close buttonclose buttonclose button
เซ็กซ์ในต่างแดนครับ

เซ็กซ์ในต่างแดนครับ

เรื่องเสียว · 21280

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผม ชื่อกอล์ฟ หลังจากที่ผมจบการศึกษาปริญญาตรีแล้วผมก็ได้มีโอกาสมาเรียนต่อที่เมืองนอก ที่นี่ผมได้รู้จักกับเพื่อนสองคนที่เพิ่งเดินทางมาจากเมืองไทยเหมือนกันชื่อ เอกกับหญิง เค้าสองคนพักอยู่ด้วยกันในอพาร์ตเมนของพี่ชายเอก ส่วนผมพักอยู่รูมเมทในดอร์ม ตอนแรกนั้นผมเข้าใจว่าเอกกับหญิงนั้นเป็นแฟนกันเพราะทั้งคู่มาจากเมืองไทย ด้วยกัน แต่มารู้ตอนหลังว่าเค้าแค่เป็นเพือนสนิทกันและเอกก็มีแฟนอยู่แล้วที่เมือง ไทย ด้วยความที่เรายังใหม่ต่อสถานที่ด้วยกันทั้งสามคนและพี่ชายของเอกก็ไม่ค่อย มีเวลา ทำให้เราสามคนต้องช่วยเหลือกันและกัน ผ่านไปหลายเดือนผมก็รู้ตัวว่าผมหลงรักหญิงเข้าแล้ว ทั้งๆที่เธอไม่ใช่เสปคของผมเลย เธอเป็นผู้หญิงตัวเล็ก หน้าอกค่อนข้างเล็ก สะโพกเธองอนสวยมาก แตเธอเป็นคนที่รักนวลสงวนตัวมาก แรกๆนั้นเราทั้งสามคนแทบจะตัวติดกัน แต่มาช่วงหลังนี้ทั้งเอกและหญิงเริ่มไปไหนมาไหนกันสองคนโดยที่ไม่ชวนผม ทำให้ผมเริ่มสงสัยในความสัมพันธ์ของเราทั้งสามคน จนพี่ของเอกเรียนจบและต้องย้ายไปทำงานที่อื่น ทำให้เอกได้อยู่กับหญิงสองคน ต่อหน้าคนอื่นทั้งสองคนไม่มีอะไรเกินเลย แต่กับคนที่อยู่ด้วยกันตลอดอย่างผม รับรู้บางอย่างที่เปลี่ยนแปลงของทั้งสองคนได้ ยอมรับว่าผมนอนไม่หลับเพราะคิดถึงเธอทั้งคืน ทุกครั้งตอนผมช่วยตัวเองผมต้องคิดถึงหญิงทุกครั้ง จนกระทั่งผมทนไม่ไหวต้องการรับรู้ความจริงมากๆ ผมวางแผนแอบก๊อปปี้กุญแจอพารต์เมนของพวกเค้าด้วยการชวนเค้าสองคนมากินเหล้า ที่ห้องผม จนเมากันหมด(ผมไม่ต้องการลักหลับเธอ เพราะกลัวเธอจะเกลียดผม) ผมไม่ได้นอนทั้งคืนเพื่อรอรุ่งเช้าจะได้เอากุญแจไปก๊อปปี้ ผมกลับมาพวกเค้าก็ยังไม่ตื่นกัน หลังจากนั้นผมก็แอบเข้าห้องของพวกเค้าเพื่อจะลองการ่องรอย ก็พบว่าพวกเค้านอนห้องนอนเดียวกันแต่แบ่งเป็นสองเตียง ผมแอบเข้าไปในห้องเสื้อผ้าเก็บกางเกงในกับยกทรงของเธอมาช่วยตัวเองจนเสร็จ แล้วก็กลับบ้าน วันนั้นผมไม่ได้ผลรับอะไรมากนัก
