครับเพราะมือแกทั้งจิกทั้งข่วนหลัง ผมจนเจ็บไปหมด

ความเสียวทวีเพิ่มมากขึ้น หีแกตอดควยผมถี่ยิบ จนผมทนต่อไปไม่ไหว ผมซอยควยอย่างเร็วก่อนจะอัดแน่นครั้งสุดท้ายแล้วก็พ่นน้ำควยเข้าใส่มดลูกแก อย่างแรง ยัยเจ๊ฮัวดูจะสะดุ้งอยู่เหมือนกันครับ คงรู้สึกถึงน้ำควยอุ่น ๆ ของผมที่ฉีดเข้าไปภายในของแก แกผงกหัวขึ้นมามองหน้าผมอย่างตกใจทำตาโต

"แก...แก ปล่อยเข้ามาข้างในฉันทำไม ไอ้สารเลว แค่ข่มขืนฉันยังไม่พอ แกยังจะทำให้ฉันท้องอีกเหรอไง ไอ้....."
ยัยเจ๊ฮัวด่าผมอย่างสาดเสียเทเสียครับ คงจะโมโหเอามาก ๆ ที่รู้ว่าผมปล่อยใส่ข้างในหีแก ผมลืมนึกไปสนิทเลยครับเรื่องนี้ แต่ผมว่าวัยขนาดแกไม่น่าจะท้องได้แล้วนะ หรือว่าผมเข้าใจผิดหว่า แกอาจจะยังไม่ถึง 50 ก็ได้

ยัยเจ๊ฮัวด่าผมไปร้องไห้ไป พอความอยากหายไปความกลัวก็เริ่มเข้ามาแทนที่ครับ ผมเริ่มรู้ตัวในสิ่งที่ทำลงไปแล้ว ผมดึงควยออกมาและใส่กางเกงกลับเข้าที่เดิมอย่างเร่งรีบ เห็นแกยังคงนอนร้องไห้อยู่ผมก็ยิ่งใจเสีย อยากจะขอโทษแกแต่ก็ไม่มีเสียงพูดออกมา

ตอนนี้สิ่งที่ผมคิดเพียงอย่างเดียวก็คือรีบไปจากที่นี่ให้เร็วที่สุด ผมเลยกับหลังหันโกยแนบออกจากห้องไปเลย ผมวิ่งลงไปข้างล่างแล้วออกไปทางที่ผมเข้ามาและจัดการทุกอย่างให้กลับเข้าที่ เข้าทางเดิม แล้ววิ่งไปที่ป้ายรถเมล์ ผมขึ้นรถเมล์คันแรกที่ผ่านมา เพราะผมอยากจะไปให้ไกลจากที่นั่นให้เร็วที่สุด มันจะไปไหนก็ช่างมันก่อน ไว้ค่อยหาทางกลับบ้านเอาทีหลัง

ผมต้องนั่งรถหลายต่อเลยครับกว่าจะกลับถึงบ้านได้ พอเข้าบ้านเสร็จผมก็รีบเข้าไปอาบน้ำแต่ก็รู้สึกแสบที่แขนและหลังเวลามันโดน น้ำโดนสบู่ ตอนนี้แขนผมมันเป็นรอยเล็บจิกลึกเข้าไปในเนื้อเต็มไปหมดครับ ช้ำเป็นจ้ำ ๆ เลย แต่ข้างหลังผมไม่เห็นว่าเป็นไงบ้าง

ผมอยากจะดูเหมือนกันครับว่ามันเป็นอะไรมากหรือเปล่าแต่ในห้องน้ำมันไม่มี กระจกเลยต้องออกไปดูในห้องแทน ผมพันผ้าเช็ดตัวเดินออกไปแล้วหันหลังส่องกระจก โอ้โห รอยเล็บทั้งนั้นเลยครับ มีทั้งแบบข่วน ทั้งแบบจิก เต็มไปหมดทั้งหลังเลย คงจะทายาลำบากเหมือนกัน จะไปให้พ่อทาให้ก็นะ เดี๋ยวเรื่องยาว

ผมใช้แอลกอฮอล์เช็ดที่แขนก่อนแล้วค่อยเอายาแดงทา ส่วนข้างหลังผมใช้ที่ปั่นหูมาพันกับตะเกียบจุ่มแอลกอฮอล์แล้วค่อย ๆ เช็ด แสบได้ใจจริง ๆ แล้วผมก็ต้องตกใจเมื่อเห็นรอยแดงแถมมีรอยช้ำสีดำเหมือนเลือดคลั่งอยู่เป็นวง ใหญ่เหมือนกันครับอยู่ตรงหลังด้านซ้าย นี่ผมโดนเล็บหรือโดนอะไรตีมาวะเนี่ย

ผมค่อย ๆ เอื่อมมือไปกดดูเบา ๆ ว่ามันเป็นไงบ้าง ไม่รู้สึกอะไรครับ เอ แปลก ก็เห็นชัด ๆ อยู่ว่ามันเป็นรอยช้ำนี่ ผมลองกดใหม่แต่แรงขึ้นก็เหมือนเดิมครับ ไม่รู้สึกอะไร ผมต้องเพ่งมันดูใหม่ อ๋อ มันไม่ใช่รอยช้ำแล้วครับแต่มันเป็นปาน ผมหัวเราะออกมากับตัวเอง นึกได้แล้วครับว่าผมมีปานอยู่ที่หลัง ลืมไปเลยนะเนี่ยเพราะไม่ค่อยได้ส่องกระจก

และมันก็เลยทำให้ผมถึงบางอ้อครับ อย่างนี้นี่เอง แม่คงเห็นปานที่หลังผมเลยจำได้ว่าเป็นผม เพราะปานของผมมันออกจะไม่เหมือนคนอื่นซักเท่าไหร่ มันมีทั้งปานแดงและปานดำทับซ้อนกันอยู่เป็นวงแต่ปานดำจะใหญ่กว่า ผมว่าน้อยคนที่จะมีแบบผมนะ แม่เลี้ยงผมมาตั้งแต่เกิดทำไมจะจำปานลูกตัวเองไม่ได้ล่ะ นี่ถ้าผมไม่โดนยัยเจ๊ฮัวข่วนเอานี่คงยังไม่รู้ไปอีกนานเลย แต่มันคุ้มกันมั้ยในสิ่งที่ผมได้รู้กับสิ่งที่ผมทำลงไป เฮ้อ....

• *
ความบังเอิญ 13 ตอนจบ
ตอนจบแล้วนะครับ ผมต้องขอขอบคุณทุก ๆ ท่านที่ติดตามอ่านผลงานผมนะครับ

ก่อนอื่นผมต้องขอบอกไว้ก่อนนะครับสำหรับท่านที่อ่านตอนจบนี้ ว่ามันไม่ได้จบแบบแฮปปี้นะครับ
และอย่ามองผมในแง่ร้ายด้วยนะครับว่าผมเจตนาที่จะสั่งสอนอะไร ผมแค่อยากให้มันจบแบบอย่างอื่นบ้าง
และก็ฝากแง่คิดไว้เล็ก ๆ น้อย ๆ เท่านั้นเองครับ

ตอนที่ 13 เพราะความบังเอิญ?

ผมนอนไม่หลับอยู่หลายวันเลยครับ กลัวไปหมด ผมต้องสะดุ้งทุกทีที่เห็นตำรวจ เวลานึกย้อนไปวันนั้นทีไรผมก็ต้องสาบแช่งตัวเองทุกที ไม่รู้ผมทำเรื่องเลวร้ายแบบนั้นไปได้ยังไงกัน ทำไมผมถึงไม่มีสติยั้งคิดอะไรได้ขนาดนั้น มันทำให้ผมเครียดเอามาก ๆ

และมันก็ทำให้ผมไม่กล้าเข้าไปหาแม่ด้วย เพราะกลัวว่าจะมีตำรวจดักรออยู่แถวนั้น คิดแล้วก็กลุ้ม จนผ่านไปอาทิตย์กว่าทุกอย่างก็ยังปกติ ใจผมเริ่มดีขึ้นบ้างแล้ว สงสัยยัยเจ๊ฮัวคงไม่ได้ไปแจ้งตำรวจล่ะมั้ง (นี่คือสิ่งที่ผมภาวนาอยู่ทุกวัน) ไม่งั้นป่านนี้ผมคงโดนจับไปแล้วแหละ เพราะเขาสามารถตรวจดีเอ็นเอได้จากน้ำเชื้อของผมอยู่แล้ว

พอคิดอย่างนั้นบวกกับที่คิดถึงอยากเจอแม่ด้วย เลยตัดสินใจที่จะลองเสี่ยงเข้าไปดู ถ้าเห็นท่าไม่ดียังไงค่อยว่ากันอีกที ผมเลยอาบน้ำแต่งตัวขึ้นรถไปหาแม่ที่บ้าน ทุกอย่างปลอดโปร่งครับ ไม่มีอะไรเลย เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมรู้สึกโล่งอก สงสัยแกไม่ได้แจ้งตำรวจจริง ๆ คงจะอายแหละ

ผมเดินผ่านบ้านเจ๊ฮัวก็ไม่เห็นแกนะไม่รู้แกอยู่บ้านหรือเปล่า แต่ผมก็ไม่ได้อยากจะรู้หรอกครับเลยรีบ ๆ เดินไปบ้านแม่เลย พอแม่เห็นผมก็ต่อว่าผมใหญ่ว่าหายไปไหนมาตั้งเป็นอาทิตย์ ผมก็ได้แต่ยิ้มแหย่ ๆ จะให้บอกแม่ได้ไงว่าผมไปปล้นบวกข่มขืนเค้ามา เลยได้แต่โกหกไปว่าช่วงนี้รายงานมันเยอะต้องไปค้างบ้านเพื่อนช่วยกันทำเลย ไม่ได้เข้ามาหา

ดูแม่ก็ไม่ได้ติดใจอะไร เราก็กินข้าวดูทีวีคุยกันไปเรื่อยเปื่อยจนกระทั่งเข้านอน พอความกลัวหายไปความอยากมันก็เข้ามาแทนอีกแล้ว วันนี้ผมเลยขอนอนบนเตียงกับแม่เลย เพราะกะว่าจะวันนี้จะเข้าหาแม่ในฐานะ "ลูกชาย" ดูซิว่าแม่จะว่าไง

นอนไปได้ซักพักผมก็เริ่มขยับเข้าไปกอดแม่ แม่ร้องอุ้ยออกมาเบา ๆ
"ใครน่ะ" แม่คงคิดว่าผมจะเข้าหาเหมือนคราวที่แล้วเลยถามแบบนี้
"อาร์มเองครับแม่" แม่คงงงครับว่าทำไมผมถึงบอกว่าเป็นผมแทนที่จะเป็นอีกคน
"อาร์มมากอดแม่ทำไมลูก หนาวเหรอ" แม่คงยังไม่แน่ใจว่าผมจะมาไม้ไหน

"เปล่าครับ อาร์มไม่ได้หนาวหรอก"
ผมพูดพร้อมกับก้มไปจูบซอกคอแม่ "อึ๊ยยย" แม่ทำท่าขนลุกพร้อมถามด้วยความตกใจ
"อาร์มคิดจะทำอะไรน่ะ นี่แม่นะ" แม่พยายามดิ้นแต่ผมก็กอดแม่เอาไว้แน่น
"อาร์มก็จะทำเหมือนที่เคยทำแหละครับ"
ผมตอบแม่ไปตรง ๆ เพื่อรอดูว่าแม่จะตอบว่าไง

"อ๋อ ในที่สุดก็กล้าที่จะยอมรับแล้วเหรอ หึ กล้ามากนะเราที่มาทำแบบนี้กับแม่"
เสียงแม่ออกจะแข็ง ๆ นะ ผมชักใจเสียครับ ไม่รู้แม่โกรธจริงหรือเปล่า
"อาร์มขอโทษครับแม่ แต่ตอนแรกอาร์มไม่รู้จริง ๆ นะครับว่าเป็นแม่" ผมรีบแก้ตัว
"แต่ตอนหลังอาร์มก็รู้แล้วไม่ใช่เหรอว่าเป็นแม่น่ะ แล้วทำไมยังมาทำแบบนี้อีก" แม่สวนทันควัน