จนมาวันนึงผมทนไม่ไหว ผมจึงตัดสินใจจะลองแอบดูว่าเค้าทำอะไรกัน ห้องนอนของพวกเค้าจะเป็นระเบียงและมีหน้าต่างมู่ลี่ แต่ว่าห้องเค้าอยู่ชั้นสองทำให้ผมต้องปีน ซึ่งถ้ามีคนเห็นผมก็เสียทั้งเพื่อนและต้องเข้าไปนอนในซังเตแน่ๆ แต่ผมไม่สนแล้ว เป็นไงเป็นกัน เห็นหญิงใส่กางเกงผ้ายืดรัดๆก้นอันงอนงามของเธอ ผมแอบดูอยู่นานจนเห็นเอกเดินเข้ามาโอบหญิงจากข้างหลัง ได้ยินเสียงหญิงหัวเราะแล้วบอกเอกว่า วันนี้เหรอ เอกพยักหน้ารับ แล้วเอื้อมมือมาบีบนมหญิงและจูบหญิงจากข้างหลัง เห็นเอกเค้าคลึงหน้าอกของหญิงอย่างเมามัน เอกค่อยๆเลื่อนมือลงต่ำล้วงลงไปในกางเกงรัดรูปของหญิง หญิงครวญครางเบาๆ คงกลัวเพื่อนข้างห้องจะได้ยิน จากนั้นเอกก็ถอดกางเกงหญิงออกเหลือกางเกงในตัวเดียว และลดตัวลงใช้ลิ้นเลียของสงวนของเธอผ่านกางเกงในตัวน้อย ส่วนหญิงก็ส่ายสะโพกรับกับจังหวะการเลียของเอก กางเกงในตัวน้อยของหญิงคงจะน้ำแฉะหมดแล้วเอกเลยถอดออก พร้อมกับถอดเสื้อผ้าตังเองออก เห็นของเอกผงาดง้ำ ใหญ่กว่าของผมเกือบสองเท่าได้มั้ง ขนาดไม่น่าต่ำกว่าเจ็ดนิ้ว หีของหญิงอูมมากๆ และขนดกดำ สวยมากๆเลยครับ ได้ยินหญิงบอกว่า “เบาๆนะเอก ครั้งก่อนเรายังเจ็บอยู่เลย” เอกตอบว่า “เอกดีใจนะ ที่ได้เป็นคนแรกของหญิง” ผมได้ยินอย่างนั้นแล้วอึ้งไปเลยครับ เค้าทั้งสองคนเพิ่งจะมีอะไรกันไม่นาน คงแค่ครั้งสองครั้งและก็เป็นคนแรกของหญิงด้วย หัวใจผมเจ็บแปล๊บ แต่อีกใจก็เงี่ยน เห็นเอกเอาขาของหญิงพาดบ่าพร้อมกับจับมังกรตัวใหญ่ค่อยๆกดลงไปช้าๆในนาผืน น้อยของหญิง หญิงร้องลั่นห้องเลยครับ เอกต้องเล้าโลมด้วยการจูบปาก ดูดหัวนมของเธอ จนเธอซี๊ดปาก เท่านั้นแหละ เอกกดจนมิดเลยครับ หญิงร้องว่าเจ็บ พร้อมกันร้องไห้ออกมา แต่เอกคงไม่ฟังแล้วทั้งซอยทั้งกระแทกอย่างรุนแรง ผมได้ยินเสียงปั๊บๆๆๆ พร้อมกับเสียงครวญครางของหญิงซึ่งดังมาก คงจะไม่สนใจคนอื่นแล้ว จนกระทั่งเอกเร่งเครื่องขึ้น หญิงก็ร้องว่า “เร็วๆ ….เอก…อ๊า....แรงๆ” จนเห็นเอกเกร็งกระตุก น้ำของเอกไหลเจิงนองในหีของหญิง ผมดูถึงตอนนี้น้ำตามันไหลออกมาโดยไม่รู้ตัว ทั้งคู่หยุดกันไปพักนึงเห็นเอกอุ้มหญิงขึ้นมาให้หญิงยืนเอามือยังกำแพงแล้ว โก้งโค้งตูด เอกเอามังกรใส่เข้าไปจากทางด้านหลัง หญิงส่ายสะโพกรับกับจังหวะการกระแทกของเอก ทั้งคู่เสร็จกันในท่านี้อีกครั้ง จากนั้นทั้งสองก็จูงมือกันไปเข้าห้องน้ำ ผมดูถึงตอนนี้ก็ได้รู้เห็นสิ่งที่อยากรู้หมดแล้ว จึงกลับบ้าน อีกสองวันถัดมาผมได้เจอกับทั้งคู่ พวกเค้าก็ยังทำตัวกันตามปกติ ไม่มีแม้กระทั่งการจับมือกันในที่สาธารณะ ส่วนตัวผมก็ซึมจนทั้งสองคนถามผม จนถึงตอนนี้ผมก็ยังต้องทำใจอยู่เลย

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: November 25, 2011, 11:02:05 pm
 (28;thank you