"อาร์มรู้ครับ แต่พออาร์มรู้ว่าเป็นแม่มันกลับยิ่งทำให้อาร์มอยากทำมากขึ้นไปอีก อาร์มก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไม" ผมพูดเสียงอ่อย ๆ
"แต่มันผิดรู้มั้ย เราเป็นแม่ลูกกันแต่กลับมามีอะไรกันแบบนี้ ใครรู้เข้าจะเอาหน้าไปไว้ที่ไหน"
คิดผิดเปล่าวะเนี่ยผมที่เข้ามาหาแม่ในฐานะ "ลูกชาย" เฮ้อ
"อาร์มรู้ครับว่ามันผิด แต่อาร์มอดใจไม่ไหวจริง ๆ และอีกอย่างถ้าเราไม่บอกก็ไม่มีใครรู้นี่ครับ"

ผมได้ยินแม่ถอนใจ
"และอาร์มไม่กลัวติดคุกติดตารางมั่งเหรอลูก ถึงได้กล้าไปทำอะไรบนรถเมล์แบบนั้น ถ้าเกิดแม่โวยวายขึ้นมาจะทำยังไงกัน"
"คืออาร์ม..."
ผมไม่รู้จะพูดไงเหมือนกันครับ เพราะตอนนั้นไม่ได้คิดเลย
"แล้วนอกจากทำกับแม่แล้ว ยังเคยไปทำกับคนอื่นอีกหรือเปล่า" แม่คาดคั้น น้ำเสียงแม่ออกจะเครียด ๆ

"ไม่เคยครับ เคยแต่ทำกับแม่คนเดียว"
ผมรีบตอบไป แต่จะให้บอกความจริงได้ไงล่ะว่าเคยทำมาก่อนหน้านี้แล้วอีกหนึ่งคน แม่ถอนใจออกมาคงจะโล่งอกล่ะมั้งครับ เราต่างคนต่างเงียบกันไป ผมเลยเริ่มถามแม่ในสิ่งที่ผมอยากจะรู้บ้าง
"แล้วทำไมแม่ถึงยอมมีอะไรกับอาร์มอีกล่ะครับ" แม่เงียบไปพักนึง
"ตอนที่แม่รู้ครั้งแรกว่าเป็นอาร์ม แม่ทั้งตกใจทั้งเสียใจทั้งโกรธ ที่อาร์มมาทำแบบนี้กับแม่ แต่พอแม่เลิกกับ เอ่อ กับน้ากรเค้า ความรู้สึกโกรธต่าง ๆ มันกลับหายไปหมด แม่ก็ไม่เข้าใจเหมือนกันนะว่าทำไม"

และแม่ก็ถอนใจเบา ๆ
"หรืออาจจะเป็นเพราะแม่เหงาก็ได้ แม่เคยบอกอาร์มแล้วใช่มั้ยว่าแม่ไม่อยากอยู่คนเดียว แต่ถ้าจะให้แม่ไปหาแฟนใหม่แม่ก็ไม่กล้า เพราะกลัวจะเจอแบบเก่าอีก อีกอย่างแม่ก็อายุไม่ใช่น้อย ๆ แล้ว แม่ก็เลยคิดว่าไหน ๆ แม่ก็มีอะไรกับอาร์มมาหลายครั้งแล้ว ก็คงไม่เป็นไรถ้าจะมีต่อไป และแม่ก็ยังสบายใจอยู่อย่างตรงที่ว่าทุกครั้งที่อาร์มเข้ามาหาแม่ก็จะไม่ แสดงตัวว่าเป็นอาร์ม แต่ไม่นึกว่าครั้งนี้......."

เอาล่ะสิ ผมตัดสินใจผิดจริง ๆ ใช่มั้ยเนี่ย แล้วแม่ก็พลิกตัวมาหาผมและพูดน้ำเสียงจริงจัง
"ในเมื่อมันมาถึงขั้นนี้แล้วมันก็คงแก้ไขอะไรไม่ได้แล้ว แต่แม่ขอถามอะไรอาร์มหน่อยได้มั้ย"
"อะไรเหรอครับแม่" ผมถามอย่างสงสัย
"อาร์มต้องการแม่อย่างที่อาร์มเคยบอกจริง ๆ หรือเปล่า ตอบแม่มาตรง ๆ นะ" นึกว่าอะไรซะอีก

"อาร์มต้องการแม่จริง ๆ ครับ และก็ต้องการมาตลอด"
ผมตอบอย่างจริงจังกลับไปเหมือนกัน
"แม่ดีใจนะที่อาร์มต้องการแม่" แม่หอบแก้มผม
"แต่อาร์มบอกแม่หน่อยสิว่าจะให้แม่อยู่ในฐานะอะไร" เอ..ยังต้องถามด้วยเหรอครับเนี่ย

"ก็ในฐานะแม่ และเมียผมไงครับ"
ผมยังไม่เข้าใจว่าแม่ต้องการอะไร
"แม่ก็คือแม่ เมียก็คือเมีย ถ้าจะให้เป็นแม่ก็ไม่ใช่เมีย แต่ถ้าจะให้เป็นเมียก็ไม่ใช่แม่ อาร์มเลือกได้แค่อย่างเดียว"
อ่ะนะ แม่เรา เล่นอย่างนี้ซะแล้ว

"ว่าไงจ๊ะ จะให้อยู่ในฐานะไหน" แม่ถามย้ำ
"เป็นทั้ง 2 อย่างเลยไม่ได้เหรอครับ"
ผมอยากให้เป็นทั้ง 2 อย่างจริง ๆ นะ เลือกได้ว่าจะเอาแม่หรือจะเอาเมีย 555 แม่เอามือมาจับจมูกผมส่ายไปมา
"โลภมากนะเราน่ะ แต่ไม่ได้หรอก เป็นแม่จะให้มีอะไรกับลูกตัวเองได้ยังไง มันผิด แต่ถ้าเป็นเมียก็อาจจะยังพอดูแลเอาใจใส่แบบแม่ได้อยู่นะ"

แหม แล้วอย่างนี้ผมจะเลือกอะไรดีล่ะครับเนี่ย
"งั้นก็ต้องเลือกเมียสิครับ เลือกแม่ก็อดเย็ดน่ะสิ"
"หึ เห็นเมียดีกว่าแม่" อ้าวเป็นงั้นไปอีก แล้วแม่กอดผมแน่นเลย
"ถ้าเหมียวเป็นเมียอาร์มแล้ว อาร์มอย่าทิ้งเหมียวไปไหนนะ"

แม่เปลี่ยนคำแทนตัวเองเป็นเหมียวแล้ว ผมงี้ดีใจสุด ๆ เลยครับ ที่แม่ยอมเป็นเมียผมเต็มตัวแล้ว
"ครับ อาร์มไม่มีวันทิ้งเหมียวไปไหนหรอก อาร์มจะอยู่กับเหมียว ดูแลเหมียวตลอดไปเลย"
ผมให้คำมั่นสัญญา และก็เปลี่ยนจากเรียกแม่มาเรียกเหมียวแทนแล้วเหมือนกัน เรานอนกอดกันพักนึง และมือผมก็เริ่มอยู่ไม่สุก

"อย่าอาร์ม วันนี้ไม่ได้นะ"
เอ แม่พูดแปลก ๆ นะ ทำไมวันนี้จะไม่ได้ล่ะ ก็แม่ยอมเป็นเมียผมแล้วนี่หน่า ผมล้วงเข้าไปในเสื้อนอนของแม่ก็พบว่าแม่ใส่เสื้อในครับวันนี้แม่พยายามดึง มือผมออกและห้ามผม
"เอ๊ะ บอกว่าอย่าไง"
แม่ยังขัดขืนและปัดมือผมออก แต่ผมไม่สนใจหรอกครับ ผมดันเสื้อในแม่เปิดขึ้นไปแล้วเริ่มลูบไล้บีบบี้หน้าอกแม่อย่างเมามัน

"อูยยย อาร์ม บอกว่าอย่า ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุนะ"
ก่อนที่แม่จะพูดมากไปกว่านี้ผมก็ก้มลงเอาปากไปปิดปากแม่เอาไว้พร้อมกับดูด ปากและสอดลิ้นเข้าไป แม่ยังคงพูดอะไรอู้อี้ ๆ ฟังไม่รู้เรื่อง พอเล่นหน้าอกแม่จนหน่ำใจแล้วมือผมก็เลื่อนลงสู่เบื้องล่าง ก็พบว่าแม่ใส่กางเกงในอยู่ด้วย แปลกจัง ใส่ทั้งเสื้อในกางเกงในเลยวันนี้ แต่ผมก็ไม่ได้สนใจอะไร

จนกระทั่งผมล้วงมือเข้าไปในกางเกงในของแม่ผ่านเนินขนลงไปมือผมก็ต้องชะงัก อยู่แค่นั้นเพราะมันเจอเข้ากับอะไรบางอย่างครับ เป็นแผ่นนิ่ม ๆ ปิดร่องหีแม่อยู่ แม่เอื่อมมือลงมาจับยึดมือผมเอาไว้ ผมเงยหน้าขึ้นจากปากแม่ก็ได้ยินแม่พูดเชิงประชด
"เป็นไงล่ะ บอกว่าอย่าก็ไม่ฟังกันมั่งเลย ทีนี้รู้หรือยังล่ะว่าเพราะอะไรถึงได้ห้าม"

โอ้วววว สวรรค์ล่มครับ ผมพอจะรู้แล้วว่าอะไรเป็นอะไร
"โธ่ ก็ใครจะไปรู้ล่ะครับ ปกติก็เห็นเหมียวพูดว่าอย่า ๆ แบบนี้ทุกทีนี่หน่า ก็เลยนึกว่า...."
แม่เอามือมาตีแขนผม
"อ๋อ นี่นึกว่าแม่ เอ่อ เหมียวห้ามเอาเชิงเหมือนทุกครั้งงั้นเหรอ แต่เสียใจย่ะ วันนี้รถวิ่งไม่ได้ เพราะมันติดไฟแดง หรือคิดจะฝ่าไฟแดง" แม่ถามเสียงสูง

ดูแม่คงยังไม่ชินที่จะใช้คำแทนตัวเองว่าเหมียวนะ แต่ผมน่ะชินแล้วเพราะเรียกบ่อย
"แหะ ๆ ก็...ถ้าตำรวจจราจรไม่ว่าอะไรก็อยากจะลองฝ่าดูเหมือนกันครับ" ผมลองแหย่แม่ดูเผื่อจะฟลุ๊ค
"บ้าสิ ทะลึง" แม่ตีผมใหญ่เลย
"แต่ฝันไปเถอะ เพราะตำรวจจราจรคนนี้เคร่งครัดในกดไม่ยอมให้ขับรถฝ่าหรอก"
"โธ่..เหมียวอ่ะ" ผมออดอ้อน
"ไม่ต้องมาอ้อนเลย ไปนอนได้แล้วไป เหมียวจะนอนแล้ว เหนื่อยเพลียมาทั้งวัน"
แม่ผลักผมออกแล้วก็นอนไม่สนใจผมที่อารมณ์ค้างเติ่งอยู่แบบนี้

เฮ้อ เรื่องมันเศร้า เข้ามาผิดวันจริง ๆ เลย แล้วจะเอาไงดีล่ะทีนี้ จะให้ไปชักว่าวให้น้ำออกก็เสียดายของ ก็นอนมันทั้งอย่างนี้แหละวะ เดี๋ยวมันก็หลับไปเองแหละ แต่กว่าจะหลับได้เล่นเอาแย่ครับเลยตื่นสาย แต่ที่ตื่นนี่ก็เพราะได้ยินเสียงแม่เรียกให้ลุกไปอาบน้ำกินข้าวหรอกครับ ไม่งั้นก็คงอีกนานกว่าจะตื่น

วันนี้ผมก็ไม่ได้ค้างที่บ้านแม่ต่อ เพราะค้างไปก็ทำอะไรไม่ได้ และผมเองแหละที่จะแย่ เพราะกลัวจะอยากขึ้นมาอีก ดูเหมือนแม่จะรู้เลยไม่ได้รั้งอะไร ผมกลับออกมาจากบ้านแม่ก็เกือบ ๆ หกโมงเย็นได้แล้ว แต่ตอนขากลับผมก็ได้เจอกับยัยเจ๊ฮัวนั่งอยู่หน้าบ้านครับ ผมถึงกับสะดุ้งเลย แต่แกไม่ได้หันมาเห็นหรือสนใจผมนะ สายตาดูเหม่อลอยคงกำลังคิดอะไรอยู่ ต่อให้เห็นก็คงไม่รู้หรอกว่าเป็นผม

และไม่รู้ว่าเพราะผมอารมณ์ค้างมาจากเมื่อวานหรือเปล่านะครับ เลยทำให้พอเห็นแกแล้วเกิดอยากจะทำแบบนั้นกับแกขึ้นมาอีก เอาแล้วไงผม ก่อนหน้านี้ยังกลัวจนหัวหดอยู่เลย ตอนนี้กลับมาบ้าอะไรอีกแล้ว มันเหมือนกับผมติดยาเสพติด ทั้ง ๆ ที่รู้ว่ามันไม่ดี แต่ก็ยังอยากที่จะทำมันอีก

แต่มาคิด ๆ ดูแล้วแกไม่ได้แจ้งตำรวจนี่หน่าใช่มั้ย ถ้าแกไม่แจ้งตำรวจก็ไม่น่ามีปัญหาอะไรนี่นะ ลองดูก็แล้วกันเดี๋ยวก็รู้ว่าจะยังไง คิดง่าย ๆ ตัดสินใจง่าย ๆ แล้วผมก็กลับไปเตรียมตัว

ผมมาถึงบ้านแกตอนประมาณ 2 ทุ่มได้ ดูเหมือนแกจะไม่ได้สนใจหรือตรวจสอบดูว่าคราวที่แล้วผมเข้าบ้านแกได้ยังไง เพราะหน้าต่างบานเดิมก็ยังคงปิดไม่สนิทเหมือนเดิม มันเลยทำให้ผมทางสะดวก มันตื่นเต้นมาก ๆ ครับ เพราะคราวนี้ผมรู้ว่าผมจะมาทำอะไร แต่น่าแปลกที่ตอนนี้ผมไม่มีความกลัวเลยซักนิด

วันนี้ประตูห้องแกปิดสนิทครับมีแต่แสงไฟลอดออกมาข้างล่างแค่นั้น เอาไงดีล่ะเนี่ย จะเคาะเรียกแกคงไม่มาเปิดให้หรอก แต่ก็เหมือนโชคจะเข้าข้างครับ เพราะขณะที่ผมกำลังงงอยู่ว่าจะทำไงให้แกเปิดประตู ประตูก็เปิดออกและร่างยัยเจ๊ฮัวในชุดนอนสีแดงสดก็ปรากฎให้เห็นอยู่ตรงหน้า

แกสะดุ้งครับเมื่อเห็นผมยืนอยู่ อย่าว่าแต่แกเลย ผมก็ตกใจเหมือนกัน แต่ผมก็พอมีสติอยู่บ้างเลยรีบชักมีดออกมาถือไว้แล้วก็ต้องขู่แกเมื่อเห็นแก อ้าปากเหมือนจะร้องออกมา
"อย่าร้องนะถ้าไม่อยากเจ็บตัว"
ปากแกที่กำลังอ้าออกก็หุบลงอย่างรวดเร็ว
"ดีมาก เอาล่ะกลับเข้าไปในห้อง"
ผมสั่งให้แกเดินกลับเข้าไปในห้องแล้วก็ปิดประตูล็อกกลอนไว้เพราะกลัวแกจะวิ่งหนีเหมือนคราวที่แล้ว

"แกมาทำไมอีก"
ยัยเจ๊ฮัวถอยไปยืนอยู่ตรงหน้าเตียงแล้วถามผม
"ผมคิดถึงผมก็เลยมาหา" ผมตอบไปแบบนี้น่าจะโดนด่านะผมว่า
"แก...." ดูเหมือนแกอยากจะด่าผมนะแต่ก็ไม่ด่า แล้วแกก็เดินไปเปิดลิ้นชักหัวเตียงแล้วหยิบเงินมาปึกนึงแล้วโยนมาตรงหน้าผม
"แกอยากได้เงินใช่มั้ย เอาไป แล้วก็รีบไสหัวไปจากบ้านฉันได้แล้ว"
แกเสียงแข็งพร้อมกับชี้มือไปที่ประตูเป็นการขับไล่

ผมไม่ได้สนใจเงินที่ตกอยู่ตรงหน้าผมเลยครับ
"ผมไม่ได้ต้องการเงินหรอก แต่ผมต้องการอย่างอื่นมากกว่า"
พอแกได้ยินว่าผมไม่ต้องการเงินแกก็ทรุดนั่งลงบนเตียงจ้องหน้าผมอย่างโกรธแค้นแล้วก็หันมามองมีดที่อยู่ในมือผมก่อนที่จะถอนใจเบา ๆ
"อยากจะทำอะไรก็เชิญ แต่ขออย่างเดียวอย่าฆ่าฉัน"

ผมตะลึงไปเลยครับ ยอมง่าย ๆ ซะงั้น ทำไมมันง่ายอย่างนี้หว่า แต่อย่างนี้ก็ดีจะได้ไม่ต้องเหนื่อยด้วย ผมขยับเดินเข้าไปหาช้า ๆ เพื่อดูท่าทีของแก ก็ปรากฎว่าแกยังนั่งเฉยอยู่อย่างนั้นไม่ขยับเขยื่อน สงสัยแกคงจะรู้ว่าหนีไปไหนไม่รอดล่ะมั้ง

ผมดันให้แกนอนลงบนเตียง แกขืนตัวนิดหน่อยแล้วก็ยอมนอนลงโดยดีหลับตานิ่ง ชุดนอนเบาบางของแกแบนราบแนบลงไปกับเนื้อจนทำให้เห็นส่วนที่ควรจะนูนได้อย่าง ชัดเจน ผมถอดกางเกงผมออก จนควยผมดีดตัวออกมาตั้งโด่ และค่อย ๆ ใช้มือเลิกชุดนอนของแกขึ้น กางเกงในผ้ามันและบราเซียสีขาวก็ค่อย ๆ โผล่ออกมาให้ผมเห็นเมื่อชุดนอนของแกถูกเปิดขึ้นไปกองไว้บนหน้าอก

ยัยเจ๊ฮัวเริ่มหายใจแรงครับไม่รู้ว่ากลัวหรือตื่นเต้น ผมเอื่อมมือไปดันเสื้อในของแกให้เปิดขึ้นไปอยู่ด้านบนเนินอก ดูเหมือนแกมีอาการอยากจะปิดป้องอยู่เหมือนกันแต่ก็ไม่ได้ทำ และแกก็สะดุ้งครับเมื่อผมก้มลงไปดูดเลียหัวนมสีชมพูของแก อย่างที่บอกครับว่านมแกใหญ่ มันนุ่มนิ่มดีมากเลยเวลาฝังหน้าลงไปดูดเลีย มือที่ว่างก็บีบเค้นอย่างมันมือ ก่อนที่จะเลื่อนลงไปลูบไล้หีแกในกางเกงในผ่านเนินนูนเรียบเนียนปราศจากขนลง ไปจนถึงติ่งเสียวของแก

แกสะดุ้งอีกครั้งแล้วก็มาจับมือแขนผมเอาไว้เหมือนไม่อยากให้ผมไปยุ่งกับของ สงวนแก แต่มือผมฝังลงไปได้แล้วคงจะดึงออกยากนะ เพราะแกสู้แรงผมไม่ได้อยู่แล้ว วันนี้ผมจะทำให้ยัยเจ๊ฮัวมีความสุขไปกับผมด้วยให้ได้ครับ เพื่อชดเชยกับคราวที่แล้วที่ผมทำให้แกต้องเจ็บอย่างเดียว

ผมใช้นิ้วเคล้นคลึงติ่งเสียวของแกเพื่อกระตุ้นอารมณ์ของแกอยู่นานครับ ก่อนที่จะสอดนิ้วเข้าไปในรูหีของแก แกรีบร้องห้ามออกมาเมื่อรู้สึกถึงนิ้วผมที่ใส่เข้าไป
"อย่า ๆ ไม่นะ อย่าเอามันเข้าไป อย่า"
แกพยายามดึงแขนผมเพื่อให้นิ้วผมหลุดออกมาแต่ผมขืนไว้ แล้วขยับนิ้วเข้าออก น้ำหีของแกออกมาเยอะมากครับ ผมเลยเพิ่มเป็น 2 นิ้ว

หีแกมันคับมาก ๆ ครับ แค่นิ้ว 2 นิ้วยังรัดแน่นขนาดนี้ ผมก็ไม่แปลกใจหรอกครับว่าทำไมครั้งที่แล้วผมถึงรู้สึกว่าควยผมเหมือนถูกรีด ยัยเจ๊ฮัวยังคงดึงแขนผมอย่างอ่อนแรง ผมเพิ่มความเร็วในการชักนิ้วขึ้นเรื่อย ๆ จนแกบีบแขนผมอย่างแรง และตัวเกร็ง คิ้วขมวดกัดฟันแน่น

ผมคิดว่าแกคงเสร็จแล้วครับ เพราะรูหีแกตอดนิ้วผมถี่ยิบเลย ผมปล่อยให้แกนอนพักแปปนึง ก่อนที่จะถอดกางเกงในแกออกทางปลายเท้า พร้อมกับจับขาแกกางออก แกเสร็จไปแล้วคราวนี้ก็ตาผมมั่ง แกตกใจมองผมตาโตเลยพร้อมกับพยายามหุบขาตัวเองแล้วเอามือมาปิดปากรูไว้ไม่ให้ ผมใส่ควยเข้าไปได้

ผมบอกให้แกเอามือออกแต่แกก็ส่ายหน้าระรัว ผมเลยต้องดึงมือแกออกเอง แกขืนไว้ครับแต่พอผมดึงมือแกเลื่อนขึ้นเลยปากรูหีได้ผมก็จับควยจ่อตรงปากรู หีแล้วกดเข้าไปจนมิดหัว แกร้อง "อึ๊" ออกมา หน้าเชิดหลับตาแน่นตัวเกร็งไปหมด ผมกลัวแกจะเจ็บเลยแช่ไว้แค่นั้น

จนตัวแกหายเกร็งผมจึงค่อย ๆ ดันควยเข้าไปช้า ๆ แกรีบเอามือมาดันหน้าท้องผมไว้ แต่ก็ต้านแรงดันของผมไม่ได้เพราะควยผมก็ยังคงมุดเข้าไปในหีที่คับแน่นของแก อย่างช้า ๆ จนสุดโคน หีแกสุดยอดจริง ๆ ครับ มันบีบรัดควยผมแน่นตลอดทั้งลำเลย

ผมแช่ควยไว้พักนึงแล้วก็จับขาทั้ง 2 ข้างของแกขึ้นพาดบ่าไว้แล้วค่อย ๆ ดึงควยออกมาแล้วดันเข้าไปใหม่ช้า ๆ ยัยเจ๊ฮัวหลับตาเม้มปากแน่นไม่ส่งเสียงอะไรออกมาให้ได้ยินเลยครับ มีเพียงเสียงลมหายใจถี่เร็วเท่านั้น ผมซอยควยเข้าออกหีแกเร็วขึ้นเรื่อย ๆ คราวนี้รูหีแกหลั่งน้ำเสียวออกมาเยอะมาก เลยทำให้ผมเย็ดได้สะดวก

มันเสียวควยมาก ๆ ครับ จนน้ำควยจะพุ่งอยู่หลายครั้งจนต้องลดความเร็วในการซอยลง ผมยังไม่อยากรีบเสร็จ เพราะอย่างที่บอกผมอยากจะให้แกมีความสุขไปกับผมด้วย ผมเริ่มเปลี่ยนมาเป็นซอยควยช้า ๆ แต่เน้น ๆ ซึ่งก็ได้ผลครับ เพราะผมเริ่มได้ยินเสียงแกครวญคราง "อื๊อ ๆ" ออกมาบ้างแล้วถึงแม้จะเพียงเบา ๆ ก็ตาม

แต่ในที่สุดผมก็ทนความเสียวต่อไปไม่ไหว เพราะหีแกตอดรัดแรงมาก ๆ ผมเร่งซอยควยถี่ยิบจนเตียงสั่น แกจิกผ้าปูที่นอนแน่นเลยครับตอนนี้ ตัวเกร็ง แล้วหีแกก็บีบรัดตัวแน่นจนผมแถบจะดันควยเข้าไปไม่ได้ แต่ผมก็พยายามดันเข้าไปเป็นครั้งสุดท้ายและน้ำควยผมก็พุ่งเข้าไปในหีแกได้ อีกครั้ง

ผมลืมไปเลยว่าคราวที่แล้วแกโมโหที่ผมปล่อยข้างในแกจนด่าผมซะยกใหญ่ แต่มันปล่อยเข้าไปแล้วทำไงได้ ผมหลับตาลงซึบซับกับความเสียวที่ได้รับ ควยผมยังคงกระตุกหงึก ๆ อยู่ภายในหีแก โชคดีเหลือเกินที่วันนี้ผมตัดสินใจที่จะเข้ามาหาแก ถ้าแกลงไม่ขัดขืนผมแบบนี้คราวหน้าผมก็คงสบายแล้ว

แต่แล้วผมก็ต้องเจ็บแปล๊บที่หน้าอกจนผมต้องลืมตาก้มลงไปมองว่ามันเกิดมาจาก อะไร และสิ่งที่ผมเห็นก็ทำให้ผมแทบลมจับ มีดทำครัวที่ผมเอามาด้วยนั่นและครับขณะนี้มันปักลึกอยู่ตรงหน้าอกผมเข้าไป เกินครึ่ง ผมเงยหน้าขึ้นไปมองหน้ายัยเจ๊ฮัวอย่างงง ๆ อย่างไม่เข้าใจว่าทำไม

"แกมันสมควรตาย ไอ้สารเลว ครั้งเดียวยังไม่พออีกเหรอ แกถึงยังกล้ากลับมาทำเลว ๆ กับฉันอีก บุญแค่ไหนแล้วที่ฉันไม่ไปแจ้งตำรวจให้ไปลากคอแก แต่แกก็ยังไม่สำนึก....."

ยัยเจ๊ฮัวมองผมอย่างโกรธแค้น ผมเริ่มจะเข้าใจอะไรแล้วตอนนี้ ผมแปลกใจตั้งแต่แรกแล้วว่าทำไมแกถึงยอมผมง่าย ๆ ก็คิดเข้าข้างตัวเองไปว่าแกคงไม่อยากขัดขืน แต่แกคงวางแผนเอาไว้แต่แรกแล้ว และก็ได้ผล เพราะผมไม่ได้ระแวงอะไรแกอีก จนวางมีดไว้บนเตียงเพราะคิดว่าไม่จำเป็นต้องใช้แล้ว แกเลยได้ใช้มันแทงผมตอนที่ผมเผลอ

ตอนแรกมันก็ยังไม่เจ็บมากครับเพราะมัวแต่ตกใจอยู่ แต่ตอนนี้มันเริ่มเจ็บขึ้นเรื่อย ๆ ผมเซถอยหลังจนควยผมหลุดออกมาจากหีแก ผมถอยไปเรื่อย ๆ อย่างไม่มีจุดหมายจนหลังชนกับกำแพง เลยค่อย ๆ ทรุดตัวลงกับพื้นอย่างหมดแรง

ยัยเจ๊ฮัวยันกายลุกขึ้นมานั่งอยู่บนเตียงมองมาที่ผมด้วยสายตาที่เย็นชา ไร้ความรู้สึก ผมก้มลงไปมองมีดที่ปักอยู่บนหน้าอก เลือดเริ่มไหลออกมาเลอะเสื้อผมเป็นดวงแต่มองไม่ค่อยเห็นเพราะเป็นเสื้อสีดำ มันเจ็บเอามาก ๆ ครับ และกำลังเจ็บมากขึ้นเรื่อย ๆ ผมหายใจถี่แรงด้วยความตกใจ และกลัว มองสลับไปมาระหว่างยัยเจ๊ฮัวกับมีดบนอกผมอย่างไม่อยากจะเชื่อว่านี่คือความ จริง

มันเกิดขึ้นกับผมได้ยังไงกัน และทำไมต้องเกิดขึ้นกับผมด้วย โชคชะตาเล่นตลกอะไรกับผมกันแน่ ผมพยายามนึกหาสาเหตุว่ามันเกิดมาจากอะไร เหมือนพยายามหาตัวจำเลย ผมมองย้อนกลับไปถึงเหตุการณ์ต่าง ๆ ที่เกิดขึ้น มันก็เกิดคำถามขึ้นมากมายจนอดที่จะต้องย้อนถามตัวเองไม่ได้ว่า

ถ้าผมไม่บังเอิญไปเปิดเจอเรื่องบ้า ๆ นั่นในเน็ต เรื่องในวันนี้จะเกิดขึ้นมั้ย

ถ้าผมไม่บังเอิญอยากรู้ว่าคนที่ผมมีอะไรด้วยเป็นใคร ผมจะยังต้องมาลงเอยแบบนี้มั้ย

ถ้าผมไม่บังเอิญไปรับรู้ว่าแฟนใหม่แม่มันนิสัยไม่ดี ผมยังคิดที่จะแย่งแม่กับมันอีกหรือเปล่า

ถ้าบังเอิญว่าผมแย่งแม่จากแฟนใหม่แม่ได้สำเร็จ และแม่ไม่รู้ว่าเป็นผม เรื่องมันจะไปลงเอยยังไง

ถ้าผมไม่บังเอิญอยากจะเจอแม่อีก แต่ต่างคนต่างอยู่ ชีวิตผมจะเป็นยังไงต่อไป

ถ้าแม่ไม่บังเอิญต้องมาค้างค่าเช่าบ้าน ผมจะยังได้รู้จักเจ๊ฮัว และเห็นด้านไม่ดีของแก จนคิดที่จะแก้เผ็ดแกมั้ย

ถ้าหากวันที่ผมไปปล้นบ้านเจ๊ฮัว ผมไม่บังเอิญไปเห็นร่างเปลือยเปล่าของแกเข้า ผมยังจะข่มขืนแกมั้ย

ถ้ามันไม่บังเอิญว่าเมื่อวานแม่มีประจำเดือน ผมจะอารมณ์ค้าง และยังคิดที่จะทำแบบนี้เมื่อเจอกับแกอยู่อีกมั้ย (จริง ๆ ให้แม่ใช้ปากช่วยผมก็ได้นะ แต่ผมลืมคิด)

และถ้าผมไม่บังเอิญมาเจอและมายุ่งเกี่ยวกับเรื่องต่าง ๆ เหล่านี้ สิ่งที่เกิดขึ้นกับผมอยู่ตอนนี้ยังจะเกิดขึ้นอยู่อีกมั้ย

ดูเหมือนว่า คำว่า "บังเอิญ" จะตกเป็นจำเลยและเป็นสาเหตุที่ทำให้ผมต้องมาเป็นแบบนี้นะ แต่มาถึงขึ้นนี้แล้วผมยังจะมัวโทษโชคชะตา โทษนั่นโทษนี่อยู่จะมีประโยชน์อะไร ทั้ง ๆ ที่ความจริงสิ่งที่ผมควรจะโทษก็คือตัวเองมากกว่า

เพราะสิ่งต่าง ๆ ที่เกิดขึ้น แม้จะมีความบังเอิญเข้ามาเกี่ยวข้อง แต่สิ่งที่ตามมาหลังจากนั้นผมเองนั่นแหละที่เป็นคนทำให้มันเกิดมาทั้งหมด ไม่มีใครบังคับให้ผมทำ ทำทั้ง ๆ ที่รู้ว่ามันผิด แล้วทำไมผมถึงยังคงเลือกที่จะทำมันล่ะ ผมเองก็ยังสงสัย

แต่ถ้ามาลองคิดดูให้ดี ๆ แล้วมันก็พอจะมีสาเหตุอยู่เหมือนกัน นั่นก็คือ ตัวผมเองเคยทำผิดมาแล้วหลายครั้ง แต่ไม่มีครั้งไหนที่ผมต้องรับโทษในสิ่งที่ผมทำเลยซักครั้ง ผมรอดตัวมาได้ตลอด มันก็เลยทำให้ผมยิ่งย่ามใจ และหลงระเริงคิดไปว่าครั้งนี้ก็คงเช่นกันผมคงจะรอดได้เหมือนทุกครั้ง

แต่ผมคิดผิด ผมคงลืมนึกไปว่าไม่มีใครโชคดีและรอดตัวไปได้ตลอดทุกครั้งหรอก และสิ่งที่เกิดขึ้นกับผมอยู่ตอนนี้ก็เป็นบทพิสูจน์ได้เป็นอย่างดี แต่ผมก็ยังไม่อยากตาย ทั้ง ๆ ที่ทุกอย่างกำลังไปได้ด้วยดีแท้ ๆ แม่ยอมเป็นเมียผมแล้ว เราจะได้อยู่ด้วยกันอย่างมีความสุข มีอะไรกันได้อย่างเปิดเผย แล้วผมจะต้องมาตายอยู่ที่นี่น่ะเหรอ ผมไม่ยอมหรอก

ผมพยายามข่มความเจ็บปวดและยันตัวลุกขึ้นแต่ก็เดินไปได้เพียงก้าวเดียวเท่า นั้นผมก็ต้องล้มลงไปนอนกับพื้น ผมเริ่มมีอาการหายใจไม่ออก มันเหมือนกับว่าตอนนี้ผมจมอยู่ใต้น้ำ หายใจเข้าไปก็มีแต่น้ำเข้าไปในปอดจนผมต้องสำลัก และยิ่งผมพยายามหายใจเท่าไหร่ก็ยิ่งเจ็บปวดทรมาณมากขึ้นเท่านั้น

แต่ผมยังคงพยายามหายใจอยู่อย่างนั้น พยายามตะเกียกตะกายเอาชีวิตรอด ทั้ง ๆ ที่รู้ว่าไม่มีหวัง จนผมเริ่มขาดอากาศความรู้สึกรับรู้ของผมเริ่มน้อยลงทุกที แต่ก่อนที่ความรู้สึกของผมจะหมดไป ใบหน้าของแม่กลับปรากฎเด่นชัดให้เห็นอยู่ตรงหน้า

มันจะเป็นภาพหลอนหรืออะไรผมไม่รู้ แต่ผมก็พยายามยื่นมือออกไปไขว่คว้า ทั้ง ๆ ที่ไม่มีแรง น้ำตาของผมไหลออกมาอย่างไม่รู้ตัว ความทรมาณในตอนนี้มันกลับเทียบไม่ได้กับความเสียใจที่มันจุกแน่นอยู่ในอก แม่อยู่ใกล้แค่เอื่อมแต่ผมกับคว้าไว้ไม่ได้ และคำพูดของแม่ก็ดังก้องขึ้นมาในหัวผม

"ถ้าเหมียวเป็นเมียอาร์มแล้ว อาร์มอย่าทิ้งเหมียวไปไหนนะ"

มันดังสะท้อนไปมาในหัวผมอยู่อย่างนั้น ถึงแม้สติของผมจะเริ่มเลือนลาง แต่ผมก็ยังคงจำได้ว่ามันเป็นคำพูดที่แม่พูดกับผมเมื่อวานนี้ และผมก็จำได้ว่าผมให้สัญญากับแม่ไปว่าผมจะไม่มีวันทิ้งแม่ไปไหน ผมจะอยู่กับแม่ และดูแลแม่ตลอดไป แต่ผมก็คงจะรักษาสัญญาไม่ได้ เพราะผมกำลังจะทิ้งแม่ไปตลอดกาลแล้ว

ถ้าเพียงผมรู้จักควบคุมตัวเอง และรู้จักคำว่าพอ ทุกอย่างคงไม่เป็นแบบนี้ แต่มันก็สายไปแล้ว ผมกลับไปแก้ไขอะไรไม่ได้แล้ว ความรู้สึกของผมดับวูบลงในที่สุดพร้อมกับความคิดสุดท้ายของผม

"แม่ครับ.....ผมขอโทษ"

(จบ)

• *
ดูที่ด้านขวาล่าง ใต้และติดกรอบสี่เหลี่ยม จะเห็นคำว่า  Reply  |  Notify  |  Mark unread  |  Send this topic  |  Print   มีสีฟ้าเข้มเป็นสีพื้นทำให้ดูคล้ายปุ่มกด กดลงไปเลยครับ ที่คำว่า  Reply  |  แล้วรอสักพัก จะเปลี่ยนหน้าใหม่ มีกรอบสี่เหลี่ยมใหญ่ มุมซ้ายบนมีคำว่า Post reply และมีกรอบสี่เหลี่ยมว่างๆพื้นขาว  ในกรอบนี้พิมพ์ข้อความเข้าไปได้เลยครับ จะวิจารณ์ ติ ชม อะไรก็ตามสบายในกระทู้ที่ผมโพส เชิญครับ จะได้คึกคักกันหน่อย เงียบๆแบบนี้ คล้ายกับว่าส่วนใหญ่ที่เข้ามาดูเป็นคนใบ้

Offline oon1

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • Email

Offline vansakorn

• Master Hero
  • *
    • Email
นายสุดยอดที่สุดเลยLAMBERG

Offline kaeow

• *
    • Email

Offline dbxxx

• Newbie
  • *
    • Email
ขอบคุณสำหรับเรื่องเด็ดๆจ้า (41;

Offline boyza777

• *